Juu 5
Timu ya Nyumbani - Mgeni | Sababu ya Kuweka Dau | |
---|---|---|
05/03
15:00
|
Romania Liga 4 Prahova
DP Cornu
BAICOI
|
Băicoi wameshinda michezo yao 22 iliyopita.
|
05/03
15:00
|
Romania Liga 5 Timis
Bacova
AS Recaș
|
AS Recaș wameshinda michezo yao 13 iliyopita.
|
05/03
15:00
|
Romania Liga 4 Mehedinti
Victor Severin
Strehaia
|
Viitorul Severin wameshinda michezo yao 13 iliyopita.
|
05/03
15:00
|
Romania Liga 5 Timis
Sanandrei Timis
Vulturii Igriș
|
Vulturii Igriș wameshinda michezo yao 13 iliyopita.
|
05/03
15:00
|
Urusi M-Ligi
Zenith
Orenburg
|
Zenit wameshinda michezo yao 8 iliyopita.
|
Ubashiri na takwimu za mfululizo wa timu ya kandanda iliyoshinda. Inashinda kwa michezo mingi ya kandanda mfululizo.
Timu ya Nyumbani - Mgeni | Sababu ya Kuweka Dau | |
---|---|---|
05/03
15:00
|
Romania Liga 4 Prahova
DP Cornu
BAICOI
|
Băicoi wameshinda michezo yao 22 iliyopita.
|
05/03
15:00
|
Romania Liga 5 Timis
Bacova
AS Recaș
|
AS Recaș wameshinda michezo yao 13 iliyopita.
|
05/03
15:00
|
Romania Liga 4 Mehedinti
Victor Severin
Strehaia
|
Viitorul Severin wameshinda michezo yao 13 iliyopita.
|
05/03
15:00
|
Romania Liga 5 Timis
Sanandrei Timis
Vulturii Igriș
|
Vulturii Igriș wameshinda michezo yao 13 iliyopita.
|
05/03
15:00
|
Urusi M-Ligi
Zenith
Orenburg
|
Zenit wameshinda michezo yao 8 iliyopita.
|
05/03
15:00
|
Bulgaria Treta Liga – SZ
Botev II
Lokomotiv (GO)
|
Lokomotiv (GO) wameshinda michezo yao 7 iliyopita.
|
05/03
17:30
|
Ligi ya Akiba ya Ubelgiji 1A
Deinze
Kortrijk
|
Kortrijk wameshinda mechi zao 7 zilizopita.
|
05/03
15:00
|
Romania Liga 5 Timis
Petroman
Maelezo II
|
Petroman wameshinda michezo 7 iliyopita.
|
05/03
15:00
|
Belarus Vysshaya League, Wanawake
Dnepr Mogilev
Minsk
|
Minsk wameshinda mechi 7 zilizopita.
|
05/03
14:30
|
Romania Liga 4 Satu Mare
Cetate 800 Ardud
Voința Lazuri
|
Voința Lazuri wameshinda michezo yao 6 iliyopita.
|
05/03
16:30
|
Kroatia 2. ŽNL Zadarska
Sv. Mihovil
Raštane
|
Raštane wameshinda michezo yao 6 iliyopita.
|
05/03
15:30
|
Kombe la Asia U23 AFC
Japan
Uzbekistan
|
Uzbekistan wameshinda mechi 6 zilizopita.
|
05/03
15:00
|
Romania Liga 4 Mehedinti
Recolta Danceu
Drobeta 2024
|
Drobeta 2024 wameshinda michezo yao 6 iliyopita.
|
05/03
15:00
|
Bulgaria Treta Liga – SZ
Sevlievo
kitaaluma
|
Sevlievo wameshinda mechi 6 zilizopita.
|
05/03
23:00
|
Martinique Trophée Gérard Janvion – R1
Simba ya dhahabu
Klabu ya Franciscain
|
Golden Lion wameshinda mechi 6 zilizopita.
|
05/03
15:00
|
Romania Liga III Serie 9
Klabu ya Victorl
Unirea Alba Iulia
|
Unirea Alba Ilia wameshinda michezo yao 5 iliyopita.
|
05/03
15:00
|
Romania Liga 4 Bihor
Unirea Roșia
Izvorul Cociuba Mare
|
Unirea Roșia wameshinda michezo yao 5 iliyopita.
