05/10
07:30
|
Ligi ya Taifa ya New Zealand
West Coast Rangers FC
Mabwawa ya Mashariki
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/10
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 4 Tulcea
AS Heracleea Enisala
AS Pescărusul 1969 Sarichioi
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/10
08:45
|
Australia NPL, Australia Kusini, Ligi Kuu ya Wanawake
FFSA NTC
Mji wa Adelaide
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/10
09:00
|
Ligi Daraja la Kwanza ya NLO ya Nigeria - Kituo cha Akure
Sapphire Fc
Shujaa FC
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/10
09:30
|
NPL ya Australia, New South Wales
Manly United FC
Sydney United
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/10
09:30
|
NPL ya Australia, New South Wales
Manly United FC
Sydney United
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/10
09:45
|
NPL ya Australia, Victoria
Mji wa Dandenong
Heidelberg United
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/10
10:00
|
NPL ya Australia, Kaskazini mwa New South Wales
Broadmeadow Magic FC
New Lambton FC
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/10
10:00
|
NPL ya Australia, Australia Kusini
South Adelaide Panthers FC
Adelaide Olimpiki
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/10
10:00
|
NPL ya Australia, Australia Kusini
Mji wa Adelaide
Kaskazini Mashariki MetroStars
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/10
10:30
|
Australia NPL Queensland, Wanawake
Mabwawa ya Mashariki
Brisbane City FC
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/10
10:45
|
Australia NPL, Australia Kusini, Ligi Kuu ya Wanawake
West Adelaide SC
Chuo Kikuu cha Adelaide
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/10
10:45
|
Australia NPL, Australia Kusini, Ligi Kuu ya Wanawake
West Adelaide SC
Chuo Kikuu cha Adelaide
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/10
10:45
|
Australia NPL, Australia Kusini, Ligi Kuu ya Wanawake
West Adelaide SC
Chuo Kikuu cha Adelaide
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/10
11:00
|
Ligi Daraja la Kwanza ya NLO ya Nigeria - Kituo cha Akure
Tccg Fc
Harambee Ultimate Sports Club
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/10
11:00
|
Ligi Daraja la Kwanza ya NLO ya Nigeria - Kituo cha Akure
Tccg Fc
Harambee Ultimate Sports Club
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/10
11:00
|
Uturuki TFF 1. Lig
Ankara Keçiörengücü
Altay
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/10
11:15
|
Ligi Kuu ya Mongolia
Erdenes Ilch FC
FC Bavarians
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/10
11:15
|
Ligi Kuu ya Mongolia
Erdenes Ilch FC
FC Bavarians
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/10
11:15
|
Ligi Kuu ya Mongolia
Erdenes Ilch FC
FC Bavarians
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/10
11:45
|
Ligi Kuu ya Singapore
Balestier ya Kati
Geylang Kimataifa
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/10
12:00
|
Ligi ya Uingereza ya Amateur Professional Development
Cardiff City U21
Jiji la Hull U21
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/10
13:00
|
Ligi ya Uingereza ya Amateur Professional Development
Swansea City U21
Birmingham City U21
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/10
13:00
|
Ligi Daraja la Kwanza ya NLO ya Nigeria - Kituo cha Akure
F8Ballers Fc
Spartans FC
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/10
13:00
|
Ligi ya Uingereza ya Amateur Professional Development
Swansea City U21
Birmingham City U21
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/10
13:00
|
Ligi Daraja la Kwanza ya NLO ya Nigeria - Kituo cha Akure
F8Ballers Fc
Spartans FC
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/10
13:00
|
Ligi ya Taifa ya Israel
Hapoel Rishon Lezion
Sektzia Ness Ziona
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/10
13:00
|
Ligi Kuu ya Lebanon
Mashindano ya Beirut
Al-Bourj FC
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/10
13:00
|
Ukrainia U19
Shakhtar Donetsk U19
Dynamo Kyiv U19
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/10
14:00
|
Brazil Roraimense
GESI RR
Atlético Roraima
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/10
14:05
|
Kitengo cha 1 cha Falme za Kiarabu
Klabu ya Soka ya Jiji
Al Arabi
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/10
14:05
|
Kitengo cha 1 cha Falme za Kiarabu
Klabu ya Soka ya Jiji
Al Arabi
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/10
14:05
|
Kitengo cha 1 cha Falme za Kiarabu
Klabu ya Soka ya Jiji
Al Arabi
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/10
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Splitsko-dalmatinska
Mgawanyiko wa NK Adriatic
NK Trilj 2001
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/10
15:00
|
Slovakia 2. Ligi
MSK ZILINA B
Slavoj Trebišov
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/10
15:00
|
Slovakia 2. Ligi
MSK ZILINA B
Slavoj Trebišov
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/10
15:00
|
Slovakia 2. Ligi
MSK ZILINA B
Slavoj Trebišov
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/10
15:00
|
Urusi M-Ligi
Vijana wa Ural
Zenit St. Vijana wa Petersburg
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/10
15:00
|
Slovakia 2. Ligi
KFC Komarno
FC Petrzalka 1898
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/10
15:00
|
Slovakia 2. Ligi
MSK ZILINA B
Slavoj Trebišov
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/10
15:00
|
Ligi ya Belarus Pershaya
Energetik-BGU Minsk
Hifadhi ya Torpedo-Belaz Zhodino
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/10
16:00
|
Wanawake wa Estonia Meistriliiga
JK Tabasalu
Wanawake wa Flora Tallinn
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/10
16:00
|
Wanawake wa Estonia Meistriliiga
JK Tabasalu
Wanawake wa Flora Tallinn
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/10
16:00
|
Uswidi Damallsvenskan
Rosengård
Djurgårdens IF DFF
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/10
16:00
|
Croatia Prva NL Junior
HNK Hajduk U19
NK Sesvete U19
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/10
16:00
|
Slovenia Amateur 3. SNL vzhod
NK Roltek Dob
NK Škofja Loka
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/10
16:00
|
Estonia III Liiga – Lõuna piirkond
Vändra JK Vaprus II
Uvumi Calcio
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/10
16:00
|
Estonia III Liiga – Lõuna piirkond
Vändra JK Vaprus II
Uvumi Calcio
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/10
16:30
|
Mwana Amateur wa Ujerumani A-Jun-BL S/SW
Mainz 05 U19
Hoffenheim U19
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/10
16:30
|
Mwana Amateur wa Ujerumani A-Jun-BL S/SW
Mainz 05 U19
Hoffenheim U19
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/10
16:30
|
Ujerumani Bundesliga, Wanawake
RB Leipzig
Hoffenheim
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/10
16:30
|
Mwana Amateur wa Ujerumani A-Jun-BL S/SW
Mainz 05 U19
Hoffenheim U19
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/10
16:45
|
Estonia III Liiga – Lõuna piirkond
Marjamaa Kompanii
Raasiku FC Joker
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/10
16:45
|
Estonia III Liiga – Lõuna piirkond
Marjamaa Kompanii
Raasiku FC Joker
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/10
17:00
|
Uswidi Division 2, Västra Götaland
Landvetter NI
Jonsereds IF
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/10
17:00
|
Kituo cha Amateur Regionalliga cha Austria
ULIZA Voitsberg
SV Allerheiligen
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/10
17:00
|
Mchezaji mahiri wa Ujerumani Bayernliga Nord
SC Eltersdorf
1. SC Feucht
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/10
17:00
|
Uswidi Idara ya Amateur 3 Södra Norrland
Avesta AIK
Kvarnsvedens IK
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/10
17:00
|
Estonia III Liiga – Lõuna piirkond
FC Maksausafiri
Tallinna FC Hell Hunt
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/10
17:00
|
Estonia III Liiga – Lõuna piirkond
FC Maksausafiri
Tallinna FC Hell Hunt
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/10
17:15
|
Amateur wa Ujerumani Oberliga Hamburg
Wandsbeker TSV Concordia
FC Uturuki
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/10
17:15
|
Amateur wa Ujerumani Oberliga Hamburg
Wandsbeker TSV Concordia
FC Uturuki
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/10
17:15
|
Amateur wa Ujerumani Oberliga Hamburg
Wandsbeker TSV Concordia
FC Uturuki
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/10
17:30
|
Estonia III Liiga – Lõuna piirkond
Kristine JK
Pärnu JK Vaprus III
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/10
17:30
|
Estonia III Liiga – Lõuna piirkond
Kristine JK
Pärnu JK Vaprus III
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/10
17:30
|
Hungary Amateur BLSZ I. osztály
TFSE
Szabadkikötő HIZI
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/10
17:30
|
Hungary Amateur BLSZ I. osztály
TFSE
Szabadkikötő HIZI
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/10
18:00
|
Uholanzi Eerste Division
Willem II Tilburg
SC Telstar
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/10
18:00
|
Uholanzi Eerste Division
FC Emmen
De Graafschap
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/10
18:00
|
Iceland 1. deild
Fjölnir Reykjavik
Leiknir Reykjavik
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/10
18:00
|
Iceland 1. deild
IBV
Throttur Reykjavik
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/10
18:00
|
Iceland 1. deild
Fjölnir Reykjavik
Leiknir Reykjavik
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/10
18:00
|
Uholanzi Eerste Division
FC Emmen
De Graafschap
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/10
18:00
|
Uholanzi Eerste Division
Willem II Tilburg
SC Telstar
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/10
18:00
|
Iceland 1. deild
Fjölnir Reykjavik
Leiknir Reykjavik
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/10
18:00
|
Iceland 1. deild
IBV
Throttur Reykjavik
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/10
18:00
|
Ligi ya Uingereza ya Amateur Professional Development
Colchester United U21
Sheffield United U21
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/10
18:00
|
Uhispania Amateur Tercera Federación, Kundi la 13
CD Algar
CD Plus Ultra
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/10
18:30
|
Ligi Kuu ya Scotland Wanawake
WFC ya Hibernia
Moyo wa Midlothian WFC
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/10
18:30
|
Ligi Kuu ya Uswizi
FC Lausanne-Sport
Basel
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/10
18:45
|
Switzerland Amateur 2. FTC League
AC Sementina
AS Novazzano
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/10
19:00
|
Ligi ya Soka ya Gibraltar
Klabu ya St Joseph
Lincoln Red Imps
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/10
19:15
|
Iceland 1. deild
Grotta
Keflavik IF
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/10
19:15
|
Iceland 1. deild
IR Reykjavik
FMU Grindavik
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/10
19:15
|
Iceland 1. deild
Grotta
Keflavik IF
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/10
19:15
|
Iceland 1. deild
IR Reykjavik
FMU Grindavik
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/10
21:00
|
USA MLS Next Pro
Inter Miami CF II
Chattanooga FC
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/10
23:00
|
Canada Ligi Kuu ya Canada
York United FC
Valor FC
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/10
23:00
|
Ubingwa wa Amateur Santo Tirso wa Ureno
FC Rebordões
ABCD
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/10
23:00
|
Ubingwa wa Amateur Santo Tirso wa Ureno
Maeneo ya ARC
CPRJ Água Longa
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/10
23:00
|
Ubingwa wa Amateur Santo Tirso wa Ureno
FC Rebordões
ABCD
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/10
23:00
|
Ubingwa wa Amateur Santo Tirso wa Ureno
Maeneo ya ARC
CPRJ Água Longa
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
00:00
|
USA MLS Next Pro
Huntsville City FC
Toronto FC II
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/11
02:00
|
Ligi Kuu ya Vanuatu PVFA
Tafea FC
Naka FC
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
02:30
|
Ligi ya Taifa ya New Zealand
Karatasi ya Maji
Island Bay United
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
02:30
|
Ligi ya Taifa ya New Zealand
Karatasi ya Maji
Island Bay United
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
02:30
|
Ligi ya Taifa ya New Zealand
Acha SC
Hifadhi ya Wellington Phoenix
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
02:30
|
Ligi ya Taifa ya New Zealand
Karatasi ya Maji
Island Bay United
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/11
02:30
|
Ligi ya Taifa ya New Zealand
Karatasi ya Maji
Island Bay United
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
03:00
|
Ligi ya Taifa ya New Zealand
Tauranga City AFC
Manurewa AFC
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
03:00
|
Ligi ya Taifa ya New Zealand
Tauranga City AFC
Manurewa AFC
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
03:00
|
Ligi ya Taifa ya New Zealand
Tauranga City AFC
Manurewa AFC
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
03:30
|
Australia NPL, Australia Kusini, Ligi Kuu ya Wanawake
Adelaide Comets FC
West Torrens Birkalla
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
03:30
|
Australia NPL, Australia Kusini, Ligi Kuu ya Wanawake
Adelaide Comets FC
West Torrens Birkalla
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
03:45
|
Ligi ya Taifa ya New Zealand
Olimpiki ya Wellington
Miramar Rangers
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
04:00
|
Ligi ya Taifa ya New Zealand
Kaskazini Wellington AFC
Viunga vya Magharibi FC
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
05:00
|
Ligi ya Taifa ya New Zealand
Melville United A.F.C.
Western Springs A.F.C.
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
05:00
|
Australia NPL 2, Victoria
Simba SC ya Mashariki
Werribee City FC
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
05:00
|
Australia NPL, Capital Football
Olimpiki ya Canberra
Canberra FC
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
05:00
|
NPL ya Australia, Victoria
Avondale FC
Papa wa Port Melbourne
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
05:00
|
Ligi ya Taifa ya New Zealand
Melville United A.F.C.
Western Springs A.F.C.
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
05:00
|
Australia NPL, Capital Football
Olimpiki ya Canberra
Canberra FC
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
05:00
|
Australia Victoria Premier LeagueWanawake
Essendon Royals SC
Moreland Pundamilia
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
05:00
|
Australia Victoria Premier LeagueWanawake
FC Bulleen Simba
Bentleigh Greens SC
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
05:00
|
Australia Victoria Premier LeagueWanawake
Essendon Royals SC
Moreland Pundamilia
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/11
05:00
|
Australia NPL, Capital Football
Olimpiki ya Canberra
Canberra FC
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
05:00
|
NPL ya Australia, Victoria
Avondale FC
Papa wa Port Melbourne
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
05:00
|
NPL ya Australia, Victoria
Manningham United Blues
Altona Magic SC
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
05:00
|
NPL ya Australia, Victoria
Moreland City FC
Dandenong Radi
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
05:30
|
Ligi ya Taifa ya New Zealand
Hamilton Wanderers AFC
Birkenhead United
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
05:30
|
NPL ya Australia, Australia Kusini
Adelaide inakuja
Croydon Wafalme
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
06:00
|
Australia Victoria Premier LeagueWanawake
Melbourne Kusini F.C.
Calder United SC
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
06:30
|
NPL ya Australia, Tasmania
Riverside Olympic FC
Clarence Zebras FC
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
06:30
|
NPL ya Australia, Tasmania
Riverside Olympic FC
Clarence Zebras FC
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
06:30
|
NPL ya Australia, Tasmania
Riverside Olympic FC
Clarence Zebras FC
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/11
06:30
|
NPL ya Australia, Tasmania
Riverside Olympic FC
Clarence Zebras FC
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
06:45
|
NPL ya Australia, Tasmania
Simba wa Kingborough
Klabu ya Soka ya Launceston United
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
07:00
|
Ligi Daraja la Kwanza ya NLO ya Nigeria - Kituo cha Akure
Collins Edwin Sports Club
Shujaa FC
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
07:00
|
Ligi Daraja la Kwanza ya NLO ya Nigeria - Kituo cha Akure
Collins Edwin Sports Club
Shujaa FC
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
07:30
|
NPL ya Australia, Australia Kusini
white city woodville
Vijana wa Adelaide United
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
08:00
|
Ligi Kuu ya Australia Queensland 1
Mitchelton FC
Southside Eagles FC
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
08:00
|
Ligi Kuu ya Australia Queensland 1
Ipswich FC
Broadbeach United
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
08:00
|
Romania Ligi ya Amateur 5 Braila
AS Comagrim Dudești
FC Voința Surdila Găiseanca
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
08:00
|
Romania Ligi ya Amateur 5 Braila
AS Jirlau
AS Voința Făurei Sat
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
08:00
|
Ligi Kuu ya Australia Queensland 1
Washambuliaji wa Brisbane
Caboolture FC
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Valcea
ACS Atletic Drăgașani
CS Lotru Brezoi
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
08:00
|
Romania Ligi ya Amateur 5 Braila
AS Voința Băraganu
ACS Unirea Grarădiștea
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
08:00
|
Romania Ligi ya Amateur 5 Braila
ACS Voința Vișani
AS Spicul Zăvoaia
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Brasov
AS Cetățenii Ghimbav
AFCS Carpaţi Berivoi
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Valcea
CS Mădulari
ACSSC Chimia 1973 Râmnicu Vâlcea
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur League 5 Calarasi
AS Belciugatele
AS Unirea Spanțov
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur League 5 Calarasi
AFC Voința Chiselet
AS Avantul Luica
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
08:00
|
Romania Ligi ya Amateur 4 Braila
Mkufunzi wa ACS Victoria
ACS Jumuiya ya Cazasu
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur League 4 Hunedoara
AZAKi Retezatul Hațeg
ACS Șoimul Băița
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
08:00
|
Romania Ligi ya Amateur 4 Braila
CS Viitorul Cireșu
AFC Viitorul Galbenu
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Brasov
AS Bucegi Moieciu
CS Chimia Orasul Victoria
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
08:00
|
Ligi Kuu ya Australia Queensland 1
Ipswich FC
Broadbeach United
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
08:00
|
Romania Ligi ya Amateur 5 Braila
AS Comagrim Dudești
FC Voința Surdila Găiseanca
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
08:00
|
Romania Ligi ya Amateur 5 Braila
AS Jirlau
AS Voința Făurei Sat
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur League 4 Hunedoara
CSM Dacia Orăștie 2010
CSM Mihai Viteazu Vulcan
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
08:00
|
Ligi Kuu ya Australia Queensland 1
Washambuliaji wa Brisbane
Caboolture FC
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Valcea
ACS Atletic Drăgașani
CS Lotru Brezoi
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
08:00
|
Romania Ligi ya Amateur 5 Braila
AS Voința Băraganu
ACS Unirea Grarădiștea
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
08:00
|
Romania Ligi ya Amateur 5 Braila
ACS Voința Vișani
AS Spicul Zăvoaia
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Brasov
AS Cetățenii Ghimbav
AFCS Carpaţi Berivoi
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
08:00
|
Romania Ligi ya Amateur 4 Braila
Mkufunzi wa ACS Victoria
ACS Jumuiya ya Cazasu
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Valcea
CS Mădulari
ACSSC Chimia 1973 Râmnicu Vâlcea
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Brasov
ASF Harman
ASC Olimpic Zărnești II
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Brasov
CS Inter Cristian
AS Vulcan 2008
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur League 5 Calarasi
AS Belciugatele
AS Unirea Spanțov
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur League 5 Calarasi
AFC Voința Chiselet
AS Avantul Luica
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur League 4 Hunedoara
AZAKi Retezatul Hațeg
ACS Șoimul Băița
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Valcea
CS Guşoeni
ACS Viitorul Budești
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
08:00
|
Romania Ligi ya Amateur 5 Braila
AS Jirlau
AS Voința Făurei Sat
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/11
08:00
|
Ligi Kuu ya Australia Queensland 1
Washambuliaji wa Brisbane
Caboolture FC
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur League 5 Calarasi
AFC Voința Chiselet
AS Avantul Luica
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/11
08:00
|
Romania Ligi ya Amateur 5 Braila
AS Voința Băraganu
ACS Unirea Grarădiștea
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/11
08:00
|
Ligi Kuu ya Australia Queensland 1
Washambuliaji wa Brisbane
Caboolture FC
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timis
AS Steaua Bulgarus
AS FC Muresul Cenad
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timis
AS Steaua Bulgarus
AS FC Muresul Cenad
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timis
AS Progresul Vucova
CS Tormac
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timis
AS Progresul Vucova
CS Tormac
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timis
AS Progresul Iecea Mare
CSC Dudeștii Noi
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timis
AS Autoliv Lugoj
AS Berini
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timis
AS Progresul Iecea Mare
CSC Dudeștii Noi
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timis
AS Autoliv Lugoj
AS Berini
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timis
AS Unirea Cerneteaz
CSC Ghiroda na Giarmata Vii II
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Cluj
AS Viitorul Gârbău
FC Viitorul Mihai Georgescu Cluj Napoca
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timis
CSO Deta II
ACS Galaxy Timisoara
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Cluj
AS Viitorul Gârbău
FC Viitorul Mihai Georgescu Cluj Napoca
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timis
AS Vulturii Igriș
AS Tricoul 1 Iunie Timisoara
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timis
AS Margina
AS Voința Iosifalău
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timis
AS Margina
AS Voința Iosifalău
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timis
AS Viitorul Sacoșu Turcesc
AS Bacova
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timis
ACS Kids Sânmihaiu Român
AS Unirea yowe
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timis
ACS Kids Sânmihaiu Român
AS Unirea yowe
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timis
AS Viitorul Sacoșu Turcesc
AS Bacova
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timis
AS Viitorul Sacoșu Turcesc
AS Bacova
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timis
AS Viitorul Iohanisfeld
ACS Viitorul Bencec
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timis
AS Viitorul Iohanisfeld
ACS Viitorul Bencec
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Cluj
CS Sănătatea Cluj Napoca II
ACS Vulturul 2024 Mintiu Gherlii
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Cluj
CS Sănătatea Cluj Napoca II
ACS Vulturul 2024 Mintiu Gherlii
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Timis
AS Avântul Topovățu Mare
CSC Voința Mașloc
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timis
CS Nițchidorf
AS Meget Remetea Mare
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timis
CS Nițchidorf
AS Meget Remetea Mare
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timis
AS Inter Foieni
ACS Unirea Banloc
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur League 4 Prahova
ACS DP Cornu
CS Câmpina
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur League 4 Prahova
CS Brazil
CSC Berceni
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur League 4 Prahova
CS Brazil
CSC Berceni
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timis
CS Unirea Tomnatic
AS Chinejana Chinezu
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Cluj
ACS Ariesul Mihai Viteazu
AS Unirea Iclod
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timis
FC Bazoș
AS Olimpia Darova
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Cluj
ACS Ariesul Mihai Viteazu
AS Unirea Iclod
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timis
AS Dedy Mid Viitorul Iecea Mare
CS Unirea Sânnicolau Mare II
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timis
AS Recaș
Alama za CSO
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timis
AS Recaș
Alama za CSO
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timis
AS Avântul Jamu Mare
CS Utvin
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timis
AS Avântul Jamu Mare
CS Utvin
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timis
AS Avantul Bobda
AS FC Dacia Carpinis
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur League 4 Sibiu
ACS Păltiniș Rășinari
AFC Quantum Arsenal Sibiu
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur League 4 Sibiu
ACS LSS Voința Sibiu
ACS Unirea Miercurea-Sibiului
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur League 4 Sibiu
ACS FC Avrig
AFC Inter Stars 2024 Sibiu
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timis
CSC Boldur
CS Phoenix Buziș II
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur League 4 Sibiu
CS Orasenesc Copșa Mica
ACS Bradu
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur League 4 Sibiu
AFC Voința Dumbrăveni
AFC Agnita
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur League 4 Sibiu
ACS LSS Voința Sibiu
ACS Unirea Miercurea-Sibiului
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur League 4 Sibiu
ACS FC Avrig
AFC Inter Stars 2024 Sibiu
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Olt
ACS Iris Titulescu
AS Victoria Daneasa
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timis
ACS Juventus Pişchia
AS Petroman
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timis
ACS Juventus Pişchia
AS Petroman
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Cluj
ACS Stickla Arieşul Turda
ACS Iara
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Cluj
ACS Stickla Arieşul Turda
ACS Iara
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timis
CS Voința Biled
AS Plavi Delia Sânpetru Mare
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
08:15
|
Jamhuri ya Cheki Gawio la B
FK Brandys Nad Labem
SK Hrebec
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
08:15
|
NPL ya Australia, Queensland
Wynnum Wolves FC
Simba ya Queensland
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
08:15
|
Jamhuri ya Cheki Gawio la B
FK Brandys Nad Labem
SK Hrebec
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
08:15
|
NPL ya Australia, Queensland
Wynnum Wolves FC
Simba ya Queensland
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
09:00
|
Australia NPL Queensland, Wanawake
Simba FC
Mitchelton
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
09:00
|
Jamhuri ya Czech Idara ya 19 ya U1
1. FC Slovácko U19
FK Pardubice U19
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
09:00
|
Ligi Kuu ya Australia Queensland 1
Moreton City Excelsior FC 2
Umeme wa Logan
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
09:00
|
Uturuki U19 Lig, Elit B
Fatih Karagumruk U19
Yomra Spor U19
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
09:00
|
NPL ya Australia, New South Wales
Milima ya Brumbies
APIA Leichhardt Tigers
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
09:00
|
Australia NPL Queensland, Wanawake
Simba FC
Mitchelton
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
09:00
|
Uturuki U19 Lig, Elit B
Fatih Karagumruk U19
Yomra Spor U19
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
09:00
|
NPL ya Australia, New South Wales
Milima ya Brumbies
APIA Leichhardt Tigers
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
09:00
|
Croatia Prva NL Junior
NK Kustošija U19
HNK Rijeka U19
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
09:00
|
Jamhuri ya Czech Idara ya 19 ya U1
1. FC Slovácko U19
FK Pardubice U19
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
09:00
|
Jamhuri ya Czech Idara ya 19 ya U1
Slavia Praha U19
Mladá Boleslav U19
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
09:00
|
Jamhuri ya Czech Idara ya 19 ya U1
MFK Frydek Mistek U19
Dukla Praha U19
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
09:00
|
Slovakia U19
VSS Košice U19
AS Trencin U19
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
09:00
|
Slovakia U19
Spartak Trnava U19
MFK Ružomberok U19
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
09:00
|
Slovakia U19
DAC Dunajská Streda U19
MŠK Žilina U19
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
09:00
|
Slovakia U19
FK Pohrnie U19
1. FC Tatran Prešov U19
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
09:00
|
Hungary Amateur BLSZ I. osztály
Budafoki MTE II
Sana IF
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
09:00
|
Ghana GAED Division 3 – Zone 1
FC Mkuu Farcos
FC Hatso Crystal Palace
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
09:00
|
Romania Amateur Liga 4 Cluj
CS Atletic Olimpia Gherla
ACS Victoria Viișoara
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
09:30
|
Wanawake wa Estonia Meistriliiga
Tartu Tammeka Wanawake
Tallinna FC Ararati
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
09:30
|
Wanawake wa Estonia Meistriliiga
Tartu Tammeka Wanawake
Tallinna FC Ararati
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
09:30
|
Poland CLJ
Korona Kielce U19
Warta Poznan U19
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
09:30
|
Wanawake wa Estonia Meistriliiga
Tartu Tammeka Wanawake
Tallinna FC Ararati
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
09:30
|
Estonia na Siliiga
Viimsi JK
FCI Levadia Tallinn U21
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
09:30
|
Estonia Esiliiga B
Jina la Kalju U21
Jeshi la TJK
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
09:30
|
Romania Amateur League 4 Teleorman
CS Vârtoape
CS Viitorul Piatra
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
09:30
|
Romania Amateur League 4 Teleorman
ACS Avântul Bragadiru
AS Voința Săelele 2017
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
09:30
|
Romania Amateur League 4 Teleorman
ACS Avântul Bragadiru
AS Voința Săelele 2017
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
09:30
|
Romania Amateur League 4 Teleorman
ACS Steaua Spatarei
CS Rapid Buzescu
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
09:30
|
Romania Amateur League 4 Teleorman
CS Vârtoape
CS Viitorul Piatra
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
10:00
|
Jamhuri ya Czech Idara ya 19 ya U1
FC Zbrojovka Brno U19
Slovan Liberec U19
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
10:00
|
Romania Amateur League 4 Constanta
CS Agigea
Ovidi ya AZAKi
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
10:00
|
Romania Amateur League 4 Constanta
CS Victoria Cumpana
CS Medgidia
