Home Team – Alejo | Italolobo / gboju le won | Idi fun kalokalo | |
---|---|---|---|
05/12 |
Romania Liga 4 Tulcea ACS Flacara Mihail Kogalniceanu |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji ṣe Dimegilio ni awọn ere 23 kẹhin ti ACS Flacara Mihail Kogalniceanu. |
05/12 |
Romania Liga 6 Teleorman Petrolul Poieni |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 21 kẹhin ti Gloria Merisani. |
05/12 |
Romania Liga 5 Sibiu Chirpãr |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 19 kẹhin ti Cibinul Cristian. |
05/12 |
Romania Liga 5 Gorj Viitorul Plopșoru |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 19 kẹhin ti Viitorul Plopșoru. |
05/12 |
Romania Liga 5 Gorj Viitorul Plopșoru |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji ṣe Dimegilio ni awọn ere 18 kẹhin ti Pandurii Padeș 2019. |
Home Team – Alejo | Italolobo / gboju le won | Idi fun kalokalo | |
---|---|---|---|
05/12 |
Romania Liga 4 Tulcea ACS Flacara Mihail Kogalniceanu |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji ṣe Dimegilio ni awọn ere 23 kẹhin ti ACS Flacara Mihail Kogalniceanu. |
05/12 |
Romania Liga 6 Teleorman Petrolul Poieni |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 21 kẹhin ti Gloria Merisani. |
05/12 |
Romania Liga 5 Sibiu Chirpãr |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 19 kẹhin ti Cibinul Cristian. |
05/12 |
Romania Liga 5 Gorj Viitorul Plopșoru |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 19 kẹhin ti Viitorul Plopșoru. |
05/12 |
Romania Liga 5 Gorj Viitorul Plopșoru |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji ṣe Dimegilio ni awọn ere 18 kẹhin ti Pandurii Padeș 2019. |
05/12 |
Romania Liga 6 Prahova Viitorul Colceag |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 18 kẹhin ti Tirana Homorâciu. |
05/12 |
Croatia 3. ŽNL Baranjska liga Croatia (BV) |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni Croatia (BV) awọn ere 18 kẹhin. |
05/12 |
Croatia 1. ŽNL Osječko-baranjska Slavonac (T) |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 17 kẹhin ti Slavonac (T). |
05/12 |
Romania Liga 5 Brasov Sageata |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 16 kẹhin ti Sageata. |
05/12 |
Romania Liga 5 Cluj Progressul Nireș |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ninu awọn ere Progresul Nireș 15 to kẹhin. |
05/12 |
Romania Liga 6 Prahova Viitorul 2018 Ceptura |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji ṣe Dimegilio ni awọn ere 15 kẹhin ti Unirea Valea Dulce. |
05/12 |
Romania Liga 4 Maramureș CS Fàrcașa |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji ṣe Dimegilio ni awọn ere 15 kẹhin ti CF Lăpuș R. |
05/12 |
Romania Liga 5 Teleorman Tineretul Silistea |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 14 kẹhin ti Flacara Caliesti. |
05/12 |
Romania Liga 5 Ialomita Gheorghe Ìrántí 2017 |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji ṣe Dimegilio ni awọn ere 13 kẹhin ti Recolta Gheorghe 2017. |
05/12 |
Romania Liga 7 Prahova Voinţa Hãbud |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 13 kẹhin ti Voinţa Hăbud. |
05/12 |
Romania Liga 5 Botoșani Inter Viișoara |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere Real Hudești kẹhin 13. |
05/12 |
Romania Liga 4 Tulcea Partizanul Luncaviţa |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 13 kẹhin ti Partizanul Luncaviţa. |
05/12 |
Romania Liga 4 Bistrita-Nasaud Sageata |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 13 kẹhin ti Sageata. |
05/12 |
Netherlands 1e Klasse – E Zuid 1 TSC Oosterhout |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji ṣe Dimegilio ni awọn ere 13 to kẹhin ti RKSV Sparta'25. |
05/12 |
Slovakia U19 ViOn Zlate Moravce |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji ṣe Dimegilio ni awọn ere 13 kẹhin ti ViOn Zlaté Moravce. |
05/12 |
Portugal AF Santarém Mo Division Moçarriense |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 12 kẹhin ti Moçarriense. |
05/12 |
Romania Liga 5 Dolj Viitorul Ghercești |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 12 kẹhin ti Viitorul Ghercești. |
