wasannin yau - 10 / 05 / 2024
Maki kai tsaye ga duk wasannin yau, tare da sabunta sakamakon wasa har zuwa minti daya. Ku biyoni da wanda zai buga yau a zagayen gasar cin kofin kwallon kafa na duniya a Brazil da duniya, tare da ci gaba da buga wasan a hakikanin lokaci da cikakkun bayanai kan wasannin kwallon kafa na yau. Kalli kan layi maƙasudai da mafi kyawun lokutan wasannin yau.
Aikace-aikacen ƙwallon ƙafa - tambayoyin garkuwar ƙwallon ƙafa - Kofin Duniya na Club na
MAFI SHARHI YANZU
Copa Libertadores
RUFE
wuyan cinya
0
x
1
Fluminense
Copa Libertadores
RUFE
Liverpool-URU
0
x
5
Palmeiras
Copa Sudamericana
RUFE
bragantino
2
x
1
Racing Club
Copa Sudamericana
RUFE
Jami'ar Katolika-ECU
4
x
0
Tarayyar La Calera
UEFA Europa League
RUFE
Bayer Leverkusen
2
x
2
Roma
Gasar Brazil - Seria B
YAU 19:00
Novorizontino
x
Ceará
YAU 21:30
Goiás
x
Ituano
YAU 21:30
CRB
x
Chapecoense
Duba tebur da matsayi
Gasar Roraimense
YAU 18:00
GAS
x
Atlético Roraima
YAU 20:00
Real-RR
x
Rio Negro-RR
Duba tebur da matsayi
Gasar Bahia Under-20
YAU 15:00
Tauraron Maris U20
x
Jacobina U20
Duba tebur da matsayi
Gasar Brazil - Mata A3
YAU 19:00
Nasarar Mata
x
Acauã Mata
Gasar Brazil ta 'yan kasa da shekara 20 - Mata
YAU 15:00
Kindermann-Avaí Mata U20
x
Matan Atlético-MG U20
YAU 15:00
Grêmio Mata 'yan ƙasa da 20
x
Bragantino Sub-20 Feminino
Duba tebur da matsayi
Santa Catarina Under-20 Championship
YAU 17:00
Hercílio Luz U20
x
Chapecoense U20
Duba tebur da matsayi
Gasar Minas Gerais – Module 2
YAU 19:30
Dimokuradiyya SL
x
Tupi
Duba tebur da matsayi
Gasar Paranaense – Under-20
YAU 10:00
Coritiba U20
x
Prudentopolis U20
YAU 10:00
Hope International U20
x
PSTC U20
YAU 15:30
Cambé U20
x
Rio Branco-PR U20
YAU 15:30
Parana U20
x
U20 Patriots
YAU 15:30
Farashin U20
x
Andraus U20
YAU 15:30
Campo Mourao U20
x
Athletico-PR U20
YAU 15:45
FSJ U20 mai zaman kanta
x
AA Iguaçu U20
Paulista Championship – Under-20
YAU 15:00
Fernandópolis U20
x
Mirassol U20
YAU 15:00
Tanabi U20
x
Rio Preto-SP U20
YAU 15:00
Olímpia-SP U20
x
José Bonifácio U20
YAU 15:00
Vital Ibiúna Sub-20
x
Audax-SP U20
YAU 15:00
Gremio Osasco U20
x
Yamma Under-20
YAU 15:00
Portuguese Under-20
x
Ibrachina U20
YAU 15:00
Nacional-SP U20
x
Flamengo-SP U20
YAU 15:00
Juventus-SP U20
x
Sao Caetano U20
YAU 15:00
Aster Brasil-SP U20
x
Agua Santa U20
YAU 15:00
Portuguesa Santista U20
x
Mau'a U20
YAU 15:00
Mauaense U20
x
Jabaquara U20
YAU 15:00
Tufa U20
x
Ku kasa da 20
YAU 15:00
Grêmio Prudente U20
x
Novorizontin U20
YAU 15:00
Bandeirante Under-20
x
Botafogo-SP U20
YAU 15:00
Kasuwanci-SP U20
x
Faransa U20
YAU 15:00
Tsarin U20
x
Inter de Bebedouro U20
YAU 15:00
Velo Club U20
x
Hanyar jirgin ƙasa Sub-20
YAU 15:00
Sao Carlos U20
x