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
10:00
|
Romania Amateur League 4 Constanta
CS Eforie
CS Farul Tuzla
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
10:00
|
Romania Amateur League 4 Constanta
AS Ureno Constanta
CS Viitorul Harșova
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
10:00
|
Romania Amateur League 4 Constanta
CS Navodari
CS Poseidon Limanu
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
10:00
|
Kroatia 1. HNLŽ
ŽNK Hajduk
ŽNK Osijek
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
10:00
|
Jamhuri ya Czech Idara ya 19 ya U1
Baník Ostrava U19
Vysočina Jihlava U19
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
10:00
|
Mwanadada Amateur Danmarksserien
Glostrup FK
Sundby BK
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
10:00
|
Romania Amateur League 4 Constanta
AS Viitorul 20 Cobadin
na ACALAB Poarta Alba
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
10:00
|
Romania Amateur League 4 Constanta
AS Viitorul Pecineaga
CSO Murfatlar
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
10:00
|
Jamhuri ya Czech Idara ya 19 ya U1
Baník Ostrava U19
Vysočina Jihlava U19
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
10:00
|
Romania Amateur League 4 Constanta
CS Eforie
CS Farul Tuzla
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
10:00
|
Romania Amateur League 4 Constanta
AS Ureno Constanta
CS Viitorul Harșova
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
10:00
|
Romania Amateur League 4 Constanta
CS Navodari
CS Poseidon Limanu
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
10:00
|
Romania Amateur League 4 Constanta
CS Agigea
Ovidi ya AZAKi
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
10:00
|
Romania Amateur League 4 Constanta
CS Victoria Cumpana
CS Medgidia
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
10:00
|
Kroatia 1. HNLŽ
ŽNK Hajduk
ŽNK Osijek
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
10:00
|
Romania Amateur League 4 Constanta
CS Navodari
CS Poseidon Limanu
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/11
10:00
|
Poland CLJ
Lech Poznan U19
Widzew Łódź U19
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/11
10:00
|
Poland III Liga, Kundi la 3
Gornik Zabrze II
Lechia Zielona Gora
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
10:00
|
Mwanadada Amateur Danmarksserien
Piga FB
Sawa
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
10:00
|
Australia Victoria Premier LeagueWanawake
Tai wa Boroundara
Box Hill United SC
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
10:00
|
Jamhuri ya Czech Idara ya 19 ya U1
FC Zbrojovka Brno U19
Slovan Liberec U19
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
10:00
|
Poland Amateur V. Liga - Wielkopolska
Zawisza Łęka Opatowska
Pelikan Grabów
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
10:00
|
Poland Amateur V. Liga - Wielkopolska
KP Pila
Dyskobolia Grodzisk Wielkopolski
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
10:30
|
Mchezaji mahiri wa Uholanzi 6e Klasse Zaterdag - 15
ACV Assen 10
VV Grijpskerk 5
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
10:30
|
Jamhuri ya Czech Idara ya 19 ya U1
Sparta Praha U19
Sigma Olomouc U19
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
11:00
|
Mwana Amateur wa Ujerumani A-Jun-BL N/NE
Wolfsburg U19
SV Meppen U19
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
11:00
|
Mwana Amateur wa Ujerumani A-Jun-BL N/NE
RB Leipzig U19
SV Werder Bremen U19
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
11:00
|
Amateur wa Ujerumani Oberliga Hamburg
duneberger sv
Niendorfer TSV
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
11:00
|
Ujerumani Amateur Oberliga NOSV Nord
Tenisi Borussia Berlin
SV Lichtenberg 47
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
11:00
|
Ujerumani 2. Bundesliga
Hertha Berlin
1. FC Kaiserslautern
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
11:00
|
Poland III Liga, Kundi la 3
LKS Goczałkowice-Zdrój
Rekord Bielsko-Biała
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
11:00
|
Mwana Amateur wa Ujerumani A-Jun-BL N/NE
VfL Osnabrück U19
Eintracht Braunschweig U19
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
11:00
|
Romania Amateur Liga 5 Ialomita
Viitorul Platonesti
Recolta Saveni
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
11:00
|
Romania Amateur Liga 5 Ialomita
Gloria Ograda
Spicul Vladeni
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
11:00
|
Daraja la 3 la Norway, Kundi la 6
HamKam 2
IL Ulfstind
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
11:00
|
Daraja la 3 la Norway, Kundi la 6
HamKam 2
IL Ulfstind
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
11:00
|
Mwana Amateur wa Ujerumani A-Jun-BL N/NE
VfL Osnabrück U19
Eintracht Braunschweig U19
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
11:00
|
Uswidi Division 2, Norrland
Skeleftea FF
Frosö IF
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
11:00
|
Romania Amateur Liga 5 Ialomita
FC Victoria Bordeaux
Dunarea Giurgeni
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
11:00
|
Uswidi Division 2, Norrland
IFK Lulea
Nina IF
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
11:00
|
Mwana Amateur wa Ujerumani A-Jun-BL N/NE
FC Hansa Rostock U19
Hannover 96 U19
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
11:00
|
Mwana Amateur wa Ujerumani A-Jun-BL S/SW
VfB Stuttgart U19
Bayern München U19
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
11:00
|
Mwana Amateur wa Ujerumani A-Jun-BL S/SW
Eintracht Frankfurt U19
TSV 1860 München U19
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
11:00
|
Mwana Amateur wa Ujerumani A-Jun-BL S/SW
Augsburg U19
1. FC Nürnberg U19
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
11:00
|
Amateur wa Ujerumani Oberliga Hamburg
duneberger sv
Niendorfer TSV
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
11:00
|
Mwana Amateur wa Ujerumani A-Jun-BL N/NE
Carl Zeiss Jena U19
Union Berlin U19
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
11:00
|
Romania Amateur Liga 5 Ialomita
Viitorul Platonesti
Recolta Saveni
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
11:00
|
Romania Amateur Liga 5 Ialomita
Gloria Ograda
Spicul Vladeni
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
11:00
|
Romania Amateur Liga 5 Ialomita
Viitorul Valea Ciorii
AS Gloria Gura Ialomiței
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
11:00
|
Romania Amateur Liga 5 Ialomita
FC Victoria Bordeaux
Dunarea Giurgeni
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/11
11:00
|
Romania Amateur Liga 5 Ialomita
FC Movila
AS Ialomita Sudiți
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/11
11:00
|
Romania Amateur Liga 5 Ialomita
Viitorul Platonesti
Recolta Saveni
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/11
11:00
|
Romania Amateur Liga 5 Ialomita
Gloria Ograda
Spicul Vladeni
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/11
11:00
|
Romania Amateur Liga 5 Ialomita
Viitorul Valea Ciorii
AS Gloria Gura Ialomiței
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/11
11:00
|
Mwana Amateur wa Ujerumani A-Jun-BL N/NE
Dynamo Dresden U19
Hertha Berlin U19
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/11
11:00
|
Mwana Amateur wa Ujerumani A-Jun-BL S/SW
Eintracht Frankfurt U19
TSV 1860 München U19
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/11
11:00
|
Amateur wa Ujerumani Oberliga Hamburg
duneberger sv
Niendorfer TSV
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
11:00
|
Ujerumani Amateur Oberliga NOSV Nord
Tenisi Borussia Berlin
SV Lichtenberg 47
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
11:00
|
Kundi la 2 la Daraja la Pili la Norway
Sotra
Lysekloster IL
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
11:00
|
Uswidi Division 2, Norrland
IFK Lulea
Nina IF
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
11:00
|
Uswidi Division 2, Norrland
Skeleftea FF
Frosö IF
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
11:00
|
Amateur wa Ujerumani A-Jun-BL West
Arminia Bielefeld U19
Ujerumani Aachen U19
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
11:00
|
Mwana Amateur wa Ujerumani A-Jun-BL S/SW
SV Sandhausen U19
Kaiserslautern U19
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
11:00
|
Daraja la 3 la Norway, Kundi la 6
HamKam 2
IL Ulfstind
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
11:00
|
Mwana Amateur wa Ujerumani A-Jun-BL N/NE
Wolfsburg U19
SV Meppen U19
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
11:00
|
Mwana Amateur wa Ujerumani A-Jun-BL S/SW
VfB Stuttgart U19
Bayern München U19
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
11:00
|
Mwana Amateur wa Ujerumani A-Jun-BL S/SW
Eintracht Frankfurt U19
TSV 1860 München U19
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
11:00
|
Estonia II Liiga – Lõuna/Lääne piirkond
Maardu Linnameeskond
FC Helios Tartu
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
11:15
|
Ligi Kuu ya Mongolia
Klabu ya Khoromkhon
Deren
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
11:30
|
Uswidi Amateur U19 Allsvenskan
IFK Norrkoping U19
Hammarby IF U19
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
11:30
|
Uswidi Amateur U19 Allsvenskan
IFK Norrkoping U19
Hammarby IF U19
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/11
11:30
|
Mwanadada Amateur Danmarksserien
Kjellerup IF
B. 1909 Odense
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
11:30
|
Mwanadada Amateur Danmarksserien
Viby IF
BK Marienlyst
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
11:30
|
Usimamizi wa Uskoti
Celtic
Rangers
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
11:30
|
Jamhuri ya Czech Idara ya 19 ya U1
MFK Karviná U19
SK Dynamo České Budějovice U19
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
11:30
|
Estonia Premium Liiga
Flora Tallinn
Pärnu JK Vaprus
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
12:00
|
Ujerumani Amateur Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar
VfR Wormatia Worms
SV Auersmacher
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
12:00
|
Jamhuri ya Czech Idara ya 19 ya U1
Viktoria Plzen U19
FC Trinity Zlin U19
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
12:00
|
Croatia Prva NL Junior
GNK Dinamo Zagreb U19
HNK Cibalia Vinkovci U19
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
12:00
|
Ujerumani Amateur Oberliga NOSV Nord
Rostocker FC
RSV Eintracht 1949 eV
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
12:00
|
Mwanadada Amateur Danmarksserien
Imefanywa IF
Iliyopigwa IF
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
12:00
|
Romania Amateur Liga 4 Ialomita
CF Abatorul Slobozia
Recolta Bărcăneşti
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
12:00
|
Malta ISA Malta
FC HSBC
Njia ya FC
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
12:00
|
Romania Amateur League 4 Harghita
CS Minerul Bălan
ACS Unirea Cristuru Secuiesc
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
12:00
|
Romania Amateur Liga 4 Ialomita
CF Abatorul Slobozia
Recolta Bărcăneşti
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
12:00
|
Daraja la 3 la Norway, Kundi la 1
jarg
Sandviken
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
12:00
|
Daraja la 3 la Norway, Kundi la 4
Lillestrøm SK 2
Mchawi
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
12:00
|
Romania Amateur Liga 5 Maramures
ACS Satu Nou de Jos
AS PHP Iadara
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
12:00
|
Ujerumani Amateur Oberliga NOSV Nord
Rostocker FC
RSV Eintracht 1949 eV
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
12:00
|
Slovenia Amateur 1. MNL Murska Sobota
NK Roma
ŠNK Bakovci
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
12:00
|
Malta ISA Malta
FC HSBC
Njia ya FC
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
12:00
|
Daraja la 3 la Norway, Kundi la 2
brodd
Nguvu
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
12:00
|
Mchezaji mahiri wa Uholanzi 6e Klasse Zaterdag - 15
Wavulana wa Asser 3
VV Westerkwartier 2
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
12:00
|
Romania Amateur Liga 4 Ialomita
CF Abatorul Slobozia
Recolta Bărcăneşti
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/11
12:00
|
Daraja la 3 la Norway, Kundi la 2
brodd
Nguvu
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/11
12:00
|
Latvia 1.Liga
FK Smilten
Valmiera FC II
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
12:00
|
Ujerumani Amateur Bayernliga Süd
TSV 1882 Landsberg
FC Pipinsried
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
12:00
|
Ujerumani Amateur Oberliga NOFV Süd
Muungano Sandersdorf
VfB Auerbach
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
12:00
|
Croatia Prva NL Junior
GNK Dinamo Zagreb U19
HNK Cibalia Vinkovci U19
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
12:00
|
Daraja la 3 la Norway, Kundi la 2
pors Grenland
FK Mandalskameratene
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
12:00
|
Ujerumani Amateur Oberliga NOSV Nord
Rostocker FC
RSV Eintracht 1949 eV
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
12:00
|
Poland Ekstraliga, Wanawake
Pogoń Tczew
Górnik Łęczna
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
12:00
|
Ujerumani Amateur Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar
VfR Wormatia Worms
SV Auersmacher
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
12:00
|
Ujerumani Amateur Regionalliga Bayern
SV Schalding-Heining
FC Wurzburger Kickers
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
12:00
|
Denmark 2. Mgawanyiko
Middelfart
Nykobing FC
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
12:00
|
Denmark Gjensidige Kvindeliga
AGF
FC Nordsjaelland
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
12:00
|
Mwanadada Amateur Danmarksserien
Ab Tårnby
Mtumwa
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
12:00
|
Ligi Kuu ya Kenya
Bandari FC
Mgambo wa Posta
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
12:00
|
Lithuania Pirma Lyga
FK Riteriai
Ekranas Panevezys
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
12:00
|
Austria Amateur Regionalliga Magharibi
Kufstein
SVG Reichenau
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
12:00
|
Uswidi Division 2, Västra Götaland
BK Astrio
Fv ya Qviding
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
12:00
|
Uholanzi Eredivisie, Wanawake
FC Twente Vrouwen
SC Telstar
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
12:00
|
Malta ISA Malta
FC HSBC
Njia ya FC
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
12:00
|
Ujerumani Amateur Bayernliga Süd
FC Deisenhofen
1. FC Sonthofen
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
12:00
|
Daraja la 3 la Norway, Kundi la 3
pwani ya kaskazini
Åsiden
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
12:00
|
Daraja la 3 la Norway, Kundi la 2
brodd
Nguvu
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
12:30
|
Italia Campionato Spring 2
Padova U19
Alessandria U19
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
12:30
|
Uholanzi Tweede Division
GVVV
SV Spakenburg
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
12:30
|
Mchezaji mahiri wa Uholanzi 6e Klasse Zaterdag - 15
CVV Fit Boys Beilen 5
VEV'67 Kitabu cha 6
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
12:30
|
Mchezaji mahiri wa Uholanzi 6e Klasse Zaterdag - 15
CVV Fit Boys Beilen 5
VEV'67 Kitabu cha 6
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
12:30
|
Italia Campionato Spring 2
Salernitana U19
Cesena U19
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
12:30
|
Uholanzi Tweede Division
GVVV
SV Spakenburg
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
12:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Zadarska
NK NOŠK Novigrad
NSK Podgradin
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
12:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Zadarska
NK NOŠK Novigrad
NSK Podgradin
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
12:30
|
Uholanzi Amateur 5e Klasse Zaterdag – C
SC REMO
Haraka Hatua
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
12:30
|
Uholanzi Amateur 5e Klasse Zaterdag – C
Haagse Hout
Wanica Star
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
13:00
|
Malta ISA Malta
FC Crane
FC Playmobil
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
13:00
|
Amateur wa Ujerumani Bremen-Liga
SV Hemelingen
Tura Bremen
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
13:00
|
Austria Amateur Bundesliga, Wanawake
FFC Vorderland
SPG FC Lustenau / FC Dornbirn
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
13:00
|
Romania Amateur League 5 Harghita
AS Nyiko Cobătești
AS Radicza Sanpaul
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
13:00
|
Romania Amateur Liga 4 Ialomita
AFC Iazu
Staruita Brosteni
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
13:00
|
Romania Amateur Liga 4 Ialomita
AS CS Junior Țăndarei
Victoria Rossiori
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
13:00
|
Daraja la 3 la Norway, Kundi la 4
Surnadal
Nardo
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
13:00
|
Romania Amateur Liga 4 Ialomita
CS Unirea Grivisa
ACS Unirea Scânteia
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
13:00
|
Slovakia 1. Liga, Wanawake
ŠK Slovan Bratislava
SLC Banská Bystrica
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
13:00
|
Amateur wa Ujerumani Bremen-Liga
ESC Geestemunde
OSC Bremerhaven
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
13:00
|
Amateur wa Ujerumani Bremen-Liga
KSV Vatan Sport
TS Woltmershausen
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
13:00
|
Amateur wa Ujerumani Bremen-Liga
Blumenthaler SV
TUS Komet Arsten
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
13:00
|
Amateur wa Ujerumani Bremen-Liga
SG Aumund Vegesack
FC Union 60 Bremen
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
13:00
|
Amateur wa Ujerumani Bremen-Liga
BTS Neustadt
SV Werder Bremen II
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
13:00
|
Amateur wa Ujerumani Oberliga Hamburg
TSV Sasel
SV Rugenbergen
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
13:00
|
Romania Amateur Liga 4 Ialomita
Unirea Ion Roată
CS Real Cosâmbești
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
13:00
|
Amateur wa Ujerumani Bremen-Liga
Brinkumer SV
FC Oberneuland
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
13:00
|
Amateur wa Poland Klasa Okręgowa – Wielkopolska, Kundi la 1
Lubonski KS
NKS Niepruszewo
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
13:00
|
Amateur wa Poland Klasa Okręgowa – Wielkopolska, Kundi la 1
LZS Otorowo
TPS Winogrady
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
13:00
|
Brazil Amateur U17 Paranaense - Awamu ya 2, Kundi F
Azuriz U17
Umoja wa EC U17
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
13:00
|
Uswidi Amateur Elitettan, Wanawake
Jitex BK
Orebro SK Soder
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
13:00
|
Amateur wa Poland Klasa Okręgowa – Wielkopolska, Kundi la 1
Iskra Krajenka
Tarnovia Tarnówka
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
13:00
|
Amateur wa Poland Klasa Okręgowa – Wielkopolska, Kundi la 1
Orzeł Gulcz
Radwan Lubasz
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
13:00
|
Amateur wa Poland Klasa Okręgowa – Wielkopolska, Kundi la 1
Sokoł Damasławek
MKP Powiat Pilski
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
13:00
|
Amateur wa Poland Klasa Okręgowa – Wielkopolska, Kundi la 1
Lubonski KS
NKS Niepruszewo
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
13:00
|
Brazil Amateur U17 Paranaense - Awamu ya 2, Kundi F
Azuriz U17
Umoja wa EC U17
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
13:00
|
Malta ISA Malta
FC Crane
FC Playmobil
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
13:00
|
Amateur wa Ujerumani Bremen-Liga
SV Hemelingen
Tura Bremen
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
13:00
|
Amateur wa Poland Klasa Okręgowa – Wielkopolska, Kundi la 1
KS Fałkowo
Klos Galowo
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
13:00
|
Amateur wa Poland Klasa Okręgowa – Wielkopolska, Kundi la 1
Clescevia Kleszczewo
Lechita Kłecko
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
13:00
|
Mashindano ya Kitaifa ya Wanawake ya Ureno
SCU Torreense
SC Braga
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
13:00
|
Romania Amateur Liga 4 Ialomita
Victoria Mutenii Buzau
AS Albesti 08
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
13:00
|
Romania Amateur Liga 4 Ialomita
Unirea Ion Roată
CS Real Cosâmbești
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
13:00
|
Romania Amateur Liga 4 Ialomita
AFC Iazu
Staruita Brosteni
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
13:00
|
Ubelgiji Amateur KVDV Zaterdag
Klabu ya FC Charly
KFC Horemans Beerse
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
13:00
|
Amateur wa Ujerumani Oberliga Hamburg
TSV Sasel
SV Rugenbergen
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
13:00
|
Amateur wa Ujerumani Bremen-Liga
BTS Neustadt
SV Werder Bremen II
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
13:00
|
Amateur wa Ujerumani Bremen-Liga
SG Aumund Vegesack
FC Union 60 Bremen
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
13:00
|
Slovakia 1. Liga, Wanawake
ŠK Slovan Bratislava
SLC Banská Bystrica
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
13:00
|
Amateur wa Ujerumani Bremen-Liga
ESC Geestemunde
OSC Bremerhaven
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
13:00
|
Amateur wa Ujerumani Bremen-Liga
KSV Vatan Sport
TS Woltmershausen
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
13:00
|
Amateur wa Ujerumani Bremen-Liga
Blumenthaler SV
TUS Komet Arsten
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
13:00
|
Daraja la 3 la Norway, Kundi la 4
Surnadal
Nardo
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
13:00
|
Romania Amateur Liga 4 Ialomita
CS Unirea Grivisa
ACS Unirea Scânteia
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
13:00
|
Romania Amateur Liga 4 Ialomita
AS CS Junior Țăndarei
Victoria Rossiori
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
13:00
|
Austria Amateur Regionalliga Magharibi
SV Wals-Grünau
Dornbirner SV
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
13:00
|
Amateur wa Ujerumani Bremen-Liga
KSV Vatan Sport
TS Woltmershausen
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/11
13:00
|
Romania Amateur Liga 4 Ialomita
Unirea Ion Roată
CS Real Cosâmbești
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/11
13:00
|
Amateur wa Ujerumani Bremen-Liga
SG Aumund Vegesack
FC Union 60 Bremen
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/11
13:00
|
Amateur wa Ujerumani Bremen-Liga
SV Hemelingen
Tura Bremen
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/11
13:00
|
Amateur wa Poland Klasa Okręgowa – Wielkopolska, Kundi la 1
Lubonski KS
NKS Niepruszewo
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/11
13:00
|
Amateur wa Poland Klasa Okręgowa – Wielkopolska, Kundi la 1
LZS Otorowo
TPS Winogrady
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/11
13:00
|
Romania Amateur Liga 4 Ialomita
AFC Iazu
Staruita Brosteni
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/11
13:00
|
Malta ISA Malta
FC Crane
FC Playmobil
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
13:00
|
Mashindano ya Kitaifa ya Wanawake ya Ureno
Maritimo
Viunga Gaia
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
13:00
|
Italia Campionato Spring 1
Atalanta U19
Hellas Verona U19
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
13:00
|
Amateur wa Ujerumani Bremen-Liga
ESC Geestemunde
OSC Bremerhaven
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
13:00
|
Amateur wa Ujerumani Bremen-Liga
KSV Vatan Sport
TS Woltmershausen
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
13:00
|
Amateur wa Ujerumani Bremen-Liga
Blumenthaler SV
TUS Komet Arsten
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
13:00
|
Amateur wa Ujerumani Oberliga Hamburg
TSV Sasel
SV Rugenbergen
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
13:00
|
Amateur wa Ujerumani Bremen-Liga
SG Aumund Vegesack
FC Union 60 Bremen
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
13:00
|
Uswidi Amateur Elitettan, Wanawake
Jitex BK
Orebro SK Soder
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
13:00
|
Amateur wa Ujerumani Bremen-Liga
SV Hemelingen
Tura Bremen
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
13:00
|
Daraja la 3 la Norway, Kundi la 3
frigg
Ullern
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
13:00
|
Idara ya Pili ya Urusi, Kundi la 1
FC Nart Cherkessk
Spartak Nalchik
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
13:00
|
Austria Amateur Regionalliga Magharibi
SV Wals-Grünau
Dornbirner SV
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
13:00
|
Amateur wa Ujerumani Bremen-Liga
BTS Neustadt
SV Werder Bremen II
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
13:00
|
Ujerumani Amateur Hessenliga
FSV Fernwald
KSV Baunatal
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
13:00
|
Slovakia 1. Liga, Wanawake
ŠK Slovan Bratislava
SLC Banská Bystrica
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
13:00
|
Slovakia 1. Liga, Wanawake
MFK Ružomberok
Spartak Trnava
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
13:00
|
Daraja la 3 la Norway, Kundi la 6
Elverum
Fyllingsdalen
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
13:00
|
Ujerumani Amateur Hessenliga
TUS Dietkirchen
SC Viktoria Griesheim
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
13:00
|
Uswidi Idara ya Amateur 3 Södra Norrland
Forssa BK Borlänge
Soderhamns FF
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
13:00
|
Amateur wa Poland Klasa Okręgowa – Krosno
KS Przełęcz Dukla
KS Anzisha Rymanow
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
13:00
|
Estonia II Liiga – Lõuna/Lääne piirkond
Sillamäe FC NPM Silmet
Tallinna JK Puuma
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
13:00
|
Poland Amateur V. Liga - Wielkopolska
Sparta Oborniki
Sparta Szamotuły
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
13:30
|
Ujerumani Amateur Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar
Wahandisi wa FV
SV Morlautern
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
13:30
|
Daraja la 3 la Norway, Kundi la 5
Spjelkavik
Skedsmo
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
13:30
|
Ujerumani Amateur Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar
TUS Mechtersheim
SV Gonsenheim
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
13:30
|
Ujerumani Amateur Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar
FC Karbach
FV Dudenhofen
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
14:00
|
Amateur wa Ujerumani Schleswig-Holstein-Liga
Oldenburger SV
SV Eichede
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
14:00
|
Uswizi Amateur Erste Liga Classic
FC Kreuzlingen
FC Linth 04
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
14:00
|
Ligi Kuu England
Tottenham Hotspur
Burnley
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
14:00
|
Ligi Kuu England
West Ham
Mji wa Luton
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
14:00
|
Daraja la 3 la Norway, Kundi la 1
Årdal FK
OS IL
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
14:00
|
Poland CLJ
Odra Opole U19
Sandecja Nowy Sącz U19
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
14:00
|
Uswidi Ettan, Norra
FC Stockholm Kimataifa
FBK Karlstad
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
14:00
|
Italia Amateur Prima Kitengo Alto Adige - 1. Amateurliga, Kundi B
SPVG Aldein Petersberg
AS Sluderno
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
14:00
|
Romania Amateur League 5 Vaslui
Victor Zorleni
Nyota Tătărăni
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
14:00
|
Amateur wa Poland Klasa Okręgowa – Wielkopolska, Kundi la 1
Ogniwo Łąkociny
KS Opatówek
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
14:00
|
Amateur wa Poland Klasa Okręgowa – Wielkopolska, Kundi la 1
Orla Jutrosin
Rydzyniak Rydzyna
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
14:00
|
Poland CLJ
Odra Opole U19
Sandecja Nowy Sącz U19
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
14:00
|
Romania Amateur League 5 Vaslui
Vulturul Bălteni
Avântul Solesti
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
14:00
|
Romania Amateur League 5 Vaslui
Victor Zorleni
Nyota Tătărăni
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
14:00
|
Daraja la 3 la Norway, Kundi la 1
Årdal FK
OS IL
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
14:00
|
Hungary NB I, Wanawake
astra Hungary
Puskas FC
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
14:00
|
Romania Amateur Liga 4 Maramures
FC Lăpusul Târgu Lăpuș
AZAKi Minerul Baia Sprie
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
14:00
|
Romania Amateur League 4 Giurgiu
CS Giganții Vărăști
AS MV Călugareni
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
14:00
|
Romania Amateur League 4 Giurgiu
AS Gloria Comana
AS Dunărea Oinacu
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
14:00
|
Romania Amateur League 4 Giurgiu
CS Energia Remuș
AS Dunarea Gaujani
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/11
14:00
|
Amateur IV wa Poland. Ligi ya Warmińsko-Mazurska
MKS Mrągowia Mrągowo
MKS Mazur Ełk
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/11
14:00
|
Hungary NB I, Wanawake
MOL Vidi FC
MTK Hungaria
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
14:00
|
Uswidi Division 2, Norrland
Umeå FC Akademi
IFK Ostersund
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
14:00
|
Ligi ya Kukuza Uswizi
FC Lugano II
Basel II
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
14:00
|
Daraja la 3 la Norway, Kundi la 1
Årdal FK
OS IL
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
14:00
|
Daraja la 3 la Norway, Kundi la 5
Bjoerkelangen
Hødd IL II
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
14:00
|
Daraja la 3 la Norway, Kundi la 6
Flya
Sprint/Jeløy
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
14:00
|
Daraja la 3 la Norway, Kundi la 2
Sola
Fram Larvik
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
14:00
|
Finland Veikkausliiga
AC Oulu
Gnistan
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
14:00
|
Idara ya 1 ya Norway
Lyn FK
Levanger
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
14:00
|
Ligi ya Kukuza Uswizi
SC Brühl SG
FC Breitenrain
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
14:00
|
Usimamizi wa Uskoti
Mtakatifu Mirren
Kilmarnock
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
14:00
|
Idara ya 1 ya Norway
Asane
IK Anza
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
14:00
|
Uswidi Amateur U19 Allsvenskan
Malmo FF U19
Halmstads U19
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
14:00
|
Idara ya 1 ya Norway
Sogndal IL
Sandnes Ulf
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
14:00
|
Ligi ya Kukuza Uswizi
FC Bavois
FC St Gallen II
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
14:00
|
Ligi Kuu England
West Ham
Mji wa Luton
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
14:00
|
Uswidi Ettan, Norra
FC Stockholm Kimataifa
FBK Karlstad
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
14:00
|
Hungary NB I, Wanawake
astra Hungary
Puskas FC
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
14:00
|
Hungary NB I, Wanawake
Viktoria FC Szombathely
Diósgyőri VTK
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
14:00
|
Slovakia 1. Liga, Wanawake
SKF Zilina
FC Petržalka 1898
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
14:00
|
Visiwa vya Faroe 1. deild
Vikingur Gota II
FC Hoyvik
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
14:00
|
Romania Amateur League 4 Giurgiu
