05/02
09:00
|
Nigeria NLO Division One League – Akure Center
Paul E FC
Likeminds FC
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/02
09:00
|
Nigeria NLO Division One League – Akure Center
Lekki United Football Club
Gbagada Football Club
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/02
13:00
|
Nigeria NLO Division One League – Akure Center
3sc B FC
Cornerstone FC
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/02
13:30
|
Romania Amateur Liga 5 Arges – Seria Nord
AS Contabilite Stoenesti
ACSC Vointa Titesti
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/02
13:30
|
Romania Amateur Liga 5 Arges – Seria Nord
ACS Vulturii Vulturesti
AFCS Cetateni
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/02
13:30
|
Romania Amateur Liga 5 Arges – Seria Nord
AS Partizanul Vladesti
BILANG Rapid Davidesti
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/02
13:30
|
Romania Amateur Liga 5 Arges – Seria Nord
AS Micești 2002
CS Real Bradu
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/02
13:30
|
Romania Amateur Liga 5 Arges – Seria Nord
CS Sporting Pitești
FC Star Sport Argeș Pitești
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/02
13:30
|
Romania Amateur Liga 5 Arges – Seria Nord
AS Micești 2002
CS Real Bradu
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/02
13:30
|
Romania Amateur Liga 5 Arges – Seria Nord
ACS Balilesti
AFC Frizian Cateasca 2023
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/02
13:30
|
Romania Amateur Liga 5 Arges – Seria Nord
AFC Juventus Victoria 1992 Bascov
AS Viitorul Ștefan cel Mare
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/02
13:30
|
Romania Amateur Liga 5 Arges – Seria Nord
ACS Energia Stolnici
AS Unirea Hirsesti
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/02
13:30
|
Romania Amateur Liga 5 Arges – Seria Nord
ACS Mirosi
AS Speranța Cornățel
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/02
13:30
|
Romania Amateur Liga 5 Arges – Seria Nord
AFC Juventus Victoria 1992 Bascov
AS Viitorul Ștefan cel Mare
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/02
13:30
|
Romania Amateur Liga 5 Arges – Seria Nord
ACS Energia Stolnici
AS Unirea Hirsesti
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/02
13:30
|
Romania Amateur Liga 5 Arges – Seria Nord
AS Flacara Leordeni
Mga Takot sa ACS
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/02
13:30
|
Romania Amateur Liga 5 Arges – Seria Nord
ACS Mirosi
AS Speranța Cornățel
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/02
13:30
|
Romania Amateur Liga 5 Arges – Seria Nord
AFC Juventus Victoria 1992 Bascov
AS Viitorul Ștefan cel Mare
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/02
13:30
|
Romania Amateur Liga 5 Arges – Seria Nord
ACS Energia Stolnici
AS Unirea Hirsesti
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/02
13:30
|
Romania Amateur Liga 5 Arges – Seria Nord
AS Flacara Leordeni
Mga Takot sa ACS
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/02
13:30
|
Romania Amateur Liga 5 Arges – Seria Nord
ACS Steaua Negrasi
ACS Lunca Corbului 2000
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/02
14:00
|
Poland Puchar Polski
Pogoń Szczecin
Wisla Krakow
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/02
14:00
|
Romania Amateur League 4 București
AFC Venus 1914 Bucureşti
FC Metaloglobus București II
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/02
14:00
|
Romania Amateur Liga 5 Brasov
AS Viitorul Progresul Voivodeni
AS Luceafărul Margineni
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/02
14:00
|
Romania Amateur League 5 Dolj
AFC Milan Academy
ACS Recolta Măceșu De Jos
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/02
14:00
|
Romania Amateur Liga 5 Brasov
ACS Prejmer
ACS Hâlchiu
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/02
14:00
|
Romania Amateur Liga 5 Brasov
CSO Teutonii Ghimbav
ACSM Codelea II
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/02
14:00
|
Algeria Ligue 2
ES Mostaganem
WA Boufarik
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/02
14:00
|
Romania Amateur Liga 5 Brasov
SC Bran
ACS Vulcan 2008 II
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/02
14:00
|
Romania Amateur Liga 5 Brasov
AS Viitorul Progresul Voivodeni
AS Luceafărul Margineni
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/02
14:00
|
Romania Amateur League 5 Dolj
AFC Milan Academy
ACS Recolta Măceșu De Jos
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/02
14:00
|
Romania Amateur League 4 București
AFC Venus 1914 Bucureşti
FC Metaloglobus București II
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/02
14:00
|
Romania Amateur Liga 4 Maramureș
ACS Gloria Tăuții Măgherăuș
CS Progresul Şomcuta Mare
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/02
14:00
|
Romania Amateur Liga 5 Brasov
ACS Prejmer
ACS Hâlchiu
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/02
14:00
|
Romania Amateur Liga 5 Brasov
CSO Teutonii Ghimbav
ACSM Codelea II
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/02
14:00
|
Romania Amateur Liga 5 Brasov
SC Bran
ACS Vulcan 2008 II
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/02
14:00
|
Romania Amateur Liga 5 Brasov
SC Bran
ACS Vulcan 2008 II
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/02
14:00
|
Romania Amateur Liga 4 Maramureș
ACS Gloria Tăuții Măgherăuș
CS Progresul Şomcuta Mare
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/02
14:00
|
Romania Amateur League 4 Iasi
AS USV Iaşi
AS Tonmir Iaşi
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/02
14:00
|
Romania Amateur League 4 Iasi
AS USV Iaşi
AS Tonmir Iaşi
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/02
14:00
|
Romania Amateur League 5 Iasi
CS Gloria Românești
AS Biruinta Movileni
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/02
14:00
|
Romania Amateur League 5 Iasi
CS Gloria Românești
AS Biruinta Movileni
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/02
14:30
|
Romania Amateur League 5 Constanta
AS Viisoara
AS Voinţa Siminoc
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/02
14:30
|
Romania Amateur League 5 Constanta
AS Viisoara
AS Voinţa Siminoc
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/02
14:35
|
Kuwait Kuwait League
Al-Salmiya SC
Al Fahaheel
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/02
14:35
|
Kuwait Kuwait League
Al-Salmiya SC
Al Fahaheel
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/02
15:00
|
Romania Amateur Liga 4 Bacau
AS Voința Oituz
AS Viitorul Berești-Tazlău
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/02
15:00
|
Romania Amateur Liga 4 Bacau
AS Voința Oituz
AS Viitorul Berești-Tazlău
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/02
15:00
|
Romania Amateur Liga 4 Bacau
AS Voința Oituz
AS Viitorul Berești-Tazlău
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/02
15:00
|
Bulgaria Victory League
FC Chernomorets Balchik
FK Spartak Varna
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/02
15:00
|
Romania Amateur Liga 4 Timiș
CS Sânandrei Carani
AS Avântul Topolovățu Mare
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/02
15:00
|
Bosnia at Herzegovina Amateur Regionalna league RS – Centar
FK Omladinac Modriča
FK Ozren Petrovo
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/02
15:00
|
Bosnia at Herzegovina Amateur Regionalna league RS – Centar
FK Željezničar Doboj
FK Hajduk Batkuša
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/02
15:00
|
Bosnia at Herzegovina Amateur Regionalna league RS – Centar
FK Crkvina
FK Hajduk Kozuhe
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/02
15:00
|
Bosnia at Herzegovina Amateur Regionalna league RS – Centar
FK Vučijak Majevac
FK Sloga Dugo Polje
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/02
15:00
|
Bosnia at Herzegovina Amateur Regionalna league RS – Centar
FK Zvijezda Kakmuž
FK Naša Krila Kostajnica
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/02
15:00
|
Bosnia at Herzegovina Amateur Regionalna league RS – Centar
FK Željezničar Doboj
FK Hajduk Batkuša
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/02
15:00
|
Bosnia at Herzegovina Amateur Regionalna league RS – Centar
FK Crkvina
FK Hajduk Kozuhe
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/02
15:00
|
Bosnia at Herzegovina Amateur Regionalna league RS – Centar
FK Crkvina
FK Hajduk Kozuhe
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/02
15:00
|
Bosnia at Herzegovina Amateur Regionalna league RS – Centar
FK Crvena Zvijezda Obudovac
FK Rudanka
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/02
16:00
|
Estonia Meistriliiga Babae
Flora Tallinn Babae
Viimsi JK Babae
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/02
16:00
|
Estonia Meistriliiga Babae
Flora Tallinn Babae
Viimsi JK Babae
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/02
16:00
|
Bahrain 2nd Division
Isa Town
A'Ali FC
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/02
16:00
|
Estonia Meistriliiga Babae
Flora Tallinn Babae
Viimsi JK Babae
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/02
16:45
|
Germany Amateur Bremen-Liga
SV Werder Bremen II
SV Hemelingen
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/02
16:45
|
Germany Amateur Bremen-Liga
SV Werder Bremen II
SV Hemelingen
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/02
16:45
|
Germany Amateur Bremen-Liga
SV Werder Bremen II
SV Hemelingen
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/02
17:00
|
Sweden Division 2, Västra Götaland
Varbergs GIF FK
Landvetter IS
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/02
17:20
|
Kuwait Kuwait League
Al-Arabi Kuwait
al-kuwait
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/02
18:00
|
Iceland Urvalsdeild, Babae
Þór/KA Akureyri
Throttur Reykjavik
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/02
18:00
|
Iceland Urvalsdeild, Babae
Halaga Reykjavik
HK/Vikingur
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/02
18:00
|
Iceland Urvalsdeild, Babae
Þór/KA Akureyri
Throttur Reykjavik
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/02
18:00
|
Iceland Urvalsdeild, Babae
Halaga Reykjavik
HK/Vikingur
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/02
18:00
|
Iceland Urvalsdeild, Babae
Halaga Reykjavik
HK/Vikingur
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/02
18:00
|
England Amateur Premier League Cup
Tottenham U21
Nottingham Forest U21
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/02
18:00
|
Iceland Urvalsdeild, Babae
Halaga Reykjavik
HK/Vikingur
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/02
18:00
|
Iceland Urvalsdeild, Babae
Þór/KA Akureyri
Throttur Reykjavik
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/02
18:30
|
premier league ng england
Chelsea
Tottenham Hotspur
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/02
18:30
|
premier league ng england
Chelsea
Tottenham Hotspur
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/02
19:00
|
Europa UEFA Europa League
Olympique de Marseille
Atalanta
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/03
04:00
|
Japan WE-League, Women
Sanfrecce Hiroshima Regina
AC Nagano Partner
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/03
07:00
|
Nigeria NLO Division One League – Akure Center
Glory Boys Fc
Ojodu City Fc
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/03
07:00
|
Nigeria NLO Division One League – Akure Center
Ijebu Atletic Fc
Lumipad FC
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/03
08:00
|
Romania Amateur League 4 Tulcea
ACS Viitorul Horia
BILANG Triumf Cerna
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/03
08:00
|
Romania Amateur League 4 Tulcea
ACS Flacara Mihail Kogalniceanu
FC Delta Tulcea
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/03
08:00
|
Romania Amateur League 4 Tulcea
AS Partizanul Luncaviţa
AS Luceafărul Slava Cercheză
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/03
08:00
|
Romania Amateur League 4 Tulcea
BILANG Triumf Cerna
ACS Flacara Mihail Kogalniceanu
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/03
08:00
|
Romania Amateur League 4 Tulcea
ACS Granitul Babadag
ACS Viitorul Horia
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/03
08:00
|
Romania Amateur League 4 Tulcea
AS Șoimii Topolog
AS Naţional Somova
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/03
08:00
|
Romania Amateur League 4 Tulcea
FC Delta Tulcea
AS Partizanul Luncaviţa
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/03
08:00
|
Romania Amateur League 4 Dolj
AFC Știința Celaru
ACS Tractorul Cetate
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/03
08:00
|
Romania Amateur League 4 Tulcea
AS Naţional Somova
AS Viitorul Murighiol
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/03
08:00
|
Romania Amateur League 4 Tulcea
AS Heracleea Enisala
AS Pescărușul 1969 Sarichioi
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/03
08:00
|
Romania Amateur League 4 Tulcea
AS Naţional Somova
AS Viitorul Murighiol
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/03
08:00
|
Romania Amateur League 4 Tulcea
AS Partizanul Luncaviţa
AS Luceafărul Slava Cercheză
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/03
08:00
|
Romania Amateur League 4 Tulcea
BILANG Triumf Cerna
ACS Flacara Mihail Kogalniceanu
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/03
08:00
|
Romania Amateur League 4 Tulcea
ACS Granitul Babadag
ACS Viitorul Horia
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/03
08:00
|
Romania Amateur League 4 Tulcea
AS Șoimii Topolog
AS Naţional Somova
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/03
08:00
|
Romania Amateur League 4 Tulcea
AS Progresul Isaccea
AS Heracleea Enisala
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/03
08:00
|
Romania Amateur League 4 Tulcea
AS Pescărușul 1969 Sarichioi
AS Șoimii Topolog
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/03
08:00
|
Romania Amateur League 4 Tulcea
FC Delta Tulcea
AS Partizanul Luncaviţa
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/03
08:00
|
Romania Amateur League 4 Dolj
AFC Știința Celaru
ACS Tractorul Cetate
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/03
08:00
|
Romania Amateur League 4 Tulcea
ACS Viitorul Horia
BILANG Triumf Cerna
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/03
08:00
|
Romania Amateur League 4 Tulcea
ACS Flacara Mihail Kogalniceanu
FC Delta Tulcea
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/03
08:00
|
Romania Amateur League 4 Tulcea
ACS Flacara Mihail Kogalniceanu
FC Delta Tulcea
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/03
08:00
|
Romania Amateur League 4 Tulcea
AS Partizanul Luncaviţa
AS Luceafărul Slava Cercheză
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/03
08:00
|
Romania Amateur League 4 Tulcea
FC Delta Tulcea
AS Partizanul Luncaviţa
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/03
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timiș
CSC Ghiroda at Giarmata Vii II
ACS Juventus Pişchia
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/03
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timiș
ACS Viitorul Bencec
AS Unirea Cerneteaz
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/03
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timiș
ACS Viitorul Bencec
AS Unirea Cerneteaz
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/03
09:00
|
Nigeria NLO Division One League – Akure Center
Roro Fc
Buruj Fc
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/03
09:00
|
Nigeria NLO Division One League – Akure Center
Roro Fc
Buruj Fc
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/03
09:00
|
Nigeria NLO Division One League – Akure Center
Hypebuzz FA
Magandang Tour FC
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/03
09:00
|
Nigeria NLO Division One League – Akure Center
Roro Fc
Buruj Fc
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/03
10:00
|
Poland III Liga, Pangkat 1
Pilica Bialobrzegi
Concordia Elbląg
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/03
10:00
|
Romania Amateur League 4 Constanta
Știința ACALAB Poarta Alba
CS Agigea
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/03
10:00
|
Romania Amateur League 4 Constanta
CS Farul Tuzla
AS Portugal Constanta
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/03
10:00
|
Romania Amateur League 4 Constanta
CS Viitorul Harşova
CS Năvodari
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/03
10:00
|
Romania Amateur League 4 Constanta
CS Sparta Techirghiol
CS Medgidia
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/03
10:00
|
Romania Amateur League 4 Constanta
CSO Murfatlar
CS Eforie
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/03
10:00
|
Romania Amateur League 4 Constanta
Știința ACALAB Poarta Alba
CS Agigea
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/03
10:00
|
Romania Amateur League 4 Constanta
CS Farul Tuzla
AS Portugal Constanta
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/03
10:00
|
Romania Amateur League 4 Constanta
CSC Mihail Kogalniceanu
CS Victoria Cumpana
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/03
10:00
|
Australia NPL Queensland, Babae
Mga Silangang Suburbs
Brisbane Roar QAS
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/03
10:45
|
Australia NPL, South Australia, Women Premier League
Adelaide City
Kanlurang Adelaide SC
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/03
10:45
|
Australia NPL, South Australia, Women Premier League
Adelaide City
Kanlurang Adelaide SC
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/03
10:45
|
Australia NPL, South Australia, Women Premier League
Adelaide University
metro united
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/03
11:00
|
Belarus Vysshaya League, Babae
Dyussh-Polesgu
Zorka-BSU
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/03
11:00
|
Australia NPL, South Australia, Women Premier League
Sturt Lions
Flinders United Wfc
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/03
11:00
|
Belarus Vysshaya League, Babae
Dyussh-Polesgu
Zorka-BSU
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/03
11:00
|
Belarus Vysshaya League, Babae
Dyussh-Polesgu
Zorka-BSU
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/03
11:00
|
Australia NPL, South Australia, Women Premier League
Sturt Lions
Flinders United Wfc
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/03
11:15
|
Mongolian Premier League
Khaan Khuns – Erchim FC
Khovd
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/03
12:00
|
England Amateur Professional Development League
Barnsley U21
Hull City U21
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/03
12:00
|
England Amateur Professional Development League
Barnsley U21
Hull City U21
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/03
12:00
|
England Amateur Professional Development League
Bayan ng Ipswich U21
Sheffield Miyerkules U21
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/03
12:00
|
England Amateur Professional Development League
Bournemouth U21
Fleetwood Town Reserve
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/03
12:00
|
Belarus Vysshaya League, Babae
FK Gomel
Dinamo Minsk FC
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/03
12:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
AS Sportul Câmpina
Tineretul Poienarii Burchii
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/03
13:00
|
Belarus Vysshaya League, Babae
Dynamo Brest
ABFF WU-19
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/03
13:00
|
Serbia Amateur Prva Rasinska Okružna Liga
FK FUD Brus
FK Polet 57 Milutovac
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/03
13:00
|
England Amateur Professional Development League
Millwall U21
Wigan Athletic U21
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/03
13:00
|
England Amateur Professional Development League
Watford U21
Burnley U21
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/03
13:00
|
Serbia Amateur Prva Rasinska Okružna Liga
FK FUD Brus
FK Polet 57 Milutovac
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/03
13:00
|
England Amateur Professional Development League
Millwall U21
Wigan Athletic U21
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/03
13:00
|
Belarus Vysshaya League, Babae
Dynamo Brest
ABFF WU-19
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/03
13:00
|
Nigeria NLO Division One League – Akure Center
Olumo United FC
Lasegski Football Club
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/03
13:00
|
England Amateur Professional Development League
Watford U21
Burnley U21
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/03
13:00
|
Pambansang Liga ng Israel
Maccabi Yafo Kabilyo
Hapoel Um El Fahem
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/03
13:30
|
Brazil U20 Paranaense – 1st Phase, Group A
Rolândia EC U20
Iraty U20
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/03
14:00
|
Poland III Liga, Pangkat 2
Zawisza Bydgoszcz
Błękitni Stargard
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/03
14:00
|
Bulgaria Amateur Peta liga – BOG Pazardzhik
FK Zenit Vetren dol
FK Benkovski Tsrancha
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/03
14:00
|
Poland III Liga, Pangkat 3
MKP Carina Gubin
Unia Turza Slaska
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/03
14:00
|
Poland III Liga, Pangkat 2
Zawisza Bydgoszcz
Błękitni Stargard
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/03
14:00
|
Romania Amateur League 7 Prahova
Tricolor Coţofeneşti
AS Podenii Vechi
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/03
14:05
|
Dibisyon 1 ng United Arab Emirates
Al Arabi
Al-Thaid
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/03
14:05
|
Dibisyon 1 ng United Arab Emirates
Al Arabi
Al-Thaid
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/03
14:05
|
Dibisyon 1 ng United Arab Emirates
Al Arabi
Al-Thaid
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/03
14:30
|
Romania Amateur League 4 Iasi
Unirea Alexandru Ioan Cuza
AS Țuțora
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/03
14:55
|
Dibisyon 1 ng United Arab Emirates
Al Jazira Al Hamra
nagkaisa
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/03
15:00
|
Germany Amateur A-Jun-BL N/NE
SV Meppen U19
RB Leipzig U19
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/03
15:00
|
Romania Amateur League 4 Mehedinti
CS Recolta Danceu
CS Drobeta 2024
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/03
15:00
|
Bulgaria Amateur Treta Liga – SZ
FC Boruna Tsareva Livada
FC Dunav Lom
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/03
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Splitsko-dalmatinska
NK Adriatic Split
NK Prugovo
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/03
15:00
|
Romania Liga III Serye 2
AS Voința Limpeziș
ACS Hamangia Baia
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/03
15:00
|
Romania Amateur Liga 4 Dambovita
FC Flacăra Șuța Seacă
CS Libertatea Urziceanca 1990
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/03
15:00
|
Germany Amateur A-Jun-BL N/NE
SV Meppen U19
RB Leipzig U19
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/03
15:00
|
Serbia Amateur Prva Rasinska Okružna Liga
FK Bošnjane
FK Sloga Ćićevac
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/03
15:00
|
Romania Amateur League 4 Harghita
CS Bradul Zetea
CS Minerul Bălan
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/03
15:00
|
Romania Liga III Serye 2
AS Voința Limpeziș
ACS Hamangia Baia
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/03
15:00
|
Romania Amateur League 4 Mehedinti
CS Pandurii Cerneți
CS Victoria Vînju Mare
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/03
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Splitsko-dalmatinska
NK Adriatic Split
NK Prugovo
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/03
15:00
|
Serbia Amateur Prva Rasinska Okružna Liga
FK 13.Abril Lomnica
FK Borac Bivolje
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/03
15:00
|
Bulgaria Amateur Treta Liga – SZ
FC Boruna Tsareva Livada
FC Dunav Lom
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/03
15:00
|
Romania Amateur League 4 Mehedinti
ACS Viitorul Severin
AS Strehaia
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/03
15:00
|
Romania Amateur League 4 Mehedinti
CS Recolta Danceu
CS Drobeta 2024
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/03
15:00
|
Germany Amateur A-Jun-BL N/NE
SV Meppen U19
RB Leipzig U19
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/03
15:00
|
Nigeria NLO Division One League – Akure Center
ABU Zaria FC
Karaniwang Football Club
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/03
15:00
|
Germany Amateur A-Jun-BL N/NE
SV Meppen U19
RB Leipzig U19
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/03
15:00
|
Belarus Vysshaya League, Babae
Dnepr Mogilev
FC Minsk
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/03
15:00
|
Poland III Liga, Pangkat 1
Lechia Tomaszów Mazowiecki
Legionovia Legionowo
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/03
15:00
|
Russia M-League
Kabataan ng Lokomotiv Moscow
Kabataan ng Krasnodar
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/03
15:00
|
Russia M-League
Kabataan ng CSKA Moscow
kabataan ng Rostov
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/03
15:00
|
Slovakia 2. Liga
MŠK Púchov
MŠK Žilina B
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/03
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timiș
CS Unirea Sânnicolau Mare II
AS Olimpia Lenauheim
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/03
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timiș
CS Utvin
AS Inter Foieni
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/03
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timiș
AS Olimpia Darova
AS Viitorul Sacoșu Turcesc
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/03
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timiș
AS Berini
AS Meget Remetea Mare
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/03
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timiș
AS Plavi Delia Sânpetru Mare
AS Dedy Mid Viitorul Iecea Mare
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/03
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timiș
CS Sânandrei Timiș
AS Vulturii Igriș
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/03
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timiș
AS Margina
CS Nițchidorf
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/03
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timiș
AS Margina
CS Nițchidorf
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/03
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timiș
AS Margina
CS Nițchidorf
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/03
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timiș
ACS Unirea Banloc
CSC Dudeștii Noi
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/03
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timiș
ACS Unirea Banloc
CSC Dudeștii Noi
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/03
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timiș
AS Voința Iosifalău
AS Progresul Vucova
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/03
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timiș
AS Voința Iosifalău
AS Progresul Vucova
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/03
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timiș
AS Voința Iosifalău
AS Progresul Vucova
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/03
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timiș
AS Petroman
CSO Deta II
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/03
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timiș
AS Bacova
AS Recaș
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/03
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timiș
AS Bacova
AS Recaș
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/03
15:00
|
Romania Amateur League 4 Prahova
ACS Petrosport Ploiești
CSC Berceni
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/03
15:00
|
Romania Liga III Serye 7
FC Universitatea Craiova 1948 II
CS Gilortul Târgu Cărbunești
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/03
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timiș
AS Unirea Howl
AS Viitorul Iohanisfeld
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/03
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timiș
ACS Galaxy Timisoara
AS Avântul Jamu Mare
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/03
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timiș
AS Unirea Howl
AS Viitorul Iohanisfeld
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/03
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timiș
ACS Galaxy Timisoara
