Utabiri wa Leo wa Soka umechaguliwa kutoka kwa vidokezo vyetu vikuu vya kila wiki
Timu ya Nyumbani - Mgeni | Kidokezo/Nadhani | |
---|---|---|
05/10 |
Ligi ya Taifa ya New Zealand West Coast Rangers FC |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/10 |
Ligi ya Amateur ya Romania 4 Tulcea AS Heracleea Enisala |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/10 |
Australia NPL, Australia Kusini, Ligi Kuu ya Wanawake FFSA NTC |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/10 |
Ligi Daraja la Kwanza ya NLO ya Nigeria - Kituo cha Akure Sapphire Fc |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/10 |
NPL ya Australia, New South Wales Manly United FC |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/10 |
NPL ya Australia, New South Wales Manly United FC |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/10 |
NPL ya Australia, Victoria Mji wa Dandenong |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/10 |
NPL ya Australia, Kaskazini mwa New South Wales Broadmeadow Magic FC |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/10 |
NPL ya Australia, Australia Kusini South Adelaide Panthers FC |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/10 |
NPL ya Australia, Australia Kusini Mji wa Adelaide |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/10 |
Australia NPL Queensland, Wanawake Mabwawa ya Mashariki |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/10 |
Australia NPL, Australia Kusini, Ligi Kuu ya Wanawake West Adelaide SC |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/10 |
Australia NPL, Australia Kusini, Ligi Kuu ya Wanawake West Adelaide SC |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/10 |
Australia NPL, Australia Kusini, Ligi Kuu ya Wanawake West Adelaide SC |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/10 |
Ligi Daraja la Kwanza ya NLO ya Nigeria - Kituo cha Akure Tccg Fc |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/10 |
Ligi Daraja la Kwanza ya NLO ya Nigeria - Kituo cha Akure Tccg Fc |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/10 |
Uturuki TFF 1. Lig Ankara Keçiörengücü |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/10 |
Ligi Kuu ya Mongolia Erdenes Ilch FC |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/10 |
Ligi Kuu ya Mongolia Erdenes Ilch FC |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/10 |
Ligi Kuu ya Mongolia Erdenes Ilch FC |
Timu zote mbili za kufunga |
05/10 |
Ligi Kuu ya Singapore Balestier ya Kati |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/10 |
Ligi ya Uingereza ya Amateur Professional Development Cardiff City U21 |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/10 |
Ligi ya Uingereza ya Amateur Professional Development Swansea City U21 |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/10 |
Ligi Daraja la Kwanza ya NLO ya Nigeria - Kituo cha Akure F8Ballers Fc |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/10 |
Ligi ya Uingereza ya Amateur Professional Development Swansea City U21 |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/10 |
Ligi Daraja la Kwanza ya NLO ya Nigeria - Kituo cha Akure F8Ballers Fc |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/10 |
Ligi ya Taifa ya Israel Hapoel Rishon Lezion |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/10 |
Ligi Kuu ya Lebanon Mashindano ya Beirut |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/10 |
Ukrainia U19 Shakhtar Donetsk U19 |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/10 |
Brazil Roraimense GESI RR |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/10 |
Kitengo cha 1 cha Falme za Kiarabu Klabu ya Soka ya Jiji |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/10 |
Kitengo cha 1 cha Falme za Kiarabu Klabu ya Soka ya Jiji |
Timu zote mbili za kufunga |
05/10 |
Kitengo cha 1 cha Falme za Kiarabu Klabu ya Soka ya Jiji |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/10 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Splitsko-dalmatinska Mgawanyiko wa NK Adriatic |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/10 |
Slovakia 2. Ligi MSK ZILINA B |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/10 |
Slovakia 2. Ligi MSK ZILINA B |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/10 |
Slovakia 2. Ligi MSK ZILINA B |
Timu zote mbili za kufunga |
05/10 |
Urusi M-Ligi Vijana wa Ural |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/10 |
Slovakia 2. Ligi KFC Komarno |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/10 |
Slovakia 2. Ligi MSK ZILINA B |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/10 |
Ligi ya Belarus Pershaya Energetik-BGU Minsk |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/10 |
Wanawake wa Estonia Meistriliiga JK Tabasalu |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/10 |
Wanawake wa Estonia Meistriliiga JK Tabasalu |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/10 |
Uswidi Damallsvenskan Rosengård |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/10 |
Croatia Prva NL Junior HNK Hajduk U19 |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/10 |
Slovenia Amateur 3. SNL vzhod NK Roltek Dob |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/10 |
Estonia III Liiga – Lõuna piirkond Vändra JK Vaprus II |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/10 |
Estonia III Liiga – Lõuna piirkond Vändra JK Vaprus II |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/10 |
Mwana Amateur wa Ujerumani A-Jun-BL S/SW Mainz 05 U19 |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/10 |
Mwana Amateur wa Ujerumani A-Jun-BL S/SW Mainz 05 U19 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/10 |
Ujerumani Bundesliga, Wanawake RB Leipzig |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/10 |
Mwana Amateur wa Ujerumani A-Jun-BL S/SW Mainz 05 U19 |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/10 |
Estonia III Liiga – Lõuna piirkond Marjamaa Kompanii |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/10 |
Estonia III Liiga – Lõuna piirkond Marjamaa Kompanii |
Timu zote mbili za kufunga |
05/10 |
Uswidi Division 2, Västra Götaland Landvetter NI |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/10 |
Kituo cha Amateur Regionalliga cha Austria ULIZA Voitsberg |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/10 |
Mchezaji mahiri wa Ujerumani Bayernliga Nord SC Eltersdorf |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/10 |
Uswidi Idara ya Amateur 3 Södra Norrland Avesta AIK |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/10 |
Estonia III Liiga – Lõuna piirkond FC Maksausafiri |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/10 |
Estonia III Liiga – Lõuna piirkond FC Maksausafiri |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/10 |
Amateur wa Ujerumani Oberliga Hamburg Wandsbeker TSV Concordia |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/10 |
Amateur wa Ujerumani Oberliga Hamburg Wandsbeker TSV Concordia |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/10 |
Amateur wa Ujerumani Oberliga Hamburg Wandsbeker TSV Concordia |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/10 |
Estonia III Liiga – Lõuna piirkond Kristine JK |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/10 |
Estonia III Liiga – Lõuna piirkond Kristine JK |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/10 |
Hungary Amateur BLSZ I. osztály TFSE |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/10 |
Hungary Amateur BLSZ I. osztály TFSE |
Timu zote mbili za kufunga |
05/10 |
Uholanzi Eerste Division Willem II Tilburg |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/10 |
Uholanzi Eerste Division FC Emmen |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/10 |
Iceland 1. deild Fjölnir Reykjavik |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/10 |
Iceland 1. deild IBV |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/10 |
Iceland 1. deild Fjölnir Reykjavik |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/10 |
Uholanzi Eerste Division FC Emmen |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/10 |
Uholanzi Eerste Division Willem II Tilburg |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/10 |
Iceland 1. deild Fjölnir Reykjavik |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/10 |
Iceland 1. deild IBV |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/10 |
Ligi ya Uingereza ya Amateur Professional Development Colchester United U21 |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/10 |
Uhispania Amateur Tercera Federación, Kundi la 13 CD Algar |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/10 |
Ligi Kuu ya Scotland Wanawake WFC ya Hibernia |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/10 |
Ligi Kuu ya Uswizi FC Lausanne-Sport |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/10 |
Switzerland Amateur 2. FTC League AC Sementina |
Timu zote mbili za kufunga |
05/10 |
Ligi ya Soka ya Gibraltar Klabu ya St Joseph |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/10 |
Iceland 1. deild Grotta |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/10 |
Iceland 1. deild IR Reykjavik |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/10 |
Iceland 1. deild Grotta |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/10 |
Iceland 1. deild IR Reykjavik |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/10 |
USA MLS Next Pro Inter Miami CF II |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/10 |
Canada Ligi Kuu ya Canada York United FC |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/10 |
Ubingwa wa Amateur Santo Tirso wa Ureno FC Rebordões |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/10 |
Ubingwa wa Amateur Santo Tirso wa Ureno Maeneo ya ARC |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/10 |
Ubingwa wa Amateur Santo Tirso wa Ureno FC Rebordões |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/10 |
Ubingwa wa Amateur Santo Tirso wa Ureno Maeneo ya ARC |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
USA MLS Next Pro Huntsville City FC |
Timu zote mbili za kufunga |
05/11 |
Ligi Kuu ya Vanuatu PVFA Tafea FC |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Ligi ya Taifa ya New Zealand Karatasi ya Maji |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Ligi ya Taifa ya New Zealand Karatasi ya Maji |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Ligi ya Taifa ya New Zealand Acha SC |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Ligi ya Taifa ya New Zealand Karatasi ya Maji |
Timu zote mbili za kufunga |
05/11 |
Ligi ya Taifa ya New Zealand Karatasi ya Maji |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Ligi ya Taifa ya New Zealand Tauranga City AFC |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Ligi ya Taifa ya New Zealand Tauranga City AFC |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Ligi ya Taifa ya New Zealand Tauranga City AFC |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Australia NPL, Australia Kusini, Ligi Kuu ya Wanawake Adelaide Comets FC |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Australia NPL, Australia Kusini, Ligi Kuu ya Wanawake Adelaide Comets FC |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Ligi ya Taifa ya New Zealand Olimpiki ya Wellington |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Ligi ya Taifa ya New Zealand Kaskazini Wellington AFC |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Ligi ya Taifa ya New Zealand Melville United A.F.C. |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Australia NPL 2, Victoria Simba SC ya Mashariki |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Australia NPL, Capital Football Olimpiki ya Canberra |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
NPL ya Australia, Victoria Avondale FC |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Ligi ya Taifa ya New Zealand Melville United A.F.C. |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Australia NPL, Capital Football Olimpiki ya Canberra |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Australia Victoria Premier LeagueWanawake Essendon Royals SC |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Australia Victoria Premier LeagueWanawake FC Bulleen Simba |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Australia Victoria Premier LeagueWanawake Essendon Royals SC |
Timu zote mbili za kufunga |
05/11 |
Australia NPL, Capital Football Olimpiki ya Canberra |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
NPL ya Australia, Victoria Avondale FC |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
NPL ya Australia, Victoria Manningham United Blues |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
NPL ya Australia, Victoria Moreland City FC |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Ligi ya Taifa ya New Zealand Hamilton Wanderers AFC |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
NPL ya Australia, Australia Kusini Adelaide inakuja |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Australia Victoria Premier LeagueWanawake Melbourne Kusini F.C. |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
NPL ya Australia, Tasmania Riverside Olympic FC |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
NPL ya Australia, Tasmania Riverside Olympic FC |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
NPL ya Australia, Tasmania Riverside Olympic FC |
Timu zote mbili za kufunga |
05/11 |
NPL ya Australia, Tasmania Riverside Olympic FC |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
NPL ya Australia, Tasmania Simba wa Kingborough |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Ligi Daraja la Kwanza ya NLO ya Nigeria - Kituo cha Akure Collins Edwin Sports Club |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Ligi Daraja la Kwanza ya NLO ya Nigeria - Kituo cha Akure Collins Edwin Sports Club |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
NPL ya Australia, Australia Kusini white city woodville |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Ligi Kuu ya Australia Queensland 1 Mitchelton FC |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Ligi Kuu ya Australia Queensland 1 Ipswich FC |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Romania Ligi ya Amateur 5 Braila AS Comagrim Dudești |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Romania Ligi ya Amateur 5 Braila AS Jirlau |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Ligi Kuu ya Australia Queensland 1 Washambuliaji wa Brisbane |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 4 Valcea ACS Atletic Drăgașani |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Romania Ligi ya Amateur 5 Braila AS Voința Băraganu |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Romania Ligi ya Amateur 5 Braila ACS Voința Vișani |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 4 Brasov AS Cetățenii Ghimbav |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 4 Valcea CS Mădulari |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Romania Amateur League 5 Calarasi AS Belciugatele |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Romania Amateur League 5 Calarasi AFC Voința Chiselet |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Romania Ligi ya Amateur 4 Braila Mkufunzi wa ACS Victoria |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Romania Amateur League 4 Hunedoara AZAKi Retezatul Hațeg |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Romania Ligi ya Amateur 4 Braila CS Viitorul Cireșu |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 4 Brasov AS Bucegi Moieciu |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Ligi Kuu ya Australia Queensland 1 Ipswich FC |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Ligi ya Amateur 5 Braila AS Comagrim Dudești |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Ligi ya Amateur 5 Braila AS Jirlau |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur League 4 Hunedoara CSM Dacia Orăștie 2010 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Ligi Kuu ya Australia Queensland 1 Washambuliaji wa Brisbane |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 4 Valcea ACS Atletic Drăgașani |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Ligi ya Amateur 5 Braila AS Voința Băraganu |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Ligi ya Amateur 5 Braila ACS Voința Vișani |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 4 Brasov AS Cetățenii Ghimbav |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Ligi ya Amateur 4 Braila Mkufunzi wa ACS Victoria |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 4 Valcea CS Mădulari |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 4 Brasov ASF Harman |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 4 Brasov CS Inter Cristian |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur League 5 Calarasi AS Belciugatele |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur League 5 Calarasi AFC Voința Chiselet |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur League 4 Hunedoara AZAKi Retezatul Hațeg |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 4 Valcea CS Guşoeni |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Ligi ya Amateur 5 Braila AS Jirlau |
Timu zote mbili za kufunga |
05/11 |
Ligi Kuu ya Australia Queensland 1 Washambuliaji wa Brisbane |
Timu zote mbili za kufunga |
05/11 |
Romania Amateur League 5 Calarasi AFC Voința Chiselet |
Timu zote mbili za kufunga |
05/11 |
Romania Ligi ya Amateur 5 Braila AS Voința Băraganu |
Timu zote mbili za kufunga |
05/11 |
Ligi Kuu ya Australia Queensland 1 Washambuliaji wa Brisbane |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Romania Amateur Liga 5 Timis AS Steaua Bulgarus |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 5 Timis AS Steaua Bulgarus |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 5 Timis AS Progresul Vucova |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 5 Timis AS Progresul Vucova |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 5 Timis AS Progresul Iecea Mare |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 5 Timis AS Autoliv Lugoj |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 5 Timis AS Progresul Iecea Mare |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 5 Timis AS Autoliv Lugoj |
Timu zote mbili za kufunga |
05/11 |
Romania Amateur Liga 5 Timis AS Unirea Cerneteaz |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 4 Cluj AS Viitorul Gârbău |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 5 Timis CSO Deta II |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 4 Cluj AS Viitorul Gârbău |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 5 Timis AS Vulturii Igriș |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 5 Timis AS Margina |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 5 Timis AS Margina |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 5 Timis AS Viitorul Sacoșu Turcesc |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 5 Timis ACS Kids Sânmihaiu Român |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 5 Timis ACS Kids Sânmihaiu Român |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 5 Timis AS Viitorul Sacoșu Turcesc |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 5 Timis AS Viitorul Sacoșu Turcesc |
Timu zote mbili za kufunga |
05/11 |
Romania Amateur Liga 5 Timis AS Viitorul Iohanisfeld |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 5 Timis AS Viitorul Iohanisfeld |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 4 Cluj CS Sănătatea Cluj Napoca II |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 4 Cluj CS Sănătatea Cluj Napoca II |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 4 Timis AS Avântul Topovățu Mare |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 5 Timis CS Nițchidorf |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 5 Timis CS Nițchidorf |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 5 Timis AS Inter Foieni |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Romania Amateur League 4 Prahova ACS DP Cornu |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Romania Amateur League 4 Prahova CS Brazil |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Romania Amateur League 4 Prahova CS Brazil |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 5 Timis CS Unirea Tomnatic |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 4 Cluj ACS Ariesul Mihai Viteazu |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 5 Timis FC Bazoș |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 4 Cluj ACS Ariesul Mihai Viteazu |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 5 Timis AS Dedy Mid Viitorul Iecea Mare |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 5 Timis AS Recaș |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 5 Timis AS Recaș |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 5 Timis AS Avântul Jamu Mare |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 5 Timis AS Avântul Jamu Mare |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 5 Timis AS Avantul Bobda |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur League 4 Sibiu ACS Păltiniș Rășinari |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Romania Amateur League 4 Sibiu ACS LSS Voința Sibiu |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Romania Amateur League 4 Sibiu ACS FC Avrig |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 5 Timis CSC Boldur |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur League 4 Sibiu CS Orasenesc Copșa Mica |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur League 4 Sibiu AFC Voința Dumbrăveni |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur League 4 Sibiu ACS LSS Voința Sibiu |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur League 4 Sibiu ACS FC Avrig |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 4 Olt ACS Iris Titulescu |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 5 Timis ACS Juventus Pişchia |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 5 Timis ACS Juventus Pişchia |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 4 Cluj ACS Stickla Arieşul Turda |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 4 Cluj ACS Stickla Arieşul Turda |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 5 Timis CS Voința Biled |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Jamhuri ya Cheki Gawio la B FK Brandys Nad Labem |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
NPL ya Australia, Queensland Wynnum Wolves FC |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Jamhuri ya Cheki Gawio la B FK Brandys Nad Labem |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
NPL ya Australia, Queensland Wynnum Wolves FC |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Australia NPL Queensland, Wanawake Simba FC |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Jamhuri ya Czech Idara ya 19 ya U1 1. FC Slovácko U19 |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Ligi Kuu ya Australia Queensland 1 Moreton City Excelsior FC 2 |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Uturuki U19 Lig, Elit B Fatih Karagumruk U19 |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
NPL ya Australia, New South Wales Milima ya Brumbies |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Australia NPL Queensland, Wanawake Simba FC |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Uturuki U19 Lig, Elit B Fatih Karagumruk U19 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
