Utabiri wa Leo wa Soka umechaguliwa kutoka kwa vidokezo vyetu vikuu vya kila wiki
Timu ya Nyumbani - Mgeni | Kidokezo/Nadhani | |
---|---|---|
05/03 |
Belarus Vysshaya League, Wanawake Dynamo Brest |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/03 |
Ligi ya Uingereza ya Amateur Professional Development Millwall U21 |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/03 |
Ligi ya Uingereza ya Amateur Professional Development Watford U21 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/03 |
Serbia Amateur Prva Rasinska Okružna Liga FK FUD Brus |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/03 |
Ligi Daraja la Kwanza ya NLO ya Nigeria - Kituo cha Akure Michezo Lfa |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/03 |
Ligi ya Uingereza ya Amateur Professional Development Millwall U21 |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/03 |
Belarus Vysshaya League, Wanawake Dynamo Brest |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/03 |
Ligi Daraja la Kwanza ya NLO ya Nigeria - Kituo cha Akure Olumo United FC |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/03 |
Ligi ya Uingereza ya Amateur Professional Development Watford U21 |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/03 |
Ligi ya Taifa ya Israel Maccabi Yafo Kabiliyo |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/03 |
Brazil U20 Paranaense - Awamu ya 1, Kundi A Rolandia EC U20 |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/03 |
Poland III Liga, Kundi la 2 Zawisza Bydgoszcz |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/03 |
Poland III Liga, Kundi la 2 Zawisza Bydgoszcz |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/03 |
Ligi ya Bulgaria Amateur Peta - BOG Pazardzhik Picha ya FK Zenit Vetren |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/03 |
Poland III Liga, Kundi la 3 MKP Carina Gubin |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/03 |
Ligi Daraja la Kwanza ya NLO ya Nigeria - Kituo cha Akure Klabu ya Michezo ya riadha ya Phoenix |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/03 |
Poland III Liga, Kundi la 2 Zawisza Bydgoszcz |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/03 |
Romania Amateur League 7 Prahova Tricolor Coţofenesti |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/03 |
Kitengo cha 1 cha Falme za Kiarabu Al Arabi |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/03 |
Kitengo cha 1 cha Falme za Kiarabu Al Arabi |
Timu zote mbili za kufunga |
05/03 |
Kitengo cha 1 cha Falme za Kiarabu Al Arabi |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/03 |
Romania Amateur League 4 Satu Mare ACS Cetate 800 Ardud |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/03 |
Romania Amateur League 4 Iasi Unirea Alexandru Ioan Cuza |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/03 |
Kitengo cha 1 cha Falme za Kiarabu Al Jazira Al Hamra |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/03 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Splitsko-dalmatinska Mgawanyiko wa NK Adriatic |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/03 |
Romania Liga III Serie 2 AS Voința Limpeziș |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/03 |
Romania Amateur League 4 Mehedinti CS Recolta Danceu |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/03 |
Bulgaria Amateur Treta Liga - SZ FC Boruna Tsareva Livada |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/03 |
Mwana Amateur wa Ujerumani A-Jun-BL N/NE SV Meppen U19 |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/03 |
Ligi Daraja la Kwanza ya NLO ya Nigeria - Kituo cha Akure Admiralty Fc |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/03 |
Mwana Amateur wa Ujerumani A-Jun-BL N/NE SV Meppen U19 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/03 |
Bulgaria Amateur Treta Liga - SZ OFC Pavlikeni Pavlikeni |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/03 |
Bulgaria Amateur Treta Liga - SZ FC Botev II Vratsa |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/03 |
Serbia Amateur Prva Rasinska Okružna Liga FK Bošnjane |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/03 |
Romania Amateur League 4 Harghita CS Bradul Zetea |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/03 |
Romania Liga III Serie 2 AS Voința Limpeziș |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/03 |
Romania Amateur League 4 Mehedinti CS Pandurii Cerneți |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/03 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Splitsko-dalmatinska Mgawanyiko wa NK Adriatic |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/03 |
Bulgaria Amateur Treta Liga - SZ FC Boruna Tsareva Livada |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/03 |
Serbia Amateur Prva Rasinska Okružna Liga FK 13.Aprili Lomnica |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/03 |
Ligi Daraja la Kwanza ya NLO ya Nigeria - Kituo cha Akure Admiralty Fc |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/03 |
Romania Amateur League 4 Mehedinti ACS Viitorul Severin |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/03 |
Romania Amateur League 4 Mehedinti CS Recolta Danceu |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/03 |
Mwana Amateur wa Ujerumani A-Jun-BL N/NE SV Meppen U19 |
Timu zote mbili za kufunga |
05/03 |
Ligi Daraja la Kwanza ya NLO ya Nigeria - Kituo cha Akure ABU Zaria FC |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/03 |
Mwana Amateur wa Ujerumani A-Jun-BL N/NE SV Meppen U19 |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/03 |
Belarus Vysshaya League, Wanawake Dnepr Mogilev |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/03 |
Poland III Liga, Kundi la 1 Lechia Tomaszów Mazowiecki |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/03 |
Poland III Liga, Kundi la 3 MKS Kluczbork |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/03 |
Urusi M-Ligi Vijana wa Lokomotiv Moscow |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/03 |
Urusi M-Ligi Vijana wa CSKA Moscow |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/03 |
Slovakia 2. Ligi MSK Púchov |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/03 |
Romania Amateur Liga 5 Timis CS Unirea Sânnicolau Mare II |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/03 |
Romania Amateur Liga 5 Timis CS Utvin |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/03 |
Romania Amateur Liga 5 Timis AS Olimpia Darova |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/03 |
Romania Amateur Liga 5 Timis AS Berini |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/03 |
Romania Amateur Liga 5 Timis AS Plavi Delia Sânpetru Mare |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/03 |
Romania Amateur Liga 5 Timis CS Sanandrei Timis |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/03 |
Romania Amateur Liga 5 Timis AS Margina |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/03 |
Romania Amateur Liga 5 Timis AS Margina |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/03 |
Romania Amateur Liga 5 Timis AS Margina |
Timu zote mbili za kufunga |
05/03 |
Romania Amateur Liga 5 Timis ACS Unirea Banloc |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/03 |
Romania Amateur Liga 5 Timis ACS Unirea Banloc |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/03 |
Romania Amateur Liga 5 Timis AS Voința Iosifalău |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/03 |
Romania Amateur Liga 5 Timis AS Voința Iosifalău |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/03 |
Romania Amateur Liga 5 Timis AS Voința Iosifalău |
Timu zote mbili za kufunga |
05/03 |
Romania Amateur Liga 5 Timis AS Petroman |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/03 |
Romania Amateur Liga 5 Timis AS Bacova |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/03 |
Romania Amateur Liga 5 Timis AS Bacova |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/03 |
Romania Amateur League 4 Prahova ACS Petrosport Ploiesti |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/03 |
Romania Liga III Serie 7 FC Universitatea Craiova 1948 II |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/03 |
Romania Amateur Liga 5 Timis AS Unirea yowe |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/03 |
Romania Amateur Liga 5 Timis ACS Galaxy Timisoara |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/03 |
Romania Amateur Liga 5 Timis AS Unirea yowe |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/03 |
Romania Amateur Liga 5 Timis ACS Galaxy Timisoara |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/03 |
Romania Amateur Liga 5 Timis ACS Kids Sânmihaiu Român |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/03 |
Romania Amateur Liga 5 Timis CS Tormac |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/03 |
Romania Amateur Liga 5 Timis AS Avantul Bobda |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/03 |
Romania Amateur Liga 5 Timis AS Tricoul 1 Iunie Timisoara |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/03 |
Romania Amateur Liga 5 Timis AS FC Muresul Cenad |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/03 |
Romania Amateur Liga 5 Timis AS FC Muresul Cenad |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/03 |
Romania Amateur Liga 5 Timis Alama za CSO |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/03 |
Romania Amateur Liga 5 Timis Alama za CSO |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/03 |
Romania Amateur League 4 Satu Mare AS Kneho Urziceni |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/03 |
Ufini Ykkönen KTP |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/03 |
Romania Amateur League 4 Satu Mare AS Kneho Urziceni |
Timu zote mbili za kufunga |
05/03 |
Ufini Ykkönen KTP |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/03 |
Ligi ya Kuwait Kuwait Al-Qadsia |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/03 |
Ligi ya Kuwait Kuwait Al-Qadsia |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/03 |
Austria 2. Ligi Kuvua/Weiden |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/03 |
Mwana Amateur wa Ujerumani A-Jun-BL S/SW 1. FC Nürnberg U19 |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/03 |
Ujerumani Bundesliga, Wanawake Wolfsburg |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/03 |
Mwana Amateur wa Ujerumani A-Jun-BL S/SW 1. FC Nürnberg U19 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/03 |
Mwana Amateur wa Ujerumani A-Jun-BL S/SW 1. FC Nürnberg U19 |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/03 |
Slovenia Amateur 3. SNL vzhod NK Krško |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/03 |
Slovenia Amateur 3. SNL vzhod NK Krško |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/03 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Zadarska NSK Sv. Mihovil Ugljan-Pašman |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/03 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Zadarska NSK Sv. Mihovil Ugljan-Pašman |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/03 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Zadarska NSK Sv. Mihovil Ugljan-Pašman |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/03 |
Kombe la Ligi ya Falme za Kiarabu UAE Al-Wahda FC |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/03 |
Ujerumani Amateur Oberliga Baden Wuerttemberg FC Nottingen |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/03 |
Mchezaji mahiri wa Ujerumani Bayernliga Nord DJK Ammerthal |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/03 |
Mwanadada Amateur Danmarksserien B 1908 |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/03 |
Kituo cha Amateur Regionalliga cha Austria Deutschlandsberger SC |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/03 |
Mwanadada Amateur Danmarksserien Kampuni ya BK |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/03 |
Ujerumani Amateur Oberliga NOFV Süd VfB Auerbach |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/03 |
Amateur wa Ujerumani Bremen-Liga OSC Bremerhaven |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/03 |
Amateur wa Ujerumani Bremen-Liga OSC Bremerhaven |
Timu zote mbili za kufunga |
05/03 |
Mwanadada Amateur Danmarksserien B 1908 |
Timu zote mbili za kufunga |
05/03 |
Kituo cha Amateur Regionalliga cha Austria SC Weiz |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/03 |
Amateur wa Ujerumani Bremen-Liga OSC Bremerhaven |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/03 |
Mchezaji mahiri wa Ujerumani Bayernliga Nord DJK Ammerthal |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/03 |
Denmark 2. Mgawanyiko Nykobing FC |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/03 |
Uturuki Süper Lig Besiktas |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/03 |
Austria Amateur Regionalliga Mashariki SC Neusiedl 1919 |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/03 |
Kituo cha Amateur Regionalliga cha Austria SV Allerheiligen |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/03 |
Mwanadada Amateur Danmarksserien Vejlby-Risskov IK |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/03 |
Mchezaji mahiri wa Ujerumani Bayernliga Nord 1. SC Feucht |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/03 |
Uswidi Division 2, Sodra Götaland Rudia GoIF |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/03 |
Ujerumani Amateur Oberliga NOFV Süd VfB Auerbach |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/03 |
Kombe la Lithuania LFF Nambari ya BE1 |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/03 |
Mwanadada Amateur Danmarksserien Kampuni ya BK |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/03 |
Uswidi Ettan, Norra Hifadhi ya IFK |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/03 |
Slovenia Amateur 3. SNL vzhod NK Brezice 1919 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/03 |
Amateur wa Ujerumani Bremen-Liga FC Oberneuland |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/03 |
Ligi ya Akiba ya Ubelgiji 1A Hifadhi ya KMSK Deinze |
Timu zote mbili za kufunga |
05/03 |
Ujerumani Amateur Oberliga NOSV Nord SV Tasmania Berlin |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/03 |
Ligi ya Akiba ya Ubelgiji 1A Jeugd Patro Eisden Maasmechelen |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/03 |
Ligi ya Akiba ya Ubelgiji 1A Hifadhi ya KV Oostende |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/03 |
Ligi ya Akiba ya Ubelgiji 1A AS Eupen Reserve |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/03 |
Hungary Amateur BLSZ I. osztály Sana IF |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/03 |
Hungary Amateur BLSZ I. osztály Sana IF |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/03 |
Ligi ya Akiba ya Ubelgiji 1A Hifadhi ya RWD Molenbeek |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/03 |
Ligi Kuu ya England Amateur 2, Division 1 Chelsea U21 |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/03 |
Hungary NB I, Wanawake MOL Vidi FC |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/03 |
Ligi ya Akiba ya Ubelgiji 1A Hifadhi ya RWD Molenbeek |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/03 |
Ligi ya Akiba ya Ubelgiji 1A Hifadhi ya RWD Molenbeek |
Timu zote mbili za kufunga |
05/03 |
Ligi ya Akiba ya Ubelgiji 1A Hifadhi ya Waasland Beveren |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/03 |
Ligi ya Akiba ya Ubelgiji 1A Hifadhi ya RWD Molenbeek |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/03 |
Ligi Kuu ya England Amateur 2, Division 1 West Ham U21 |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/03 |
Ligi Kuu ya England Amateur 2, Division 1 Arsenal U21 |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/03 |
Uholanzi Eerste Division Jong AZ Alkmaar |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/03 |
Idara ya Primera ya Uruguay Liverpool UY |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/03 |
Hungary NB I, Wanawake MOL Vidi FC |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/03 |
Ligi ya Uingereza ya Amateur Professional Development Colchester United U21 |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/03 |
Ujerumani Bundesliga Hoffenheim |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/03 |
Ligi ya Soka ya Gibraltar 62 |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/03 |
Ligi Kuu ya Malta Valletta |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/03 |
USA MLS Next Pro Inter Miami CF II |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/03 |
Mexico Liga MX, Wanawake, Clausura Necaxa |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/03 |
Ubingwa wa Amateur Santo Tirso wa Ureno FC Burgaes |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/03 |
Ubingwa wa Amateur Santo Tirso wa Ureno CPRJ Água Longa |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/03 |
Ubingwa wa Amateur Santo Tirso wa Ureno FC Burgaes |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/03 |
Ubingwa wa Amateur Santo Tirso wa Ureno FC Caldas |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/03 |
USA MLS Next Pro Atlanta United 2 |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Ligi ya Taifa ya New Zealand Dunedin City Royals FC |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Ligi ya Taifa ya New Zealand Dunedin City Royals FC |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Ligi ya Taifa ya New Zealand Dunedin City Royals FC |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Ligi ya Taifa ya New Zealand Miramar Rangers |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Ligi ya Taifa ya New Zealand Karatasi ya Maji |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Ligi ya Taifa ya New Zealand Christchurch United |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Ligi ya Taifa ya New Zealand Vyuo vikuu vya Canterbury AFC |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Ligi ya Taifa ya New Zealand FC Petrone |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Ligi ya Taifa ya New Zealand Manurewa AFC |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Australia Victoria Premier LeagueWanawake Melbourne Kusini F.C. |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Ligi ya Taifa ya New Zealand Manurewa AFC |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Ligi ya Taifa ya New Zealand Olimpiki ya bay |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
NPL ya Australia, Victoria Gully ya Kijani |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Ligi ya Taifa ya New Zealand Mabwawa ya Mashariki |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Ligi ya Taifa ya New Zealand Manurewa AFC |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Ligi ya Taifa ya New Zealand Olimpiki ya bay |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Ligi ya Taifa ya New Zealand Island Bay United |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
NPL ya Australia, Tasmania South Hobart |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
NPL ya Australia, Tasmania South Hobart |
Timu zote mbili za kufunga |
05/04 |
Ligi ya Japan Nadeshiko, Div. 1, wanawake Viamaterras Miyazaki |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
NPL ya Australia, Tasmania Clarence Zebras FC |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
NPL ya Australia, Kaskazini mwa New South Wales Maitland F.C. |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
NPL ya Australia, Tasmania Clarence Zebras FC |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Ligi ya Taifa ya New Zealand West Coast Rangers FC |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Australia Victoria Premier LeagueWanawake Moreland Pundamilia |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Ligi ya Taifa ya New Zealand West Coast Rangers FC |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
NPL ya Australia, Australia Kusini kwa vilima |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
NPL ya Australia, Australia Kusini kwa vilima |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Australia NPL Queensland, Wanawake Peninsula Power FC |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
NPL ya Australia, Tasmania Klabu ya Soka ya Launceston United |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
NPL ya Australia, New South Wales Sutherland Sharks |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
NPL ya Australia, Kaskazini mwa New South Wales Cooks Hill United |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Australia NPL, Australia Magharibi Floreat Athena |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Australia NPL, Australia Magharibi Simba ya kusisimua |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
NPL ya Australia, Victoria Heidelberg United |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
NPL ya Australia, Victoria Papa wa Port Melbourne |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Australia NPL, Australia Magharibi Floreat Athena |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Australia NPL, Australia Magharibi Mji wa Fremantle |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
NPL ya Australia, Victoria Heidelberg United |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
NPL ya Australia, Australia Kusini Kaskazini Mashariki MetroStars |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
NPL ya Australia, Kaskazini mwa New South Wales Valentine FC |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
NPL ya Australia, Australia Kusini Kaskazini Mashariki MetroStars |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
NPL ya Australia, Australia Kusini Vijana wa Adelaide United |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