CS Zmeii Ogrezeni
Mkataba wa FC Bolintin
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
14:00
|
Romania Amateur League 4 Giurgiu
CS Zmeii Ogrezeni
Mkataba wa FC Bolintin
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
14:00
|
Bulgaria Amateur Chetvarta Liga – AOG Shumen, Kaskazini
FC Chavdar Divdyadovo
FC Botev Novi Pazar
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
14:00
|
Estonia III Liiga – Lõuna piirkond
Läänemaa JK Haapsalu
Kuhusu JK Poseidon
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
14:00
|
Estonia III Liiga – Lõuna piirkond
Läänemaa JK Haapsalu
Kuhusu JK Poseidon
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
14:00
|
Romania Amateur League 4 Giurgiu
ACS Maxima Hobaia
AS Podul Doamnei
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
14:00
|
Poland Amateur V. Liga - Wielkopolska
Kania Gostyń
ZEFKA Kobyla Gora
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
14:30
|
Jamhuri ya Czech Gawanya E
FK Tisa Sady
Tatran Vsechovice
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
14:30
|
Romania Amateur League 5 Vaslui
CS Voința Perieni
Nyota Tătărăni
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
14:30
|
Italia Amateur Prima Kitengo Alto Adige - 1. Amateurliga, Kundi B
ASC Passeier
SV Plaus
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
14:30
|
Italia Amateur Prima Kitengo Alto Adige - 1. Amateurliga, Kundi B
SV Gargazon Gargazzone Raika
ASV Tscherms Marling Fussball
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
14:30
|
Jamhuri ya Czech Gawanya E
Prerov
SFK Elko Holesov
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
14:30
|
Jamhuri ya Czech Gawanya E
FK Tisa Sady
Tatran Vsechovice
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
14:30
|
Romania Amateur League 5 Vaslui
CS Voința Perieni
Nyota Tătărăni
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
14:30
|
Romania Amateur League 5 Vaslui
Avântul Solesti
Victor Zorleni
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
14:30
|
Serbia Amateur Braničevska Okružna Liga
FK Integral Batuša
FK Trgovački Petrovac
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
14:30
|
Mchezaji mahiri wa Italia Eccellenza Campania Girone A
FC Pompei
Nola
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
14:30
|
Hungary Amateur Mdudu Megye I. osztály
Dunaharaszti MTK
Felsőpakonyi KSE
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
14:30
|
Jamhuri ya Czech Gawanya E
Prerov
SFK Elko Holesov
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
14:45
|
Norway Toppserien, Wanawake
Arna-Bjornar
SK Brann Kvinner
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur Liga 6 Valcea
AS Oltul Daeşti
ACS Topologul Galisia
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
15:00
|
Hungary Amateur Nógrád Megyei I. osztály
Szécsény VSE
Diósjenő SE
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
15:00
|
Hungary Amateur Nógrád Megyei I. osztály
Szendehely FC
Pásztó SK
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur Liga 4 Bacau
AS Flamura Roșie Săscut
ACS Bamirom Dumbrăveni
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur Liga 4 Bacau
CS Sportul Onești
AS Vulturul Măgirești
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur League 4 București
ACS Alexandru Vaidean
Uwanja wa ACS NFC
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur Liga 6 Valcea
AFC Rapid Stonenești
AS Forestierul Romani
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur Liga 6 Valcea
AS Montana Izvorul Rece
AS Popeşti 2016
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur Liga 6 Valcea
AS Sportul Genuneni
AS Progresul Măldărești 2019
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur Liga 6 Valcea
CS Cavalerul Trac Cernișoara
ACS Tractorul Lădești
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur League 4 Mehedinti
CS Sănătatea Breznița Ocol
ACS Academia De Fotbal Flavius Stoican
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur League 4 Mehedinti
CS Drobeta 2024
ACS Viitorul Severin
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur League 4 Calarasi
AS Colinele Argesului Mitreni
CS Viitorul Căscioarele
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur League 4 București
ACS Centrul Kijerumani de Fotbal
Michezo ya Watoto ya ACP 3
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Brodsko-posavska
NK Slaven Trnjani
NK MV Kroatia 1976
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur Liga 4 Valcea
ASFC Păuști Otasău
ACS Minerul Berbești
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur Liga 4 Valcea
CS Oltețul Alunu
ACS Oltul Ionești
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur League 4 București
ACS Sportul D&A
AFC Venus 1914 Bucureşti
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
15:00
|
Amateur IV wa Poland. Ligi - Pomorska
Pomezania Malbork
Gryf Wejherowo
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur 2. Liga FBiH – Zapad
NK Vitez
NK Rudar Kamengrad
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur Liga 4 Alba
CS CIL Blaj
CS Zlatna
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
15:00
|
Slovakia 3. Liga, Mashariki
MFK Vranov na Topľou
Slavia TU Košice
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
15:00
|
Slovenia Amateur Pomurska nogometna ligi
NK Črensivci
NK Bistrica
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur League 4 Calarasi
AFC Unirea Mânăstirea
AS Dinamo Sărulești
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur League 4 Calarasi
AS Conpet 2006 Ștefan cel Mare
AS Gâldău
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
15:00
|
Serbia Amateur PFL Pančevo
FK Crvena Zvezda Pavliš
FK Unirea Uzdin
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
15:00
|
Bulgaria Amateur Treta Liga - SZ
FC Dunav Lom
FC Botev II Vratsa
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
15:00
|
Bulgaria Amateur Treta Liga - SZ
OFC Levski 2007 Levski
FC Boruna Tsareva Livada
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
15:00
|
Kroatia 3.NL - Jug
HNK Zadar
Mgawanyiko wa RNK
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
15:00
|
Poland Amateur IV. Ligi - Lubelska
Cisowianka Drzewce
Gryf Gmina Zamość
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
15:00
|
Uswidi Ettan, Norra
Umoja wa IK Nordic
Taby FK
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur Liga 4 Alba
CS CIL Blaj
CS Zlatna
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Kutina
ŠNK Lokomotiva Kutina
NK Moslavina Donja Gračenica
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Kutina
NK Vatrogasac Husain
NK Naftaplin Stružec
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Kutina
NK Matija Gubec Kutina
NK Šartovac
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur League 4 Calarasi
AFC Dunărea Ciocanești
CS Venus Uhuru
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
15:00
|
Bulgaria Amateur Treta Liga - SZ
FC Dunav Lom
FC Botev II Vratsa
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
15:00
|
Poland III Liga, Kundi la 2
Pogoń Szczecin II
Kumbuka Czarnkow
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
15:00
|
Bulgaria Amateur Treta Liga - SZ
OFC Levski 2007 Levski
FC Boruna Tsareva Livada
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
15:00
|
Bulgaria Amateur Treta Liga - SZ
FC Vihar Slavyanovo
FC Juventus 95 Malchika
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
15:00
|
Serbia Amateur PFL Pančevo
FK Crvena Zvezda Pavliš
FK Unirea Uzdin
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur League 4 Calarasi
AS Conpet 2006 Ștefan cel Mare
AS Gâldău
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur League 4 București
ACS Sportul D&A
AFC Venus 1914 Bucureşti
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur Liga 4 Valcea
AFC Babeni
ACS Minerul Costeşti
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Vâlcea
ACS FC Vladești
AS Viitorul P. Măglași
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur Liga 4 Valcea
CS Oltețul Alunu
ACS Oltul Ionești
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Brodsko-posavska
NK Slaven Trnjani
NK MV Kroatia 1976
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur League 4 Calarasi
AS Colinele Argesului Mitreni
CS Viitorul Căscioarele
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur League 4 București
ACS Centrul Kijerumani de Fotbal
Michezo ya Watoto ya ACP 3
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur Liga 4 Bacau
CS Siretu Săucești
CS Faraoani
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
15:00
|
Bulgaria Amateur Peta liga - B OG Sofia (Sever)
FC Zhiten II Zhiten
FC Spartak 1933 Podgumer
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur Liga 4 Bacau
AFC Unirea Bacau
ACS Gauss Bacau
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur Liga 4 Bacau
CS UZU Dărmanești
AS Voința Oituz
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur League 4 Calarasi
AS Spicul Vâlcelele
ACS Roseți
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur League 4 Mehedinti
CS Sănătatea Breznița Ocol
ACS Academia De Fotbal Flavius Stoican
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur League 4 Mehedinti
CS Drobeta 2024
ACS Viitorul Severin
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
15:00
|
Romania Liga III Serie 2
CSM Râmnicu Sarat
ACS Hamangia Baia
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur Liga 6 Valcea
AFC Rapid Stonenești
AS Forestierul Romani
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur Liga 6 Valcea
AS Sportul Genuneni
AS Progresul Măldărești 2019
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur Liga 6 Valcea
CS Cavalerul Trac Cernișoara
ACS Tractorul Lădești
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur League 4 Calarasi
AFC Steaua Radovanu
FC 2006 Partizan Crivăț
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur League 4 Mehedinti
AS Victoria Strehaia
AS Coșustea Căzănești
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur Liga 4 Bacau
AS Flamura Roșie Săscut
ACS Bamirom Dumbrăveni
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur Liga 4 Bacau
AS Negri
AFC Bubu
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur Liga 4 Bacau
ACS Viitorul Nicolae Bălcescu
AS Viitorul Damienești
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur Liga 4 Bacau
CS Sportul Onești
AS Vulturul Măgirești
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur Liga 4 Bacau
CSM Moinești
AS Voința Cleja
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur League 4 București
ACS Alexandru Vaidean
Uwanja wa ACS NFC
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur Liga 6 Valcea
AS Oltul Daeşti
ACS Topologul Galisia
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
15:00
|
Hungary Amateur Nógrád Megyei I. osztály
Szendehely FC
Pásztó SK
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
15:00
|
Serbia Amateur Medjuopštinska liga Sever
GFK Strelište Jagodina
FK Sloboda Šuljkovac
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur Liga 6 Valcea
AFC Rapid Stonenești
AS Forestierul Romani
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur Liga 6 Valcea
AS Montana Izvorul Rece
AS Popeşti 2016
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur Liga 6 Valcea
AS Sportul Genuneni
AS Progresul Măldărești 2019
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/11
15:00
|
Austria Amateur Regionalliga Magharibi
Austria Salzburg
SC Rheindorf Altach II
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
15:00
|
Uswidi Ettan, Norra
Umoja wa IK Nordic
Taby FK
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
15:00
|
Ligi ya Ushindi ya Bulgaria
FK Maritsa Plovdiv
FC Chernomorets Balchik
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur 2. Liga FBIH – Centar
FK Mošćanica Sarajevo
FK UNIS Vogošća
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur 2. Liga FBiH – Zapad
NK Vitez
NK Rudar Kamengrad
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur 2. Liga FBiH – Zapad
NK Novi Travnik
NK Podgrmeč Sanski Wengi
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
15:00
|
Slovakia 3. Liga, Magharibi
FC Slovan Galanta
MŠK Fomat Martin
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
15:00
|
Poland III Liga, Kundi la 3
Unia Turza Slaska
Ślęza Wroclaw
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
15:00
|
Amateur IV wa Poland. Ligi - Wielkopolska
Jarota Jarocin
Kituo cha Ostrów Wielkopolski
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur Liga 6 Timis
AS VHP Pădureni
AS Crvena Zvezda Stanciova
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
15:00
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Šibensko-kninska
NK Janjevo Kistanje
HNK Mihovil
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
15:00
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Šibensko-kninska
NK Janjevo Kistanje
HNK Mihovil
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Aad
CS Păulișana Păuliș II
CS Podgoria Ghioroc
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Aad
CS Păulișana Păuliș II
CS Podgoria Ghioroc
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
15:00
|
Hungaria Amateur Heves Vármegyei I. osztály
Petőfibányai SK
Lőrinci VSC
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur Liga 4 Salaj
AS Cetate Buciumi
CS Barcau Nușfalău
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Aad
AFC Banatul Arad
CS Voința Mailat
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/11
15:00
|
Ligi ya Bosnia na Herzegovina Amateur Regionalna RS – Centar
FK Željezničar Doboj
FK Ozren Petrovo
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur Liga 6 Timis
CSO Faget II
AS Viitorul Ohaba Forgaci
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur Liga 6 Timis
CSO Faget II
AS Viitorul Ohaba Forgaci
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
15:00
|
Slovenia Amateur 3. SNL vzhod
NK Drava Ptuj
NK Brezice 1919
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
15:00
|
Slovenia Amateur 3. SNL vzhod
NK Dravograd
NK Krško
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
15:00
|
Slovenia Amateur 3. SNL vzhod
NK Drava Ptuj
NK Brezice 1919
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
15:00
|
Slovenia Amateur 3. SNL vzhod
NK Dravograd
NK Krško
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
15:00
|
Slovenia Amateur 3. SNL vzhod
NK Drava Ptuj
NK Brezice 1919
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Aad
FC Frontiera Pilu
FC Santana 2016
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur Liga 6 Timis
AS Foresta Mănăștiur
AS Steaua Roșie Stanciova
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Aad
FC Frontiera Pilu
FC Santana 2016
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Aad
CS Viitorul Pereg
CS Gloria Secusigiu
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur Liga 4 Aad
CS Șoimii Șimand
CS Podgoria Pancota
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur Liga 4 Aad
CS Șoimii Șimand
CS Podgoria Pancota
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur Liga 6 Timis
CSC Boldur II
CSC Olimpia Bucovaț
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur Liga 6 Timis
CSC Boldur II
CSC Olimpia Bucovaț
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur Liga 6 Timis
CSC Boldur II
CSC Olimpia Bucovaț
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Aad
ACS Progresul Pecica II
Wanafunzi wa CS
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Aad
ACS Progresul Pecica II
Wanafunzi wa CS
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Aad
CS Înfrățirea Iratoșu
CS Saa Halisi
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Aad
CS Înfrățirea Iratoșu
CS Saa Halisi
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Aad
CS Înfrățirea Iratoșu
CS Saa Halisi
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/11
15:00
|
Romania Liga III Serie 7
CSO Turceni
CS Gilortul Târgu Cărbunești
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Aad
Timu ya CS United Sanpaul
CS Olimpia Bujac
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur Liga 6 Timis
AS Timisul Hitiaș
AS Progresul Racovita
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur Liga 6 Timis
AS Timisul Hitiaș
AS Progresul Racovita
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
15:00
|
Serbia Amateur Borska Okružna Liga
FK Rudna Glava
FK Poreč Donji Milannovac
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur Liga 6 Timis
AS Timisul Hitiaș
AS Progresul Racovita
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur Liga 6 Timis
AS Avântul Căpăt
AS Sintești Timis
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur Liga 6 Timis
AS Avântul Căpăt
AS Sintești Timis
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur 2. Liga RS – Zapad
FK Inaendelea Kneževo
FK FSA Prijedor
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
15:00
|
Slovenia Amateur Gorenjska nogometna ligi
NK Kranjska Gora
NK Naklo
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
15:00
|
Slovenia Amateur Gorenjska nogometna ligi
NK Velesovo-Cerklje
NK Niko Železniki
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
15:00
|
Slovenia Amateur Gorenjska nogometna ligi
NK Bitnje
Pole ya SD
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
15:00
|
Slovenia Amateur Gorenjska nogometna ligi
NK Bled-Bohinj Hirter
ŠD Preddvor
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Aad
CS na Livada
CS Șofronia
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur 2. Liga RS – Zapad
FK Inaendelea Kneževo
FK FSA Prijedor
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
15:00
|
Slovenia Amateur Gorenjska nogometna ligi
NK Kranjska Gora
NK Naklo
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
15:00
|
Slovenia Amateur Gorenjska nogometna ligi
NK Bitnje
Pole ya SD
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
15:00
|
Slovenia Amateur Gorenjska nogometna ligi
NK Bled-Bohinj Hirter
ŠD Preddvor
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
15:00
|
Slovenia Amateur Gorenjska nogometna ligi
NK Bled-Bohinj Hirter
ŠD Preddvor
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/11
15:00
|
Slovenia Amateur Gorenjska nogometna ligi
Britof
NK Sava Kranj
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
15:00
|
Slovenia Amateur Gorenjska nogometna ligi
NK Kranjska Gora
NK Naklo
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
15:00
|
Slovenia Amateur Gorenjska nogometna ligi
NK Velesovo-Cerklje
NK Niko Železniki
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
15:00
|
Slovenia Amateur Gorenjska nogometna ligi
SD Visoko
NK Kranj
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
15:00
|
Slovenia Amateur Gorenjska nogometna ligi
NK Bitnje
Pole ya SD
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
NK Zdenka 91
HNK Daruvar
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
15:30
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Varaždinska – Varaždin
NK Vinica
NK Dinamo Babinec
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
15:30
|
Kroatia 2.NL
NK Belišće
NK Bjelovar
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
15:30
|
Kroatia 2.NL
NK Marsonia
NK Hrvace
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
15:30
|
Kroatia 3. NL - Centar
HNK Segesta
NK Lučko
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
15:30
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Varaždinska – Ludbreg
NK Novakovec
ŠNK Lunjkovec
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
15:30
|
Uhispania Kitengo cha Kwanza cha Mkoa cha Aficionados, Primera - Zamora
Moraleja CF
UD Toresana
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
15:30
|
Uhispania Kitengo cha Kwanza cha Mkoa cha Aficionados, Primera - Zamora
Santa Croya CF
Klabu ya Mashindano ya Benavente
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Sisačko-moslavačka
ŠNK Frankpan Sisak
NŠK Sokol Velika Ludina
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
15:30
|
Kroatia 2.NL
NK Marsonia
NK Hrvace
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
NK Zdenka 91
HNK Daruvar
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
15:30
|
Croatia Amateur 2. Zagrebačka NL
NK ŠN Maksimir
NK Omladinac Odranski Strmec
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Sisak
NK Zeleni Brijeg Sisak
NK Posavina Preloscica
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
15:30
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Varaždinska – Ludbreg
NK Mladost Sveti Petar
NK Novakovec
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Brodsko-posavska
NK Sloga Gromačnik
NK Graničar Brodski Varoš
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Brodsko-posavska
NK Roma Kali Sara
NK Mladost Jakacina Mala
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Brodsko-posavska
NK Mladost Brđani
Suti ya Uchawi ya NK Graničar
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
15:30
|
Kroatia 3. NL - Centar
HNK Segesta
NK Lučko
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Đakovo
NK Polet Semeljci
NK Radnik Vrbica
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Splitsko-dalmatinska
NK Tekstilac Sinj
NK Poljicanin 1921
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
15:30
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Varaždinska – Ludbreg
NK Novakovec
ŠNK Lunjkovec
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Valpovo
NK Omladinac Petrijevci
NK Zelčin
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
15:30
|
Idara ya Primera ya Uruguay
Miramar Misiones
River Plate UY
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/11
15:30
|
Uhispania Kitengo cha Kwanza cha Mkoa cha Aficionados, Primera - Zamora
Santa Croya CF
Klabu ya Mashindano ya Benavente
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/11
15:30
|
Slovenia 2. SNL
Kety Emmi Bistrica
Brinje Grosuplje
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
15:30
|
Poland Ekstraklasa
Jagiellonia Bialystok
MKS Korona Kielce
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Splitsko-dalmatinska
NK Mosor Žrnovnica
NK Vinjani
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
15:30
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Valpovo
NK Gat
NK Zrinski Vinogradci
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
15:30
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Valpovo
NK Tomislav Sag
NK Hrvatski Sokol
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
15:30
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Valpovo
NK Gat
NK Zrinski Vinogradci
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
15:30
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Valpovo
NK Tomislav Sag
NK Hrvatski Sokol
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Zadarska
NK Raštane
NK Vrčevo Glavica
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
15:30
|
Serbia Amateur Druga Novosadska Liga
FK. Sofex Futog
FK Tatra Kisac
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Zadarska
NK Debeljak
NSK Sv. Mihovil Ugljan-Pašman
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
15:30
|
Slovenia Amateur 3. SNL vzhod
NK Svoboda Ljubljana
NK Brda
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
15:30
|
Slovenia Amateur 3. SNL vzhod
ND Adria Miren
NK Šobec Lesce
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
15:30
|
Slovenia Amateur 3. SNL vzhod
NK Kočevje
ND Kislovani
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
15:30
|
Slovenia Amateur 3. SNL vzhod
NK Svoboda Ljubljana
NK Brda
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
15:30
|
Hungary Amateur BLSZ I. osztály
Testvériség SE
Szent István SE
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Vukovarsko-srijemska
NK Županja 77
NK Slavonac Komletinci
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Vukovarsko-srijemska
NK Županja 77
NK Slavonac Komletinci
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Osječko-baranjska
NK Olimpija Osijek
NK Torpedo Kuševac
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
15:30
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Istarska – Sjever
NK Novigrad 1947
NK Galeb Juricani
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Osječko-baranjska
NK FEŠK Feričanci
NK Mladost Draž
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
16:00
|
Shirikisho la Pili la Uhispania
RZ Deportivo Aragon
Pontevedra CF
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
16:00
|
Michuano ya Ureno U19
Michezo U19
Vitória SC U19
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
16:00
|
Switzerland Amateur 2. Liga FVRZ
FC Herrliberg
FC Schaffhausen 2
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
16:00
|
Uhispania Kitengo cha Kwanza cha Mkoa cha Aficionados, Primera - Zamora
CD Bovedana B
Michezo Zamora CF
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
16:00
|
Ureno Amateur AF Algarve I Division
FC Carvoeiro United
Portimonense SC B
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
16:00
|
Switzerland Amateur 2. Liga FVRZ
FC Seefeld Zurich
FC Blue Stars ZH
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
16:00
|
Estonia Esiliiga B
Pärnu Jalgpalliklubi
FA Tartu Kalev
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
16:00
|
Michuano ya Ureno U19
Benfica U19
FC Porto U19
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
16:00
|
Michuano ya Ureno U19
Michezo U19
Vitória SC U19
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
16:00
|
Estonia na Siliiga
FC Tallinn
JK Tallinna Kalev U21
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
16:00
|
El Salvador Division ya Pili
CD Titan
CSD Gale
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
16:00
|
Ureno Amateur AF Algarve II Division
ED Bensafrim
CD Maritimo Olhanense
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
16:00
|
Mwanariadha mahiri wa Ufaransa Normandie National 3
Marekani Alençon
FC Saint-Lô Manche
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/11
16:00
|
Switzerland Amateur 2. Liga FVRZ
FC Herrliberg
FC Schaffhausen 2
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/11
16:00
|
Michuano ya Ureno U19
Gil Vicente FC U19
Vizela U19
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/11
16:00
|
Michuano ya Ureno U19
Michezo U19
Vitória SC U19
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/11
16:00
|
Mwanariadha mahiri wa Ufaransa Normandie National 3
AG Caennaise
Flers FC
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/11
16:00
|
Ligi Kuu ya Wanawake ya Uswizi
Basel
FC Zurich
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
16:00
|
Finland Veikkausliiga
Inter Turku
HJK
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
16:00
|
Estonia na Siliiga
FC Tallinn
JK Tallinna Kalev U21
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
16:00
|
Shirikisho la Pili la Uhispania
RZ Deportivo Aragon
Pontevedra CF
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
16:00
|
Michuano ya Ureno U19
Gil Vicente FC U19
Vizela U19
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
16:00
|
Estonia Esiliiga B
Läänemaa JK Haapsalu
Narva Trans U21
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
16:00
|
Michuano ya Ureno U19
Benfica U19
FC Porto U19
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
16:00
|
Mchezaji mahiri wa Ureno AF Beja II Division - Awamu ya 2
GD Messejanense
Barrancos FC
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
16:00
|
Mchezaji mahiri wa Ureno AF Beja II Division - Awamu ya 2
GD Messejanense
Barrancos FC
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
16:15
|
Ligi Kuu ya Wanawake ya Uswizi
FC Aarau
Klabu ya Panzi Zürich
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
16:15
|
Ubelgiji Pro League
KAS Eupen
RWD Molenbeek
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
16:30
|
Switzerland Amateur 3. FTC League
Kiwango cha FC
SAV Vacallo
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
16:30
|
Ujerumani Bundesliga
Mainz 05
Borussia Dortmund
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
16:30
|
Ligi Kuu England
Nottingham Forest
Chelsea
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
16:30
|
Mashindano ya Kitaifa ya Wanawake ya Ureno
Familia
Klabu ya Algeria
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
16:30
|
Mashindano ya Kitaifa ya Wanawake ya Ureno
Atletico Ouriense
Vilaverdense FC
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
17:00
|
Kituo cha Amateur Regionalliga cha Austria
TuS Bad Gleichenberg
USV Weindorf St. Anna ni Aigen
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
17:00
|
Ugiriki Stoiximan Super League
PAS Giannina
Volos NFC
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
17:00
|
Kituo cha Amateur Regionalliga cha Austria
TuS Bad Gleichenberg
USV Weindorf St. Anna ni Aigen
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
17:30
|
Switzerland Amateur 3. FTC League
FC ya kisasa
GC Biaschesi
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
18:00
|
Brazil U20 Capixaba - Kundi C
Nova Venécia U20
Rio Branco-ES U20
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
18:00
|
Brazil U20 Capixaba - Kundi C
Nova Venécia U20
Rio Branco-ES U20
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
18:00
|
Belarusi Vysshaya Liga
Dynamo Brest
FK Gomel
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
18:00
|
Brazil U20 Catarinense
Internacional de Lages U20
Marcilio Dias U20
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
18:00
|
Brazil U20 Catarinense
Internacional de Lages U20
Marcilio Dias U20
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
18:30
|
Brazil U20 Paranaense - Awamu ya 1, Kundi A
Campo Mourão U20
Athletico U20
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
18:30
|
Brazil U20 Paranaense - Awamu ya 1, Kundi A
Campo Mourão U20
Athletico U20
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
18:30
|
Brazil U20 Goiano
Guanabara City GO
Aragoiânia EC U20
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/11
18:30
|
Brazil Amateur U17 Cearense
Kituo cha AE U17
São Gerardo EC U17
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
18:30
|
Brazil Amateur U17 Cearense
FC Acopiara Academy U17
Santa Cruz FC-CE U17
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
18:30
|
Brazil Amateur U17 Cearense
Kituo cha AE U17
São Gerardo EC U17
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
19:00
|
Ufaransa Division 1, Wanawake
Paris Saint-Germain
Paris FC
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
19:30
|
Mwanariadha mahiri wa Ureno AF Idara ya Leiria I - Serie A
Furaha na Kundi la United
Chama cha Moita do Boi
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
20:00
|
Ufaransa Amateur Guadeloupe Régionale 1
ukungu
Cerfa FC
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
20:00
|
Guadeloupe Guadeloupe Régionale 2 – Dimbwi A
AS Dragon
Klabu ya Mashindano ya Basse-Terre
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/11
20:30
|
Suriname SVB Eerste Divisie
SV Broki
Inter Moengotapoe
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/11
22:30
|
Idara ya Aruba ya Heshima
SV Estrella Papilon
SV Britannia Piedra Plat
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
23:00
|
Argentina Primera C Metropolitana
Bandari mpya
Deportivo Muñiz
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/11
23:30
|
Ligi ya Taifa ya Soka ya Wanawake ya Marekani
Uburi wa Orlando
Bay FC
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/12
01:00
|
Ligi ya Taifa ya New Zealand
Napier City Rovers
FC Petrone
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
01:00
|
Ligi ya Taifa ya New Zealand
Napier City Rovers
FC Petrone
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
01:00
|
Ligi ya Taifa ya New Zealand
Napier City Rovers
FC Petrone
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/12
02:00
|
Ligi ya Taifa ya Soka ya Wanawake ya Marekani
Portland Thorns FC
Utawala F.C.
