05/02
09:00
|
நைஜீரியா NLO பிரிவு ஒன்று லீக் - அகுரே மையம்
பால் இ எஃப்சி
Likeminds FC
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/02
09:00
|
நைஜீரியா NLO பிரிவு ஒன்று லீக் - அகுரே மையம்
லெக்கி யுனைடெட் கால்பந்து கிளப்
பகடா கால்பந்து கிளப்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/02
13:00
|
நைஜீரியா NLO பிரிவு ஒன்று லீக் - அகுரே மையம்
3sc B FC
கார்னர்ஸ்டோன் எஃப்சி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/02
13:30
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 ஆர்ஜஸ் – செரியா நோர்ட்
AS Contabilitate ஸ்டோனெஸ்டி
ACSC வொய்ன்டா டிடெஸ்டி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/02
13:30
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 ஆர்ஜஸ் – செரியா நோர்ட்
ACS Vulturii Vulturesti
AFCS Cetateni
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/02
13:30
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 ஆர்ஜஸ் – செரியா நோர்ட்
AS பார்ட்டிசானுல் விளாடெஸ்டி
AS ரேபிட் டேவிடெஸ்டி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/02
13:30
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 ஆர்ஜஸ் – செரியா நோர்ட்
AS Micesti 2002
சிஎஸ் ரியல் பிராடு
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/02
13:30
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 ஆர்ஜஸ் – செரியா நோர்ட்
CS ஸ்போர்ட்டிங் Pitesti
எஃப்சி ஸ்டார் ஸ்போர்ட் அர்ஜெஸ் பிடெஸ்டி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/02
13:30
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 ஆர்ஜஸ் – செரியா நோர்ட்
AS Micesti 2002
சிஎஸ் ரியல் பிராடு
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/02
13:30
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 ஆர்ஜஸ் – செரியா நோர்ட்
ஏசிஎஸ் பலிலெஸ்டி
AFC Frizian Cateasca 2023
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/02
13:30
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 ஆர்ஜஸ் – செரியா நோர்ட்
AFC ஜுவென்டஸ் விக்டோரியா 1992 பாஸ்கோவ்
AS Viitorul Ștefan cel Mare
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/02
13:30
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 ஆர்ஜஸ் – செரியா நோர்ட்
ஏசிஎஸ் எனர்ஜியா ஸ்டோல்னிசி
AS யூனிரியா ஹிர்செஸ்டி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/02
13:30
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 ஆர்ஜஸ் – செரியா நோர்ட்
ஏசிஎஸ் மிரோசி
AS Speranta Cornăśel
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/02
13:30
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 ஆர்ஜஸ் – செரியா நோர்ட்
AFC ஜுவென்டஸ் விக்டோரியா 1992 பாஸ்கோவ்
AS Viitorul Ștefan cel Mare
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/02
13:30
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 ஆர்ஜஸ் – செரியா நோர்ட்
ஏசிஎஸ் எனர்ஜியா ஸ்டோல்னிசி
AS யூனிரியா ஹிர்செஸ்டி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/02
13:30
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 ஆர்ஜஸ் – செரியா நோர்ட்
AS Flacara Leordeni
ஏசிஎஸ் அச்சங்கள்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/02
13:30
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 ஆர்ஜஸ் – செரியா நோர்ட்
ஏசிஎஸ் மிரோசி
AS Speranta Cornăśel
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/02
13:30
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 ஆர்ஜஸ் – செரியா நோர்ட்
AFC ஜுவென்டஸ் விக்டோரியா 1992 பாஸ்கோவ்
AS Viitorul Ștefan cel Mare
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/02
13:30
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 ஆர்ஜஸ் – செரியா நோர்ட்
ஏசிஎஸ் எனர்ஜியா ஸ்டோல்னிசி
AS யூனிரியா ஹிர்செஸ்டி
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/02
13:30
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 ஆர்ஜஸ் – செரியா நோர்ட்
AS Flacara Leordeni
ஏசிஎஸ் அச்சங்கள்
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/02
13:30
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 ஆர்ஜஸ் – செரியா நோர்ட்
ACS Steaua Negrasi
ஏசிஎஸ் லுன்கா கார்புலுய் 2000
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/02
14:00
|
போலந்து புச்சார் போல்ஸ்கி
Pogoń Szczecin
விஸ்ஸா கிராகோவ்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/02
14:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 Bucuresti
AFC வீனஸ் 1914 Bucureşti
FC Metaloglobus Bucuresti II
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/02
14:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 பிரசோவ்
AS Viitorul Progresul Voivodeni
AS Luceafărul Margineni
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/02
14:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டோல்ஜ்
AFC மிலன் அகாடமி
ACS Recolta Măcetu De Jos
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/02
14:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 பிரசோவ்
ACS Prejmer
ACS Hâlchiu
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/02
14:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 பிரசோவ்
சிஎஸ்ஓ டியூடோனி கிம்பாவ்
ஏசிஎஸ்எம் கோட்லியா II
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/02
14:00
|
அல்ஜீரியா லிகு 2
ES மோஸ்டகனெம்
WA Boufarik
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/02
14:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 பிரசோவ்
எஸ்சி பிரான்
ஏசிஎஸ் வல்கன் 2008 II
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/02
14:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 பிரசோவ்
AS Viitorul Progresul Voivodeni
AS Luceafărul Margineni
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/02
14:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டோல்ஜ்
AFC மிலன் அகாடமி
ACS Recolta Măcetu De Jos
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/02
14:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 Bucuresti
AFC வீனஸ் 1914 Bucureşti
FC Metaloglobus Bucuresti II
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/02
14:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 மரமுரேஸ்
ஏசிஎஸ் குளோரியா டோஷி மேகெராஸ்
CS Progresul Şomcuta Mare
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/02
14:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 பிரசோவ்
ACS Prejmer
ACS Hâlchiu
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/02
14:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 பிரசோவ்
சிஎஸ்ஓ டியூடோனி கிம்பாவ்
ஏசிஎஸ்எம் கோட்லியா II
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/02
14:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 பிரசோவ்
எஸ்சி பிரான்
ஏசிஎஸ் வல்கன் 2008 II
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/02
14:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 பிரசோவ்
எஸ்சி பிரான்
ஏசிஎஸ் வல்கன் 2008 II
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/02
14:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 மரமுரேஸ்
ஏசிஎஸ் குளோரியா டோஷி மேகெராஸ்
CS Progresul Şomcuta Mare
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/02
14:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 Iasi
AS USV ஐயாசி
AS டோன்மிர் ஐயாசி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/02
14:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 Iasi
AS USV ஐயாசி
AS டோன்மிர் ஐயாசி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/02
14:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 Iasi
சிஎஸ் குளோரியா ரோமனெஸ்டி
AS பிருயிண்டா மூவிலேனி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/02
14:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 Iasi
சிஎஸ் குளோரியா ரோமனெஸ்டி
AS பிருயிண்டா மூவிலேனி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/02
14:30
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கான்ஸ்டன்டா
ஏ.எஸ்.விசோரா
AS வோய்ன்டா சிமினோக்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/02
14:30
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கான்ஸ்டன்டா
ஏ.எஸ்.விசோரா
AS வோய்ன்டா சிமினோக்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/02
14:35
|
குவைத் குவைத் லீக்
அல்-சல்மியா எஸ்சி
அல் ஃபெஹாஹீல்
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/02
14:35
|
குவைத் குவைத் லீக்
அல்-சல்மியா எஸ்சி
அல் ஃபெஹாஹீல்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/02
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 Bacau
AS வோய்ன்டா ஓய்டுஸ்
AS Viitorul Beresti-Tazlău
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/02
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 Bacau
AS வோய்ன்டா ஓய்டுஸ்
AS Viitorul Beresti-Tazlău
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/02
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 Bacau
AS வோய்ன்டா ஓய்டுஸ்
AS Viitorul Beresti-Tazlău
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/02
15:00
|
பல்கேரியா விக்டரி லீக்
எஃப்சி செர்னோமோரெட்ஸ் பால்சிக்
FK ஸ்பார்டக் வர்ணா
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/02