NPL ya Australia, New South Wales Milima ya Brumbies |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Croatia Prva NL Junior NK Kustošija U19 |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Jamhuri ya Czech Idara ya 19 ya U1 1. FC Slovácko U19 |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Jamhuri ya Czech Idara ya 19 ya U1 Slavia Praha U19 |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Jamhuri ya Czech Idara ya 19 ya U1 MFK Frydek Mistek U19 |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Slovakia U19 VSS Košice U19 |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Slovakia U19 Spartak Trnava U19 |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Slovakia U19 DAC Dunajská Streda U19 |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Slovakia U19 FK Pohrnie U19 |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Hungary Amateur BLSZ I. osztály Budafoki MTE II |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Ghana GAED Division 3 – Zone 1 FC Mkuu Farcos |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 4 Cluj CS Atletic Olimpia Gherla |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Wanawake wa Estonia Meistriliiga Tartu Tammeka Wanawake |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Wanawake wa Estonia Meistriliiga Tartu Tammeka Wanawake |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Poland CLJ Korona Kielce U19 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Wanawake wa Estonia Meistriliiga Tartu Tammeka Wanawake |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Estonia na Siliiga Viimsi JK |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Estonia Esiliiga B Jina la Kalju U21 |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Romania Amateur League 4 Teleorman CS Vârtoape |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Romania Amateur League 4 Teleorman ACS Avântul Bragadiru |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Romania Amateur League 4 Teleorman ACS Avântul Bragadiru |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur League 4 Teleorman ACS Steaua Spatarei |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur League 4 Teleorman CS Vârtoape |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Jamhuri ya Czech Idara ya 19 ya U1 FC Zbrojovka Brno U19 |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Romania Amateur League 4 Constanta CS Agigea |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Romania Amateur League 4 Constanta CS Victoria Cumpana |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Romania Amateur League 4 Constanta CS Eforie |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Romania Amateur League 4 Constanta AS Ureno Constanta |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Romania Amateur League 4 Constanta CS Navodari |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Kroatia 1. HNLŽ ŽNK Hajduk |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Jamhuri ya Czech Idara ya 19 ya U1 Baník Ostrava U19 |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Mwanadada Amateur Danmarksserien Glostrup FK |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Romania Amateur League 4 Constanta AS Viitorul 20 Cobadin |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Romania Amateur League 4 Constanta AS Viitorul Pecineaga |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Jamhuri ya Czech Idara ya 19 ya U1 Baník Ostrava U19 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur League 4 Constanta CS Eforie |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur League 4 Constanta AS Ureno Constanta |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur League 4 Constanta CS Navodari |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur League 4 Constanta CS Agigea |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur League 4 Constanta CS Victoria Cumpana |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Kroatia 1. HNLŽ ŽNK Hajduk |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur League 4 Constanta CS Navodari |
Timu zote mbili za kufunga |
05/11 |
Poland CLJ Lech Poznan U19 |
Timu zote mbili za kufunga |
05/11 |
Poland III Liga, Kundi la 3 Gornik Zabrze II |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Mwanadada Amateur Danmarksserien Piga FB |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Australia Victoria Premier LeagueWanawake Tai wa Boroundara |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Jamhuri ya Czech Idara ya 19 ya U1 FC Zbrojovka Brno U19 |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Poland Amateur V. Liga - Wielkopolska Zawisza Łęka Opatowska |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Poland Amateur V. Liga - Wielkopolska KP Pila |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Mchezaji mahiri wa Uholanzi 6e Klasse Zaterdag - 15 ACV Assen 10 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Jamhuri ya Czech Idara ya 19 ya U1 Sparta Praha U19 |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Mwana Amateur wa Ujerumani A-Jun-BL N/NE Wolfsburg U19 |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Mwana Amateur wa Ujerumani A-Jun-BL N/NE RB Leipzig U19 |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Amateur wa Ujerumani Oberliga Hamburg duneberger sv |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Ujerumani Amateur Oberliga NOSV Nord Tenisi Borussia Berlin |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Ujerumani 2. Bundesliga Hertha Berlin |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Poland III Liga, Kundi la 3 LKS Goczałkowice-Zdrój |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Mwana Amateur wa Ujerumani A-Jun-BL N/NE VfL Osnabrück U19 |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 5 Ialomita Viitorul Platonesti |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 5 Ialomita Gloria Ograda |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Daraja la 3 la Norway, Kundi la 6 HamKam 2 |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Daraja la 3 la Norway, Kundi la 6 HamKam 2 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Mwana Amateur wa Ujerumani A-Jun-BL N/NE VfL Osnabrück U19 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Uswidi Division 2, Norrland Skeleftea FF |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 5 Ialomita FC Victoria Bordeaux |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Uswidi Division 2, Norrland IFK Lulea |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Mwana Amateur wa Ujerumani A-Jun-BL N/NE FC Hansa Rostock U19 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Mwana Amateur wa Ujerumani A-Jun-BL S/SW VfB Stuttgart U19 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Mwana Amateur wa Ujerumani A-Jun-BL S/SW Eintracht Frankfurt U19 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Mwana Amateur wa Ujerumani A-Jun-BL S/SW Augsburg U19 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Amateur wa Ujerumani Oberliga Hamburg duneberger sv |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Mwana Amateur wa Ujerumani A-Jun-BL N/NE Carl Zeiss Jena U19 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 5 Ialomita Viitorul Platonesti |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 5 Ialomita Gloria Ograda |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 5 Ialomita Viitorul Valea Ciorii |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 5 Ialomita FC Victoria Bordeaux |
Timu zote mbili za kufunga |
05/11 |
Romania Amateur Liga 5 Ialomita FC Movila |
Timu zote mbili za kufunga |
05/11 |
Romania Amateur Liga 5 Ialomita Viitorul Platonesti |
Timu zote mbili za kufunga |
05/11 |
Romania Amateur Liga 5 Ialomita Gloria Ograda |
Timu zote mbili za kufunga |
05/11 |
Romania Amateur Liga 5 Ialomita Viitorul Valea Ciorii |
Timu zote mbili za kufunga |
05/11 |
Mwana Amateur wa Ujerumani A-Jun-BL N/NE Dynamo Dresden U19 |
Timu zote mbili za kufunga |
05/11 |
Mwana Amateur wa Ujerumani A-Jun-BL S/SW Eintracht Frankfurt U19 |
Timu zote mbili za kufunga |
05/11 |
Amateur wa Ujerumani Oberliga Hamburg duneberger sv |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Ujerumani Amateur Oberliga NOSV Nord Tenisi Borussia Berlin |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Kundi la 2 la Daraja la Pili la Norway Sotra |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Uswidi Division 2, Norrland IFK Lulea |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Uswidi Division 2, Norrland Skeleftea FF |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Amateur wa Ujerumani A-Jun-BL West Arminia Bielefeld U19 |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Mwana Amateur wa Ujerumani A-Jun-BL S/SW SV Sandhausen U19 |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Daraja la 3 la Norway, Kundi la 6 HamKam 2 |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Mwana Amateur wa Ujerumani A-Jun-BL N/NE Wolfsburg U19 |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Mwana Amateur wa Ujerumani A-Jun-BL S/SW VfB Stuttgart U19 |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Mwana Amateur wa Ujerumani A-Jun-BL S/SW Eintracht Frankfurt U19 |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Estonia II Liiga – Lõuna/Lääne piirkond Maardu Linnameeskond |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Ligi Kuu ya Mongolia Klabu ya Khoromkhon |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Uswidi Amateur U19 Allsvenskan IFK Norrkoping U19 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Uswidi Amateur U19 Allsvenskan IFK Norrkoping U19 |
Timu zote mbili za kufunga |
05/11 |
Mwanadada Amateur Danmarksserien Kjellerup IF |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Mwanadada Amateur Danmarksserien Viby IF |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Usimamizi wa Uskoti Celtic |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Jamhuri ya Czech Idara ya 19 ya U1 MFK Karviná U19 |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Estonia Premium Liiga Flora Tallinn |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Ujerumani Amateur Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar VfR Wormatia Worms |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Jamhuri ya Czech Idara ya 19 ya U1 Viktoria Plzen U19 |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Croatia Prva NL Junior GNK Dinamo Zagreb U19 |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Ujerumani Amateur Oberliga NOSV Nord Rostocker FC |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Mwanadada Amateur Danmarksserien Imefanywa IF |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 4 Ialomita CF Abatorul Slobozia |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Malta ISA Malta FC HSBC |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Romania Amateur League 4 Harghita CS Minerul Bălan |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 4 Ialomita CF Abatorul Slobozia |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Daraja la 3 la Norway, Kundi la 1 jarg |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Daraja la 3 la Norway, Kundi la 4 Lillestrøm SK 2 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 5 Maramures ACS Satu Nou de Jos |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Ujerumani Amateur Oberliga NOSV Nord Rostocker FC |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Slovenia Amateur 1. MNL Murska Sobota NK Roma |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Malta ISA Malta FC HSBC |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Daraja la 3 la Norway, Kundi la 2 brodd |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Mchezaji mahiri wa Uholanzi 6e Klasse Zaterdag - 15 Wavulana wa Asser 3 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 4 Ialomita CF Abatorul Slobozia |
Timu zote mbili za kufunga |
05/11 |
Daraja la 3 la Norway, Kundi la 2 brodd |
Timu zote mbili za kufunga |
05/11 |
Latvia 1.Liga FK Smilten |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Ujerumani Amateur Bayernliga Süd TSV 1882 Landsberg |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Ujerumani Amateur Oberliga NOFV Süd Muungano Sandersdorf |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Croatia Prva NL Junior GNK Dinamo Zagreb U19 |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Daraja la 3 la Norway, Kundi la 2 pors Grenland |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Ujerumani Amateur Oberliga NOSV Nord Rostocker FC |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Poland Ekstraliga, Wanawake Pogoń Tczew |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Ujerumani Amateur Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar VfR Wormatia Worms |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Ujerumani Amateur Regionalliga Bayern SV Schalding-Heining |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Denmark 2. Mgawanyiko Middelfart |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Denmark Gjensidige Kvindeliga AGF |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Mwanadada Amateur Danmarksserien Ab Tårnby |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Ligi Kuu ya Kenya Bandari FC |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Lithuania Pirma Lyga FK Riteriai |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Austria Amateur Regionalliga Magharibi Kufstein |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Uswidi Division 2, Västra Götaland BK Astrio |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Uholanzi Eredivisie, Wanawake FC Twente Vrouwen |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Malta ISA Malta FC HSBC |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Ujerumani Amateur Bayernliga Süd FC Deisenhofen |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Daraja la 3 la Norway, Kundi la 3 pwani ya kaskazini |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Daraja la 3 la Norway, Kundi la 2 brodd |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Italia Campionato Spring 2 Padova U19 |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Uholanzi Tweede Division GVVV |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Mchezaji mahiri wa Uholanzi 6e Klasse Zaterdag - 15 CVV Fit Boys Beilen 5 |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Mchezaji mahiri wa Uholanzi 6e Klasse Zaterdag - 15 CVV Fit Boys Beilen 5 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Italia Campionato Spring 2 Salernitana U19 |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Uholanzi Tweede Division GVVV |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Zadarska NK NOŠK Novigrad |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Zadarska NK NOŠK Novigrad |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Uholanzi Amateur 5e Klasse Zaterdag – C SC REMO |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Uholanzi Amateur 5e Klasse Zaterdag – C Haagse Hout |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Malta ISA Malta FC Crane |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Amateur wa Ujerumani Bremen-Liga SV Hemelingen |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Austria Amateur Bundesliga, Wanawake FFC Vorderland |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Romania Amateur League 5 Harghita AS Nyiko Cobătești |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 4 Ialomita AFC Iazu |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 4 Ialomita AS CS Junior Țăndarei |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Daraja la 3 la Norway, Kundi la 4 Surnadal |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 4 Ialomita CS Unirea Grivisa |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Slovakia 1. Liga, Wanawake ŠK Slovan Bratislava |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Amateur wa Ujerumani Bremen-Liga ESC Geestemunde |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Amateur wa Ujerumani Bremen-Liga KSV Vatan Sport |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Amateur wa Ujerumani Bremen-Liga Blumenthaler SV |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Amateur wa Ujerumani Bremen-Liga SG Aumund Vegesack |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Amateur wa Ujerumani Bremen-Liga BTS Neustadt |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Amateur wa Ujerumani Oberliga Hamburg TSV Sasel |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 4 Ialomita Unirea Ion Roată |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Amateur wa Ujerumani Bremen-Liga Brinkumer SV |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Amateur wa Poland Klasa Okręgowa – Wielkopolska, Kundi la 1 Lubonski KS |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Amateur wa Poland Klasa Okręgowa – Wielkopolska, Kundi la 1 LZS Otorowo |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Brazil Amateur U17 Paranaense - Awamu ya 2, Kundi F Azuriz U17 |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Uswidi Amateur Elitettan, Wanawake Jitex BK |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Amateur wa Poland Klasa Okręgowa – Wielkopolska, Kundi la 1 Iskra Krajenka |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Amateur wa Poland Klasa Okręgowa – Wielkopolska, Kundi la 1 Orzeł Gulcz |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Amateur wa Poland Klasa Okręgowa – Wielkopolska, Kundi la 1 Sokoł Damasławek |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Amateur wa Poland Klasa Okręgowa – Wielkopolska, Kundi la 1 Lubonski KS |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Brazil Amateur U17 Paranaense - Awamu ya 2, Kundi F Azuriz U17 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Malta ISA Malta FC Crane |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Amateur wa Ujerumani Bremen-Liga SV Hemelingen |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Amateur wa Poland Klasa Okręgowa – Wielkopolska, Kundi la 1 KS Fałkowo |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Amateur wa Poland Klasa Okręgowa – Wielkopolska, Kundi la 1 Clescevia Kleszczewo |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Mashindano ya Kitaifa ya Wanawake ya Ureno SCU Torreense |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 4 Ialomita Victoria Mutenii Buzau |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 4 Ialomita Unirea Ion Roată |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 4 Ialomita AFC Iazu |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Ubelgiji Amateur KVDV Zaterdag Klabu ya FC Charly |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Amateur wa Ujerumani Oberliga Hamburg TSV Sasel |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Amateur wa Ujerumani Bremen-Liga BTS Neustadt |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Amateur wa Ujerumani Bremen-Liga SG Aumund Vegesack |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Slovakia 1. Liga, Wanawake ŠK Slovan Bratislava |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Amateur wa Ujerumani Bremen-Liga ESC Geestemunde |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Amateur wa Ujerumani Bremen-Liga KSV Vatan Sport |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Amateur wa Ujerumani Bremen-Liga Blumenthaler SV |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Daraja la 3 la Norway, Kundi la 4 Surnadal |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 4 Ialomita CS Unirea Grivisa |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 4 Ialomita AS CS Junior Țăndarei |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Austria Amateur Regionalliga Magharibi SV Wals-Grünau |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Amateur wa Ujerumani Bremen-Liga KSV Vatan Sport |
Timu zote mbili za kufunga |
05/11 |
Romania Amateur Liga 4 Ialomita Unirea Ion Roată |
Timu zote mbili za kufunga |
05/11 |
Amateur wa Ujerumani Bremen-Liga SG Aumund Vegesack |
Timu zote mbili za kufunga |
05/11 |
Amateur wa Ujerumani Bremen-Liga SV Hemelingen |
Timu zote mbili za kufunga |
05/11 |
Amateur wa Poland Klasa Okręgowa – Wielkopolska, Kundi la 1 Lubonski KS |
Timu zote mbili za kufunga |
05/11 |
Amateur wa Poland Klasa Okręgowa – Wielkopolska, Kundi la 1 LZS Otorowo |
Timu zote mbili za kufunga |
05/11 |
Romania Amateur Liga 4 Ialomita AFC Iazu |
Timu zote mbili za kufunga |
05/11 |
Malta ISA Malta FC Crane |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Mashindano ya Kitaifa ya Wanawake ya Ureno Maritimo |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Italia Campionato Spring 1 Atalanta U19 |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Amateur wa Ujerumani Bremen-Liga ESC Geestemunde |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Amateur wa Ujerumani Bremen-Liga KSV Vatan Sport |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Amateur wa Ujerumani Bremen-Liga Blumenthaler SV |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Amateur wa Ujerumani Oberliga Hamburg TSV Sasel |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Amateur wa Ujerumani Bremen-Liga SG Aumund Vegesack |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Uswidi Amateur Elitettan, Wanawake Jitex BK |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Amateur wa Ujerumani Bremen-Liga SV Hemelingen |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Daraja la 3 la Norway, Kundi la 3 frigg |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Idara ya Pili ya Urusi, Kundi la 1 FC Nart Cherkessk |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Austria Amateur Regionalliga Magharibi SV Wals-Grünau |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Amateur wa Ujerumani Bremen-Liga BTS Neustadt |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Ujerumani Amateur Hessenliga FSV Fernwald |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Slovakia 1. Liga, Wanawake ŠK Slovan Bratislava |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Slovakia 1. Liga, Wanawake MFK Ružomberok |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Daraja la 3 la Norway, Kundi la 6 Elverum |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Ujerumani Amateur Hessenliga TUS Dietkirchen |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Uswidi Idara ya Amateur 3 Södra Norrland Forssa BK Borlänge |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Amateur wa Poland Klasa Okręgowa – Krosno KS Przełęcz Dukla |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Estonia II Liiga – Lõuna/Lääne piirkond Sillamäe FC NPM Silmet |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Poland Amateur V. Liga - Wielkopolska Sparta Oborniki |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Ujerumani Amateur Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar Wahandisi wa FV |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Daraja la 3 la Norway, Kundi la 5 Spjelkavik |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Ujerumani Amateur Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar TUS Mechtersheim |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Ujerumani Amateur Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar FC Karbach |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Amateur wa Ujerumani Schleswig-Holstein-Liga Oldenburger SV |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Uswizi Amateur Erste Liga Classic FC Kreuzlingen |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Ligi Kuu England Tottenham Hotspur |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Ligi Kuu England West Ham |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Daraja la 3 la Norway, Kundi la 1 Årdal FK |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Poland CLJ Odra Opole U19 |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Uswidi Ettan, Norra FC Stockholm Kimataifa |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Italia Amateur Prima Kitengo Alto Adige - 1. Amateurliga, Kundi B SPVG Aldein Petersberg |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Romania Amateur League 5 Vaslui Victor Zorleni |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Amateur wa Poland Klasa Okręgowa – Wielkopolska, Kundi la 1 Ogniwo Łąkociny |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Amateur wa Poland Klasa Okręgowa – Wielkopolska, Kundi la 1 Orla Jutrosin |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Poland CLJ Odra Opole U19 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur League 5 Vaslui Vulturul Bălteni |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur League 5 Vaslui Victor Zorleni |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Daraja la 3 la Norway, Kundi la 1 Årdal FK |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Hungary NB I, Wanawake astra Hungary |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 4 Maramures FC Lăpusul Târgu Lăpuș |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur League 4 Giurgiu CS Giganții Vărăști |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur League 4 Giurgiu AS Gloria Comana |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur League 4 Giurgiu CS Energia Remuș |