|
05/03
18:15
|
Ligi ya Changamoto ya Uswizi
Vaduz
Aarau
|
Vaduz wameshinda mechi 5 zilizopita.
|
05/03
14:00
|
Ligi Daraja la Kwanza ya NLO ya Nigeria - Kituo cha Akure
Klabu ya Michezo ya riadha ya Phoenix
Ibom Youth FC
|
Phoenix Athletics Sports Club wameshinda michezo yao 5 iliyopita.
|
05/03
15:00
|
Romania Liga 4 Prahova
Teleajenul Vălenii De Munte
Olympia Comarnic
|
Teleajenul Vălenii De Munte wameshinda michezo yao 5 iliyopita.
|
05/03
14:00
|
Ligi Daraja la Kwanza ya NLO ya Nigeria - Kituo cha Akure
Klabu ya Michezo ya riadha ya Phoenix
Ibom Youth FC
|
Ibom Youth FC wameshinda michezo yao 5 iliyopita.
|
05/03
17:00
|
Ujerumani Oberliga NOSV Kusini
Auerbach
SV 09 Arnstadt
|
Auerbach wameshinda mechi 5 zilizopita.
|
05/03
17:00
|
Ujerumani Oberliga Westfalen
Lotte
Munster II
|
Lotte wameshinda michezo yao 5 iliyopita.
|
05/03
17:00
|
Denmark 2. Mgawanyiko
FC Roskilde
Aarhus
|
Aarhus Fr wameshinda michezo yao 5 iliyopita.
|
05/03
14:30
|
Libya Daraja la Pili - Misrata
Assabah SC
Ajial Abu Qurayn
|
Assabah SC wameshinda michezo yao 5 iliyopita.
|
05/03
18:30
|
Brazil U20 Copa Pará, Mkoa wa Metropolitan - Kundi A
Belenense
Pinheirense U20
|
Pinheirense U20 wameshinda michezo yao 5 iliyopita.
|
05/03
18:30
|
Uswisi 3. Liga FTC
Holster
Lugano ya haraka
|
Rapid Lugano wameshinda michezo yao 5 iliyopita.
|
05/03
16:00
|
Poland III Liga, Kundi la 1
Unia Skierniewice
radom
|
Unia Skierniewice wameshinda michezo yao 5 iliyopita.
|
05/03
15:00
|
Romania Liga III Serie 8
ACB Ineu
Progressul Pecica
|
Progresul Pecica wameshinda michezo yao 5 iliyopita.
|
05/03
14:00
|
Romania Liga 4 Guys Severin
Anine
Magica Balta Caransebeș
|
Magica Balta Caransebeș wameshinda michezo yao 4 iliyopita.
|
05/03
21:00
|
Paraguay Division Intermedia
San Lorenzo
Ya muda
|
Tembetary wameshinda michezo yao 4 iliyopita.
|
05/03
21:00
|
Kombe la Jimbo la Volgograd la Urusi
Muda wa Novonikolaevsk
Urozhay Elan
|
Urozhay Elan wameshinda michezo yao 4 iliyopita.
|
05/03
15:00
|
Urusi M-Ligi
Lokomotiv Moscow
Krasnodar
|
Lokomotiv Moscow wameshinda michezo yao 4 iliyopita.
|
05/03
23:00
|
Mashindano ya Ureno Santo Tirso
Agua Longa
AB 92
|
Água Longa wameshinda michezo yao 4 iliyopita.
|
05/03
15:00
|
Romania Liga 4 Dambovita
Victorl Voinesti
Recolta Gura Sutii
|
Recolta Gura Sutii wameshinda michezo yao 4 iliyopita.
|
05/03
17:00
|
Kombe la Lithuania LFF
Nambari ya BE1
ekranas
|
BE1 Nfa wameshinda michezo yao 4 iliyopita.
|
05/03
17:00
|
Idara ya 4 ya Norway - Indre Østland
Skreia
Kolbu KK
|
Kolbu KK wameshinda michezo yao 4 iliyopita.
|
05/03
22:00
|
Poland IV. Ligi - Pomorska
Radunia II Stężyca
Jaguar
|
Jaguar wameshinda mechi 4 zilizopita.
|
05/03
18:30
|
Ujerumani Bundesliga
Hoffenheim
RB Leipzig
|
RB Leipzig wameshinda michezo yao 4 iliyopita.
|
05/03
18:45
|
Ireland Daraja la Kwanza
Roblers za Cobh
Wanderers wa Bray
|
Bray Wanderers wameshinda michezo yao 4 iliyopita.
|
05/03
21:00
|
Ligi Kuu ya Malta
Hamrun S.