NPL ya Australia, Kaskazini mwa New South Wales Valentine FC |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Romania Ligi ya Amateur 5 Braila FC Tufesti |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Romania Ligi ya Amateur 5 Braila ACS Gloria Movila Miresii |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Romania Ligi ya Amateur 5 Braila CS Dynamic Unirea |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 5 Dambovita AFC Viitorul Dobra |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 5 Dambovita AS Luceafarul Poiana |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj ACS Viitorul Coțofenii Din Dos |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 5 Galati Zorile Grivisa |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 5 Galati Prutul Vladești |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 4 Botosani AS Unirea Saveni |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 4 Botosani AS Sportivul Trustesti |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 4 Alba CS FC Lopadea Noua |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Romania Amateur League 6 Teleorman AS Petrolul Poeni |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Romania Amateur League 6 Teleorman AS Dinamo Bogdana |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Romania Amateur League 6 Teleorman CS Vitanesti |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Romania Amateur League 6 Teleorman AS Teleormanul Troianul |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Romania Amateur League 5 Calarasi AS Belciugatele |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Romania Amateur League 5 Calarasi AFC Voința Chiselet |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Romania Amateur League 5 Constanta CS Gloria Albești II |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 5 Dambovita FC Lungulețu |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj Chuo cha AFC Milan |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Romania Amateur League 7 Prahova CS Șirna Habud |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 4 Valcea ACS Oltul Ionești |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Romania Ligi ya Amateur 4 Braila AS Tricolorul Lanurile |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 4 Valcea ACS Viitorul Budești |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj CS Triumf Barca |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj CS Fulgerul Mârșani |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj ACS Nishati Radomir |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj AS Viitorul Țuglui |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj AS Viitorul Terpezita |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj AS Viitorul Lăcrița |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj ACS Unirea Vela |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj ACS Viitorul Predești |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj ACS Voința Rasnic |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Romania Amateur League 7 Prahova Cricovul Ciocini |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Romania Amateur League 7 Prahova Podgoria Vadu Sapat |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 5 Dambovita AS Olimpia Picior De Munte |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 5 Dambovita ACS Gloria Bucșani |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Ligi ya Amateur ya Romania 4 Dolj ACS Tineretul Poiana Mare |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj ACS Vulturul Cernătești |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Romania Amateur League 6 Teleorman ACS Oltul Plopii Slavitesti |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Romania Amateur League 5 Constanta AS Viisoara |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Romania Amateur League 5 Constanta AS Progresul Osmancea |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Romania Amateur League 6 Teleorman AS Viitorul Talpa |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Romania Amateur League 6 Teleorman AS Tineretul Radoiesti |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Romania Amateur League 7 Prahova Unirea Brateşti |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Poland Amateur Liga Okręgowa - Warszawa I Znicz II Pruszkow |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Romania Ligi ya Amateur 4 Braila AFC Viitorul Galbenu |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Jamhuri ya Czech Idara ya 19 ya U1 Slovan Liberec U19 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Ligi ya Amateur ya Romania 4 Gorj AS Petrolul Stoina |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj ACS Viitorul Coțofenii Din Dos |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 5 Dambovita AFC Viitorul Dobra |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 5 Dambovita AS Luceafarul Poiana |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Ligi ya Amateur 5 Braila FC Tufesti |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Ligi ya Amateur 5 Braila ACS Gloria Movila Miresii |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Ligi ya Amateur 5 Braila CS Dynamic Unirea |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Ligi ya Amateur 5 Braila AS Stanriz Stancuța |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 4 Botosani FC Epureni |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 4 Botosani AS Unirea Saveni |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 4 Botosani AS Sportivul Trustesti |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 4 Botosani FC Viitorul Borzeşti |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Ligi ya Amateur 5 Braila ACS Voința Plopu |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Ligi ya Amateur 5 Braila AS Siretul Vadeni |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 5 Galati Zorile Grivisa |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 5 Galati Prutul Vladești |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 5 Galati ACS Mălina Smârdan |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 5 Galati AS Viitorul Costache Negri |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur League 4 Hunedoara ACS Minerul Uricani |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur League 4 Hunedoara AS Victoria Calan |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 4 Alba CS FC Lopadea Noua |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur League 6 Teleorman AS Viitorul Valea Ciresului |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur League 6 Teleorman AS Tineretul Radoiesti |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj ACS Inter Secui |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj ACS Știința Malu Mare |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur League 5 Constanta AS Viisoara |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 4 Alba CS Zlatna |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Ligi ya Amateur ya Romania 4 Gorj CS Unirea Țînțăreni |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur League 5 Calarasi AS Belciugatele |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur League 5 Calarasi AFC Voința Chiselet |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 5 Galati AS Râzeșii Valea Mărului |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur League 6 Teleorman AS Petrolul Poeni |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur League 6 Teleorman AS Dinamo Bogdana |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 4 Valcea ACSSC Chimia 1973 Râmnicu Vâlcea |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur League 5 Constanta AS Avantul Comana |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 5 Dambovita AS Dragomirești |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 5 Dambovita AS Victoria Comisani |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 5 Dambovita AS Olimpia Picior De Munte |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 5 Dambovita AFC Unirea Colibași |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 5 Dambovita AS Sportul Lucieni |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 5 Dambovita ACS Gloria Bucșani |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 5 Dambovita AFC Olimpia Marcesti |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 5 Dambovita CS Viitorul Cojasca |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 5 Dambovita AS Flacara Zavoiu |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 5 Dambovita AS Victoria 2018 Văcărești |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Ligi ya Amateur ya Romania 4 Dolj ACS Tineretul Poiana Mare |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 4 Valcea CS Lotru Brezoi |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 4 Valcea ACS Unirea Tomșani |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 4 Valcea ATCS Sparta Râmnicu Vâlcea |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur League 7 Prahova Progresul Boldeşti Gradiştea |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur League 7 Prahova Cricovul Ciocini |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur League 7 Prahova Voinţa Vadu Parului |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur League 7 Prahova AS Unirea Lacul Turcului |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 4 Bacau CS Faraoani |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Ligi ya Amateur 4 Braila ACS Jumuiya ya Cazasu |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Ligi ya Amateur 4 Braila AS Tricolorul Lanurile |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur League 4 Hunedoara ACS Șoimul Băița |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 4 Valcea ACS Viitorul Budești |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 4 Valcea ACS Oltul Ionești |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 4 Bacau AS Viitorul Damienești |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Ligi ya Amateur 4 Braila Bima ya ACS Viitorul |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj CS Sopot |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 5 Dambovita FC Lungulețu |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 5 Dambovita ACS Unirea Ungureni |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj Chuo cha AFC Milan |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj ACS Viitorul Seaca de Câmp |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj CS Sporting Leu |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj CS Fulgerul Mârșani |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj AFC Coșoveni |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj ACS Nishati Radomir |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj AS Viitorul Țuglui |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj AS Viitorul Terpezita |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj ACS Știința Cerat II |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj AS Viitorul Lăcrița |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj ACS Unirea Vela |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj ACS Viitorul Predești |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj ACS Voința Rasnic |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Poland Amateur Liga Okręgowa - Warszawa I Znicz II Pruszkow |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur League 6 Teleorman ACS Oltul Plopii Slavitesti |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj ACS Vulturul Cernătești |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Ligi ya Amateur ya Romania 4 Gorj AS Petrolul Stoina |
Timu zote mbili za kufunga |
05/04 |
Romania Amateur Liga 5 Dambovita AFC Viitorul Dobra |
Timu zote mbili za kufunga |
05/04 |
Romania Amateur Liga 4 Alba ACS Energia Săsciori |
Timu zote mbili za kufunga |
05/04 |
Romania Amateur League 7 Prahova Cricovul Ciocini |
Timu zote mbili za kufunga |
05/04 |
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj AFC Coșoveni |
Timu zote mbili za kufunga |
05/04 |
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj ACS Nishati Radomir |
Timu zote mbili za kufunga |
05/04 |
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj ACS Voința Rasnic |
Timu zote mbili za kufunga |
05/04 |
Romania Amateur League 7 Prahova CS Șirna Habud |
Timu zote mbili za kufunga |
05/04 |
Romania Amateur League 5 Calarasi AFC Voința Chiselet |
Timu zote mbili za kufunga |
05/04 |
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj ACS Vulturul Cernătești |
Timu zote mbili za kufunga |
05/04 |
Romania Amateur League 7 Prahova Unirea Brateşti |
Timu zote mbili za kufunga |
05/04 |
Romania Amateur League 6 Teleorman AS Viitorul Talpa |
Timu zote mbili za kufunga |
05/04 |
Jamhuri ya Czech Idara ya 19 ya U1 Slovan Liberec U19 |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Jamhuri ya Czech Idara ya 19 ya U1 SK Dynamo České Budějovice U19 |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Romania Amateur Liga 4 Elite Mures ACS A&A Grup Târnăveni |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 4 Elite Mures AS Câmpia Râciu |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Eneo la Kintampo la Ghana Kimtampo Diamond FC |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Romania Amateur Liga 4 Elite Mures ACS Înfrățirea Valea Izvoarelor |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 4 Elite Mures ACS Înfrățirea Valea Izvoarelor |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 5 Salaj Gloria Ban |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 5 Salaj Gloria Ban |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur League 7 Prahova AS Avântul Cerașu |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Romania Amateur League 7 Prahova Viitorul Iordăcheanu |
Timu zote mbili za kufunga |
05/04 |
Romania Amateur League 5 Prahova Carpaţi MEFIN Sinaia |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 4 Elite Mures CS Iernut |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 4 Elite Mures CS Iernut |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Poland Amateur Liga Okręgowa - Warszawa I Świt II Nowy Dwór Mazowiecki |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Poland Amateur Liga Okręgowa - Warszawa I Świt II Nowy Dwór Mazowiecki |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur League 6 Prahova Flacăra Filipeşti kutoka Târg |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Romania Amateur League 6 Prahova CS Avântul Măgureni |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Romania Amateur League 6 Prahova Flacăra Filipeşti kutoka Târg |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur League 6 Prahova CS Avântul Măgureni |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 4 Elite Mures ACS Academica Transilvania Târgu Mureș |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 5 Salaj Unirea Hereclean |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 5 Salaj Unirea Hereclean |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur League 6 Prahova Tirana Homorâciu |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Romania Amateur League 6 Prahova Wavulana Halisi Valenii de Munte |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Romania Amateur League 6 Prahova CS Bucov Pleasa |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Romania Amateur League 6 Prahova Voinţa 2009 Gornet |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Romania Amateur League 6 Prahova Progresul Coslegi |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Romania Amateur League 6 Prahova FC Steaua Sângeru |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Romania Amateur League 6 Prahova Avantul Tomşani |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Romania Amateur League 6 Prahova Progresul Coslegi |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur League 6 Prahova Tirana Homorâciu |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur League 6 Prahova Wavulana Halisi Valenii de Munte |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur League 6 Prahova CS Bucov Pleasa |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur League 6 Prahova Voinţa 2009 Gornet |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur League 6 Prahova FC Steaua Sângeru |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur League 6 Prahova FC Steaua Sângeru |
Timu zote mbili za kufunga |
05/04 |
Romania Amateur League 6 Prahova Progresul Coslegi |
Timu zote mbili za kufunga |
05/04 |
Romania Amateur League 6 Prahova Tirana Homorâciu |
Timu zote mbili za kufunga |
05/04 |
Romania Amateur League 6 Prahova Wavulana Halisi Valenii de Munte |
Timu zote mbili za kufunga |
05/04 |
Romania Amateur League 6 Prahova Voinţa 2009 Gornet |
Timu zote mbili za kufunga |
05/04 |
Romania Amateur League 6 Prahova Avantul Tomşani |
Timu zote mbili za kufunga |
05/04 |
Romania Amateur League 6 Prahova ACS Progresul Aluniş |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Romania Amateur League 6 Prahova FC Muscelul Câmpina |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Romania Amateur League 6 Prahova Flacăra Mălăieşti |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Romania Amateur League 6 Prahova Viitorul Proviţa de Sus |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 4 Elite Mures CSM Sighișoara |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Romania Amateur League 6 Prahova Progresul Mkoa wa Jos |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Romania Amateur League 6 Prahova FC Muscelul Câmpina |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur League 6 Prahova Flacăra Mălăieşti |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur League 6 Prahova AS Sportul Câmpina |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur League 6 Prahova Viitorul Proviţa de Sus |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur League 6 Prahova Progresul Mkoa wa Jos |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 4 Elite Mures CSM Sighișoara |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 4 Elite Mures ACS Sâncrai Nazna |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 4 Elite Mures ACS Miercurea Nirajului |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Jamhuri ya Czech Idara ya 19 ya U1 Dukla Praha U19 |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Romania Amateur League 5 Buzau AS Voința Căldărăști |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Romania Amateur League 5 Buzau AS Avântul Zărnești |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Romania Amateur League 5 Buzau AS Unirea Largu |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Mwana Amateur wa Ujerumani A-Jun-BL N/NE SV Werder Bremen U19 |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Mwana Amateur wa Ujerumani A-Jun-BL N/NE FC Hansa Rostock U19 |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Slovakia U19 MFK Dukla Banská Bystrica U19 |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Slovakia U19 FK Pohrnie U19 |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Slovakia U19 1. FC Tatran Prešov U19 |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Slovakia U19 ŠK Slovan Bratislava U19 |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Slovakia 1. Liga, Wanawake ŠK Slovan Bratislava |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
NPL ya Australia, New South Wales Marconi Stallions |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Uturuki U19 Lig, Elit B Bayrampasa Spor AS U19 |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Romania Amateur League 5 Buzau AS Sahateni Vintileanca |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur League 5 Buzau AS Unirea Mărăcineni |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Amateur wa Ujerumani A-Jun-BL West FC Viktoria Köln U19 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Mwana Amateur wa Ujerumani A-Jun-BL N/NE SV Werder Bremen U19 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Uturuki U19 Lig, Elit B Altay SK U19 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur League 5 Buzau AS Recolta Blajani |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur League 5 Buzau AS Unirea Largu |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur League 5 Buzau AS Voința Căldărăști |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur League 5 Buzau AS Olimpia Pogoanele |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur League 5 Buzau AS Avântul Zărnești |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Slovakia U19 1. FC Tatran Prešov U19 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Mwana Amateur wa Ujerumani A-Jun-BL N/NE FC Hansa Rostock U19 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Slovakia U19 FK Pohrnie U19 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Jamhuri ya Czech Idara ya 19 ya U1 Mladá Boleslav U19 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Slovakia 1. Liga, Wanawake ŠK Slovan Bratislava |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 4 Galati CSC Progresul Munteni |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 4 Galati AS Victoria Uhuru |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Uturuki U19 Lig, Elit B Bayrampasa Spor AS U19 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Uturuki U19 Lig, Elit B Goztepe U19 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
NPL ya Australia, New South Wales Marconi Stallions |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur League 5 Buzau AS Olimpia Pogoanele |
Timu zote mbili za kufunga |
05/04 |
Mwana Amateur wa Ujerumani A-Jun-BL N/NE SV Werder Bremen U19 |
Timu zote mbili za kufunga |
05/04 |
Mwana Amateur wa Ujerumani A-Jun-BL N/NE FC Hansa Rostock U19 |
Timu zote mbili za kufunga |
05/04 |
Slovakia U19 MFK Dukla Banská Bystrica U19 |
Timu zote mbili za kufunga |
05/04 |
Slovakia U19 ŠK Slovan Bratislava U19 |
Timu zote mbili za kufunga |
05/04 |
Jamhuri ya Czech Idara ya 19 ya U1 FK Pardubice U19 |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Jamhuri ya Czech Idara ya 19 ya U1 Mladá Boleslav U19 |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Jamhuri ya Czech Idara ya 19 ya U1 FC Trinity Zlin U19 |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Slovakia 1. Liga, Wanawake ŠK Slovan Bratislava |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Slovakia U19 1. FC Tatran Prešov U19 |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Slovakia U19 MFK Dukla Banská Bystrica U19 |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Slovakia U19 FK Pohrnie U19 |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Slovakia U19 MŠK Žilina U19 |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Mwana Amateur wa Ujerumani A-Jun-BL N/NE FC Hansa Rostock U19 |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Lithuania Pirma Lyga Ekranas Panevezys |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Romania Amateur League 4 Satu Mare AS Platanul Marna |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Romania Amateur League 4 Satu Mare AS Platanul Marna |
Timu zote mbili za kufunga |
05/04 |
Romania Amateur Liga 4 Elite Satu Mare AS Fortuna Căpleni |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 4 Elite Satu Mare AS Fortuna Căpleni |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur League 4 Satu Mare ACS Crasna Moftinu Mic |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Romania Amateur League 4 Satu Mare ACS Crasna Moftinu Mic |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur League 4 Satu Mare ACS Crasna Moftinu Mic |
Timu zote mbili za kufunga |
05/04 |
Ghana GAED Division 3 – Zone 1 FC Mkuu Farcos |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Poland Amateur V. Liga – Małopolska, Wschód Spójnia Osiek Zimnodół-Zawada |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Poland Amateur V. Liga – Małopolska, Wschód KS Olkusz |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Poland Amateur V. Liga – Małopolska, Wschód Spójnia Osiek Zimnodół-Zawada |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 4 Elite Satu Mare FC Unirea Tășnad |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 4 Elite Satu Mare FC Unirea Tășnad |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Serbia Amateur Borska Okružna Liga FK Mala Vrbica |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Serbia Amateur Borska Okružna Liga FK Mala Vrbica |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Serbia Amateur Borska Okružna Liga FK Miloševo |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur League 4 Satu Mare Jukwaa la Michezo |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Romania Amateur League 4 Satu Mare Jukwaa la Michezo |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
NPL ya Australia, New South Wales St George City FA |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Estonia Esiliiga B Jõhvi FC Phoenix |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur League 5 Teleorman AS Tineretul Silistea |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur League 5 Teleorman CS Flacara Calinesti |
Timu zote mbili za kufunga |
05/04 |
Estonia Esiliiga B Jõhvi FC Phoenix |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Estonia na Siliiga FC Elva |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Estonia na Siliiga Viimsi JK |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Estonia Esiliiga B Läänemaa JK Haapsalu |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Poland III Liga, Kundi la 4 Wieczysta Kraków |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Ligi ya Wafalme wa Amerika ya Dunia Galactics ya Caribbean |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Kroatia 1. HNLŽ ŽNK Dinamo Zagreb |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Ligi ya Wafalme wa Amerika ya Dunia Waajemi FC |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Ligi ya Wafalme wa Amerika ya Dunia Galactics ya Caribbean |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Ligi ya Wafalme wa Amerika ya Dunia Waajemi FC |
Timu zote mbili za kufunga |
05/04 |
Ligi ya Wafalme wa Amerika ya Dunia Galactics ya Caribbean |
Timu zote mbili za kufunga |
05/04 |