AS Avântul Jamu Mare
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/03
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timiș
ACS Kids Sânmihaiu Român
AS Progresul Iecea Mare
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/03
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timiș
CS Tormac
CSC Boldur
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/03
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timiș
BILANG Avantul Bobda
CS Unirea Tomnatic
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/03
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timiș
AS Tricoul 1 Iunie Timisoara
AS Steaua Bulgăruș
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/03
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timiș
AS FC Mureşul Cenad
CS Voința Biled
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/03
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timiș
AS FC Mureşul Cenad
CS Voința Biled
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/03
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timiș
CSO Făget
AS Autoliv Lugoj
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/03
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timiș
CSO Făget
AS Autoliv Lugoj
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/03
15:30
|
Finland Ykkönen
KTP
Hapon
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/03
15:30
|
Finland Ykkönen
KTP
Hapon
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/03
16:10
|
Austria 2. Liga
Paghuhubad/Weiden
SV Licht-Loidl Lafnitz
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/03
16:30
|
Germany Bundesliga, Babae
Wolfsburg
Köln
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/03
16:30
|
Germany Amateur A-Jun-BL S/SW
1. FC Nürnberg U19
1. FC Heidenheim U19
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/03
16:30
|
Germany Amateur A-Jun-BL S/SW
1. FC Nürnberg U19
1. FC Heidenheim U19
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/03
16:30
|
Germany Amateur A-Jun-BL S/SW
1. FC Nürnberg U19
1. FC Heidenheim U19
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/03
16:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Zadarska
NŠK Sv. Mihovil Ugljan-Pašman
NK Raštane
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/03
16:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Zadarska
NŠK Sv. Mihovil Ugljan-Pašman
NK Raštane
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/03
16:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Zadarska
NŠK Sv. Mihovil Ugljan-Pašman
NK Raštane
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/03
16:45
|
United Arab Emirates UAE League Cup
Al Wahda FC
Al-Ain
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/03
17:00
|
Alemanya Amateur Oberliga Baden Wuerttemberg
FC Nottingen
FC Denzlingen
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/03
17:00
|
Alemanya Amateur Bayernliga Nord
DJK Ammerthal
SC Eltersdorf
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/03
17:00
|
Denmark Amateur Danmarksserien
B 1908
Næstved KUNG
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/03
17:00
|
Austria Amateur Regionalliga Center
Deutschlandsberger SC
TuS Bad Gleichenberg
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/03
17:00
|
Alemanya Amateur Oberliga NOFV Süd
VfB Auerbach
SV 09 Arnstadt
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/03
17:00
|
Denmark Amateur Danmarksserien
Værebro BK
AB Tarnby
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/03
17:00
|
Germany Amateur Bremen-Liga
OSC Bremerhaven
SG Aumund Vegesack
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/03
17:00
|
Denmark Amateur Danmarksserien
B 1908
Næstved KUNG
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/03
17:00
|
Germany Amateur Bremen-Liga
OSC Bremerhaven
SG Aumund Vegesack
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/03
17:00
|
Denmark Amateur Danmarksserien
Vejlby-Risskov IK
B. 1913
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/03
17:00
|
Alemanya Amateur Oberliga NOFV Süd
VfB Auerbach
SV 09 Arnstadt
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/03
17:00
|
Alemanya Amateur Bayernliga Nord
1. SC Feucht
Neudrossenfeld
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/03
17:00
|
Sweden Division 2, Sodra Götaland
Rappe GoIF
Nosaby KUNG
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/03
17:00
|
Lithuania LFF Cup
BE1 No
Ekranas Panevezys
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/03
17:00
|
Denmark Amateur Danmarksserien
Værebro BK
AB Tarnby
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/03
17:00
|
Sweden Ettan, Norra
IFK Stocksund
Taby FK
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/03
17:00
|
Denmark 2. Hati
Nykobing FC
Esbjerg
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/03
17:00
|
Alemanya Amateur Bayernliga Nord
DJK Ammerthal
SC Eltersdorf
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/03
17:00
|
Austria Amateur Regionalliga Center
SC Weiz
Junge Wikinger Ried
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/03
17:00
|
Austria Amateur Regionalliga Center
SV Allerheiligen
Vorwärts Steyr
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/03
17:30
|
Germany Amateur Bremen-Liga
FC Oberneuland
BTS Neustadt
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/03
17:30
|
Belgian Reserve League 1A
KMSK Deinze Reserve
KV Kortrijk Reserve
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/03
17:30
|
Belgian Reserve League 1A
Jeugd Patro Eisden Maasmechelen
Lommel SK Reserve
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/03
17:30
|
Belgian Reserve League 1A
KMSK Deinze Reserve
KV Kortrijk Reserve
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/03
17:30
|
Belgian Reserve League 1A
AS Eupen Reserve
Jeugd Royal Francs Borains
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/03
17:30
|
Hungary Amateur BLSZ I. osztály
Napaka KUNG
ASR Gázgyár
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/03
17:30
|
Hungary Amateur BLSZ I. osztály
Napaka KUNG
ASR Gázgyár
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/03
17:30
|
Hungary Amateur BLSZ I. osztály
Napaka KUNG
ASR Gázgyár
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/03
18:00
|
England Amateur Premier League 2, Division 1
Chelsea U21
Brighton U21
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/03
18:00
|
England Amateur Premier League 2, Division 1
West Ham U21
Blackburn Rovers U21
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/03
18:00
|
Belgian Reserve League 1A
RWD Molenbeek Reserve
SK Lierse Reserve
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/03
18:00
|
England Amateur Premier League 2, Division 1
West Ham U21
Blackburn Rovers U21
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/03
18:00
|
England Amateur Premier League 2, Division 1
Arsenal U21
United U21
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/03
18:00
|
England Amateur Premier League 2, Division 1
Chelsea U21
Brighton U21
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/03
18:00
|
England Amateur Professional Development League
Colchester United U21
Charlton Athletic U21
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/03
18:00
|
Uruguay Primera Division
Liverpool UY
Penarol
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/03
18:00
|
Hungary NB I, Babae
MOL Vidi FC
Hungarian MTK
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/03
18:30
|
Alemanya Bundesliga
Hoffenheim
RB Leipzig
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/03
18:30
|
Alemanya Bundesliga
Hoffenheim
RB Leipzig
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/03
19:00
|
Gibraltar Football League
manchester 62
St Joseph's FC
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/03
21:00
|
Premier League ng Malta
Valletta
Gudja United
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/03
22:00
|
USA MLS Next Pro
Inter Miami CF II
New York Red Bulls II
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/03
23:00
|
Mexico Liga MX, Babae, Clausura
Necaxa
Athletic ng San Luis
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/03
23:00
|
Portugal Amateur Santo Tirso Championship
FC Burgães
AMCH Ringe
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/03
23:00
|
Portugal Amateur Santo Tirso Championship
CPRJ Água Longa
AB 92
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/03
23:00
|
Portugal Amateur Santo Tirso Championship
FC Burgães
AMCH Ringe
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/03
23:30
|
USA MLS Next Pro
Atlanta United 2
New York City FC II
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
00:30
|
Pambansang Liga ng New Zealand
Dunedin City Royals FC
FC Dalawampu't 11
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
00:30
|
Pambansang Liga ng New Zealand
Dunedin City Royals FC
FC Dalawampu't 11
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
00:30
|
Pambansang Liga ng New Zealand
Dunedin City Royals FC
FC Dalawampu't 11
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
02:30
|
Pambansang Liga ng New Zealand
Miramar Rangers
Napier City Rovers
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
02:30
|
Pambansang Liga ng New Zealand
Waterside Karori
Wellington Phoenix Reserve
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
02:45
|
Pambansang Liga ng New Zealand
Christchurch United
Diwang Baybayin
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
02:45
|
Pambansang Liga ng New Zealand
Mga Unibersidad ng Canterbury AFC
Teknikal na Cashmere
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
03:00
|
Pambansang Liga ng New Zealand
FC Petone
North Wellington A.F.C.
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
03:00
|
Pambansang Liga ng New Zealand
Manurewa AFC
Hamilton Wanderers AFC
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
03:00
|
Australia Victoria Premier LeagueKababaihan
Timog Melbourne FC
Mga Agila ng Boroondara
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
03:00
|
Pambansang Liga ng New Zealand
Manurewa AFC
Hamilton Wanderers AFC
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
03:00
|
Pambansang Liga ng New Zealand
bay olympic
Lungsod ng Tauranga AFC
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
03:00
|
Australia NPL, Victoria
Green Gully
Mga Banal ng St. Albans
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
03:00
|
Pambansang Liga ng New Zealand
Mga Silangang Suburbs
Birkenhead United
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
03:00
|
Pambansang Liga ng New Zealand
Manurewa AFC
Hamilton Wanderers AFC
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
03:00
|
Pambansang Liga ng New Zealand
bay olympic
Lungsod ng Tauranga AFC
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
03:30
|
Pambansang Liga ng New Zealand
Island Bay United
Wellington Olympic
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
04:00
|
Australia NPL, Tasmania
South Hobart
Riverside Olympic FC
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
04:00
|
Australia NPL, Tasmania
South Hobart
Riverside Olympic FC
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/04
04:00
|
Japan Nadeshiko League, Div. 1, Babae
Viamaterras Miyazaki
AS Harima Albion
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
04:30
|
Australia NPL, Tasmania
Clarence Zebras FC
Glenorchy Knights
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
04:30
|
Australia NPL, Northern New South Wales
Maitland F.C.
Lungsod ng Charlestown
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
04:30
|
Australia NPL, Tasmania
Clarence Zebras FC
Glenorchy Knights
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
05:00
|
Pambansang Liga ng New Zealand
West Coast Rangers FC
Melville United A.F.C.
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
05:00
|
Pambansang Liga ng New Zealand
West Coast Rangers FC
Melville United A.F.C.
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
05:00
|
Australia Victoria Premier LeagueKababaihan
Moreland Zebras
FC Bulleen Lions
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
05:30
|
Australia NPL, Timog Australia
Sa Hills
Adelaide Olympic
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
05:30
|
Australia NPL, Timog Australia
Sa Hills
Adelaide Olympic
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
06:00
|
Australia NPL, Victoria
South Melbourne
Avondale FC
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
06:30
|
Australia NPL, Tasmania
Launceston United Soccer Club
Lungsod ng Launceston
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
06:30
|
Australia NPL, Northern New South Wales
Cooks Hill United
Edgeworth Eagles FC
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
06:30
|
Australia NPL, New South Wales
Sutherland Sharks
Rockdale City Suns
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
07:00
|
Australia NPL, Kanlurang Australia
Floreat Athena
Balcatta
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
07:00
|
Australia NPL, Kanlurang Australia
Stirling Lions
Perth RedStar FC
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
07:00
|
Nigeria NLO Division One League – Akure Center
Synergy Ultimate Sports Club
Malawak na City Football Club
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
07:00
|
Australia NPL, Victoria
Heidelberg United
Manningham United Blues
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
07:00
|
Australia NPL, Victoria
Port Melbourne Sharks
Lungsod ng Dandenong
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
07:00
|
Australia NPL, Kanlurang Australia
Floreat Athena
Balcatta
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
07:00
|
Australia NPL, Kanlurang Australia
Lungsod ng Fremantle
Perth Glory Youth
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
07:00
|
Australia NPL, Victoria
Heidelberg United
Manningham United Blues
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
07:30
|
Australia NPL, Timog Australia
North Eastern MetroStars
South Adelaide Panthers FC
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
07:30
|
Australia NPL, Northern New South Wales
Valentine FC
Broadmeadow Magic FC
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
07:30
|
Australia NPL, Timog Australia
North Eastern MetroStars
South Adelaide Panthers FC
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
07:30
|
Australia NPL, Timog Australia
Adelaide United Youth
Adelaide Comets
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
07:30
|
Australia NPL, Northern New South Wales
Valentine FC
Broadmeadow Magic FC
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 5 Braila
FC Tufeşti
ACS Romgal Romanu
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 5 Braila
ACS Gloria Movila Miresii
AS Spicul Râmnicelu
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 5 Braila
CS Dynamic Unirea
ACS Communal Cazasu II
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Dambovita
AFC Viitorul Dobra
ACS Voința Crețu
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Dambovita
AS Luceafărul Poiana
FC Steagu Roșu Colacu
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 5 Dolj
ACS Viitorul Coțofenii Din Dos
ACSO Filiaşi II
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Botoşani
AS Unirea Săveni
ACS Unirea Curtesti
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Botoşani
AS Sportivul Trustesti
Soimii Baluseni
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Galati
Zorile Grivița
ACS Luceafărul Berești
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Galati
Prutul Vlădești
AS Siretul Piscu
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Czech Republic U19 1st Division
Slovan Liberec U19
Sparta Praha U19
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Dambovita
AS Olimpia Picior De Munte
Lahi ng AFC
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Dambovita
ACS Gloria Bucşani
AS Voința Adânca
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Poland Amateur Liga Okręgowa – Warszawa I
Znicz II Pruszków
Pag-unlad Warszawa
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 6 Teleorman
ACS Oltul Plopii Slavitesti
AS Viitorul Turris Turnu Măgurele
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 5 Dolj
ACS Vulturul Cernătești
ACS Standard Craiova
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 6 Teleorman
AS Viitorul Talpa
ACS Sporting Videle
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 6 Teleorman
AS Tineretul Radoiești
CS Olimpia Dobroteşti 2023
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 7 Prahova
Unirea Brăteşti
AS Tineretul Loloiasca
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 5 Constanta
AS Viisoara
AS Voinţa Siminoc
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 5 Constanta
AS Progresul Osmancea
AS Constructorul Topraisar
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 6 Teleorman
AS Petrolul Poeni
AS Viitorul Gratia
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 6 Teleorman
AS Dinamo Bogdana
AS Old Boys Alexandria
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 6 Teleorman
CS Vitanesti
AS Oltul Beciu
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 6 Teleorman
AS Teleormanul Troianul
CS Flacăra Contești
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 5 Calarasi
AS Belciugatele
AS Unirea Spanțov
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 5 Calarasi
AFC Voința Chiselet
BILANG Avantul Luca
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 4 Braila
BILANG Tricolorul Lanurile
CS Făurei
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 7 Prahova
Cricovul Ciocini
AS Rapid Sălciile
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 7 Prahova
Podgoria Vadu Săpat
AS Voinţa Călugăreni
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 4 Dolj
ACS Tineretul Poiana Mare
ACS Știința Cerat
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 5 Dolj
CS Triumf Barca
ACS Avantul Rast
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 5 Dolj
CS Fulgerul Mârșani
AS Progresul Castranova
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 5 Dolj
ACS Energia Radomir
ACS Victoria Bratovoești
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 5 Dolj
AS Viitorul Țuglui
AS Știința Calopăr
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 5 Dolj
AS Viitorul Terpezita
ACS Sarja Robănești
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 5 Dolj
AS Viitorul Lăcrița
AS Flacăra Drăgotești
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 5 Dolj
ACS Unirea Vela
CS Carcea II
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 5 Dolj
ACS Viitorul Predești
ACS Viitorul Ghercești
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 5 Dolj
ACS Voința Rasnic
ACS Valea Fântânilor
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Valcea
ACS Viitorul Budesti
ACS Viitorul Mateești
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Valcea
ACS Oltul Ionești
CS Mădulari
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 5 Constanta
CS Gloria Albești II
AS Chirnogeni
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Dambovita
FC Lungulețu
AS Știinta Finta
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 5 Dolj
AFC Milan Academy
ACS Recolta Măceșu De Jos
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 7 Prahova
CS Șirna Hăbud
Victorul Fulga
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 4 Braila
AFC Viitorul Galbenu
ACS Victoria Traian
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Czech Republic U19 1st Division
Slovan Liberec U19
Sparta Praha U19
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Alba
CS FC Lopadea Nouă
ACS Spicul Daia Română
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Alba
AS Hidromecanica Șugag
CS CIL Blaj
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 4 Gorj
AS Petrolul Stoina
CS International Bălești
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 5 Braila
FC Tufeşti
ACS Romgal Romanu
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 5 Braila
ACS Gloria Movila Miresii
AS Spicul Râmnicelu
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 5 Braila
CS Dynamic Unirea
ACS Communal Cazasu II
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 5 Braila
AS Stanriz Stăncuța
CS Dunărea Gropeni
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 5 Dolj
ACS Viitorul Coțofenii Din Dos
ACSO Filiaşi II
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Dambovita
AFC Viitorul Dobra
ACS Voința Crețu
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Dambovita
AS Luceafărul Poiana
FC Steagu Roșu Colacu
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Galati
Zorile Grivița
ACS Luceafărul Berești
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Galati
Prutul Vlădești
AS Siretul Piscu
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Galati
ACS Mălina Smârdan
Inter 2000 Tudor Vladimirescu
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Galati
AS Viitorul Costache Negri
CSL Foresta Șendreni
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 4 Hunedoara
ACS Minerul Uricani
CSM Mihai Viteazu Vulcan
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 4 Hunedoara
AS Victoria Calan
CSM Deva II
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Botoşani
FC Epureni
ACS Inter Dorohoi
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Botoşani
AS Unirea Săveni
ACS Unirea Curtesti
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Botoşani
AS Sportivul Trustesti
Soimii Baluseni
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Botoşani
FC Viitorul Borzeşti
ACS ProSport Varful Campului
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 5 Braila
ACS Voința Plopu
AFC Urleasca
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 5 Braila
AS Siretul Vadeni
ACS Victoria Traian II
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 6 Teleorman
AS Petrolul Poeni
AS Viitorul Gratia
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 6 Teleorman
AS Dinamo Bogdana
AS Old Boys Alexandria
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 5 Calarasi
AS Belciugatele
AS Unirea Spanțov
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 5 Calarasi
AFC Voința Chiselet
BILANG Avantul Luca
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Galati
AS Râzeșii Valea Mărului
FC Victoria Slobozia Conachi
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 4 Gorj
CS Unirea Țînțăreni
CS Vulturii Fărcășești
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Valcea
ACS Minerul Costeşti
ACS Atletic Drăgăşani
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Valcea
ACSSC Chimia 1973 Râmnicu Vâlcea
ASFC Păușești Otăsău
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 4 Dolj
ACS Tineretul Poiana Mare
ACS Știința Cerat
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 5 Constanta
BILANG Avantul Comana
AS Șoimii Topraisar
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Dambovita
AS Dragomirești
ACS Gura Ocniței
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Dambovita
AS Victoria Comisani
AS Vânătorul 2015 Rățoaia
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Dambovita
AS Olimpia Picior De Munte
Lahi ng AFC
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Dambovita
AFC Unirea Colibaşi
CS Comunal Valea Lungă
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Dambovita
AS Sportul Lucieni
AS Luceafărul Dărmănești
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Dambovita
ACS Gloria Bucşani
AS Voința Adânca
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Dambovita
AFC Olimpia Marcelti
ACS Dinamo Odaia Turcului
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Dambovita
CS Viitorul Cojasca
FC Ravens Corbii Mari
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Dambovita
AS Flacăra Zavoiu
FC Luceafărul Bolovani
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Valcea
CS Lotru Brezoi
ACS Foresta Mălaia
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Valcea
ACS Unirea Tomșani
AFC Băbeni
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Valcea
ATCS Sparta Râmnicu Vâlcea
CS Oltețul Alunu
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 7 Prahova
Progresul Boldeşti Grădiştea
Şoimii Apostolache
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 7 Prahova
Cricovul Ciocini
AS Rapid Sălciile
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 7 Prahova
Voinţa Vadu Părului
Kolektahin ang Dumbrava
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 7 Prahova
AS Unirea Lacul Turcului
Viitorul Pantazi
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Dambovita
AS Victoria 2018 Văcărești
CS Viitorul Aninoasa
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 4 Braila
ACS Communal Cazasu
ACS Sportul Chișcani
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 4 Braila
BILANG Tricolorul Lanurile
CS Făurei
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 4 Hunedoara
ACS Șoimul Băița
CSM Dacia Orăștie 2010
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Bacau
AS Viitorul Dămienești
CSM Moinești
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Bacau
CS Faraoani
AFC Unirea Bacău
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Valcea
ACS Viitorul Budesti
ACS Viitorul Mateești
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Valcea
ACS Oltul Ionești
CS Mădulari
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 4 Braila
ACS Viitorul Insurăței
CS Supporter Club Brăila
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Dambovita
FC Lungulețu
AS Știinta Finta
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Dambovita
ACS Unirea Ungureni
FC Viitorul IL Caragiale
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 5 Dolj
AFC Milan Academy
ACS Recolta Măceșu De Jos
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 5 Dolj
ACS Viitorul Seaca de Câmp
AS Viitorul Folder
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 5 Dolj
CS Sporting Leu
ACS Viitorul Teasc
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 5 Dolj
CS Fulgerul Mârșani
AS Progresul Castranova
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 5 Dolj
AFC Coşoveni
ACS Unirea Tâmburești
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 5 Dolj
ACS Energia Radomir
ACS Victoria Bratovoești
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 5 Dolj
AS Viitorul Țuglui
AS Știința Calopăr
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 5 Dolj
AS Viitorul Terpezita
ACS Sarja Robănești
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 5 Dolj
ACS Știința Cerat II
ACS Desnatuiul Giurgița
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 5 Dolj
AS Viitorul Lăcrița
AS Flacăra Drăgotești
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 5 Dolj
ACS Unirea Vela
CS Carcea II
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 5 Dolj
ACS Viitorul Predești
ACS Viitorul Ghercești
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 5 Dolj
ACS Voința Rasnic
ACS Valea Fântânilor
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 5 Dolj
CS Sopot
AS Betis Craiova
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Poland Amateur Liga Okręgowa – Warszawa I
Znicz II Pruszków
Pag-unlad Warszawa
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 6 Teleorman
AS Viitorul Valea Cireșului
CS Viitorul Drăgănești De Vede
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 6 Teleorman
AS Tineretul Radoiești
CS Olimpia Dobroteşti 2023
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 5 Dolj
ACS Vulturul Cernătești
ACS Standard Craiova
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 5 Dolj
ACS Inter Secui
ACS Victoria Călarasi
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 5 Dolj
ACS Știința Malu Mare
ACS Preajba
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 5 Constanta
AS Viisoara
AS Voinţa Siminoc
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 6 Teleorman
ACS Oltul Plopii Slavitesti
AS Viitorul Turris Turnu Măgurele
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 4 Gorj
AS Petrolul Stoina
CS International Bălești
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Dambovita
AFC Viitorul Dobra
ACS Voința Crețu
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 7 Prahova
Cricovul Ciocini
AS Rapid Sălciile
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 5 Dolj
AFC Coşoveni
ACS Unirea Tâmburești
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 5 Dolj
ACS Energia Radomir
ACS Victoria Bratovoești
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 5 Dolj
ACS Voința Rasnic
ACS Valea Fântânilor
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 5 Calarasi
AFC Voința Chiselet
BILANG Avantul Luca
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 7 Prahova
CS Șirna Hăbud
Victorul Fulga
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 5 Dolj