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/12
02:30
|
Ligi Kuu ya Soka ya Marekani
Oakland Stompers
Napa Valley 1839 FC
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
02:30
|
Ligi Kuu ya Soka ya Marekani
Oakland Stompers
Napa Valley 1839 FC
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
05:00
|
NPL ya Australia, New South Wales
Rockdale City Suns
Chuo cha Sydney FC
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/12
05:00
|
NPL ya Australia, Queensland
Brisbane Ngurumo Vijana
Gold Coast United
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/12
05:30
|
Idara ya 1 ya Hong Kong
Mwananchi AA
Wilaya ya Mashariki
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
06:00
|
Australia NPL 2, Victoria
Western United FC Akiba
Vijana wa Ushindi wa Melbourne
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
07:00
|
Ligi Daraja la Pili la China CFA
Taasisi ya Teknolojia ya Beijing
Hubei Istar
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/12
07:00
|
Ligi ya Uhispania Amateur Veterans Madrid Kaskazini
CF Recreativo Soto del Real (V)
AD La Plata TR82 Torrejón (V)
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
07:00
|
Ligi ya Uhispania Amateur Veterans Madrid Kaskazini
CD Algeteño (V)
AD Colmenar Viejo (V)
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
07:00
|
Ligi ya Uhispania Amateur Veterans Madrid Kaskazini
CD Algeteño (V)
AD Colmenar Viejo (V)
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
07:00
|
Ligi ya Uhispania Amateur Veterans Madrid Kaskazini
CF Recreativo Soto del Real (V)
AD La Plata TR82 Torrejón (V)
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
07:00
|
Ligi ya Uhispania Amateur Veterans Madrid Kaskazini
CD Algeteño (V)
AD Colmenar Viejo (V)
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/12
07:15
|
NPL ya Australia, Queensland
Rochedale Rovers
Brisbane City FC
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/12
07:30
|
Idara ya 1 ya Hong Kong
wong tai dhambi
Hoi King
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
07:30
|
Idara ya 1 ya Hong Kong
wong tai dhambi
Hoi King
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
07:30
|
Idara ya 1 ya Hong Kong
Shatin
Mrengo Yee
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/12
07:30
|
Idara ya 1 ya Hong Kong
wong tai dhambi
Hoi King
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Alba
ACS na Ciumbrud
AS Orient Blandiana
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Alba
AFC na Vințu de Jos
CS Progresul Fărău
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 4 Vaslui
CS Victoria Mutenii De Jos
CS Sporting Juniorul Vaslui
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 4 Tulcea
AS Partizanul Luncaviţa
AS Luceafărul Slava Cercheză
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Gorj
AS Viitorul Plopșoru
AS Pandurii Padeş 2019
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Gorj
AS Stejari
AS Gilortul Bengești
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Calarasi
ACS Viitorul Ileana II
AFC Progresul Perisoru
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 6 Valcea
AS Făurești
AS Cerna Copăceni
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Vâlcea
AS Inter Lăpuşata
AS Creseni
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 6 Valcea
AS Oltețul Bălceşti 2014
AS Zorile Scundu
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 6 Valcea
AS Oltețul Zătreni
CS Damila Măciuca
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 4 Mehedinti
Clubul Sportiv Local Gogoșu
CS Viitorul Darvari
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Botosani
FC Viitorul Gorbănești
FC Ripiceni
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Constanta
AS Voinţa Siminoc
CS Gloria Albești II
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Constanta
AS Chirnogeni
AS Unirea 23 Cobadin
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 4 Mehedinti
CS Viitorul Cujmir
AS Unirea 2023 Gârla Mare
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 7 Prahova
Şoimii Apostolache
Cricovul Ciocini
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 6 Teleorman
AS Old Boys Alexandria
CS Vitanesti
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 4 Tulcea
ACS Viitorul Horia
AS Triumf Cerna
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 4 Tulcea
ACS Flacara Mihail Kogalniceanu
FC Delta Tulcea
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Brasov
ACS Colsea 1920 Brașov II
Tawi la SC
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Brasov
ACS Prejmer
ACS Vulcan 2008 II
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj
ACS Sarja Robanești
Chuo cha AFC Milan
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 7 Prahova
CS Șirna Habud
Unirea Brateşti
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 7 Prahova
Viitorul Pantazi
Podgoria Vadu Sapat
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Brasov
AS Cetatea Apața 2001
ACS Hâlchiu
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 6 Teleorman
AS Petrolul Poeni
AS Gloria Merisani
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 6 Teleorman
AS Viitorul Gratia
AS Viitorul Butesti
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 6 Teleorman
CS Flacăra Contești
CS Steaua Dracea
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 6 Teleorman
AS Teleormanul Troianul
ACS Oltul Plopii Slavitesti
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 6 Teleorman
AS Viitorul Turris Turnu Măgurele
AS Dinamo Bogdana
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 6 Teleorman
AS Progresul 2007 Bogdana
AS Victoria Ciuperceni
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Constanta
CS Negru Voda
AS Viisoara
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj
ACS Unirea Galiciuica
CS Triumf Barca
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj
AS Progresul Castranova
ACS Avantul Daneți
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj
ACS Unirea Tâmburești
ACS Progresul Amărăștii De Sus
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj
ACS Victoria Bratovoesti
CS Sporting Leu
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj
ACS Recolta Maceșu De Jos
ACS Unirea Vela
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj
CS Carcea II
AS Viitorul Lăcrița
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj
AS Flacăra Drăgotești
AS Viitorul Țuglui
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj
ACS Viitorul Ghercești
ACS Viitorul Coțofenii Din Dos
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj
ACS Kiwango cha Craiova
ACS Voința Rasnic
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj
ACS Jiul Breasta
ACS Șimnicu De Sus
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj
ACSO Filiași II
ACS Vulturul Cernătești
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Constanta
Kweli Navodari
Înfrățirea 23 Cogealac
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Constanta
AS Constructorul Topraisar
AS Unirea Topraisar
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 7 Prahova
AS Rapid Salciile
Voinţa Vadu Parului
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Valcea
ACS Foresta Malaia
ATCS Sparta Râmnicu Vâlcea
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Dambovita
ACS Gura Ocniței
AFC Unirea Colibași
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Dambovita
FC Ravens Corbii Mari
AS Viitorul Gheboaia
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Vâlcea
CS Șușani
ACS Alutus Salatrucel
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Vâlcea
ASCSC Orlești
AS Stejarul Vlădești 2009
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Dambovita
CS Jumuiya ya Valea Lunga
AS Victoria 2018 Văcărești
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Dambovita
ACS Voința Crețu
AS Flacara Zavoiu
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Dambovita
AS Voința Adânca
AS Olimpia Picior De Munte
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Dambovita
AS FC Dentas Tărtășești
AFC Viitorul Dobra
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Dambovita
ACS Dinamo Odaia Turcului
CS Viitorul Cojasca
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Dambovita
FC Steagu Roșu Colacu
FC Lungulețu
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Dambovita
AS Vânătorul 2015 Rățoaia
AS Sportul Lucieni
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Brasov
ACS Asalt Cincu
AS Viitorul Progresul Voivodeni
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Alba
AS Voința Beldiu
AFC Kinder Teius
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Dambovita
AS Luceafărul Darmănești
ACS Gloria Bucșani
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Botosani
Soimii Baluseni
AFC Sulița
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Botosani
AS Sportivul Trustesti
AS Unirea Saveni
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Brasov
AS Ludișor
AS Sercaiana Sercaia
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Galati
CSL Foresta Șendreni
Zorile Grivisa
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Galati
Zorile Grivisa
ACS Luceafarul Berești
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Botosani
Spicul Iacobeni
AS Flacara 1907 Flamanzi
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Galati
ACS Luceafarul Berești
FC Flacara Pechea
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 4 Tulcea
AS Somova ya Taifa
AS Viitorul Murighiol
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 4 Vaslui
FC Vultureşti
Clubul Sportiv Orășenesc Negrești
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 4 Vaslui
Klabu ya Sporting Comstar Vaslui
FC 2007 Gârceni
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Dambovita
Mbio za AFC
ACS Unirea Ungureni
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Ligi ya Amateur 5 Braila
ACS Jumuiya ya Cazasu II
ACS Dunărea Tichilești
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Brasov
AS Luceafărul Margineni
AS Prietenii Rupia
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Alba
ACS na Ciumbrud
AS Orient Blandiana
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 4 Tulcea
AS Partizanul Luncaviţa
AS Luceafărul Slava Cercheză
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Alba
AFC na Vințu de Jos
CS Progresul Fărău
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 4 Vaslui
CS Victoria Mutenii De Jos
CS Sporting Juniorul Vaslui
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 4 Mehedinti
CS Viitorul Cujmir
AS Unirea 2023 Gârla Mare
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj
ACS Fulgerul Maglavit
ACS Viitorul Seaca de Câmp
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj
Folda ya AS Viitorul
ACS Știința Cerat II
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj
ACS Sarja Robanești
Chuo cha AFC Milan
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Brasov
ACS Colsea 1920 Brașov II
Tawi la SC
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Brasov
ACS Prejmer
ACS Vulcan 2008 II
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 7 Prahova
Şoimii Apostolache
Cricovul Ciocini
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 6 Teleorman
AS Old Boys Alexandria
CS Vitanesti
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 4 Tulcea
ACS Viitorul Horia
AS Triumf Cerna
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 4 Tulcea
ACS Flacara Mihail Kogalniceanu
FC Delta Tulcea
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Constanta
Trophaeum Adamclisi
CS Axiopolis Cernavodă II
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Constanta
Voința Cochirleni
AS Marmura Deleni
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Constanta
AS Voinţa Siminoc
CS Gloria Albești II
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Botosani
ACS ProSport Varful Campului
AFC Viitorul Albești
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Ligi ya Soka ya Ufilipino
Mendiola FC
Jeshi la Ufilipino
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Calarasi
ACS Înainte Modelu II
AS Avantul Pietroiu
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Alba
AS Voința Beldiu
AFC Kinder Teius
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Calarasi
ACS Tricolorul Jegalia
AS Șoimii Unirea
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Australia NPL Queensland, Wanawake
Mabwawa ya Mashariki
Brisbane City FC
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 4 Mehedinti
CS Victoria Vinju Mare
CS Recolta Danceu
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Botosani
Soimii Baluseni
AFC Sulița
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Botosani
AS Sportivul Trustesti
AS Unirea Saveni
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 4 Tulcea
AS Somova ya Taifa
AS Viitorul Murighiol
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 4 Vaslui
Benki ya Michezo
Flacara Mutenii De Sus
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 4 Vaslui
Klabu ya Sporting Comstar Vaslui
FC 2007 Gârceni
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Brasov
AS Ludișor
AS Sercaiana Sercaia
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Brasov
AS Dacia Copăcel
AS Viitorul Recea
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Galati
Inter 2000 Tudor Vladimirescu
AS Râzeșii Valea Mărului
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Galati
CSL Foresta Șendreni
Zorile Grivisa
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Galati
FC Flacara Pechea
ACS Voința Cișmele
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Galati
Zorile Grivisa
ACS Luceafarul Berești
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Galati
Prutul Vladești
AS Siretul Piscu
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Galati
AS Siretul Piscu
AS Viitorul Costache Negri
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Galati
ACS Mălina Smârdan
Inter 2000 Tudor Vladimirescu
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Galati
AS Viitorul Costache Negri
CSL Foresta Șendreni
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Galati
ACS Luceafarul Berești
FC Flacara Pechea
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Galati
FC Victoria Slobozia Conachi
Prutul Vladești
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Dambovita
Mbio za AFC
ACS Unirea Ungureni
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Brasov
AS Luceafărul Margineni
AS Prietenii Rupia
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Ligi ya Amateur 5 Braila
CS na Tudor Vladimirescu
AS Stanriz Stancuța
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Ligi ya Amateur 5 Braila
CS Dunărea Gropeni
CS Dynamic Unirea
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Ligi ya Amateur 5 Braila
ACS Jumuiya ya Cazasu II
ACS Dunărea Tichilești
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Valcea
ACS Foresta Malaia
ATCS Sparta Râmnicu Vâlcea
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 7 Prahova
AS Rapid Salciile
Voinţa Vadu Parului
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Dambovita
CS Viitorul Aninoasa
AS Victoria Comisani
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Dambovita
ACS Gura Ocniței
AFC Unirea Colibași
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Dambovita
FC Ravens Corbii Mari
AS Viitorul Gheboaia
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Dambovita
CS Jumuiya ya Valea Lunga
AS Victoria 2018 Văcărești
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Dambovita
ACS Voința Crețu
AS Flacara Zavoiu
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Dambovita
AS Știinta Finta
AS Sportul Mogoșani
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Dambovita
AS Voința Adânca
AS Olimpia Picior De Munte
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Dambovita
AS Spicul Jugureni
AS Luceafarul Poiana
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Dambovita
AS Luceafărul Darmănești
ACS Gloria Bucșani
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Dambovita
FC Steagu Roșu Colacu
FC Lungulețu
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Dambovita
AS Vânătorul 2015 Rățoaia
AS Sportul Lucieni
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Vâlcea
CS Șușani
ACS Alutus Salatrucel
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Dambovita
AS FC Dentas Tărtășești
AFC Viitorul Dobra
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Dambovita
ACS Dinamo Odaia Turcului
CS Viitorul Cojasca
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Dambovita
FC Viitorul IL Caragiale
AS Dragomirești
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Ligi ya Amateur 5 Braila
AS Spicul Râmnicelu
AS Siretul Vadeni
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Constanta
AS Pescăruşul Gîrliciu
CS Petera
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Constanta
Kweli Navodari
Înfrățirea 23 Cogealac
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Constanta
Luceafarul Amzacea
AS Avantul Comana
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Constanta
AS Uhuru
AS Aurora 23 Agosti
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Constanta
AS Constructorul Topraisar
AS Unirea Topraisar
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Constanta
CS Negru Voda
AS Viisoara
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Constanta
Inter Ion Corvin
CS Gloria Băneasa II
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Constanta
AS Arka Constanta
AS Dacia Mircea Voda
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj
ACS Desnatuiul Giurgița
ACS Viitorul Ciupercenii Noi
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj
AS Voința Puțuri
ACS Inter Secui
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj
ACS Viitorul Teasc
AFC Coșoveni
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj
ACS Victoria Bratovoesti
CS Sporting Leu
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj
ACS Recolta Maceșu De Jos
ACS Unirea Vela
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj
CS Carcea II
AS Viitorul Lăcrița
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj
AS Știința Calopăr
ACS Știința Malu Mare
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj
AS Flacăra Drăgotești
AS Viitorul Țuglui
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj
ACS Viitorul Ghercești
ACS Viitorul Coțofenii Din Dos
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj
ACS Kiwango cha Craiova
ACS Voința Rasnic
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj
ACS Jiul Breasta
ACS Șimnicu De Sus
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj
ACSO Filiași II
ACS Vulturul Cernătești
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj
AS Betis Craiova
ACS Viitorul Predești
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 7 Prahova
Viitorul Pantazi
Podgoria Vadu Sapat
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 4 Mehedinti
Clubul Sportiv Local Gogoșu
CS Viitorul Darvari
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 6 Valcea
AS Făurești
AS Cerna Copăceni
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 6 Valcea
AS Oltețul Bălceşti 2014
AS Zorile Scundu
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 6 Valcea
AS Oltețul Zătreni
CS Damila Măciuca
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 4 Gorj
AS Jupînești
AS Petrolul Stoina
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 6 Teleorman
AS Petrolul Poeni
AS Gloria Merisani
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 6 Teleorman
CS Viitorul Drăgănești De Vede
AS Recolta Sfinști
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 6 Teleorman
CS Olimpia Dobrotești 2023
FCS Viitorul Perii Brosteni
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 6 Teleorman
CS Flacăra Contești
CS Steaua Dracea
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 6 Teleorman
AS Viitorul Turris Turnu Măgurele
AS Dinamo Bogdana
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 6 Teleorman
AS Progresul 2007 Bogdana
AS Victoria Ciuperceni
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 4 Tulcea
AS Progresul Isacea
AS Heracleea Enisala
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 4 Tulcea
AS Pescărusul 1969 Sarichioi
AS Șoimii Topolog
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Calarasi
ACS Viitorul Ileana II
AFC Progresul Perisoru
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 4 Gorj
CS International Bălești
CS Unirea Țînțăreni
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Gorj
AS Viitorul Plopșoru
AS Pandurii Padeş 2019
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Gorj
AS Viitorul Branești
AS Foresta Văgiulești
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Gorj
AS Borascu ya Ushindi
AS Unirea Bolboși
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Gorj
AS Stejari
AS Gilortul Bengești
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Gorj
AS Viitorul Plopșoru
AS Pandurii Padeş 2019
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/12
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 4 Tulcea
AS Partizanul Luncaviţa
AS Luceafărul Slava Cercheză
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 7 Prahova
CS Șirna Habud
Unirea Brateşti
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/12
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 4 Tulcea
ACS Flacara Mihail Kogalniceanu
FC Delta Tulcea
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 6 Valcea
AS Oltețul Bălceşti 2014
AS Zorile Scundu
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 4 Mehedinti
Clubul Sportiv Local Gogoșu
CS Viitorul Darvari
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 6 Teleorman
AS Petrolul Poeni
AS Gloria Merisani
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Constanta
AS Constructorul Topraisar
AS Unirea Topraisar
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/12
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj
ACS Viitorul Teasc
AFC Coșoveni
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/12
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj
ACS Viitorul Ghercești
ACS Viitorul Coțofenii Din Dos
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/12
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj
ACS Kiwango cha Craiova
ACS Voința Rasnic
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/12
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj
ACSO Filiași II
ACS Vulturul Cernătești
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 7 Prahova
AS Rapid Salciile
Voinţa Vadu Parului
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Dambovita
Mbio za AFC
ACS Unirea Ungureni
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Alba
AS Voința Beldiu
AFC Kinder Teius
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/12
08:00
|
Ligi ya Soka ya Ufilipino
Mendiola FC
Jeshi la Ufilipino
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Sibiu
AS Gloria Loamnes
CS Saliște 2012
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Sibiu
AS Silvatex Orlat
AS Gloria Pauca
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Suceava
AS Bucovina Dărmanești
ACS Moldova Drăgușeni
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Suceava
ACS Șomuzul Preutești
FC Șoimii Gura Humorului
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 4 Bihor
FC Universitatea Oradea
CS Oşorhei
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Iasi
AS Pascani Locomotive
AS 2023 Todiresti
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Iasi
FC Recolta Conști
CS Unirea Mircesti
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Iasi
AS Biruința Miroslovești
Voința Moțca
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Iasi
ASA Avântul Tătăruși
AS Viitorul Braesti
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Iasi
AS Biruința Miroslovești
Voința Moțca
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Iasi
ASA Avântul Tătăruși
AS Viitorul Braesti
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Iasi
AS Pascani Locomotive
AS 2023 Todiresti
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Iasi
FC Recolta Conști
CS Unirea Mircesti
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 7 Prahova
Steaua Mărgineni
AS Avântul Cerașu
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 7 Prahova
AS Tineretul Poiana Vărbilau
Viitorul Iordăcheanu
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 7 Prahova
AS Podenii Vechi
Voinţa Măgurele
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 7 Prahova
AS Podenii Vechi
Voinţa Măgurele
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 7 Prahova
AS Tineretul Poiana Vărbilau
Viitorul Iordăcheanu
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 7 Prahova
AS Podenii Vechi
Voinţa Măgurele
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Prahova
ACS Viitorul Puchenii Mari
AZAKi Mizil
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Prahova
AS Targşorul Vechi Stancești
AS Starchiojd
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Olt
ACS Dârjovul Valea Mare
AS Recolta Movileni
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Olt
AS Avântul Oporelu
AS Vulturelul Poboru
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Olt
ACS Lupii Prof
AS Voința Margineni
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Giurgiu
AS Tineretul Vadu Lat
CS Zmeii Ogrezeni II
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Giurgiu
CS Padureni
AS Olimpia Mirsa
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Giurgiu
ASFC Podisor
AS Roneda Naipu
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Giurgiu
CS Padureni
AS Olimpia Mirsa
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Giurgiu
ACS Mihai Voda
AS Crevedia Mare
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Giurgiu
AS Iepurești
CS Progresul Palanca
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Giurgiu
AS Tineretul Vadu Lat
CS Zmeii Ogrezeni II
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Giurgiu
CS Padureni
AS Olimpia Mirsa
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Sibiu
ACS Oltul Turnu Rosu
ACS Progresul Bogatu
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Sibiu
AS Unirea Ocna Sibiului
AS Nocrich
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Sibiu
ACS Chirpar
ACS Cibinul Cristian
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Sibiu
AS Recolta Apold De Jos
ACS Vurpar
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Sibiu
ASA Sibiu
ACS Vulturul Poplaca 2017
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Sibiu
AS Unirea Ocna Sibiului
AS Nocrich
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Sibiu
ACS Chirpar
ACS Cibinul Cristian
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Sibiu
ASA Sibiu
ACS Vulturul Poplaca 2017
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Sibiu
AS Recolta Apold De Jos
ACS Vurpar
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Sibiu
ACS Chirpar
ACS Cibinul Cristian
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Sibiu
ACS Oltul Turnu Rosu
ACS Progresul Bogatu
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Sibiu
AS Unirea Ocna Sibiului
AS Nocrich
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Sibiu
ASA Sibiu
ACS Vulturul Poplaca 2017
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Arges – Seria Nord
AS Contabilitate Stonenesti
ACSC Vointa Titesti
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Arges – Seria Nord
ACS Vulturești
AFCS Cetateni
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Arges – Seria Nord
AS Partizanul Vladesti
AS kasi Davidesti
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
Viitorul Poienarii Burchii
CS Avântul Măgureni
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
CS Ariceştii Rahtivani
AS Gorgota
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 4 Iasi
AS Tonmir Iasi
Stejarul Sinești
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 4 Iasi
Stejarul Dobrovăț
AS USV Iasi
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
Prahova Tinosu
AS Prahova Nedelea
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 4 Iasi
ASS Zimbru Boureni
CS Stejarul Barnova
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 4 Iasi
AS Țuțora
Gloria Balțați
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 4 Iasi
AS Tonmir Iasi
Stejarul Sinești
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 4 Iasi
AS Victoria Lețcani
Moldova Cristești
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 4 Iasi
Stejarul Dobrovăț
AS USV Iasi
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
AS Viitorul Colceag
Tirana Homorâciu
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
Mshindi wa 2018 Ceptura
FC Unirea Valea Dulce
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
CS Bucov Pleasa
Avantul Tomşani
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
FC Vulturul Zănoaga
Progresul Coslegi
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
Ştiinţa Albeşti
Voinţa 2009 Gornet
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
FC Vulturul Zănoaga
Progresul Coslegi
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
Ştiinţa Albeşti
