05/08
17:15
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் ஹெசென்லிகா
எஃப்சி எடர்ஷெய்ம்
Türk Gücü Friedberg
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/08
17:15
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் ஹெசென்லிகா
எஃப்சி எடர்ஷெய்ம்
Türk Gücü Friedberg
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/08
17:30
|
துருக்கி Türkiye Kupası
ஃபாத்திஹ் கரகும்ருக்
Trabzonspor
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/08
17:30
|
எஸ்டோனியா ஈஸ்டி கரிகாஸ்
FCI லெவாடியா தாலின்
விம்சி ஜே.கே
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/08
17:30
|
தென்னாப்பிரிக்கா பிரீமியர்ஷிப்
ஆர்லாண்டோ பைரேட்ஸ்
சிப்பா யுனைடெட்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/08
18:00
|
ஐஸ்லாந்து Urvalsdeild, பெண்கள்
ப்ரீயாப்லிக் கோபாவோகூர்
ஸ்டர்ஜனன்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/08
18:00
|
ஐஸ்லாந்து Urvalsdeild, பெண்கள்
கெஃப்லாவிக் பெண்கள்
வலூர் ரெய்காவிக்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/08
18:00
|
ஐஸ்லாந்து Urvalsdeild, பெண்கள்
ப்ரீயாப்லிக் கோபாவோகூர்
ஸ்டர்ஜனன்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/08
18:00
|
ஐஸ்லாந்து Urvalsdeild, பெண்கள்
கெஃப்லாவிக் பெண்கள்
வலூர் ரெய்காவிக்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/08
18:00
|
சுவிட்சர்லாந்து அமெச்சூர் 2. OFV லீக்
எஃப்சி மாண்ட்லிங்கன்
ஆல்ட்ஸ்டெட்டன்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/08
18:00
|
ஸ்வீடன் எட்டன், நோரா
ஒரெப்ரோ சிரியன்ஸ்கா பி.கே
சொல்லெண்டுனா FF
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/08
18:00
|
பிரேசில் U20 பிரேசிலிய சாம்பியன்ஷிப்
Fluminense U20
Atlético-MG U20
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/08
18:00
|
ஐஸ்லாந்து Urvalsdeild, பெண்கள்
FH Hafnarfjörður பெண்கள்
தொரத்தூர் ரெய்காவிக்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/08
18:00
|
ஐஸ்லாந்து Urvalsdeild, பெண்கள்
ப்ரீயாப்லிக் கோபாவோகூர்
ஸ்டர்ஜனன்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/08
18:00
|
பிரேசில் U20 Catarinense
புருஸ்க் U20
அராக்வாரி U20 நாடு
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/08
18:00
|
பிரேசில் U20 Catarinense
புருஸ்க் U20
அராக்வாரி U20 நாடு
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/08
18:30
|
பிரேசில் அமெச்சூர் U17 Cearense
சாவோ ஜெரார்டோ EC U17
சியாரா U17
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/08
19:00
|
ஜிப்ரால்டர் கால்பந்து லீக்
எஃப்சி புருனோவின் மேக்பீஸ்
மான்செஸ்டர் 62
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/08
21:00
|
மெக்ஸிகோ லிகா MX, கிளாசுரா
டைக்ரஸ் யுஏஎன்எல்
மான்டெர்ரி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/08
21:00
|
சிலி பிரைமரா பிரிவு, பெண்கள்
இக்விக்ஸை வெளியேற்றுகிறது
அந்டோபகாஸ்ட
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/08
22:00
|
பிரேசில் கோபா எஸ்பிரிட்டோ சாண்டோ
துறைமுக விக்டோரியா
உண்மையான நோரோஸ்டே-இஎஸ்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/08
23:00
|
USA MLS அடுத்த ப்ரோ
ஆர்லாண்டோ சிட்டி பி
நியூயார்க் ரெட் புல்ஸ் II
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/08
23:00
|
USA MLS அடுத்த ப்ரோ
ஆர்லாண்டோ சிட்டி பி
நியூயார்க் ரெட் புல்ஸ் II
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/08
23:00
|
யுஎஸ்ஏ யுஎஸ் ஓபன் கோப்பை
சார்லஸ்டன் பேட்டரி
தெற்கு ஜார்ஜியா டார்மென்டா எஃப்சி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/08
23:30
|
USA MLS அடுத்த ப்ரோ
அட்லாண்டா யுனைடெட் 2
கரோலினா கோர் எஃப்சி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/09
01:00
|
மெக்சிகோ லிகா பிரீமியர் சீரி ஏ, குரூப் 1
Matamoros Gavilanes
துராங்கோ அலக்ரேன்ஸ்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/09
02:00
|
தென் அமெரிக்கா CONMEBOL லிபர்டடோர்ஸ்
Millonarios
பொலிவர்
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/09
02:00
|
USA தேசிய மகளிர் கால்பந்து லீக்
ஆட்சி எஃப்சி
கன்சாஸ் சிட்டி கரண்ட்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/09
02:00
|
தென் அமெரிக்கா CONMEBOL லிபர்டடோர்ஸ்
Millonarios
பொலிவர்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/09
07:00
|
நைஜீரியா NLO பிரிவு ஒன்று லீக் - அகுரே மையம்
ஓஜோடு சிட்டி எஃப்சி
ஓயிம் எஃப்சி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/09
09:00
|
நைஜீரியா NLO பிரிவு ஒன்று லீக் - அகுரே மையம்
புருஜ் எஃப்சி
எம்மிடினோ எஃப்சி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/09
09:00
|
நைஜீரியா NLO பிரிவு ஒன்று லீக் - அகுரே மையம்
புருஜ் எஃப்சி
எம்மிடினோ எஃப்சி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/09
09:00
|
நைஜீரியா NLO பிரிவு ஒன்று லீக் - அகுரே மையம்
புருஜ் எஃப்சி
எம்மிடினோ எஃப்சி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/09
10:00
|
ஸ்வீடன் எட்டன், நோரா
Umeå
IFK Stocksund
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/09
11:00
|
நைஜீரியா NLO பிரிவு ஒன்று லீக் - அகுரே மையம்
பைட் எஃப்சி
அட்மிரால்டி எஃப்சி
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/09
11:00
|
நார்வே 3வது பிரிவு, குழு 1
Stord
ஃப்ளோரே
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/09
12:00
|
இங்கிலாந்து அமெச்சூர் புரொபஷனல் டெவலப்மெண்ட் லீக்
விகன் தடகள U21
க்ரூவ் அலெக்ஸாண்ட்ரா U21
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/09
12:00
|
ஸ்வீடன் பிரிவு 2, நோரா கோட்டாலாந்து
IFK ஸ்கோவ்டே FK
மோட்டாலா AIF FK
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/09
12:00
|
ஸ்வீடன் எட்டன், நோரா
ஃபிரிஸ்கா வில்ஜோர் எஃப்சி
அசிரிஸ்கா FF
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/09
12:00
|
ஸ்வீடன் பிரிவு 2, நோரா கோட்டாலாந்து
அஹ்லாஃபோர்ஸ் IF
IFK கும்லா FK
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/09
12:00
|
இங்கிலாந்து அமெச்சூர் புரொபஷனல் டெவலப்மெண்ட் லீக்
விகன் தடகள U21
க்ரூவ் அலெக்ஸாண்ட்ரா U21
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/09
13:00
|
நைஜீரியா NLO பிரிவு ஒன்று லீக் - அகுரே மையம்
ரோரோ எஃப்சி
விளையாட்டு Lfa
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/09
13:00
|
கிரீஸ் பெட்சன் சூப்பர் லீக் 2
ஏதென்ஸ் கல்லிதியா எஃப்சி
சானியா எஃப்.சி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/09
14:00
|
ஜெர்மனி DFB போகல், பெண்கள்
பேயர்ன் முன்சென்
உல்ப்ஸ்பேர்க்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/09
14:00
|
ஜெர்மனி DFB போகல், பெண்கள்
பேயர்ன் முன்சென்
உல்ப்ஸ்பேர்க்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/09
14:00
|
ஆஸ்திரியா அமெச்சூர் ரீஜியோனலிகா மேற்கு
எஸ்.கே. பிஸ்கோஃப்ஷோஃபென்
எஃப்சி பின்ஸ்காவ் சால்ஃபெல்டன்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/09
14:15
|
கத்தார் அமீர் கோப்பை
அல்-சாத்
அல் மர்கியா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/09
14:15
|
கத்தார் அமீர் கோப்பை
அல்-சாத்
அல் மர்கியா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/09
14:15
|
கத்தார் அமீர் கோப்பை
அல்-சாத்
அல் மர்கியா
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/09
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 Bacau
AS வோய்ன்டா ஓய்டுஸ்
சிஎஸ் ஸ்போர்ட்டல் ஒனஸ்டி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/09
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 Bacau
AS வோய்ன்டா ஓய்டுஸ்
சிஎஸ் ஸ்போர்ட்டல் ஒனஸ்டி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/09
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 Bacau
சிஎஸ் டோஃப்டீன்
AS மகுரா காசின்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/09
15:00
|
போஸ்னியா & ஹெர்ஸகோவினா அமெச்சூர் ரீஜினல்னா லீக் ஆர்எஸ் - சென்டர்
FK Sloga Dugo Polje
FK ஓம்லடினாக் மோட்ரிகா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/09
15:00
|
போஸ்னியா & ஹெர்ஸகோவினா அமெச்சூர் ரீஜினல்னா லீக் ஆர்எஸ் - சென்டர்
FK ருடர் ஸ்டானாரி
FK Željezničar Doboj
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/09
15:00
|
போஸ்னியா & ஹெர்ஸகோவினா அமெச்சூர் ரீஜினல்னா லீக் ஆர்எஸ் - சென்டர்
FK ஹஜ்துக் Batkuša
FK Zvijezda Kakmuž
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/09
15:00
|
போஸ்னியா & ஹெர்ஸகோவினா அமெச்சூர் ரீஜினல்னா லீக் ஆர்எஸ் - சென்டர்
FK Skugrich
FK Vučijak Majevac
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/09
15:00
|
போஸ்னியா & ஹெர்ஸகோவினா அமெச்சூர் ரீஜினல்னா லீக் ஆர்எஸ் - சென்டர்
FK Naša Krila Kostajnica
FK Crkvina
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/09
15:00
|
போஸ்னியா & ஹெர்ஸகோவினா அமெச்சூர் ரீஜினல்னா லீக் ஆர்எஸ் - சென்டர்
FK ஹஜ்துக் Batkuša
FK Zvijezda Kakmuž
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/09
15:00
|
போஸ்னியா & ஹெர்ஸகோவினா அமெச்சூர் ரீஜினல்னா லீக் ஆர்எஸ் - சென்டர்
FK Hajduk Kozuhe
FK ருடங்கா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/09
15:00
|
போஸ்னியா & ஹெர்ஸகோவினா அமெச்சூர் ரீஜினல்னா லீக் ஆர்எஸ் - சென்டர்
FK Naša Krila Kostajnica
FK Crkvina
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/09
15:00
|
போஸ்னியா & ஹெர்ஸகோவினா அமெச்சூர் ரீஜினல்னா லீக் ஆர்எஸ் - சென்டர்
FK ஹஜ்துக் Batkuša
FK Zvijezda Kakmuž
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/09
15:00
|
போஸ்னியா & ஹெர்ஸகோவினா அமெச்சூர் ரீஜினல்னா லீக் ஆர்எஸ் - சென்டர்
FK Hajduk Kozuhe
FK ருடங்கா
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/09
15:30
|
பின்லாந்து சுவோமன் கோப்பை
கே.பி.வி
FF ஜாரோ
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/09
16:00
|
ஐஸ்லாந்து Urvalsdeild, பெண்கள்
HK/விக்கூர்
Þór/KA Akureyri
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/09
16:00
|
ஐஸ்லாந்து Urvalsdeild, பெண்கள்
HK/விக்கூர்
Þór/KA Akureyri
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/09
16:00
|
ஐஸ்லாந்து Urvalsdeild, பெண்கள்
HK/விக்கூர்
Þór/KA Akureyri
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/09
16:00
|
எகிப்து பிரீமியர் லீக்
ஸ்ம ou கா
ZED FC
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/09
16:00
|
ஐஸ்லாந்து Urvalsdeild, பெண்கள்
HK/விக்கூர்
Þór/KA Akureyri
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/09
16:00
|
எஸ்டோனியா III லிய்கா - லூனா பியர்கோண்ட்
எஃப்சி ஜெனிட் தாலின்
டாலின்னா எஃப்சி எஸ்டன் வில்லா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/09
17:00
|
எஸ்டோனியா மீஸ்ட்ரிலிகா பெண்கள்
விம்சி ஜேகே பெண்கள்
சகு விளையாட்டு பெண்கள்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/09
17:30
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் லாண்டெஸ்லிகா மிட்டல்ஹெய்ன்
டி.ஜே.கே ஆர்மினியா ஐலெண்டோர்ஃப்
VfL Sindorf
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/09
17:30
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் லாண்டெஸ்லிகா மிட்டல்ஹெய்ன்
டி.ஜே.கே ஆர்மினியா ஐலெண்டோர்ஃப்
VfL Sindorf
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/09
18:00
|
இங்கிலாந்து லீக் இரண்டு
மில்டன் கெய்ன்ஸ் டான்ஸ்
கிராலி டவுன்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/09
18:00
|
இங்கிலாந்து லீக் இரண்டு
மில்டன் கெய்ன்ஸ் டான்ஸ்
கிராலி டவுன்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/09
18:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL Zadarska
NK அர்பனாசி ஜாதர்
NK Vrcevo Glavica
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/09
19:00
|
ஐரோப்பா UEFA யூரோபா லீக்
அட்லாண்டா
ஒலிம்பிக் டி மார்சேய்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/10
00:00
|
தென் அமெரிக்கா CONMEBOL Sudamericana
ரெட் புல் பிரகாண்டினோ
ரேசிங் கிளப்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/10
03:10
|
மெக்ஸிகோ லிகா MX, கிளாசுரா
டைக்ரஸ் யுஏஎன்எல்
மான்டெர்ரி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/10
07:30
|
நியூசிலாந்து தேசிய லீக்
வெஸ்ட் கோஸ்ட் ரேஞ்சர்ஸ் எஃப்சி
கிழக்கு புறநகர்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/10
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லீக் 4 துல்சியா
AS ஹெராக்கிலியா எனிசாலா
AS Pescăruřul 1969 Sarichioi
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/10
08:45
|
ஆஸ்திரேலியா NPL, தெற்கு ஆஸ்திரேலியா, பெண்கள் பிரீமியர் லீக்
FFSA NTC
அடிலெய்டு சிட்டி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/10
09:00
|
நைஜீரியா NLO பிரிவு ஒன்று லீக் - அகுரே மையம்
ரியல் சபையர் எஃப்சி
வேலியண்ட் எஃப்சி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/10
09:30
|
ஆஸ்திரேலியா NPL, நியூ சவுத் வேல்ஸ்
மேன்லி யுனைடெட் எஃப்சி
சிட்னி யுனைடெட்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/10
09:45
|
ஆஸ்திரேலியா NPL, விக்டோரியா
டான்டெனாங் நகரம்
ஹைடெல்பெர்க் யுனைடெட்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/10
10:00
|
ஆஸ்திரேலியா NPL, வடக்கு நியூ சவுத் வேல்ஸ்
பிராட்மேடோ மேஜிக் எஃப்சி
புதிய லாம்ப்டன் எஃப்சி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/10
10:00
|
ஆஸ்திரேலியா NPL, தெற்கு ஆஸ்திரேலியா
சவுத் அடிலெய்டு பாந்தர்ஸ் எஃப்சி
அடிலெய்ட் ஒலிம்பிக்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/10
10:30
|
ஆஸ்திரேலியா NPL 2, விக்டோரியா
பெண்டிலீ பசுமை
பிரன்சுவிக் சிட்டி எஸ்சி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/10
10:30
|
ஆஸ்திரேலியா NPL 2, விக்டோரியா
பிரஸ்டன் லயன்ஸ் எஃப்சி
லாங்வார்ரின் எஸ்சி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/10
10:30
|
ஆஸ்திரேலியா NPL குயின்ஸ்லாந்து, பெண்கள்
கிழக்கு புறநகர்
பிரிஸ்பேன் சிட்டி எஃப்சி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/10
10:30
|
ஆஸ்திரேலியா NPL 2, விக்டோரியா
பெண்டிலீ பசுமை
பிரன்சுவிக் சிட்டி எஸ்சி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/10
10:30
|
ஆஸ்திரேலியா குயின்ஸ்லாந்து பிரீமியர் லீக் 1
கிழக்கு புறநகர்
செயின்ட் ஜார்ஜ் வில்லலாங் எஃப்சி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/10
10:45
|
ஆஸ்திரேலியா NPL, தெற்கு ஆஸ்திரேலியா, பெண்கள் பிரீமியர் லீக்
மேற்கு அடிலெய்ட் எஸ்சி
அடிலெய்ட் பல்கலைக்கழகம்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/10
10:45
|
ஆஸ்திரேலியா NPL, தெற்கு ஆஸ்திரேலியா, பெண்கள் பிரீமியர் லீக்
மேற்கு அடிலெய்ட் எஸ்சி
அடிலெய்ட் பல்கலைக்கழகம்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/10
10:45
|
ஆஸ்திரேலியா NPL, தெற்கு ஆஸ்திரேலியா, பெண்கள் பிரீமியர் லீக்
மேற்கு அடிலெய்ட் எஸ்சி
அடிலெய்ட் பல்கலைக்கழகம்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/10
11:00
|
நைஜீரியா NLO பிரிவு ஒன்று லீக் - அகுரே மையம்
Tccg Fc
சினெர்ஜி அல்டிமேட் ஸ்போர்ட்ஸ் கிளப்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/10
11:00
|
நைஜீரியா NLO பிரிவு ஒன்று லீக் - அகுரே மையம்
Tccg Fc
சினெர்ஜி அல்டிமேட் ஸ்போர்ட்ஸ் கிளப்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/10
11:15
|
மங்கோலியா பிரீமியர் லீக்
எர்டனெஸ் இல்ச் எஃப்சி
எஃப்சி பவேரியன்ஸ்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/10
11:15
|
மங்கோலியா பிரீமியர் லீக்
எர்டனெஸ் இல்ச் எஃப்சி
எஃப்சி பவேரியன்ஸ்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/10
11:15
|
மங்கோலியா பிரீமியர் லீக்
எர்டனெஸ் இல்ச் எஃப்சி
எஃப்சி பவேரியன்ஸ்
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/10
12:00
|
ஆர்மீனியா முதல் லீக்
BKMA யெரெவன் II
அராரத்-ஆர்மீனியா II
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/10
12:00
|
இங்கிலாந்து அமெச்சூர் புரொபஷனல் டெவலப்மெண்ட் லீக்
கார்டிஃப் சிட்டி U21
ஹல் சிட்டி U21
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/10
12:00
|
தாய்லாந்து தாய் லீக் 1
பிஜி பாத்தும் யுனைடெட்
கோன் கேன் யுனைடெட்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/10
12:00
|
இங்கிலாந்து அமெச்சூர் புரொபஷனல் டெவலப்மெண்ட் லீக்
பர்ன்லி U21
கோவென்ட்ரி சிட்டி U21
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/10
13:00
|
நைஜீரியா NLO பிரிவு ஒன்று லீக் - அகுரே மையம்
F8Ballers Fc
ஸ்பார்டன்ஸ் எஃப்சி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/10
13:00
|
உக்ரைன் U19
ஒபோலோன் கீவ்
Rukh Lviv U19
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/10
13:00
|
இங்கிலாந்து அமெச்சூர் புரொபஷனல் டெவலப்மெண்ட் லீக்
ஸ்வான்சீ சிட்டி U21
பர்மிங்காம் சிட்டி U21
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/10
13:00
|
நைஜீரியா NLO பிரிவு ஒன்று லீக் - அகுரே மையம்
F8Ballers Fc
ஸ்பார்டன்ஸ் எஃப்சி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/10
13:00
|
இஸ்ரேல் தேசிய லீக்
ஹப்போல் ரிஷோன் லெசியன்
செக்ட்ஸியா நெஸ் சியோனா
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/10
14:00
|
பிரேசில் ரோரைமா
காஸ் ஆர்.ஆர்
அட்லெடிகோ ரோரைமா
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/10
14:05
|
ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸ் பிரிவு 1
நகர கால்பந்து கிளப்
அல் அரபி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/10
14:05
|
ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸ் பிரிவு 1
நகர கால்பந்து கிளப்
அல் அரபி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/10
14:05
|
ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸ் பிரிவு 1
நகர கால்பந்து கிளப்
அல் அரபி
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/10
14:05
|
ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸ் பிரிவு 1
நகர கால்பந்து கிளப்
அல் அரபி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/10
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL Splitsko-dalmatinska
NK அட்ரியாடிக் பிளவு
என்கே டிரில்ஜ் 2001
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/10
15:00
|
ஸ்லோவாக்கியா 2. லீக்
MŠK ஜிலினா பி
ஸ்லாவோஜ் ட்ரெபிசோவ்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/10
15:00
|
ஸ்லோவாக்கியா 2. லீக்
ŠK ஸ்லோவன் பிராட்டிஸ்லாவா பி
MŠK Považská Bystrica
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/10
15:00
|
ஸ்லோவாக்கியா 2. லீக்
MŠK ஜிலினா பி
ஸ்லாவோஜ் ட்ரெபிசோவ்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/10
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 Bucuresti
AS ரோம்ப்ரிம் புகுரெஸ்டி
ACS Sportivii Bucuresti
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/10
15:00
|
ஸ்லோவாக்கியா 2. லீக்
MŠK ஜிலினா பி
ஸ்லாவோஜ் ட்ரெபிசோவ்
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/10
15:00
|
அஜர்பைஜான் மிஸ்லி பிரீமியர் லீக்
Neftci Baku PFK
Kəpəz PFK
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/10
15:00
|
ரஷ்யா எம்-லீக்
உரல் இளைஞர்கள்
ஜெனிட் செயின்ட் பீட்டர்ஸ்பர்க் இளைஞர்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/10
15:00
|
ஸ்லோவாக்கியா 2. லீக்
MŠK ஜிலினா பி
ஸ்லாவோஜ் ட்ரெபிசோவ்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/10
15:00
|
பெலாரஸ் பெர்ஷாயா லீக்
Energetik-BGU மின்ஸ்க்
டார்பிடோ-பெலாஸ் சோடினோ ரிசர்வ்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/10
15:00
|
ஸ்லோவாக்கியா 2. லீக்
ŠK ஸ்லோவன் பிராட்டிஸ்லாவா பி
MŠK Považská Bystrica
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/10
15:00
|
ஸ்லோவாக்கியா 2. லீக்
KFC கொமர்னோ
எஃப்சி பெட்ர்சல்கா 1898
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/10
16:00
|
எஸ்டோனியா மீஸ்ட்ரிலிகா பெண்கள்
ஜே.கே.தபசலு
ஃப்ளோரா தாலின் பெண்கள்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/10
16:00
|
எஸ்டோனியா மீஸ்ட்ரிலிகா பெண்கள்
ஜே.கே.தபசலு
ஃப்ளோரா தாலின் பெண்கள்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/10
16:00
|
ஸ்வீடன் டமால்ஸ்வென்ஸ்கான்
ரோசன்கார்ட்
Djurgårdens IF DFF
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/10
16:00
|
குரோஷியா பிரவா என்எல் ஜூனியர்
HNK ஹஜ்துக் U19
NK Sesvete U19
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/10
16:00
|
ஸ்லோவேனியா அமெச்சூர் 3. SNL vzhod
என்கே ரோல்டெக் டோப்
NK ஸ்கோஃப்ஜா லோகா
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/10
16:00
|
எஸ்டோனியா III லிய்கா - லூனா பியர்கோண்ட்
Vändra JK Vaprus II
ரூமோரி கால்சியோ
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/10
16:00
|
எஸ்டோனியா III லிய்கா - லூனா பியர்கோண்ட்
Vändra JK Vaprus II
ரூமோரி கால்சியோ
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/10
16:30
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் A-Jun-BL S/SW
மெயின்ஸ் 05 U19
ஹாஃபென்ஹெய்ம் U19
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/10
16:30
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் A-Jun-BL S/SW
மெயின்ஸ் 05 U19
ஹாஃபென்ஹெய்ம் U19
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/10
16:30
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் A-Jun-BL S/SW
மெயின்ஸ் 05 U19
ஹாஃபென்ஹெய்ம் U19
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/10
16:45
|
எஸ்டோனியா III லிய்கா - லூனா பியர்கோண்ட்
Marjamaa Kompanii
ராசிகு எஃப்சி ஜோக்கர்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/10
16:45
|
எஸ்டோனியா III லிய்கா - லூனா பியர்கோண்ட்
Marjamaa Kompanii
ராசிகு எஃப்சி ஜோக்கர்
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/10
17:00
|
ஸ்வீடன் பிரிவு 2, Västra Götaland
லேண்ட்வெட்டர் ஐ.எஸ்
ஜோன்செர்ட்ஸ் IF
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/10
17:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் பேயர்ன்லிகா நோர்ட்
நியூட்ரோசென்ஃபெல்ட்
SV Fortuna Regensburg
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/10
17:00
|
அல்ஜீரியா லிகு 1
ES Setif
அமெரிக்க சோஃப்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/10
17:00
|
ஆஸ்திரியா அமெச்சூர் பிராந்திய மையம்
Voitsberg ஐ கேளுங்கள்
எஸ்வி அலர்ஹைலிஜென்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/10
17:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் பேயர்ன்லிகா நோர்ட்
SC Eltersdorf
1. SC Feucht
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/10
17:00
|
ஸ்வீடன் அமெச்சூர் பிரிவு 3 Sodra Norrland
அவெஸ்டா ஏஐகே
க்வார்ன்ஸ்வெடன்ஸ் ஐ.கே
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/10
17:00
|
எஸ்டோனியா III லிய்கா - லூனா பியர்கோண்ட்
எஃப்சி மக்சட்ரான்ஸ்போர்ட்
டாலின்னா எஃப்சி ஹெல் ஹன்ட்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/10
17:00
|
எஸ்டோனியா III லிய்கா - லூனா பியர்கோண்ட்
எஃப்சி மக்சட்ரான்ஸ்போர்ட்
டாலின்னா எஃப்சி ஹெல் ஹன்ட்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/10
17:15
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் ஓபர்லிகா ஹாம்பர்க்
வாண்ட்ஸ்பெக்கர் டிஎஸ்வி கான்கார்டியா
எஃப்சி துருக்கியே
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/10
17:15
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் ஓபர்லிகா ஹாம்பர்க்
வாண்ட்ஸ்பெக்கர் டிஎஸ்வி கான்கார்டியா
எஃப்சி துருக்கியே
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/10
17:15
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் ஓபர்லிகா ஹாம்பர்க்
வாண்ட்ஸ்பெக்கர் டிஎஸ்வி கான்கார்டியா
எஃப்சி துருக்கியே
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/10
17:30
|
ருமேனியா சூப்பர்லிகா
செப்சிஸ் ஓஎஸ்கே
எஃப்சி ரேபிட் புகுரெஸ்டி
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/10
17:30
|
ஆஸ்திரியா அமெச்சூர் பிராந்திய கிழக்கு
FCM ட்ரைஸ்கிர்சென்
எஸ்சி கிரெம்ஸ்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/10
17:30
|
எஸ்டோனியா III லிய்கா - லூனா பியர்கோண்ட்
கிறிஸ்டின் ஜே.கே
பார்னு ஜேகே வப்ரஸ் III
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/10
17:30
|
எஸ்டோனியா III லிய்கா - லூனா பியர்கோண்ட்
கிறிஸ்டின் ஜே.கே
பார்னு ஜேகே வப்ரஸ் III
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/10
17:30
|
ஹங்கேரி அமெச்சூர் BLSZ I. osztály
TFSE
THSE Szabadkikötő
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/10
17:30
|
ஹங்கேரி அமெச்சூர் BLSZ I. osztály
TFSE
THSE Szabadkikötő
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/10
18:00
|
நெதர்லாந்து Eerste Divisie
FC Emmen
டி கிராஃப்சாப்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/10
18:00
|
நெதர்லாந்து Eerste Divisie
FC Groningen
ரோடா ஜேசி கெர்க்ரேட்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/10
18:00
|
நெதர்லாந்து Eerste Divisie
ADO டென் ஹாக்
ஜாங் பிஎஸ்வி ஐந்தோவன்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/10
18:00
|
இங்கிலாந்து அமெச்சூர் புரொபஷனல் டெவலப்மெண்ட் லீக்
கோல்செஸ்டர் யுனைடெட் U21
ஷெஃபீல்ட் யுனைடெட் U21
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/10
18:00
|
இங்கிலாந்து அமெச்சூர் புரொபஷனல் டெவலப்மெண்ட் லீக்
கோல்செஸ்டர் யுனைடெட் U21
ஷெஃபீல்ட் யுனைடெட் U21
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/10
18:00
|
நெதர்லாந்து Eerste Divisie
FC Emmen
டி கிராஃப்சாப்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/10
18:00
|
நெதர்லாந்து Eerste Divisie
ADO டென் ஹாக்
ஜாங் பிஎஸ்வி ஐந்தோவன்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/10
18:00
|
ஸ்பெயின் அமெச்சூர் டெர்செரா ஃபெடரேசியன், குழு 13
குறுவட்டு அழகர்
சிடி பிளஸ் அல்ட்ரா
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/10
18:00
|
இங்கிலாந்து அமெச்சூர் புரொபஷனல் டெவலப்மெண்ட் லீக்
கோல்செஸ்டர் யுனைடெட் U21
ஷெஃபீல்ட் யுனைடெட் U21
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/10
18:30
|
ஸ்காட்லாந்து பிரீமியர் லீக் பெண்கள்
ஹைபர்னியன் WFC
மிட்லோதியன் WFCயின் இதயம்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/10
18:30
|
சுவிட்சர்லாந்து சூப்பர் லீக்
எஃப்சி லொசேன்-ஸ்போர்ட்
பாசெல்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/10
18:45
|
சுவிட்சர்லாந்து அமெச்சூர் 2. FTC லீக்
ஏசி செமென்டினா
AS நோவாசானோ
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/10
19:00
|
ஜிப்ரால்டர் கால்பந்து லீக்
செயின்ட் ஜோசப் எஃப்சி
லிங்கன் ரெட் இம்ப்ஸ்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/10
21:00
|
USA MLS அடுத்த ப்ரோ
இண்டர் மியாமி CF II
சட்டனூகா எஃப்சி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/10
22:00
|
போலந்து அமெச்சூர் IV. லீக் - போமோர்ஸ்கா
GKS Gedania II Gdańsk
MKS Władysławowo
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/10
23:00
|
கனடா கனடியன் பிரீமியர் லீக்
யார்க் யுனைடெட் எஃப்சி
வீரம் எஃப்.சி.