ACS Vulturul Cernătești
ACS Standard Craiova
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 7 Prahova
Unirea Brăteşti
AS Tineretul Loloiasca
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 6 Teleorman
AS Viitorul Talpa
ACS Sporting Videle
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/04
08:00
|
Czech Republic U19 1st Division
Slovan Liberec U19
Sparta Praha U19
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Elite Mures
ACS A&A Grupo Târnăveni
ACS Mureşul Ruşii Munti
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Elite Mures
BILANG Câmpia Râciu
ACS Mureşul Ludus
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Ghana Kintampo Zone
Kimtampo Diamond FC
Kintampo Top Talent FC
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Elite Mures
ACS Înfrățirea Valea Izvoarelor
AS Chimica Târnăveni
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Elite Mures
ACS Înfrățirea Valea Izvoarelor
AS Chimica Târnăveni
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 7 Prahova
AS Avântul Cerașu
AS Tineretul Poiana Vărbilău
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 7 Prahova
Viitorul Iordăcheanu
Unirea Tricolor Lipăneşti
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 5 Prahova
Carpaţi MEFIN Sinaia
AS Targşorul Vechi Stăncești
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Elite Mures
CS Iernut
ASA Târgu Mureş
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Elite Mures
CS Iernut
ASA Târgu Mureş
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Poland Amateur Liga Okręgowa – Warszawa I
Świt II Nowy Dwór Mazowiecki
PKS Radość Warszawa
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Poland Amateur Liga Okręgowa – Warszawa I
Świt II Nowy Dwór Mazowiecki
PKS Radość Warszawa
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
Flacăra Filipeşti mula sa Târg
AS Gorgota
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
CS Avântul Măgureni
Prahova Tinosu
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
Flacăra Filipeşti mula sa Târg
AS Gorgota
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
CS Avântul Măgureni
Prahova Tinosu
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Elite Mures
ACS Academica Transilvania Târgu Mures
ASF Pogăceaua
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
Avantul Tomşani
Ştiinţa Albeşti
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
FC Steaua Sângeru
AS Viitorul Colceag
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
Progresul Coslegi
FC Unirea Valea Dulce
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
Real Boys Valenii de Munte
Luceafărul Drajna
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
CS Bucov Pleasa
Nagwagi 2018 Ceptura
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
Voinţa 2009 Gornet
Victoria Fântânele
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
Tirana Homorâciu
FC Vulturul Zănoaga
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
FC Steaua Sângeru
AS Viitorul Colceag
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
Tirana Homorâciu
FC Vulturul Zănoaga
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
Real Boys Valenii de Munte
Luceafărul Drajna
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
CS Bucov Pleasa
Nagwagi 2018 Ceptura
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
Voinţa 2009 Gornet
Victoria Fântânele
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
Progresul Coslegi
FC Unirea Valea Dulce
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
Progresul Coslegi
FC Unirea Valea Dulce
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
Tirana Homorâciu
FC Vulturul Zănoaga
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
Real Boys Valenii de Munte
Luceafărul Drajna
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
Voinţa 2009 Gornet
Victoria Fântânele
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
Avantul Tomşani
Ştiinţa Albeşti
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
FC Steaua Sângeru
AS Viitorul Colceag
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
Progresul Province ng Jos
AS Voința Adunați
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Elite Mures
CSM Sighisoara
AS Gaz Metan Danes
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
Viitorul Proviţa de Sus
AS Viitorul Ţipăreşti
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
FC Muscelul Câmpina
ACS Caraimanul Busteni
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
Flacăra Mălăieşti
ACS DP Cornu II
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
ACS Progresul Aluniş
CS Şotrile
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
Viitorul Proviţa de Sus
AS Viitorul Ţipăreşti
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Elite Mures
CSM Sighisoara
AS Gaz Metan Danes
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
Progresul Province ng Jos
AS Voința Adunați
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
FC Muscelul Câmpina
ACS Caraimanul Busteni
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
Flacăra Mălăieşti
ACS DP Cornu II
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
AS Sportul Câmpina
Tineretul Poienarii Burchii
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Elite Mures
ACS Sâncrai Nazna
ACS Atletic Târgu Mures
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Elite Mures
ACS Miercurea Nirajului
CSO Sângeorgiu de Pădure
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
08:15
|
Czech Republic U19 1st Division
Dukla Praha U19
Slavia Praha U19
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
08:30
|
Australia NPL, New South Wales
St George Saints FC
olympic sa sydney
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
09:00
|
Slovakia U19
MFK Dukla Banská Bystrica U19
DAC Dunajská Streda U19
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
09:00
|
Slovakia U19
FK Pohronie U19
MFK Zemplín Michalovce U19
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
09:00
|
Slovakia U19
1. FC Tatran Prešov U19
MFK Ružomberok U19
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
09:00
|
Slovakia U19
ŠK Slovan Bratislava U19
Spartak Trnava U19
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
09:00
|
Slovakia 1. Liga, Babae
ŠK Slovan Bratislava
Spartak Trnava
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
09:00
|
Australia NPL, New South Wales
Blacktown City FC
NWS Spirit FC
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
09:00
|
Australia NPL, New South Wales
Marconi Stallions
Hills Brumbies
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
09:00
|
Turkey U19 Lig, Elit B
Bayrampasa Spor AS U19
Fatih Karagumruk U19
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
09:00
|
Romania Amateur League 5 Buzau
AS Unirea Largu
AS Tricolorul Gălbinași
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
09:00
|
Romania Amateur League 5 Buzau
AS Voința Căldărăști
AS Săhăteni
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
09:00
|
Romania Amateur League 5 Buzau
AS Avântul Zărnești
AS Viitorul Știubei
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
09:00
|
Germany Amateur A-Jun-BL N/NE
SV Werder Bremen U19
Carl Zeiss Jena U19
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
09:00
|
Romania Amateur League 5 Buzau
AS Săhăteni Vintileanca
AS Sport Club Vernesti
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
09:00
|
Romania Amateur League 5 Buzau
AS Unirea Mărăcineni
AS Victoria Buda
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
09:00
|
Romania Amateur League 5 Buzau
AS Voința Căldărăști
AS Săhăteni
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
09:00
|
Romania Amateur League 5 Buzau
AS Olimpia Pogoanele
AS FC Glodeanu Silistea
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
09:00
|
Romania Amateur League 5 Buzau
AS Avântul Zărnești
AS Viitorul Știubei
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
09:00
|
Germany Amateur A-Jun-BL West
FC Viktoria Köln U19
Germany Aachen U19
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
09:00
|
Turkey U19 Lig, Elit B
Altay SK U19
Pendikspor U19
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
09:00
|
Germany Amateur A-Jun-BL N/NE
SV Werder Bremen U19
Carl Zeiss Jena U19
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
09:00
|
Romania Amateur League 5 Buzau
AS Recolta Blajani
AS Rapid Mătești
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
09:00
|
Romania Amateur League 5 Buzau
AS Unirea Largu
AS Tricolorul Gălbinași
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
09:00
|
Germany Amateur A-Jun-BL N/NE
FC Hansa Rostock U19
Dynamo Dresden U19
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
09:00
|
Czech Republic U19 1st Division
Mladá Boleslav U19
FC Zbrojovka Brno U19
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
09:00
|
Slovakia 1. Liga, Babae
ŠK Slovan Bratislava
Spartak Trnava
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
09:00
|
Slovakia U19
FK Pohronie U19
MFK Zemplín Michalovce U19
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
09:00
|
Slovakia U19
1. FC Tatran Prešov U19
MFK Ružomberok U19
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
09:00
|
Romania Amateur Liga 4 Galati
CSC Progresul Munteni
Siretul Cosmești
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
09:00
|
Romania Amateur Liga 4 Galati
AS Victoria Independența
Voința Cudalbi 2015
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
09:00
|
Australia NPL, New South Wales
Marconi Stallions
Hills Brumbies
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
09:00
|
Turkey U19 Lig, Elit B
Bayrampasa Spor AS U19
Fatih Karagumruk U19
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
09:00
|
Turkey U19 Lig, Elit B
Goztepe U19
Adanaspor U19
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
09:00
|
Slovakia U19
MFK Dukla Banská Bystrica U19
DAC Dunajská Streda U19
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/04
09:00
|
Slovakia U19
ŠK Slovan Bratislava U19
Spartak Trnava U19
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/04
09:00
|
Germany Amateur A-Jun-BL N/NE
FC Hansa Rostock U19
Dynamo Dresden U19
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/04
09:00
|
Romania Amateur League 5 Buzau
AS Olimpia Pogoanele
AS FC Glodeanu Silistea
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/04
09:00
|
Germany Amateur A-Jun-BL N/NE
SV Werder Bremen U19
Carl Zeiss Jena U19
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/04
09:00
|
Australia NPL, New South Wales
Marconi Stallions
Hills Brumbies
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
09:00
|
Lithuania Pirma Lyga
Ekranas Panevezys
BE1 No
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
09:00
|
Czech Republic U19 1st Division
Mladá Boleslav U19
FC Zbrojovka Brno U19
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
09:00
|
Slovakia 1. Liga, Babae
ŠK Slovan Bratislava
Spartak Trnava
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
09:00
|
Slovakia U19
MFK Dukla Banská Bystrica U19
DAC Dunajská Streda U19
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
09:00
|
Slovakia U19
FK Pohronie U19
MFK Zemplín Michalovce U19
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
09:00
|
Slovakia U19
MŠK Žilina U19
VSS Košice U19
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
09:00
|
Slovakia U19
1. FC Tatran Prešov U19
MFK Ružomberok U19
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
09:00
|
Czech Republic U19 1st Division
FC Trinity Zlín U19
MFK Karviná U19
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
09:00
|
Ghana GAED Division 3 – Zone 1
FC Great Farcos
FC Haatso Crystal Palace
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
09:00
|
Serbia Amateur Borska Okružna Liga
FK Mala Vrbica
FK Urovica
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
09:00
|
Serbia Amateur Borska Okružna Liga
FK Mala Vrbica
FK Urovica
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
09:00
|
Serbia Amateur Borska Okružna Liga
FK Miloševo
FK Radnički Klokočevac
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
09:15
|
Australia NPL, New South Wales
St George City FA
Manly United FC
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
09:30
|
Romania Amateur League 5 Teleorman
AS Tineretul Silistea
AS Tineretul Ciolanesti 2024
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
09:30
|
Estonia Esiliiga B
Läänemaa JK Haapsalu
TJK Legion
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
09:30
|
Estonia Esiliiga B
Jõhvi FC Phoenix
Pärnu Jalgpalliklubi
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
09:30
|
Romania Amateur League 5 Teleorman
CS Flacara Calinesti
AS Rapid Urluiu
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/04
09:30
|
Estonia at Siliiga
Viimsi JK
JK Tabasalu
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
09:30
|
Estonia Esiliiga B
Jõhvi FC Phoenix
Pärnu Jalgpalliklubi
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
09:30
|
Estonia Esiliiga B
Läänemaa JK Haapsalu
TJK Legion
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
10:00
|
World Americas Kings League
Galactics ng Caribbean
Raniza FC
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
10:00
|
Croatia 1. HNLŽ
ŽNK Dinamo Zagreb
ŽNK Osijek
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
10:00
|
World Americas Kings League
Mga Persian FC
Tunay na Titan
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
10:00
|
World Americas Kings League
Galactics ng Caribbean
Raniza FC
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
10:00
|
World Americas Kings League
Mga Persian FC
Tunay na Titan
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/04
10:00
|
World Americas Kings League
Galactics ng Caribbean
Raniza FC
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/04
10:00
|
Portugal Liga Portugal 2
Feirense
Union Leiria
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
10:00
|
Portugal Women's National Championship
Karera ng Power Football Club
famalicao
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
10:00
|
World Americas Kings League
Mga Persian FC
Tunay na Titan
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
10:00
|
World Americas Kings League
Galactics ng Caribbean
Raniza FC
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
10:00
|
Ghana Kintampo Zone
Jema Marvelous FC
Kintampo Sharp Arrows FC
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
10:30
|
Sweden Division 2, Norra Svealand
FC Gute
Falu BS FK
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
11:00
|
Poland CLJ
Widzew Łódź U19
Odra Opole U19
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
11:00
|
Romania Amateur Liga 5 Ialomita
Spicul Vladeni
Viitorul Valea Ciorii
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
11:00
|
Romania Amateur Liga 5 Ialomita
Recolta Săveni
Gloria Ograda
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
11:00
|
Romania Amateur League 5 Guys Severin
AS Viitorul Cărbunari
AS Steaua 2018 Prigor
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
11:00
|
Super League ng Moldova
FC Petrocub Hîncesti
Dacia Buiucani
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
11:00
|
Alemanya Amateur Oberliga NOFV Nord
Anker Wismar
Tennis Borussia Berlin
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
11:00
|
Romania Amateur League 5 Guys Severin
AS Viitorul Cărbunari
AS Steaua 2018 Prigor
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
11:00
|
Croatia Prva NL Junior
NK Slaven Belupo U19
HNK Rijeka U19
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
11:00
|
Alemanya Amateur Regionalliga Nordost
FC Carl Zeiss Jena
VSG Altglienicke
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
11:00
|
England Amateur Premier League 2, Division 1
Binabasa ang U21
Middlesbrough U21
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
11:00
|
Germany Amateur A-Jun-BL N/NE
Eintracht Braunschweig U19
Hamburger SV U19
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
11:00
|
Romania Amateur Liga 5 Ialomita
Spicul Vladeni
Viitorul Valea Ciorii
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
11:00
|
Romania Amateur Liga 5 Ialomita
FC Movila
FC Victoria Bordeaux
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
11:00
|
Romania Amateur League 5 Harghita
CS Bastya Lăzarea
AS Mohos Lăzărești
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
11:00
|
Poland CLJ
Widzew Łódź U19
Odra Opole U19
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
11:00
|
Romania Amateur League 5 Harghita
AS Dr. Lukacs Mihaly Plăieșii de Jos
AS Csikszentmarton SE Sânmartin
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
11:00
|
Romania Amateur Liga 5 Ialomita
Recolta Săveni
Gloria Ograda
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
11:00
|
Romania Amateur Liga 5 Ialomita
FC Movila
FC Victoria Bordeaux
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/04
11:00
|
Romania Amateur Liga 5 Ialomita
AS Ialomița Sudiți
AS Gloria Gura Ialomiței
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/04
11:00
|
Romania Amateur Liga 5 Ialomita
Spicul Vladeni
Viitorul Valea Ciorii
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/04
11:00
|
Romania Amateur Liga 5 Ialomita
ACS Unirea Mihail Kogalniceanu
Viitorul Platonesti
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/04
11:00
|
Poland CLJ
Widzew Łódź U19
Odra Opole U19
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/04
11:00
|
Alemanya Amateur Regionalliga Nordost
FC Carl Zeiss Jena
VSG Altglienicke
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/04
11:00
|
Nigeria NLO Division One League – Akure Center
Ibom Youth FC
Phoenix Athletics Sports Club
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
11:00
|
Sweden Ettan, Norra
Umea
FBK Karlstad
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
11:00
|
Denmark Amateur Danmarksserien
OKS
Viby KUNG
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
11:00
|
England Amateur Premier League 2, Division 1
Binabasa ang U21
Middlesbrough U21
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
11:00
|
Alemanya Amateur Oberliga NOFV Nord
Anker Wismar
Tennis Borussia Berlin
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
11:00
|
Alemanya Amateur Regionalliga Nordost
FC Carl Zeiss Jena
VSG Altglienicke
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
11:00
|
Sweden Division 2, Norrland
Kiruna FF
Team TG FF
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
11:00
|
Sweden Division 2, Västra Götaland
IK Tord
Västra Frölunda KUNG
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
11:00
|
Croatia Prva NL Junior
NK Slaven Belupo U19
HNK Rijeka U19
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
11:00
|
Alemanya Amateur Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar
SV Gonsenheim
FC Karbach
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
11:00
|
Sweden Division 2, Norrland
Frösö KUNG
IFK Lulea
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
11:00
|
Poland Amateur Liga Okręgowa – Warszawa I
Wilga II Garwolin
Mazur Radzymin
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
11:00
|
Macao Elite League
Unibersidad ng Macau
Sporting Macao
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
11:00
|
Poland Amateur IV. Liga – Kujawsko-pomorska
Łokietek Brześć Kujawski
KS Pomorzanin Toruń
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
11:15
|
Mongolian Premier League
SP Falcons FC
Erdenes Ilch FC
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
11:30
|
England Championship
Leeds United
Southampton
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
11:30
|
Estonia Premium Liiga
FC Nomme United
FC Kuressaare
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
11:30
|
Poland Amateur Liga Okręgowa – Warszawa I
KS Halinów
Promnik Łaskarzew
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
12:00
|
Romania Amateur Liga 6 Dambovita
ACS Miulesti
ACS Tartasesti
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
12:00
|
Romania Amateur Liga 6 Dambovita
ACS Gloria Mănești
ACS Muscelul Văleni
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
12:00
|
Romania Amateur Liga 6 Dambovita
AS Olimpicii Ulmi
ACS Gloria Iedera
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
12:00
|
Romania Amateur Liga 6 Dambovita
AS Voința Bezdead
AS Gloria Doicești
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
12:00
|
Romania Amateur Liga 6 Dambovita
AS Viitorul Gorgota 2019
AS Voința Valea Voievozilor
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
12:00
|
Romania Amateur Liga 6 Dambovita
AS Mătăsaru
FC Găești
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
12:00
|
Alemanya Amateur Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar
FK Pirmasens
VfR Wormatia Worm
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
12:00
|
Alemanya Amateur Oberliga NOFV Nord
FSV Optik Rathenow
Eintracht Mahlsdorf
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
12:00
|
Alemanya Amateur Oberliga NOFV Nord
SG Dynamo Schwerin
SC Staaken
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
12:00
|
Germany Amateur Bremen-Liga
Tura Bremen
Blumenthaler SV
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
12:00
|
Germany Bundesliga, Babae
Hoffenheim
Eintracht Frankfurt
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
12:00
|
Germany Amateur Bremen-Liga
TS Woltmershausen
Brinkumer SV
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
12:00
|
Romania Amateur Liga 6 Dambovita
ACS Gloria Mănești
ACS Muscelul Văleni
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
12:00
|
Romania Amateur Liga 6 Dambovita
ACS Miulesti
ACS Tartasesti
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
12:00
|
Romania Amateur Liga 6 Dambovita
AS Viitorul Străoști
ACS Voința Ionești
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
12:00
|
Romania Amateur Liga 6 Dambovita
AS Mătăsaru
FC Găești
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
12:00
|
Romania Amateur Liga 6 Dambovita
AS Luceafărul Dărmănești II
AS Unirea Ogrea
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
12:00
|
Romania Amateur Liga 6 Dambovita
AS Viitorul Gorgota 2019
AS Voința Valea Voievozilor
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
12:00
|
Germany Amateur Bremen-Liga
TS Woltmershausen
Brinkumer SV
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
12:00
|
Germany Amateur Bremen-Liga
Tura Bremen
Blumenthaler SV
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
12:00
|
Norway 3rd Division, Group 1
Sandviken
førde
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
12:00
|
Romania Amateur Liga 6 Dambovita
AS Unirea Cobia
ACS Voința Vișina
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
12:00
|
Romania Amateur Liga 4 Ialomița
CF Abatorul Slobozia
FC Urziceni
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
12:00
|
Germany Amateur Verbandsliga Hessen Nord
SV Buchonia Flieden
CSC 03 Kassel
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
12:00
|
Romania Amateur League 5 Vaslui
FC Ghergheleu
CSM Huşana Huşi
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
12:00
|
Sweden Amateur U19 Allsvenskan
Hammarby KUNG U19
Malmö FF U19
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/04
12:00
|
Norway 3rd Division, Group 1
Sandviken
førde
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/04
12:00
|
Alemanya Amateur Schleswig-Holstein-Liga
PSV Neumünster
Oldenburger SV
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/04
12:00
|
Romania Amateur Liga 6 Dambovita
AS Unirea Cobia
ACS Voința Vișina
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/04
12:00
|
Romania Amateur Liga 4 Ialomița
CF Abatorul Slobozia
FC Urziceni
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/04
12:00
|
Romania Amateur Liga 6 Dambovita
ACS Gloria Mănești
ACS Muscelul Văleni
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/04
12:00
|
Romania Amateur League 5 Vaslui
FC Unirea Dodeşti
ACS Phoenix Team Tanacu
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/04
12:00
|
Alemanya Amateur Schleswig-Holstein-Liga
PSV Neumünster
Oldenburger SV
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
12:00
|
Alemanya Amateur Bayernliga Süd
SV Heimstetten
TSV 1882 Landsberg
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
12:00
|
Germany Amateur Regionalliga Bayern
SpVgg Greuther Furth II
Augsburg II
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
12:00
|
Germany Amateur Hessenliga
VfB Marburg
FC Eddersheim
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
12:00
|
Sweden Division 2, Norrland
KUNG Älgarna
Umeå FC Akademi
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
12:00
|
Alemanya Amateur Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar
FK Pirmasens
VfR Wormatia Worm
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
12:00
|
Norway 3rd Division, Group 1
OS IL
taong sugapa
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
12:00
|
Czech Republic Divide E
FC Vsetin
TVD Slavičín
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
12:00
|
Sweden Division 2, Norra Götaland
IFK Kumla FK
BK Pasulong
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
12:00
|
Spain LaLiga
Real Sociedad
Las Palmas
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
12:00
|
Alemanya Amateur Regionalliga Nord
Eimsbütteler TV
VfB Oldenburg
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
12:00
|
Denmark Gjensidige Kvindeliga
HB Koge
FC Nordsjaelland
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
12:00
|
Alemanya Amateur Oberliga NOFV Süd
VfB 1921 Krieschow
FC Einheit Wernigerode
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
12:00
|
Alemanya Amateur Oberliga NOFV Nord
SG Dynamo Schwerin
SC Staaken
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
12:00
|
Alemanya Amateur Oberliga NOFV Nord
FSV Optik Rathenow
Eintracht Mahlsdorf
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
12:00
|
Thailand Thai League 1
Ratchaburi
BG Pathum United
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
12:00
|
Germany Amateur Bremen-Liga
TS Woltmershausen
Brinkumer SV
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
12:00
|
Turkey TFF 2. Lig
Buccaspor 1928
Diyarbekirspor
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
12:00
|
Turkey TFF 2. Lig
Bursaspor
Van Spor Futbol Kulübü
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
12:00
|
Armenia Unang Liga
Ararat-Armenia II
pagpupugay
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
12:00
|
Sweden Division 2, Norrland
Ytterhogdals IK
Täfteå IK
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
12:00
|
Estonia II Liiga – Lõuna/Lääne piirkond
FC Helios Tartu
Sillamäe FC NPM Silmet
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
12:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timiș
AS Voința Iosifalău
AS Progresul Vucova
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
12:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timiș
AS Voința Iosifalău
AS Progresul Vucova
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
12:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timiș
AS Voința Iosifalău
AS Progresul Vucova
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/04
12:30
|
Brazil Amateur U20 Copa Pará, Metropolitan Region – Pangkat A
AEB Estrela U20
Uniao Barbarense PA
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
12:30
|
Netherlands Amateur Derde Divisie
FC Rijnvogels
HSC '21
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
12:30
|
Italy Campionato Spring 2
Spezia U19
Salernitana U19
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
12:30
|
Netherlands Amateur 6e Klasse Zaterdag – 15
CVV Fit Boys Beilen 5
VV Peize 3
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
12:30
|
Italy Campionato Spring 2
Spezia U19
Salernitana U19
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
12:30
|
Netherlands Amateur 6e Klasse Zaterdag – 15
CVV Fit Boys Beilen 5
VV Peize 3
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
12:30
|
Italy Campionato Spring 2
Parang U19
Udinese U19
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/04
12:30
|
Italy Campionato Spring 2
Spezia U19
Salernitana U19
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/04
12:30
|
Italy Campionato Spring 2
Perugia U19
Pisa U19
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
12:30
|
Italy Campionato Spring 2
Spezia U19
Salernitana U19
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
12:30
|
Austria Amateur Regionalliga West
SVG Reichenau
SV Wals-Grünau
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
12:30
|
Dibisyon ng Tweede ng Netherlands
ACV Assen
Koninklijke HFC
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
12:30
|
Dibisyon ng Tweede ng Netherlands
SV Spakenburg
Mabilis Boys
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