XV de Jaú U20
YAU 15:00
Taquaritinga U20
x
Rio Claro U20
YAU 15:00
Cosmopolitan U-20
x
Inter de Limeira U20
YAU 15:00
Mai zaman kansa-SP U20
x
XV na Piracicaba U20
YAU 15:00
União Sao João U20
x
Rio Branco-SP U20
YAU 15:00
Porto Ferreira U20
x
Ponte Preta U20
YAU 15:00
Itapirense U20
x
Guaçuano U20
YAU 15:00
Aguai U20
x
Brasilis U20
YAU 15:00
Farashin U20
x
Desportivo Brasil U20
YAU 15:00
Sao Bento U20
x
Tietê Under-20 Commercial
YAU 15:00
Elosport U20
x
Ituano U20
YAU 15:00
Joseense U20
x
Taubaté U20
YAU 15:00
União Mogi U20
x
União Suzano U20
YAU 15:00
Pinda Ferroviaria U20
x
Sao José-SP U20
YAU 15:00
SKA Brazil U20
x
Capivariano U20
YAU 15:00
Metropolitano FC U20
x
Guarani U20
YAU 15:00
Marília U20
x
Novorizontin U20
YAU 15:00
Tufa U20
x
Grêmio Prudente U20
YAU 15:00
Shugaban Prudente U20
x
Ku kasa da 20
Duba tebur da matsayi
Gasar Sipaniya
YAU 16:00
Deportivo Alaves
x
Girona
Duba tebur da matsayi
Gasar Jamus - Bundesliga
YAU 15:30
Augsburg
x
Stuttgart
Duba tebur da matsayi
Gasar Italiya
YAU 15:45
Frosinone
x
Inter Milan
Duba tebur da matsayi
Gasar Faransa
YAU 16:00
Nice
x
Le Havre
YAU 16:00
Brest
x
Reims
Duba tebur da matsayi
Gasar Portugal
YAU 16:15
Chaves
x
fama
Duba tebur da matsayi
Gasar Argentina
YAU 19:00
harba
x
Cibiyar
YAU 21:15
Inosan Argentina masu ƙanana
x
Rosario Central
YAU 21:15
Tsoffin Samari na Newell
x
Gilashi
Duba tebur da matsayi
gasar Mexico
RUFE
UANL Tigers
1
x
2
Monterrey
Duba tebur da matsayi
Gasar Ekwador
YAU 21:00
Deportivo Cuenca
x
cumbaya
Duba tebur da matsayi
Gasar Uruguay
YAU 20:00
kasa
x
CA Phoenix
Duba tebur da matsayi
Gasar Sinawa
YAU 08:00
Qingdao Jonoon
x
Nantong Zhiyun
YAU 08:35
Chengdu Qianbao
x
Henan Jianye
YAU 09:00
Shanghai SIPG
x
Changchun Yatai
Duba tebur da matsayi
Gasar Paraguay
YAU 19:00
Mayu 2
x
Zamani
YAU 21:30
Libertad
x
Sun ta america
Duba tebur da matsayi
gasar saudiyya
YAU 12:00
Abha
x
Damac
YAU 15:00
Al-Itihad
x
Al-Ettifaq
YAU 15:00
Al-Khaleej
x
al-wehda
Duba tebur da matsayi
Gasar ta Peruvian
YAU 16:30
kungiyar kwadago
x
ADT
Duba tebur da matsayi
Gasar Jamus - Division na biyu
YAU 13:30
Paderborn
x
Hamburger SV
YAU 13:30
Magdeburg
x
Greuther Furth
Duba tebur da matsayi
Gasar Bolivia
YAU 21:00
Real Tomayapo
x
Gualberto Villarroel SJ
Duba tebur da matsayi
Gasar Faransa - Division na biyu
YAU 15:45
Amiens
x
Auxerre
YAU 15:45
Ajaccio
x
Kafar Grenoble 38
YAU 15:45
Annecy
x
Angers SCO
YAU 15:45
Pau
x
Bastia
YAU 15:45
Saint-Etienne
x
Rodez
YAU 15:45
Valenciennes
x
Quevilly Rouen
YAU 15:45
Laval
x
Troyes
YAU 15:45
Paris
x
Guingamp
YAU 15:45
Dunkirk
x
Caen
YAU 15:45
Concarneau
x
Bordeaux
Duba tebur da matsayi
Gasar cin kofin Rasha
YAU 10:00
Krylya Sovetov
x
Akhmat Grozny
Duba tebur da matsayi