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/10
23:00
|
மார்டினிக் ட்ரோஃபி ஜெரார்ட் ஜான்வியன் - R1
ஃபோர்ட்-டி-பிரான்சில் இருந்து கோல்டன் ஸ்டார்
கோல்டன் லயன்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/10
23:00
|
மார்டினிக் ட்ரோஃபி ஜெரார்ட் ஜான்வியன் - R1
ஃபோர்ட்-டி-பிரான்சில் இருந்து கோல்டன் ஸ்டார்
கோல்டன் லயன்
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/10
23:00
|
போர்ச்சுகல் அமெச்சூர் சாண்டோ டிர்சோ சாம்பியன்ஷிப்
FC Rebordões
ஏ பி சி டி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/10
23:00
|
போர்ச்சுகல் அமெச்சூர் சாண்டோ டிர்சோ சாம்பியன்ஷிப்
ARC பகுதிகள்
CPRJ அகுவா லோங்கா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/10
23:00
|
போர்ச்சுகல் அமெச்சூர் சாண்டோ டிர்சோ சாம்பியன்ஷிப்
ஏபி XXX
யுடி சாவோ மாமேட்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/10
23:00
|
போர்ச்சுகல் அமெச்சூர் சாண்டோ டிர்சோ சாம்பியன்ஷிப்
FC Rebordões
ஏ பி சி டி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/10
23:00
|
போர்ச்சுகல் அமெச்சூர் சாண்டோ டிர்சோ சாம்பியன்ஷிப்
ARC பகுதிகள்
CPRJ அகுவா லோங்கா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
00:00
|
USA MLS அடுத்த ப்ரோ
ஹன்ட்ஸ்வில் சிட்டி எஃப்சி
டொராண்டோ எஃப்சி II
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/11
02:00
|
வனுவாட்டு PVFA பிரீமியர் லீக்
டஃபியா எஃப்சி
நாகா எஃப்சி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
02:30
|
நியூசிலாந்து தேசிய லீக்
நீர்நிலை கரோரி
ஐலண்ட் பே யுனைடெட்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
02:30
|
நியூசிலாந்து தேசிய லீக்
நீர்நிலை கரோரி
ஐலண்ட் பே யுனைடெட்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
02:30
|
நியூசிலாந்து தேசிய லீக்
ஸ்டாப் அவுட் எஸ்சி
வெலிங்டன் பீனிக்ஸ் ரிசர்வ்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
02:30
|
நியூசிலாந்து தேசிய லீக்
நீர்நிலை கரோரி
ஐலண்ட் பே யுனைடெட்
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/11
02:30
|
நியூசிலாந்து தேசிய லீக்
நீர்நிலை கரோரி
ஐலண்ட் பே யுனைடெட்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
03:00
|
நியூசிலாந்து தேசிய லீக்
டௌரங்கா சிட்டி AFC
மனுரேவா ஏ.எஃப்.சி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
03:00
|
நியூசிலாந்து தேசிய லீக்
டௌரங்கா சிட்டி AFC
மனுரேவா ஏ.எஃப்.சி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
03:00
|
நியூசிலாந்து தேசிய லீக்
டௌரங்கா சிட்டி AFC
மனுரேவா ஏ.எஃப்.சி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
03:30
|
ஆஸ்திரேலியா NPL, தெற்கு ஆஸ்திரேலியா, பெண்கள் பிரீமியர் லீக்
அடிலெய்டு காமெட்ஸ் எஃப்சி
மேற்கு டோரன்ஸ் பிர்கல்லா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
03:30
|
ஆஸ்திரேலியா NPL, தெற்கு ஆஸ்திரேலியா, பெண்கள் பிரீமியர் லீக்
அடிலெய்டு காமெட்ஸ் எஃப்சி
மேற்கு டோரன்ஸ் பிர்கல்லா
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
03:45
|
நியூசிலாந்து தேசிய லீக்
வெலிங்டன் ஒலிம்பிக்
மிராமர் ரேஞ்சர்ஸ்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
04:00
|
நியூசிலாந்து தேசிய லீக்
வடக்கு வெலிங்டன் AFC
மேற்கு புறநகர் எஃப்சி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
05:00
|
நியூசிலாந்து தேசிய லீக்
மெல்வில் யுனைடெட் AFC
வெஸ்டர்ன் ஸ்பிரிங்ஸ் AFC
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
05:00
|
ஆஸ்திரேலியா NPL 2, விக்டோரியா
கிழக்கு லயன்ஸ் எஸ்சி
வெரிபீ சிட்டி எஃப்சி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
05:00
|
ஆஸ்திரேலியா NPL, தலைநகர் கால்பந்து
கான்பெர்ரா ஒலிம்பிக்
கான்பெர்ரா எஃப்சி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
05:00
|
ஆஸ்திரேலியா NPL, விக்டோரியா
அவண்டேல் எஃப்சி
போர்ட் மெல்போர்ன் ஷார்க்ஸ்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
05:00
|
நியூசிலாந்து தேசிய லீக்
மெல்வில் யுனைடெட் AFC
வெஸ்டர்ன் ஸ்பிரிங்ஸ் AFC
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
05:00
|
ஆஸ்திரேலியா NPL, தலைநகர் கால்பந்து
கான்பெர்ரா ஒலிம்பிக்
கான்பெர்ரா எஃப்சி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
05:00
|
ஆஸ்திரேலியா விக்டோரியா பிரீமியர் லீக் பெண்கள்
எசென்டன் ராயல்ஸ் எஸ்சி
மோர்லேண்ட் ஜீப்ராஸ்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
05:00
|
ஆஸ்திரேலியா விக்டோரியா பிரீமியர் லீக் பெண்கள்
FC புல்லின் லயன்ஸ்
பென்ட்லீ கிரீன்ஸ் எஸ்சி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
05:00
|
ஆஸ்திரேலியா விக்டோரியா பிரீமியர் லீக் பெண்கள்
எசென்டன் ராயல்ஸ் எஸ்சி
மோர்லேண்ட் ஜீப்ராஸ்
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/11
05:00
|
ஆஸ்திரேலியா NPL 2, விக்டோரியா
கிழக்கு லயன்ஸ் எஸ்சி
வெரிபீ சிட்டி எஃப்சி
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/11
05:00
|
ஆஸ்திரேலியா NPL, தலைநகர் கால்பந்து
கான்பெர்ரா ஒலிம்பிக்
கான்பெர்ரா எஃப்சி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
05:00
|
ஆஸ்திரேலியா NPL, விக்டோரியா
அவண்டேல் எஃப்சி
போர்ட் மெல்போர்ன் ஷார்க்ஸ்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
05:00
|
ஆஸ்திரேலியா NPL, விக்டோரியா
மானிங்ஹாம் யுனைடெட் ப்ளூஸ்
அல்டோனா மேஜிக் எஸ்சி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
05:00
|
ஆஸ்திரேலியா NPL, விக்டோரியா
மோர்லேண்ட் சிட்டி எஃப்சி
டான்டெனாங் இடி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
05:30
|
நியூசிலாந்து தேசிய லீக்
ஹாமில்டன் வாண்டரர்ஸ் AFC
பிர்கன்ஹெட் யுனைடெட்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
05:30
|
ஆஸ்திரேலியா NPL, தெற்கு ஆஸ்திரேலியா
அடிலெய்டு வால்மீன்கள்
குரோய்டன் கிங்ஸ்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
06:00
|
ஆஸ்திரேலியா விக்டோரியா பிரீமியர் லீக் பெண்கள்
தெற்கு மெல்போர்ன் எஃப்சி
கால்டர் யுனைடெட் எஸ்சி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
06:30
|
ஆஸ்திரேலியா NPL, தாஸ்மேனியா
ரிவர்சைடு ஒலிம்பிக் எஃப்சி
கிளாரன்ஸ் ஜீப்ராஸ் எஃப்சி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
06:30
|
ஆஸ்திரேலியா NPL, தாஸ்மேனியா
ரிவர்சைடு ஒலிம்பிக் எஃப்சி
கிளாரன்ஸ் ஜீப்ராஸ் எஃப்சி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
06:30
|
ஆஸ்திரேலியா NPL, தாஸ்மேனியா
ரிவர்சைடு ஒலிம்பிக் எஃப்சி
கிளாரன்ஸ் ஜீப்ராஸ் எஃப்சி
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/11
06:30
|
ஆஸ்திரேலியா NPL, தாஸ்மேனியா
ரிவர்சைடு ஒலிம்பிக் எஃப்சி
கிளாரன்ஸ் ஜீப்ராஸ் எஃப்சி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
06:45
|
ஆஸ்திரேலியா NPL, தாஸ்மேனியா
கிங்பரோ சிங்கங்கள்
லான்செஸ்டன் யுனைடெட் சாக்கர் கிளப்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
07:00
|
நைஜீரியா NLO பிரிவு ஒன்று லீக் - அகுரே மையம்
காலின்ஸ் எட்வின் ஸ்போர்ட்ஸ் கிளப்
வேலியண்ட் எஃப்சி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
07:00
|
ஆஸ்திரேலியா NPL, நியூ சவுத் வேல்ஸ்
மத்திய கடற்கரை கடற்படை இளைஞர்கள்
செயின்ட் ஜார்ஜ் செயிண்ட்ஸ் எஃப்சி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
07:00
|
நைஜீரியா NLO பிரிவு ஒன்று லீக் - அகுரே மையம்
காலின்ஸ் எட்வின் ஸ்போர்ட்ஸ் கிளப்
வேலியண்ட் எஃப்சி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
07:30
|
ஆஸ்திரேலியா NPL, நியூ சவுத் வேல்ஸ்
NWS ஸ்பிரிட் எஃப்சி
Wollongong ஓநாய்கள்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
07:30
|
ஆஸ்திரேலியா NPL, நியூ சவுத் வேல்ஸ்
NWS ஸ்பிரிட் எஃப்சி
Wollongong ஓநாய்கள்
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/11
08:00
|
ஆஸ்திரேலியா குயின்ஸ்லாந்து பிரீமியர் லீக் 1
மிட்செல்டன் எஃப்சி
சவுத்சைட் ஈகிள்ஸ் எஃப்சி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
08:00
|
ஆஸ்திரேலியா குயின்ஸ்லாந்து பிரீமியர் லீக் 1
இப்ஸ்விச் எஃப்சி
பிராட்பீச் யுனைடெட்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 பிரைலா
AS கொமாக்ரிம் டுடெஸ்டி
எஃப்சி வோயின்டா சுர்டிலா கெய்சென்கா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 பிரைலா
AS ஜிர்லாவ்
AS வோயின்டா ஃபுரி சட்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
08:00
|
ஆஸ்திரேலியா குயின்ஸ்லாந்து பிரீமியர் லீக் 1
பிரிஸ்பேன் ஸ்ட்ரைக்கர்கள்
கபூல்ச்சர் எஃப்சி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கலராசி
ஏஎஸ் பெல்சியுகேட்டேல்
AS யூனிரியா ஸ்பான்டோவ்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கலராசி
AFC வோய்ன்டா சிஸ்லெட்
ஏஎஸ் அவந்துல் லூயிகா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 Hunedoara
CSO Retezatul Haśeg
ஏசிஎஸ் சோய்முல் பைசா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 பிரைலா
AS வோயின்ச பராகனு
ஏசிஎஸ் யுனிரியா கிரேடிஸ்டீயா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 பிரைலா
ஏசிஎஸ் வோயின்ஸ் விசனனி
AS Spicul Zăvoaia
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 பிரசோவ்
AS Cetăśenii Ghimbav
AFCS Carpaţi Berivoi
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 பிரைலா
CS Viitorul Ciresu
AFC Viitorul Galbenu
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 பிரசோவ்
AS Bucegi Moieciu
சிஎஸ் சிமியா ஒராசுல் விக்டோரியா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 பிரைலா
AS கொமாக்ரிம் டுடெஸ்டி
எஃப்சி வோயின்டா சுர்டிலா கெய்சென்கா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 பிரைலா
AS ஜிர்லாவ்
AS வோயின்டா ஃபுரி சட்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 Hunedoara
CSM டேசியா ஆரஸ்டி 2010
CSM Mihai Viteazu Vulcan
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
08:00
|
ஆஸ்திரேலியா குயின்ஸ்லாந்து பிரீமியர் லீக் 1
பிரிஸ்பேன் ஸ்ட்ரைக்கர்கள்
கபூல்ச்சர் எஃப்சி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 வால்சியா
ஏசிஎஸ் அட்லெடிக் டிராகானி
CS Lotru Brezoi
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 வால்சியா
சிஎஸ் மாதுலாரி
ACSSC சிமியா 1973 Râmnicu Vâlcea
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 Hunedoara
CSO Retezatul Haśeg
ஏசிஎஸ் சோய்முல் பைசா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 பிரைலா
ஏசிஎஸ் விக்டோரியா டிரேயன்
ஏசிஎஸ் கம்யூனல் கசாசு
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 பிரைலா
AS வோயின்ச பராகனு
ஏசிஎஸ் யுனிரியா கிரேடிஸ்டீயா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 பிரைலா
ஏசிஎஸ் வோயின்ஸ் விசனனி
AS Spicul Zăvoaia
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 பிரசோவ்
AS Cetăśenii Ghimbav
AFCS Carpaţi Berivoi
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 பிரசோவ்
ஏஎஸ்எஃப் ஹர்மன்
ASC Olimpic Zărnesti II
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 பிரசோவ்
சிஎஸ் இன்டர் கிறிஸ்டியன்
AS வல்கன் 2008
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கலராசி
ஏஎஸ் பெல்சியுகேட்டேல்
AS யூனிரியா ஸ்பான்டோவ்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கலராசி
AFC வோய்ன்டா சிஸ்லெட்
ஏஎஸ் அவந்துல் லூயிகா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 வால்சியா
சிஎஸ் குசோனி
ACS Viitorul Budesti
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 பிரைலா
AS ஜிர்லாவ்
AS வோயின்டா ஃபுரி சட்
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/11
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கலராசி
AFC வோய்ன்டா சிஸ்லெட்
ஏஎஸ் அவந்துல் லூயிகா
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/11
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 பிரைலா
AS வோயின்ச பராகனு
ஏசிஎஸ் யுனிரியா கிரேடிஸ்டீயா
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/11
08:00
|
குரோஷியா பிரவா என்எல் ஜூனியர்
NK Rudes U19
Nk Mladost Zdralovi U19
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
08:00
|
ஆஸ்திரேலியா குயின்ஸ்லாந்து பிரீமியர் லீக் 1
இப்ஸ்விச் எஃப்சி
பிராட்பீச் யுனைடெட்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
08:00
|
ஜப்பான் ஜே1 லீக்
எஃப்சி டோக்கியோ
காஷிவா ரெய்சோல்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
08:00
|
ஆஸ்திரேலியா குயின்ஸ்லாந்து பிரீமியர் லீக் 1
மிட்செல்டன் எஃப்சி
சவுத்சைட் ஈகிள்ஸ் எஃப்சி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
08:00
|
ஆஸ்திரேலியா குயின்ஸ்லாந்து பிரீமியர் லீக் 1
பிரிஸ்பேன் ஸ்ட்ரைக்கர்கள்
கபூல்ச்சர் எஃப்சி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டிமிஸ்
AS Steaua Bulgarus
AS FC முரேசுல் செனாட்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டிமிஸ்
AS Steaua Bulgarus
AS FC முரேசுல் செனாட்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டிமிஸ்
AS Progresul Vucova
CS Tormac
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டிமிஸ்
AS Progresul Vucova
CS Tormac
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டிமிஸ்
AS Progresul Iecea Mare
CSC Dudestii Noi
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டிமிஸ்
AS ஆட்டோலிவ் லுகோஜ்
AS பெரினி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டிமிஸ்
AS Progresul Iecea Mare
CSC Dudestii Noi
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டிமிஸ்
AS ஆட்டோலிவ் லுகோஜ்
AS பெரினி
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/11
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டிமிஸ்
AS யூனிரியா செர்னெடீஸ்
CSC Ghiroda மற்றும் Giarmata Vii II
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 கிளஜ்
AS Viitorul Gârbău
FC Viitorul Mihai Georgescu Cluj Napoca
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 கிளஜ்
AS Viitorul Gârbău
FC Viitorul Mihai Georgescu Cluj Napoca
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டிமிஸ்
CSO Deta II
ஏசிஎஸ் கேலக்ஸி டிமிசோரா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டிமிஸ்
AS Vulturii Igriș
ஏஎஸ் டிரிகோல் 1 யூனி டிமிசோரா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டிமிஸ்
ஏஎஸ் மார்ஜினா
AS வோயின்டா அயோசிஃபாலாவ்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டிமிஸ்
ஏஎஸ் மார்ஜினா
AS வோயின்டா அயோசிஃபாலாவ்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டிமிஸ்
AS Viitorul Sacořu Turcesc
AS பகோவா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டிமிஸ்
ஏசிஎஸ் கிட்ஸ் சான்மிஹையு ரோமன்
AS யூனிரியா ஹவுல்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டிமிஸ்
AS Viitorul Sacořu Turcesc
AS பகோவா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டிமிஸ்
ஏசிஎஸ் கிட்ஸ் சான்மிஹையு ரோமன்
AS யூனிரியா ஹவுல்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டிமிஸ்
AS Viitorul Sacořu Turcesc
AS பகோவா
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/11
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டிமிஸ்
AS Viitorul Iohanisfeld
ACS Viitorul Bencec
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டிமிஸ்
AS Viitorul Iohanisfeld
ACS Viitorul Bencec
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 கிளஜ்
CS Sănătatea Cluj Napoca II
ACS Vulturul 2024 Mintiu Gherlii
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 கிளஜ்
CS Sănătatea Cluj Napoca II
ACS Vulturul 2024 Mintiu Gherlii
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 டிமிஸ்
AS அவந்துல் டோபோலோசு மாரே
CSC Vointsa Masloc
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டிமிஸ்
சிஎஸ் நிச்சிடார்ஃப்
AS Meget Remetea Mare
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டிமிஸ்
சிஎஸ் நிச்சிடார்ஃப்
AS Meget Remetea Mare
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டிமிஸ்
AS Inter Foieni
ஏசிஎஸ் யூனிரியா பன்லோக்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 பிரஹோவா
ACS Petrosport Ploiesti
எஃப்சி யூனிரியா கோகோராஸ்டி கோல்ஸ்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 பிரஹோவா
சிஎஸ் பிரேசில்
CSC பெர்செனி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டிமிஸ்
சிஎஸ் யூனிரியா டோம்னாடிக்
AS சினேஜனா சினேசு
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 கிளஜ்
ஏசிஎஸ் அரிசுல் மிஹாய் விட்டேசு
AS யூனிரியா ஐக்லாட்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டிமிஸ்
எஃப்சி பாசோஸ்
AS ஒலிம்பியா டாரோவா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 கிளஜ்
ஏசிஎஸ் அரிசுல் மிஹாய் விட்டேசு
AS யூனிரியா ஐக்லாட்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டிமிஸ்
AS டெடி மிட் வைட்டோருல் ஐசியா மேரே
CS யூனிரியா சன்னிகோலா மாரே II
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டிமிஸ்
AS Recass
CSO Făget
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டிமிஸ்
AS Recass
CSO Făget
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டிமிஸ்
AS அவந்துல் ஜமு மாரே
சிஎஸ் உத்வின்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டிமிஸ்
AS அவந்துல் ஜமு மாரே
சிஎஸ் உத்வின்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டிமிஸ்
ஏஎஸ் அவந்துல் போப்டா
AS FC டேசியா கார்பினிஸ்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 சிபியு
ஏசிஎஸ் எல்எஸ்எஸ் குரல் சிபியு
ஏசிஎஸ் யூனிரியா மியர்குரியா-சிபியுலுய்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 சிபியு
ஏசிஎஸ் எஃப்சி அவ்ரிக்
AFC இன்டர் ஸ்டார்ஸ் 2024 சிபியு
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 சிபியு
ஏசிஎஸ் பால்டினிஸ் ரசினாரி
AFC குவாண்டம் அர்செனல் சிபியு
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டிமிஸ்
CSC போல்டூர்
சிஎஸ் பீனிக்ஸ் புஜியாஸ் II
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 சிபியு
சிஎஸ் ஒராசெனெஸ்க் காப்சா மைக்கா
ஏசிஎஸ் பிராடு
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 சிபியு
AFC வோய்ன்சா டம்ப்ராவேனி
AFC அக்னிதா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 சிபியு
ஏசிஎஸ் எல்எஸ்எஸ் குரல் சிபியு
ஏசிஎஸ் யூனிரியா மியர்குரியா-சிபியுலுய்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 சிபியு
ஏசிஎஸ் எஃப்சி அவ்ரிக்
AFC இன்டர் ஸ்டார்ஸ் 2024 சிபியு
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டிமிஸ்
ஏசிஎஸ் ஜுவென்டஸ் பிஷியா
AS பெட்ரோமேன்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டிமிஸ்
ஏசிஎஸ் ஜுவென்டஸ் பிஷியா
AS பெட்ரோமேன்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 கிளஜ்
ஏசிஎஸ் ஸ்டிக்லா அரிசுல் துர்டா
ஏசிஎஸ் ஐரா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டிமிஸ்
சிஎஸ் வோயின்ஸ் பைல்ட்
AS பிளாவி டெலியா சான்பெட்ரு மாரே
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
08:15
|
செக் குடியரசு பிளவு பி
FK பிராண்டிஸ் Nad Labem
எஸ்.கே. ஹிரெபெக்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
08:15
|
செக் குடியரசு பிளவு பி
FK பிராண்டிஸ் Nad Labem
எஸ்.கே. ஹிரெபெக்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
08:15
|
ஆஸ்திரேலியா NPL, குயின்ஸ்லாந்து
வின்னம் வுல்வ்ஸ் எஃப்சி
குயின்ஸ்லாந்து லயன்ஸ்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
09:00
|
ஆஸ்திரேலியா NPL குயின்ஸ்லாந்து, பெண்கள்
லயன்ஸ் எஃப்சி
மிட்செல்டன்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
09:00
|
ஆஸ்திரேலியா குயின்ஸ்லாந்து பிரீமியர் லீக் 1
மோர்டன் சிட்டி எக்செல்சியர் எஃப்சி 2
லோகன் மின்னல்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
09:00
|
போலந்து அமெச்சூர் IV. லீக் - போமோர்ஸ்கா
பால்டிக் க்டினியா
Pogoń Lębork
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
09:00
|
துருக்கி U19 லிக், எலிட் பி
ஃபாத்திஹ் கரகும்ருக் U19
Yomra Spor U19
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
09:00
|
ஆஸ்திரேலியா NPL குயின்ஸ்லாந்து, பெண்கள்
லயன்ஸ் எஃப்சி
மிட்செல்டன்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
09:00
|
துருக்கி U19 லிக், எலிட் பி
அடனாஸ்போர் U19
Altay SK U19
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
09:00
|
ஆஸ்திரேலியா NPL, நியூ சவுத் வேல்ஸ்
ஹில்ஸ் ப்ரம்பிஸ்
APIA லீச்சார்ட் புலிகள்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
09:00
|
துருக்கி U19 லிக், எலிட் பி
ஃபாத்திஹ் கரகும்ருக் U19
Yomra Spor U19
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
09:00
|
ஆஸ்திரேலியா NPL, நியூ சவுத் வேல்ஸ்
ஹில்ஸ் ப்ரம்பிஸ்
APIA லீச்சார்ட் புலிகள்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
09:00
|
குரோஷியா பிரவா என்எல் ஜூனியர்
NK குஸ்டோசிஜா U19
HNK ரிஜெகா U19
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
09:00
|
ஆஸ்திரேலியா குயின்ஸ்லாந்து பிரீமியர் லீக் 1
மோர்டன் சிட்டி எக்செல்சியர் எஃப்சி 2
லோகன் மின்னல்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
09:00
|
ஸ்லோவாக்கியா U19
Spartak Trnava U19
MFK Ruzoomberok U19
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
09:00
|
ஸ்லோவாக்கியா U19
VSS Košice U19
AS Trencin U19
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
09:00
|
செக் குடியரசு U19 1வது பிரிவு
ஸ்லாவியா பிரஹா U19
Mladá Boleslav U19
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
09:00
|
செக் குடியரசு U19 1வது பிரிவு
MFK ஃப்ரைடெக் மிஸ்டெக் U19
துக்லா பிரஹா U19
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
09:00
|
ஸ்லோவாக்கியா U19
DAC Dunajská Streda U19
MŠK Žilina U19
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
09:00
|
ஸ்லோவாக்கியா U19
FK Pohronie U19
1. FC Tatran Prešov U19
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
09:00
|
ஹங்கேரி அமெச்சூர் BLSZ I. osztály
Budafoki MTE II
மிகவும் IF
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
09:00
|
கானா GAED பிரிவு 3 - மண்டலம் 1
எஃப்சி கிரேட் ஃபார்கோஸ்
எஃப்சி ஹாட்சோ கிரிஸ்டல் பேலஸ்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
09:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 கிளஜ்
சிஎஸ் தடகள ஒலிம்பியா கெர்லா
ஏசிஎஸ் விக்டோரியா விசோரா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
09:30
|
எஸ்டோனியா மீஸ்ட்ரிலிகா பெண்கள்
டார்டு தம்மேகா பெண்கள்
டாலின்னா எஃப்சி அரரத்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
09:30
|
எஸ்டோனியா மீஸ்ட்ரிலிகா பெண்கள்
டார்டு தம்மேகா பெண்கள்
டாலின்னா எஃப்சி அரரத்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
09:30
|
போலந்து CLJ
கொரோனா கீல்ஸ் U19
வார்தா போஸ்னன் U19
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
09:30
|
எஸ்டோனியா மீஸ்ட்ரிலிகா பெண்கள்
டார்டு தம்மேகா பெண்கள்
டாலின்னா எஃப்சி அரரத்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
09:30
|
எஸ்டோனியா எசிலிகா
விம்சி ஜே.கே
FCI லெவாடியா தாலின் U21
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
09:30
|
எஸ்டோனியா எசிலிகா பி
பெயர் கல்ஜு யு21
TJK படையணி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
09:30
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 டெலியோர்மேன்
ஏசிஎஸ் அவந்துல் பிரகாதிரு
AS Vointa Săelele 2017
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
09:30
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 டெலியோர்மேன்
CS Vârtoape
CS Viitorul Piatra
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
09:30
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 டெலியோர்மேன்
ஏசிஎஸ் அவந்துல் பிரகாதிரு
AS Vointa Săelele 2017
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
09:30
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 டெலியோர்மேன்
ACS Steaua Spatarei
சிஎஸ் ரேபிட் புசெஸ்கு
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
09:30
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 டெலியோர்மேன்
CS Vârtoape
CS Viitorul Piatra
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
10:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 கான்ஸ்டன்டா
CSC Mihail Kogălniceanu
டானுபியஸ் ரசோவா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
10:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 கான்ஸ்டன்டா
AS Viitorul Pecineaga
சிஎஸ்ஓ முர்பட்லர்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
10:00
|
செக் குடியரசு U19 1வது பிரிவு
FC Zbrojovka Brno U19
ஸ்லோவன் லிபரெக் U19
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
10:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 கான்ஸ்டன்டா
CS Agigea
CSO Ovidiu
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
10:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 கான்ஸ்டன்டா
சிஎஸ் லுமினா
CS Sparta Techirghiol
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
10:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 கான்ஸ்டன்டா
AS போர்ச்சுகல் கான்ஸ்டன்டா
சிஎஸ் வைட்டோருல் ஹர்சோவா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
10:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 கான்ஸ்டன்டா
சிஎஸ் நவோதாரி
சிஎஸ் போஸிடான் லிமானு
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
10:00
|
குரோஷியா 1. HNLŽ
ŽNK ஹஜ்துக்
ŽNK ஒசிஜெக்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
10:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 கான்ஸ்டன்டா
AS Viitorul 20 கோபடின்
ACALAB போர்டா ஆல்பா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
10:00
|
டென்மார்க் அமெச்சூர் டான்மார்க்செரியன்
குளோஸ்ட்ரப் எஃப்.கே
சண்ட்பி பி.கே
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
10:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 கான்ஸ்டன்டா
AS Viitorul Pecineaga
சிஎஸ்ஓ முர்பட்லர்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
10:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 கான்ஸ்டன்டா
சிஎஸ் எஃபோரி
சிஎஸ் ஃபருல் துஸ்லா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
10:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 கான்ஸ்டன்டா
AS போர்ச்சுகல் கான்ஸ்டன்டா
சிஎஸ் வைட்டோருல் ஹர்சோவா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
10:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 கான்ஸ்டன்டா
சிஎஸ் நவோதாரி
சிஎஸ் போஸிடான் லிமானு
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
10:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 கான்ஸ்டன்டா
CS Agigea
CSO Ovidiu
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
10:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 கான்ஸ்டன்டா
சிஎஸ் விக்டோரியா கும்பானா
சிஎஸ் மெட்கிடியா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
10:00
|
குரோஷியா 1. HNLŽ
ŽNK ஹஜ்துக்
ŽNK ஒசிஜெக்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
10:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 கான்ஸ்டன்டா
AS Viitorul 20 கோபடின்
ACALAB போர்டா ஆல்பா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
10:00
|
செக் குடியரசு U19 1வது பிரிவு
பானிக் ஆஸ்ட்ராவா U19
வைசோசினா ஜிஹ்லாவா U19
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
10:00
|
செக் குடியரசு U19 1வது பிரிவு
FC Zbrojovka Brno U19
ஸ்லோவன் லிபரெக் U19
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
10:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 கான்ஸ்டன்டா
CS Agigea
CSO Ovidiu
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/11
10:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 கான்ஸ்டன்டா
சிஎஸ் நவோதாரி
சிஎஸ் போஸிடான் லிமானு
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/11
10:00
|
செக் குடியரசு U19 1வது பிரிவு
FC Zbrojovka Brno U19
ஸ்லோவன் லிபரெக் U19
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/11
10:00
|
போலந்து CLJ
Lech Poznan U19
Widzew Łódź U19
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/11
10:00
|
டென்மார்க் அமெச்சூர் டான்மார்க்செரியன்
வோரூப் FB
சரி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
10:00
|
போலந்து III லிகா, குழு 3
கோர்னிக் ஜாப்ரேஸ் II
லிச்சி ஜீலோனா கோரா
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
10:00
|
ஆஸ்திரேலியா விக்டோரியா பிரீமியர் லீக் பெண்கள்
போருந்தரா கழுகுகள்
பாக்ஸ் ஹில் யுனைடெட் எஸ்சி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
10:00
|
செக் குடியரசு U19 1வது பிரிவு
FC Zbrojovka Brno U19
ஸ்லோவன் லிபரெக் U19
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
10:00
|
போலந்து அமெச்சூர் வி. லிகா - வைல்கோபோல்ஸ்கா
Zawisza Łęka Opatowska
பெலிகன் கிராபோ
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
10:00
|
போலந்து அமெச்சூர் வி. லிகா - வைல்கோபோல்ஸ்கா
கேபி பிலா
டிஸ்கோபோலியா க்ரோட்ஜிஸ்க் வீல்கோபோல்ஸ்கி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
10:30
|
நெதர்லாந்து அமெச்சூர் 6e கிளாஸ் ஸேடர்டாக் – 15
ஏசிவி அசென் 10
விவி கிரிஜ்ப்ஸ்கெர்க் 5
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
10:30
|
செக் குடியரசு U19 1வது பிரிவு
ஸ்பார்டா பிரஹா U19
Sigma Olomouc U19
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
11:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் A-Jun-BL N/NE
வொல்ஃப்ஸ்பர்க் U19
எஸ்வி மெப்பன் U19
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
11:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் A-Jun-BL N/NE
RB லீப்ஜிக் U19
SV வெர்டர் ப்ரெமென் U19
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
11:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் ஏ-ஜூன்-பிஎல் வெஸ்ட்
பேடர்பார்ன் 07 U19
பொருசியா டார்ட்மண்ட் U19
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
11:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் A-Jun-BL S/SW
ஆக்ஸ்பர்க் U19
1. FC Nürnberg U19
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
11:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் A-Jun-BL N/NE
டைனமோ டிரெஸ்டன் U19
ஹெர்தா பெர்லின் U19
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
11:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் A-Jun-BL N/NE
எஃப்சி ஹன்சா ரோஸ்டாக் U19
ஹானோவர் 96 U19
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
11:00
|
ஜெர்மனி 2. பன்டெஸ்லிகா
ஹெர்தா பெர்லின்
1. எஃப்சி கெய்ஸெர்ஸ்லடார்ன்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
11:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் Oberliga NOFV Nord
டென்னிஸ் பொருசியா பெர்லின்
எஸ்வி லிக்டன்பெர்க் 47
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
11:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் A-Jun-BL N/NE
VfL Osnabrück U19
Eintracht Braunschweig U19
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
11:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் ஏ-ஜூன்-பிஎல் வெஸ்ட்
ஆர்மினியா பைல்ஃபெல்ட் U19
ஜெர்மனி ஆச்சென் U19
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
11:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 Ialomita
வைட்டோருல் பிளாட்டோனெஸ்டி
ரெகோல்டா சவேனி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
11:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 Ialomita
குளோரியா ஓக்ராடா
ஸ்பிகுல் விளாடெனி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
11:00
|
நார்வே 3வது பிரிவு, குழு 6
ஹம்காம் 2
IL Ulfstind
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
11:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 Ialomita
எஃப்சி விக்டோரியா போர்டியாக்ஸ்
Dunarea Giurgeni
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
11:00
|
நார்வே 3வது பிரிவு, குழு 6
ஹம்காம் 2
IL Ulfstind
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
11:00
|
ஸ்வீடன் பிரிவு 2, நோர்லாந்து
Skeleftea FF
Frosö IF
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
11:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் A-Jun-BL N/NE
VfL Osnabrück U19
Eintracht Braunschweig U19
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
11:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் ஏ-ஜூன்-பிஎல் வெஸ்ட்
ஆர்மினியா பைல்ஃபெல்ட் U19
ஜெர்மனி ஆச்சென் U19
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
11:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் ஓபர்லிகா ஹாம்பர்க்
டூன்பெர்கர் எஸ்.வி
நிண்டோர்ஃபர் டி.எஸ்.வி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
11:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் A-Jun-BL N/NE
டைனமோ டிரெஸ்டன் U19
ஹெர்தா பெர்லின் U19
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
11:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் A-Jun-BL N/NE
எஃப்சி ஹன்சா ரோஸ்டாக் U19
ஹானோவர் 96 U19
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
11:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் A-Jun-BL N/NE
ஹாம்பர்கர் SV U19
புனித. பாலி U19
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
11:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் ஏ-ஜூன்-பிஎல் வெஸ்ட்
SC Verl U19
Bochum U19
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
11:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் A-Jun-BL S/SW
VfB ஸ்டட்கார்ட் U19
பேயர்ன் முன்சென் U19
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
11:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் A-Jun-BL S/SW
Eintracht Frankfurt U19
TSV 1860 München U19
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
11:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் A-Jun-BL N/NE
கார்ல் ஜெய்ஸ் ஜெனா U19
யூனியன் பெர்லின் U19
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
11:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் A-Jun-BL N/NE
RB லீப்ஜிக் U19
SV வெர்டர் ப்ரெமென் U19
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
11:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் ஏ-ஜூன்-பிஎல் வெஸ்ட்
பேடர்பார்ன் 07 U19
பொருசியா டார்ட்மண்ட் U19
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
11:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் A-Jun-BL S/SW
ஆக்ஸ்பர்க் U19
1. FC Nürnberg U19
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
11:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 Ialomita
வைட்டோருல் பிளாட்டோனெஸ்டி
ரெகோல்டா சவேனி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
11:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 Ialomita
குளோரியா ஓக்ராடா
ஸ்பிகுல் விளாடெனி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
11:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 Ialomita
விட்டொருள் வலே சியோரி
AS குளோரியா குரா இலோமிசே
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
11:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 Ialomita
எஃப்சி விக்டோரியா போர்டியாக்ஸ்
Dunarea Giurgeni
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/11
11:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் A-Jun-BL N/NE
VfL Osnabrück U19
Eintracht Braunschweig U19
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/11
11:00
|
போலந்து III லிகா, குழு 3
LKS Goczałkowice-Zdrój
ரெக்கார்ட் பைல்ஸ்கோ-பியாலா
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/11
11:00
|
ஸ்வீடன் பிரிவு 2, நோர்லாந்து
IFK லூலியா
Gottne IF
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/11
11:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் A-Jun-BL N/NE
டைனமோ டிரெஸ்டன் U19
ஹெர்தா பெர்லின் U19
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/11
11:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் A-Jun-BL N/NE
எஃப்சி ஹன்சா ரோஸ்டாக் U19
ஹானோவர் 96 U19
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/11
11:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் A-Jun-BL N/NE
RB லீப்ஜிக் U19
SV வெர்டர் ப்ரெமென் U19
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/11
11:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 Ialomita
எஃப்சி மூவிலா
ஐலோமிடா சுடிஷி
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/11
11:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 Ialomita
வைட்டோருல் பிளாட்டோனெஸ்டி
ரெகோல்டா சவேனி
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/11
11:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 Ialomita
குளோரியா ஓக்ராடா
ஸ்பிகுல் விளாடெனி
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/11
11:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 Ialomita
விட்டொருள் வலே சியோரி
AS குளோரியா குரா இலோமிசே
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/11
11:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் ஓபர்லிகா ஹாம்பர்க்
டூன்பெர்கர் எஸ்.வி
நிண்டோர்ஃபர் டி.எஸ்.வி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
11:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் A-Jun-BL N/NE
வொல்ஃப்ஸ்பர்க் U19
எஸ்வி மெப்பன் U19
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
11:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் A-Jun-BL N/NE
RB லீப்ஜிக் U19
SV வெர்டர் ப்ரெமென் U19
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
11:00
|
தாய்லாந்து தாய் லீக் 1
Ratchaburi
முவாங் தாங் யுனைடெட்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
11:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் A-Jun-BL N/NE
டைனமோ டிரெஸ்டன் U19
ஹெர்தா பெர்லின் U19
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
11:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் A-Jun-BL N/NE
ஹாம்பர்கர் SV U19
புனித. பாலி U19
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
11:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் ஏ-ஜூன்-பிஎல் வெஸ்ட்
பேயர் லெவர்குசென் U19
எஃப்சி விக்டோரியா கோல்ன் U19
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
11:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் A-Jun-BL S/SW
VfB ஸ்டட்கார்ட் U19
பேயர்ன் முன்சென் U19
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
11:00
|
ஸ்வீடன் பிரிவு 2, நோர்லாந்து
Skeleftea FF
Frosö IF
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
11:00
|
நார்வே 3வது பிரிவு, குழு 6
ஹம்காம் 2
IL Ulfstind
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
11:00
|
ஸ்வீடன் பிரிவு 2, நோர்லாந்து
IFK லூலியா
Gottne IF
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
11:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் Oberliga NOFV Nord
டென்னிஸ் பொருசியா பெர்லின்
எஸ்வி லிக்டன்பெர்க் 47
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
11:00
|
எஸ்டோனியா II லீகா - லூனா/லேனே பியர்கோண்ட்
மார்டு லின்னமீஸ்கோண்ட்
எஃப்சி ஹீலியோஸ் டார்டு
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
11:15
|
மங்கோலியா பிரீமியர் லீக்
Khoromkhon கிளப்
Deren
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
11:30
|
ஸ்வீடன் அமெச்சூர் U19 Allsvenskan
IFK நோர்கோபிங் U19
Hammarby IF U19
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
11:30
|
ஸ்வீடன் அமெச்சூர் U19 Allsvenskan
IFK நோர்கோபிங் U19
Hammarby IF U19
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/11
11:30
|
எஸ்டோனியா பிரீமியம் லீகா
ஃப்ளோரா தாலின்
பார்னு ஜேகே வப்ரஸ்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
11:30
|
டென்மார்க் அமெச்சூர் டான்மார்க்செரியன்
Kjellerup IF
பி. 1909 ஓடென்ஸ்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
11:30
|
டென்மார்க் அமெச்சூர் டான்மார்க்செரியன்
Viby IF
பிகே மரியன்லிஸ்ட்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
11:30
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் ஷெல்ஸ்விக்-ஹோல்ஸ்டீன்-லிகா
TSV போர்டஷோல்ம்
SV Preußen 09 Reinfeld
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
11:30
|
செக் குடியரசு U19 1வது பிரிவு
MFK கர்வினா U19
SK டைனமோ České Budějovice U19
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
12:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar
VfR வொர்மேஷியா புழுக்கள்
எஸ்வி அவுர்ஸ்மேக்கர்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
12:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் Oberliga NOFV Nord
ரோஸ்டோக்கர் எஃப்சி
RSV Eintracht 1949 eV
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