13:00
|
Netherlands Amateur 6e Klasse Zaterdag – 15
Achilles 1894 Assen 7
VV Grijpskerk 5
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
13:00
|
Poland Amateur Klasa Okręgowa – Wielkopolska, Group 1
Lechita Kłecko
LZS Otorowo
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
13:00
|
Norway 3rd Division, Group 3
Asker
Gamle Oslo FK
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
13:00
|
Belgium Amateur KVDV Zaterdag
FC 't Hert
SV Heiidelopers
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
13:00
|
Romania Amateur Liga 4 Ialomița
Ikalawang Adâncata
AS CS Junior Țăndărei
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
13:00
|
Romania Amateur Liga 4 Ialomița
AS Albești 08
CS Unirea Grivisa
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
13:00
|
Belgium Amateur KVDV Zaterdag
Meerle XL
gelmelboys
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
13:00
|
Poland Amateur Klasa Okręgowa – Wielkopolska, Group 1
TPS Winogrady
Czarni Czerniejewo
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
13:00
|
Alemanya Amateur Bayernliga Nord
FC Coburg
DJK Gebenbach
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
13:00
|
Czech Republic 1. Liga, Babae
1. FC Slovako
SK Slavia Prague
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
13:00
|
Romania Amateur Liga 4 Ialomița
Victoria Rosiori
CS Real Cosâmbești
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
13:00
|
Romania Amateur Liga 4 Ialomița
AFC Iazu
Unirea Ion Roată
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
13:00
|
Poland Amateur Klasa Okręgowa – Wielkopolska, Group 1
Tarnovia Tarnówka
Tandaan Rosko
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
13:00
|
Poland Amateur Klasa Okręgowa – Wielkopolska, Group 1
Kłos Gałowo
Clescevia Kleszczewo
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
13:00
|
Poland Amateur Klasa Okręgowa – Wielkopolska, Group 1
Wieleń Net Worth
Sokół Damasławek
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
13:00
|
Italyano Amateur Promozione Molise
ASD Baranello
ASD Real Silver
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
13:00
|
Poland Amateur Klasa Okręgowa – Wielkopolska, Group 1
Lechita Kłecko
LZS Otorowo
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
13:00
|
Belgium Amateur KVDV Zaterdag
Meerle XL
gelmelboys
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
13:00
|
Romania Amateur Liga 4 Ialomița
AS Albești 08
CS Unirea Grivisa
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
13:00
|
Norway 3rd Division, Group 4
Tiller
Surnadal
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
13:00
|
Albania Kategorya at Pare
AF Elbasani
FK Tomori Berat
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
13:00
|
Belgium Amateur KVDV Zaterdag
FC 't Hert
SV Heiidelopers
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
13:00
|
Romania Amateur Liga 4 Ialomița
Ikalawang Adâncata
AS CS Junior Țăndărei
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
13:00
|
Romania Amateur Liga 4 Ialomița
Staruita Brosteni
Victoria Muntenii Buzău
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
13:00
|
Romania Amateur Liga 4 Ialomița
AFC Iazu
Unirea Ion Roată
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
13:00
|
Romania Amateur Liga 4 Ialomița
ACS Unirea Scânteia
CS Viitorul Axintele
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
13:00
|
Romania Amateur League 4 Guys Severin
AS Voința Șoșdea
CS Oravița
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
13:00
|
Poland Amateur Klasa Okręgowa – Wielkopolska, Group 1
TPS Winogrady
Czarni Czerniejewo
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
13:00
|
Romania Amateur Liga 4 Ialomița
Victoria Rosiori
CS Real Cosâmbești
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
13:00
|
Belgium Amateur KVDV Zaterdag
Meerle XL
gelmelboys
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/04
13:00
|
Poland Amateur Klasa Okręgowa – Wielkopolska, Group 1
Lechita Kłecko
LZS Otorowo
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/04
13:00
|
Romania Amateur Liga 4 Ialomița
Victoria Rosiori
CS Real Cosâmbești
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/04
13:00
|
Romania Amateur Liga 4 Ialomița
Staruita Brosteni
Victoria Muntenii Buzău
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/04
13:00
|
Romania Amateur Liga 4 Ialomița
AFC Iazu
Unirea Ion Roată
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/04
13:00
|
Italyano Amateur Promozione Molise
ASD Baranello
ASD Real Silver
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/04
13:00
|
Poland Amateur Klasa Okręgowa – Wielkopolska, Group 1
Wieleń Net Worth
Sokół Damasławek
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/04
13:00
|
Norway 1st Division, Women
Hønefoss BK
Ovrevoll Hosle
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
13:00
|
France Coupe de France, Babae
FC Fleury 91
Paris Saint-Germain
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
13:00
|
Norway 3rd Division, Group 2
FK Mandalskameratene
Vidar
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
13:00
|
Pangkat 2 ng Norway 2nd Division
Skeid
Ullensaker Kisa
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
13:00
|
Bosnia at Herzegovina Premier League
FK Velež Mostar
HŠK Posušje
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
13:00
|
Alemanya Amateur Regionalliga Nord
FC Kilia Kiel
FC Teutonia 05 Ottensen
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
13:00
|
Norway 3rd Division, Group 3
Bærum SK
Frigg
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
13:00
|
Premier League ng Ukraine
Shakhtar Donetsk
Chornomorets Odesa
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
13:00
|
Czech Republic 1. Liga, Babae
1. FC Slovako
SK Slavia Prague
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
13:00
|
Thailand Thai League 1
Muang Thong United
Sukhothai
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
13:00
|
South Africa FA Cup
Chippa United
Orlando Pirates
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
13:00
|
Norway 3rd Division, Group 3
Asker
Gamle Oslo FK
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
13:00
|
Nigeria NLO Division One League – Akure Center
Iganmu Football Club
Tccg Fc
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
13:00
|
Romania Amateur Liga 5 Mureș
ACS Pescarii Sântioana de Mureș
ACS Jedd Livezeni
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
13:00
|
Romania Amateur Liga 5 Mureș
AS Farel Roteni
AS Viitorul Delenii
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
13:00
|
Romania Amateur Liga 5 Mureș
AS Farel Roteni
AS Viitorul Delenii
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
13:00
|
Romania Amateur Liga 5 Mureș
AS Bekecs Măgherani
ACS Steaua Cornești
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
13:00
|
Romania Amateur Liga 5 Mureș
ACS Locomotiv Agrișteu
AS Progresul Dumbrăvioara
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
13:00
|
Romania Amateur Liga 5 Mureș
ACS Locomotiv Agrișteu
AS Progresul Dumbrăvioara
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
13:00
|
Italyano Amateur Promozione Alto Adige – Landesliga
ASV Riffian Kuens
AFC St. Martin Moos
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
13:30
|
Alemanya Amateur Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar
FV Diefflen
SpVgg Quierschied
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
13:30
|
Alemanya Amateur Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar
VfR Baumholder 1886
FV Engers
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
13:30
|
Alemanya Bundesliga
Werder Bremen
Borussia M'gladbach
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
13:30
|
Alemanya Amateur Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar
FV Diefflen
SpVgg Quierschied
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
13:30
|
Poland III Liga, Pangkat 4
LKS Wiślanie Jaśkowice
Chełmianka Chełm
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
13:30
|
Alemanya Bundesliga
Wolfsburg
Darmstadt 98
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
13:30
|
Austria Amateur Regionalliga West
Austria Salzburg
VfB Hohenems
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
13:30
|
Dibisyon ng Tweede ng Netherlands
Jong Almere City
ng Treffers
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
14:00
|
Switzerland Amateur Erste Liga Classic
FC Balzers
FC Gossau
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
14:00
|
Norwegian 1st Division
IKStart
Ranheim IL
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
14:00
|
Sweden Division 2, Norra Svealand
FC Arlanda
Dalkurd FF
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
14:00
|
Croatia Prva NL Junior
NK Varaždin U19
NK Istra 1961 U19
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
14:00
|
Pinlandiya Veikkausliiga
HJK
EIF
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
14:00
|
Romania Amateur League 5 Vaslui
Victorul Zorleni
Bituin ang Tătărăni
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
14:00
|
Algeria Ligue 2
ES Mostaganem
WA Boufarik
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
14:00
|
Italyano Amateur Promozione Campania – Girone A
Cimitile
Lions MM Montemiletto
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
14:00
|
Poland Amateur IV. Warminsko-Mazurska League
Stomil II Olsztyn SA
MKS Mazur Ełk
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
14:00
|
Poland Amateur Klasa Okręgowa – Wielkopolska, Group 1
KS Opatówek
Stal Pleszew
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
14:00
|
Romania Amateur League 5 Iasi
AS Pașcani Locomotive
AS 2023 Todirești
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
14:00
|
Romania Amateur League 5 Iasi
AS Pașcani Locomotive
AS 2023 Todirești
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
14:00
|
Romania Amateur League 5 Vaslui
Vulturul Bălteni
Avântul Solești
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
14:00
|
Romania Amateur League 5 Vaslui
Victorul Zorleni
Bituin ang Tătărăni
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
14:00
|
Switzerland Amateur 2. Liga FVRZ
FC Blue Stars ZH
FC Horgen
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
14:00
|
Sweden Ettan, Norra
Karlbergs BK
Sollentuna FF
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
14:00
|
Poland Amateur Klasa Okręgowa – Wielkopolska, Group 1
Rydzyniak Rydzyna
Zawisza Dolsk
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
14:00
|
Poland Amateur Klasa Okręgowa – Wielkopolska, Group 1
Sarnowianka Sarnowa
Brenenia Wijewo
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
14:00
|
Pinlandiya Veikkausliiga
HJK
EIF
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/04
14:00
|
Sweden Ettan, Norra
Karlbergs BK
Sollentuna FF
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
14:00
|
Liga ng Promosyon ng Switzerland
FC Zürich II
Etoile Carouge FC
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
14:00
|
Liga ng Promosyon ng Switzerland
FC Rapperswil-Jona
FC Bavois
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
14:00
|
Croatia Prva NL Junior
NK Sesvete U19
NK Dugopolje U19
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
14:00
|
Croatia Prva NL Junior
NK Varaždin U19
NK Istra 1961 U19
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
14:00
|
Tunisia Ligue 2
SC Moknine
ES Zarzis
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
14:00
|
Alemanya Amateur Bayernliga Nord
SV Fortuna Regensburg
Wurzburger FV
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
14:00
|
Norwegian 1st Division
Levanger
Sogndal IL
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
14:00
|
Norwegian 1st Division
Raufoss
Åsane
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
14:00
|
Norwegian 1st Division
IKStart
Ranheim IL
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
14:00
|
Sweden Division 2, Norra Svealand
FC Arlanda
Dalkurd FF
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
14:00
|
Sweden Division 2, Norrland
IFK Ostersund
Lucsta KUNG
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
14:00
|
Sweden Division 2, Sodra Götaland
IFK Karlshamn
Österlen FF
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
14:00
|
Norwegian 1st Division
Sandnes Ulf
Lumot FK
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
14:00
|
Pinlandiya Veikkausliiga
HJK
EIF
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
14:00
|
Estonia Premium Liiga
Narva Trans
Pärnu JK Vaprus
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
14:00
|
Norwegian 1st Division
Egersund
Lyn FK
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
14:00
|
Slovakia 1. Liga, Babae
SKF Zilina
GFC Topoľčany
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
14:00
|
Indian Super League
ATK Mohun Bagan FC
Lungsod ng Mumbai F.C.
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
14:00
|
Romania Amateur Liga 4 Sălaj
ACS Ardealul Crișeni
ACS Bănișor Peceiu
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
14:00
|
Romania Amateur Liga 4 Sălaj
ACS Ardealul Crișeni
ACS Bănișor Peceiu
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
14:00
|
Romania Amateur Liga 4 Sălaj
ACS Ardealul Crișeni
ACS Bănișor Peceiu
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/04
14:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timiș
CS Utvin
AS Inter Foieni
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
14:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timiș
AS Olimpia Darova
AS Viitorul Sacoșu Turcesc
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
14:00
|
Poland Amateur V. Liga – Mazowiecka
Watra Mrozy
MKS Podlasie Sokołów Podlaski
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
14:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timiș
CS Sânandrei Timiș
AS Vulturii Igriș
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
14:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timiș
AS Margina
CS Nițchidorf
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
14:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timiș
AS Margina
CS Nițchidorf
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
14:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timiș
AS Margina
CS Nițchidorf
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/04
14:00
|
Poland Amateur V. Liga – Mazowiecka
MKS Narew 1962 Ostrołęka
Nadnarwianka Pułtusk
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
14:00
|
Poland Amateur V. Liga – Wielkopolska
Sparta Szamotuły
KP Piła
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
14:00
|
Hungary Amateur BLSZ I. osztály
1908 SZAC Budapest
Budafoki MTE II
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
14:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timiș
CSO Făget
AS Autoliv Lugoj
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
14:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timiș
CSO Făget
AS Autoliv Lugoj
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
14:30
|
Northern Ireland Irish Cup
Linfield FC
Cliftonville FC
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
14:30
|
Czech Republic Divide E
TJ Slovan Bzenec
SK Batov 1930
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
14:30
|
Czech Republic Divide F
TJ Valašské Meziříčí
Bruntal
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
14:30
|
Sweden Amateur U19 Allsvenskan
IFK Goteborg U19
IFK Norrköping U19
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
14:30
|
Czech Republic Divide E
SFK Elko Holesov
Sternberk
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
14:30
|
Czech Republic Divide F
TJ Valašské Meziříčí
Bruntal
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
14:30
|
Hungary NB I, Babae
Diósgyőri VTK
MOL Vidi FC
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
14:30
|
Spain Amateur Tercera Federación, Group 11
EC Mercadal
Felanitx
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
14:30
|
Sweden Amateur U19 Allsvenskan
IFK Goteborg U19
IFK Norrköping U19
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
14:30
|
Serbia Amateur Prva Liga Kragujevca
FK Hajduk Jovanovac
FK Kutlovo 1977
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
14:30
|
Serbia Amateur Prva Liga Kragujevca
FK Hajduk Jovanovac
FK Kutlovo 1977
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/04
14:30
|
Portugal Amateur Santo Tirso Championship
CPRJ Água Longa
AB 92
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
14:30
|
Bosnia at Herzegovina Amateur Regionalna liga RS – Zapad
OFK Lauš Banja Luka
FK Sloga DIPO Gornji Podgradci
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
14:30
|
Serbia Amateur Međuopštinska Liga Aranđelovac-Topola
FK Šamot Aranđelovac
FK Kalipolje Žabare
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
14:30
|
Bosnia & Herzegovina Amateur 2. Liga RS – Istok
FK Rudar 1925 Ugljevik
FK Stakorina Čajniče
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
14:30
|
Serbia Amateur Zaječarska Okružna Liga
FK Radnički 1946 Lubnica
FSU Kraljevica Zaječar
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
14:30
|
Serbia Amateur Zaječarska Okružna Liga
FK BSK Bogovina
FK Graničar Veliki Izvor
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
14:30
|
Serbia Amateur Zaječarska Okružna Liga
FK BSK Bogovina
FK Graničar Veliki Izvor
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
14:30
|
Serbia Amateur Borska Okružna Liga
FK Poreč Donji Milanovac
FK Sloga Kobišnica
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
14:30
|
Slovenia Amateur Gorenjska nogometna league
NK Naklo
NK Velesovo-Cerklje
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
14:30
|
Slovenia Amateur Gorenjska nogometna league
NK Niko Železniki
NK Bitnje
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
14:30
|
Slovenia Amateur Gorenjska nogometna league
NK Sava Kranj
NK Bled-Bohinj Hirter
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
14:30
|
Slovenia Amateur Gorenjska nogometna league
NK Kranj
NK Kranjska Gora
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
14:30
|
Slovenia Amateur Gorenjska nogometna league
NK Kranj
NK Kranjska Gora
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
14:30
|
Slovenia Amateur Gorenjska nogometna league
NK Kranj
NK Kranjska Gora
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
14:30
|
Slovenia Amateur Gorenjska nogometna league
ŠD Polet
Britof
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
14:30
|
Slovenia Amateur Gorenjska nogometna league
NK Naklo
NK Velesovo-Cerklje
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
14:30
|
Slovenia Amateur Gorenjska nogometna league
NK Niko Železniki
NK Bitnje
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
14:30
|
Slovenia Amateur Gorenjska nogometna league
ŠD Preddvor
ŠD Visoko
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
15:00
|
Romania Amateur Liga 4 Bacau
CS Siretu Săucești
AS Voința Cleja
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Vâlcea
AS Stejarul Vlădești 2009
ACS Corona Mihaesti
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Vâlcea
AS Viitorul P. Măglasi
CS Șușani
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
15:00
|
Portugal Amateur AF Porto I Division – Serye 2
ADC Várzea do Douro
GD Livracão
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
15:00
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Zagrebačka – Zapad
NK Croatia Pojatno
NK Kupinec
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
15:00
|
Slovenia Amateur 1. MNL Murska Sobota
NK Kema Puconci
NK Lipa
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
15:00
|
Poland Amateur IV. Liga – Pomorska
Gryf Wejherowo
KS Sparta Sycewice
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
15:00
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
HNK Daruvar
NK Tomislav Berek
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
15:00
|
Croatia Amateur 2. Zagrebačka NL
NK Čulinec
NK Čehi
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
15:00
|
Slovenia Amateur 1. MNL Murska Sobota
NK Cankova
ŠD NK Križevci
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
15:00
|
Serbia Amateur PFL Pančevo
FK Sloga Plandište
FK Jedinstvo Stević Kačarevo
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
15:00
|
Slovakia 2. Liga
Slavoj Trebisov
KFC Komarno
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
15:00
|
Romania Amateur Liga 4 Bacau
CS Siretu Săucești
AS Voința Cleja
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
15:00
|
Serbia Amateur Medjuopštinska liga Sever
FK Osaonica Bagrdan
FK Mladost Končarevo
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
15:00
|
Romania Amateur League 4 Guys Severin
CS Moldova Noua
FC Nera Bogodinț
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
15:00
|
Slovenia Amateur 1. MNL Murska Sobota
NK Kema Puconci
NK Lipa
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
15:00
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Varaždinska – Ludbreg
ŠNK Lunjkovec
NK Mladost Sveti Petar
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
15:00
|
Croatia Amateur 2. Zagrebačka NL
NK Čulinec
NK Čehi
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
15:00
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
NK Brestovac Garešnički Brestovac
NK Kamen Sirč
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
15:00
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
HNK Daruvar
NK Tomislav Berek
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
15:00
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Zagrebačka – Zapad
NK Croatia Pojatno
NK Kupinec
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
15:00
|
Croatia Amateur 1. Zagrebačka NL
NK Šparta
NK Mladost Buzin
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Kutina
NK Moslavina Donja Gračenica
NK Matija Gubec Kutina
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
15:00
|
Portugal Women's National Championship
SC Braga
Damaiense
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
15:00
|
Serbia Amateur PFL Pančevo
FK Sloga Plandište
FK Jedinstvo Stević Kačarevo
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
15:00
|
Hungary Amateur Nyír-Wetland Megyei I. osztály
Nyírbátori LSE
Újfehértó SE
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Vâlcea
AS Crețeni
AS Viitorul Pietrari
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Vâlcea
AS Viitorul P. Măglasi
CS Șușani
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
15:00
|
Romania Amateur Liga 4 Bacau
AFC Bubu
AS Flamura Roșie Săscut
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
15:00
|
Romania Amateur Liga 4 Bacau
ACS Gauss Bacau
AS Negri
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Brodsko-posavska
NK Graničar Magić maleta
NK Posavac Davor
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
15:00
|
Portugal Amateur AF Porto I Division – Serye 2
ADC Várzea do Douro
GD Livracão
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
15:00
|
Serbia Amateur 2. Južnobanatska league “Istok”
FK Sloga Margita
FK Banat Vršac
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
15:00
|
Romania Amateur Liga 4 Bacau
ACS Bamirom Dumbrăveni
ACS Viitorul Nicolae Bălcescu
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
15:00
|
Poland Amateur IV. Liga – Pomorska
Gryf Wejherowo
KS Sparta Sycewice
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/04
15:00
|
Croatia Amateur 2. Zagrebačka NL
NK Čulinec
NK Čehi
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/04
15:00
|
Croatia Amateur 1. Zagrebačka NL
NK Šparta
NK Mladost Buzin
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/04
15:00
|
Portugal Women's National Championship
SC Braga
Damaiense
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/04
15:00
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Varaždinska – Ludbreg
ŠNK Lunjkovec
NK Mladost Sveti Petar
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/04
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Vâlcea
AS Stejarul Vlădești 2009
ACS Corona Mihaesti
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/04
15:00
|
Romania Amateur Liga 4 Bacau
CS Siretu Săucești
AS Voința Cleja
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/04
15:00
|
Austria Amateur Regionalliga West
SC Imst 1933
SC Röthis
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
15:00
|
Austria Amateur Regionalliga West
TSV St. John
RW Rankweil
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
15:00
|
Liga ng Promosyon ng Switzerland
Basel II
SC Brühl SG
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
15:00
|
Slovakia 2. Liga
FC Petrzalka 1898
1. FC Tatran Presov
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur 2. Liga FBiH – Zapad
NK Vitez
FK Vitez
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur 2. Liga FBiH – Zapad
NK Romari Vitez
NK Podgrmeč Sanski Karamihan
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
15:00
|
Czech Republic Divide B
FK Ostrov
FK Seko Louny
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
15:00
|
Austria Amateur Regionalliga West
Dornbirner SV
SK Bischofshofen
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
15:00
|
Switzerland Women's Super League
FC Rapperswil-Jona
Frauenteam Thun Berner Oberland
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
15:00
|
Slovakia 3. Liga, Kanluran
MŠK Fomat Martin
MFK Dubnica
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
15:00
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Koprivničko-križevačka
NK Starigrad
NK Prugovac
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur 2. Liga FBIH – Centar
FK Mošćanica Sarajevo
NK Natron Maglaj
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
15:00
|
Slovakia 2. Liga
Slavoj Trebisov
KFC Komarno
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
15:00
|
Slovenia 2. SNL
NK Tabor Sežana
ND Gorica
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
15:00
|
Hungary NB I, Babae
Hungarian MTK
Szent Mihály SE
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
15:00
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Valpovo
NK Zrinski Vinogradci
NK Tomislav Šag
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
15:00
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Valpovo
NK Bistrinci
NK Gaj Brođanci
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
15:00
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Valpovo
NK Zrinski Vinogradci
NK Tomislav Šag
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
15:00
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Valpovo
NK Bistrinci
NK Gaj Brođanci
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
15:00
|
Romania Amateur League 5 Arad
ACS Crișul Alb Buteni
ACS Voința Sintea Mare
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
15:00
|
Romania Amateur League 5 Arad
CS Recolta Apateu
ACS Cetate Dezna
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
15:00
|
Romania Amateur League 5 Arad
ACS Crișul Alb Buteni
ACS Voința Sintea Mare
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
15:00
|
Romania Amateur League 5 Arad
ACS Crișul Alb Buteni
ACS Voința Sintea Mare
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/04
15:00
|
Ghana Kintampo Zone
Kintampo Fighters FC
Kintampo Kwese FC
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
15:00
|
Portugal Amateur Santo Tirso Championship
FC Burgães
AMCH Ringe
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
15:00
|
Portugal Amateur Santo Tirso Championship
FC Burgães
AMCH Ringe
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
15:00
|
Hungary Amateur BLSZ I. osztály
43. sz. Építők SK
Szent István SE
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
15:00
|
Romania Amateur League 4 Arad
CS Voința Macea
CS Beliu
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
15:00
|
Romania Amateur League 4 Arad
CS Voința Macea
CS Beliu
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Osijek
NK Elektra Osijek
NK BSK Beketinci
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Osijek
NK Elektra Osijek
NK BSK Beketinci
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
15:00
|
Poland Amateur IV. Liga – Wielkopolska
Sentro ng Ostrów Wielkopolski
Pogoń Łobenica
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
15:00
|
Bosnia at Herzegovina Amateur Područna liga – Banja Luka
FK Borac Drvar
FK Krupa
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
15:00
|
Bosnia at Herzegovina Amateur Područna liga – Banja Luka
Rekreativo Banja Luka
FK Zmijanje
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
15:00
|
Bosnia at Herzegovina Amateur Područna liga – Banja Luka
FK Gomionica Bronzani Majdan
FK Vrbas
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
15:00
|
Bosnia at Herzegovina Amateur Područna liga – Banja Luka