05/12 |
Romania Liga 5 Ialomita Avantul Grindu |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 12 kẹhin ti Avântul Grindu. |
05/12 |
Poland Klasa A – Stalowa Wola I Jadachy |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 12 kẹhin ti Jadachy. |
05/12 |
Romania Liga 6 Giurgiu - Nord ACS Maxima Hobaia II |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 12 kẹhin ti Gaiseni. |
05/12 |
Romania Liga 5 Dolj ACSO Filisi II |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji ṣe Dimegilio ni awọn ere 12 kẹhin ti Vulturul Cernătești. |
05/12 |
Romania Liga 5 Alba Viitorul Biia |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 12 kẹhin ti Viitorul Biia. |
05/12 |
Serbia Međuopštinska Liga Aranđelovac-Topola Budućnost (B) |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 12 kẹhin ti Mladost (J). |
05/12 |
Romania Liga 5 Dolj Standard Craiova |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 12 kẹhin ti Voința Rasnic. |
05/12 |
Croatia 3. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska - Jug Signal |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 12 to kẹhin Signal. |
05/12 |
Romania Liga 5 Olt Atletico Dranovatu |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 12 kẹhin ti Morunglav. |
05/12 |
Romania Liga 6 Dambovita Viitorul Pietroșița |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 12 kẹhin ti Gloria Mănești. |
05/12 |
Chile Ìpín Kẹta A Santiago Ilu FC |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 11 ti o kẹhin ti Deportes Quillon. |
05/12 |
Switzerland 2. Liga OFV Valposchiavo Calcio |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 11 kẹhin ti Mels. |
05/12 |
Croatia 2. ŽNL Krapinsko-zagorska Matija Gubec (GS) |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 11 kẹhin ti Lobor. |
05/12 |
Bosnia & Herzegovina 2. FBIH League - Centar bar |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 11 kẹhin ti Baton. |
05/12 |
Romania Liga 5 Buzau Glodeanu Silistea |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 11 kẹhin ti Glodeanu Silistea. |
05/12 |
Croatia 3. ŽNL Baranjska liga Graničar (T) |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 11 kẹhin ti Graničar (T). |
05/12 |
Romania Liga 5 Maramureș Ọdun 2023 |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 11 ti o kẹhin ti Athletic Remetea Chioarului. |
05/12 |
Bosnia & Herzegovina Regionalna liga RS – Zapad Plamen Donje Vodičevo |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 11 kẹhin ti Lauš Banja Luka. |
05/12 |
Portugal AF Porto I Pipin – jara 2 Awọn ara Lusitani |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 11 sẹhin Portugal. |
05/12 |
Romania Liga 5 Constanta Constructorul Topraisar |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji ṣe Dimegilio ni awọn ere 11 kẹhin ti Unirea Topraisar. |
05/12 |
Bosnia & Herzegovina 2. FBIH League - Jug Brotnjo |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 11 ti o kẹhin ti Čapljina. |
05/12 |
Bosnia & Herzegovina 2. ŽNL Posavina Napredak (O) |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 11 to kẹhin ti Trešnjevka. |
05/12 |
Romania Liga 7 Prahova Podenii Vechi |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 11 kẹhin ti Voinţa Măgurele. |
05/12 |
Ẹka Alakoko Ilu Italia Sardegna – Girone A Baunese |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 10 kẹhin ti Baunese. |
05/12 |
Italy Terza Ẹka Calabria – Girone A Irora |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 10 kẹhin Crissense. |
05/12 |
Poland IV. Ajumọṣe - Pomorska Sparta S. |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 10 kẹhin ti Sparta S. |
05/12 |
Romania Liga 5 Cluj Viitorul Răscruci |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ninu awọn ere Progresul Cornești 10 to kẹhin. |
05/12 |
Bosnia & Herzegovina MŽNL HBŽ/ZHŽ Kupres '97 |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 10 kẹhin ti Kupres '97. |
05/12 |
Ẹka Alakoko Ilu Italia Sardegna – Girone A Paulese |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 10 ti Paulese ti o kẹhin. |