Mashindano ya Kitaifa ya Wanawake ya Ureno Racing Power Football Club |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Liga ya Ureno Ureno 2 Feirense |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Ligi ya Wafalme wa Amerika ya Dunia Waajemi FC |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Ligi ya Wafalme wa Amerika ya Dunia Galactics ya Caribbean |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Eneo la Kintampo la Ghana Jema Marvellous FC |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Uswidi Division 2, Norra Svealand FC Gute |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Mchezaji mahiri wa Uholanzi 6e Klasse Zaterdag - 15 ACV Assen 10 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Poland CLJ Widzew Łódź U19 |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 5 Ialomita Spicul Vladeni |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 5 Ialomita Recolta Saveni |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Romania Amateur League 5 Guys Severin AS Viitorul Carbunari |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Ligi kuu ya Moldova FC Petrocub Hîncesti |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Ujerumani Amateur Oberliga NOSV Nord Anker Wismar |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Mwana Amateur wa Ujerumani A-Jun-BL N/NE Eintracht Braunschweig U19 |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Romania Amateur League 5 Guys Severin AS Viitorul Carbunari |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Croatia Prva NL Junior NK Slaven Belupo U19 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Hungary NB I Mezőkövesd Zsóry |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Ligi Kuu ya England Amateur 2, Division 1 Kusoma U21 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Mwana Amateur wa Ujerumani A-Jun-BL N/NE Eintracht Braunschweig U19 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Poland CLJ Legia Warszawa U19 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 5 Ialomita Spicul Vladeni |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 5 Ialomita Recolta Saveni |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Poland CLJ Widzew Łódź U19 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur League 5 Harghita AS Dk. Lukacs Mihaly Plăiesii de Jos |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur League 5 Harghita CS Bastya Lazarea |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 5 Ialomita FC Movila |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 5 Ialomita FC Movila |
Timu zote mbili za kufunga |
05/04 |
Romania Amateur Liga 5 Ialomita AS Ialomita Sudiți |
Timu zote mbili za kufunga |
05/04 |
Romania Amateur Liga 5 Ialomita Spicul Vladeni |
Timu zote mbili za kufunga |
05/04 |
Romania Amateur Liga 5 Ialomita ACS Unirea Mihail Kogalniceanu |
Timu zote mbili za kufunga |
05/04 |
Poland CLJ Widzew Łódź U19 |
Timu zote mbili za kufunga |
05/04 |
Poland CLJ Legia Warszawa U19 |
Timu zote mbili za kufunga |
05/04 |
Ligi Daraja la Kwanza ya NLO ya Nigeria - Kituo cha Akure Ibom Youth FC |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Uswidi Ettan, Norra Umeå |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Mwanadada Amateur Danmarksserien Sawa |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Mwana Amateur wa Ujerumani A-Jun-BL N/NE Mtakatifu Pauli U19 |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Ujerumani Amateur Regionalliga Nordost FC Carl Zeiss Jena |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Ujerumani Amateur Oberliga NOSV Nord Anker Wismar |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Uswidi Division 2, Norrland Kiruna FF |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Uswidi Division 2, Västra Götaland IK Tord |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Croatia Prva NL Junior NK Slaven Belupo U19 |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Ujerumani Amateur Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar SV Gonsenheim |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Uswidi Division 2, Norrland Frosö IF |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Poland Amateur Liga Okręgowa - Warszawa I Wilga II Garwolin |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 5 Salaj Mesesul Treznea |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Ligi ya Wasomi ya Macao Chuo Kikuu cha Macau |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 5 Salaj Mesesul Treznea |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 5 Salaj Voința Derșida |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 5 Salaj Voința Derșida |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Amateur IV wa Poland. Ligi - Kujawsko-pomorska Łokietek Brześć Kujawski |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Mashindano ya England Leeds United |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Estonia Premium Liiga FC Nomme United |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Poland Amateur Liga Okręgowa - Warszawa I KS Halinów |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 6 Dambovita ACS Miulesti |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 6 Dambovita ACS Gloria Manești |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 6 Dambovita AS Olimpicii Ulmi |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 6 Dambovita AS Voința Bezdead |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 6 Dambovita AS Viitorul Gorgota 2019 |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 6 Dambovita AS Mătăsaru |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Ujerumani Amateur Oberliga NOSV Nord SG Dynamo Schwerin |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Ujerumani Amateur Oberliga NOSV Nord FSV Optik Rathenow |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Amateur wa Ujerumani Bremen-Liga Tura Bremen |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Amateur wa Ujerumani Bremen-Liga TS Woltmershausen |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Ujerumani Bundesliga, Wanawake Hoffenheim |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 6 Dambovita AS Viitorul Străoști |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 6 Dambovita AS Mătăsaru |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 6 Dambovita AS Luceafărul Darmănești II |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 6 Dambovita AS Viitorul Gorgota 2019 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 6 Dambovita ACS Miulesti |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Ligi ya Kwanza ya Armenia Ararati-Armenia II |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 6 Dambovita ACS Gloria Manești |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Amateur wa Ujerumani Bremen-Liga TS Woltmershausen |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Amateur wa Ujerumani Bremen-Liga Tura Bremen |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Daraja la 3 la Norway, Kundi la 1 Sandviken |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Uswidi Amateur U19 Allsvenskan Hammarby IF U19 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 6 Dambovita AS Unirea Cobia |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 4 Ialomita CF Abatorul Slobozia |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur League 5 Vaslui FC Ghergheleu |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Ujerumani Amateur Verbandsliga Hessen Nord SV Buchonia Flieden |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Amateur wa Ujerumani Schleswig-Holstein-Liga PSV Neumünster |
Timu zote mbili za kufunga |
05/04 |
Uswidi Amateur U19 Allsvenskan Hammarby IF U19 |
Timu zote mbili za kufunga |
05/04 |
Daraja la 3 la Norway, Kundi la 1 Sandviken |
Timu zote mbili za kufunga |
05/04 |
Romania Amateur Liga 6 Dambovita AS Unirea Cobia |
Timu zote mbili za kufunga |
05/04 |
Romania Amateur Liga 4 Ialomita CF Abatorul Slobozia |
Timu zote mbili za kufunga |
05/04 |
Romania Amateur Liga 6 Dambovita ACS Gloria Manești |
Timu zote mbili za kufunga |
05/04 |
Ujerumani Amateur Regionalliga Magharibi Schalke 04 II |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Jamhuri ya Czech Gawanya E FC Vsetin |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Ujerumani Amateur Bayernliga Süd SV Heimstetten |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Ujerumani Amateur Hessenliga VfB Marburg |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Ujerumani Amateur Regionalliga Bayern SpVgg Greuther Furth II |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Uswidi Division 2, Norrland IF Älgarna |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Ujerumani Amateur Oberliga NOSV Nord SG Dynamo Schwerin |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Ujerumani Amateur Oberliga NOFV Süd VfB 1921 Krieschow |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Daraja la 3 la Norway, Kundi la 1 OS IL |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Uswidi Division 2, Norra Götaland IFK Kumla FK |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Denmark Gjensidige Kvindeliga HB Koge |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Ujerumani Amateur Oberliga NOSV Nord FSV Optik Rathenow |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Ujerumani Amateur Regionalliga Nord Eimsbütteler TV |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Ujerumani Amateur Oberliga Niedersachsen FSV Schningen 2011 |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Amateur wa Ujerumani Schleswig-Holstein-Liga PSV Neumünster |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Amateur wa Ujerumani Bremen-Liga TS Woltmershausen |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Uturuki TFF 2. Lig Bursaspor |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Uturuki TFF 2. Lig Bucaspor 1928 |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Ligi ya Kwanza ya Armenia Ararati-Armenia II |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Uswidi Division 2, Norrland Ytterhogdals IK |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Romania Amateur Liga 5 Timis AS Voința Iosifalău |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 5 Timis AS Voința Iosifalău |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 5 Timis AS Voința Iosifalău |
Timu zote mbili za kufunga |
05/04 |
Uholanzi Amateur Derde Division FC Rijnvogels |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Brazil Amateur U20 Copa Pará, Mkoa wa Metropolitan - Kundi A AEB Estrela U20 |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Italia Campionato Spring 2 Spezia U19 |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Mchezaji mahiri wa Uholanzi 6e Klasse Zaterdag - 15 CVV Fit Boys Beilen 5 |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Italia Campionato Spring 2 Spezia U19 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Mchezaji mahiri wa Uholanzi 6e Klasse Zaterdag - 15 CVV Fit Boys Beilen 5 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Italia Campionato Spring 2 Kama U19 |
Timu zote mbili za kufunga |
05/04 |
Italia Campionato Spring 2 Spezia U19 |
Timu zote mbili za kufunga |
05/04 |
Italia Campionato Spring 2 SPAL U19 |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Italia Campionato Spring 2 Perugia U19 |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Italia Campionato Spring 2 Spezia U19 |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Austria Amateur Regionalliga Magharibi SVG Reichenau |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Uholanzi Tweede Division ACV Assen |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Uholanzi Tweede Division HHC Hardenberg |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Uholanzi Tweede Division SV Spakenburg |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Daraja la 3 la Norway, Kundi la 3 Mchezaji |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Mchezaji mahiri wa Uholanzi 6e Klasse Zaterdag - 15 VEV'67 Kitabu cha 6 |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Mchezaji mahiri wa Uholanzi 6e Klasse Zaterdag - 15 Achilles 1894 Assen 7 |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Amateur wa Poland Klasa Okręgowa – Wielkopolska, Kundi la 1 Lechita Kłecko |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 4 Ialomita AS Albesti 08 |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 4 Ialomita Adâncata ya Pili |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Ubelgiji Amateur KVDV Zaterdag FC 't Hert |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Ligi Kuu ya Misri Pharco FC |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Mchezaji mahiri wa Ujerumani Bayernliga Nord FC Coburg |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Jamhuri ya Czech 1. Liga, Wanawake 1. FC Slovako |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 4 Ialomita Victoria Rossiori |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Amateur wa Poland Klasa Okręgowa – Wielkopolska, Kundi la 1 TPS Winogrady |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 4 Ialomita AFC Iazu |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Italia Amateur Promozione Molise ASD Baranello |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Amateur wa Poland Klasa Okręgowa – Wielkopolska, Kundi la 1 Lechita Kłecko |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Amateur wa Poland Klasa Okręgowa – Wielkopolska, Kundi la 1 Tarnovia Tarnówka |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Amateur wa Poland Klasa Okręgowa – Wielkopolska, Kundi la 1 Klos Galowo |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Amateur wa Poland Klasa Okręgowa – Wielkopolska, Kundi la 1 Wieleń thamani ya jumla |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Daraja la 3 la Norway, Kundi la 4 Mchawi |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Brazil Amateur U17 Paranaense - Awamu ya 2, Kundi F Cascavel U17 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 4 Ialomita Adâncata ya Pili |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 4 Ialomita AS Albesti 08 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Albania Kategoria na Pare AF Elbasani |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Ubelgiji Amateur KVDV Zaterdag FC 't Hert |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 4 Ialomita Staruita Brosteni |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 4 Ialomita AFC Iazu |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 4 Ialomita ACS Unirea Scânteia |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur League 4 Guys Severin AS Voința Șoșdea |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Ufaransa Coupe de France, Wanawake FC Fleury 91 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Amateur IV wa Poland. Ligi - Śląska MKS Myszkow |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Amateur wa Poland Klasa Okręgowa – Wielkopolska, Kundi la 1 TPS Winogrady |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 4 Ialomita Victoria Rossiori |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Ubelgiji Amateur KVDV Zaterdag FC 't Hert |
Timu zote mbili za kufunga |
05/04 |
Romania Amateur Liga 4 Ialomita Staruita Brosteni |
Timu zote mbili za kufunga |
05/04 |
Romania Amateur Liga 4 Ialomita AFC Iazu |
Timu zote mbili za kufunga |
05/04 |
Ligi Kuu ya Misri Pharco FC |
Timu zote mbili za kufunga |
05/04 |
Romania Amateur Liga 4 Ialomita Victoria Rossiori |
Timu zote mbili za kufunga |
05/04 |
Ligi Daraja la Kwanza ya NLO ya Nigeria - Kituo cha Akure Klabu ya Soka ya Iganmu |
Timu zote mbili za kufunga |
05/04 |
Amateur wa Poland Klasa Okręgowa – Wielkopolska, Kundi la 1 Wieleń thamani ya jumla |
Timu zote mbili za kufunga |
05/04 |
Amateur wa Poland Klasa Okręgowa – Wielkopolska, Kundi la 1 Lechita Kłecko |
Timu zote mbili za kufunga |
05/04 |
Italia Amateur Promozione Molise ASD Baranello |
Timu zote mbili za kufunga |
05/04 |
Idara ya 1 ya Norway, Wanawake Hønefoss BK |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Kundi la 2 la Daraja la Pili la Norway Skeid |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Daraja la 3 la Norway, Kundi la 2 FK Mandalskameratene |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Ufaransa Coupe de France, Wanawake FC Fleury 91 |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Uswidi Superettan Degerfors IF |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Ligi Kuu ya Bosnia na Herzegovina FK Velež Mostar |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Ujerumani Amateur Regionalliga Nord FC Kilia Kiel |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Ujerumani Amateur Hessenliga Hünfelder SV |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Daraja la 3 la Norway, Kundi la 3 Bærum SK |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Ufini Ykkönen FF Jaro |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Jamhuri ya Czech 1. Liga, Wanawake 1. FC Slovako |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Ligi ya Thailand Thailand 1 Muang Thong United |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Kombe la FA la Afrika Kusini ChippaUnited |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Daraja la 3 la Norway, Kundi la 3 Mchezaji |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Ligi Daraja la Kwanza ya NLO ya Nigeria - Kituo cha Akure Klabu ya Soka ya Iganmu |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Romania Amateur Liga 5 Mures ACS Pescarii Sântioana ya Mures |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 5 Mures AS Farel Roteni |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 5 Mures AS Farel Roteni |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 5 Mures AS Bekecs Măgherani |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 5 Mures ACS Locomotiv Agristeu |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 5 Mures ACS Locomotiv Agristeu |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Promozione ya Amateur ya Italia Alto Adige - Landesliga ASV Riffian Kuens |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Ujerumani Amateur Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar FV Diefflen |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Poland III Liga, Kundi la 4 LKS Wiślanie Jaśkowice |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Ujerumani Amateur Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar FV Diefflen |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Uholanzi Tweede Division Mji wa Jong Almere |
Timu zote mbili za kufunga |
05/04 |
Poland III Liga, Kundi la 4 LKS Wiślanie Jaśkowice |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Ujerumani Bundesliga Wolfsburg |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Austria Amateur Regionalliga Magharibi Austria Salzburg |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Idara ya 1 ya Norway IK Anza |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Uswidi Division 2, Norra Svealand FC Arlanda |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Uswizi Amateur Erste Liga Classic FC Balzers |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Amateur wa Poland Klasa Okręgowa - Stalowa Wola KS Jarocin |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Bulgaria Amateur Treta Liga - SI FK Kubrat 2016 |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Amateur IV wa Poland. Ligi - Podkarpacka Wisłok Wiśniowa |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Croatia Prva NL Junior NK Varaždin U19 |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Hungary NB I, Wanawake Szekszardi UFC |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Finland Veikkausliiga HJK |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Amateur wa Poland Klasa A - Stalowa Wola I Kolejarz Knapy |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Romania Amateur League 5 Iasi AS Pascani Locomotive |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Amateur wa Poland Klasa Okręgowa – Wielkopolska, Kundi la 1 KS Opatówek |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Amateur IV wa Poland. Ligi ya Warmińsko-Mazurska Stomil II Olsztyn SA |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Romania Amateur League 5 Vaslui Victor Zorleni |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Ligue 2 ya Algeria ES Mostaganem |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Italia Amateur Promozione Campania - Girone A Cimitile |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Bulgaria Amateur Treta Liga - SI FC Ustrem Donchevo |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur League 5 Iasi AS Pascani Locomotive |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur League 5 Vaslui Vulturul Bălteni |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur League 5 Vaslui Victor Zorleni |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Switzerland Amateur 2. Liga FVRZ FC Blue Stars ZH |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Uswizi Amateur Erste Liga Classic FC Solothurn |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Amateur wa Poland Klasa Okręgowa - Stalowa Wola Stal II Stalowa Wola |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Amateur IV wa Poland. Ligi - Podkarpacka Wisłok Wiśniowa |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Uswidi Ettan, Norra Karlbergs BK |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Amateur wa Poland Klasa Okręgowa – Wielkopolska, Kundi la 1 Rydzyniak Rydzyna |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Amateur wa Poland Klasa Okręgowa – Wielkopolska, Kundi la 1 Sarnowianka Sarnowa |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Italia Amateur Promozione Campania - Girone A Virtus Stabia |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Amateur IV wa Poland. Ligi - Podkarpacka Wisłok Wiśniowa |
Timu zote mbili za kufunga |
05/04 |
Ligue 2 ya Algeria SKAF Khemis Miliana |
Timu zote mbili za kufunga |
05/04 |
Finland Veikkausliiga HJK |
Timu zote mbili za kufunga |
05/04 |
Italia Amateur Promozione Campania - Girone A Cimitile |
Timu zote mbili za kufunga |
05/04 |
Croatia Prva NL Junior NK Varaždin U19 |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Croatia Prva NL Junior NK Sesvete U19 |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Ligi ya Kukuza Uswizi FC Zürich II |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Ligi ya Kukuza Uswizi FC Rapperswil-Jona |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Uswidi Ettan, Norra Karlbergs BK |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Idara ya 1 ya Norway Levanger |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Idara ya 1 ya Norway Raufoss |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Idara ya 1 ya Norway IK Anza |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Uswidi Division 2, Norra Svealand FC Arlanda |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Uswidi Division 2, Norrland IFK Ostersund |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Scotland League One Stirling Albion |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Ligi Kuu England Sheffield United |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Ujerumani Amateur Regionalliga Nordost Berliner FC Dynamo |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Uswidi Division 2, Sodra Götaland IFK Karlshamn |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Idara ya 1 ya Norway Sandnes Ulf |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Finland Veikkausliiga HJK |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Idara ya 1 ya Norway Egerund |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Estonia Premium Liiga Narva Trans |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Slovakia 1. Liga, Wanawake SKF Zilina |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Ligi Kuu ya India ya India ATK Mohun Bagan FC |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Romania Amateur Liga 4 Salaj ACS Ardealul Crișeni |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 4 Salaj ACS Ardealul Crișeni |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 4 Salaj ACS Ardealul Crișeni |
Timu zote mbili za kufunga |