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 டிமிஸ்
சிஎஸ் சானந்த்ரே கரானி
AS அவந்துல் டோபோலோசு மாரே
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/02
15:00
|
போஸ்னியா & ஹெர்ஸகோவினா அமெச்சூர் ரீஜினல்னா லீக் ஆர்எஸ் - சென்டர்
FK ஓம்லடினாக் மோட்ரிகா
FK ஓஸ்ரன் பெட்ரோவோ
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/02
15:00
|
போஸ்னியா & ஹெர்ஸகோவினா அமெச்சூர் ரீஜினல்னா லீக் ஆர்எஸ் - சென்டர்
FK Željezničar Doboj
FK ஹஜ்துக் Batkuša
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/02
15:00
|
போஸ்னியா & ஹெர்ஸகோவினா அமெச்சூர் ரீஜினல்னா லீக் ஆர்எஸ் - சென்டர்
FK Crkvina
FK Hajduk Kozuhe
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/02
15:00
|
போஸ்னியா & ஹெர்ஸகோவினா அமெச்சூர் ரீஜினல்னா லீக் ஆர்எஸ் - சென்டர்
FK Vučijak Majevac
FK Sloga Dugo Polje
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/02
15:00
|
போஸ்னியா & ஹெர்ஸகோவினா அமெச்சூர் ரீஜினல்னா லீக் ஆர்எஸ் - சென்டர்
FK Zvijezda Kakmuž
FK Naša Krila Kostajnica
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/02
15:00
|
போஸ்னியா & ஹெர்ஸகோவினா அமெச்சூர் ரீஜினல்னா லீக் ஆர்எஸ் - சென்டர்
FK Željezničar Doboj
FK ஹஜ்துக் Batkuša
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/02
15:00
|
போஸ்னியா & ஹெர்ஸகோவினா அமெச்சூர் ரீஜினல்னா லீக் ஆர்எஸ் - சென்டர்
FK Crkvina
FK Hajduk Kozuhe
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/02
15:00
|
போஸ்னியா & ஹெர்ஸகோவினா அமெச்சூர் ரீஜினல்னா லீக் ஆர்எஸ் - சென்டர்
FK Crkvina
FK Hajduk Kozuhe
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/02
15:00
|
போஸ்னியா & ஹெர்ஸகோவினா அமெச்சூர் ரீஜினல்னா லீக் ஆர்எஸ் - சென்டர்
FK Crvena Zvijezda Obudovac
FK ருடங்கா
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/02
16:00
|
எஸ்டோனியா மீஸ்ட்ரிலிகா பெண்கள்
ஃப்ளோரா தாலின் பெண்கள்
விம்சி ஜேகே பெண்கள்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/02
16:00
|
எஸ்டோனியா மீஸ்ட்ரிலிகா பெண்கள்
ஃப்ளோரா தாலின் பெண்கள்
விம்சி ஜேகே பெண்கள்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/02
16:00
|
பஹ்ரைன் 2வது பிரிவு
ஈசா டவுன்
அலி எஃப்சி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/02
16:00
|
எஸ்டோனியா மீஸ்ட்ரிலிகா பெண்கள்
ஃப்ளோரா தாலின் பெண்கள்
விம்சி ஜேகே பெண்கள்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/02
16:45
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் ப்ரெமென்-லிகா
SV வெர்டர் ப்ரெமென் II
எஸ்வி ஹெமலிங்கன்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/02
16:45
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் ப்ரெமென்-லிகா
SV வெர்டர் ப்ரெமென் II
எஸ்வி ஹெமலிங்கன்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/02
16:45
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் ப்ரெமென்-லிகா
SV வெர்டர் ப்ரெமென் II
எஸ்வி ஹெமலிங்கன்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/02
17:00
|
ஸ்வீடன் பிரிவு 2, Västra Götaland
வர்பெர்க்ஸ் GIF FK
லேண்ட்வெட்டர் ஐ.எஸ்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/02
17:20
|
குவைத் குவைத் லீக்
அல்-அரபி குவைத்
அல்-குவைத்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/02
18:00
|
ஐஸ்லாந்து Urvalsdeild, பெண்கள்
Þór/KA Akureyri
தொரத்தூர் ரெய்காவிக்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/02
18:00
|
ஐஸ்லாந்து Urvalsdeild, பெண்கள்
வலூர் ரெய்காவிக்
HK/விக்கூர்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/02
18:00
|
ஐஸ்லாந்து Urvalsdeild, பெண்கள்
Þór/KA Akureyri
தொரத்தூர் ரெய்காவிக்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/02
18:00
|
ஐஸ்லாந்து Urvalsdeild, பெண்கள்
வலூர் ரெய்காவிக்
HK/விக்கூர்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/02
18:00
|
ஐஸ்லாந்து Urvalsdeild, பெண்கள்
வலூர் ரெய்காவிக்
HK/விக்கூர்
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/02
18:00
|
இங்கிலாந்து அமெச்சூர் பிரீமியர் லீக் கோப்பை
டோட்டன்ஹாம் U21
நாட்டிங்ஹாம் வன U21
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/02
18:00
|
ஐஸ்லாந்து Urvalsdeild, பெண்கள்
வலூர் ரெய்காவிக்
HK/விக்கூர்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/02
18:00
|
ஐஸ்லாந்து Urvalsdeild, பெண்கள்
Þór/KA Akureyri
தொரத்தூர் ரெய்காவிக்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/02
18:30
|
இங்கிலாந்து பிரீமியர் லீக்
செல்சியா
டோட்டன்ஹாம் ஹாட்ஸ்பர்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/02
18:30
|
இங்கிலாந்து பிரீமியர் லீக்
செல்சியா
டோட்டன்ஹாம் ஹாட்ஸ்பர்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/02
19:00
|
ஐரோப்பா UEFA யூரோபா லீக்
ஒலிம்பிக் டி மார்சேய்
அட்லாண்டா
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/03
04:00
|
ஜப்பான் WE-லீக், பெண்கள்
Sanfrecce ஹிரோஷிமா ரெஜினா
ஏசி நாகானோ பார்ட்னர்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
07:00
|
நைஜீரியா NLO பிரிவு ஒன்று லீக் - அகுரே மையம்
Glory Boys Fc
Ojodu City Fc
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
07:00
|
நைஜீரியா NLO பிரிவு ஒன்று லீக் - அகுரே மையம்
Ijebu Atletic Fc
ஃப்ளை எஃப்சி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/03
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லீக் 4 துல்சியா
ஏசிஎஸ் வைட்டோருல் ஹோரியா
AS ட்ரையம்ஃப் செர்னா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லீக் 4 துல்சியா
ACS Flacara Mihail Kogalniceanu
எஃப்சி டெல்டா துல்சியா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லீக் 4 துல்சியா
AS பார்ட்டிசானுல் லுன்காவிசா
AS Luceafărul Slava Cercheză
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லீக் 4 துல்சியா
AS ட்ரையம்ஃப் செர்னா
ACS Flacara Mihail Kogalniceanu
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லீக் 4 துல்சியா
ஏசிஎஸ் கிரானிடுல் பாபடக்
ஏசிஎஸ் வைட்டோருல் ஹோரியா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லீக் 4 துல்சியா
AS Řoimii Topolog
AS நேஷனல் சோமோவா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லீக் 4 துல்சியா
எஃப்சி டெல்டா துல்சியா
AS பார்ட்டிசானுல் லுன்காவிசா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 டோல்ஜ்
AFC மற்றும் செலாரு
ஏசிஎஸ் டிராக்டோரல் செட்டேட்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லீக் 4 துல்சியா
AS நேஷனல் சோமோவா
AS விைடொருள் முரிகிைொல்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லீக் 4 துல்சியா
AS ஹெராக்கிலியா எனிசாலா
AS Pescăruřul 1969 Sarichioi
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லீக் 4 துல்சியா
AS நேஷனல் சோமோவா
AS விைடொருள் முரிகிைொல்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லீக் 4 துல்சியா
AS பார்ட்டிசானுல் லுன்காவிசா
AS Luceafărul Slava Cercheză
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லீக் 4 துல்சியா
AS ட்ரையம்ஃப் செர்னா
ACS Flacara Mihail Kogalniceanu
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லீக் 4 துல்சியா
ஏசிஎஸ் கிரானிடுல் பாபடக்
ஏசிஎஸ் வைட்டோருல் ஹோரியா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லீக் 4 துல்சியா
AS Řoimii Topolog
AS நேஷனல் சோமோவா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லீக் 4 துல்சியா
AS Progresul Isaccea
AS ஹெராக்கிலியா எனிசாலா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லீக் 4 துல்சியா
AS Pescăruřul 1969 Sarichioi
AS Řoimii Topolog
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லீக் 4 துல்சியா
எஃப்சி டெல்டா துல்சியா
AS பார்ட்டிசானுல் லுன்காவிசா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 டோல்ஜ்
AFC மற்றும் செலாரு
ஏசிஎஸ் டிராக்டோரல் செட்டேட்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லீக் 4 துல்சியா
ஏசிஎஸ் வைட்டோருல் ஹோரியா
AS ட்ரையம்ஃப் செர்னா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லீக் 4 துல்சியா
ACS Flacara Mihail Kogalniceanu
எஃப்சி டெல்டா துல்சியா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லீக் 4 துல்சியா
ACS Flacara Mihail Kogalniceanu
எஃப்சி டெல்டா துல்சியா
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/03
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லீக் 4 துல்சியா
AS பார்ட்டிசானுல் லுன்காவிசா
AS Luceafărul Slava Cercheză
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/03
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லீக் 4 துல்சியா
எஃப்சி டெல்டா துல்சியா
AS பார்ட்டிசானுல் லுன்காவிசா
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/03
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டிமிஸ்
CSC Ghiroda மற்றும் Giarmata Vii II
ஏசிஎஸ் ஜுவென்டஸ் பிஷியா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டிமிஸ்
ACS Viitorul Bencec
AS யூனிரியா செர்னெடீஸ்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டிமிஸ்
ACS Viitorul Bencec
AS யூனிரியா செர்னெடீஸ்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
09:00
|
நைஜீரியா NLO பிரிவு ஒன்று லீக் - அகுரே மையம்
ரோரோ எஃப்சி
புருஜ் எஃப்சி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
09:00
|
நைஜீரியா NLO பிரிவு ஒன்று லீக் - அகுரே மையம்
ரோரோ எஃப்சி
புருஜ் எஃப்சி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
