05/02
09:00
|
Ligi Daraja la Kwanza ya NLO ya Nigeria - Kituo cha Akure
Paul E FC
Wanaopenda FC
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/02
09:00
|
Ligi Daraja la Kwanza ya NLO ya Nigeria - Kituo cha Akure
Klabu ya Soka ya Lekki United
Klabu ya soka ya Gbagada
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/02
13:00
|
Ligi Daraja la Kwanza ya NLO ya Nigeria - Kituo cha Akure
3sc B FC
Cornerstone FC
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/02
13:30
|
Romania Amateur Liga 5 Arges – Seria Nord
AS Contabilitate Stonenesti
ACSC Vointa Titesti
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/02
13:30
|
Romania Amateur Liga 5 Arges – Seria Nord
ACS Vulturești
AFCS Cetateni
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/02
13:30
|
Romania Amateur Liga 5 Arges – Seria Nord
AS Partizanul Vladesti
AS kasi Davidesti
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/02
13:30
|
Romania Amateur Liga 5 Arges – Seria Nord
AS Micetti 2002
CS Real Bradu
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/02
13:30
|
Romania Amateur Liga 5 Arges – Seria Nord
CS Sporting Pitești
FC Star Sport Arges Pitesti
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/02
13:30
|
Romania Amateur Liga 5 Arges – Seria Nord
AS Micetti 2002
CS Real Bradu
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/02
13:30
|
Romania Amateur Liga 5 Arges – Seria Nord
ACS Balilesti
AFC Frizian Cateasca 2023
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/02
13:30
|
Romania Amateur Liga 5 Arges – Seria Nord
AFC Juventus Victoria 1992 Bascov
AS Viitorul Ștefan cel Mare
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/02
13:30
|
Romania Amateur Liga 5 Arges – Seria Nord
ACS Energia Stolnici
AS Unirea Hirsesti
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/02
13:30
|
Romania Amateur Liga 5 Arges – Seria Nord
ACS Mirosi
AS Speranța Cornațel
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/02
13:30
|
Romania Amateur Liga 5 Arges – Seria Nord
AFC Juventus Victoria 1992 Bascov
AS Viitorul Ștefan cel Mare
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/02
13:30
|
Romania Amateur Liga 5 Arges – Seria Nord
ACS Energia Stolnici
AS Unirea Hirsesti
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/02
13:30
|
Romania Amateur Liga 5 Arges – Seria Nord
AS Flacara Leorden
Hofu ya ACS
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/02
13:30
|
Romania Amateur Liga 5 Arges – Seria Nord
ACS Mirosi
AS Speranța Cornațel
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/02
13:30
|
Romania Amateur Liga 5 Arges – Seria Nord
AFC Juventus Victoria 1992 Bascov
AS Viitorul Ștefan cel Mare
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/02
13:30
|
Romania Amateur Liga 5 Arges – Seria Nord
ACS Energia Stolnici
AS Unirea Hirsesti
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/02
13:30
|
Romania Amateur Liga 5 Arges – Seria Nord
AS Flacara Leorden
Hofu ya ACS
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/02
13:30
|
Romania Amateur Liga 5 Arges – Seria Nord
ACS Steaua Negrasi
ACS Lunca Corbului 2000
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/02
14:00
|
Poland Puchar Polski
Pogoń Szczecin
Wisla Kraków
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/02
14:00
|
Romania Amateur League 4 București
AFC Venus 1914 Bucureşti
FC Metaloglobus București II
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/02
14:00
|
Romania Amateur Liga 5 Brasov
AS Viitorul Progresul Voivodeni
AS Luceafărul Margineni
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/02
14:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj
Chuo cha AFC Milan
ACS Recolta Maceșu De Jos
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/02
14:00
|
Romania Amateur Liga 5 Brasov
ACS Prejmer
ACS Hâlchiu
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/02
14:00
|
Romania Amateur Liga 5 Brasov
AZAKi Teutonii Ghimbav
ACSM Codelea II
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/02
14:00
|
Ligue 2 ya Algeria
ES Mostaganem
WA Boufarik
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/02
14:00
|
Romania Amateur Liga 5 Brasov
Tawi la SC
ACS Vulcan 2008 II
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/02
14:00
|
Romania Amateur Liga 5 Brasov
AS Viitorul Progresul Voivodeni
AS Luceafărul Margineni
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/02
14:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj
Chuo cha AFC Milan
ACS Recolta Maceșu De Jos
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/02
14:00
|
Romania Amateur League 4 București
AFC Venus 1914 Bucureşti
FC Metaloglobus București II
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/02
14:00
|
Romania Amateur Liga 4 Maramures
ACS Gloria Tăuții Măgherăus
CS Progresul Şomcuta Mare
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/02
14:00
|
Romania Amateur Liga 5 Brasov
ACS Prejmer
ACS Hâlchiu
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/02
14:00
|
Romania Amateur Liga 5 Brasov
AZAKi Teutonii Ghimbav
ACSM Codelea II
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/02
14:00
|
Romania Amateur Liga 5 Brasov
Tawi la SC
ACS Vulcan 2008 II
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/02
14:00
|
Romania Amateur Liga 5 Brasov
Tawi la SC
ACS Vulcan 2008 II
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/02
14:00
|
Romania Amateur Liga 4 Maramures
ACS Gloria Tăuții Măgherăus
CS Progresul Şomcuta Mare
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/02
14:00
|
Romania Amateur League 4 Iasi
AS USV Iasi
AS Tonmir Iasi
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/02
14:00
|
Romania Amateur League 4 Iasi
AS USV Iasi
AS Tonmir Iasi
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/02
14:00
|
Romania Amateur League 5 Iasi
CS Gloria Românești
AS Biruinta Movileni
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/02
14:00
|
Romania Amateur League 5 Iasi
CS Gloria Românești
AS Biruinta Movileni
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/02
14:30
|
Romania Amateur League 5 Constanta
AS Viisoara
AS Voinţa Siminoc
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/02
14:30
|
Romania Amateur League 5 Constanta
AS Viisoara
AS Voinţa Siminoc
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/02
14:35
|
Ligi ya Kuwait Kuwait
Al-Salmiya SC
Al Fahaheel
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/02
14:35
|
Ligi ya Kuwait Kuwait
Al-Salmiya SC
Al Fahaheel
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/02
15:00
|
Romania Amateur Liga 4 Bacau
AS Voința Oituz
AS Viitorul Berești-Tazlau
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/02
15:00
|
Romania Amateur Liga 4 Bacau
AS Voința Oituz
AS Viitorul Berești-Tazlau
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/02
15:00
|
Romania Amateur Liga 4 Bacau
AS Voința Oituz
AS Viitorul Berești-Tazlau
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/02
15:00
|
Ligi ya Ushindi ya Bulgaria
FC Chernomorets Balchik
FK Spartak Varna
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/02
15:00
|
Romania Amateur Liga 4 Timis
CS Sanandrei Carani
AS Avântul Topovățu Mare
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/02
15:00
|
Ligi ya Bosnia na Herzegovina Amateur Regionalna RS – Centar
FK Omladinic Modrica
FK Ozren Petrovo
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/02
15:00
|
Ligi ya Bosnia na Herzegovina Amateur Regionalna RS – Centar
FK Željezničar Doboj
FK Hajduk Batkuša
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/02
15:00
|
Ligi ya Bosnia na Herzegovina Amateur Regionalna RS – Centar
FK Crkvina
FK Hajduk Kozuhe
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/02
15:00
|
Ligi ya Bosnia na Herzegovina Amateur Regionalna RS – Centar
FK Vučijak Majevac
FK Sloga Dugo Polje
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/02
15:00
|
Ligi ya Bosnia na Herzegovina Amateur Regionalna RS – Centar
FK Zvijezda Kakmuž
FK Naša Krila Kostajnica
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/02
15:00
|
Ligi ya Bosnia na Herzegovina Amateur Regionalna RS – Centar
FK Željezničar Doboj
FK Hajduk Batkuša
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/02
15:00
|
Ligi ya Bosnia na Herzegovina Amateur Regionalna RS – Centar
FK Crkvina
FK Hajduk Kozuhe
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/02
15:00
|
Ligi ya Bosnia na Herzegovina Amateur Regionalna RS – Centar
FK Crkvina
FK Hajduk Kozuhe
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/02
15:00
|
Ligi ya Bosnia na Herzegovina Amateur Regionalna RS – Centar
FK Crvena Zvijezda Obudovac
FK Rudanka
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/02
16:00
|
Wanawake wa Estonia Meistriliiga
Wanawake wa Flora Tallinn
Viimsi JK Wanawake
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/02
16:00
|
Wanawake wa Estonia Meistriliiga
Wanawake wa Flora Tallinn
Viimsi JK Wanawake
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/02
16:00
|
Idara ya 2 ya Bahrain
Isa Town
A'Ali FC
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/02
16:00
|
Wanawake wa Estonia Meistriliiga
Wanawake wa Flora Tallinn
Viimsi JK Wanawake
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/02
16:45
|
Amateur wa Ujerumani Bremen-Liga
SV Werder Bremen II
SV Hemelingen
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/02
16:45
|
Amateur wa Ujerumani Bremen-Liga
SV Werder Bremen II
SV Hemelingen
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/02
16:45
|
Amateur wa Ujerumani Bremen-Liga
SV Werder Bremen II
SV Hemelingen
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/02
17:00
|
Uswidi Division 2, Västra Götaland
Varbergs GIF FK
Landvetter NI
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/02
17:20
|
Ligi ya Kuwait Kuwait
Al-Arabi Kuwait
al-kuwait
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/02
18:00
|
Iceland Urvalsdeild, Wanawake
Þór/KA Akureyri
Throttur Reykjavik
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/02
18:00
|
Iceland Urvalsdeild, Wanawake
thamani ya Reykjavik
HK/Vikingur
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/02
18:00
|
Iceland Urvalsdeild, Wanawake
Þór/KA Akureyri
Throttur Reykjavik
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/02
18:00
|
Iceland Urvalsdeild, Wanawake
thamani ya Reykjavik
HK/Vikingur
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/02
18:00
|
Iceland Urvalsdeild, Wanawake
thamani ya Reykjavik
HK/Vikingur
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/02
18:00
|
Kombe la Ligi Kuu ya England Amateur
Tottenham U21
Nottingham Forest U21
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/02
18:00
|
Iceland Urvalsdeild, Wanawake
thamani ya Reykjavik
HK/Vikingur
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/02
18:00
|
Iceland Urvalsdeild, Wanawake
Þór/KA Akureyri
Throttur Reykjavik
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/02
18:30
|
Ligi Kuu England
Chelsea
Tottenham Hotspur
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/02
18:30
|
Ligi Kuu England
Chelsea
Tottenham Hotspur
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/02
19:00
|
Ligi ya UEFA Europa
Olympique de Marseille
Atalanta
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/03
04:00
|
Japan WE-League, Wanawake
Sanfrecce Hiroshima Regina
Mshirika wa AC Nagano
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/03
07:00
|
Ligi Daraja la Kwanza ya NLO ya Nigeria - Kituo cha Akure
Glory Boys Fc
Ojodu City Fc
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/03
07:00
|
Ligi Daraja la Kwanza ya NLO ya Nigeria - Kituo cha Akure
Jebu Atletic Fc
Fly FC
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/03
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 4 Tulcea
ACS Viitorul Horia
AS Triumf Cerna
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/03
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 4 Tulcea
ACS Flacara Mihail Kogalniceanu
FC Delta Tulcea
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/03
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 4 Tulcea
AS Partizanul Luncaviţa
AS Luceafărul Slava Cercheză
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/03
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 4 Tulcea
AS Triumf Cerna
ACS Flacara Mihail Kogalniceanu
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/03
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 4 Tulcea
ACS Granitul Babadag
ACS Viitorul Horia
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/03
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 4 Tulcea
AS Șoimii Topolog
AS Somova ya Taifa
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/03
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 4 Tulcea
FC Delta Tulcea
AS Partizanul Luncaviţa
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/03
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 4 Dolj
AFC Știința Celaru
ACS Tractorul Cetate
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/03
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 4 Tulcea
AS Somova ya Taifa
AS Viitorul Murighiol
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/03
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 4 Tulcea
AS Heracleea Enisala
AS Pescărusul 1969 Sarichioi
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/03
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 4 Tulcea
AS Somova ya Taifa
AS Viitorul Murighiol
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/03
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 4 Tulcea
AS Partizanul Luncaviţa
AS Luceafărul Slava Cercheză
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/03
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 4 Tulcea
AS Triumf Cerna
ACS Flacara Mihail Kogalniceanu
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/03
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 4 Tulcea
ACS Granitul Babadag
ACS Viitorul Horia
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/03
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 4 Tulcea
AS Șoimii Topolog
AS Somova ya Taifa
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/03
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 4 Tulcea
AS Progresul Isacea
AS Heracleea Enisala
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/03
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 4 Tulcea
AS Pescărusul 1969 Sarichioi
AS Șoimii Topolog
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/03
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 4 Tulcea
FC Delta Tulcea
AS Partizanul Luncaviţa
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/03
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 4 Dolj
AFC Știința Celaru
ACS Tractorul Cetate
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/03
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 4 Tulcea
ACS Viitorul Horia
AS Triumf Cerna
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/03
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 4 Tulcea
ACS Flacara Mihail Kogalniceanu
FC Delta Tulcea
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/03
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 4 Tulcea
ACS Flacara Mihail Kogalniceanu
FC Delta Tulcea
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/03
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 4 Tulcea
AS Partizanul Luncaviţa
AS Luceafărul Slava Cercheză
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/03
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 4 Tulcea
FC Delta Tulcea
AS Partizanul Luncaviţa
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/03
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timis
CSC Ghiroda na Giarmata Vii II
ACS Juventus Pişchia
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/03
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timis
ACS Viitorul Bencec
AS Unirea Cerneteaz
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/03
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timis
ACS Viitorul Bencec
AS Unirea Cerneteaz
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/03
09:00
|
Ligi Daraja la Kwanza ya NLO ya Nigeria - Kituo cha Akure
Roro Fc
Buruj Fc
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/03
09:00
|
Ligi Daraja la Kwanza ya NLO ya Nigeria - Kituo cha Akure
Roro Fc
Buruj Fc
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/03
09:00
|
Ligi Daraja la Kwanza ya NLO ya Nigeria - Kituo cha Akure
Hypebuzz FA
Mrembo Tour FC
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/03
09:00
|
Ligi Daraja la Kwanza ya NLO ya Nigeria - Kituo cha Akure
Roro Fc
Buruj Fc
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/03
10:00
|
Poland III Liga, Kundi la 1
Pilica Bialobrzegi
Concordia Elbląg
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/03
10:00
|
Romania Amateur League 4 Constanta
na ACALAB Poarta Alba
CS Agigea
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/03
10:00
|
Romania Amateur League 4 Constanta
CS Farul Tuzla
AS Ureno Constanta
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/03
10:00
|
Romania Amateur League 4 Constanta
CS Viitorul Harșova
CS Navodari
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/03
10:00
|
Romania Amateur League 4 Constanta
CS Sparta Techirghiol
CS Medgidia
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/03
10:00
|
Romania Amateur League 4 Constanta
CSO Murfatlar
CS Eforie
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/03
10:00
|
Romania Amateur League 4 Constanta
na ACALAB Poarta Alba
CS Agigea
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/03
10:00
|
Romania Amateur League 4 Constanta
CS Farul Tuzla
AS Ureno Constanta
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/03
10:00
|
Romania Amateur League 4 Constanta
CSC Mihail Kogalniceanu
CS Victoria Cumpana
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/03
10:00
|
Australia NPL Queensland, Wanawake
Mabwawa ya Mashariki
Brisbane Ngurumo QAS
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/03
10:45
|
Australia NPL, Australia Kusini, Ligi Kuu ya Wanawake
Mji wa Adelaide
West Adelaide SC
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/03
10:45
|
Australia NPL, Australia Kusini, Ligi Kuu ya Wanawake
Mji wa Adelaide
West Adelaide SC
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/03
10:45
|
Australia NPL, Australia Kusini, Ligi Kuu ya Wanawake
Chuo Kikuu cha Adelaide
metro united
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/03
11:00
|
Belarus Vysshaya League, Wanawake
Dyussh-Polesgu
Zorka-BSU
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/03
11:00
|
Australia NPL, Australia Kusini, Ligi Kuu ya Wanawake
Viunga vya Sturt
Flinders United Wfc
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/03
11:00
|
Belarus Vysshaya League, Wanawake
Dyussh-Polesgu
Zorka-BSU
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/03
11:00
|
Belarus Vysshaya League, Wanawake
Dyussh-Polesgu
Zorka-BSU
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/03
11:00
|
Australia NPL, Australia Kusini, Ligi Kuu ya Wanawake
Viunga vya Sturt
Flinders United Wfc
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/03
11:15
|
Ligi Kuu ya Mongolia
Khaan Khuns – Erchim FC
Khovd
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/03
12:00
|
Ligi ya Uingereza ya Amateur Professional Development
Barnsley U21
Jiji la Hull U21
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/03
12:00
|
Ligi ya Uingereza ya Amateur Professional Development
Barnsley U21
Jiji la Hull U21
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/03
12:00
|
Ligi ya Uingereza ya Amateur Professional Development
Mji wa Ipswich U21
Sheffield Jumatano U21
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/03
12:00
|
Ligi ya Uingereza ya Amateur Professional Development
Bournemouth U21
Hifadhi ya Mji wa Fleetwood
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/03
12:00
|
Belarus Vysshaya League, Wanawake
FK Gomel
Dinamo Minsk FC
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/03
12:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
AS Sportul Câmpina
Tineretul Poienarii Burchii
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/03
13:00
|
Belarus Vysshaya League, Wanawake
Dynamo Brest
ABFF WU-19
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/03
13:00
|
Serbia Amateur Prva Rasinska Okružna Liga
FK FUD Brus
FK Polet 57 Milutovac
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/03
13:00
|
Ligi ya Uingereza ya Amateur Professional Development
Millwall U21
Wigan Athletic U21
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/03
13:00
|
Ligi ya Uingereza ya Amateur Professional Development
Watford U21
Burnley U21
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/03
13:00
|
Serbia Amateur Prva Rasinska Okružna Liga
FK FUD Brus
FK Polet 57 Milutovac
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/03
13:00
|
Ligi ya Uingereza ya Amateur Professional Development
Millwall U21
Wigan Athletic U21
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/03
13:00
|
Belarus Vysshaya League, Wanawake
Dynamo Brest
ABFF WU-19
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/03
13:00
|
Ligi Daraja la Kwanza ya NLO ya Nigeria - Kituo cha Akure
Olumo Utd FC
Lasegski Football Club
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/03
13:00
|
Ligi ya Uingereza ya Amateur Professional Development
Watford U21
Burnley U21
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/03
13:00
|
Ligi ya Taifa ya Israel
Maccabi Yafo Kabiliyo
Hapoel Um El Fahem
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/03
13:30
|
Brazil U20 Paranaense - Awamu ya 1, Kundi A
Rolandia EC U20
Iraty U20
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/03
14:00
|
Poland III Liga, Kundi la 2
Zawisza Bydgoszcz
Bloękitni Stargard
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/03
14:00
|
Ligi ya Bulgaria Amateur Peta - BOG Pazardzhik
Picha ya FK Zenit Vetren
FK Benkovski Tsrancha
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/03
14:00
|
Poland III Liga, Kundi la 3
MKP Carina Gubin
Unia Turza Slaska
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/03
14:00
|
Poland III Liga, Kundi la 2
Zawisza Bydgoszcz
Bloękitni Stargard
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/03
14:00
|
Romania Amateur League 7 Prahova
Tricolor Coţofenesti
AS Podenii Vechi
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/03
14:05
|
Kitengo cha 1 cha Falme za Kiarabu
Al Arabi
Al-Thaid
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/03
14:05
|
Kitengo cha 1 cha Falme za Kiarabu
Al Arabi
Al-Thaid
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/03
14:05
|
Kitengo cha 1 cha Falme za Kiarabu
Al Arabi
Al-Thaid
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/03
14:30
|
Romania Amateur League 4 Iasi
Unirea Alexandru Ioan Cuza
AS Țuțora
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/03
14:55
|
Kitengo cha 1 cha Falme za Kiarabu
Al Jazira Al Hamra
Umoja
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/03
15:00
|
Mwana Amateur wa Ujerumani A-Jun-BL N/NE
SV Meppen U19
RB Leipzig U19
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/03
15:00
|
Romania Amateur League 4 Mehedinti
CS Recolta Danceu
CS Drobeta 2024
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/03
15:00
|
Bulgaria Amateur Treta Liga - SZ
FC Boruna Tsareva Livada
FC Dunav Lom
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/03
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Splitsko-dalmatinska
Mgawanyiko wa NK Adriatic
NK Prugovo
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/03
15:00
|
Romania Liga III Serie 2
AS Voința Limpeziș
ACS Hamangia Baia
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/03
15:00
|
Romania Amateur Liga 4 Dambovita
FC Flacăra Șuța Seacă
CS Libertea Urziceanca 1990
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/03
15:00
|
Mwana Amateur wa Ujerumani A-Jun-BL N/NE
SV Meppen U19
RB Leipzig U19
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/03
15:00
|
Serbia Amateur Prva Rasinska Okružna Liga
FK Bošnjane
FK Sloga Ćićevac
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/03
15:00
|
Romania Amateur League 4 Harghita
CS Bradul Zetea
CS Minerul Bălan
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/03
15:00
|
Romania Liga III Serie 2
AS Voința Limpeziș
ACS Hamangia Baia
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/03
15:00
|
Romania Amateur League 4 Mehedinti
CS Pandurii Cerneți
CS Victoria Vinju Mare
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/03
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Splitsko-dalmatinska
Mgawanyiko wa NK Adriatic
NK Prugovo
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/03
15:00
|
Serbia Amateur Prva Rasinska Okružna Liga
FK 13.Aprili Lomnica
FK Borac Bivolje
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/03
15:00
|
Bulgaria Amateur Treta Liga - SZ
FC Boruna Tsareva Livada
FC Dunav Lom
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/03
15:00
|
Romania Amateur League 4 Mehedinti
ACS Viitorul Severin
AS Strehaia
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/03
15:00
|
Romania Amateur League 4 Mehedinti
CS Recolta Danceu
CS Drobeta 2024
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/03
15:00
|
Mwana Amateur wa Ujerumani A-Jun-BL N/NE
SV Meppen U19
RB Leipzig U19
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/03
15:00
|
Ligi Daraja la Kwanza ya NLO ya Nigeria - Kituo cha Akure
ABU Zaria FC
Klabu ya Soka ya Kawaida
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/03
15:00
|
Mwana Amateur wa Ujerumani A-Jun-BL N/NE
SV Meppen U19
RB Leipzig U19
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/03
15:00
|
Belarus Vysshaya League, Wanawake
Dnepr Mogilev
FC Minsk
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/03
15:00
|
Poland III Liga, Kundi la 1
Lechia Tomaszów Mazowiecki
Legionovia Legionowo
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/03
15:00
|
Urusi M-Ligi
Vijana wa Lokomotiv Moscow
Vijana wa Krasnodar
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/03
15:00
|
Urusi M-Ligi
Vijana wa CSKA Moscow
Vijana wa Rostov
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/03
15:00
|
Slovakia 2. Ligi
MSK Púchov
MSK ZILINA B
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/03
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timis
CS Unirea Sânnicolau Mare II
AS Olimpia Lenauheim
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/03
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timis
CS Utvin
AS Inter Foieni
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/03
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timis
AS Olimpia Darova
AS Viitorul Sacoșu Turcesc
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/03
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timis
AS Berini
AS Meget Remetea Mare
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/03
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timis
AS Plavi Delia Sânpetru Mare
AS Dedy Mid Viitorul Iecea Mare
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/03
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timis
CS Sanandrei Timis
AS Vulturii Igriș
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/03
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timis
AS Margina
CS Nițchidorf
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/03
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timis
AS Margina
CS Nițchidorf
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/03
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timis
AS Margina
CS Nițchidorf
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/03
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timis
ACS Unirea Banloc
CSC Dudeștii Noi
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/03
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timis
ACS Unirea Banloc
CSC Dudeștii Noi
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/03
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timis
AS Voința Iosifalău
AS Progresul Vucova
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/03
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timis
AS Voința Iosifalău
AS Progresul Vucova
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/03
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timis
AS Voința Iosifalău
AS Progresul Vucova
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/03
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timis
AS Petroman
CSO Deta II
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/03
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timis
AS Bacova
AS Recaș
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/03
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timis
AS Bacova
AS Recaș
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/03
15:00
|
Romania Amateur League 4 Prahova
ACS Petrosport Ploiesti
CSC Berceni
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/03
15:00
|
Romania Liga III Serie 7
FC Universitatea Craiova 1948 II
CS Gilortul Târgu Cărbunești
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/03