12:00
|
டென்மார்க் அமெச்சூர் டான்மார்க்செரியன்
Næstved IF
ரிங்ஸ்டு IF
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
12:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 ஐலோமிசா
CF Abatorul Slobozia
Recolta Bărcăneşti
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
12:00
|
நெதர்லாந்து எரெடிவிஸி, பெண்கள்
Feyenoord
எஃப்சி உட்ரெக்ட்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
12:00
|
மால்டா ஐஎஸ்ஏ மால்டா
எஃப்சி எச்எஸ்பிசி
எஃப்சி முறை
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
12:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 ஹர்கிதா
சிஎஸ் மினருல் பாலன்
ஏசிஎஸ் யூனிரியா கிறிஸ்துரு செக்யூஸ்க்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
12:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 ஐலோமிசா
CF Abatorul Slobozia
Recolta Bărcăneşti
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
12:00
|
நார்வே 3வது பிரிவு, குழு 1
பிஜார்க்
Sandviken
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
12:00
|
நார்வே 3வது பிரிவு, குழு 4
லில்லெஸ்ட்ரோம் எஸ்கே 2
உழவன்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
12:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 மரமுரேஸ்
ACS Satu Nou de Jos
AS PHP Iadăra
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
12:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் Oberliga NOFV Nord
ரோஸ்டோக்கர் எஃப்சி
RSV Eintracht 1949 eV
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
12:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 ஐலோமிசா
Infrătirea Jilavele
CSM Fetesti
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
12:00
|
ஸ்லோவேனியா அமெச்சூர் 1. MNL Murska Sobota
NK ரோம்
ŠNK பகோவ்சி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
12:00
|
மால்டா ஐஎஸ்ஏ மால்டா
எஃப்சி எச்எஸ்பிசி
எஃப்சி முறை
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
12:00
|
நார்வே 3வது பிரிவு, குழு 2
பிராட்
படை
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
12:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 ஐலோமிசா
CF Abatorul Slobozia
Recolta Bărcăneşti
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/11
12:00
|
நார்வே 3வது பிரிவு, குழு 2
பிராட்
படை
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/11
12:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் ரீஜியோனலிகா சட்வெஸ்ட்
TSV ஷாட் மெயின்ஸ்
TSG பாலிங்கன்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
12:00
|
செக் குடியரசு U19 1வது பிரிவு
Viktoria Plzen U19
எஃப்சி டிரினிட்டி ஸ்லின் U19
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
12:00
|
நார்வே 3வது பிரிவு, குழு 3
நார்ட்ஸ்ட்ராண்ட்
Åsiden
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
12:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் பேயர்ன்லிகா Süd
எஃப்சி டீசன்ஹோஃபென்
1. எஃப்சி சோந்தோஃபென்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
12:00
|
நெதர்லாந்து எரெடிவிஸி, பெண்கள்
PEC Zwolle Vrouwen
பார்ச்சூனா சிட்டார்ட்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
12:00
|
மால்டா ஐஎஸ்ஏ மால்டா
எஃப்சி எச்எஸ்பிசி
எஃப்சி முறை
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
12:00
|
நெதர்லாந்து எரெடிவிஸி, பெண்கள்
FC Twente Vrouwen
எஸ்சி டெல்ஸ்டார்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
12:00
|
நார்வே 3வது பிரிவு, குழு 2
பிராட்
படை
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
12:00
|
டென்மார்க் ஜிஜென்சிடிகே க்விண்டெலிகா
AGF
எஃப்சி நோர்ட்ஸ்ஜெல்லண்ட்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
12:00
|
டென்மார்க் அமெச்சூர் டான்மார்க்செரியன்
ஏபி டார்ன்பி
Slagelse
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
12:00
|
ஆஸ்திரியா அமெச்சூர் ரீஜியோனலிகா மேற்கு
Kufstein
எஸ்விஜி ரீச்செனாவ்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
12:00
|
கென்யா பிரீமியர் லீக்
பண்டாரி எஃப்.சி
போஸ்டா ரேஞ்சர்ஸ்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
12:00
|
லிதுவேனியா பிர்மா லிகா
FK ரிட்டேரியாய்
எக்ரானாஸ் பனெவெஸிஸ்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
12:00
|
ஸ்வீடன் பிரிவு 2, Västra Götaland
பிகே ஆஸ்ட்ரியோ
Qviding FIF
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
12:00
|
லாட்வியா 1.லிகா
FK ஸ்மில்டன்
வால்மீரா எஃப்சி II
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
12:00
|
பின்லாந்து வெைகusஸ்லிகா
எஃப்சி ஹக்கா
எஸ்.ஜே.கே
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
12:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் பேயர்ன்லிகா Süd
TSV 1882 லேண்ட்ஸ்பெர்க்
எஃப்சி பிபின்ஸ்ரீட்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
12:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் Oberliga NOFV Nord
ரோஸ்டோக்கர் எஃப்சி
RSV Eintracht 1949 eV
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
12:00
|
நார்வே 3வது பிரிவு, குழு 2
போர்ஸ் கிரென்லேண்ட்
எஃப்.கே. மண்டலஸ்கமெரடீனே
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
12:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar
VfR வொர்மேஷியா புழுக்கள்
எஸ்வி அவுர்ஸ்மேக்கர்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
12:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் ரீஜியோனலிகா பேயர்ன்
எஸ்வி ஷால்டிங்-ஹைனிங்
எஃப்சி வூர்ஸ்பர்கர் கிக்கர்ஸ்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
12:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் ரீஜியோனலிகா சட்வெஸ்ட்
மெயின்ஸ் 05 II
கிக்கர்ஸ் ஆஃபென்பாக்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
12:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் Oberliga NOFV Süd
யூனியன் சாண்டர்ஸ்டோர்ஃப்
VfB Auerbach
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
12:00
|
டென்மார்க் 2. பிரிவு
Middelfart
நைகோபிங் எஃப்சி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
12:30
|
நெதர்லாந்து அமெச்சூர் டெர்டே டிவிசி
hsv hoek
SV OSS '20
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
12:30
|
நெதர்லாந்து அமெச்சூர் 6e கிளாஸ் ஸேடர்டாக் – 15
சிவிவி ஃபிட் பாய்ஸ் பெய்லன் 5
VEV'67 லீக் 6
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
12:30
|
நெதர்லாந்து அமெச்சூர் 6e கிளாஸ் ஸேடர்டாக் – 15
விவி ஸ்மைல்ட் '94 3
அகில்லெஸ் 1894 அசென் 7
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
12:30
|
நெதர்லாந்து அமெச்சூர் 6e கிளாஸ் ஸேடர்டாக் – 15
சிவிவி ஃபிட் பாய்ஸ் பெய்லன் 5
VEV'67 லீக் 6
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
12:30
|
நெதர்லாந்து அமெச்சூர் டெர்டே டிவிசி
hsv hoek
SV OSS '20
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
12:30
|
நெதர்லாந்து ட்வீட் டிவிசீ
ஜி.வி.வி.வி
எஸ்வி ஸ்பேகன்பர்க்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
12:30
|
இத்தாலி காம்பியோனாடோ ஸ்பிரிங் 2
அஸ்கோலி U19
ஸ்பெசியா U19
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
12:30
|
இத்தாலி காம்பியோனாடோ ஸ்பிரிங் 2
Salernitana U19
செசெனா U19
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
12:30
|
நெதர்லாந்து அமெச்சூர் 5e கிளாஸ் ஸேடர்டாக் – சி
HDV
WIK
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
12:30
|
பிரேசில் அமெச்சூர் U17 Cearense
அலியான்சா-CE U17
ரயில்வே U17
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
12:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL Zadarska
NK NOŠK Novigrad
NŠK Podgradin
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
12:30
|
நெதர்லாந்து அமெச்சூர் 5e கிளாஸ் ஸேடர்டாக் – சி
ஹாக்ஸே ஹவுட்
வனிகா ஸ்டார்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
13:00
|
நெதர்லாந்து அமெச்சூர் 1இ கிளாஸ் - சி
TAC'90 1
டை ஹாகே 1
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
13:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் ப்ரெமென்-லிகா
எஸ்வி ஹெமலிங்கன்
துரா ப்ரெமன்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
13:00
|
ஆஸ்திரியா அமெச்சூர் பன்டெஸ்லிகா, பெண்கள்
FFC வோர்டர்லேண்ட்
SPG FC Lustenau / FC Dornbirn
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
13:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 ஐலோமிசா
AFC ஐசு
Staruita Brosteni
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
13:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 ஹர்கிதா
AS Nyiko Cobătesti
AS ராடிசா சான்பால்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
13:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 ஐலோமிசா
யூனிரியா அயன் ரோட்டா
CS Real Cosâmbesti
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
13:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் ப்ரெமென்-லிகா
கேஎஸ்வி வதன் விளையாட்டு
TS வோல்ட்மர்ஷௌசென்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
13:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் ப்ரெமென்-லிகா
புளூமென்டேலர் எஸ்.வி
TUS கோமெட் ஆர்ஸ்டன்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
13:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் ப்ரெமென்-லிகா
பிரிங்குமர் எஸ்.வி
எஃப்சி ஓபர்னுலாண்ட்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
13:00
|
ஸ்லோவாக்கியா 1. லிகா, பெண்கள்
ŠK ஸ்லோவன் பிராட்டிஸ்லாவா
SLC Banská Bystrica
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
13:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் ஓபர்லிகா ஹாம்பர்க்
டிஎஸ்வி சேசல்
எஸ்வி ருகன்பெர்கன்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
13:00
|
நார்வே 3வது பிரிவு, குழு 4
சுர்னாடல்
நார்டோ
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
13:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 ஐலோமிசா
சிஎஸ் யூனிரியா க்ரிவிசா
ஏசிஎஸ் யூனிரியா ஸ்கான்டியா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
13:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் ப்ரெமென்-லிகா
BTS நியூஸ்டாட்
SV வெர்டர் ப்ரெமென் II
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
13:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 ஐலோமிசா
AS CS ஜூனியர் ăndărei
விக்டோரியா ரோஷியோரி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
13:00
|
போலந்து அமெச்சூர் கிளாசா ஒக்ரிகோவா - வைல்கோபோல்ஸ்கா, குரூப் 1
லுபோன்ஸ்கி கே.எஸ்
NKS Niepruszewo
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
13:00
|
போலந்து அமெச்சூர் கிளாசா ஒக்ரிகோவா - வைல்கோபோல்ஸ்கா, குரூப் 1
LZS ஓட்டோரோவோ
டிபிஎஸ் வினோகிராடி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
13:00
|
ஸ்வீடன் அமெச்சூர் எலிட்டெட்டன், பெண்கள்
ஜிடெக்ஸ் பி.கே
ஓரேப்ரோ எஸ்கே சோடர்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
13:00
|
பிரேசில் அமெச்சூர் U17 Paranaense - 2வது கட்டம், குரூப் F
அசுரிஸ் U17
EC யூனியன் U17
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
13:00
|
பிரேசில் அமெச்சூர் U17 Paranaense - 2வது கட்டம், குரூப் F
அசுரிஸ் U17
EC யூனியன் U17
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
13:00
|
போலந்து அமெச்சூர் கிளாசா ஒக்ரிகோவா - வைல்கோபோல்ஸ்கா, குரூப் 1
Iskra Krajenka
டார்னோவியா டர்னோவ்கா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
13:00
|
போலந்து அமெச்சூர் கிளாசா ஒக்ரிகோவா - வைல்கோபோல்ஸ்கா, குரூப் 1
Orzeł Gulcz
ரட்வான் லுபாஸ்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
13:00
|
போலந்து அமெச்சூர் கிளாசா ஒக்ரிகோவா - வைல்கோபோல்ஸ்கா, குரூப் 1
Sokół Damasławek
MKP Powiat Pilski
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
13:00
|
போலந்து அமெச்சூர் கிளாசா ஒக்ரிகோவா - வைல்கோபோல்ஸ்கா, குரூப் 1
லுபோன்ஸ்கி கே.எஸ்
NKS Niepruszewo
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
13:00
|
போலந்து அமெச்சூர் கிளாசா ஒக்ரிகோவா - வைல்கோபோல்ஸ்கா, குரூப் 1
கே எஸ் ஃபால்கோவோ
Kłos Gałowo
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
13:00
|
போலந்து அமெச்சூர் கிளாசா ஒக்ரிகோவா - வைல்கோபோல்ஸ்கா, குரூப் 1
Clescevia Kleszczewo
Lechita Kłecko
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
13:00
|
பெல்ஜியம் அமெச்சூர் KVDV Zaterdag
எஃப்சி சார்லிஸ்
KFC ஹோர்மன்ஸ் பீர்ஸ்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
13:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் ப்ரெமென்-லிகா
எஸ்வி ஹெமலிங்கன்
துரா ப்ரெமன்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
13:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 ஐலோமிசா
யூனிரியா அயன் ரோட்டா
CS Real Cosâmbesti
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
13:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 ஐலோமிசா
விக்டோரியா முண்டேனி புசாவ்
AS Albesti 08
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
13:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் ப்ரெமென்-லிகா
SG Aumund Vegesack
எஃப்சி யூனியன் 60 ப்ரெமன்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
13:00
|
போர்ச்சுகல் மகளிர் தேசிய சாம்பியன்ஷிப்
டமையன்ஸ்
விளையாட்டு சிபி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
13:00
|
போர்ச்சுகல் மகளிர் தேசிய சாம்பியன்ஷிப்
SCU டோரீன்ஸ்
எஸ்சி பிராகா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
13:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 ஐலோமிசா
AFC ஐசு
Staruita Brosteni
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
13:00
|
நார்வே 3வது பிரிவு, குழு 4
சுர்னாடல்
நார்டோ
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
13:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 ஐலோமிசா
சிஎஸ் யூனிரியா க்ரிவிசா
ஏசிஎஸ் யூனிரியா ஸ்கான்டியா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
13:00
|
ஆஸ்திரியா அமெச்சூர் பிராந்திய மையம்
ஜங் விக்கிங்கர் ரைட்
ASK கிளாஜன்பர்ட்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
13:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் ப்ரெமென்-லிகா
BTS நியூஸ்டாட்
SV வெர்டர் ப்ரெமென் II
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
13:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் ப்ரெமென்-லிகா
ESC கீஸ்டெமுண்டே
OSC Bremerhaven
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
13:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் ப்ரெமென்-லிகா
கேஎஸ்வி வதன் விளையாட்டு
TS வோல்ட்மர்ஷௌசென்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
13:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் ப்ரெமென்-லிகா
புளூமென்டேலர் எஸ்.வி
TUS கோமெட் ஆர்ஸ்டன்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
13:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் ஓபர்லிகா ஹாம்பர்க்
டிஎஸ்வி சேசல்
எஸ்வி ருகன்பெர்கன்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
13:00
|
ஸ்லோவாக்கியா 1. லிகா, பெண்கள்
ŠK ஸ்லோவன் பிராட்டிஸ்லாவா
SLC Banská Bystrica
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
13:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 ஐலோமிசா
AS CS ஜூனியர் ăndărei
விக்டோரியா ரோஷியோரி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
13:00
|
போலந்து அமெச்சூர் கிளாசா ஒக்ரிகோவா - வைல்கோபோல்ஸ்கா, குரூப் 1
லுபோன்ஸ்கி கே.எஸ்
NKS Niepruszewo
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/11
13:00
|
போலந்து அமெச்சூர் கிளாசா ஒக்ரிகோவா - வைல்கோபோல்ஸ்கா, குரூப் 1
LZS ஓட்டோரோவோ
டிபிஎஸ் வினோகிராடி
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/11
13:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் ப்ரெமென்-லிகா
எஸ்வி ஹெமலிங்கன்
துரா ப்ரெமன்
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/11
13:00
|
ஆஸ்திரியா அமெச்சூர் பிராந்திய மையம்
ஜங் விக்கிங்கர் ரைட்
ASK கிளாஜன்பர்ட்
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/11
13:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 ஐலோமிசா
AFC ஐசு
Staruita Brosteni
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/11
13:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் ப்ரெமென்-லிகா
SG Aumund Vegesack
எஃப்சி யூனியன் 60 ப்ரெமன்
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/11
13:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் ப்ரெமென்-லிகா
ESC கீஸ்டெமுண்டே
OSC Bremerhaven
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/11
13:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் ப்ரெமென்-லிகா
கேஎஸ்வி வதன் விளையாட்டு
TS வோல்ட்மர்ஷௌசென்
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/11
13:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 ஐலோமிசா
யூனிரியா அயன் ரோட்டா
CS Real Cosâmbesti
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/11
13:00
|
கிரீஸ் பெட்சன் சூப்பர் லீக் 2
லெவாடியாகோஸ்
ஏஇ லாரிசா
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
13:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் ப்ரெமென்-லிகா
எஸ்வி ஹெமலிங்கன்
துரா ப்ரெமன்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
13:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் ஓபர்லிகா ஹாம்பர்க்
டிஎஸ்வி சேசல்
எஸ்வி ருகன்பெர்கன்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
13:00
|
ஸ்லோவாக்கியா 1. லிகா, பெண்கள்
டாட்ரான் ப்ரெசோவ்
GFC Topoľčany
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
13:00
|
ஸ்லோவாக்கியா 1. லிகா, பெண்கள்
ŠK ஸ்லோவன் பிராட்டிஸ்லாவா
SLC Banská Bystrica
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
13:00
|
ஸ்லோவாக்கியா 1. லிகா, பெண்கள்
MFK Ruzoomberok
ஸ்பார்டக் டிரனாவா
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
13:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் ஹெசென்லிகா
FSV ஃபெர்ன்வால்ட்
கே.எஸ்.வி பௌனடல்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
13:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் ப்ரெமென்-லிகா
ESC கீஸ்டெமுண்டே
OSC Bremerhaven
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
13:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் ப்ரெமென்-லிகா
கேஎஸ்வி வதன் விளையாட்டு
TS வோல்ட்மர்ஷௌசென்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
13:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் ப்ரெமென்-லிகா
SG Aumund Vegesack
எஃப்சி யூனியன் 60 ப்ரெமன்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
13:00
|
ஸ்வீடன் அமெச்சூர் எலிட்டெட்டன், பெண்கள்
ஜிடெக்ஸ் பி.கே
ஓரேப்ரோ எஸ்கே சோடர்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
13:00
|
ஆஸ்திரியா அமெச்சூர் ரீஜியோனலிகா மேற்கு
எஸ்வி வால்ஸ்-க்ருனாவ்
டோர்ன்பிர்னர் எஸ்.வி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
13:00
|
நார்வே 3வது பிரிவு, குழு 3
ஃப்ரிக்
உல்லர்ன்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
13:00
|
கஜகஸ்தான் பிரீமியர் லீக்
FC Ordabasy
எஃப்சி டோபோல்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
13:00
|
போஸ்னியா & ஹெர்சகோவினா பிரீமியர் லீக்
FK துஸ்லா நகரம்
FK போராக் பாஞ்சா லூகா
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
13:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் ப்ரெமென்-லிகா
BTS நியூஸ்டாட்
SV வெர்டர் ப்ரெமென் II
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
13:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் ஹெசென்லிகா
TUS Dietkirchen
எஸ்சி விக்டோரியா க்ரீஷெய்ம்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
13:00
|
நார்வே 3வது பிரிவு, குழு 6
எல்வெரம்
ஃபில்லிங்ஸ்டேலன்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
13:00
|
ஆஸ்திரியா அமெச்சூர் பிராந்திய மையம்
ஜங் விக்கிங்கர் ரைட்
ASK கிளாஜன்பர்ட்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
13:00
|
ஸ்வீடன் அமெச்சூர் பிரிவு 3 Sodra Norrland
Forssa BK Borlänge
சோடர்ஹாம்ஸ் FF
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
13:00
|
போலந்து அமெச்சூர் கிளாசா ஒக்ரிகோவா - க்ரோஸ்னோ
KS Przełęcz Dukla
கேஎஸ் ஸ்டார்ட் ரைமனோவ்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
13:00
|
எஸ்டோனியா II லீகா - லூனா/லேனே பியர்கோண்ட்
சிலமே FC NPM சில்மெட்
தள்ளின்னா ஜேகே பூமா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
13:00
|
போலந்து அமெச்சூர் வி. லிகா - வைல்கோபோல்ஸ்கா
ஸ்பார்டா ஒபோர்னிகி
ஸ்பார்டா சாமோடுலி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
13:30
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar
FV Engers
எஸ்வி மோர்லாட்டர்ன்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
13:30
|
நார்வே 3வது பிரிவு, குழு 5
ஸ்ஜெல்கவிக்
ஸ்கெட்ஸ்மோ
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
13:30
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar
TUS Mechtersheim
எஸ்வி கோன்சென்ஹெய்ம்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
13:30
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar
எஃப்சி கர்பச்
FV Dudenhofen
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
14:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் ஷெல்ஸ்விக்-ஹோல்ஸ்டீன்-லிகா
ஓல்டன்பர்கர் எஸ்.வி
எஸ்.வி. ஈச்செட்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
14:00
|
இங்கிலாந்து பிரீமியர் லீக்
மேற்கு ஹாம்
லூடன் டவுன்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
14:00
|
ஹங்கேரி NB I, பெண்கள்
கியோரி ETO
Szekszardi UFC
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
14:00
|
ஹங்கேரி NB I, பெண்கள்
அஸ்ட்ரா ஹங்கேரி
புஸ்காஸ் எஃப்சி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
14:00
|
நார்வே 3வது பிரிவு, குழு 1
ஆர்டல் எஃப்.கே
OS IL
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
14:00
|
ஹங்கேரி NB I, பெண்கள்
MOL விடி எஃப்சி
ஹங்கேரிய எம்.டி.கே
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
14:00
|
இத்தாலி அமெச்சூர் பிரைமா வகை ஆல்டோ அடிஜ் - 1. அமெச்சூர்லிகா, குரூப் பி
SPVG ஆல்டீன் பீட்டர்ஸ்பெர்க்
AS Sluderno
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
14:00
|
போலந்து அமெச்சூர் கிளாசா ஒக்ரிகோவா - வைல்கோபோல்ஸ்கா, குரூப் 1
Ogniwo Łąkociny
கேஎஸ் ஓபடோவெக்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
14:00
|
ஸ்வீடன் எட்டன், நோரா
எஃப்சி ஸ்டாக்ஹோம் இன்டர்நேஷனல்
FBK கார்ல்ஸ்டாட்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
14:00
|
சுவிட்சர்லாந்து அமெச்சூர் எர்ஸ்டே லிகா கிளாசிக்
எஃப்சி வெட்ஸ்வில்-பான்ஸ்டெட்டன்
எஃப்சி பால்சர்ஸ்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
14:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 வாஸ்லுய்
விக்டோருல் சோர்லேனி
நட்சத்திரம் Tătărăni
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
14:00
|
போலந்து அமெச்சூர் கிளாசா ஒக்ரிகோவா - வைல்கோபோல்ஸ்கா, குரூப் 1
ஓர்லா ஜுட்ரோசின்
Rydzyniak Rydzyna
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
14:00
|
போலந்து CLJ
Odra Opole U19
Sandecja Nowy Sącz U19
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
14:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 வாஸ்லுய்
விக்டோருல் சோர்லேனி
நட்சத்திரம் Tătărăni
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
14:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 மரமுரேஸ்
எஃப்சி லபுசுல் டர்கு லாபுஸ்
CSO Minerul Baia Sprie
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
14:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 வாஸ்லுய்
Vulturul Bălteni
அவந்துல் சோலேஸ்டி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
14:00
|
நார்வே 3வது பிரிவு, குழு 1
ஆர்டல் எஃப்.கே
OS IL
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
14:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 கியுர்கியு
AS குளோரியா கோமனா
AS Dunărea Oinacu
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
14:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 கியுர்கியு
சிஎஸ் ஜிகன்ஷி வாராஸ்டி
AS MV Călugareni
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
14:00
|
ஹங்கேரி NB I, பெண்கள்
அஸ்ட்ரா ஹங்கேரி
புஸ்காஸ் எஃப்சி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
14:00
|
போலந்து அமெச்சூர் IV. Warmińsko-Mazurska லீக்
எம்.கே.எஸ். மிரகோவியா மிரகோவோ
எம்.கே.எஸ் மஸூர் எல்க்
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/11
14:00
|
ஹங்கேரி NB I, பெண்கள்
MOL விடி எஃப்சி
ஹங்கேரிய எம்.டி.கே
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
14:00
|
ஸ்வீடன் பிரிவு 2, நோர்லாந்து
Umeå FC அகாடமி
IFK Ostersund
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
14:00
|
சுவிட்சர்லாந்து ஊக்குவிப்பு லீக்
எஃப்சி லுகானோ II
பாசல் II
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
14:00
|
நார்வே 3வது பிரிவு, குழு 1
ஆர்டல் எஃப்.கே
OS IL
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
14:00
|
நார்வே 3வது பிரிவு, குழு 5
ஜோர்கெலாங்கன்
Hødd IL II
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
14:00
|
நார்வே 3வது பிரிவு, குழு 6
ஃப்ளோயா
ஸ்பிரிண்ட்/ஜெலி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
14:00
|
நார்வே 1வது பிரிவு
லின் FK
Levanger
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
14:00
|
பின்லாந்து வெைகusஸ்லிகா
ஏசி ஓலு
க்னிஸ்தான்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
14:00
|
சுவிட்சர்லாந்து ஊக்குவிப்பு லீக்
எஸ்சி ப்ரூல் எஸ்ஜி
எஃப்சி ப்ரீடென்ரெய்ன்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
14:00
|
நார்வே 3வது பிரிவு, குழு 2
சோலா
ஃப்ரேம் லார்விக்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
14:00
|
நார்வே 2வது பிரிவு குரூப் 1
Eik-Tønsberg
ஜெர்வ்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
14:00
|
ஸ்வீடன் அமெச்சூர் U19 Allsvenskan
Malmö FF U19
ஹால்ம்ஸ்டாட்ஸ் U19
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
14:00
|
நார்வே 1வது பிரிவு
சோக்ண்டால் ஐ.எல்
சாண்ட்னெஸ் உல்ஃப்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
14:00
|
நார்வே 1வது பிரிவு
அசேன்
IK தொடக்கம்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
14:00
|
இங்கிலாந்து பிரீமியர் லீக்
மேற்கு ஹாம்
லூடன் டவுன்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
14:00
|
ஸ்வீடன் எட்டன், நோரா
எஃப்சி ஸ்டாக்ஹோம் இன்டர்நேஷனல்
FBK கார்ல்ஸ்டாட்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
14:00
|
பரோயே தீவுகள் 1. deild
விகிங்குர் கோதா II
எஃப்சி ஹோய்விக்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
14:00
|
ஹங்கேரி NB I, பெண்கள்
விக்டோரியா எஃப்சி சொம்பத்தேலி
Diósgyőri VTK
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
14:00
|
ஹங்கேரி NB I, பெண்கள்
அஸ்ட்ரா ஹங்கேரி
புஸ்காஸ் எஃப்சி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
14:00
|
ஸ்லோவாக்கியா 1. லிகா, பெண்கள்
SKF ஜிலினா
எஃப்சி பெட்ரால்கா 1898
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
14:00
|
சுவிட்சர்லாந்து ஊக்குவிப்பு லீக்
எஃப்சி பாவோயிஸ்
எஃப்சி செயின்ட் கேலன் II
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
14:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 கியுர்கியு
CS Zmeii Ogrezeni
எஃப்சி பொலின்டின்-டீல்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
14:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 கியுர்கியு
CS Zmeii Ogrezeni
எஃப்சி பொலின்டின்-டீல்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
14:00
|
பல்கேரியா அமெச்சூர் செட்வர்டா லிகா - AOG ஷுமென், வடக்கு
எஃப்சி சாவ்தார் திவ்டியாடோவோ
எஃப்சி போட்டேவ் நோவி பசார்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
14:00
|
எஸ்டோனியா III லிய்கா - லூனா பியர்கோண்ட்
Läänemaa JK ஹாப்சலு
பார்னு ஜேகே போஸிடான்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
14:00
|
எஸ்டோனியா III லிய்கா - லூனா பியர்கோண்ட்
Läänemaa JK ஹாப்சலு
பார்னு ஜேகே போஸிடான்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
14:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 கியுர்கியு
ஏசிஎஸ் மாக்சிமா ஹோபையா
AS Podul Doamnei
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
14:00
|
போலந்து அமெச்சூர் வி. லிகா - வைல்கோபோல்ஸ்கா
Kania Gostyń
ZEFKA கோபிலா கோரா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
14:30
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 வாஸ்லுய்
சிஎஸ் வோயின்ஸ் பெரினி
நட்சத்திரம் Tătărăni
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
14:30
|
இத்தாலி அமெச்சூர் பிரைமா வகை ஆல்டோ அடிஜ் - 1. அமெச்சூர்லிகா, குரூப் பி
ASC Passeier
எஸ்வி ப்ளஸ்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
14:30
|
இத்தாலி அமெச்சூர் பிரைமா வகை ஆல்டோ அடிஜ் - 1. அமெச்சூர்லிகா, குரூப் பி
எஸ்.வி.கர்கசோன் கர்கசோன் ரைக்கா
ASV Tscherms மார்லிங் ஃபஸ்பால்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
14:30
|
செக் குடியரசு பிளவு ஈ
ப்ரோரோவ்
SFK எல்கோ ஹோல்சோவ்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
14:30
|
செக் குடியரசு பிளவு ஈ
FK Nove Sady
Tatran Vsechovice
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
14:30
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 வாஸ்லுய்
அவந்துல் சோலேஸ்டி
விக்டோருல் சோர்லேனி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
14:30
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 வாஸ்லுய்
சிஎஸ் வோயின்ஸ் பெரினி
நட்சத்திரம் Tătărăni
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
14:30
|
செர்பியா அமெச்சூர் Braničevska Okružna Liga
FK இன்டக்ரல் பதுசா
FK Trgovački Petrovac
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
14:30
|
இத்தாலி அமெச்சூர் ப்ரோமோசியோன் காம்பானியா - ஜிரோன் ஏ
காஸ்டெல்போட்டோ
குடிமகன்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
14:30
|
இத்தாலி அமெச்சூர் எசெலென்சா காம்பானியா ஜிரோன் ஏ
எஃப்சி பாம்பே
எப்படி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
14:30
|
ஹங்கேரி அமெச்சூர் பூச்சி Megye I. osztály
துனஹரஸ்தி எம்டிகே
Felsőpakonyi KSE
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
14:30
|
செக் குடியரசு பிளவு ஈ
ப்ரோரோவ்
SFK எல்கோ ஹோல்சோவ்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
14:45
|
நார்வே டாப்செரியன், பெண்கள்
அர்னா-பிஜோர்னர்
SK பிரான் க்வின்னர்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 Bucuresti
ACS Alexandru Văidean
ACS NFC அரங்கம்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 வால்சியா
AS Oltul Dăesti
ஏசிஎஸ் டோபோலோகல் கலீசியா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 Bacau
AS Flamura Rořie Săscut
ஏசிஎஸ் பாமிரோம் டம்ப்ரவேனி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 Bacau
சிஎஸ் ஸ்போர்ட்டல் ஒனஸ்டி
AS Vulturul Măgiresti
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 ஆல்பா
CS ரேபிட் CFR Teius
ஏசிஎஸ் நிக்கோலே லின்கா செர்காவ்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லீக் 4 மெஹெடிண்டி
CS Sănătatea Breznița Ocol
ஏசிஎஸ் அகாடெமியா டி ஃபோட்பால் ஃபிளேவியஸ் ஸ்டோய்கன்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 வால்சியா
AFC ரேபிட் ஸ்டோனெஸ்டி
AS Forestierul Romani
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 வால்சியா
AS மொன்டானா Izvorul Rece
AS Popeşti 2016
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 வால்சியா
AS ஸ்போர்ட்டல் ஜெனுனேனி
AS Progresul Măldéresti 2019
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 வால்சியா
CS Cavalerul Trac Cernisoara
ஏசிஎஸ் டிராக்டோரல் லாடெஸ்டி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL Brodsko-posavska
என்.கே. ஸ்லாவன் ட்ரஞ்சனி
NK MV குரோஷியா 1976
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 வால்சியா
ASFC Păuřesti Otăsău
ஏசிஎஸ் மினருல் பெர்பெஸ்டி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 Bucuresti
ஏசிஎஸ் சென்ட்ரல் ஜெர்மன் டி ஃபொட்பால்
ஏசிபி 3 கிட்ஸ் ஸ்போர்ட்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 கலராசி
AS கொலினெல் அர்ஜெசுலுய் மிட்ரேனி
CS Viitorul Căscioarele
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
குரோஷியா 3. என்எல் - ஜக்
எச்என்கே ஜாதர்
RNK பிளவு
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் ஹெசென்லிகா
1. ஹனாவர் எஃப்சி 93
எஸ்வி ஸ்டீன்பாக்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
ஸ்லோவேனியா அமெச்சூர் பொமுர்ஸ்கா நோகோமெட்னா லிகா
என்கே செரென்சோவ்சி
என்கே பிஸ்ட்ரிகா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
போலந்து அமெச்சூர் IV. லீக் - லுபெல்ஸ்கா
Cisowianka Drzewce
Gryf Gmina Zamość
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
பல்கேரியா அமெச்சூர் ட்ரேட்டா லிகா – SZ
எஃப்சி துனாவ் லோம்
எஃப்சி போட்டேவ் II வ்ரட்சா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
பல்கேரியா அமெச்சூர் ட்ரேட்டா லிகா - YI
FC Asenovets 2005 Asenovgrad
எஃப்சி அட்லெடிக் குக்லன்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
பல்கேரியா அமெச்சூர் ட்ரேட்டா லிகா - YZ
OFC Vihren Sandanski
PFC சாவ்தார் எட்ரோபோல்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 Bucuresti
ஏசிஎஸ் ஸ்போர்ட்டல் டி&ஏ
AFC வீனஸ் 1914 Bucureşti
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
போலந்து அமெச்சூர் IV. லீக் - போமோர்ஸ்கா
பொமேசானியா மால்போர்க்
Gryf Wejherovo
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 ஆல்பா
சிஎஸ் சிஐஎல் பிளாஜ்
சிஎஸ் ஸ்லட்னா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
Bosnia & Herzegovina அமெச்சூர் 2. Liga FBiH – Zapad
என்.கே.விட்டேஸ்
என்.கே.ருடர் கமென்கிராட்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 கலராசி
AFC யூனிரியா மெனாஸ்டிரியா
AS டினமோ சாருலேஸ்டி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 கலராசி
AS கான்பெட் 2006 Ștefan cel Mare
AS கோல்டாவ்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
ஸ்லோவாக்கியா 3. லிகா, கிழக்கு
MFK Vranov nad Topľou
ஸ்லாவியா TU Košice
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
ஸ்வீடன் எட்டன், நோரா
யுனைடெட் ஐகே நோர்டிக்
டேபி எஃப்.கே
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
ஸ்லோவாக்கியா 3. லிகா, கிழக்கு
MFK Vranov nad Topľou
ஸ்லாவியா TU Košice
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
ஸ்வீடன் எட்டன், நோரா
யுனைடெட் ஐகே நோர்டிக்
டேபி எஃப்.கே
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL குடினா
என்கே மதிஜா குபெக் குடினா
என்கே சர்டோவாக்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 ஆல்பா
சிஎஸ் சிஐஎல் பிளாஜ்
சிஎஸ் ஸ்லட்னா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL குடினா
ŠNK லோகோமோடிவா குடினா
என்கே மோஸ்லவினா டோன்ஜா கிராசெனிகா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL குடினா
என்.கே.வட்ரோகசாக் ஹுசைன்
என்.கே. நாஃப்டாப்ளின் ஸ்ட்ரூஜெக்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 கலராசி
AFC Dunărea Ciocanesti
சிஎஸ் வீனஸ் சுதந்திரம்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
பல்கேரியா அமெச்சூர் ட்ரேட்டா லிகா – SZ
எஃப்சி துனாவ் லோம்
எஃப்சி போட்டேவ் II வ்ரட்சா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
பல்கேரியா அமெச்சூர் ட்ரேட்டா லிகா – SZ
OFC லெவ்ஸ்கி 2007 லெவ்ஸ்கி
எஃப்சி போருனா டிசரேவா லிவாடா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
பல்கேரியா அமெச்சூர் ட்ரேட்டா லிகா – SZ
எஃப்சி விஹார் ஸ்லாவியனோவோ
எஃப்சி ஜுவென்டஸ் 95 மல்சிகா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
பல்கேரியா அமெச்சூர் ட்ரேட்டா லிகா - YI
FC Asenovets 2005 Asenovgrad
எஃப்சி அட்லெடிக் குக்லன்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
பல்கேரியா அமெச்சூர் ட்ரேட்டா லிகா - YZ
OFC Vihren Sandanski
PFC சாவ்தார் எட்ரோபோல்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
செர்பியா அமெச்சூர் PFL Pančevo
FK Crvena Zvezda Pavliš
FK யூனிரியா உஸ்டின்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 கலராசி
AS கான்பெட் 2006 Ștefan cel Mare
AS கோல்டாவ்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 Bucuresti
ஏசிஎஸ் ஸ்போர்ட்டல் டி&ஏ
AFC வீனஸ் 1914 Bucureşti
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 வால்சியா
AFC பாபெனி
ACS Minerul Costeşti
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 வால்சியா
ASFC Păuřesti Otăsău
ஏசிஎஸ் மினருல் பெர்பெஸ்டி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் Liga 5 Vâlcea
ACS FC Vlădesti
AS Viitorul P. Măglași
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 வால்சியா
சிஎஸ் ஓல்டெஷுல் அலுனு
ஏசிஎஸ் ஓல்டுல் அயோனெஸ்டி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
ருமேனியா லிகா III தொடர் 2
CSM Râmnicu சரத்
ஏசிஎஸ் ஹமாங்கியா பாயா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 வால்சியா
AFC ரேபிட் ஸ்டோனெஸ்டி
AS Forestierul Romani
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 வால்சியா
AS ஸ்போர்ட்டல் ஜெனுனேனி
AS Progresul Măldéresti 2019
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 வால்சியா
CS Cavalerul Trac Cernisoara
ஏசிஎஸ் டிராக்டோரல் லாடெஸ்டி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லீக் 4 மெஹெடிண்டி
சிஎஸ் ட்ரோபெட்டா 2024
ACS Viitorul Severin
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 கலராசி
AFC Steaua Radovanu
எஃப்சி 2006 பார்ட்டிசன் கிரிவஸ்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லீக் 4 மெஹெடிண்டி
AS விக்டோரியா ஸ்ட்ரெஹாயா
AS Cořuřtea Căzănesti
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 Bacau
CS UZU Dărmănesti
AS வோய்ன்டா ஓய்டுஸ்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 கலராசி
AS Spicul Vâcelele
ஏசிஎஸ் ரோஸ்ஸி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 கலராசி
AS கொலினெல் அர்ஜெசுலுய் மிட்ரேனி
CS Viitorul Căscioarele
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 Bacau
AFC யூனிரியா பாகாவ்
ஏசிஎஸ் காஸ் பகாவ்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 Bucuresti
ஏசிஎஸ் சென்ட்ரல் ஜெர்மன் டி ஃபொட்பால்
ஏசிபி 3 கிட்ஸ் ஸ்போர்ட்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 Bacau
CS Siretu Săuceřti
சிஎஸ் ஃபரோனி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
பல்கேரியா அமெச்சூர் பெட்டா லிகா - பி ஓஜி சோபியா (செவர்)
FC Zhiten II Zhiten
எஃப்சி ஸ்பார்டக் 1933 போட்குமர்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL Brodsko-posavska
என்.கே. ஸ்லாவன் ட்ரஞ்சனி
NK MV குரோஷியா 1976
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
செர்பியா அமெச்சூர் Medjuopštinska liga Sever
GFK ஸ்ட்ரெலிஸ்டெ ஜகோடினா
FK ஸ்லோபோடா சுல்ஜ்கோவாக்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
ஹங்கேரி அமெச்சூர் நோக்ராட் மெக்யீ I. ஓஸ்தாலி
Szendehely FC
பாஸ்டோ எஸ்.கே
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 வால்சியா
AS Oltul Dăesti
ஏசிஎஸ் டோபோலோகல் கலீசியா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 Bucuresti
ACS Alexandru Văidean
ACS NFC அரங்கம்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 Bacau
சிஎஸ்எம் மொய்னெஸ்டி
AS வோய்ன்டா கிளேஜா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 Bacau
AS Flamura Rořie Săscut
ஏசிஎஸ் பாமிரோம் டம்ப்ரவேனி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 Bacau
AS நெக்ரி
AFC புபு
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 Bacau
ACS Viitorul Nicolae Bălcescu
AS Viitorul Dămienesti
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 Bacau
சிஎஸ் ஸ்போர்ட்டல் ஒனஸ்டி
AS Vulturul Măgiresti
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லீக் 4 மெஹெடிண்டி
CS Sănătatea Breznița Ocol
ஏசிஎஸ் அகாடெமியா டி ஃபோட்பால் ஃபிளேவியஸ் ஸ்டோய்கன்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 வால்சியா
AFC ரேபிட் ஸ்டோனெஸ்டி
AS Forestierul Romani
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/11
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 வால்சியா
AS மொன்டானா Izvorul Rece
AS Popeşti 2016