Timu zote mbili za kufunga |
05/11 |
Amateur IV wa Poland. Ligi ya Warmińsko-Mazurska MKS Mrągowia Mrągowo |
Timu zote mbili za kufunga |
05/11 |
Hungary NB I, Wanawake MOL Vidi FC |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Uswidi Division 2, Norrland Umeå FC Akademi |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Ligi ya Kukuza Uswizi FC Lugano II |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Daraja la 3 la Norway, Kundi la 1 Årdal FK |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Daraja la 3 la Norway, Kundi la 5 Bjoerkelangen |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Daraja la 3 la Norway, Kundi la 6 Flya |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Daraja la 3 la Norway, Kundi la 2 Sola |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Finland Veikkausliiga AC Oulu |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Idara ya 1 ya Norway Lyn FK |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Ligi ya Kukuza Uswizi SC Brühl SG |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Usimamizi wa Uskoti Mtakatifu Mirren |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Idara ya 1 ya Norway Asane |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Uswidi Amateur U19 Allsvenskan Malmo FF U19 |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Idara ya 1 ya Norway Sogndal IL |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Ligi ya Kukuza Uswizi FC Bavois |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Ligi Kuu England West Ham |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Uswidi Ettan, Norra FC Stockholm Kimataifa |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Hungary NB I, Wanawake astra Hungary |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Hungary NB I, Wanawake Viktoria FC Szombathely |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Slovakia 1. Liga, Wanawake SKF Zilina |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Visiwa vya Faroe 1. deild Vikingur Gota II |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Romania Amateur League 4 Giurgiu CS Zmeii Ogrezeni |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Romania Amateur League 4 Giurgiu CS Zmeii Ogrezeni |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Bulgaria Amateur Chetvarta Liga – AOG Shumen, Kaskazini FC Chavdar Divdyadovo |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Estonia III Liiga – Lõuna piirkond Läänemaa JK Haapsalu |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Estonia III Liiga – Lõuna piirkond Läänemaa JK Haapsalu |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur League 4 Giurgiu ACS Maxima Hobaia |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Poland Amateur V. Liga - Wielkopolska Kania Gostyń |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Jamhuri ya Czech Gawanya E FK Tisa Sady |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Romania Amateur League 5 Vaslui CS Voința Perieni |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Italia Amateur Prima Kitengo Alto Adige - 1. Amateurliga, Kundi B ASC Passeier |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Italia Amateur Prima Kitengo Alto Adige - 1. Amateurliga, Kundi B SV Gargazon Gargazzone Raika |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Jamhuri ya Czech Gawanya E Prerov |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Jamhuri ya Czech Gawanya E FK Tisa Sady |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur League 5 Vaslui CS Voința Perieni |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur League 5 Vaslui Avântul Solesti |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Serbia Amateur Braničevska Okružna Liga FK Integral Batuša |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Mchezaji mahiri wa Italia Eccellenza Campania Girone A FC Pompei |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Hungary Amateur Mdudu Megye I. osztály Dunaharaszti MTK |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Jamhuri ya Czech Gawanya E Prerov |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Norway Toppserien, Wanawake Arna-Bjornar |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 6 Valcea AS Oltul Daeşti |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Hungary Amateur Nógrád Megyei I. osztály Szécsény VSE |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Hungary Amateur Nógrád Megyei I. osztály Szendehely FC |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 4 Bacau AS Flamura Roșie Săscut |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 4 Bacau CS Sportul Onești |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Romania Amateur League 4 București ACS Alexandru Vaidean |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 6 Valcea AFC Rapid Stonenești |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 6 Valcea AS Montana Izvorul Rece |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 6 Valcea AS Sportul Genuneni |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 6 Valcea CS Cavalerul Trac Cernișoara |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Romania Amateur League 4 Mehedinti CS Sănătatea Breznița Ocol |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Romania Amateur League 4 Mehedinti CS Drobeta 2024 |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Romania Amateur League 4 Calarasi AS Colinele Argesului Mitreni |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Romania Amateur League 4 București ACS Centrul Kijerumani de Fotbal |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Brodsko-posavska NK Slaven Trnjani |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 4 Valcea ASFC Păuști Otasău |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 4 Valcea CS Oltețul Alunu |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Romania Amateur League 4 București ACS Sportul D&A |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Amateur IV wa Poland. Ligi - Pomorska Pomezania Malbork |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Bosnia & Herzegovina Amateur 2. Liga FBiH – Zapad NK Vitez |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 4 Alba CS CIL Blaj |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Slovakia 3. Liga, Mashariki MFK Vranov na Topľou |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Slovenia Amateur Pomurska nogometna ligi NK Črensivci |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Romania Amateur League 4 Calarasi AFC Unirea Mânăstirea |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Romania Amateur League 4 Calarasi AS Conpet 2006 Ștefan cel Mare |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Serbia Amateur PFL Pančevo FK Crvena Zvezda Pavliš |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Bulgaria Amateur Treta Liga - SZ FC Dunav Lom |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Bulgaria Amateur Treta Liga - SZ OFC Levski 2007 Levski |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Kroatia 3.NL - Jug HNK Zadar |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Poland Amateur IV. Ligi - Lubelska Cisowianka Drzewce |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Uswidi Ettan, Norra Umoja wa IK Nordic |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 4 Alba CS CIL Blaj |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Kutina ŠNK Lokomotiva Kutina |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Kutina NK Vatrogasac Husain |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Kutina NK Matija Gubec Kutina |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur League 4 Calarasi AFC Dunărea Ciocanești |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Bulgaria Amateur Treta Liga - SZ FC Dunav Lom |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Poland III Liga, Kundi la 2 Pogoń Szczecin II |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Bulgaria Amateur Treta Liga - SZ OFC Levski 2007 Levski |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Bulgaria Amateur Treta Liga - SZ FC Vihar Slavyanovo |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Serbia Amateur PFL Pančevo FK Crvena Zvezda Pavliš |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur League 4 Calarasi AS Conpet 2006 Ștefan cel Mare |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur League 4 București ACS Sportul D&A |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 4 Valcea AFC Babeni |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 5 Vâlcea ACS FC Vladești |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 4 Valcea CS Oltețul Alunu |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Brodsko-posavska NK Slaven Trnjani |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur League 4 Calarasi AS Colinele Argesului Mitreni |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur League 4 București ACS Centrul Kijerumani de Fotbal |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 4 Bacau CS Siretu Săucești |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Bulgaria Amateur Peta liga - B OG Sofia (Sever) FC Zhiten II Zhiten |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 4 Bacau AFC Unirea Bacau |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 4 Bacau CS UZU Dărmanești |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur League 4 Calarasi AS Spicul Vâlcelele |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur League 4 Mehedinti CS Sănătatea Breznița Ocol |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur League 4 Mehedinti CS Drobeta 2024 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Liga III Serie 2 CSM Râmnicu Sarat |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 6 Valcea AFC Rapid Stonenești |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 6 Valcea AS Sportul Genuneni |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 6 Valcea CS Cavalerul Trac Cernișoara |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur League 4 Calarasi AFC Steaua Radovanu |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur League 4 Mehedinti AS Victoria Strehaia |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 4 Bacau AS Flamura Roșie Săscut |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 4 Bacau AS Negri |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 4 Bacau ACS Viitorul Nicolae Bălcescu |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 4 Bacau CS Sportul Onești |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 4 Bacau CSM Moinești |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur League 4 București ACS Alexandru Vaidean |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 6 Valcea AS Oltul Daeşti |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Hungary Amateur Nógrád Megyei I. osztály Szendehely FC |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Serbia Amateur Medjuopštinska liga Sever GFK Strelište Jagodina |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 6 Valcea AFC Rapid Stonenești |
Timu zote mbili za kufunga |
05/11 |
Romania Amateur Liga 6 Valcea AS Montana Izvorul Rece |
Timu zote mbili za kufunga |
05/11 |
Romania Amateur Liga 6 Valcea AS Sportul Genuneni |
Timu zote mbili za kufunga |
05/11 |
Austria Amateur Regionalliga Magharibi Austria Salzburg |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Uswidi Ettan, Norra Umoja wa IK Nordic |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Ligi ya Ushindi ya Bulgaria FK Maritsa Plovdiv |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Bosnia & Herzegovina Amateur 2. Liga FBIH – Centar FK Mošćanica Sarajevo |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Bosnia & Herzegovina Amateur 2. Liga FBiH – Zapad NK Vitez |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Bosnia & Herzegovina Amateur 2. Liga FBiH – Zapad NK Novi Travnik |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Slovakia 3. Liga, Magharibi FC Slovan Galanta |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Poland III Liga, Kundi la 3 Unia Turza Slaska |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Amateur IV wa Poland. Ligi - Wielkopolska Jarota Jarocin |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 6 Timis AS VHP Pădureni |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Croatia Amateur 1. ŽNL Šibensko-kninska NK Janjevo Kistanje |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Croatia Amateur 1. ŽNL Šibensko-kninska NK Janjevo Kistanje |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 5 Aad CS Păulișana Păuliș II |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 5 Aad CS Păulișana Păuliș II |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Hungaria Amateur Heves Vármegyei I. osztály Petőfibányai SK |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 4 Salaj AS Cetate Buciumi |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 5 Aad AFC Banatul Arad |
Timu zote mbili za kufunga |
05/11 |
Ligi ya Bosnia na Herzegovina Amateur Regionalna RS – Centar FK Željezničar Doboj |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 6 Timis CSO Faget II |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 6 Timis CSO Faget II |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Slovenia Amateur 3. SNL vzhod NK Drava Ptuj |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Slovenia Amateur 3. SNL vzhod NK Dravograd |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Slovenia Amateur 3. SNL vzhod NK Drava Ptuj |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Slovenia Amateur 3. SNL vzhod NK Dravograd |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Slovenia Amateur 3. SNL vzhod NK Drava Ptuj |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Romania Amateur Liga 5 Aad FC Frontiera Pilu |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 6 Timis AS Foresta Mănăștiur |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 5 Aad FC Frontiera Pilu |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 5 Aad CS Viitorul Pereg |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 4 Aad CS Șoimii Șimand |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 4 Aad CS Șoimii Șimand |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 6 Timis CSC Boldur II |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 6 Timis CSC Boldur II |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 6 Timis CSC Boldur II |
Timu zote mbili za kufunga |
05/11 |
Romania Amateur Liga 5 Aad ACS Progresul Pecica II |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 5 Aad ACS Progresul Pecica II |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 5 Aad CS Înfrățirea Iratoșu |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 5 Aad CS Înfrățirea Iratoșu |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 5 Aad CS Înfrățirea Iratoșu |
Timu zote mbili za kufunga |
05/11 |
Romania Liga III Serie 7 CSO Turceni |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 5 Aad Timu ya CS United Sanpaul |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 6 Timis AS Timisul Hitiaș |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 6 Timis AS Timisul Hitiaș |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Serbia Amateur Borska Okružna Liga FK Rudna Glava |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 6 Timis AS Timisul Hitiaș |
Timu zote mbili za kufunga |
05/11 |
Romania Amateur Liga 6 Timis AS Avântul Căpăt |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 6 Timis AS Avântul Căpăt |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Bosnia & Herzegovina Amateur 2. Liga RS – Zapad FK Inaendelea Kneževo |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Slovenia Amateur Gorenjska nogometna ligi NK Kranjska Gora |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Slovenia Amateur Gorenjska nogometna ligi NK Velesovo-Cerklje |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Slovenia Amateur Gorenjska nogometna ligi NK Bitnje |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Slovenia Amateur Gorenjska nogometna ligi NK Bled-Bohinj Hirter |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Romania Amateur Liga 5 Aad CS na Livada |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Bosnia & Herzegovina Amateur 2. Liga RS – Zapad FK Inaendelea Kneževo |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Slovenia Amateur Gorenjska nogometna ligi NK Kranjska Gora |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Slovenia Amateur Gorenjska nogometna ligi NK Bitnje |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Slovenia Amateur Gorenjska nogometna ligi NK Bled-Bohinj Hirter |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Slovenia Amateur Gorenjska nogometna ligi NK Bled-Bohinj Hirter |
Timu zote mbili za kufunga |
05/11 |
Slovenia Amateur Gorenjska nogometna ligi Britof |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Slovenia Amateur Gorenjska nogometna ligi NK Kranjska Gora |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Slovenia Amateur Gorenjska nogometna ligi NK Velesovo-Cerklje |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Slovenia Amateur Gorenjska nogometna ligi SD Visoko |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Slovenia Amateur Gorenjska nogometna ligi NK Bitnje |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Croatia Amateur 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska NK Zdenka 91 |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Croatia Amateur 3. ŽNL Varaždinska – Varaždin NK Vinica |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Kroatia 2.NL NK Belišće |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Kroatia 2.NL NK Marsonia |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Kroatia 3. NL - Centar HNK Segesta |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Croatia Amateur 3. ŽNL Varaždinska – Ludbreg NK Novakovec |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Uhispania Kitengo cha Kwanza cha Mkoa cha Aficionados, Primera - Zamora Moraleja CF |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Uhispania Kitengo cha Kwanza cha Mkoa cha Aficionados, Primera - Zamora Santa Croya CF |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Croatia Amateur 1. ŽNL Sisačko-moslavačka ŠNK Frankpan Sisak |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Kroatia 2.NL NK Marsonia |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Croatia Amateur 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska NK Zdenka 91 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Croatia Amateur 2. Zagrebačka NL NK ŠN Maksimir |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Sisak NK Zeleni Brijeg Sisak |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Croatia Amateur 3. ŽNL Varaždinska – Ludbreg NK Mladost Sveti Petar |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Brodsko-posavska NK Sloga Gromačnik |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Brodsko-posavska NK Roma Kali Sara |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Brodsko-posavska NK Mladost Brđani |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Kroatia 3. NL - Centar HNK Segesta |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Đakovo NK Polet Semeljci |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Croatia Amateur 1. ŽNL Splitsko-dalmatinska NK Tekstilac Sinj |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Croatia Amateur 3. ŽNL Varaždinska – Ludbreg NK Novakovec |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Valpovo NK Omladinac Petrijevci |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Idara ya Primera ya Uruguay Miramar Misiones |
Timu zote mbili za kufunga |
05/11 |
Uhispania Kitengo cha Kwanza cha Mkoa cha Aficionados, Primera - Zamora Santa Croya CF |
Timu zote mbili za kufunga |
05/11 |
Slovenia 2. SNL Kety Emmi Bistrica |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Poland Ekstraklasa Jagiellonia Bialystok |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Splitsko-dalmatinska NK Mosor Žrnovnica |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Croatia Amateur 3. ŽNL Valpovo NK Gat |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Croatia Amateur 3. ŽNL Valpovo NK Tomislav Sag |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Croatia Amateur 3. ŽNL Valpovo NK Gat |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Croatia Amateur 3. ŽNL Valpovo NK Tomislav Sag |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Zadarska NK Raštane |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Serbia Amateur Druga Novosadska Liga FK. Sofex Futog |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Zadarska NK Debeljak |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Slovenia Amateur 3. SNL vzhod NK Svoboda Ljubljana |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Slovenia Amateur 3. SNL vzhod ND Adria Miren |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Slovenia Amateur 3. SNL vzhod NK Kočevje |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Slovenia Amateur 3. SNL vzhod NK Svoboda Ljubljana |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Hungary Amateur BLSZ I. osztály Testvériség SE |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Croatia Amateur 1. ŽNL Vukovarsko-srijemska NK Županja 77 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Croatia Amateur 1. ŽNL Vukovarsko-srijemska NK Županja 77 |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Croatia Amateur 1. ŽNL Osječko-baranjska NK Olimpija Osijek |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Croatia Amateur 3. ŽNL Istarska – Sjever NK Novigrad 1947 |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Croatia Amateur 1. ŽNL Osječko-baranjska NK FEŠK Feričanci |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Shirikisho la Pili la Uhispania RZ Deportivo Aragon |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Michuano ya Ureno U19 Michezo U19 |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Switzerland Amateur 2. Liga FVRZ FC Herrliberg |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Uhispania Kitengo cha Kwanza cha Mkoa cha Aficionados, Primera - Zamora CD Bovedana B |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Ureno Amateur AF Algarve I Division FC Carvoeiro United |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Switzerland Amateur 2. Liga FVRZ FC Seefeld Zurich |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Estonia Esiliiga B Pärnu Jalgpalliklubi |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Michuano ya Ureno U19 Benfica U19 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Michuano ya Ureno U19 Michezo U19 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Estonia na Siliiga FC Tallinn |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