05/12 |
Romania Liga 6 Prahova Bucov Pleasa |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 10 kẹhin ti Avântul Tomşani. |
05/12 |
Romania Liga 5 Botoșani Spicul Iacobeni |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji ṣe Dimegilio ni awọn ere 10 kẹhin ti Spicul Iacobeni. |
05/12 |
Croatia 2. ŽNL Požeško-slavonska Lipa (SL) |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 10 kẹhin ti Dinamo (B). |
05/12 |
Romania Liga 5 Cluj Viitorul Poieni |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 10 ti o kẹhin ti Pădureni Chinteni. |
05/12 |
Croatia 2. ŽNL Požeško-slavonska Eminovci |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 10 kẹhin ti Eminovci. |
05/12 |
Romania Liga 6 Prahova Ştiinţa Albeşti |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji ṣe Dimegilio ni awọn ere 10 kẹhin ti Voinţa 2009 Gornet. |
05/12 |
Romania Liga 5 Arad Banatul Arad |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 9 kẹhin ti Voința Mailat. |
05/12 |
Czech Republic MSFL Baník Ostrava B |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 9 kẹhin ti FK Blansko. |
05/12 |
Romania Liga 5 Arad Înfrățirea Iratoșu |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 9 ti Real Horia ti o kẹhin. |
05/12 |
Romania Liga 5 Sibiu Arsenal Dirlos |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 9 kẹhin ti Arsenal Dirlos. |
05/12 |
Romania Liga 6 Valcea Faurul Livezi |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji ṣe Dimegilio ni awọn ere 9 kẹhin ti Măgura Slătioara. |
05/12 |
Bosnia & Herzegovina 2. FBIH League - Jug Tobaini |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 9 kẹhin ti Turbina. |
05/12 |
Romania Liga 5 Sibiu Chirpãr |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 9 kẹhin ti Chirpăr. |
05/12 |
Czech Republic FNL Viktoria Zižkov |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 9 kẹhin ti Varnsdorf. |
05/12 |
Croatia 1. Zagrebačka NL Kašina |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere Šparta kẹhin 9. |
05/12 |
Romania Liga 6 Teleorman Petrolul Poieni |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 9 kẹhin ti Petrolul Poieni. |
05/12 |
Romania Liga 6 Dambovita Voința Buciumeni |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 9 kẹhin ti Voința Buciumeni. |
05/12 |
Jẹmánì Oberliga Niedersachsen TuS Bersenbrück |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 9 TuS Bersenbrück kẹhin. |
05/12 |
Germany Schleswig-Holstein-Liga Eckernförde |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 9 kẹhin ti Eckernförde. |
05/12 |
Bosnia & Herzegovina Kantonalna liigi USK Željezničar Bosanska Krupa |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 9 kẹhin ti Željezničar Bosanska Krupa. |
05/12 |
Germany Regionalliga Nordost H. Rostock II |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 9 kẹhin ti H. Rostock II. |
05/12 |
Portugal AF Évora Gbajumo League Redondense |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 9 kẹhin ti Redondense. |
05/12 |
Portugal AF Beja Mo Division Odemirense |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 9 kẹhin ti Odemirense. |
05/12 |
Greece A2 EPS Ilias Pelopas (Py) |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 9 kẹhin ti Pelopas (Py). |
05/12 |
Romania Liga 4 Satu Mare Voința Doba |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 9 kẹhin ti Platanul Marna. |
05/12 |
Switzerland 2. Interregional League FC Dardania Lausanne |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 9 ti o kẹhin ti FC Veyrier Sports. |
05/12 |
Bosnia & Herzegovina Ajumọṣe Agbegbe RS - Centar Crvena Zvijezda |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 9 kẹhin ti Crvena Zvijezda. |
05/12 |
Danish Superliga Bøndby |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 9 kẹhin ti Brøndby. |
05/12 |
Romania Liga 5 Arges - Seria Nord Stolnici |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 9 kẹhin ti Stolnici. |
05/12 |