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/11
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 வால்சியா
AS ஸ்போர்ட்டல் ஜெனுனேனி
AS Progresul Măldéresti 2019
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/11
15:00
|
ஸ்லோவாக்கியா 3. லிகா, கிழக்கு
MFK Vranov nad Topľou
ஸ்லாவியா TU Košice
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/11
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 ஆல்பா
CSC குரல் மற்றும் ஸ்ட்ரெம்
ஏசிஎஸ் எனர்ஜியா சாசியோரி
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/11
15:00
|
ருமேனியா லிகா III தொடர் 5
ACS Muscelul Câmpulung Elite
ASC Olimpic Zărnesti
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/11
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 ஆல்பா
சிஎஸ் சிஐஎல் பிளாஜ்
சிஎஸ் ஸ்லட்னா
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/11
15:00
|
உக்ரைன் பிரீமியர் லீக்
ஷக்தார் டோனெட்ஸ்க்
டைனமோ கைவ்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
15:00
|
ஸ்வீடன் எட்டன், நோரா
யுனைடெட் ஐகே நோர்டிக்
டேபி எஃப்.கே
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
15:00
|
போஸ்னியா & ஹெர்ஸகோவினா அமெச்சூர் 2. லிகா FBIH - சென்டர்
FK Mošćanica Sarajevo
FK UNIS Vogošća
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
15:00
|
Bosnia & Herzegovina அமெச்சூர் 2. Liga FBiH – Zapad
என்.கே.விட்டேஸ்
என்.கே.ருடர் கமென்கிராட்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
15:00
|
Bosnia & Herzegovina அமெச்சூர் 2. Liga FBiH – Zapad
என்கே நோவி ட்ராவ்னிக்
NK Podgrmeč Sanski மோஸ்ட்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
15:00
|
ஸ்லோவாக்கியா 3. லிகா, மேற்கு
எஃப்சி ஸ்லோவன் கலாண்டா
MŠK ஃபோமட் மார்ட்டின்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
15:00
|
போலந்து III லிகா, குழு 3
யூனியா டர்சா ஸ்லாஸ்கா
ஸ்லீசா வ்ரோக்லாவ்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
15:00
|
ஆஸ்திரியா அமெச்சூர் ரீஜியோனலிகா மேற்கு
VfB ஹோஹெனெம்ஸ்
TSV செயின்ட். ஜான்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
15:00
|
ஆஸ்திரியா அமெச்சூர் ரீஜியோனலிகா மேற்கு
ஆஸ்திரியா சால்ஸ்பர்க்
எஸ்சி ரெய்ண்டார்ஃப் அல்டாக் II
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
15:00
|
போலந்து அமெச்சூர் IV. லீக் - வீல்கோபோல்ஸ்கா
ஜரோட்டா ஜரோசின்
சென்ட்ரா ஆஸ்ட்ரோ வில்கோபோல்ஸ்கி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 டிமிஸ்
AS VHP பாதுரேனி
AS Crvena Zvezda Stanciova
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. ŽNL Šibensko-kninska
NK Janjevo Kistanje
HNK மிஹோவில்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. ŽNL Šibensko-kninska
NK Janjevo Kistanje
HNK மிஹோவில்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 அராட்
CS பாலிசனா பாலிஸ் II
CS Podgoria Ghioroc
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 அராட்
CS பாலிசனா பாலிஸ் II
CS Podgoria Ghioroc
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
ஹங்கேரி அமெச்சூர் ஹெவ்ஸ் Vármegyei I. osztály
Petőfibányai SK
லோரின்சி VSC
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 சலாஜ்
AS Cetate Buciumi
CS Barcău Nuřfalău
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 அராட்
AFC பனதுல் அராத்
CS வோயின்ஸ் மைலட்
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/11
15:00
|
போஸ்னியா & ஹெர்ஸகோவினா அமெச்சூர் ரீஜினல்னா லீக் ஆர்எஸ் - சென்டர்
FK Željezničar Doboj
FK ஓஸ்ரன் பெட்ரோவோ
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
ருமேனியா லிகா III தொடர் 8
சிஎஸ் பீனிக்ஸ் புஜியாஸ்
CSC Peciu Nou
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
செர்பியா Srpska Liga Istok
FK துனாவ் பிரஹோவோ
FK ஜெடின்ஸ்ட்வோ பாராசின்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 டிமிஸ்
CSO Făget II
AS Viitorul Ohaba Forgaci
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 டிமிஸ்
CSO Făget II
AS Viitorul Ohaba Forgaci
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
ஸ்லோவேனியா அமெச்சூர் 3. SNL vzhod
என்கே டிராவா ப்டுஜ்
என்கே பிரேசிஸ் 1919
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
ஸ்லோவேனியா அமெச்சூர் 3. SNL vzhod
என்கே டிராவோகிராட்
என்.கே. க்ருஸ்கோ
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
ஸ்லோவேனியா அமெச்சூர் 3. SNL vzhod
என்கே டிராவா ப்டுஜ்
என்கே பிரேசிஸ் 1919
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
ஸ்லோவேனியா அமெச்சூர் 3. SNL vzhod
என்கே டிராவோகிராட்
என்.கே. க்ருஸ்கோ
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
ஸ்லோவேனியா அமெச்சூர் 3. SNL vzhod
என்கே டிராவா ப்டுஜ்
என்கே பிரேசிஸ் 1919
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
15:00
|
ஸ்லோவேனியா அமெச்சூர் 3. SNL vzhod
NK Zavrč
NK ஸ்மார்ட்னோ 1928
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 அராட்
எஃப்சி ஃபிராண்டிரா பிலு
எஃப்சி சந்தனா 2016
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 டிமிஸ்
AS ஃபாரெஸ்டா மானியூர்
AS Steaua Rořie Stanciova
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 அராட்
எஃப்சி ஃபிராண்டிரா பிலு
எஃப்சி சந்தனா 2016
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 அராட்
CS Viitorul Pereg
சிஎஸ் குளோரியா செகுசிகியு
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 அராட்
CS Řoimii Șimand
CS Podgoria Pancota
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 அராட்
CS Řoimii Șimand
CS Podgoria Pancota
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 டிமிஸ்
CSC Boldur II
CSC Olimpia Bucovăț
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 டிமிஸ்
CSC Boldur II
CSC Olimpia Bucovăț
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 டிமிஸ்
CSC Boldur II
CSC Olimpia Bucovăț
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/11
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 அராட்
ACS Progresul Pecica II
சிஎஸ் மாணவர்கள்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 அராட்
ACS Progresul Pecica II
சிஎஸ் மாணவர்கள்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 அராட்
CS Înfrățirea Iratosu
சிஎஸ் உண்மையான நேரம்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 அராட்
CS Înfrățirea Iratosu
சிஎஸ் உண்மையான நேரம்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 அராட்
CS Înfrățirea Iratosu
சிஎஸ் உண்மையான நேரம்
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/11
15:00
|
ருமேனியா லிகா III தொடர் 7
சிஎஸ்ஓ துர்செனி
CS Gilortul Târgu Cărbunesti
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 அராட்
சிஎஸ் டீம் யுனைடெட் சான்பால்
சிஎஸ் ஒலிம்பியா புஜாக்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 டிமிஸ்
AS திமிசுல் ஹிதியாஸ்
AS Progresul Racovița
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 டிமிஸ்
AS திமிசுல் ஹிதியாஸ்
AS Progresul Racovița
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
செர்பியா அமெச்சூர் Borska Okružna Liga
FK ருட்னா கிளாவா
FK Poreč Donji Milanovac
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 டிமிஸ்
AS திமிசுல் ஹிதியாஸ்
AS Progresul Racovița
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/11
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 அராட்
CS விக்டோரியா Zăbrani
சிஎஸ் விக்டோரியா நாட்லாக்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 அராட்
CS விக்டோரியா Zăbrani
சிஎஸ் விக்டோரியா நாட்லாக்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 டிமிஸ்
AS அவந்துல் Căpăt
AS சிண்டெஸ்டி டிமிஸ்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 டிமிஸ்
AS அவந்துல் Căpăt
AS சிண்டெஸ்டி டிமிஸ்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
ஸ்லோவேனியா அமெச்சூர் கோரெஞ்ஸ்கா நோகோமெட்னா லீக்
என்.கே.கிராஞ்ச்ஸ்கா கோரா
என்கே நக்லோ
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
ஸ்லோவேனியா அமெச்சூர் கோரெஞ்ஸ்கா நோகோமெட்னா லீக்
NK Velesovo-Cerklje
NK நிகோ Železniki
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
ஸ்லோவேனியா அமெச்சூர் கோரெஞ்ஸ்கா நோகோமெட்னா லீக்
என்கே பிட்ஞ்ஜே
ŠD போலட்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
ஸ்லோவேனியா அமெச்சூர் கோரெஞ்ஸ்கா நோகோமெட்னா லீக்
NK Bled-Bohinj Hirter
ŠD Preddvor
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
போஸ்னியா & ஹெர்சகோவினா அமெச்சூர் 2. லிகா ஆர்எஸ் - ஜபாட்
FK முன்னேற்றங்கள் Kneževo
FK FSA Prijedor
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
ஸ்லோவேனியா அமெச்சூர் கோரெஞ்ஸ்கா நோகோமெட்னா லீக்
என்.கே.கிராஞ்ச்ஸ்கா கோரா
என்கே நக்லோ
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
ஸ்லோவேனியா அமெச்சூர் கோரெஞ்ஸ்கா நோகோமெட்னா லீக்
என்கே பிட்ஞ்ஜே
ŠD போலட்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
ஸ்லோவேனியா அமெச்சூர் கோரெஞ்ஸ்கா நோகோமெட்னா லீக்
NK Bled-Bohinj Hirter
ŠD Preddvor
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 அராட்
CS Řoimii Livada
CS Řofronea
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:00
|
ஸ்லோவேனியா அமெச்சூர் கோரெஞ்ஸ்கா நோகோமெட்னா லீக்
NK Bled-Bohinj Hirter
ŠD Preddvor
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/11
15:00
|
ஸ்லோவேனியா அமெச்சூர் கோரெஞ்ஸ்கா நோகோமெட்னா லீக்
பிரிட்டோஃப்
என்.கே. சவா கிரஞ்ச்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
15:00
|
ஸ்லோவேனியா அமெச்சூர் கோரெஞ்ஸ்கா நோகோமெட்னா லீக்
என்.கே.கிராஞ்ச்ஸ்கா கோரா
என்கே நக்லோ
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
15:00
|
ஸ்லோவேனியா அமெச்சூர் கோரெஞ்ஸ்கா நோகோமெட்னா லீக்
NK Velesovo-Cerklje
NK நிகோ Železniki
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
15:00
|
ஸ்லோவேனியா அமெச்சூர் கோரெஞ்ஸ்கா நோகோமெட்னா லீக்
ŠD விசோகோ
என்.கே.கிராஞ்ச்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
15:00
|
ஸ்லோவேனியா அமெச்சூர் கோரெஞ்ஸ்கா நோகோமெட்னா லீக்
என்கே பிட்ஞ்ஜே
ŠD போலட்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர்
என்.கே.வினிகா
என்கே டினாமோ பாபினெக்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
NK Zdenka 91
எச்என்கே தருவர்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:30
|
குரோஷியா 3. என்எல் - சென்டர்
என்கே ஜெலினா
என்கே குரிலோவெக்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:30
|
குரோஷியா 2.என்.எல்
என்கே மார்சோனியா
என்கே ஹர்வேஸ்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:30
|
குரோஷியா 3. என்எல் - சென்டர்
எச்என்கே செகெஸ்டா
என்.கே. லுக்கோ
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL Županja
என்கே டோமிஸ்லாவ் செர்னா
என்கே ஸ்ரீஜெமாக் ஸ்ட்ரோசின்சி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 3. ŽNL Varaždinska – Ludbreg
NK நோவகோவெக்
ŠNK Lunjkovec
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:30
|
ஸ்பெயின் அமெச்சூர் ஆர்வலர்களின் 1வது மாகாண பிரிவு, பிரைமரா - ஜமோரா
சாண்டா குரோயா CF
ரேசிங் கிளப் பெனாவென்டே
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL Đakovo
என்.கே போலட் செமெல்ஜி
என்கே ராட்னிக் விர்பிகா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 3. ŽNL Varaždinska – Ludbreg
NK நோவகோவெக்
ŠNK Lunjkovec
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL வால்போவோ
என்கே ஓம்லடினாக் பெட்ரிஜெவ்சி
NK Zelcin
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:30
|
ஸ்பெயின் அமெச்சூர் ஆர்வலர்களின் 1வது மாகாண பிரிவு, பிரைமரா - ஜமோரா
மொரலேஜா CF
யுடி டொரேசனா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:30
|
ஸ்பெயின் அமெச்சூர் ஆர்வலர்களின் 1வது மாகாண பிரிவு, பிரைமரா - ஜமோரா
சாண்டா குரோயா CF
ரேசிங் கிளப் பெனாவென்டே
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. ŽNL Sisačko-moslavačka
ŠNK பிராங்கோபன் சிசாக்
NŠK சோகோல் வெலிகா லுடினா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:30
|
குரோஷியா 2.என்.எல்
என்கே மார்சோனியா
என்கே ஹர்வேஸ்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. Zagrebačka NL
NK ŠN மக்சிமிர்
என்கே ஓம்லடினாக் ஒட்ரான்ஸ்கி ஸ்ட்ரெமெக்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
NK Zdenka 91
எச்என்கே தருவர்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL சிசாக்
NK Zeleni Brijeg Sisak
என்கே போசவினா ப்ரெலோசிகா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 3. ŽNL Varaždinska – Ludbreg
NK Mladost Sveti Petar
NK நோவகோவெக்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:30
|
குரோஷியா 3. என்எல் - சென்டர்
எச்என்கே செகெஸ்டா
என்.கே. லுக்கோ
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL Brodsko-posavska
என்கே ரோமா காளி சாரா
NK Mladost Jakacina Mala
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL Brodsko-posavska
NK Mladost Brđani
என்கே கிரானிகார் மேஜிக் சூட்கேஸ்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL Brodsko-posavska
NK ஸ்லோகா Gromačnik
NK Graničar Brodski Varoš
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL Županja
என்கே டோமிஸ்லாவ் செர்னா
என்கே ஸ்ரீஜெமாக் ஸ்ட்ரோசின்சி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:30
|
உருகுவே பிரைமரா பிரிவு
மிராமர் மிஷன்ஸ்
நதி தட்டு UY
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/11
15:30
|
குரோஷியா 2.என்.எல்
என்கே மார்சோனியா
என்கே ஹர்வேஸ்
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/11
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL Županja
என்கே டோமிஸ்லாவ் செர்னா
என்கே ஸ்ரீஜெமாக் ஸ்ட்ரோசின்சி
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/11
15:30
|
ஸ்பெயின் அமெச்சூர் ஆர்வலர்களின் 1வது மாகாண பிரிவு, பிரைமரா - ஜமோரா
சாண்டா குரோயா CF
ரேசிங் கிளப் பெனாவென்டே
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/11
15:30
|
செக் குடியரசு 1. லிகா
ஸ்பார்டா பிரஹா
ஸ்லாவியா பிரஹா
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
15:30
|
போலந்து எக்ஸ்ட்ராக்லாசா
ஜாகில்லோனியா பியாலிஸ்டாக்
MKS கொரோனா கீல்ஸ்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL Splitsko-dalmatinska
என்.கே. மோசோர் சர்னோவ்னிகா
என்.கே.விஞ்சனி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 3. ŽNL வால்போவோ
என்கே காட்
NK Zrinski Vinogradci
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 3. ŽNL வால்போவோ
என்கே டோமிஸ்லாவ் சாக்
NK Hrvatski Sokol
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 3. ŽNL வால்போவோ
என்கே டோமிஸ்லாவ் சாக்
NK Hrvatski Sokol
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 3. ŽNL வால்போவோ
என்கே காட்
NK Zrinski Vinogradci
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL Zadarska
என்.கே. ரஸ்தான்
NK Vrcevo Glavica
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:30
|
செர்பியா அமெச்சூர் ட்ருகா நோவோசாட்ஸ்கா லிகா
FK. Sofex Futog
FK டட்ரா கிசாக்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL Zadarska
என்கே டெபெல்ஜாக்
NŠK Sv. Mihovil Ugljan-Pašman
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL Zadarska
என்கே டெபெல்ஜாக்
NŠK Sv. Mihovil Ugljan-Pašman
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
15:30
|
ஸ்லோவேனியா அமெச்சூர் 3. SNL vzhod
என்கே ஸ்வோபோடா லுப்லஜானா
என்.கே.பிர்டா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:30
|
ஸ்லோவேனியா அமெச்சூர் 3. SNL vzhod
என்டி அட்ரியா மிரென்
என்.கே. ஷோபெக் லெஸ்சே
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:30
|
ஸ்லோவேனியா அமெச்சூர் 3. SNL vzhod
என்கே கோசெவ்ஜே
என்டி ஸ்லோவன்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:30
|
ஸ்லோவேனியா அமெச்சூர் 3. SNL vzhod
என்கே ஸ்வோபோடா லுப்லஜானா
என்.கே.பிர்டா
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
15:30
|
ஹங்கேரி அமெச்சூர் BLSZ I. osztály
Testvériség SE
Szent István SE
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. ŽNL Vukovarsko-srijemska
என்கே ஜூபஞ்சா 77
என்கே ஸ்லாவோனாக் கொம்லெடிஞ்சி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. ŽNL Vukovarsko-srijemska
என்கே ஜூபஞ்சா 77
என்கே ஸ்லாவோனாக் கொம்லெடிஞ்சி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. ŽNL Osječko-baranjska
NK Olimpija Osijek
என்கே டார்பிடோ குசேவாக்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
15:30
|
ஹங்கேரி அமெச்சூர் BLSZ I. osztály
Pestszentimrei Sport Kor
43. sz. எபிடோக் எஸ்.கே
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 3. ŽNL Istarska – Sjever
என்கே நோவிகிராட் 1947
என்கே கலேப் ஜூரிகானி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
16:00
|
சுவிட்சர்லாந்து அமெச்சூர் எர்ஸ்டே லிகா கிளாசிக்
FC Emmenbrücke
எஃப்சி பேஸ்கோர்ட்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
16:00
|
நெதர்லாந்து அமெச்சூர் டெர்டே டிவிசி
ஜிவிவி யூனிடாஸ்
OJC ரோஸ்மாலன்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
16:00
|
பிரான்ஸ் அமெச்சூர் நார்மண்டி நேஷனல் 3
அமெரிக்க அலென்கான்
எஃப்சி செயிண்ட்-லோ மான்சே
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
16:00
|
பிரான்ஸ் அமெச்சூர் நோவல்-அக்விடைன் நேஷனல் 3
US Chambray-lès-Tours
போர்ஜஸ் கால் 18 பி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
16:00
|
போர்ச்சுகல் அமெச்சூர் AF அல்கார்வே I பிரிவு
ஜிடி லகூன்
Odiáxere CD
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
16:00
|
சுவிட்சர்லாந்து அமெச்சூர் 2. லிகா FVRZ
எஃப்சி ஹெர்லிபெர்க்
எஃப்சி ஷாஃப்ஹவுசென் 2
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
16:00
|
போர்ச்சுகல் அமெச்சூர் AF அல்கார்வே I பிரிவு
எஃப்சி 11 ஹோப்ஸ்
CU Culatrense
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
16:00
|
போர்ச்சுகல் அமெச்சூர் AF அல்கார்வே I பிரிவு
எஃப்சி கார்வோயிரோ யுனைடெட்
போர்டிமோனென்ஸ் எஸ்சி பி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
16:00
|
சுவிட்சர்லாந்து அமெச்சூர் எர்ஸ்டே லிகா கிளாசிக்
FC Emmenbrücke
எஃப்சி பேஸ்கோர்ட்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
16:00
|
போர்ச்சுகல் U19 சாம்பியன்ஷிப்
பென்ஃபிகா U19
எஃப்சி போர்டோ U19
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
16:00
|
சுவிட்சர்லாந்து அமெச்சூர் 2. லிகா FVRZ
எஃப்சி சீஃபீல்ட் சூரிச்
FC ப்ளூ ஸ்டார்ஸ் ZH
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
16:00
|
போர்ச்சுகல் U19 சாம்பியன்ஷிப்
Gil Vicente FC U19
விசேலா U19
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
16:00
|
போர்ச்சுகல் U19 சாம்பியன்ஷிப்
விளையாட்டு U19
விட்டோரியா SC U19
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
16:00
|
போர்ச்சுகல் அமெச்சூர் ஏ.எஃப். எவோரா எலைட் லீக்
லூசிடானோ டி எவோரா "பி"
எஸ்சி அல்காகோவன்ஸ்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
16:00
|
எல் சால்வடார் இரண்டாம் பிரிவு
சிடி டைட்டன்
சிஎஸ்டி கேல்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
16:00
|
பிரான்ஸ் அமெச்சூர் நார்மண்டி நேஷனல் 3
ஏஜி கேனைஸ்
ஃப்ளெர்ஸ் எஃப்சி
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/11
16:00
|
சுவிட்சர்லாந்து அமெச்சூர் 2. லிகா FVRZ
எஃப்சி ஹெர்லிபெர்க்
எஃப்சி ஷாஃப்ஹவுசென் 2
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/11
16:00
|
போர்ச்சுகல் U19 சாம்பியன்ஷிப்
Gil Vicente FC U19
விசேலா U19
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/11
16:00
|
போர்ச்சுகல் U19 சாம்பியன்ஷிப்
விளையாட்டு U19
விட்டோரியா SC U19
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/11
16:00
|
நெதர்லாந்து அமெச்சூர் டெர்டே டிவிசி
ஜிவிவி யூனிடாஸ்
OJC ரோஸ்மாலன்
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/11
16:00
|
பிரான்ஸ் அமெச்சூர் நார்மண்டி நேஷனல் 3
அமெரிக்க அலென்கான்
எஃப்சி செயிண்ட்-லோ மான்சே
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/11
16:00
|
எஸ்டோனியா எசிலிகா
எஃப்சி தாலின்
ஜே.கே தல்லின்னா காலேவ் யு 21
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
16:00
|
பின்லாந்து வெைகusஸ்லிகா
இன்டர் துர்கு
HJK
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
16:00
|
சுவிட்சர்லாந்து மகளிர் சூப்பர் லீக்
பாசெல்
எஃப்சி சூரிச்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
16:00
|
எஸ்டோனியா எசிலிகா பி
Läänemaa JK ஹாப்சலு
நர்வா டிரான்ஸ் U21
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
16:00
|
போர்ச்சுகல் U19 சாம்பியன்ஷிப்
பென்ஃபிகா U19
எஃப்சி போர்டோ U19
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
16:00
|
போர்ச்சுகல் U19 சாம்பியன்ஷிப்
Gil Vicente FC U19
விசேலா U19
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
16:00
|
ஸ்பெயின் இரண்டாவது கூட்டமைப்பு
RZ டிபோர்டிவோ அரகோன்
பொன்டெவேத்ரா CF
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
16:15
|
சுவிட்சர்லாந்து மகளிர் சூப்பர் லீக்
எஃப்சி ஆராவ்
வெட்டுக்கிளி கிளப் சூரிச்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
16:15
|
பெல்ஜியம் புரோ லீக்
கேஏஎஸ் யூபன்
RWD மோலன்பீக்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
16:30
|
சுவிட்சர்லாந்து அமெச்சூர் 3. FTC லீக்
எஃப்சி ரன்கேட்
SAV Vacallo
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
16:30
|
இங்கிலாந்து பிரீமியர் லீக்
நாட்டிங்ஹாம் வன
செல்சியா
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
16:30
|
ஜெர்மனி பன்டெஸ்லிகா
மைன்ட்ஸ் X
போர்சியா டார்ட்மண்ட்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
16:30
|
போர்ச்சுகல் மகளிர் தேசிய சாம்பியன்ஷிப்
Atletico Ouriense
விலாவெர்டென்ஸ் எஃப்சி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
17:25
|
குவைத் குவைத் லீக்
அல்-குவைத்
அல்-நஸ்ர் குவைத்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
17:30
|
சுவிட்சர்லாந்து அமெச்சூர் 3. FTC லீக்
நவீன எஃப்.சி
ஜி.சி பியாஷெசி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
18:00
|
பிரேசில் U20 Capixaba – குரூப் C
நோவா வெனிசியா U20
ரியோ பிராங்கோ-இஎஸ் யு20
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
18:00
|
பிரேசில் U20 Capixaba – குரூப் C
நோவா வெனிசியா U20
ரியோ பிராங்கோ-இஎஸ் யு20
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
18:00
|
பெலாரஸ் வைஷய லிகா
டைனமோ பிரெஸ்ட்
FK கோமல்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
18:00
|
பிரேசில் U20 Catarinense
இன்டர்நேஷனல் டி லேஜஸ் U20
மார்சிலியோ டயஸ் U20
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
18:00
|
பிரேசில் U20 Catarinense
இன்டர்நேஷனல் டி லேஜஸ் U20
மார்சிலியோ டயஸ் U20
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
18:30
|
பிரேசில் U20 Paranaense - 1வது கட்டம், குரூப் A
Campo Mourão U20
தடகள U20
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
18:30
|
பிரேசில் U20 Paranaense - 1வது கட்டம், குரூப் A
Campo Mourão U20
தடகள U20
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
18:30
|
பிரேசில் U20 Goiano
குவானபரா நகரம் GO
அரகோயானியா EC U20
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/11
18:30
|
அன்டோரா பிரைமரா பிரிவு
FC சாண்டா கொலோமா
அட்லெடிக் கிளப் எஸ்கால்டெஸ்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
18:30
|
பிரேசில் அமெச்சூர் U17 Cearense
AE நிலையம் U17
சாவோ ஜெரார்டோ EC U17
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
18:30
|
பிரேசில் அமெச்சூர் U17 Cearense
Clube Atlético Cearense U17
சியாரா U17
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
18:30
|
பிரேசில் அமெச்சூர் U17 Cearense
FC அகோபியாரா அகாடமி U17
சாண்டா குரூஸ் FC-CE U17
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
18:30
|
பிரேசில் அமெச்சூர் U17 Cearense
AE நிலையம் U17
சாவோ ஜெரார்டோ EC U17
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
18:45
|
இங்கிலாந்து லீக் இரண்டு
மில்டன் கெய்ன்ஸ் டான்ஸ்
கிராலி டவுன்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
18:45
|
இங்கிலாந்து லீக் இரண்டு
மில்டன் கெய்ன்ஸ் டான்ஸ்
கிராலி டவுன்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
18:45
|
இத்தாலி சீரி ஏ
மிலன்
க்யாக்லியாரீ
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
19:00
|
ஸ்பெயின் லாலிகா
தடகள கிளப்
Osasuna
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
19:00
|
பிரான்ஸ் பிரிவு 1, பெண்கள்
பாரிஸ் செயிண்ட்-ஜெர்மைன்
பாரிஸ் எஃப்சி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
20:30
|
சுரினாம் SVB Eerste Divisie
எஸ்வி ப்ரோக்கி
இண்டர் மோங்கோடபோ
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
21:00
|
மெக்ஸிகோ லிகா MX, கிளாசுரா
மான்டெர்ரி
டைக்ரஸ் யுஏஎன்எல்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
22:15
|
கொலம்பியா பிரைமரா ஏ, அபர்டுரா
தடகள புக்காரமங்கா
ஜூனியர் பாரன்குவிலா
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
22:30
|
அரூபா பிரிவு மரியாதை
எஸ்வி எஸ்ட்ரெல்லா பாப்பிலன்
எஸ்வி பிரிட்டானியா பீட்ரா பிளாட்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
23:00
|
அர்ஜென்டினா பிரைமரா சி மெட்ரோபொலிடானா
புவேர்ட்டோ நியூவோ
டிபோர்டிவோ முனிஸ்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
23:30
|
அமெரிக்கா எம்.எல்.எஸ்
சி.எஃப் மாண்ட்ரீல்
இன்டர் மியாமி சி.எஃப்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/11
23:30
|
அமெரிக்கா எம்.எல்.எஸ்
பிலடெல்பியா யூனியன்
ஆர்லாண்டோ நகரம் SC
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
23:30
|
அமெரிக்கா எம்.எல்.எஸ்
சி.எஃப் மாண்ட்ரீல்
இன்டர் மியாமி சி.எஃப்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/11
23:30
|
USA தேசிய மகளிர் கால்பந்து லீக்
ஆர்லாண்டோ பிரைட்
பே எஃப்சி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
01:00
|
நியூசிலாந்து தேசிய லீக்
நேப்பியர் சிட்டி ரோவர்ஸ்
எஃப்சி பெட்டோன்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
01:00
|
நியூசிலாந்து தேசிய லீக்
நேப்பியர் சிட்டி ரோவர்ஸ்
எஃப்சி பெட்டோன்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
01:00
|
நியூசிலாந்து தேசிய லீக்
நேப்பியர் சிட்டி ரோவர்ஸ்
எஃப்சி பெட்டோன்
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
01:00
|
மெக்சிகோ லிகா பிரீமியர் சீரி ஏ, குரூப் 1
துராங்கோ அலக்ரேன்ஸ்
Matamoros Gavilanes
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
01:30
|
அமெரிக்கா எம்.எல்.எஸ்
கொலராடோ ராபிட்ஸ்
சான் ஜோஸ் பூகம்பங்கள்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
02:00
|
USA தேசிய மகளிர் கால்பந்து லீக்
போர்ட்லேண்ட் தோர்ன்ஸ் எஃப்சி
ஆட்சி எஃப்சி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
02:30
|
யுஎஸ்ஏ நேஷனல் பிரீமியர் சாக்கர் லீக்
ஓக்லாண்ட் ஸ்டோம்பர்ஸ்
நாபா பள்ளத்தாக்கு 1839 எஃப்சி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
02:30
|
யுஎஸ்ஏ நேஷனல் பிரீமியர் சாக்கர் லீக்
ஓக்லாண்ட் ஸ்டோம்பர்ஸ்
நாபா பள்ளத்தாக்கு 1839 எஃப்சி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
04:30
|
ஆஸ்திரேலியா NPL, வடக்கு நியூ சவுத் வேல்ஸ்
சார்லஸ்டவுன் நகரம்
காதலர் எஃப்சி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
05:00
|
ஆஸ்திரேலியா NPL, நியூ சவுத் வேல்ஸ்
ராக்டேல் சிட்டி சன்ஸ்
சிட்னி எஃப்சி அகாடமி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
05:00
|
ஆஸ்திரேலியா NPL, நியூ சவுத் வேல்ஸ்
பிளாக்டவுன் சிட்டி எஃப்சி
மார்கோனி ஸ்டாலியன்ஸ்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
05:00
|
ஆஸ்திரேலியா NPL, நியூ சவுத் வேல்ஸ்
ராக்டேல் சிட்டி சன்ஸ்
சிட்னி எஃப்சி அகாடமி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
05:00
|
ஆஸ்திரேலியா NPL, குயின்ஸ்லாந்து
பிரிஸ்பேன் கர்ஜனை இளைஞர்கள்
கோல்ட் கோஸ்ட் யுனைடெட்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
05:00
|
ஆஸ்திரேலியா NPL, விக்டோரியா
புனித அல்பான்ஸ் புனிதர்கள்
தென் மெல்போர்ன்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
06:00
|
ஆஸ்திரேலியா NPL 2, விக்டோரியா
வெஸ்டர்ன் யுனைடெட் எஃப்சி ரிசர்வ்ஸ்
மெல்போர்ன் வெற்றி இளைஞர்கள்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
07:00
|
சீனா CFA பிரிவு இரண்டு லீக்
பெய்ஜிங் தொழில்நுட்ப நிறுவனம்
ஹூபே இஸ்டார்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
07:00
|
ஸ்பெயின் அமெச்சூர் வெட்டரன்ஸ் லீக் மாட்ரிட் நார்த்
CD Algeteño (V)
AD கோல்மனர் விஜோ (V)
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
07:00
|
ஸ்பெயின் அமெச்சூர் வெட்டரன்ஸ் லீக் மாட்ரிட் நார்த்
CD Algeteño (V)
AD கோல்மனர் விஜோ (V)
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
07:00
|
ஸ்பெயின் அமெச்சூர் வெட்டரன்ஸ் லீக் மாட்ரிட் நார்த்
CD Algeteño (V)
AD கோல்மனர் விஜோ (V)
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
07:15
|
ஆஸ்திரேலியா NPL, குயின்ஸ்லாந்து
ரோச்சடேல் ரோவர்ஸ்
பிரிஸ்பேன் சிட்டி எஃப்சி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 7 பிரஹோவா
AS Rapid Sălciile
வோய்ந்த வடு பருளுய்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 போடோசானி
சொய்மி பாலுசேனி
AFC சுலிதா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 போடோசானி
AS Sportivul Trustesti
AS யூனிரியா சவேனி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 ஆல்பா
AS Vointsa Beldiu
AFC Kinder Teius
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 போடோசானி
ஸ்பிகுல் ஐகோபெனி
AS Flacara 1907 Flamanzi
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 பிரசோவ்
AS லூடிசர்
AS Sercaiana Sercaia
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கலாட்டி
சிஎஸ்எல் ஃபாரஸ்டா மற்றும் டென்ரேனி
ஜோரில் க்ரிவிசா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கலாட்டி
ஜோரில் க்ரிவிசா
ஏசிஎஸ் லுசெஃபருல் பெரெஸ்டி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கலாட்டி
ப்ருதுல் விளாடெஸ்டி
AS சிரேதுல் பிஸ்கு
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லீக் 4 துல்சியா
AS நேஷனல் சோமோவா
AS விைடொருள் முரிகிைொல்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 வாஸ்லுய்
FC Vultureşti
க்ளபுல் ஸ்போர்டிவ் ஒரிசெனெஸ்க் நெக்ரெஸ்டி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 வாஸ்லுய்
ஸ்போர்ட்டிங் கிளப் Comstar Vaslui
எஃப்சி 2007 கார்செனி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கலாட்டி
ஏசிஎஸ் லுசெஃபருல் பெரெஸ்டி
FC Flacăra Pechea
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கலாட்டி
எஃப்சி விக்டோரியா ஸ்லோபோசியா கோனாச்சி
ப்ருதுல் விளாடெஸ்டி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 பிரைலா
ஏசிஎஸ் கம்யூனல் கசாசு II
ஏசிஎஸ் டுனேரியா டிச்சிலெஸ்டி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 பிரசோவ்
AS Luceafărul Margineni
AS பிரீடெனி ரூபா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டம்போவிடா
AFC ரேஸ்
ஏசிஎஸ் யூனிரியா உங்குரேனி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டம்போவிடா
சிஎஸ் கம்யூனல் வாலியா லுங்கா
AS விக்டோரியா 2018 Văcăresti
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டம்போவிடா
AS Voinśa Adânca
AS ஒலிம்பியா பிசியர் டி முண்டே
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டம்போவிடா
AS FC Dentas Tărtăřesti
AFC Viitorul Dobra
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் Liga 5 Vâlcea
சி.எஸ்
ACS Alutus Sălătrucel
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டம்போவிடா
எஃப்சி ஸ்டீகு ரோசு கொலாகு
எஃப்சி லங்குலேசு
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டம்போவிடா
AS Vânătorul 2015 Rățoaia
AS Sportul Lucieni
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 பிரசோவ்
ஏசிஎஸ் அசால்ட் சின்கு
AS Viitorul Progresul Voivodeni
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கான்ஸ்டன்டா
சிஎஸ் நெக்ரு வோடா
ஏ.எஸ்.விசோரா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கான்ஸ்டன்டா
AS Flacăra Crucea
ஸ்பெரான்டா காஸ்டெலு
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கான்ஸ்டன்டா
AS Inter Costinesti
AS Progresul Osmancea
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கான்ஸ்டன்டா
AS கன்ஸ்ட்ரக்டர்ல் டோப்ரைசர்
AS யூனிரியா டோப்ரைசர்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டோல்ஜ்
ஏசிஎஸ் யூனிரியா காலிசியுக்கா
சிஎஸ் டிரைம்ஃப் பார்கா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டோல்ஜ்
AS Progresul காஸ்ட்ரானோவா
ஏசிஎஸ் அவந்துல் டேனேஷி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டோல்ஜ்
ஏசிஎஸ் யூனிரியா தம்புரெஸ்டி
ACS Progresul Amărăřtii De Sus
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டோல்ஜ்
ஏசிஎஸ் விக்டோரியா பிராடோவோஸ்ட்டி
சிஎஸ் ஸ்போர்ட்டிங் லியூ
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டோல்ஜ்
ACS Recolta Măcetu De Jos
ஏசிஎஸ் யூனிரியா வேலா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டோல்ஜ்
CS கார்சியா II
AS Viitorul Lăcritsa
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டோல்ஜ்
AS ஃப்ளேகாரா ட்ராகோடெஸ்டி
AS Viitorul tuglui
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டோல்ஜ்
ACS Viitorul Ghercesti
ACS Viitorul Cośofenii Din Dos
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டோல்ஜ்
ஏசிஎஸ் ஸ்டாண்டர்ட் கிரையோவா
ஏசிஎஸ் வோயின்ஸ் ரஸ்னிக்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டோல்ஜ்
ஏசிஎஸ் ஜியுல் ப்ரெஸ்டா
ஏசிஎஸ் மற்றும் டி சஸ்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டோல்ஜ்
ACSO Filiasi II
ACS Vulturul Cernătesti
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 டெலியோர்மேன்
AS பெட்ரோல் போயினி
AS குளோரியா மெரிசானி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 டெலியோர்மேன்
AS Viitorul Gratia
AS Viitorul Butesti
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 டெலியோர்மேன்
சிஎஸ் ஃப்ளேகாரா கான்டெஸ்டி
CS Steaua Dracea
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 டெலியோர்மேன்
AS Teleormanul Troianul
ACS Oltul Plopii Slavitesti
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 டெலியோர்மேன்
AS Viitorul Turris Turnu Măgurele
ஏஎஸ் டினாமோ போக்டானா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 டெலியோர்மேன்
AS Progresul 2007 Bogdana
AS விக்டோரியா சியுபர்செனி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லீக் 4 மெஹெடிண்டி
கிளபுல் ஸ்போர்டிவ் உள்ளூர் கோகோசு
சிஎஸ் வைட்டோருள் தர்வாரி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 வால்சியா
AS ஃபியூரெஸ்டி
AS செர்னா கோபசெனி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 வால்சியா
AS Olteśul Bălceşti 2014
AS ஜோரில் ஸ்குண்டு
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 வால்சியா
AS Olteśul Zătreni
CS Dămila Măciuca
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 பிரசோவ்
AS Cetatea Apata 2001
ACS Hâlchiu
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 7 பிரஹோவா
விட்டோருள் பந்தாசி
Podgoria Vadu Săpat
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 ஆல்பா
ஏசிஎஸ் மற்றும் சியம்ப்ரூட்
AS ஓரியண்ட் பிளாண்டியானா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 ஆல்பா
AFC Řoimii Vinśu de Jos
CS Progresul Făru
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 வாஸ்லுய்
சிஎஸ் விக்டோரியா முண்டேனி டி ஜோஸ்
சிஎஸ் ஸ்போர்ட்டிங் ஜூனியோருல் வாஸ்லுய்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கலராசி
ACS Viitorul Ileana II
AFC Progresul Perisoru
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கோர்ஜ்
AS Viitorul Plopřoru
AS Pandurii Padeş 2019
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கோர்ஜ்
AS ஸ்டெஜாரி
AS கிலோர்டுல் பெங்கெஸ்டி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லீக் 4 துல்சியா
AS பார்ட்டிசானுல் லுன்காவிசா
AS Luceafărul Slava Cercheză
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லீக் 4 மெஹெடிண்டி
CS Viitorul Cujmir
AS யூனிரியா 2023 கர்லா மேரே
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 பிரசோவ்
ஏசிஎஸ் கோல்ஷியா 1920 பிராசோவ் II
எஸ்சி பிரான்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 பிரசோவ்
ACS Prejmer
ஏசிஎஸ் வல்கன் 2008 II
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 7 பிரஹோவா
Şoimii Apostolache
கிரிகோவல் சியோசினி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 டெலியோர்மேன்
AS ஓல்ட் பாய்ஸ் அலெக்ஸாண்ட்ரியா
சிஎஸ் விட்டனெஸ்டி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லீக் 4 துல்சியா
ஏசிஎஸ் வைட்டோருல் ஹோரியா
AS ட்ரையம்ஃப் செர்னா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லீக் 4 துல்சியா
ACS Flacara Mihail Kogalniceanu
எஃப்சி டெல்டா துல்சியா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டோல்ஜ்
ஏசிஎஸ் சர்ஜா ரோபனெஸ்டி
AFC மிலன் அகாடமி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 7 பிரஹோவா
CS Șirna Hăbud
யூனிரியா பிரடெஸ்டி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 போடோசானி
FC Viitorul Gorbănesti
எஃப்சி ரிபிசெனி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கான்ஸ்டன்டா
AS வோய்ன்டா சிமினோக்
சிஎஸ் குளோரியா அல்பெஸ்டி II
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
பிலிப்பைன்ஸ் பிலிப்பைன்ஸ் கால்பந்து லீக்
மெண்டியோலா எஃப்.சி
பிலிப்பைன்ஸ் இராணுவம்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டோல்ஜ்
ACS Fulgerul Maglavit
ACS Viitorul Seaca de Câmp
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டோல்ஜ்
AS Viitorul கோப்புறை
ஏசிஎஸ் மற்றும் செராட் II
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டோல்ஜ்
ஏசிஎஸ் சர்ஜா ரோபனெஸ்டி
AFC மிலன் அகாடமி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 பிரசோவ்
ஏசிஎஸ் கோல்ஷியா 1920 பிராசோவ் II
எஸ்சி பிரான்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 பிரசோவ்
ACS Prejmer
ஏசிஎஸ் வல்கன் 2008 II
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லீக் 4 மெஹெடிண்டி
CS Viitorul Cujmir
AS யூனிரியா 2023 கர்லா மேரே
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 7 பிரஹோவா
Şoimii Apostolache
கிரிகோவல் சியோசினி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 டெலியோர்மேன்
AS ஓல்ட் பாய்ஸ் அலெக்ஸாண்ட்ரியா
சிஎஸ் விட்டனெஸ்டி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லீக் 4 துல்சியா
ஏசிஎஸ் வைட்டோருல் ஹோரியா
AS ட்ரையம்ஃப் செர்னா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லீக் 4 துல்சியா
ACS Flacara Mihail Kogalniceanu
எஃப்சி டெல்டா துல்சியா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 ஆல்பா
AFC Řoimii Vinśu de Jos
CS Progresul Făru
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 போடோசானி
ஏசிஎஸ் ப்ரோஸ்போர்ட் வார்ஃபுல் காம்புலுய்
AFC Viitorul Albesti
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கான்ஸ்டன்டா
AS வோய்ன்டா சிமினோக்
சிஎஸ் குளோரியா அல்பெஸ்டி II
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கான்ஸ்டன்டா
Trophaeum Adamclisi
CS Axiopolis Cernavodă II
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கான்ஸ்டன்டா
குரல் கொச்சிர்லேனி
AS மர்முரா டெலினி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 வாஸ்லுய்
சிஎஸ் விக்டோரியா முண்டேனி டி ஜோஸ்
சிஎஸ் ஸ்போர்ட்டிங் ஜூனியோருல் வாஸ்லுய்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 ஆல்பா
ஏசிஎஸ் மற்றும் சியம்ப்ரூட்
AS ஓரியண்ட் பிளாண்டியானா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லீக் 4 துல்சியா
AS பார்ட்டிசானுல் லுன்காவிசா
AS Luceafărul Slava Cercheză
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கலராசி
ACS Viitorul Ileana II
AFC Progresul Perisoru
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 கோர்ஜ்
சிஎஸ் இன்டர்நேஷனல் பேலஸ்டி
சிஎஸ் யூனிரியா மற்றும் இன்டரேனி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கோர்ஜ்
AS Viitorul Plopřoru
AS Pandurii Padeş 2019
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கோர்ஜ்
AS Viitorul Brănesti
AS ஃபாரெஸ்டா வகியுலெஸ்டி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கோர்ஜ்
வெற்றிகரமான போராஸ்கு
AS யூனிரியா போல்போசி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கோர்ஜ்
AS ஸ்டெஜாரி
AS கிலோர்டுல் பெங்கெஸ்டி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ஆஸ்திரேலியா NPL குயின்ஸ்லாந்து, பெண்கள்