05/04 |
Romania Amateur Liga 5 Timis CS Utvin |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 5 Timis AS Olimpia Darova |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Poland Amateur V. Liga - Mazowiecka Watra Mrozy |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 5 Timis CS Sanandrei Timis |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 5 Timis AS Margina |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 5 Timis AS Margina |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 5 Timis AS Margina |
Timu zote mbili za kufunga |
05/04 |
Amateur IV wa Poland. Ligi - Zachodniopomorska Ina Goleniów |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Amateur IV wa Poland. Ligi - Zachodniopomorska Mechanik Bobolice |
Timu zote mbili za kufunga |
05/04 |
Poland Amateur V. Liga - Mazowiecka MKS Narew 1962 Ostrołęka |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Poland Amateur V. Liga - Wielkopolska Sparta Szamotuły |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Hungary Amateur BLSZ I. osztály 1908 SZAC Budapest |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Hungary Amateur BLSZ I. osztály 1908 SZAC Budapest |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Romania Amateur Liga 5 Timis Alama za CSO |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 5 Timis Alama za CSO |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Kombe la Ireland Kaskazini Linfield FC |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Jamhuri ya Czech Gawanya E TJ Slovan Bzenec |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Jamhuri ya Cheki yagawanya F TJ Valašské Meziříčí |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Uswidi Amateur U19 Allsvenskan IFK Goteborg U19 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Hungary NB I, Wanawake Diósgyőri VTK |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Jamhuri ya Czech Gawanya E SFK Elko Holesov |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Jamhuri ya Cheki yagawanya F TJ Valašské Meziříčí |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Uhispania Amateur Tercera Federación, Kundi la 11 CE Mercadal |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Uswidi Amateur U19 Allsvenskan IFK Goteborg U19 |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Serbia Amateur Prva Liga Kragujevca FK Hajduk Jovanovac |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Serbia Amateur Prva Liga Kragujevca FK Hajduk Jovanovac |
Timu zote mbili za kufunga |
05/04 |
Ubingwa wa Amateur Santo Tirso wa Ureno CPRJ Água Longa |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Bosnia & Herzegovina Amateur Regionalna liga RS – Zapad OFK Lauš Banja Luka |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Serbia Amateur Međuopštinska Liga Aranđelovac-Topola FK Šamot Aranđelovac |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Bosnia & Herzegovina Amateur 2. Liga RS – Istok FK Rudar 1925 Ugljevik |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Serbia Amateur Zaječarska Okružna Liga FK Radnički 1946 Lubnica |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Serbia Amateur Zaječarska Okružna Liga FK BSK Bogovina |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Serbia Amateur Zaječarska Okružna Liga FK BSK Bogovina |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Serbia Amateur Borska Okružna Liga FK Poreč Donji Milannovac |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Slovenia Amateur Gorenjska nogometna ligi NK Naklo |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Slovenia Amateur Gorenjska nogometna ligi NK Niko Železniki |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Slovenia Amateur Gorenjska nogometna ligi NK Sava Kranj |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Slovenia Amateur Gorenjska nogometna ligi NK Kranj |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Slovenia Amateur Gorenjska nogometna ligi NK Kranj |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Slovenia Amateur Gorenjska nogometna ligi NK Kranj |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Slovenia Amateur Gorenjska nogometna ligi Pole ya SD |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Slovenia Amateur Gorenjska nogometna ligi NK Naklo |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Slovenia Amateur Gorenjska nogometna ligi NK Niko Železniki |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Slovenia Amateur Gorenjska nogometna ligi ŠD Preddvor |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Romania Amateur Liga 5 Vâlcea AS Stejarul Vlădești 2009 |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 4 Bacau CS Siretu Săucești |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Amateur wa Poland Klasa A - Stalowa Wola I Junior Zakrzów |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Uhispania Kitengo cha Kwanza cha Mkoa cha Aficionados, Primera - Zamora CD Villalpando |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 5 Vâlcea AS Viitorul P. Măglași |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Ureno Amateur AF Porto I Division - Series 2 ADC Várzea do Douro |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Croatia Amateur 1. ŽNL Zagrebačka – Zapad NK Kroatia Pojatno |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Amateur IV wa Poland. Ligi - Pomorska Gryf Wejherowo |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Slovenia Amateur 1. MNL Murska Sobota NK Kema Puconci |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Croatia Amateur 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska HNK Daruvar |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Croatia Amateur 2. Zagrebačka NL NK Čulinec |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Serbia Amateur PFL Pančevo FK Sloga Plandište |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Slovenia Amateur 1. MNL Murska Sobota NK Cankova |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Serbia Amateur Medjuopštinska liga Sever FK Osaonica Bagrdan |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Slovenia Amateur 1. MNL Murska Sobota NK Kema Puconci |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Croatia Amateur 1. ŽNL Zagrebačka – Zapad NK Kroatia Pojatno |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur League 4 Guys Severin CS Moldova Noua |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Croatia Amateur 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska NK Brestovac Garešnički Brestovac |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Croatia Amateur 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska HNK Daruvar |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Croatia Amateur 3. ŽNL Varaždinska – Ludbreg ŠNK Lunjkovec |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Croatia Amateur 2. Zagrebačka NL NK Čulinec |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Croatia Amateur 1. Zagrebačka NL Sehemu ya NK |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Kutina NK Moslavina Donja Gračenica |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Serbia Amateur PFL Pančevo FK Sloga Plandište |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 5 Vâlcea AS Creseni |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 5 Vâlcea AS Viitorul P. Măglași |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 4 Bacau AFC Bubu |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 4 Bacau ACS Gauss Bacau |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Brodsko-posavska Suti ya Uchawi ya NK Graničar |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Ureno Amateur AF Porto I Division - Series 2 ADC Várzea do Douro |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 4 Bacau ACS Bamirom Dumbrăveni |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Amateur wa Poland Klasa A - Stalowa Wola I Junior Zakrzów |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Serbia Amateur 2. Južnobanatska ligi “Istok” FK Sloga Margita |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 4 Bacau CS Siretu Săucești |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Amateur IV wa Poland. Ligi - Pomorska Gryf Wejherowo |
Timu zote mbili za kufunga |
05/04 |
Croatia Amateur 1. Zagrebačka NL Sehemu ya NK |
Timu zote mbili za kufunga |
05/04 |
Croatia Amateur 3. ŽNL Varaždinska – Ludbreg ŠNK Lunjkovec |
Timu zote mbili za kufunga |
05/04 |
Croatia Amateur 2. Zagrebačka NL NK Čulinec |
Timu zote mbili za kufunga |
05/04 |
Romania Amateur Liga 5 Vâlcea AS Stejarul Vlădești 2009 |
Timu zote mbili za kufunga |
05/04 |
Romania Amateur Liga 4 Bacau CS Siretu Săucești |
Timu zote mbili za kufunga |
05/04 |
Slovakia 2. Ligi FC Petrzalka 1898 |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Bosnia & Herzegovina Amateur 2. Liga FBiH – Zapad NK Vitez |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Bosnia & Herzegovina Amateur 2. Liga FBiH – Zapad NK Romari Vitez |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Austria Amateur Regionalliga Magharibi SC Imst 1933 |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Austria Amateur Regionalliga Magharibi TSV Mtakatifu Johann |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Jamhuri ya Cheki Gawio la B FK Ostrov |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Austria Amateur Regionalliga Magharibi Dornbirner SV |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Ligi Kuu ya Wanawake ya Uswizi FC Rapperswil-Jona |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Slovakia 2. Ligi MŠK Považská Bystrica |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Slovakia 3. Liga, Magharibi MŠK Fomat Martin |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Bosnia & Herzegovina Amateur 2. Liga FBIH – Centar FK Mošćanica Sarajevo |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Croatia Amateur 1. ŽNL Koprivničko-križevačka NK Starigrad |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Ufaransa Ligue 1 AS Monaco |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Slovakia 2. Ligi Slavoj Trebišov |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Slovenia 2. SNL NK Tabor Sežana |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Uhispania Amateur Tercera Federación, Kundi la 15 CD Alesves |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Hungary NB I, Wanawake MTK Hungaria |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Croatia Amateur 3. ŽNL Valpovo NK Zrinski Vinogradci |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Croatia Amateur 3. ŽNL Valpovo NK Bistrinci |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Croatia Amateur 3. ŽNL Valpovo NK Zrinski Vinogradci |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Croatia Amateur 3. ŽNL Valpovo NK Bistrinci |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 5 Aad ACS Crișul Alb Buteni |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 5 Aad CS Recolta Apateu |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 5 Aad ACS Crișul Alb Buteni |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 5 Aad ACS Crișul Alb Buteni |
Timu zote mbili za kufunga |
05/04 |
Eneo la Kintampo la Ghana Kintampo Fighters FC |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Ubingwa wa Amateur Santo Tirso wa Ureno FC Burgaes |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Ubingwa wa Amateur Santo Tirso wa Ureno FC Caldas |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Ubingwa wa Amateur Santo Tirso wa Ureno FC Burgaes |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Hungary Amateur BLSZ I. osztály 43. sz. Építők SK |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Romania Amateur Liga 4 Aad CS Voința Macea |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 4 Aad CS Voința Macea |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Osijek NK Elektra Osijek |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Osijek NK Elektra Osijek |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Amateur IV wa Poland. Ligi - Wielkopolska Kituo cha Ostrów Wielkopolski |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 4 Aad CS Victoria Nadlac |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Bosnia & Herzegovina Amateur Područna ligi - Banja Luka FK Borac Drvar |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Bosnia & Herzegovina Amateur Područna ligi - Banja Luka FK Gomionica Bronzani Majdan |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Bosnia & Herzegovina Amateur Područna ligi - Banja Luka Omladiac Banja Luka |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Bosnia & Herzegovina Amateur Područna ligi - Banja Luka Rekreativo Banja Luka |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Bosnia & Herzegovina Amateur Područna ligi - Banja Luka FK Gomionica Bronzani Majdan |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Bosnia & Herzegovina Amateur Područna ligi - Banja Luka Omladiac Banja Luka |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Bosnia & Herzegovina Amateur Područna ligi - Banja Luka FK Borac Drvar |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 4 Aad CS Victoria Nadlac |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Bosnia & Herzegovina Amateur Područna ligi - Banja Luka Rekreativo Banja Luka |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 5 Aad CS Unirea Gurahont |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 5 Aad CS Unirea Gurahont |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 5 Aad CS Unirea Gurahont |
Timu zote mbili za kufunga |
05/04 |
Romania Amateur Liga 5 Aad AS Flacăra Țipar |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 5 Aad AS Flacăra Țipar |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Amateur wa Poland Klasa Okręgowa – Krosno JKS Czarni 1910 Jasło |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Croatia Amateur 1. ŽNL Zagrebačka - Jug NK Samoborski Otok |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Zadarska NSK Podgradin |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Croatia Amateur 3. ŽNL Našice NK Šipovac |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Croatia Amateur 3. ŽNL Našice NK Šipovac |
Timu zote mbili za kufunga |
05/04 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Zadarska NSK Podgradin |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Croatia Amateur 1. ŽNL Osječko-baranjska NK Mladost Draž |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Slovenia Amateur 3. SNL vzhod NK Sampion Celje |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Slovenia Amateur 3. SNL vzhod NK Sampion Celje |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Slovenia Amateur 3. SNL vzhod NK Sampion Celje |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Croatia Amateur 3. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska - Jug NK Dinamo Dežanovac |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Croatia Amateur 3. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska - Jug NK Tomislav Đulovac |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Croatia Amateur 3. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska - Jug NK Tomislav Đulovac |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Croatia Amateur 3. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska - Jug NK Tomislav Đulovac |
Timu zote mbili za kufunga |
05/04 |
Romania Amateur Liga 4 Aad CS Podgoria Pancota |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Mchezaji mahiri wa Serbia Vojvođanska Liga “Istok” FK Jedinstvo Vlajkovac |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 5 Aad AS Varfulle |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 5 Aad AS Varfulle |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Croatia Amateur 3. ŽNL Istarska – Sjever NK Livade |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Serbia Amateur MFL Sombor - 2. razred FK Pik 2023 Sombor |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Serbia Amateur MFL Sombor - 2. razred FK Pik 2023 Sombor |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Romania Amateur Liga 4 Aad CS Nacional Sebiș |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Croatia Amateur 1. ŽNL Zagrebačka - Jug NK Bora |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Croatia Amateur 1. ŽNL Zagrebačka - Jug NK Bora |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Kroatia 3. NL - Centar NK Ponikve |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Kroatia 3. NL - Centar NK Kurilovec |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Switzerland Amateur 2. Liga FVRZ FC Regensdorf |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Ligi Kuu ya Azerbaijan Misli Qarabağ |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Croatia Amateur 1. ŽNL Sisačko-moslavačka NK Radnik Majur |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Kroatia 3. NL - Centar NK Kurilovec |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Switzerland Amateur 2. Liga FVRZ FC Regensdorf |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Croatia Amateur 1. ŽNL Sisačko-moslavačka NŠK Sokol Velika Ludina |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Poland mimi Liga KS Lechia Gdańsk |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Croatia Amateur 1. ŽNL Vukovarsko-srijemska NK Lovor Nijemci |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Croatia Amateur 1. ŽNL Vukovarsko-srijemska NK Lovor Nijemci |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Serbia Amateur Druga Novosadska Liga FK Stražilovo Sremski Karlovci |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Serbia Amateur Druga Novosadska Liga FK Titel |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Serbia Amateur Druga Novosadska Liga FK Miletic Mošorin |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Serbia Amateur Druga Novosadska Liga FK Železničar Novi Sad |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Serbia Amateur Druga Novosadska Liga FK Titel |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Serbia Amateur Druga Novosadska Liga FK Obilić Vilovo |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Serbia Amateur Druga Novosadska Liga FK Miletic Mošorin |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Serbia Amateur Druga Novosadska Liga FK Stražilovo Sremski Karlovci |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Slovenia Amateur 3. SNL vzhod NK Vrhnika |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Poland Amateur Liga Okręgowa - Warszawa I Mdudu Wyszków |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Slovenia Amateur 3. SNL vzhod NK Izola |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Slovenia Amateur 3. SNL vzhod NK Vrhnika |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Slovenia Amateur 3. SNL vzhod NK Vrhnika |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Hungary Amateur BLSZ I. osztály Testvériség SE |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Croatia Amateur 1. ŽNL Vukovarsko-srijemska NK Borac Drenovci |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Uholanzi Amateur Derde Division HV & CV Haraka |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
El Salvador Division ya Pili CD San Pablo Manispaa |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Uholanzi Amateur Derde Division VV UNA |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Michuano ya Ureno U19 Paços de Ferreira U19 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Ujerumani Amateur Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar FC Bitburg 1919 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Uswizi Amateur Erste Liga Classic FC Thun Berner Oberland II |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Uholanzi Amateur Derde Division HV & CV Haraka |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
El Salvador Division ya Pili CD Inka |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Ureno Amateur AF Algarve I Division FC Carvoeiro United |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Estonia na Siliiga Flora Tallinn U21 |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Ujerumani Amateur Oberliga Niederrhein KFC Uerdingen 05 |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Michuano ya Ureno U19 Paços de Ferreira U19 |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Ligi Kuu ya Wanawake ya Uswizi Basel |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Michuano ya Ureno U19 SC Farense U19 |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Ujerumani Amateur Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar FC Bitburg 1919 |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Mchezaji mahiri wa Ureno AF Beja II Division - Awamu ya 2 Barrancos FC |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Uhispania LaLiga Girona |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Ligi Kuu ya Wanawake ya Uswizi Servette FC Chênois Féminin |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Switzerland Amateur 2. FTC League AC Ravecchia |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Ujerumani Amateur Oberliga Westfalen Turkspor Dortmund 2000 |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Amateur Mkuu wa Argentina Roca - Idara ya Kwanza Nelson T. Ukurasa - SUB 12 |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Ligi Kuu ya Wanawake ya Uswizi Servette FC Chênois Féminin |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Switzerland Amateur 2. FTC League AC Ravecchia |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Amateur Mkuu wa Argentina Roca - Idara ya Kwanza Ind'te de Ranqueles - SUB 12 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Kituo cha Amateur Regionalliga cha Austria USV Weindorf St. Anna ni Aigen |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
USA MLS Next Pro New England Mapinduzi II |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Ligi Kuu ya Mexico Serie A, Kundi la 1 Chuo Kikuu cha Autonomous cha Tamaulipas |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Ligi Kuu ya Wanawake ya Uswizi Servette FC Chênois Féminin |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Brazil Amateur U17 Gaúcho - Kundi A SER Panambi U17 |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Brazil Amateur U17 Gaúcho - Kundi A São Luiz U17 |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Brazil U20 Capixaba - Kundi C Rio Branco-ES U20 |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Mexico Liga MX, Wanawake, Clausura Chuma za UNAM |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Brazil U20 Capixaba - Kundi C Rio Branco-ES U20 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Brazil Amateur U17 Gaúcho - Kundi A SER Panambi U17 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Brazil Amateur U17 Gaúcho - Kundi A São Luiz U17 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Mexico Liga MX, Wanawake, Clausura Chuma za UNAM |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Ligi ya Peru 1 Los Chankas CYC |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Brazil U20 Catarinense Marcilio Dias U20 |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Brazil U20 Catarinense Internacional de Lages U20 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Brazil U20 Paranaense - Awamu ya 1, Kundi A Athletico U20 |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Brazil U20 Paranaense - Awamu ya 1, Kundi A Rolandia EC U20 |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Amateur Mkuu wa Argentina Roca - Idara ya Kwanza CA Nicolás Bruzone - SUB 14 |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Amateur Mkuu wa Argentina Roca - Idara ya Kwanza Utamaduni Del Campillo - SUB 14 |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Amateur Mkuu wa Argentina Roca - Idara ya Kwanza Deportivo Moto Kart - SUB 14 |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Ureno Amateur AF Algarve I Division Portimonense SC B |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Kundi la 2 la Daraja la Pili la Norway Stjørdals/Blink |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Ligi ya Uhispania F Granada |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Amateur Mkuu wa Argentina Roca - Idara ya Kwanza Ind'te de Ranqueles - SUB 14 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Amateur Mkuu wa Argentina Roca - Idara ya Kwanza Deportivo Moto Kart - SUB 14 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Ligi ya Uhispania F Granada |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Brazil Amateur U17 Cearense Tirol/CEFAT U17 |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Brazil Amateur U17 Cearense Ceara U17 |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Brazil Amateur U17 Cearense Ceara U17 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Brazil Amateur U17 Cearense São Gerardo EC U17 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Brazil Amateur U17 Cearense Tirol/CEFAT U17 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Guadeloupe Guadeloupe Régionale 2 – Dimbwi A Marekani Ansoise |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Guadeloupe Guadeloupe Régionale 2 – Dimbwi A Nyota Nyekundu Pointe-à-Pitre |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Guadeloupe Guadeloupe Régionale 2 – Dimbwi A AS Dragon |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Guadeloupe Guadeloupe Régionale 2 – Dimbwi A AC Saint-Robert |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Guadeloupe Guadeloupe Régionale 2 – Dimbwi A Wakazi wa J.S. Vieux |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Ufaransa Amateur Guadeloupe Régionale 1 Baie-Mahault ya Marekani |