09:00
|
நைஜீரியா NLO பிரிவு ஒன்று லீக் - அகுரே மையம்
Hypebuzz FA
அழகான டூர் எஃப்சி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
09:00
|
நைஜீரியா NLO பிரிவு ஒன்று லீக் - அகுரே மையம்
ரோரோ எஃப்சி
புருஜ் எஃப்சி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/03
10:00
|
போலந்து III லிகா, குழு 1
பிலிகா பியாலோபிரெஜி
கான்கார்டியா எல்பிளாக்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
10:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 கான்ஸ்டன்டா
ACALAB போர்டா ஆல்பா
CS Agigea
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
10:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 கான்ஸ்டன்டா
சிஎஸ் ஃபருல் துஸ்லா
AS போர்ச்சுகல் கான்ஸ்டன்டா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
10:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 கான்ஸ்டன்டா
சிஎஸ் வைட்டோருல் ஹர்சோவா
சிஎஸ் நவோதாரி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
10:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 கான்ஸ்டன்டா
CS Sparta Techirghiol
சிஎஸ் மெட்கிடியா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
10:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 கான்ஸ்டன்டா
சிஎஸ்ஓ முர்பட்லர்
சிஎஸ் எஃபோரி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
10:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 கான்ஸ்டன்டா
ACALAB போர்டா ஆல்பா
CS Agigea
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
10:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 கான்ஸ்டன்டா
சிஎஸ் ஃபருல் துஸ்லா
AS போர்ச்சுகல் கான்ஸ்டன்டா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
10:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 கான்ஸ்டன்டா
CSC Mihail Kogălniceanu
சிஎஸ் விக்டோரியா கும்பானா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
10:00
|
ஆஸ்திரேலியா NPL குயின்ஸ்லாந்து, பெண்கள்
கிழக்கு புறநகர்
பிரிஸ்பேன் கர்ஜனை QAS
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
10:45
|
ஆஸ்திரேலியா NPL, தெற்கு ஆஸ்திரேலியா, பெண்கள் பிரீமியர் லீக்
அடிலெய்டு சிட்டி
மேற்கு அடிலெய்ட் எஸ்சி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
10:45
|
ஆஸ்திரேலியா NPL, தெற்கு ஆஸ்திரேலியா, பெண்கள் பிரீமியர் லீக்
அடிலெய்டு சிட்டி
மேற்கு அடிலெய்ட் எஸ்சி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/03
10:45
|
ஆஸ்திரேலியா NPL, தெற்கு ஆஸ்திரேலியா, பெண்கள் பிரீமியர் லீக்
அடிலெய்ட் பல்கலைக்கழகம்
மெட்ரோ ஐக்கிய
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/03
11:00
|
பெலாரஸ் வைஷயா லீக், பெண்கள்
Dyussh-Polesgu
Zorka-BSU
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
11:00
|
ஆஸ்திரேலியா NPL, தெற்கு ஆஸ்திரேலியா, பெண்கள் பிரீமியர் லீக்
ஸ்டர்ட் லயன்ஸ்
Flinders United Wfc
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
11:00
|
பெலாரஸ் வைஷயா லீக், பெண்கள்
Dyussh-Polesgu
Zorka-BSU
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
11:00
|
பெலாரஸ் வைஷயா லீக், பெண்கள்
Dyussh-Polesgu
Zorka-BSU
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/03
11:00
|
ஆஸ்திரேலியா NPL, தெற்கு ஆஸ்திரேலியா, பெண்கள் பிரீமியர் லீக்
ஸ்டர்ட் லயன்ஸ்
Flinders United Wfc
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/03
11:15
|
மங்கோலியா பிரீமியர் லீக்
கான் குன்ஸ் - எர்ச்சிம் எஃப்சி
கோவ்ட்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
12:00
|
இங்கிலாந்து அமெச்சூர் புரொபஷனல் டெவலப்மெண்ட் லீக்
பார்ன்ஸ்லி U21
ஹல் சிட்டி U21
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
12:00
|
இங்கிலாந்து அமெச்சூர் புரொபஷனல் டெவலப்மெண்ட் லீக்
பார்ன்ஸ்லி U21
ஹல் சிட்டி U21
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/03
12:00
|
இங்கிலாந்து அமெச்சூர் புரொபஷனல் டெவலப்மெண்ட் லீக்
இப்ஸ்விச் டவுன் U21
ஷெஃபீல்ட் புதன் யு21
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/03
12:00
|
இங்கிலாந்து அமெச்சூர் புரொபஷனல் டெவலப்மெண்ட் லீக்
போர்ன்மவுத் U21
ஃப்ளீட்வுட் டவுன் ரிசர்வ்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/03
12:00
|
பெலாரஸ் வைஷயா லீக், பெண்கள்
FK கோமல்
டினாமோ மின்ஸ்க் எஃப்சி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/03
12:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 பிரஹோவா
AS ஸ்போர்ட்டல் காம்பினா
Tineretul Poienarii Burchii
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
13:00
|
பெலாரஸ் வைஷயா லீக், பெண்கள்
டைனமோ பிரெஸ்ட்
ABFF WU-19
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
13:00
|
செர்பியா அமெச்சூர் பிரவா ரசின்ஸ்கா ஒக்ருஸ்னா லிகா
FK FUD Brus
FK போலட் 57 மிலுடோவாக்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
13:00
|
இங்கிலாந்து அமெச்சூர் புரொபஷனல் டெவலப்மெண்ட் லீக்
மில்வால் U21
விகன் தடகள U21
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
13:00
|
இங்கிலாந்து அமெச்சூர் புரொபஷனல் டெவலப்மெண்ட் லீக்
வாட்ஃபோர்ட் U21
பர்ன்லி U21
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
13:00
|
செர்பியா அமெச்சூர் பிரவா ரசின்ஸ்கா ஒக்ருஸ்னா லிகா
FK FUD Brus
FK போலட் 57 மிலுடோவாக்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
13:00
|
இங்கிலாந்து அமெச்சூர் புரொபஷனல் டெவலப்மெண்ட் லீக்
மில்வால் U21
விகன் தடகள U21
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/03
13:00
|
பெலாரஸ் வைஷயா லீக், பெண்கள்
டைனமோ பிரெஸ்ட்
ABFF WU-19
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/03
13:00
|
நைஜீரியா NLO பிரிவு ஒன்று லீக் - அகுரே மையம்
Olumo Utd FC
Lasegski Football Club
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/03
13:00
|
இங்கிலாந்து அமெச்சூர் புரொபஷனல் டெவலப்மெண்ட் லீக்
வாட்ஃபோர்ட் U21
பர்ன்லி U21
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/03
13:00
|
இஸ்ரேல் தேசிய லீக்
மக்காபி யாஃபோ கபிலியோ
Hapoel Um El Fahem
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/03
13:30
|
பிரேசில் U20 Paranaense - 1வது கட்டம், குரூப் A
ரோலாண்டியா EC U20
Iraty U20
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
14:00
|
போலந்து III லிகா, குழு 2
Zawisza Bydgoszcz
Błękitni Stargard
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
14:00
|
பல்கேரியா அமெச்சூர் பெட்டா லீக் - BOG Pazardzhik
FK Zenit Vetren dol
FK Benkovski Tsrancha
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
14:00
|
போலந்து III லிகா, குழு 3
MKP கரினா குபின்
யூனியா டர்சா ஸ்லாஸ்கா
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/03
14:00
|
போலந்து III லிகா, குழு 2
Zawisza Bydgoszcz
Błękitni Stargard
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/03
14:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 7 பிரஹோவா
மூவர்ண Coţofeneşti
AS பொடேனி வெச்சி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
14:05
|
ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸ் பிரிவு 1
அல் அரபி
அல்-தாயிட்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
14:05
|
ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸ் பிரிவு 1
அல் அரபி
அல்-தாயிட்
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/03
14:05
|
ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸ் பிரிவு 1
அல் அரபி
அல்-தாயிட்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/03
14:30
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 Iasi
யூனிரியா அலெக்ஸாண்ட்ரு அயோன் குசா
AS டுடோரா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
14:55
|
ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸ் பிரிவு 1
அல் ஜசிரா அல் ஹம்ரா
ஐக்கிய
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/03
15:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் A-Jun-BL N/NE
எஸ்வி மெப்பன் U19
RB லீப்ஜிக் U19
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லீக் 4 மெஹெடிண்டி
CS Recolta Dănceu
சிஎஸ் ட்ரோபெட்டா 2024
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
15:00
|
பல்கேரியா அமெச்சூர் ட்ரேட்டா லிகா – SZ
எஃப்சி போருனா டிசரேவா லிவாடா
எஃப்சி துனாவ் லோம்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL Splitsko-dalmatinska
NK அட்ரியாடிக் பிளவு
என்கே ப்ருகோவோ
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
15:00
|
ருமேனியா லிகா III தொடர் 2
AS Vointa Limpezis
ஏசிஎஸ் ஹமாங்கியா பாயா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 டம்போவிடா
எஃப்சி ஃப்ளேகாரா மற்றும் சீக்கா
சிஎஸ் லிபர்டேடியா உர்சிசியான்கா 1990
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
15:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் A-Jun-BL N/NE
எஸ்வி மெப்பன் U19
RB லீப்ஜிக் U19
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
15:00
|
செர்பியா அமெச்சூர் பிரவா ரசின்ஸ்கா ஒக்ருஸ்னா லிகா
FK Bošnjane
FK ஸ்லோகா Ćićevac
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 ஹர்கிதா
சிஎஸ் பிராடுல் ஜீடியா
சிஎஸ் மினருல் பாலன்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
15:00
|
ருமேனியா லிகா III தொடர் 2
AS Vointa Limpezis
ஏசிஎஸ் ஹமாங்கியா பாயா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லீக் 4 மெஹெடிண்டி
சிஎஸ் பாண்டுரி செர்னேஷி
சிஎஸ் விக்டோரியா விஞ்சு மாரே