கிழக்கு புறநகர்
பிரிஸ்பேன் சிட்டி எஃப்சி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லீக் 4 மெஹெடிண்டி
சிஎஸ் விக்டோரியா விஞ்சு மாரே
CS Recolta Dănceu
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கலராசி
ACS Înainte Modelu II
AS அவன்துல் பீட்ரோயு
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 ஆல்பா
AS Vointsa Beldiu
AFC Kinder Teius
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கலராசி
ஏசிஎஸ் டிரிகோலர் ஜெகலியா
AS Řoimii யூனிரியா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டம்போவிடா
AFC ரேஸ்
ஏசிஎஸ் யூனிரியா உங்குரேனி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 பிரசோவ்
AS Luceafărul Margineni
AS பிரீடெனி ரூபா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 பிரைலா
CS Řoimii Tudor Vladimirescu
AS ஸ்டான்ரிஸ் ஸ்டான்குடா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 பிரைலா
CS Dunărea Gropeni
சிஎஸ் டைனமிக் யூனிரியா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 பிரைலா
ஏசிஎஸ் கம்யூனல் கசாசு II
ஏசிஎஸ் டுனேரியா டிச்சிலெஸ்டி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லீக் 4 துல்சியா
AS நேஷனல் சோமோவா
AS விைடொருள் முரிகிைொல்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 வாஸ்லுய்
விளையாட்டு வங்கி
Flacara Muntenii De Sus
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 வாஸ்லுய்
ஸ்போர்ட்டிங் கிளப் Comstar Vaslui
எஃப்சி 2007 கார்செனி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 பிரசோவ்
AS லூடிசர்
AS Sercaiana Sercaia
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 பிரசோவ்
AS டேசியா கொப்பசெல்
AS Viitorul Recea
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கலாட்டி
AS சிரேதுல் பிஸ்கு
AS Viitorul Costache Negri
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கலாட்டி
ஏசிஎஸ் மலினா ஸ்மர்டன்
இன்டர் 2000 டியூடர் விளாடிமிரெஸ்கு
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கலாட்டி
AS Viitorul Costache Negri
சிஎஸ்எல் ஃபாரஸ்டா மற்றும் டென்ரேனி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கலாட்டி
ஏசிஎஸ் லுசெஃபருல் பெரெஸ்டி
FC Flacăra Pechea
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கலாட்டி
எஃப்சி விக்டோரியா ஸ்லோபோசியா கோனாச்சி
ப்ருதுல் விளாடெஸ்டி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கலாட்டி
இன்டர் 2000 டியூடர் விளாடிமிரெஸ்கு
AS Râzeșii Valea Mărului
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கலாட்டி
சிஎஸ்எல் ஃபாரஸ்டா மற்றும் டென்ரேனி
ஜோரில் க்ரிவிசா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கலாட்டி
ஜோரில் க்ரிவிசா
ஏசிஎஸ் லுசெஃபருல் பெரெஸ்டி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கலாட்டி
ப்ருதுல் விளாடெஸ்டி
AS சிரேதுல் பிஸ்கு
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 7 பிரஹோவா
AS Rapid Sălciile
வோய்ந்த வடு பருளுய்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 வால்சியா
ஏசிஎஸ் ஃபாரஸ்டா மலையா
ATCS Sparta Râmnicu Vâlcea
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டம்போவிடா
CS Viitorul Aninoasa
AS விக்டோரியா கோமிசானி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டம்போவிடா
ஏசிஎஸ் குரா ஒக்னிசேய்
AFC யூனிரியா கோலிபாசி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டம்போவிடா
எஃப்சி ரேவன்ஸ் கோர்பி மாரி
AS Viitorul Gheboaia
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டம்போவிடா
சிஎஸ் கம்யூனல் வாலியா லுங்கா
AS விக்டோரியா 2018 Văcăresti
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டம்போவிடா
ஏசிஎஸ் குரல்கள்
AS Flacăra Zavoiu
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டம்போவிடா
AS Știinta Finta
AS ஸ்போர்ட்டல் மோகோசானி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டம்போவிடா
AS Voinśa Adânca
AS ஒலிம்பியா பிசியர் டி முண்டே
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டம்போவிடா
AS ஸ்பிகுல் ஜுகுரேனி
AS Luceafărul Poiana
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டம்போவிடா
எஃப்சி ஸ்டீகு ரோசு கொலாகு
எஃப்சி லங்குலேசு
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டம்போவிடா
AS Vânătorul 2015 Rățoaia
AS Sportul Lucieni
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் Liga 5 Vâlcea
சி.எஸ்
ACS Alutus Sălătrucel
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டம்போவிடா
AS FC Dentas Tărtăřesti
AFC Viitorul Dobra
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டம்போவிடா
ஏசிஎஸ் தினமோ ஓடையா துர்குலூய்
CS Viitorul Cojasca
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டம்போவிடா
FC Viitorul IL Caragiale
AS டிராகோமிரெஸ்டி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 போடோசானி
சொய்மி பாலுசேனி
AFC சுலிதா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 போடோசானி
AS Sportivul Trustesti
AS யூனிரியா சவேனி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டம்போவிடா
AS Luceafarul Dărmănesti
ஏசிஎஸ் குளோரியா புக்சானி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 7 பிரஹோவா
விட்டோருள் பந்தாசி
Podgoria Vadu Săpat
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கலாட்டி
AS Râzeșii Valea Mărului
எஃப்சி விக்டோரியா ஸ்லோபோசியா கோனாச்சி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 கோர்ஜ்
AS ஜூபினெஸ்டி
AS பெட்ரோல் ஸ்டோயினா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 டெலியோர்மேன்
AS பெட்ரோல் போயினி
AS குளோரியா மெரிசானி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 டெலியோர்மேன்
CS Viitorul Drăgănesti De Vede
AS Recolta Sfințesti
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 டெலியோர்மேன்
சிஎஸ் ஒலிம்பியா டோப்ரோடெஸ்டி 2023
FCS Viitorul Perii Brosteni
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 டெலியோர்மேன்
சிஎஸ் ஃப்ளேகாரா கான்டெஸ்டி
CS Steaua Dracea
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 டெலியோர்மேன்
AS Viitorul Turris Turnu Măgurele
ஏஎஸ் டினாமோ போக்டானா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 டெலியோர்மேன்
AS Progresul 2007 Bogdana
AS விக்டோரியா சியுபர்செனி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லீக் 4 துல்சியா
AS Progresul Isaccea
AS ஹெராக்கிலியா எனிசாலா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லீக் 4 துல்சியா
AS Pescăruřul 1969 Sarichioi
AS Řoimii Topolog
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லீக் 4 மெஹெடிண்டி
கிளபுல் ஸ்போர்டிவ் உள்ளூர் கோகோசு
சிஎஸ் வைட்டோருள் தர்வாரி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 வால்சியா
AS ஃபியூரெஸ்டி
AS செர்னா கோபசெனி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 வால்சியா
AS Olteśul Bălceşti 2014
AS ஜோரில் ஸ்குண்டு
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 வால்சியா
AS Olteśul Zătreni
CS Dămila Măciuca
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 பிரைலா
AS Spicul Râmnicelu
AS சிரேதுல் வதேனி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கான்ஸ்டன்டா
Nicolae Bălcescu ஐ எடு
Pescarul Ghindăresti
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கான்ஸ்டன்டா
லிடோரலுல் 22 கோர்பு
Viitorul Fîntînele
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கான்ஸ்டன்டா
AS Pescăruşul Girliciu
சிஎஸ் பீட்டரா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கான்ஸ்டன்டா
AS சுதந்திரம்
AS அரோரா 23 ஆகஸ்ட்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கான்ஸ்டன்டா
AS கன்ஸ்ட்ரக்டர்ல் டோப்ரைசர்
AS யூனிரியா டோப்ரைசர்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கான்ஸ்டன்டா
சிஎஸ் நெக்ரு வோடா
ஏ.எஸ்.விசோரா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கான்ஸ்டன்டா
இன்டர் அயன் கோர்வின்
CS Gloria Băneasa II
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டோல்ஜ்
ACS Desnatuiul Giurgița
ACS Viitorul Ciupercenii Noi
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டோல்ஜ்
AS Vointa Puśuri
ACS Inter Secui
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டோல்ஜ்
ACS Viitorul Teasc
AFC கோசோவேனி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டோல்ஜ்
ஏசிஎஸ் விக்டோரியா பிராடோவோஸ்ட்டி
சிஎஸ் ஸ்போர்ட்டிங் லியூ
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டோல்ஜ்
ACS Recolta Măcetu De Jos
ஏசிஎஸ் யூனிரியா வேலா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டோல்ஜ்
CS கார்சியா II
AS Viitorul Lăcritsa
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டோல்ஜ்
AS Řtiința Calopar
ACS மற்றும் Malu Mare
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டோல்ஜ்
AS ஃப்ளேகாரா ட்ராகோடெஸ்டி
AS Viitorul tuglui
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டோல்ஜ்
ACS Viitorul Ghercesti
ACS Viitorul Cośofenii Din Dos
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டோல்ஜ்
ஏசிஎஸ் ஸ்டாண்டர்ட் கிரையோவா
ஏசிஎஸ் வோயின்ஸ் ரஸ்னிக்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டோல்ஜ்
ஏசிஎஸ் ஜியுல் ப்ரெஸ்டா
ஏசிஎஸ் மற்றும் டி சஸ்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டோல்ஜ்
ACSO Filiasi II
ACS Vulturul Cernătesti
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டோல்ஜ்
AS Betis Craiova
ACS Viitorul Predesti
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கோர்ஜ்
AS Viitorul Plopřoru
AS Pandurii Padeş 2019
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லீக் 4 துல்சியா
AS பார்ட்டிசானுல் லுன்காவிசா
AS Luceafărul Slava Cercheză
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 7 பிரஹோவா
CS Șirna Hăbud
யூனிரியா பிரடெஸ்டி
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லீக் 4 துல்சியா
ACS Flacara Mihail Kogalniceanu
எஃப்சி டெல்டா துல்சியா
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 ஆல்பா
AS Vointsa Beldiu
AFC Kinder Teius
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டம்போவிடா
AFC ரேஸ்
ஏசிஎஸ் யூனிரியா உங்குரேனி
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 7 பிரஹோவா
AS Rapid Sălciile
வோய்ந்த வடு பருளுய்
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் Liga 5 Vâlcea
சி.எஸ்
ACS Alutus Sălătrucel
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கான்ஸ்டன்டா
AS கன்ஸ்ட்ரக்டர்ல் டோப்ரைசர்
AS யூனிரியா டோப்ரைசர்
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டோல்ஜ்
ACS Viitorul Teasc
AFC கோசோவேனி
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டோல்ஜ்
ACS Viitorul Ghercesti
ACS Viitorul Cośofenii Din Dos
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டோல்ஜ்
ஏசிஎஸ் ஸ்டாண்டர்ட் கிரையோவா
ஏசிஎஸ் வோயின்ஸ் ரஸ்னிக்
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டோல்ஜ்
ACSO Filiasi II
ACS Vulturul Cernătesti
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லீக் 4 மெஹெடிண்டி
கிளபுல் ஸ்போர்டிவ் உள்ளூர் கோகோசு
சிஎஸ் வைட்டோருள் தர்வாரி
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 டெலியோர்மேன்
AS பெட்ரோல் போயினி
AS குளோரியா மெரிசானி
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 வால்சியா
AS Olteśul Bălceşti 2014
AS ஜோரில் ஸ்குண்டு
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
08:00
|
பிலிப்பைன்ஸ் பிலிப்பைன்ஸ் கால்பந்து லீக்
மெண்டியோலா எஃப்.சி
பிலிப்பைன்ஸ் இராணுவம்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 சிபியு
AS குளோரியா லோம்னெஸ்
CS Săliteste 2012
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 சிபியு
AS Silvatex Orlat
AS குளோரியா பௌகா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 Suceava
AS புகோவினா டர்மனெஸ்டி
ஏசிஎஸ் மால்டோவா ட்ராகுசெனி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 Suceava
ஏசிஎஸ் மற்றும் முசுல் ப்ரீடெஸ்டி
FC Řoimii Gura Humorului
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 பிஹோர்
எஃப்சி யுனிவர்சிடேட்டா ஒரேடியா
CS Oşorhei
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 Iasi
AS பாஸ்கானி லோகோமோட்டிவ்
AS 2023 Todiresti
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 Iasi
எஃப்சி ரெகோல்டா கான்செஸ்ட்டி
சிஎஸ் யூனிரியா மிர்செஸ்டி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 Iasi
AS Biruinśa Miroslovesti
குரல் மோட்ச
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 Iasi
ஏஎஸ்ஏ அவந்துல் டடாருசி
AS Viitorul Brăesti
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 Iasi
AS Biruinśa Miroslovesti
குரல் மோட்ச
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 Iasi
ஏஎஸ்ஏ அவந்துல் டடாருசி
AS Viitorul Brăesti
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 Iasi
AS பாஸ்கானி லோகோமோட்டிவ்
AS 2023 Todiresti
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 Iasi
எஃப்சி ரெகோல்டா கான்செஸ்ட்டி
சிஎஸ் யூனிரியா மிர்செஸ்டி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 7 பிரஹோவா
AS Tineretul Poiana Vărbilău
Viitorul Iordăcheanu
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 7 பிரஹோவா
Steaua Mărgineni
AS அவந்துல் செராசு
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 7 பிரஹோவா
AS பொடேனி வெச்சி
வோய்ன்டா மகுரேலே
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 7 பிரஹோவா
AS பொடேனி வெச்சி
வோய்ன்டா மகுரேலே
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 7 பிரஹோவா
AS பொடேனி வெச்சி
வோய்ன்டா மகுரேலே
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 7 பிரஹோவா
AS Tineretul Poiana Vărbilău
Viitorul Iordăcheanu
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 பிரஹோவா
AS Targşorul Vechi Stănceřti
AS ஸ்டார்ச்சியோட்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 ஓல்ட்
ACS Dârjovul Valea Mare
AS ரெகோல்டா மொவிலேனி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 ஓல்ட்
AS அவந்துல் ஓபோரெலு
AS Vulturelul Poboru
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 ஓல்ட்
ஏசிஎஸ் லூபி பேராசிரியர்
AS வோயின்டா மார்கினேனி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கியுர்கியு
AS தினெரதுல் வடு லத்
CS Zmeii Ogrezeni II
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கியுர்கியு
சிஎஸ் பதுரேனி
AS ஒலிம்பியா மிர்சா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கியுர்கியு
ASFC பொடிசர்
AS ரோனேடா நைபு
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கியுர்கியு
சிஎஸ் பதுரேனி
AS ஒலிம்பியா மிர்சா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கியுர்கியு
ஏசிஎஸ் மிஹாய் வோடா
AS கிரெவேடியா மேரே
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கியுர்கியு
AS Iepuresti
சிஎஸ் புரோகிரேசுல் பலன்கா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கியுர்கியு
AS தினெரதுல் வடு லத்
CS Zmeii Ogrezeni II
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கியுர்கியு
சிஎஸ் பதுரேனி
AS ஒலிம்பியா மிர்சா
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 சிபியு
AS ரெகோல்டா அப்போல்டு டி ஜோஸ்
ஏசிஎஸ் வர்பார்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 சிபியு
ஏசிஎஸ் ஓல்டுல் டர்னு ரோசு
ஏசிஎஸ் ப்ரோக்ரேசல் போகது
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 சிபியு
AS யூனிரியா ஓக்னா சிபியுலுய்
AS நோக்ரிச்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 சிபியு
ஏசிஎஸ் சிர்பார்
ஏசிஎஸ் சிபினுல் கிறிஸ்டியன்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 சிபியு
ஏஎஸ்ஏ சிபியு
ACS Vulturul Poplac 2017
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 சிபியு
ஏசிஎஸ் சிர்பார்
ஏசிஎஸ் சிபினுல் கிறிஸ்டியன்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 சிபியு
AS ரெகோல்டா அப்போல்டு டி ஜோஸ்
ஏசிஎஸ் வர்பார்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 சிபியு
AS யூனிரியா ஓக்னா சிபியுலுய்
AS நோக்ரிச்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 சிபியு
ஏஎஸ்ஏ சிபியு
ACS Vulturul Poplac 2017
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 சிபியு
ஏசிஎஸ் சிர்பார்
ஏசிஎஸ் சிபினுல் கிறிஸ்டியன்
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 சிபியு
ஏசிஎஸ் ஓல்டுல் டர்னு ரோசு
ஏசிஎஸ் ப்ரோக்ரேசல் போகது
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 சிபியு
AS யூனிரியா ஓக்னா சிபியுலுய்
AS நோக்ரிச்
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 சிபியு
ஏஎஸ்ஏ சிபியு
ACS Vulturul Poplac 2017
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 ஆர்ஜஸ் – செரியா நோர்ட்
AS Contabilitate ஸ்டோனெஸ்டி
ACSC வொய்ன்டா டிடெஸ்டி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 ஆர்ஜஸ் – செரியா நோர்ட்
ACS Vulturii Vulturesti
AFCS Cetateni
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 ஆர்ஜஸ் – செரியா நோர்ட்
AS பார்ட்டிசானுல் விளாடெஸ்டி
AS ரேபிட் டேவிடெஸ்டி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 பிரஹோவா
விைடொருள் பொைனரிை புர்ச்சிை
சிஎஸ் அவந்துல் மகுரேனி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 பிரஹோவா
சிஎஸ் அரிசெஸ்டி ரஹ்திவானி
AS கோர்கோடா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 Iasi
AS டோன்மிர் ஐயாசி
ஸ்டெஜருல் சினெஸ்டி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 Iasi
ஸ்டெஜருல் டோப்ரோவ்
AS USV ஐயாசி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 பிரஹோவா
பிரஹோவா டினோசு
AS பிரஹோவா நெடெலியா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 Iasi
ASS ஜிம்ப்ரு பௌரேனி
சிஎஸ் ஸ்டெஜருல் பர்னோவா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 Iasi
AS டுடோரா
குளோரியா பால்டாஷி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 Iasi
AS டோன்மிர் ஐயாசி
ஸ்டெஜருல் சினெஸ்டி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 Iasi
AS விக்டோரியா லெட்கானி
மால்டோவா கிறிஸ்டெஸ்டி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 Iasi
ஸ்டெஜருல் டோப்ரோவ்
AS USV ஐயாசி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 பிரஹோவா
AS Viitorul Colceag
டிரானா ஹோமோராசியு
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 பிரஹோவா
வெற்றியாளர் 2018 செப்டுரா
எஃப்சி யூனிரியா வாலியா டல்ஸ்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 பிரஹோவா
சிஎஸ் புகோவ் ப்ளீஸ்
அவன்துல் டோம்சானி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 பிரஹோவா
FC Vulturul Zănoaga
Progresul Coslegi
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 பிரஹோவா
ஸ்டியின்னா அல்பெஸ்டி
வோய்ன்டா 2009 கோர்னெட்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 பிரஹோவா
FC Vulturul Zănoaga
Progresul Coslegi
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 பிரஹோவா
ஸ்டியின்னா அல்பெஸ்டி
வோய்ன்டா 2009 கோர்னெட்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 பிரஹோவா
AS Viitorul Colceag
டிரானா ஹோமோராசியு
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 பிரஹோவா
வெற்றியாளர் 2018 செப்டுரா
எஃப்சி யூனிரியா வாலியா டல்ஸ்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 பிரஹோவா
AS Viitorul Colceag
டிரானா ஹோமோராசியு
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 பிரஹோவா
வெற்றியாளர் 2018 செப்டுரா
எஃப்சி யூனிரியா வாலியா டல்ஸ்
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 பிரஹோவா
சிஎஸ் புகோவ் ப்ளீஸ்
அவன்துல் டோம்சானி
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 பிரஹோவா
FC Vulturul Zănoaga
Progresul Coslegi
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 பிரஹோவா
ஸ்டியின்னா அல்பெஸ்டி
வோய்ன்டா 2009 கோர்னெட்
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 ஓல்ட்
AS Cetatea Noua Vadastra
ஏசிஎஸ் வேலியா ஒல்டுலுய் சிலியேனி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 ஓல்ட்
ஏசிஎஸ் குளோரியா விசினா வெச்சே
ஏஎஸ் கோலம்னா டிரேயன்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 ஓல்ட்
AS விக்டோரியா ஐன்கா
ஏசிஎஸ் ஓல்டுல் தியா மேரே
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 ஓல்ட்
ஏசிஎஸ் குளோரியா விசினா வெச்சே
ஏஎஸ் கோலம்னா டிரேயன்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 சிபியு
AS Viitorul Aśel
ஏசிஎஸ் செலக்ட்ரோ மைகாசாசா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 சிபியு
AS அர்செனல் டிர்லோஸ்
AS குளோரியா ஸ்மிக்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 சிபியு
AS Viitorul Valchid
AS Fotbal Curciu
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 சிபியு
AS சொரோஸ்டின் Řeica-Mică
AS Speranta Biertan
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 சிபியு
AS வைட்டோருள் டர்னவா
AS தடகள பௌசியா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 சிபியு
AS Viitorul Aśel
ஏசிஎஸ் செலக்ட்ரோ மைகாசாசா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 சிபியு
AS அர்செனல் டிர்லோஸ்
AS குளோரியா ஸ்மிக்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 சிபியு
AS சொரோஸ்டின் Řeica-Mică
AS Speranta Biertan
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 சிபியு
AS வாலியா வைலர்
ACS Flacăra Gaz-Metan
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 சிபியு
AS வைட்டோருள் டர்னவா
AS தடகள பௌசியா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 சிபியு
AS அர்செனல் டிர்லோஸ்
AS குளோரியா ஸ்மிக்
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 சிபியு
AS வைட்டோருள் டர்னவா
AS தடகள பௌசியா
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 ஆர்ஜஸ் – செரியா நோர்ட்
CS ஸ்போர்ட்டிங் Pitesti
எஃப்சி ஸ்டார் ஸ்போர்ட் அர்ஜெஸ் பிடெஸ்டி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 ஆர்ஜஸ் – செரியா நோர்ட்
AS Micesti 2002
சிஎஸ் ரியல் பிராடு
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 ஆர்ஜஸ் – செரியா நோர்ட்
ஏசிஎஸ் பலிலெஸ்டி
AFC Frizian Cateasca 2023
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 ஆர்ஜஸ் – செரியா நோர்ட்
AS Micesti 2002
சிஎஸ் ரியல் பிராடு
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 ஆர்ஜஸ் – செரியா நோர்ட்
AFC ஜுவென்டஸ் விக்டோரியா 1992 பாஸ்கோவ்
AS Viitorul Ștefan cel Mare
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 ஆர்ஜஸ் – செரியா நோர்ட்
ஏசிஎஸ் எனர்ஜியா ஸ்டோல்னிசி
AS யூனிரியா ஹிர்செஸ்டி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 ஆர்ஜஸ் – செரியா நோர்ட்
ஏசிஎஸ் மிரோசி
AS Speranta Cornăśel
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 ஆர்ஜஸ் – செரியா நோர்ட்
AFC ஜுவென்டஸ் விக்டோரியா 1992 பாஸ்கோவ்
AS Viitorul Ștefan cel Mare
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 ஆர்ஜஸ் – செரியா நோர்ட்
ஏசிஎஸ் எனர்ஜியா ஸ்டோல்னிசி
AS யூனிரியா ஹிர்செஸ்டி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 ஆர்ஜஸ் – செரியா நோர்ட்
AS Flacara Leordeni
ஏசிஎஸ் அச்சங்கள்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 ஆர்ஜஸ் – செரியா நோர்ட்
ஏசிஎஸ் மிரோசி
AS Speranta Cornăśel
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 ஆர்ஜஸ் – செரியா நோர்ட்
ஏசிஎஸ் எனர்ஜியா ஸ்டோல்னிசி
AS யூனிரியா ஹிர்செஸ்டி
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 ஆர்ஜஸ் – செரியா நோர்ட்
AS Flacara Leordeni
ஏசிஎஸ் அச்சங்கள்
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 ஆர்ஜஸ் – செரியா நோர்ட்
ACS Steaua Negrasi
ஏசிஎஸ் லுன்கா கார்புலுய் 2000
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 ஆர்ஜஸ் – செரியா நோர்ட்
AFC ஜுவென்டஸ் விக்டோரியா 1992 பாஸ்கோவ்
AS Viitorul Ștefan cel Mare
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
08:00
|
ஸ்பெயின் அமெச்சூர் வெட்டரன்ஸ் லீக் மாட்ரிட் நார்த்
ஹரோ வில்லனுவேவா எஃப்சி (வி)
CF Fuente el Saz (V)
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ஸ்பெயின் அமெச்சூர் வெட்டரன்ஸ் லீக் மாட்ரிட் நார்த்
ஹரோ வில்லனுவேவா எஃப்சி (வி)
CF Fuente el Saz (V)
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 பிரஹோவா
ஏசிஎஸ் டிபி கார்னு II
குளோரியா வால்கனெஸ்டி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 பிரஹோவா
Tineretul Poienarii Burchii
Flacăra Mălăiesti
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 பிரஹோவா
CS Şotrile
AS Viitorul Ţipăreşti
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 பிரஹோவா
ஏசிஎஸ் டிபி கார்னு II
குளோரியா வால்கனெஸ்டி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 பிரஹோவா
AS Vointa Adunati
Viitorul Proviţa de Sus
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 பிரஹோவா
ஏசிஎஸ் காரைமானுல் புஸ்தேனி
ஜோஸ் மாகாணம்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 பிரஹோவா
Tineretul Poienarii Burchii
Flacăra Mălăiesti
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 பிரஹோவா
ஏசிஎஸ் டிபி கார்னு II
குளோரியா வால்கனெஸ்டி
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
08:00
|
ஸ்பெயின் அமெச்சூர் வெட்டரன்ஸ் லீக் மாட்ரிட் நார்த்
CD Loeches (V)
எஃப்சி பல்கேரியா அல்கலா டி ஹெனாரெஸ் (வி)
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ஸ்பெயின் அமெச்சூர் வெட்டரன்ஸ் லீக் மாட்ரிட் நார்த்
CD Futuro சான் பிரான்சிஸ்கோ (V)
பார் லா ஹெர்ராடுரா டோரேஜான் (வி)
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ஸ்பெயின் அமெச்சூர் வெட்டரன்ஸ் லீக் மாட்ரிட் நார்த்
CD Loeches (V)
எஃப்சி பல்கேரியா அல்கலா டி ஹெனாரெஸ் (வி)
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ஸ்பெயின் அமெச்சூர் வெட்டரன்ஸ் லீக் மாட்ரிட் நார்த்
CD Futuro சான் பிரான்சிஸ்கோ (V)
பார் லா ஹெர்ராடுரா டோரேஜான் (வி)
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 Iasi
AS பிருயிண்டா மூவிலேனி
போயானா போபெஸ்டி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 Iasi
AS அவந்துல் கோலாயிஸ்டி
சிஎஸ் டுமேஷ்டி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 Iasi
சிஎஸ் டோமேஸ்டி
எஃப்சி ஃபுல்கெருல் டிபினெஸ்டி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 Iasi
ஏசிஎஸ் ஸ்போர்ட்டல் மாணவர்கள்
சிஎஸ் குளோரியா ரோமனெஸ்டி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 Iasi
AS பிருயிண்டா மூவிலேனி
போயானா போபெஸ்டி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 Iasi
சிஎஸ் டோமேஸ்டி
எஃப்சி ஃபுல்கெருல் டிபினெஸ்டி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 Iasi
ஏசிஎஸ் ஸ்போர்ட்டல் மாணவர்கள்
சிஎஸ் குளோரியா ரோமனெஸ்டி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 Iasi
CS Viitorul Belcesti
FC Viitorul Plugari
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:15
|
சுவிட்சர்லாந்து அமெச்சூர் 2. லிகா FVRZ
எஃப்சி டிசென்ஹோஃபென்
எஃப்சி பாஸ்ஸர்ஸ்டோர்ஃப்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:15
|
மங்கோலியா பிரீமியர் லீக்
TUV புகானுட்
கான் குன்ஸ் - எர்ச்சிம் எஃப்சி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:30
|
கிரீஸ் அமெச்சூர் ஏ இபிஎஸ் மேக்டோனியாஸ் குரூப் 1
PAOK U16
ஓமோனோயா சிந்து
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:30
|
ஆஸ்திரேலியா குயின்ஸ்லாந்து பிரீமியர் லீக் 1
கபாலபா புல்டாக்ஸ்
தென் மேற்கு குயின்ஸ்லாந்து இடி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:30
|
கிரீஸ் அமெச்சூர் ஏ இபிஎஸ் மேக்டோனியாஸ் குரூப் 1
PAOK U16
ஓமோனோயா சிந்து
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
08:30
|
ஆஸ்திரேலியா குயின்ஸ்லாந்து பிரீமியர் லீக் 1
கபாலபா புல்டாக்ஸ்
தென் மேற்கு குயின்ஸ்லாந்து இடி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
08:30
|
ஹாங்காங் பிரீமியர் லீக்
ஹாங்காங் எஃப்.சி.
கோலிக் வடக்கு மாவட்டம்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
09:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 கலாட்டி
சிரேதுல் காஸ்மெஸ்டி
முன்சிதோருள் கிடிகேனி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
09:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 கலாட்டி
CS Gloria Iveşti
Řoimii Folteřti
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
09:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 Buzau
AS ஸ்போர்ட் கிளப் வெர்னெஸ்டி
AS Flamura Racoviśeni
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
09:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 Buzau
AS Vointa Căldărăřti
AS யூனிரியா பதினா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
09:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 Buzau
AS புரோகிரசுல் மோவில பானுலுய்
AS யூனிரியா லார்கு
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
09:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 Buzau
AS FC Glodeanu Silistea
AS விட்டோருள் ருசேது
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
09:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 கலாட்டி
சிரேதுல் காஸ்மெஸ்டி
முன்சிதோருள் கிடிகேனி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
09:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 கலாட்டி
குரல் குடல்பி 2015
ஏசிஎஸ் லாஸ்கார் ஸ்கேலா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
09:00
|
சுவிட்சர்லாந்து அமெச்சூர் 2. லிகா FVRZ
BC Albisrieden
எஃப்சி விடிகான்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
09:00
|
ஸ்லோவாக்கியா U19
FC ViOn Zlaté Moravce U19
FC Petržalka U19
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
09:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 Buzau
AS ஸ்போர்ட் கிளப் வெர்னெஸ்டி
AS Flamura Racoviśeni
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
09:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 Buzau
AS Viitorul Candeşti
AS Viitorul Tisău
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
09:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 Buzau
AS Luceafărul CA ரோசெட்டி
AS ஒலிம்பியா போகோனெலே
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
09:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 Buzau
AS Vointa Căldărăřti
AS யூனிரியா பதினா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
09:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 Buzau
AS புரோகிரசுல் மோவில பானுலுய்
AS யூனிரியா லார்கு
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
09:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 Buzau
AFC Puiesti
AS Viitorul Știubei
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
09:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 Buzau
AS விக்டோரியா புடா
AS Știința Bălăceanu
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
09:00
|
ஸ்லோவாக்கியா U19
FC ViOn Zlaté Moravce U19
FC Petržalka U19
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
09:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 Buzau
AS சஹாதேனி
AS டயடெமா கெராசெனி
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
09:00
|
ஸ்லோவாக்கியா U19
FC ViOn Zlaté Moravce U19
FC Petržalka U19
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
09:00
|
எஸ்டோனியா II லீகா - லூனா/லேனே பியர்கோண்ட்
FCI லெவாடியா தாலின் U19
எஃப்சி அரரத் TTU
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
09:00
|
எஸ்டோனியா II லீகா - லூனா/லேனே பியர்கோண்ட்
FCI லெவாடியா தாலின் U19
எஃப்சி அரரத் TTU
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
09:00
|
எஸ்டோனியா II லீகா - லூனா/லேனே பியர்கோண்ட்
FCI லெவாடியா தாலின் U19
எஃப்சி அரரத் TTU
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
09:30
|
எஸ்டோனியா எசிலிகா
எஃப்சி எல்வா
ஃப்ளோரா தாலின் U21
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
09:30
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டெலியோர்மேன்
AS ஸ்பிக்குல் பாலாசி
ஏசிஎஸ் வோயிண்டா டுனாரியா பீட்ரோசானி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
09:30
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டெலியோர்மேன்
ACS Atletic Orbeasca
ஏசிஎஸ் டினெரெத்துல் சுஹாயா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
09:30
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டெலியோர்மேன்
AS Tineretul Silistea
CS Flacara Calinesti
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
09:30
|
ஸ்பெயின் அமெச்சூர் டெர்செரா ஃபெடரேசியன், குழு 7
ராயோ வாலெகானோ பி
CD Canillas
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
09:30
|
எஸ்டோனியா மீஸ்ட்ரிலிகா பெண்கள்
லூடோஸ் போல்வா பெண்கள்
ஜேகே தாலின்னா கலேவ் பெண்கள்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
09:30
|
எஸ்டோனியா எசிலிகா
எஃப்சி எல்வா
ஃப்ளோரா தாலின் U21
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
10:00
|
போலந்து அமெச்சூர் லிகா ஓக்ரிகோவா - சைட்லெஸ்
Orzeł Unin
செப்டம்பர் Żelechow
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
10:00
|
சுவிட்சர்லாந்து அமெச்சூர் 2. லிகா FVRZ
FC Oerlikon/Polizei Zh
எஃப்சி ரெஜென்ஸ்டோர்ஃப்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
10:00
|
ஹங்கேரி NB III கெலட்
புடாபெஸ்ட் Honvéd FC II
Ceglédi VSE
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
10:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 வாஸ்லுய்
FC Viitorul Văleni
ஸ்பெரான்டா டிரான்செனி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
10:00
|
ஸ்பெயின் அமெச்சூர் ஆர்வலர்களின் 1வது மாகாண பிரிவு, பிரைமரா - ஜமோரா
பெயர் இல்லாத சிடி
சனாப்ரியா CF
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
10:00
|
நார்வே 3வது பிரிவு, குழு 4
தவளை FK
ஸ்ட்ரோம்ஸ்கோட்செட் II
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
10:00
|
நார்வே 3வது பிரிவு, குழு 4
தவளை FK
ஸ்ட்ரோம்ஸ்கோட்செட் II
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
10:00
|
போலந்து அமெச்சூர் வி. லிகா - வைல்கோபோல்ஸ்கா
போலந்து II ஸ்ரோடா வீல்கோபோல்ஸ்கா
Przemysław Poznań
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
10:00
|
எஸ்டோனியா II லீகா - லூனா/லேனே பியர்கோண்ட்
ரக்வேரே ஜே.கே.தர்வாஸ்
Tartu JK வெல்கோ II
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
10:00
|
மக்காவோ எலைட் லீக்
தக் சுன் கா ஐ
காலா எஃப்சி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
10:00
|
மக்காவோ எலைட் லீக்
தக் சுன் கா ஐ
காலா எஃப்சி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
11:00
|
பெலாரஸ் பெர்ஷாயா லீக்
பேட் போரிசோவ் ரிசர்வ்
லோகோமோடிவ் கோமல்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
11:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 பிரசோவ்
ஏஎஸ் இலேனி
AS Beclereana Beclean
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
11:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 பிரசோவ்
AS Săgeata Drăgus
ஏஎஸ் மந்த்ரா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
11:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 Suceava
ஏசிஎஸ் விட்டோருள் வடு மால்டோவி
AS யூனிரியா சால்சியா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
11:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 Suceava
ஏசிஎஸ் ட்ரீம் டீம்
ஏஎஸ் பிராடுல் வாமா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
11:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 Suceava
ஏசிஎஸ் வாலியா சுஹேய்
ஏசிஎஸ் சோமுஸ் ஃபால்டிசெனி 2
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
11:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 Suceava
AS லாரிக்ஸ் டோர்னிசோரா
AS ஜூனியோருல் ஃபால்டிசெனி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
11:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 Suceava
AS Vanatorul Dorna Candrenilor
ஏசிஎஸ் கார்பாடிக் சூசேவா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
11:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 Suceava
ஏசிஎஸ் வாலியா சுஹேய்
ஏசிஎஸ் சோமுஸ் ஃபால்டிசெனி 2
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
11:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 Suceava
AS Marginea
ஏசிஎஸ் ஸ்போர்ட்டிங் சிமினிசியா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
11:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 Suceava
ஏசிஎஸ் விட்டோருள் வடு மால்டோவி
AS யூனிரியா சால்சியா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
11:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 Suceava
சிஎஸ் ஸ்போர்ட்டிங் வொய்ண்டா புனெஸ்டி
AS Viitorul Forasti
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
11:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 Suceava
ஏசிஎஸ் ட்ரீம் டீம்
ஏஎஸ் பிராடுல் வாமா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
11:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 பிரசோவ்
AS Bazaltul Racos
AS திரான்சில்வேனியா ஃபெல்மர்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
11:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 பிரசோவ்
ஏஎஸ் இலேனி
AS Beclereana Beclean
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
11:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 பிரசோவ்
AS Săgeata Drăgus
ஏஎஸ் மந்த்ரா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
11:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 பிரசோவ்
AS Săgeata Drăgus
ஏஎஸ் மந்த்ரா
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
11:00
|
ஸ்வீடன் பிரிவு 2, நோரா கோட்டாலாந்து
பிகே முன்னோக்கி
AIF ஹெர்ரெஸ்டாட்ஸ்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
11:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் பிராந்திய நார்டோஸ்ட்
VSG Altglienicke
க்ரீஃப்ஸ்வால்டர் எஃப்சி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
11:00
|
ஸ்வீடன் அமெச்சூர் எலிட்டெட்டன், பெண்கள்
Umeå IK
IFK கல்மர்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
11:00
|
பெலாரஸ் பெர்ஷாயா லீக்
பேட் போரிசோவ் ரிசர்வ்
லோகோமோடிவ் கோமல்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
11:00
|
நார்வே 3வது பிரிவு, குழு 6
Bodø/Glimt II
காங்ஸ்விங்கர் 2
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
11:00
|
ஸ்வீடன் பிரிவு 2, சோத்ரா கோட்டாலண்ட்
Österlen FF
கிறிஸ்டியன்ஸ்டாட் எஃப்சி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
11:00
|
நார்வே 3வது பிரிவு, குழு 1
அடிமையாக
ஆசனே கால்பந்து 2
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
11:00
|
பல்கேரியா அமெச்சூர் செட்வர்டா லிகா - AOG ஷுமென், வடக்கு
FC Zarya Zvegor
FC Bliznatsi 2022
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
11:00
|
ஸ்பெயின் அமெச்சூர் லிகா எலிட் கேடலானா
EU Figureres
EU ரூபி
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
11:00
|
எஸ்டோனியா III லிய்கா - லூனா பியர்கோண்ட்
எஃப்சி மார்டு ஏலியன்ஸ்
எஃப்சி கோஸ்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
11:00
|
எஸ்டோனியா III லிய்கா - லூனா பியர்கோண்ட்
எஃப்சி மார்டு ஏலியன்ஸ்
எஃப்சி கோஸ்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
11:30
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 Giurgiu – Nord
AS Viitorul Vedea II
AS துனாரியா கௌஜானி II
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
11:30
|
நார்வே 2வது பிரிவு குரூப் 2
ஜங்கரன்
ஸ்கீட்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
11:30
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் Oberliga NOFV Nord
டிஎஸ்ஜி நியூஸ்ட்ரெலிட்ஸ்
எஸ்ஜி டைனமோ ஸ்வெரின்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
11:30
|
எஸ்டோனியா பிரீமியம் லீகா
FCI லெவாடியா தாலின்
பெயர் கல்ஜு
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
11:30
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 Giurgiu – Nord
ACS Maxima Hobaia II
AS கைசெனி 2023 Giurgiu
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
11:30
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 Giurgiu – Nord
AS உண்மையான ட்ரேகனேஸ்கா
AS Podul Doamnei II
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
11:30
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 Giurgiu – Nord
ACS Maxima Hobaia II
AS கைசெனி 2023 Giurgiu
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