Romania Liga 6 Prahova Vulturul Zănoaga |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji ṣe Dimegilio ni awọn ere 9 kẹhin ti Vulturul Zănoaga. |
05/12 |
Romania Liga 5 Vâlcea Șușani |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 8 kẹhin ti Alutus Sălătrucel. |
05/12 |
Romania Liga 5 Giurgiu AS Tineratul Vadu Lat |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji ṣe Dimegilio ni awọn ere 8 kẹhin ti CS Zmeii Ogrezeni II. |
05/12 |
Romania Liga 5 Teleorman Atletic Orbeasca |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 8 kẹhin ti Tineretul Suhaia. |
05/12 |
Romania Liga 5 București Fulgerul București |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 8 kẹhin ti Romprim București II. |
05/12 |
Greece A2 EPS Ilias Thyella |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 8 kẹhin ti Digenis. |
05/12 |
Spain Lliga Elit Catalana Awọn eeya |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 8 kẹhin ti Rubi. |
05/12 |
Romania Liga 5 Sibiu Oltul Turnu Rosu |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 8 kẹhin ti Oltul Turnu Rosu. |
05/12 |
Serbia "Centar" Agbegbe Palilulac (N) |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 8 kẹhin ti Palilulac (N). |
05/12 |
Germany Landesliga Mittelrhein Helpenstein |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 8 kẹhin ti Rott. |
05/12 |
Serbia Opštinska liigi Ruma Borac Stejanovci |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 8 kẹhin ti Borac Stejanovci. |
05/12 |
Spain Kẹta Federation, Ẹgbẹ 6 CD Soneja |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji ṣe Dimegilio ni awọn ere 8 kẹhin CD Soneja. |
05/12 |
Ẹya Ilu Hong Kong 1 Guusu China |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 8 kẹhin ti Yuen Long. |
05/12 |
Serbia Opštinska liigi Ruma Jedinstvo Kraljevci |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 8 Jedinstvo Kraljevci kẹhin. |
05/12 |
Romania Liga 5 Timiș Voința Biled |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 8 kẹhin ti Voința Biled. |
05/12 |
Romania Liga 4 Satu Mare Victoria Carei II |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji ṣe Dimegilio ni awọn ere 8 kẹhin ti Crasna Mdotinu Mic. |
05/12 |
Croatia 2. ŽNL Koprivničko-križevačka Mladost (KB) |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 8 kẹhin ti Gornja Rijeka. |
05/12 |
Estonia III Liiga – Lõuna piirkund Awọn ajeji FC Maardu |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 8 kẹhin ti Kose. |
05/12 |
Romania Liga 4 Mehedinti Ipo Gogoșu |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere Agbegbe Gogoșu kẹhin 8. |
05/12 |
Polandii CLJ Arka Gdynia |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 8 kẹhin ti Legia Warszawa. |
05/12 |
Croatia 2. ŽNL Koprivničko-križevačka Prekodravac |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 8 kẹhin ti Prekodravac. |
05/12 |
Serbia Međuopštinska Liga Aranđelovac-Topola Tulež |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 8 kẹhin ti Tulež. |
05/12 |
Romania Liga 5 Ialomita Flacăra Andrasești |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 8 kẹhin ti Flacăra Andrasești. |
05/12 |
Greece A EPS Makedonia Ẹgbẹ 1 Thermaikos Thessaloniki |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 8 kẹhin ti Thermaikos Thessalonikis. |
05/12 |
Mongolia Ijoba League FC Ulaanbaatar |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 8 kẹhin ti FC Ulaanbaatar. |
05/12 |
Germany Westfalenliga – Oṣiṣẹ 2 Schüren |
btts |
Mejeeji egbe Dimegilio ni Sodingen ká kẹhin 8 games. |
05/12 |
Serbia Međuopštinska Liga Aranđelovac-Topola Tulež |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 8 kẹhin ti Šamot. |
05/12 |
Romania Liga 5 Sibiu Viitorul Târnava |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 8 kẹhin ti Atletic Paucea. |
05/12 |
Ẹka Alakoko Ilu Italia Sardegna – Girone A Decimoputzu |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 8 Decimoputzu kẹhin. |
05/12 |
Russia keji Division, Ẹgbẹ 2 FC Tver |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 8 kẹhin ti FC Tver. |
05/12 |