Timu zote mbili za kufunga |
05/04 |
Ligi ya Wanawake ya Colombia Independiente Medellin |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Guadeloupe Mkoa wa 3 - Dimbwi A Utunzaji wa ASC |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/04 |
Guadeloupe Mkoa wa 3 - Dimbwi A Utunzaji wa ASC |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/04 |
Ecuador LigaPro Serie A Mushuc Rune |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
USA MLS Next Pro Chattanooga FC |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Argentina Primera C Metropolitana Deportivo Muñiz |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
Mexico Liga MX, Wanawake, Clausura Pachuca |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
MLS ya Marekani Matetemeko ya San Jose |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/04 |
MLS ya Marekani Int Miami CF |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Mexico Liga MX, Wanawake, Clausura Santos Laguna |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Mexico Liga MX, Wanawake, Clausura Santos Laguna |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Ligi ya Taifa ya Soka ya Wanawake ya Marekani Portland Thorns FC |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Mashindano ya USL ya USA Monterey Bay FC |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Ligi ya Taifa ya New Zealand Viunga vya Magharibi FC |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Ligi Kuu ya Fiji Digicel Nadi FC |
Timu zote mbili za kufunga |
05/05 |
Mexico Liga MX, Wanawake, Clausura FC Juarez |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Mexico Liga MX, Wanawake, Clausura FC Juarez |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Tahiti Ligue 1 Vini AS Michezo ya Kati |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Ligi ya Japan Nadeshiko, Div. 1, wanawake Orca Kamogawa FC |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
NPL ya Australia, New South Wales Mbwa Mwitu wa Wollongong |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Australia Victoria Premier LeagueWanawake Calder United SC |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
NPL ya Australia, New South Wales Sydney United |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Ligi Daraja la Kwanza ya NLO ya Nigeria - Kituo cha Akure Mrembo Tour FC |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Australia NPL Queensland, Wanawake Mitchelton |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Ligi Daraja la Pili la China CFA Langfang Glory City FC |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Ligi ya Uhispania Amateur Veterans Madrid Kaskazini AD Colmenar Viejo (V) |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Ligi ya Uhispania Amateur Veterans Madrid Kaskazini AD Colmenar Viejo (V) |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Ligi ya Uhispania Amateur Veterans Madrid Kaskazini Baa La Herradura Torrejón (V) |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Ligi ya Uhispania Amateur Veterans Madrid Kaskazini CD Algete (V) |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Ligi ya Uhispania Amateur Veterans Madrid Kaskazini Baa La Herradura Torrejón (V) |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Ligi ya Uhispania Amateur Veterans Madrid Kaskazini CD Algete (V) |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Ligi Daraja la Pili la China CFA Xi An Ronghai |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Romania Amateur Liga 4 Bacau AS Viitorul Berești-Tazlau |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Romania Amateur League 5 Calarasi ACS Viitorul Ileana II |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Romania Amateur Liga 4 Bacau CS Sportul Onești |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Romania Amateur League 5 Iasi Voința Moțca |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Romania Amateur League 5 Iasi ASA Avântul Tătăruși |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Romania Amateur League 5 Calarasi ACS Înainte Modelu II |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Romania Amateur League 5 Calarasi ACS Tricolorul Jegalia |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Romania Amateur Liga 4 Bacau AS Bârsănești |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Romania Amateur Liga 4 Bacau AS Viitorul Berești-Tazlau |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Romania Amateur League 5 Calarasi ACS Viitorul Ileana II |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Croatia Amateur 1. ŽNL Koprivničko-križevačka NK Osvit Đelekovec |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Eneo la Kintampo la Ghana Kintampo New Vision FC |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Romania Amateur League 5 Iasi Voința Moțca |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Romania Amateur League 5 Iasi AS Progresul Deleni |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Romania Amateur League 5 Iasi AS Viitorul Braesti |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Romania Amateur League 5 Iasi AS Viitorul Braesti |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Romania Amateur League 5 Iasi Voința Moțca |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Romania Amateur League 5 Iasi Spicul Heleșteni |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Romania Amateur League 5 Iasi CS Unirea Mircesti |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Romania Amateur League 4 Iasi Stejarul Sinești |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Romania Amateur League 4 Iasi AS USV Iasi |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Romania Amateur League 4 Iasi AS USV Iasi |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Romania Amateur League 4 Iasi Unirea Alexandru Ioan Cuza |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Romania Amateur League 4 Iasi Stejarul Sinești |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Ligi ya Uhispania Amateur Veterans Madrid Kaskazini Cosmos FC (V) |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Ligi ya Uhispania Amateur Veterans Madrid Kaskazini Cosmos FC (V) |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Romania Amateur League 5 Iasi Voința Bosia |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Romania Amateur League 5 Iasi CS Gloria Românești |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Romania Amateur League 5 Iasi FC Viitorul Plugari |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Romania Amateur League 5 Iasi CS Dumești |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Romania Amateur League 5 Iasi Voința Bosia |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Romania Amateur League 5 Iasi CS Dumești |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Romania Amateur League 5 Iasi FC Viitorul Plugari |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Romania Amateur League 5 Iasi CS Gloria Românești |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Jamhuri ya Czech CFL Slovan Liberec U21 |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Switzerland Amateur 2. Liga FVRZ FC Wettswil-Bonstetten 2 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Ligi Kuu ya Mongolia FC Bavarians |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Ligi Kuu ya Mongolia FC Bavarians |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Ligi Kuu ya Mongolia FC Bavarians |
Timu zote mbili za kufunga |
05/05 |
Kituo cha Amateur Regionalliga cha Austria ULIZA Klagenfurt |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Kituo cha Amateur Regionalliga cha Austria ULIZA Klagenfurt |
Timu zote mbili za kufunga |
05/05 |
Kituo cha Amateur Regionalliga cha Austria ULIZA Klagenfurt |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Mwana Amateur wa Ujerumani A-Jun-BL S/SW TSV 1860 München U19 |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Romania Amateur League 5 Iasi FC Recolta Conști |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Mwana Amateur wa Ujerumani A-Jun-BL N/NE Hertha Berlin U19 |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Mwanariadha mahiri wa Italia Eccellenza Lazio Girone A ASD Aurelia Antica Aurelio |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Mchezaji mahiri wa Italia Eccellenza Lazio Girone B ASD Vicovaro |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Ligi Daraja la Kwanza ya NLO ya Nigeria - Kituo cha Akure Buruj Fc |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Mwana Amateur wa Ujerumani A-Jun-BL S/SW TSV 1860 München U19 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Amateur wa Ujerumani A-Jun-BL West Bochum U19 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Romania Amateur Liga 4 Bacau AS Viitorul Damienești |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Mwana Amateur wa Ujerumani A-Jun-BL N/NE Hertha Berlin U19 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Romania Amateur League 5 Iasi FC Recolta Conști |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Ligi Daraja la Kwanza ya NLO ya Nigeria - Kituo cha Akure Buruj Fc |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Jamhuri ya Czech CFL FK Teplice B |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Slovakia 3. Liga, Mashariki Slavia TU Košice |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Ligi Daraja la Kwanza ya NLO ya Nigeria - Kituo cha Akure Ingas Fc |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Idara ya Andorra Primera FC Ordino |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Ujerumani 2. Bundesliga, Wanawake Hamburger SV |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Austria Amateur Bundesliga, Wanawake USV Neulengbach |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Uhispania Amateur Tercera Federación, Kundi la 7 RSD Alcala |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Mwana Amateur wa Ujerumani A-Jun-BL S/SW TSV 1860 München U19 |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Slovakia U19 AS Trencin U19 |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Estonia III Liiga – Lõuna piirkond Rummu Dünamo |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Poland Amateur V. Liga - Wielkopolska Piast Czekanow |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Poland Amateur V. Liga - Wielkopolska Piast Czekanow |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Mwanariadha mahiri wa Italia Eccellenza Lazio Girone A ASD Manispaa ya Nne |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Estonia Esiliiga B Narva Trans U21 |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Switzerland Amateur 2. Liga FVRZ FC Kloten |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Switzerland Amateur 2. OFV League FC Vaduz 2 |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Poland Ekstraliga, Wanawake Śląsk Wroclaw |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Switzerland Amateur 2. OFV League FC Vaduz 2 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Hungary NB III Kelet Ceglédi VSE |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Poland Ekstraliga, Wanawake Śląsk Wroclaw |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Mashindano ya Kitaifa ya Wanawake ya Ureno Viunga Gaia |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
ligi kuu ya hong kong Mgambo wa Hong Kong |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Mashindano ya Kitaifa ya Wanawake ya Ureno Vilaverdense FC |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Uhispania Amateur Tercera Federación, Kundi la 12 CD Union Sur Yaiza |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Uhispania Amateur Tercera Federación, Kundi la 2 Luarca CF |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Eneo la Kintampo la Ghana Kintampo Great United FC |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Ligi Daraja la Kwanza ya NLO ya Nigeria - Kituo cha Akure Emmydinho Fc |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Mwana Amateur wa Ujerumani A-Jun-BL S/SW Hoffenheim U19 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Uswidi Division 2, Västra Götaland GIF nzuri |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Estonia II Liiga – Lõuna/Lääne piirkond Tallinna JK Puuma |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Ujerumani Amateur Regionalliga Nordost FSV Luckenwalde |
Timu zote mbili za kufunga |
05/05 |
Estonia II Liiga – Lõuna/Lääne piirkond Tallinna JK Puuma |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Mwana Amateur wa Ujerumani A-Jun-BL S/SW Hoffenheim U19 |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Mwanadada Amateur Danmarksserien Piga FB |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Uswidi Amateur Elitettan, Wanawake IK Uppsala |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Ujerumani Amateur Regionalliga Nordost FSV Luckenwalde |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Ujerumani Amateur Regionalliga Nordost Victoria Berlin |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Virsliga ya Latvia Valmiera FC |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Mwanadada Amateur Danmarksserien Horsens FS |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Estonia II Liiga – Lõuna/Lääne piirkond Tabasalu Ulasabat CF |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Uhispania Amateur Lliga Elit Catalana Ruby ya EU |
Timu zote mbili za kufunga |
05/05 |
Ligi Kuu ya Mongolia Deren |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Estonia Premium Liiga Flora Tallinn |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Ujerumani 2. Bundesliga SV 07 Elversberg |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Estonia III Liiga – Lõuna piirkond Tallinna JK Piraaja |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Estonia III Liiga – Lõuna piirkond Tallinna JK Piraaja |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Estonia III Liiga – Lõuna piirkond Tallinna JK Piraaja |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Uswidi Division 2, Norra Götaland Lidköpings FK |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Mwana Amateur wa Ujerumani A-Jun-BL S/SW Kaiserslautern U19 |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Switzerland Amateur 2. OFV League FC Montlingen |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Jamhuri ya Czech 1. Liga, Wanawake 1. FC Slovako |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Uholanzi Amateur Derde Division VV Gemert |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Ujerumani Amateur Oberliga NOSV Nord RSV Eintracht 1949 eV |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Amateur wa Ujerumani Schleswig-Holstein-Liga SV Eichede |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Ujerumani Amateur Oberliga NOSV Nord FSV Union Fürstenwalde |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Uswidi Division 2, Norra Götaland IK Gauthiod |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Ujerumani Amateur Oberliga NOSV Nord RSV Eintracht 1949 eV |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Ligi Kuu ya Scotland Wanawake Wasparta WFC |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Ujerumani Amateur Oberliga NOSV Nord FSV Union Fürstenwalde |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Switzerland Amateur 2. OFV League FC Montlingen |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Uswidi Division 2, Norra Götaland Lidköpings FK |
Timu zote mbili za kufunga |
05/05 |
Switzerland Amateur 2. OFV League FC Montlingen |
Timu zote mbili za kufunga |
05/05 |
Poland III Liga, Kundi la 3 Rekord Bielsko-Biała |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Ligi ya Kukuza Uswizi FC St Gallen II |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Ujerumani Amateur Oberliga NOSV Nord RSV Eintracht 1949 eV |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Ujerumani Amateur Oberliga NOSV Nord Hertha Zehlendorf |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Jamhuri ya Czech 1. Liga, Wanawake 1. FC Slovako |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Uhispania LaLiga Osasuna |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Ujerumani Amateur Oberliga NOFV Süd Einheit Rudolstadt |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Daraja la 3 la Norway, Kundi la 6 Sprint/Jeløy |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Kundi la 2 la Daraja la Pili la Norway FI ya juu |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Ujerumani Amateur Oberliga NOSV Nord FSV Union Fürstenwalde |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Amateur IV wa Poland. Liga - Swiętokrzyska Wierna Małogoszcz |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Ligi Kuu ya Uswizi Basel |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Switzerland Amateur 2. OFV League Altstetten |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Uholanzi Amateur Derde Division SV Meerssen |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Switzerland Amateur 2. OFV League Altstetten |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Switzerland Amateur 2. OFV League Altstetten |
Timu zote mbili za kufunga |
05/05 |
Bundesliga ya Austria SK Sturm Graz |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Amateur wa Ujerumani Bremen-Liga TUS Komet Arsten |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Kosovo Superliga na Kosovës Malisheva |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Romania Amateur League 5 Calarasi AS Phoenix Ulmu 2024 |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Amateur wa Italia Eccellenza Molise ASD Termoli 2016 |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Romania Amateur League 5 Calarasi AS Atletico Nicolae Bălcescu |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Switzerland Amateur 2. OFV League FC Ems |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Mwanahabari wa Ubelgiji Tweede Afdeling VV B Koninklijke Sporting Hasselt |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Romania Amateur League 5 Calarasi AS Unirea Frasinet 2024 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Mchezaji mahiri wa Italia Eccellenza Piemonte Girone A Stresa Vergante |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Romania Amateur League 5 Calarasi AS Atletico Nicolae Bălcescu |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Amateur wa Italia Eccellenza Molise ASD Termoli 2016 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Amateur wa Italia Eccellenza Molise ASD Ripalimosani |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Amateur wa Italia Eccellenza Molise ACD Castel di Sangro Cep 1953 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Italia Amateur Promozione Molise ASD Spinete |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Italia Amateur Promozione Molise Morcone Calcio |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Ujerumani Amateur Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar SV Morlautern |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Ligi Kuu ya Urusi Wanawake WFC Rubin Kazan |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Romania Amateur League 5 Calarasi AS Phoenix Ulmu 2024 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Italia Amateur Promozione Molise Altilia Samnium |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Ligi Kuu ya Scotland Wanawake Montrose FC |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Amateur wa Ujerumani Bremen-Liga TUS Komet Arsten |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Amateur wa Ujerumani Bremen-Liga FC Union 60 Bremen |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Poland Amateur Liga Okręgowa – Siedlce SKS Jabłonianka Jabłonna Lacka |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Ligi Daraja la Kwanza ya NLO ya Nigeria - Kituo cha Akure Ooim Fc |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Switzerland Amateur 3. FTC League AC Lema |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Switzerland Amateur 3. FTC League FC Ligornetto |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Romania Amateur League 5 Calarasi AS Unirea Frasinet 2024 |
Timu zote mbili za kufunga |
05/05 |
Amateur wa Italia Eccellenza Molise ACD Castel di Sangro Cep 1953 |
Timu zote mbili za kufunga |
05/05 |
Mwanariadha mahiri wa Italia Eccellenza Toscana Girone A Mto Pieve |
Timu zote mbili za kufunga |
05/05 |
Mwanariadha mahiri wa Italia Eccellenza Toscana Girone A AC Sporting Cecina 1929 |
Timu zote mbili za kufunga |
05/05 |
Uswizi Amateur Erste Liga Classic FC Langenthal |
Timu zote mbili za kufunga |
05/05 |
Poland mimi Liga Wisła Plock |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Poland Ekstraklasa MKS Korona Kielce |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Ligi Kuu England Chelsea |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Finland Veikkausliiga Gnistan |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Italia Serie D, Girone D Sammaurese |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Austria Amateur Regionalliga Magharibi FC Wolfurt |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Italia Serie D, Girone H Fidelis Andria |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Ujerumani Amateur Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar SV Morlautern |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Ujerumani Amateur Oberliga Niederrhein Sportfreunde Baumberg |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Uswidi Damallsvenskan Pite IF |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