Voinţa 2009 Gornet
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
AS Viitorul Colceag
Tirana Homorâciu
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
Mshindi wa 2018 Ceptura
FC Unirea Valea Dulce
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
AS Viitorul Colceag
Tirana Homorâciu
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
Mshindi wa 2018 Ceptura
FC Unirea Valea Dulce
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
CS Bucov Pleasa
Avantul Tomşani
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
FC Vulturul Zănoaga
Progresul Coslegi
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
Ştiinţa Albeşti
Voinţa 2009 Gornet
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Olt
AS Cetatea Noua Vadastra
ACS Valea Oltului Cilieni
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Olt
ACS Gloria Vișina Veche
Safu ya AS Traian
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Olt
AS Victoria Ianca
ACS Oltul Tia Mare
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Olt
ACS Gloria Vișina Veche
Safu ya AS Traian
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Sibiu
AS Sorostin Șeica-Mică
AS Speranța Biertan
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Sibiu
AS Viitorul Ațel
ACS Celetro Micasasa
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Sibiu
AS Arsenal Dirlos
AS Gloria Smig
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Sibiu
AS Viitorul Valchid
AS Fotbal Curciu
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Sibiu
AS Viitorul Târnava
AS Athletic Paucea
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Sibiu
AS Viitorul Ațel
ACS Celetro Micasasa
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Sibiu
AS Arsenal Dirlos
AS Gloria Smig
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Sibiu
AS Sorostin Șeica-Mică
AS Speranța Biertan
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Sibiu
AS Valea Viilor
ACS Flacara Gaz-Metan
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Sibiu
AS Viitorul Târnava
AS Athletic Paucea
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Sibiu
AS Arsenal Dirlos
AS Gloria Smig
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Sibiu
AS Viitorul Târnava
AS Athletic Paucea
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Arges – Seria Nord
CS Sporting Pitești
FC Star Sport Arges Pitesti
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Arges – Seria Nord
AS Micetti 2002
CS Real Bradu
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Arges – Seria Nord
ACS Balilesti
AFC Frizian Cateasca 2023
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Arges – Seria Nord
AS Micetti 2002
CS Real Bradu
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Arges – Seria Nord
AFC Juventus Victoria 1992 Bascov
AS Viitorul Ștefan cel Mare
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Arges – Seria Nord
ACS Energia Stolnici
AS Unirea Hirsesti
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Arges – Seria Nord
ACS Mirosi
AS Speranța Cornațel
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Arges – Seria Nord
AFC Juventus Victoria 1992 Bascov
AS Viitorul Ștefan cel Mare
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Arges – Seria Nord
ACS Energia Stolnici
AS Unirea Hirsesti
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Arges – Seria Nord
AS Flacara Leorden
Hofu ya ACS
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Arges – Seria Nord
ACS Mirosi
AS Speranța Cornațel
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Arges – Seria Nord
ACS Energia Stolnici
AS Unirea Hirsesti
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Arges – Seria Nord
AS Flacara Leorden
Hofu ya ACS
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Arges – Seria Nord
ACS Steaua Negrasi
ACS Lunca Corbului 2000
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Arges – Seria Nord
AFC Juventus Victoria 1992 Bascov
AS Viitorul Ștefan cel Mare
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
ACS DP Cornu II
Gloria Vâlcaneşti
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
CS Şotrile
AS Viitorul Ţipareşti
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
Tineretul Poienarii Burchii
Flacăra Mălăieşti
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
ACS DP Cornu II
Gloria Vâlcaneşti
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
AS Voința Adunați
Viitorul Proviţa de Sus
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
ACS Caraimanul Busteni
Progresul Mkoa wa Jos
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
Tineretul Poienarii Burchii
Flacăra Mălăieşti
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
ACS DP Cornu II
Gloria Vâlcaneşti
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/12
08:00
|
Ligi ya Uhispania Amateur Veterans Madrid Kaskazini
CD Futuro San Francisco (V)
Baa La Herradura Torrejón (V)
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Ligi ya Uhispania Amateur Veterans Madrid Kaskazini
AD Konnico El Casar (V)
Cosmos FC (V)
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Ligi ya Uhispania Amateur Veterans Madrid Kaskazini
Vipuli vya CD (V)
FC Bulgaria Alcala de Henares (V)
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Ligi ya Uhispania Amateur Veterans Madrid Kaskazini
CD Futuro San Francisco (V)
Baa La Herradura Torrejón (V)
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Ligi ya Uhispania Amateur Veterans Madrid Kaskazini
CD Futuro San Francisco (V)
Baa La Herradura Torrejón (V)
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Iasi
AS Biruinta Movileni
Poiana Popești
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Iasi
AS Avântul Golaiesti
CS Dumești
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Iasi
CS Tomești
FC Fulgerul Țibănesti
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Iasi
Wanafunzi wa ACS Sportul Iasi
CS Gloria Românești
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Iasi
AS Biruinta Movileni
Poiana Popești
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Iasi
CS Tomești
FC Fulgerul Țibănesti
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Iasi
Wanafunzi wa ACS Sportul Iasi
CS Gloria Românești
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Iasi
CS Viitorul Belcesti
FC Viitorul Plugari
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:15
|
Jamhuri ya Czech CFL
SK Slavia Praha B
FC Pisek
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:15
|
Switzerland Amateur 2. Liga FVRZ
FC Dissenhofen
FC Bassersdorf
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:15
|
Ligi Kuu ya Mongolia
TUV Buganud
Khaan Khuns – Erchim FC
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:30
|
Ugiriki Amateur A EPS Makedonias Group 1
PAOK U16
Omonoia Sindou
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:30
|
Ugiriki Amateur A EPS Makedonias Group 1
Nea Genea Asvestoxwriou
Niki Hrakleiou
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
08:30
|
Ugiriki Amateur A EPS Makedonias Group 1
PAOK U16
Omonoia Sindou
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
08:30
|
Ligi Kuu ya Australia Queensland 1
Capalaba Bulldogs
Kusini Magharibi mwa Queensland Ngurumo
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/12
08:30
|
ligi kuu ya hong kong
Hong Kong F.C.
Wilaya ya Golik Kaskazini
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/12
09:00
|
Romania Amateur Liga 4 Galati
Siretul Cosmești
Muncitorul Ghidigeni
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
09:00
|
Croatia Prva NL Junior
NK Dugopolje U19
HNK Šibenik U19
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
09:00
|
Romania Amateur Liga 4 Galati
Voința Cudalbi 2015
ACS Lascar Schela
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
09:00
|
Romania Amateur Liga 4 Galati
CS Gloria Iveşti
na Foltești
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
09:00
|
Romania Amateur League 5 Buzau
AS Sport Club Vernesti
AS Flamura Racovițeni
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
09:00
|
Romania Amateur League 5 Buzau
AS Luceafarul CA Rosetti
AS Olimpia Pogoanele
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
09:00
|
Romania Amateur League 5 Buzau
AS Voința Căldărăști
AS Unirea Padina
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
09:00
|
Romania Amateur League 5 Buzau
AS Progresul Movila Banului
AS Unirea Largu
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
09:00
|
Romania Amateur League 5 Buzau
AFC Puiesti
AS Viitorul Știubei
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
09:00
|
Romania Amateur League 5 Buzau
AS FC Glodeanu Silistea
AS Viitorul Rusetu
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
09:00
|
Slovakia U19
FC ViOn Zlate Moravce U19
FC Petržalka U19
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
09:00
|
Romania Amateur Liga 4 Galati
Voința Cudalbi 2015
ACS Lascar Schela
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
09:00
|
Romania Amateur Liga 4 Galati
Siretul Cosmești
Muncitorul Ghidigeni
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
09:00
|
Switzerland Amateur 2. Liga FVRZ
BC Albisrieden
FC Witikon
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
09:00
|
Romania Amateur League 5 Buzau
AS Sport Club Vernesti
AS Flamura Racovițeni
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
09:00
|
Romania Amateur League 5 Buzau
AS Viitorul Candeşti
AS Viitorul Tisau
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
09:00
|
Romania Amateur League 5 Buzau
AS Luceafarul CA Rosetti
AS Olimpia Pogoanele
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
09:00
|
Romania Amateur League 5 Buzau
AS Voința Căldărăști
AS Unirea Padina
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
09:00
|
Romania Amateur League 5 Buzau
AS Progresul Movila Banului
AS Unirea Largu
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
09:00
|
Romania Amateur League 5 Buzau
AFC Puiesti
AS Viitorul Știubei
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
09:00
|
Romania Amateur League 5 Buzau
AS Victoria Buda
AS Știința Bălaceanu
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
09:00
|
Slovakia U19
FC ViOn Zlate Moravce U19
FC Petržalka U19
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/12
09:00
|
Romania Amateur League 5 Buzau
AS Săhăteni
AS Diadema Gheraseni
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/12
09:00
|
Slovakia U19
FC ViOn Zlate Moravce U19
FC Petržalka U19
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/12
09:00
|
Estonia II Liiga – Lõuna/Lääne piirkond
FCI Levadia Tallinn U19
FC Ararati TTU
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
09:00
|
Estonia II Liiga – Lõuna/Lääne piirkond
FCI Levadia Tallinn U19
FC Ararati TTU
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
09:00
|
Estonia II Liiga – Lõuna/Lääne piirkond
FCI Levadia Tallinn U19
FC Ararati TTU
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/12
09:30
|
Romania Amateur League 5 Teleorman
ACS Atletic Orbeasca
ACS Tineretul Suhaia
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
09:30
|
Romania Amateur League 5 Teleorman
AS Spicul Balaci
ACS Vointa Dunarea Pietrosani
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
09:30
|
Romania Amateur League 5 Teleorman
AS Tineretul Silistea
CS Flacara Calinesti
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
09:30
|
Wanawake wa Estonia Meistriliiga
Lootos Polva Wanawake
JK Tallinna Kalev Wanawake
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/12
09:30
|
Estonia na Siliiga
FC Elva
Flora Tallinn U21
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/12
10:00
|
Switzerland Amateur 2. Liga FVRZ
FC Oerlikon/Polizei Zh
FC Regensdorf
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
10:00
|
Daraja la 3 la Norway, Kundi la 4
chura FK
Strømsgodset II
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
10:00
|
Poland Amateur Liga Okręgowa – Siedlce
Orzeł Unin
Sep Żelechow
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
10:00
|
Hungary NB III Kelet
Budapest Honvéd FC II
Ceglédi VSE
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
10:00
|
Romania Amateur League 4 Vaslui
FC Viitorul Văleni
Speranţa Drânceni
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
10:00
|
Daraja la 3 la Norway, Kundi la 4
chura FK
Strømsgodset II
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/12
10:00
|
Poland Amateur V. Liga - Wielkopolska
Poland II Środa Wielkopolska
Przemysław Poznań
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
10:00
|
Estonia II Liiga – Lõuna/Lääne piirkond
Rakvere JK Tarvas
Tartu JK Welco II
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
10:00
|
Ligi ya Wasomi ya Macao
Tak Chun Ka I
Gala FC
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
10:00
|
Ligi ya Wasomi ya Macao
Tak Chun Ka I
Gala FC
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
10:30
|
Italia Serie A Wanawake
Napoli
Milan
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
11:00
|
Romania Amateur Liga 5 Suceava
ACS Viitorul Vadu Moldovei
AS Unirea Salcea
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
11:00
|
Romania Amateur Liga 5 Suceava
Timu ya Ndoto ya ACS
AS Bradul Vama
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
11:00
|
Ujerumani Amateur Regionalliga Nordost
FC Eilenburg
Chemnitz FC
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
11:00
|
Romania Amateur Liga 5 Brasov
AS Ileni
AS Beclereana Beclean
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
11:00
|
Romania Amateur Liga 5 Brasov
AS Săgeata Drăguș
AS Mandra
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
11:00
|
Romania Amateur Liga 5 Suceava
ACS Valea Suhei
ACS Somuz Fălticeni 2
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
11:00
|
Romania Amateur Liga 5 Suceava
AS Larix Dornisoara
AS Juniorul Fălticeni
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
11:00
|
Romania Amateur Liga 5 Suceava
AS Vanatorul Dorna Candrenilor
ACS Carpatic Suceava
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
11:00
|
Romania Amateur Liga 5 Suceava
ACS Valea Suhei
ACS Somuz Fălticeni 2
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
11:00
|
Romania Amateur Liga 5 Brasov
AS Ileni
AS Beclereana Beclean
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
11:00
|
Romania Amateur Liga 5 Brasov
AS Săgeata Drăguș
AS Mandra
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
11:00
|
Romania Amateur Liga 5 Brasov
AS Bazaltul Racos
AS Transylvania Felmer
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
11:00
|
Romania Amateur Liga 5 Suceava
AS Marginea
ACS Sporting Siminicea
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
11:00
|
Romania Amateur Liga 5 Suceava
ACS Viitorul Vadu Moldovei
AS Unirea Salcea
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
11:00
|
Romania Amateur Liga 5 Suceava
CS Sporting Vointa Bunesti
AS Viitorul Forasti
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
11:00
|
Romania Amateur Liga 5 Suceava
Timu ya Ndoto ya ACS
AS Bradul Vama
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
11:00
|
Romania Amateur Liga 5 Brasov
AS Săgeata Drăguș
AS Mandra
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/12
11:00
|
Uswidi Division 2, Norra Götaland
BK Mbele
AIF Herrestds
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/12
11:00
|
Uswidi Amateur Elitettan, Wanawake
Umea IK
IFK Kalmar
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/12
11:00
|
Uswidi Division 2, Sodra Götaland
Österlen FF
Kristianstad FC
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/12
11:00
|
Daraja la 3 la Norway, Kundi la 6
Bodø/Glimt II
Kongsvinger 2
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/12
11:00
|
Ujerumani Amateur Regionalliga Nordost
FC Eilenburg
Chemnitz FC
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/12
11:00
|
Daraja la 3 la Norway, Kundi la 1
Fana
Aasane Football 2
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/12
11:00
|
Bulgaria Amateur Chetvarta Liga – AOG Shumen, Kaskazini
FC Zarya Zvegor
FC Bliznatsi 2022
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
11:00
|
Uhispania Amateur Lliga Elit Catalana
Vyumba vya EU
UD Viladecans
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
11:00
|
Estonia III Liiga – Lõuna piirkond
FC Maardu Aliens
FC Kose
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
11:00
|
Estonia III Liiga – Lõuna piirkond
FC Maardu Aliens
FC Kose
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
11:30
|
Romania Amateur Liga 6 Giurgiu – Nord
AS Viitorul Vedea II
AS Dunarea Gaujani II
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
11:30
|
Kundi la 2 la Daraja la Pili la Norway
Junkeren
Skeid
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/12
11:30
|
Ujerumani Amateur Oberliga NOSV Nord
TSG Neustrelitz
SG Dynamo Schwerin
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/12
11:30
|
Estonia Premium Liiga
FCI Levadia Tallinn
Jina la Kalju
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/12
11:30
|
Romania Amateur Liga 6 Giurgiu – Nord
ACS Maxima Hobaia II
AS Gaiseni 2023 Giurgiu
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
11:30
|
Romania Amateur Liga 6 Giurgiu – Nord
ACS Maxima Hobaia II
AS Gaiseni 2023 Giurgiu
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
11:30
|
Romania Amateur Liga 6 Giurgiu – Nord
AS Real Drăgăneasca
AS Podul Doamnei II
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
11:30
|
Romania Amateur Liga 5 Olt
AS Rapid Piatra Olt
AS FC Birza
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
11:30
|
Romania Amateur Liga 5 Olt
AS Speranța Sopârlița 2024
ACS Victoria Dobrun
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
11:30
|
Romania Amateur Liga 5 Olt
ACS Haiducii Iancu Jianu
ACS Voineasa
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
11:30
|
Romania Amateur Liga 5 Olt
ACS Atletico Dranovatu
AS Morunglav
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
11:30
|
Romania Amateur Liga 5 Olt
AS Ceramica Oboga
AS Viitorul Leotești
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
11:30
|
Romania Amateur Liga 5 Olt
AS Rapid Piatra Olt
AS FC Birza
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
11:30
|
Romania Amateur Liga 5 Olt
AS Speranța Sopârlița 2024
ACS Victoria Dobrun
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
11:30
|
Romania Amateur Liga 5 Olt
ACS Haiducii Iancu Jianu
ACS Voineasa
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
11:30
|
Romania Amateur Liga 5 Olt
ACS Atletico Dranovatu
AS Morunglav
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
11:30
|
Romania Amateur Liga 5 Olt
AS Ceramica Oboga
AS Viitorul Leotești
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
11:30
|
Romania Amateur League 5 Giurgiu
AS Ugiriki
AS Olimpia Malta
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
11:30
|
Romania Amateur League 5 Giurgiu
AS Scarisoara
AS Fortuna Herasti
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
11:30
|
Romania Amateur League 5 Giurgiu
AS Sabarelul Cioceveni
AS Viitorul Baneasa
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
11:30
|
Romania Amateur League 5 Giurgiu
ACS Pro Gostinu
AS Gloria Schitu
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
11:30
|
Romania Amateur League 5 Giurgiu
AS Ugiriki
AS Olimpia Malta
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
11:30
|
Romania Amateur League 5 Giurgiu
AS Unirea Slobozia
AS Agrogold Vlad Tepes
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
11:30
|
Romania Amateur League 5 Giurgiu
AS Scarisoara
AS Fortuna Herasti
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
11:30
|
Romania Amateur League 5 Giurgiu
AS Sabarelul Cioceveni
AS Viitorul Baneasa
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
11:30
|
Romania Amateur League 5 Giurgiu
ACS Unirea Pietrisu
AS Viitorul Hulubesti
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
11:30
|
Romania Amateur League 5 Giurgiu
AS Ugiriki
AS Olimpia Malta
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/12
11:30
|
Romania Amateur League 5 Giurgiu
ACS Pro Gostinu
AS Gloria Schitu
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/12
11:35
|
Ligi Kuu ya China CFA
Simba hodari wa Cangzhou
Zhejiang
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/12
12:00
|
Romania Amateur Liga 5 Maramures
AS Ulmeni 2023
AS Athletic Remetea Chioarului
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
12:00
|
Uswidi Division 2, Norra Svealand
Hudiksvalls FF
IK Franke
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
12:00
|
Romania Amateur Liga 4 Maramures
AS Remeți
CS Plimob Sighetu Marmației
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
12:00
|
Romania Amateur Liga 6 Dambovita
AS Universitatea Băleni
AS Viitorul Gorgota 2019
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
12:00
|
Romania Amateur Liga 6 Dambovita
ACS Sportul Vladeni
AS Olimpicii Ulmi
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
12:00
|
Uswidi Allsvenskan
IFK Norrkoping
Hammarby IF
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
12:00
|
Jamhuri ya Czech 1. Liga, Wanawake
1. FC Slovako
Sparta praha
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
12:00
|
Romania Amateur Liga 5 Maramures
AS Fulgerul Lăschia
AS Gloria Chechiș
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
12:00
|
Ujerumani Amateur Oberliga NOFV Süd
SV 1919 Grimma
Einheit Rudolstadt
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
12:00
|
Mjerumani Amateur Berlin Herren Kreisliga B Stufe 2
SC Gatow II
ASV Berlin II
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
12:00
|
Romania Amateur League 5 Vaslui
FC Ghergheleu
Timu ya ACS Phoenix Tanacu
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
12:00
|
Romania Amateur Liga 5 Maramures
AS Ulmeni 2023
AS Athletic Remetea Chioarului
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
12:00
|
Romania Amateur Liga 5 Maramures
ACS Măgura Coas
CS Rapid Satu Nou de Sus
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
12:00
|
Romania Amateur Liga 4 Maramures
AS Remeți
CS Plimob Sighetu Marmației
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
12:00
|
Bulgaria Amateur Peta liga - B OG Sofia (Sever)
OFFC Sofia 1992 Sofia
FC Vrazhdebna Sofia
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
12:00
|
Romania Amateur Liga 6 Dambovita
ACS Muscelul Văleni
AS Sportul Runcu
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
12:00
|
Romania Amateur Liga 6 Dambovita
FC Gura Foii
ACS Voința Ionești
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
12:00
|
Romania Amateur Liga 6 Dambovita
ACS Voința Vișina
AS Viitorul Străoști
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
12:00
|
Romania Amateur Liga 6 Dambovita
FC Viitorul Salcioara
AFCS Flacăra Ghinești
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
12:00
|
Romania Amateur Liga 6 Dambovita
AS Voința Valea Voievozilor
AS Luceafărul Darmănești II
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
12:00
|
Switzerland Amateur 2. OFV League
FC Amriswil
AS Calcio Kreuzlingen
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
12:00
|
Romania Amateur Liga 6 Dambovita
AS Viitorul Șelaru
AS Petrolul Răscăeți
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
12:00
|
Switzerland Amateur 2. Liga FVRZ
SC YF Juventus II
FC Wiedikon
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
12:00
|
Amateur wa Ujerumani Schleswig-Holstein-Liga
SV Todesfelde
Inter Turkspor Kiel
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
12:00
|
Romania Amateur Liga 5 Maramures
CS Seini
AS Speranța Fersig
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
12:00
|
Romania Amateur Liga 5 Maramures
ACS Viitorul Gârdani
ACS Gloria Sălsig
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
12:00
|
Romania Amateur Liga 5 Maramures
ACS UAC Ulaya
ACS Speranța Cernești
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
12:00
|
Romania Amateur Liga 5 Maramures
AS Fulgerul Lăschia
AS Gloria Chechiș
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
12:00
|
Bulgaria Amateur Peta liga - B OG Sofia (Sever)
FC Taifa Sofia
FC Levski-Spartak 1962
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
12:00
|
Romania Amateur Liga 6 Dambovita
AS Juventus Crovu
ACS Miulesti
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
12:00
|
Ujerumani Amateur Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar
FC Cosmos Koblenz
FC Bitburg 1919
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
12:00
|
Romania Amateur Liga 5 Maramures
AS Ulmeni 2023
AS Athletic Remetea Chioarului
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/12
12:00
|
Uswidi Division 2, Norra Svealand
Hudiksvalls FF
IK Franke
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/12
12:00
|
Romania Amateur Liga 5 Maramures
ACS UAC Ulaya
ACS Speranța Cernești
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/12
12:00
|
Romania Amateur Liga 5 Maramures
AS Fulgerul Lăschia
AS Gloria Chechiș
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/12
12:00
|
Uswizi Amateur Erste Liga Classic
FC Thun Berner Oberland II
FC Langenthal
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/12
12:00
|
Idara ya Pili ya Urusi, Kundi la 2
Enisey 2 Krasnoyarsk
Zvezda St Petersburg
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/12
12:00
|
Daraja la 3 la Norway, Kundi la 5
safari
Aalesund FK II
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/12
12:00
|
Finland Kakkonen, Kikundi B
Inter Turku/2
SexyPöxyt
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/12
12:00
|
Ujerumani Amateur Oberliga NOSV Nord
SV Sparta Lichtenberg
Hertha Zehlendorf
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/12
12:00
|
Ujerumani Amateur Oberliga NOFV Süd
FC Einheit Wernigerode
FSV Budissa Bautzen
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/12
12:00
|
Uswidi Division 2, Västra Götaland
Laholms FK
Varbergs GIF FK
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/12
12:00
|
Romania Amateur Liga 5 Maramures
AS Fulgerul Lăschia
AS Gloria Chechiș
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/12
12:00
|
Latvia 1.Liga
Rēzeknes FA
Olaine
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/12
12:00
|
Ujerumani Amateur Oberliga NOSV Nord
SC Staaken
FSV Optik Rathenow
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/12
12:00
|
Ujerumani Amateur Oberliga NOSV Nord
Eintracht Mahlsdorf
Anker Wismar
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/12
12:00
|
Ligi Kuu ya Scotland Wanawake
WFC ya Hibernia
Moyo wa Midlothian WFC
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/12
12:00
|
Jamhuri ya Czech 1. Liga, Wanawake
1. FC Slovako
Sparta praha
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/12
12:30
|
Mwanariadha mahiri wa Uholanzi 4e Klasse Zondag – A
SC Jekerdal
RKMVC
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
12:30
|
Mwanariadha mahiri wa Uholanzi 4e Klasse Zondag – A
FC Bemelen
BMR
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
12:30
|
Uholanzi Eredivisie
SC Heerenveen
kasi
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
12:30
|
Mwanariadha mahiri wa Uholanzi 5e Klasse Zondag – A
SNC '14
Sehemu ya 33 ya VV
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
12:30
|
Mwanariadha mahiri wa Uholanzi 4e Klasse Zondag – A
RKVVM
SV Geuldal
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
12:30
|
Mwanariadha mahiri wa Uholanzi 4e Klasse Zondag – A
SVME
William II
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
12:30
|
Uswidi Amateur U19 Allsvenskan
Djurgårdens U19
IFK Goteborg U19
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
12:30
|
Mwanariadha mahiri wa Uholanzi 5e Klasse Zondag – A
SNC '14
Sehemu ya 33 ya VV
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
12:30
|
Ligi ya Kukuza Uswizi
Bw Delemont
FC Zürich II
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/12
12:30
|
Uswidi Amateur U19 Allsvenskan
Djurgårdens U19
IFK Goteborg U19
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/12
13:00
|
Romania Amateur League 5 Calarasi
AS Atletico Nicolae Bălcescu
AFC Viitorul Dragoș Vodă 2019
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
13:00
|
Ujerumani Amateur Verbandsliga Hessen Nord
FSV Dornberg
SG Bronzell
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
13:00
|
Uhispania Amateur Tercera Federación, Kundi la 7
Cuc Villalba
Real Madrid C
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
13:00
|
Romania Amateur League 5 Calarasi
AS Phoenix Ulmu 2024
AFC Victoria Potcoava 2024
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
13:00
|
Daraja la 3 la Norway, Kundi la 3
Åskollen
Mjondalen 2
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
13:00
|
Ujerumani Amateur Landesliga Mittelrhein
Victoria Arnoldsweiler
DJK Arminia Eilendorf
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
13:00
|
Ujerumani Amateur Landesliga Mittelrhein
SV Helpenstein
SV Rott
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
13:00
|
Ligi ya Bulgaria Amateur Chetvarta - OG Sofia
FC Obelya City Sofia
FC Nadezhda Dobroslavtsi
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
13:00
|
Ligi Kuu ya Scotland Wanawake
Aberdeen L.F.C.