Portugal AF Viana Castelo Mo Division Melgacense |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 8 ti o kẹhin ti Távora. |
05/12 |
Solomon Islands Telekom S-Ajumọṣe Henderson Eels |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 8 kẹhin ti Henderson Eels. |
05/12 |
Hungary NB III Nyugat Budaörs |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 8 kẹhin ti Budaörs. |
05/12 |
Portugal AF Leiria I Pipin – Series A Caseirinhos |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 8 kẹhin ti Caseirinhos. |
05/12 |
Slovakia 3. Liga, West Beluša |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 8 kẹhin ti Beluša. |
05/12 |
Romania Liga 5 Arges - Seria Nord Miroși |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 8 kẹhin ti Cornățel. |
05/12 |
Portugal Castelo Branco District Cup CD Alcains |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 8 kẹhin ti Pedrogão. |
05/12 |
Romania Liga 5 Brasov Ileni |
btts |
Egbe mejeeji gba ami ayo wole ninu ere mejo to koja ti Ileni. |
05/12 |
Serbia Opštinska liga Lučani Ẹ̀gbọ́n |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji ṣe Dimegilio ni awọn ere 8 kẹhin ti Vrelo (GK). |
05/12 |
Romania Liga 5 Calarasi Unirea Frasinet |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji ṣe Dimegilio ni awọn ere Unirea Frăsinet 8 to kẹhin. |
05/12 |
Romania Liga 6 Timiș Boldur II |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 8 kẹhin ti Olimpia Bucovăț. |
05/12 |
Ẹka Alakoko Ilu Italia Sardegna – Girone A Sadali |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 8 Freccia Parte Montis kẹhin. |
05/12 |
Romania Liga 6 Arad Cetate Sãvîrșin |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ninu awọn ere Cetate Săvîrșin 8 to kẹhin. |
05/12 |
Australia NPL, Queensland Brisbane Roar Y. |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 8 kẹhin ti Brisbane Roar Y. |
05/12 |
Romania Liga 5 Sibiu Viitorul Târnava |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 8 kẹhin ti Viitorul Târnava. |
05/12 |
Romania Liga 6 Timiș Liebling II |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 8 kẹhin ti AS Cornești. |
05/12 |
Austria Regionalliga Oorun Rankweil |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 7 kẹhin ti Imst 1933. |
05/12 |
Austria 2. Ajumọṣe Iji II |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 7 Sturm II kẹhin. |
05/12 |
Germany Regionalliga Nordost Altglienike |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 7 kẹhin ti Altglienicke. |
05/12 |
Romania Liga 4 Covasna Ciucas Intorsura Buzaului |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 7 kẹhin ti Arcus. |
05/12 |
Romania Liga 5 Hunedoara Santandrei gidi |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 7 kẹhin ti Narcisa Sălașu de Sus. |
05/12 |
Romania Liga 4 Mehedinti Nupin |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 7 kẹhin ti Noapteșa. |
05/12 |
Croatia 1. ŽNL Varaždinska Tiranje (T) |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji ṣe Dimegilio ni awọn ere 7 kẹhin ti Sloboda Tužno. |
05/12 |
Brazil Goiano Access Division ABECAT |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 7 kẹhin ti Santa Helena. |
05/12 |
Romania Liga 5 Olt Haiducii Iancu Jianu |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 7 kẹhin ti Voineasa. |
05/12 |
Mongolia Ijoba League TUV Buganuud |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 7 kẹhin ti Erchim. |
05/12 |
Bulgaria Chetvarta liigi - og Sdoia Vastanik 26 |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 7 kẹhin ti Sdoia Sport. |
05/12 |
Ẹka Alakoko Ilu Italia Sardegna – Girone A Castor 1977 |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 7 kẹhin ti Castor 1977. |
05/12 |
Romania Liga 5 Arad Vârfurile |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 7 kẹhin ti Viitorul Satu Nou. |
05/12 |
Romania Liga 5 Botoșani Viitorul Gorbănești |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 7 kẹhin ti Viitorul Gorbănești. |
05/12 |
Ghana Sunyan Zone A Dumasua Delsanco |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji ṣe Dimegilio ni awọn ere 7 kẹhin MSJ Rangers. |