England Ligi Kuu ya Wanawake ya FA Liverpool FC Wanawake |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Italia Serie D, Girone A Derthona |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Italia Serie D, Girone B Castellanzese |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Italia Serie D, Girone F Alma Juventus Fano |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Italia Serie B Venezia |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Amateur wa Poland Klasa Okręgowa – Krosno LKS Czeluśnica |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Estonia II Liiga – Lõuna/Lääne piirkond Ajax Lasnamäe |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Estonia II Liiga – Lõuna/Lääne piirkond Saku Sporting |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Amateur wa Ujerumani Oberliga Mittelrhein FC Union Schafhausen |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Amateur wa Ujerumani Oberliga Mittelrhein FC Union Schafhausen |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Italia Amateur Prima Jamii Calabria Girone C ASD Pianopoli |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Italia Amateur Prima Jamii Calabria Girone C ASD Città di Aprigliano |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Italia Amateur Jumanne Jamii Calabria - Girone A Tavern ya ASD |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Italia Amateur Jumanne Jamii Calabria - Girone A ASD San Leonardo |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Italia Amateur Jumanne Jamii Calabria - Girone A Tavern ya ASD |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Italia Amateur Jumanne Jamii Calabria - Girone A A.S.D. Kasino ya kifalme |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Italia Amateur Jumanne Jamii Calabria - Girone A ASD Grifone Catanzaro |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Italia Amateur Prima Jamii Calabria Girone C ASD Real Cittanova |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Italia Amateur Prima Jamii Calabria Girone C ASD Città di Aprigliano |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Promozione ya Amateur ya Italia Calabria Girone A ASD Mtakatifu Michel |
Timu zote mbili za kufunga |
05/05 |
Ujerumani Amateur Oberliga Westfalen TuS Ennepetal |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Promozione ya Amateur ya Italia Alto Adige - Landesliga SV Latsch |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Promozione ya Amateur ya Italia Alto Adige - Landesliga ASV Riffian Kuens |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Italia Amateur Prima Jamii Sardegna – Girone A ASD Vecchio Borgo S. Elia |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Italia Amateur Prima Jamii Sardegna – Girone A GSD Freccia Parte Montis |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Romania Amateur League 5 Harghita AS Farkaslaka Lupeni |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Amateur wa Poland Klasa A - Stalowa Wola I San Wrzawy |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Romania Amateur League 5 Harghita AS mtihani veriseg Atid |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Romania Amateur League 5 Harghita AS Homorod Petreni |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Romania Amateur League 5 Harghita ACS Sandominic |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Romania Amateur League 5 Harghita AS Komisz Cozmeni |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Romania Amateur League 5 Harghita AS Gagyvize Goagiu |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Romania Amateur League 5 Harghita AS Radicza Sanpaul |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Romania Amateur League 5 Harghita AS Unirea Lueta |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Romania Amateur League 5 Harghita CS Corundi Ifjusag |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Romania Amateur League 5 Harghita AS Gordon Bulgareni |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Uswidi Ettan, Norra Ashuru FF |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Hungary NB I, Wanawake Puskas FC |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Kitengo cha Kitaifa cha Luxemburg Jeunesse Esch |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Luxembourg Promotion d'Honneur FC Rodange 91 |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Mashindano ya Kitaifa ya Wanawake ya Ureno Atletico Ouriense |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Mashindano ya Kitaifa ya Wanawake ya Ureno Atletico Ouriense |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Romania Amateur League 5 Harghita AS Dk. Lukacs Mihaly Plăiesii de Jos |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Romania Amateur League 5 Harghita AS Piliske Tuşnad Sat |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Romania Amateur League 5 Harghita AS Homorod Petreni |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Romania Amateur League 5 Harghita AS Ghimeș Făget Lunca de Jos |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Romania Amateur League 5 Harghita CS Corundi Ifjusag |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Romania Amateur League 5 Harghita AS Gordon Bulgareni |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Romania Amateur League 5 Harghita CS Bastya Lazarea |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Hungary NB I, Wanawake Puskas FC |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Uswidi Amateur U19 Allsvenskan GIF Sundsvall U19 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Italia Amateur Prima Jamii Sardegna – Girone A ASD Ussana Calcio |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Italia Amateur Prima Jamii Sardegna – Girone A Berchidda SSD |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Italia Amateur Prima Jamii Sardegna – Girone A ASD Vecchio Borgo S. Elia |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Italia Amateur Prima Jamii Sardegna – Girone A GSD Freccia Parte Montis |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Italia Amateur Prima Jamii Sardegna – Girone A Pol. Libertas Barumini |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Italia Amateur Prima Jamii Sardegna – Girone A ASD Frassinetti Elmas Villasor |
Timu zote mbili za kufunga |
05/05 |
Italia Amateur Prima Jamii Sardegna – Girone A GSD Freccia Parte Montis |
Timu zote mbili za kufunga |
05/05 |
Italia Amateur Prima Jamii Sardegna – Girone A Pol. Libertas Barumini |
Timu zote mbili za kufunga |
05/05 |
Uswidi Amateur U19 Allsvenskan AIK U19 |
Timu zote mbili za kufunga |
05/05 |
Italia Amateur Prima Jamii Sardegna – Girone A ASD San Marco Cabras |
Timu zote mbili za kufunga |
05/05 |
Ligi ya Uhispania F Huelva wa michezo |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Mashindano ya Kitaifa ya Wanawake ya Ureno Atletico Ouriense |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Kitengo cha Kitaifa cha Luxemburg F91 Dudelange |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Uswidi Ettan, Norra Ashuru FF |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Hungary NB I, Wanawake Puskas FC |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Estonia Esiliiga B FC Kuressaare U21 |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Bulgaria Amateur Chetvarta Liga – AOG Shumen, Kaskazini FC Veliki Preslav |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Estonia II Liiga – Lõuna/Lääne piirkond Raplamaa JK |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Estonia II Liiga – Lõuna/Lääne piirkond Raplamaa JK |
Timu zote mbili za kufunga |
05/05 |
Poland Amateur V. Liga - Wielkopolska ZEFKA Kobyla Gora |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Bosnia na Herzegovina Amateur 1. ŽNL Hercegovačko-neretvanska NK Cim Mostar |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Estonia II Liiga – Lõuna/Lääne piirkond FC Ararati TTU |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Estonia II Liiga – Lõuna/Lääne piirkond FC Ararati TTU |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Bosnia na Herzegovina Amateur 1. ŽNL Hercegovačko-neretvanska FK Lokomotiva Mostar |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Bosnia na Herzegovina Amateur 1. ŽNL Hercegovačko-neretvanska FK Lokomotiva Mostar |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Umoja wa Falme za Kiarabu UAE Pro League Hatta |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Umoja wa Falme za Kiarabu UAE Pro League Hatta |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Serbia Amateur Braničevska Okružna Liga FK Batovac |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Serbia Amateur Braničevska Okružna Liga FK Batovac |
Timu zote mbili za kufunga |
05/05 |
Uswidi Allsvenskan Hammarby IF |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Ligi Kuu ya Uswizi Yverdon-Sport FC |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Jamhuri ya Czech Gawanya D Slavoj Polna |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Dubrovačko-neretvanska NK Panya Kuna Pelješka |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Dubrovačko-neretvanska NK Panya Kuna Pelješka |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Bosnia & Herzegovina Amateur Područna liga RS – Doboj OFK Zborište |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Bosnia & Herzegovina Amateur Područna liga RS – Doboj FK Polet Podnovlje |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Bosnia & Herzegovina Amateur Područna liga RS – Doboj OFK Zborište |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Bosnia & Herzegovina Amateur Područna liga RS – Doboj FK Sloboda GS Grabovica |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Bosnia & Herzegovina Amateur Područna liga RS – Doboj FK Polet Podnovlje |
Timu zote mbili za kufunga |
05/05 |
Serbia Amateur Prva Liga Kragujevca FK Kolonija 1929 |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Serbia Amateur Prva Liga Kragujevca FK Budućnost Resnik |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Serbia Amateur Prva Liga Kragujevca FK Kolonija 1929 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Serbia Amateur Prva Liga Kragujevca FK Budućnost Resnik |
Timu zote mbili za kufunga |
05/05 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Dubrovačko-neretvanska NK Enkel Popovici |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Serbia Amateur Međuopštinska liga Dunav FK Kumane |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Serbia Amateur Međuopštinska liga Dunav FK Kumane |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Dubrovačko-neretvanska NK Omladinac Lastovo |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Dubrovačko-neretvanska NK Putniković |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Dubrovačko-neretvanska NK Putniković |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Eneo la Wapenzi wa Serbia "Katikati" FK Mladost Batušinac |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Serbia Amateur Međuopštinska liga Dunav FK Zemljoradnik Trnjane |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Brodsko-posavska NK Graničar Klakar |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Brodsko-posavska NK Soko 1970 Orubica |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Karlovac NK Mrežnica Zvečaj |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Karlovac NK Frankopan Brežani |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Krapinsko-zagorska NK Vatrogasac Brezova |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Krapinsko-zagorska Kauli mbiu ya NK Konjščina |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Brodsko-posavska NK Željezničar 1946 |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Karlovac NK Josipdol |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Serbia Amateur Opštinska Liga Pančevo-Kovin-Kovačica-Opovo FK Omladiac 1927 Opovo |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Serbia Amateur Opštinska Liga Pančevo-Kovin-Kovačica-Opovo FK Vojvodina Crepaja |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Karlovac NK Cetingrad |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Serbia Amateur Medjuopštinska liga Sever FK Jedinstvo Duboka |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Croatia Amateur 1. ŽNL Zagrebačka – Istok NK Lonja Lonjica |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Sisak NK Gvozd |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Sisak HNK Petrovec |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Croatia Amateur 3. ŽNL Varaždinska – Ludbreg NK Gora |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Croatia Amateur 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska NK Bilogora Kapela |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Croatia Amateur 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska NK Bilo Velika Pisanica |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Krapinsko-zagorska NK Omladinac Dubrovcan |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Krapinsko-zagorska NK Desinić |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Krapinsko-zagorska NK Lobor |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Croatia Amateur 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska NK BŠK Brezovac |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Koprivničko-križevačka NK Viktorija Vojakovac |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Croatia Amateur 1. ŽNL Zagrebačka – Istok NK Kroatia Nova Kapela |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Croatia Amateur 1. ŽNL Zagrebačka – Zapad NK Pribic |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Croatia Amateur 1. ŽNL Zagrebačka – Zapad NK Mladost Kraj Donji |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Amateur IV wa Poland. Ligi ya Warmińsko-Mazurska GKS Poland Ilowo |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Slovakia 3. Liga, Mashariki 1. FK Svidník |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Bosnia & Herzegovina Amateur 2. Liga FBiH – Zapad FK Rudar Han Bila |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Slovenia Amateur Pomurska nogometna ligi NK Polana |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Slovenia Amateur 1. MNL Murska Sobota NK Dokležovje |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Serbia Amateur 2. Južnobanatska ligi “Zapad” FK Proleter Mramorak |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Serbia Amateur PFL Pančevo FK Poranj |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Serbia Amateur 2. Južnobanatska ligi “Istok” FK Omladiac Zagajica |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Serbia Amateur Opštinska Liga Pančevo-Kovin-Kovačica-Opovo FK Jedinstvo Dubovac |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Sisak ŠNK Češko Selo Petrinja |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Ligi Kuu ya Scotland Wanawake Hamilton Academic WFC |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Ligi Daraja la Kwanza ya NLO ya Nigeria - Kituo cha Akure Okaka Fc |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Serbia Amateur PFL Pančevo FK Dolina Padina |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Croatia Amateur 2. Zagrebačka NL NK Gavran 2003 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Slovenia Amateur 1. MNL Murska Sobota NK Dokležovje |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Serbia Amateur 2. Južnobanatska ligi “Zapad” FK Proleter Mramorak |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Serbia Amateur PFL Pančevo FK Poranj |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Serbia Amateur PFL Pančevo FK Budućnost Alibunar |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Serbia Amateur 2. Južnobanatska ligi “Istok” FK Karaš Kuštilj |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Serbia Amateur 2. Južnobanatska ligi “Istok” FK Banat Dupljaja |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Serbia Amateur PFL Pančevo FK Unirea Uzdin |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Serbia Amateur 2. Južnobanatska ligi “Zapad” FK BSK Bavanishte |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Serbia Amateur Opštinska Liga Pančevo-Kovin-Kovačica-Opovo FK Jedinstvo Dubovac |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Ligi Kuu ya Scotland Wanawake Hamilton Academic WFC |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Sisak ŠNK Češko Selo Petrinja |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Amateur wa Ureno AF Braga Pro-National Santa Maria FC |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Croatia Amateur 2. Zagrebačka NL NK Sloga-Gredelj |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Croatia Amateur 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska NK Bilo Velika Pisanica |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Croatia Amateur 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska NK Bilogora Kapela |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Sisak NK Una-Mladost Hrvatska Dubica |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Sisak NK Gvozd |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Sisak HNK Petrovec |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Croatia Amateur 1. ŽNL Zagrebačka – Istok NK Lonja Lonjica |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Croatia Amateur 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska NK BŠK Brezovac |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Koprivničko-križevačka NK Viktorija Vojakovac |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Croatia Amateur 1. ŽNL Zagrebačka – Istok NK Kroatia Nova Kapela |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Croatia Amateur 1. ŽNL Zagrebačka – Istok NK Mladost Obedišće |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Croatia Amateur 1. ŽNL Zagrebačka – Zapad NK Pribic |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Croatia Amateur 1. ŽNL Zagrebačka – Zapad NK Mladost Kraj Donji |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Romania Amateur League 4 Harghita AS Homorod Merești |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Romania Amateur League 4 Harghita CS Bradul Zetea |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Kutina NK Garic Ilova |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Kombe la Wilaya la Amateur la Ureno Castelo Branco GD Águias Moradal |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Mwanariadha mahiri wa Ureno AF Idara ya Leiria I - Serie A Atlético Clube Avelarense |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Mwanariadha mahiri wa Ureno AF Idara ya Leiria I - Serie A ACDR Almagreira |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Brodsko-posavska NK Graničar Stupnički Kuti |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Brodsko-posavska NK Mladost Čajkovci |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Karlovac NK Mrežnica Zvečaj |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Karlovac NK Frankopan Brežani |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Krapinsko-zagorska Kauli mbiu ya NK Konjščina |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Romania Amateur Liga 4 Bacau CS Faraoani |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Serbia Amateur Opštinska Liga Pančevo-Kovin-Kovačica-Opovo FK Omladiac 1927 Opovo |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Serbia Amateur Opštinska Liga Pančevo-Kovin-Kovačica-Opovo FK Vojvodina Crepaja |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Karlovac NK Cetingrad |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Brodsko-posavska NK Željezničar 1946 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Karlovac NK Josipdol |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Serbia Amateur PFL Pančevo FK Dolovo |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Brodsko-posavska NK Graničar Klakar |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Brodsko-posavska NK Selna |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Brodsko-posavska NK Vatrogasac Grižići |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Brodsko-posavska NK Mladost Jakacina Mala |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Brodsko-posavska NK Soko 1970 Orubica |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Uhispania Kitengo cha Kwanza cha Mkoa cha Aficionados, Primera - Zamora UD Toresana |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Serbia Amateur Medjuopštinska liga Sever FK Bratstvo Medjureč |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Serbia Amateur Medjuopštinska liga Sever FK Mladi Radnik Novo Lanište |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Ligi Daraja la Kwanza ya NLO ya Nigeria - Kituo cha Akure Okaka Fc |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Serbia Amateur Medjuopštinska liga Sever FK Jedinstvo Duboka |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Romania Amateur League 4 Harghita AS Homorod Merești |
Timu zote mbili za kufunga |
05/05 |
Croatia Amateur 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska NK Bilogora Kapela |
Timu zote mbili za kufunga |
05/05 |
Serbia Amateur PFL Pančevo FK Poranj |
Timu zote mbili za kufunga |
05/05 |
Croatia Amateur 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska NK Hajduk Hercegovac |
Timu zote mbili za kufunga |
05/05 |
Croatia Amateur 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska NK BŠK Brezovac |
Timu zote mbili za kufunga |
05/05 |
Hungaria Amateur Nyír-Wetland Megyei I. osztály Nagykállói VSE |
Timu zote mbili za kufunga |
05/05 |
Poland Amateur Liga Okręgowa – Siedlce Sep Żelechow |
Timu zote mbili za kufunga |
05/05 |
Kombe la Wilaya la Amateur la Ureno Castelo Branco GD Águias Moradal |
Timu zote mbili za kufunga |
05/05 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Karlovac NK Josipdol |
Timu zote mbili za kufunga |
05/05 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Krapinsko-zagorska Kauli mbiu ya NK Konjščina |
Timu zote mbili za kufunga |
05/05 |
Slovakia 3. Liga, Mashariki 1. FK Svidník |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Bosnia & Herzegovina Amateur 2. Liga FBiH – Zapad FK Rudar Han Bila |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Croatia Amateur 1. ŽNL Krapinsko-zagorska NK Jedinstvo Sveti Križ Začretje |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Kundi la 2 la Daraja la Pili la Norway Strindheim |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Ligi Kuu ya Scotland Wanawake Hamilton Academic WFC |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Uturuki TFF 1. Lig Gençlerbirliği |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Krapinsko-zagorska NK Omladinac Dubrovcan |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Krapinsko-zagorska NK Desinić |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Bosnia & Herzegovina Amateur 2. Ligi ya FBIH - Jug FK Turbina Jablanica |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Bosnia & Herzegovina Amateur 2. Ligi ya FBIH - Jug HNK Stolac |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Bosnia & Herzegovina Amateur 2. Liga FBIH – Centar NK Krivaja Zavidovici |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Croatia Amateur 2. Zagrebačka NL NK Gavran 2003 |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Norway Eliteserien Tabia mbaya BK |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Ligi Kuu ya Azerbaijan Misli Araz Naxçıvan PFK |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Michuano ya Ureno U19 SC Farense U19 |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Bosnia & Herzegovina Amateur 2. Liga FBIH – Centar FK Baton Sarajevo |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Hungary Amateur Mdudu Megye I. osztály Vac VLSE |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Bosnia & Herzegovina Amateur 2. Ligi ya FBIH - Jug HNK Brotnjo Čitluk |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Ligi ya Wataalamu ya Nigeria Rivers United |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Croatia Amateur 3. ŽNL Valpovo NK Hrvatski Sokol |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Croatia Amateur 3. ŽNL Valpovo NK Mladost Harkanovci |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Croatia Amateur 3. ŽNL Valpovo NK Hrvatski Sokol |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Croatia Amateur 3. ŽNL Valpovo NK Mladost Harkanovci |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Croatia Amateur 1. ŽNL Zagrebačka - Jug NK Novaki Sveta Nedelja |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Croatia Amateur 1. ŽNL Zagrebačka - Jug NK Novaki Sveta Nedelja |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Croatia Amateur 1. ŽNL Zagrebačka - Jug NK Novaki Sveta Nedelja |
Timu zote mbili za kufunga |
05/05 |