Motherwell LFC
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
13:00
|
Uswidi Division 2, Norra Svealand
Dalkard FF
FC Gute
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
13:00
|
Uswidi Division 2, Sodra Svealand
Mjolby AI FF
IFK Eskilstuna
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
13:00
|
Amateur wa Ujerumani Oberliga Mittelrhein
Sportvereinigung Porz
VfL Vichttal
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
13:00
|
Ujerumani Amateur Verbandsliga Hessen Nord
CSC 03 Kassel
FSV Rot-Weiß Wolfhagen 1925
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
13:00
|
Ujerumani Amateur Verbandsliga Hessen Nord
SG Barockstadt Fulda-Lehnerz II
OSC Vellmar
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
13:00
|
Daraja la 3 la Norway, Kundi la 4
orkla
Stabæk Fotball II
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
13:00
|
Romania Amateur League 5 Calarasi
AS Phoenix Ulmu 2024
AFC Victoria Potcoava 2024
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
13:00
|
Daraja la 3 la Norway, Kundi la 3
Åskollen
Mjondalen 2
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
13:00
|
Ujerumani Amateur Verbandsliga Hessen Nord
TSG Sandershausen
SG Bad Soden
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
13:00
|
Ligi Kuu ya Scotland Wanawake
Aberdeen L.F.C.
Motherwell LFC
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
13:00
|
Ujerumani Amateur Landesliga Mittelrhein
Victoria Arnoldsweiler
DJK Arminia Eilendorf
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
13:00
|
Romania Amateur League 5 Calarasi
AS Atletico Nicolae Bălcescu
AFC Viitorul Dragoș Vodă 2019
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
13:00
|
Romania Amateur League 5 Calarasi
AS Unirea Frasinet 2024
AFC Viitorul Valea Argovei
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
13:00
|
Ujerumani Amateur Verbandsliga Hessen Nord
CSC 03 Kassel
FSV Rot-Weiß Wolfhagen 1925
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
13:00
|
Ujerumani Amateur Verbandsliga Hessen Nord
TSG Sandershausen
SG Bad Soden
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/12
13:00
|
Ujerumani Amateur Landesliga Mittelrhein
SV Helpenstein
SV Rott
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/12
13:00
|
Slovenia PrvaLiga
NK Celje
FC Koper
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/12
13:00
|
Uswidi Division 2, Norra Svealand
Dalkard FF
FC Gute
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/12
13:00
|
Ujerumani Amateur Verbandsliga Hessen Nord
FSV Dornberg
SG Bronzell
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/12
13:00
|
Romania Amateur League 5 Calarasi
AS Unirea Frasinet 2024
AFC Viitorul Valea Argovei
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/12
13:00
|
Ujerumani Amateur Oberliga Niedersachsen
TuS Bersenbrück
Wapiga mateke Emden
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/12
13:00
|
Amateur wa Ujerumani Schleswig-Holstein-Liga
Eckernförder SV
TSB Flensburg
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/12
13:00
|
Ligi Kuu ya Afrika Kusini
Lamontville Golden Arrows
ChippaUnited
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/12
13:00
|
Italia Serie D, Girone B
Piacenza
Varesin
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/12
13:00
|
Ujerumani Amateur Oberliga Baden Wuerttemberg
FC Nottingen
SG Sonnenhof Großaspach
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/12
13:00
|
Ujerumani Amateur Oberliga Westfalen
ASC Dortmund
1. FC Givenbeck
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/12
13:00
|
Jamhuri ya Czech 1. Liga, Wanawake
FC Slovan Liberec
SK Slavia Prague
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/12
13:00
|
Bingwa wa Taifa wa Ufaransa U19
Paris FC U19
Auxerre U19
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/12
13:00
|
Bingwa wa Taifa wa Ufaransa U19
AS Montferrand U19
Troyes U19
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/12
13:00
|
Bingwa wa Taifa wa Ufaransa U19
AS Pagny Sur Moselle
Bobigny U19
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/12
13:00
|
Italia Serie D, Girone D
Corticella
Victor San Marino
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/12
13:00
|
Romania Amateur Liga 5 Mures
AS Viitorul Harănglab
ACS Locomotiv Agristeu
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
13:00
|
Romania Amateur Liga 5 Mures
AS Viitorul Harănglab
ACS Locomotiv Agristeu
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
13:00
|
Bosnia na Herzegovina Amateur 1. ŽNL Hercegovačko-neretvanska
NK Mostar
NK Neretva Čeljevo
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
13:00
|
Bosnia na Herzegovina Amateur 1. ŽNL Hercegovačko-neretvanska
NK Mostar
NK Neretva Čeljevo
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
13:00
|
Romania Amateur Liga 5 Mures
AS Progresul Dumbrăvioara
AS Farel Roteni
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
13:00
|
Romania Amateur Liga 5 Mures
AS Progresul Dumbrăvioara
AS Farel Roteni
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
13:00
|
Ujerumani Amateur Westfalenliga - Staffel 2
TuS Erndtebrück
Concordia Wiemelhausen
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
13:00
|
Ugiriki Amateur B EPS Korinthias
Aetos Kryoneriou
Korinthos 2006 FC
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
13:00
|
Romania Amateur Liga 5 Mures
AS Viitorul Delenii
ACS Pescarii Sântioana ya Mures
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
13:00
|
Romania Amateur Liga 5 Mures
AS Viitorul Delenii
ACS Pescarii Sântioana ya Mures
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
13:15
|
Mashindano ya England
West Bromwich Albion
Southampton
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/12
13:30
|
Italia Amateur Prima Kitengo Alto Adige - 1. Amateurliga, Kundi B
SC Plose
SSV Taufers
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
13:30
|
Ujerumani Amateur Landesliga Mittelrhein
Weiden Teutonia
VfL Sindorf
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
13:30
|
Italia Amateur Prima Jamii Calabria Girone C
ASD Garibaldina
ASD San Mauro Marchesato
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
13:30
|
Italia Amateur Prima Jamii Calabria Girone C
A.S.D. Taurianova Academy
ASD Gebbione 2024
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
13:30
|
Italia Amateur Jumanne Jamii Calabria - Girone A
ASD Strongoli 2023
ASD San Leonardo
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
13:30
|
Italia Amateur Jumanne Jamii Calabria - Girone A
ASD Hora Jone
Kituo cha Michezo cha Valle Del Crocchio
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
13:30
|
Ujerumani Amateur Landesliga Mittelrhein
Kohlscheider BC
Rasensport Brand
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
13:30
|
Italia Amateur Prima Jamii Calabria Girone C
ASD Garibaldina
ASD San Mauro Marchesato
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
13:30
|
Italia Amateur Jumanne Jamii Calabria - Girone A
ASD Faradomus
ASD MDA Belvedere Spinello
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
13:30
|
Italia Amateur Jumanne Jamii Calabria - Girone A
ASD Halisi Soveria Simeri
A.S.D. Kasino ya kifalme
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
13:30
|
Italia Amateur Jumanne Jamii Calabria - Girone A
ASD Hora Jone
Kituo cha Michezo cha Valle Del Crocchio
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
13:30
|
Italia Amateur Jumanne Jamii Calabria - Girone A
US San Calogero Calimera
ASD Zungrese
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
13:30
|
Italia Amateur Prima Kitengo Alto Adige - 1. Amateurliga, Kundi B
SC Plose
SSV Taufers
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
13:30
|
Italia Amateur Prima Kitengo Alto Adige - 1. Amateurliga, Kundi B
SV Campo Trens Freienfeld
ASV Schabs
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
13:30
|
Ujerumani Amateur Landesliga Mittelrhein
SSV Bornheim
FC Pesch
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
13:30
|
Italia Amateur Jumanne Jamii Calabria - Girone A
US San Calogero Calimera
ASD Zungrese
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/12
13:30
|
Ujerumani Amateur Landesliga Mittelrhein
SSV Bornheim
FC Pesch
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/12
13:30
|
Ujerumani Bundesliga
Darmstadt 98
Hoffenheim
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/12
13:30
|
Amateur wa Italia Eccellenza Trentino - Alto Adige - Oberliga
ASV Tramin Fussball
St Georgen
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/12
13:30
|
Kombe la FA la Uingereza, Wanawake
Tottenham FC ya Wanawake
Wanawake wa Manchester United
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/12
14:00
|
Ugiriki Amateur A EPS Makedonias Group 1
Asteras Ampelokipwn
Ethnikos Malgaron
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
14:00
|
Italia Amateur Prima Jamii Sardegna – Girone A
ASD Castor 1977
ASD Uragano Pirri
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
14:00
|
Italia Amateur Prima Jamii Sardegna – Girone A
ASD Seoul 2010
AC Cortoghiana
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
14:00
|
Italia Amateur Prima Jamii Sardegna – Girone A
GSD Asseminese
ASD Uta Calcio 2024
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
14:00
|
Italia Amateur Prima Jamii Sardegna – Girone A
SSD Calcio Decimoputzu
ASD Ussana Calcio
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
14:00
|
Uswidi Amateur U19 Allsvenskan
IFK Stocksund U19
GIF Sundsvall U19
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
14:00
|
Romania Amateur League 5 Harghita
AS Miklos Marton Mădaraș
AS Fisag Ciucsângiorgiu
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
14:00
|
Romania Amateur League 5 Harghita
AS Hegyalja Vârșag
CS Corundi Ifjusag
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
14:00
|
Romania Amateur Liga 4 Maramures
CS Progresul Şomcuta Mare
AS Unirea Șișești
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
14:00
|
Romania Amateur League 5 Harghita
AS Medvenyelv Satu Mare
ACS Praid
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
14:00
|
Romania Amateur League 5 Harghita
AS Târnava Mică Beteşti
AS mtihani veriseg Atid
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
14:00
|
Romania Amateur League 5 Harghita
AS Andycom Avrămești
AS Gagyvize Goagiu
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
14:00
|
Romania Amateur League 5 Harghita
AS Nyiko Cobătești
AS Radicza Sanpaul
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
14:00
|
Romania Amateur League 5 Harghita
AS MÜ Frumoasa
CS Toviske Santimbru
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
14:00
|
Romania Amateur Liga 4 Maramures
CS Fărcașa
CF Lăpus R
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
14:00
|
Switzerland Amateur 2. OFV League
Valposchiavo Calcio
FC Mels
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
14:00
|
Luxembourg Promotion d'Honneur
CS Grevenmacher
FC Rodange 91
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
14:00
|
Kitengo cha Kitaifa cha Luxemburg
Mashindano ya FC Union Luxemburg
ulimwengu
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
14:00
|
Superliga ya Denmark
Brøndby IF
FC Kobenhavn
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
14:00
|
Estonia Premium Liiga
Tallinna Kalev
Narva Trans
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
14:00
|
Daraja la 3 la Norway, Kundi la 6
FK Mjolner
Hønefoss BK
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
14:00
|
Poland Amateur Liga Okręgowa – Siedlce
Czarni Wegrów
SKS Jabłonianka Jabłonna Lacka
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
14:00
|
Romania Amateur League 5 Harghita
AS Străduinta Mihaileni
CS Bastya Lazarea
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
14:00
|
Romania Amateur League 5 Harghita
AS Borsaros Sâncrăieni
ACS Sandominic
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
14:00
|
Romania Amateur League 5 Harghita
AS Miklos Marton Mădaraș
AS Fisag Ciucsângiorgiu
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
14:00
|
Romania Amateur League 5 Harghita
ACS Kustaly Ocland
AS Tineretul Şimoneşti
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
14:00
|
Romania Amateur League 5 Harghita
AS Hegyalja Vârșag
CS Corundi Ifjusag
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
14:00
|
Romania Amateur Liga 4 Maramures
CS Progresul Şomcuta Mare
AS Unirea Șișești
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
14:00
|
Romania Amateur League 5 Harghita
AS Târnava Mică Beteşti
AS mtihani veriseg Atid
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
14:00
|
Romania Amateur League 5 Harghita
AS Ocna de José
AS Subcetate
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
14:00
|
Romania Amateur League 5 Harghita
AS Nyiko Bisericani
AS Gordon Bulgareni
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
14:00
|
Romania Amateur League 5 Harghita
AS Mohos Lăzărești
AS Dk. Lukacs Mihaly Plăiesii de Jos
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
14:00
|
Romania Amateur Liga 4 Maramures
CS Fărcașa
CF Lăpus R
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
14:00
|
Switzerland Amateur 2. OFV League
Valposchiavo Calcio
FC Mels
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
14:00
|
Luxembourg Promotion d'Honneur
CS Grevenmacher
FC Rodange 91
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
14:00
|
Italia Amateur Prima Jamii Sardegna – Girone A
SSD Calcio Decimoputzu
ASD Ussana Calcio
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
14:00
|
Italia Amateur Prima Jamii Sardegna – Girone A
ASD Sadali
GSD Freccia Parte Montis
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
14:00
|
Uswidi Amateur U19 Allsvenskan
IFK Stocksund U19
GIF Sundsvall U19
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
14:00
|
Ugiriki Amateur B EPS Kerkyras - Mchujo wa Kundi A
AO Foinike
AS Hraklhs Sfakeron
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
14:00
|
Daraja la 3 la Norway, Kundi la 2
Sandnes Ulf II
Madla
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
14:00
|
Mwanariadha wa Ureno A.F. Idara ya Viana Castelo I
SC Melgacense
Kituo cha Burudani na Utamaduni cha Távora
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
14:00
|
Romania Amateur League 5 Harghita
AS Csikszentmarton SE Sânmartin
AS Piliske Tuşnad Sat
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
14:00
|
Italia Amateur Prima Jamii Sardegna – Girone A
ASD Seoul 2010
AC Cortoghiana
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
14:00
|
Mwanariadha wa Ureno A.F. Idara ya Viana Castelo I
AD Ponte da Barca
Deucriste SC
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/12
14:00
|
Italia Amateur Prima Jamii Sardegna – Girone A
ASD Seoul 2010
AC Cortoghiana
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/12
14:00
|
Italia Amateur Prima Jamii Sardegna – Girone A
SSD Calcio Decimoputzu
ASD Ussana Calcio
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/12
14:00
|
Italia Amateur Prima Jamii Sardegna – Girone A
ASD Sadali
GSD Freccia Parte Montis
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/12
14:00
|
Mwanariadha wa Ureno A.F. Idara ya Viana Castelo I
SC Melgacense
Kituo cha Burudani na Utamaduni cha Távora
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/12
14:00
|
Romania Amateur League 5 Harghita
ACS Kustaly Ocland
AS Tineretul Şimoneşti
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/12
14:00
|
Romania Amateur Liga 4 Maramures
CS Progresul Şomcuta Mare
AS Unirea Șișești
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/12
14:00
|
Romania Amateur League 5 Harghita
AS Târnava Mică Beteşti
AS mtihani veriseg Atid
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/12
14:00
|
Uswidi Amateur U19 Allsvenskan
IFK Stocksund U19
GIF Sundsvall U19
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/12
14:00
|
Romania Amateur Liga 4 Maramures
CS Fărcașa
CF Lăpus R
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/12
14:00
|
Romania Amateur Liga 4 Maramures
CS Progresul Şomcuta Mare
AS Unirea Șișești
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/12
14:00
|
Austria Amateur Regionalliga Magharibi
SC Röthis
FC Wolfurt
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/12
14:00
|
Uswidi Ettan, Norra
Karlbergs BK
Friska Viljor FC
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/12
14:00
|
Idara ya Pili ya Urusi, Kundi la 2
Baltika-BFU im.I.Kanta
Luki-Energiya Velikiye Luki
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/12
14:00
|
Uswidi Ettan, Norra
Sollentuna FF
IF Karlstad Fotboll
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/12
14:00
|
Kitengo cha Kitaifa cha Luxemburg
Victoria Rosport
F91 Dudelange
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/12
14:00
|
Daraja la 3 la Norway, Kundi la 6
FK Mjolner
Hønefoss BK
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/12
14:00
|
Ugiriki Amateur B EPS Ilias
Aiolos Pyrgou AC
Proodeftiki Manoladas AFC
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
14:00
|
Ugiriki Amateur B EPS Ilias
Kalivion Ilidas Ifitos
Aetos Kentrou AC
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
14:00
|
Ugiriki Amateur B EPS Ilias
Kalivion Ilidas Ifitos
Aetos Kentrou AC
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
14:00
|
Ugiriki Amateur B EPS Ilias
APO Kourtesiou
Aris Dimitras AC
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
14:00
|
Ugiriki Amateur B EPS Ilias
Kavasilon atromites
Aetos Alpokhoriou AO
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
14:00
|
Ugiriki Amateur B EPS Ilias
Agios Georgios Pyrgou AC
Argonautis Katakolou
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
14:00
|
Ugiriki Amateur B EPS Ilias
AO Andritsainas 2023
Alfeios Epitaliou AC
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
14:00
|
Ugiriki Amateur B EPS Ilias
PAS Pyrgou 2023
Keraunos Vrinas AC
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
14:00
|
Ugiriki Amateur B EPS Ilias
Agios Georgios Pyrgou AC
Argonautis Katakolou
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
14:00
|
Ugiriki Amateur B EPS Ilias
Olympiakos Zacharos
Alfeionis Alfeiousas AC
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
14:00
|
Ugiriki Amateur B EPS Ilias
AO Andritsainas 2023
Alfeios Epitaliou AC
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
14:00
|
Bulgaria Amateur Chetvarta Liga – AOG Shumen, Kaskazini
FC Yasen 2007 Yasenkovo
FC Bortsi
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
14:00
|
Bulgaria Amateur Chetvarta Liga – AOG Shumen, Kaskazini
FC Cosmos Branichevo
FC Zenit Chernoglavtsi
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
14:00
|
Bulgaria Amateur Chetvarta Liga – AOG Shumen, Kaskazini
FC Zarya Todor Ikonomovo
FC Pobeda 2016 Pristoe
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
14:00
|
Bulgaria Amateur Chetvarta Liga – AOG Shumen, Kaskazini
FC Yasen 2007 Yasenkovo
FC Bortsi
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
14:00
|
Bulgaria Amateur Chetvarta Liga – AOG Shumen, Kaskazini
FC Cosmos Branichevo
FC Zenit Chernoglavtsi
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
14:00
|
Bulgaria Amateur Chetvarta Liga – AOG Shumen, Kaskazini
FC Zarya Todor Ikonomovo
FC Pobeda 2016 Pristoe
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
14:00
|
Bulgaria Amateur Chetvarta Liga – AOG Shumen, Kaskazini
FC Cosmos Branichevo
FC Zenit Chernoglavtsi
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/12
14:00
|
Bulgaria Amateur Chetvarta Liga – AOG Shumen, Kaskazini
FC Zarya Todor Ikonomovo
FC Pobeda 2016 Pristoe
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/12
14:00
|
Ugiriki Amateur A EPS Chios
AO Varvasiakos 1958
APS Atromitos Agiou Georgiou
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
14:00
|
Bulgaria Amateur Chetvarta Liga – AOG Shumen, Kaskazini
FC Zvezda Studenitsa
FC Veliki Preslav
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/12
14:00
|
Estonia II Liiga – Lõuna/Lääne piirkond
Tallinna FC Zapoos
Parnu JK Vaprus U21
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
14:00
|
Estonia II Liiga – Lõuna/Lääne piirkond
Raplamaa JK
Habari JK
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
14:00
|
Promozione ya Amateur ya Italia Sardegna Girone A
ASDSC Calcio Pirri
USD Arborea
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
14:00
|
Promozione ya Amateur ya Italia Sardegna Girone A
ASDSC Calcio Pirri
USD Arborea
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
14:00
|
Amateur wa Poland Klasa Okręgowa – Krosno
ZKS Nafta Jedlicze
LKS Czeluśnica
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
14:00
|
Bosnia na Herzegovina Amateur 1. ŽNL Hercegovačko-neretvanska
NK Sport Talent Mostar
FK Bjelopoljac Potoci
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
14:00
|
Bosnia na Herzegovina Amateur 1. ŽNL Hercegovačko-neretvanska
FK Blagaj
NK Cim Mostar
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
14:00
|
Estonia II Liiga – Lõuna/Lääne piirkond
JK Tabasalu U21
FC Hiiumaa na Läänemaa JK II ÜM
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/12
14:30
|
Ugiriki Amateur B EPS Veotia - Kundi la 1
AEO Orxomenos
AO Pavlou
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
14:30
|
Ugiriki Amateur B EPS Veotia - Kundi la 1
Neos PAOK Kyriakiou
ASA Parnassos Arachovas
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
14:30
|
Jamhuri ya Czech Gawanya E
SK Batov 1930
Rymarov
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
14:30
|
Ugiriki Amateur B EPS Veotia - Kundi la 1
AE Pangeorgikos
AO Dionysou
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
14:30
|
Ugiriki Amateur B EPS Veotia - Kundi la 1
AO Pigasos Agias Anasi
AO Neos Trofonios
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
14:30
|
Ugiriki Amateur B EPS Veotia - Kundi la 1
AS Xostion
Amvrysseas Distomou
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
14:30
|
Ugiriki Amateur B EPS Veotia - Kundi la 1
AEO Orxomenos
AO Pavlou
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
14:30
|
Ugiriki Amateur B EPS Veotia - Kundi la 1
AO Pigasos Agias Anasi
AO Neos Trofonios
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
14:30
|
Mchezaji mahiri wa Italia Eccellenza Campania Girone A
FC Pompei
Nola
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/12
14:30
|
Jamhuri ya Czech Gawanya E
SK Batov 1930
Rymarov
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/12
14:30
|
Serbia Amateur Druga Liga Kragujevca
FK Sloga 1934
FK Šumadinac Kragujevac
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/12
14:30
|
Bosnia & Herzegovina Amateur Područna liga RS – Doboj
OFK Zborište
Taarifa ya FK BSK
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
14:30
|
Bosnia & Herzegovina Amateur Područna liga RS – Doboj
FK Polet Podnovlje
FK Borac Kotorsko
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
14:30
|
Bosnia & Herzegovina Amateur Područna liga RS – Doboj
OFK Zborište
Taarifa ya FK BSK
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
14:30
|
Bosnia & Herzegovina Amateur Područna liga RS – Doboj
FK Sloboda GS Grabovica
FK Mineral Banja Vrucica
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
14:30
|
Bosnia & Herzegovina Amateur Područna liga RS – Doboj
FK Polet Podnovlje
FK Borac Kotorsko
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/12
14:30
|
Ugiriki Amateur B EPS Evoias
AE Kathenon
AO Dystou
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
14:30
|
Serbia Amateur Prva Liga Kragujevca
FK Maršic
FK Kolonija 1929
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
14:30
|
Serbia Amateur Prva Liga Kragujevca
FK Maršic
FK Kolonija 1929
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
14:30
|
Serbia Amateur Prva Liga Kragujevca
FK Kutlovo 1977
FK Mladost Pajazitovo
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/12
14:30
|
Serbia Amateur Druga Liga Kragujevca
FK Seljak Cvetojevac
FK Apolon Kragujevac
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
14:30
|
Serbia Amateur Druga Liga Kragujevca
FK Jadran Kragujevac
FK Slavija Bresnica
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
14:30
|
Serbia Amateur Međuopštinska liga Dunav
FK Stig Beranje
FK Napredak Bubušinac
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
14:30
|
Serbia Amateur Druga Liga Kragujevca
FK Jadran Kragujevac
FK Slavija Bresnica
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/12
14:30
|
Serbia Amateur Druga Liga Kragujevca
OFK Žeželj Donja Sabanta
FK Borba Kragujevac
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/12
15:00
|
Slovenia Amateur Pomurska nogometna ligi
NK Odranci
NK Polana
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:00
|
Slovenia Amateur 1. MNL Murska Sobota
ŠD NK Križevci
NK Dokležovje
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:00
|
Serbia Amateur PFL Pančevo
FK Budućnost Banatski Brestovac
FK Sloga Banatsko Muhuri Mpya
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:00
|
Serbia Amateur PFL Pančevo
FK Jedinstvo Stević Kacarevo
FK Dolina Padina
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:00
|
Serbia Amateur 2. Južnobanatska ligi “Istok”
FK Banat Vršac
FK Omladiac Zagajica
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:00
|
Serbia Amateur Opštinska Liga Pančevo-Kovin-Kovačica-Opovo
OFK Kolonija Kovin
FK Omladiac 1927 Opovo
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:00
|
Ligi ya Uhispania F
Levante Las Plans FC
Levante UD
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:00
|
Poland Amateur Liga Okręgowa – Siedlce
ŁDK kazi
Wektra Zbuczyn
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:00
|
Serbia Amateur PFL Pančevo
FK Vulturul Grebenac
FK Sloga Plandište
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:00
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Koprivničko-križevačka
NK Drava Podravska Selnica
NK Buspan Kozarevac
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:00
|
Austria Amateur Regionalliga Magharibi
RW Rankweil
SC Imst 1933
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:00
|
Jamhuri ya Czech CFL
Povltavska FA
Viktoria Plzen B
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:00
|
Slovakia 3. Liga, Magharibi
MFK Dubnica
TJ Jednota Bánová
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur Kantonalna ligi USK
NK Željezničar Bosanska Krupa
NK Omladinac Pokoj
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:00
|
Romania Amateur League 4 Mehedinti
AS Noapteșa
AS Decebal Eșelnita
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:00
|
Bulgaria Amateur Peta liga - B OG Sofia (Sever)
FC Vihar Trebich Sofia
FC Partizan 2023 Svetovrachene
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:00
|
Ureno Amateur AF Porto I Division - Series 2
AD Lustosa
São Vicente Irivo
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:00
|
Ureno Amateur AF Porto I Division - Series 2
Lomba SC Amarante
ADR Aveleda
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Alba
ACS Olimpia Petrisat
ACS Târnavele Tiur
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:00
|
Ligi ya Bulgaria Amateur Chetvarta - OG Sofia
FC Zenit Filipovtsi
FC Bankya 2009 Bankya
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:00
|
Romania Amateur League 4 Mehedinti