11:30
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 ஓல்ட்
AS Speranta Sopârlita 2024
ஏசிஎஸ் விக்டோரியா டோப்ரூன்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
11:30
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 ஓல்ட்
ஏசிஎஸ் ஹைடுசி இயன்கு ஜியானு
ஏசிஎஸ் வோனிசா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
11:30
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 ஓல்ட்
ஏசிஎஸ் அட்லெடிகோ டிரானோவாடு
ஏஎஸ் மோருங்லாவ்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
11:30
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 ஓல்ட்
AS செராமிகா ஒபோகா
AS Viitorul Leotesti
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
11:30
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 ஓல்ட்
AS ரேபிட் பியாட்ரா ஓல்ட்
AS FC பிர்சா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
11:30
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 ஓல்ட்
AS Speranta Sopârlita 2024
ஏசிஎஸ் விக்டோரியா டோப்ரூன்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
11:30
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 ஓல்ட்
ஏசிஎஸ் ஹைடுசி இயன்கு ஜியானு
ஏசிஎஸ் வோனிசா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
11:30
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 ஓல்ட்
ஏசிஎஸ் அட்லெடிகோ டிரானோவாடு
ஏஎஸ் மோருங்லாவ்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
11:30
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 ஓல்ட்
AS செராமிகா ஒபோகா
AS Viitorul Leotesti
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
11:30
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 ஓல்ட்
AS ரேபிட் பியாட்ரா ஓல்ட்
AS FC பிர்சா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
11:30
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கியுர்கியு
AS கிரீஸ்
AS ஒலிம்பியா மால்டா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
11:30
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கியுர்கியு
AS ஸ்கரிசோரா
AS Fortuna Herasti
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
11:30
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கியுர்கியு
ஏஎஸ் சபரேலுல் சியோகோவெனி
AS வைட்டோருள் பனேசா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
11:30
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கியுர்கியு
ஏசிஎஸ் ப்ரோ கோஸ்டினு
AS குளோரியா ஷிடு
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
11:30
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கியுர்கியு
AS கிரீஸ்
AS ஒலிம்பியா மால்டா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
11:30
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கியுர்கியு
AS யூனிரியா ஸ்லோபோசியா
AS அக்ரோகோல்ட் விளாட் டெப்ஸ்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
11:30
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கியுர்கியு
AS ஸ்கரிசோரா
AS Fortuna Herasti
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
11:30
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கியுர்கியு
ஏஎஸ் சபரேலுல் சியோகோவெனி
AS வைட்டோருள் பனேசா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
11:30
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கியுர்கியு
ஏசிஎஸ் யூனிரியா பீட்ரிசு
AS Viitorul Hulubesti
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
11:30
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கியுர்கியு
AS கிரீஸ்
AS ஒலிம்பியா மால்டா
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
11:30
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கியுர்கியு
ஏசிஎஸ் ப்ரோ கோஸ்டினு
AS குளோரியா ஷிடு
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
12:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 மரமுரேஸ்
AS உல்மேனி 2023
AS தடகள Remetea Chioarului
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
12:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் Oberliga NOFV Nord
Eintracht Mahlsdorf
அங்கர் விஸ்மர்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
12:00
|
ஸ்வீடன் பிரிவு 2, நோரா ஸ்வீலாண்ட்
Hudiksvalls FF
ஐகே ஃபிராங்க்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
12:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் பெர்லின் ஹெரன் க்ரீஸ்லிகா பி ஸ்டூஃப் 2
எஸ்சி கேடோ II
ASV பெர்லின் II
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
12:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 வாஸ்லுய்
FC Ghergheleu
ஏசிஎஸ் பீனிக்ஸ் டீம் தனசு
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
12:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 மரமுரேஸ்
AS Remeti
CS Plimob Sighetu Marmației
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
12:00
|
பல்கேரியா அமெச்சூர் பெட்டா லிகா - பி ஓஜி சோபியா (செவர்)
எஃப்சி சோகோல்-பென்கோவ்ஸ்கி சோபியா
FC Kremikovtsi சோபியா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
12:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 டம்போவிடா
AS பல்கலைக்கழகம் Băleni
AS Viitorul Gorgota 2019
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
12:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 டம்போவிடா
ACS Sportul Vlădeni
AS Olimpicii Ulmi
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
12:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் Oberliga NOFV Nord
எஸ்சி ஸ்டேக்கன்
FSV Optik Rathenow
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
12:00
|
செக் குடியரசு 1. லிகா, பெண்கள்
1. எஃப்சி ஸ்லோவாகோ
ஸ்பார்டா பிரஹா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
12:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 மரமுரேஸ்
AS Fulgerul Lăschia
AS குளோரியா சேச்சி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
12:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 மரமுரேஸ்
AS உல்மேனி 2023
AS தடகள Remetea Chioarului
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
12:00
|
நெதர்லாந்து அமெச்சூர் 1e கிளாஸ் ஸொண்டாக் - ஒரு மேற்கு
வோர்மர்வீர் பார்ச்சூன்
IVV லேண்ட்ஸ்மீர்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
12:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 டம்போவிடா
AS ஜுவென்டஸ் குரோவ்
ஏசிஎஸ் மியுலெஸ்டி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
12:00
|
பல்கேரியா அமெச்சூர் பெட்டா லிகா - பி ஓஜி சோபியா (செவர்)
எஃப்சி நேஷனல் சோபியா
எஃப்சி லெவ்ஸ்கி-ஸ்பார்டக் 1962
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
12:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 மரமுரேஸ்
ஏசிஎஸ் மகுரா கோஸ்
சிஎஸ் ரேபிட் சாது நௌ டி சுஸ்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
12:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 மரமுரேஸ்
AS Remeti
CS Plimob Sighetu Marmației
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
12:00
|
பல்கேரியா அமெச்சூர் பெட்டா லிகா - பி ஓஜி சோபியா (செவர்)
OFFC சோபியா 1992 சோபியா
FC Vrazhdebna சோபியா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
12:00
|
பல்கேரியா அமெச்சூர் பெட்டா லிகா - பி ஓஜி சோபியா (செவர்)
எஃப்சி சோகோல்-பென்கோவ்ஸ்கி சோபியா
FC Kremikovtsi சோபியா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
12:00
|
சுவிட்சர்லாந்து அமெச்சூர் 2. OFV லீக்
எப்சி அம்ரிஸ்வில்
AS கால்சியோ க்ரூஸ்லிங்கன்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
12:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 டம்போவிடா
ACS Muscelul Văleni
AS ஸ்போர்ட்டல் ருஞ்சு
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
12:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 டம்போவிடா
எஃப்சி குரா ஃபோயி
ஏசிஎஸ் குரல்கள்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
12:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 டம்போவிடா
ஏசிஎஸ் வோயின்ஸ் விசினா
AS Viitorul Străořti
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
12:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 டம்போவிடா
FC Viitorul Sălcioara
ஏஎஃப்சிஎஸ் ஃப்ளேகாரா கினெஸ்டி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
12:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 டம்போவிடா
AS வோயின்டா வாலியா வொய்வோசிலர்
AS Luceafărul Dărmănesti II
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
12:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 டம்போவிடா
AS விட்டோருள் Șelaru
AS பெட்ரோல் ரஸ்கீஸ்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
12:00
|
சுவிட்சர்லாந்து அமெச்சூர் 2. லிகா FVRZ
SC YF ஜுவென்டஸ் II
எஃப்சி வீடிகான்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
12:00
|
ஸ்காட்லாந்து பிரீமியர் லீக் பெண்கள்
ஸ்பார்டன்ஸ் WFC
ஹாமில்டன் கல்வி WFC
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
12:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் ஷெல்ஸ்விக்-ஹோல்ஸ்டீன்-லிகா
எஸ்வி டோட்ஸ்ஃபெல்டே
இண்டர் டர்க்ஸ்போர் கீல்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
12:00
|
சுவிட்சர்லாந்து அமெச்சூர் எர்ஸ்டே லிகா கிளாசிக்
எஃப்சி துன் பெர்னர் ஓபர்லேண்ட் II
எஃப்சி லாங்கெந்தால்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
12:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 மரமுரேஸ்
ஏசிஎஸ் யுஏசி ஐரோப்பா
ஏசிஎஸ் ஸ்பெரான்டா செர்னெஸ்டி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
12:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 மரமுரேஸ்
AS Fulgerul Lăschia
AS குளோரியா சேச்சி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
12:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 மரமுரேஸ்
சிஎஸ் சீனி
AS ஸ்பெரான்டா ஃபெர்சிக்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
12:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 மரமுரேஸ்
ஏசிஎஸ் வைடோருல் கர்தானி
ஏசிஎஸ் குளோரியா சால்சிக்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
12:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் Oberliga NOFV Nord
எஸ்வி ஸ்பார்டா லிச்சென்பெர்க்
ஹெர்தா ஜெலெண்டோர்ஃப்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
12:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 மரமுரேஸ்
AS உல்மேனி 2023
AS தடகள Remetea Chioarului
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
12:00
|
சுவிட்சர்லாந்து அமெச்சூர் எர்ஸ்டே லிகா கிளாசிக்
எஃப்சி துன் பெர்னர் ஓபர்லேண்ட் II
எஃப்சி லாங்கெந்தால்
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
12:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 மரமுரேஸ்
ஏசிஎஸ் யுஏசி ஐரோப்பா
ஏசிஎஸ் ஸ்பெரான்டா செர்னெஸ்டி
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
12:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 மரமுரேஸ்
AS Fulgerul Lăschia
AS குளோரியா சேச்சி
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
12:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் Oberliga NOFV Nord
எஸ்சி ஸ்டேக்கன்
FSV Optik Rathenow
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
12:00
|
ஸ்வீடன் பிரிவு 2, நோரா ஸ்வீலாண்ட்
Hudiksvalls FF
ஐகே ஃபிராங்க்
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
12:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் Oberliga NOFV Nord
Eintracht Mahlsdorf
அங்கர் விஸ்மர்
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
12:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் Oberliga NOFV Nord
எஸ்சி ஸ்டேக்கன்
FSV Optik Rathenow
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
12:00
|
லாட்வியா 1.லிகா
ரெசெக்னெஸ் எஃப்.ஏ
ஒலைன்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
12:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் Oberliga NOFV Süd
எஃப்சி ஐன்ஹீட் வெர்னிகெரோட்
FSV Budissa Bautzen
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
12:00
|
பின்லாந்து காக்கோனென், குழு பி
இன்டர் துர்கு/2
SexyPöxyt
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
12:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் Oberliga NOFV Nord
எஸ்வி ஸ்பார்டா லிச்சென்பெர்க்
ஹெர்தா ஜெலெண்டோர்ஃப்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
12:00
|
நார்வே 2வது பிரிவு குரூப் 1
Hødd IL
Vard Haugesund
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
12:00
|
ஸ்வீடன் பிரிவு 2, Västra Götaland
லாஹோல்ஸ் எஃப்.கே
வர்பெர்க்ஸ் GIF FK
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
12:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 மரமுரேஸ்
AS Fulgerul Lăschia
AS குளோரியா சேச்சி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
12:00
|
ரஷ்யா இரண்டாம் பிரிவு, குழு 2
எனிசி 2 கிராஸ்நோயார்ஸ்க்
Zvezda செயின்ட் பீட்டர்ஸ்பர்க்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
12:00
|
நார்வே 3வது பிரிவு, குழு 5
டிரஃப்
Aalesund FK II
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
12:00
|
செக் குடியரசு 1. லிகா, பெண்கள்
1. எஃப்சி ஸ்லோவாகோ
ஸ்பார்டா பிரஹா
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
12:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் Oberliga NOFV Nord
Eintracht Mahlsdorf
அங்கர் விஸ்மர்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
12:00
|
ஸ்காட்லாந்து பிரீமியர் லீக் பெண்கள்
ஹைபர்னியன் WFC
மிட்லோதியன் WFCயின் இதயம்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
12:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் ஷெல்ஸ்விக்-ஹோல்ஸ்டீன்-லிகா
எஸ்வி டோட்ஸ்ஃபெல்டே
இண்டர் டர்க்ஸ்போர் கீல்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
12:15
|
ஹங்கேரி NB I
கிஸ்வர்தா எஃப்சி
Mezőkövesd Zsóry
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
12:30
|
நெதர்லாந்து அமெச்சூர் 5e கிளாஸ் ஸொண்டாக் – ஏ
SNC '14
விவி பார்ட்டிஜ் 33
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
12:30
|
நெதர்லாந்து அமெச்சூர் 4e கிளாஸ் ஸொண்டாக் – ஏ
ஆர்.கே.வி.வி.எம்
எஸ்.வி.குல்டால்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
12:30
|
நெதர்லாந்து அமெச்சூர் 5e கிளாஸ் ஸொண்டாக் – ஏ
SNC '14
விவி பார்ட்டிஜ் 33
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
12:30
|
ஸ்வீடன் அமெச்சூர் U19 Allsvenskan
Djurgårdens U19
IFK கோட்போர்க் U19
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
12:30
|
நெதர்லாந்து அமெச்சூர் 4e கிளாஸ் ஸொண்டாக் – ஏ
RKVV Vijlen
ரூட் க்ரோன் எல்விசி'01
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
12:30
|
ஸ்வீடன் அமெச்சூர் U19 Allsvenskan
Djurgårdens U19
IFK கோட்போர்க் U19
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
12:30
|
சுவிட்சர்லாந்து ஊக்குவிப்பு லீக்
திரு டெலிமண்ட்
எஃப்சி சூரிச் II
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
12:30
|
நார்வே 2வது பிரிவு குரூப் 2
ஸ்ட்ரோம்மென் IF
Stjørdals/Blink
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
13:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் வெர்பாண்ட்ஸ்லிகா ஹெசன் நோர்ட்
FSV டோர்ன்பெர்க்
எஸ்ஜி ப்ரோன்செல்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
13:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கலராசி
AS அட்லெடிகோ நிக்கோலே பால்செஸ்கு
AFC Viitorul Dragos Vodă 2019
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
13:00
|
ஸ்பெயின் அமெச்சூர் டெர்செரா ஃபெடரேசியன், குழு 7
குக் வில்லல்பா
ரியல் மாட்ரிட் சி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
13:00
|
நார்வே 3வது பிரிவு, குழு 3
அஸ்கொலன்
Mjondalen 2
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
13:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் லாண்டெஸ்லிகா மிட்டல்ஹெய்ன்
விக்டோரியா அர்னால்ட்ஸ்வீலர்
டி.ஜே.கே ஆர்மினியா ஐலெண்டோர்ஃப்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
13:00
|
ஸ்காட்லாந்து பிரீமியர் லீக் பெண்கள்
அபெர்டீன் LFC
மதர்வெல் LFC
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
13:00
|
ஸ்வீடன் பிரிவு 2, சோட்ரா ஸ்வீலாண்ட்
Mjolby AI FF
IFK எஸ்கில்ஸ்டுனா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
13:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கலராசி
AS பீனிக்ஸ் உல்மு 2024
AFC விக்டோரியா போட்கோவா 2024
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
13:00
|
ஸ்வீடன் பிரிவு 2, நோரா ஸ்வீலாண்ட்
டால்குர்ட் FF
எஃப்சி குட்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
13:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் ஓபர்லிகா பேடன் வூர்ட்டம்பெர்க்
ஆஃபென்பர்கர் எஃப்.வி
1. CfR Pforzheim
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
13:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் ஓபர்லிகா பேடன் வூர்ட்டம்பெர்க்
1. கோப்பிங்கர் எஸ்.வி
எஸ்எஸ்வி ரெய்ட்லிங்கன்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
13:00
|
பிரான்ஸ் அமெச்சூர் அவெர்ன் ரோன்-ஆல்ப்ஸ் நேஷனல் 3
ஹாட்ஸ் லியோனைஸ்
AS செயிண்ட்-எட்டியென் 2
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
13:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் வெர்பாண்ட்ஸ்லிகா ஹெசன் நோர்ட்
CSC 03 Kassel
FSV Rot-Weiß Wolfhagen 1925
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
13:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் வெர்பாண்ட்ஸ்லிகா ஹெசன் நோர்ட்
SG பரோக்ஸ்டாட் ஃபுல்டா-லெஹ்னெர்ஸ் II
OSC வேல்மார்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
13:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கலராசி
AS யூனிரியா ஃப்ராசினெட் 2024
AFC Viitorul Valea Argovei
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
13:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் வெர்பாண்ட்ஸ்லிகா ஹெசன் நோர்ட்
CSC 03 Kassel
FSV Rot-Weiß Wolfhagen 1925
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
13:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கலராசி
AS அட்லெடிகோ நிக்கோலே பால்செஸ்கு
AFC Viitorul Dragos Vodă 2019
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
13:00
|
பிரான்ஸ் அமெச்சூர் அவெர்ன் ரோன்-ஆல்ப்ஸ் நேஷனல் 3
ஹாட்ஸ் லியோனைஸ்
AS செயிண்ட்-எட்டியென் 2
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
13:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் Oberliga Niedersachsen
TuS பெர்சன்ப்ரூக்
கிக்கர்ஸ் எம்டன்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
13:00
|
நார்வே 3வது பிரிவு, குழு 4
ஓர்க்லா
Stabæk கால்பந்து II
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
13:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கலராசி
AS பீனிக்ஸ் உல்மு 2024
AFC விக்டோரியா போட்கோவா 2024
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
13:00
|
பிரான்ஸ் சாம்பியன் தேசிய U19
பாஸ்டியா U19
AS மொனாக்கோ U19
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
13:00
|
நார்வே 3வது பிரிவு, குழு 3
அஸ்கொலன்
Mjondalen 2
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
13:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் வெர்பாண்ட்ஸ்லிகா ஹெசன் நோர்ட்
TSG Sandershausen
எஸ்ஜி பேட் சோடன்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
13:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் ஷெல்ஸ்விக்-ஹோல்ஸ்டீன்-லிகா
எக்கர்ன்ஃபோர்டர் எஸ்.வி
TSB Flensburg
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
13:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் லாண்டெஸ்லிகா மிட்டல்ஹெய்ன்
விக்டோரியா அர்னால்ட்ஸ்வீலர்
டி.ஜே.கே ஆர்மினியா ஐலெண்டோர்ஃப்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
13:00
|
பிரான்ஸ் சாம்பியன் தேசிய U19
ஸ்ட்ராஸ்பர்க் U19
யுஎஸ் ஆர்லியன்ஸ் U19
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
13:00
|
பிரான்ஸ் சாம்பியன் தேசிய U19
FC Chambly Oise U19
லே ஹாவ்ரே U19
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
13:00
|
பிரான்ஸ் சாம்பியன் தேசிய U19
AS பாக்னி சுர் மொசெல்லே
Bobigny U19
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
13:00
|
பிரான்ஸ் சாம்பியன் தேசிய U19
மாண்ட்பெல்லியர் U19
நல்ல U19
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
13:00
|
ஸ்காட்லாந்து பிரீமியர் லீக் பெண்கள்
அபெர்டீன் LFC
மதர்வெல் LFC
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
13:00
|
இத்தாலி சீரி ஏ பெண்கள்
இண்டர்
Sassuolo
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
13:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் வெர்பாண்ட்ஸ்லிகா ஹெசன் நோர்ட்
FSV டோர்ன்பெர்க்
எஸ்ஜி ப்ரோன்செல்
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
13:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கலராசி
AS யூனிரியா ஃப்ராசினெட் 2024
AFC Viitorul Valea Argovei
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
13:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் வெர்பாண்ட்ஸ்லிகா ஹெசன் நோர்ட்
TSG Sandershausen
எஸ்ஜி பேட் சோடன்
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
13:00
|
ஸ்லோவேனியா பிரவாலிகா
என்.கே செல்ஜே
எஃப்சி கோபர்
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
13:00
|
ஸ்வீடன் பிரிவு 2, நோரா ஸ்வீலாண்ட்
டால்குர்ட் FF
எஃப்சி குட்
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
13:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் லாண்டெஸ்லிகா மிட்டல்ஹெய்ன்
விக்டோரியா அர்னால்ட்ஸ்வீலர்
டி.ஜே.கே ஆர்மினியா ஐலெண்டோர்ஃப்
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
13:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் லாண்டெஸ்லிகா மிட்டல்ஹெய்ன்
எஸ்வி ஹெல்பென்ஸ்டீன்
எஸ்வி ரோட்
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
13:00
|
பிரான்ஸ் சாம்பியன் தேசிய U19
Chateauroux U19
நான்டெஸ் U19
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
13:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் Oberliga Westfalen
ASC டார்ட்மண்ட்
1. எஃப்சி கிவன்பெக்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
13:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் ஓபர்லிகா பேடன் வூர்ட்டம்பெர்க்
ஆஃபென்பர்கர் எஃப்.வி
1. CfR Pforzheim
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
13:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் Oberliga Niedersachsen
TuS பெர்சன்ப்ரூக்
கிக்கர்ஸ் எம்டன்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
13:00
|
இத்தாலி சீரி டி, ஜிரோன் பி
பியாசென்சா
வரேசினா
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
13:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் ஷெல்ஸ்விக்-ஹோல்ஸ்டீன்-லிகா
எக்கர்ன்ஃபோர்டர் எஸ்.வி
TSB Flensburg
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
13:00
|
அஜர்பைஜான் மிஸ்லி பிரீமியர் லீக்
கபாலா எஃப்.கே
சபா எஃப்.கே
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
13:00
|
தென்னாப்பிரிக்கா பிரீமியர்ஷிப்
Lamontville கோல்டன் அம்புகள்
சிப்பா யுனைடெட்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
13:00
|
ஸ்காட்லாந்து பிரீமியர் லீக் பெண்கள்
அபெர்டீன் LFC
மதர்வெல் LFC
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
13:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் ஹெசென்லிகா
எஃப்சி எடர்ஷெய்ம்
ஹன்ஃபெல்டர் எஸ்.வி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
13:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் ஓபர்லிகா ஹாம்பர்க்
யூனியன் டோர்னெஷ்
எஃப்சி அல்ஸ்டர்ப்ரூடர்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
13:00
|
செக் குடியரசு 1. லிகா, பெண்கள்
எஃப்.சி ஸ்லோவன் லிபரெக்
எஸ்.கே. ஸ்லாவியா பிரஹா
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
13:00
|
பிரான்ஸ் சாம்பியன் தேசிய U19
பாரிஸ் எஃப்சி U19
Auxerre U19
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
13:00
|
பிரான்ஸ் சாம்பியன் தேசிய U19
AS Montferrand U19
ட்ராய்ஸ் U19
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
13:00
|
பிரான்ஸ் சாம்பியன் தேசிய U19
AS பாக்னி சுர் மொசெல்லே
Bobigny U19
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
13:00
|
பிரான்ஸ் சாம்பியன் தேசிய U19
துலூஸ் U19
US Colomiers U19
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
13:00
|
இத்தாலி காம்பியோனாடோ ஸ்பிரிங் 1
சாசுலோ U19
ஃபியோரெண்டினா U19
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
13:00
|
இத்தாலி சீரி டி, ஜிரோன் டி
கார்டிசெல்லா
விக்டர் சான் மரினோ
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
13:00
|
பிரான்ஸ் சாம்பியன் தேசிய U19
Bourg-en-Bresse U19
டிஜோன் U19
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
13:00
|
ஸ்பெயின் அமெச்சூர் டெர்செரா ஃபெடரேசியன், குழு 4
அனோர்க க்கே
சிடி டெரியோ
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
13:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 முரேஸ்
AS Viitorul Hăranglab
ஏசிஎஸ் லோகோமோடிவ் அக்ரிஸ்டியூ
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
13:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 முரேஸ்
AS Viitorul Hăranglab
ஏசிஎஸ் லோகோமோடிவ் அக்ரிஸ்டியூ
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
13:00
|
போஸ்னியா & ஹெர்சகோவினா அமெச்சூர் 1. ŽNL Hercegovačko-neretvanska
என்.கே.மோஸ்டர்
NK நெரெட்வா Čeljevo
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
13:00
|
போஸ்னியா & ஹெர்சகோவினா அமெச்சூர் 1. ŽNL Hercegovačko-neretvanska
என்.கே.மோஸ்டர்
NK நெரெட்வா Čeljevo
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
13:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 முரேஸ்
AS Progresul Dumbrăvioara
AS ஃபாரல் ரோட்டேனி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
13:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 முரேஸ்
AS Progresul Dumbrăvioara
AS ஃபாரல் ரோட்டேனி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
13:00
|
கிரீஸ் அமெச்சூர் பி இபிஎஸ் கொரிந்தியாஸ்
ஏடோஸ் கிரியோனெரியோ
கொரிந்தோஸ் 2006 எஃப்சி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
13:00
|
கிரீஸ் காமா எத்னிகி - குழு 1
நிகி எப்கார்பியாஸ்
அஸ்டெராஸ் பெட்ரிட்டி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
13:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 முரேஸ்
AS Viitorul Delenii
ஏசிஎஸ் பெஸ்காரி சாண்டியோனா டி முரேஸ்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
13:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 முரேஸ்
AS Viitorul Delenii
ஏசிஎஸ் பெஸ்காரி சாண்டியோனா டி முரேஸ்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
13:15
|
இங்கிலாந்து சாம்பியன்ஷிப்
வெஸ்ட் பிரோம்விச் ஆல்பியன்
சவுத்தாம்ப்டன்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
13:30
|
இத்தாலி அமெச்சூர் பிரைமா வகை ஆல்டோ அடிஜ் - 1. அமெச்சூர்லிகா, குரூப் பி
எஸ்சி பிளஸ்
எஸ்எஸ்வி டாஃபர்ஸ்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
13:30
|
இத்தாலி அமெச்சூர் பிரைமா வகை கலாப்ரியா ஜிரோன் சி
ஏஎஸ்டி கரிபால்டினா
ஏஎஸ்டி சான் மௌரோ மார்செசாடோ
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
13:30
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் லாண்டெஸ்லிகா மிட்டல்ஹெய்ன்
வீடன் டியூடோனியா
VfL Sindorf
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
13:30
|
இத்தாலி அமெச்சூர் செவ்வாய் வகை கலாப்ரியா - ஜிரோன் ஏ
ஏஎஸ்டி ஹோரா ஜோன்
Valle Del Crocchio விளையாட்டு மையம்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
13:30
|
இத்தாலி அமெச்சூர் பிரைமா வகை ஆல்டோ அடிஜ் - 1. அமெச்சூர்லிகா, குரூப் பி
எஸ்சி பிளஸ்
எஸ்எஸ்வி டாஃபர்ஸ்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
13:30
|
இத்தாலி அமெச்சூர் பிரைமா வகை ஆல்டோ அடிஜ் - 1. அமெச்சூர்லிகா, குரூப் பி
எஸ்வி கேம்போ ட்ரென்ஸ் ஃப்ரீன்ஃபெல்ட்
ASV ஷாப்ஸ்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
13:30
|
இத்தாலி அமெச்சூர் பிரைமா வகை கலாப்ரியா ஜிரோன் சி
ஏஎஸ்டி சாண்டா கிறிஸ்டினா
ஏஎஸ்டி ரியல் சிட்டானோவா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
13:30
|
இத்தாலி அமெச்சூர் பிரைமா வகை கலாப்ரியா ஜிரோன் சி
ஏஎஸ்டி கரிபால்டினா
ஏஎஸ்டி சான் மௌரோ மார்செசாடோ
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
13:30
|
இத்தாலி அமெச்சூர் செகண்டா வகை கலாப்ரியா ஜிரோன் பி
ASD Sersalese
யு.எஸ். பெட்ரோனா 1980
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
13:30
|
இத்தாலி அமெச்சூர் செவ்வாய் வகை கலாப்ரியா - ஜிரோன் ஏ
ஏஎஸ்டி ஃபாரடோமஸ்
ஏ.எஸ்.டி. MDA பெல்வெடெரே ஸ்பினெல்லோ
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
13:30
|
இத்தாலி அமெச்சூர் செவ்வாய் வகை கலாப்ரியா - ஜிரோன் ஏ
ஏஎஸ்டி ஹோரா ஜோன்
Valle Del Crocchio விளையாட்டு மையம்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
13:30
|
இத்தாலி அமெச்சூர் செவ்வாய் வகை கலாப்ரியா - ஜிரோன் ஏ
ஏ.எஸ்.டி. டிரியோலோ 2023
ஏ.சி.டி. மைதா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
13:30
|
இத்தாலி அமெச்சூர் செவ்வாய் வகை கலாப்ரியா - ஜிரோன் ஏ
ஏஎஸ்டி ஸ்டாலெட்டி
யுஎஸ் கிரிபால்கோ
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
13:30
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் Oberliga Niederrhein
Mülheimer FC 97
SF ஹம்போர்ன் 07
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
13:30
|
ஜெர்மனி பன்டெஸ்லிகா
டார்ம்ஸ்டாட் 98
Hoffenheim
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
13:30
|
இத்தாலி அமெச்சூர் எசெலென்சா ட்ரெண்டினோ - ஆல்டோ அடிஜ் - ஓபர்லிகா
ஏஎஸ்வி டிராமின் ஃபஸ்பால்
செயின்ட் ஜார்ஜன்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
13:30
|
இங்கிலாந்து FA கோப்பை, பெண்கள்
டோட்டன்ஹாம் எஃப்சி பெண்கள்
மான்செஸ்டர் யுனைடெட் பெண்கள்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
13:30
|
இத்தாலி அமெச்சூர் ப்ரோமோசியோன் ஆல்டோ அடிஜ் - லாண்டெஸ்லிகா
AFC செயின்ட் மார்ட்டின் மூஸ்
SSV வெயின்ஸ்ட்ராஸ் ஸுட்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
13:30
|
இத்தாலி அமெச்சூர் ப்ரோமோசியோன் ஆல்டோ அடிஜ் - லாண்டெஸ்லிகா
எஃப்சி கெர்ட்யோனா
எஸ்.எஸ்.வி.டி. வோரன் லீஃபர்ஸ்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
13:30
|
இத்தாலி அமெச்சூர் ப்ரோமோசியோன் ஆல்டோ அடிஜ் - லாண்டெஸ்லிகா
எஃப்சி கெர்ட்யோனா
எஸ்.எஸ்.வி.டி. வோரன் லீஃபர்ஸ்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
13:30
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் வெஸ்ட்ஃபாலென்லிகா - ஸ்டாஃபெல் 2
பிஎஸ்வி ஸ்குரன்
எஸ்வி சோடிங்கன்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
13:30
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் வெஸ்ட்ஃபாலென்லிகா - ஸ்டாஃபெல் 2
பிஎஸ்வி ஸ்குரன்
எஸ்வி சோடிங்கன்
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
14:00
|
ஸ்வீடன் அமெச்சூர் U19 Allsvenskan
IFK Stocksund U19
GIF Sundsvall U19
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
14:00
|
கிரீஸ் அமெச்சூர் பி இபிஎஸ் கெர்கிராஸ் - குரூப் ஏ பிளேஆஃப்
AS ஒடிஸியாஸ் அவ்லியோடன்
AE மெகாஸ் அலெக்ஸாண்ட்ரோஸ்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
14:00
|
இத்தாலி அமெச்சூர் பிரைமா வகை சர்டெக்னா - ஜிரோன் ஏ
ஏடிபி பவுனீஸ்
ஏஎஸ்டி உலஸ்சை
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
14:00
|
இத்தாலி அமெச்சூர் பிரைமா வகை சர்டெக்னா - ஜிரோன் ஏ
SSD Calcio Decimoputzu
ஏஎஸ்டி உசானா கால்சியோ
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
14:00
|
இத்தாலி அமெச்சூர் பிரைமா வகை சர்டெக்னா - ஜிரோன் ஏ
ஏஎஸ்டி சதாலி
GSD Freccia Parte Montis
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
14:00
|
போர்ச்சுகல் அமெச்சூர் AF Viana Castelo I பிரிவு
பொன்டே டா பார்கா
டியூக்ரிஸ்ட் எஸ்சி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
14:00
|
இத்தாலி அமெச்சூர் பிரைமா வகை சர்டெக்னா - ஜிரோன் ஏ
ஏஎஸ்டி காஸ்டர் 1977
ஏஎஸ்டி உரகனோ பிர்ரி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
14:00
|
இத்தாலி அமெச்சூர் பிரைமா வகை சர்டெக்னா - ஜிரோன் ஏ
ஏஎஸ்டி சியோல் 2010
ஏசி கோர்டோகியானா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
14:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 ஹர்கிதா
AS Miklos Marton Madăras
AS Fisag Ciucsangiorgiu
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
14:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 ஹர்கிதா
AS ஹெக்யால்ஜா வர்சக்
சிஎஸ் கொருண்டி இஃப்ஜுசாக்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
14:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 மரமுரேஸ்
CS Progresul Şomcuta Mare
AS யூனிரியா Șisesti
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
14:00
|
போர்ச்சுகல் அமெச்சூர் AF Viana Castelo I பிரிவு
ஆங்கர் கடற்கரை
விட்டோரினோ டி பியாஸ்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
14:00
|
போர்ச்சுகல் அமெச்சூர் AF Viana Castelo I பிரிவு
எஸ்சி மெல்காசென்ஸ்
தவோரா பொழுதுபோக்கு மற்றும் கலாச்சார மையம்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
14:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 ஹர்கிதா
AS Medvenyelv Satu Mare
ஏசிஎஸ் பிரேட்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
14:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 ஹர்கிதா
AS Târnava Mică Beteşti
AS டெஸ்ட் veriseg Atid
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
14:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 ஹர்கிதா
AS Andycom Avrămesti
AS காகிவிஸ் கோகியு
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
14:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 ஹர்கிதா
AS Nyiko Cobătesti
AS ராடிசா சான்பால்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
14:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 ஹர்கிதா
AS MÜ Frumoasa
CS Toviske Sântimbru
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
14:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 மரமுரேஸ்
சிஎஸ் ஃபார்காஸ்
CF லாபஸ் ஆர்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
14:00
|
சுவிட்சர்லாந்து அமெச்சூர் 2. OFV லீக்
வால்போஷியாவோ கால்சியோ
எஃப்சி மெல்ஸ்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
14:00
|
லக்சம்பர்க் பதவி உயர்வு டி'ஹானர்
சிஎஸ் கிரீவன்மேக்கர்
எஃப்சி ரோடாங்கே 91
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
14:00
|
டென்மார்க் சூப்பர்லிகா
பிரண்ட்பி IF
FC கோபன்ஹவ்ன்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
14:00
|
ஸ்வீடன் எட்டன், நோரா
கார்ல்பெர்க்ஸ் பி.கே
ஃபிரிஸ்கா வில்ஜோர் எஃப்சி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
14:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 ஹர்கிதா
AS ஸ்ட்ராடுயின்டா மிஹைலினி
சிஎஸ் பாஸ்டியா லாசரியா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
14:00
|
நார்வே 3வது பிரிவு, குழு 6
FK Mjolner
ஹோனெஃபோஸ் பி.கே
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
14:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 மரமுரேஸ்
சிஎஸ் ஃபார்காஸ்
CF லாபஸ் ஆர்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
14:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 ஹர்கிதா
AS Târnava Mică Beteşti
AS டெஸ்ட் veriseg Atid
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
14:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 ஹர்கிதா
AS ஓக்னா டி ஜோஸ்
AS துணை
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
14:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 ஹர்கிதா
AS நைகோ பிசெரிகானி
AS கார்டன் பல்கரேனி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
14:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 ஹர்கிதா
AS மோஹோஸ் லாசரெஸ்டி
AS டாக்டர். லுகாக்ஸ் மிஹாலி ப்ளேஸ் டி ஜோஸ்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
14:00
|
லக்சம்பர்க் பிரிவு நேஷனல்
ரேசிங் எஃப்சி யூனியன் லக்சம்பர்க்
மாண்டர்கேஞ்ச்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
14:00
|
போலந்து அமெச்சூர் லிகா ஓக்ரிகோவா - சைட்லெஸ்
ஜார்னி வெக்ரோவ்
எஸ்கேஎஸ் ஜப்லோனியங்கா ஜப்லோனா லக்கா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
14:00
|
சுவிட்சர்லாந்து அமெச்சூர் 2. OFV லீக்
வால்போஷியாவோ கால்சியோ
எஃப்சி மெல்ஸ்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
14:00
|
லக்சம்பர்க் பதவி உயர்வு டி'ஹானர்
சிஎஸ் கிரீவன்மேக்கர்
எஃப்சி ரோடாங்கே 91
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
14:00
|
இத்தாலி அமெச்சூர் பிரைமா வகை சர்டெக்னா - ஜிரோன் ஏ
ஏஎஸ்டி சியோல் 2010
ஏசி கோர்டோகியானா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
14:00
|
கிரீஸ் அமெச்சூர் ஏ இபிஎஸ் மேக்டோனியாஸ் குரூப் 1
AS Neapolis
Ethnikos Metwrwn
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
14:00
|
இத்தாலி அமெச்சூர் பிரைமா வகை சர்டெக்னா - ஜிரோன் ஏ
SSD Calcio Decimoputzu
ஏஎஸ்டி உசானா கால்சியோ
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
14:00
|
இத்தாலி அமெச்சூர் பிரைமா வகை சர்டெக்னா - ஜிரோன் ஏ
ஏஎஸ்டி சதாலி
GSD Freccia Parte Montis
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
14:00
|
போர்ச்சுகல் அமெச்சூர் AF Viana Castelo I பிரிவு
பொன்டே டா பார்கா
டியூக்ரிஸ்ட் எஸ்சி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
14:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 ஹர்கிதா
AS Csikszentmarton SE Sânmartin
AS பிலிஸ்கே துஷ்னாட் சனி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
14:00
|
ஸ்வீடன் அமெச்சூர் U19 Allsvenskan
IFK Stocksund U19
GIF Sundsvall U19
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
14:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 ஹர்கிதா
AS Borsaros Sâncrăieni
ஏசிஎஸ் சாண்டோமினிக்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
14:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 ஹர்கிதா
AS Miklos Marton Madăras
AS Fisag Ciucsangiorgiu
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
14:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 ஹர்கிதா
ஏசிஎஸ் குஸ்டலி ஓக்லாண்ட்
AS Tineretul Şimoneşti
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
14:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 ஹர்கிதா
AS ஹெக்யால்ஜா வர்சக்
சிஎஸ் கொருண்டி இஃப்ஜுசாக்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
14:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 மரமுரேஸ்
CS Progresul Şomcuta Mare
AS யூனிரியா Șisesti
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
14:00
|
போர்ச்சுகல் அமெச்சூர் AF Viana Castelo I பிரிவு
ஆங்கர் கடற்கரை
விட்டோரினோ டி பியாஸ்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
14:00
|
போர்ச்சுகல் அமெச்சூர் AF Viana Castelo I பிரிவு
எஸ்சி மெல்காசென்ஸ்
தவோரா பொழுதுபோக்கு மற்றும் கலாச்சார மையம்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
14:00
|
நார்வே 3வது பிரிவு, குழு 2
Sandnes Ulf II
மட்லா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
14:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 ஹர்கிதா
ஏசிஎஸ் குஸ்டலி ஓக்லாண்ட்
AS Tineretul Şimoneşti
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
14:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 மரமுரேஸ்
CS Progresul Şomcuta Mare
AS யூனிரியா Șisesti
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
14:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 ஹர்கிதா
AS Târnava Mică Beteşti
AS டெஸ்ட் veriseg Atid
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
14:00
|
போர்ச்சுகல் அமெச்சூர் AF Viana Castelo I பிரிவு
பொன்டே டா பார்கா
டியூக்ரிஸ்ட் எஸ்சி
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
14:00
|
இத்தாலி அமெச்சூர் பிரைமா வகை சர்டெக்னா - ஜிரோன் ஏ
ஏஎஸ்டி சியோல் 2010
ஏசி கோர்டோகியானா
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
14:00
|
இத்தாலி அமெச்சூர் பிரைமா வகை சர்டெக்னா - ஜிரோன் ஏ
SSD Calcio Decimoputzu
ஏஎஸ்டி உசானா கால்சியோ
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
14:00
|
இத்தாலி அமெச்சூர் பிரைமா வகை சர்டெக்னா - ஜிரோன் ஏ
ஏஎஸ்டி சதாலி
GSD Freccia Parte Montis
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