Omladinac Banja Luka
OFK Spartak 2013
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
15:00
|
Bosnia at Herzegovina Amateur Područna liga – Banja Luka
FK Gomionica Bronzani Majdan
FK Vrbas
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
15:00
|
Bosnia at Herzegovina Amateur Područna liga – Banja Luka
Omladinac Banja Luka
OFK Spartak 2013
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
15:00
|
Bosnia at Herzegovina Amateur Područna liga – Banja Luka
FK Borac Drvar
FK Krupa
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
15:00
|
Romania Amateur League 4 Arad
CS Victoria Nadlac
ACS ACB Ineu II
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
15:00
|
Bosnia at Herzegovina Amateur Područna liga – Banja Luka
Rekreativo Banja Luka
FK Zmijanje
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
15:00
|
Romania Amateur League 5 Arad
CS Unirea Gurahonț
CS Crișul Chișineu Criș II
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
15:00
|
Romania Amateur League 5 Arad
CS Unirea Gurahonț
CS Crișul Chișineu Criș II
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
15:00
|
Romania Amateur League 5 Arad
CS Unirea Gurahonț
CS Crișul Chișineu Criș II
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/04
15:00
|
Romania Amateur League 5 Arad
AS Flacăra Țipar
CS Avantul Târnova
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
15:00
|
Romania Amateur League 5 Arad
AS Flacăra Țipar
CS Avantul Târnova
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
15:00
|
Poland Amateur Klasa Okręgowa – Krosno
JKS Czarni 1910 Jasło
MKS Ostoja Kołaczyce
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
15:00
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Zagrebačka – Jug
NK Samoborski Otok
NK Ostrna
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
15:00
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Našice
NK Sipovac
NK Poganovci
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Zadarska
NŠK Podgradin
NK Arbanasi Zadar
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
15:00
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Našice
NK Sipovac
NK Poganovci
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/04
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Zadarska
NŠK Podgradin
NK Arbanasi Zadar
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
15:00
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Osječko-baranjska
NK Mladost Draž
NK Motičina
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
15:00
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska – Jug
NK Tomislav Đulovac
NK Mladost-Nada Hrastovac
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
15:00
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska – Jug
NK Dinamo Dežanovac
NK Lasta Palešnik
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
15:00
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska – Jug
NK Tomislav Đulovac
NK Mladost-Nada Hrastovac
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
15:00
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska – Jug
NK Tomislav Đulovac
NK Mladost-Nada Hrastovac
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/04
15:00
|
Romania Amateur League 4 Arad
CS Podgoria Pancota
CS Victoria Zăbrani
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
15:00
|
Serbia Amateur Vojvođanska Liga “Istok”
FK Jedinstvo Vlajkovac
FK Mladost Omoljica
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
15:00
|
Romania Amateur League 5 Arad
AS Varfurile
CS Viitorul Satu Nou
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
15:00
|
Romania Amateur League 5 Arad
AS Varfurile
CS Viitorul Satu Nou
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
15:00
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Istarska – Sjever
NK Livade
NK Novigrad 1947
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
15:00
|
Serbia Amateur MFL Sombor – 2. razred
FK Pik 2023 Sombor
FK Bratstvo 2019 Prigrevica
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
15:00
|
Serbia Amateur MFL Sombor – 2. razred
FK Pik 2023 Sombor
FK Bratstvo 2019 Prigrevica
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
15:00
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Zagrebačka – Jug
NK Bestovje
NK Jamnica Pisarovina
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
15:00
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Zagrebačka – Jug
NK Bestovje
NK Jamnica Pisarovina
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
15:30
|
Switzerland Amateur 2. Liga FVRZ
FC Regensdorf
FC Urdorf
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
15:30
|
Azerbaijan Misli Premier League
Qarabağ
Neftçi Baku PFK
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Sisačko-moslavačka
NK Radnik Majur
NK Sloga Jazavica-Roždanik
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
15:30
|
Croatia 3. NL – Centar
NK Kurilovec
HNK Segesta
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
15:30
|
Switzerland Amateur 2. Liga FVRZ
FC Regensdorf
FC Urdorf
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
15:30
|
Mexico U23 Liga MX, Apertura
CF Pachuca U23
Puebla FC U23
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/04
15:30
|
Poland at Liga
KS Lechia Gdańsk
GKS Tychy
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Vukovarsko-srijemska
NK Lovor Nijemci
NK Županja 77
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Vukovarsko-srijemska
NK Lovor Nijemci
NK Županja 77
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
15:30
|
Serbia Amateur Druga Novosadska Liga
FK Stražilovo Sremski Karlovci
FK Petar Puača Novi Malungkot
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
15:30
|
Serbia Amateur Druga Novosadska Liga
FK Miletic Mošorin
FK. Sofex Futog
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
15:30
|
Serbia Amateur Druga Novosadska Liga
Pamagat ng FK
FK Borac Rakovac
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
15:30
|
Serbia Amateur Druga Novosadska Liga
FK Železničar Novi Malungkot
FK Hajduk Gardinovci
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
15:30
|
Serbia Amateur Druga Novosadska Liga
Pamagat ng FK
FK Borac Rakovac
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
15:30
|
Serbia Amateur Druga Novosadska Liga
FK Obilić Vilovo
FK Vinogradar Ledinci
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
15:30
|
Serbia Amateur Druga Novosadska Liga
FK Miletic Mošorin
FK. Sofex Futog
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
15:30
|
Serbia Amateur Druga Novosadska Liga
FK Stražilovo Sremski Karlovci
FK Petar Puača Novi Malungkot
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
15:30
|
Poland Amateur Liga Okręgowa – Warszawa I
Bug Wyszków
Wicher Kobyłka
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
15:30
|
Hungary Amateur BLSZ I. osztály
Testvériség SE
Union FC
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Vukovarsko-srijemska
NK Borac Drenovci
NK Slavonac Gradiste
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
16:00
|
Netherlands Amateur Derde Divisie
VV UNA
hsv hok
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
16:00
|
Portugal U19 Championship
Paços de Ferreira U19
Boavista FC U19
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
16:00
|
Alemanya Amateur Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar
FC Bitburg 1919
FC Rot-Weiss Koblenz
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
16:00
|
Netherlands Amateur Derde Divisie
Mabilis ang HV & CV
VV Kloetinge
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
16:00
|
Portugal Amateur AF Algarve I Division
FC Carvoeiro United
Padernense Club
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
16:00
|
Alemanya Amateur Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar
FC Bitburg 1919
FC Rot-Weiss Koblenz
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
16:00
|
Switzerland Women's Super League
Basel
FC Sankt Gallen-Staad
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
16:00
|
Portugal U19 Championship
SC Farense U19
Benfica U19
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
16:00
|
Portugal U19 Championship
Paços de Ferreira U19
Boavista FC U19
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
16:00
|
Portugal U19 Championship
Lusitania FC Lourosa U19
Gil Vicente FC U19
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
16:00
|
Alemanya Amateur Oberliga Niederrhein
KFC Uerdingen 05
Mülheimer FC 97
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
16:00
|
Portugal Amateur AF Beja II Division – 2nd Phase
Barrancos FC
SC Ferreirense
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
16:30
|
Spain LaLiga
Girona
Barcelona
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
17:00
|
Switzerland Women's Super League
Servette FC Chênois Féminin
FC Aarau
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
17:00
|
Switzerland Amateur 2. FTC League
AC Ravecchia
Vedeggio Calcio
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
17:00
|
Switzerland Women's Super League
Servette FC Chênois Féminin
FC Aarau
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
17:00
|
Switzerland Amateur 2. FTC League
AC Ravecchia
Vedeggio Calcio
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
17:00
|
Austria Amateur Regionalliga Center
USV Weindorf St Anna am Aigen
Sparkasse Gleisdorf
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
17:00
|
USA MLS Next Pro
New England Revolution II
Chicago Fire FC II
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
17:00
|
Alemanya Amateur Oberliga Westfalen
Turkspor Dortmund 2000
ASC Dortmund
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
17:00
|
Switzerland Women's Super League
Servette FC Chênois Féminin
FC Aarau
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
17:00
|
Mexico Liga Premier Serie A, Group 1
Autonomous University of Tamaulipas
Mineros de Fresnillo FC
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
18:00
|
Mexico Liga MX, Babae, Clausura
Mga Cougar ng UNAM
Querétaro
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
18:00
|
Brazil U20 Capixaba – Pangkat C
Rio Branco-ES U20
Nova Venécia U20
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
18:00
|
Brazil Amateur U17 Gaúcho – Pangkat A
SER Panambi U17
Aimoré U17
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
18:00
|
Brazil Amateur U17 Gaúcho – Pangkat A
São Luiz U17
Kabataan U17
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
18:00
|
Brazil U20 Capixaba – Pangkat C
Rio Branco-ES U20
Nova Venécia U20
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
18:00
|
Brazil Amateur U17 Gaúcho – Pangkat A
SER Panambi U17
Aimoré U17
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
18:00
|
Brazil Amateur U17 Gaúcho – Pangkat A
São Luiz U17
Kabataan U17
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
18:00
|
Mexico Liga MX, Babae, Clausura
Mga Cougar ng UNAM
Querétaro
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
18:00
|
Liga ng Peru 1
Los Chankas CYC
Cusco FC
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
18:00
|
Brazil U20 Catariense
Marcílio Dias U20
Araquari U20 Nation
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
18:00
|
Brazil U20 Catariense
Chapecoense U20
Barra FC U20
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
18:00
|
Brazil U20 Catariense
Internacional de Lages U20
Criciúma U20
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
18:30
|
Argentina Amateur General Roca – Unang Dibisyon
CA Nicolás Bruzone – SUB 14
CS y D. Barrio Quirno – SUB 14
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
18:30
|
Argentina Amateur General Roca – Unang Dibisyon
Kultura Del Campillo – SUB 14
Kultura Mattaldi – SUB 14
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
18:30
|
Argentina Amateur General Roca – Unang Dibisyon
Deportivo Moto Kart – SUB 14
Recreativo Estrellas – SUB 14
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
18:30
|
Brazil U20 Paranaense – 1st Phase, Group A
Athletico U20
PSTC Procopense U20
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
18:30
|
Brazil U20 Paranaense – 1st Phase, Group A
Rolândia EC U20
Iraty U20
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
18:30
|
Pangkat 2 ng Norway 2nd Division
Stjørdals/Blink
Tromsdalen UIL
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
18:30
|
Spain Liga F
Granada
Barcelona
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
18:30
|
Argentina Amateur General Roca – Unang Dibisyon
Ind'te de Ranqueles – SUB 14
C. A. Talleres – SUB 14
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
18:30
|
Brazil U20 Paranaense – 1st Phase, Group A
Athletico U20
PSTC Procopense U20
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
18:30
|
Argentina Amateur General Roca – Unang Dibisyon
Deportivo Moto Kart – SUB 14
Recreativo Estrellas – SUB 14
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
18:30
|
Spain Liga F
Granada
Barcelona
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
18:30
|
Brazil U20 Paranaense – 1st Phase, Group A
Athletico U20
PSTC Procopense U20
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
18:30
|
Brazil Amateur U17 Cearense
Tirol/CEFAT U17
FC Acopiara Academy U17
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
18:30
|
Brazil Amateur U17 Cearense
Ceara U17
Riles U17
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
18:30
|
Brazil Amateur U17 Cearense
Ceara U17
Riles U17
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
18:30
|
Brazil Amateur U17 Cearense
São Gerardo EC U17
Aliança-CE U17
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
18:30
|
Brazil Amateur U17 Cearense
Santa Cruz FC-CE U17
Fortress U17
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
18:30
|
Brazil Amateur U17 Cearense
Tirol/CEFAT U17
FC Acopiara Academy U17
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
20:00
|
Guadeloupe Guadeloupe Régionale 2 – Pool A
US Ansoise
CS Bouillantais
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
20:00
|
Guadeloupe Guadeloupe Régionale 2 – Pool A
BILANG Dragon
Racing Club Basse-Terre
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
20:00
|
Guadeloupe Guadeloupe Régionale 2 – Pool A
AC Saint-Robert
LUNAR
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
20:00
|
Guadeloupe Guadeloupe Régionale 2 – Pool A
Mga Naninirahan sa JS Vieux
CS Capesterrien
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
20:00
|
France Amateur Guadeloupe Regionale 1
US Baie-Mahault
Phare du Canal
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/04
20:00
|
Colombia Women's League
Independiente Medellin
CD Cortuluá
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
20:00
|
Guadeloupe Regionale 3 – Pool A
ASC Carénage
Mondial Club
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/04
20:00
|
Guadeloupe Regionale 3 – Pool A
ASC Carénage
Mondial Club
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/04
20:30
|
Ecuador LigaPro Serie A
Mushuc Rune
LDU
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
21:00
|
USA MLS Next Pro
Chattanooga F.C.
Lungsod ng Orlando B
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
23:00
|
Argentina Primera C Metropolitana
Deportivo Muñiz
Central Cordoba mula sa Rosario
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
23:00
|
Mexico Liga MX, Babae, Clausura
Pachuca
Tigres UANL
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
23:30
|
US MLS
San Jose Earthquakes
Los Angeles FC
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/04
23:30
|
US MLS
Inter Miami CF
New York Red Bulls
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
01:06
|
Mexico Liga MX, Babae, Clausura
Santos Laguna
Mazatlan FC
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
01:06
|
Mexico Liga MX, Babae, Clausura
Santos Laguna
Mazatlan FC
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
02:00
|
USA National Women's Soccer League
Portland Thorns FC
espiritu ng washington
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
02:00
|
USA USL Championship
Monterey Bay FC
Indy Eleven
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
02:00
|
Pambansang Liga ng New Zealand
Western Suburbs FC
Stop Out SC
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
03:00
|
Fiji Digicel Premier League
Nadi FC
Suva FC
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/05
03:10
|
Mexico Liga MX, Babae, Clausura
FC Juarez
Club America
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
03:10
|
Mexico Liga MX, Babae, Clausura
FC Juarez
Club America
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
03:30
|
Tahiti Ligue 1 Vini
AS Central Sport
AS Tefana
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
04:00
|
Japan Nadeshiko League, Div. 1, Babae
Orca Kamogawa FC
Ehime FC
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
05:00
|
Australia NPL, New South Wales
Wollongong Wolves
Central Coast Mariners Youth
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
05:00
|
Australia NPL, New South Wales
sydney united
Western Sydney Wanderers Youth
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
05:00
|
Australia Victoria Premier LeagueKababaihan
Calder United SC
Preston Lions
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
05:00
|
Australia NPL, New South Wales
sydney united
Western Sydney Wanderers Youth
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
07:00
|
Nigeria NLO Division One League – Akure Center
Magandang Tour FC
Bussdors Utd FC
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
07:00
|
China CFA Division Two League
Langfang Glory City FC
Shaanxi Union FC
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
07:00
|
Spain Amateur Veterans League Madrid North
AD Colmenar Viejo (V)
Haro Villanueva FC (V)
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
07:00
|
Spain Amateur Veterans League Madrid North
AD Colmenar Viejo (V)
Haro Villanueva FC (V)
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
07:00
|
Spain Amateur Veterans League Madrid North
Bar La Herradura Torrejón (V)
CD Loeches (V)
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
07:00
|
Spain Amateur Veterans League Madrid North
CD Algete (V)
AD Konnico El Casar (V)
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
07:00
|
Spain Amateur Veterans League Madrid North
Bar La Herradura Torrejón (V)
CD Loeches (V)
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
07:00
|
Spain Amateur Veterans League Madrid North
CD Algete (V)
AD Konnico El Casar (V)
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
07:30
|
China CFA Division Two League
Xi An Ronghai
Shandong Taishan B
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Bacau
AS Viitorul Berești-Tazlău
AS Vulturul Măgirești
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Bacau
CS Sportul Oneşti
AS Bradul Mănăstirea Cășin
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
08:00
|
Romania Amateur League 5 Calarasi
ACS Viitorul Ileana II
AFC Progresul Perișoru
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
08:00
|
Romania Amateur League 5 Iasi
ASA Avântul Tătăruși
AS Viitorul Brăești
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
08:00
|
Romania Amateur League 5 Iasi
Voința Moțca
AS Biruința Miroslovești
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
08:00
|
Romania Amateur League 5 Calarasi
ACS Înainte Modelu II
AS Avantul Pietroiu
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
08:00
|
Romania Amateur League 5 Calarasi
ACS Tricolorul Jegălia
AS Șoimii Unirea
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Bacau
CS Sportul Oneşti
AS Bradul Mănăstirea Cășin
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Bacau
AS Bârsănești
CS Doftean
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Bacau
AS Viitorul Berești-Tazlău
AS Vulturul Măgirești
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
08:00
|
Romania Amateur League 5 Calarasi
ACS Viitorul Ileana II
AFC Progresul Perișoru
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
08:00
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Koprivničko-križevačka
NK Osvit Đelekovec
NK Drava Novigrad Podravski
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
08:00
|
Ghana Kintampo Zone
Kintampo New Vision FC
Yakam FC
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
08:00
|
Romania Amateur League 5 Iasi
AS Progresul Deleni
AS Biruința Miroslovești
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
08:00
|
Romania Amateur League 5 Iasi
Voința Moțca
AS Pașcani Locomotive
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
08:00
|
Romania Amateur League 5 Iasi
AS Viitorul Brăești
AS 2023 Todirești
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
08:00
|
Romania Amateur League 5 Iasi
AS Viitorul Brăești
AS 2023 Todirești
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
08:00
|
Romania Amateur League 5 Iasi
Voința Moțca
AS Pașcani Locomotive
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
08:00
|
Romania Amateur League 5 Iasi
Spicul Heleșteni
FC Recolta Conțești
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
08:00
|
Romania Amateur League 5 Iasi
CS Unirea Mircești
Viitorul Hărmănești
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
08:00
|
Romania Amateur League 4 Iasi
Stejarul Sinești
AS Victoria Lețcani
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
08:00
|
Romania Amateur League 4 Iasi
AS USV Iaşi
AS Tonmir Iaşi
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
08:00
|
Romania Amateur League 4 Iasi
Unirea Alexandru Ioan Cuza
AS Țuțora
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
08:00
|
Romania Amateur League 4 Iasi
Stejarul Sinești
AS Victoria Lețcani
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
08:00
|
Romania Amateur League 4 Iasi
AS USV Iaşi
AS Tonmir Iaşi
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
08:00
|
Spain Amateur Veterans League Madrid North
Cosmos FC (V)
CD Futuro San Francisco (V)
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
08:00
|
Spain Amateur Veterans League Madrid North
Cosmos FC (V)
CD Futuro San Francisco (V)
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
08:00
|
Romania Amateur League 5 Iasi
CS Gloria Românești
AS Biruinta Movileni
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
08:00
|
Romania Amateur League 5 Iasi
Voința Bosia
Poiana Popești
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
08:00
|
Romania Amateur League 5 Iasi
CS Dumești
CS Tomești
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
08:00
|
Romania Amateur League 5 Iasi
FC Viitorul Plugari
Voința Voinești
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
08:00
|
Romania Amateur League 5 Iasi
Voința Bosia
Poiana Popești
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
08:00
|
Romania Amateur League 5 Iasi
FC Viitorul Plugari
Voința Voinești
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
08:00
|
Romania Amateur League 5 Iasi
CS Dumești
CS Tomești
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
08:00
|
Romania Amateur League 5 Iasi
CS Gloria Românești
AS Biruinta Movileni
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
08:15
|
Czech Republic CFL
Slovan Liberec U21
FC Hradec Kralove B
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
08:15
|
Switzerland Amateur 2. Liga FVRZ
FC Wettswil-Bonstetten 2
FC Seefeld Zurich
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
08:15
|
Mongolian Premier League
FC Bavarians
Khoromkhon Club
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
08:15
|
Mongolian Premier League
FC Bavarians
Khoromkhon Club
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
08:15
|
Mongolian Premier League
FC Bavarians
Khoromkhon Club
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/05
08:30
|
Austria Amateur Regionalliga Center
MAGTANONG kay Klagenfurt
Wolfsberger AC II
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
08:30
|
Austria Amateur Regionalliga Center
MAGTANONG kay Klagenfurt
Wolfsberger AC II
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/05
08:30
|
Austria Amateur Regionalliga Center
MAGTANONG kay Klagenfurt
Wolfsberger AC II
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
09:00
|
Germany Amateur A-Jun-BL S/SW
TSV 1860 München U19
Mainz 05 U19
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
09:00
|
Romania Amateur League 5 Iasi
FC Recolta Conțești
CS Unirea Mircești
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
09:00
|
Italyano Amateur Eccellenza Lazio Girone A
ASD Aurelia Antica Aurelio
Amatrice Rieti
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
09:00
|
Nigeria NLO Division One League – Akure Center
Buruj Fc
Glory Boys Fc
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
09:00
|
Italyano Amateur Eccellenza Lazio Girone B
ASD Vicovaro
SSD Certosa 1965
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
09:00
|
Czech Republic CFL
FK Teplice B
TJ Sokol Zivanice
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
09:00
|
Germany Amateur A-Jun-BL West
Bochum U19
MSV Duisburg U19
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
09:00
|
Germany Amateur A-Jun-BL S/SW
TSV 1860 München U19
Mainz 05 U19
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
09:00
|
Romania Amateur Liga 4 Bacau
AS Viitorul Dămienești
CSM Moinești
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
09:00
|
Romania Amateur League 5 Iasi
FC Recolta Conțești
CS Unirea Mircești
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
09:00
|
Germany Amateur A-Jun-BL N/NE
Hertha Berlin U19
VfL Osnabrück U19
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
09:00
|
Nigeria NLO Division One League – Akure Center
Buruj Fc
Glory Boys Fc
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
09:00
|
Czech Republic CFL
FK Teplice B
TJ Sokol Zivanice
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
09:00
|
Slovakia 3. Liga, Silangan
Slavia TU Košice
ŠK Odeva Lipany
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
09:00
|
Nigeria NLO Division One League – Akure Center
Ingas Fc
City Stars Fc
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
09:00
|
Spain Amateur Tercera Federación, Group 7
RSD Alcalá
Rayo Vallecano B
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
09:00
|
Andorra Primera Division
FC Ordino
CF Atlètic America
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
09:00
|
Austria Amateur Bundesliga, Babae
USV Neulengbach
FC Wacker Innsbruck
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
09:00
|
Germany 2. Bundesliga, Babae
Hamburger SV
1. FFC Turbine Potsdam
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
09:00
|
Germany Amateur A-Jun-BL S/SW
TSV 1860 München U19
Mainz 05 U19
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
09:00
|
Slovakia U19
AS Trencin U19
FC ViOn Zlaté Moravce U19
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
09:00
|
Estonia III Liiga – Lõuna piirkond
Rummu Dünamo
Vändra JK Vaprus II
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
09:00
|
Estonia III Liiga – Lõuna piirkond
Rummu Dünamo
Vändra JK Vaprus II
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
09:00
|
Estonia III Liiga – Lõuna piirkond
Rummu Dünamo
Vändra JK Vaprus II
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/05
09:00
|
Poland Amateur V. Liga – Wielkopolska
Piast Czekanow
Zawisza Łęka Opatowska
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
09:00
|
Poland Amateur V. Liga – Wielkopolska
Piast Czekanow
Zawisza Łęka Opatowska
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
09:15
|
Italyano Amateur Eccellenza Lazio Girone A
ASD Ikaapat na Munisipyo
Campus EUR 1960
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
09:30
|
Estonia Esiliiga B
Narva Trans U21
Viljandi JK Tulevik
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
10:00
|
Switzerland Amateur 2. Liga FVRZ
FC Kloten
Seuzach
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
10:00
|
Switzerland Amateur 2. OFV League
FC Vaduz 2
Valposchiavo Calcio
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
10:00
|
Switzerland Amateur 2. OFV League
FC Vaduz 2
Valposchiavo Calcio
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
10:00
|
Hungary NB III Kelet
Ceglédi VSE
Martfui LSE
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
10:00
|
Portugal U19 Championship
FC Porto U19
Famalicao U19
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
10:00
|
Spain Amateur Tercera Federación, Group 12
CD Unión Sur Yaiza
Tenerife B
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
10:00
|
Portugal Women's National Championship
Valadares Gaia
Benfica
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
10:00
|
hong kong premier league
Hong Kong Rangers
Hong Kong U23
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
10:00
|
Portugal Women's National Championship