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL Splitsko-dalmatinska
NK அட்ரியாடிக் பிளவு
என்கே ப்ருகோவோ
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
15:00
|
செர்பியா அமெச்சூர் பிரவா ரசின்ஸ்கா ஒக்ருஸ்னா லிகா
FK 13.ஏப்ரல் லோம்னிகா
FK போராக் Bivolje
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
15:00
|
பல்கேரியா அமெச்சூர் ட்ரேட்டா லிகா – SZ
எஃப்சி போருனா டிசரேவா லிவாடா
எஃப்சி துனாவ் லோம்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லீக் 4 மெஹெடிண்டி
ACS Viitorul Severin
AS ஸ்ட்ரெஹாயா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லீக் 4 மெஹெடிண்டி
CS Recolta Dănceu
சிஎஸ் ட்ரோபெட்டா 2024
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
15:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் A-Jun-BL N/NE
எஸ்வி மெப்பன் U19
RB லீப்ஜிக் U19
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/03
15:00
|
நைஜீரியா NLO பிரிவு ஒன்று லீக் - அகுரே மையம்
ABU ஜாரியா எஃப்சி
நிலையான கால்பந்து கிளப்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/03
15:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் A-Jun-BL N/NE
எஸ்வி மெப்பன் U19
RB லீப்ஜிக் U19
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/03
15:00
|
பெலாரஸ் வைஷயா லீக், பெண்கள்
Dnepr Mogilev
எஃப்சி மின்ஸ்க்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/03
15:00
|
போலந்து III லிகா, குழு 1
Lechia Tomaszów Mazowiecki
Legionovia Legionowo
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/03
15:00
|
ரஷ்யா எம்-லீக்
லோகோமோடிவ் மாஸ்கோ இளைஞர்கள்
கிராஸ்னோடர் இளைஞர்கள்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/03
15:00
|
ரஷ்யா எம்-லீக்
CSKA மாஸ்கோ இளைஞர்கள்
ரோஸ்டோவ் இளைஞர்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/03
15:00
|
ஸ்லோவாக்கியா 2. லீக்
MŠK Púchov
MŠK ஜிலினா பி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/03
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டிமிஸ்
CS யூனிரியா சன்னிகோலா மாரே II
AS ஒலிம்பியா Lenauheim
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டிமிஸ்
சிஎஸ் உத்வின்
AS Inter Foieni
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டிமிஸ்
AS ஒலிம்பியா டாரோவா
AS Viitorul Sacořu Turcesc
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டிமிஸ்
AS பெரினி
AS Meget Remetea Mare
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டிமிஸ்
AS பிளாவி டெலியா சான்பெட்ரு மாரே
AS டெடி மிட் வைட்டோருல் ஐசியா மேரே
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டிமிஸ்
சிஎஸ் சனந்த்ரே டிமிஸ்
AS Vulturii Igriș
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டிமிஸ்
ஏஎஸ் மார்ஜினா
சிஎஸ் நிச்சிடார்ஃப்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டிமிஸ்
ஏஎஸ் மார்ஜினா
சிஎஸ் நிச்சிடார்ஃப்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டிமிஸ்
ஏஎஸ் மார்ஜினா
சிஎஸ் நிச்சிடார்ஃப்
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/03
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டிமிஸ்
ஏசிஎஸ் யூனிரியா பன்லோக்
CSC Dudestii Noi
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டிமிஸ்
ஏசிஎஸ் யூனிரியா பன்லோக்
CSC Dudestii Noi
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டிமிஸ்
AS வோயின்டா அயோசிஃபாலாவ்
AS Progresul Vucova
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டிமிஸ்
AS வோயின்டா அயோசிஃபாலாவ்
AS Progresul Vucova
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டிமிஸ்
AS வோயின்டா அயோசிஃபாலாவ்
AS Progresul Vucova
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/03
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டிமிஸ்
AS பெட்ரோமேன்
CSO Deta II
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டிமிஸ்
AS பகோவா
AS Recass
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டிமிஸ்
AS பகோவா
AS Recass
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 பிரஹோவா
ACS Petrosport Ploiesti
CSC பெர்செனி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
15:00
|
ருமேனியா லிகா III தொடர் 7
எஃப்சி யுனிவர்சிடேட்டா கிரையோவா 1948 II
CS Gilortul Târgu Cărbunesti
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டிமிஸ்
AS யூனிரியா ஹவுல்
AS Viitorul Iohanisfeld
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டிமிஸ்
ஏசிஎஸ் கேலக்ஸி டிமிசோரா
AS அவந்துல் ஜமு மாரே
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டிமிஸ்
AS யூனிரியா ஹவுல்
AS Viitorul Iohanisfeld
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டிமிஸ்
ஏசிஎஸ் கேலக்ஸி டிமிசோரா
AS அவந்துல் ஜமு மாரே
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டிமிஸ்
ஏசிஎஸ் கிட்ஸ் சான்மிஹையு ரோமன்
AS Progresul Iecea Mare
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டிமிஸ்
CS Tormac
CSC போல்டூர்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டிமிஸ்
ஏஎஸ் அவந்துல் போப்டா
சிஎஸ் யூனிரியா டோம்னாடிக்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டிமிஸ்
ஏஎஸ் டிரிகோல் 1 யூனி டிமிசோரா
AS Steaua Bulgarus
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டிமிஸ்
AS FC முரேசுல் செனாட்
சிஎஸ் வோயின்ஸ் பைல்ட்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டிமிஸ்
AS FC முரேசுல் செனாட்
சிஎஸ் வோயின்ஸ் பைல்ட்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டிமிஸ்
CSO Făget
AS ஆட்டோலிவ் லுகோஜ்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டிமிஸ்
CSO Făget
AS ஆட்டோலிவ் லுகோஜ்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
15:30
|
பின்லாந்து யக்கோனென்
KTP
ஜப்பான்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
15:30
|
பின்லாந்து யக்கோனென்
KTP
ஜப்பான்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/03
16:10
|
ஆஸ்திரியா 2. லீக்
ஸ்ட்ரிப்ஃபிங்/வீடன்
எஸ்வி லிச்ட்-லாய்டில் லாஃப்னிட்ஸ்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
16:30
|
ஜெர்மனி பன்டெஸ்லிகா, பெண்கள்
உல்ப்ஸ்பேர்க்
கொலோன்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
16:30
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் A-Jun-BL S/SW
1. FC Nürnberg U19
1. FC ஹெய்டன்ஹெய்ம் U19
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
16:30
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் A-Jun-BL S/SW
1. FC Nürnberg U19
1. FC ஹெய்டன்ஹெய்ம் U19
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
16:30
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் A-Jun-BL S/SW
1. FC Nürnberg U19
1. FC ஹெய்டன்ஹெய்ம் U19
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/03
16:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL Zadarska
NŠK Sv. Mihovil Ugljan-Pašman
என்.கே. ரஸ்தான்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
16:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL Zadarska
NŠK Sv. Mihovil Ugljan-Pašman
என்.கே. ரஸ்தான்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
16:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL Zadarska
NŠK Sv. Mihovil Ugljan-Pašman
என்.கே. ரஸ்தான்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/03
16:45
|
ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸ் UAE லீக் கோப்பை
அல்-வஹ்தா எஃப்சி
அல்-ஐன்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/03
17:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் ஓபர்லிகா பேடன் வூர்ட்டம்பெர்க்
எஃப்சி நாட்டிங்கன்
எஃப்சி டென்ஸ்லிங்கன்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
17:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் பேயர்ன்லிகா நோர்ட்
டிஜேகே அம்மார்தல்
SC Eltersdorf
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
17:00
|
டென்மார்க் அமெச்சூர் டான்மார்க்செரியன்
B 1908
Næstved IF
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
17:00
|
ஆஸ்திரியா அமெச்சூர் பிராந்திய மையம்
Deutschlandsberger SC
TuS Bad Gleichenberg
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
17:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் Oberliga NOFV Süd
VfB Auerbach
எஸ்வி 09 அர்ன்ஸ்டாட்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
17:00
|
டென்மார்க் அமெச்சூர் டான்மார்க்செரியன்
Værebro பி.கே
ஏபி டார்ன்பி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
17:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் ப்ரெமென்-லிகா
OSC Bremerhaven
SG Aumund Vegesack
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
17:00
|
டென்மார்க் அமெச்சூர் டான்மார்க்செரியன்
B 1908
Næstved IF
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/03
17:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் ப்ரெமென்-லிகா
OSC Bremerhaven
SG Aumund Vegesack
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/03
17:00
|
டென்மார்க் அமெச்சூர் டான்மார்க்செரியன்
வெஜ்ல்பி-ரிஸ்ஸ்கோவ் ஐ.கே
பி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/03
17:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் Oberliga NOFV Süd
VfB Auerbach
எஸ்வி 09 அர்ன்ஸ்டாட்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/03
17:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் பேயர்ன்லிகா நோர்ட்