El Salvador Division ya Pili CD Titan |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Ureno Amateur AF Algarve II Division ED Bensafrim |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Mwanariadha mahiri wa Ufaransa Normandie National 3 Marekani Alençon |
Timu zote mbili za kufunga |
05/11 |
Switzerland Amateur 2. Liga FVRZ FC Herrliberg |
Timu zote mbili za kufunga |
05/11 |
Michuano ya Ureno U19 Gil Vicente FC U19 |
Timu zote mbili za kufunga |
05/11 |
Michuano ya Ureno U19 Michezo U19 |
Timu zote mbili za kufunga |
05/11 |
Mwanariadha mahiri wa Ufaransa Normandie National 3 AG Caennaise |
Timu zote mbili za kufunga |
05/11 |
Ligi Kuu ya Wanawake ya Uswizi Basel |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Finland Veikkausliiga Inter Turku |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Estonia na Siliiga FC Tallinn |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Shirikisho la Pili la Uhispania RZ Deportivo Aragon |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Michuano ya Ureno U19 Gil Vicente FC U19 |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Estonia Esiliiga B Läänemaa JK Haapsalu |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Michuano ya Ureno U19 Benfica U19 |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Mchezaji mahiri wa Ureno AF Beja II Division - Awamu ya 2 GD Messejanense |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Mchezaji mahiri wa Ureno AF Beja II Division - Awamu ya 2 GD Messejanense |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Ligi Kuu ya Wanawake ya Uswizi FC Aarau |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Ubelgiji Pro League KAS Eupen |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Switzerland Amateur 3. FTC League Kiwango cha FC |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Ujerumani Bundesliga Mainz 05 |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Ligi Kuu England Nottingham Forest |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Mashindano ya Kitaifa ya Wanawake ya Ureno Familia |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Mashindano ya Kitaifa ya Wanawake ya Ureno Atletico Ouriense |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Kituo cha Amateur Regionalliga cha Austria TuS Bad Gleichenberg |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Ugiriki Stoiximan Super League PAS Giannina |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Kituo cha Amateur Regionalliga cha Austria TuS Bad Gleichenberg |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Switzerland Amateur 3. FTC League FC ya kisasa |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Brazil U20 Capixaba - Kundi C Nova Venécia U20 |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Brazil U20 Capixaba - Kundi C Nova Venécia U20 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Belarusi Vysshaya Liga Dynamo Brest |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Brazil U20 Catarinense Internacional de Lages U20 |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Brazil U20 Catarinense Internacional de Lages U20 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Brazil U20 Paranaense - Awamu ya 1, Kundi A Campo Mourão U20 |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Brazil U20 Paranaense - Awamu ya 1, Kundi A Campo Mourão U20 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Brazil U20 Goiano Guanabara City GO |
Timu zote mbili za kufunga |
05/11 |
Brazil Amateur U17 Cearense Kituo cha AE U17 |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Brazil Amateur U17 Cearense FC Acopiara Academy U17 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Brazil Amateur U17 Cearense Kituo cha AE U17 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Ufaransa Division 1, Wanawake Paris Saint-Germain |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Mwanariadha mahiri wa Ureno AF Idara ya Leiria I - Serie A Furaha na Kundi la United |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Ufaransa Amateur Guadeloupe Régionale 1 ukungu |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Guadeloupe Guadeloupe Régionale 2 – Dimbwi A AS Dragon |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/11 |
Suriname SVB Eerste Divisie SV Broki |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/11 |
Idara ya Aruba ya Heshima SV Estrella Papilon |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Argentina Primera C Metropolitana Bandari mpya |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/11 |
Ligi ya Taifa ya Soka ya Wanawake ya Marekani Uburi wa Orlando |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/12 |
Ligi ya Taifa ya New Zealand Napier City Rovers |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Ligi ya Taifa ya New Zealand Napier City Rovers |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Ligi ya Taifa ya New Zealand Napier City Rovers |
Timu zote mbili za kufunga |
05/12 |
Ligi ya Taifa ya Soka ya Wanawake ya Marekani Portland Thorns FC |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/12 |
Ligi Kuu ya Soka ya Marekani Oakland Stompers |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Ligi Kuu ya Soka ya Marekani Oakland Stompers |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
NPL ya Australia, New South Wales Rockdale City Suns |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/12 |
NPL ya Australia, Queensland Brisbane Ngurumo Vijana |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/12 |
Idara ya 1 ya Hong Kong Mwananchi AA |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Australia NPL 2, Victoria Western United FC Akiba |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Ligi Daraja la Pili la China CFA Taasisi ya Teknolojia ya Beijing |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/12 |
Ligi ya Uhispania Amateur Veterans Madrid Kaskazini CF Recreativo Soto del Real (V) |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Ligi ya Uhispania Amateur Veterans Madrid Kaskazini CD Algeteño (V) |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Ligi ya Uhispania Amateur Veterans Madrid Kaskazini CD Algeteño (V) |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Ligi ya Uhispania Amateur Veterans Madrid Kaskazini CF Recreativo Soto del Real (V) |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Ligi ya Uhispania Amateur Veterans Madrid Kaskazini CD Algeteño (V) |
Timu zote mbili za kufunga |
05/12 |
NPL ya Australia, Queensland Rochedale Rovers |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/12 |
Idara ya 1 ya Hong Kong wong tai dhambi |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Idara ya 1 ya Hong Kong wong tai dhambi |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Idara ya 1 ya Hong Kong Shatin |
Timu zote mbili za kufunga |
05/12 |
Idara ya 1 ya Hong Kong wong tai dhambi |
Timu zote mbili za kufunga |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Alba ACS na Ciumbrud |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Alba AFC na Vințu de Jos |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 4 Vaslui CS Victoria Mutenii De Jos |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Ligi ya Amateur ya Romania 4 Tulcea AS Partizanul Luncaviţa |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Gorj AS Viitorul Plopșoru |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Gorj AS Stejari |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Calarasi ACS Viitorul Ileana II |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 6 Valcea AS Făurești |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Vâlcea AS Inter Lăpuşata |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 6 Valcea AS Oltețul Bălceşti 2014 |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 6 Valcea AS Oltețul Zătreni |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 4 Mehedinti Clubul Sportiv Local Gogoșu |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Botosani FC Viitorul Gorbănești |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Constanta AS Voinţa Siminoc |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Constanta AS Chirnogeni |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 4 Mehedinti CS Viitorul Cujmir |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 7 Prahova Şoimii Apostolache |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 6 Teleorman AS Old Boys Alexandria |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Ligi ya Amateur ya Romania 4 Tulcea ACS Viitorul Horia |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Ligi ya Amateur ya Romania 4 Tulcea ACS Flacara Mihail Kogalniceanu |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Brasov ACS Colsea 1920 Brașov II |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Brasov ACS Prejmer |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj ACS Sarja Robanești |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 7 Prahova CS Șirna Habud |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 7 Prahova Viitorul Pantazi |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Brasov AS Cetatea Apața 2001 |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 6 Teleorman AS Petrolul Poeni |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 6 Teleorman AS Viitorul Gratia |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 6 Teleorman CS Flacăra Contești |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 6 Teleorman AS Teleormanul Troianul |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 6 Teleorman AS Viitorul Turris Turnu Măgurele |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 6 Teleorman AS Progresul 2007 Bogdana |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Constanta CS Negru Voda |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj ACS Unirea Galiciuica |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj AS Progresul Castranova |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj ACS Unirea Tâmburești |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj ACS Victoria Bratovoesti |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj ACS Recolta Maceșu De Jos |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj CS Carcea II |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj AS Flacăra Drăgotești |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj ACS Viitorul Ghercești |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj ACS Kiwango cha Craiova |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj ACS Jiul Breasta |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj ACSO Filiași II |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Constanta Kweli Navodari |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Constanta AS Constructorul Topraisar |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 7 Prahova AS Rapid Salciile |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 4 Valcea ACS Foresta Malaia |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Dambovita ACS Gura Ocniței |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Dambovita FC Ravens Corbii Mari |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Vâlcea CS Șușani |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Vâlcea ASCSC Orlești |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Dambovita CS Jumuiya ya Valea Lunga |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Dambovita ACS Voința Crețu |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Dambovita AS Voința Adânca |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Dambovita AS FC Dentas Tărtășești |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Dambovita ACS Dinamo Odaia Turcului |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Dambovita FC Steagu Roșu Colacu |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Dambovita AS Vânătorul 2015 Rățoaia |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Brasov ACS Asalt Cincu |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Alba AS Voința Beldiu |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Dambovita AS Luceafărul Darmănești |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 4 Botosani Soimii Baluseni |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 4 Botosani AS Sportivul Trustesti |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Brasov AS Ludișor |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Galati CSL Foresta Șendreni |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Galati Zorile Grivisa |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Botosani Spicul Iacobeni |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Galati ACS Luceafarul Berești |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Ligi ya Amateur ya Romania 4 Tulcea AS Somova ya Taifa |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 4 Vaslui FC Vultureşti |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 4 Vaslui Klabu ya Sporting Comstar Vaslui |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Dambovita Mbio za AFC |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Ligi ya Amateur 5 Braila ACS Jumuiya ya Cazasu II |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Brasov AS Luceafărul Margineni |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Alba ACS na Ciumbrud |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Ligi ya Amateur ya Romania 4 Tulcea AS Partizanul Luncaviţa |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Alba AFC na Vințu de Jos |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 4 Vaslui CS Victoria Mutenii De Jos |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 4 Mehedinti CS Viitorul Cujmir |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj ACS Fulgerul Maglavit |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj Folda ya AS Viitorul |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj ACS Sarja Robanești |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Brasov ACS Colsea 1920 Brașov II |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Brasov ACS Prejmer |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 7 Prahova Şoimii Apostolache |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 6 Teleorman AS Old Boys Alexandria |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Ligi ya Amateur ya Romania 4 Tulcea ACS Viitorul Horia |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Ligi ya Amateur ya Romania 4 Tulcea ACS Flacara Mihail Kogalniceanu |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Constanta Trophaeum Adamclisi |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Constanta Voința Cochirleni |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Constanta AS Voinţa Siminoc |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 4 Botosani ACS ProSport Varful Campului |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Ligi ya Soka ya Ufilipino Mendiola FC |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Calarasi ACS Înainte Modelu II |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Alba AS Voința Beldiu |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Calarasi ACS Tricolorul Jegalia |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Australia NPL Queensland, Wanawake Mabwawa ya Mashariki |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 4 Mehedinti CS Victoria Vinju Mare |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 4 Botosani Soimii Baluseni |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 4 Botosani AS Sportivul Trustesti |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Ligi ya Amateur ya Romania 4 Tulcea AS Somova ya Taifa |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 4 Vaslui Benki ya Michezo |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 4 Vaslui Klabu ya Sporting Comstar Vaslui |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Brasov AS Ludișor |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Brasov AS Dacia Copăcel |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Galati Inter 2000 Tudor Vladimirescu |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Galati CSL Foresta Șendreni |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Galati FC Flacara Pechea |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Galati Zorile Grivisa |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Galati Prutul Vladești |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Galati AS Siretul Piscu |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Galati ACS Mălina Smârdan |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Galati AS Viitorul Costache Negri |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Galati ACS Luceafarul Berești |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Galati FC Victoria Slobozia Conachi |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Dambovita Mbio za AFC |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Brasov AS Luceafărul Margineni |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Ligi ya Amateur 5 Braila CS na Tudor Vladimirescu |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Ligi ya Amateur 5 Braila CS Dunărea Gropeni |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Ligi ya Amateur 5 Braila ACS Jumuiya ya Cazasu II |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 4 Valcea ACS Foresta Malaia |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 7 Prahova AS Rapid Salciile |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Dambovita CS Viitorul Aninoasa |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Dambovita ACS Gura Ocniței |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Dambovita FC Ravens Corbii Mari |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Dambovita CS Jumuiya ya Valea Lunga |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Dambovita ACS Voința Crețu |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Dambovita AS Știinta Finta |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Dambovita AS Voința Adânca |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Dambovita AS Spicul Jugureni |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Dambovita AS Luceafărul Darmănești |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Dambovita FC Steagu Roșu Colacu |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Dambovita AS Vânătorul 2015 Rățoaia |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Vâlcea CS Șușani |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Dambovita AS FC Dentas Tărtășești |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Dambovita ACS Dinamo Odaia Turcului |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Dambovita FC Viitorul IL Caragiale |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Ligi ya Amateur 5 Braila AS Spicul Râmnicelu |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Constanta AS Pescăruşul Gîrliciu |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Constanta Kweli Navodari |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Constanta Luceafarul Amzacea |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Constanta AS Uhuru |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Constanta AS Constructorul Topraisar |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Constanta CS Negru Voda |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Constanta Inter Ion Corvin |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Constanta AS Arka Constanta |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj ACS Desnatuiul Giurgița |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj AS Voința Puțuri |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj ACS Viitorul Teasc |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj ACS Victoria Bratovoesti |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj ACS Recolta Maceșu De Jos |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj CS Carcea II |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj AS Știința Calopăr |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj AS Flacăra Drăgotești |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj ACS Viitorul Ghercești |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj ACS Kiwango cha Craiova |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj ACS Jiul Breasta |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj ACSO Filiași II |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj AS Betis Craiova |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 7 Prahova Viitorul Pantazi |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 4 Mehedinti Clubul Sportiv Local Gogoșu |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 6 Valcea AS Făurești |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 6 Valcea AS Oltețul Bălceşti 2014 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 6 Valcea AS Oltețul Zătreni |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Ligi ya Amateur ya Romania 4 Gorj AS Jupînești |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 6 Teleorman AS Petrolul Poeni |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 6 Teleorman CS Viitorul Drăgănești De Vede |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 6 Teleorman CS Olimpia Dobrotești 2023 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 6 Teleorman CS Flacăra Contești |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 6 Teleorman AS Viitorul Turris Turnu Măgurele |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 6 Teleorman AS Progresul 2007 Bogdana |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Ligi ya Amateur ya Romania 4 Tulcea AS Progresul Isacea |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Ligi ya Amateur ya Romania 4 Tulcea AS Pescărusul 1969 Sarichioi |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Calarasi ACS Viitorul Ileana II |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Ligi ya Amateur ya Romania 4 Gorj CS International Bălești |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Gorj AS Viitorul Plopșoru |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Gorj AS Viitorul Branești |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Gorj AS Borascu ya Ushindi |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Gorj AS Stejari |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Gorj AS Viitorul Plopșoru |
Timu zote mbili za kufunga |
05/12 |
Ligi ya Amateur ya Romania 4 Tulcea AS Partizanul Luncaviţa |
Timu zote mbili za kufunga |
05/12 |
Romania Amateur League 7 Prahova CS Șirna Habud |
Timu zote mbili za kufunga |
05/12 |
Ligi ya Amateur ya Romania 4 Tulcea ACS Flacara Mihail Kogalniceanu |
Timu zote mbili za kufunga |
05/12 |
Romania Amateur Liga 6 Valcea AS Oltețul Bălceşti 2014 |
Timu zote mbili za kufunga |
05/12 |