Vilaverdense FC
Maritime
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
10:00
|
Spain Amateur Tercera Federación, Group 2
Luarca CF
UD Gijón Industrial
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
10:00
|
Ghana Kintampo Zone
Kintampo Great United FC
Dega FC
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
11:00
|
Estonia II Liiga – Lõuna/Lääne piirkond
Tallinna JK Puuma
FC Elva II
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
11:00
|
Germany Amateur A-Jun-BL S/SW
Hoffenheim U19
VfB Stuttgart U19
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
11:00
|
Sweden Division 2, Västra Götaland
Magandang GIF
Hittarps IK
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
11:00
|
Alemanya Amateur Regionalliga Nordost
FSV Luckenwalde
Hansa Rostock II
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/05
11:00
|
Estonia II Liiga – Lõuna/Lääne piirkond
Tallinna JK Puuma
FC Elva II
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
11:00
|
Germany Amateur A-Jun-BL S/SW
Hoffenheim U19
VfB Stuttgart U19
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
11:00
|
Alemanya Amateur Regionalliga Nordost
FSV Luckenwalde
Hansa Rostock II
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
11:00
|
Denmark Amateur Danmarksserien
Vorup FB
B. 1909 Odense
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
11:00
|
Sweden Amateur Elitettan, Babae
IK Uppsala
Umeå IK
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
11:00
|
Alemanya Amateur Regionalliga Nordost
Victoria Berlin
Chemnitzer FC
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
11:00
|
Latvia Virsliga
Valmiera FC
RFS
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
11:00
|
Denmark Amateur Danmarksserien
Horsens FS
Nørresundby BK
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
11:00
|
Estonia II Liiga – Lõuna/Lääne piirkond
Tabasalu Ulasabat CF
FC Name United U21
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
11:00
|
Estonia II Liiga – Lõuna/Lääne piirkond
Tabasalu Ulasabat CF
FC Name United U21
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/05
11:00
|
España Amateur Lliga Elit Catalana
EU Ruby
Atletic Lleida
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/05
11:15
|
Mongolian Premier League
nila
TUV Buganud
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
11:30
|
Estonia Premium Liiga
Flora Tallinn
FCI Levadia Tallinn
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
11:30
|
Alemanya 2. Bundesliga
SV 07 Elversberg
Hertha Berlin
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
12:00
|
Switzerland Amateur 2. OFV League
FC Montlingen
FC Buchs
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
12:00
|
Germany Amateur A-Jun-BL S/SW
Kaiserslautern U19
Greuther Furth U19
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
12:00
|
Sweden Division 2, Norra Götaland
Lidköpings FK
IK Kongahälla
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
12:00
|
Czech Republic 1. Liga, Babae
1. FC Slovako
SK Slavia Prague
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
12:00
|
Alemanya Amateur Oberliga NOFV Nord
RSV Eintracht 1949 eV
SV Sparta Lichtenberg
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
12:00
|
Alemanya Amateur Oberliga NOFV Nord
FSV Union Fürstenwalde
Rostocker FC
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
12:00
|
Sweden Division 2, Norra Götaland
IK Gauthiod
Saffle SK
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
12:00
|
Alemanya Amateur Oberliga NOFV Nord
RSV Eintracht 1949 eV
SV Sparta Lichtenberg
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
12:00
|
Scotland Premier LeagueKababaihan
Spartan WFC
Dundee Utd WFC
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
12:00
|
Alemanya Amateur Oberliga NOFV Nord
FSV Union Fürstenwalde
Rostocker FC
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
12:00
|
Switzerland Amateur 2. OFV League
FC Montlingen
FC Buchs
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
12:00
|
Sweden Amateur U19 Allsvenskan
BK Häcken U19
Kalmar FF U19
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
12:00
|
Switzerland Amateur 2. OFV League
FC Montlingen
FC Buchs
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/05
12:00
|
Sweden Division 2, Norra Götaland
Lidköpings FK
IK Kongahälla
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/05
12:00
|
Alemanya Amateur Oberliga NOFV Nord
RSV Eintracht 1949 eV
SV Sparta Lichtenberg
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
12:00
|
Alemanya Amateur Oberliga NOFV Süd
Einheit Rudolstadt
VfB Germania Halberstadt
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
12:00
|
Spain LaLiga
Osasuna
real Betis
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
12:00
|
Norway 3rd Division, Group 6
Sprint/Jeløy
FK Mjolner
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
12:00
|
Pangkat 2 ng Norway 2nd Division
Mataas na FI
Strømmen KUNG
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
12:00
|
Alemanya Amateur Oberliga NOFV Nord
FSV Union Fürstenwalde
Rostocker FC
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
12:00
|
Alemanya Amateur Oberliga NOFV Nord
Hertha Zehlendorf
TuS Makkabi Berlin
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
12:00
|
Liga ng Promosyon ng Switzerland
FC St Gallen II
FC Bulle
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
12:00
|
Czech Republic 1. Liga, Babae
1. FC Slovako
SK Slavia Prague
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
12:15
|
Swiss Super League
Basel
FC Lucerne
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
12:30
|
Switzerland Amateur 2. OFV League
Altstetten
FC Mels
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
12:30
|
Switzerland Amateur 2. OFV League
Altstetten
FC Mels
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
12:30
|
Switzerland Amateur 2. OFV League
Altstetten
FC Mels
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/05
12:30
|
Austria Bundesliga
SK Sturm Graz
Dr.V Hartberg
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
13:00
|
Germany Amateur Bremen-Liga
TUS Komet Arsten
Leher TS
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
13:00
|
Kosovo Superliga at Kosovës
Malisheva
SC Gjilani
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
13:00
|
Romania Amateur League 5 Calarasi
AS Phoenix Ulmu 2024
AFC Victoria Potcoava 2024
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
13:00
|
Romania Amateur League 5 Calarasi
AS Atletico Nicolae Bălcescu
AFC Viitorul Dragoș Vodă 2019
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
13:00
|
Italyano Amateur Eccellenza Molise
ASD Termoli 2016
Olympia Agnonese
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
13:00
|
Switzerland Amateur 2. OFV League
FC Ems
FC Abtwil-Engelburg
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
13:00
|
Belgium Amateur Tweede Afdeling VV B
Koninklijke Sporting Hasselt
RC Hades
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
13:00
|
Romania Amateur League 5 Calarasi
AS Atletico Nicolae Bălcescu
AFC Viitorul Dragoș Vodă 2019
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
13:00
|
Italyano Amateur Eccellenza Molise
ASD Termoli 2016
Olympia Agnonese
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
13:00
|
Italyano Amateur Eccellenza Molise
ACD Castel di Sangro Cep 1953
US Venafro
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
13:00
|
Italyano Amateur Promozione Molise
ASD Spinet
pangkapatirang aesernia
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
13:00
|
Italyano Amateur Promozione Molise
Morcone Calcio
Mga batang Vairano
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
13:00
|
Italyano Amateur Eccellenza Piemonte Girone A
Stresa Vergante
Biellese noong 1902
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
13:00
|
Alemanya Amateur Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar
SV Morlautern
TUS Mechtersheim
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
13:00
|
Sweden Damallsvenskan
Piteå KUNG
Kristianstads DFF
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
13:00
|
Italyano Amateur Promozione Molise
Altilia Samnium
ASD Calcio Montenero
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
13:00
|
Russia Premier LeagueKababaihan
WFC Rubin Kazan
WFC CSKA Moscow
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
13:00
|
Scotland Premier LeagueKababaihan
Montrose FC
Motherwell LFC
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
13:00
|
Germany Amateur Bremen-Liga
TUS Komet Arsten
Leher TS
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
13:00
|
Germany Amateur Bremen-Liga
FC Union 60 Bremen
KSV Vatan Sport
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
13:00
|
Poland Amateur Liga Okręgowa – Siedlce
SKS Jabłonianka Jabłonna Lacka
Orzeł Unin
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
13:00
|
Romania Amateur League 5 Calarasi
AS Phoenix Ulmu 2024
AFC Victoria Potcoava 2024
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
13:00
|
Switzerland Amateur 3. FTC League
AC Lema
FC Rancate
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
13:00
|
Switzerland Amateur 3. FTC League
FC Ligornetto
Vedeggio Calcio II
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
13:00
|
Romania Amateur League 5 Calarasi
AS Unirea Frăsinet 2024
AFC Viitorul Valea Argovei
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
13:00
|
Switzerland Amateur Erste Liga Classic
FC Langenthal
FC Black Stars
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/05
13:00
|
Italyano Amateur Eccellenza Molise
ACD Castel di Sangro Cep 1953
US Venafro
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/05
13:00
|
Romania Amateur League 5 Calarasi
AS Unirea Frăsinet 2024
AFC Viitorul Valea Argovei
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/05
13:00
|
Italyano Amateur Eccellenza Toscana Girone A
River Pieve
Pro Livorno-Sorgenti
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/05
13:00
|
Italyano Amateur Eccellenza Toscana Girone A
AC Sporting Cecina 1929
Pontebuggianese SSD
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/05
13:00
|
Pinlandiya Veikkausliiga
Gnistan
FC Haka
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
13:00
|
Italy Serie D, Girone D
Sammaurese
Lungsod ng Sangiuliano
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
13:00
|
Italya Serie B
Venezia
Feralpisalò
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
13:00
|
Poland at Liga
Wisła Plock
Lublin engine
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
13:00
|
Poland Ekstraklasa
MKS Korona Kielce
Piast Gliwice
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
13:00
|
Austria Amateur Regionalliga West
FC Wolfurt
Kufstein
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
13:00
|
Italy Serie D, Girone H
Fidelis Andria
Gelbison
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
13:00
|
Sweden Damallsvenskan
Piteå KUNG
Kristianstads DFF
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
13:00
|
Alemanya Amateur Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar
SV Morlautern
TUS Mechtersheim
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
13:00
|
Alemanya Amateur Oberliga Niederrhein
Sportfreunde Baumberg
VfB 03 Hilden
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
13:00
|
England Ang FA Women's Super League
Liverpool FC Women
Manchester United Women
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
13:00
|
Italy Serie D, Girone F
Alma Juventus Fano
Tunay na Monterotondo Scalo
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
13:00
|
Italy Serie D, Girone B
Castellanzese
Brusaporto
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
13:00
|
Italy Serie D, Girone A
Derthona
Ligorna
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
13:00
|
Poland Amateur Klasa Okręgowa – Krosno
LKS Czeluśnica
LKS Przełom Besko
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
13:00
|
Estonia II Liiga – Lõuna/Lääne piirkond
Ajax Lasnamäe
FCI Levadia Tallinn U19
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
13:00
|
Estonia II Liiga – Lõuna/Lääne piirkond
Saku Sporting
Tallinna FC Zapoos
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
13:15
|
Alemanya Amateur Oberliga Mittelrhein
FC Union Schafhausen
Hennef 05
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
13:15
|
Alemanya Amateur Oberliga Mittelrhein
FC Union Schafhausen
Hennef 05
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
13:30
|
Italyano Amateur Martes Kategorya Calabria – Girone A
ASD Tavern
ASD Rogliano 1948
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
13:30
|
Italyano Amateur Martes Kategorya Calabria – Girone A
ASD San Leonardo
L.S.C. Buhay Simeri Crichi
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
13:30
|
Italyano Amateur Prima Kategorya Calabria Girone C
ASD Pianopoli
ASD AEK Crotone
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
13:30
|
Italyano Amateur Prima Kategorya Calabria Girone C
ASD Città di Aprigliano
USD Parenti Calcio 1979
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
13:30
|
Uzbekistan Super League
FC Bunyodkor
Surkhon Termez
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
13:30
|
Italyano Amateur Prima Kategorya Calabria Girone C
ASD Città di Aprigliano
USD Parenti Calcio 1979
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
13:30
|
Italyano Amateur Prima Kategorya Calabria Girone C
ASD Real Cittanova
ASD Campese
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
13:30
|
Italyano Amateur Martes Kategorya Calabria – Girone A
A.S.D. Royal Casino
ASD Strongoli 2023
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
13:30
|
Italyano Amateur Martes Kategorya Calabria – Girone A
ASD Grifone Catanzaro
ASD Goodfellas Catanzaro
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
13:30
|
Italyano Amateur Promozione Calabria Girone A
ASD Saint Michel
ASD Virtus Rorsarno
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/05
13:30
|
Alemanya Amateur Oberliga Westfalen
TuS Ennepetal
SF Siegen
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
13:30
|
Italyano Amateur Promozione Alto Adige – Landesliga
SSV Ahrntal
SSV Brunico Bruneck
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
13:30
|
Italyano Amateur Promozione Alto Adige – Landesliga
SV Latsch
FC Gherdёina
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
13:30
|
Italyano Amateur Promozione Alto Adige – Landesliga
ASV Riffian Kuens
AFC St. Martin Moos
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
14:00
|
Italyano Amateur Prima Kategorya Sardegna – Girone A
ASD Vecchio Borgo S. Elia
ADP Baunese
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
14:00
|
Romania Amateur League 5 Harghita
AS Farkaslaka Lupeni
AS Nyiko Bisericani
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
14:00
|
Romania Amateur League 5 Harghita
ACS Sandomic
AS MÜ Frumoasa
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
14:00
|
Romania Amateur League 5 Harghita
AS Komisz Cozmeni
AS Străduinţa Mihăileni
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
14:00
|
Romania Amateur League 5 Harghita
BILANG Gagyvize Goagiu
AS Forțeni
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
14:00
|
Romania Amateur League 5 Harghita
AS Radicza Sânpaul
AS Andycom Avrămești
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
14:00
|
Romania Amateur League 5 Harghita
AS Unirea Lueta
AS Hegyalja Vârșag
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
14:00
|
Romania Amateur League 5 Harghita
CS Corundi Ifjusag
AS Tineretul Morăreni
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
14:00
|
Romania Amateur League 5 Harghita
AS Gordon Bulgareni
AS Căpâlniţa 2008
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
14:00
|
Romania Amateur League 5 Harghita
AS Test veriseg Atid
AS Nyiko Cobătești
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
14:00
|
Romania Amateur League 5 Harghita
AS Homorod Petreni
AS Galambfalva Porumbenii Mari
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
14:00
|
Pambansang Dibisyon ng Luxembourg
Jeunesse Esch
Mabilis na Hesperange
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
14:00
|
Promotion d'Honneur sa Luxembourg
FC Rodange 91
SC Bettemburg
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
14:00
|
Sweden Ettan, Norra
Assyriska FF
FC Stockholm International
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
14:00
|
Hungary NB I, Babae
Puskas FC
Győri ETO
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
14:00
|
Portugal Women's National Championship
Atletico Ouriense
Sporting CP
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
14:00
|
Portugal Amateur AF Viseu I Division
GD Campia
CDCP Oliveira do Douro
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
14:00
|
Romania Amateur League 5 Harghita
AS Dr. Lukacs Mihaly Plăieșii de Jos
AS Csikszentmarton SE Sânmartin
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
14:00
|
Romania Amateur League 5 Harghita
AS Ghimeș Făget Lunca de Jos
AS Borsaros Sâncrăieni
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
14:00
|
Romania Amateur League 5 Harghita
CS Corundi Ifjusag
AS Tineretul Morăreni
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
14:00
|
Romania Amateur League 5 Harghita
AS Gordon Bulgareni
AS Căpâlniţa 2008
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
14:00
|
Romania Amateur League 5 Harghita
AS Homorod Petreni
AS Galambfalva Porumbenii Mari
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
14:00
|
Romania Amateur League 5 Harghita
CS Bastya Lăzarea
AS Mohos Lăzărești
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
14:00
|
Sweden Amateur U19 Allsvenskan
GIF Sundsvall U19
Östers KUNG U19
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
14:00
|
Hungary NB I, Babae
Puskas FC
Győri ETO
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
14:00
|
Italyano Amateur Prima Kategorya Sardegna – Girone A
GSD Freccia Parte Montis
ASD Seoul 2010
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
14:00
|
Italyano Amateur Prima Kategorya Sardegna – Girone A
Pol.Libertas Barumini
ASD Sadali
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
14:00
|
Italyano Amateur Prima Kategorya Sardegna – Girone A
ASD Ussana Calcio
USD Fer Massenti S. Giovanni
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
14:00
|
Romania Amateur League 5 Harghita
AS Piliske Tuşnad Sat
AS Miklos Marton Mădăraș
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
14:00
|
Italyano Amateur Prima Kategorya Sardegna – Girone A
ASD San Marco Cabras
NGS Paulese
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/05
14:00
|
Sweden Amateur U19 Allsvenskan
AIK U19
IFK Stocksund U19
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/05
14:00
|
Italyano Amateur Prima Kategorya Sardegna – Girone A
ASD Frassinetti Elmas Villasor
US Cardedu
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/05
14:00
|
Italyano Amateur Prima Kategorya Sardegna – Girone A
GSD Freccia Parte Montis
ASD Seoul 2010
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/05
14:00
|
Italyano Amateur Prima Kategorya Sardegna – Girone A
Pol.Libertas Barumini
ASD Sadali
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/05
14:00
|
Spain Liga F
Sporting Huelva
Levante Las Planas FC
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
14:00
|
Portugal Women's National Championship
Atletico Ouriense
Sporting CP
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
14:00
|
Pambansang Dibisyon ng Luxembourg
F91 Dudelange
Union Titus Petange
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
14:00
|
Hungary NB I, Babae
Puskas FC
Győri ETO
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
14:00
|
Estonia Esiliiga B
FC Kuressaare U21
Pangalan Kalju U21
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
14:00
|
Bulgaria Amateur Chetvarta Liga – AOG Shumen, North
FC Veliki Presslav
FC Botev Kamenyak
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
14:00
|
Estonia II Liiga – Lõuna/Lääne piirkond
Raplamaa JK
JK Tabasalu U21
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
14:00
|
Estonia II Liiga – Lõuna/Lääne piirkond
Raplamaa JK
JK Tabasalu U21
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/05
14:00
|
Poland Amateur V. Liga – Wielkopolska
ZEFKA Kobyla Góra
LZS Cielcza
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
14:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur 1. ŽNL Hercegovačko-neretvanska
NK Cim Mostar
NK Sport Talent Mostar
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
14:00
|
Estonia II Liiga – Lõuna/Lääne piirkond
FC Ararat TTU
Maardu Linnameeskond
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
14:00
|
Estonia II Liiga – Lõuna/Lääne piirkond
FC Ararat TTU
Maardu Linnameeskond
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
14:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur 1. ŽNL Hercegovačko-neretvanska
FK Lokomotiva Mostar
NK Mostar
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
14:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur 1. ŽNL Hercegovačko-neretvanska
FK Lokomotiva Mostar
NK Mostar
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
14:05
|
United Arab Emirates UAE Pro League
Hatta
Ajman
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
14:05
|
United Arab Emirates UAE Pro League
Hatta
Ajman
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
14:30
|
Serbia Amateur Braničevska Okružna Liga
FK Batovac
FK Integral Batuša
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
14:30
|
Serbia Amateur Braničevska Okružna Liga
FK Batovac
FK Integral Batuša
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/05
14:30
|
Sweden Allsvenskan
Hammarby KUNG
IFK Varnamo
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
14:30
|
Swiss Super League
Yverdon-Sport FC
FC Lausanne-Sport
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
14:30
|
Czech Republic Divide D
Slavoj Polná
Palabok
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
14:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Dubrovačko-neretvanska
NK Rat Kuna Pelješka
NK Hajduk 1932 Vela Luka
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
14:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Dubrovačko-neretvanska
NK Rat Kuna Pelješka
NK Hajduk 1932 Vela Luka
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
14:30
|
Bosnia at Herzegovina Amateur Područna liga RS – Doboj
OFK Zborište
FK BSK Bušletić
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
14:30
|
Bosnia at Herzegovina Amateur Područna liga RS – Doboj
FK Polet Podnovlje
FK Borac Kotorsko
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
14:30
|
Bosnia at Herzegovina Amateur Područna liga RS – Doboj
OFK Zborište
FK BSK Bušletić
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
14:30
|
Bosnia at Herzegovina Amateur Područna liga RS – Doboj
FK Sloboda GS Grabovica
FK Mineral Banja Vrućica
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
14:30
|
Bosnia at Herzegovina Amateur Područna liga RS – Doboj
FK Polet Podnovlje
FK Borac Kotorsko
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/05
14:30
|
Serbia Amateur Prva Liga Kragujevca
FK Kolonija 1929
FK Pobeda Belosevac
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
14:30
|
Serbia Amateur Prva Liga Kragujevca
FK Budućnost Resnik
FK Sloboda Grbice
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
14:30
|
Serbia Amateur Prva Liga Kragujevca
FK Kolonija 1929
FK Pobeda Belosevac
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
14:30
|
Serbia Amateur Prva Liga Kragujevca
FK Budućnost Resnik
FK Sloboda Grbice
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/05
14:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Dubrovačko-neretvanska
NK Enkel Popovici
NK NA Libertas Dubrovnik
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
14:30
|
Serbia Amateur Međuopštinska liga Dunav
FK Kumane
FK Polet Voluja
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
14:30
|
Serbia Amateur Međuopštinska liga Dunav
FK Kumane
FK Polet Voluja
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
14:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Dubrovačko-neretvanska
NK Omladinac Lastovo
NK Faraon Trpanj
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
14:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Dubrovačko-neretvanska
NK Putniković
NK Ponikve Pelješac
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
14:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Dubrovačko-neretvanska
NK Putniković
NK Ponikve Pelješac
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
14:30
|
Serbia Amateur Zone "Centar"
FK Mladost Batušinac
FK Bukovik Razanj
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
14:30
|
Serbia Amateur Međuopštinska liga Dunav
FK Zemljoradnik Trnjane
FK Napredak Nabrdje
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Brodsko-posavska
NK Graničar Klakar
NK Slaven Trnjani
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Brodsko-posavska
NK Soko 1970 Orubica
NK Mladost Brđani
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Karlovac
NK Mrežnica Zvečaj
HNK Plaški
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Karlovac
NK Frankopan Brežani
NK Dobra Novigrad at Dobri
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Krapinsko-zagorska
NK Vatrogasac Brezova
NK Mladost Belec
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Krapinsko-zagorska
NK Sloga Konjščina
NK Toplice Krapinske Toplice
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Serbia Amateur Opštinska Liga Pančevo-Kovin-Kovačica-Opovo
FK Omladinac 1927 Opovo
FK Borac Pločica
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Serbia Amateur Opštinska Liga Pančevo-Kovin-Kovačica-Opovo
FK Vojvodina Crepaja
OFK Kolonija Kovin
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Karlovac
NK Cetingrad
NK Vrlovka Kamanje
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Serbia Amateur Medjuopštinska liga Sever
FK Jedinstvo Duboka
FK Partizan Glogovac
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Krapinsko-zagorska
NK Omladinac Dubrovčan
NK Matija Gubec Gornja Stubica
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Krapinsko-zagorska
NK Desinić
NK Rudar Mihovljan
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Krapinsko-zagorska
NK Lobor
NK Đalski Gubaševo
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
NK BŠK Brezovac
NK Ivanska
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Koprivničko-križevačka
NK Viktorija Vojakovac
NK Podravec Torčec
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
NK Bilo Velika Pisanica
HNK Rovisce
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
NK Bilogora Kapela
NK Zdenka 91
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Zagrebačka – Istok
NK Lonja Lonjica
NK Rakovec
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Zagrebačka – Istok
NK Croatia Nova Kapela
NK Farkaš Farkaševac
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Zagrebačka – Zapad
NK Pribic
NK Pušća
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Zagrebačka – Zapad
NK Mladost Kraj Donji
NK BSK Brdovec
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Sisak
NK Gvozd
NK Zeleni Brijeg Sisak
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Sisak
HNK Petrovec
NK Mahovo
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Varaždinska – Ludbreg
NK Gora
NK Novakovec
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Poland Amateur IV. Warminsko-Mazurska League
GKS Poland Iłowo
MLKS Znicz Biała Piska
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Slovakia 3. Liga, Silangan
1. FK Svidník
TJ Tatran Oravské Veselé
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur 2. Liga FBiH – Zapad
FK Rudar Han Bila
NK Rudar Kamengrad
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Slovenia Amateur Pomurska nogometna league
NK Polana
NK Črenšovci
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Slovenia Amateur 1. MNL Murska Sobota
NK Dokležovje
ŠD Bogozhina
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Serbia Amateur 2. Južnobanatska league “Zapad”
FK Proleter Mramorak
FK Partizan Gaj
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Serbia Amateur PFL Pančevo
FK Potporanj
FK Vulturul Grebenac
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Serbia Amateur 2. Južnobanatska league “Istok”
FK Omladinac Zagajica
FK Polet Izbiste
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Serbia Amateur Opštinska Liga Pančevo-Kovin-Kovačica-Opovo
FK Jedinstvo Dubovac
FK Pobeda Samoš
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Sisak
ŠNK Češko Selo Petrinja
NK Hajduk Sela
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Scotland Premier LeagueKababaihan
Hamilton Academic WFC
Aberdeen L.F.C.