1. SC Feucht
நியூட்ரோசென்ஃபெல்ட்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/03
17:00
|
ஸ்வீடன் பிரிவு 2, சோத்ரா கோட்டாலண்ட்
Räppe GoIF
Nosaby IF
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/03
17:00
|
லிதுவேனியா LFF கோப்பை
BE1 எண்
எக்ரானாஸ் பனெவெஸிஸ்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/03
17:00
|
டென்மார்க் அமெச்சூர் டான்மார்க்செரியன்
Værebro பி.கே
ஏபி டார்ன்பி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/03
17:00
|
ஸ்வீடன் எட்டன், நோரா
IFK Stocksund
டேபி எஃப்.கே
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/03
17:00
|
டென்மார்க் 2. பிரிவு
நைகோபிங் எஃப்சி
Esbjerg
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/03
17:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் பேயர்ன்லிகா நோர்ட்
டிஜேகே அம்மார்தல்
SC Eltersdorf
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/03
17:00
|
ஆஸ்திரியா அமெச்சூர் பிராந்திய மையம்
எஸ்சி வெயிஸ்
ஜங் விக்கிங்கர் ரைட்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/03
17:00
|
ஆஸ்திரியா அமெச்சூர் பிராந்திய மையம்
எஸ்வி அலர்ஹைலிஜென்
வோர்வார்ட்ஸ் ஸ்டெயர்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/03
17:30
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் ப்ரெமென்-லிகா
எஃப்சி ஓபர்னுலாண்ட்
BTS நியூஸ்டாட்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
17:30
|
பெல்ஜியம் ரிசர்வ் லீக் 1A
KMSK Deinze ரிசர்வ்
KV Kortrijk ரிசர்வ்
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/03
17:30
|
பெல்ஜியம் ரிசர்வ் லீக் 1A
Jeugd Patro Eisden Maasmechelen
Lommel SK ரிசர்வ்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/03
17:30
|
பெல்ஜியம் ரிசர்வ் லீக் 1A
KMSK Deinze ரிசர்வ்
KV Kortrijk ரிசர்வ்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/03
17:30
|
பெல்ஜியம் ரிசர்வ் லீக் 1A
AS யூபன் ரிசர்வ்
Jeugd Royal Francs Borains
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/03
17:30
|
ஹங்கேரி அமெச்சூர் BLSZ I. osztály
மிகவும் IF
ASR Gázgyar
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
17:30
|
ஹங்கேரி அமெச்சூர் BLSZ I. osztály
மிகவும் IF
ASR Gázgyar
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
17:30
|
ஹங்கேரி அமெச்சூர் BLSZ I. osztály
மிகவும் IF
ASR Gázgyar
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/03
18:00
|
இங்கிலாந்து அமெச்சூர் பிரீமியர் லீக் 2, பிரிவு 1
செல்சியா U21
பிரைட்டன் U21
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
18:00
|
இங்கிலாந்து அமெச்சூர் பிரீமியர் லீக் 2, பிரிவு 1
வெஸ்ட் ஹாம் U21
பிளாக்பர்ன் ரோவர்ஸ் U21
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
18:00
|
பெல்ஜியம் ரிசர்வ் லீக் 1A
RWD மோலன்பீக் ரிசர்வ்
எஸ்கே லியர்ஸ் ரிசர்வ்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/03
18:00
|
இங்கிலாந்து அமெச்சூர் பிரீமியர் லீக் 2, பிரிவு 1
வெஸ்ட் ஹாம் U21
பிளாக்பர்ன் ரோவர்ஸ் U21
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/03
18:00
|
இங்கிலாந்து அமெச்சூர் பிரீமியர் லீக் 2, பிரிவு 1
அர்செனல் யு 21
மான்செஸ்டர் யுனைடெட் U21
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/03
18:00
|
இங்கிலாந்து அமெச்சூர் பிரீமியர் லீக் 2, பிரிவு 1
செல்சியா U21
பிரைட்டன் U21
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/03
18:00
|
இங்கிலாந்து அமெச்சூர் புரொபஷனல் டெவலப்மெண்ட் லீக்
கோல்செஸ்டர் யுனைடெட் U21
சார்ல்டன் தடகள U21
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/03
18:00
|
உருகுவே பிரைமரா பிரிவு
லிவர்பூல் UY
பெனரோல்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/03
18:00
|
ஹங்கேரி NB I, பெண்கள்
MOL விடி எஃப்சி
ஹங்கேரிய எம்.டி.கே
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/03
18:30
|
ஜெர்மனி பன்டெஸ்லிகா
Hoffenheim
ஆர்.பி. லீப்ஸிக்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
18:30
|
ஜெர்மனி பன்டெஸ்லிகா
Hoffenheim
ஆர்.பி. லீப்ஸிக்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/03
19:00
|
ஜிப்ரால்டர் கால்பந்து லீக்
மான்செஸ்டர் 62
செயின்ட் ஜோசப் எஃப்சி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/03
21:00
|
மால்டா பிரீமியர் லீக்
வாலெட்டா
குட்ஜா யுனைடெட்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/03
22:00
|
USA MLS அடுத்த ப்ரோ
இண்டர் மியாமி CF II
நியூயார்க் ரெட் புல்ஸ் II
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/03
23:00
|
மெக்ஸிகோ லிகா MX, பெண்கள், கிளாசுரா
நெக்காக்ஸா
சான் லூயிஸின் தடகள
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/03
23:00
|
போர்ச்சுகல் அமெச்சூர் சாண்டோ டிர்சோ சாம்பியன்ஷிப்
எஃப்சி பர்கஸ்
AMCH வளையம்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
23:00
|
போர்ச்சுகல் அமெச்சூர் சாண்டோ டிர்சோ சாம்பியன்ஷிப்
CPRJ அகுவா லோங்கா
ஏபி XXX
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
23:00
|
போர்ச்சுகல் அமெச்சூர் சாண்டோ டிர்சோ சாம்பியன்ஷிப்
எஃப்சி பர்கஸ்
AMCH வளையம்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/03
23:30
|
USA MLS அடுத்த ப்ரோ
அட்லாண்டா யுனைடெட் 2
நியூயார்க் சிட்டி எஃப்சி II
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
00:30
|
நியூசிலாந்து தேசிய லீக்
டுனெடின் சிட்டி ராயல்ஸ் எஃப்சி
எஃப்சி டுவென்டி 11
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
00:30
|
நியூசிலாந்து தேசிய லீக்
டுனெடின் சிட்டி ராயல்ஸ் எஃப்சி
எஃப்சி டுவென்டி 11
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
00:30
|
நியூசிலாந்து தேசிய லீக்
டுனெடின் சிட்டி ராயல்ஸ் எஃப்சி
எஃப்சி டுவென்டி 11
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
02:30
|
நியூசிலாந்து தேசிய லீக்
மிராமர் ரேஞ்சர்ஸ்
நேப்பியர் சிட்டி ரோவர்ஸ்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
02:30
|
நியூசிலாந்து தேசிய லீக்
நீர்நிலை கரோரி
வெலிங்டன் பீனிக்ஸ் ரிசர்வ்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
02:45
|
நியூசிலாந்து தேசிய லீக்
கிரைஸ்ட்சர்ச் யுனைடெட்
கரையோர ஆவி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
02:45
|
நியூசிலாந்து தேசிய லீக்
கேன்டர்பரி AFC பல்கலைக்கழகங்கள்
காஷ்மியர் டெக்னிக்கல்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
03:00
|
நியூசிலாந்து தேசிய லீக்
எஃப்சி பெட்டோன்
வடக்கு வெலிங்டன் AFC
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
03:00
|
நியூசிலாந்து தேசிய லீக்
மனுரேவா ஏ.எஃப்.சி
ஹாமில்டன் வாண்டரர்ஸ் AFC
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
03:00
|
ஆஸ்திரேலியா விக்டோரியா பிரீமியர் லீக் பெண்கள்
தெற்கு மெல்போர்ன் எஃப்சி
போருந்தரா கழுகுகள்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
03:00
|
நியூசிலாந்து தேசிய லீக்
மனுரேவா ஏ.எஃப்.சி
ஹாமில்டன் வாண்டரர்ஸ் AFC
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
03:00
|
நியூசிலாந்து தேசிய லீக்
வளைகுடா ஒலிம்பிக்
டௌரங்கா சிட்டி AFC
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
03:00
|
ஆஸ்திரேலியா NPL, விக்டோரியா
பச்சை கல்லி
புனித அல்பான்ஸ் புனிதர்கள்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
03:00
|
நியூசிலாந்து தேசிய லீக்
கிழக்கு புறநகர்
பிர்கன்ஹெட் யுனைடெட்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
03:00
|
நியூசிலாந்து தேசிய லீக்
மனுரேவா ஏ.எஃப்.சி
ஹாமில்டன் வாண்டரர்ஸ் AFC
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
03:00
|
நியூசிலாந்து தேசிய லீக்
வளைகுடா ஒலிம்பிக்
டௌரங்கா சிட்டி AFC
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
03:30
|
நியூசிலாந்து தேசிய லீக்
ஐலண்ட் பே யுனைடெட்
வெலிங்டன் ஒலிம்பிக்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
04:00
|
ஆஸ்திரேலியா NPL, தாஸ்மேனியா
தென் ஹாபார்ட்
ரிவர்சைடு ஒலிம்பிக் எஃப்சி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
04:00
|
ஆஸ்திரேலியா NPL, தாஸ்மேனியா
தென் ஹாபார்ட்
ரிவர்சைடு ஒலிம்பிக் எஃப்சி
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/04
04:00
|
ஜப்பான் நடேஷிகோ லீக், டிவி. 1, பெண்கள்
Viamaterras Miyazaki
AS ஹரிமா அல்பியன்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
04:30
|
ஆஸ்திரேலியா NPL, தாஸ்மேனியா
கிளாரன்ஸ் ஜீப்ராஸ் எஃப்சி
Glenorchy மாவீரர்கள்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
04:30
|
ஆஸ்திரேலியா NPL, வடக்கு நியூ சவுத் வேல்ஸ்
மைட்லேண்ட் எஃப்சி
சார்லஸ்டவுன் நகரம்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
04:30
|
ஆஸ்திரேலியா NPL, தாஸ்மேனியா
கிளாரன்ஸ் ஜீப்ராஸ் எஃப்சி
Glenorchy மாவீரர்கள்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
05:00
|
நியூசிலாந்து தேசிய லீக்
வெஸ்ட் கோஸ்ட் ரேஞ்சர்ஸ் எஃப்சி
மெல்வில் யுனைடெட் AFC
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
05:00
|
நியூசிலாந்து தேசிய லீக்
வெஸ்ட் கோஸ்ட் ரேஞ்சர்ஸ் எஃப்சி
மெல்வில் யுனைடெட் AFC
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
05:00
|
ஆஸ்திரேலியா விக்டோரியா பிரீமியர் லீக் பெண்கள்
மோர்லேண்ட் ஜீப்ராஸ்
FC புல்லின் லயன்ஸ்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
05:30
|
ஆஸ்திரேலியா NPL, தெற்கு ஆஸ்திரேலியா
மலைகளுக்கு
அடிலெய்ட் ஒலிம்பிக்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
05:30
|
ஆஸ்திரேலியா NPL, தெற்கு ஆஸ்திரேலியா
மலைகளுக்கு