AS Strehaia
CS Pandurii Cerneți
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:00
|
Serbia Amateur Opštinska Liga Pančevo-Kovin-Kovačica-Opovo
FK Borac Pločica
FK Jedinstvo Dubovac
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:00
|
Serbia Amateur Opštinska Liga Pančevo-Kovin-Kovačica-Opovo
FK Slavia Kovacica
FK Vojvodina Crepaja
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Ialomita
FC Dridu
ACS Valea Măcrișului
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Ialomita
CS Recolta Gheorghe Lazăr 2017
FC Rapid Perieti
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Ialomita
Flacara Andrasești
Spicul Milosesti
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Ialomita
Voința Maia
Gloria Alexeni
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:00
|
Romania Amateur League 4 Mehedinti
AS Avantul Bistrita
AS Inter Salcia
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:00
|
Mwanariadha wa Ureno A.F. Kitengo cha Heshima cha Porto
Aparecida FC
Leixões B
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur Kantonalna ligi USK
NK Mladost Polje
NK Mladost Vrnograč
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:00
|
Serbia Amateur Medjuopštinska liga Sever
FK Vinoraca
FK Jedinstvo Duboka
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:00
|
Amateur IV wa Poland. Ligi ya Warmińsko-Mazurska
Stomil II Olsztyn SA
GKS Poland Ilowo
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:00
|
Serbia Amateur Medjuopštinska liga Sever
FK Mladi Radnik Novo Lanište
OFK Dragoševac
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:00
|
Ureno Amateur AF Porto I Division - Series 2
CR Ataense
Rio Ave B
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:00
|
Uhispania Kitengo cha Kwanza cha Mkoa cha Aficionados, Primera - Zamora
Morales del Vino Atlético
CD Inter Los Valles
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:00
|
Ligi ya Bulgaria Amateur Chetvarta - OG Sofia
FC Zenit Filipovtsi
FC Bankya 2009 Bankya
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:00
|
Romania Amateur Liga 4 Bacau
AS Bârsănești
AS Viitorul Caiuți
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:00
|
Poland Amateur Liga Okręgowa – Siedlce
ULKS Gołąbek
Zryw Sobolew
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:00
|
Poland Amateur Liga Okręgowa – Siedlce
ŁDK kazi
Wektra Zbuczyn
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:00
|
Serbia Amateur Opštinska Liga Pančevo-Kovin-Kovačica-Opovo
FK Borac Pločica
FK Jedinstvo Dubovac
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:00
|
Serbia Amateur Opštinska Liga Pančevo-Kovin-Kovačica-Opovo
FK Slavia Kovacica
FK Vojvodina Crepaja
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Ialomita
FC Dridu
ACS Valea Măcrișului
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:00
|
Romania Amateur League 4 Mehedinti
AS Strehaia
CS Pandurii Cerneți
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Ialomita
CS Recolta Gheorghe Lazăr 2017
FC Rapid Perieti
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Ialomita
Flacara Andrasești
Spicul Milosesti
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Ialomita
Avantul Grindu
AS Juventus Borănești
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Ialomita
Voința Maia
Gloria Alexeni
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:00
|
Romania Amateur League 4 Mehedinti
AS Avantul Bistrita
AS Inter Salcia
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:00
|
Serbia Amateur PFL Pančevo
FK Vulturul Grebenac
FK Sloga Plandište
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:00
|
Ligi ya Bulgaria Amateur Chetvarta - OG Sofia
FC Vastanik 26 Voinegovtsi
FC Sofia Sport Sofia
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur 2. Liga FBIH – Centar
Mnamo 1919 NK Žepče
NK Bosna Visoko
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Kutina
NK Strijelac Banova Jaruga
NK Dinamo Osekovo
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Kutina
NK Ekonomik Donja Vlahinička
NK Sloga Potok
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Kutina
ŠNK Mladost Repušnica
NK Garic Ilova
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:00
|
Romania Amateur League 4 Harghita
CS Roseal Odorheiu Secuiesc
CS Bradul Zetea
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:00
|
Romania Amateur League 4 Harghita
CS Minerul Bălan
ACS Unirea Cristuru Secuiesc
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:00
|
Ligi ya Bulgaria Amateur Chetvarta - AOG Pazardzhik
FK Lokomotiv Septemvri
FK Trakiets 2005 Glavinitsa
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:00
|
Austria Amateur Regionalliga Magharibi
RW Rankweil
SC Imst 1933
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Koprivničko-križevačka
NK Prekodravac Ždala
NK Omladiac Herešin
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:00
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Koprivničko-križevačka
NK Drava Podravska Selnica
NK Buspan Kozarevac
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:00
|
Slovenia Amateur 1. MNL Murska Sobota
ŠD NK Križevci
NK Dokležovje
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:00
|
Serbia Amateur PFL Pančevo
FK Budućnost Banatski Brestovac
FK Sloga Banatsko Muhuri Mpya
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:00
|
Serbia Amateur PFL Pančevo
FK Hajdučica
FK Dolovo
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:00
|
Serbia Amateur 2. Južnobanatska ligi “Istok”
FK Banat Vršac
FK Omladiac Zagajica
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:00
|
Serbia Amateur 2. Južnobanatska ligi “Zapad”
FK Partizan Gaj
FK BSK Bavanishte
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:00
|
Serbia Amateur Opštinska Liga Pančevo-Kovin-Kovačica-Opovo
OFK Kolonija Kovin
FK Omladiac 1927 Opovo
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:00
|
Serbia Amateur Šumadijska Okružna Liga
BSK Bora
FK Mladi Rudar Bukovik
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Alba
ACS Olimpia Petrisat
ACS Târnavele Tiur
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Alba
Kitengo cha CS Alba Iulia
CS Spicul Bucerdea
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:00
|
Ligi ya Bulgaria Amateur Peta - BOG Pazardzhik
FK Bratanitsa
Dragor wa FK Shipka
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Alba
CS Ariesul Apuseni Baia de Aries
AS Inter Ciugud
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:00
|
Serbia Amateur PFL Sombor
FK BSK Backi Brestovac
FK Kula
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:00
|
Amateur wa Poland Klasa Okręgowa – Lublin
Polesie Kock
Cisy Nałęczów
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:00
|
Mwanariadha wa Ureno A.F. Kitengo cha Heshima cha Porto
Aparecida FC
Leixões B
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur Kantonalna ligi USK
NK Željezničar Bosanska Krupa
NK Omladinac Pokoj
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:00
|
Romania Amateur League 4 Mehedinti
AS Noapteșa
AS Decebal Eșelnita
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur Kantonalna ligi USK
NK Kamenica
NK Omladinac Sanica
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Ialomita
Libertatea Sălcioara
Infrațirea Jilavele II
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:00
|
Bulgaria Amateur Peta liga - B OG Sofia (Sever)
FC Vihar Trebich Sofia
FC Partizan 2023 Svetovrachene
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Alba
CS Viitorul Roșia Montana
ACS Recolta Crăciunel
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:00
|
Uhispania Kitengo cha Kwanza cha Mkoa cha Aficionados, Primera - Zamora
Morales del Vino Atlético
CD Inter Los Valles
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:00
|
Serbia Amateur Medjuopštinska liga Sever
FK Vinoraca
FK Jedinstvo Duboka
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:00
|
Serbia Amateur Medjuopštinska liga Sever
FK Bratstvo Medjureč
FK Partizan Glogovac
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:00
|
Serbia Amateur Medjuopštinska liga Sever
FK Mladi Radnik Novo Lanište
OFK Dragoševac
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:00
|
Serbia Amateur Opštinska Liga Pančevo-Kovin-Kovačica-Opovo
OFK Kolonija Kovin
FK Omladiac 1927 Opovo
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/12
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur 2. Liga FBIH – Centar
Mnamo 1919 NK Žepče
NK Bosna Visoko
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/12
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Koprivničko-križevačka
NK Prekodravac Ždala
NK Omladiac Herešin
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/12
15:00
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Krapinsko-zagorska
NK Radoboj
NK Jedinstvo Sveti Križ Začretje
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/12
15:00
|
Slovakia 3. Liga, Magharibi
TJ Kovo Belusa
FK Podkonice
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/12
15:00
|
Ureno Amateur AF Porto I Division - Series 2
ADC Penamaior
ISC Sobreirense
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/12
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur Kantonalna ligi USK
NK Željezničar Bosanska Krupa
NK Omladinac Pokoj
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/12
15:00
|
Romania Amateur League 4 Mehedinti
AS Avantul Bistrita
AS Inter Salcia
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/12
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Ialomita
CS Recolta Gheorghe Lazăr 2017
FC Rapid Perieti
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/12
15:00
|
Serbia Amateur Medjuopštinska liga Sever
FK Mladi Radnik Novo Lanište
OFK Dragoševac
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/12
15:00
|
Serbia Amateur Medjuopštinska liga Sever
FK Vinoraca
FK Jedinstvo Duboka
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/12
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur 2. Ligi ya FBIH - Jug
NK Ljubuški
HNK Višići
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/12
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur 2. Ligi ya FBIH - Jug
NK Kamešnica Podhum
NK Troglav 1918 Livno
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/12
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur 2. Ligi ya FBIH - Jug
HNK Brotnjo Čitluk
HNK Čapljina
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/12
15:00
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Koprivničko-križevačka
NK Tomislav Radnik Sveti Ivan Zabno
NK Osvit Đelekovec
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/12
15:00
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Koprivničko-križevačka
NK Lipa Hlebine
NK Rudar Glogovac
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/12
15:00
|
Slovakia 3. Liga, Magharibi
TJ Kovo Belusa
FK Podkonice
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/12
15:00
|
Austria Amateur Regionalliga Magharibi
RW Rankweil
SC Imst 1933
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/12
15:00
|
Uturuki TFF 1. Lig
Ankara Keçiörengücü
Altay
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/12
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Aad
ACS Crișul Alb Buteni
ACS Voința Sintea Mare
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Aad
CS Recolta Apateu
ACS Cetate Dezna
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Aad
ACS Crișul Alb Buteni
ACS Voința Sintea Mare
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Aad
ACS Crișul Alb Buteni
ACS Voința Sintea Mare
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/12
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Cluj
ACS Școala de Fotbal Dan Matei Cluj-Napoca
ACS Allmotion Aghireș
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Dubrovačko-neretvanska
NK Hajduk 1932 Vela Luka
NK Omladinac Lastovo
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Dubrovačko-neretvanska
NK Hajduk 1932 Vela Luka
NK Omladinac Lastovo
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:00
|
Hungary NB III Nyugat
Kelen SC
Csornai SE
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:00
|
Ugiriki Amateur A2 EPS Ilias
Pelopas Pyrgou AGPC
AO Makrision
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur 2. Liga RS – Istok
FK Stakorina Čajniče
FK Glasinac 1936 Sokolac
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur 2. Liga RS – Istok
FK Jedinstvo Roćević
FK Rudar 1925 Ugljevik
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:00
|
Serbia Amateur MFL Sombor - 1. razred
FK Omladinac Deronje
FK Terekveš Svilojevo
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:00
|
Ghana GAED Division 3 – Zone 1
Adenta Youth Sporting Academy
FC African Panthers
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Bihor
Chuo cha Michezo cha ACS Transilvania
CS Minerul Șuncuius
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Bihor
Chuo cha Michezo cha ACS Transilvania
CS Minerul Șuncuius
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:00
|
Romania Amateur League 4 Covasna
ACS FC Papăuți
AFC Cernat
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:00
|
Uhispania Amateur Preferente Galicia - Kundi la Kaskazini
CD Allaríz
Klabu ya Juventud Cambados
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:00
|
Ligi ya Bosnia na Herzegovina Amateur Regionalna RS – Centar
FK Zvijezda Kakmuž
FK Rudar Stanari
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:00
|
Ligi ya Bosnia na Herzegovina Amateur Regionalna RS – Centar
FK Crkvina
FK Hajduk Batkuša
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:00
|
Ligi ya Bosnia na Herzegovina Amateur Regionalna RS – Centar
FK Omladinic Modrica
FK Skugrić
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:00
|
Serbia Amateur Međuopštinska Liga Aranđelovac-Topola
FK Tulež
FK Šamot Aranđelovac
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:00
|
Ligi ya Bosnia na Herzegovina Amateur Regionalna RS – Centar
FK Crkvina
FK Hajduk Batkuša
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:00
|
Ligi ya Bosnia na Herzegovina Amateur Regionalna RS – Centar
FK Crvena Zvijezda Obudovac
FK Hajduk Kozuhe
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:00
|
Ligi ya Bosnia na Herzegovina Amateur Regionalna RS – Centar
FK Omladinic Modrica
FK Skugrić
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:00
|
Serbia Amateur Međuopštinska Liga Aranđelovac-Topola
FK Tulež
FK Šamot Aranđelovac
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:00
|
Serbia Amateur Međuopštinska Liga Aranđelovac-Topola
FK Tulež
FK Šamot Aranđelovac
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/12
15:00
|
Ligi ya Bosnia na Herzegovina Amateur Regionalna RS – Centar
FK Crkvina
FK Hajduk Batkuša
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/12
15:00
|
Ligi ya Bosnia na Herzegovina Amateur Regionalna RS – Centar
FK Crvena Zvijezda Obudovac
FK Hajduk Kozuhe
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/12
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur Područna ligi - Banja Luka
FK Krupa
Rekreativo Banja Luka
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur Područna ligi - Banja Luka
FK Krupa
Rekreativo Banja Luka
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur Područna ligi - Banja Luka
OFK Spartak 2013
FK Mladost Zalužani
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Cluj
ACS Speranța Jucu II
FC Ardealul Cluj Napoca
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Aad
CS Unirea Gurahont
CS Crișul Chișineu Criș II
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Aad
CS Unirea Gurahont
CS Crișul Chișineu Criș II
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Cluj
ACS Speranța Jucu II
FC Ardealul Cluj Napoca
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Aad
CS Unirea Gurahont
CS Crișul Chișineu Criș II
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/12
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Aad
AS Flacăra Țipar
CS Avantul Târnova
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Aad
AS Flacăra Țipar
CS Avantul Târnova
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:00
|
Romania Amateur Liga 4 Salaj
FC Venus Giurtelec
CS Someșul Someș Odorhei
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:00
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Našice
NK Seona
NK Vuka
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Bihor
CS Inter Astileu
CSC Nojorid Livada
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:00
|
Ghana GAED Division 3 – Zone 1
Hospa za FC
FC Young Mount
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:00
|
Amateur wa Poland Klasa Okręgowa – Świętokrzyska
LKS Victoria Skalbmierz
Partyzant Radoszyce
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:00
|
Romania Amateur Liga 4 Salaj
CS Luceafarul Bălan
ACS Bănișor Peceiu
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:00
|
Uhispania Amateur Preferente Galicia - Kundi la Kaskazini
CD Lalin
Sigüeiro FC
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Cluj
AS Viitorul Poieni
ACS Pădureni Chinteni 2019
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Cluj
AS Viitorul Poieni
ACS Pădureni Chinteni 2019
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:00
|
Eneo la Wapenzi wa Serbia "Katikati"
FK Orljane
FK Zemljoradnik Balajnac
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Bihor
ACS Voința Ciumeghiu
CSC Viitorul Bratca
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Bihor
ACS Voința Ciumeghiu
CSC Viitorul Bratca
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:00
|
Serbia Amateur Međuopštinska Liga Aranđelovac-Topola
FK Budućnost Blaznava
FK Mladost Jelenac
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/12
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Cluj
AS Amefa Cluj Napoca
AS Progresul Sannicoară
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Cluj
AS Amefa Cluj Napoca
AS Progresul Sannicoară
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Aad
AS Varfulle
CS Viitorul Satu Nou
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:00
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Koprivničko-križevačka
NK Fugaplast Collar
NK Zagorec Koprivnica
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Aad
AS Varfulle
CS Viitorul Satu Nou
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Bihor
ACS Vida Pomezeu
CSC Hidișelul de Sus
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Bihor
ACS Vida Pomezeu
CSC Hidișelul de Sus
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Bihor
ACS Vida Pomezeu
CSC Hidișelul de Sus
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/12
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Dubrovačko-neretvanska
NK Ponikve Pelješac
NK Enkel Popovici
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Dubrovačko-neretvanska
NK Ponikve Pelješac
NK Enkel Popovici
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:00
|
Romania Amateur Liga 4 Salaj
FC Rapid Zimbor
CS Unirea Mirșid
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:00
|
Ligi ya Bulgaria Amateur Chetvarta - AOG Pazardzhik
FK Yunak Ivaylo
FK Zvezda Semchinovo
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:00
|
Ligi ya Bulgaria Amateur Chetvarta - AOG Pazardzhik
FK Yunak Ivaylo
FK Zvezda Semchinovo
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:00
|
Serbia Amateur Opštinska liga Lucan
FK Jelica Goracici
FK Voćar Kotraža
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:00
|
Serbia Amateur MFL Sombor - 2. razred
FK Jedinstvo 1947 Kolut
FK Dunav Bački Monoštor
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:00
|
Serbia Amateur MFL Sombor - 2. razred
FK Jedinstvo Stanišić
FK Pik 2023 Sombor
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:00
|
Serbia Amateur MFL Sombor - 2. razred
FK Bratstvo 2019 Prigrevica
FK Teleka
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:00
|
Serbia Amateur Opštinska liga Lucan
FK Jelica Goracici
FK Voćar Kotraža
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:00
|
Serbia Amateur MFL Sombor - 2. razred
FK Jedinstvo Ribarevo
FK Dinamo Sonta
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:00
|
Serbia Amateur MFL Sombor - 2. razred
FK Jedinstvo 1947 Kolut
FK Dunav Bački Monoštor
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:00
|
Serbia Amateur MFL Sombor - 2. razred
FK Jedinstvo Stanišić
FK Pik 2023 Sombor
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:00
|
Serbia Amateur MFL Sombor - 2. razred
FK Bratstvo 2019 Prigrevica
FK Teleka
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:00
|
Serbia Amateur Opštinska liga Ruma
FK Borac Klenak
FK Donji Petrovci
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:00
|
Serbia Amateur Opštinska liga Ruma
FK Jedinstvo Kraljevci
FK Granicar Grabovci
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:00
|
Serbia Amateur Opštinska liga Ruma
FK Jedinstvo Kraljevci
FK Granicar Grabovci
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:00
|
Serbia Amateur Opštinska liga Ruma
FK Borac Stejanovci
FK PSK Putinci
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/12
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur Regionalna liga RS – Zapad
FK Plamen Donje Vodičevo
OFK Lauš Banja Luka
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/12
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur Regionalna liga RS – Zapad
FK Plamen Donje Vodičevo
OFK Lauš Banja Luka
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/12
15:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Bihor
ACS Biharea Marmogranit Vașcău
AS Olcea
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:00
|
Romania Amateur Liga 4 Salaj
AS Cosniciu
AS Creaca Jac
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:00
|
Serbia Amateur MFL Sombor - 2. razred
FK Sport Bezdan
FK Panonija Lalić
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Karlovac
HNK Plaski
NK Frankopan Brežani
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Karlovac
NK Vrlovka Kamanje
NK Petrova Gora Vojnić
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Krapinsko-zagorska
NK Mladost Belec
NK Milengrad 2005 Budinščina
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Županja
NK Budućnost Šiškovci
NK Sloga Račinovci
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Karlovac
NK Tuškani
NK Krnjak
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Karlovac
NK Dobra Novigrad katika Dobri
NK Josipdol
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Sisak
ŠNK Mladost Greda
NK Mahovo
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Zagrebačka – Zapad
NK Kupinec
NK Krašić
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Zagrebačka – Zapad
NK BSK Brdovec
NK Sveta Jana
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
NK Tomislav Berek
NK Bilo Velika Pisanica
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
HNK Rovisce
NK Ribar Koncanica
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Županja
NK RAŠK Rajevo Selo
NK Jadran Gunja
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Vinkovci
NK Meteor
NK Šokadija Stari Mikanovci
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Vukovar
NK Mohovo
HNK Radnicki Vukovar
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Vukovar
ŠNK Dunav Sotin
NK Rusin Mikluševci
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Zagrebačka – Istok
NK Rakovec
NK Kroatia Nova Kapela
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Zagrebačka – Istok
NK Farkaš Farkaševac
NK Mladost Obedišće
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Sisačko-moslavačka
NK Voloder
NK Jelengrad Gornja Jelenska
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Sisak
ŠNK Češko Selo Petrinja
HNK Petrovec
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 1. Zagrebačka NL
NK Kasina
Sehemu ya NK
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Valpovo
NK Dubrava Ivanovci
NK BSK Bizovac
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Splitsko-dalmatinska
NK Prugovo
NK Čaporice-Trilj
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Karlovac
NK Tuškani
NK Krnjak
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Karlovac
NK Dobra Novigrad katika Dobri
NK Josipdol
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Brodsko-posavska
NK Podvinje
NK Dilj Klokočevik
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
NK Kamen Sirč
NK Bilogora Kapela
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Brodsko-posavska
NK Bonk Bebrina
NK ULIZA Gornji Andrijevci
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Brodsko-posavska
NK Slavonija Bodovaljci
NK Soko 1970 Orubica
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Karlovac
NK Vrlovka Kamanje
NK Petrova Gora Vojnić
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Karlovac
NK Kupa Donje Mekušje
NK Cetingrad
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Županja
NK Budućnost Šiškovci
NK Sloga Račinovci
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Sisačko-moslavačka
NK Sunjski Sunja
NK Sloga Jazavica-Roždanik
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Krapinsko-zagorska
NK Toplice Krapinske Toplice
NK Vatrogasac Brezova
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Krapinsko-zagorska
NK Đalski Gubaševo
Kauli mbiu ya NK Konjščina
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
NK Trnski Nova Raca
NK Brestovac Garešnički Brestovac
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
HNK Rovisce
NK Ribar Koncanica
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Karlovac
NK Ogulin
NK Kroatia 78 Žakanje
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Varaždinska
NK Mladost Varaždinske Toplice
NK Čevo Podevčevo
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 2. Zagrebačka NL
NK Hrašće
NK Čulinec
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
NK Tomislav Berek
NK Bilo Velika Pisanica
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Sisak
NK Hajduk Sela
NK Una-Mladost Hrvatska Dubica
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Sisak
NK AŠK Staro Praćno
NK Gvozd
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Sisak
ŠNK Mladost Greda
NK Mahovo
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Sisak
NK Zeleni Brijeg Sisak
NK Posavina Preloscica
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Vinkovci
NK Borac Retkovci
NK Slavonac Prkovci
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Varaždinska – Ludbreg
NK Karlovec
NK Struga-Rovokop
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Županja
NK RAŠK Rajevo Selo
NK Jadran Gunja
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Vinkovci
NK Meteor
NK Šokadija Stari Mikanovci
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Vukovar
NK Mohovo
HNK Radnicki Vukovar
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Vukovar
NK Tompojevci
HNK Lipovaca
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Vinkovci
NK Frankopan Rokovci-Andrijaševci
NK Hajduk Mirko Mirkovci
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Sisačko-moslavačka
NK Voloder
NK Jelengrad Gornja Jelenska
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Zagrebačka – Zapad
NK BSK Brdovec
NK Sveta Jana
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Zagrebačka – Zapad