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Brodsko-posavska
NK Željezničar 1946
NK Podvinje
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Karlovac
NK Josipdol
NK Tuškani
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Slovenia Amateur 1. MNL Murska Sobota
NK Dokležovje
ŠD Bogozhina
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Serbia Amateur PFL Pančevo
FK Dolina Padina
FK Hajdučica
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Serbia Amateur 2. Južnobanatska league “Zapad”
FK Proleter Mramorak
FK Partizan Gaj
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Serbia Amateur PFL Pančevo
FK Potporanj
FK Vulturul Grebenac
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Serbia Amateur PFL Pančevo
FK Budućnost Alibunar
FK Spartak 1911 Debeljača
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Serbia Amateur 2. Južnobanatska league “Istok”
FK Karaš Kuštilj
FK Partizan Uljma
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Serbia Amateur 2. Južnobanatska league “Istok”
FK Banat Dupljaja
FK Ratar Kruščica
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Serbia Amateur PFL Pančevo
FK Unirea Uzdin
FK Ševac Kusić
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Serbia Amateur 2. Južnobanatska league “Zapad”
FK BSK Bavanishte
FK Omladinac Deliblato
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Serbia Amateur Opštinska Liga Pančevo-Kovin-Kovačica-Opovo
FK Jedinstvo Dubovac
FK Pobeda Samoš
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Sisak
ŠNK Češko Selo Petrinja
NK Hajduk Sela
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 2. Zagrebačka NL
NK Gavran 2003
NK Hrašće
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Scotland Premier LeagueKababaihan
Hamilton Academic WFC
Aberdeen L.F.C.
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Portugal Amateur AF Braga Pro-National
Santa Maria FC
Merelinense FC
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Zagrebačka – Istok
NK Lonja Lonjica
NK Rakovec
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Zagrebačka – Istok
NK Croatia Nova Kapela
NK Farkaš Farkaševac
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Zagrebačka – Istok
NK Mladost Obedišće
NK Zvekovac
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Zagrebačka – Zapad
NK Pribic
NK Pušća
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Zagrebačka – Zapad
NK Mladost Kraj Donji
NK BSK Brdovec
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Koprivničko-križevačka
NK Viktorija Vojakovac
NK Podravec Torčec
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Sisak
NK Una-Mladost Hrvatska Dubica
NK PPG Rujevac
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Sisak
NK Gvozd
NK Zeleni Brijeg Sisak
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Sisak
HNK Petrovec
NK Mahovo
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
NK BŠK Brezovac
NK Ivanska
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
NK Bilo Velika Pisanica
HNK Rovisce
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
NK Bilogora Kapela
NK Zdenka 91
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Kutina
NK Garić Ilova
NK Šartovac
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 2. Zagrebačka NL
NK Sloga-Gredelj
NK Ivanja Reka
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Romania Amateur League 4 Harghita
AS Homorod Merești
ACS Unirea Cristuru Secuiesc
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Romania Amateur League 4 Harghita
CS Bradul Zetea
CS Minerul Bălan
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Portugal Amateur AF Leiria I Division – Serie A
ACDR Almagreira
Alegre at Nagkakaisang Grupo
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Portugal Amateur AF Leiria I Division – Serie A
Atlético Clube Avelarense
Lusitano Chão de Couce Gymnasium
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Portugal Amateur Castelo Branco District Cup
GD Águias Moradal
ADRC Pedrogão de S. Pedro
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Serbia Amateur Opštinska Liga Pančevo-Kovin-Kovačica-Opovo
FK Omladinac 1927 Opovo
FK Borac Pločica
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Serbia Amateur Opštinska Liga Pančevo-Kovin-Kovačica-Opovo
FK Vojvodina Crepaja
OFK Kolonija Kovin
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Karlovac
NK Mrežnica Zvečaj
HNK Plaški
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Karlovac
NK Frankopan Brežani
NK Dobra Novigrad at Dobri
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Krapinsko-zagorska
NK Sloga Konjščina
NK Toplice Krapinske Toplice
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Romania Amateur Liga 4 Bacau
CS Faraoani
AFC Unirea Bacău
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Karlovac
NK Cetingrad
NK Vrlovka Kamanje
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Serbia Amateur PFL Pančevo
FK Dolovo
FK Budućnost Banatski Brestovac
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Brodsko-posavska
NK Željezničar 1946
NK Podvinje
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Karlovac
NK Josipdol
NK Tuškani
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Brodsko-posavska
NK Graničar Klakar
NK Slaven Trnjani
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Brodsko-posavska
NK Selna
NK Dubrava Zadubravlje
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Brodsko-posavska
NK Vatrogasac Grižići
NK Sloga Gromačnik
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Brodsko-posavska
NK Mladost Jakacina Mala
NK Gaj Zbjeg
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Brodsko-posavska
NK Soko 1970 Orubica
NK Mladost Brđani
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Brodsko-posavska
NK Graničar Stupnicki Kuti
NK Roma Kali Sara
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Brodsko-posavska
NK Mladost Čajkovci
NK Omladinac Novi Grad
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Serbia Amateur Medjuopštinska liga Sever
FK Jedinstvo Duboka
FK Partizan Glogovac
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Serbia Amateur Medjuopštinska liga Sever
FK Bratstvo Medjureč
FK Sloboda Šuljkovac
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Serbia Amateur Medjuopštinska liga Sever
FK Mladi Radnik Novo Lanište
FK Omladinac Bunar
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
NK Bilogora Kapela
NK Zdenka 91
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/05
15:00
|
Romania Amateur League 4 Harghita
AS Homorod Merești
ACS Unirea Cristuru Secuiesc
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/05
15:00
|
Hungary Amateur Nyír-Wetland Megyei I. osztály
Nagykállói VSE
Nyíregyháza Spartacus II.
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/05
15:00
|
Serbia Amateur PFL Pančevo
FK Potporanj
FK Vulturul Grebenac
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
NK Hajduk Hercegovac
NK Trnski Nova Rača
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
NK BŠK Brezovac
NK Ivanska
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/05
15:00
|
Poland Amateur Liga Okręgowa – Siedlce
Set Żelechow
Promnik Gończyce
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/05
15:00
|
Portugal Amateur Castelo Branco District Cup
GD Águias Moradal
ADRC Pedrogão de S. Pedro
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Karlovac
NK Josipdol
NK Tuškani
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Krapinsko-zagorska
NK Sloga Konjščina
NK Toplice Krapinske Toplice
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/05
15:00
|
Slovakia 3. Liga, Silangan
1. FK Svidník
TJ Tatran Oravské Veselé
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
15:00
|
Pangkat 2 ng Norway 2nd Division
Strindheim
Junkeren
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Krapinsko-zagorska
NK Jedinstvo Sveti Križ Začretje
NK Klanjec
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur 2. Liga FBiH – Zapad
FK Rudar Han Bila
NK Rudar Kamengrad
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
15:00
|
Scotland Premier LeagueKababaihan
Hamilton Academic WFC
Aberdeen L.F.C.
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
15:00
|
Turkey TFF 1. Lig
Gençlerbirliği
giresunspor
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur 2. FBIH League – Jug
HNK Stolac
HNK Čapljina
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur 2. Liga FBIH – Centar
NK Krivaja Zavidovići
NK Bosna Visoko
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Krapinsko-zagorska
NK Omladinac Dubrovčan
NK Matija Gubec Gornja Stubica
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Krapinsko-zagorska
NK Desinić
NK Rudar Mihovljan
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur 2. FBIH League – Jug
FK Turbina Jablanica
NK Troglav 1918 Livno
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
15:00
|
Norway Eliteserien
BK Logro
Fredrikstad FK
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 2. Zagrebačka NL
NK Gavran 2003
NK Hrašće
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur 2. Liga FBIH – Centar
FK Baton Sarajevo
NK Ilijaš
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
15:00
|
Premier League ng Ukraine
Shakhtar Donetsk
Chornomorets Odesa
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
15:00
|
Nigeria Professional League
Rivers United
Sporting Lagos FC
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
15:00
|
Hungary Amateur Pest Megye I. osztály
Vac VLSE
Örkény SE
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur 2. FBIH League – Jug
HNK Brotnjo Čitluk
HNK Medjugorje
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Valpovo
NK Hrvatski Sokol
NK Jadran Habjanovci
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Valpovo
NK Mladost Harkanovci
NK Gat
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Valpovo
NK Hrvatski Sokol
NK Jadran Habjanovci
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Valpovo
NK Mladost Harkanovci
NK Gat
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Zagrebačka – Jug
NK Novaki Sveta Nedelja
NK Posavec
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Zagrebačka – Jug
NK Novaki Sveta Nedelja
NK Posavec
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Zagrebačka – Jug
NK Novaki Sveta Nedelja
NK Posavec
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/05
15:00
|
Romania Amateur League 5 Arad
CS Păulișana Păuliș II
CS Podgoria Ghioroc
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Romania Amateur League 5 Arad
CS Păulișana Păuliș II
CS Podgoria Ghioroc
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Ghana Kintampo Zone
Kintampo Marcus FC
Kintampo Super Eagles FC
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
15:00
|
Ghana GAED Division 3 – Zone 1
Adneta Youth Sporting Academy
FC African Panthers
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Hungary Amateur GY-MS Megye I. osztály
Koronco Kssze
Mezoors Kse
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Hungary Amateur GY-MS Megye I. osztály
Koronco Kssze
Mezoors Kse
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Portugal Amateur AF Leiria Division of Honor LizSport
Valeo Nazaré
GD Alvaiázere
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Serbia Amateur Opstinska Liga Lucani
FK Radnicki Turica
FK Gorušica Viča
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Portugal Amateur AF Leiria Division of Honor LizSport
Valeo Nazaré
GD Alvaiázere
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Portugal Amateur AF Leiria Division of Honor LizSport
SCL Marrazes
GD Ang Nazareno
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Serbia Amateur Opstinska Liga Lucani
FK Radnicki Turica
FK Gorušica Viča
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
NK Imsovac
NK Skok Skucani
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
NK Polet Narta
NK Gordowa Veliki Grđevac
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/05
15:00
|
Romania Amateur League 5 Arad
AFC Banatul Arad
CS Voința Mailat
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Osječko-baranjska
NK Torpedo Kuševac
NK Dračice Đakovo
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Osječko-baranjska
NK Omladinac Josipovac
NK Slavonac Tenja
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Osječko-baranjska
NK Omladinac Josipovac
NK Slavonac Tenja
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Osječko-baranjska
ŠNK Ratar Piškorevci
NK FEŠK Feričanci
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Osječko-baranjska
NK Omladinac Josipovac
NK Slavonac Tenja
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Osječko-baranjska
NK Radnik Josipovac
NK Olimpija Osijek
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
15:00
|
Ghana GAED Division 3 – Zone 1
FC Hospas
FC Young Mount
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Poland Amateur V. Liga – Wielkopolska
Piast Poniec
Kania Gostyń
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Poland Amateur V. Liga – Wielkopolska
Piast Poniec
Kania Gostyń
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Romania Amateur League 5 Arad
FC Frontiera Pilu
FC Santana 2016
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Romania Amateur League 5 Arad
FC Frontiera Pilu
FC Santana 2016
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska – Jug
NK Sokol Sokolovac
NK Bršljanica
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Romania Amateur League 5 Arad
CS Viitorul Pereg
CS Gloria Secusigiu
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska – Jug
NK Sokol Sokolovac
NK Bršljanica
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska – Jug
NK Radnički Veliko Vukovje
NK Polet Uljanik
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska – Jug
NK Ilova Tomasica
NK Junak Veliki Pašijan
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Serbia Amateur MFL Sombor – 1. razred
FK Radnički Sombor
FK Borac Backki Gračac
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Serbia Amateur Opstinska Liga Lucani
FK Vrelo Gornja Kravarica
FK Voćar Kotraža
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Zagrebačka – Jug
NK Donja Kupčina
NK Brcko Božjakovina
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Zagrebačka – Jug
NK Donja Kupčina
NK Brcko Božjakovina
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Koprivničko-križevačka
NK Udarnik Zablatje
NK Rudar Botinovec
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Koprivničko-križevačka
NK Udarnik Zablatje
NK Rudar Botinovec
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Romania Amateur League 5 Arad
ACS Progresul Pecica II
Mga mag-aaral ng CS
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Romania Amateur League 5 Arad
ACS Progresul Pecica II
Mga mag-aaral ng CS
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Romania Amateur League 5 Arad
CS Înfrățirea Iratoșu
Tunay na Oras ng CS
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Zagrebačka – Jug
NK Buna
NK Vatrogasac Kobilić
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Romania Amateur League 5 Arad
CS Înfrățirea Iratoșu
Tunay na Oras ng CS
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Romania Amateur League 5 Arad
CS Înfrățirea Iratoșu
Tunay na Oras ng CS
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/05
15:00
|
Romania Amateur League 5 Arad
CS Team United Sânpaul
CS Olimpia Bujac
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Istarska – Sjever
NK Gizzard Umag
NK Grožnjan-Oprtalj
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Istarska – Sjever
NK Galeb Juricani
NK Marušići
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Istarska – Sjever
NK Gizzard Umag
NK Grožnjan-Oprtalj
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Estonia II Liiga – Lõuna/Lääne piirkond
Hello JK
Paide Linnameeskond III
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Istarska
NK Visnjan 1957
NK Peroj
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Serbia Amateur MFL Sombor – 2. razred
FK Jedinstvo 1947 Kolut
FK Jedinstvo Stanišić
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Serbia Amateur MFL Sombor – 2. razred
FK Dunav Bački Monoštor
FK Panonija Lalić
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Serbia Amateur MFL Sombor – 2. razred
FK Telečka
FK Jedinstvo Ribarevo
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Serbia Amateur MFL Sombor – 2. razred
FK Dinamo Sonta
FK Sport Bezdan
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Serbia Amateur MFL Sombor – 2. razred
FK Jedinstvo 1947 Kolut
FK Jedinstvo Stanišić
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Serbia Amateur MFL Sombor – 2. razred
FK Dunav Bački Monoštor
FK Panonija Lalić
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Serbia Amateur MFL Sombor – 2. razred
FK Telečka
FK Jedinstvo Ribarevo
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Serbia Amateur MFL Sombor – 2. razred
FK Dinamo Sonta
FK Sport Bezdan
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Romania Amateur League 5 Arad
CS Șoimii Livada
CS Șofronea
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Poland Amateur IV. Liga – Swiętokrzyska
AKS 1947 Busko-Zdrój
KS Hetman Włoszczowa
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
15:00
|
Poland Amateur IV. Liga – Swiętokrzyska
AKS 1947 Busko-Zdrój
KS Hetman Włoszczowa
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
15:10
|
Scotland Premier LeagueKababaihan
Glasgow City LFC
Hibernian WFC
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
15:30
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Vukovar
NK Mohovo
NK Tompojevci
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Županja
NK RAŠK Rajevo Selo
NK Budućnost Šiškovci
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
15:30
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Vukovar
HNK Radnički Vukovar
NK Petrovci
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Primorsko-goranska
NK Rječina Dražice
NK Grbci 2000 Rijeka
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Županja
NK Jadran Gunja
NK Srijemac Strosinci
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Županja
NK RAŠK Rajevo Selo
NK Budućnost Šiškovci
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
15:30
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Vukovar
NK Mohovo
NK Tompojevci
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Primorsko-goranska
NK Vihor Baška
NK Lošinj
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Primorsko-goranska
NK Rječina Dražice
NK Grbci 2000 Rijeka
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Đakovo
NK Šokadija Strizivojna
NK Budućnost Gorjani
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Županja
NK Jadran Gunja
NK Srijemac Strosinci
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Primorsko-goranska
NK Rječina Dražice
NK Grbci 2000 Rijeka
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/05
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Županja
NK Jadran Gunja
NK Srijemac Strosinci
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/05
15:30
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Vukovar
HNK Radnički Vukovar
NK Petrovci
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/05
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Đakovo
NK Slavonija Budrovci
NK Dinamo Trnava
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/05
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Primorsko-goranska
NK Risnjak Lokve
NK Željezničar Moravice
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Beli Manastir
NK Ribar Kopacevo
NK Petlovac
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Vukovarsko-srijemska
NK Vrbanja
NK Posavac Posavski Podgajci
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
15:30
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Baranjska liga
NK Mladost Čeminac
NK Graničar Torjanci
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
15:30
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Baranjska liga
NK Davor Branjina
NK Croatia Branjin Vrh
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
15:30
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Baranjska liga
NK Luc
NK Zmaj Zmajevac
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Primorsko-goranska
NK Stari Grad Rijeka
NK Mrkopalj
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
15:30
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Baranjska liga
NK Mladost Čeminac
NK Graničar Torjanci
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
15:30
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Baranjska liga
NK Davor Branjina
NK Croatia Branjin Vrh
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
15:30
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Baranjska liga
ŠNK Grozd Kotlina
NK Radnički Mirkovac
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
15:30
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Baranjska liga
NK Mladost Čeminac
NK Graničar Torjanci
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/05
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Vukovarsko-srijemska
NK Negoslavci
HNK Fruškogorac Ilok
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Vukovarsko-srijemska
NK Negoslavci
HNK Fruškogorac Ilok
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Primorsko-goranska
NK Goranka Ravna Gora
NK Polet Skrad
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Primorsko-goranska
NK Goranka Ravna Gora
NK Polet Skrad
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Vukovarsko-srijemska
NK Slavonac Komletinci
NK Mladost Vođinci
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Vukovarsko-srijemska
NK Nosteria Nuštar
HNK Mitnica Vukovar
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Vukovarsko-srijemska
NK Nosteria Nuštar
HNK Mitnica Vukovar
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
15:45
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Požeško-slavonska
NK Omladinac Čaglin
NK Slaven Gradac
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
16:00
|
Portugal Amateur AF Setubal II Division
FC Barreirense B
ACRUT Zambujalense
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
16:00
|
Portugal Amateur AF Setubal II Division
GD Sesimbra
Estrela St. André
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
16:00
|
Spain Amateur 1st Provincial Division of Aficionados, Primera – Zamora
CD Inter Los Valles
Racing Club Benavente
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
16:00
|
Estonia Meistriliiga Babae
JK Tabasalu
Tartu Tammeka Babae
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
16:00
|
Portugal Amateur AF Lisbon I Division
Mga gulong ng URD
Sa. Malveira
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
16:00
|
Portugal Amateur AF Aveiro I Division South Zone
LAAC
CCR Válega
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
16:00
|
Spain Amateur 1st Provincial Division of Aficionados, Primera – Zamora
CD Inter Los Valles
Racing Club Benavente
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
16:00
|
Portugal Amateur AF Vila Real Division of Honor – Serye A
GD Cerva
FC Fontelas
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
16:00
|
Egyptian Premier League
Smouha
Zamalek SC
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
16:00
|
Estonia Meistriliiga Babae
JK Tabasalu
Tartu Tammeka Babae
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
16:00
|
Spain Amateur Tercera Federación, Group 3
SD Solares Medio Cudeyo
Mga UC Card
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
16:00
|
Portugal Portuguese Championship
Vitoria de Setubal
SC Lusitânia
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
16:00
|
Spain Amateur Tercera Federación, Group 18
AD San Clemente
Atlético Tomelloso
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
16:00
|
Turkey Super Lig
Gaziantep FK
hatayspor
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
16:00
|
Spain Amateur Tercera Federación, Group 13
CD Plus Ultra
Tunay na Murcia B
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
16:30
|
Spain Amateur Tercera Federación, Group 2
Tunay na Titanico FC
Condal Club
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
16:45
|
United Arab Emirates UAE Pro League
Al-Jazira
baniyas
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
17:00
|
Danish 1st Division
AaB
Hobro
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/05
17:00
|
USA National Women's Soccer League
Houston Dash
Kasalukuyang Lungsod ng Kansas
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/05
17:15
|
Kuwait Kuwait League
Kazma SC
Al-Jahra
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
17:15
|
Norway Eliteserien
Vikings FK
Tromso IL
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
17:30
|
Alemanya 3. Liga
FC Ingolstadt 04
SV Waldhof Mannheim
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
17:55
|
Poland Amateur V. Liga – Wielkopolska
Przemysław Poznań
GKS Dopiewo
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
18:00
|
Brazil Brasileiro Série A, Babae
Red Bull Bragantino
Real Brasilia FC
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
18:30
|
Argentina Amateur Liga Rosarina de Fútbol, Dibisyon A
Club Atlético Alianza Sport
Central Córdoba de Rosario B
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
18:30
|
Argentina Amateur Liga Rosarina de Fútbol, Dibisyon A
Club Atlético San Telmo
Grupong Pambata sa Palakasan Unión Rosario
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
18:30
|
Argentina Amateur Liga Rosarina de Fútbol, Dibisyon B
Club Deportivo at Social Lux
Sports and Recreation Association BANCO
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
18:30
|
Argentina Amateur Liga Rosarina de Fútbol, Dibisyon B
Club Atlético Fisherton
Leones de Rosario FC
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
18:30
|
Argentina Amateur Liga Rosarina de Fútbol, Dibisyon C
Sports Recreation Club ika-14 ng Hunyo
Jorgito Juniors Fútbol Club
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
18:30
|
Argentina Amateur Liga Rosarina de Fútbol, Dibisyon C
Asociación Civil Sarmiento Fútbol Club
Botafogo Sports Group
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
18:30
|
Argentina Amateur Liga Rosarina de Fútbol, Dibisyon C
Asociación Civil Club María Reina
Sports Recreation Club ika-14 ng Hunyo
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
18:30
|
Argentina Amateur Liga Rosarina de Fútbol, Dibisyon C
Jorgito Juniors Fútbol Club
Club Atlético Sparta
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
18:30
|
Argentina Amateur Liga Rosarina de Fútbol, Dibisyon C
Olympia Football School
Polideportivo Country Club San José
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
18:30
|
Argentina Amateur Liga Rosarina de Fútbol, Dibisyon C
Polideportivo Country Club San José
Asociación Civil Club María Reina
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
18:30
|
Argentina Amateur Liga Rosarina de Fútbol, Dibisyon C
Club Atlético Sparta
Club del Gran Rosario
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
18:30
|
Argentina Amateur Liga Rosarina de Fútbol, Dibisyon C
Jorgito Juniors Fútbol Club
Club Atlético Sparta
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
18:30
|
Argentina Amateur Liga Rosarina de Fútbol, Dibisyon C
Olympia Football School
Polideportivo Country Club San José
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
18:30
|
Argentina Amateur Liga Rosarina de Fútbol, Dibisyon C
Polideportivo Country Club San José
Asociación Civil Club María Reina