Watu wa Hibernia
|
Hamrun S. wameshinda michezo yao 4 iliyopita.
|
05/03
16:00
|
Poland Ekstraklasa
Krakow
gornik
|
Górnik wameshinda michezo yao 4 iliyopita.
|
05/03
15:00
|
Romania Liga III Serie 6
Oltul Curtișoara
Unirea Bascov
|
Oltul Curtișoara wameshinda michezo yao 4 iliyopita.
|
05/03
18:00
|
Hungary NB I, Wanawake
MOL Vidi FC
MTK
|
MTK wameshinda michezo yao 4 iliyopita.
|
05/03
16:30
|
Kroatia 2. ŽNL Zadarska
Sv. Mihovil
Raštane
|
Sv. Mihovil wameshinda michezo yao 4 iliyopita.
|
05/03
18:00
|
Brazil U20 Paulista
XV ya Jau
Klabu ya Velo
|
Velo Clube wameshinda michezo yao 4 iliyopita.
|
05/03
17:00
|
Uswidi Division 2, Sodra Götaland
IFK Hassleholm
Hässleholms IF
|
Hässleholms IF wameshinda michezo yao 4 iliyopita.
|
05/03
23:00
|
Idara ya Primera ya Uruguay
Taifa
Mashindano
|
Nacional wameshinda mechi 4 zilizopita.
|
05/03
23:00
|
Mashindano ya Ureno Santo Tirso
ABCD
Reguenga
|
ABCD wameshinda michezo yao 4 iliyopita.
|
Kupoteza utabiri wa mfululizo wa timu ya soka na takwimu. Hasara kwa michezo mingi ya kandanda mfululizo.
Timu ya Nyumbani - Mgeni | Sababu ya Kuweka Dau | |
---|---|---|
05/03
15:00
|
Romania Liga 5 Timis
Berini
Meget Remetea Mare
|
Meget Remetea Mare wamepoteza michezo 18 iliyopita.
|
05/03
21:00
|
Ligi Kuu ya Malta
Valletta
Gudja Utd
|
Gudja Utd wamepoteza michezo 14 iliyopita.
|
05/03
18:00
|
Brazil U20 Paulista
Sao José EC
Umoja wa Mogi
|
União Mogi wamepoteza michezo 12 iliyopita.
|
05/03
15:00
|
Kroatia 2. ŽNL Splitsko-dalmatinska
Adriatic
Prugovo
|
Prugovo wamepoteza michezo 12 iliyopita.
|
05/03
15:00
|
Bulgaria Treta Liga – SZ
Boruna
Dunav Lom
|
Dunav Lom wamepoteza michezo 11 iliyopita.
|
05/03
15:00
|
Romania Liga 4 Dambovita
ACS Strajerii Razvad
Viitorul Ocnița
|
Viitorul Ocnița wamepoteza michezo 10 iliyopita.
|
05/03
17:00
|
Ujerumani Bayernliga Nord
1. SC Feucht
Neudrosenfeld
|
1. SC Feucht wamepoteza michezo 9 iliyopita.
|
05/03
15:00
|
Romania Liga 4 Prahova
ACS Petrosport Ploiesti
Berceni
|
Berceni wamepoteza michezo 9 iliyopita.
|
05/03
18:45
|
Mashindano ya Scotland
Raith Rovers
Arbroath
|
Arbroath wamepoteza michezo 9 iliyopita.
|
05/03
18:00
|
Brazil U20 Paulista
Rio Preto
Fernandopolis
|
Fernandopolis wamepoteza michezo 9 iliyopita.
|
05/03
18:00
|
Hungary NB I, Wanawake
MOL Vidi FC
MTK
|
MOL Vidi FC wamepoteza michezo 8 iliyopita.