Romania Amateur League 4 Mehedinti Clubul Sportiv Local Gogoșu |
Timu zote mbili za kufunga |
05/12 |
Romania Amateur League 6 Teleorman AS Petrolul Poeni |
Timu zote mbili za kufunga |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Constanta AS Constructorul Topraisar |
Timu zote mbili za kufunga |
05/12 |
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj ACS Viitorul Teasc |
Timu zote mbili za kufunga |
05/12 |
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj ACS Viitorul Ghercești |
Timu zote mbili za kufunga |
05/12 |
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj ACS Kiwango cha Craiova |
Timu zote mbili za kufunga |
05/12 |
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj ACSO Filiași II |
Timu zote mbili za kufunga |
05/12 |
Romania Amateur League 7 Prahova AS Rapid Salciile |
Timu zote mbili za kufunga |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Dambovita Mbio za AFC |
Timu zote mbili za kufunga |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Alba AS Voința Beldiu |
Timu zote mbili za kufunga |
05/12 |
Ligi ya Soka ya Ufilipino Mendiola FC |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Sibiu AS Gloria Loamnes |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Sibiu AS Silvatex Orlat |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 4 Suceava AS Bucovina Dărmanești |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 4 Suceava ACS Șomuzul Preutești |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Ligi ya Amateur ya Romania 4 Bihor FC Universitatea Oradea |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Iasi AS Pascani Locomotive |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Iasi FC Recolta Conști |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Iasi AS Biruința Miroslovești |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Iasi ASA Avântul Tătăruși |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Iasi AS Biruința Miroslovești |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Iasi ASA Avântul Tătăruși |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Iasi AS Pascani Locomotive |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Iasi FC Recolta Conști |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 7 Prahova Steaua Mărgineni |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 7 Prahova AS Tineretul Poiana Vărbilau |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 7 Prahova AS Podenii Vechi |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 7 Prahova AS Podenii Vechi |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 7 Prahova AS Tineretul Poiana Vărbilau |
Timu zote mbili za kufunga |
05/12 |
Romania Amateur League 7 Prahova AS Podenii Vechi |
Timu zote mbili za kufunga |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Prahova ACS Viitorul Puchenii Mari |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Prahova AS Targşorul Vechi Stancești |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Olt ACS Dârjovul Valea Mare |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Olt AS Avântul Oporelu |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Olt ACS Lupii Prof |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Giurgiu AS Tineretul Vadu Lat |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Giurgiu CS Padureni |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Giurgiu ASFC Podisor |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Giurgiu CS Padureni |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Giurgiu ACS Mihai Voda |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Giurgiu AS Iepurești |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Giurgiu AS Tineretul Vadu Lat |
Timu zote mbili za kufunga |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Giurgiu CS Padureni |
Timu zote mbili za kufunga |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Sibiu ACS Oltul Turnu Rosu |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Sibiu AS Unirea Ocna Sibiului |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Sibiu ACS Chirpar |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Sibiu AS Recolta Apold De Jos |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Sibiu ASA Sibiu |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Sibiu AS Unirea Ocna Sibiului |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Sibiu ACS Chirpar |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Sibiu ASA Sibiu |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Sibiu AS Recolta Apold De Jos |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Sibiu ACS Chirpar |
Timu zote mbili za kufunga |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Sibiu ACS Oltul Turnu Rosu |
Timu zote mbili za kufunga |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Sibiu AS Unirea Ocna Sibiului |
Timu zote mbili za kufunga |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Sibiu ASA Sibiu |
Timu zote mbili za kufunga |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Arges – Seria Nord AS Contabilitate Stonenesti |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Arges – Seria Nord ACS Vulturești |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Arges – Seria Nord AS Partizanul Vladesti |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 6 Prahova Viitorul Poienarii Burchii |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 6 Prahova CS Ariceştii Rahtivani |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 4 Iasi AS Tonmir Iasi |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 4 Iasi Stejarul Dobrovăț |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 6 Prahova Prahova Tinosu |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 4 Iasi ASS Zimbru Boureni |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 4 Iasi AS Țuțora |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 4 Iasi AS Tonmir Iasi |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 4 Iasi AS Victoria Lețcani |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 4 Iasi Stejarul Dobrovăț |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 6 Prahova AS Viitorul Colceag |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 6 Prahova Mshindi wa 2018 Ceptura |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 6 Prahova CS Bucov Pleasa |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 6 Prahova FC Vulturul Zănoaga |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 6 Prahova Ştiinţa Albeşti |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 6 Prahova FC Vulturul Zănoaga |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 6 Prahova Ştiinţa Albeşti |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 6 Prahova AS Viitorul Colceag |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 6 Prahova Mshindi wa 2018 Ceptura |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 6 Prahova AS Viitorul Colceag |
Timu zote mbili za kufunga |
05/12 |
Romania Amateur League 6 Prahova Mshindi wa 2018 Ceptura |
Timu zote mbili za kufunga |
05/12 |
Romania Amateur League 6 Prahova CS Bucov Pleasa |
Timu zote mbili za kufunga |
05/12 |
Romania Amateur League 6 Prahova FC Vulturul Zănoaga |
Timu zote mbili za kufunga |
05/12 |
Romania Amateur League 6 Prahova Ştiinţa Albeşti |
Timu zote mbili za kufunga |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Olt AS Cetatea Noua Vadastra |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Olt ACS Gloria Vișina Veche |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Olt AS Victoria Ianca |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Olt ACS Gloria Vișina Veche |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Sibiu AS Sorostin Șeica-Mică |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Sibiu AS Viitorul Ațel |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Sibiu AS Arsenal Dirlos |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Sibiu AS Viitorul Valchid |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Sibiu AS Viitorul Târnava |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Sibiu AS Viitorul Ațel |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Sibiu AS Arsenal Dirlos |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Sibiu AS Sorostin Șeica-Mică |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Sibiu AS Valea Viilor |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Sibiu AS Viitorul Târnava |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Sibiu AS Arsenal Dirlos |
Timu zote mbili za kufunga |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Sibiu AS Viitorul Târnava |
Timu zote mbili za kufunga |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Arges – Seria Nord CS Sporting Pitești |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Arges – Seria Nord AS Micetti 2002 |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Arges – Seria Nord ACS Balilesti |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Arges – Seria Nord AS Micetti 2002 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Arges – Seria Nord AFC Juventus Victoria 1992 Bascov |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Arges – Seria Nord ACS Energia Stolnici |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Arges – Seria Nord ACS Mirosi |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Arges – Seria Nord AFC Juventus Victoria 1992 Bascov |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Arges – Seria Nord ACS Energia Stolnici |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Arges – Seria Nord AS Flacara Leorden |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Arges – Seria Nord ACS Mirosi |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Arges – Seria Nord ACS Energia Stolnici |
Timu zote mbili za kufunga |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Arges – Seria Nord AS Flacara Leorden |
Timu zote mbili za kufunga |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Arges – Seria Nord ACS Steaua Negrasi |
Timu zote mbili za kufunga |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Arges – Seria Nord AFC Juventus Victoria 1992 Bascov |
Timu zote mbili za kufunga |
05/12 |
Romania Amateur League 6 Prahova ACS DP Cornu II |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 6 Prahova CS Şotrile |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 6 Prahova Tineretul Poienarii Burchii |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 6 Prahova ACS DP Cornu II |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 6 Prahova AS Voința Adunați |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 6 Prahova ACS Caraimanul Busteni |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 6 Prahova Tineretul Poienarii Burchii |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 6 Prahova ACS DP Cornu II |
Timu zote mbili za kufunga |
05/12 |
Ligi ya Uhispania Amateur Veterans Madrid Kaskazini CD Futuro San Francisco (V) |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Ligi ya Uhispania Amateur Veterans Madrid Kaskazini AD Konnico El Casar (V) |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Ligi ya Uhispania Amateur Veterans Madrid Kaskazini Vipuli vya CD (V) |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Ligi ya Uhispania Amateur Veterans Madrid Kaskazini CD Futuro San Francisco (V) |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Ligi ya Uhispania Amateur Veterans Madrid Kaskazini CD Futuro San Francisco (V) |
Timu zote mbili za kufunga |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Iasi AS Biruinta Movileni |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Iasi AS Avântul Golaiesti |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Iasi CS Tomești |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Iasi Wanafunzi wa ACS Sportul Iasi |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Iasi AS Biruinta Movileni |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Iasi CS Tomești |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Iasi Wanafunzi wa ACS Sportul Iasi |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Iasi CS Viitorul Belcesti |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Jamhuri ya Czech CFL SK Slavia Praha B |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Switzerland Amateur 2. Liga FVRZ FC Dissenhofen |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Ligi Kuu ya Mongolia TUV Buganud |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Ugiriki Amateur A EPS Makedonias Group 1 PAOK U16 |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Ugiriki Amateur A EPS Makedonias Group 1 Nea Genea Asvestoxwriou |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Ugiriki Amateur A EPS Makedonias Group 1 PAOK U16 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Ligi Kuu ya Australia Queensland 1 Capalaba Bulldogs |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/12 |
ligi kuu ya hong kong Hong Kong F.C. |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/12 |
Romania Amateur Liga 4 Galati Siretul Cosmești |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Croatia Prva NL Junior NK Dugopolje U19 |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 4 Galati Voința Cudalbi 2015 |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 4 Galati CS Gloria Iveşti |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Buzau AS Sport Club Vernesti |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Buzau AS Luceafarul CA Rosetti |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Buzau AS Voința Căldărăști |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Buzau AS Progresul Movila Banului |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Buzau AFC Puiesti |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Buzau AS FC Glodeanu Silistea |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Slovakia U19 FC ViOn Zlate Moravce U19 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 4 Galati Voința Cudalbi 2015 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 4 Galati Siretul Cosmești |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Switzerland Amateur 2. Liga FVRZ BC Albisrieden |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Buzau AS Sport Club Vernesti |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Buzau AS Viitorul Candeşti |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Buzau AS Luceafarul CA Rosetti |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Buzau AS Voința Căldărăști |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Buzau AS Progresul Movila Banului |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Buzau AFC Puiesti |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Buzau AS Victoria Buda |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Slovakia U19 FC ViOn Zlate Moravce U19 |
Timu zote mbili za kufunga |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Buzau AS Săhăteni |
Timu zote mbili za kufunga |
05/12 |
Slovakia U19 FC ViOn Zlate Moravce U19 |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/12 |
Estonia II Liiga – Lõuna/Lääne piirkond FCI Levadia Tallinn U19 |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Estonia II Liiga – Lõuna/Lääne piirkond FCI Levadia Tallinn U19 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Estonia II Liiga – Lõuna/Lääne piirkond FCI Levadia Tallinn U19 |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Teleorman ACS Atletic Orbeasca |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Teleorman AS Spicul Balaci |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Teleorman AS Tineretul Silistea |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Wanawake wa Estonia Meistriliiga Lootos Polva Wanawake |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/12 |
Estonia na Siliiga FC Elva |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/12 |
Switzerland Amateur 2. Liga FVRZ FC Oerlikon/Polizei Zh |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Daraja la 3 la Norway, Kundi la 4 chura FK |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Poland Amateur Liga Okręgowa – Siedlce Orzeł Unin |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Hungary NB III Kelet Budapest Honvéd FC II |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 4 Vaslui FC Viitorul Văleni |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Daraja la 3 la Norway, Kundi la 4 chura FK |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/12 |
Poland Amateur V. Liga - Wielkopolska Poland II Środa Wielkopolska |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Estonia II Liiga – Lõuna/Lääne piirkond Rakvere JK Tarvas |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Ligi ya Wasomi ya Macao Tak Chun Ka I |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Ligi ya Wasomi ya Macao Tak Chun Ka I |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Italia Serie A Wanawake Napoli |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Suceava ACS Viitorul Vadu Moldovei |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Suceava Timu ya Ndoto ya ACS |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Ujerumani Amateur Regionalliga Nordost FC Eilenburg |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Brasov AS Ileni |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Brasov AS Săgeata Drăguș |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Suceava ACS Valea Suhei |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Suceava AS Larix Dornisoara |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Suceava AS Vanatorul Dorna Candrenilor |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Suceava ACS Valea Suhei |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Brasov AS Ileni |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Brasov AS Săgeata Drăguș |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Brasov AS Bazaltul Racos |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Suceava AS Marginea |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Suceava ACS Viitorul Vadu Moldovei |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Suceava CS Sporting Vointa Bunesti |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Suceava Timu ya Ndoto ya ACS |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Brasov AS Săgeata Drăguș |
Timu zote mbili za kufunga |
05/12 |
Uswidi Division 2, Norra Götaland BK Mbele |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/12 |
Uswidi Amateur Elitettan, Wanawake Umea IK |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/12 |
Uswidi Division 2, Sodra Götaland Österlen FF |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/12 |
Daraja la 3 la Norway, Kundi la 6 Bodø/Glimt II |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/12 |
Ujerumani Amateur Regionalliga Nordost FC Eilenburg |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/12 |
Daraja la 3 la Norway, Kundi la 1 Fana |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/12 |
Bulgaria Amateur Chetvarta Liga – AOG Shumen, Kaskazini FC Zarya Zvegor |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Uhispania Amateur Lliga Elit Catalana Vyumba vya EU |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Estonia III Liiga – Lõuna piirkond FC Maardu Aliens |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Estonia III Liiga – Lõuna piirkond FC Maardu Aliens |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 6 Giurgiu – Nord AS Viitorul Vedea II |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Kundi la 2 la Daraja la Pili la Norway Junkeren |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/12 |
Ujerumani Amateur Oberliga NOSV Nord TSG Neustrelitz |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/12 |
Estonia Premium Liiga FCI Levadia Tallinn |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/12 |
Romania Amateur Liga 6 Giurgiu – Nord ACS Maxima Hobaia II |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 6 Giurgiu – Nord ACS Maxima Hobaia II |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 6 Giurgiu – Nord AS Real Drăgăneasca |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Olt AS Rapid Piatra Olt |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Olt AS Speranța Sopârlița 2024 |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Olt ACS Haiducii Iancu Jianu |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Olt ACS Atletico Dranovatu |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Olt AS Ceramica Oboga |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Olt AS Rapid Piatra Olt |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Olt AS Speranța Sopârlița 2024 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Olt ACS Haiducii Iancu Jianu |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Olt ACS Atletico Dranovatu |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Olt AS Ceramica Oboga |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Giurgiu AS Ugiriki |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Giurgiu AS Scarisoara |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Giurgiu AS Sabarelul Cioceveni |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Giurgiu ACS Pro Gostinu |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Giurgiu AS Ugiriki |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Giurgiu AS Unirea Slobozia |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Giurgiu AS Scarisoara |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Giurgiu AS Sabarelul Cioceveni |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Giurgiu ACS Unirea Pietrisu |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Giurgiu AS Ugiriki |
Timu zote mbili za kufunga |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Giurgiu ACS Pro Gostinu |
Timu zote mbili za kufunga |
05/12 |
Ligi Kuu ya China CFA Simba hodari wa Cangzhou |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Maramures AS Ulmeni 2023 |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Uswidi Division 2, Norra Svealand Hudiksvalls FF |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 4 Maramures AS Remeți |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 6 Dambovita AS Universitatea Băleni |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 6 Dambovita ACS Sportul Vladeni |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Uswidi Allsvenskan IFK Norrkoping |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Jamhuri ya Czech 1. Liga, Wanawake 1. FC Slovako |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Maramures AS Fulgerul Lăschia |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Ujerumani Amateur Oberliga NOFV Süd SV 1919 Grimma |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Mjerumani Amateur Berlin Herren Kreisliga B Stufe 2 SC Gatow II |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Vaslui FC Ghergheleu |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Maramures AS Ulmeni 2023 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Maramures ACS Măgura Coas |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 4 Maramures AS Remeți |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Bulgaria Amateur Peta liga - B OG Sofia (Sever) OFFC Sofia 1992 Sofia |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 6 Dambovita ACS Muscelul Văleni |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 6 Dambovita FC Gura Foii |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 6 Dambovita ACS Voința Vișina |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 6 Dambovita FC Viitorul Salcioara |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 6 Dambovita AS Voința Valea Voievozilor |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Switzerland Amateur 2. OFV League FC Amriswil |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 6 Dambovita AS Viitorul Șelaru |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Switzerland Amateur 2. Liga FVRZ SC YF Juventus II |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Amateur wa Ujerumani Schleswig-Holstein-Liga SV Todesfelde |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Maramures CS Seini |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Maramures ACS Viitorul Gârdani |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Maramures ACS UAC Ulaya |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Maramures AS Fulgerul Lăschia |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Bulgaria Amateur Peta liga - B OG Sofia (Sever) FC Taifa Sofia |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 6 Dambovita AS Juventus Crovu |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Ujerumani Amateur Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar FC Cosmos Koblenz |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Maramures AS Ulmeni 2023 |