அடிலெய்ட் ஒலிம்பிக்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
06:00
|
ஆஸ்திரேலியா NPL, விக்டோரியா
தென் மெல்போர்ன்
அவண்டேல் எஃப்சி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
06:30
|
ஆஸ்திரேலியா NPL, தாஸ்மேனியா
லான்செஸ்டன் யுனைடெட் சாக்கர் கிளப்
லான்ஸ்டன் நகரம்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
06:30
|
ஆஸ்திரேலியா NPL, வடக்கு நியூ சவுத் வேல்ஸ்
குக்ஸ் ஹில் யுனைடெட்
எட்ஜ்வொர்த் ஈகிள்ஸ் எஃப்சி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
06:30
|
ஆஸ்திரேலியா NPL, நியூ சவுத் வேல்ஸ்
சதர்லேண்ட் ஷார்க்ஸ்
ராக்டேல் சிட்டி சன்ஸ்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
07:00
|
ஆஸ்திரேலியா NPL, மேற்கு ஆஸ்திரேலியா
ஃப்ளோரேட் அதீனா
Balcatta
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
07:00
|
ஆஸ்திரேலியா NPL, மேற்கு ஆஸ்திரேலியா
ஸ்டிர்லிங் சிங்கங்கள்
பெர்த் ரெட்ஸ்டார் எஃப்சி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
07:00
|
நைஜீரியா NLO பிரிவு ஒன்று லீக் - அகுரே மையம்
சினெர்ஜி அல்டிமேட் ஸ்போர்ட்ஸ் கிளப்
பிராட் சிட்டி கால்பந்து கிளப்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
07:00
|
ஆஸ்திரேலியா NPL, விக்டோரியா
ஹைடெல்பெர்க் யுனைடெட்
மானிங்ஹாம் யுனைடெட் ப்ளூஸ்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
07:00
|
ஆஸ்திரேலியா NPL, விக்டோரியா
போர்ட் மெல்போர்ன் ஷார்க்ஸ்
டான்டெனாங் நகரம்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
07:00
|
ஆஸ்திரேலியா NPL, மேற்கு ஆஸ்திரேலியா
ஃப்ளோரேட் அதீனா
Balcatta
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
07:00
|
ஆஸ்திரேலியா NPL, மேற்கு ஆஸ்திரேலியா
ஃப்ரீமண்டில் நகரம்
பெர்த் குளோரி யூத்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
07:00
|
ஆஸ்திரேலியா NPL, விக்டோரியா
ஹைடெல்பெர்க் யுனைடெட்
மானிங்ஹாம் யுனைடெட் ப்ளூஸ்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
07:30
|
ஆஸ்திரேலியா NPL, தெற்கு ஆஸ்திரேலியா
வடகிழக்கு மெட்ரோஸ்டார்ஸ்
சவுத் அடிலெய்டு பாந்தர்ஸ் எஃப்சி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
07:30
|
ஆஸ்திரேலியா NPL, வடக்கு நியூ சவுத் வேல்ஸ்
காதலர் எஃப்சி
பிராட்மேடோ மேஜிக் எஃப்சி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
07:30
|
ஆஸ்திரேலியா NPL, தெற்கு ஆஸ்திரேலியா
வடகிழக்கு மெட்ரோஸ்டார்ஸ்
சவுத் அடிலெய்டு பாந்தர்ஸ் எஃப்சி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
07:30
|
ஆஸ்திரேலியா NPL, தெற்கு ஆஸ்திரேலியா
அடிலெய்ட் யுனைடெட் யூத்
அடிலெய்டு வால்மீன்கள்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
07:30
|
ஆஸ்திரேலியா NPL, வடக்கு நியூ சவுத் வேல்ஸ்
காதலர் எஃப்சி
பிராட்மேடோ மேஜிக் எஃப்சி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 பிரைலா
FC Tufeşti
ஏசிஎஸ் ரோம்கல் ரோமானு
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 பிரைலா
ACS Gloria Movila Miresii
AS Spicul Râmnicelu
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 பிரைலா
சிஎஸ் டைனமிக் யூனிரியா
ஏசிஎஸ் கம்யூனல் கசாசு II
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டம்போவிடா
AFC Viitorul Dobra
ஏசிஎஸ் குரல்கள்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டம்போவிடா
AS Luceafărul Poiana
எஃப்சி ஸ்டீகு ரோசு கொலாகு
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டோல்ஜ்
ACS Viitorul Cośofenii Din Dos
ACSO Filiasi II
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 போடோசானி
AS யூனிரியா சவேனி
ஏசிஎஸ் யூனிரியா கர்டெஸ்டி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 போடோசானி
AS Sportivul Trustesti
சொய்மி பாலுசேனி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கலாட்டி
ஜோரில் க்ரிவிசா
ஏசிஎஸ் லுசெஃபருல் பெரெஸ்டி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கலாட்டி
ப்ருதுல் விளாடெஸ்டி
AS சிரேதுல் பிஸ்கு
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
செக் குடியரசு U19 1வது பிரிவு
ஸ்லோவன் லிபரெக் U19
ஸ்பார்டா பிரஹா U19
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டம்போவிடா
AS ஒலிம்பியா பிசியர் டி முண்டே
AFC ரேஸ்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டம்போவிடா
ஏசிஎஸ் குளோரியா புக்சானி
AS Voinśa Adânca
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
போலந்து அமெச்சூர் லிகா ஓக்ரிகோவா - வார்சாவா I
Znicz II Pruszków
முன்னேற்றம் வார்சாவா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 டெலியோர்மேன்
ACS Oltul Plopii Slavitesti
AS Viitorul Turris Turnu Măgurele
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டோல்ஜ்
ACS Vulturul Cernătesti
ஏசிஎஸ் ஸ்டாண்டர்ட் கிரையோவா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 டெலியோர்மேன்
AS விட்டோருள் தல்பா
ஏசிஎஸ் ஸ்போர்ட்டிங் வீடியோ
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 டெலியோர்மேன்
AS Tineretul Radoiesti
சிஎஸ் ஒலிம்பியா டோப்ரோடெஸ்டி 2023
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 7 பிரஹோவா
யூனிரியா பிரடெஸ்டி
AS டைனெரதுல் லோலோயாஸ்கா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கான்ஸ்டன்டா
ஏ.எஸ்.விசோரா
AS வோய்ன்டா சிமினோக்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கான்ஸ்டன்டா
AS Progresul Osmancea
AS கன்ஸ்ட்ரக்டர்ல் டோப்ரைசர்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 டெலியோர்மேன்
AS பெட்ரோல் போயினி
AS Viitorul Gratia
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 டெலியோர்மேன்
ஏஎஸ் டினாமோ போக்டானா
AS ஓல்ட் பாய்ஸ் அலெக்ஸாண்ட்ரியா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 டெலியோர்மேன்
சிஎஸ் விட்டனெஸ்டி
AS ஓல்டுல் பெசியு
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 டெலியோர்மேன்
AS Teleormanul Troianul
சிஎஸ் ஃப்ளேகாரா கான்டெஸ்டி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கலராசி
ஏஎஸ் பெல்சியுகேட்டேல்
AS யூனிரியா ஸ்பான்டோவ்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கலராசி
AFC வோய்ன்டா சிஸ்லெட்
ஏஎஸ் அவந்துல் லூயிகா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 பிரைலா
AS டிரிகோலோருல் லனுரிலே
சிஎஸ் ஃபுரி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 7 பிரஹோவா
கிரிகோவல் சியோசினி
AS Rapid Sălciile
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 7 பிரஹோவா
Podgoria Vadu Săpat
AS வோய்னா சாலுகரேனி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 டோல்ஜ்
ACS Tineretul Poiana Mare
ஏசிஎஸ் மற்றும் செராட்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டோல்ஜ்
சிஎஸ் டிரைம்ஃப் பார்கா
ஏசிஎஸ் அவந்துல் ராஸ்ட்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டோல்ஜ்
சிஎஸ் ஃபுல்கெருல் மார்சானி
AS Progresul காஸ்ட்ரானோவா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டோல்ஜ்
ஏசிஎஸ் எனர்ஜியா ராடோமிர்
ஏசிஎஸ் விக்டோரியா பிராடோவோஸ்ட்டி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டோல்ஜ்
AS Viitorul tuglui
AS Řtiința Calopar
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டோல்ஜ்
AS Viitorul Terpezita
ஏசிஎஸ் சர்ஜா ரோபனெஸ்டி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டோல்ஜ்
AS Viitorul Lăcritsa
AS ஃப்ளேகாரா ட்ராகோடெஸ்டி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டோல்ஜ்
ஏசிஎஸ் யூனிரியா வேலா
CS கார்சியா II
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டோல்ஜ்
ACS Viitorul Predesti
ACS Viitorul Ghercesti
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டோல்ஜ்
ஏசிஎஸ் வோயின்ஸ் ரஸ்னிக்
ஏசிஎஸ் வேலியா ஃபாண்டனிலர்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 வால்சியா
ACS Viitorul Budesti
ACS Viitorul Mateesti
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 வால்சியா
ஏசிஎஸ் ஓல்டுல் அயோனெஸ்டி
சிஎஸ் மாதுலாரி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கான்ஸ்டன்டா
சிஎஸ் குளோரியா அல்பெஸ்டி II
AS சிர்னோஜெனி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டம்போவிடா
எஃப்சி லங்குலேசு
AS Știinta Finta
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டோல்ஜ்
AFC மிலன் அகாடமி
ACS Recolta Măcetu De Jos
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 7 பிரஹோவா
CS Șirna Hăbud
விக்டோருல் ஃபுல்கா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 பிரைலா
AFC Viitorul Galbenu
ஏசிஎஸ் விக்டோரியா டிரேயன்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
செக் குடியரசு U19 1வது பிரிவு
ஸ்லோவன் லிபரெக் U19
ஸ்பார்டா பிரஹா U19
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 ஆல்பா
CS FC Lopadea Noua
ஏசிஎஸ் ஸ்பிகுல் டாயா ரோமானா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 ஆல்பா
AS ஹைட்ரோமெகானிகா Řugag
சிஎஸ் சிஐஎல் பிளாஜ்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 கோர்ஜ்
AS பெட்ரோல் ஸ்டோயினா
சிஎஸ் இன்டர்நேஷனல் பேலஸ்டி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 பிரைலா
FC Tufeşti
ஏசிஎஸ் ரோம்கல் ரோமானு
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 பிரைலா
ACS Gloria Movila Miresii
AS Spicul Râmnicelu
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 பிரைலா
சிஎஸ் டைனமிக் யூனிரியா
ஏசிஎஸ் கம்யூனல் கசாசு II
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 பிரைலா
AS ஸ்டான்ரிஸ் ஸ்டான்குடா
CS Dunărea Gropeni
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டோல்ஜ்