|
05/03
15:00
|
Kroatia HNL
rudeš
Istra
|
Rudeš wamepoteza michezo 7 iliyopita.
|
05/03
15:00
|
Romania Liga 5 Timis
Voința Iosifalău
Maendeleo Vucova
|
Progresul Vucova wamepoteza michezo 7 iliyopita.
|
05/03
15:00
|
Romania Liga III Serie 4
CS Păulești
FC Pucioasa
|
CS Păulești wamepoteza michezo 7 iliyopita.
|
05/03
15:00
|
Romania Liga III Serie 2
Voint (L)
hamangia baia
|
Vointa (kushoto) wamepoteza michezo 7 iliyopita.
|
05/03
15:00
|
Romania Liga 5 Timis
CS Utvin
Inter Foieni
|
CS Utvin wamepoteza michezo 6 iliyopita.
|
05/03
15:00
|
Romania Liga III Serie 1
Brodoc ya haraka
FCM Bacau
|
Rapid Brodoc wamepoteza michezo 6 iliyopita.
|
05/03
18:00
|
Brazil U20 Paulista
Rio Claro
São Carlos
|
São Carlos wamepoteza michezo 6 iliyopita.
|
05/03
14:00
|
Libya Daraja la Pili - Ghuba ya Sirte, Kundi la 3
Al Soloul Al Khudr
Soqour Ben Jawad
|
Al Soloul Al Khudr wamepoteza michezo 6 iliyopita.
|
05/03
21:00
|
Kombe la Jimbo la Volgograd la Urusi
Molniya Volzhskiy
Dynamo Nikolaevsk
|
Dinamo Nikolaevsk wamepoteza michezo 6 iliyopita.
|
05/03
15:00
|
Ligi ya Ushindi ya Bulgaria
Ludogorets B
bdin
|
Bdin wamepoteza michezo 6 iliyopita.
|
05/03
17:00
|
Kituo cha Austria Regionalliga
Siku ya Watakatifu Wote
Steyr
|
Allerheiligen wamepoteza michezo yao 5 iliyopita.
|
05/03
19:00
|
Ufaransa Ligue 1
Lens
Lorient
|
Lorient wamepoteza michezo 5 iliyopita.
|
05/03
18:00
|
Brazil U20 Paulista
Jabaquara AC SP U20
Portuguesa
|
Jabaquara AC SP U20 wamepoteza michezo 5 iliyopita.
|
05/03
16:00
|
Ligi ya Kuwait Kuwait
Al-Qadsia
Al-Nasr
|
Al-Nasr wamepoteza michezo yao 5 iliyopita.
|
05/03
15:00
|
Romania Liga III Serie 6
Jikoni ya Călimanești
Flacara Horezu
|
Cozia Călimanești wamepoteza michezo 5 iliyopita.
|
05/03
15:00
|
Romania Liga 4 Elite Satu Mare
mkusanyiko
capleni
|
Căpleni wamepoteza michezo 5 iliyopita.
|
05/03
15:00
|
Romania Liga III Serie 9
Viwanda vya Galda
ACS Târgu Mureş
|
Industria Galda wamepoteza michezo 5 iliyopita.
|
05/03
15:00
|
Romania Liga 4 Harghita
Bradul (Z)
Minerul Bălan
|
Bradul (Z) wamepoteza michezo 5 iliyopita.
|
05/03
18:15
|
Ligi ya Changamoto ya Uswizi
Baden
Thun
|
Baden wamepoteza michezo 5 iliyopita.
|
05/03
15:00
|
Romania Liga 4 Bihor
Unirea Roșia
Izvorul Cociuba Mare
|
Izvorul Cociuba Mare wamepoteza michezo 5 iliyopita.
|
05/03
18:00
|
Ligi ya Ustawishaji wa England
Colchester
Charlton
|
Charlton wamepoteza michezo 5 iliyopita.
|
05/03
15:00
|
Bulgaria Treta Liga – SZ
Botev II
Lokomotiv (GO)
|
Botev II wamepoteza mechi 5 zilizopita.
|
05/03
21:00
|
Paraguay Division Intermedia
wanafunzi wa chuo
Juni 12, Villa Hayes
|
Colegiales wamepoteza michezo yao 5 iliyopita.