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timis
AS Unirea yowe
AS Viitorul Iohanisfeld
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/03
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timis
ACS Galaxy Timisoara
AS Avântul Jamu Mare
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/03
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timis
AS Unirea yowe
AS Viitorul Iohanisfeld
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/03
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timis
ACS Galaxy Timisoara
AS Avântul Jamu Mare
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/03
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timis
ACS Kids Sânmihaiu Român
AS Progresul Iecea Mare
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/03
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timis
CS Tormac
CSC Boldur
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/03
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timis
AS Avantul Bobda
CS Unirea Tomnatic
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/03
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timis
AS Tricoul 1 Iunie Timisoara
AS Steaua Bulgarus
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/03
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timis
AS FC Muresul Cenad
CS Voința Biled
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/03
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timis
AS FC Muresul Cenad
CS Voința Biled
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/03
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timis
Alama za CSO
AS Autoliv Lugoj
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/03
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timis
Alama za CSO
AS Autoliv Lugoj
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/03
15:30
|
Ufini Ykkönen
KTP
Japani
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/03
15:30
|
Ufini Ykkönen
KTP
Japani
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/03
16:10
|
Austria 2. Ligi
Kuvua/Weiden
SV Licht-Loidl Lafnitz
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/03
16:30
|
Ujerumani Bundesliga, Wanawake
Wolfsburg
Köln
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/03
16:30
|
Mwana Amateur wa Ujerumani A-Jun-BL S/SW
1. FC Nürnberg U19
1. FC Heidenheim U19
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/03
16:30
|
Mwana Amateur wa Ujerumani A-Jun-BL S/SW
1. FC Nürnberg U19
1. FC Heidenheim U19
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/03
16:30
|
Mwana Amateur wa Ujerumani A-Jun-BL S/SW
1. FC Nürnberg U19
1. FC Heidenheim U19
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/03
16:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Zadarska
NSK Sv. Mihovil Ugljan-Pašman
NK Raštane
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/03
16:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Zadarska
NSK Sv. Mihovil Ugljan-Pašman
NK Raštane
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/03
16:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Zadarska
NSK Sv. Mihovil Ugljan-Pašman
NK Raštane
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/03
16:45
|
Kombe la Ligi ya Falme za Kiarabu UAE
Al-Wahda FC
Al-Ain
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/03
17:00
|
Ujerumani Amateur Oberliga Baden Wuerttemberg
FC Nottingen
FC Denzlingen
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/03
17:00
|
Mchezaji mahiri wa Ujerumani Bayernliga Nord
DJK Ammerthal
SC Eltersdorf
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/03
17:00
|
Mwanadada Amateur Danmarksserien
B 1908
Imefanywa IF
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/03
17:00
|
Kituo cha Amateur Regionalliga cha Austria
Deutschlandsberger SC
TuS Bad Gleichenberg
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/03
17:00
|
Ujerumani Amateur Oberliga NOFV Süd
VfB Auerbach
SV 09 Arnstadt
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/03
17:00
|
Mwanadada Amateur Danmarksserien
Kampuni ya BK
Ab Tårnby
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/03
17:00
|
Amateur wa Ujerumani Bremen-Liga
OSC Bremerhaven
SG Aumund Vegesack
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/03
17:00
|
Mwanadada Amateur Danmarksserien
B 1908
Imefanywa IF
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/03
17:00
|
Amateur wa Ujerumani Bremen-Liga
OSC Bremerhaven
SG Aumund Vegesack
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/03
17:00
|
Mwanadada Amateur Danmarksserien
Vejlby-Risskov IK
B. 1913
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/03
17:00
|
Ujerumani Amateur Oberliga NOFV Süd
VfB Auerbach
SV 09 Arnstadt
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/03
17:00
|
Mchezaji mahiri wa Ujerumani Bayernliga Nord
1. SC Feucht
Neudrosenfeld
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/03
17:00
|
Uswidi Division 2, Sodra Götaland
Rudia GoIF
Nosaby IF
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/03
17:00
|
Kombe la Lithuania LFF
Nambari ya BE1
Ekranas Panevezys
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/03
17:00
|
Mwanadada Amateur Danmarksserien
Kampuni ya BK
Ab Tårnby
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/03
17:00
|
Uswidi Ettan, Norra
Hifadhi ya IFK
Taby FK
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/03
17:00
|
Denmark 2. Mgawanyiko
Nykobing FC
Esbjerg
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/03
17:00
|
Mchezaji mahiri wa Ujerumani Bayernliga Nord
DJK Ammerthal
SC Eltersdorf
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/03
17:00
|
Kituo cha Amateur Regionalliga cha Austria
SC Weiz
Junge Wikinger Ried
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/03
17:00
|
Kituo cha Amateur Regionalliga cha Austria
SV Allerheiligen
Vorwärts Steyr
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/03
17:30
|
Amateur wa Ujerumani Bremen-Liga
FC Oberneuland
BTS Neustadt
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/03
17:30
|
Ligi ya Akiba ya Ubelgiji 1A
Hifadhi ya KMSK Deinze
Hifadhi ya KV Kortrijk
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/03
17:30
|
Ligi ya Akiba ya Ubelgiji 1A
Jeugd Patro Eisden Maasmechelen
Hifadhi ya Lommel SK
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/03
17:30
|
Ligi ya Akiba ya Ubelgiji 1A
Hifadhi ya KMSK Deinze
Hifadhi ya KV Kortrijk
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/03
17:30
|
Ligi ya Akiba ya Ubelgiji 1A
AS Eupen Reserve
Jeugd Royal Francs Borains
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/03
17:30
|
Hungary Amateur BLSZ I. osztály
Sana IF
ASR Gázgyár
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/03
17:30
|
Hungary Amateur BLSZ I. osztály
Sana IF
ASR Gázgyár
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/03
17:30
|
Hungary Amateur BLSZ I. osztály
Sana IF
ASR Gázgyár
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/03
18:00
|
Ligi Kuu ya England Amateur 2, Division 1
Chelsea U21
Brighton U21
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/03
18:00
|
Ligi Kuu ya England Amateur 2, Division 1
West Ham U21
Blackburn Rovers U21
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/03
18:00
|
Ligi ya Akiba ya Ubelgiji 1A
Hifadhi ya RWD Molenbeek
Hifadhi ya SK Lierse
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/03
18:00
|
Ligi Kuu ya England Amateur 2, Division 1
West Ham U21
Blackburn Rovers U21
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/03
18:00
|
Ligi Kuu ya England Amateur 2, Division 1
Arsenal U21
Manchester United U21
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/03
18:00
|
Ligi Kuu ya England Amateur 2, Division 1
Chelsea U21
Brighton U21
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/03
18:00
|
Ligi ya Uingereza ya Amateur Professional Development
Colchester United U21
Charlton Athletic U21
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/03
18:00
|
Idara ya Primera ya Uruguay
Liverpool UY
Peñaroli
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/03
18:00
|
Hungary NB I, Wanawake
MOL Vidi FC
MTK Hungaria
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/03
18:30
|
Ujerumani Bundesliga
Hoffenheim
RB Leipzig
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/03
18:30
|
Ujerumani Bundesliga
Hoffenheim
RB Leipzig
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/03
19:00
|
Ligi ya Soka ya Gibraltar
62
Klabu ya St Joseph
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/03
21:00
|
Ligi Kuu ya Malta
Valletta
Gudja United
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/03
22:00
|
USA MLS Next Pro
Inter Miami CF II
New York Red Bulls II
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/03
23:00
|
Mexico Liga MX, Wanawake, Clausura
Necaxa
Mwanariadha wa San Luis
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/03
23:00
|
Ubingwa wa Amateur Santo Tirso wa Ureno
FC Burgaes
Pete ya AMCH
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/03
23:00
|
Ubingwa wa Amateur Santo Tirso wa Ureno
CPRJ Água Longa
AB 92
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/03
23:00
|
Ubingwa wa Amateur Santo Tirso wa Ureno
FC Burgaes
Pete ya AMCH
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/03
23:30
|
USA MLS Next Pro
Atlanta United 2
New York City FC II
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
00:30
|
Ligi ya Taifa ya New Zealand
Dunedin City Royals FC
FC Ishirini na 11
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
00:30
|
Ligi ya Taifa ya New Zealand
Dunedin City Royals FC
FC Ishirini na 11
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
00:30
|
Ligi ya Taifa ya New Zealand
Dunedin City Royals FC
FC Ishirini na 11
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
02:30
|
Ligi ya Taifa ya New Zealand
Miramar Rangers
Napier City Rovers
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
02:30
|
Ligi ya Taifa ya New Zealand
Karatasi ya Maji
Hifadhi ya Wellington Phoenix
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
02:45
|
Ligi ya Taifa ya New Zealand
Christchurch United
Roho ya Pwani
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
02:45
|
Ligi ya Taifa ya New Zealand
Vyuo vikuu vya Canterbury AFC
Ufundi wa Cashmere
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
03:00
|
Ligi ya Taifa ya New Zealand
FC Petrone
Kaskazini Wellington AFC
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
03:00
|
Ligi ya Taifa ya New Zealand
Manurewa AFC
Hamilton Wanderers AFC
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
03:00
|
Australia Victoria Premier LeagueWanawake
Melbourne Kusini F.C.
Tai wa Boroundara
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
03:00
|
Ligi ya Taifa ya New Zealand
Manurewa AFC
Hamilton Wanderers AFC
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
03:00
|
Ligi ya Taifa ya New Zealand
Olimpiki ya bay
Tauranga City AFC
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
03:00
|
NPL ya Australia, Victoria
Gully ya Kijani
Watakatifu wa Mtakatifu Albano
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
03:00
|
Ligi ya Taifa ya New Zealand
Mabwawa ya Mashariki
Birkenhead United
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
03:00
|
Ligi ya Taifa ya New Zealand
Manurewa AFC
Hamilton Wanderers AFC
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
03:00
|
Ligi ya Taifa ya New Zealand
Olimpiki ya bay
Tauranga City AFC
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
03:30
|
Ligi ya Taifa ya New Zealand
Island Bay United
Olimpiki ya Wellington
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
04:00
|
NPL ya Australia, Tasmania
South Hobart
Riverside Olympic FC
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
04:00
|
NPL ya Australia, Tasmania
South Hobart
Riverside Olympic FC
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/04
04:00
|
Ligi ya Japan Nadeshiko, Div. 1, wanawake
Viamaterras Miyazaki
AS Harima Albion
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
04:30
|
NPL ya Australia, Tasmania
Clarence Zebras FC
Glenorchy Knights
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
04:30
|
NPL ya Australia, Kaskazini mwa New South Wales
Maitland F.C.
Jiji la Charlestown
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
04:30
|
NPL ya Australia, Tasmania
Clarence Zebras FC
Glenorchy Knights
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
05:00
|
Ligi ya Taifa ya New Zealand
West Coast Rangers FC
Melville United A.F.C.
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
05:00
|
Ligi ya Taifa ya New Zealand
West Coast Rangers FC
Melville United A.F.C.
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
05:00
|
Australia Victoria Premier LeagueWanawake
Moreland Pundamilia
FC Bulleen Simba
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
05:30
|
NPL ya Australia, Australia Kusini
kwa vilima
Adelaide Olimpiki
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
05:30
|
NPL ya Australia, Australia Kusini
kwa vilima
Adelaide Olimpiki
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
06:00
|
NPL ya Australia, Victoria
Afrika Melbourne
Avondale FC
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
06:30
|
NPL ya Australia, Tasmania
Klabu ya Soka ya Launceston United
Jiji la Launceston
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
06:30
|
NPL ya Australia, Kaskazini mwa New South Wales
Cooks Hill United
Edgeworth Eagles FC
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
06:30
|
NPL ya Australia, New South Wales
Sutherland Sharks
Rockdale City Suns
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
07:00
|
Australia NPL, Australia Magharibi
Floreat Athena
Balcatta
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
07:00
|
Australia NPL, Australia Magharibi
Simba ya kusisimua
Perth RedStar FC
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
07:00
|
Ligi Daraja la Kwanza ya NLO ya Nigeria - Kituo cha Akure
Harambee Ultimate Sports Club
Broad City Football Club
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
07:00
|
NPL ya Australia, Victoria
Heidelberg United
Manningham United Blues
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
07:00
|
NPL ya Australia, Victoria
Papa wa Port Melbourne
Mji wa Dandenong
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
07:00
|
Australia NPL, Australia Magharibi
Floreat Athena
Balcatta
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
07:00
|
Australia NPL, Australia Magharibi
Mji wa Fremantle
Vijana wa Perth Glory
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
07:00
|
NPL ya Australia, Victoria
Heidelberg United
Manningham United Blues
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
07:30
|
NPL ya Australia, Australia Kusini
Kaskazini Mashariki MetroStars
South Adelaide Panthers FC
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
07:30
|
NPL ya Australia, Kaskazini mwa New South Wales
Valentine FC
Broadmeadow Magic FC
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
07:30
|
NPL ya Australia, Australia Kusini
Kaskazini Mashariki MetroStars
South Adelaide Panthers FC
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
07:30
|
NPL ya Australia, Australia Kusini
Vijana wa Adelaide United
Adelaide inakuja
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
07:30
|
NPL ya Australia, Kaskazini mwa New South Wales
Valentine FC
Broadmeadow Magic FC
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
08:00
|
Romania Ligi ya Amateur 5 Braila
FC Tufesti
ACS Romgal Romanu
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
08:00
|
Romania Ligi ya Amateur 5 Braila
ACS Gloria Movila Miresii
AS Spicul Râmnicelu
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
08:00
|
Romania Ligi ya Amateur 5 Braila
CS Dynamic Unirea
ACS Jumuiya ya Cazasu II
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Dambovita
AFC Viitorul Dobra
ACS Voința Crețu
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Dambovita
AS Luceafarul Poiana
FC Steagu Roșu Colacu
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj
ACS Viitorul Coțofenii Din Dos
ACSO Filiași II
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Botosani
AS Unirea Saveni
ACS Unirea Curtesti
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Botosani
AS Sportivul Trustesti
Soimii Baluseni
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Galati
Zorile Grivisa
ACS Luceafarul Berești
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Galati
Prutul Vladești
AS Siretul Piscu
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
08:00
|
Jamhuri ya Czech Idara ya 19 ya U1
Slovan Liberec U19
Sparta Praha U19
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Dambovita
AS Olimpia Picior De Munte
Mbio za AFC
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Dambovita
ACS Gloria Bucșani
AS Voința Adânca
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
08:00
|
Poland Amateur Liga Okręgowa - Warszawa I
Znicz II Pruszków
Progres Warszawa
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 6 Teleorman
ACS Oltul Plopii Slavitesti
AS Viitorul Turris Turnu Măgurele
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj
ACS Vulturul Cernătești
ACS Kiwango cha Craiova
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 6 Teleorman
AS Viitorul Talpa
ACS Sporting Videle
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 6 Teleorman
AS Tineretul Radoiesti
CS Olimpia Dobrotești 2023
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 7 Prahova
Unirea Brateşti
AS Tineretul Loloiasca
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 5 Constanta
AS Viisoara
AS Voinţa Siminoc
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 5 Constanta
AS Progresul Osmancea
AS Constructorul Topraisar
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 6 Teleorman
AS Petrolul Poeni
AS Viitorul Gratia
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 6 Teleorman
AS Dinamo Bogdana
AS Old Boys Alexandria
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 6 Teleorman
CS Vitanesti
AS Oltul Beciu
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 6 Teleorman
AS Teleormanul Troianul
CS Flacăra Contești
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 5 Calarasi
AS Belciugatele
AS Unirea Spanțov
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 5 Calarasi
AFC Voința Chiselet
AS Avantul Luica
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
08:00
|
Romania Ligi ya Amateur 4 Braila
AS Tricolorul Lanurile
CS Faurei
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 7 Prahova
Cricovul Ciocini
AS Rapid Salciile
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 7 Prahova
Podgoria Vadu Sapat
AS Voinţa Călugăreni
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 4 Dolj
ACS Tineretul Poiana Mare
ACS Știința Cerat
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj
CS Triumf Barca
ACS Avantul Rast
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj
CS Fulgerul Mârșani
AS Progresul Castranova
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj
ACS Nishati Radomir
ACS Victoria Bratovoesti
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj
AS Viitorul Țuglui
AS Știința Calopăr
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj
AS Viitorul Terpezita
ACS Sarja Robanești
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj
AS Viitorul Lăcrița
AS Flacăra Drăgotești
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj
ACS Unirea Vela
CS Carcea II
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj
ACS Viitorul Predești
ACS Viitorul Ghercești
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj
ACS Voința Rasnic
ACS Valea Fantânilor
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Valcea
ACS Viitorul Budești
ACS Viitorul Mateești
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Valcea
ACS Oltul Ionești
CS Mădulari
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 5 Constanta
CS Gloria Albești II
AS Chirnogeni
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Dambovita
FC Lungulețu
AS Știinta Finta
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj
Chuo cha AFC Milan
ACS Recolta Maceșu De Jos
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 7 Prahova
CS Șirna Habud
Victor Fulga
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
08:00
|
Romania Ligi ya Amateur 4 Braila
AFC Viitorul Galbenu
Mkufunzi wa ACS Victoria
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
08:00
|
Jamhuri ya Czech Idara ya 19 ya U1
Slovan Liberec U19
Sparta Praha U19
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Alba
CS FC Lopadea Noua
ACS Spicul Daia Română
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Alba
AS Hidromecanica Șugag
CS CIL Blaj
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 4 Gorj
AS Petrolul Stoina
CS International Bălești
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
08:00
|
Romania Ligi ya Amateur 5 Braila
FC Tufesti
ACS Romgal Romanu
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
08:00
|
Romania Ligi ya Amateur 5 Braila
ACS Gloria Movila Miresii
AS Spicul Râmnicelu
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
08:00
|
Romania Ligi ya Amateur 5 Braila
CS Dynamic Unirea
ACS Jumuiya ya Cazasu II
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
08:00
|
Romania Ligi ya Amateur 5 Braila
AS Stanriz Stancuța
CS Dunărea Gropeni
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj
ACS Viitorul Coțofenii Din Dos
ACSO Filiași II
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Dambovita
AFC Viitorul Dobra
ACS Voința Crețu
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Dambovita
AS Luceafarul Poiana
FC Steagu Roșu Colacu
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Galati
Zorile Grivisa
ACS Luceafarul Berești
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Galati
Prutul Vladești
AS Siretul Piscu
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Galati
ACS Mălina Smârdan
Inter 2000 Tudor Vladimirescu
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Galati
AS Viitorul Costache Negri
CSL Foresta Șendreni
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 4 Hunedoara
ACS Minerul Uricani
CSM Mihai Viteazu Vulcan
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 4 Hunedoara
AS Victoria Calan
CSM Deva II
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Botosani
FC Epureni
ACS Inter Dorohoi
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Botosani
AS Unirea Saveni
ACS Unirea Curtesti
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Botosani
AS Sportivul Trustesti
Soimii Baluseni
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Botosani
FC Viitorul Borzeşti
ACS ProSport Varful Campului
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
08:00
|
Romania Ligi ya Amateur 5 Braila
ACS Voința Plopu
AFC Urleasca
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
08:00
|
Romania Ligi ya Amateur 5 Braila
AS Siretul Vadeni
ACS Victoria Traian II
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 6 Teleorman
AS Petrolul Poeni
AS Viitorul Gratia
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 6 Teleorman
AS Dinamo Bogdana
AS Old Boys Alexandria
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 5 Calarasi
AS Belciugatele
AS Unirea Spanțov
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 5 Calarasi
AFC Voința Chiselet
AS Avantul Luica
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Galati
AS Râzeșii Valea Mărului
FC Victoria Slobozia Conachi
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 4 Gorj
CS Unirea Țînțăreni
CS Vulturii Fărcășești
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Valcea
ACS Minerul Costeşti
ACS Atletic Drăgașani
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Valcea
ACSSC Chimia 1973 Râmnicu Vâlcea
ASFC Păuști Otasău
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 4 Dolj
ACS Tineretul Poiana Mare
ACS Știința Cerat
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 5 Constanta
AS Avantul Comana
AS Șoimii Topraisar
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Dambovita
AS Dragomirești
ACS Gura Ocniței
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Dambovita
AS Victoria Comisani
AS Vânătorul 2015 Rățoaia
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Dambovita
AS Olimpia Picior De Munte
Mbio za AFC
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Dambovita
AFC Unirea Colibași
CS Jumuiya ya Valea Lunga
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Dambovita
AS Sportul Lucieni
AS Luceafărul Darmănești
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Dambovita
ACS Gloria Bucșani
AS Voința Adânca
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Dambovita
AFC Olimpia Marcesti
ACS Dinamo Odaia Turcului
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Dambovita
CS Viitorul Cojasca
FC Ravens Corbii Mari
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Dambovita
AS Flacara Zavoiu
FC Luceafarul Bolovani
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Valcea
CS Lotru Brezoi
ACS Foresta Malaia
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Valcea
ACS Unirea Tomșani
AFC Babeni
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Valcea
ATCS Sparta Râmnicu Vâlcea
CS Oltețul Alunu
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 7 Prahova
Progresul Boldeşti Gradiştea
Şoimii Apostolache
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 7 Prahova
Cricovul Ciocini
AS Rapid Salciile
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 7 Prahova
Voinţa Vadu Parului
Kusanya Dumbrava
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 7 Prahova
AS Unirea Lacul Turcului
Viitorul Pantazi
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Dambovita
AS Victoria 2018 Văcărești
CS Viitorul Aninoasa
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
08:00
|
Romania Ligi ya Amateur 4 Braila
ACS Jumuiya ya Cazasu
ACS Sportul Chișcani
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
08:00
|
Romania Ligi ya Amateur 4 Braila
AS Tricolorul Lanurile
CS Faurei
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 4 Hunedoara
ACS Șoimul Băița
CSM Dacia Orăștie 2010
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Bacau
AS Viitorul Damienești
CSM Moinești
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Bacau
CS Faraoani
AFC Unirea Bacau
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Valcea
ACS Viitorul Budești
ACS Viitorul Mateești
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Valcea
ACS Oltul Ionești
CS Mădulari
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
08:00
|
Romania Ligi ya Amateur 4 Braila
Bima ya ACS Viitorul
Klabu ya Msaidizi wa CS Braila
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Dambovita
FC Lungulețu
AS Știinta Finta
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Dambovita
ACS Unirea Ungureni
FC Viitorul IL Caragiale
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj
Chuo cha AFC Milan
ACS Recolta Maceșu De Jos
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj
ACS Viitorul Seaca de Câmp
Folda ya AS Viitorul
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj
CS Sporting Leu
ACS Viitorul Teasc
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj
CS Fulgerul Mârșani
AS Progresul Castranova
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj
AFC Coșoveni
ACS Unirea Tâmburești
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj
ACS Nishati Radomir
ACS Victoria Bratovoesti
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj
AS Viitorul Țuglui
AS Știința Calopăr
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj
AS Viitorul Terpezita
ACS Sarja Robanești
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj
ACS Știința Cerat II
ACS Desnatuiul Giurgița
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj
AS Viitorul Lăcrița
AS Flacăra Drăgotești
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj
ACS Unirea Vela
CS Carcea II
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj
ACS Viitorul Predești
ACS Viitorul Ghercești
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj
ACS Voința Rasnic
ACS Valea Fantânilor
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj
CS Sopot
AS Betis Craiova
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
08:00
|
Poland Amateur Liga Okręgowa - Warszawa I
Znicz II Pruszków
Progres Warszawa
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 6 Teleorman
AS Viitorul Valea Ciresului
CS Viitorul Drăgănești De Vede
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 6 Teleorman
AS Tineretul Radoiesti
CS Olimpia Dobrotești 2023
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj
ACS Vulturul Cernătești
ACS Kiwango cha Craiova
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj
ACS Inter Secui
ACS Victoria Călarași
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj
ACS Știința Malu Mare
ACS Preajba
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 5 Constanta
AS Viisoara
AS Voinţa Siminoc
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 6 Teleorman
ACS Oltul Plopii Slavitesti
AS Viitorul Turris Turnu Măgurele
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 4 Gorj
AS Petrolul Stoina
CS International Bălești