Romania Amateur Liga 5 Aad CS Păulișana Păuliș II |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Romania Amateur Liga 5 Aad CS Păulișana Păuliș II |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Eneo la Kintampo la Ghana Kintampo Marcus FC |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Ghana GAED Division 3 – Zone 1 Adenta Youth Sporting Academy |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Hungary Amateur GY-MS Megye I. osztály Koronco Kssze |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Hungary Amateur GY-MS Megye I. osztály Koronco Kssze |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Ureno Amateur AF Leiria Divisheni ya Heshima LizSport Valeo Nazare |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Serbia Amateur Opštinska liga Lucan FK Radnički Turica |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Ureno Amateur AF Leiria Divisheni ya Heshima LizSport Valeo Nazare |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Ureno Amateur AF Leiria Divisheni ya Heshima LizSport SCL inashangaa |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Serbia Amateur Opštinska liga Lucan FK Radnički Turica |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska NK Imsovac |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska NK Polet Narta |
Timu zote mbili za kufunga |
05/05 |
Romania Amateur Liga 5 Aad AFC Banatul Arad |
Timu zote mbili za kufunga |
05/05 |
Croatia Amateur 1. ŽNL Osječko-baranjska NK Torpedo Kuševac |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Croatia Amateur 1. ŽNL Osječko-baranjska NK Omladiac Josipovac |
Timu zote mbili za kufunga |
05/05 |
Croatia Amateur 1. ŽNL Osječko-baranjska ŠNK Ratar Piškorevci |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Croatia Amateur 1. ŽNL Osječko-baranjska NK Omladiac Josipovac |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Croatia Amateur 1. ŽNL Osječko-baranjska NK Radnik Josipovac |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Ghana GAED Division 3 – Zone 1 Hospa za FC |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Poland Amateur V. Liga - Wielkopolska Piast Poniec |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Poland Amateur V. Liga - Wielkopolska Piast Poniec |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Romania Amateur Liga 5 Aad FC Frontiera Pilu |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Romania Amateur Liga 5 Aad FC Frontiera Pilu |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Croatia Amateur 3. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska - Jug NK Sokol Sokolovac |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Romania Amateur Liga 5 Aad CS Viitorul Pereg |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Croatia Amateur 3. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska - Jug NK Sokol Sokolovac |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Croatia Amateur 3. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska - Jug NK Radnički Veliko Vukovje |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Croatia Amateur 3. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska - Jug NK Ilova Tomašica |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Serbia Amateur MFL Sombor - 1. razred FK Radnički Sombor |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Serbia Amateur Opštinska liga Lucan FK Vrelo Gornja Kravarica |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Croatia Amateur 1. ŽNL Zagrebačka - Jug NK Donja Kupčina |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Croatia Amateur 1. ŽNL Zagrebačka - Jug NK Donja Kupčina |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Croatia Amateur 3. ŽNL Koprivničko-križevačka NK Udarnik Zablatje |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Croatia Amateur 3. ŽNL Koprivničko-križevačka NK Udarnik Zablatje |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Romania Amateur Liga 5 Aad ACS Progresul Pecica II |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Romania Amateur Liga 5 Aad ACS Progresul Pecica II |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Romania Amateur Liga 5 Aad CS Înfrățirea Iratoșu |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Croatia Amateur 1. ŽNL Zagrebačka - Jug NK Buna |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Romania Amateur Liga 5 Aad CS Înfrățirea Iratoșu |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Romania Amateur Liga 5 Aad CS Înfrățirea Iratoșu |
Timu zote mbili za kufunga |
05/05 |
Romania Amateur Liga 5 Aad Timu ya CS United Sanpaul |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Croatia Amateur 3. ŽNL Istarska – Sjever NK Gizzard Umag |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Croatia Amateur 3. ŽNL Istarska – Sjever NK Galeb Juricani |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Croatia Amateur 3. ŽNL Istarska – Sjever NK Gizzard Umag |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Estonia II Liiga – Lõuna/Lääne piirkond Habari JK |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Istarska NK Visnjan 1957 |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Serbia Amateur MFL Sombor - 2. razred FK Jedinstvo 1947 Kolut |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Serbia Amateur MFL Sombor - 2. razred FK Dunav Bački Monoštor |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Serbia Amateur MFL Sombor - 2. razred FK Teleka |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Serbia Amateur MFL Sombor - 2. razred FK Dinamo Sonta |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Serbia Amateur MFL Sombor - 2. razred FK Jedinstvo 1947 Kolut |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Serbia Amateur MFL Sombor - 2. razred FK Dunav Bački Monoštor |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Serbia Amateur MFL Sombor - 2. razred FK Teleka |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Serbia Amateur MFL Sombor - 2. razred FK Dinamo Sonta |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Romania Amateur Liga 5 Aad CS na Livada |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Amateur IV wa Poland. Liga - Swiętokrzyska AKS 1947 Busko-Zdrój |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Amateur IV wa Poland. Liga - Swiętokrzyska AKS 1947 Busko-Zdrój |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Poland Amateur V. Liga – Małopolska, Wschód LKS Dunajec Zakliczyn |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Ligi Kuu ya Scotland Wanawake Glasgow City LFC |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Amateur IV wa Poland. Ligi - Podkarpacka MKS Błękitni Ropczyce |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Croatia Amateur 3. ŽNL Vukovar NK Mohovo |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Županja NK RAŠK Rajevo Selo |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Županja NK Sloga Račinovci |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Croatia Amateur 3. ŽNL Vukovar HNK Radnicki Vukovar |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Croatia Amateur 1. ŽNL Primorsko-goranska NK Rječina Dražice |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Županja NK Jadran Gunja |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Croatia Amateur 1. ŽNL Primorsko-goranska NK Rječina Dražice |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Đakovo NK Šokadija Strizivojna |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Županja NK Jadran Gunja |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Đakovo NK Slavonija Budrovci |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Croatia Amateur 1. ŽNL Primorsko-goranska NK Vihor Baška |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Županja NK RAŠK Rajevo Selo |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Croatia Amateur 3. ŽNL Vukovar NK Mohovo |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Amateur IV wa Poland. Ligi - Podkarpacka MKS Błękitni Ropczyce |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Croatia Amateur 1. ŽNL Primorsko-goranska NK Rječina Dražice |
Timu zote mbili za kufunga |
05/05 |
Croatia Amateur 3. ŽNL Vukovar HNK Radnicki Vukovar |
Timu zote mbili za kufunga |
05/05 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Županja NK Jadran Gunja |
Timu zote mbili za kufunga |
05/05 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Đakovo NK Slavonija Budrovci |
Timu zote mbili za kufunga |
05/05 |
Ligi Kuu England Liverpool |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Primorsko-goranska NK Risnjak Lokve |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Beli Manastir NK Ribar Kopacevo |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Croatia Amateur 1. ŽNL Vukovarsko-srijemska NK Vrbanja |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Croatia Amateur 3. ŽNL Baranjska liga NK Mladost Čeminac |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Croatia Amateur 3. ŽNL Baranjska liga NK Davor Branjina |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Primorsko-goranska NK Stari Grad Rijeka |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Croatia Amateur 3. ŽNL Baranjska liga NK Luc |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Croatia Amateur 3. ŽNL Baranjska liga NK Mladost Čeminac |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Croatia Amateur 3. ŽNL Baranjska liga NK Davor Branjina |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Croatia Amateur 3. ŽNL Baranjska liga ŠNK Grozd Kotlina |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Croatia Amateur 3. ŽNL Baranjska liga NK Mladost Čeminac |
Timu zote mbili za kufunga |
05/05 |
Slovenia Amateur 3. SNL vzhod NK Brda |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Slovenia Amateur 3. SNL vzhod NK Škofja Loka |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Croatia Amateur 1. ŽNL Vukovarsko-srijemska NK Negoslavci |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Croatia Amateur 1. ŽNL Vukovarsko-srijemska NK Negoslavci |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Primorsko-goranska NK Goranka Ravna Gora |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Primorsko-goranska NK Goranka Ravna Gora |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Croatia Amateur 1. ŽNL Vukovarsko-srijemska NK Slavonac Komletinci |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Croatia Amateur 1. ŽNL Vukovarsko-srijemska NK Nosteria Nuštar |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Croatia Amateur 1. ŽNL Vukovarsko-srijemska NK Nosteria Nuštar |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Croatia Amateur 1. ŽNL Požeško-slavonska NK Omladinac Čaglin |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Ureno Amateur AF Setubal II Division FC Barreirense B |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Uhispania Amateur Tercera Federación, Kundi la 13 CD Plus Ultra |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Uhispania Kitengo cha Kwanza cha Mkoa cha Aficionados, Primera - Zamora CD Inter Los Valles |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Ureno Amateur AF Lisbon I Division URD Matairi |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Wanawake wa Estonia Meistriliiga JK Tabasalu |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Mwanariadha wa Ureno AF Aveiro I Division Kanda ya Kusini LAAC |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Uhispania Kitengo cha Kwanza cha Mkoa cha Aficionados, Primera - Zamora CD Inter Los Valles |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Ureno Amateur AF Vila Real Division of Honor - Series A GD Cerva |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Ligi Kuu ya Misri moshi |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Wanawake wa Estonia Meistriliiga JK Tabasalu |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Uhispania Amateur Tercera Federación, Kundi la 15 CD Alesves |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Uhispania Amateur Tercera Federación, Kundi la 18 AD San Clemente |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Michuano ya Ureno ya Ureno Vitoria de Setubal |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Uhispania Amateur Tercera Federación, Kundi la 13 CD Plus Ultra |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Uhispania Amateur Tercera Federación, Kundi la 2 Real Titanico FC |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Umoja wa Falme za Kiarabu UAE Pro League Al Jazeera |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Umoja wa Falme za Kiarabu UAE Pro League Al Jazeera |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Umoja wa Falme za Kiarabu UAE Pro League Al Jazeera |
Timu zote mbili za kufunga |
05/05 |
Umoja wa Falme za Kiarabu UAE Pro League Al Jazeera |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Idara ya 1 ya Denmark AaB |
Timu zote mbili za kufunga |
05/05 |
Ligi ya Taifa ya Soka ya Wanawake ya Marekani Houston Dash |
Timu zote mbili za kufunga |
05/05 |
Norway Eliteserien Viking FK |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Ujerumani 3. Liga FC Ingolstadt 04 |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Poland Amateur V. Liga - Wielkopolska Przemysław Poznań |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Brazili Brasileiro Série A, Wanawake Red Bull Bragantino |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Mwanariadha mahiri wa Liga ya Argentina Rosarina de Fútbol, Idara ya A Klabu ya Atlético Alianza Sport |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Mwanariadha mahiri wa Liga ya Argentina Rosarina de Fútbol, Idara ya A Klabu ya Atlético San Telmo |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Mwanariadha mahiri wa Liga ya Argentina Rosarina de Fútbol, Idara ya B Club Deportivo na Social Lux |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Mwanariadha mahiri wa Liga ya Argentina Rosarina de Fútbol, Idara ya B Klabu ya Atlético Fisherton |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Mwanariadha mahiri wa Liga ya Argentina Rosarina de Fútbol, Idara ya C Klabu ya Burudani ya Michezo tarehe 14 Juni |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Mwanariadha mahiri wa Liga ya Argentina Rosarina de Fútbol, Idara ya C Klabu ya Asociación Civil Sarmiento Fútbol |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Mwanariadha mahiri wa Liga ya Argentina Rosarina de Fútbol, Idara ya C Asociación Civil Club Maria Reina |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Mwanariadha mahiri wa Liga ya Argentina Rosarina de Fútbol, Idara ya C Klabu ya Fútbol ya Jorgito Juniors |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Mwanariadha mahiri wa Liga ya Argentina Rosarina de Fútbol, Idara ya C Shule ya Soka ya Olimpiki |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Mwanariadha mahiri wa Liga ya Argentina Rosarina de Fútbol, Idara ya C Klabu ya Nchi ya Polideportivo San José |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Mwanariadha mahiri wa Liga ya Argentina Rosarina de Fútbol, Idara ya C Klabu ya Atlético Sparta |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Mwanariadha mahiri wa Liga ya Argentina Rosarina de Fútbol, Idara ya C Klabu ya Fútbol ya Jorgito Juniors |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Mwanariadha mahiri wa Liga ya Argentina Rosarina de Fútbol, Idara ya C Shule ya Soka ya Olimpiki |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Mwanariadha mahiri wa Liga ya Argentina Rosarina de Fútbol, Idara ya C Klabu ya Nchi ya Polideportivo San José |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Mwanariadha mahiri wa Liga ya Argentina Rosarina de Fútbol, Idara ya C Klabu ya Atlético Sparta |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Brazil Amateur Super Copa Noroeste - Kundi A EC Italia |
Timu zote mbili za kufunga |
05/05 |
Mwanariadha mahiri wa Liga ya Argentina Rosarina de Fútbol, Idara ya C Shule ya Soka ya Olimpiki |
Timu zote mbili za kufunga |
05/05 |
Argentina Primera C Metropolitana Deportivo Muñiz |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Ligi ya Uhispania F Madrid CFF |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Guadeloupe Mkoa wa 3 - Dimbwi A JTR |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
USA MLS Next Pro Toronto FC II |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
USA MLS Next Pro Muungano wa Philadelphia II |
Timu zote mbili za kufunga |
05/05 |
Amateur Mkuu wa Argentina Roca - Idara ya Kwanza SC Nelson Tomas Ukurasa |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
USA MLS Next Pro Toronto FC II |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Brazil Serie A Grêmio |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Brazil Serie C Figueirense |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Guadeloupe Guadeloupe Régionale 2 – Dimbwi A AS Dragon |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Argentina Amateur Liga Regional Futbol del Sur - Corral de Bustos CSD Newbery & Everton |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Guadeloupe Guadeloupe Régionale 2 – Dimbwi A AC Saint-Robert |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Guadeloupe Guadeloupe Régionale 2 – Dimbwi A Wakazi wa J.S. Vieux |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Idara ya Aruba ya Heshima SV Atletico Santa Fe |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
El Salvador Division ya Pili CD San Pablo Manispaa |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
El Salvador Division ya Pili CD Inka |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Idara ya Primera ya Argentina, Wanawake Boca Juniors |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Chile Primera Division, Wanawake Cobresal |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Ligi Kuu ya Bahamas BFA Baha Juniors |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Ligi Kuu ya Bahamas BFA Baha Juniors |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Idara ya Aruba ya Heshima SV Atlantico Deportivo |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/05 |
Idara ya Aruba ya Heshima SV Atlantico Deportivo |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/05 |
Ligi ya Wanawake ya Colombia Independiente Medellin |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Jamhuri ya Dominika Ligi ya Soka ya Dominika Atlético Vega Real FC |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Kitengo cha Primera cha Costa Rica, Clausura Manispaa ya Liberia |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/05 |
Kitengo cha Primera cha Costa Rica, Wanawake CCdr Perez Zeledon |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/06 |
Ligi ya Taifa ya Soka ya Wanawake ya Marekani Bay FC |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/06 |
Ligi ya Japan Nadeshiko, Div. 1, wanawake NGU Nagoya FC |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/06 |
Ligi ya Japan J3 Tegevajaro Miyazaki |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/06 |
Ligi ya Japan J3 Tegevajaro Miyazaki |
Timu zote mbili za kufunga |
05/06 |
Ligi Daraja la Kwanza ya NLO ya Nigeria - Kituo cha Akure Klabu ya Dino Sporting |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/06 |
Romania Amateur League 4 Vaslui FC 2007 Gârceni |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/06 |
Romania Amateur League 4 Vaslui FC 2007 Gârceni |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/06 |
Ligi Daraja la Kwanza ya NLO ya Nigeria - Kituo cha Akure Tumaini la Utukufu Fc |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/06 |
Ligi Daraja la Kwanza ya NLO ya Nigeria - Kituo cha Akure Tccg Fc |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/06 |
Australia NPL 2, Victoria Brunswick City SC |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/06 |
Australia NPL 2, Victoria Brunswick City SC |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/06 |
Australia NPL 2, Victoria Brunswick City SC |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/06 |
NPL ya Australia, Victoria Mizinga ya Oakleigh |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/06 |
Italia Campionato Spring 1 Empoli U19 |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/06 |
Ligi Kuu ya England Amateur 2, Division 1 Tottenham U21 |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/06 |
Ligi ya Uingereza ya Amateur Professional Development Sheffield United U21 |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/06 |
Azerbaijan İkinci liqa Kür-Araz FK |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/06 |
Ligi Kuu ya England Amateur 2, Division 1 Sunderland U21 |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/06 |
Ligi Kuu ya England Amateur 2, Division 1 Sunderland U21 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/06 |
Ligi Kuu ya England Amateur 2, Division 1 Sunderland U21 |
Timu zote mbili za kufunga |
05/06 |
Ligi Kuu ya England Amateur 2, Division 1 Sunderland U21 |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/06 |
Ligi ya England ya Pili Crawley Town |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/06 |
Umoja wa Falme za Kiarabu UAE Pro League Al Bataeh |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/06 |
Umoja wa Falme za Kiarabu UAE Pro League Al Bataeh |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/06 |
Umoja wa Falme za Kiarabu UAE Pro League Al Bataeh |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/06 |
Ligi Kuu ya Azerbaijan Misli Dhamana ya FK |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/06 |
Ligi ya Kuwait Kuwait Al Fahaheel |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/06 |
Kundi la 2 la Daraja la Pili la Norway Flekkerøy |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/06 |
Kundi la 2 la Daraja la Pili la Norway Flekkerøy |
Timu zote mbili za kufunga |
05/06 |
Estonia na Siliiga FCI Levadia Tallinn U21 |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/06 |
Ligi ya Kuwait Kuwait Al Fahaheel |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/06 |
Serie A ya Italia Salernitana |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/06 |
Mkongwe wa Liga ya Croatia Vukovarsko – Srijemske Županije NK Kroatia Bogdanovci - Veterani |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/06 |
Mkongwe wa Liga ya Croatia Vukovarsko – Srijemske Županije NK Kroatia Bogdanovci - Veterani |
Timu zote mbili za kufunga |
05/06 |
Mkongwe wa Liga ya Croatia Vukovarsko – Srijemske Županije NK Šokadija Babina Greda – Veterani |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/06 |
Mkongwe wa Liga ya Croatia Vukovarsko – Srijemske Županije NK Šokadija Babina Greda – Veterani |
Timu zote mbili za kufunga |
05/06 |
Mkongwe wa Liga ya Croatia Vukovarsko – Srijemske Županije NK Slavonac Gradište - Mkongwe |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/06 |
Mkongwe wa Liga ya Croatia Vukovarsko – Srijemske Županije NK Slavonac Gradište - Mkongwe |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/06 |
Mkongwe wa Liga ya Croatia Vukovarsko – Srijemske Županije NK Slavonac Gradište - Mkongwe |
Timu zote mbili za kufunga |
05/06 |
Mkongwe wa Liga ya Croatia Vukovarsko – Srijemske Županije NK Otok - Mkongwe |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/06 |
Mkongwe wa Liga ya Croatia Vukovarsko – Srijemske Županije NK Otok - Mkongwe |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/06 |
Mkongwe wa Liga ya Croatia Vukovarsko – Srijemske Županije NK Otok - Mkongwe |
Timu zote mbili za kufunga |
05/06 |
Mkongwe wa Liga ya Croatia Vukovarsko – Srijemske Županije NK Hrvatski Sokol Mirkovci - Veterani |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/06 |
Mkongwe wa Liga ya Croatia Vukovarsko – Srijemske Županije NK Hrvatski Sokol Mirkovci - Veterani |
Timu zote mbili za kufunga |
05/06 |
Mkongwe wa Liga ya Croatia Vukovarsko – Srijemske Županije HNK Vinkovci - Veterani |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/06 |
Mkongwe wa Liga ya Croatia Vukovarsko – Srijemske Županije HNK Vinkovci - Veterani |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/06 |
Mkongwe wa Liga ya Croatia Vukovarsko – Srijemske Županije HNK Vinkovci - Veterani |
Timu zote mbili za kufunga |
05/06 |