14:00
|
போர்ச்சுகல் அமெச்சூர் AF Viana Castelo I பிரிவு
ஆங்கர் கடற்கரை
விட்டோரினோ டி பியாஸ்
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
14:00
|
போர்ச்சுகல் அமெச்சூர் AF Viana Castelo I பிரிவு
எஸ்சி மெல்காசென்ஸ்
தவோரா பொழுதுபோக்கு மற்றும் கலாச்சார மையம்
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
14:00
|
ஸ்வீடன் அமெச்சூர் U19 Allsvenskan
IFK Stocksund U19
GIF Sundsvall U19
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
14:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 மரமுரேஸ்
சிஎஸ் ஃபார்காஸ்
CF லாபஸ் ஆர்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
14:00
|
லக்சம்பர்க் பிரிவு நேஷனல்
ஸ்விஃப்ட் ஹெஸ்பெரேஞ்ச்
கடல் உணவு மெர்ச்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
14:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 மரமுரேஸ்
CS Progresul Şomcuta Mare
AS யூனிரியா Șisesti
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
14:00
|
லக்சம்பர்க் பிரிவு நேஷனல்
யூனியன் டைட்டஸ் பெட்டாங்கே
ஜீனெஸ் எஷ்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
14:00
|
ரஷ்யா இரண்டாம் பிரிவு, குழு 2
பால்டிகா-BFU im.I.காந்தா
லுகி-எனர்ஜிய வெலிகியே லுகி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
14:00
|
ஸ்வீடன் எட்டன், நோரா
சொல்லெண்டுனா FF
IF கார்ல்ஸ்டாட் ஃபோட்போல்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
14:00
|
ஸ்வீடன் எட்டன், நோரா
அசிரிஸ்கா FF
ஒரெப்ரோ சிரியன்ஸ்கா பி.கே
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
14:00
|
ஆஸ்திரியா அமெச்சூர் ரீஜியோனலிகா மேற்கு
எஸ்சி ரோதிஸ்
எஃப்சி வொல்ஃபர்ட்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
14:00
|
லக்சம்பர்க் பிரிவு நேஷனல்
விக்டோரியா ரோஸ்போர்ட்
எக்ஸ்எக்ஸ்எக்ஸ் டடலாஞ்ச்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
14:00
|
டென்மார்க் சூப்பர்லிகா
பிரண்ட்பி IF
FC கோபன்ஹவ்ன்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
14:00
|
நார்வே 3வது பிரிவு, குழு 6
FK Mjolner
ஹோனெஃபோஸ் பி.கே
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
14:00
|
கிரீஸ் அமெச்சூர் பி இபிஎஸ் இலியாஸ்
ஏபிஓ கோர்டிசியோ
அரிஸ் டிமிட்ராஸ் ஏசி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
14:00
|
கிரீஸ் அமெச்சூர் பி இபிஎஸ் இலியாஸ்
கவாசிலோன் அட்ரோமைட்டுகள்
ஏடோஸ் அல்போகோரியோ ஏஓ
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
14:00
|
கிரீஸ் அமெச்சூர் பி இபிஎஸ் இலியாஸ்
ஏபிஓ கோர்டிசியோ
அரிஸ் டிமிட்ராஸ் ஏசி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
14:00
|
கிரீஸ் அமெச்சூர் பி இபிஎஸ் இலியாஸ்
கவாசிலோன் அட்ரோமைட்டுகள்
ஏடோஸ் அல்போகோரியோ ஏஓ
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
14:00
|
கிரீஸ் அமெச்சூர் பி இபிஎஸ் இலியாஸ்
AO Andritsainas 2023
Alfeios Epitaliou AC
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
14:00
|
கிரீஸ் அமெச்சூர் பி இபிஎஸ் இலியாஸ்
அஜியோஸ் ஜார்ஜியோஸ் பிர்கோவ் ஏசி
ஆர்கோனாடிஸ் கடகோலோ
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
14:00
|
கிரீஸ் அமெச்சூர் பி இபிஎஸ் இலியாஸ்
ஒலிம்பியாகோஸ் ஜக்கரோஸ்
Alfeionis Alfeiousas ஏசி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
14:00
|
கிரீஸ் அமெச்சூர் பி இபிஎஸ் இலியாஸ்
அஜியோஸ் ஜார்ஜியோஸ் பிர்கோவ் ஏசி
ஆர்கோனாடிஸ் கடகோலோ
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
14:00
|
கிரீஸ் அமெச்சூர் பி இபிஎஸ் இலியாஸ்
ஒலிம்பியாகோஸ் ஜக்கரோஸ்
Alfeionis Alfeiousas ஏசி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
14:00
|
கிரீஸ் அமெச்சூர் பி இபிஎஸ் இலியாஸ்
AO Andritsainas 2023
Alfeios Epitaliou AC
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
14:00
|
பல்கேரியா அமெச்சூர் செட்வர்டா லிகா - AOG ஷுமென், வடக்கு
எஃப்சி யாசென் 2007 யாசென்கோவோ
எஃப்சி போர்ட்சி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
14:00
|
பல்கேரியா அமெச்சூர் செட்வர்டா லிகா - AOG ஷுமென், வடக்கு
எஃப்சி காஸ்மோஸ் பிரானிச்சேவோ
எஃப்சி ஜெனிட் செர்னோக்லாவ்சி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
14:00
|
பல்கேரியா அமெச்சூர் செட்வர்டா லிகா - AOG ஷுமென், வடக்கு
FC Zarya Todor Ikonomovo
எஃப்சி போபெடா 2016 பிரிஸ்டோ
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
14:00
|
பல்கேரியா அமெச்சூர் செட்வர்டா லிகா - AOG ஷுமென், வடக்கு
எஃப்சி யாசென் 2007 யாசென்கோவோ
எஃப்சி போர்ட்சி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
14:00
|
பல்கேரியா அமெச்சூர் செட்வர்டா லிகா - AOG ஷுமென், வடக்கு
எஃப்சி காஸ்மோஸ் பிரானிச்சேவோ
எஃப்சி ஜெனிட் செர்னோக்லாவ்சி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
14:00
|
பல்கேரியா அமெச்சூர் செட்வர்டா லிகா - AOG ஷுமென், வடக்கு
FC Zarya Todor Ikonomovo
எஃப்சி போபெடா 2016 பிரிஸ்டோ
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
14:00
|
பல்கேரியா அமெச்சூர் செட்வர்டா லிகா - AOG ஷுமென், வடக்கு
எஃப்சி காஸ்மோஸ் பிரானிச்சேவோ
எஃப்சி ஜெனிட் செர்னோக்லாவ்சி
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
14:00
|
பல்கேரியா அமெச்சூர் செட்வர்டா லிகா - AOG ஷுமென், வடக்கு
FC Zarya Todor Ikonomovo
எஃப்சி போபெடா 2016 பிரிஸ்டோ
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
14:00
|
பல்கேரியா அமெச்சூர் செட்வர்டா லிகா - AOG ஷுமென், வடக்கு
FC Zvezda Studenitsa
எஃப்சி வேலிகி பிரெஸ்லாவ்
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
14:00
|
எஸ்டோனியா II லீகா - லூனா/லேனே பியர்கோண்ட்
டாலின்னா எஃப்சி ஜாபூஸ்
பர்னு ஜேகே வப்ரஸ் U21
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
14:00
|
எஸ்டோனியா II லீகா - லூனா/லேனே பியர்கோண்ட்
ராப்லாமா ஜே.கே
வணக்கம் ஜே.கே
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
14:00
|
இத்தாலி அமெச்சூர் ப்ரோமோசியோன் சர்டெக்னா ஜிரோன் ஏ
ASDSC கால்சியோ பிர்ரி
அமெரிக்க டாலர் அர்போரியா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
14:00
|
இத்தாலி அமெச்சூர் ப்ரோமோசியோன் சர்டெக்னா ஜிரோன் ஏ
ASDSC கால்சியோ பிர்ரி
அமெரிக்க டாலர் அர்போரியா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
14:00
|
போலந்து அமெச்சூர் கிளாசா ஒக்ரிகோவா - க்ரோஸ்னோ
ZKS Nafta Jedlicze
LKS Czeluśnica
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
14:00
|
போஸ்னியா & ஹெர்சகோவினா அமெச்சூர் 1. ŽNL Hercegovačko-neretvanska
என்கே ஸ்போர்ட் டேலண்ட் மோஸ்டர்
FK பிஜெலோபோல்ஜாக் போடோசி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
14:00
|
போஸ்னியா & ஹெர்சகோவினா அமெச்சூர் 1. ŽNL Hercegovačko-neretvanska
FK பிளாகாஜ்
என்கே சிம் மோஸ்டர்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
14:00
|
எஸ்டோனியா II லீகா - லூனா/லேனே பியர்கோண்ட்
ஜேகே தபசலு U21
FC Hiiumaa ja Läänemaa JK II ÜM
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
14:30
|
கிரீஸ் அமெச்சூர் B EPS Veotia - குரூப் 1
AEO Orxomenos
ஏஓ பாவ்லோ
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
14:30
|
கிரீஸ் அமெச்சூர் B EPS Veotia - குரூப் 1
நியோஸ் PAOK Kyriakiou
ASA பர்னாசோஸ் அராச்சோவாஸ்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
14:30
|
கிரீஸ் அமெச்சூர் B EPS Veotia - குரூப் 1
AE Pangeorgikos
ஏஓ டியோனிசோ
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
14:30
|
செக் குடியரசு பிளவு ஈ
எஸ்கே பாடோவ் 1930
ரைமரோவ்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
14:30
|
கிரீஸ் அமெச்சூர் B EPS Veotia - குரூப் 1
AO Pigasos Agias Annas
க்கு. நியோஸ் ட்ரோஃபோனியோஸ்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
14:30
|
கிரீஸ் அமெச்சூர் B EPS Veotia - குரூப் 1
AS Xostion
Amvrysseas Distomou
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
14:30
|
கிரீஸ் அமெச்சூர் B EPS Veotia - குரூப் 1
AEO Orxomenos
ஏஓ பாவ்லோ
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
14:30
|
கிரீஸ் அமெச்சூர் B EPS Veotia - குரூப் 1
நியோஸ் PAOK Kyriakiou
ASA பர்னாசோஸ் அராச்சோவாஸ்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
14:30
|
கிரீஸ் அமெச்சூர் B EPS Veotia - குரூப் 1
AO Pigasos Agias Annas
க்கு. நியோஸ் ட்ரோஃபோனியோஸ்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
14:30
|
போர்ச்சுகல் லீக் போர்ச்சுகல்
கில் விசென்ட்
எஸ்சி ஃபாரன்ஸ்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
14:30
|
செக் குடியரசு பிளவு ஈ
எஸ்கே பாடோவ் 1930
ரைமரோவ்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
14:30
|
இத்தாலி அமெச்சூர் எசெலென்சா காம்பானியா ஜிரோன் ஏ
எஃப்சி பாம்பே
எப்படி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
14:30
|
கிரீஸ் அமெச்சூர் பி இபிஎஸ் எவோயாஸ்
APO Kastellas
Enosi Messopotamias TMP
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
14:30
|
செர்பியா அமெச்சூர் ட்ருகா லிகா க்ராகுஜெவ்கா
FK ஸ்லோகா 1934
FK சுமதினாக் க்ராகுஜேவாக்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
14:30
|
போஸ்னியா & ஹெர்சகோவினா அமெச்சூர் போட்ருக்னா லிகா ஆர்எஸ் – டோபோஜ்
OFK Zborište
FK BSK Bušletić
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
14:30
|
போஸ்னியா & ஹெர்சகோவினா அமெச்சூர் போட்ருக்னா லிகா ஆர்எஸ் – டோபோஜ்
FK Polet Podnovlje
FK போராக் கோடோர்ஸ்கோ
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
14:30
|
போஸ்னியா & ஹெர்சகோவினா அமெச்சூர் போட்ருக்னா லிகா ஆர்எஸ் – டோபோஜ்
OFK Zborište
FK BSK Bušletić
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
14:30
|
போஸ்னியா & ஹெர்சகோவினா அமெச்சூர் போட்ருக்னா லிகா ஆர்எஸ் – டோபோஜ்
FK ஸ்லோபோடா ஜிஎஸ் கிராபோவிகா
FK மினரல் பாஞ்சா வ்ருசிகா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
14:30
|
போஸ்னியா & ஹெர்சகோவினா அமெச்சூர் போட்ருக்னா லிகா ஆர்எஸ் – டோபோஜ்
FK Polet Podnovlje
FK போராக் கோடோர்ஸ்கோ
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
14:30
|
கிரீஸ் அமெச்சூர் பி இபிஎஸ் எவோயாஸ்
ஏ.இ.கேதனான்
ஏஓ டிஸ்டௌ
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
14:30
|
செர்பியா அமெச்சூர் பிரவா லிகா கிராகுஜெவ்கா
FK மார்சிக்
FK கொலோனிஜா 1929
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
14:30
|
செர்பியா அமெச்சூர் பிரவா லிகா கிராகுஜெவ்கா
FK மார்சிக்
FK கொலோனிஜா 1929
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
14:30
|
செர்பியா அமெச்சூர் பிரவா லிகா கிராகுஜெவ்கா
FK குட்லோவோ 1977
FK Mladost Pajazitovo
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
14:30
|
செர்பியா அமெச்சூர் ட்ருகா லிகா க்ராகுஜெவ்கா
FK செல்ஜாக் Cvetojevac
FK அப்பலோன் க்ராகுஜேவாக்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
14:30
|
செர்பியா அமெச்சூர் ட்ருகா லிகா க்ராகுஜெவ்கா
FK ஜத்ரன் கிராகுஜேவாக்
FK Slavija Bresnica
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
14:30
|
செர்பியா அமெச்சூர் Međuopštinska liga Dunav
FK ஸ்டிக் பெரன்ஜே
FK நப்ரெடாக் புபுசினாக்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
14:30
|
செர்பியா அமெச்சூர் ட்ருகா லிகா க்ராகுஜெவ்கா
FK ஜத்ரன் கிராகுஜேவாக்
FK Slavija Bresnica
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
14:30
|
செர்பியா அமெச்சூர் ட்ருகா லிகா க்ராகுஜெவ்கா
OFK Žeželj Donja Sabanta
FK போர்பா கிராகுஜேவாக்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
15:00
|
ஸ்பெயின் லிகா எஃப்
Levante Las Planas FC
எல் லிஃப்ட்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
போலந்து அமெச்சூர் லிகா ஓக்ரிகோவா - சைட்லெஸ்
ŁDK Łosice
Wektra Zbuczyn
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
செர்பியா அமெச்சூர் PFL Pančevo
FK Vulturul Grebenac
FK Sloga Plandište
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 3. ŽNL Koprivničko-križevačka
என்கே டிராவா போட்ராவ்ஸ்கா செல்னிகா
என்கே புஸ்பன் கோசரேவாக்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
செர்பியா அமெச்சூர் 2. ஜுனோபனாட்ஸ்கா லீக் "இஸ்டோக்"
FK Banat Vršac
FK ஓம்லடினாக் ஜகாஜிகா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
செர்பியா அமெச்சூர் ஒப்ஸ்டின்ஸ்கா லிகா பன்செவோ-கோவின்-கோவாசிகா-ஓபோவோ
OFK கொலோனிஜா கோவின்
FK ஓம்லடினாக் 1927 ஓபோவோ
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
ஸ்லோவேனியா அமெச்சூர் பொமுர்ஸ்கா நோகோமெட்னா லிகா
என்கே ஒட்ரான்சி
என்.கே பொலனா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
ஸ்லோவேனியா அமெச்சூர் 1. MNL Murska Sobota
ŠD NK Križevci
என்.கே. டோக்லெசோவ்ஜே
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
ஆஸ்திரியா அமெச்சூர் ரீஜியோனலிகா மேற்கு
RW Rankweil
SC Imst 1933
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
போர்ச்சுகல் அமெச்சூர் ஏ.எஃப். போர்டோ I பிரிவு – தொடர் 2
எஃப்சி பரடா
UCR Boim
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 ஆல்பா
ஏசிஎஸ் ஒலிம்பியா பெட்ரிசாட்
ACS Târnavele Tiur
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
போர்ச்சுகல் அமெச்சூர் AF போர்டோ ஹானர் பிரிவு
அபரேசிடா எஃப்சி
லீக்ஸ் பி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
போஸ்னியா & ஹெர்சகோவினா அமெச்சூர் கான்டோனல்னா லீக் USK
NK Željezničar Bosanska Krupa
என்கே ஓம்லடினாக் போகோஜ்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லீக் 4 மெஹெடிண்டி
AS நோப்டேசா
AS டெசெபல் எசெல்னிடா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
போஸ்னியா & ஹெர்சகோவினா அமெச்சூர் கான்டோனல்னா லீக் USK
NK Mladost Polje
NK Mladost Vrnograč
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 ஆல்பா
CS Viitorul Rořia Montană
ACS Recolta Crăciunel
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
பல்கேரியா அமெச்சூர் பெட்டா லிகா - பி ஓஜி சோபியா (செவர்)
எஃப்சி விஹார் ட்ரெபிச் சோபியா
FC Partizan 2023 Svetovrachene
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
பல்கேரியா அமெச்சூர் செட்வர்டா லீக் - ஓஜி சோபியா
எஃப்சி ஜெனிட் பிலிபோவ்சி
எஃப்சி பாங்க்யா 2009 பாங்க்யா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லீக் 4 மெஹெடிண்டி
AS ஸ்ட்ரெஹாயா
சிஎஸ் பாண்டுரி செர்னேஷி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 Ialomita
எஃப்சி டிரிடு
ஏசிஎஸ் வேலியா மேக்ரிசுலுய்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 Ialomita
CS Recolta Gheorghe Lazăr 2017
எஃப்சி ரேபிட் பெரிட்டி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 Ialomita
ஃப்ளேகாரா ஆண்ட்ராசெஸ்டி
ஸ்பிகுல் மிலோசெஸ்டி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 Ialomita
வாயின்ஸ் மாயா
குளோரியா அலெக்ஸெனி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
செர்பியா அமெச்சூர் ஒப்ஸ்டின்ஸ்கா லிகா பன்செவோ-கோவின்-கோவாசிகா-ஓபோவோ
FK போராக் ப்ளோசிகா
FK ஜெடின்ஸ்ட்வோ டுபோவாக்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
செர்பியா அமெச்சூர் ஒப்ஸ்டின்ஸ்கா லிகா பன்செவோ-கோவின்-கோவாசிகா-ஓபோவோ
FK ஸ்லாவியா கோவாசிகா
FK Vojvodina Crepaja
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லீக் 4 மெஹெடிண்டி
ஏஎஸ் அவந்துல் பிஸ்ட்ரிடா
AS இன்டர் சால்சியா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
ஸ்பெயின் அமெச்சூர் ஆர்வலர்களின் 1வது மாகாண பிரிவு, பிரைமரா - ஜமோரா
மோரல்ஸ் டெல் வினோ அட்லெட்டிகோ
சிடி இண்டர் லாஸ் வால்ஸ்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
போலந்து அமெச்சூர் IV. Warmińsko-Mazurska லீக்
ஸ்டோமில் II ஓல்ஸ்டின் எஸ்.ஏ
GKS போலந்து இலோவோ
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
செர்பியா அமெச்சூர் Medjuopštinska liga Sever
FK Mladi Radnik Novo Lanište
OFK டிராகோசெவாக்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
செர்பியா அமெச்சூர் Medjuopštinska liga Sever
FK வினோராசா
FK ஜெடின்ஸ்ட்வோ டுபோகா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
பல்கேரியா அமெச்சூர் செட்வர்டா லீக் - ஓஜி சோபியா
எஃப்சி ஜெனிட் பிலிபோவ்சி
எஃப்சி பாங்க்யா 2009 பாங்க்யா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 Bacau
AS Bârsănesti
AS Viitorul Căiusi
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லீக் 4 மெஹெடிண்டி
AS ஸ்ட்ரெஹாயா
சிஎஸ் பாண்டுரி செர்னேஷி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
செர்பியா அமெச்சூர் ஒப்ஸ்டின்ஸ்கா லிகா பன்செவோ-கோவின்-கோவாசிகா-ஓபோவோ
FK போராக் ப்ளோசிகா
FK ஜெடின்ஸ்ட்வோ டுபோவாக்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
செர்பியா அமெச்சூர் ஒப்ஸ்டின்ஸ்கா லிகா பன்செவோ-கோவின்-கோவாசிகா-ஓபோவோ
FK ஸ்லாவியா கோவாசிகா
FK Vojvodina Crepaja
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 Ialomita
எஃப்சி டிரிடு
ஏசிஎஸ் வேலியா மேக்ரிசுலுய்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 Ialomita
CS Recolta Gheorghe Lazăr 2017
எஃப்சி ரேபிட் பெரிட்டி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 Ialomita
ஃப்ளேகாரா ஆண்ட்ராசெஸ்டி
ஸ்பிகுல் மிலோசெஸ்டி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 Ialomita
அவன்துல் கிரைந்து
AS ஜுவென்டஸ் போரனெஸ்டி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 Ialomita
வாயின்ஸ் மாயா
குளோரியா அலெக்ஸெனி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லீக் 4 மெஹெடிண்டி
ஏஎஸ் அவந்துல் பிஸ்ட்ரிடா
AS இன்டர் சால்சியா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
போலந்து அமெச்சூர் லிகா ஓக்ரிகோவா - சைட்லெஸ்
ŁDK Łosice
Wektra Zbuczyn
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
போலந்து அமெச்சூர் லிகா ஓக்ரிகோவா - சைட்லெஸ்
ULKS Gołąbek
Zryw Sobolew
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
போஸ்னியா & ஹெர்ஸகோவினா அமெச்சூர் 2. லிகா FBIH - சென்டர்
NK Žepče 1919
என்கே போஸ்னா விசோகோ
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
பல்கேரியா அமெச்சூர் செட்வர்டா லீக் - ஓஜி சோபியா
FC Vastanik 26 Voinegovtsi
எஃப்சி சோபியா ஸ்போர்ட் சோபியா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
செர்பியா அமெச்சூர் PFL Pančevo
FK Vulturul Grebenac
FK Sloga Plandište
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL குடினா
என்கே ஸ்ட்ரைஜெலாக் பனோவா ஜருகா
என்கே டினாமோ ஓசெகோவோ
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL குடினா
என்கே எகோனோமிக் டோன்ஜா விலாஹினிக்கா
என்கே ஸ்லோக போட்டோக்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL குடினா
ŠNK Mladost Repušnica
என்கே கேரிக் இலோவா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 ஹர்கிதா
CS Roseal Odorheiu Secuiesc
சிஎஸ் பிராடுல் ஜீடியா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 ஹர்கிதா
சிஎஸ் மினருல் பாலன்
ஏசிஎஸ் யூனிரியா கிறிஸ்துரு செக்யூஸ்க்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
செக் குடியரசு CFL
போவ்லடவ்ஸ்கா எஃப்.ஏ
விக்டோரியா ப்ளசீன் பி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL Koprivničko-križevačka
என்.கே. ப்ரீகோட்ராவாக் ஷ்டாலா
என்.கே. ஓம்லடினாக் ஹெரேசின்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 3. ŽNL Koprivničko-križevačka
என்கே டிராவா போட்ராவ்ஸ்கா செல்னிகா
என்கே புஸ்பன் கோசரேவாக்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
ஸ்லோவேனியா அமெச்சூர் 1. MNL Murska Sobota
ŠD NK Križevci
என்.கே. டோக்லெசோவ்ஜே
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
செர்பியா அமெச்சூர் சுமதிஸ்கா ஒக்ருஸ்னா லிகா
பிஎஸ்கே போராக்
FK Mladi Rudar Bukovik
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
செர்பியா அமெச்சூர் PFL Pančevo
FK Budućnost Banatski Brestovac
FK Sloga Banatsko புதிய முத்திரை
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
செர்பியா அமெச்சூர் PFL Pančevo
FK ஹஜ்டுசிகா
FK டோலோவோ
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
செர்பியா அமெச்சூர் 2. ஜுனோபனாட்ஸ்கா லீக் "இஸ்டோக்"
FK Banat Vršac
FK ஓம்லடினாக் ஜகாஜிகா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
செர்பியா அமெச்சூர் 2. Južnobanatska லீக் “Zapad”
FK பார்ட்டிசன் காஜ்
FK BSK Bavanishte
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
செர்பியா அமெச்சூர் ஒப்ஸ்டின்ஸ்கா லிகா பன்செவோ-கோவின்-கோவாசிகா-ஓபோவோ
OFK கொலோனிஜா கோவின்
FK ஓம்லடினாக் 1927 ஓபோவோ
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
போர்ச்சுகல் அமெச்சூர் ஏஎஃப் லீரியா I பிரிவு - சீரி ஏ
ஏசிடி கேசிரினோஸ்
Atlético Clube Avelarense
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 ஆல்பா
ஏசிஎஸ் பாகு
ACS செயல்திறன் Ighiu II
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 ஆல்பா
ஏசிஎஸ் ஒலிம்பியா பெட்ரிசாட்
ACS Târnavele Tiur
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 ஆல்பா
சிஎஸ் யூனிட் ஆல்பா யூலியா
சிஎஸ் ஸ்பிகல் புசெர்டியா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 ஆல்பா
CS அரிசுல் அபுசெனி பையா டி அரிஸ்
AS இன்டர் சியுகுட்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
பல்கேரியா அமெச்சூர் பெட்டா லீக் - BOG Pazardzhik
எஃப்.கே.பிரடானிட்சா
FK ஷிப்கா டிராகர்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
போர்ச்சுகல் அமெச்சூர் AF பிராகா சார்பு தேசிய
Merelinense FC
கி.பி. நினென்ஸ்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
போலந்து அமெச்சூர் கிளாசா ஒக்ரிகோவா – லுப்ளின்
போலேசி காக்
Cisy Nałęczów
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
செர்பியா அமெச்சூர் பிஎஃப்எல் சோம்போர்
FK BSK பேக்கி ப்ரெஸ்டோவாக்
FK குலா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
போஸ்னியா & ஹெர்சகோவினா அமெச்சூர் கான்டோனல்னா லீக் USK
என்கே கமெனிகா
என்கே ஓம்லடினாக் சானிகா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
பல்கேரியா அமெச்சூர் பெட்டா லிகா - பி ஓஜி சோபியா (செவர்)
எஃப்சி விஹார் ட்ரெபிச் சோபியா
FC Partizan 2023 Svetovrachene
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 ஆல்பா
CS Viitorul Rořia Montană
ACS Recolta Crăciunel
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 Ialomita
Libertatea Sălcioara
Infrătirea Jilavele II
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
போஸ்னியா & ஹெர்சகோவினா அமெச்சூர் கான்டோனல்னா லீக் USK
NK Željezničar Bosanska Krupa
என்கே ஓம்லடினாக் போகோஜ்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லீக் 4 மெஹெடிண்டி
AS நோப்டேசா
AS டெசெபல் எசெல்னிடா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
ஸ்பெயின் அமெச்சூர் ஆர்வலர்களின் 1வது மாகாண பிரிவு, பிரைமரா - ஜமோரா
மோரல்ஸ் டெல் வினோ அட்லெட்டிகோ
சிடி இண்டர் லாஸ் வால்ஸ்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
செர்பியா அமெச்சூர் Medjuopštinska liga Sever
FK Mladi Radnik Novo Lanište
OFK டிராகோசெவாக்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
செர்பியா அமெச்சூர் Medjuopštinska liga Sever
FK வினோராசா
FK ஜெடின்ஸ்ட்வோ டுபோகா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
செர்பியா அமெச்சூர் Medjuopštinska liga Sever
FK பிராட்ஸ்வோ மெட்ஜுரேச்
FK பார்ட்டிசன் குளோகோவாக்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
போஸ்னியா & ஹெர்ஸகோவினா அமெச்சூர் 2. லிகா FBIH - சென்டர்
NK Žepče 1919
என்கே போஸ்னா விசோகோ
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
15:00
|
பல்கேரியா அமெச்சூர் செட்வர்டா லீக் - ஓஜி சோபியா
FC Vastanik 26 Voinegovtsi
எஃப்சி சோபியா ஸ்போர்ட் சோபியா
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL Koprivničko-križevačka
என்.கே. ப்ரீகோட்ராவாக் ஷ்டாலா
என்.கே. ஓம்லடினாக் ஹெரேசின்
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. ŽNL Krapinsko-zagorska
என்கே ராடோபோஜ்
NK Jedinstvo Sveti Križ Začretje
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
15:00
|
செர்பியா அமெச்சூர் ஒப்ஸ்டின்ஸ்கா லிகா பன்செவோ-கோவின்-கோவாசிகா-ஓபோவோ
OFK கொலோனிஜா கோவின்
FK ஓம்லடினாக் 1927 ஓபோவோ
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
15:00
|
ஸ்லோவாக்கியா 3. லிகா, மேற்கு
டிஜே கோவோ பெலுசா
FK Podkonice
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லீக் 4 மெஹெடிண்டி
ஏஎஸ் அவந்துல் பிஸ்ட்ரிடா
AS இன்டர் சால்சியா
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 Ialomita
CS Recolta Gheorghe Lazăr 2017
எஃப்சி ரேபிட் பெரிட்டி
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
15:00
|
போர்ச்சுகல் அமெச்சூர் ஏ.எஃப். போர்டோ I பிரிவு – தொடர் 2
ஏடிசி பெனாமையர்
ISC Sobreirense
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
15:00
|
போஸ்னியா & ஹெர்சகோவினா அமெச்சூர் கான்டோனல்னா லீக் USK
NK Željezničar Bosanska Krupa
என்கே ஓம்லடினாக் போகோஜ்
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
15:00
|
செர்பியா அமெச்சூர் Medjuopštinska liga Sever
FK Mladi Radnik Novo Lanište
OFK டிராகோசெவாக்
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
15:00
|
செர்பியா அமெச்சூர் Medjuopštinska liga Sever
FK வினோராசா
FK ஜெடின்ஸ்ட்வோ டுபோகா
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
15:00
|
போஸ்னியா & ஹெர்ஸகோவினா அமெச்சூர் 2. FBIH லீக் - ஜக்
என்கே லுபுஸ்கி
HNK விசிசி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
15:00
|
போஸ்னியா & ஹெர்ஸகோவினா அமெச்சூர் 2. FBIH லீக் - ஜக்
NK Kamešnica Podhum
NK Troglav 1918 லிவ்னோ
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
15:00
|
போஸ்னியா & ஹெர்ஸகோவினா அமெச்சூர் 2. FBIH லீக் - ஜக்
HNK Brotnjo Čitluk
HNK Čapljina
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. ŽNL Koprivničko-križevačka
என்கே டோமிஸ்லாவ் ராட்னிக் ஸ்வெட்டி இவான் ஜப்னோ
NK ஒஸ்விட் Đelekovec
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. ŽNL Koprivničko-križevačka
என்.கே. லிபா ஹெல்பைன்
என்கே ருடர் குளோகோவாக்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
15:00
|
ஆஸ்திரியா பன்டெஸ்லிகா
டிஎஸ்வி ஹார்ட்பெர்க்
ரெட் புல் சால்ஸ்பர்க்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
15:00
|
துருக்கி சூப்பர் லிக்
காசிம்பாசா
ஆண்டலியாஸ்போர்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
15:00
|
ஸ்லோவாக்கியா 3. லிகா, மேற்கு
டிஜே கோவோ பெலுசா
FK Podkonice
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
15:00
|
ஸ்லோவாக்கியா 3. லிகா, கிழக்கு
TJ Tatran Oravské Veselé
FTC Fiľakovo
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
15:00
|
நைஜீரியா புரொபஷனல் லீக்
ஸ்போர்ட்டிங் லாகோஸ் எஃப்சி
எனுகு ரேஞ்சர்ஸ் இன்டர்நேஷனல்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
15:00
|
ஆஸ்திரியா அமெச்சூர் ரீஜியோனலிகா மேற்கு
RW Rankweil
SC Imst 1933
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
15:00
|
ஸ்பெயின் லிகா எஃப்
Levante Las Planas FC
எல் லிஃப்ட்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 அராட்
ஏசிஎஸ் கிரிசுல் ஆல்ப் புட்டேனி
ஏசிஎஸ் வோயின்ஸ் சின்டியா மேரே
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 அராட்
CS Recolta Apateu
ACS Cetate Dezna
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 அராட்
ஏசிஎஸ் கிரிசுல் ஆல்ப் புட்டேனி
ஏசிஎஸ் வோயின்ஸ் சின்டியா மேரே
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 அராட்
ஏசிஎஸ் கிரிசுல் ஆல்ப் புட்டேனி
ஏசிஎஸ் வோயின்ஸ் சின்டியா மேரே
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL Dubrovačko-neretvanska
என்கே ஹஜ்துக் 1932 வேல லூகா
என்கே ஓம்லடினாக் லாஸ்டோவோ
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL Dubrovačko-neretvanska
என்கே ஹஜ்துக் 1932 வேல லூகா
என்கே ஓம்லடினாக் லாஸ்டோவோ
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
கிரீஸ் அமெச்சூர் A2 EPS இலியாஸ்
Pelopas Pyrgou AGPC
க்கு. மக்ரிஷன்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
போஸ்னியா & ஹெர்சகோவினா அமெச்சூர் 2. லிகா ஆர்எஸ் - இஸ்டாக்
FK Stakorina Čajniče
FK கிளாசினாக் 1936 சோகோலாக்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
போஸ்னியா & ஹெர்சகோவினா அமெச்சூர் 2. லிகா ஆர்எஸ் - இஸ்டாக்
FK ஜெடின்ஸ்ட்வோ ரோசெவிக்
FK Rudar 1925 Ugljevik
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
கிரீஸ் அமெச்சூர் A2 EPS இலியாஸ்
தைல கர்டமா ஏசி
டிஜெனிஸ் கரியாஸ் ஏசி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
செர்பியா அமெச்சூர் MFL Sombor – 1. razred
FK Omladinac Deronje
FK Terekveš Svilojevo
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
கானா GAED பிரிவு 3 - மண்டலம் 1
YDS 18 பண்ணை அறக்கட்டளை
எஃப்சி சோகா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
கானா GAED பிரிவு 3 - மண்டலம் 1
அடென்டா யூத் ஸ்போர்ட்டிங் அகாடமி
FC ஆப்பிரிக்க பாந்தர்ஸ்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 பிஹோர்
ஏசிஎஸ் டிரான்சில்வேனியா ஸ்போர்ட் அகாடமி
CS Minerul மற்றும்uncuius
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 கோவாஸ்னா
ACS FC Păpăuti
AFC செர்னாட்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 பிஹோர்
ஏசிஎஸ் டிரான்சில்வேனியா ஸ்போர்ட் அகாடமி
CS Minerul மற்றும்uncuius
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
போஸ்னியா & ஹெர்ஸகோவினா அமெச்சூர் ரீஜினல்னா லீக் ஆர்எஸ் - சென்டர்
FK Zvijezda Kakmuž
FK ருடர் ஸ்டானாரி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
ஸ்பெயின் அமெச்சூர் Preferente Galicia - வடக்கு குழு
CD Allaríz
கிளப் ஜுவென்டட் கம்படோஸ்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
போஸ்னியா & ஹெர்ஸகோவினா அமெச்சூர் ரீஜினல்னா லீக் ஆர்எஸ் - சென்டர்
FK ஓம்லடினாக் மோட்ரிகா
FK Skugrich
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
போஸ்னியா & ஹெர்ஸகோவினா அமெச்சூர் ரீஜினல்னா லீக் ஆர்எஸ் - சென்டர்
FK Crkvina
FK ஹஜ்துக் Batkuša
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
செர்பியா அமெச்சூர் Međuopštinska Liga Aranđelovac-Topola
FK Tulež
FK Šamot Aranđelovac
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
செர்பியா அமெச்சூர் Međuopštinska Liga Aranđelovac-Topola
FK Tulež
FK Šamot Aranđelovac
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
போஸ்னியா & ஹெர்ஸகோவினா அமெச்சூர் ரீஜினல்னா லீக் ஆர்எஸ் - சென்டர்
FK Crkvina
FK ஹஜ்துக் Batkuša
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
போஸ்னியா & ஹெர்ஸகோவினா அமெச்சூர் ரீஜினல்னா லீக் ஆர்எஸ் - சென்டர்
FK Crvena Zvijezda Obudovac
FK Hajduk Kozuhe
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
போஸ்னியா & ஹெர்ஸகோவினா அமெச்சூர் ரீஜினல்னா லீக் ஆர்எஸ் - சென்டர்
FK ஓம்லடினாக் மோட்ரிகா
FK Skugrich
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
செர்பியா அமெச்சூர் Međuopštinska Liga Aranđelovac-Topola
FK Tulež
FK Šamot Aranđelovac
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
15:00
|
போஸ்னியா & ஹெர்ஸகோவினா அமெச்சூர் ரீஜினல்னா லீக் ஆர்எஸ் - சென்டர்
FK Crkvina
FK ஹஜ்துக் Batkuša
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
15:00
|
போஸ்னியா & ஹெர்ஸகோவினா அமெச்சூர் ரீஜினல்னா லீக் ஆர்எஸ் - சென்டர்
FK Crvena Zvijezda Obudovac
FK Hajduk Kozuhe
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
15:00
|
போஸ்னியா & ஹெர்சகோவினா அமெச்சூர் போட்ருக்னா லிகா - பன்ஜா லூகா
FK கிருபா
Rekreativo Banja Luka
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
போஸ்னியா & ஹெர்சகோவினா அமெச்சூர் போட்ருக்னா லிகா - பன்ஜா லூகா
FK கிருபா
Rekreativo Banja Luka
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
போஸ்னியா & ஹெர்சகோவினா அமெச்சூர் போட்ருக்னா லிகா - பன்ஜா லூகா
OFK ஸ்பார்டக் 2013
FK Mladost Zalužani
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கிளஜ்
ஏசிஎஸ் ஸ்பெரான்டா ஜூகு II
எஃப்சி அர்டீலுல் க்ளூஜ் நபோகா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 அராட்
சிஎஸ் யூனிரியா குராஹோன்ஸ்
CS Criřul Chiřineu Criř II
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 அராட்
சிஎஸ் யூனிரியா குராஹோன்ஸ்
CS Criřul Chiřineu Criř II
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கிளஜ்
ஏசிஎஸ் ஸ்பெரான்டா ஜூகு II
எஃப்சி அர்டீலுல் க்ளூஜ் நபோகா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 அராட்
சிஎஸ் யூனிரியா குராஹோன்ஸ்
CS Criřul Chiřineu Criř II
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கிளஜ்
ஏசிஎஸ் ஸ்பெரான்டா ஜூகு II
எஃப்சி அர்டீலுல் க்ளூஜ் நபோகா
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 அராட்
AS ஃப்ளேகாரா ஷிபார்
சிஎஸ் அவந்துல் டர்னோவா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 அராட்
AS ஃப்ளேகாரா ஷிபார்
சிஎஸ் அவந்துல் டர்னோவா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
செர்பியா Srpska Liga Istok
FK ஜிடோராகா 1957
ஜிஎஃப்கே ஜகோடினா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 சலாஜ்
எஃப்சி வீனஸ் கியர்டெலெக்
சிஎஸ் சிலுல் சில ஓடோர்ஹெய்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 3. ŽNL Našice
என்கே சியோனா
என்.கே.வுகா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
கானா GAED பிரிவு 3 - மண்டலம் 1
எஃப்சி ஹோஸ்பாஸ்
எஃப்சி யங் மவுண்ட்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 பிஹோர்
சிஎஸ் இன்டர் அஸ்ட்டிலு
CSC நோஜோரிட் லிவாடா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
கானா GAED பிரிவு 3 - மண்டலம் 1
எஃப்சி ஹோஸ்பாஸ்
எஃப்சி யங் மவுண்ட்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
போலந்து அமெச்சூர் கிளாசா ஒக்ரிகோவா - ஸ்விடோக்ரிஸ்கா
LKS விக்டோரியா ஸ்கல்ப்மியர்ஸ்
பார்ட்டிசாண்ட் ராடோசைஸ்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 சலாஜ்
CS Luceafărul Bălan
ACS Bănisor Peceiu
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கிளஜ்
AS வைடொருள் போயினி
ஏசிஎஸ் பாதுரேனி சிந்தேனி 2019
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கிளஜ்
AS வைடொருள் போயினி
ஏசிஎஸ் பாதுரேனி சிந்தேனி 2019
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
ஹானர் லிஸ்ஸ்போர்ட்டின் போர்ச்சுகல் அமெச்சூர் ஏஎஃப் லீரியா பிரிவு
Guiense விளையாட்டு குழு
விளையாட்டு பொம்பல்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
செர்பியா அமெச்சூர் வோஜ்வோகன்ஸ்கா லிகா "இஸ்டோக்"
FK போலட் இட்வர்
FK Jedinstvo Vlajkovac
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
செர்பியா அமெச்சூர் மண்டலம் "சென்டர்"
FK ஓர்ல்ஜேன்
FK Zemljoradnik Balajnac
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
செர்பியா அமெச்சூர் மண்டலம் "சென்டர்"
FK ஓர்ல்ஜேன்
FK Zemljoradnik Balajnac
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 பிஹோர்
ஏசிஎஸ் வோயின்ஸ் சியுமேகியு
CSC Viitorul Bratca
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 பிஹோர்
ஏசிஎஸ் வோயின்ஸ் சியுமேகியு
CSC Viitorul Bratca
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
செர்பியா அமெச்சூர் Međuopštinska Liga Aranđelovac-Topola
FK Budućnost Blaznava
FK Mladost Jelenac
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கிளஜ்
AS Amefa Cluj Napoca
AS Progresul Sânnicoară
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கிளஜ்
AS Amefa Cluj Napoca
AS Progresul Sânnicoară
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 அராட்
AS வார்ஃபுரைல்
சிஎஸ் வைட்டோருள் சது நௌ
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 3. ŽNL Koprivničko-križevačka
என்கே ஃபுகாபிளாஸ்ட் காலர்
NK ஜாகோரெக் கோப்ரிவ்னிகா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 அராட்
AS வார்ஃபுரைல்
சிஎஸ் வைட்டோருள் சது நௌ
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 பிஹோர்
ஏசிஎஸ் விடா பொமேசு
CSC Hidiselul de Sus
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 பிஹோர்
ஏசிஎஸ் விடா பொமேசு
CSC Hidiselul de Sus
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 பிஹோர்
ஏசிஎஸ் விடா பொமேசு
CSC Hidiselul de Sus
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL Dubrovačko-neretvanska
NK Ponikve Pelješac
என்கே என்கெல் போபோவிசி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL Dubrovačko-neretvanska
NK Ponikve Pelješac
என்கே என்கெல் போபோவிசி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 சலாஜ்
எஃப்சி ரேபிட் ஜிம்போர்
சிஎஸ் யூனிரியா மிர்சிட்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
பல்கேரியா அமெச்சூர் செட்வார்டா லீக் - ஏஓஜி பசார்ட்ஜிக்
FK யுனக் இவைலோ
FK Zvezda Semchinovo
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
பல்கேரியா அமெச்சூர் செட்வார்டா லீக் - ஏஓஜி பசார்ட்ஜிக்
FK யுனக் இவைலோ
FK Zvezda Semchinovo
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
செர்பியா அமெச்சூர் ஆப்ஸ்டின்ஸ்கா லிகா லுகானி
FK ஜெலிகா கோராசிசி
FK Voćar Kotraža
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
செர்பியா அமெச்சூர் MFL Sombor – 2. razred
FK ஜெடின்ஸ்ட்வோ 1947 கொலுட்
FK Dunav Bački Monoštor
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
செர்பியா அமெச்சூர் MFL Sombor – 2. razred
FK ஜெடின்ஸ்ட்வோ ஸ்டானிசிக்
FK Pik 2023 Sombor
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
செர்பியா அமெச்சூர் MFL Sombor – 2. razred
FK பிராட்ஸ்வோ 2019 ப்ரிக்ரேவிகா
FK டெலிகா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
செர்பியா அமெச்சூர் ஆப்ஸ்டின்ஸ்கா லிகா லுகானி
FK ஜெலிகா கோராசிசி
FK Voćar Kotraža
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
செர்பியா அமெச்சூர் MFL Sombor – 2. razred
FK ஜெடின்ஸ்ட்வோ ரிபரேவோ
FK தினமோ சொந்தம்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
செர்பியா அமெச்சூர் MFL Sombor – 2. razred
FK ஜெடின்ஸ்ட்வோ 1947 கொலுட்
FK Dunav Bački Monoštor
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
செர்பியா அமெச்சூர் MFL Sombor – 2. razred
FK ஜெடின்ஸ்ட்வோ ஸ்டானிசிக்
FK Pik 2023 Sombor
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
செர்பியா அமெச்சூர் MFL Sombor – 2. razred
FK பிராட்ஸ்வோ 2019 ப்ரிக்ரேவிகா
FK டெலிகா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
செர்பியா அமெச்சூர் ஒப்ஸ்டின்ஸ்கா லிகா ரூமா
FK போராக் க்ளெனக்
FK டோன்ஜி பெட்ரோவ்சி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
செர்பியா அமெச்சூர் ஒப்ஸ்டின்ஸ்கா லிகா ரூமா
FK ஜெடின்ஸ்ட்வோ க்ரால்ஜெவ்சி
FK கிரானிகார் கிராபோவ்சி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
செர்பியா அமெச்சூர் ஒப்ஸ்டின்ஸ்கா லிகா ரூமா
FK ஜெடின்ஸ்ட்வோ க்ரால்ஜெவ்சி
FK கிரானிகார் கிராபோவ்சி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
செர்பியா அமெச்சூர் ஒப்ஸ்டின்ஸ்கா லிகா ரூமா
FK போராக் ஸ்டெஜனோவ்சி
FK PSK புடின்சி
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
15:00
|
போஸ்னியா & ஹெர்ஸகோவினா அமெச்சூர் ரீஜினல்னா லிகா ஆர்எஸ் - ஜபாட்
FK Plamen Donje Vodičevo
OFK Lauš Banja Luka
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
15:00
|
போஸ்னியா & ஹெர்ஸகோவினா அமெச்சூர் ரீஜினல்னா லிகா ஆர்எஸ் - ஜபாட்
FK Plamen Donje Vodičevo
OFK Lauš Banja Luka
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 பிஹோர்
ACS பிஹாரியா Marmogranit Vařcău
AS ஓல்சியா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
செர்பியா அமெச்சூர் MFL Sombor – 2. razred
FK விளையாட்டு Bezdan
FK பனோனிஜா லாலிக்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 சலாஜ்
AS காஸ்னிசியு
AS கிரேகா ஜாக்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL கார்லோவாக்
HNK பிளாஸ்கி
NK ஃபிராங்கோபன் பிரேஜானி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL கார்லோவாக்
NK Vrlovka Kamanje
என்கே பெட்ரோவா கோரா வோஜ்னிக்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL Krapinsko-zagorska
NK Mladost Belec
என்கே மிலன்கிராட் 2005 புடின்சினா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL Županja
NK Budućnost Šiškovci
என்கே ஸ்லோகா ராசினோவ்சி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL கார்லோவாக்
என்.கே.துஷ்கானி
என்.கே.கிருஷ்ணாக்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL கார்லோவாக்
டோப்ரியில் என்கே டோப்ரா நோவிகிராட்
என்கே ஜோசிப்டோல்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL Županja
NK RAŠK ராஜேவோ செலோ
என்.கே.ஜத்ரன் குஞ்சா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL Vinkovci
என்கே விண்கல்
NK ஷோகாடிஜா ஸ்டாரி மிகனோவ்சி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 3. ŽNL வுகோவர்
என்கே மோஹோவோ
HNK ராட்னிக்கி வுகோவர்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL வுகோவர்
ŠNK துனாவ் சோடின்
NK Rusin Mikluševci
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