ACS Viitorul Cośofenii Din Dos
ACSO Filiasi II
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டம்போவிடா
AFC Viitorul Dobra
ஏசிஎஸ் குரல்கள்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டம்போவிடா
AS Luceafărul Poiana
எஃப்சி ஸ்டீகு ரோசு கொலாகு
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கலாட்டி
ஜோரில் க்ரிவிசா
ஏசிஎஸ் லுசெஃபருல் பெரெஸ்டி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கலாட்டி
ப்ருதுல் விளாடெஸ்டி
AS சிரேதுல் பிஸ்கு
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கலாட்டி
ஏசிஎஸ் மலினா ஸ்மர்டன்
இன்டர் 2000 டியூடர் விளாடிமிரெஸ்கு
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கலாட்டி
AS Viitorul Costache Negri
சிஎஸ்எல் ஃபாரஸ்டா மற்றும் டென்ரேனி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 Hunedoara
ஏசிஎஸ் மினருல் யூரிகானி
CSM Mihai Viteazu Vulcan
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 Hunedoara
AS விக்டோரியா காலன்
CSM தேவா II
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 போடோசானி
எஃப்சி எபுரேனி
ஏசிஎஸ் இண்டர் டோரோஹோய்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 போடோசானி
AS யூனிரியா சவேனி
ஏசிஎஸ் யூனிரியா கர்டெஸ்டி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 போடோசானி
AS Sportivul Trustesti
சொய்மி பாலுசேனி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 போடோசானி
FC Viitorul Borzesti
ஏசிஎஸ் ப்ரோஸ்போர்ட் வார்ஃபுல் காம்புலுய்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 பிரைலா
ஏசிஎஸ் வொயின்ஸ் ப்ளோபு
AFC Urleasca
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 பிரைலா
AS சிரேதுல் வதேனி
ஏசிஎஸ் விக்டோரியா டிரேயன் II
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 டெலியோர்மேன்
AS பெட்ரோல் போயினி
AS Viitorul Gratia
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 டெலியோர்மேன்
ஏஎஸ் டினாமோ போக்டானா
AS ஓல்ட் பாய்ஸ் அலெக்ஸாண்ட்ரியா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கலராசி
ஏஎஸ் பெல்சியுகேட்டேல்
AS யூனிரியா ஸ்பான்டோவ்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கலராசி
AFC வோய்ன்டா சிஸ்லெட்
ஏஎஸ் அவந்துல் லூயிகா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கலாட்டி
AS Râzeșii Valea Mărului
எஃப்சி விக்டோரியா ஸ்லோபோசியா கோனாச்சி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 கோர்ஜ்
சிஎஸ் யூனிரியா மற்றும் இன்டரேனி
CS Vulturii Fărcășesti
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 வால்சியா
ACS Minerul Costeşti
ஏசிஎஸ் அட்லெடிக் டிராகானி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 வால்சியா
ACSSC சிமியா 1973 Râmnicu Vâlcea
ASFC Păuřesti Otăsău
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 டோல்ஜ்
ACS Tineretul Poiana Mare
ஏசிஎஸ் மற்றும் செராட்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கான்ஸ்டன்டா
ஏஎஸ் அவன்துல் கோமனா
AS Řoimii Topraisar
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டம்போவிடா
AS டிராகோமிரெஸ்டி
ஏசிஎஸ் குரா ஒக்னிசேய்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டம்போவிடா
AS விக்டோரியா கோமிசானி
AS Vânătorul 2015 Rățoaia
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டம்போவிடா
AS ஒலிம்பியா பிசியர் டி முண்டே
AFC ரேஸ்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டம்போவிடா
AFC யூனிரியா கோலிபாசி
சிஎஸ் கம்யூனல் வாலியா லுங்கா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டம்போவிடா
AS Sportul Lucieni
AS Luceafarul Dărmănesti
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டம்போவிடா
ஏசிஎஸ் குளோரியா புக்சானி
AS Voinśa Adânca
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டம்போவிடா
AFC ஒலிம்பியா மார்செஸ்டி
ஏசிஎஸ் தினமோ ஓடையா துர்குலூய்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டம்போவிடா
CS Viitorul Cojasca
எஃப்சி ரேவன்ஸ் கோர்பி மாரி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டம்போவிடா
AS Flacăra Zavoiu
எஃப்சி லூசிஃபாருல் போலோவானி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 வால்சியா
CS Lotru Brezoi
ஏசிஎஸ் ஃபாரஸ்டா மலையா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 வால்சியா
ஏசிஎஸ் யூனிரியா டாம்சனி
AFC பாபெனி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 வால்சியா
ATCS Sparta Râmnicu Vâlcea
சிஎஸ் ஓல்டெஷுல் அலுனு
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 7 பிரஹோவா
Progresul Boldesti Grădiştea
Şoimii Apostolache
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 7 பிரஹோவா
கிரிகோவல் சியோசினி
AS Rapid Sălciile
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 7 பிரஹோவா
வோய்ந்த வடு பருளுய்
டம்ப்ராவாவை சேகரிக்கவும்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 7 பிரஹோவா
AS யூனிரியா லாகுல் டர்குலூய்
விட்டோருள் பந்தாசி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டம்போவிடா
AS விக்டோரியா 2018 Văcăresti
CS Viitorul Aninoasa
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 பிரைலா
ஏசிஎஸ் கம்யூனல் கசாசு
ஏசிஎஸ் ஸ்போர்ட்டல் சிஸ்கானி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 பிரைலா
AS டிரிகோலோருல் லனுரிலே
சிஎஸ் ஃபுரி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 Hunedoara
ஏசிஎஸ் சோய்முல் பைசா
CSM டேசியா ஆரஸ்டி 2010
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 Bacau
AS Viitorul Dămienesti
சிஎஸ்எம் மொய்னெஸ்டி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 Bacau
சிஎஸ் ஃபரோனி
AFC யூனிரியா பாகாவ்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 வால்சியா
ACS Viitorul Budesti
ACS Viitorul Mateesti
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 வால்சியா
ஏசிஎஸ் ஓல்டுல் அயோனெஸ்டி
சிஎஸ் மாதுலாரி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 பிரைலா
ACS Viitorul Insuréi
CS ஆதரவாளர் கிளப் பிரைலா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டம்போவிடா
எஃப்சி லங்குலேசு
AS Știinta Finta
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டம்போவிடா
ஏசிஎஸ் யூனிரியா உங்குரேனி
FC Viitorul IL Caragiale
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டோல்ஜ்
AFC மிலன் அகாடமி
ACS Recolta Măcetu De Jos
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டோல்ஜ்
ACS Viitorul Seaca de Câmp
AS Viitorul கோப்புறை
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டோல்ஜ்
சிஎஸ் ஸ்போர்ட்டிங் லியூ
ACS Viitorul Teasc
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டோல்ஜ்
சிஎஸ் ஃபுல்கெருல் மார்சானி
AS Progresul காஸ்ட்ரானோவா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டோல்ஜ்
AFC கோசோவேனி
ஏசிஎஸ் யூனிரியா தம்புரெஸ்டி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டோல்ஜ்
ஏசிஎஸ் எனர்ஜியா ராடோமிர்
ஏசிஎஸ் விக்டோரியா பிராடோவோஸ்ட்டி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டோல்ஜ்
AS Viitorul tuglui
AS Řtiința Calopar
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டோல்ஜ்
AS Viitorul Terpezita
ஏசிஎஸ் சர்ஜா ரோபனெஸ்டி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டோல்ஜ்
ஏசிஎஸ் மற்றும் செராட் II
ACS Desnatuiul Giurgița
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டோல்ஜ்
AS Viitorul Lăcritsa
AS ஃப்ளேகாரா ட்ராகோடெஸ்டி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டோல்ஜ்
ஏசிஎஸ் யூனிரியா வேலா
CS கார்சியா II
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டோல்ஜ்
ACS Viitorul Predesti
ACS Viitorul Ghercesti
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டோல்ஜ்
ஏசிஎஸ் வோயின்ஸ் ரஸ்னிக்
ஏசிஎஸ் வேலியா ஃபாண்டனிலர்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டோல்ஜ்
சிஎஸ் சோபோட்
AS Betis Craiova
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
போலந்து அமெச்சூர் லிகா ஓக்ரிகோவா - வார்சாவா I
Znicz II Pruszków
முன்னேற்றம் வார்சாவா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 டெலியோர்மேன்
AS Viitorul Valea Cireřului
CS Viitorul Drăgănesti De Vede
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 டெலியோர்மேன்
AS Tineretul Radoiesti
சிஎஸ் ஒலிம்பியா டோப்ரோடெஸ்டி 2023
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டோல்ஜ்
ACS Vulturul Cernătesti
ஏசிஎஸ் ஸ்டாண்டர்ட் கிரையோவா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டோல்ஜ்
ACS Inter Secui
ACS விக்டோரியா Călărasi
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டோல்ஜ்
ACS மற்றும் Malu Mare
ஏசிஎஸ் ப்ரீஜ்பா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கான்ஸ்டன்டா
ஏ.எஸ்.விசோரா
AS வோய்ன்டா சிமினோக்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 டெலியோர்மேன்
ACS Oltul Plopii Slavitesti
AS Viitorul Turris Turnu Măgurele
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 கோர்ஜ்
AS பெட்ரோல் ஸ்டோயினா
சிஎஸ் இன்டர்நேஷனல் பேலஸ்டி
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டம்போவிடா
AFC Viitorul Dobra
ஏசிஎஸ் குரல்கள்
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 7 பிரஹோவா
கிரிகோவல் சியோசினி
AS Rapid Sălciile
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டோல்ஜ்
AFC கோசோவேனி
ஏசிஎஸ் யூனிரியா தம்புரெஸ்டி
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டோல்ஜ்