Umoja wa Falme za Kiarabu UAE Pro League Shabab Al-Ahli Dubai |
Timu zote mbili za kufunga |
05/06 |
Idara ya Aruba ya Heshima SV Caiquetio |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/07 |
Brazili Brasileiro Série A, Wanawake Amerika Mineiro |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/07 |
Idara ya Aruba ya Heshima SV Sportboys Aruba |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/07 |
Idara ya Aruba ya Heshima SV Sportboys Aruba |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/07 |
Ligi Daraja la Kwanza ya NLO ya Nigeria - Kituo cha Akure Glory Boys Fc |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/07 |
Ligi Daraja la Kwanza ya NLO ya Nigeria - Kituo cha Akure Ojodu City Fc |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/07 |
Ligi Daraja la Kwanza ya NLO ya Nigeria - Kituo cha Akure Ojodu City Fc |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/07 |
Ligi Daraja la Kwanza ya NLO ya Nigeria - Kituo cha Akure Ojodu City Fc |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/07 |
Ligi Daraja la Kwanza ya NLO ya Nigeria - Kituo cha Akure Enyimba Feeders Fc |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/07 |
Azerbaijan İkinci liqa Şəfa FK |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/07 |
Azerbaijan İkinci liqa Şəfa FK |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/07 |
Ligi ya Uingereza ya Amateur Professional Development Queens Park Rangers U21 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/07 |
Slovakia U19 FC Petržalka U19 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/07 |
Ligi ya Uingereza ya Amateur Professional Development Peterborough United U21 |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/07 |
Ligi ya Uingereza ya Amateur Professional Development Queens Park Rangers U21 |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/07 |
Slovakia U19 FC Petržalka U19 |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/07 |
Ligi Daraja la Kwanza ya NLO ya Nigeria - Kituo cha Akure Admiralty Fc |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/07 |
Ligi Daraja la Kwanza ya NLO ya Nigeria - Kituo cha Akure Admiralty Fc |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/07 |
Ghana Sunyani Zone A Allakoso Youth FC |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/07 |
Ghana Sunyani Zone A Allakoso Youth FC |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/07 |
Romania Amateur League 5 Harghita ACS Sandominic |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/07 |
Umoja wa Falme za Kiarabu UAE Pro League Khor Fakkan |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/07 |
Umoja wa Falme za Kiarabu UAE Pro League Khor Fakkan |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/07 |
Umoja wa Falme za Kiarabu UAE Pro League Khor Fakkan |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/07 |
Ligi ya Kuwait Kuwait Al-Nasr Kuwait |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/07 |
Ghana Sunyani Zone A Sunyani Suncity FC |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/07 |
Ghana Sunyani Zone A Sunyani Suncity FC |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/07 |
Romania Amateur League 5 Iasi Voința Bosia |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/07 |
Romania Amateur League 5 Iasi Voința Bosia |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/07 |
Ligi ya Taifa ya Israel Bnei Yehuda Tel Aviv |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/07 |
Ligi ya Taifa ya Israel Bnei Yehuda Tel Aviv |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/07 |
Kombe la Lithuania LFF Nambari ya BE1 |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/07 |
Umoja wa Falme za Kiarabu UAE Pro League Al-Wahda FC |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/07 |
Amateur wa Ujerumani Bremen-Liga SV Werder Bremen II |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/07 |
Amateur wa Ujerumani Bremen-Liga SV Werder Bremen II |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/07 |
Ligi ya Kuwait Kuwait Al-Salmiya SC |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/07 |
Ligi ya Kuwait Kuwait Al-Salmiya SC |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/07 |
Saudi Arabia Division 1 Klabu ya Jeddah |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/07 |
Saudi Arabia Division 1 Klabu ya Jeddah |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/07 |
Ligi ya Uingereza ya Amateur Professional Development Colchester United U21 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/07 |
Ligi ya Uingereza ya Amateur Professional Development Colchester United U21 |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/07 |
Ligi ya Mabingwa Ulaya UEFA Paris Saint-Germain |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/08 |
Idara ya Aruba ya Heshima SV La Fama Savaneta |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/08 |
Idara ya Aruba ya Heshima SV La Fama Savaneta |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/08 |
Kitengo cha Primera cha Costa Rica, Clausura Manispaa ya Liberia |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/08 |
Slovakia 1. Liga, Wanawake Spartak Trnava |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/08 |
Ligi ya Taifa ya New Zealand Hifadhi ya Wellington Phoenix |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/08 |
Kombe la Kazakhstan la Kazakhstan FC Ordabasy |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/08 |
NPL ya Australia, Queensland Gold Coast United |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/08 |
Australia Victoria Premier LeagueWanawake Simba ya Preston |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/08 |
Daraja la Kwanza la Azerbaijan Irevan |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/08 |
Ligi Daraja la Kwanza ya NLO ya Nigeria - Kituo cha Akure Klabu ya Soka ya Iganmu |
Timu zote mbili za kufunga |
05/08 |
Kombe la Suomen la Ufini KPV |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/08 |
Ligi Daraja la Kwanza ya NLO ya Nigeria - Kituo cha Akure Klabu ya Soka ya Iganmu |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/08 |
Mwanadada Amateur Danmarksserien Ab Tårnby |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/08 |
Ligi ya Kwanza ya Armenia Onor |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/08 |
Jamhuri ya Czech Idara ya 19 ya U1 MFK Frydek Mistek U19 |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/08 |
Ligi Daraja la Kwanza ya NLO ya Nigeria - Kituo cha Akure Allifrey Fc |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/08 |
Albania Kategoria na Pare KF Luz i Vogël 2008 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/08 |
Ufaransa Division 1, Wanawake Uwanja wa Reims |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/08 |
Serbia Amateur Šumadijska Okružna Liga FK Mladi Rudar Bukovik |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/08 |
Jamhuri ya Czech Gawanya E TJ Slovan Bzenec |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/08 |
Romania Amateur League 5 Guys Severin AS Viitorul Vărădia 2023 |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/08 |
Ufaransa Division 1, Wanawake EA Guingamp |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/08 |
Misri Daraja la Pili Makadi FC |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/08 |
Misri Daraja la Pili Bi El-Makkasa |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/08 |
Ufaransa Division 1, Wanawake Saint-Etienne |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/08 |
Romania Amateur League 5 Guys Severin AS Viitorul Vărădia 2023 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/08 |
Ufaransa Division 1, Wanawake FC Fleury 91 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/08 |
Misri Daraja la Pili Bi El-Makkasa |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/08 |
Ufaransa Division 1, Wanawake EA Guingamp |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/08 |
Ufaransa Division 1, Wanawake Bordeaux |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/08 |
Ufaransa Division 1, Wanawake Paris FC |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/08 |
Serbia Amateur Zaječarska Okružna Liga FK Osnić |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/08 |
Serbia Amateur Zaječarska Okružna Liga FK Graničar Veliki Izvor |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/08 |
Serbia Amateur Zaječarska Okružna Liga FK Graničar Veliki Izvor |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/08 |
Bosnia & Herzegovina Amateur 2. Liga FBiH – Zapad NK Brnjaci |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/08 |
Romania Amateur Liga 5 Brasov Tawi la SC |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/08 |
Romania Amateur Liga 5 Brasov ACS Vulcan 2008 II |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/08 |
Romania Liga III Serie 3 Dunărea Călarași |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/08 |
Serbia Amateur Medjuopštinska liga Sever FK Partizan Glogovac |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/08 |
Romania Amateur Liga 5 Brasov ACS Hâlchiu |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/08 |
Romania Amateur League 5 Constanta AS Progresul Osmancea |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/08 |
Bosnia & Herzegovina Amateur 2. Liga FBIH – Centar NK Nemila |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/08 |
Romania Amateur Liga 5 Brasov Tawi la SC |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/08 |
Romania Amateur Liga 5 Brasov ACS Hâlchiu |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/08 |
Romania Amateur Liga 5 Brasov ACS Vulcan 2008 II |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/08 |
Romania Liga III Serie 2 AS Voința Limpeziș |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/08 |
Serbia Amateur Medjuopštinska liga Sever FK Partizan Glogovac |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/08 |
Serbia Amateur Medjuopštinska liga Sever FK Jedinstvo Duboka |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/08 |
Serbia Amateur Medjuopštinska liga Sever OFK Dragoševac |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/08 |
Bosnia & Herzegovina Amateur 2. Liga FBIH – Centar NK Nemila |
Timu zote mbili za kufunga |
05/08 |
Bosnia & Herzegovina Amateur 2. Ligi ya FBIH - Jug HNK Čapljina |
Timu zote mbili za kufunga |
05/08 |
Bosnia & Herzegovina Amateur 2. Liga FBiH – Zapad NK Brnjaci |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/08 |
Bosnia & Herzegovina Amateur 2. Liga FBIH – Centar NK Bosna Visoko |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/08 |
Bosnia & Herzegovina Amateur 2. Ligi ya FBIH - Jug HNK Kruševo |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/08 |
Bosnia & Herzegovina Amateur 2. Ligi ya FBIH - Jug NK Troglav 1918 Livno |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/08 |
Bosnia & Herzegovina Amateur 2. Ligi ya FBIH - Jug HNK Čapljina |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/08 |
Bosnia & Herzegovina Amateur 2. Ligi ya FBIH - Jug HNK Medjugorje |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/08 |
Ugiriki Amateur A2 EPS Ilias Digenis Charias AC |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/08 |
Ugiriki Amateur A2 EPS Ilias Digenis Charias AC |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/08 |
Romania Amateur Liga 5 Mures AS Farel Roteni |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/08 |
Romania Amateur Liga 5 Mures AS Farel Roteni |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/08 |
Croatia Amateur 4. NL Središte Zagreb – Podskupina A NK Mladost Zabok |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/08 |
Kombe la Suomen la Ufini SalPa |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/08 |
Kombe la Suomen la Ufini SalPa |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/08 |
Kombe la Suomen la Ufini FC Vaajakoski |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/08 |
Ligi ya Bulgaria Amateur Chetvarta - OG Sofia FC Nadezhda Dobroslavtsi |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/08 |
Kombe la Suomen la Ufini Ilves/2 |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/08 |
Kombe la NM la Norway Mchoro wa FK |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/08 |
Mashindano ya Brazil U20 Sao Paulo U20 |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/08 |
Uswidi Ettan, Norra AFC Eskilstuna |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/08 |
Uswidi Ettan, Norra AFC Eskilstuna |
Timu zote mbili za kufunga |
05/08 |
Mashindano ya Brazil U20 Sao Paulo U20 |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/08 |
Uswidi Ettan, Norra FBK Karlstad |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/08 |
Mwanadada Amateur Danmarksserien Nørresundby BK |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/08 |
Amateur wa Ujerumani Schleswig-Holstein-Liga TSB Flensburg |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/08 |
Ujerumani Amateur Oberliga Baden Wuerttemberg SV Oberachern |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/08 |
Ujerumani Amateur Verbandsliga Hessen Nord SG Bronzell |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/08 |
Estonia III Liiga – Lõuna piirkond Tallinna SC ReUnited |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/08 |
Estonia III Liiga – Lõuna piirkond Tallinna SC ReUnited |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/08 |
Slovenia Amateur Gorenjska nogometna ligi Pole ya SD |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/08 |
Kombe la NM la Norway Levanger |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/08 |
Ujerumani Amateur Hessenliga FC Eddersheim |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/08 |
Ujerumani Amateur Hessenliga FC Eddersheim |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/08 |
Uturuki Türkiye Kupasi Fatih Karagümrük |
Timu zote mbili za kufunga |
05/08 |
Estonia Eesti Karikas FCI Levadia Tallinn |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/08 |
Ligi Kuu ya Afrika Kusini Orlando Pirates |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/08 |
Switzerland Amateur 2. OFV League FC Montlingen |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/08 |
Iceland Urvalsdeild, Wanawake Breiðablik Kópavogur |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/08 |
Iceland Urvalsdeild, Wanawake Breiðablik Kópavogur |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/08 |
Switzerland Amateur 2. OFV League FC Montlingen |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/08 |
Switzerland Amateur 2. OFV League FC Montlingen |
Timu zote mbili za kufunga |
05/08 |
Uswidi Ettan, Norra Örebro Syrianska BK |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/08 |
Mashindano ya Brazil U20 Fluminense U20 |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/08 |
Iceland Urvalsdeild, Wanawake Breiðablik Kópavogur |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/08 |
Brazil U20 Catarinense Brusque U20 |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/08 |
Brazil U20 Catarinense Brusque U20 |
Timu zote mbili za kufunga |
05/08 |
Brazil Amateur U17 Cearense São Gerardo EC U17 |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/08 |
Brazil Amateur U17 Cearense São Gerardo EC U17 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/08 |
Chile Primera Division, Wanawake Anahamisha Iquique |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/08 |
USA MLS Next Pro Jiji la Orlando B |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/08 |
USA MLS Next Pro Crown Legacy FC |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/08 |
USA MLS Next Pro Atlanta United 2 |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/09 |
Amerika ya Kusini CONMEBOL Libertadores Millonarios |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/09 |
Amerika ya Kusini CONMEBOL Libertadores Millonarios |
Timu zote mbili za kufunga |
05/09 |
Ligi ya Taifa ya Soka ya Wanawake ya Marekani Utawala F.C. |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/09 |
Amerika ya Kusini CONMEBOL Libertadores Millonarios |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/09 |
Ligi Daraja la Kwanza ya NLO ya Nigeria - Kituo cha Akure Buruj Fc |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/09 |
Ligi Daraja la Kwanza ya NLO ya Nigeria - Kituo cha Akure Buruj Fc |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/09 |
Ligi Daraja la Kwanza ya NLO ya Nigeria - Kituo cha Akure Buruj Fc |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/09 |
Uswidi Ettan, Norra Friska Viljor FC |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/09 |
Ligi ya Uingereza ya Amateur Professional Development Wigan Athletic U21 |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/09 |
Uswidi Division 2, Norra Götaland Säffle SK |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/09 |
Uswidi Ettan, Norra Friska Viljor FC |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/09 |
Ligi ya Uingereza ya Amateur Professional Development Wigan Athletic U21 |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/09 |
Uswidi Division 2, Norra Götaland IFK Skovde FK |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/09 |
Uswidi Division 2, Norra Götaland Ahlafors IF |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/09 |
Ligi Daraja la Kwanza ya NLO ya Nigeria - Kituo cha Akure Roro Fc |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/09 |
Ligi Daraja la Kwanza ya NLO ya Nigeria - Kituo cha Akure Roro Fc |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/09 |
Ugiriki Betsson Super League 2 Athens Kallithea FC |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/09 |
Ugiriki Betsson Super League 2 Iliopoli |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/09 |
Ujerumani DFB Pokal, Wanawake Bayern Munich |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/09 |
Ujerumani DFB Pokal, Wanawake Bayern Munich |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/09 |
Albania Kategoria na Pare KF Bylis |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/09 |
Austria Amateur Regionalliga Magharibi SK Bischofshofen |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/09 |
Romania Amateur Liga 4 Bacau AS Voința Oituz |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/09 |
Ligi Daraja la Kwanza ya NLO ya Nigeria - Kituo cha Akure Glory Boys Fc |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/09 |
Romania Amateur Liga 4 Bacau AS Voința Oituz |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/09 |
Romania Amateur Liga 4 Bacau CS Doftean |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/09 |
Ligi Daraja la Kwanza ya NLO ya Nigeria - Kituo cha Akure Glory Boys Fc |
Timu zote mbili za kufunga |
05/09 |
Ligi ya Bosnia na Herzegovina Amateur Regionalna RS – Centar FK Sloga Dugo Polje |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/09 |
Ligi ya Bosnia na Herzegovina Amateur Regionalna RS – Centar FK Rudar Stanari |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/09 |
Ligi ya Bosnia na Herzegovina Amateur Regionalna RS – Centar FK Skugrić |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/09 |
Ligi ya Bosnia na Herzegovina Amateur Regionalna RS – Centar FK Hajduk Batkuša |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/09 |
Ligi ya Bosnia na Herzegovina Amateur Regionalna RS – Centar FK Naša Krila Kostajnica |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/09 |
Ligi ya Bosnia na Herzegovina Amateur Regionalna RS – Centar FK Hajduk Kozuhe |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/09 |
Ligi ya Bosnia na Herzegovina Amateur Regionalna RS – Centar FK Hajduk Kozuhe |
Timu zote mbili za kufunga |
05/09 |
Ligi ya Bosnia na Herzegovina Amateur Regionalna RS – Centar FK Hajduk Batkuša |
Timu zote mbili za kufunga |
05/09 |
Iceland Urvalsdeild, Wanawake HK/Vikingur |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/09 |
Iceland Urvalsdeild, Wanawake HK/Vikingur |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/09 |
Iceland Urvalsdeild, Wanawake HK/Vikingur |
Timu zote mbili za kufunga |
05/09 |
Iceland Urvalsdeild, Wanawake HK/Vikingur |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/09 |
Ligi Kuu ya Misri moshi |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/09 |
Kombe la NM la Norway strømsgodset |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/09 |
Wanawake wa Estonia Meistriliiga Viimsi JK Wanawake |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/09 |
Ligi ya England ya Pili Milton Keynes Dons |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/09 |
Ligi ya UEFA Europa Atalanta |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/10 |
Amerika ya Kusini CONMEBOL Sudamericana Red Bull Bragantino |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/10 |
Ligi ya Taifa ya New Zealand West Coast Rangers FC |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/10 |
Ligi ya Amateur ya Romania 4 Tulcea AS Heracleea Enisala |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/10 |
Australia NPL, Australia Kusini, Ligi Kuu ya Wanawake FFSA NTC |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/10 |
NPL ya Australia, New South Wales Manly United FC |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/10 |
NPL ya Australia, Kaskazini mwa New South Wales Broadmeadow Magic FC |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/10 |
NPL ya Australia, Australia Kusini South Adelaide Panthers FC |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/10 |
Australia NPL 2, Victoria Bentleigh Greens |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/10 |
Australia NPL 2, Victoria Klabu ya Preston Simba |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/10 |
Ligi Kuu ya Australia Queensland 1 Mabwawa ya Mashariki |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/10 |
Australia NPL 2, Victoria Bentleigh Greens |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/10 |
Australia NPL, Australia Kusini, Ligi Kuu ya Wanawake West Adelaide SC |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/10 |
Australia NPL, Australia Kusini, Ligi Kuu ya Wanawake West Adelaide SC |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/10 |
Australia NPL, Australia Kusini, Ligi Kuu ya Wanawake West Adelaide SC |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/10 |
Ligi Daraja la Kwanza ya NLO ya Nigeria - Kituo cha Akure Tccg Fc |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/10 |
Ligi Daraja la Kwanza ya NLO ya Nigeria - Kituo cha Akure Tccg Fc |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/10 |
Ligi Kuu ya Mongolia Erdenes Ilch FC |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/10 |
Ligi Kuu ya Mongolia Erdenes Ilch FC |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/10 |
Ligi Kuu ya Mongolia Erdenes Ilch FC |
Timu zote mbili za kufunga |
05/10 |
Ligi ya Thailand Thailand 1 BG Pathum United |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/10 |
Ligi ya Uingereza ya Amateur Professional Development Burnley U21 |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/10 |
Ligi ya Uingereza ya Amateur Professional Development Cardiff City U21 |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/10 |
Brazil Amateur U20 Copa Pará, Mkoa wa Metropolitan - Kundi A Tuna Luso U20 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/10 |
Ligi Daraja la Kwanza ya NLO ya Nigeria - Kituo cha Akure F8Ballers Fc |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/10 |
Ligi ya Uingereza ya Amateur Professional Development Swansea City U21 |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/10 |
Ukrainia U19 Obolon Kyiv |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/10 |
Ligi Daraja la Kwanza ya NLO ya Nigeria - Kituo cha Akure Klabu ya Soka ya Lekki United |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/10 |
Ligi ya Taifa ya Israel Hapoel Rishon Lezion |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
Michezo Iliyomalizika
Timu ya Nyumbani - Mgeni | Kidokezo/Nadhani |
---|