HNK ரோவிஸ்
என்கே ரிபார் கொன்கானிகா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL சிசாக்
ŠNK Mladost Greda
என்கே மஹோவோ
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. ŽNL Zagrebačka – Istok
என்கே ரகோவெக்
NK குரோஷியா நோவா கபேலா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. ŽNL Zagrebačka – Istok
NK Farkaš Farkaševac
NK Mladost Obedišće
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. ŽNL Zagrebačka – Zapad
என்.கே.குபினெக்
NK க்ராசிக்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. ŽNL Zagrebačka – Zapad
NK BSK Brdovec
என்கே ஸ்வேதா ஜனா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
என்கே டோமிஸ்லாவ் பெரெக்
என்கே பிலோ வெலிகா பிசானிகா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. Zagrebačka NL
என்.கே. காசினா
NK ஸ்பார்டா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. ŽNL Sisačko-moslavačka
என்கே வோலோடர்
என்கே ஜெலன்கிராட் கோர்ன்ஜா ஜெலென்ஸ்கா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL சிசாக்
ŠNK Češko Selo Petrinja
HNK பெட்ரோவெக்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL வால்போவோ
NK துப்ராவா இவனோவ்சி
என்கே பிஎஸ்கே பிசோவாக்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
என்கே கமென் சிர்க்
என்கே பிலோகோரா கபேலா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL Brodsko-posavska
என்கே பாங்க் பெப்ரினா
NK ASK கோர்ஞ்சி ஆண்ட்ரிஜெவ்சி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL Brodsko-posavska
NK Slavonija Bodovaljci
NK Soko 1970 Orubica
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL கார்லோவாக்
NK Vrlovka Kamanje
என்கே பெட்ரோவா கோரா வோஜ்னிக்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL கார்லோவாக்
NK Kupa Donje Mekušje
என்கே செட்டிங்கிராட்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL Županja
NK Budućnost Šiškovci
என்கே ஸ்லோகா ராசினோவ்சி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL Vinkovci
NK போராக் ரெட்கோவ்சி
NK Slavonac Prkovci
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL Krapinsko-zagorska
NK Toplice Krapinske Toplice
என்கே வட்ரோகாசாக் ப்ரெசோவா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL சிசாக்
என்கே ஹஜ்துக் சேலா
NK உனா-Mladost Hrvatska Dubica
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL சிசாக்
NK AŠK ஸ்டாரோ ப்ராக்னோ
NK Gvozd
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL சிசாக்
ŠNK Mladost Greda
என்கே மஹோவோ
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL சிசாக்
NK Zeleni Brijeg Sisak
என்கே போசவினா ப்ரெலோசிகா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. ŽNL Zagrebačka – Zapad
NK BSK Brdovec
என்கே ஸ்வேதா ஜனா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. Zagrebačka NL
என்.கே. ஹ்ராசி
என்கே குலினெக்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
என்கே டோமிஸ்லாவ் பெரெக்
என்கே பிலோ வெலிகா பிசானிகா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
NK Trnski நோவா ராகா
என்கே ப்ரெஸ்டோவாக் கரேஸ்னிக் ப்ரெஸ்டோவாக்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
HNK ரோவிஸ்
என்கே ரிபார் கொன்கானிகா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. ŽNL கார்லோவாக்
என்கே ஓகுலின்
NK குரோஷியா 78 Žakanje
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL Vinkovci
என்கே விண்கல்
NK ஷோகாடிஜா ஸ்டாரி மிகனோவ்சி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 3. ŽNL வுகோவர்
என்கே மோஹோவோ
HNK ராட்னிக்கி வுகோவர்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 3. ŽNL வுகோவர்
என்கே டோம்போஜெவ்சி
எச்என்கே லிபோவாகா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL Vinkovci
NK ஃபிராங்கோபன் ரோகோவ்சி-ஆண்ட்ரிஜாசெவ்சி
என்கே ஹஜ்துக் மிர்கோ மிர்கோவ்சி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 3. ŽNL Varaždinska – Ludbreg
என்கே கார்லோவெக்
NK Struga-Rovokop
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL Županja
NK RAŠK ராஜேவோ செலோ
என்.கே.ஜத்ரன் குஞ்சா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. ŽNL Varaždinska
NK Mladost Varaždinske Toplice
NK Čevo Podevčevo
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL Đakovo
NK HOŠK Gašinci
NK Slavonija Budrovci
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. ŽNL Sisačko-moslavačka
NK Sunjski Sunja
NK ஸ்லோகா Jazavica-Roždanik
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. ŽNL Zagrebačka – Zapad
என்.கே.குபினெக்
NK க்ராசிக்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. ŽNL Zagrebačka – Istok
என்கே ரகோவெக்
NK குரோஷியா நோவா கபேலா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. ŽNL Zagrebačka – Istok
NK Farkaš Farkaševac
NK Mladost Obedišće
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL சிசாக்
ŠNK Češko Selo Petrinja
HNK பெட்ரோவெக்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. Zagrebačka NL
என்.கே. காசினா
NK ஸ்பார்டா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. ŽNL Sisačko-moslavačka
என்கே வோலோடர்
என்கே ஜெலன்கிராட் கோர்ன்ஜா ஜெலென்ஸ்கா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL வால்போவோ
என்.கே.ஹஜ்டின் கிரெட்
NK குரோஷியா Veliškovci
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL Brodsko-posavska
NK Podvinje
NK Dilj Klokocevik
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL Splitsko-dalmatinska
என்கே ப்ருகோவோ
என்கே காபோரிஸ்-ட்ரில்ஜ்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL கார்லோவாக்
என்.கே.துஷ்கானி
என்.கே.கிருஷ்ணாக்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL கார்லோவாக்
டோப்ரியில் என்கே டோப்ரா நோவிகிராட்
என்கே ஜோசிப்டோல்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. Zagrebačka NL
என்.கே. காசினா
NK ஸ்பார்டா
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. ŽNL Sisačko-moslavačka
என்கே வோலோடர்
என்கே ஜெலன்கிராட் கோர்ன்ஜா ஜெலென்ஸ்கா
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 3. ŽNL வுகோவர்
என்கே டோம்போஜெவ்சி
எச்என்கே லிபோவாகா
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL Vinkovci
NK போராக் ரெட்கோவ்சி
NK Slavonac Prkovci
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. Međimurska NL
NK குரோஷியா Orehovica
என்கே சோகோல் வ்ரதிசினெக்
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL Krapinsko-zagorska
NK Mladost Belec
என்கே மிலன்கிராட் 2005 புடின்சினா
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
என்கே கமென் சிர்க்
என்கே பிலோகோரா கபேலா
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. ŽNL Sisačko-moslavačka
என்கே வோலோடர்
என்கே ஜெலன்கிராட் கோர்ன்ஜா ஜெலென்ஸ்கா
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
15:30
|
ஜெர்மனி பன்டெஸ்லிகா
பேயர்ன் முன்சென்
உல்ப்ஸ்பேர்க்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL Krapinsko-zagorska
NK Toplice Krapinske Toplice
என்கே வட்ரோகாசாக் ப்ரெசோவா
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
15:30
|
பின்லாந்து யக்கோனென்
சல்பா
டிபிஎஸ்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
15:30
|
உருகுவே பிரைமரா பிரிவு
ராம்ப்லா ஜூனியர்ஸ்
பாஸ்டன் நதி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. ŽNL Sisačko-moslavačka
NK Sunjski Sunja
NK ஸ்லோகா Jazavica-Roždanik
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 3. ŽNL வால்போவோ
என்கே காஜ் ப்ரோகான்சி
NK Mladost Harkanovci
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 3. ŽNL வால்போவோ
என்.கே.ஜத்ரன் ஹப்ஜனோவ்சி
என்.கே.பிஸ்ட்ரின்சி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 3. ŽNL வால்போவோ
என்கே காஜ் ப்ரோகான்சி
NK Mladost Harkanovci
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 3. ŽNL வால்போவோ
என்.கே.ஜத்ரன் ஹப்ஜனோவ்சி
என்.கே.பிஸ்ட்ரின்சி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. ŽNL Zagrebačka – குடம்
என்.கே ஓஸ்ட்ரானா
என்.கே.புனா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL பெலி மனஸ்டிர்
என்கே ஜோவன் லேசிக் போல்மன்
என்.கே.ரிபார் கோபசெவோ
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:30
|
செர்பியா அமெச்சூர் ட்ருகா நோவோசாட்ஸ்கா லிகா
FK வினோகிராடர் லெடிஞ்சி
FK ஸ்லானோபராக் நோவி வருத்தம்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. ŽNL Vukovarsko-srijemska
என்கே ஸ்லாவோனாக் கிராடிஸ்ட்
என்.கே.விர்பஞ்சா
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 3. ŽNL Osijek
NK LIO Osijek
என்கே லாஸ்லோவோ '91
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 3. ŽNL Osijek
NK LIO Osijek
என்கே லாஸ்லோவோ '91
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 3. ŽNL Osijek
என்.கே. கோலியோ டாப்சின்
என்கே ஸ்லோகா எர்னஸ்டினோவோ
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. ŽNL Zagrebačka – குடம்
என்கே வட்ரோகாசாக் கோபிலிக்
என்கே டோன்ஜா குப்சினா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL Osijek
என்.கே.துனாவ் டால்ஜ்
என்கே எலெக்ட்ரா ஓசிஜெக்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL Osijek
என்.கே.துனாவ் டால்ஜ்
என்கே எலெக்ட்ரா ஓசிஜெக்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. ŽNL Zagrebačka – குடம்
NK Brcko Božjakovina
NK நோவாக்கி ஸ்வேதா நெடெல்ஜா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. ŽNL Zagrebačka – குடம்
NK Brcko Božjakovina
NK நோவாக்கி ஸ்வேதா நெடெல்ஜா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL Primorsko-goranska
NK Željezničar Moravice
என்.கே.கோரங்கா ரவ்னா கோரா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 3. ŽNL பரஞ்ச்ஸ்கா லிகா
NK Zmaj Zmajevac
NK Mladost Čeminac
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 3. ŽNL பரஞ்ச்ஸ்கா லிகா
என்கே கிரானிகார் டோர்ஜான்சி
என்.கே.டேவர் பிராஞ்சினா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 3. ŽNL பரஞ்ச்ஸ்கா லிகா
NK குரோஷியா பிரான்ஜின் Vrh
ŠNK Grozd Kotlina
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 3. ŽNL பரஞ்ச்ஸ்கா லிகா
NK Zmaj Zmajevac
NK Mladost Čeminac
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 3. ŽNL பரஞ்ச்ஸ்கா லிகா
என்கே கிரானிகார் டோர்ஜான்சி
என்.கே.டேவர் பிராஞ்சினா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 3. ŽNL பரஞ்ச்ஸ்கா லிகா
என்கே ராட்னிக்கி மிர்கோவாக்
என்.கே. லூக்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 3. ŽNL பரஞ்ச்ஸ்கா லிகா
NK குரோஷியா பிரான்ஜின் Vrh
ŠNK Grozd Kotlina
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 3. ŽNL பரஞ்ச்ஸ்கா லிகா
NK குரோஷியா பிரான்ஜின் Vrh
ŠNK Grozd Kotlina
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 3. ŽNL பரஞ்ச்ஸ்கா லிகா
NK Zmaj Zmajevac
NK Mladost Čeminac
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
15:30
|
செர்பியா அமெச்சூர் ட்ருகா நோவோசாட்ஸ்கா லிகா
FK தினமோ புடிசவா
FK ஸ்ட்ராசிலோவோ ஸ்ரெம்ஸ்கி கார்லோவ்சி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:30
|
செர்பியா அமெச்சூர் ட்ருகா நோவோசாட்ஸ்கா லிகா
FK போராக் ரகோவாக்
FK போராக் நோவி வருத்தம்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:30
|
செர்பியா அமெச்சூர் ட்ருகா நோவோசாட்ஸ்கா லிகா
FK ஹஜ்துக் கார்டினோவ்சி
FK ஒபிலிக் விலோவோ
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:30
|
செர்பியா அமெச்சூர் ட்ருகா நோவோசாட்ஸ்கா லிகா
FK போராக் ரகோவாக்
FK போராக் நோவி வருத்தம்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:30
|
செர்பியா அமெச்சூர் ட்ருகா நோவோசாட்ஸ்கா லிகா
FK ஹஜ்துக் கார்டினோவ்சி
FK ஒபிலிக் விலோவோ
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL Primorsko-goranska
என்கே திருகோபால்ஜ்
என்கே போலட் ஸ்க்ராட்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL Primorsko-goranska
என்கே திருகோபால்ஜ்
என்கே போலட் ஸ்க்ராட்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. ŽNL Zadarska
என்.கே.ஹஜ்துக் பிரித்ரக
NŠK ஜெமுனிக் ஜெமுனிக் டோன்ஜி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. ŽNL Zagrebačka – குடம்
என்.கே.போசவெக்
என்கே பெஸ்டோவ்ஜே
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. ŽNL Osječko-baranjska
என்.கே.மோட்டிசினா
என்கே ராட்னிக் ஜோசிபோவாக்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. ŽNL Osječko-baranjska
என்.கே. டிரேசிஸ் சாகோவோ
என்கே ஓம்லடினாக் ஜோசிபோவாக்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. ŽNL Osječko-baranjska
NK ஸ்லாவோனாக் டென்ஜா
என்கே ஓம்லடினாக் வுகோஜெவ்சி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
NK கோர்டோவா வேலிகி க்ரேவாக்
என்கே இம்சோவாக்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
NK கோர்டோவா வேலிகி க்ரேவாக்
என்கே இம்சோவாக்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
NK கோர்டோவா வேலிகி க்ரேவாக்
என்கே இம்சோவாக்
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. ŽNL Zagrebačka – குடம்
NK Dinamo-Hidrel Novo Čiče
என்கே சமோபோர்ஸ்கி ஓட்டோக்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. ŽNL Vukovarsko-srijemska
என்கே ஸ்லோகா போரோவோ
NK Mladost Ceric
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
என்.கே.டிராகனெக்
NK Zrinski Topolovac
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
என்.கே.டிராகனெக்
NK Zrinski Topolovac
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 3. ŽNL Istarska – Sjever
NK Grožnjan-Optalj
என்.கே.லிவாடே
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 3. ŽNL Istarska – Sjever
NK மருசிசி
என்கே பாபிசி 1947
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 3. ŽNL Istarska – Sjever
NK மருசிசி
என்கே பாபிசி 1947
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. ŽNL Vukovarsko-srijemska
NK Mladost Vođinci
என்கே போராக் ட்ரெனோவ்சி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. ŽNL Vukovarsko-srijemska
NK Mladost Vođinci
என்கே போராக் ட்ரெனோவ்சி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL Istarska
என்கே வால்பந்தன் 72
NK Brtonigla-நோவா வாஸ்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. ŽNL Vukovarsko-srijemska
HNK Fruškogorac Ilok
என்கே லவ்வர் நிஜெம்சி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. ŽNL Vukovarsko-srijemska
HNK Fruškogorac Ilok
என்கே லவ்வர் நிஜெம்சி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
15:45
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL Požeško-slavonska
என்கே எமினோவ்சி
NK BSK Biškupci
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:45
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL Požeško-slavonska
என்கே எமினோவ்சி
NK BSK Biškupci
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
15:45
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL Požeško-slavonska
என்கே எமினோவ்சி
NK BSK Biškupci
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
15:45
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL Požeško-slavonska
என்கே எமினோவ்சி
NK BSK Biškupci
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
15:45
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL Požeško-slavonska
NK குரோஷியா Donja Obrijež
என்.கே. கிரானிகார் புச்ஜே
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
15:45
|
குரோஷியா அமெச்சூர் MŽNL SB-PŽ
NK ஓம்லடினாக் கோர்ஞ்சா விர்பா
NK Vinogorac Brodsko Vinogorje
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
16:00
|
போர்ச்சுகல் அமெச்சூர் AF லிஸ்போவா II பிரிவு
ஜிடி ரியோ டி மௌரோ
பெலெனென்ஸ்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
16:00
|
போர்ச்சுகல் அமெச்சூர் ஏ.எஃப். எவோரா எலைட் லீக்
ஜிடி போர்டல்
எஸ்சி ஆர்கோயன்ஸ்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
16:00
|
போர்ச்சுகல் அமெச்சூர் AF Santarem I பிரிவு
அட்லெட்டிகோ அரியன்ஸ்
ADRC வாஸ்கோ காமா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
16:00
|
போர்ச்சுகல் அமெச்சூர் ஏஎஃப் விலா ரியல் டிவிஷன் ஆஃப் ஹானர் – தொடர் ஏ
எஸ்சி குமியேரா
ஜிடி செர்வா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
16:00
|
போர்ச்சுகல் அமெச்சூர் ஏ.எஃப். செதுபால் I பிரிவு
Setúbal B வெற்றி
மீனவர்கள் கோஸ்டா கபரிகா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
16:00
|
போர்ச்சுகல் அமெச்சூர் ஏ.எஃப். செதுபால் I பிரிவு
Botafogo FC Cabanas
CO மான்டிஜோ
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
16:00
|
போர்ச்சுகல் அமெச்சூர் AF Santarem I பிரிவு
அட்லெட்டிகோ அரியன்ஸ்
ADRC வாஸ்கோ காமா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
16:00
|
போர்ச்சுகல் அமெச்சூர் AF லிஸ்போவா II பிரிவு
முர்டெய்ரன் சங்கம்
கேமரேட் ஈகிள்ஸ்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
16:00
|
போர்ச்சுகல் அமெச்சூர் AF Santarem II பிரிவு
ட்ராமாகல்
ஏசி சந்திப்பு
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
16:00
|
போர்ச்சுகல் அமெச்சூர் AF Santarem I பிரிவு
பாத்திமா விளையாட்டு மையம்
ஜிடி சமோரா கொரியா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
16:00
|
போர்ச்சுகல் அமெச்சூர் ஏஎஃப் விலா ரியல் டிவிஷன் ஆஃப் ஹானர் – தொடர் ஏ
எஸ்சி குமியேரா
ஜிடி செர்வா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
16:00
|
ஸ்பெயின் அமெச்சூர் டெர்செரா ஃபெடரேசியன், குழு 3
பெசானா விளையாட்டு மையம்
CD Colindres
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
16:00
|
சைப்ரஸ் 1. பிரிவு
நியா சலாமினா ஃபமகுஸ்டா
AEZ Zakakiou
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
16:00
|
ஸ்பெயின் அமெச்சூர் டெர்செரா ஃபெடரேசியன், குழு 13
குறுவட்டு அழகர்
சிடி பிளஸ் அல்ட்ரா
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
16:00
|
செர்பியா மொஸார்ட் பெட் சூப்பர்லிகா
FK பார்ட்டிசன்
FK Mladost Lucani
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
16:05
|
குவைத் குவைத் லீக்
அல்-கத்சியா
அல் ஃபெஹாஹீல்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
16:30
|
அன்டோரா பிரைமரா பிரிவு
CF அட்லெடிக் அமெரிக்கா
எஃப்சி பாஸ் டி லா காசா
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
16:30
|
எஸ்டோனியா III லிய்கா - லூனா பியர்கோண்ட்
தாலின்னா ஜேகே மெட்ரோபோல்
தாலின்னா எஃப்சி ஸ்ம்ஸ்ரஹா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
16:30
|
எஸ்டோனியா III லிய்கா - லூனா பியர்கோண்ட்
தாலின்னா ஜேகே மெட்ரோபோல்
தாலின்னா எஃப்சி ஸ்ம்ஸ்ரஹா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
17:00
|
கிரீஸ் ஸ்டோக்சிமன் சூப்பர் லீக்
PAOK
ஒலிம்பிகாஸ்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
17:30
|
போலந்து CLJ
Arka Gdynia U19
Legia Warszawa U19
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
18:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL Brodsko-posavska
NK Posavac Ruščica
என்.கே. கிரானிகார் கிளக்கர்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
18:00
|
பிரேசில் பிரேசிலிரோ சீரி ஏ, பெண்கள்
கிண்டர்மேன்
எஸ்சி இன்டர்நேஷனல்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
18:30
|
அர்ஜென்டினா அமெச்சூர் லிகா ரோசரினா டி ஃபுட்போல், பிரிவு ஏ
கிளப் அட்லெட்டிகோ சான் டெல்மோ
கிளப் சமூக டிபோர்டிவோ மற்றும் கலாச்சார ரியோ நீக்ரோ
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
18:30
|
அர்ஜென்டினா அமெச்சூர் லிகா ரோசரினா டி ஃபுட்போல், பிரிவு பி
கிளப் டிபோர்டிவோ மற்றும் சோஷியல் லக்ஸ்
விளையாட்டு மற்றும் பொழுதுபோக்கு சங்கம் BANCO
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
18:30
|
அர்ஜென்டினா அமெச்சூர் லிகா ரோசரினா டி ஃபுட்போல், பிரிவு பி
கிளப் அட்லெட்டிகோ ஃபிஷர்டன்
லியோன்ஸ் டி ரொசாரியோ எஃப்சி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
18:30
|
அர்ஜென்டினா அமெச்சூர் லிகா ரோசரினா டி ஃபுட்போல், பிரிவு சி
அசோசியேஷன் சிவில் சர்மிண்டோ கால்பந்து கிளப்
Botafogo விளையாட்டு குழு
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
18:30
|
அர்ஜென்டினா அமெச்சூர் லிகா ரோசரினா டி ஃபுட்போல், பிரிவு சி
அசோசியேஷன் சிவில் கிளப் மரியா ரெய்னா
ஜூன் 14 ஆம் தேதி விளையாட்டு பொழுதுபோக்கு கிளப்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
18:30
|
அர்ஜென்டினா அமெச்சூர் லிகா ரோசரினா டி ஃபுட்போல், பிரிவு சி
ஜோர்ஜிட்டோ ஜூனியர்ஸ் கால்பந்து கிளப்
கிளப் அட்லெட்டிகோ ஸ்பார்டா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
18:30
|
அர்ஜென்டினா அமெச்சூர் லிகா ரோசரினா டி ஃபுட்போல், பிரிவு சி
ஒலிம்பியா கால்பந்து பள்ளி
Polideportivo கண்ட்ரி கிளப் சான் ஜோஸ்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
18:30
|
அர்ஜென்டினா அமெச்சூர் லிகா ரோசரினா டி ஃபுட்போல், பிரிவு சி
ஜூன் 14 ஆம் தேதி விளையாட்டு பொழுதுபோக்கு கிளப்
Polideportivo கண்ட்ரி கிளப் சான் ஜோஸ்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
18:30
|
அர்ஜென்டினா அமெச்சூர் லிகா ரோசரினா டி ஃபுட்போல், பிரிவு சி
கிளப் அட்லெட்டிகோ ஸ்பார்டா
அசோசியேஷன் சிவில் கிளப் மரியா ரெய்னா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
18:30
|
அர்ஜென்டினா அமெச்சூர் லிகா ரோசரினா டி ஃபுட்போல், பிரிவு சி
Botafogo விளையாட்டு குழு
கிளப் டெல் கிரான் ரொசாரியோ
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
18:30
|
அர்ஜென்டினா அமெச்சூர் லிகா ரோசரினா டி ஃபுட்போல், பிரிவு சி
அசோசியேஷன் சிவில் கிளப் மரியா ரெய்னா
ஜூன் 14 ஆம் தேதி விளையாட்டு பொழுதுபோக்கு கிளப்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
18:30
|
அர்ஜென்டினா அமெச்சூர் லிகா ரோசரினா டி ஃபுட்போல், பிரிவு சி
ஜோர்ஜிட்டோ ஜூனியர்ஸ் கால்பந்து கிளப்
கிளப் அட்லெட்டிகோ ஸ்பார்டா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
18:30
|
அர்ஜென்டினா அமெச்சூர் லிகா ரோசரினா டி ஃபுட்போல், பிரிவு சி
ஒலிம்பியா கால்பந்து பள்ளி
Polideportivo கண்ட்ரி கிளப் சான் ஜோஸ்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
18:30
|
அர்ஜென்டினா அமெச்சூர் லிகா ரோசரினா டி ஃபுட்போல், பிரிவு சி
ஜூன் 14 ஆம் தேதி விளையாட்டு பொழுதுபோக்கு கிளப்
Polideportivo கண்ட்ரி கிளப் சான் ஜோஸ்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
18:30
|
அர்ஜென்டினா அமெச்சூர் லிகா ரோசரினா டி ஃபுட்போல், பிரிவு சி
கிளப் அட்லெட்டிகோ ஸ்பார்டா
அசோசியேஷன் சிவில் கிளப் மரியா ரெய்னா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
18:30
|
அர்ஜென்டினா அமெச்சூர் லிகா ரோசரினா டி ஃபுட்போல், பிரிவு சி
Botafogo விளையாட்டு குழு
கிளப் டெல் கிரான் ரொசாரியோ
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
18:30
|
அர்ஜென்டினா அமெச்சூர் லிகா ரோசரினா டி ஃபுட்போல், பிரிவு ஏ
ரொசாரியோ சென்ட்ரல் பி
ஸ்போர்டிவோ கால்பந்து கிளப்
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
18:30
|
அர்ஜென்டினா அமெச்சூர் லிகா ரோசரினா டி ஃபுட்போல், பிரிவு ஏ
கிளப் அட்லெட்டிகோ யூனியன் மற்றும் சொசைடாட் இத்தாலினா
ரொசாரியோ சென்ட்ரல் பி
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
18:30
|
அர்ஜென்டினா அமெச்சூர் லிகா ரோசரினா டி ஃபுட்போல், பிரிவு சி
ஜோர்ஜிட்டோ ஜூனியர்ஸ் கால்பந்து கிளப்
கிளப் அட்லெட்டிகோ ஸ்பார்டா
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
18:30
|
அர்ஜென்டினா அமெச்சூர் லிகா ரோசரினா டி ஃபுட்போல், பிரிவு சி
ஒலிம்பியா கால்பந்து பள்ளி
Polideportivo கண்ட்ரி கிளப் சான் ஜோஸ்
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/12
18:45
|
இத்தாலி சீரி ஏ
அட்லாண்டா
ரோம்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
19:00
|
USA MLS அடுத்த ப்ரோ
கொலம்பஸ் குழு 2
எஃப்சி சின்சினாட்டி 2
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
19:00
|
USA MLS அடுத்த ப்ரோ
மினசோட்டா யுனைடெட் எஃப்சி 2
LA கேலக்ஸி II
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
19:00
|
USA MLS அடுத்த ப்ரோ
விளையாட்டு கன்சாஸ் சிட்டி II
கொலராடோ ரேபிட்ஸ் 2
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
19:00
|
USA MLS அடுத்த ப்ரோ
மினசோட்டா யுனைடெட் எஃப்சி 2
LA கேலக்ஸி II
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
19:00
|
ஸ்பெயின் லாலிகா
உண்மையான பெட்டிஸ்
அல்மேரீயா
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
20:00
|
அர்ஜென்டினா அமெச்சூர் லிகா பிராந்திய கால்பந்து டெல் சுர் - கோரல் டி புஸ்டோஸ்
சி.ஏ ரிவர் பிளேட்
Sportivo Isla Verde
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
21:00
|
பிரேசில் பிரேசிலியன் சீரி டி
கலப்பு
யுனியோ ரோண்டோனோபோலிஸ்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
22:00
|
USA தேசிய மகளிர் கால்பந்து லீக்
கன்சாஸ் சிட்டி கரண்ட்
வட கரோலினா தைரியம்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
22:30
|
யுஎஸ்ஏ அமெச்சூர் யுபிஎஸ்எல் மிட்வெஸ்ட் ஈஸ்ட் - பிரீமியர்
FK Olimpic Macomb
பாஸ் எஃப்சி புரோ
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
22:30
|
யுஎஸ்ஏ அமெச்சூர் யுபிஎஸ்எல் மிட்வெஸ்ட் ஈஸ்ட் - பிரீமியர்
FK Olimpic Macomb
பாஸ் எஃப்சி புரோ
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/12
23:00
|
அர்ஜென்டினா தொழில்முறை கால்பந்து லீக்
Independiente
பட்டறைகள்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
23:00
|
கோஸ்டாரிகா பிரைமரா பிரிவு, பெண்கள்
போர்டோ விஜோ எஃப்சி
எல்.டி.அலாஜுலென்ஸ்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
23:00
|
கோஸ்டாரிகா பிரைமரா பிரிவு, பெண்கள்
நீல சுனாமி FF
Deportivo Saprissa பெண்கள்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/12
23:00
|
கோஸ்டாரிகா பிரைமரா பிரிவு, பெண்கள்
நகராட்சி Pococí
CCdr Perez Zeledon
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/13
00:00
|
ஜமைக்கா பிரீமியர் லீக்
கவாலியர் எஃப்சி
ஆர்னெட் கார்டன்ஸ்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/13
03:10
|
மெக்ஸிகோ லிகா MX, கிளாசுரா
மான்டெர்ரி
டைக்ரஸ் யுஏஎன்எல்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/13
10:00
|
பெலாரஸ் வைஷயா லீக், பெண்கள்
Dyussh-Polesgu
எஃப்சி ஸ்மோர்கன்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/13
10:00
|
பெலாரஸ் வைஷயா லீக், பெண்கள்
Dyussh-Polesgu
எஃப்சி ஸ்மோர்கன்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/13
11:00
|
வியட்நாம் V-லீக் 1
Hồng Lĩnh Hà Tĩnh
Hà Nội
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/13
11:00
|
பெலாரஸ் வைஷயா லீக், பெண்கள்
FK கோமல்
ABFF WU-19
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/13
12:00
|
பெலாரஸ் வைஷயா லீக், பெண்கள்
டைனமோ பிரெஸ்ட்
போப்ருய்ச்சங்கா போப்ருயிஸ்க்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/13
12:00
|
பெலாரஸ் வைஷயா லீக், பெண்கள்
டைனமோ பிரெஸ்ட்
போப்ருய்ச்சங்கா போப்ருயிஸ்க்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/13
13:00
|
பெலாரஸ் வைஷயா லீக், பெண்கள்
Dnepr Mogilev
Zorka-BSU
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/13
13:00
|
பெலாரஸ் வைஷயா லீக், பெண்கள்
Dnepr Mogilev
Zorka-BSU
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/13
14:00
|
நார்வே 2வது பிரிவு குரூப் 1
SK பிரான் II
பிராட்வாக்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/13
14:00
|
நார்வே 2வது பிரிவு குரூப் 1
SK பிரான் II
பிராட்வாக்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/13
14:00
|
நார்வே 2வது பிரிவு குரூப் 1
SK பிரான் II
பிராட்வாக்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/13
15:00
|
பெலாரஸ் வைஷயா லீக், பெண்கள்
டினாமோ மின்ஸ்க் எஃப்சி
எஃப்சி மின்ஸ்க்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/13
15:00
|
நைஜீரியா NLO பிரிவு ஒன்று லீக் - அகுரே மையம்
வேலியண்ட் எஃப்சி
முதல் வங்கி கால்பந்து கிளப்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/13
15:00
|
பெலாரஸ் வைஷயா லீக், பெண்கள்
டினாமோ மின்ஸ்க் எஃப்சி
எஃப்சி மின்ஸ்க்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/13
15:00
|
பெலாரஸ் வைஷயா லீக், பெண்கள்
டினாமோ மின்ஸ்க் எஃப்சி
எஃப்சி மின்ஸ்க்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/13
16:00
|
நார்வே 3வது பிரிவு, குழு 2
தொடக்கம் II
BK II முரண்பாடுகள்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/13
16:00
|
இத்தாலி சீரி ஏ பெண்கள்
ஜுவண்டிஸ்
ரோம்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/13
16:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் லிகா வீரனா வுகோவர்ஸ்கோ – ஸ்ரீஜெம்ஸ்கே ஜூபானிஜே
என்கே ஹாஸ்க் சோகோல் ஸ்டாரி ஜான்கோவ்சி - வீரராணி
HNK வின்கோவ்சி - வீரராணி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/13
16:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் லிகா வீரனா வுகோவர்ஸ்கோ – ஸ்ரீஜெம்ஸ்கே ஜூபானிஜே
என்கே ஹாஸ்க் சோகோல் ஸ்டாரி ஜான்கோவ்சி - வீரராணி
HNK வின்கோவ்சி - வீரராணி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/13
16:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் லிகா வீரனா வுகோவர்ஸ்கோ – ஸ்ரீஜெம்ஸ்கே ஜூபானிஜே
என்கே ஹாஸ்க் சோகோல் ஸ்டாரி ஜான்கோவ்சி - வீரராணி
HNK வின்கோவ்சி - வீரராணி
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/13
16:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் லிகா வீரனா வுகோவர்ஸ்கோ – ஸ்ரீஜெம்ஸ்கே ஜூபானிஜே
என்கே ஃபிராங்கோபன் ரோகோவ்சி-ஆண்ட்ரிஜாசெவ்சி - வீரராணி
NK Slavonac Gradište – Veterani
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/13
16:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் லிகா வீரனா வுகோவர்ஸ்கோ – ஸ்ரீஜெம்ஸ்கே ஜூபானிஜே
என்கே ஃபிராங்கோபன் ரோகோவ்சி-ஆண்ட்ரிஜாசெவ்சி - வீரராணி
NK Slavonac Gradište – Veterani
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/13
16:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் லிகா வீரனா வுகோவர்ஸ்கோ – ஸ்ரீஜெம்ஸ்கே ஜூபானிஜே
HNK Fruškogorac Ilok – Veterani
என்.கே.ஓடோக் - வீரராணி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/13
16:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் லிகா வீரனா வுகோவர்ஸ்கோ – ஸ்ரீஜெம்ஸ்கே ஜூபானிஜே
HNK Fruškogorac Ilok – Veterani
என்.கே.ஓடோக் - வீரராணி
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/13
16:15
|
குரோஷியா அமெச்சூர் வெட்டரன் லீக் ஜாக்ரெபாக் ஜூபானிஜே இஸ்டோக்
என்.கே.துப்ராவா - வீரராணி
என்கே டோன்ஜா ஜெலினா - வீரராணி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/13
17:00
|
ஸ்வீடன் டமால்ஸ்வென்ஸ்கான்
பிகே ஹேக்கன் எஃப்எஃப்
ரோசன்கார்ட்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/13
17:00
|
நார்வே 3வது பிரிவு, குழு 3
கேம்லே ஒஸ்லோ FK
சறுக்கல் 2
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/13
17:00
|
நார்வே 3வது பிரிவு, குழு 3
சர்ப்ஸ்போர்க் 08 II
பாரம் எஸ்.கே
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/13
17:00
|
போலந்து எக்ஸ்ட்ராக்லாசா
ராடோமியாக் ரேடோம்
Ruch Chorzów
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/13
17:30
|
ஃபரோ தீவுகள் பிரீமியர் லீக்
ஸ்கலா ÍF
ஹவ்னார் போல்ட்ஃபெலாக்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/13
19:00
|
இங்கிலாந்து பிரீமியர் லீக்
ஆஸ்டன் வில்லா
லிவர்பூல்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/14
00:30
|
பராகுவே பிரைமரா பிரிவு, அபெர்டுரா
குரானி
ஜெனரல் கபல்லரோ
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/14
10:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 கான்ஸ்டன்டா
சிஎஸ்ஓ முர்பட்லர்
CS Agigea
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/14
10:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 கான்ஸ்டன்டா
CSO Ovidiu
AS Viitorul 20 கோபடின்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/14
10:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 கான்ஸ்டன்டா
சிஎஸ் ஃபருல் துஸ்லா
AS Viitorul Pecineaga
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/14
10:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 கான்ஸ்டன்டா
ACALAB போர்டா ஆல்பா
CSC Mihail Kogălniceanu
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/14
10:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 கான்ஸ்டன்டா
CS Sparta Techirghiol
சிஎஸ் நவோதாரி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/14
10:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 கான்ஸ்டன்டா
சிஎஸ் போஸிடான் லிமானு
AS போர்ச்சுகல் கான்ஸ்டன்டா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/14
10:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 கான்ஸ்டன்டா
சிஎஸ் மெட்கிடியா
சிஎஸ் லுமினா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/14
10:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 கான்ஸ்டன்டா
சிஎஸ்ஓ முர்பட்லர்
CS Agigea
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/14
10:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 கான்ஸ்டன்டா
சிஎஸ் போஸிடான் லிமானு
AS போர்ச்சுகல் கான்ஸ்டன்டா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/14
10:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 கான்ஸ்டன்டா
CSO Ovidiu
AS Viitorul 20 கோபடின்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/14
10:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 கான்ஸ்டன்டா
சிஎஸ் ஃபருல் துஸ்லா
AS Viitorul Pecineaga
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/14
10:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 கான்ஸ்டன்டா
ACALAB போர்டா ஆல்பா
CSC Mihail Kogălniceanu
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/14
10:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 கான்ஸ்டன்டா
சிஎஸ் மெட்கிடியா
சிஎஸ் லுமினா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/14
10:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 கான்ஸ்டன்டா
சிஎஸ் வைட்டோருல் ஹர்சோவா
சிஎஸ் எஃபோரி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/14
10:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 கான்ஸ்டன்டா
CS Sparta Techirghiol
சிஎஸ் நவோதாரி
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/14
12:00
|
இங்கிலாந்து அமெச்சூர் புரொபஷனல் டெவலப்மெண்ட் லீக்
பார்ன்ஸ்லி U21
பர்ன்லி U21
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/14
12:00
|
இங்கிலாந்து அமெச்சூர் புரொபஷனல் டெவலப்மெண்ட் லீக்
பார்ன்ஸ்லி U21
பர்ன்லி U21
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/14
12:00
|
இங்கிலாந்து அமெச்சூர் புரொபஷனல் டெவலப்மெண்ட் லீக்
பார்ன்ஸ்லி U21
பர்ன்லி U21
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/14
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 டம்போவிடா
எஃப்சி 1976 பொட்லோகி
ஏசிஎஸ் ரெகோல்டா குரா மற்றும்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/14
15:00
|
போலந்து III லிகா, குழு 3
ரெக்கார்ட் பைல்ஸ்கோ-பியாலா
Odra Bytom Odrzanski
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/14
16:00
|
பின்லாந்து காக்கோனென், குழு பி
தம்பீர் ஐக்கிய
எஸ்.ஜே.எஸ்
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/14
16:00
|
பின்லாந்து காக்கோனென், குழு பி
தம்பீர் ஐக்கிய
எஸ்.ஜே.எஸ்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/14
16:20
|
சவுதி அரேபியா பிரிவு 1
AL அரபி (SA)
அல்-தாராஜி கிளப்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/14
16:20
|
சவுதி அரேபியா பிரிவு 1
AL அரபி (SA)
அல்-தாராஜி கிளப்
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/14
16:20
|
சவுதி அரேபியா பிரிவு 1
AL அரபி (SA)
அல்-தாராஜி கிளப்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/14
17:00
|
ஃபரோ தீவுகள் பிரீமியர் லீக்
B68 Toftir
Ítróttarfelag Fuglafjarðar
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/14
17:00
|
ஸ்வீடன் பிரிவு 2, சோட்ரா ஸ்வீலாண்ட்
ஐகே ஸ்லீப்னர்
Åtvidabergs FF
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/14
17:30
|
செக் குடியரசு 1. லிகா
ஸ்பார்டா பிரஹா
பானிக் ஆஸ்ட்ராவா
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/14
18:00
|
ஐஸ்லாந்து Urvalsdeild, பெண்கள்
Þór/KA Akureyri
கெஃப்லாவிக் பெண்கள்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/14
18:00
|
ஐஸ்லாந்து Urvalsdeild, பெண்கள்
Þór/KA Akureyri
கெஃப்லாவிக் பெண்கள்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/14
18:00
|
ஐஸ்லாந்து Urvalsdeild, பெண்கள்
ஸ்டர்ஜனன்
FH Hafnarfjörður பெண்கள்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/14
18:00
|
பிரேசில் U20 Catarinense
மார்சிலியோ டயஸ் U20
அராக்வாரி U20 நாடு
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/14
18:30
|
இங்கிலாந்து அமெச்சூர் புரொபஷனல் டெவலப்மெண்ட் லீக்
போர்ன்மவுத் U21
க்ரூவ் அலெக்ஸாண்ட்ரா U21
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/14
18:30
|
இங்கிலாந்து அமெச்சூர் புரொபஷனல் டெவலப்மெண்ட் லீக்
போர்ன்மவுத் U21
க்ரூவ் அலெக்ஸாண்ட்ரா U21
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/14
18:30
|
சுவிட்சர்லாந்து சூப்பர் லீக்
வெட்டுக்கிளி கிளப் சூரிச்
Yverdon-Sport FC
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/14
18:30
|
இங்கிலாந்து அமெச்சூர் புரொபஷனல் டெவலப்மெண்ட் லீக்
போர்ன்மவுத் U21
க்ரூவ் அலெக்ஸாண்ட்ரா U21
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/14
19:00
|
இங்கிலாந்து பிரீமியர் லீக்
டோட்டன்ஹாம் ஹாட்ஸ்பர்
மன்செஸ்டர் நகரம்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/14
20:00
|
ஸ்பெயின் லாலிகா
ராடர்ட்யாம்
வில்லரெல்லுக்கு
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/14
22:00
|
தென் அமெரிக்கா CONMEBOL லிபர்டடோர்ஸ்
LDU
ஜூனியர் பாரன்குவிலா
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/14
22:00
|
தென் அமெரிக்கா CONMEBOL லிபர்டடோர்ஸ்
பெனரோல்
அட்லீட்டோ மைனிரோ
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/15
01:00
|
பிரேசில் ரோரைமா
சாவோ ரைமுண்டோ-ஆர்.ஆர்
காஸ் ஆர்.ஆர்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/15
01:30
|
பிஜி டிஜிசெல் பிரீமியர் லீக்
எஃப்சி லபாசா
ரேவா எஃப்சி
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/15
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கான்ஸ்டன்டா
சிஎஸ் குளோரியா அல்பெஸ்டி II
சிஎஸ் நெக்ரு வோடா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/15
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கான்ஸ்டன்டா
AS Progresul Osmancea
AS சுதந்திரம்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/15
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கான்ஸ்டன்டா
AS யூனிரியா டோப்ரைசர்
AS Inter Costinesti
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/15
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கான்ஸ்டன்டா
ஏ.எஸ்.விசோரா
AS Řoimii Topraisar
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/15
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கான்ஸ்டன்டா
சிஎஸ் குளோரியா அல்பெஸ்டி II
சிஎஸ் நெக்ரு வோடா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/15
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கான்ஸ்டன்டா
AS யூனிரியா 23 கோபடின்
AS வோய்ன்டா சிமினோக்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/15
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கான்ஸ்டன்டா
Luceafărul Amzacea
AS கன்ஸ்ட்ரக்டர்ல் டோப்ரைசர்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/15
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கான்ஸ்டன்டா
AS யூனிரியா டோப்ரைசர்
AS Inter Costinesti
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/15
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 பிரஹோவா
CS Scorţeni Bordeni
ஏசிஎஸ் விட்டோருள் பூச்செனி மாரி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/15
11:00
|
செக் குடியரசு U19 1வது பிரிவு
MFK கர்வினா U19
பானிக் ஆஸ்ட்ராவா U19
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/15
13:00
|
ஆர்மீனியா முதல் லீக்
நோவா யெரெவன் 2
ஒனோர்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/15
13:00
|
ஸ்லோவாக்கியா U19
MFK Ruzoomberok U19
ŠK ஸ்லோவன் பிராட்டிஸ்லாவா U19
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/15
13:00
|
ஆர்மீனியா முதல் லீக்
நோவா யெரெவன் 2
ஒனோர்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/15
13:00
|
கிரீஸ் பெட்சன் சூப்பர் லீக் 2
சானியா எஃப்.சி
இலியோபோலி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|