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Dambovita
AFC Viitorul Dobra
ACS Voința Crețu
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 7 Prahova
Cricovul Ciocini
AS Rapid Salciile
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/04
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj
AFC Coșoveni
ACS Unirea Tâmburești
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/04
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj
ACS Nishati Radomir
ACS Victoria Bratovoesti
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/04
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj
ACS Voința Rasnic
ACS Valea Fantânilor
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 5 Calarasi
AFC Voința Chiselet
AS Avantul Luica
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 7 Prahova
CS Șirna Habud
Victor Fulga
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/04
08:00
|
Ligi ya Amateur ya Romania 5 Dolj
ACS Vulturul Cernătești
ACS Kiwango cha Craiova
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 7 Prahova
Unirea Brateşti
AS Tineretul Loloiasca
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 6 Teleorman
AS Viitorul Talpa
ACS Sporting Videle
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/04
08:00
|
Jamhuri ya Czech Idara ya 19 ya U1
Slovan Liberec U19
Sparta Praha U19
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Elite Mures
ACS A&A Grup Târnăveni
ACS Muresul Rușii Muntui
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Elite Mures
AS Câmpia Râciu
ACS Muresul Luduș
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
08:00
|
Eneo la Kintampo la Ghana
Kimtampo Diamond FC
Kintampo Top Talent FC
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Elite Mures
ACS Înfrățirea Valea Izvoarelor
AS Chimica Târnăveni
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Elite Mures
ACS Înfrățirea Valea Izvoarelor
AS Chimica Târnăveni
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 7 Prahova
AS Avântul Cerașu
AS Tineretul Poiana Vărbilau
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 7 Prahova
Viitorul Iordăcheanu
Unirea Tricolor Lipăneşti
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 5 Prahova
Carpaţi MEFIN Sinaia
AS Targşorul Vechi Stancești
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Elite Mures
CS Iernut
ASA Târgu Mureş
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Elite Mures
CS Iernut
ASA Târgu Mureş
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
08:00
|
Poland Amateur Liga Okręgowa - Warszawa I
Świt II Nowy Dwór Mazowiecki
PKS Radość Warszawa
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
08:00
|
Poland Amateur Liga Okręgowa - Warszawa I
Świt II Nowy Dwór Mazowiecki
PKS Radość Warszawa
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
Flacăra Filipeşti kutoka Târg
AS Gorgota
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
CS Avântul Măgureni
Prahova Tinosu
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
Flacăra Filipeşti kutoka Târg
AS Gorgota
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
CS Avântul Măgureni
Prahova Tinosu
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Elite Mures
ACS Academica Transilvania Târgu Mureș
ASF Pogaceaua
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
Avantul Tomşani
Ştiinţa Albeşti
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
FC Steaua Sângeru
AS Viitorul Colceag
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
Progresul Coslegi
FC Unirea Valea Dulce
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
Wavulana Halisi Valenii de Munte
Luceafarul Drajna
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
CS Bucov Pleasa
Mshindi wa 2018 Ceptura
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
Voinţa 2009 Gornet
Victoria Fântânele
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
Tirana Homorâciu
FC Vulturul Zănoaga
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
FC Steaua Sângeru
AS Viitorul Colceag
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
Tirana Homorâciu
FC Vulturul Zănoaga
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
Wavulana Halisi Valenii de Munte
Luceafarul Drajna
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
CS Bucov Pleasa
Mshindi wa 2018 Ceptura
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
Voinţa 2009 Gornet
Victoria Fântânele
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
Progresul Coslegi
FC Unirea Valea Dulce
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
Progresul Coslegi
FC Unirea Valea Dulce
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
Tirana Homorâciu
FC Vulturul Zănoaga
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
Wavulana Halisi Valenii de Munte
Luceafarul Drajna
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
Voinţa 2009 Gornet
Victoria Fântânele
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
Avantul Tomşani
Ştiinţa Albeşti
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
FC Steaua Sângeru
AS Viitorul Colceag
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
Progresul Mkoa wa Jos
AS Voința Adunați
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Elite Mures
CSM Sighișoara
AS Gaz Metan Danes
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
Viitorul Proviţa de Sus
AS Viitorul Ţipareşti
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
FC Muscelul Câmpina
ACS Caraimanul Busteni
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
Flacăra Mălăieşti
ACS DP Cornu II
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
ACS Progresul Aluniş
CS Şotrile
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
Viitorul Proviţa de Sus
AS Viitorul Ţipareşti
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Elite Mures
CSM Sighișoara
AS Gaz Metan Danes
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
Progresul Mkoa wa Jos
AS Voința Adunați
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
FC Muscelul Câmpina
ACS Caraimanul Busteni
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
Flacăra Mălăieşti
ACS DP Cornu II
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
AS Sportul Câmpina
Tineretul Poienarii Burchii
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Elite Mures
ACS Sâncrai Nazna
ACS Atletic Târgu Mures
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Elite Mures
ACS Miercurea Nirajului
AZAKi Sângeorgiu de Pădure
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
08:15
|
Jamhuri ya Czech Idara ya 19 ya U1
Dukla Praha U19
Slavia Praha U19
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
08:30
|
NPL ya Australia, New South Wales
St George Saints FC
Olimpiki ya Sydney
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
09:00
|
Slovakia U19
MFK Dukla Banská Bystrica U19
DAC Dunajská Streda U19
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
09:00
|
Slovakia U19
FK Pohrnie U19
MFK Zemplin Michalovce U19
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
09:00
|
Slovakia U19
1. FC Tatran Prešov U19
MFK Ružomberok U19
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
09:00
|
Slovakia U19
ŠK Slovan Bratislava U19
Spartak Trnava U19
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
09:00
|
Slovakia 1. Liga, Wanawake
ŠK Slovan Bratislava
Spartak Trnava
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
09:00
|
NPL ya Australia, New South Wales
Blacktown City FC
NWS Spirit FC
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
09:00
|
NPL ya Australia, New South Wales
Marconi Stallions
Milima ya Brumbies
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
09:00
|
Uturuki U19 Lig, Elit B
Bayrampasa Spor AS U19
Fatih Karagumruk U19
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
09:00
|
Romania Amateur League 5 Buzau
AS Unirea Largu
AS Tricolorul Gălbinași
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
09:00
|
Romania Amateur League 5 Buzau
AS Voința Căldărăști
AS Săhăteni
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
09:00
|
Romania Amateur League 5 Buzau
AS Avântul Zărnești
AS Viitorul Știubei
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
09:00
|
Mwana Amateur wa Ujerumani A-Jun-BL N/NE
SV Werder Bremen U19
Carl Zeiss Jena U19
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
09:00
|
Romania Amateur League 5 Buzau
AS Sahateni Vintileanca
AS Sport Club Vernesti
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
09:00
|
Romania Amateur League 5 Buzau
AS Unirea Mărăcineni
AS Victoria Buda
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
09:00
|
Romania Amateur League 5 Buzau
AS Voința Căldărăști
AS Săhăteni
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
09:00
|
Romania Amateur League 5 Buzau
AS Olimpia Pogoanele
AS FC Glodeanu Silistea
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
09:00
|
Romania Amateur League 5 Buzau
AS Avântul Zărnești
AS Viitorul Știubei
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
09:00
|
Amateur wa Ujerumani A-Jun-BL West
FC Viktoria Köln U19
Ujerumani Aachen U19
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
09:00
|
Uturuki U19 Lig, Elit B
Altay SK U19
Pendikspor U19
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
09:00
|
Mwana Amateur wa Ujerumani A-Jun-BL N/NE
SV Werder Bremen U19
Carl Zeiss Jena U19
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
09:00
|
Romania Amateur League 5 Buzau
AS Recolta Blajani
AS Rapid Mătești
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
09:00
|
Romania Amateur League 5 Buzau
AS Unirea Largu
AS Tricolorul Gălbinași
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
09:00
|
Mwana Amateur wa Ujerumani A-Jun-BL N/NE
FC Hansa Rostock U19
Dynamo Dresden U19
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
09:00
|
Jamhuri ya Czech Idara ya 19 ya U1
Mladá Boleslav U19
FC Zbrojovka Brno U19
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
09:00
|
Slovakia 1. Liga, Wanawake
ŠK Slovan Bratislava
Spartak Trnava
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
09:00
|
Slovakia U19
FK Pohrnie U19
MFK Zemplin Michalovce U19
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
09:00
|
Slovakia U19
1. FC Tatran Prešov U19
MFK Ružomberok U19
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
09:00
|
Romania Amateur Liga 4 Galati
CSC Progresul Munteni
Siretul Cosmești
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
09:00
|
Romania Amateur Liga 4 Galati
AS Victoria Uhuru
Voința Cudalbi 2015
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
09:00
|
NPL ya Australia, New South Wales
Marconi Stallions
Milima ya Brumbies
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
09:00
|
Uturuki U19 Lig, Elit B
Bayrampasa Spor AS U19
Fatih Karagumruk U19
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
09:00
|
Uturuki U19 Lig, Elit B
Goztepe U19
Adanaspor U19
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
09:00
|
Slovakia U19
MFK Dukla Banská Bystrica U19
DAC Dunajská Streda U19
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/04
09:00
|
Slovakia U19
ŠK Slovan Bratislava U19
Spartak Trnava U19
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/04
09:00
|
Mwana Amateur wa Ujerumani A-Jun-BL N/NE
FC Hansa Rostock U19
Dynamo Dresden U19
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/04
09:00
|
Romania Amateur League 5 Buzau
AS Olimpia Pogoanele
AS FC Glodeanu Silistea
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/04
09:00
|
Mwana Amateur wa Ujerumani A-Jun-BL N/NE
SV Werder Bremen U19
Carl Zeiss Jena U19
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/04
09:00
|
NPL ya Australia, New South Wales
Marconi Stallions
Milima ya Brumbies
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
09:00
|
Lithuania Pirma Lyga
Ekranas Panevezys
Nambari ya BE1
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
09:00
|
Jamhuri ya Czech Idara ya 19 ya U1
Mladá Boleslav U19
FC Zbrojovka Brno U19
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
09:00
|
Slovakia 1. Liga, Wanawake
ŠK Slovan Bratislava
Spartak Trnava
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
09:00
|
Slovakia U19
MFK Dukla Banská Bystrica U19
DAC Dunajská Streda U19
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
09:00
|
Slovakia U19
FK Pohrnie U19
MFK Zemplin Michalovce U19
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
09:00
|
Slovakia U19
MŠK Žilina U19
VSS Košice U19
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
09:00
|
Slovakia U19
1. FC Tatran Prešov U19
MFK Ružomberok U19
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
09:00
|
Jamhuri ya Czech Idara ya 19 ya U1
FC Trinity Zlin U19
MFK Karviná U19
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
09:00
|
Ghana GAED Division 3 – Zone 1
FC Mkuu Farcos
FC Hatso Crystal Palace
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
09:00
|
Serbia Amateur Borska Okružna Liga
FK Mala Vrbica
FK Urovica
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
09:00
|
Serbia Amateur Borska Okružna Liga
FK Mala Vrbica
FK Urovica
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
09:00
|
Serbia Amateur Borska Okružna Liga
FK Miloševo
FK Radnički Klokočevac
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
09:15
|
NPL ya Australia, New South Wales
St George City FA
Manly United FC
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
09:30
|
Romania Amateur League 5 Teleorman
AS Tineretul Silistea
AS Tineretul Ciolanesti 2024
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
09:30
|
Estonia Esiliiga B
Läänemaa JK Haapsalu
Jeshi la TJK
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
09:30
|
Estonia Esiliiga B
Jõhvi FC Phoenix
Pärnu Jalgpalliklubi
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
09:30
|
Romania Amateur League 5 Teleorman
CS Flacara Calinesti
AS Rapid Urluiu
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/04
09:30
|
Estonia na Siliiga
Viimsi JK
JK Tabasalu
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
09:30
|
Estonia Esiliiga B
Jõhvi FC Phoenix
Pärnu Jalgpalliklubi
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
09:30
|
Estonia Esiliiga B
Läänemaa JK Haapsalu
Jeshi la TJK
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
10:00
|
Ligi ya Wafalme wa Amerika ya Dunia
Galactics ya Caribbean
Raniza FC
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
10:00
|
Kroatia 1. HNLŽ
ŽNK Dinamo Zagreb
ŽNK Osijek
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
10:00
|
Ligi ya Wafalme wa Amerika ya Dunia
Waajemi FC
Titan halisi
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
10:00
|
Ligi ya Wafalme wa Amerika ya Dunia
Galactics ya Caribbean
Raniza FC
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
10:00
|
Ligi ya Wafalme wa Amerika ya Dunia
Waajemi FC
Titan halisi
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/04
10:00
|
Ligi ya Wafalme wa Amerika ya Dunia
Galactics ya Caribbean
Raniza FC
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/04
10:00
|
Liga ya Ureno Ureno 2
Feirense
Umoja wa Leiria
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
10:00
|
Mashindano ya Kitaifa ya Wanawake ya Ureno
Racing Power Football Club
Familia
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
10:00
|
Ligi ya Wafalme wa Amerika ya Dunia
Waajemi FC
Titan halisi
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
10:00
|
Ligi ya Wafalme wa Amerika ya Dunia
Galactics ya Caribbean
Raniza FC
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
10:00
|
Eneo la Kintampo la Ghana
Jema Marvelous FC
Kintampo Sharp Arrows FC
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
10:30
|
Uswidi Division 2, Norra Svealand
FC Gute
Falu BS FK
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
11:00
|
Poland CLJ
Widzew Łódź U19
Odra Opole U19
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
11:00
|
Romania Amateur Liga 5 Ialomita
Spicul Vladeni
Viitorul Valea Ciorii
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
11:00
|
Romania Amateur Liga 5 Ialomita
Recolta Saveni
Gloria Ograda
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
11:00
|
Romania Amateur League 5 Guys Severin
AS Viitorul Carbunari
AS Steaua 2018 Prigor
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
11:00
|
Ligi kuu ya Moldova
FC Petrocub Hîncesti
Dacia Buiucani
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
11:00
|
Ujerumani Amateur Oberliga NOSV Nord
Anker Wismar
Tenisi Borussia Berlin
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
11:00
|
Romania Amateur League 5 Guys Severin
AS Viitorul Carbunari
AS Steaua 2018 Prigor
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
11:00
|
Croatia Prva NL Junior
NK Slaven Belupo U19
HNK Rijeka U19
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
11:00
|
Ujerumani Amateur Regionalliga Nordost
FC Carl Zeiss Jena
VSG Altglienicke
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
11:00
|
Ligi Kuu ya England Amateur 2, Division 1
Kusoma U21
Middlesbrough U21
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
11:00
|
Mwana Amateur wa Ujerumani A-Jun-BL N/NE
Eintracht Braunschweig U19
Hamburger SV U19
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
11:00
|
Romania Amateur Liga 5 Ialomita
Spicul Vladeni
Viitorul Valea Ciorii
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
11:00
|
Romania Amateur Liga 5 Ialomita
FC Movila
FC Victoria Bordeaux
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
11:00
|
Romania Amateur League 5 Harghita
CS Bastya Lazarea
AS Mohos Lăzărești
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
11:00
|
Poland CLJ
Widzew Łódź U19
Odra Opole U19
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
11:00
|
Romania Amateur League 5 Harghita
AS Dk. Lukacs Mihaly Plăiesii de Jos
AS Csikszentmarton SE Sânmartin
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
11:00
|
Romania Amateur Liga 5 Ialomita
Recolta Saveni
Gloria Ograda
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
11:00
|
Romania Amateur Liga 5 Ialomita
FC Movila
FC Victoria Bordeaux
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/04
11:00
|
Romania Amateur Liga 5 Ialomita
AS Ialomita Sudiți
AS Gloria Gura Ialomiței
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/04
11:00
|
Romania Amateur Liga 5 Ialomita
Spicul Vladeni
Viitorul Valea Ciorii
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/04
11:00
|
Romania Amateur Liga 5 Ialomita
ACS Unirea Mihail Kogalniceanu
Viitorul Platonesti
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/04
11:00
|
Poland CLJ
Widzew Łódź U19
Odra Opole U19
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/04
11:00
|
Ujerumani Amateur Regionalliga Nordost
FC Carl Zeiss Jena
VSG Altglienicke
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/04
11:00
|
Ligi Daraja la Kwanza ya NLO ya Nigeria - Kituo cha Akure
Ibom Youth FC
Klabu ya Michezo ya riadha ya Phoenix
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
11:00
|
Uswidi Ettan, Norra
Umeå
FBK Karlstad
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
11:00
|
Mwanadada Amateur Danmarksserien
Sawa
Viby IF
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
11:00
|
Ligi Kuu ya England Amateur 2, Division 1
Kusoma U21
Middlesbrough U21
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
11:00
|
Ujerumani Amateur Oberliga NOSV Nord
Anker Wismar
Tenisi Borussia Berlin
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
11:00
|
Ujerumani Amateur Regionalliga Nordost
FC Carl Zeiss Jena
VSG Altglienicke
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
11:00
|
Uswidi Division 2, Norrland
Kiruna FF
Timu ya TG FF
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
11:00
|
Uswidi Division 2, Västra Götaland
IK Tord
Västra Frölunda IF
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
11:00
|
Croatia Prva NL Junior
NK Slaven Belupo U19
HNK Rijeka U19
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
11:00
|
Ujerumani Amateur Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar
SV Gonsenheim
FC Karbach
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
11:00
|
Uswidi Division 2, Norrland
Frosö IF
IFK Lulea
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
11:00
|
Poland Amateur Liga Okręgowa - Warszawa I
Wilga II Garwolin
Mazur Radzymin
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
11:00
|
Ligi ya Wasomi ya Macao
Chuo Kikuu cha Macau
Sporting Macao
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
11:00
|
Amateur IV wa Poland. Ligi - Kujawsko-pomorska
Łokietek Brześć Kujawski
KS Pomorzanin Torun
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
11:15
|
Ligi Kuu ya Mongolia
SP Falcons FC
Erdenes Ilch FC
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
11:30
|
Mashindano ya England
Leeds United
Southampton
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
11:30
|
Estonia Premium Liiga
FC Nomme United
FC Kuressaare
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
11:30
|
Poland Amateur Liga Okręgowa - Warszawa I
KS Halinów
Promnik Łaskarzew
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
12:00
|
Romania Amateur Liga 6 Dambovita
ACS Miulesti
ACS Tartasesti
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
12:00
|
Romania Amateur Liga 6 Dambovita
ACS Gloria Manești
ACS Muscelul Văleni
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
12:00
|
Romania Amateur Liga 6 Dambovita
AS Olimpicii Ulmi
ACS Gloria Iedera
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
12:00
|
Romania Amateur Liga 6 Dambovita
AS Voința Bezdead
AS Gloria Doicești
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
12:00
|
Romania Amateur Liga 6 Dambovita
AS Viitorul Gorgota 2019
AS Voința Valea Voievozilor
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
12:00
|
Romania Amateur Liga 6 Dambovita
AS Mătăsaru
FC Găesti
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
12:00
|
Ujerumani Amateur Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar
FK Pirmasens
VfR Wormatia Worms
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
12:00
|
Ujerumani Amateur Oberliga NOSV Nord
FSV Optik Rathenow
Eintracht Mahlsdorf
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
12:00
|
Ujerumani Amateur Oberliga NOSV Nord
SG Dynamo Schwerin
SC Staaken
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
12:00
|
Amateur wa Ujerumani Bremen-Liga
Tura Bremen
Blumenthaler SV
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
12:00
|
Ujerumani Bundesliga, Wanawake
Hoffenheim
Eintracht Frankfurt
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
12:00
|
Amateur wa Ujerumani Bremen-Liga
TS Woltmershausen
Brinkumer SV
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
12:00
|
Romania Amateur Liga 6 Dambovita
ACS Gloria Manești
ACS Muscelul Văleni
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
12:00
|
Romania Amateur Liga 6 Dambovita
ACS Miulesti
ACS Tartasesti
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
12:00
|
Romania Amateur Liga 6 Dambovita
AS Viitorul Străoști
ACS Voința Ionești
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
12:00
|
Romania Amateur Liga 6 Dambovita
AS Mătăsaru
FC Găesti
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
12:00
|
Romania Amateur Liga 6 Dambovita
AS Luceafărul Darmănești II
AS Unirea Ogrea
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
12:00
|
Romania Amateur Liga 6 Dambovita
AS Viitorul Gorgota 2019
AS Voința Valea Voievozilor
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
12:00
|
Amateur wa Ujerumani Bremen-Liga
TS Woltmershausen
Brinkumer SV
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
12:00
|
Amateur wa Ujerumani Bremen-Liga
Tura Bremen
Blumenthaler SV
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
12:00
|
Daraja la 3 la Norway, Kundi la 1
Sandviken
kwa ajili ya
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
12:00
|
Romania Amateur Liga 6 Dambovita
AS Unirea Cobia
ACS Voința Vișina
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
12:00
|
Romania Amateur Liga 4 Ialomita
CF Abatorul Slobozia
FC Urziceni
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
12:00
|
Ujerumani Amateur Verbandsliga Hessen Nord
SV Buchonia Flieden
CSC 03 Kassel
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
12:00
|
Romania Amateur League 5 Vaslui
FC Ghergheleu
CSM Hușana Husi
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
12:00
|
Uswidi Amateur U19 Allsvenskan
Hammarby IF U19
Malmo FF U19
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/04
12:00
|
Daraja la 3 la Norway, Kundi la 1
Sandviken
kwa ajili ya
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/04
12:00
|
Amateur wa Ujerumani Schleswig-Holstein-Liga
PSV Neumünster
Oldenburger SV
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/04
12:00
|
Romania Amateur Liga 6 Dambovita
AS Unirea Cobia
ACS Voința Vișina
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/04
12:00
|
Romania Amateur Liga 4 Ialomita
CF Abatorul Slobozia
FC Urziceni
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/04
12:00
|
Romania Amateur Liga 6 Dambovita
ACS Gloria Manești
ACS Muscelul Văleni
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/04
12:00
|
Romania Amateur League 5 Vaslui
FC Unirea Dodești
Timu ya ACS Phoenix Tanacu
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/04
12:00
|
Amateur wa Ujerumani Schleswig-Holstein-Liga
PSV Neumünster
Oldenburger SV
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
12:00
|
Ujerumani Amateur Bayernliga Süd
SV Heimstetten
TSV 1882 Landsberg
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
12:00
|
Ujerumani Amateur Regionalliga Bayern
SpVgg Greuther Furth II
Augsburg II
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
12:00
|
Ujerumani Amateur Hessenliga
VfB Marburg
FC Eddersheim
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
12:00
|
Uswidi Division 2, Norrland
IF Älgarna
Umeå FC Akademi
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
12:00
|
Ujerumani Amateur Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar
FK Pirmasens
VfR Wormatia Worms
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
12:00
|
Daraja la 3 la Norway, Kundi la 1
OS IL
Fana
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
12:00
|
Jamhuri ya Czech Gawanya E
FC Vsetin
TVD Slavicín
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
12:00
|
Uswidi Division 2, Norra Götaland
IFK Kumla FK
BK Mbele
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
12:00
|
Uhispania LaLiga
Real Sociedad
Las Palmas
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
12:00
|
Ujerumani Amateur Regionalliga Nord
Eimsbütteler TV
VfB Oldenburg
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
12:00
|
Denmark Gjensidige Kvindeliga
HB Koge
FC Nordsjaelland
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
12:00
|
Ujerumani Amateur Oberliga NOFV Süd
VfB 1921 Krieschow
FC Einheit Wernigerode
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
12:00
|
Ujerumani Amateur Oberliga NOSV Nord
SG Dynamo Schwerin
SC Staaken
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
12:00
|
Ujerumani Amateur Oberliga NOSV Nord
FSV Optik Rathenow
Eintracht Mahlsdorf
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
12:00
|
Ligi ya Thailand Thailand 1
Ratchaburi
BG Pathum United
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
12:00
|
Amateur wa Ujerumani Bremen-Liga
TS Woltmershausen
Brinkumer SV
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
12:00
|
Uturuki TFF 2. Lig
Bucaspor 1928
diyarbekirspor
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
12:00
|
Uturuki TFF 2. Lig
Bursaspor
Van Spor Futbol Kulübü
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
12:00
|
Ligi ya Kwanza ya Armenia
Ararati-Armenia II
Onor
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
12:00
|
Uswidi Division 2, Norrland
Ytterhogdals IK
Täfteå IK
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
12:00
|
Estonia II Liiga – Lõuna/Lääne piirkond
FC Helios Tartu
Sillamäe FC NPM Silmet
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
12:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timis
AS Voința Iosifalău
AS Progresul Vucova
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
12:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timis
AS Voința Iosifalău
AS Progresul Vucova
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
12:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timis
AS Voința Iosifalău
AS Progresul Vucova
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/04
12:30
|
Brazil Amateur U20 Copa Pará, Mkoa wa Metropolitan - Kundi A
AEB Estrela U20
Uniao Barbarense PA
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
12:30
|
Uholanzi Amateur Derde Division
FC Rijnvogels
HSC '21
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
12:30
|
Italia Campionato Spring 2
Spezia U19
Salernitana U19
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
12:30
|
Mchezaji mahiri wa Uholanzi 6e Klasse Zaterdag - 15
CVV Fit Boys Beilen 5
VV Peize 3
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
12:30
|
Italia Campionato Spring 2
Spezia U19
Salernitana U19
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
12:30
|
Mchezaji mahiri wa Uholanzi 6e Klasse Zaterdag - 15