NK Kupinec
NK Krašić
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Zagrebačka – Istok
NK Rakovec
NK Kroatia Nova Kapela
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Zagrebačka – Istok
NK Farkaš Farkaševac
NK Mladost Obedišće
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Sisak
ŠNK Češko Selo Petrinja
HNK Petrovec
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Vukovar
NK Tompojevci
HNK Lipovaca
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Vinkovci
NK Borac Retkovci
NK Slavonac Prkovci
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Sisačko-moslavačka
NK Voloder
NK Jelengrad Gornja Jelenska
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 1. Međimurska NL
NK Kroatia Orehovica
NK Sokol Vratisinec
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
NK Kamen Sirč
NK Bilogora Kapela
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Krapinsko-zagorska
NK Mladost Belec
NK Milengrad 2005 Budinščina
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Krapinsko-zagorska
NK Toplice Krapinske Toplice
NK Vatrogasac Brezova
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Sisačko-moslavačka
NK Voloder
NK Jelengrad Gornja Jelenska
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Sisačko-moslavačka
NK Sunjski Sunja
NK Sloga Jazavica-Roždanik
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/12
15:30
|
Ujerumani Bundesliga
Bayern Munich
Wolfsburg
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Valpovo
NK Gaj Brođanci
NK Mladost Harkanovci
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Valpovo
NK Jadran Habjanovci
NK Bistrinci
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Valpovo
NK Gaj Brođanci
NK Mladost Harkanovci
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Valpovo
NK Jadran Habjanovci
NK Bistrinci
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Zagrebačka - Jug
NK Ostrna
NK Buna
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Beli Manastir
NK Jovan Lazić Bolman
NK Ribar Kopacevo
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:30
|
Serbia Amateur Druga Novosadska Liga
FK Vinogradar Ledinci
FK Slanobarac Novi Inasikitisha
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Vukovarsko-srijemska
Gradiste ya NK Slavonac
NK Vrbanja
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Osijek
NK LIO Osijek
NK Laslovo '91
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Osijek
NK Goleo Dopsin
NK Sloga Ernestinovo
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Osijek
NK LIO Osijek
NK Laslovo '91
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Zagrebačka - Jug
NK Vatrogasac Kobilić
NK Donja Kupčina
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Osijek
NK Dunav Dalj
NK Elektra Osijek
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Osijek
NK Dunav Dalj
NK Elektra Osijek
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Zagrebačka - Jug
NK Brcko Božjakovina
NK Novaki Sveta Nedelja
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Zagrebačka - Jug
NK Brcko Božjakovina
NK Novaki Sveta Nedelja
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Primorsko-goranska
NK Željezničar Moravice
NK Goranka Ravna Gora
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Baranjska liga
NK Zmaj Zmajevac
NK Mladost Čeminac
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Baranjska liga
NK Graničar Torjanci
NK Davor Branjina
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Baranjska liga
NK Kroatia Branjin Vrh
ŠNK Grozd Kotlina
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Baranjska liga
NK Zmaj Zmajevac
NK Mladost Čeminac
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Baranjska liga
NK Graničar Torjanci
NK Davor Branjina
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Baranjska liga
NK Radnički Mirkovac
NK Luc
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Baranjska liga
NK Kroatia Branjin Vrh
ŠNK Grozd Kotlina
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Baranjska liga
NK Zmaj Zmajevac
NK Mladost Čeminac
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Baranjska liga
NK Kroatia Branjin Vrh
ŠNK Grozd Kotlina
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/12
15:30
|
Serbia Amateur Druga Novosadska Liga
FK Dinamo Budisava
FK Stražilovo Sremski Karlovci
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:30
|
Serbia Amateur Druga Novosadska Liga
FK Borac Rakovac
FK Borac Novi Inasikitisha
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:30
|
Serbia Amateur Druga Novosadska Liga
FK Hajduk Gardinovci
FK Obilić Vilovo
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:30
|
Serbia Amateur Druga Novosadska Liga
FK Borac Rakovac
FK Borac Novi Inasikitisha
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:30
|
Serbia Amateur Druga Novosadska Liga
FK Hajduk Gardinovci
FK Obilić Vilovo
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Primorsko-goranska
NK Mrkopalj
NK Polet Skrad
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Primorsko-goranska
NK Mrkopalj
NK Polet Skrad
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Zadarska
NK Hajduk Pridraga
NŠK Zemunik Zemunik Donji
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Zagrebačka - Jug
NK Posavec
NK Bora
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Osječko-baranjska
NK Dračice Đakovo
NK Omladiac Josipovac
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Osječko-baranjska
NK Motičina
NK Radnik Josipovac
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Osječko-baranjska
NK Slavonac Tenja
NK Omladiac Vukojevci
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
NK Gordowa Veliki Grđevac
NK Imsovac
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
NK Gordowa Veliki Grđevac
NK Imsovac
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
NK Gordowa Veliki Grđevac
NK Imsovac
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Zagrebačka - Jug
NK Dinamo-Hidrel Novo Čiče
NK Samoborski Otok
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Vukovarsko-srijemska
NK Sloga Borovo
NK Mladost Ceric
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
NK Draganec
NK Zrinski Toplovac
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
NK Draganec
NK Zrinski Toplovac
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Istarska – Sjever
NK Grožnjan-Oprtalj
NK Livade
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Istarska – Sjever
NK Marusici
NK Babici 1947
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Istarska – Sjever
NK Marusici
NK Babici 1947
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Vukovarsko-srijemska
NK Mladost Vođinci
NK Borac Drenovci
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Vukovarsko-srijemska
NK Mladost Vođinci
NK Borac Drenovci
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Istarska
NK Valbandon 72
NK Brtonigla-Nova Vas
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Istarska
NK Buzet
NK Visnjan 1957
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Vukovarsko-srijemska
HNK Fruškogorac Ilok
NK Lovor Nijemci
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Vukovarsko-srijemska
HNK Fruškogorac Ilok
NK Lovor Nijemci
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/12
15:45
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Požeško-slavonska
NK Eminovci
NK BSK Biškupci
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
15:45
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Požeško-slavonska
NK Eminovci
NK BSK Biškupci
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
15:45
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Požeško-slavonska
NK Eminovci
NK BSK Biškupci
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/12
15:45
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Požeško-slavonska
NK Eminovci
NK BSK Biškupci
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/12
15:45
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Požeško-slavonska
NK Kroatia Donja Obrijež
NK Graničar Bučje
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/12
15:45
|
Amateur wa Kroatia MŽNL SB-PŽ
NK Omladinac Gornja Vrba
NK Vinogorac Brodsko Vinogorje
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/12
16:00
|
Mwanariadha wa Ureno A.F. Ligi ya Wasomi ya Evora
Portel ya GD
SC Arcoense
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
16:00
|
Mwanariadha wa Ureno Amateur AF Santarem I Division
Atlético Ouriense
ADRC Vasco Gama
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
16:00
|
Ureno Amateur AF Setubal II Division
Estrela St. André
The Pelezinhos
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
16:00
|
Ureno Amateur AF Vila Real Division of Honor - Series A
FC Lordelo
Audi Conc. Sabrosa
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
16:00
|
Ureno Amateur AF Vila Real Division of Honor - Series A
SC Cumieira
GD Cerva
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
16:00
|
Ureno Amateur AF Setubal II Division
Paio Pires FC
CD Cova da Piedade
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
16:00
|
Ureno Amateur AF Setubal II Division
Pinhalnovense
GD Sesimbra
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
16:00
|
Kitengo cha Amateur cha Ureno AF Setubal I
Setúbal B ushindi
Wavuvi wa Costa Caparica
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
16:00
|
Mwanariadha wa Ureno Amateur AF Santarem I Division
Atlético Ouriense
ADRC Vasco Gama
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
16:00
|
Uhispania Amateur Tercera Federación, Kundi la 13
CD Algar
CD Plus Ultra
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/12
16:00
|
Daraja la 3 la Norway, Kundi la 5
Lørenskog IF
Mold FK II
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/12
16:30
|
Estonia III Liiga – Lõuna piirkond
Tallinna JK Metropol
Tallinna FC Smsraha
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
16:30
|
Estonia III Liiga – Lõuna piirkond
Tallinna JK Metropol
Tallinna FC Smsraha
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
17:00
|
Slovenia Amateur 3. SNL vzhod
NK Eltron Šenčur
NK Jesenice
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/12
17:30
|
Poland CLJ
Arka Gdynia U19
Legia Warszawa U19
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
18:00
|
Mexico Liga MX, Wanawake, Clausura
Pachuca
Klabu ya Simba
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
18:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Brodsko-posavska
NK Posavac Ruščica
NK Graničar Klakar
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
18:00
|
Brazili Brasileiro Série A, Wanawake
Kindermann
SC Kimataifa
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/12
18:00
|
Mexico Liga MX, Wanawake, Clausura
Pachuca
Klabu ya Simba
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/12
18:00
|
Mexico Liga MX, Wanawake, Clausura
Inasababisha UANL
FC Juarez
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/12
18:30
|
Mwanariadha mahiri wa Liga ya Argentina Rosarina de Fútbol, Idara ya A
Klabu ya Atlético San Telmo
Club Social Deportivo na Cultural Río Negro
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
18:30
|
Mwanariadha mahiri wa Liga ya Argentina Rosarina de Fútbol, Idara ya B
Club Deportivo na Social Lux
Chama cha Michezo na Burudani BANCO
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
18:30
|
Mwanariadha mahiri wa Liga ya Argentina Rosarina de Fútbol, Idara ya B
Klabu ya Atlético Fisherton
Leones de Rosario FC
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
18:30
|
Mwanariadha mahiri wa Liga ya Argentina Rosarina de Fútbol, Idara ya C
Klabu ya Asociación Civil Sarmiento Fútbol
Kikundi cha Michezo cha Botafogo
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
18:30
|
Mwanariadha mahiri wa Liga ya Argentina Rosarina de Fútbol, Idara ya C
Asociación Civil Club Maria Reina
Klabu ya Burudani ya Michezo tarehe 14 Juni
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
18:30
|
Mwanariadha mahiri wa Liga ya Argentina Rosarina de Fútbol, Idara ya C
Klabu ya Fútbol ya Jorgito Juniors
Klabu ya Atlético Sparta
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
18:30
|
Mwanariadha mahiri wa Liga ya Argentina Rosarina de Fútbol, Idara ya C
Klabu ya Burudani ya Michezo tarehe 14 Juni
Klabu ya Nchi ya Polideportivo San José
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
18:30
|
Mwanariadha mahiri wa Liga ya Argentina Rosarina de Fútbol, Idara ya C
Shule ya Soka ya Olimpiki
Klabu ya Nchi ya Polideportivo San José
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
18:30
|
Mwanariadha mahiri wa Liga ya Argentina Rosarina de Fútbol, Idara ya C
Klabu ya Atlético Sparta
Asociación Civil Club Maria Reina
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
18:30
|
Mwanariadha mahiri wa Liga ya Argentina Rosarina de Fútbol, Idara ya C
Kikundi cha Michezo cha Botafogo
Klabu ya Gran Rosario
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
18:30
|
Mwanariadha mahiri wa Liga ya Argentina Rosarina de Fútbol, Idara ya C
Asociación Civil Club Maria Reina
Klabu ya Burudani ya Michezo tarehe 14 Juni
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
18:30
|
Mwanariadha mahiri wa Liga ya Argentina Rosarina de Fútbol, Idara ya C
Klabu ya Fútbol ya Jorgito Juniors
Klabu ya Atlético Sparta
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
18:30
|
Mwanariadha mahiri wa Liga ya Argentina Rosarina de Fútbol, Idara ya C
Shule ya Soka ya Olimpiki
Klabu ya Nchi ya Polideportivo San José
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
18:30
|
Mwanariadha mahiri wa Liga ya Argentina Rosarina de Fútbol, Idara ya C
Klabu ya Burudani ya Michezo tarehe 14 Juni
Klabu ya Nchi ya Polideportivo San José
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
18:30
|
Mwanariadha mahiri wa Liga ya Argentina Rosarina de Fútbol, Idara ya C
Klabu ya Atlético Sparta
Asociación Civil Club Maria Reina
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
18:30
|
Mwanariadha mahiri wa Liga ya Argentina Rosarina de Fútbol, Idara ya C
Kikundi cha Michezo cha Botafogo
Klabu ya Gran Rosario
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
18:30
|
Mwanariadha mahiri wa Liga ya Argentina Rosarina de Fútbol, Idara ya A
Rosario ya Kati B
Klabu ya Sportivo Fútbol
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/12
18:30
|
Mwanariadha mahiri wa Liga ya Argentina Rosarina de Fútbol, Idara ya A
Klabu ya Atlético Union na Sociedad Italiana
Rosario ya Kati B
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/12
18:30
|
Mwanariadha mahiri wa Liga ya Argentina Rosarina de Fútbol, Idara ya C
Klabu ya Fútbol ya Jorgito Juniors
Klabu ya Atlético Sparta
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/12
18:30
|
Mwanariadha mahiri wa Liga ya Argentina Rosarina de Fútbol, Idara ya C
Shule ya Soka ya Olimpiki
Klabu ya Nchi ya Polideportivo San José
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/12
18:45
|
Serie A ya Italia
Atalanta
Roma
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/12
19:00
|
USA MLS Next Pro
Kikosi cha Columbus 2
FC Cincinnati 2
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
19:00
|
USA MLS Next Pro
Minnesota United FC 2
KIASI II
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
19:00
|
USA MLS Next Pro
Sporting Kansas City II
Colorado Rapids 2
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
19:00
|
USA MLS Next Pro
Minnesota United FC 2
KIASI II
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
19:15
|
Iceland Urvalsdeild
Vikingur Reykjavik
FH Hafnarfjörður
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/12
20:00
|
Argentina Amateur Liga Regional Futbol del Sur - Corral de Bustos
CAS Corralense
CSD Newbery & Everton
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
22:00
|
Ligi ya Taifa ya Soka ya Wanawake ya Marekani
Kansas City ya Sasa
North Carolina Ujasiri
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/12
22:30
|
USA Amateur UPSL Midwest Mashariki - Premier
FK Olimpic Macomb
PASS FC PRO
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/12
22:30
|
USA Amateur UPSL Midwest Mashariki - Premier
FK Olimpic Macomb
PASS FC PRO
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/12
23:00
|
Ligi ya Soka ya Wataalamu ya Argentina
Independiente
Warsha
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/12
23:00
|
Kitengo cha Primera cha Costa Rica, Wanawake
Puerto Viejo FC
LD Alajuelense
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/12
23:00
|
Kitengo cha Primera cha Costa Rica, Wanawake
Tsunami ya Bluu FF
Wanawake wa Deportivo Saprissa
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/12
23:00
|
Kitengo cha Primera cha Costa Rica, Wanawake
Manispaa ya Pococí
CCdr Perez Zeledon
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/13
10:00
|
Belarus Vysshaya League, Wanawake
Dyussh-Polesgu
FC Smorgon
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/13
10:00
|
Belarus Vysshaya League, Wanawake
Dyussh-Polesgu
FC Smorgon
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/13
11:00
|
Belarus Vysshaya League, Wanawake
FK Gomel
ABFF WU-19
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/13
11:00
|
Ligi kuu Tanzania bara
Tanzania Prisons
Ihefu FC
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/13
12:00
|
Belarus Vysshaya League, Wanawake
Dynamo Brest
Bobruichanka Bobruisk
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/13
12:00
|
Belarus Vysshaya League, Wanawake
Dynamo Brest
Bobruichanka Bobruisk
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/13
13:00
|
Belarus Vysshaya League, Wanawake
Dnepr Mogilev
Zorka-BSU
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/13
13:00
|
Ligi ya Uingereza ya Amateur Professional Development
Charlton Athletic U21
Peterborough United U21
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/13
13:00
|
Belarus Vysshaya League, Wanawake
Dnepr Mogilev
Zorka-BSU
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/13
13:00
|
Ligi ya Uingereza ya Amateur Professional Development
Charlton Athletic U21
Peterborough United U21
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/13
14:00
|
Kundi la 2 la Daraja la Pili la Norway
SK Brann II
Brattvåg
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/13
14:00
|
Kundi la 2 la Daraja la Pili la Norway
SK Brann II
Brattvåg
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/13
14:00
|
Kundi la 2 la Daraja la Pili la Norway
SK Brann II
Brattvåg
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/13
15:00
|
Belarus Vysshaya League, Wanawake
Dinamo Minsk FC
FC Minsk
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/13
15:00
|
Ligi Daraja la Kwanza ya NLO ya Nigeria - Kituo cha Akure
Shujaa FC
Klabu ya Soka ya Benki ya Kwanza
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/13
15:00
|
Belarus Vysshaya League, Wanawake
Dinamo Minsk FC
FC Minsk
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/13
15:00
|
Belarus Vysshaya League, Wanawake
Dinamo Minsk FC
FC Minsk
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/13
16:00
|
Daraja la 3 la Norway, Kundi la 2
Anza II
Tabia mbaya BK II
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/13
16:00
|
Mkongwe wa Liga ya Croatia Vukovarsko – Srijemske Županije
NK Hask Sokol Stari Jankovci - Veterani
HNK Vinkovci - Veterani
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/13
16:00
|
Mkongwe wa Liga ya Croatia Vukovarsko – Srijemske Županije
NK Hask Sokol Stari Jankovci - Veterani
HNK Vinkovci - Veterani
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/13
16:00
|
Mkongwe wa Liga ya Croatia Vukovarsko – Srijemske Županije
NK Hask Sokol Stari Jankovci - Veterani
HNK Vinkovci - Veterani
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/13
16:00
|
Mkongwe wa Liga ya Croatia Vukovarsko – Srijemske Županije
NK Frankopan Rokovci-Andrijaševci - Mkongwe
NK Slavonac Gradište - Mkongwe
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/13
16:00
|
Mkongwe wa Liga ya Croatia Vukovarsko – Srijemske Županije
NK Frankopan Rokovci-Andrijaševci - Mkongwe
NK Slavonac Gradište - Mkongwe
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/13
16:00
|
Mkongwe wa Liga ya Croatia Vukovarsko – Srijemske Županije
HNK Fruškogorac Ilok - Mkongwe
NK Otok - Mkongwe
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/13
16:00
|
Mkongwe wa Liga ya Croatia Vukovarsko – Srijemske Županije
HNK Fruškogorac Ilok - Mkongwe
NK Otok - Mkongwe
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/13
16:15
|
Saudi Arabia Division 1
Al-Faisaly
Klabu ya Hajer
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/13
16:15
|
Croatia Amateur Veteran League Zagrebačke Županije Istok
NK Dubrava - Mkongwe
NK Donja Zelina – Veterani
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/13
16:15
|
Saudi Arabia Division 1
Al-Faisaly
Klabu ya Hajer
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/13
17:00
|
Uswidi Damallsvenskan
BK Hacken FF
Rosengård
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/13
17:00
|
Daraja la 3 la Norway, Kundi la 3
Gamle Oslo FK
shika 2
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/13
17:00
|
Daraja la 3 la Norway, Kundi la 3
Sarpsborg 08 II
Bærum SK
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/13
17:30
|
Ligi Kuu ya Visiwa vya Faroe
Skala ÍF
Havnar Bóltfelag
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/14
01:00
|
Mexico Liga MX, Wanawake, Clausura
Inasababisha UANL
FC Juarez
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/14
10:00
|
Romania Amateur League 4 Constanta
CSO Murfatlar
CS Agigea
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/14
10:00
|
Romania Amateur League 4 Constanta
CS Poseidon Limanu
AS Ureno Constanta
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/14
10:00
|
Romania Amateur League 4 Constanta
CS Farul Tuzla
AS Viitorul Pecineaga
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/14
10:00
|
Romania Amateur League 4 Constanta
na ACALAB Poarta Alba
CSC Mihail Kogalniceanu
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/14
10:00
|
Romania Amateur League 4 Constanta
CS Sparta Techirghiol
CS Navodari
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/14
10:00
|
Romania Amateur League 4 Constanta
CSO Murfatlar
CS Agigea
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/14
10:00
|
Romania Amateur League 4 Constanta
CS Poseidon Limanu
AS Ureno Constanta
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/14
10:00
|
Romania Amateur League 4 Constanta
CS Farul Tuzla
AS Viitorul Pecineaga
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/14
10:00
|
Romania Amateur League 4 Constanta
na ACALAB Poarta Alba
CSC Mihail Kogalniceanu
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/14
10:00
|
Romania Amateur League 4 Constanta
CS Viitorul Harșova
CS Eforie
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/14
12:00
|
Ligi ya Uingereza ya Amateur Professional Development
Barnsley U21
Burnley U21
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/14
15:00
|
Romania Amateur Liga 4 Dambovita
FC 1976 Potlogi
ACS Recolta Gura Șutii
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/14
16:00
|
Finland Kakkonen, Kikundi B
Tampere United
SJS
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/14
16:00
|
Finland Kakkonen, Kikundi B
Tampere United
SJS
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/14
16:20
|
Saudi Arabia Division 1
AL Arabi (SA)
Klabu ya Al-Taraji
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/14
17:00
|
Ligi Kuu ya Visiwa vya Faroe
B68 Toftir
Ítróttarfelag Fuglafjarðar
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/14
17:00
|
Iceland Bikarinn
Fjölnir Reykjavik
Þór Akureyri
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/14
17:00
|
Uswidi Division 2, Sodra Svealand
IK Sleipner
Åtvidabergs FF
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/14
17:30
|
Jamhuri ya Czech 1. Ligi
Sparta praha
Banik Ostrava
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/14
18:00
|
Iceland Urvalsdeild, Wanawake
Þór/KA Akureyri
Wanawake wa Keflavik
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/14
18:00
|
Iceland Urvalsdeild, Wanawake
Þór/KA Akureyri
Wanawake wa Keflavik
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/14
18:00
|
Iceland Urvalsdeild, Wanawake
Stjarnan
FH Hafnarfjörður Wanawake
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/14
18:00
|
Brazil U20 Catarinense
Marcilio Dias U20
Taifa la Araquari U20
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/14
18:30
|
Ligi ya Uingereza ya Amateur Professional Development
Bournemouth U21
Crewe Alexandra U21
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/14
18:30
|
Ligi Kuu ya Uswizi
Klabu ya Panzi Zürich
Yverdon-Sport FC
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/14
19:15
|
Iceland 1. deild, Wanawake
Framu
UMF Selfoss
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/14
19:15
|
Iceland 1. deild, Wanawake
Framu
UMF Selfoss
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/14
19:15
|
Iceland 1. deild, Wanawake
Framu
UMF Selfoss
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/14
20:00
|
Uhispania LaLiga
Girona
Villarreal
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/14
22:00
|
Amerika ya Kusini CONMEBOL Libertadores
Peñaroli
Atlético Mineiro
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/15
01:00
|
Brazil Roraimense
São Raimundo-RR
GESI RR
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/15
01:30
|
Ligi Kuu ya Fiji Digicel
FC Labasa
Rewa FC
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/15
08:00
|
Romania Amateur League 5 Constanta
AS Viisoara
AS Șoimii Topraisar
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/15
08:00
|
Romania Amateur League 5 Constanta
CS Gloria Albești II
CS Negru Voda
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/15
08:00
|
Romania Amateur League 5 Constanta
AS Unirea 23 Cobadin
AS Voinţa Siminoc
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/15
08:00
|
Romania Amateur League 5 Constanta
AS Aurora 23 Agosti
AS Chirnogeni
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/15
08:00
|
Romania Amateur League 5 Constanta
CS Gloria Albești II
CS Negru Voda
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/15
08:00
|
Romania Amateur League 5 Constanta
AS Viisoara
AS Șoimii Topraisar
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/15
08:00
|
Romania Amateur League 5 Constanta
AS Unirea 23 Cobadin
AS Voinţa Siminoc
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/15
08:00
|
Romania Amateur League 5 Constanta
Luceafarul Amzacea
AS Constructorul Topraisar
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/15
08:00
|
Romania Amateur League 5 Constanta
AS Unirea Topraisar
AS Inter Costinești
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/15
08:00
|
Romania Amateur League 5 Prahova
CS Scoreni Bordeni
ACS Viitorul Puchenii Mari
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/15
08:00
|
Romania Amateur League 5 Prahova
CS Scoreni Bordeni
ACS Viitorul Puchenii Mari
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/15
11:00
|
Jamhuri ya Czech Idara ya 19 ya U1
MFK Karviná U19
Baník Ostrava U19
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/15
13:00
|
Slovakia U19
MFK Ružomberok U19
ŠK Slovan Bratislava U19
|
Zaidi ya mabao 2.5
|