05/12 |
Romania Liga 4 Bistrita-Nasaud Vointa |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 7 kẹhin ti Vointa. |
05/12 |
Sweden Pipin 2, Norra Svealand Dalkurd |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 7 kẹhin ti Gute. |
05/12 |
Columbia Primera B Cucuta |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 7 ti Real Soacha kẹhin. |
05/12 |
Italy Promozione Alto Adige – Landesliga Martin Moos |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 7 Weinstrasse Süd kẹhin. |
05/12 |
Chinese Taipei Taiwan bọọlu Ijoba League Taipower |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 7 kẹhin ti Taipower. |
05/12 |
Australia Queensland Premier League 1 Capalaba |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 7 kẹhin ti Capalaba. |
05/12 |
Romania Liga 5 Harghita Târnava Mică Beteşti |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 7 Testveriseg Atid kẹhin. |
05/12 |
Estonia II Liiga – Lõuna/Lääne piirkund Võru FC Helios |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 7 kẹhin ti Võru FC Helios. |
05/12 |
Croatia 2. ŽNL Varaždinska Poljoprivrednik |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 7 kẹhin ti Radnički (H). |
05/12 |
Romania Liga 6 Dambovita Universitatea Băleni |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji ṣe Dimegilio ni awọn ere 7 kẹhin ti Viitorul Gorgota 2019. |
05/12 |
Croatia 1. ŽNL Varaždinska Mladost (VT) |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 7 kẹhin ti Mladost (VT). |
05/12 |
Romania Liga 6 Teleorman Viitorul Gratia |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 7 kẹhin ti Viitorul Butești. |
05/12 |
Serbia Prva Liga Kragujevca Kutlovo |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 7 kẹhin ti Kutlovo. |
05/12 |
Bosnia & Herzegovina Područna liga RS – Gradiška Kozara Turjak |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 7 kẹhin ti Kozara Turjak. |
05/12 |
Croatia 3. ŽNL Vukovar Mohovo |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 7 kẹhin ti Radnički (V). |
05/12 |
Romania Liga 5 Brasov Bazaltul Racos |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 7 kẹhin Transilvania Felmer. |
05/12 |
Romania Liga 4 Covasna Papauți |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 7 kẹhin ti Cernat. |
05/12 |
Romania Liga 6 Teleorman Progress 2007 |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji ṣe Dimegilio ni awọn ere 7 kẹhin ti Progresul 2007. |
05/12 |
Poland Klasa Okręgowa – Lublin Polesie Kock |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 7 Polesie Kock kẹhin. |
05/12 |
Jẹmánì Oberliga Niederrhein Mülheimer FC 97 |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 7 kẹhin ti Mülheimer FC 97. |
05/12 |
Croatia 2. ŽNL Brodsko-posavska Dubrava (Z) |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 7 kẹhin ti Dubrava (Z). |
05/12 |
Poland Liga Okręgowa – Warszawa I PKS Radość Warszawa |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji ṣe Dimegilio ni awọn ere 7 ti o kẹhin PKS Radość Warszawa. |
05/12 |
Bosnia & Herzegovina 1. Kantonalna liigi SBK radnik |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 7 kẹhin ti Vlašić. |
05/12 |
Romania Liga 5 Iasi Ranti Conțești |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ninu awọn ere 7 Recolta Conțești to kẹhin. |
05/12 |
Ẹya Ilu Hong Kong 1 shatin |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 7 kẹhin ti Shatin. |
05/12 |
Croatia 3. ŽNL Baranjska liga Dragoni |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 7 kẹhin ti Zmaj. |
05/12 |
Portugal A.F. Setubal ni mo Division Botafogo Cabanas |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 7 kẹhin ti Botafogo Cabanas. |
05/12 |
Switzerland 2. Liga FVRZ Diessenhdoen |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 7 kẹhin ti Bassersdorf. |
05/12 |
Portugal AF Viana Castelo Mo Division Barca Bridge |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 7 kẹhin ti Ponte da Barca. |
05/12 |
Romania Liga 5 Cluj Speranța Jucu II |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 7 kẹhin ti Ardealul Cluj Napoca. |