CVV Fit Boys Beilen 5
VV Peize 3
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
12:30
|
Italia Campionato Spring 2
Kama U19
Udinese U19
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/04
12:30
|
Italia Campionato Spring 2
Spezia U19
Salernitana U19
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/04
12:30
|
Italia Campionato Spring 2
Perugia U19
Pisa U19
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
12:30
|
Italia Campionato Spring 2
Spezia U19
Salernitana U19
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
12:30
|
Austria Amateur Regionalliga Magharibi
SVG Reichenau
SV Wals-Grünau
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
12:30
|
Uholanzi Tweede Division
ACV Assen
Koninklijke HFC
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
12:30
|
Uholanzi Tweede Division
SV Spakenburg
Wavulana W haraka
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
13:00
|
Mchezaji mahiri wa Uholanzi 6e Klasse Zaterdag - 15
Achilles 1894 Assen 7
VV Grijpskerk 5
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
13:00
|
Amateur wa Poland Klasa Okręgowa – Wielkopolska, Kundi la 1
Lechita Kłecko
LZS Otorowo
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
13:00
|
Daraja la 3 la Norway, Kundi la 3
Mchezaji
Gamle Oslo FK
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
13:00
|
Ubelgiji Amateur KVDV Zaterdag
FC 't Hert
SV Heidelpers
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
13:00
|
Romania Amateur Liga 4 Ialomita
Adâncata ya Pili
AS CS Junior Țăndarei
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
13:00
|
Romania Amateur Liga 4 Ialomita
AS Albesti 08
CS Unirea Grivisa
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
13:00
|
Ubelgiji Amateur KVDV Zaterdag
Meerle XL
gelmelboys
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
13:00
|
Amateur wa Poland Klasa Okręgowa – Wielkopolska, Kundi la 1
TPS Winogrady
Czarni Czerniejewo
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
13:00
|
Mchezaji mahiri wa Ujerumani Bayernliga Nord
FC Coburg
DJK Gebenbach
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
13:00
|
Jamhuri ya Czech 1. Liga, Wanawake
1. FC Slovako
SK Slavia Prague
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
13:00
|
Romania Amateur Liga 4 Ialomita
Victoria Rossiori
CS Real Cosâmbești
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
13:00
|
Romania Amateur Liga 4 Ialomita
AFC Iazu
Unirea Ion Roată
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
13:00
|
Amateur wa Poland Klasa Okręgowa – Wielkopolska, Kundi la 1
Tarnovia Tarnówka
Kumbuka Rosko
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
13:00
|
Amateur wa Poland Klasa Okręgowa – Wielkopolska, Kundi la 1
Klos Galowo
Clescevia Kleszczewo
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
13:00
|
Amateur wa Poland Klasa Okręgowa – Wielkopolska, Kundi la 1
Wieleń thamani ya jumla
Sokoł Damasławek
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
13:00
|
Italia Amateur Promozione Molise
ASD Baranello
ASD Fedha Halisi
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
13:00
|
Amateur wa Poland Klasa Okręgowa – Wielkopolska, Kundi la 1
Lechita Kłecko
LZS Otorowo
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
13:00
|
Ubelgiji Amateur KVDV Zaterdag
Meerle XL
gelmelboys
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
13:00
|
Romania Amateur Liga 4 Ialomita
AS Albesti 08
CS Unirea Grivisa
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
13:00
|
Daraja la 3 la Norway, Kundi la 4
Mchawi
Surnadal
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
13:00
|
Albania Kategoria na Pare
AF Elbasani
FK Tomori Berat
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
13:00
|
Ubelgiji Amateur KVDV Zaterdag
FC 't Hert
SV Heidelpers
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
13:00
|
Romania Amateur Liga 4 Ialomita
Adâncata ya Pili
AS CS Junior Țăndarei
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
13:00
|
Romania Amateur Liga 4 Ialomita
Staruita Brosteni
Victoria Mutenii Buzau
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
13:00
|
Romania Amateur Liga 4 Ialomita
AFC Iazu
Unirea Ion Roată
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
13:00
|
Romania Amateur Liga 4 Ialomita
ACS Unirea Scânteia
CS Viitorul Axintele
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
13:00
|
Romania Amateur League 4 Guys Severin
AS Voința Șoșdea
CS Oravita
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
13:00
|
Amateur wa Poland Klasa Okręgowa – Wielkopolska, Kundi la 1
TPS Winogrady
Czarni Czerniejewo
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
13:00
|
Romania Amateur Liga 4 Ialomita
Victoria Rossiori
CS Real Cosâmbești
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
13:00
|
Ubelgiji Amateur KVDV Zaterdag
Meerle XL
gelmelboys
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/04
13:00
|
Amateur wa Poland Klasa Okręgowa – Wielkopolska, Kundi la 1
Lechita Kłecko
LZS Otorowo
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/04
13:00
|
Romania Amateur Liga 4 Ialomita
Victoria Rossiori
CS Real Cosâmbești
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/04
13:00
|
Romania Amateur Liga 4 Ialomita
Staruita Brosteni
Victoria Mutenii Buzau
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/04
13:00
|
Romania Amateur Liga 4 Ialomita
AFC Iazu
Unirea Ion Roată
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/04
13:00
|
Italia Amateur Promozione Molise
ASD Baranello
ASD Fedha Halisi
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/04
13:00
|
Amateur wa Poland Klasa Okręgowa – Wielkopolska, Kundi la 1
Wieleń thamani ya jumla
Sokoł Damasławek
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/04
13:00
|
Idara ya 1 ya Norway, Wanawake
Hønefoss BK
Hosle ya Ovrevoll
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
13:00
|
Ufaransa Coupe de France, Wanawake
FC Fleury 91
Paris Saint-Germain
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
13:00
|
Daraja la 3 la Norway, Kundi la 2
FK Mandalskameratene
vidar
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
13:00
|
Kundi la 2 la Daraja la Pili la Norway
Skeid
Ullensaker Kisa
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
13:00
|
Ligi Kuu ya Bosnia na Herzegovina
FK Velež Mostar
HŠK Posušje
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
13:00
|
Ujerumani Amateur Regionalliga Nord
FC Kilia Kiel
FC Teutonia 05 Ottensen
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
13:00
|
Daraja la 3 la Norway, Kundi la 3
Bærum SK
frigg
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
13:00
|
Ligi Kuu ya Ukraine
Shakhtar Donetsk
Chornomorets Odesa
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
13:00
|
Jamhuri ya Czech 1. Liga, Wanawake
1. FC Slovako
SK Slavia Prague
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
13:00
|
Ligi ya Thailand Thailand 1
Muang Thong United
Sukhothai
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
13:00
|
Kombe la FA la Afrika Kusini
ChippaUnited
Orlando Pirates
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
13:00
|
Daraja la 3 la Norway, Kundi la 3
Mchezaji
Gamle Oslo FK
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
13:00
|
Ligi Daraja la Kwanza ya NLO ya Nigeria - Kituo cha Akure
Klabu ya Soka ya Iganmu
Tccg Fc
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
13:00
|
Romania Amateur Liga 5 Mures
ACS Pescarii Sântioana ya Mures
ACS Jedd Livezeni
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
13:00
|
Romania Amateur Liga 5 Mures
AS Farel Roteni
AS Viitorul Delenii
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
13:00
|
Romania Amateur Liga 5 Mures
AS Farel Roteni
AS Viitorul Delenii
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
13:00
|
Romania Amateur Liga 5 Mures
AS Bekecs Măgherani
ACS Steaua Cornești
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
13:00
|
Romania Amateur Liga 5 Mures
ACS Locomotiv Agristeu
AS Progresul Dumbrăvioara
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
13:00
|
Romania Amateur Liga 5 Mures
ACS Locomotiv Agristeu
AS Progresul Dumbrăvioara
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
13:00
|
Promozione ya Amateur ya Italia Alto Adige - Landesliga
ASV Riffian Kuens
AFC St. Martin Moos
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
13:30
|
Ujerumani Amateur Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar
FV Diefflen
SpVgg Quierschied
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
13:30
|
Ujerumani Amateur Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar
VfR Baumholder 1886
Wahandisi wa FV
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
13:30
|
Ujerumani Bundesliga
Werder Bremen
Borussia M'gladbach
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
13:30
|
Ujerumani Amateur Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar
FV Diefflen
SpVgg Quierschied
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
13:30
|
Poland III Liga, Kundi la 4
LKS Wiślanie Jaśkowice
Chełmianka Chelm
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
13:30
|
Ujerumani Bundesliga
Wolfsburg
Darmstadt 98
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
13:30
|
Austria Amateur Regionalliga Magharibi
Austria Salzburg
VfB Hohenems
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
13:30
|
Uholanzi Tweede Division
Mji wa Jong Almere
ya Treffers
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
14:00
|
Uswizi Amateur Erste Liga Classic
FC Balzers
FC Gossau
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
14:00
|
Idara ya 1 ya Norway
IK Anza
Ranheim IL
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
14:00
|
Uswidi Division 2, Norra Svealand
FC Arlanda
Dalkard FF
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
14:00
|
Croatia Prva NL Junior
NK Varaždin U19
NK Istra 1961 U19
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
14:00
|
Finland Veikkausliiga
HJK
EIF
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
14:00
|
Romania Amateur League 5 Vaslui
Victor Zorleni
Nyota Tătărăni
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
14:00
|
Ligue 2 ya Algeria
ES Mostaganem
WA Boufarik
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
14:00
|
Italia Amateur Promozione Campania - Girone A
Cimitile
Simba MM Montemiletto
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
14:00
|
Amateur IV wa Poland. Ligi ya Warmińsko-Mazurska
Stomil II Olsztyn SA
MKS Mazur Ełk
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
14:00
|
Amateur wa Poland Klasa Okręgowa – Wielkopolska, Kundi la 1
KS Opatówek
Stal Pleszew
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
14:00
|
Romania Amateur League 5 Iasi
AS Pascani Locomotive
AS 2023 Todiresti
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
14:00
|
Romania Amateur League 5 Iasi
AS Pascani Locomotive
AS 2023 Todiresti
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
14:00
|
Romania Amateur League 5 Vaslui
Vulturul Bălteni
Avântul Solesti
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
14:00
|
Romania Amateur League 5 Vaslui
Victor Zorleni
Nyota Tătărăni
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
14:00
|
Switzerland Amateur 2. Liga FVRZ
FC Blue Stars ZH
FC Horgen
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
14:00
|
Uswidi Ettan, Norra
Karlbergs BK
Sollentuna FF
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
14:00
|
Amateur wa Poland Klasa Okręgowa – Wielkopolska, Kundi la 1
Rydzyniak Rydzyna
Zawisza Dolsk
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
14:00
|
Amateur wa Poland Klasa Okręgowa – Wielkopolska, Kundi la 1
Sarnowianka Sarnowa
Brenewia Wijewo
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
14:00
|
Finland Veikkausliiga
HJK
EIF
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/04
14:00
|
Uswidi Ettan, Norra
Karlbergs BK
Sollentuna FF
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
14:00
|
Ligi ya Kukuza Uswizi
FC Zürich II
Etoile Carouge FC
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
14:00
|
Ligi ya Kukuza Uswizi
FC Rapperswil-Jona
FC Bavois
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
14:00
|
Croatia Prva NL Junior
NK Sesvete U19
NK Dugopolje U19
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
14:00
|
Croatia Prva NL Junior
NK Varaždin U19
NK Istra 1961 U19
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
14:00
|
Ligue 2 ya Tunisia
SC Moknine
ES Zarzis
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
14:00
|
Mchezaji mahiri wa Ujerumani Bayernliga Nord
SV Fortuna Regensburg
Wurzburger FV
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
14:00
|
Idara ya 1 ya Norway
Levanger
Sogndal IL
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
14:00
|
Idara ya 1 ya Norway
Raufoss
Asane
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
14:00
|
Idara ya 1 ya Norway
IK Anza
Ranheim IL
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
14:00
|
Uswidi Division 2, Norra Svealand
FC Arlanda
Dalkard FF
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
14:00
|
Uswidi Division 2, Norrland
IFK Ostersund
bahati IF
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
14:00
|
Uswidi Division 2, Sodra Götaland
IFK Karlshamn
Österlen FF
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
14:00
|
Idara ya 1 ya Norway
Sandnes Ulf
Moss FK
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
14:00
|
Finland Veikkausliiga
HJK
EIF
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
14:00
|
Estonia Premium Liiga
Narva Trans
Pärnu JK Vaprus
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
14:00
|
Idara ya 1 ya Norway
Egerund
Lyn FK
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
14:00
|
Slovakia 1. Liga, Wanawake
SKF Zilina
GFC Topoľčany
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
14:00
|
Ligi Kuu ya India ya India
ATK Mohun Bagan FC
Mumbai City F.C.
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
14:00
|
Romania Amateur Liga 4 Salaj
ACS Ardealul Crișeni
ACS Bănișor Peceiu
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
14:00
|
Romania Amateur Liga 4 Salaj
ACS Ardealul Crișeni
ACS Bănișor Peceiu
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
14:00
|
Romania Amateur Liga 4 Salaj
ACS Ardealul Crișeni
ACS Bănișor Peceiu
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/04
14:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timis
CS Utvin
AS Inter Foieni
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
14:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timis
AS Olimpia Darova
AS Viitorul Sacoșu Turcesc
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
14:00
|
Poland Amateur V. Liga - Mazowiecka
Watra Mrozy
MKS Podlasie Sokołów Podlaski
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
14:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timis
CS Sanandrei Timis
AS Vulturii Igriș
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
14:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timis
AS Margina
CS Nițchidorf
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
14:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timis
AS Margina
CS Nițchidorf
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
14:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timis
AS Margina
CS Nițchidorf
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/04
14:00
|
Poland Amateur V. Liga - Mazowiecka
MKS Narew 1962 Ostrołęka
Nadnarwianka Pułtusk
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
14:00
|
Poland Amateur V. Liga - Wielkopolska
Sparta Szamotuły
KP Pila
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
14:00
|
Hungary Amateur BLSZ I. osztály
1908 SZAC Budapest
Budafoki MTE II
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
14:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timis
Alama za CSO
AS Autoliv Lugoj
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
14:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timis
Alama za CSO
AS Autoliv Lugoj
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
14:30
|
Kombe la Ireland Kaskazini
Linfield FC
Cliftonville FC
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
14:30
|
Jamhuri ya Czech Gawanya E
TJ Slovan Bzenec
SK Batov 1930
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
14:30
|
Jamhuri ya Cheki yagawanya F
TJ Valašské Meziříčí
Bruntal
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
14:30
|
Uswidi Amateur U19 Allsvenskan
IFK Goteborg U19
IFK Norrkoping U19
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
14:30
|
Jamhuri ya Czech Gawanya E
SFK Elko Holesov
Sternberk
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
14:30
|
Jamhuri ya Cheki yagawanya F
TJ Valašské Meziříčí
Bruntal
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
14:30
|
Hungary NB I, Wanawake
Diósgyőri VTK
MOL Vidi FC
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
14:30
|
Uhispania Amateur Tercera Federación, Kundi la 11
CE Mercadal
felanitx
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
14:30
|
Uswidi Amateur U19 Allsvenskan
IFK Goteborg U19
IFK Norrkoping U19
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
14:30
|
Serbia Amateur Prva Liga Kragujevca
FK Hajduk Jovanovac
FK Kutlovo 1977
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
14:30
|
Serbia Amateur Prva Liga Kragujevca
FK Hajduk Jovanovac
FK Kutlovo 1977
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/04
14:30
|
Ubingwa wa Amateur Santo Tirso wa Ureno
CPRJ Água Longa
AB 92
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
14:30
|
Bosnia & Herzegovina Amateur Regionalna liga RS – Zapad
OFK Lauš Banja Luka
FK Sloga DIPO Gornji Podgradci
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
14:30
|
Serbia Amateur Međuopštinska Liga Aranđelovac-Topola
FK Šamot Aranđelovac
FK Kalipolje Žabare
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
14:30
|
Bosnia & Herzegovina Amateur 2. Liga RS – Istok
FK Rudar 1925 Ugljevik
FK Stakorina Čajniče
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
14:30
|
Serbia Amateur Zaječarska Okružna Liga
FK Radnički 1946 Lubnica
FSU Kraljevica Zaječar
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
14:30
|
Serbia Amateur Zaječarska Okružna Liga
FK BSK Bogovina
FK Graničar Veliki Izvor
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
14:30
|
Serbia Amateur Zaječarska Okružna Liga
FK BSK Bogovina
FK Graničar Veliki Izvor
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
14:30
|
Serbia Amateur Borska Okružna Liga
FK Poreč Donji Milannovac
FK Sloga Kobišnica
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
14:30
|
Slovenia Amateur Gorenjska nogometna ligi
NK Naklo
NK Velesovo-Cerklje
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
14:30
|
Slovenia Amateur Gorenjska nogometna ligi
NK Niko Železniki
NK Bitnje
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
14:30
|
Slovenia Amateur Gorenjska nogometna ligi
NK Sava Kranj
NK Bled-Bohinj Hirter
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
14:30
|
Slovenia Amateur Gorenjska nogometna ligi
NK Kranj
NK Kranjska Gora
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
14:30
|
Slovenia Amateur Gorenjska nogometna ligi
NK Kranj
NK Kranjska Gora
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
14:30
|
Slovenia Amateur Gorenjska nogometna ligi
NK Kranj
NK Kranjska Gora
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
14:30
|
Slovenia Amateur Gorenjska nogometna ligi
Pole ya SD
Britof
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
14:30
|
Slovenia Amateur Gorenjska nogometna ligi
NK Naklo
NK Velesovo-Cerklje
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
14:30
|
Slovenia Amateur Gorenjska nogometna ligi
NK Niko Železniki
NK Bitnje
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
14:30
|
Slovenia Amateur Gorenjska nogometna ligi
ŠD Preddvor
SD Visoko
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
15:00
|
Romania Amateur Liga 4 Bacau
CS Siretu Săucești
AS Voința Cleja
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Vâlcea
AS Stejarul Vlădești 2009
ACS Corona Mihaesti
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Vâlcea
AS Viitorul P. Măglași
CS Șușani
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
15:00
|
Ureno Amateur AF Porto I Division - Series 2
ADC Várzea do Douro
GD Livração
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
15:00
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Zagrebačka – Zapad
NK Kroatia Pojatno
NK Kupinec
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
15:00
|
Slovenia Amateur 1. MNL Murska Sobota
NK Kema Puconci
NK Lipa
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
15:00
|
Amateur IV wa Poland. Ligi - Pomorska
Gryf Wejherowo
KS Sparta Sycewice
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
15:00
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
HNK Daruvar
NK Tomislav Berek
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
15:00
|
Croatia Amateur 2. Zagrebačka NL
NK Čulinec
NK Čehi
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
15:00
|
Slovenia Amateur 1. MNL Murska Sobota
NK Cankova
ŠD NK Križevci
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
15:00
|
Serbia Amateur PFL Pančevo
FK Sloga Plandište
FK Jedinstvo Stević Kacarevo
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
15:00
|
Slovakia 2. Ligi
Slavoj Trebišov
KFC Komarno
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
15:00
|
Romania Amateur Liga 4 Bacau
CS Siretu Săucești
AS Voința Cleja
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
15:00
|
Serbia Amateur Medjuopštinska liga Sever
FK Osaonica Bagrdan
FK Mladost Koncarevo
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
15:00
|
Romania Amateur League 4 Guys Severin
CS Moldova Noua
FC Nera Bogodiț
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
15:00
|
Slovenia Amateur 1. MNL Murska Sobota
NK Kema Puconci
NK Lipa
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
15:00
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Varaždinska – Ludbreg
ŠNK Lunjkovec
NK Mladost Sveti Petar
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
15:00
|
Croatia Amateur 2. Zagrebačka NL
NK Čulinec
NK Čehi
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
15:00
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
NK Brestovac Garešnički Brestovac
NK Kamen Sirč
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
15:00
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
HNK Daruvar
NK Tomislav Berek
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
15:00
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Zagrebačka – Zapad
NK Kroatia Pojatno
NK Kupinec
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
15:00
|
Croatia Amateur 1. Zagrebačka NL
Sehemu ya NK
NK Mladost Buzin
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Kutina
NK Moslavina Donja Gračenica
NK Matija Gubec Kutina
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
15:00
|
Mashindano ya Kitaifa ya Wanawake ya Ureno
SC Braga
Damaiense
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
15:00
|
Serbia Amateur PFL Pančevo
FK Sloga Plandište
FK Jedinstvo Stević Kacarevo
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
15:00
|
Hungaria Amateur Nyír-Wetland Megyei I. osztály
Nyírbátori LSE
Újfehértó SE
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Vâlcea
AS Creseni
AS Viitorul Pietrari
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Vâlcea
AS Viitorul P. Măglași
CS Șușani
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
15:00
|
Romania Amateur Liga 4 Bacau
AFC Bubu
AS Flamura Roșie Săscut
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
15:00
|
Romania Amateur Liga 4 Bacau
ACS Gauss Bacau
AS Negri
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Brodsko-posavska
Suti ya Uchawi ya NK Graničar
NK Posavac Davor
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
15:00
|
Ureno Amateur AF Porto I Division - Series 2
ADC Várzea do Douro
GD Livração
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
15:00
|
Serbia Amateur 2. Južnobanatska ligi “Istok”
FK Sloga Margita
FK Banat Vršac
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
15:00
|
Romania Amateur Liga 4 Bacau
ACS Bamirom Dumbrăveni
ACS Viitorul Nicolae Bălcescu
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
15:00
|
Amateur IV wa Poland. Ligi - Pomorska
Gryf Wejherowo
KS Sparta Sycewice
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/04
15:00
|
Croatia Amateur 2. Zagrebačka NL
NK Čulinec
NK Čehi
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/04
15:00
|
Croatia Amateur 1. Zagrebačka NL
Sehemu ya NK
NK Mladost Buzin
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/04
15:00
|
Mashindano ya Kitaifa ya Wanawake ya Ureno
SC Braga
Damaiense
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/04
15:00
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Varaždinska – Ludbreg
ŠNK Lunjkovec
NK Mladost Sveti Petar
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/04
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Vâlcea
AS Stejarul Vlădești 2009
ACS Corona Mihaesti
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/04
15:00
|
Romania Amateur Liga 4 Bacau
CS Siretu Săucești
AS Voința Cleja
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/04
15:00
|
Austria Amateur Regionalliga Magharibi
SC Imst 1933
SC Röthis
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
15:00
|
Austria Amateur Regionalliga Magharibi
TSV Mtakatifu Johann
RW Rankweil
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
15:00
|
Ligi ya Kukuza Uswizi
Basel II
SC Brühl SG
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
15:00
|
Slovakia 2. Ligi
FC Petrzalka 1898
1. FC Tatran Presov
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur 2. Liga FBiH – Zapad
NK Vitez
FK Vitez
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur 2. Liga FBiH – Zapad
NK Romari Vitez
NK Podgrmeč Sanski Wengi
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
15:00
|
Jamhuri ya Cheki Gawio la B
FK Ostrov
FK Seko Louny
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
15:00
|
Austria Amateur Regionalliga Magharibi
Dornbirner SV
SK Bischofshofen
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
15:00
|
Ligi Kuu ya Wanawake ya Uswizi
FC Rapperswil-Jona
Frauenteam Thun Berner Oberland
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
15:00
|
Slovakia 3. Liga, Magharibi
MŠK Fomat Martin
MFK Dubnica
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
15:00
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Koprivničko-križevačka
NK Starigrad
NK Prugovac
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur 2. Liga FBIH – Centar
FK Mošćanica Sarajevo
NK Natron Maglaj
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
15:00
|
Slovakia 2. Ligi
Slavoj Trebišov
KFC Komarno
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
15:00
|
Slovenia 2. SNL
NK Tabor Sežana
ND Gorica
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
15:00
|
Hungary NB I, Wanawake
MTK Hungaria
Szent Mihaly SE
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
15:00
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Valpovo
NK Zrinski Vinogradci
NK Tomislav Sag
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
15:00
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Valpovo
NK Bistrinci
NK Gaj Brođanci
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
15:00
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Valpovo
NK Zrinski Vinogradci
NK Tomislav Sag
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
15:00
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Valpovo
NK Bistrinci
NK Gaj Brođanci
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Aad
ACS Crișul Alb Buteni
ACS Voința Sintea Mare
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Aad
CS Recolta Apateu
ACS Cetate Dezna
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Aad
ACS Crișul Alb Buteni
ACS Voința Sintea Mare
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Aad
ACS Crișul Alb Buteni
ACS Voința Sintea Mare
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/04
15:00
|
Eneo la Kintampo la Ghana
Kintampo Fighters FC
Kintampo Kwese FC
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
15:00
|
Ubingwa wa Amateur Santo Tirso wa Ureno
FC Burgaes
Pete ya AMCH
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
15:00
|
Ubingwa wa Amateur Santo Tirso wa Ureno
FC Burgaes
Pete ya AMCH
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
15:00
|
Hungary Amateur BLSZ I. osztály
43. sz. Építők SK
Szent István SE
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
15:00
|
Romania Amateur Liga 4 Aad
CS Voința Macea
CS Beliu
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
15:00
|
Romania Amateur Liga 4 Aad
CS Voința Macea
CS Beliu
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Osijek
NK Elektra Osijek
NK BSK Beketinci
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Osijek
NK Elektra Osijek
NK BSK Beketinci
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
15:00
|
Amateur IV wa Poland. Ligi - Wielkopolska
Kituo cha Ostrów Wielkopolski