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
18:30
|
Argentina Amateur Liga Rosarina de Fútbol, Dibisyon C
Club Atlético Sparta
Club del Gran Rosario
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
18:30
|
Brazil Amateur Super Copa Noroeste – Group A
EC Italva
Portiuncula EC
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/05
18:30
|
Argentina Amateur Liga Rosarina de Fútbol, Dibisyon C
Olympia Football School
Polideportivo Country Club San José
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/05
18:30
|
Argentina Primera C Metropolitana
Deportivo Muñiz
Central Cordoba mula sa Rosario
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
18:30
|
Spain Liga F
Madrid CFF
Mga Babaeng Real Madrid
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
19:00
|
Guadeloupe Regionale 3 – Pool A
JTR
Alliance FC
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
19:00
|
USA MLS Next Pro
Toronto FC II
Columbus Crew 2
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
19:00
|
USA MLS Next Pro
Philadelphia Union II
Huntsville City FC
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/05
19:00
|
Argentina Amateur General Roca – Unang Dibisyon
SC Nelson Tomas Page
CA Nicolás Bruzone
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
19:00
|
USA MLS Next Pro
Toronto FC II
Columbus Crew 2
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
19:00
|
Brazilian Serie A
Grêmio
Criciúma
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
19:30
|
Brazilian Serie C
Figueirense
mula sa Aparecida
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
20:00
|
Argentina Amateur Liga Regional Futbol del Sur – Corral de Bustos
CSD Newbery at Everton
AMC Atlético Guatimozín
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
20:00
|
Guadeloupe Guadeloupe Régionale 2 – Pool A
BILANG Dragon
Racing Club Basse-Terre
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
20:00
|
Guadeloupe Guadeloupe Régionale 2 – Pool A
AC Saint-Robert
LUNAR
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
20:00
|
Guadeloupe Guadeloupe Régionale 2 – Pool A
Mga Naninirahan sa JS Vieux
CS Capesterrien
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
20:00
|
Aruba Division of Honor
SV Atletico Santa Fe
Jong Aruba
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
21:00
|
Chile Primera Division, Women
cobresal
Palestino
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
21:00
|
Argentina Primera Division, Women
Boca Juniors
Karera ng Club
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
21:30
|
Bahamas BFA Senior League
Baha Juniors
Westside Renegades
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
21:30
|
Bahamas BFA Senior League
Baha Juniors
Westside Renegades
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
22:00
|
Aruba Division of Honor
SV Atlantico Deportivo
SC United
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/05
22:00
|
Aruba Division of Honor
SV Atlantico Deportivo
SC United
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
22:00
|
Colombia Women's League
Independiente Medellin
CD Cortuluá
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
22:00
|
Dominican Republic Dominican Football League
Atlético Vega Real FC
Moca FC
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/05
22:00
|
Dominican Republic Dominican Football League
Atlético Vega Real FC
Moca FC
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
23:00
|
Costa Rica Primera Division, Clausura
Municipal Liberia
Municipal Greece
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/05
23:00
|
Costa Rica Primera Division, Women
CCdr Perez Zeledon
Blue Tsunami FF
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/06
00:00
|
USA National Women's Soccer League
Bay FC
Chicago Red Stars
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/06
04:00
|
Japan Nadeshiko League, Div. 1, Babae
NGU Nagoya FC
Iga FC Kunoichi
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/06
05:00
|
Liga ng Japan J3
Tegevajaro Miyazaki
AC Nagano Partner
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/06
05:00
|
Liga ng Japan J3
Tegevajaro Miyazaki
AC Nagano Partner
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/06
08:00
|
Romania Amateur League 4 Vaslui
FC 2007 Gârceni
Speranţa Drânceni
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/06
08:00
|
Romania Amateur League 4 Vaslui
FC 2007 Gârceni
Speranţa Drânceni
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/06
09:00
|
Nigeria NLO Division One League – Akure Center
Pag-asa ng Kaluwalhatian Fc
Ibom Youth FC
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/06
10:30
|
Australia NPL 2, Victoria
Brunswick City SC
Preston Lions FC
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/06
10:30
|
Australia NPL 2, Victoria
Brunswick City SC
Preston Lions FC
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/06
10:30
|
Australia NPL 2, Victoria
Brunswick City SC
Preston Lions FC
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/06
10:30
|
Australia NPL, Victoria
Mga kanyon ng Oakleigh
Moreland City FC
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/06
11:00
|
Tanzania Premier League
Ihefu FC
Namungo FC
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/06
11:00
|
Italy Campionato Spring 1
Empoli U19
Sassuolo U19
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/06
12:00
|
England Amateur Professional Development League
Sheffield United U21
Crewe Alexandra U21
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/06
12:30
|
Azerbaijan İkinci liqa
Kür-Araz FK
Sheki City FK
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/06
14:05
|
United Arab Emirates UAE Pro League
Al Bataeh
Al Wasl
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/06
14:05
|
United Arab Emirates UAE Pro League
Al Bataeh
Al Wasl
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/06
14:05
|
United Arab Emirates UAE Pro League
Al Bataeh
Al Wasl
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/06
15:00
|
Azerbaijan Misli Premier League
Səbail FK
Gabala FK
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/06
16:00
|
Kuwait Kuwait League
Al Fahaheel
al-kuwait
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/06
16:00
|
Pangkat 2 ng Norway 1nd Division
Flekkerøy
Viking FK II
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/06
16:00
|
Pangkat 2 ng Norway 1nd Division
Flekkerøy
Viking FK II
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/06
16:00
|
Italya Serie A
Salernitana
Atalanta
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/06
16:00
|
Estonia at Siliiga
FCI Levadia Tallinn U21
JK Tallinna Kalev U21
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/06
16:00
|
Kuwait Kuwait League
Al Fahaheel
al-kuwait
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/06
16:00
|
Croatia Amateur Liga Veterana Vukovarsko – Srijemske Županije
NK Croatia Bogdanovci – Beterano
HNK Fruškogorac Ilok – Beterano
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/06
16:00
|
Croatia Amateur Liga Veterana Vukovarsko – Srijemske Županije
NK Croatia Bogdanovci – Beterano
HNK Fruškogorac Ilok – Beterano
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/06
16:00
|
Croatia Amateur Liga Veterana Vukovarsko – Srijemske Županije
NK Šokadija Babina Greda – Beterano
NK Slavonac Komletinci – Beterano
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/06
16:00
|
Croatia Amateur Liga Veterana Vukovarsko – Srijemske Županije
NK Šokadija Babina Greda – Beterano
NK Slavonac Komletinci – Beterano
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/06
16:00
|
Croatia Amateur Liga Veterana Vukovarsko – Srijemske Županije
NK Slavonac Gradište – Beterano
NK Dilj Vinkovci – Beterano
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/06
16:00
|
Croatia Amateur Liga Veterana Vukovarsko – Srijemske Županije
NK Slavonac Gradište – Beterano
NK Dilj Vinkovci – Beterano
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/06
16:00
|
Croatia Amateur Liga Veterana Vukovarsko – Srijemske Županije
NK Slavonac Gradište – Beterano
NK Dilj Vinkovci – Beterano
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/06
16:00
|
Croatia Amateur Liga Veterana Vukovarsko – Srijemske Županije
NK Otok – Beterano
NK Hask Sokol Stari Jankovci – Beterano
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/06
16:00
|
Croatia Amateur Liga Veterana Vukovarsko – Srijemske Županije
NK Otok – Beterano
NK Hask Sokol Stari Jankovci – Beterano
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/06
16:00
|
Croatia Amateur Liga Veterana Vukovarsko – Srijemske Županije
NK Otok – Beterano
NK Hask Sokol Stari Jankovci – Beterano
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/06
16:00
|
Croatia Amateur Liga Veterana Vukovarsko – Srijemske Županije
NK Hrvatski Sokol Mirkovci – Beterano
NK Frankopan Rokovci-Andrijaševci – Beterano
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/06
16:00
|
Croatia Amateur Liga Veterana Vukovarsko – Srijemske Županije
NK Hrvatski Sokol Mirkovci – Beterano
NK Frankopan Rokovci-Andrijaševci – Beterano
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/06
16:00
|
Croatia Amateur Liga Veterana Vukovarsko – Srijemske Županije
HNK Vinkovci – Beterano
Vukovarski Veterani
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/06
16:00
|
Croatia Amateur Liga Veterana Vukovarsko – Srijemske Županije
HNK Vinkovci – Beterano
Vukovarski Veterani
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/06
16:00
|
Croatia Amateur Liga Veterana Vukovarsko – Srijemske Županije
HNK Vinkovci – Beterano
Vukovarski Veterani
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/06
16:45
|
United Arab Emirates UAE Pro League
Shabab Al-Ahli Dubai
Al Sharjah
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/06
17:00
|
Alemanya Amateur Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar
FV Dudenhofen
Eintracht Trier
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/06
17:30
|
Israel Premier League
Beitar Jerusalem
Ashdod SC
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/06
23:00
|
Aruba Division of Honor
SV Caquetio
CD Rooi Afo
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/07
00:00
|
Brazil Brasileiro Série A, Babae
America Mineiro
Flamengo
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/07
01:00
|
Aruba Division of Honor
SV Sportboys Aruba
SV Independiente Caravel Angochi
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/07
01:00
|
Aruba Division of Honor
SV Sportboys Aruba
SV Independiente Caravel Angochi
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/07
09:00
|
Nigeria NLO Division One League – Akure Center
Ojodu City Fc
Buruj Fc
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/07
09:00
|
Nigeria NLO Division One League – Akure Center
Ojodu City Fc
Buruj Fc
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/07
09:00
|
Nigeria NLO Division One League – Akure Center
Ojodu City Fc
Buruj Fc
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/07
12:00
|
Azerbaijan İkinci liqa
Şəfa FK
Şahdağ Qusar FK
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/07
12:00
|
Azerbaijan İkinci liqa
Şəfa FK
Şahdağ Qusar FK
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/07
12:00
|
England Amateur Professional Development League
Ang Queens Park Rangers U21
Barnsley U21
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/07
12:00
|
Slovakia U19
FC Petržalka U19
MFK Ružomberok U19
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/07
12:00
|
England Amateur Professional Development League
Peterborough United U21
Coventry City U21
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/07
12:00
|
England Amateur Professional Development League
Ang Queens Park Rangers U21
Barnsley U21
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/07
12:00
|
Slovakia U19
FC Petržalka U19
MFK Ružomberok U19
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/07
14:00
|
Romania Amateur League 5 Harghita
ACS Sandomic
AS Piliske Tuşnad Sat
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/07
14:05
|
United Arab Emirates UAE Pro League
Khor Fakkan
Al-Ain
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/07
14:05
|
United Arab Emirates UAE Pro League
Khor Fakkan
Al-Ain
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/07
14:05
|
United Arab Emirates UAE Pro League
Khor Fakkan
Al-Ain
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/07
14:35
|
Kuwait Kuwait League
Al-Nasr Kuwait
Al-Arabi Kuwait
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/07
15:00
|
Romania Amateur League 5 Iasi
Voința Bosia
Poiana Popești
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/07
15:00
|
Romania Amateur League 5 Iasi
Voința Bosia
Poiana Popești
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/07
16:00
|
Pambansang Liga ng Israel
Bnei Yehuda Tel Aviv
Maccabi Yafo Kabilyo
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/07
16:00
|
Pambansang Liga ng Israel
Bnei Yehuda Tel Aviv
Maccabi Yafo Kabilyo
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/07
16:00
|
Lithuania LFF Cup
BE1 No
Ekranas Panevezys
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/07
16:45
|
United Arab Emirates UAE Pro League
Al Wahda FC
Al-Nasr Dubai
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/07
17:00
|
Germany Amateur Bremen-Liga
SV Werder Bremen II
FC Oberneuland
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/07
17:00
|
Germany Amateur Bremen-Liga
SV Werder Bremen II
FC Oberneuland
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/07
17:50
|
Dibisyon 1 ng Saudi Arabia
Jeddah Club
Al-Faisaly
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/07
17:50
|
Dibisyon 1 ng Saudi Arabia
Jeddah Club
Al-Faisaly
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/07
18:00
|
England Amateur Professional Development League
Colchester United U21
Watford U21
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/07
18:00
|
England Amateur Professional Development League
Colchester United U21
Watford U21
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/08
00:00
|
Aruba Division of Honor
SV La Fama Savaneta
SV Real Koyari
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/08
00:00
|
Aruba Division of Honor
SV La Fama Savaneta
SV Real Koyari
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/08
07:00
|
Slovakia 1. Liga, Babae
Spartak Trnava
MFK Ružomberok
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/08
07:00
|
Pambansang Liga ng New Zealand
Wellington Phoenix Reserve
Island Bay United
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/08
09:00
|
Kazakhstan Kazakhstan Cup
FC Ordabasy
FK Aktobe
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/08
10:30
|
Australia NPL, Queensland
Gold Coast United
Moreton City Excelsior FC
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/08
10:30
|
Australia Victoria Premier LeagueKababaihan
Preston Lions
Timog Melbourne FC
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/08
11:00
|
Azerbaijan Unang Dibisyon
Irvan
Difai Agsu
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/08
11:00
|
Nigeria NLO Division One League – Akure Center
Iganmu Football Club
Lekki United Football Club
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/08
11:00
|
Nigeria NLO Division One League – Akure Center
Iganmu Football Club
Lekki United Football Club
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/08
12:00
|
Denmark Amateur Danmarksserien
AB Tarnby
B 1908
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/08
12:00
|
Armenia Unang Liga
pagpupugay
FC Ararat II
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/08
12:30
|
Czech Republic U19 1st Division
MFK Frydek Mistek U19
MFK Karviná U19
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/08
14:00
|
Albania Kategorya at Pare
KF Luz i Vogël 2008
KF Vora
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/08
14:30
|
Serbia Amateur Šumadijska Okružna Liga
FK Mladi Rudar Bukovik
Omladinac Donja Rača
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/08
14:30
|
Czech Republic Divide E
TJ Slovan Bzenec
FC Vsetin
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/08
14:30
|
Romania Amateur League 5 Guys Severin
AS Viitorul Vărădia 2023
AS Croatia Clocotici
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/08
14:30
|
Ikalawang Dibisyon ng Egypt
Makadi FC
Nogoom FC
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/08
14:30
|
Ikalawang Dibisyon ng Egypt
Misr El-Makkasa
Dickernis SC
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/08
14:30
|
France Division 1, Women
EA Guingamp
Le Havre AC
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/08
14:30
|
Romania Amateur League 5 Guys Severin
AS Viitorul Vărădia 2023
AS Croatia Clocotici
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/08
14:30
|
France Division 1, Women
FC Fleury 91
Montpellier HSC
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/08
14:30
|
Ikalawang Dibisyon ng Egypt
Misr El-Makkasa
Dickernis SC
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/08
14:30
|
France Division 1, Women
Paris F.C.
Dijon F.C.O.
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/08
14:30
|
Serbia Amateur Zaječarska Okružna Liga
FK Graničar Veliki Izvor
FK Midžor Kalna
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/08
14:30
|
Serbia Amateur Zaječarska Okružna Liga
FK Osnić
FK BSK Bogovina
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/08
14:30
|
Serbia Amateur Zaječarska Okružna Liga
FK Graničar Veliki Izvor
FK Midžor Kalna
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/08
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur 2. Liga FBiH – Zapad
NK Brnjaci
NK Vitez
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/08
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Brasov
SC Bran
ACS Prejmer
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/08
15:00
|
Romania Liga III Serye 3
Dunărea Călărași
FC Agricola Borcea
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/08
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Brasov
ACS Vulcan 2008 II
ACSM Codelea II
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/08
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Brasov
ACS Hâlchiu
ACS Colțea 1920 Braşov II
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/08
15:00
|
Romania Amateur League 5 Constanta
AS Progresul Osmancea
AS Constructorul Topraisar
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/08
15:00
|
Serbia Amateur Medjuopštinska liga Sever
FK Partizan Glogovac
FK Vinorača
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/08
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur 2. Liga FBIH – Centar
NK Nemila
FK Baton Sarajevo
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/08
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Brasov
SC Bran
ACS Prejmer
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/08
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Brasov
ACS Vulcan 2008 II
ACSM Codelea II
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/08
15:00
|
Romania Liga III Serye 2
AS Voința Limpeziș
ACS Viitorul Șuțești
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/08
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Brasov
ACS Hâlchiu
ACS Colțea 1920 Braşov II
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/08
15:00
|
Serbia Amateur Medjuopštinska liga Sever
OFK Dragoševac
GFK Strelište Jagodina
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/08
15:00
|
Serbia Amateur Medjuopštinska liga Sever
FK Jedinstvo Duboka
FK Osaonica Bagrdan
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/08
15:00
|
Serbia Amateur Medjuopštinska liga Sever
FK Partizan Glogovac
FK Vinorača
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/08
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur 2. Liga FBIH – Centar
NK Nemila
FK Baton Sarajevo
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/08
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur 2. FBIH League – Jug
HNK Čapljina
FK Turbina Jablanica
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/08
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur 2. Liga FBiH – Zapad
NK Brnjaci
NK Vitez
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/08
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur 2. Liga FBIH – Centar
NK Bosna Visoko
FK Mošćanica Sarajevo
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/08
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur 2. FBIH League – Jug
HNK Kruševo
NK Ljubuški
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/08
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur 2. FBIH League – Jug
NK Troglav 1918 Livno
HNK Brotnjo Čitluk
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/08
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur 2. FBIH League – Jug
HNK Čapljina
FK Turbina Jablanica
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/08
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur 2. FBIH League – Jug
HNK Medjugorje
NK Kamešnica Podhum
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/08
15:00
|
Greece Amateur A2 EPS Ilias
Digenis Charias AC
AO Makrision
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/08
15:00
|
Greece Amateur A2 EPS Ilias
Digenis Charias AC
AO Makrision
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/08
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Mureș
AS Farel Roteni
AS Viitorul Delenii
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/08
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Mureș
AS Farel Roteni
AS Viitorul Delenii
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/08
15:30
|
Croatia Amateur 4. NL Središte Zagreb – Podskupina A
NK Mladost Zabok
NK Zagreb
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/08
16:00
|
Bulgaria Amateur Chetvarta league – OG Sofia
FC Nadezhda Dobroslavtsi
FC Zenit Filipovtsi
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/08
17:00
|
Brazil U20 Brazilian Championship
Sao Paulo U20
Mga puno ng palma U20
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/08
17:00
|
Sweden Ettan, Norra
AFC Eskilstuna
FC Stockholm International
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/08
17:00
|
Sweden Ettan, Norra
AFC Eskilstuna
FC Stockholm International
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/08
17:00
|
Alemanya Amateur Schleswig-Holstein-Liga
TSB Flensburg
PSV Neumünster
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/08
17:00
|
Sweden Ettan, Norra
FBK Karlstad
United IK Nordic
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/08
17:00
|
Brazil U20 Brazilian Championship
Sao Paulo U20
Mga puno ng palma U20
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/08
17:00
|
Denmark Amateur Danmarksserien
Nørresundby BK
Aarhus Fremad 2
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/08
17:00
|
Alemanya Amateur Oberliga Baden Wuerttemberg
SV Oberachern
Offenburger FV
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/08
17:00
|
Germany Amateur Verbandsliga Hessen Nord
SG Bronzell
CSC 03 Kassel
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/08
17:30
|
Turkey Türkiye Kupası
Fatih Karagümrük
Trabzonspor
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/08
17:30
|
South Africa Premiership
Orlando Pirates
Chippa United
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/08
17:30
|
Estonia Eesti Karikas
FCI Levadia Tallinn
Viimsi JK
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/08
18:00
|
Iceland Urvalsdeild, Babae
Breiðablik Kópavogur
Stjarnan
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/08
18:00
|
Iceland Urvalsdeild, Babae
Babaeng Keflavik
Halaga Reykjavik
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/08
18:00
|
Switzerland Amateur 2. OFV League
FC Montlingen
Altstetten
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/08
18:00
|
Iceland Urvalsdeild, Babae
Babaeng Keflavik
Halaga Reykjavik
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/08
18:00
|
Iceland Urvalsdeild, Babae
Breiðablik Kópavogur
Stjarnan
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/08
18:00
|
Switzerland Amateur 2. OFV League
FC Montlingen
Altstetten
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/08
18:00
|
Switzerland Amateur 2. OFV League
FC Montlingen
Altstetten
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/08
18:00
|
Iceland Urvalsdeild, Babae
FH Hafnarfjörður Babae
Throttur Reykjavik
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/08
18:00
|
Iceland Urvalsdeild, Babae
Breiðablik Kópavogur
Stjarnan
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/08
18:00
|
Sweden Ettan, Norra
Örebro Syrianska BK
Sollentuna FF
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/08
18:00
|
Brazil U20 Catariense
Brusque U20
Araquari U20 Nation
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/08
18:00
|
Brazil U20 Catariense
Brusque U20
Araquari U20 Nation
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/08
18:30
|
Brazil Amateur U17 Cearense
São Gerardo EC U17
Ceara U17
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/08
18:30
|
Brazil Amateur U17 Cearense
São Gerardo EC U17
Ceara U17
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/08
19:00
|
Gibraltar Football League
Mga Magpies ng FC Bruno
manchester 62
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/08
21:00
|
Chile Primera Division, Women
Pinatapon ang Iquique
Antofagasta
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/08
23:00
|
USA MLS Next Pro
Lungsod ng Orlando B
New York Red Bulls II
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/08
23:30
|
USA MLS Next Pro
Crown Legacy FC
New England Revolution II
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/08
23:30
|
USA MLS Next Pro
Atlanta United 2
Carolina Core FC
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/09
02:00
|
South America CONMEBOL Libertadores
Millionaires
Bolivar
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/09
02:00
|
South America CONMEBOL Libertadores
Millionaires
Bolivar
|
Parehong Mga Koponan Upang Itala
|
05/09
02:00
|
USA National Women's Soccer League
Reign FC
Kasalukuyang Lungsod ng Kansas
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/09
02:00
|
South America CONMEBOL Libertadores
Millionaires
Bolivar
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/09
12:00
|
Sweden Ettan, Norra
Friska Viljor FC
Assyriska FF
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/09
12:00
|
England Amateur Professional Development League
Wigan Athletic U21
Crewe Alexandra U21
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/09
12:00
|
Sweden Division 2, Norra Götaland
Saffle SK
IK Kongahälla
|
Higit sa 1.5 na layunin
|
05/09
12:00
|
Sweden Ettan, Norra
Friska Viljor FC
Assyriska FF
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/09
12:00
|
Sweden Division 2, Norra Götaland
Ahlafors KUNG
IFK Kumla FK
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/09
12:00
|
Sweden Division 2, Norra Götaland
IFK Skovde FK
Motala AIF FK
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/09
12:00
|
England Amateur Professional Development League
Wigan Athletic U21
Crewe Alexandra U21
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/09
13:00
|
Sweden Damallsvenskan
KUNG Brommapojkarna
Piteå KUNG
|
Higit sa 2.5 na layunin
|
05/09
13:00
|
Greece Betsson Super League 2
Ilioupoli
Kalamata FC
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|
05/09
13:00
|
Greece Betsson Super League 2
Athens Kallithea FC
Chania FC
|
Higit sa 0.5 na layunin - Mga Layunin sa Unang Half
|