Timu zote mbili za kufunga |
05/12 |
Uswidi Division 2, Norra Svealand Hudiksvalls FF |
Timu zote mbili za kufunga |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Maramures ACS UAC Ulaya |
Timu zote mbili za kufunga |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Maramures AS Fulgerul Lăschia |
Timu zote mbili za kufunga |
05/12 |
Uswizi Amateur Erste Liga Classic FC Thun Berner Oberland II |
Timu zote mbili za kufunga |
05/12 |
Idara ya Pili ya Urusi, Kundi la 2 Enisey 2 Krasnoyarsk |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/12 |
Daraja la 3 la Norway, Kundi la 5 safari |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/12 |
Finland Kakkonen, Kikundi B Inter Turku/2 |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/12 |
Ujerumani Amateur Oberliga NOSV Nord SV Sparta Lichtenberg |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/12 |
Ujerumani Amateur Oberliga NOFV Süd FC Einheit Wernigerode |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/12 |
Uswidi Division 2, Västra Götaland Laholms FK |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Maramures AS Fulgerul Lăschia |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/12 |
Latvia 1.Liga Rēzeknes FA |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/12 |
Ujerumani Amateur Oberliga NOSV Nord SC Staaken |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/12 |
Ujerumani Amateur Oberliga NOSV Nord Eintracht Mahlsdorf |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/12 |
Ligi Kuu ya Scotland Wanawake WFC ya Hibernia |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/12 |
Jamhuri ya Czech 1. Liga, Wanawake 1. FC Slovako |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/12 |
Mwanariadha mahiri wa Uholanzi 4e Klasse Zondag – A SC Jekerdal |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Mwanariadha mahiri wa Uholanzi 4e Klasse Zondag – A FC Bemelen |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Uholanzi Eredivisie SC Heerenveen |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Mwanariadha mahiri wa Uholanzi 5e Klasse Zondag – A SNC '14 |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Mwanariadha mahiri wa Uholanzi 4e Klasse Zondag – A RKVVM |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Mwanariadha mahiri wa Uholanzi 4e Klasse Zondag – A SVME |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Uswidi Amateur U19 Allsvenskan Djurgårdens U19 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Mwanariadha mahiri wa Uholanzi 5e Klasse Zondag – A SNC '14 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Ligi ya Kukuza Uswizi Bw Delemont |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/12 |
Uswidi Amateur U19 Allsvenskan Djurgårdens U19 |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Calarasi AS Atletico Nicolae Bălcescu |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Ujerumani Amateur Verbandsliga Hessen Nord FSV Dornberg |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Uhispania Amateur Tercera Federación, Kundi la 7 Cuc Villalba |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Calarasi AS Phoenix Ulmu 2024 |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Daraja la 3 la Norway, Kundi la 3 Åskollen |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Ujerumani Amateur Landesliga Mittelrhein Victoria Arnoldsweiler |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Ujerumani Amateur Landesliga Mittelrhein SV Helpenstein |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Ligi ya Bulgaria Amateur Chetvarta - OG Sofia FC Obelya City Sofia |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Ligi Kuu ya Scotland Wanawake Aberdeen L.F.C. |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Uswidi Division 2, Norra Svealand Dalkard FF |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Uswidi Division 2, Sodra Svealand Mjolby AI FF |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Amateur wa Ujerumani Oberliga Mittelrhein Sportvereinigung Porz |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Ujerumani Amateur Verbandsliga Hessen Nord CSC 03 Kassel |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Ujerumani Amateur Verbandsliga Hessen Nord SG Barockstadt Fulda-Lehnerz II |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Daraja la 3 la Norway, Kundi la 4 orkla |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Calarasi AS Phoenix Ulmu 2024 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Daraja la 3 la Norway, Kundi la 3 Åskollen |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Ujerumani Amateur Verbandsliga Hessen Nord TSG Sandershausen |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Ligi Kuu ya Scotland Wanawake Aberdeen L.F.C. |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Ujerumani Amateur Landesliga Mittelrhein Victoria Arnoldsweiler |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Calarasi AS Atletico Nicolae Bălcescu |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Calarasi AS Unirea Frasinet 2024 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Ujerumani Amateur Verbandsliga Hessen Nord CSC 03 Kassel |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Ujerumani Amateur Verbandsliga Hessen Nord TSG Sandershausen |
Timu zote mbili za kufunga |
05/12 |
Ujerumani Amateur Landesliga Mittelrhein SV Helpenstein |
Timu zote mbili za kufunga |
05/12 |
Slovenia PrvaLiga NK Celje |
Timu zote mbili za kufunga |
05/12 |
Uswidi Division 2, Norra Svealand Dalkard FF |
Timu zote mbili za kufunga |
05/12 |
Ujerumani Amateur Verbandsliga Hessen Nord FSV Dornberg |
Timu zote mbili za kufunga |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Calarasi AS Unirea Frasinet 2024 |
Timu zote mbili za kufunga |
05/12 |
Ujerumani Amateur Oberliga Niedersachsen TuS Bersenbrück |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/12 |
Amateur wa Ujerumani Schleswig-Holstein-Liga Eckernförder SV |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/12 |
Ligi Kuu ya Afrika Kusini Lamontville Golden Arrows |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/12 |
Italia Serie D, Girone B Piacenza |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/12 |
Ujerumani Amateur Oberliga Baden Wuerttemberg FC Nottingen |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/12 |
Ujerumani Amateur Oberliga Westfalen ASC Dortmund |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/12 |
Jamhuri ya Czech 1. Liga, Wanawake FC Slovan Liberec |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/12 |
Bingwa wa Taifa wa Ufaransa U19 Paris FC U19 |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/12 |
Bingwa wa Taifa wa Ufaransa U19 AS Montferrand U19 |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/12 |
Bingwa wa Taifa wa Ufaransa U19 AS Pagny Sur Moselle |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/12 |
Italia Serie D, Girone D Corticella |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Mures AS Viitorul Harănglab |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Mures AS Viitorul Harănglab |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Bosnia na Herzegovina Amateur 1. ŽNL Hercegovačko-neretvanska NK Mostar |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Bosnia na Herzegovina Amateur 1. ŽNL Hercegovačko-neretvanska NK Mostar |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Mures AS Progresul Dumbrăvioara |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Mures AS Progresul Dumbrăvioara |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Ujerumani Amateur Westfalenliga - Staffel 2 TuS Erndtebrück |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Ugiriki Amateur B EPS Korinthias Aetos Kryoneriou |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Mures AS Viitorul Delenii |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Mures AS Viitorul Delenii |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Mashindano ya England West Bromwich Albion |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/12 |
Italia Amateur Prima Kitengo Alto Adige - 1. Amateurliga, Kundi B SC Plose |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Ujerumani Amateur Landesliga Mittelrhein Weiden Teutonia |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Italia Amateur Prima Jamii Calabria Girone C ASD Garibaldina |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Italia Amateur Prima Jamii Calabria Girone C Chuo cha ASD Taurianova |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Italia Amateur Jumanne Jamii Calabria - Girone A ASD Strongoli 2023 |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Italia Amateur Jumanne Jamii Calabria - Girone A ASD Hora Jone |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Ujerumani Amateur Landesliga Mittelrhein Kohlscheider BC |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Italia Amateur Prima Jamii Calabria Girone C ASD Garibaldina |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Italia Amateur Jumanne Jamii Calabria - Girone A ASD Faradomus |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Italia Amateur Jumanne Jamii Calabria - Girone A ASD Halisi Soveria Simeri |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Italia Amateur Jumanne Jamii Calabria - Girone A ASD Hora Jone |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Italia Amateur Jumanne Jamii Calabria - Girone A US San Calogero Calimera |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Italia Amateur Prima Kitengo Alto Adige - 1. Amateurliga, Kundi B SC Plose |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Italia Amateur Prima Kitengo Alto Adige - 1. Amateurliga, Kundi B SV Campo Trens Freienfeld |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Ujerumani Amateur Landesliga Mittelrhein SSV Bornheim |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Italia Amateur Jumanne Jamii Calabria - Girone A US San Calogero Calimera |
Timu zote mbili za kufunga |
05/12 |
Ujerumani Amateur Landesliga Mittelrhein SSV Bornheim |
Timu zote mbili za kufunga |
05/12 |
Ujerumani Bundesliga Darmstadt 98 |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/12 |
Amateur wa Italia Eccellenza Trentino - Alto Adige - Oberliga ASV Tramin Fussball |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/12 |
Kombe la FA la Uingereza, Wanawake Tottenham FC ya Wanawake |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/12 |
Ugiriki Amateur A EPS Makedonias Group 1 Asteras Ampelokipwn |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Italia Amateur Prima Jamii Sardegna – Girone A ASD Castor 1977 |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Italia Amateur Prima Jamii Sardegna – Girone A ASD Seoul 2010 |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Italia Amateur Prima Jamii Sardegna – Girone A GSD Asseminese |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Italia Amateur Prima Jamii Sardegna – Girone A SSD Calcio Decimoputzu |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Uswidi Amateur U19 Allsvenskan IFK Stocksund U19 |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Harghita AS Miklos Marton Mădaraș |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Harghita AS Hegyalja Vârșag |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 4 Maramures CS Progresul Şomcuta Mare |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Harghita AS Medvenyelv Satu Mare |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Harghita AS Târnava Mică Beteşti |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Harghita AS Andycom Avrămești |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Harghita AS Nyiko Cobătești |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Harghita AS MÜ Frumoasa |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 4 Maramures CS Fărcașa |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Switzerland Amateur 2. OFV League Valposchiavo Calcio |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Luxembourg Promotion d'Honneur CS Grevenmacher |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Kitengo cha Kitaifa cha Luxemburg Mashindano ya FC Union Luxemburg |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Superliga ya Denmark Brøndby IF |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Estonia Premium Liiga Tallinna Kalev |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Daraja la 3 la Norway, Kundi la 6 FK Mjolner |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Poland Amateur Liga Okręgowa – Siedlce Czarni Wegrów |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Harghita AS Străduinta Mihaileni |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Harghita AS Borsaros Sâncrăieni |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Harghita AS Miklos Marton Mădaraș |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Harghita ACS Kustaly Ocland |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Harghita AS Hegyalja Vârșag |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 4 Maramures CS Progresul Şomcuta Mare |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Harghita AS Târnava Mică Beteşti |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Harghita AS Ocna de José |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Harghita AS Nyiko Bisericani |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Harghita AS Mohos Lăzărești |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 4 Maramures CS Fărcașa |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Switzerland Amateur 2. OFV League Valposchiavo Calcio |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Luxembourg Promotion d'Honneur CS Grevenmacher |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Italia Amateur Prima Jamii Sardegna – Girone A SSD Calcio Decimoputzu |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Italia Amateur Prima Jamii Sardegna – Girone A ASD Sadali |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Uswidi Amateur U19 Allsvenskan IFK Stocksund U19 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Ugiriki Amateur B EPS Kerkyras - Mchujo wa Kundi A AO Foinike |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Daraja la 3 la Norway, Kundi la 2 Sandnes Ulf II |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Mwanariadha wa Ureno A.F. Idara ya Viana Castelo I SC Melgacense |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Harghita AS Csikszentmarton SE Sânmartin |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Italia Amateur Prima Jamii Sardegna – Girone A ASD Seoul 2010 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Mwanariadha wa Ureno A.F. Idara ya Viana Castelo I AD Ponte da Barca |
Timu zote mbili za kufunga |
05/12 |
Italia Amateur Prima Jamii Sardegna – Girone A ASD Seoul 2010 |
Timu zote mbili za kufunga |
05/12 |
Italia Amateur Prima Jamii Sardegna – Girone A SSD Calcio Decimoputzu |
Timu zote mbili za kufunga |
05/12 |
Italia Amateur Prima Jamii Sardegna – Girone A ASD Sadali |
Timu zote mbili za kufunga |
05/12 |
Mwanariadha wa Ureno A.F. Idara ya Viana Castelo I SC Melgacense |
Timu zote mbili za kufunga |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Harghita ACS Kustaly Ocland |
Timu zote mbili za kufunga |
05/12 |
Romania Amateur Liga 4 Maramures CS Progresul Şomcuta Mare |
Timu zote mbili za kufunga |
05/12 |
Romania Amateur League 5 Harghita AS Târnava Mică Beteşti |
Timu zote mbili za kufunga |
05/12 |
Uswidi Amateur U19 Allsvenskan IFK Stocksund U19 |
Timu zote mbili za kufunga |
05/12 |
Romania Amateur Liga 4 Maramures CS Fărcașa |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/12 |
Romania Amateur Liga 4 Maramures CS Progresul Şomcuta Mare |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/12 |
Austria Amateur Regionalliga Magharibi SC Röthis |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/12 |
Uswidi Ettan, Norra Karlbergs BK |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/12 |
Idara ya Pili ya Urusi, Kundi la 2 Baltika-BFU im.I.Kanta |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/12 |
Uswidi Ettan, Norra Sollentuna FF |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/12 |
Kitengo cha Kitaifa cha Luxemburg Victoria Rosport |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/12 |
Daraja la 3 la Norway, Kundi la 6 FK Mjolner |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/12 |
Ugiriki Amateur B EPS Ilias Aiolos Pyrgou AC |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Ugiriki Amateur B EPS Ilias Kalivion Ilidas Ifitos |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Ugiriki Amateur B EPS Ilias Kalivion Ilidas Ifitos |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Ugiriki Amateur B EPS Ilias APO Kourtesiou |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Ugiriki Amateur B EPS Ilias Kavasilon atromites |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Ugiriki Amateur B EPS Ilias Agios Georgios Pyrgou AC |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Ugiriki Amateur B EPS Ilias AO Andritsainas 2023 |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Ugiriki Amateur B EPS Ilias PAS Pyrgou 2023 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Ugiriki Amateur B EPS Ilias Agios Georgios Pyrgou AC |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Ugiriki Amateur B EPS Ilias Olympiakos Zacharos |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Ugiriki Amateur B EPS Ilias AO Andritsainas 2023 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Bulgaria Amateur Chetvarta Liga – AOG Shumen, Kaskazini FC Yasen 2007 Yasenkovo |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Bulgaria Amateur Chetvarta Liga – AOG Shumen, Kaskazini FC Cosmos Branichevo |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Bulgaria Amateur Chetvarta Liga – AOG Shumen, Kaskazini FC Zarya Todor Ikonomovo |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Bulgaria Amateur Chetvarta Liga – AOG Shumen, Kaskazini FC Yasen 2007 Yasenkovo |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Bulgaria Amateur Chetvarta Liga – AOG Shumen, Kaskazini FC Cosmos Branichevo |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Bulgaria Amateur Chetvarta Liga – AOG Shumen, Kaskazini FC Zarya Todor Ikonomovo |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Bulgaria Amateur Chetvarta Liga – AOG Shumen, Kaskazini FC Cosmos Branichevo |
Timu zote mbili za kufunga |
05/12 |
Bulgaria Amateur Chetvarta Liga – AOG Shumen, Kaskazini FC Zarya Todor Ikonomovo |
Timu zote mbili za kufunga |
05/12 |
Ugiriki Amateur A EPS Chios AO Varvasiakos 1958 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Bulgaria Amateur Chetvarta Liga – AOG Shumen, Kaskazini FC Zvezda Studenitsa |
Timu zote mbili za kufunga |
05/12 |
Estonia II Liiga – Lõuna/Lääne piirkond Tallinna FC Zapoos |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Estonia II Liiga – Lõuna/Lääne piirkond Raplamaa JK |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Promozione ya Amateur ya Italia Sardegna Girone A ASDSC Calcio Pirri |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Promozione ya Amateur ya Italia Sardegna Girone A ASDSC Calcio Pirri |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Amateur wa Poland Klasa Okręgowa – Krosno ZKS Nafta Jedlicze |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Bosnia na Herzegovina Amateur 1. ŽNL Hercegovačko-neretvanska NK Sport Talent Mostar |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Bosnia na Herzegovina Amateur 1. ŽNL Hercegovačko-neretvanska FK Blagaj |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Estonia II Liiga – Lõuna/Lääne piirkond JK Tabasalu U21 |
Timu zote mbili za kufunga |
05/12 |
Ugiriki Amateur B EPS Veotia - Kundi la 1 AEO Orxomenos |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Ugiriki Amateur B EPS Veotia - Kundi la 1 Neos PAOK Kyriakiou |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Jamhuri ya Czech Gawanya E SK Batov 1930 |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Ugiriki Amateur B EPS Veotia - Kundi la 1 AE Pangeorgikos |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Ugiriki Amateur B EPS Veotia - Kundi la 1 AO Pigasos Agias Anasi |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Ugiriki Amateur B EPS Veotia - Kundi la 1 AS Xostion |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Ugiriki Amateur B EPS Veotia - Kundi la 1 AEO Orxomenos |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Ugiriki Amateur B EPS Veotia - Kundi la 1 AO Pigasos Agias Anasi |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Mchezaji mahiri wa Italia Eccellenza Campania Girone A FC Pompei |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/12 |
Jamhuri ya Czech Gawanya E SK Batov 1930 |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/12 |
Serbia Amateur Druga Liga Kragujevca FK Sloga 1934 |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/12 |
Bosnia & Herzegovina Amateur Područna liga RS – Doboj OFK Zborište |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Bosnia & Herzegovina Amateur Područna liga RS – Doboj FK Polet Podnovlje |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Bosnia & Herzegovina Amateur Područna liga RS – Doboj OFK Zborište |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Bosnia & Herzegovina Amateur Područna liga RS – Doboj FK Sloboda GS Grabovica |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Bosnia & Herzegovina Amateur Područna liga RS – Doboj FK Polet Podnovlje |
Timu zote mbili za kufunga |
05/12 |
Ugiriki Amateur B EPS Evoias AE Kathenon |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Serbia Amateur Prva Liga Kragujevca FK Maršic |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Serbia Amateur Prva Liga Kragujevca FK Maršic |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Serbia Amateur Prva Liga Kragujevca FK Kutlovo 1977 |
Timu zote mbili za kufunga |
05/12 |
Serbia Amateur Druga Liga Kragujevca FK Seljak Cvetojevac |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Serbia Amateur Druga Liga Kragujevca FK Jadran Kragujevac |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Serbia Amateur Međuopštinska liga Dunav FK Stig Beranje |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Serbia Amateur Druga Liga Kragujevca FK Jadran Kragujevac |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/12 |