05/12 |
Serbia Prva Rasinska Okružna Liga Jastrebac |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 7 kẹhin ti Jastrebac. |
05/12 |
Spain Lliga Elit Catalana Atletic Lleida |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 7 kẹhin ti Atletic Lleida. |
05/12 |
Romania Liga 4 Sălaj Inter Cizer |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 7 kẹhin ti Inter Cizer. |
05/12 |
Romania Liga 5 Giurgiu AS Greaca |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 7 kẹhin ti AS Olimpia Malu. |
05/12 |
Romania Liga 6 Dambovita Gåești |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 7 kẹhin ti Unirea Cobia. |
05/12 |
Estonia II Liiga – Lõuna/Lääne piirkund Tabasalu U21 |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 7 Hiiumaa ja Läänemaa JK II ÜM ti o kẹhin. |
05/12 |
Serbia Prva Beogradska Liga A Reluwe |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji ṣe Dimegilio ni awọn ere Šećeranac kẹhin 7. |
05/12 |
Portugal AF Viseu Division of Honor loquat |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 7 kẹhin ti Nespereira. |
05/12 |
Ẹka Alakoko Ilu Italia Sardegna – Girone A Ittiri Tọ ṣẹṣẹ |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 7 kẹhin ti Ploaghe 1994. |
05/12 |
Ẹya Ilu Hong Kong 1 Wong Tai Ẹṣẹ |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 7 kẹhin Wong Tai Sin. |
05/12 |
Romania Liga 4 Maramureș Progresul şomcuta Mare |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 7 kẹhin ti Unirea Șișești. |
05/12 |
Greece B EPS Veotia – Ẹgbẹ 1 AEO Orxomenos |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji ṣe Dimegilio ni awọn ere 7 kẹhin ti PAVLOY. |
05/12 |
Portugal AF Viana Castelo Mo Division Okun oran |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 7 kẹhin ti Vitorino Piães. |
05/12 |
Bosnia & Herzegovina 2. Liga FBIH - Sjever Svatovac |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 7 kẹhin ti Svatovac. |
05/12 |
Serbia Međuopštinska liga Dunav àbùkù |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 7 kẹhin ti Napredak (B). |
05/12 |
Ẹka Alakoko Ilu Italia Sardegna – Girone A Decimoputzu |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 7 kẹhin ti Ussana Calcio. |
05/12 |
Croatia 1. Zagrebačka NL Kašina |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 7 kẹhin ti Kašina. |
05/12 |
Croatia 2. ŽNL Brodsko-posavska Omladinac Novi Grad |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 7 kẹhin ti Omladinac Novi Grad. |
05/12 |
Romania Liga 5 Cluj Zorile Buza |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji ṣe Dimegilio ni awọn ere 7 ti o kẹhin ti Înfrățirea Livada. |
05/12 |
Romania Liga 5 Arad Unirea Gurahonț |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ninu awọn ere Unirea Gurahonț 7 to kẹhin. |
05/12 |
Switzerland Erste Liga Classic FC Thun Berner Oberland II |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 7 kẹhin ti Langenthal. |
05/12 |
Romania Liga 6 Valcea Oltețul Bălceşti 2014 |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji ṣe Dimegilio ni awọn ere 6 kẹhin ti Zorile Scundu. |
05/12 |
Romania Liga 4 Bistrita-Nasaud AC Dumitra |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 6 kẹhin ti Hebe Sângeorz Băi. |
05/12 |
Spain Preferente Galicia - Northern Group Villalonga |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 6 kẹhin ti Villalonga. |
05/12 |
Jẹmánì Bundesliga Darmstadt |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 6 kẹhin ti Hdofenheim. |
05/12 |
Portugal AF Santarém Mo Division Torres Novas |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 6 kẹhin ti Torres Novas. |
05/12 |
Romania Liga 5 Dambovita Viitorul Aninoasa |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 6 kẹhin ti Victoria Comisani. |
05/12 |
Romania Liga 4 Mehedinti Avantul Bistrita |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 6 kẹhin ti Avantul Bistrita. |
05/12 |
Greece A EPS Makedonia Ẹgbẹ 1 PAOK U16 |
btts |
Awọn ẹgbẹ mejeeji gba wọle ni awọn ere 6 kẹhin ti Omonoia Sindou. |