Pogoń Łobenica
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur Područna ligi - Banja Luka
FK Borac Drvar
FK Krupa
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur Područna ligi - Banja Luka
Rekreativo Banja Luka
FK Zmijanje
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur Područna ligi - Banja Luka
FK Gomionica Bronzani Majdan
FK Vrbas
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur Područna ligi - Banja Luka
Omladiac Banja Luka
OFK Spartak 2013
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur Područna ligi - Banja Luka
FK Gomionica Bronzani Majdan
FK Vrbas
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur Područna ligi - Banja Luka
Omladiac Banja Luka
OFK Spartak 2013
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur Područna ligi - Banja Luka
FK Borac Drvar
FK Krupa
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
15:00
|
Romania Amateur Liga 4 Aad
CS Victoria Nadlac
ACS ACB Ineu II
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur Područna ligi - Banja Luka
Rekreativo Banja Luka
FK Zmijanje
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Aad
CS Unirea Gurahont
CS Crișul Chișineu Criș II
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Aad
CS Unirea Gurahont
CS Crișul Chișineu Criș II
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Aad
CS Unirea Gurahont
CS Crișul Chișineu Criș II
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/04
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Aad
AS Flacăra Țipar
CS Avantul Târnova
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Aad
AS Flacăra Țipar
CS Avantul Târnova
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
15:00
|
Amateur wa Poland Klasa Okręgowa – Krosno
JKS Czarni 1910 Jasło
MKS Ostoja Kołaczyce
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
15:00
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Zagrebačka - Jug
NK Samoborski Otok
NK Ostrna
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
15:00
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Našice
NK Šipovac
NK Poganovci
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Zadarska
NSK Podgradin
NK Arbanasi Zadar
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
15:00
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Našice
NK Šipovac
NK Poganovci
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/04
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Zadarska
NSK Podgradin
NK Arbanasi Zadar
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
15:00
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Osječko-baranjska
NK Mladost Draž
NK Motičina
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
15:00
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska - Jug
NK Tomislav Đulovac
NK Mladost-Nada Hrastovac
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
15:00
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska - Jug
NK Dinamo Dežanovac
NK Last Palešnik
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
15:00
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska - Jug
NK Tomislav Đulovac
NK Mladost-Nada Hrastovac
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
15:00
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska - Jug
NK Tomislav Đulovac
NK Mladost-Nada Hrastovac
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/04
15:00
|
Romania Amateur Liga 4 Aad
CS Podgoria Pancota
CS Victoria Zăbrani
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
15:00
|
Mchezaji mahiri wa Serbia Vojvođanska Liga “Istok”
FK Jedinstvo Vlajkovac
FK Mladost Omoljica
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Aad
AS Varfulle
CS Viitorul Satu Nou
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Aad
AS Varfulle
CS Viitorul Satu Nou
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
15:00
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Istarska – Sjever
NK Livade
NK Novigrad 1947
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
15:00
|
Serbia Amateur MFL Sombor - 2. razred
FK Pik 2023 Sombor
FK Bratstvo 2019 Prigrevica
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
15:00
|
Serbia Amateur MFL Sombor - 2. razred
FK Pik 2023 Sombor
FK Bratstvo 2019 Prigrevica
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
15:00
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Zagrebačka - Jug
NK Bora
NK Jamnica Pisarovina
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
15:00
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Zagrebačka - Jug
NK Bora
NK Jamnica Pisarovina
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
15:30
|
Switzerland Amateur 2. Liga FVRZ
FC Regensdorf
FC Urdorf
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
15:30
|
Ligi Kuu ya Azerbaijan Misli
Qarabağ
Neftçi Baku PFK
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Sisačko-moslavačka
NK Radnik Majur
NK Sloga Jazavica-Roždanik
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
15:30
|
Kroatia 3. NL - Centar
NK Kurilovec
HNK Segesta
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
15:30
|
Switzerland Amateur 2. Liga FVRZ
FC Regensdorf
FC Urdorf
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
15:30
|
Mexico U23 Liga MX, Apertura
CF Pachuca U23
Puebla FC U23
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/04
15:30
|
Poland mimi Liga
KS Lechia Gdańsk
GKS Tychy
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Vukovarsko-srijemska
NK Lovor Nijemci
NK Županja 77
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Vukovarsko-srijemska
NK Lovor Nijemci
NK Županja 77
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
15:30
|
Serbia Amateur Druga Novosadska Liga
FK Stražilovo Sremski Karlovci
FK Petar Puaca Novi Inasikitisha
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
15:30
|
Serbia Amateur Druga Novosadska Liga
FK Miletic Mošorin
FK. Sofex Futog
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
15:30
|
Serbia Amateur Druga Novosadska Liga
FK Titel
FK Borac Rakovac
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
15:30
|
Serbia Amateur Druga Novosadska Liga
FK Železničar Novi Sad
FK Hajduk Gardinovci
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
15:30
|
Serbia Amateur Druga Novosadska Liga
FK Titel
FK Borac Rakovac
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
15:30
|
Serbia Amateur Druga Novosadska Liga
FK Obilić Vilovo
FK Vinogradar Ledinci
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
15:30
|
Serbia Amateur Druga Novosadska Liga
FK Miletic Mošorin
FK. Sofex Futog
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
15:30
|
Serbia Amateur Druga Novosadska Liga
FK Stražilovo Sremski Karlovci
FK Petar Puaca Novi Inasikitisha
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
15:30
|
Poland Amateur Liga Okręgowa - Warszawa I
Bug Wyszków
Wicher Kobyłka
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
15:30
|
Hungary Amateur BLSZ I. osztály
Testvériség SE
Muungano FC
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Vukovarsko-srijemska
NK Borac Drenovci
Gradiste ya NK Slavonac
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
16:00
|
Uholanzi Amateur Derde Division
VV UNA
hsv kitu
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
16:00
|
Michuano ya Ureno U19
Paços de Ferreira U19
Boavista FC U19
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
16:00
|
Ujerumani Amateur Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar
FC Bitburg 1919
FC Rot-Weiss Koblenz
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
16:00
|
Uholanzi Amateur Derde Division
HV & CV Haraka
VV Kloetinge
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
16:00
|
Ureno Amateur AF Algarve I Division
FC Carvoeiro United
Klabu ya Padernense
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
16:00
|
Ujerumani Amateur Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar
FC Bitburg 1919
FC Rot-Weiss Koblenz
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
16:00
|
Ligi Kuu ya Wanawake ya Uswizi
Basel
FC Sankt Gallen-Staad
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
16:00
|
Michuano ya Ureno U19
SC Farense U19
Benfica U19
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
16:00
|
Michuano ya Ureno U19
Paços de Ferreira U19
Boavista FC U19
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
16:00
|
Michuano ya Ureno U19
Lusitania FC Lourosa U19
Gil Vicente FC U19
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
16:00
|
Ujerumani Amateur Oberliga Niederrhein
KFC Uerdingen 05
Mülheimer FC 97
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
16:00
|
Mchezaji mahiri wa Ureno AF Beja II Division - Awamu ya 2
Barrancos FC
SC Ferreirense
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
16:30
|
Uhispania LaLiga
Girona
Barcelona
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
17:00
|
Ligi Kuu ya Wanawake ya Uswizi
Servette FC Chênois Féminin
FC Aarau
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
17:00
|
Switzerland Amateur 2. FTC League
AC Ravecchia
Vedeggio Calcio
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
17:00
|
Ligi Kuu ya Wanawake ya Uswizi
Servette FC Chênois Féminin
FC Aarau
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
17:00
|
Switzerland Amateur 2. FTC League
AC Ravecchia
Vedeggio Calcio
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
17:00
|
Kituo cha Amateur Regionalliga cha Austria
USV Weindorf St. Anna ni Aigen
Sparkasse Gleisdorf
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
17:00
|
USA MLS Next Pro
New England Mapinduzi II
Chicago Fire FC II
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
17:00
|
Ujerumani Amateur Oberliga Westfalen
Turkspor Dortmund 2000
ASC Dortmund
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
17:00
|
Ligi Kuu ya Wanawake ya Uswizi
Servette FC Chênois Féminin
FC Aarau
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
17:00
|
Ligi Kuu ya Mexico Serie A, Kundi la 1
Chuo Kikuu cha Autonomous cha Tamaulipas
Mineros de Fresnillo FC
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
18:00
|
Mexico Liga MX, Wanawake, Clausura
Chuma za UNAM
Querétaro
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
18:00
|
Brazil U20 Capixaba - Kundi C
Rio Branco-ES U20
Nova Venécia U20
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
18:00
|
Brazil Amateur U17 Gaúcho - Kundi A
SER Panambi U17
Aimore U17
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
18:00
|
Brazil Amateur U17 Gaúcho - Kundi A
São Luiz U17
Vijana U17
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
18:00
|
Brazil U20 Capixaba - Kundi C
Rio Branco-ES U20
Nova Venécia U20
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
18:00
|
Brazil Amateur U17 Gaúcho - Kundi A
SER Panambi U17
Aimore U17
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
18:00
|
Brazil Amateur U17 Gaúcho - Kundi A
São Luiz U17
Vijana U17
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
18:00
|
Mexico Liga MX, Wanawake, Clausura
Chuma za UNAM
Querétaro
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
18:00
|
Ligi ya Peru 1
Los Chankas CYC
Cusco FC
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
18:00
|
Brazil U20 Catarinense
Marcilio Dias U20
Taifa la Araquari U20
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
18:00
|
Brazil U20 Catarinense
Chapecoense U20
Barra FC U20
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
18:00
|
Brazil U20 Catarinense
Internacional de Lages U20
Criciúma U20
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
18:30
|
Amateur Mkuu wa Argentina Roca - Idara ya Kwanza
CA Nicolás Bruzone - SUB 14
CS na D. Barrio Quirno - SUB 14
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
18:30
|
Amateur Mkuu wa Argentina Roca - Idara ya Kwanza
Utamaduni Del Campillo - SUB 14
Mattaldi ya Utamaduni - SUB 14
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
18:30
|
Amateur Mkuu wa Argentina Roca - Idara ya Kwanza
Deportivo Moto Kart - SUB 14
Recreativo Estrellas - SUB 14
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
18:30
|
Brazil U20 Paranaense - Awamu ya 1, Kundi A
Athletico U20
PSTC Procopense U20
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
18:30
|
Brazil U20 Paranaense - Awamu ya 1, Kundi A
Rolandia EC U20
Iraty U20
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
18:30
|
Kundi la 2 la Daraja la Pili la Norway
Stjørdals/Blink
Tromsdalen UIL
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
18:30
|
Ligi ya Uhispania F
Granada
Barcelona
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
18:30
|
Amateur Mkuu wa Argentina Roca - Idara ya Kwanza
Ind'te de Ranqueles - SUB 14
C. A. Talleres – SUB 14
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
18:30
|
Brazil U20 Paranaense - Awamu ya 1, Kundi A
Athletico U20
PSTC Procopense U20
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
18:30
|
Amateur Mkuu wa Argentina Roca - Idara ya Kwanza
Deportivo Moto Kart - SUB 14
Recreativo Estrellas - SUB 14
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
18:30
|
Ligi ya Uhispania F
Granada
Barcelona
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
18:30
|
Brazil U20 Paranaense - Awamu ya 1, Kundi A
Athletico U20
PSTC Procopense U20
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
18:30
|
Brazil Amateur U17 Cearense
Tirol/CEFAT U17
FC Acopiara Academy U17
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
18:30
|
Brazil Amateur U17 Cearense
Ceara U17
Reli ya U17
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
18:30
|
Brazil Amateur U17 Cearense
Ceara U17
Reli ya U17
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
18:30
|
Brazil Amateur U17 Cearense
São Gerardo EC U17
Aliança-CE U17
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
18:30
|
Brazil Amateur U17 Cearense
Santa Cruz FC-CE U17
Ngome ya U17
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
18:30
|
Brazil Amateur U17 Cearense
Tirol/CEFAT U17
FC Acopiara Academy U17
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
20:00
|
Guadeloupe Guadeloupe Régionale 2 – Dimbwi A
Marekani Ansoise
CS Bouillantais
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
20:00
|
Guadeloupe Guadeloupe Régionale 2 – Dimbwi A
AS Dragon
Klabu ya Mashindano ya Basse-Terre
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
20:00
|
Guadeloupe Guadeloupe Régionale 2 – Dimbwi A
AC Saint-Robert
LUNAR
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
20:00
|
Guadeloupe Guadeloupe Régionale 2 – Dimbwi A
Wakazi wa J.S. Vieux
CS Capesterrien
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
20:00
|
Ufaransa Amateur Guadeloupe Régionale 1
Baie-Mahault ya Marekani
Phare du Canal
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/04
20:00
|
Ligi ya Wanawake ya Colombia
Independiente Medellin
CD Cortuluá
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
20:00
|
Guadeloupe Mkoa wa 3 - Dimbwi A
Utunzaji wa ASC
Klabu ya Mondial
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/04
20:00
|
Guadeloupe Mkoa wa 3 - Dimbwi A
Utunzaji wa ASC
Klabu ya Mondial
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/04
20:30
|
Ecuador LigaPro Serie A
Mushuc Rune
LDU
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
21:00
|
USA MLS Next Pro
Chattanooga FC
Jiji la Orlando B
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
23:00
|
Argentina Primera C Metropolitana
Deportivo Muñiz
Cordoba ya Kati kutoka Rosario
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
23:00
|
Mexico Liga MX, Wanawake, Clausura
Pachuca
Inasababisha UANL
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
23:30
|
MLS ya Marekani
Matetemeko ya San Jose
Los Angeles FC
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/04
23:30
|
MLS ya Marekani
Int Miami CF
Bulls nyekundu za New York
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
01:06
|
Mexico Liga MX, Wanawake, Clausura
Santos Laguna
Mazatlan FC
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
01:06
|
Mexico Liga MX, Wanawake, Clausura
Santos Laguna
Mazatlan FC
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
02:00
|
Ligi ya Taifa ya Soka ya Wanawake ya Marekani
Portland Thorns FC
Roho ya Washington
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
02:00
|
Mashindano ya USL ya USA
Monterey Bay FC
Indy Eleven
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
02:00
|
Ligi ya Taifa ya New Zealand
Viunga vya Magharibi FC
Acha SC
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
03:00
|
Ligi Kuu ya Fiji Digicel
Nadi FC
Suva FC
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/05
03:10
|
Mexico Liga MX, Wanawake, Clausura
FC Juarez
Klabu ya Amerika
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
03:10
|
Mexico Liga MX, Wanawake, Clausura
FC Juarez
Klabu ya Amerika
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
03:30
|
Tahiti Ligue 1 Vini
AS Michezo ya Kati
AS Tefana
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
04:00
|
Ligi ya Japan Nadeshiko, Div. 1, wanawake
Orca Kamogawa FC
Ehime FC
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
05:00
|
NPL ya Australia, New South Wales
Mbwa Mwitu wa Wollongong
Vijana wa Pwani ya Kati Mariners
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
05:00
|
NPL ya Australia, New South Wales
Sydney United
Vijana wa Western Sydney Wanderers
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
05:00
|
Australia Victoria Premier LeagueWanawake
Calder United SC
Simba ya Preston
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
05:00
|
NPL ya Australia, New South Wales
Sydney United
Vijana wa Western Sydney Wanderers
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
07:00
|
Ligi Daraja la Kwanza ya NLO ya Nigeria - Kituo cha Akure
Mrembo Tour FC
Bussdors Utd FC
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
07:00
|
Ligi Daraja la Pili la China CFA
Langfang Glory City FC
Shaanxi Union FC
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
07:00
|
Ligi ya Uhispania Amateur Veterans Madrid Kaskazini
AD Colmenar Viejo (V)
Haro Villanueva FC (V)
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
07:00
|
Ligi ya Uhispania Amateur Veterans Madrid Kaskazini
AD Colmenar Viejo (V)
Haro Villanueva FC (V)
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
07:00
|
Ligi ya Uhispania Amateur Veterans Madrid Kaskazini
Baa La Herradura Torrejón (V)
Vipuli vya CD (V)
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
07:00
|
Ligi ya Uhispania Amateur Veterans Madrid Kaskazini
CD Algete (V)
AD Konnico El Casar (V)
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
07:00
|
Ligi ya Uhispania Amateur Veterans Madrid Kaskazini
Baa La Herradura Torrejón (V)
Vipuli vya CD (V)
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
07:00
|
Ligi ya Uhispania Amateur Veterans Madrid Kaskazini
CD Algete (V)
AD Konnico El Casar (V)
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
07:30
|
Ligi Daraja la Pili la China CFA
Xi An Ronghai
Shandong Taishan B
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Bacau
AS Viitorul Berești-Tazlau
AS Vulturul Măgirești
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Bacau
CS Sportul Onești
AS Bradul Mănăstirea Cășin
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
08:00
|
Romania Amateur League 5 Calarasi
ACS Viitorul Ileana II
AFC Progresul Perisoru
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
08:00
|
Romania Amateur League 5 Iasi
ASA Avântul Tătăruși
AS Viitorul Braesti
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
08:00
|
Romania Amateur League 5 Iasi
Voința Moțca
AS Biruința Miroslovești
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
08:00
|
Romania Amateur League 5 Calarasi
ACS Înainte Modelu II
AS Avantul Pietroiu
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
08:00
|
Romania Amateur League 5 Calarasi
ACS Tricolorul Jegalia
AS Șoimii Unirea
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Bacau
CS Sportul Onești
AS Bradul Mănăstirea Cășin
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Bacau
AS Bârsănești
CS Doftean
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Bacau
AS Viitorul Berești-Tazlau
AS Vulturul Măgirești
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
08:00
|
Romania Amateur League 5 Calarasi
ACS Viitorul Ileana II
AFC Progresul Perisoru
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
08:00
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Koprivničko-križevačka
NK Osvit Đelekovec
NK Drava Novigrad Podravski
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
08:00
|
Eneo la Kintampo la Ghana
Kintampo New Vision FC
Yakam FC
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
08:00
|
Romania Amateur League 5 Iasi
AS Progresul Deleni
AS Biruința Miroslovești
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
08:00
|
Romania Amateur League 5 Iasi
Voința Moțca
AS Pascani Locomotive
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
08:00
|
Romania Amateur League 5 Iasi
AS Viitorul Braesti
AS 2023 Todiresti
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
08:00
|
Romania Amateur League 5 Iasi
AS Viitorul Braesti
AS 2023 Todiresti
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
08:00
|
Romania Amateur League 5 Iasi
Voința Moțca
AS Pascani Locomotive
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
08:00
|
Romania Amateur League 5 Iasi
Spicul Heleșteni
FC Recolta Conști
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
08:00
|
Romania Amateur League 5 Iasi
CS Unirea Mircesti
Viitorul Harmănești
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
08:00
|
Romania Amateur League 4 Iasi
Stejarul Sinești
AS Victoria Lețcani
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
08:00
|
Romania Amateur League 4 Iasi
AS USV Iasi
AS Tonmir Iasi
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
08:00
|
Romania Amateur League 4 Iasi
Unirea Alexandru Ioan Cuza
AS Țuțora
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
08:00
|
Romania Amateur League 4 Iasi
Stejarul Sinești
AS Victoria Lețcani
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
08:00
|
Romania Amateur League 4 Iasi
AS USV Iasi
AS Tonmir Iasi
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
08:00
|
Ligi ya Uhispania Amateur Veterans Madrid Kaskazini
Cosmos FC (V)
CD Futuro San Francisco (V)
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
08:00
|
Ligi ya Uhispania Amateur Veterans Madrid Kaskazini
Cosmos FC (V)
CD Futuro San Francisco (V)
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
08:00
|
Romania Amateur League 5 Iasi
CS Gloria Românești
AS Biruinta Movileni
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
08:00
|
Romania Amateur League 5 Iasi
Voința Bosia
Poiana Popești
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
08:00
|
Romania Amateur League 5 Iasi
CS Dumești
CS Tomești
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
08:00
|
Romania Amateur League 5 Iasi
FC Viitorul Plugari
Voința Voinești
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
08:00
|
Romania Amateur League 5 Iasi
Voința Bosia
Poiana Popești
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
08:00
|
Romania Amateur League 5 Iasi
FC Viitorul Plugari
Voința Voinești
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
08:00
|
Romania Amateur League 5 Iasi
CS Dumești
CS Tomești
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
08:00
|
Romania Amateur League 5 Iasi
CS Gloria Românești
AS Biruinta Movileni
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
08:15
|
Jamhuri ya Czech CFL
Slovan Liberec U21
FC Hradec Kralove B
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
08:15
|
Switzerland Amateur 2. Liga FVRZ
FC Wettswil-Bonstetten 2
FC Seefeld Zurich
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
08:15
|
Ligi Kuu ya Mongolia
FC Bavarians
Klabu ya Khoromkhon
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
08:15
|
Ligi Kuu ya Mongolia
FC Bavarians
Klabu ya Khoromkhon
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
08:15
|
Ligi Kuu ya Mongolia
FC Bavarians
Klabu ya Khoromkhon
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/05
08:30
|
Kituo cha Amateur Regionalliga cha Austria
ULIZA Klagenfurt
Wolfsberger AC II
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
08:30
|
Kituo cha Amateur Regionalliga cha Austria
ULIZA Klagenfurt
Wolfsberger AC II
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/05
08:30
|
Kituo cha Amateur Regionalliga cha Austria
ULIZA Klagenfurt
Wolfsberger AC II
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
09:00
|
Mwana Amateur wa Ujerumani A-Jun-BL S/SW
TSV 1860 München U19
Mainz 05 U19
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
09:00
|
Romania Amateur League 5 Iasi
FC Recolta Conști
CS Unirea Mircesti
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
09:00
|
Mwanariadha mahiri wa Italia Eccellenza Lazio Girone A
ASD Aurelia Antica Aurelio
Amatrice Rieti
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
09:00
|
Ligi Daraja la Kwanza ya NLO ya Nigeria - Kituo cha Akure
Buruj Fc
Glory Boys Fc
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
09:00
|
Mchezaji mahiri wa Italia Eccellenza Lazio Girone B
ASD Vicovaro
SSD Certosa 1965
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
09:00
|
Jamhuri ya Czech CFL
FK Teplice B
TJ Sokol Zivanice
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
09:00
|
Amateur wa Ujerumani A-Jun-BL West
Bochum U19
MSV Duisburg U19
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
09:00
|
Mwana Amateur wa Ujerumani A-Jun-BL S/SW
TSV 1860 München U19
Mainz 05 U19
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
09:00
|
Romania Amateur Liga 4 Bacau
AS Viitorul Damienești
CSM Moinești
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
09:00
|
Romania Amateur League 5 Iasi
FC Recolta Conști
CS Unirea Mircesti
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
09:00
|
Mwana Amateur wa Ujerumani A-Jun-BL N/NE
Hertha Berlin U19
VfL Osnabrück U19
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
09:00
|
Ligi Daraja la Kwanza ya NLO ya Nigeria - Kituo cha Akure
Buruj Fc
Glory Boys Fc
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
09:00
|
Jamhuri ya Czech CFL
FK Teplice B
TJ Sokol Zivanice
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
09:00
|
Slovakia 3. Liga, Mashariki
Slavia TU Košice
ŠK Odeva Lipany
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
09:00
|
Ligi Daraja la Kwanza ya NLO ya Nigeria - Kituo cha Akure
Ingas Fc
City Stars Fc
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
09:00
|
Uhispania Amateur Tercera Federación, Kundi la 7
RSD Alcala
Rayo Vallecano B
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
09:00
|
Idara ya Andorra Primera
FC Ordino
CF Atlètic America
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
09:00
|
Austria Amateur Bundesliga, Wanawake
USV Neulengbach
FC Wacker Innsbruck
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
09:00
|
Ujerumani 2. Bundesliga, Wanawake
Hamburger SV
1. FFC Turbine Potsdam
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
09:00
|
Mwana Amateur wa Ujerumani A-Jun-BL S/SW
TSV 1860 München U19
Mainz 05 U19
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
09:00
|
Slovakia U19
AS Trencin U19
FC ViOn Zlate Moravce U19
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
09:00
|
Estonia III Liiga – Lõuna piirkond
Rummu Dünamo
Vändra JK Vaprus II
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
09:00
|
Estonia III Liiga – Lõuna piirkond
Rummu Dünamo
Vändra JK Vaprus II
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
09:00
|
Estonia III Liiga – Lõuna piirkond
Rummu Dünamo
Vändra JK Vaprus II
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/05
09:00
|
Poland Amateur V. Liga - Wielkopolska
Piast Czekanow
Zawisza Łęka Opatowska
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
09:00
|
Poland Amateur V. Liga - Wielkopolska
Piast Czekanow
Zawisza Łęka Opatowska
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
09:15
|
Mwanariadha mahiri wa Italia Eccellenza Lazio Girone A
ASD Manispaa ya Nne
Chuo cha EUR 1960
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
09:30
|
Estonia Esiliiga B
Narva Trans U21
Viljandi JK Tulevik
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
10:00
|
Switzerland Amateur 2. Liga FVRZ
FC Kloten
Seuzach
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
10:00
|
Switzerland Amateur 2. OFV League
FC Vaduz 2
Valposchiavo Calcio
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
10:00
|
Switzerland Amateur 2. OFV League
FC Vaduz 2
Valposchiavo Calcio
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
10:00
|
Hungary NB III Kelet
Ceglédi VSE
Martfui LSE
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
10:00
|
Michuano ya Ureno U19
FC Porto U19
Familia ya U19
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
10:00
|
Uhispania Amateur Tercera Federación, Kundi la 12
CD Union Sur Yaiza
Tenerife B
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
10:00
|
Mashindano ya Kitaifa ya Wanawake ya Ureno
Viunga Gaia
Benfica
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
10:00
|
ligi kuu ya hong kong
Mgambo wa Hong Kong