Serbia Amateur Druga Liga Kragujevca OFK Žeželj Donja Sabanta |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/12 |
Slovenia Amateur Pomurska nogometna ligi NK Odranci |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Slovenia Amateur 1. MNL Murska Sobota ŠD NK Križevci |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Serbia Amateur PFL Pančevo FK Budućnost Banatski Brestovac |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Serbia Amateur PFL Pančevo FK Jedinstvo Stević Kacarevo |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Serbia Amateur 2. Južnobanatska ligi “Istok” FK Banat Vršac |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Serbia Amateur Opštinska Liga Pančevo-Kovin-Kovačica-Opovo OFK Kolonija Kovin |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Ligi ya Uhispania F Levante Las Plans FC |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Poland Amateur Liga Okręgowa – Siedlce ŁDK kazi |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Serbia Amateur PFL Pančevo FK Vulturul Grebenac |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 3. ŽNL Koprivničko-križevačka NK Drava Podravska Selnica |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Austria Amateur Regionalliga Magharibi RW Rankweil |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Jamhuri ya Czech CFL Povltavska FA |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Slovakia 3. Liga, Magharibi MFK Dubnica |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Bosnia & Herzegovina Amateur Kantonalna ligi USK NK Željezničar Bosanska Krupa |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 4 Mehedinti AS Noapteșa |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Bulgaria Amateur Peta liga - B OG Sofia (Sever) FC Vihar Trebich Sofia |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Ureno Amateur AF Porto I Division - Series 2 AD Lustosa |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Ureno Amateur AF Porto I Division - Series 2 Lomba SC Amarante |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Alba ACS Olimpia Petrisat |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Ligi ya Bulgaria Amateur Chetvarta - OG Sofia FC Zenit Filipovtsi |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 4 Mehedinti AS Strehaia |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Serbia Amateur Opštinska Liga Pančevo-Kovin-Kovačica-Opovo FK Borac Pločica |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Serbia Amateur Opštinska Liga Pančevo-Kovin-Kovačica-Opovo FK Slavia Kovacica |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Ialomita FC Dridu |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Ialomita CS Recolta Gheorghe Lazăr 2017 |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Ialomita Flacara Andrasești |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Ialomita Voința Maia |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 4 Mehedinti AS Avantul Bistrita |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Mwanariadha wa Ureno A.F. Kitengo cha Heshima cha Porto Aparecida FC |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Bosnia & Herzegovina Amateur Kantonalna ligi USK NK Mladost Polje |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Serbia Amateur Medjuopštinska liga Sever FK Vinoraca |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Amateur IV wa Poland. Ligi ya Warmińsko-Mazurska Stomil II Olsztyn SA |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Serbia Amateur Medjuopštinska liga Sever FK Mladi Radnik Novo Lanište |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Ureno Amateur AF Porto I Division - Series 2 CR Ataense |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Uhispania Kitengo cha Kwanza cha Mkoa cha Aficionados, Primera - Zamora Morales del Vino Atlético |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Ligi ya Bulgaria Amateur Chetvarta - OG Sofia FC Zenit Filipovtsi |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 4 Bacau AS Bârsănești |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Poland Amateur Liga Okręgowa – Siedlce ULKS Gołąbek |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Poland Amateur Liga Okręgowa – Siedlce ŁDK kazi |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Serbia Amateur Opštinska Liga Pančevo-Kovin-Kovačica-Opovo FK Borac Pločica |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Serbia Amateur Opštinska Liga Pančevo-Kovin-Kovačica-Opovo FK Slavia Kovacica |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Ialomita FC Dridu |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 4 Mehedinti AS Strehaia |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Ialomita CS Recolta Gheorghe Lazăr 2017 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Ialomita Flacara Andrasești |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Ialomita Avantul Grindu |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Ialomita Voința Maia |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 4 Mehedinti AS Avantul Bistrita |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Serbia Amateur PFL Pančevo FK Vulturul Grebenac |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Ligi ya Bulgaria Amateur Chetvarta - OG Sofia FC Vastanik 26 Voinegovtsi |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Bosnia & Herzegovina Amateur 2. Liga FBIH – Centar Mnamo 1919 NK Žepče |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Kutina NK Strijelac Banova Jaruga |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Kutina NK Ekonomik Donja Vlahinička |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Kutina ŠNK Mladost Repušnica |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 4 Harghita CS Roseal Odorheiu Secuiesc |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 4 Harghita CS Minerul Bălan |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Ligi ya Bulgaria Amateur Chetvarta - AOG Pazardzhik FK Lokomotiv Septemvri |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Austria Amateur Regionalliga Magharibi RW Rankweil |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Koprivničko-križevačka NK Prekodravac Ždala |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 3. ŽNL Koprivničko-križevačka NK Drava Podravska Selnica |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Slovenia Amateur 1. MNL Murska Sobota ŠD NK Križevci |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Serbia Amateur PFL Pančevo FK Budućnost Banatski Brestovac |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Serbia Amateur PFL Pančevo FK Hajdučica |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Serbia Amateur 2. Južnobanatska ligi “Istok” FK Banat Vršac |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Serbia Amateur 2. Južnobanatska ligi “Zapad” FK Partizan Gaj |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Serbia Amateur Opštinska Liga Pančevo-Kovin-Kovačica-Opovo OFK Kolonija Kovin |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Serbia Amateur Šumadijska Okružna Liga BSK Bora |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Alba ACS Olimpia Petrisat |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Alba Kitengo cha CS Alba Iulia |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Ligi ya Bulgaria Amateur Peta - BOG Pazardzhik FK Bratanitsa |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Alba CS Ariesul Apuseni Baia de Aries |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Serbia Amateur PFL Sombor FK BSK Backi Brestovac |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Amateur wa Poland Klasa Okręgowa – Lublin Polesie Kock |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Mwanariadha wa Ureno A.F. Kitengo cha Heshima cha Porto Aparecida FC |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Bosnia & Herzegovina Amateur Kantonalna ligi USK NK Željezničar Bosanska Krupa |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 4 Mehedinti AS Noapteșa |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Bosnia & Herzegovina Amateur Kantonalna ligi USK NK Kamenica |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Ialomita Libertatea Sălcioara |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Bulgaria Amateur Peta liga - B OG Sofia (Sever) FC Vihar Trebich Sofia |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Alba CS Viitorul Roșia Montana |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Uhispania Kitengo cha Kwanza cha Mkoa cha Aficionados, Primera - Zamora Morales del Vino Atlético |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Serbia Amateur Medjuopštinska liga Sever FK Vinoraca |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Serbia Amateur Medjuopštinska liga Sever FK Bratstvo Medjureč |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Serbia Amateur Medjuopštinska liga Sever FK Mladi Radnik Novo Lanište |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Serbia Amateur Opštinska Liga Pančevo-Kovin-Kovačica-Opovo OFK Kolonija Kovin |
Timu zote mbili za kufunga |
05/12 |
Bosnia & Herzegovina Amateur 2. Liga FBIH – Centar Mnamo 1919 NK Žepče |
Timu zote mbili za kufunga |
05/12 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Koprivničko-križevačka NK Prekodravac Ždala |
Timu zote mbili za kufunga |
05/12 |
Croatia Amateur 1. ŽNL Krapinsko-zagorska NK Radoboj |
Timu zote mbili za kufunga |
05/12 |
Slovakia 3. Liga, Magharibi TJ Kovo Belusa |
Timu zote mbili za kufunga |
05/12 |
Ureno Amateur AF Porto I Division - Series 2 ADC Penamaior |
Timu zote mbili za kufunga |
05/12 |
Bosnia & Herzegovina Amateur Kantonalna ligi USK NK Željezničar Bosanska Krupa |
Timu zote mbili za kufunga |
05/12 |
Romania Amateur League 4 Mehedinti AS Avantul Bistrita |
Timu zote mbili za kufunga |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Ialomita CS Recolta Gheorghe Lazăr 2017 |
Timu zote mbili za kufunga |
05/12 |
Serbia Amateur Medjuopštinska liga Sever FK Mladi Radnik Novo Lanište |
Timu zote mbili za kufunga |
05/12 |
Serbia Amateur Medjuopštinska liga Sever FK Vinoraca |
Timu zote mbili za kufunga |
05/12 |
Bosnia & Herzegovina Amateur 2. Ligi ya FBIH - Jug NK Ljubuški |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/12 |
Bosnia & Herzegovina Amateur 2. Ligi ya FBIH - Jug NK Kamešnica Podhum |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/12 |
Bosnia & Herzegovina Amateur 2. Ligi ya FBIH - Jug HNK Brotnjo Čitluk |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/12 |
Croatia Amateur 1. ŽNL Koprivničko-križevačka NK Tomislav Radnik Sveti Ivan Zabno |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/12 |
Croatia Amateur 1. ŽNL Koprivničko-križevačka NK Lipa Hlebine |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/12 |
Slovakia 3. Liga, Magharibi TJ Kovo Belusa |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/12 |
Austria Amateur Regionalliga Magharibi RW Rankweil |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/12 |
Uturuki TFF 1. Lig Ankara Keçiörengücü |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Aad ACS Crișul Alb Buteni |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Aad CS Recolta Apateu |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Aad ACS Crișul Alb Buteni |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Aad ACS Crișul Alb Buteni |
Timu zote mbili za kufunga |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Cluj ACS Școala de Fotbal Dan Matei Cluj-Napoca |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Dubrovačko-neretvanska NK Hajduk 1932 Vela Luka |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Dubrovačko-neretvanska NK Hajduk 1932 Vela Luka |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Hungary NB III Nyugat Kelen SC |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Ugiriki Amateur A2 EPS Ilias Pelopas Pyrgou AGPC |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Bosnia & Herzegovina Amateur 2. Liga RS – Istok FK Stakorina Čajniče |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Bosnia & Herzegovina Amateur 2. Liga RS – Istok FK Jedinstvo Roćević |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Serbia Amateur MFL Sombor - 1. razred FK Omladinac Deronje |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Ghana GAED Division 3 – Zone 1 Adenta Youth Sporting Academy |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Bihor Chuo cha Michezo cha ACS Transilvania |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Bihor Chuo cha Michezo cha ACS Transilvania |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur League 4 Covasna ACS FC Papăuți |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Uhispania Amateur Preferente Galicia - Kundi la Kaskazini CD Allaríz |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Ligi ya Bosnia na Herzegovina Amateur Regionalna RS – Centar FK Zvijezda Kakmuž |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Ligi ya Bosnia na Herzegovina Amateur Regionalna RS – Centar FK Crkvina |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Ligi ya Bosnia na Herzegovina Amateur Regionalna RS – Centar FK Omladinic Modrica |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Serbia Amateur Međuopštinska Liga Aranđelovac-Topola FK Tulež |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Ligi ya Bosnia na Herzegovina Amateur Regionalna RS – Centar FK Crkvina |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Ligi ya Bosnia na Herzegovina Amateur Regionalna RS – Centar FK Crvena Zvijezda Obudovac |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Ligi ya Bosnia na Herzegovina Amateur Regionalna RS – Centar FK Omladinic Modrica |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Serbia Amateur Međuopštinska Liga Aranđelovac-Topola FK Tulež |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Serbia Amateur Međuopštinska Liga Aranđelovac-Topola FK Tulež |
Timu zote mbili za kufunga |
05/12 |
Ligi ya Bosnia na Herzegovina Amateur Regionalna RS – Centar FK Crkvina |
Timu zote mbili za kufunga |
05/12 |
Ligi ya Bosnia na Herzegovina Amateur Regionalna RS – Centar FK Crvena Zvijezda Obudovac |
Timu zote mbili za kufunga |
05/12 |
Bosnia & Herzegovina Amateur Područna ligi - Banja Luka FK Krupa |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Bosnia & Herzegovina Amateur Područna ligi - Banja Luka FK Krupa |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Bosnia & Herzegovina Amateur Područna ligi - Banja Luka OFK Spartak 2013 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Cluj ACS Speranța Jucu II |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Aad CS Unirea Gurahont |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Aad CS Unirea Gurahont |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Cluj ACS Speranța Jucu II |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Aad CS Unirea Gurahont |
Timu zote mbili za kufunga |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Aad AS Flacăra Țipar |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Aad AS Flacăra Țipar |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 4 Salaj FC Venus Giurtelec |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 3. ŽNL Našice NK Seona |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Bihor CS Inter Astileu |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Ghana GAED Division 3 – Zone 1 Hospa za FC |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Amateur wa Poland Klasa Okręgowa – Świętokrzyska LKS Victoria Skalbmierz |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 4 Salaj CS Luceafarul Bălan |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Uhispania Amateur Preferente Galicia - Kundi la Kaskazini CD Lalin |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Cluj AS Viitorul Poieni |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Cluj AS Viitorul Poieni |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Eneo la Wapenzi wa Serbia "Katikati" FK Orljane |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Bihor ACS Voința Ciumeghiu |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Bihor ACS Voința Ciumeghiu |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Serbia Amateur Međuopštinska Liga Aranđelovac-Topola FK Budućnost Blaznava |
Timu zote mbili za kufunga |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Cluj AS Amefa Cluj Napoca |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Cluj AS Amefa Cluj Napoca |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Aad AS Varfulle |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 3. ŽNL Koprivničko-križevačka NK Fugaplast Collar |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 5 Aad AS Varfulle |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Bihor ACS Vida Pomezeu |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Bihor ACS Vida Pomezeu |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Bihor ACS Vida Pomezeu |
Timu zote mbili za kufunga |
05/12 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Dubrovačko-neretvanska NK Ponikve Pelješac |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Dubrovačko-neretvanska NK Ponikve Pelješac |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 4 Salaj FC Rapid Zimbor |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Ligi ya Bulgaria Amateur Chetvarta - AOG Pazardzhik FK Yunak Ivaylo |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Ligi ya Bulgaria Amateur Chetvarta - AOG Pazardzhik FK Yunak Ivaylo |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Serbia Amateur Opštinska liga Lucan FK Jelica Goracici |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Serbia Amateur MFL Sombor - 2. razred FK Jedinstvo 1947 Kolut |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Serbia Amateur MFL Sombor - 2. razred FK Jedinstvo Stanišić |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Serbia Amateur MFL Sombor - 2. razred FK Bratstvo 2019 Prigrevica |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Serbia Amateur Opštinska liga Lucan FK Jelica Goracici |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Serbia Amateur MFL Sombor - 2. razred FK Jedinstvo Ribarevo |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Serbia Amateur MFL Sombor - 2. razred FK Jedinstvo 1947 Kolut |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Serbia Amateur MFL Sombor - 2. razred FK Jedinstvo Stanišić |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Serbia Amateur MFL Sombor - 2. razred FK Bratstvo 2019 Prigrevica |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Serbia Amateur Opštinska liga Ruma FK Borac Klenak |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Serbia Amateur Opštinska liga Ruma FK Jedinstvo Kraljevci |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Serbia Amateur Opštinska liga Ruma FK Jedinstvo Kraljevci |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Serbia Amateur Opštinska liga Ruma FK Borac Stejanovci |
Timu zote mbili za kufunga |
05/12 |
Bosnia & Herzegovina Amateur Regionalna liga RS – Zapad FK Plamen Donje Vodičevo |
Timu zote mbili za kufunga |
05/12 |
Bosnia & Herzegovina Amateur Regionalna liga RS – Zapad FK Plamen Donje Vodičevo |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/12 |
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Bihor ACS Biharea Marmogranit Vașcău |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Romania Amateur Liga 4 Salaj AS Cosniciu |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Serbia Amateur MFL Sombor - 2. razred FK Sport Bezdan |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Karlovac HNK Plaski |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Karlovac NK Vrlovka Kamanje |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Krapinsko-zagorska NK Mladost Belec |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Županja NK Budućnost Šiškovci |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Karlovac NK Tuškani |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Karlovac NK Dobra Novigrad katika Dobri |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Sisak ŠNK Mladost Greda |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 1. ŽNL Zagrebačka – Zapad NK Kupinec |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 1. ŽNL Zagrebačka – Zapad NK BSK Brdovec |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska NK Tomislav Berek |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska HNK Rovisce |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Županja NK RAŠK Rajevo Selo |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Vinkovci NK Meteor |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 3. ŽNL Vukovar NK Mohovo |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Vukovar ŠNK Dunav Sotin |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 1. ŽNL Zagrebačka – Istok NK Rakovec |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 1. ŽNL Zagrebačka – Istok NK Farkaš Farkaševac |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 1. ŽNL Sisačko-moslavačka NK Voloder |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Sisak ŠNK Češko Selo Petrinja |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 1. Zagrebačka NL NK Kasina |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Valpovo NK Dubrava Ivanovci |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Splitsko-dalmatinska NK Prugovo |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Karlovac NK Tuškani |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Karlovac NK Dobra Novigrad katika Dobri |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Brodsko-posavska NK Podvinje |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska NK Kamen Sirč |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Brodsko-posavska NK Bonk Bebrina |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Brodsko-posavska NK Slavonija Bodovaljci |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Karlovac NK Vrlovka Kamanje |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Karlovac NK Kupa Donje Mekušje |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Županja NK Budućnost Šiškovci |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 1. ŽNL Sisačko-moslavačka NK Sunjski Sunja |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Krapinsko-zagorska NK Toplice Krapinske Toplice |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Krapinsko-zagorska NK Đalski Gubaševo |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska NK Trnski Nova Raca |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska HNK Rovisce |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 1. ŽNL Karlovac NK Ogulin |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 1. ŽNL Varaždinska NK Mladost Varaždinske Toplice |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 2. Zagrebačka NL NK Hrašće |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska NK Tomislav Berek |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Sisak NK Hajduk Sela |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Sisak NK AŠK Staro Praćno |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Sisak ŠNK Mladost Greda |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Sisak NK Zeleni Brijeg Sisak |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Vinkovci NK Borac Retkovci |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 3. ŽNL Varaždinska – Ludbreg NK Karlovec |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Županja NK RAŠK Rajevo Selo |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Vinkovci NK Meteor |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 3. ŽNL Vukovar NK Mohovo |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 3. ŽNL Vukovar NK Tompojevci |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Vinkovci NK Frankopan Rokovci-Andrijaševci |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 1. ŽNL Sisačko-moslavačka NK Voloder |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 1. ŽNL Zagrebačka – Zapad NK BSK Brdovec |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 1. ŽNL Zagrebačka – Zapad NK Kupinec |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 1. ŽNL Zagrebačka – Istok NK Rakovec |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 1. ŽNL Zagrebačka – Istok NK Farkaš Farkaševac |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Sisak ŠNK Češko Selo Petrinja |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 3. ŽNL Vukovar NK Tompojevci |