|
05/03
23:00
|
Mashindano ya Ureno Santo Tirso
Tarrio
Guimarei
|
Tarrio wamepoteza michezo yao 4 iliyopita.
|
05/03
18:00
|
Brazil U20 Paulista
Brazil FC
Itapirense SP U20
|
Itapirense SP U20 wamepoteza michezo 4 iliyopita.
|
05/03
14:00
|
Kitengo cha 1 cha Falme za Kiarabu
Al Hamriyah
City FC
|
City FC wamepoteza michezo 4 iliyopita.
|
05/03
16:30
|
Ujerumani 2. Bundesliga
Fortuna
Nuremberg
|
Nürnberg wamepoteza michezo 4 iliyopita.
|
05/03
16:10
|
Austria 2. Ligi
Leoben
St. Pölten
|
St. Pölten wamepoteza michezo 4 iliyopita.
|
05/03
15:00
|
Romania Liga III Serie 10
Minerul Ocna Dej
Victoria (C)
|
Minerul Ocna Dej wamepoteza michezo 4 iliyopita.
|
05/03
17:45
|
Ligi ya Jordan Jordan
Al-Aqaba
Shabab Al-Ordon
|
Shabab Al-Ordon wamepoteza michezo 4 iliyopita.
|
05/03
15:30
|
Romania Liga 4 Satu Mare
Kneho Urziceni
Viitorul Lucaceni
|
Viitorul Lucaceni wamepoteza michezo 4 iliyopita.
|
05/03
17:00
|
Denmark 2. Mgawanyiko
Nykobing
Esbjerg
|
Nykøbing wamepoteza michezo 4 iliyopita.
|
05/03
15:00
|
Romania Liga 4 Prahova
Meadow
Unirea Urlaţi
|
Unirea Urlaţi wamepoteza michezo 4 iliyopita.
|
05/03
15:00
|
Romania Liga 4 Prahova
Petrolul 95 Ploiesti
Unirea Cocorăştii Colţ
|
Unirea Cocorăştii Colţ wamepoteza michezo 4 iliyopita.
|
05/03
15:00
|
Slovakia 2. Ligi
Liptovský Mikulaš
Dolny Kubín
|
Liptovský Mikulaš wamepoteza michezo yao 4 iliyopita.
|
05/03
16:30
|
Danmarksseren ya Denmark
Aarhus Fremad 2
Kjellerup
|
Aarhus Fremad 2 wamepoteza michezo 4 iliyopita.
|
05/03
17:00
|
Danmarksseren ya Denmark
RRP 1968
Tanrnby
|
VB 1968 wamepoteza michezo 4 iliyopita.
|
05/03
16:00
|
Ligi Kuu ya Bahrain
Riffa Mashariki
Al-Hala
|
Al-Hala wamepoteza michezo 4 iliyopita.
|
05/03
18:00
|
Brazil U20 Paulista
Agua Santa
Juventus
|
Água Santa wamepoteza michezo 4 iliyopita.
|
05/03
21:00
|
Kitengo cha Primera cha Costa Rica, Clausura
Ugiriki
AD Guanacasteca
|
AD Guanacasteca wamepoteza michezo yao 4 iliyopita.
|
05/03
15:00
|
Serbia Prva Rasinska Okružna Liga
Bustani
kauli mbiu (L)
|
Gradina wamepoteza michezo 4 iliyopita.
|
05/03
18:00
|
Uholanzi Eerste Division
VVV-Venlo
Jong Ajax
|
VVV-Venlo wamepoteza michezo yao 4 iliyopita.
|
Kuchora ubashiri na takwimu za timu ya kandanda mfululizo. Sare kwa michezo mingi ya kandanda mfululizo.
Timu ya Nyumbani - Mgeni | Sababu ya Kuweka Dau | |
---|---|---|
05/03
15:00
|
Romania Liga III Serie 1
Bucovina Rădăuți
Picha ya Miroslava
|
Ştiința Miroslava wamemaliza sare michezo yao 5 iliyopita.
|
05/03
15:00
|
Romania Liga III Serie 1
Bucovina Rădăuți
Picha ya Miroslava
|
Bucovina Rădăuți wamemaliza sare michezo 4 iliyopita.
|