Hong Kong U23
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
10:00
|
Mashindano ya Kitaifa ya Wanawake ya Ureno
Vilaverdense FC
Maritimo
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
10:00
|
Uhispania Amateur Tercera Federación, Kundi la 2
Luarca CF
UD Gijon Viwanda
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
10:00
|
Eneo la Kintampo la Ghana
Kintampo Great United FC
Dega FC
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
11:00
|
Estonia II Liiga – Lõuna/Lääne piirkond
Tallinna JK Puuma
FC Elva II
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
11:00
|
Mwana Amateur wa Ujerumani A-Jun-BL S/SW
Hoffenheim U19
VfB Stuttgart U19
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
11:00
|
Uswidi Division 2, Västra Götaland
GIF nzuri
Hittarps IK
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
11:00
|
Ujerumani Amateur Regionalliga Nordost
FSV Luckenwalde
Hansa Rostock II
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/05
11:00
|
Estonia II Liiga – Lõuna/Lääne piirkond
Tallinna JK Puuma
FC Elva II
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
11:00
|
Mwana Amateur wa Ujerumani A-Jun-BL S/SW
Hoffenheim U19
VfB Stuttgart U19
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
11:00
|
Ujerumani Amateur Regionalliga Nordost
FSV Luckenwalde
Hansa Rostock II
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
11:00
|
Mwanadada Amateur Danmarksserien
Piga FB
B. 1909 Odense
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
11:00
|
Uswidi Amateur Elitettan, Wanawake
IK Uppsala
Umea IK
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
11:00
|
Ujerumani Amateur Regionalliga Nordost
Victoria Berlin
Chemnitz FC
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
11:00
|
Virsliga ya Latvia
Valmiera FC
RFS
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
11:00
|
Mwanadada Amateur Danmarksserien
Horsens FS
Nørresundby BK
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
11:00
|
Estonia II Liiga – Lõuna/Lääne piirkond
Tabasalu Ulasabat CF
FC Jina la United U21
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
11:00
|
Estonia II Liiga – Lõuna/Lääne piirkond
Tabasalu Ulasabat CF
FC Jina la United U21
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/05
11:00
|
Uhispania Amateur Lliga Elit Catalana
Ruby ya EU
Atletic Lleida
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/05
11:15
|
Ligi Kuu ya Mongolia
Deren
TUV Buganud
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
11:30
|
Estonia Premium Liiga
Flora Tallinn
FCI Levadia Tallinn
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
11:30
|
Ujerumani 2. Bundesliga
SV 07 Elversberg
Hertha Berlin
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
12:00
|
Switzerland Amateur 2. OFV League
FC Montlingen
FC Buchs
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
12:00
|
Mwana Amateur wa Ujerumani A-Jun-BL S/SW
Kaiserslautern U19
Greuther Furth U19
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
12:00
|
Uswidi Division 2, Norra Götaland
Lidköpings FK
IK Kongahälla
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
12:00
|
Jamhuri ya Czech 1. Liga, Wanawake
1. FC Slovako
SK Slavia Prague
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
12:00
|
Ujerumani Amateur Oberliga NOSV Nord
RSV Eintracht 1949 eV
SV Sparta Lichtenberg
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
12:00
|
Ujerumani Amateur Oberliga NOSV Nord
FSV Union Fürstenwalde
Rostocker FC
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
12:00
|
Uswidi Division 2, Norra Götaland
IK Gauthiod
Säffle SK
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
12:00
|
Ujerumani Amateur Oberliga NOSV Nord
RSV Eintracht 1949 eV
SV Sparta Lichtenberg
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
12:00
|
Ligi Kuu ya Scotland Wanawake
Wasparta WFC
Dundee Utd WFC
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
12:00
|
Ujerumani Amateur Oberliga NOSV Nord
FSV Union Fürstenwalde
Rostocker FC
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
12:00
|
Switzerland Amateur 2. OFV League
FC Montlingen
FC Buchs
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
12:00
|
Uswidi Amateur U19 Allsvenskan
BK Häcken U19
Kalmar FF U19
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
12:00
|
Switzerland Amateur 2. OFV League
FC Montlingen
FC Buchs
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/05
12:00
|
Uswidi Division 2, Norra Götaland
Lidköpings FK
IK Kongahälla
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/05
12:00
|
Ujerumani Amateur Oberliga NOSV Nord
RSV Eintracht 1949 eV
SV Sparta Lichtenberg
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
12:00
|
Ujerumani Amateur Oberliga NOFV Süd
Einheit Rudolstadt
VfB Germania Halberstadt
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
12:00
|
Uhispania LaLiga
Osasuna
Real Betis
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
12:00
|
Daraja la 3 la Norway, Kundi la 6
Sprint/Jeløy
FK Mjolner
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
12:00
|
Kundi la 2 la Daraja la Pili la Norway
FI ya juu
Strommen IF
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
12:00
|
Ujerumani Amateur Oberliga NOSV Nord
FSV Union Fürstenwalde
Rostocker FC
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
12:00
|
Ujerumani Amateur Oberliga NOSV Nord
Hertha Zehlendorf
TuS Makkabi Berlin
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
12:00
|
Ligi ya Kukuza Uswizi
FC St Gallen II
FC Bulle
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
12:00
|
Jamhuri ya Czech 1. Liga, Wanawake
1. FC Slovako
SK Slavia Prague
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
12:15
|
Ligi Kuu ya Uswizi
Basel
FC Luzern
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
12:30
|
Switzerland Amateur 2. OFV League
Altstetten
FC Mels
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
12:30
|
Switzerland Amateur 2. OFV League
Altstetten
FC Mels
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
12:30
|
Switzerland Amateur 2. OFV League
Altstetten
FC Mels
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/05
12:30
|
Bundesliga ya Austria
SK Sturm Graz
Dk.V Hartberg
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
13:00
|
Amateur wa Ujerumani Bremen-Liga
TUS Komet Arsten
Jina la TS
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
13:00
|
Kosovo Superliga na Kosovës
Malisheva
SC Gjilani
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
13:00
|
Romania Amateur League 5 Calarasi
AS Phoenix Ulmu 2024
AFC Victoria Potcoava 2024
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
13:00
|
Romania Amateur League 5 Calarasi
AS Atletico Nicolae Bălcescu
AFC Viitorul Dragoș Vodă 2019
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
13:00
|
Amateur wa Italia Eccellenza Molise
ASD Termoli 2016
Olympia Agnonese
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
13:00
|
Switzerland Amateur 2. OFV League
FC Ems
FC Abtwil-Engelburg
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
13:00
|
Mwanahabari wa Ubelgiji Tweede Afdeling VV B
Koninklijke Sporting Hasselt
RC Hades
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
13:00
|
Romania Amateur League 5 Calarasi
AS Atletico Nicolae Bălcescu
AFC Viitorul Dragoș Vodă 2019
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
13:00
|
Amateur wa Italia Eccellenza Molise
ASD Termoli 2016
Olympia Agnonese
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
13:00
|
Amateur wa Italia Eccellenza Molise
ACD Castel di Sangro Cep 1953
Venafro ya Marekani
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
13:00
|
Italia Amateur Promozione Molise
ASD Spinete
Aesernia ya kindugu
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
13:00
|
Italia Amateur Promozione Molise
Morcone Calcio
Wavulana Vairano
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
13:00
|
Mchezaji mahiri wa Italia Eccellenza Piemonte Girone A
Stresa Vergante
Biellese 1902
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
13:00
|
Ujerumani Amateur Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar
SV Morlautern
TUS Mechtersheim
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
13:00
|
Uswidi Damallsvenskan
Pite IF
Kristianstads DFF
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
13:00
|
Italia Amateur Promozione Molise
Altilia Samnium
ASD Calcio Montenero
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
13:00
|
Ligi Kuu ya Urusi Wanawake
WFC Rubin Kazan
WFC CSKA Moscow
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
13:00
|
Ligi Kuu ya Scotland Wanawake
Montrose FC
Motherwell LFC
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
13:00
|
Amateur wa Ujerumani Bremen-Liga
TUS Komet Arsten
Jina la TS
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
13:00
|
Amateur wa Ujerumani Bremen-Liga
FC Union 60 Bremen
KSV Vatan Sport
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
13:00
|
Poland Amateur Liga Okręgowa – Siedlce
SKS Jabłonianka Jabłonna Lacka
Orzeł Unin
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
13:00
|
Romania Amateur League 5 Calarasi
AS Phoenix Ulmu 2024
AFC Victoria Potcoava 2024
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
13:00
|
Switzerland Amateur 3. FTC League
AC Lema
Kiwango cha FC
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
13:00
|
Switzerland Amateur 3. FTC League
FC Ligornetto
Vedeggio Calcio II
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
13:00
|
Romania Amateur League 5 Calarasi
AS Unirea Frasinet 2024
AFC Viitorul Valea Argovei
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
13:00
|
Uswizi Amateur Erste Liga Classic
FC Langenthal
FC Black Stars
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/05
13:00
|
Amateur wa Italia Eccellenza Molise
ACD Castel di Sangro Cep 1953
Venafro ya Marekani
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/05
13:00
|
Romania Amateur League 5 Calarasi
AS Unirea Frasinet 2024
AFC Viitorul Valea Argovei
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/05
13:00
|
Mwanariadha mahiri wa Italia Eccellenza Toscana Girone A
Mto Pieve
Pro Livorno-Sorgenti
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/05
13:00
|
Mwanariadha mahiri wa Italia Eccellenza Toscana Girone A
AC Sporting Cecina 1929
Pontebuggianese SSD
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/05
13:00
|
Finland Veikkausliiga
Gnistan
FC Haka
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
13:00
|
Italia Serie D, Girone D
Sammaurese
Mji wa Sangiuliano
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
13:00
|
Italia Serie B
Venezia
Feralpisalò
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
13:00
|
Poland mimi Liga
Wisła Plock
Lublin ya Magari
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
13:00
|
Poland Ekstraklasa
MKS Korona Kielce
Piast Gliwice
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
13:00
|
Austria Amateur Regionalliga Magharibi
FC Wolfurt
Kufstein
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
13:00
|
Italia Serie D, Girone H
Fidelis Andria
Gelbison
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
13:00
|
Uswidi Damallsvenskan
Pite IF
Kristianstads DFF
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
13:00
|
Ujerumani Amateur Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar
SV Morlautern
TUS Mechtersheim
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
13:00
|
Ujerumani Amateur Oberliga Niederrhein
Sportfreunde Baumberg
VfB 03 Hilden
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
13:00
|
England Ligi Kuu ya Wanawake ya FA
Liverpool FC Wanawake
Wanawake wa Manchester United
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
13:00
|
Italia Serie D, Girone F
Alma Juventus Fano
Real Monterotondo Scalo
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
13:00
|
Italia Serie D, Girone B
Castellanzese
Brusaporto
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
13:00
|
Italia Serie D, Girone A
Derthona
ligorna
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
13:00
|
Amateur wa Poland Klasa Okręgowa – Krosno
LKS Czeluśnica
LKS Przełom Besko
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
13:00
|
Estonia II Liiga – Lõuna/Lääne piirkond
Ajax Lasnamäe
FCI Levadia Tallinn U19
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
13:00
|
Estonia II Liiga – Lõuna/Lääne piirkond
Saku Sporting
Tallinna FC Zapoos
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
13:15
|
Amateur wa Ujerumani Oberliga Mittelrhein
FC Union Schafhausen
Henef 05
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
13:15
|
Amateur wa Ujerumani Oberliga Mittelrhein
FC Union Schafhausen
Henef 05
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
13:30
|
Italia Amateur Jumanne Jamii Calabria - Girone A
Tavern ya ASD
ASD Rogliano 1948
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
13:30
|
Italia Amateur Jumanne Jamii Calabria - Girone A
ASD San Leonardo
L.S.C. Maisha ya Simri Crichi
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
13:30
|
Italia Amateur Prima Jamii Calabria Girone C
ASD Pianopoli
ASD AEK Crotone
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
13:30
|
Italia Amateur Prima Jamii Calabria Girone C
ASD Città di Aprigliano
USD Parenti Calcio 1979
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
13:30
|
Ligi Kuu ya Uzbekistan
FC Bunyodkor
Surkhon Termez
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
13:30
|
Italia Amateur Prima Jamii Calabria Girone C
ASD Città di Aprigliano
USD Parenti Calcio 1979
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
13:30
|
Italia Amateur Prima Jamii Calabria Girone C
ASD Real Cittanova
ASD Campese
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
13:30
|
Italia Amateur Jumanne Jamii Calabria - Girone A
A.S.D. Kasino ya kifalme
ASD Strongoli 2023
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
13:30
|
Italia Amateur Jumanne Jamii Calabria - Girone A
ASD Grifone Catanzaro
ASD Goodfellas Catanzaro
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
13:30
|
Promozione ya Amateur ya Italia Calabria Girone A
ASD Mtakatifu Michel
ASD Virtus Rorsarno
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/05
13:30
|
Ujerumani Amateur Oberliga Westfalen
TuS Ennepetal
SF Siegen
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
13:30
|
Promozione ya Amateur ya Italia Alto Adige - Landesliga
SSV Ahrntal
SSV Brunico Bruneck
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
13:30
|
Promozione ya Amateur ya Italia Alto Adige - Landesliga
SV Latsch
FC Gherdёina
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
13:30
|
Promozione ya Amateur ya Italia Alto Adige - Landesliga
ASV Riffian Kuens
AFC St. Martin Moos
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
14:00
|
Italia Amateur Prima Jamii Sardegna – Girone A
ASD Vecchio Borgo S. Elia
A.D.P. Kibaunese
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
14:00
|
Romania Amateur League 5 Harghita
AS Farkaslaka Lupeni
AS Nyiko Bisericani
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
14:00
|
Romania Amateur League 5 Harghita
ACS Sandominic
AS MÜ Frumoasa
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
14:00
|
Romania Amateur League 5 Harghita
AS Komisz Cozmeni
AS Străduinta Mihaileni
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
14:00
|
Romania Amateur League 5 Harghita
AS Gagyvize Goagiu
AS Forseni
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
14:00
|
Romania Amateur League 5 Harghita
AS Radicza Sanpaul
AS Andycom Avrămești
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
14:00
|
Romania Amateur League 5 Harghita
AS Unirea Lueta
AS Hegyalja Vârșag
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
14:00
|
Romania Amateur League 5 Harghita
CS Corundi Ifjusag
AS Tineretul Morăreni
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
14:00
|
Romania Amateur League 5 Harghita
AS Gordon Bulgareni
AS Căpâlniţa 2008
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
14:00
|
Romania Amateur League 5 Harghita
AS mtihani veriseg Atid
AS Nyiko Cobătești
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
14:00
|
Romania Amateur League 5 Harghita
AS Homorod Petreni
AS Galambfalva Porumbenii Mari
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
14:00
|
Kitengo cha Kitaifa cha Luxemburg
Jeunesse Esch
Mwepesi Hesperange
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
14:00
|
Luxembourg Promotion d'Honneur
FC Rodange 91
SC Bettemburg
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
14:00
|
Uswidi Ettan, Norra
Ashuru FF
FC Stockholm Kimataifa
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
14:00
|
Hungary NB I, Wanawake
Puskas FC
Győri ETO
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
14:00
|
Mashindano ya Kitaifa ya Wanawake ya Ureno
Atletico Ouriense
CPU ya Mchezo
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
14:00
|
Ureno Amateur AF Viseu I Division
GD Campa
CDCP Oliveira do Douro
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
14:00
|
Romania Amateur League 5 Harghita
AS Dk. Lukacs Mihaly Plăiesii de Jos
AS Csikszentmarton SE Sânmartin
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
14:00
|
Romania Amateur League 5 Harghita
AS Ghimeș Făget Lunca de Jos
AS Borsaros Sâncrăieni
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
14:00
|
Romania Amateur League 5 Harghita
CS Corundi Ifjusag
AS Tineretul Morăreni
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
14:00
|
Romania Amateur League 5 Harghita
AS Gordon Bulgareni
AS Căpâlniţa 2008
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
14:00
|
Romania Amateur League 5 Harghita
AS Homorod Petreni
AS Galambfalva Porumbenii Mari
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
14:00
|
Romania Amateur League 5 Harghita
CS Bastya Lazarea
AS Mohos Lăzărești
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
14:00
|
Uswidi Amateur U19 Allsvenskan
GIF Sundsvall U19
Osters IF U19
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
14:00
|
Hungary NB I, Wanawake
Puskas FC
Győri ETO
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
14:00
|
Italia Amateur Prima Jamii Sardegna – Girone A
GSD Freccia Parte Montis
ASD Seoul 2010
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
14:00
|
Italia Amateur Prima Jamii Sardegna – Girone A
Pol. Libertas Barumini
ASD Sadali
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
14:00
|
Italia Amateur Prima Jamii Sardegna – Girone A
ASD Ussana Calcio
USD Fer Masssenti S. Giovanni
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
14:00
|
Romania Amateur League 5 Harghita
AS Piliske Tuşnad Sat
AS Miklos Marton Mădaraș
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
14:00
|
Italia Amateur Prima Jamii Sardegna – Girone A
ASD San Marco Cabras
NGS Paulese
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/05
14:00
|
Uswidi Amateur U19 Allsvenskan
AIK U19
IFK Stocksund U19
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/05
14:00
|
Italia Amateur Prima Jamii Sardegna – Girone A
ASD Frassinetti Elmas Villasor
Marekani Cardedu
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/05
14:00
|
Italia Amateur Prima Jamii Sardegna – Girone A
GSD Freccia Parte Montis
ASD Seoul 2010
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/05
14:00
|
Italia Amateur Prima Jamii Sardegna – Girone A
Pol. Libertas Barumini
ASD Sadali
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/05
14:00
|
Ligi ya Uhispania F
Huelva wa michezo
Levante Las Plans FC
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
14:00
|
Mashindano ya Kitaifa ya Wanawake ya Ureno
Atletico Ouriense
CPU ya Mchezo
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
14:00
|
Kitengo cha Kitaifa cha Luxemburg
F91 Dudelange
Muungano Titus Petange
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
14:00
|
Hungary NB I, Wanawake
Puskas FC
Győri ETO
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
14:00
|
Estonia Esiliiga B
FC Kuressaare U21
Jina la Kalju U21
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
14:00
|
Bulgaria Amateur Chetvarta Liga – AOG Shumen, Kaskazini
FC Veliki Preslav
FC Botev Kamenyak
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
14:00
|
Estonia II Liiga – Lõuna/Lääne piirkond
Raplamaa JK
JK Tabasalu U21
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
14:00
|
Estonia II Liiga – Lõuna/Lääne piirkond
Raplamaa JK
JK Tabasalu U21
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/05
14:00
|
Poland Amateur V. Liga - Wielkopolska
ZEFKA Kobyla Gora
LZS Cielcza
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
14:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur 1. ŽNL Hercegovačko-neretvanska
NK Cim Mostar
NK Sport Talent Mostar
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
14:00
|
Estonia II Liiga – Lõuna/Lääne piirkond
FC Ararati TTU
Maardu Linnameeskond
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
14:00
|
Estonia II Liiga – Lõuna/Lääne piirkond
FC Ararati TTU
Maardu Linnameeskond
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
14:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur 1. ŽNL Hercegovačko-neretvanska
FK Lokomotiva Mostar
NK Mostar
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
14:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur 1. ŽNL Hercegovačko-neretvanska
FK Lokomotiva Mostar
NK Mostar
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
14:05
|
Umoja wa Falme za Kiarabu UAE Pro League
Hatta
Ajman
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
14:05
|
Umoja wa Falme za Kiarabu UAE Pro League
Hatta
Ajman
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
14:30
|
Serbia Amateur Braničevska Okružna Liga
FK Batovac
FK Integral Batuša
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
14:30
|
Serbia Amateur Braničevska Okružna Liga
FK Batovac
FK Integral Batuša
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/05
14:30
|
Uswidi Allsvenskan
Hammarby IF
IFK Varnamo
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
14:30
|
Ligi Kuu ya Uswizi
Yverdon-Sport FC
FC Lausanne-Sport
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
14:30
|
Jamhuri ya Czech Gawanya D
Slavoj Polna
viungo
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
14:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Dubrovačko-neretvanska
NK Panya Kuna Pelješka
NK Hajduk 1932 Vela Luka
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
14:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Dubrovačko-neretvanska
NK Panya Kuna Pelješka
NK Hajduk 1932 Vela Luka
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
14:30
|
Bosnia & Herzegovina Amateur Područna liga RS – Doboj
OFK Zborište
Taarifa ya FK BSK
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
14:30
|
Bosnia & Herzegovina Amateur Područna liga RS – Doboj
FK Polet Podnovlje
FK Borac Kotorsko
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
14:30
|
Bosnia & Herzegovina Amateur Područna liga RS – Doboj
OFK Zborište
Taarifa ya FK BSK
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
14:30
|
Bosnia & Herzegovina Amateur Područna liga RS – Doboj
FK Sloboda GS Grabovica
FK Mineral Banja Vrucica
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
14:30
|
Bosnia & Herzegovina Amateur Područna liga RS – Doboj
FK Polet Podnovlje
FK Borac Kotorsko
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/05
14:30
|
Serbia Amateur Prva Liga Kragujevca
FK Kolonija 1929
FK Pobeda Belosevac
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
14:30
|
Serbia Amateur Prva Liga Kragujevca
FK Budućnost Resnik
FK Sloboda Grbice
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
14:30
|
Serbia Amateur Prva Liga Kragujevca
FK Kolonija 1929
FK Pobeda Belosevac
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
14:30
|
Serbia Amateur Prva Liga Kragujevca
FK Budućnost Resnik
FK Sloboda Grbice
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/05
14:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Dubrovačko-neretvanska
NK Enkel Popovici
NK NA Libertas Dubrovnik
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
14:30
|
Serbia Amateur Međuopštinska liga Dunav
FK Kumane
FK Polet Voluja
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
14:30
|
Serbia Amateur Međuopštinska liga Dunav
FK Kumane
FK Polet Voluja
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
14:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Dubrovačko-neretvanska
NK Omladinac Lastovo
NK Faraon Trpanj
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
14:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Dubrovačko-neretvanska
NK Putniković
NK Ponikve Pelješac
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
14:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Dubrovačko-neretvanska
NK Putniković
NK Ponikve Pelješac
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
14:30
|
Eneo la Wapenzi wa Serbia "Katikati"
FK Mladost Batušinac
FK Bukovik Razanj
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
14:30
|
Serbia Amateur Međuopštinska liga Dunav
FK Zemljoradnik Trnjane
FK Napredak Nabrdje
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Brodsko-posavska
NK Graničar Klakar
NK Slaven Trnjani
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Brodsko-posavska
NK Soko 1970 Orubica
NK Mladost Brđani
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Karlovac
NK Mrežnica Zvečaj
HNK Plaski
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Karlovac
NK Frankopan Brežani
NK Dobra Novigrad katika Dobri
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Krapinsko-zagorska
NK Vatrogasac Brezova
NK Mladost Belec
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Krapinsko-zagorska
Kauli mbiu ya NK Konjščina
NK Toplice Krapinske Toplice
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
15:00
|
Serbia Amateur Opštinska Liga Pančevo-Kovin-Kovačica-Opovo
FK Omladiac 1927 Opovo
FK Borac Pločica
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
15:00
|
Serbia Amateur Opštinska Liga Pančevo-Kovin-Kovačica-Opovo
FK Vojvodina Crepaja
OFK Kolonija Kovin
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Karlovac
NK Cetingrad
NK Vrlovka Kamanje
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
15:00
|
Serbia Amateur Medjuopštinska liga Sever
FK Jedinstvo Duboka
FK Partizan Glogovac
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Krapinsko-zagorska
NK Omladinac Dubrovcan
NK Matija Gubec Gornja Stubica
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Krapinsko-zagorska
NK Desinić
NK Rudar Mihovljan
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Krapinsko-zagorska
NK Lobor
NK Đalski Gubaševo
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
NK BŠK Brezovac
NK Ivanska
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Koprivničko-križevačka
NK Viktorija Vojakovac
NK Podravec Torcec
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
NK Bilo Velika Pisanica
HNK Rovisce
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
NK Bilogora Kapela
NK Zdenka 91
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Zagrebačka – Istok
NK Lonja Lonjica
NK Rakovec
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Zagrebačka – Istok
NK Kroatia Nova Kapela
NK Farkaš Farkaševac
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Zagrebačka – Zapad
NK Pribic
NK Pushka
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Zagrebačka – Zapad
NK Mladost Kraj Donji
NK BSK Brdovec
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Sisak
NK Gvozd
NK Zeleni Brijeg Sisak
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Sisak
HNK Petrovec
NK Mahovo
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Varaždinska – Ludbreg
NK Gora
NK Novakovec
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
15:00
|
Amateur IV wa Poland. Ligi ya Warmińsko-Mazurska
GKS Poland Ilowo
MLKS Znicz Biała Piska
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
15:00
|
Slovakia 3. Liga, Mashariki
1. FK Svidník
TJ Tatran Oravské Veselé
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur 2. Liga FBiH – Zapad
FK Rudar Han Bila
NK Rudar Kamengrad
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
15:00
|
Slovenia Amateur Pomurska nogometna ligi
NK Polana
NK Črensivci
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
15:00
|
Slovenia Amateur 1. MNL Murska Sobota
NK Dokležovje
ŠD Bogozhina
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
15:00
|
Serbia Amateur 2. Južnobanatska ligi “Zapad”
FK Proleter Mramorak
FK Partizan Gaj
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
15:00
|
Serbia Amateur PFL Pančevo
FK Poranj
FK Vulturul Grebenac
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
15:00
|
Serbia Amateur 2. Južnobanatska ligi “Istok”
FK Omladiac Zagajica
FK Polet Izbiste
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
15:00
|
Serbia Amateur Opštinska Liga Pančevo-Kovin-Kovačica-Opovo
FK Jedinstvo Dubovac
FK Pobeda Samoš
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Sisak
ŠNK Češko Selo Petrinja
NK Hajduk Sela
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
15:00
|
Ligi Kuu ya Scotland Wanawake
Hamilton Academic WFC
Aberdeen L.F.C.