Timu zote mbili za kufunga |
05/12 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Vinkovci NK Borac Retkovci |
Timu zote mbili za kufunga |
05/12 |
Croatia Amateur 1. ŽNL Sisačko-moslavačka NK Voloder |
Timu zote mbili za kufunga |
05/12 |
Croatia Amateur 1. Međimurska NL NK Kroatia Orehovica |
Timu zote mbili za kufunga |
05/12 |
Croatia Amateur 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska NK Kamen Sirč |
Timu zote mbili za kufunga |
05/12 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Krapinsko-zagorska NK Mladost Belec |
Timu zote mbili za kufunga |
05/12 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Krapinsko-zagorska NK Toplice Krapinske Toplice |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/12 |
Croatia Amateur 1. ŽNL Sisačko-moslavačka NK Voloder |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/12 |
Croatia Amateur 1. ŽNL Sisačko-moslavačka NK Sunjski Sunja |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/12 |
Ujerumani Bundesliga Bayern Munich |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/12 |
Croatia Amateur 3. ŽNL Valpovo NK Gaj Brođanci |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 3. ŽNL Valpovo NK Jadran Habjanovci |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 3. ŽNL Valpovo NK Gaj Brođanci |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 3. ŽNL Valpovo NK Jadran Habjanovci |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 1. ŽNL Zagrebačka - Jug NK Ostrna |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Beli Manastir NK Jovan Lazić Bolman |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Serbia Amateur Druga Novosadska Liga FK Vinogradar Ledinci |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 1. ŽNL Vukovarsko-srijemska Gradiste ya NK Slavonac |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/12 |
Croatia Amateur 3. ŽNL Osijek NK LIO Osijek |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 3. ŽNL Osijek NK Goleo Dopsin |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 3. ŽNL Osijek NK LIO Osijek |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 1. ŽNL Zagrebačka - Jug NK Vatrogasac Kobilić |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Osijek NK Dunav Dalj |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Osijek NK Dunav Dalj |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 1. ŽNL Zagrebačka - Jug NK Brcko Božjakovina |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 1. ŽNL Zagrebačka - Jug NK Brcko Božjakovina |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Primorsko-goranska NK Željezničar Moravice |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 3. ŽNL Baranjska liga NK Zmaj Zmajevac |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 3. ŽNL Baranjska liga NK Graničar Torjanci |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 3. ŽNL Baranjska liga NK Kroatia Branjin Vrh |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 3. ŽNL Baranjska liga NK Zmaj Zmajevac |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 3. ŽNL Baranjska liga NK Graničar Torjanci |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 3. ŽNL Baranjska liga NK Radnički Mirkovac |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 3. ŽNL Baranjska liga NK Kroatia Branjin Vrh |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 3. ŽNL Baranjska liga NK Zmaj Zmajevac |
Timu zote mbili za kufunga |
05/12 |
Croatia Amateur 3. ŽNL Baranjska liga NK Kroatia Branjin Vrh |
Timu zote mbili za kufunga |
05/12 |
Serbia Amateur Druga Novosadska Liga FK Dinamo Budisava |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Serbia Amateur Druga Novosadska Liga FK Borac Rakovac |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Serbia Amateur Druga Novosadska Liga FK Hajduk Gardinovci |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Serbia Amateur Druga Novosadska Liga FK Borac Rakovac |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Serbia Amateur Druga Novosadska Liga FK Hajduk Gardinovci |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Primorsko-goranska NK Mrkopalj |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Primorsko-goranska NK Mrkopalj |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 1. ŽNL Zadarska NK Hajduk Pridraga |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 1. ŽNL Zagrebačka - Jug NK Posavec |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 1. ŽNL Osječko-baranjska NK Dračice Đakovo |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/12 |
Croatia Amateur 1. ŽNL Osječko-baranjska NK Motičina |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/12 |
Croatia Amateur 1. ŽNL Osječko-baranjska NK Slavonac Tenja |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/12 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska NK Gordowa Veliki Grđevac |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska NK Gordowa Veliki Grđevac |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska NK Gordowa Veliki Grđevac |
Timu zote mbili za kufunga |
05/12 |
Croatia Amateur 1. ŽNL Zagrebačka - Jug NK Dinamo-Hidrel Novo Čiče |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 1. ŽNL Vukovarsko-srijemska NK Sloga Borovo |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/12 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska NK Draganec |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska NK Draganec |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 3. ŽNL Istarska – Sjever NK Grožnjan-Oprtalj |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 3. ŽNL Istarska – Sjever NK Marusici |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 3. ŽNL Istarska – Sjever NK Marusici |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 1. ŽNL Vukovarsko-srijemska NK Mladost Vođinci |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 1. ŽNL Vukovarsko-srijemska NK Mladost Vođinci |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/12 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Istarska NK Valbandon 72 |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Istarska NK Buzet |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 1. ŽNL Vukovarsko-srijemska HNK Fruškogorac Ilok |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 1. ŽNL Vukovarsko-srijemska HNK Fruškogorac Ilok |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/12 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Požeško-slavonska NK Eminovci |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Požeško-slavonska NK Eminovci |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Požeško-slavonska NK Eminovci |
Timu zote mbili za kufunga |
05/12 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Požeško-slavonska NK Eminovci |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/12 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Požeško-slavonska NK Kroatia Donja Obrijež |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/12 |
Amateur wa Kroatia MŽNL SB-PŽ NK Omladinac Gornja Vrba |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/12 |
Mwanariadha wa Ureno A.F. Ligi ya Wasomi ya Evora Portel ya GD |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Mwanariadha wa Ureno Amateur AF Santarem I Division Atlético Ouriense |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Ureno Amateur AF Setubal II Division Estrela St. André |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Ureno Amateur AF Vila Real Division of Honor - Series A FC Lordelo |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Ureno Amateur AF Vila Real Division of Honor - Series A SC Cumieira |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Ureno Amateur AF Setubal II Division Paio Pires FC |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Ureno Amateur AF Setubal II Division Pinhalnovense |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Kitengo cha Amateur cha Ureno AF Setubal I Setúbal B ushindi |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Mwanariadha wa Ureno Amateur AF Santarem I Division Atlético Ouriense |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Uhispania Amateur Tercera Federación, Kundi la 13 CD Algar |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/12 |
Daraja la 3 la Norway, Kundi la 5 Lørenskog IF |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/12 |
Estonia III Liiga – Lõuna piirkond Tallinna JK Metropol |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Estonia III Liiga – Lõuna piirkond Tallinna JK Metropol |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Slovenia Amateur 3. SNL vzhod NK Eltron Šenčur |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/12 |
Poland CLJ Arka Gdynia U19 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Mexico Liga MX, Wanawake, Clausura Pachuca |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Croatia Amateur 2. ŽNL Brodsko-posavska NK Posavac Ruščica |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Brazili Brasileiro Série A, Wanawake Kindermann |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/12 |
Mexico Liga MX, Wanawake, Clausura Pachuca |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/12 |
Mexico Liga MX, Wanawake, Clausura Inasababisha UANL |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/12 |
Mwanariadha mahiri wa Liga ya Argentina Rosarina de Fútbol, Idara ya A Klabu ya Atlético San Telmo |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Mwanariadha mahiri wa Liga ya Argentina Rosarina de Fútbol, Idara ya B Club Deportivo na Social Lux |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Mwanariadha mahiri wa Liga ya Argentina Rosarina de Fútbol, Idara ya B Klabu ya Atlético Fisherton |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Mwanariadha mahiri wa Liga ya Argentina Rosarina de Fútbol, Idara ya C Klabu ya Asociación Civil Sarmiento Fútbol |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Mwanariadha mahiri wa Liga ya Argentina Rosarina de Fútbol, Idara ya C Asociación Civil Club Maria Reina |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Mwanariadha mahiri wa Liga ya Argentina Rosarina de Fútbol, Idara ya C Klabu ya Fútbol ya Jorgito Juniors |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Mwanariadha mahiri wa Liga ya Argentina Rosarina de Fútbol, Idara ya C Klabu ya Burudani ya Michezo tarehe 14 Juni |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Mwanariadha mahiri wa Liga ya Argentina Rosarina de Fútbol, Idara ya C Shule ya Soka ya Olimpiki |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Mwanariadha mahiri wa Liga ya Argentina Rosarina de Fútbol, Idara ya C Klabu ya Atlético Sparta |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Mwanariadha mahiri wa Liga ya Argentina Rosarina de Fútbol, Idara ya C Kikundi cha Michezo cha Botafogo |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Mwanariadha mahiri wa Liga ya Argentina Rosarina de Fútbol, Idara ya C Asociación Civil Club Maria Reina |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Mwanariadha mahiri wa Liga ya Argentina Rosarina de Fútbol, Idara ya C Klabu ya Fútbol ya Jorgito Juniors |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Mwanariadha mahiri wa Liga ya Argentina Rosarina de Fútbol, Idara ya C Shule ya Soka ya Olimpiki |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Mwanariadha mahiri wa Liga ya Argentina Rosarina de Fútbol, Idara ya C Klabu ya Burudani ya Michezo tarehe 14 Juni |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Mwanariadha mahiri wa Liga ya Argentina Rosarina de Fútbol, Idara ya C Klabu ya Atlético Sparta |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Mwanariadha mahiri wa Liga ya Argentina Rosarina de Fútbol, Idara ya C Kikundi cha Michezo cha Botafogo |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Mwanariadha mahiri wa Liga ya Argentina Rosarina de Fútbol, Idara ya A Rosario ya Kati B |
Timu zote mbili za kufunga |
05/12 |
Mwanariadha mahiri wa Liga ya Argentina Rosarina de Fútbol, Idara ya A Klabu ya Atlético Union na Sociedad Italiana |
Timu zote mbili za kufunga |
05/12 |
Mwanariadha mahiri wa Liga ya Argentina Rosarina de Fútbol, Idara ya C Klabu ya Fútbol ya Jorgito Juniors |
Timu zote mbili za kufunga |
05/12 |
Mwanariadha mahiri wa Liga ya Argentina Rosarina de Fútbol, Idara ya C Shule ya Soka ya Olimpiki |
Timu zote mbili za kufunga |
05/12 |
Serie A ya Italia Atalanta |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/12 |
USA MLS Next Pro Kikosi cha Columbus 2 |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
USA MLS Next Pro Minnesota United FC 2 |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
USA MLS Next Pro Sporting Kansas City II |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
USA MLS Next Pro Minnesota United FC 2 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Iceland Urvalsdeild Vikingur Reykjavik |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/12 |
Argentina Amateur Liga Regional Futbol del Sur - Corral de Bustos CAS Corralense |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
Ligi ya Taifa ya Soka ya Wanawake ya Marekani Kansas City ya Sasa |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/12 |
USA Amateur UPSL Midwest Mashariki - Premier FK Olimpic Macomb |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/12 |
USA Amateur UPSL Midwest Mashariki - Premier FK Olimpic Macomb |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/12 |
Ligi ya Soka ya Wataalamu ya Argentina Independiente |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/12 |
Kitengo cha Primera cha Costa Rica, Wanawake Puerto Viejo FC |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/12 |
Kitengo cha Primera cha Costa Rica, Wanawake Tsunami ya Bluu FF |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/12 |
Kitengo cha Primera cha Costa Rica, Wanawake Manispaa ya Pococí |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/13 |
Belarus Vysshaya League, Wanawake Dyussh-Polesgu |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/13 |
Belarus Vysshaya League, Wanawake Dyussh-Polesgu |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/13 |
Belarus Vysshaya League, Wanawake FK Gomel |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/13 |
Ligi kuu Tanzania bara Tanzania Prisons |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/13 |
Belarus Vysshaya League, Wanawake Dynamo Brest |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/13 |
Belarus Vysshaya League, Wanawake Dynamo Brest |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/13 |
Belarus Vysshaya League, Wanawake Dnepr Mogilev |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/13 |
Ligi ya Uingereza ya Amateur Professional Development Charlton Athletic U21 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/13 |
Belarus Vysshaya League, Wanawake Dnepr Mogilev |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/13 |
Ligi ya Uingereza ya Amateur Professional Development Charlton Athletic U21 |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/13 |
Kundi la 2 la Daraja la Pili la Norway SK Brann II |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/13 |
Kundi la 2 la Daraja la Pili la Norway SK Brann II |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/13 |
Kundi la 2 la Daraja la Pili la Norway SK Brann II |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/13 |
Belarus Vysshaya League, Wanawake Dinamo Minsk FC |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/13 |
Ligi Daraja la Kwanza ya NLO ya Nigeria - Kituo cha Akure Shujaa FC |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/13 |
Belarus Vysshaya League, Wanawake Dinamo Minsk FC |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/13 |
Belarus Vysshaya League, Wanawake Dinamo Minsk FC |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/13 |
Daraja la 3 la Norway, Kundi la 2 Anza II |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/13 |
Mkongwe wa Liga ya Croatia Vukovarsko – Srijemske Županije NK Hask Sokol Stari Jankovci - Veterani |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/13 |
Mkongwe wa Liga ya Croatia Vukovarsko – Srijemske Županije NK Hask Sokol Stari Jankovci - Veterani |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/13 |
Mkongwe wa Liga ya Croatia Vukovarsko – Srijemske Županije NK Hask Sokol Stari Jankovci - Veterani |
Timu zote mbili za kufunga |
05/13 |
Mkongwe wa Liga ya Croatia Vukovarsko – Srijemske Županije NK Frankopan Rokovci-Andrijaševci - Mkongwe |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/13 |
Mkongwe wa Liga ya Croatia Vukovarsko – Srijemske Županije NK Frankopan Rokovci-Andrijaševci - Mkongwe |
Timu zote mbili za kufunga |
05/13 |
Mkongwe wa Liga ya Croatia Vukovarsko – Srijemske Županije HNK Fruškogorac Ilok - Mkongwe |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/13 |
Mkongwe wa Liga ya Croatia Vukovarsko – Srijemske Županije HNK Fruškogorac Ilok - Mkongwe |
Timu zote mbili za kufunga |
05/13 |
Saudi Arabia Division 1 Al-Faisaly |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/13 |
Croatia Amateur Veteran League Zagrebačke Županije Istok NK Dubrava - Mkongwe |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/13 |
Saudi Arabia Division 1 Al-Faisaly |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/13 |
Uswidi Damallsvenskan BK Hacken FF |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/13 |
Daraja la 3 la Norway, Kundi la 3 Gamle Oslo FK |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/13 |
Daraja la 3 la Norway, Kundi la 3 Sarpsborg 08 II |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/13 |
Ligi Kuu ya Visiwa vya Faroe Skala ÍF |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/14 |
Mexico Liga MX, Wanawake, Clausura Inasababisha UANL |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/14 |
Romania Amateur League 4 Constanta CSO Murfatlar |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/14 |
Romania Amateur League 4 Constanta CS Poseidon Limanu |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/14 |
Romania Amateur League 4 Constanta CS Farul Tuzla |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/14 |
Romania Amateur League 4 Constanta na ACALAB Poarta Alba |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/14 |
Romania Amateur League 4 Constanta CS Sparta Techirghiol |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/14 |
Romania Amateur League 4 Constanta CSO Murfatlar |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/14 |
Romania Amateur League 4 Constanta CS Poseidon Limanu |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/14 |
Romania Amateur League 4 Constanta CS Farul Tuzla |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/14 |
Romania Amateur League 4 Constanta na ACALAB Poarta Alba |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/14 |
Romania Amateur League 4 Constanta CS Viitorul Harșova |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/14 |
Ligi ya Uingereza ya Amateur Professional Development Barnsley U21 |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/14 |
Romania Amateur Liga 4 Dambovita FC 1976 Potlogi |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/14 |
Finland Kakkonen, Kikundi B Tampere United |
Timu zote mbili za kufunga |
05/14 |
Finland Kakkonen, Kikundi B Tampere United |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/14 |
Saudi Arabia Division 1 AL Arabi (SA) |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/14 |
Ligi Kuu ya Visiwa vya Faroe B68 Toftir |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/14 |
Iceland Bikarinn Fjölnir Reykjavik |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/14 |
Uswidi Division 2, Sodra Svealand IK Sleipner |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/14 |
Jamhuri ya Czech 1. Ligi Sparta praha |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/14 |
Iceland Urvalsdeild, Wanawake Þór/KA Akureyri |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/14 |
Iceland Urvalsdeild, Wanawake Þór/KA Akureyri |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/14 |
Iceland Urvalsdeild, Wanawake Stjarnan |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/14 |
Brazil U20 Catarinense Marcilio Dias U20 |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/14 |
Ligi ya Uingereza ya Amateur Professional Development Bournemouth U21 |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/14 |
Ligi Kuu ya Uswizi Klabu ya Panzi Zürich |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/14 |
Iceland 1. deild, Wanawake Framu |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/14 |
Iceland 1. deild, Wanawake Framu |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/14 |
Iceland 1. deild, Wanawake Framu |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/14 |
Uhispania LaLiga Girona |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/14 |
Amerika ya Kusini CONMEBOL Libertadores Peñaroli |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/15 |
Brazil Roraimense São Raimundo-RR |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/15 |
Ligi Kuu ya Fiji Digicel FC Labasa |
Timu zote mbili za kufunga |
05/15 |
Romania Amateur League 5 Constanta AS Viisoara |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/15 |
Romania Amateur League 5 Constanta CS Gloria Albești II |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/15 |
Romania Amateur League 5 Constanta AS Unirea 23 Cobadin |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/15 |
Romania Amateur League 5 Constanta AS Aurora 23 Agosti |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/15 |
Romania Amateur League 5 Constanta CS Gloria Albești II |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/15 |
Romania Amateur League 5 Constanta AS Viisoara |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/15 |
Romania Amateur League 5 Constanta AS Unirea 23 Cobadin |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/15 |
Romania Amateur League 5 Constanta Luceafarul Amzacea |
Zaidi ya mabao 2.5 |
05/15 |
Romania Amateur League 5 Constanta AS Unirea Topraisar |
Timu zote mbili za kufunga |
05/15 |
Romania Amateur League 5 Prahova CS Scoreni Bordeni |
Zaidi ya mabao 1.5 |
05/15 |
Romania Amateur League 5 Prahova CS Scoreni Bordeni |
Timu zote mbili za kufunga |
05/15 |
Jamhuri ya Czech Idara ya 19 ya U1 MFK Karviná U19 |
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza |
05/15 |
Slovakia U19 MFK Ružomberok U19 |
Zaidi ya mabao 2.5 |
Michezo Iliyomalizika
Timu ya Nyumbani - Mgeni | Kidokezo/Nadhani |
---|