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Brodsko-posavska
NK Željezničar 1946
NK Podvinje
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Karlovac
NK Josipdol
NK Tuškani
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
15:00
|
Slovenia Amateur 1. MNL Murska Sobota
NK Dokležovje
ŠD Bogozhina
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
15:00
|
Serbia Amateur PFL Pančevo
FK Dolina Padina
FK Hajdučica
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
15:00
|
Serbia Amateur 2. Južnobanatska ligi “Zapad”
FK Proleter Mramorak
FK Partizan Gaj
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
15:00
|
Serbia Amateur PFL Pančevo
FK Poranj
FK Vulturul Grebenac
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
15:00
|
Serbia Amateur PFL Pančevo
FK Budućnost Alibunar
FK Spartak 1911 Debeljaca
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
15:00
|
Serbia Amateur 2. Južnobanatska ligi “Istok”
FK Karaš Kuštilj
FK Partizan Uljma
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
15:00
|
Serbia Amateur 2. Južnobanatska ligi “Istok”
FK Banat Dupljaja
FK Ratar Kruščica
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
15:00
|
Serbia Amateur PFL Pančevo
FK Unirea Uzdin
FK Ševac Kusić
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
15:00
|
Serbia Amateur 2. Južnobanatska ligi “Zapad”
FK BSK Bavanishte
FK Omladiac Deliblato
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
15:00
|
Serbia Amateur Opštinska Liga Pančevo-Kovin-Kovačica-Opovo
FK Jedinstvo Dubovac
FK Pobeda Samoš
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Sisak
ŠNK Češko Selo Petrinja
NK Hajduk Sela
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 2. Zagrebačka NL
NK Gavran 2003
NK Hrašće
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
15:00
|
Ligi Kuu ya Scotland Wanawake
Hamilton Academic WFC
Aberdeen L.F.C.
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
15:00
|
Amateur wa Ureno AF Braga Pro-National
Santa Maria FC
Merelinense FC
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Zagrebačka – Istok
NK Lonja Lonjica
NK Rakovec
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Zagrebačka – Istok
NK Kroatia Nova Kapela
NK Farkaš Farkaševac
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Zagrebačka – Istok
NK Mladost Obedišće
NK Zvekovac
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Zagrebačka – Zapad
NK Pribic
NK Pushka
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Zagrebačka – Zapad
NK Mladost Kraj Donji
NK BSK Brdovec
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Koprivničko-križevačka
NK Viktorija Vojakovac
NK Podravec Torcec
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Sisak
NK Una-Mladost Hrvatska Dubica
NK PPG Rujevac
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Sisak
NK Gvozd
NK Zeleni Brijeg Sisak
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Sisak
HNK Petrovec
NK Mahovo
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
NK BŠK Brezovac
NK Ivanska
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
NK Bilo Velika Pisanica
HNK Rovisce
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
NK Bilogora Kapela
NK Zdenka 91
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Kutina
NK Garic Ilova
NK Šartovac
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 2. Zagrebačka NL
NK Sloga-Gredelj
NK Ivanja Reka
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
15:00
|
Romania Amateur League 4 Harghita
AS Homorod Merești
ACS Unirea Cristuru Secuiesc
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
15:00
|
Romania Amateur League 4 Harghita
CS Bradul Zetea
CS Minerul Bălan
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
15:00
|
Mwanariadha mahiri wa Ureno AF Idara ya Leiria I - Serie A
ACDR Almagreira
Furaha na Kundi la United
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
15:00
|
Mwanariadha mahiri wa Ureno AF Idara ya Leiria I - Serie A
Atlético Clube Avelarense
Gymnasium ya Lusitano Chão de Couce
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
15:00
|
Kombe la Wilaya la Amateur la Ureno Castelo Branco
GD Águias Moradal
ADRC Pedrogão de S. Pedro
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
15:00
|
Serbia Amateur Opštinska Liga Pančevo-Kovin-Kovačica-Opovo
FK Omladiac 1927 Opovo
FK Borac Pločica
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
15:00
|
Serbia Amateur Opštinska Liga Pančevo-Kovin-Kovačica-Opovo
FK Vojvodina Crepaja
OFK Kolonija Kovin
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Karlovac
NK Mrežnica Zvečaj
HNK Plaski
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Karlovac
NK Frankopan Brežani
NK Dobra Novigrad katika Dobri
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Krapinsko-zagorska
Kauli mbiu ya NK Konjščina
NK Toplice Krapinske Toplice
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
15:00
|
Romania Amateur Liga 4 Bacau
CS Faraoani
AFC Unirea Bacau
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Karlovac
NK Cetingrad
NK Vrlovka Kamanje
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
15:00
|
Serbia Amateur PFL Pančevo
FK Dolovo
FK Budućnost Banatski Brestovac
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Brodsko-posavska
NK Željezničar 1946
NK Podvinje
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Karlovac
NK Josipdol
NK Tuškani
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Brodsko-posavska
NK Graničar Klakar
NK Slaven Trnjani
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Brodsko-posavska
NK Selna
NK Dubrava Zadubravlje
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Brodsko-posavska
NK Vatrogasac Grižići
NK Sloga Gromačnik
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Brodsko-posavska
NK Mladost Jakacina Mala
NK Gaj Zbjeg
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Brodsko-posavska
NK Soko 1970 Orubica
NK Mladost Brđani
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Brodsko-posavska
NK Graničar Stupnički Kuti
NK Roma Kali Sara
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Brodsko-posavska
NK Mladost Čajkovci
NK Omladinac Novi Grad
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
15:00
|
Serbia Amateur Medjuopštinska liga Sever
FK Jedinstvo Duboka
FK Partizan Glogovac
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
15:00
|
Serbia Amateur Medjuopštinska liga Sever
FK Bratstvo Medjureč
FK Sloboda Šuljkovac
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
15:00
|
Serbia Amateur Medjuopštinska liga Sever
FK Mladi Radnik Novo Lanište
FK Omladinac Bunar
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
NK Bilogora Kapela
NK Zdenka 91
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/05
15:00
|
Romania Amateur League 4 Harghita
AS Homorod Merești
ACS Unirea Cristuru Secuiesc
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/05
15:00
|
Hungaria Amateur Nyír-Wetland Megyei I. osztály
Nagykállói VSE
Nyíregyhaza Spartacus II.
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/05
15:00
|
Serbia Amateur PFL Pančevo
FK Poranj
FK Vulturul Grebenac
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
NK Hajduk Hercegovac
NK Trnski Nova Raca
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
NK BŠK Brezovac
NK Ivanska
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/05
15:00
|
Poland Amateur Liga Okręgowa – Siedlce
Sep Żelechow
Promnik Gończyce
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/05
15:00
|
Kombe la Wilaya la Amateur la Ureno Castelo Branco
GD Águias Moradal
ADRC Pedrogão de S. Pedro
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Karlovac
NK Josipdol
NK Tuškani
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Krapinsko-zagorska
Kauli mbiu ya NK Konjščina
NK Toplice Krapinske Toplice
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/05
15:00
|
Slovakia 3. Liga, Mashariki
1. FK Svidník
TJ Tatran Oravské Veselé
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
15:00
|
Kundi la 2 la Daraja la Pili la Norway
Strindheim
Junkeren
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Krapinsko-zagorska
NK Jedinstvo Sveti Križ Začretje
NK Klanjec
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur 2. Liga FBiH – Zapad
FK Rudar Han Bila
NK Rudar Kamengrad
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
15:00
|
Ligi Kuu ya Scotland Wanawake
Hamilton Academic WFC
Aberdeen L.F.C.
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
15:00
|
Uturuki TFF 1. Lig
Gençlerbirliği
Giresunspor
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur 2. Ligi ya FBIH - Jug
HNK Stolac
HNK Čapljina
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur 2. Liga FBIH – Centar
NK Krivaja Zavidovici
NK Bosna Visoko
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Krapinsko-zagorska
NK Omladinac Dubrovcan
NK Matija Gubec Gornja Stubica
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Krapinsko-zagorska
NK Desinić
NK Rudar Mihovljan
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur 2. Ligi ya FBIH - Jug
FK Turbina Jablanica
NK Troglav 1918 Livno
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
15:00
|
Norway Eliteserien
Tabia mbaya BK
Fredrikstad FK
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 2. Zagrebačka NL
NK Gavran 2003
NK Hrašće
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur 2. Liga FBIH – Centar
FK Baton Sarajevo
NK Ilijaš
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
15:00
|
Ligi Kuu ya Ukraine
Shakhtar Donetsk
Chornomorets Odesa
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
15:00
|
Ligi ya Wataalamu ya Nigeria
Rivers United
Sporting Lagos FC
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
15:00
|
Hungary Amateur Mdudu Megye I. osztály
Vac VLSE
Örkény SE
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur 2. Ligi ya FBIH - Jug
HNK Brotnjo Čitluk
HNK Medjugorje
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Valpovo
NK Hrvatski Sokol
NK Jadran Habjanovci
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Valpovo
NK Mladost Harkanovci
NK Gat
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Valpovo
NK Hrvatski Sokol
NK Jadran Habjanovci
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Valpovo
NK Mladost Harkanovci
NK Gat
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Zagrebačka - Jug
NK Novaki Sveta Nedelja
NK Posavec
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Zagrebačka - Jug
NK Novaki Sveta Nedelja
NK Posavec
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Zagrebačka - Jug
NK Novaki Sveta Nedelja
NK Posavec
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/05
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Aad
CS Păulișana Păuliș II
CS Podgoria Ghioroc
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Aad
CS Păulișana Păuliș II
CS Podgoria Ghioroc
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
15:00
|
Eneo la Kintampo la Ghana
Kintampo Marcus FC
Kintampo Super Eagles FC
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
15:00
|
Ghana GAED Division 3 – Zone 1
Adenta Youth Sporting Academy
FC African Panthers
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
15:00
|
Hungary Amateur GY-MS Megye I. osztály
Koronco Kssze
Mezoors Kse
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
15:00
|
Hungary Amateur GY-MS Megye I. osztály
Koronco Kssze
Mezoors Kse
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
15:00
|
Ureno Amateur AF Leiria Divisheni ya Heshima LizSport
Valeo Nazare
GD Alvaiázere
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
15:00
|
Serbia Amateur Opštinska liga Lucan
FK Radnički Turica
FK Gorušica Viča
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
15:00
|
Ureno Amateur AF Leiria Divisheni ya Heshima LizSport
Valeo Nazare
GD Alvaiázere
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
15:00
|
Ureno Amateur AF Leiria Divisheni ya Heshima LizSport
SCL inashangaa
M-ngu Wanazareti
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
15:00
|
Serbia Amateur Opštinska liga Lucan
FK Radnički Turica
FK Gorušica Viča
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
NK Imsovac
NK Skok Skucani
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
NK Polet Narta
NK Gordowa Veliki Grđevac
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/05
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Aad
AFC Banatul Arad
CS Voința Mailat
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Osječko-baranjska
NK Torpedo Kuševac
NK Dračice Đakovo
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Osječko-baranjska
NK Omladiac Josipovac
NK Slavonac Tenja
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Osječko-baranjska
NK Omladiac Josipovac
NK Slavonac Tenja
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Osječko-baranjska
ŠNK Ratar Piškorevci
NK FEŠK Feričanci
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Osječko-baranjska
NK Omladiac Josipovac
NK Slavonac Tenja
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Osječko-baranjska
NK Radnik Josipovac
NK Olimpija Osijek
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
15:00
|
Ghana GAED Division 3 – Zone 1
Hospa za FC
FC Young Mount
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
15:00
|
Poland Amateur V. Liga - Wielkopolska
Piast Poniec
Kania Gostyń
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
15:00
|
Poland Amateur V. Liga - Wielkopolska
Piast Poniec
Kania Gostyń
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Aad
FC Frontiera Pilu
FC Santana 2016
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Aad
FC Frontiera Pilu
FC Santana 2016
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska - Jug
NK Sokol Sokolovac
NK Bršljanica
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Aad
CS Viitorul Pereg
CS Gloria Secusigiu
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska - Jug
NK Sokol Sokolovac
NK Bršljanica
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska - Jug
NK Radnički Veliko Vukovje
NK Polet Uljanik
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska - Jug
NK Ilova Tomašica
NK Junak Veliki Pašijan
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
15:00
|
Serbia Amateur MFL Sombor - 1. razred
FK Radnički Sombor
FK Borac Backki Gračac
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
15:00
|
Serbia Amateur Opštinska liga Lucan
FK Vrelo Gornja Kravarica
FK Voćar Kotraža
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Zagrebačka - Jug
NK Donja Kupčina
NK Brcko Božjakovina
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Zagrebačka - Jug
NK Donja Kupčina
NK Brcko Božjakovina
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Koprivničko-križevačka
NK Udarnik Zablatje
NK Rudar Botinovec
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Koprivničko-križevačka
NK Udarnik Zablatje
NK Rudar Botinovec
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Aad
ACS Progresul Pecica II
Wanafunzi wa CS
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Aad
ACS Progresul Pecica II
Wanafunzi wa CS
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Aad
CS Înfrățirea Iratoșu
CS Saa Halisi
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Zagrebačka - Jug
NK Buna
NK Vatrogasac Kobilić
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Aad
CS Înfrățirea Iratoșu
CS Saa Halisi
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Aad
CS Înfrățirea Iratoșu
CS Saa Halisi
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/05
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Aad
Timu ya CS United Sanpaul
CS Olimpia Bujac
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Istarska – Sjever
NK Gizzard Umag
NK Grožnjan-Oprtalj
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Istarska – Sjever
NK Galeb Juricani
NK Marusici
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Istarska – Sjever
NK Gizzard Umag
NK Grožnjan-Oprtalj
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
15:00
|
Estonia II Liiga – Lõuna/Lääne piirkond
Habari JK
Paide Linnameeskond III
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Istarska
NK Visnjan 1957
NK Peroj
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
15:00
|
Serbia Amateur MFL Sombor - 2. razred
FK Jedinstvo 1947 Kolut
FK Jedinstvo Stanišić
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
15:00
|
Serbia Amateur MFL Sombor - 2. razred
FK Dunav Bački Monoštor
FK Panonija Lalić
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
15:00
|
Serbia Amateur MFL Sombor - 2. razred
FK Teleka
FK Jedinstvo Ribarevo
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
15:00
|
Serbia Amateur MFL Sombor - 2. razred
FK Dinamo Sonta
FK Sport Bezdan
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
15:00
|
Serbia Amateur MFL Sombor - 2. razred
FK Jedinstvo 1947 Kolut
FK Jedinstvo Stanišić
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
15:00
|
Serbia Amateur MFL Sombor - 2. razred
FK Dunav Bački Monoštor
FK Panonija Lalić
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
15:00
|
Serbia Amateur MFL Sombor - 2. razred
FK Teleka
FK Jedinstvo Ribarevo
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
15:00
|
Serbia Amateur MFL Sombor - 2. razred
FK Dinamo Sonta
FK Sport Bezdan
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Aad
CS na Livada
CS Șofronia
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
15:00
|
Amateur IV wa Poland. Liga - Swiętokrzyska
AKS 1947 Busko-Zdrój
KS Hetman Włoszczowa
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
15:00
|
Amateur IV wa Poland. Liga - Swiętokrzyska
AKS 1947 Busko-Zdrój
KS Hetman Włoszczowa
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
15:10
|
Ligi Kuu ya Scotland Wanawake
Glasgow City LFC
WFC ya Hibernia
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
15:30
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Vukovar
NK Mohovo
NK Tompojevci
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Županja
NK RAŠK Rajevo Selo
NK Budućnost Šiškovci
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
15:30
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Vukovar
HNK Radnicki Vukovar
NK Petrovci
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Primorsko-goranska
NK Rječina Dražice
NK Grbci 2000 Rijeka
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Županja
NK Jadran Gunja
NK Srijemac Strosinci
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Županja
NK RAŠK Rajevo Selo
NK Budućnost Šiškovci
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
15:30
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Vukovar
NK Mohovo
NK Tompojevci
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Primorsko-goranska
NK Vihor Baška
NK Lošinj
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Primorsko-goranska
NK Rječina Dražice
NK Grbci 2000 Rijeka
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Đakovo
NK Šokadija Strizivojna
NK Budućnost Gorjani
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Županja
NK Jadran Gunja
NK Srijemac Strosinci
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Primorsko-goranska
NK Rječina Dražice
NK Grbci 2000 Rijeka
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/05
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Županja
NK Jadran Gunja
NK Srijemac Strosinci
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/05
15:30
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Vukovar
HNK Radnicki Vukovar
NK Petrovci
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/05
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Đakovo
NK Slavonija Budrovci
NK Dinamo Trnava
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/05
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Primorsko-goranska
NK Risnjak Lokve
NK Željezničar Moravice
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Beli Manastir
NK Ribar Kopacevo
NK Petlovac
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Vukovarsko-srijemska
NK Vrbanja
NK Posavac Posavski Podgajci
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
15:30
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Baranjska liga
NK Mladost Čeminac
NK Graničar Torjanci
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
15:30
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Baranjska liga
NK Davor Branjina
NK Kroatia Branjin Vrh
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
15:30
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Baranjska liga
NK Luc
NK Zmaj Zmajevac
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Primorsko-goranska
NK Stari Grad Rijeka
NK Mrkopalj
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
15:30
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Baranjska liga
NK Mladost Čeminac
NK Graničar Torjanci
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
15:30
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Baranjska liga
NK Davor Branjina
NK Kroatia Branjin Vrh
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
15:30
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Baranjska liga
ŠNK Grozd Kotlina
NK Radnički Mirkovac
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
15:30
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Baranjska liga
NK Mladost Čeminac
NK Graničar Torjanci
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/05
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Vukovarsko-srijemska
NK Negoslavci
HNK Fruškogorac Ilok
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Vukovarsko-srijemska
NK Negoslavci
HNK Fruškogorac Ilok
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Primorsko-goranska
NK Goranka Ravna Gora
NK Polet Skrad
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Primorsko-goranska
NK Goranka Ravna Gora
NK Polet Skrad
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Vukovarsko-srijemska
NK Slavonac Komletinci
NK Mladost Vođinci
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Vukovarsko-srijemska
NK Nosteria Nuštar
HNK Mitnica Vukovar
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Vukovarsko-srijemska
NK Nosteria Nuštar
HNK Mitnica Vukovar
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
15:45
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Požeško-slavonska
NK Omladinac Čaglin
NK Slaven Gradac
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
16:00
|
Ureno Amateur AF Setubal II Division
FC Barreirense B
ACRUT Zambujalense
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
16:00
|
Ureno Amateur AF Setubal II Division
GD Sesimbra
Estrela St. André
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
16:00
|
Uhispania Kitengo cha Kwanza cha Mkoa cha Aficionados, Primera - Zamora
CD Inter Los Valles
Klabu ya Mashindano ya Benavente
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
16:00
|
Wanawake wa Estonia Meistriliiga
JK Tabasalu
Tartu Tammeka Wanawake
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
16:00
|
Ureno Amateur AF Lisbon I Division
URD Matairi
Katika. Malveira
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
16:00
|
Mwanariadha wa Ureno AF Aveiro I Division Kanda ya Kusini
LAAC
CCR Valega
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
16:00
|
Uhispania Kitengo cha Kwanza cha Mkoa cha Aficionados, Primera - Zamora
CD Inter Los Valles
Klabu ya Mashindano ya Benavente
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
16:00
|
Ureno Amateur AF Vila Real Division of Honor - Series A
GD Cerva
FC Fontelas
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
16:00
|
Ligi Kuu ya Misri
moshi
Zamalek SC
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
16:00
|
Wanawake wa Estonia Meistriliiga
JK Tabasalu
Tartu Tammeka Wanawake
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
16:00
|
Uhispania Amateur Tercera Federación, Kundi la 3
SD Solares Medio Cudeyo
Kadi za UC
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
16:00
|
Michuano ya Ureno ya Ureno
Vitoria de Setubal
SC Lusitânia
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
16:00
|
Uhispania Amateur Tercera Federación, Kundi la 18
AD San Clemente
Atlético Tomelloso
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
16:00
|
Uturuki Süper Lig
Gaziantep FK
Hatayspor
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
16:00
|
Uhispania Amateur Tercera Federación, Kundi la 13
CD Plus Ultra
Murcia halisi B
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
16:30
|
Uhispania Amateur Tercera Federación, Kundi la 2
Real Titanico FC
Klabu ya Condal
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
16:45
|
Umoja wa Falme za Kiarabu UAE Pro League
Al Jazeera
Baniya
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
17:00
|
Idara ya 1 ya Denmark
AaB
Hobro
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/05
17:00
|
Ligi ya Taifa ya Soka ya Wanawake ya Marekani
Houston Dash
Kansas City ya Sasa
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/05
17:15
|
Ligi ya Kuwait Kuwait
Kazma SC
Al Jahra
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
17:15
|
Norway Eliteserien
Viking FK
Tromso IL
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
17:30
|
Ujerumani 3. Liga
FC Ingolstadt 04
SV Waldhof Mannheim
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
17:55
|
Poland Amateur V. Liga - Wielkopolska
Przemysław Poznań
GKS Dopiewo
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
18:00
|
Brazili Brasileiro Série A, Wanawake
Red Bull Bragantino
Real Brasilia FC
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
18:30
|
Mwanariadha mahiri wa Liga ya Argentina Rosarina de Fútbol, Idara ya A
Klabu ya Atlético Alianza Sport
Central Cordoba de Rosario B
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
18:30
|
Mwanariadha mahiri wa Liga ya Argentina Rosarina de Fútbol, Idara ya A
Klabu ya Atlético San Telmo
Kikundi cha Michezo cha Watoto cha Union Rosario
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
18:30
|
Mwanariadha mahiri wa Liga ya Argentina Rosarina de Fútbol, Idara ya B
Club Deportivo na Social Lux
Chama cha Michezo na Burudani BANCO
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
18:30
|
Mwanariadha mahiri wa Liga ya Argentina Rosarina de Fútbol, Idara ya B
Klabu ya Atlético Fisherton
Leones de Rosario FC
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
18:30
|
Mwanariadha mahiri wa Liga ya Argentina Rosarina de Fútbol, Idara ya C
Klabu ya Burudani ya Michezo tarehe 14 Juni
Klabu ya Fútbol ya Jorgito Juniors
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
18:30
|
Mwanariadha mahiri wa Liga ya Argentina Rosarina de Fútbol, Idara ya C
Klabu ya Asociación Civil Sarmiento Fútbol
Kikundi cha Michezo cha Botafogo
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
18:30
|
Mwanariadha mahiri wa Liga ya Argentina Rosarina de Fútbol, Idara ya C
Asociación Civil Club Maria Reina
Klabu ya Burudani ya Michezo tarehe 14 Juni
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
18:30
|
Mwanariadha mahiri wa Liga ya Argentina Rosarina de Fútbol, Idara ya C
Klabu ya Fútbol ya Jorgito Juniors
Klabu ya Atlético Sparta
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
18:30
|
Mwanariadha mahiri wa Liga ya Argentina Rosarina de Fútbol, Idara ya C
Shule ya Soka ya Olimpiki
Klabu ya Nchi ya Polideportivo San José
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
18:30
|
Mwanariadha mahiri wa Liga ya Argentina Rosarina de Fútbol, Idara ya C
Klabu ya Nchi ya Polideportivo San José
Asociación Civil Club Maria Reina
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
18:30
|
Mwanariadha mahiri wa Liga ya Argentina Rosarina de Fútbol, Idara ya C
Klabu ya Atlético Sparta
Klabu ya Gran Rosario
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
18:30
|
Mwanariadha mahiri wa Liga ya Argentina Rosarina de Fútbol, Idara ya C
Klabu ya Fútbol ya Jorgito Juniors
Klabu ya Atlético Sparta
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
18:30
|
Mwanariadha mahiri wa Liga ya Argentina Rosarina de Fútbol, Idara ya C
Shule ya Soka ya Olimpiki
Klabu ya Nchi ya Polideportivo San José
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
18:30
|
Mwanariadha mahiri wa Liga ya Argentina Rosarina de Fútbol, Idara ya C
Klabu ya Nchi ya Polideportivo San José
Asociación Civil Club Maria Reina
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
18:30
|
Mwanariadha mahiri wa Liga ya Argentina Rosarina de Fútbol, Idara ya C
Klabu ya Atlético Sparta
Klabu ya Gran Rosario
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
18:30
|
Brazil Amateur Super Copa Noroeste - Kundi A
EC Italia
Portiuncula EC
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/05
18:30
|
Mwanariadha mahiri wa Liga ya Argentina Rosarina de Fútbol, Idara ya C
Shule ya Soka ya Olimpiki
Klabu ya Nchi ya Polideportivo San José
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/05
18:30
|
Argentina Primera C Metropolitana
Deportivo Muñiz
Cordoba ya Kati kutoka Rosario
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
18:30
|
Ligi ya Uhispania F
Madrid CFF
Wanawake wa Real Madrid
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
19:00
|
Guadeloupe Mkoa wa 3 - Dimbwi A
JTR
Alliance FC
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
19:00
|
USA MLS Next Pro
Toronto FC II
Kikosi cha Columbus 2
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
19:00
|
USA MLS Next Pro
Muungano wa Philadelphia II
Huntsville City FC
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/05
19:00
|
Amateur Mkuu wa Argentina Roca - Idara ya Kwanza
SC Nelson Tomas Page
CA Nicolas Bruzone
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
19:00
|
USA MLS Next Pro
Toronto FC II
Kikosi cha Columbus 2
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
19:00
|
Brazil Serie A
Grêmio
criciuma
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
19:30
|
Brazil Serie C
Figueirense
kutoka Aparecida
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
20:00
|
Argentina Amateur Liga Regional Futbol del Sur - Corral de Bustos
CSD Newbery & Everton
AMC Atlético Guatimozin
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
20:00
|
Guadeloupe Guadeloupe Régionale 2 – Dimbwi A
AS Dragon
Klabu ya Mashindano ya Basse-Terre
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
20:00
|
Guadeloupe Guadeloupe Régionale 2 – Dimbwi A
AC Saint-Robert
LUNAR
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
20:00
|
Guadeloupe Guadeloupe Régionale 2 – Dimbwi A
Wakazi wa J.S. Vieux
CS Capesterrien
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
20:00
|
Idara ya Aruba ya Heshima
SV Atletico Santa Fe
Jong Aruba
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
21:00
|
Chile Primera Division, Wanawake
Cobresal
Mpalestina
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
21:00
|
Idara ya Primera ya Argentina, Wanawake
Boca Juniors
Klabu ya Mashindano
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
21:30
|
Ligi Kuu ya Bahamas BFA
Baha Juniors
Waasi wa Westside
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
21:30
|
Ligi Kuu ya Bahamas BFA
Baha Juniors
Waasi wa Westside
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
22:00
|
Idara ya Aruba ya Heshima
SV Atlantico Deportivo
SC United
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/05
22:00
|
Idara ya Aruba ya Heshima
SV Atlantico Deportivo
SC United
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
22:00
|
Ligi ya Wanawake ya Colombia
Independiente Medellin
CD Cortuluá
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
22:00
|
Jamhuri ya Dominika Ligi ya Soka ya Dominika
Atlético Vega Real FC
Mocha FC
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/05
22:00
|
Jamhuri ya Dominika Ligi ya Soka ya Dominika
Atlético Vega Real FC
Mocha FC
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
23:00
|
Kitengo cha Primera cha Costa Rica, Clausura
Manispaa ya Liberia
Manispaa ya Ugiriki
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/05
23:00
|
Kitengo cha Primera cha Costa Rica, Wanawake
CCdr Perez Zeledon
Tsunami ya Bluu FF
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/06
00:00
|
Ligi ya Taifa ya Soka ya Wanawake ya Marekani
Bay FC
Chicago Red Stars
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/06
04:00
|
Ligi ya Japan Nadeshiko, Div. 1, wanawake
NGU Nagoya FC
Iga FC Kunoichi
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/06
05:00
|
Ligi ya Japan J3
Tegevajaro Miyazaki
Mshirika wa AC Nagano
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/06
05:00
|
Ligi ya Japan J3
Tegevajaro Miyazaki
Mshirika wa AC Nagano
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/06
08:00
|
Romania Amateur League 4 Vaslui
FC 2007 Gârceni
Speranţa Drânceni
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/06
08:00
|
Romania Amateur League 4 Vaslui
FC 2007 Gârceni
Speranţa Drânceni
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/06
09:00
|
Ligi Daraja la Kwanza ya NLO ya Nigeria - Kituo cha Akure
Tumaini la Utukufu Fc
Ibom Youth FC
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/06
10:30
|
Australia NPL 2, Victoria
Brunswick City SC
Klabu ya Preston Simba
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/06
10:30
|
Australia NPL 2, Victoria
Brunswick City SC
Klabu ya Preston Simba
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/06
10:30
|
Australia NPL 2, Victoria
Brunswick City SC
Klabu ya Preston Simba
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/06
10:30
|
NPL ya Australia, Victoria
Mizinga ya Oakleigh
Moreland City FC
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/06
11:00
|
Ligi kuu Tanzania bara
Ihefu FC
Namungo FC
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/06
11:00
|
Italia Campionato Spring 1
Empoli U19
Sassuolo U19
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/06
12:00
|
Ligi ya Uingereza ya Amateur Professional Development
Sheffield United U21
Crewe Alexandra U21
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/06
12:30
|
Azerbaijan İkinci liqa
Kür-Araz FK
Sheki City FK
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/06
14:05
|
Umoja wa Falme za Kiarabu UAE Pro League
Al Bataeh
Al Wasl
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/06
14:05
|
Umoja wa Falme za Kiarabu UAE Pro League
Al Bataeh
Al Wasl
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/06
14:05
|
Umoja wa Falme za Kiarabu UAE Pro League
Al Bataeh
Al Wasl
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/06
15:00
|
Ligi Kuu ya Azerbaijan Misli
Dhamana ya FK
Gabala FK
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/06
16:00
|
Ligi ya Kuwait Kuwait
Al Fahaheel
al-kuwait
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/06
16:00
|
Kundi la 2 la Daraja la Pili la Norway
Flekkerøy
Viking FK II
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/06
16:00
|
Kundi la 2 la Daraja la Pili la Norway
Flekkerøy
Viking FK II
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/06
16:00
|
Serie A ya Italia
Salernitana
Atalanta
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/06
16:00
|
Estonia na Siliiga
FCI Levadia Tallinn U21
JK Tallinna Kalev U21
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/06
16:00
|
Ligi ya Kuwait Kuwait
Al Fahaheel
al-kuwait
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/06
16:00
|
Mkongwe wa Liga ya Croatia Vukovarsko – Srijemske Županije
NK Kroatia Bogdanovci - Veterani
HNK Fruškogorac Ilok - Mkongwe
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/06
16:00
|
Mkongwe wa Liga ya Croatia Vukovarsko – Srijemske Županije
NK Kroatia Bogdanovci - Veterani
HNK Fruškogorac Ilok - Mkongwe
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/06
16:00
|
Mkongwe wa Liga ya Croatia Vukovarsko – Srijemske Županije
NK Šokadija Babina Greda – Veterani
NK Slavonac Komletinci - Veterani
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/06
16:00
|
Mkongwe wa Liga ya Croatia Vukovarsko – Srijemske Županije
NK Šokadija Babina Greda – Veterani
NK Slavonac Komletinci - Veterani
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/06
16:00
|
Mkongwe wa Liga ya Croatia Vukovarsko – Srijemske Županije
NK Slavonac Gradište - Mkongwe
NK Dilj Vinkovci - Mkongwe
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/06
16:00
|
Mkongwe wa Liga ya Croatia Vukovarsko – Srijemske Županije
NK Slavonac Gradište - Mkongwe
NK Dilj Vinkovci - Mkongwe
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/06
16:00
|
Mkongwe wa Liga ya Croatia Vukovarsko – Srijemske Županije
NK Slavonac Gradište - Mkongwe
NK Dilj Vinkovci - Mkongwe
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/06
16:00
|
Mkongwe wa Liga ya Croatia Vukovarsko – Srijemske Županije
NK Otok - Mkongwe
NK Hask Sokol Stari Jankovci - Veterani
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/06
16:00
|
Mkongwe wa Liga ya Croatia Vukovarsko – Srijemske Županije
NK Otok - Mkongwe
NK Hask Sokol Stari Jankovci - Veterani
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/06
16:00
|
Mkongwe wa Liga ya Croatia Vukovarsko – Srijemske Županije
NK Otok - Mkongwe
NK Hask Sokol Stari Jankovci - Veterani
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/06
16:00
|
Mkongwe wa Liga ya Croatia Vukovarsko – Srijemske Županije
NK Hrvatski Sokol Mirkovci - Veterani
NK Frankopan Rokovci-Andrijaševci - Mkongwe
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/06
16:00
|
Mkongwe wa Liga ya Croatia Vukovarsko – Srijemske Županije
NK Hrvatski Sokol Mirkovci - Veterani
NK Frankopan Rokovci-Andrijaševci - Mkongwe
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/06
16:00
|
Mkongwe wa Liga ya Croatia Vukovarsko – Srijemske Županije
HNK Vinkovci - Veterani
Vukovarski Veterani
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/06
16:00
|
Mkongwe wa Liga ya Croatia Vukovarsko – Srijemske Županije
HNK Vinkovci - Veterani
Vukovarski Veterani
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/06
16:00
|
Mkongwe wa Liga ya Croatia Vukovarsko – Srijemske Županije
HNK Vinkovci - Veterani
Vukovarski Veterani
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/06
16:45
|
Umoja wa Falme za Kiarabu UAE Pro League
Shabab Al-Ahli Dubai
Al Sharjah
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/06
17:00
|
Ujerumani Amateur Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar
FV Dudenhofen
Eintracht Trier
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/06
17:30
|
Ligi Kuu ya Israel
Beitar Yerusalemu
Ashdod SC
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/06
23:00
|
Idara ya Aruba ya Heshima
SV Caiquetio
CD Rooi Afo
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/07
00:00
|
Brazili Brasileiro Série A, Wanawake
Amerika Mineiro
Flamengo
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/07
01:00
|
Idara ya Aruba ya Heshima
SV Sportboys Aruba
SV Independiente Caravel Angochi
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/07
01:00
|
Idara ya Aruba ya Heshima
SV Sportboys Aruba
SV Independiente Caravel Angochi
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/07
09:00
|
Ligi Daraja la Kwanza ya NLO ya Nigeria - Kituo cha Akure
Ojodu City Fc
Buruj Fc
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/07
09:00
|
Ligi Daraja la Kwanza ya NLO ya Nigeria - Kituo cha Akure
Ojodu City Fc
Buruj Fc
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/07
09:00
|
Ligi Daraja la Kwanza ya NLO ya Nigeria - Kituo cha Akure
Ojodu City Fc
Buruj Fc
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/07
12:00
|
Azerbaijan İkinci liqa
Şəfa FK
Şahdağ Qusar FK
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/07
12:00
|
Azerbaijan İkinci liqa
Şəfa FK
Şahdağ Qusar FK
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/07
12:00
|
Ligi ya Uingereza ya Amateur Professional Development
Queens Park Rangers U21
Barnsley U21
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/07
12:00
|
Slovakia U19
FC Petržalka U19
MFK Ružomberok U19
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/07
12:00
|
Ligi ya Uingereza ya Amateur Professional Development
Peterborough United U21
Coventry City U21
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/07
12:00
|
Ligi ya Uingereza ya Amateur Professional Development
Queens Park Rangers U21
Barnsley U21
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/07
12:00
|
Slovakia U19
FC Petržalka U19
MFK Ružomberok U19
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/07
14:00
|
Romania Amateur League 5 Harghita
ACS Sandominic
AS Piliske Tuşnad Sat
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/07
14:05
|
Umoja wa Falme za Kiarabu UAE Pro League
Khor Fakkan
Al-Ain
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/07
14:05
|
Umoja wa Falme za Kiarabu UAE Pro League
Khor Fakkan
Al-Ain
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/07
14:05
|
Umoja wa Falme za Kiarabu UAE Pro League
Khor Fakkan
Al-Ain
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/07
14:35
|
Ligi ya Kuwait Kuwait
Al-Nasr Kuwait
Al-Arabi Kuwait
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/07
15:00
|
Romania Amateur League 5 Iasi
Voința Bosia
Poiana Popești
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/07
15:00
|
Romania Amateur League 5 Iasi
Voința Bosia
Poiana Popești
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/07
16:00
|
Ligi ya Taifa ya Israel
Bnei Yehuda Tel Aviv
Maccabi Yafo Kabiliyo
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/07
16:00
|
Ligi ya Taifa ya Israel
Bnei Yehuda Tel Aviv
Maccabi Yafo Kabiliyo
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/07
16:00
|
Kombe la Lithuania LFF
Nambari ya BE1
Ekranas Panevezys
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/07
16:45
|
Umoja wa Falme za Kiarabu UAE Pro League
Al-Wahda FC
Al-Nasr Dubai
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/07
17:00
|
Amateur wa Ujerumani Bremen-Liga
SV Werder Bremen II
FC Oberneuland
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/07
17:00
|
Amateur wa Ujerumani Bremen-Liga
SV Werder Bremen II
FC Oberneuland
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/07
17:50
|
Saudi Arabia Division 1
Klabu ya Jeddah
Al-Faisaly
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/07
17:50
|
Saudi Arabia Division 1
Klabu ya Jeddah
Al-Faisaly
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/07
18:00
|
Ligi ya Uingereza ya Amateur Professional Development
Colchester United U21
Watford U21
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/07
18:00
|
Ligi ya Uingereza ya Amateur Professional Development
Colchester United U21
Watford U21
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/08
00:00
|
Idara ya Aruba ya Heshima
SV La Fama Savaneta
SV Real Koyari
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/08
00:00
|
Idara ya Aruba ya Heshima
SV La Fama Savaneta
SV Real Koyari
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/08
07:00
|
Slovakia 1. Liga, Wanawake
Spartak Trnava
MFK Ružomberok
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/08
07:00
|
Ligi ya Taifa ya New Zealand
Hifadhi ya Wellington Phoenix
Island Bay United
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/08
09:00
|
Kombe la Kazakhstan la Kazakhstan
FC Ordabasy
FK Aktobe
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/08
10:30
|
NPL ya Australia, Queensland
Gold Coast United
Moreton City Excelsior FC
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/08
10:30
|
Australia Victoria Premier LeagueWanawake
Simba ya Preston
Melbourne Kusini F.C.
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/08
11:00
|
Daraja la Kwanza la Azerbaijan
Irevan
Difai Agsu
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/08
11:00
|
Ligi Daraja la Kwanza ya NLO ya Nigeria - Kituo cha Akure
Klabu ya Soka ya Iganmu
Klabu ya Soka ya Lekki United
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/08
11:00
|
Ligi Daraja la Kwanza ya NLO ya Nigeria - Kituo cha Akure
Klabu ya Soka ya Iganmu
Klabu ya Soka ya Lekki United
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/08
12:00
|
Mwanadada Amateur Danmarksserien
Ab Tårnby
B 1908
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/08
12:00
|
Ligi ya Kwanza ya Armenia
Onor
FC Ararati II
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/08
12:30
|
Jamhuri ya Czech Idara ya 19 ya U1
MFK Frydek Mistek U19
MFK Karviná U19
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/08
14:00
|
Albania Kategoria na Pare
KF Luz i Vogël 2008
KF Vora
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/08
14:30
|
Serbia Amateur Šumadijska Okružna Liga
FK Mladi Rudar Bukovik
Omladinac Donja Raca
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/08
14:30
|
Jamhuri ya Czech Gawanya E
TJ Slovan Bzenec
FC Vsetin
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/08
14:30
|
Romania Amateur League 5 Guys Severin
AS Viitorul Vărădia 2023
AS Kroatia Clocotici
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/08
14:30
|
Misri Daraja la Pili
Makadi FC
Nogoom FC
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/08
14:30
|
Misri Daraja la Pili
Bi El-Makkasa
Dickernis SC
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/08
14:30
|
Ufaransa Division 1, Wanawake
EA Guingamp
Le Havre AC
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/08
14:30
|
Romania Amateur League 5 Guys Severin
AS Viitorul Vărădia 2023
AS Kroatia Clocotici
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/08
14:30
|
Ufaransa Division 1, Wanawake
FC Fleury 91
Montpellier HSC
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/08
14:30
|
Misri Daraja la Pili
Bi El-Makkasa
Dickernis SC
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/08
14:30
|
Ufaransa Division 1, Wanawake
Paris FC
Dijon F.C.O.
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/08
14:30
|
Serbia Amateur Zaječarska Okružna Liga
FK Graničar Veliki Izvor
FK Midžor Kalna
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/08
14:30
|
Serbia Amateur Zaječarska Okružna Liga
FK Osnić
FK BSK Bogovina
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/08
14:30
|
Serbia Amateur Zaječarska Okružna Liga
FK Graničar Veliki Izvor
FK Midžor Kalna
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/08
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur 2. Liga FBiH – Zapad
NK Brnjaci
NK Vitez
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/08
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Brasov
Tawi la SC
ACS Prejmer
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/08
15:00
|
Romania Liga III Serie 3
Dunărea Călarași
FC Agricola Borcea
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/08
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Brasov
ACS Vulcan 2008 II
ACSM Codelea II
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/08
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Brasov
ACS Hâlchiu
ACS Colsea 1920 Brașov II
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/08
15:00
|
Romania Amateur League 5 Constanta
AS Progresul Osmancea
AS Constructorul Topraisar
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/08
15:00
|
Serbia Amateur Medjuopštinska liga Sever
FK Partizan Glogovac
FK Vinoraca
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/08
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur 2. Liga FBIH – Centar
NK Nemila
FK Baton Sarajevo
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/08
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Brasov
Tawi la SC
ACS Prejmer
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/08
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Brasov
ACS Vulcan 2008 II
ACSM Codelea II
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/08
15:00
|
Romania Liga III Serie 2
AS Voința Limpeziș
ACS Viitorul Șuști
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/08
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Brasov
ACS Hâlchiu
ACS Colsea 1920 Brașov II
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/08
15:00
|
Serbia Amateur Medjuopštinska liga Sever
OFK Dragoševac
GFK Strelište Jagodina
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/08
15:00
|
Serbia Amateur Medjuopštinska liga Sever
FK Jedinstvo Duboka
FK Osaonica Bagrdan
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/08
15:00
|
Serbia Amateur Medjuopštinska liga Sever
FK Partizan Glogovac
FK Vinoraca
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/08
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur 2. Liga FBIH – Centar
NK Nemila
FK Baton Sarajevo
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/08
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur 2. Ligi ya FBIH - Jug
HNK Čapljina
FK Turbina Jablanica
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/08
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur 2. Liga FBiH – Zapad
NK Brnjaci
NK Vitez
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/08
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur 2. Liga FBIH – Centar
NK Bosna Visoko
FK Mošćanica Sarajevo
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/08
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur 2. Ligi ya FBIH - Jug
HNK Kruševo
NK Ljubuški
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/08
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur 2. Ligi ya FBIH - Jug
NK Troglav 1918 Livno
HNK Brotnjo Čitluk
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/08
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur 2. Ligi ya FBIH - Jug
HNK Čapljina
FK Turbina Jablanica
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/08
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur 2. Ligi ya FBIH - Jug
HNK Medjugorje
NK Kamešnica Podhum
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/08
15:00
|
Ugiriki Amateur A2 EPS Ilias
Digenis Charias AC
AO Makrision
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/08
15:00
|
Ugiriki Amateur A2 EPS Ilias
Digenis Charias AC
AO Makrision
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/08
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Mures
AS Farel Roteni
AS Viitorul Delenii
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/08
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Mures
AS Farel Roteni
AS Viitorul Delenii
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/08
15:30
|
Croatia Amateur 4. NL Središte Zagreb – Podskupina A
NK Mladost Zabok
NK Zagreb
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/08
16:00
|
Ligi ya Bulgaria Amateur Chetvarta - OG Sofia
FC Nadezhda Dobroslavtsi
FC Zenit Filipovtsi
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/08
17:00
|
Mashindano ya Brazil U20
Sao Paulo U20
Miti ya mitende U20
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/08
17:00
|
Uswidi Ettan, Norra
AFC Eskilstuna
FC Stockholm Kimataifa
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/08
17:00
|
Uswidi Ettan, Norra
AFC Eskilstuna
FC Stockholm Kimataifa
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/08
17:00
|
Amateur wa Ujerumani Schleswig-Holstein-Liga
TSB Flensburg
PSV Neumünster
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/08
17:00
|
Uswidi Ettan, Norra
FBK Karlstad
Umoja wa IK Nordic
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/08
17:00
|
Mashindano ya Brazil U20
Sao Paulo U20
Miti ya mitende U20
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/08
17:00
|
Mwanadada Amateur Danmarksserien
Nørresundby BK
Aarhus Fremad 2
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/08
17:00
|
Ujerumani Amateur Oberliga Baden Wuerttemberg
SV Oberachern
Offenberg FV
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/08
17:00
|
Ujerumani Amateur Verbandsliga Hessen Nord
SG Bronzell
CSC 03 Kassel
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/08
17:30
|
Uturuki Türkiye Kupasi
Fatih Karagümrük
Trabzonspor
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/08
17:30
|
Ligi Kuu ya Afrika Kusini
Orlando Pirates
ChippaUnited
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/08
17:30
|
Estonia Eesti Karikas
FCI Levadia Tallinn
Viimsi JK
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/08
18:00
|
Iceland Urvalsdeild, Wanawake
Breiðablik Kópavogur
Stjarnan
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/08
18:00
|
Iceland Urvalsdeild, Wanawake
Wanawake wa Keflavik
thamani ya Reykjavik
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/08
18:00
|
Switzerland Amateur 2. OFV League
FC Montlingen
Altstetten
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/08
18:00
|
Iceland Urvalsdeild, Wanawake
Wanawake wa Keflavik
thamani ya Reykjavik
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/08
18:00
|
Iceland Urvalsdeild, Wanawake
Breiðablik Kópavogur
Stjarnan
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/08
18:00
|
Switzerland Amateur 2. OFV League
FC Montlingen
Altstetten
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/08
18:00
|
Switzerland Amateur 2. OFV League
FC Montlingen
Altstetten
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/08
18:00
|
Iceland Urvalsdeild, Wanawake
FH Hafnarfjörður Wanawake
Throttur Reykjavik
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/08
18:00
|
Iceland Urvalsdeild, Wanawake
Breiðablik Kópavogur
Stjarnan
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/08
18:00
|
Uswidi Ettan, Norra
Örebro Syrianska BK
Sollentuna FF
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/08
18:00
|
Brazil U20 Catarinense
Brusque U20
Taifa la Araquari U20
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/08
18:00
|
Brazil U20 Catarinense
Brusque U20
Taifa la Araquari U20
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/08
18:30
|
Brazil Amateur U17 Cearense
São Gerardo EC U17
Ceara U17
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/08
18:30
|
Brazil Amateur U17 Cearense
São Gerardo EC U17
Ceara U17
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/08
19:00
|
Ligi ya Soka ya Gibraltar
Magpies wa FC Bruno
62
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/08
21:00
|
Chile Primera Division, Wanawake
Anahamisha Iquique
Antofagasta
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/08
23:00
|
USA MLS Next Pro
Jiji la Orlando B
New York Red Bulls II
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/08
23:30
|
USA MLS Next Pro
Crown Legacy FC
New England Mapinduzi II
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/08
23:30
|
USA MLS Next Pro
Atlanta United 2
Carolina Core FC
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/09
02:00
|
Amerika ya Kusini CONMEBOL Libertadores
Millonarios
Bolivar
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/09
02:00
|
Amerika ya Kusini CONMEBOL Libertadores
Millonarios
Bolivar
|
Timu zote mbili za kufunga
|
05/09
02:00
|
Ligi ya Taifa ya Soka ya Wanawake ya Marekani
Utawala F.C.
Kansas City ya Sasa
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/09
02:00
|
Amerika ya Kusini CONMEBOL Libertadores
Millonarios
Bolivar
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/09
12:00
|
Uswidi Ettan, Norra
Friska Viljor FC
Ashuru FF
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/09
12:00
|
Ligi ya Uingereza ya Amateur Professional Development
Wigan Athletic U21
Crewe Alexandra U21
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/09
12:00
|
Uswidi Division 2, Norra Götaland
Säffle SK
IK Kongahälla
|
Zaidi ya mabao 1.5
|
05/09
12:00
|
Uswidi Ettan, Norra
Friska Viljor FC
Ashuru FF
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/09
12:00
|
Uswidi Division 2, Norra Götaland
Ahlafors IF
IFK Kumla FK
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/09
12:00
|
Uswidi Division 2, Norra Götaland
IFK Skovde FK
Motala AIF FK
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/09
12:00
|
Ligi ya Uingereza ya Amateur Professional Development
Wigan Athletic U21
Crewe Alexandra U21
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/09
13:00
|
Uswidi Damallsvenskan
KAMA Brommapojkarna
Pite IF
|
Zaidi ya mabao 2.5
|
05/09
13:00
|
Ugiriki Betsson Super League 2
Iliopoli
Kalamata FC
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|
05/09
13:00
|
Ugiriki Betsson Super League 2
Athens Kallithea FC
Chania FC
|
Zaidi ya mabao 0.5 - Malengo ya Kipindi cha Kwanza
|