ஏசிஎஸ் எனர்ஜியா ராடோமிர்
ஏசிஎஸ் விக்டோரியா பிராடோவோஸ்ட்டி
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டோல்ஜ்
ஏசிஎஸ் வோயின்ஸ் ரஸ்னிக்
ஏசிஎஸ் வேலியா ஃபாண்டனிலர்
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கலராசி
AFC வோய்ன்டா சிஸ்லெட்
ஏஎஸ் அவந்துல் லூயிகா
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 7 பிரஹோவா
CS Șirna Hăbud
விக்டோருல் ஃபுல்கா
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டோல்ஜ்
ACS Vulturul Cernătesti
ஏசிஎஸ் ஸ்டாண்டர்ட் கிரையோவா
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 7 பிரஹோவா
யூனிரியா பிரடெஸ்டி
AS டைனெரதுல் லோலோயாஸ்கா
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 டெலியோர்மேன்
AS விட்டோருள் தல்பா
ஏசிஎஸ் ஸ்போர்ட்டிங் வீடியோ
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/04
08:00
|
செக் குடியரசு U19 1வது பிரிவு
ஸ்லோவன் லிபரெக் U19
ஸ்பார்டா பிரஹா U19
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 எலைட் முரேஸ்
ஏசிஎஸ் ஏ&ஏ குரூப் டர்னவேனி
ஏசிஎஸ் முரேசுல் ரூஷி முன்ஷி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 எலைட் முரேஸ்
AS Câmpia Râciu
ஏசிஎஸ் முரேசுல் லுடுஸ்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
கானா கிண்டாம்போ மண்டலம்
Kimtampo Diamond FC
கிண்டாம்போ டாப் டேலண்ட் எஃப்சி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 எலைட் முரேஸ்
ACS Înfrățirea Valea Izvoarelor
AS சிமிகா டர்னவேனி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 எலைட் முரேஸ்
ACS Înfrățirea Valea Izvoarelor
AS சிமிகா டர்னவேனி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 7 பிரஹோவா
AS அவந்துல் செராசு
AS Tineretul Poiana Vărbilău
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 7 பிரஹோவா
Viitorul Iordăcheanu
யுனிரியா டிரிகோலர் லிபனெஸ்டி
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 பிரஹோவா
Carpaţi MEFIN சினாயா
AS Targşorul Vechi Stănceřti
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 எலைட் முரேஸ்
CS Iernut
ASA Târgu Mureş
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 எலைட் முரேஸ்
CS Iernut
ASA Târgu Mureş
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
போலந்து அமெச்சூர் லிகா ஓக்ரிகோவா - வார்சாவா I
Świt II Nowy Dwór Mazowiecki
PKS Radość Warszawa
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
போலந்து அமெச்சூர் லிகா ஓக்ரிகோவா - வார்சாவா I
Świt II Nowy Dwór Mazowiecki
PKS Radość Warszawa
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 பிரஹோவா
Târg இலிருந்து Flacăra Filipeşti
AS கோர்கோடா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 பிரஹோவா
சிஎஸ் அவந்துல் மகுரேனி
பிரஹோவா டினோசு
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 பிரஹோவா
Târg இலிருந்து Flacăra Filipeşti
AS கோர்கோடா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 பிரஹோவா
சிஎஸ் அவந்துல் மகுரேனி
பிரஹோவா டினோசு
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 எலைட் முரேஸ்
ஏசிஎஸ் அகாடமிகா டிரான்சில்வேனியா டர்கு முரேஸ்
ASF Pogăceaua
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 பிரஹோவா
அவன்துல் டோம்சானி
ஸ்டியின்னா அல்பெஸ்டி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 பிரஹோவா
FC Steaua Sangeru
AS Viitorul Colceag
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 பிரஹோவா
Progresul Coslegi
எஃப்சி யூனிரியா வாலியா டல்ஸ்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 பிரஹோவா
உண்மையான பாய்ஸ் Valenii de Munte
Luceafărul Drajna
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 பிரஹோவா
சிஎஸ் புகோவ் ப்ளீஸ்
வெற்றியாளர் 2018 செப்டுரா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 பிரஹோவா
வோய்ன்டா 2009 கோர்னெட்
விக்டோரியா ஃபாண்டனெலே
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 பிரஹோவா
டிரானா ஹோமோராசியு
FC Vulturul Zănoaga
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 பிரஹோவா
FC Steaua Sangeru
AS Viitorul Colceag
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 பிரஹோவா
டிரானா ஹோமோராசியு
FC Vulturul Zănoaga
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 பிரஹோவா
உண்மையான பாய்ஸ் Valenii de Munte
Luceafărul Drajna
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 பிரஹோவா
சிஎஸ் புகோவ் ப்ளீஸ்
வெற்றியாளர் 2018 செப்டுரா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 பிரஹோவா
வோய்ன்டா 2009 கோர்னெட்
விக்டோரியா ஃபாண்டனெலே
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 பிரஹோவா
Progresul Coslegi
எஃப்சி யூனிரியா வாலியா டல்ஸ்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 பிரஹோவா
Progresul Coslegi
எஃப்சி யூனிரியா வாலியா டல்ஸ்
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 பிரஹோவா
டிரானா ஹோமோராசியு
FC Vulturul Zănoaga
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 பிரஹோவா
உண்மையான பாய்ஸ் Valenii de Munte
Luceafărul Drajna
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 பிரஹோவா
வோய்ன்டா 2009 கோர்னெட்
விக்டோரியா ஃபாண்டனெலே
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 பிரஹோவா
அவன்துல் டோம்சானி
ஸ்டியின்னா அல்பெஸ்டி
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 பிரஹோவா
FC Steaua Sangeru
AS Viitorul Colceag
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 பிரஹோவா
ஜோஸ் மாகாணம்
AS Vointa Adunati
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 எலைட் முரேஸ்
சிஎஸ்எம் சிகிசோரா
AS காஸ் மெட்டன் டேன்ஸ்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 பிரஹோவா
Viitorul Proviţa de Sus
AS Viitorul Ţipăreşti
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 பிரஹோவா
FC Muscelul Câmpina
ஏசிஎஸ் காரைமானுல் புஸ்தேனி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 பிரஹோவா
Flacăra Mălăiesti
ஏசிஎஸ் டிபி கார்னு II
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 பிரஹோவா
ACS Progresul Aluniş
CS Şotrile
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 பிரஹோவா
Viitorul Proviţa de Sus
AS Viitorul Ţipăreşti
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 எலைட் முரேஸ்
சிஎஸ்எம் சிகிசோரா
AS காஸ் மெட்டன் டேன்ஸ்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 பிரஹோவா
ஜோஸ் மாகாணம்
AS Vointa Adunati
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 பிரஹோவா
FC Muscelul Câmpina
ஏசிஎஸ் காரைமானுல் புஸ்தேனி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 பிரஹோவா
Flacăra Mălăiesti
ஏசிஎஸ் டிபி கார்னு II
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 பிரஹோவா
AS ஸ்போர்ட்டல் காம்பினா
Tineretul Poienarii Burchii
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 எலைட் முரேஸ்
ஏசிஎஸ் சான்க்ராய் நஸ்னா
ACS Atletic Târgu Mures
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 எலைட் முரேஸ்
ஏசிஎஸ் மியர்குரியா நிராஜூலுய்
CSO Sângeorgiu de Pădure
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
08:15
|
செக் குடியரசு U19 1வது பிரிவு
துக்லா பிரஹா U19
ஸ்லாவியா பிரஹா U19
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
08:30
|
ஆஸ்திரேலியா NPL, நியூ சவுத் வேல்ஸ்
செயின்ட் ஜார்ஜ் செயிண்ட்ஸ் எஃப்சி
சிட்னி ஒலிம்பிக்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
09:00
|
ஸ்லோவாக்கியா U19
MFK Dukla Banská Bystrica U19
DAC Dunajská Streda U19
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
09:00
|
ஸ்லோவாக்கியா U19
FK Pohronie U19
MFK Zemplin Michalovce U19
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
09:00
|
ஸ்லோவாக்கியா U19
1. FC Tatran Prešov U19
MFK Ruzoomberok U19
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
09:00
|
ஸ்லோவாக்கியா U19
ŠK ஸ்லோவன் பிராட்டிஸ்லாவா U19
Spartak Trnava U19
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
09:00
|
ஸ்லோவாக்கியா 1. லிகா, பெண்கள்
ŠK ஸ்லோவன் பிராட்டிஸ்லாவா
ஸ்பார்டக் டிரனாவா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
09:00
|
ஆஸ்திரேலியா NPL, நியூ சவுத் வேல்ஸ்
பிளாக்டவுன் சிட்டி எஃப்சி
NWS ஸ்பிரிட் எஃப்சி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
09:00
|
ஆஸ்திரேலியா NPL, நியூ சவுத் வேல்ஸ்
மார்கோனி ஸ்டாலியன்ஸ்
ஹில்ஸ் ப்ரம்பிஸ்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
09:00
|
துருக்கி U19 லிக், எலிட் பி
பேரம்பாசா ஸ்போர் AS U19
ஃபாத்திஹ் கரகும்ருக் U19
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
09:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 Buzau
AS யூனிரியா லார்கு
AS டிரிகோலர் கல்பினாசி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
09:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 Buzau
AS Vointa Căldărăřti
AS சஹாதேனி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
09:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 Buzau
AS அவந்துல் Zărnesti
AS Viitorul Știubei
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
09:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் A-Jun-BL N/NE
SV வெர்டர் ப்ரெமென் U19
கார்ல் ஜெய்ஸ் ஜெனா U19
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
09:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 Buzau
AS சாஹதேனி வின்டிலியான்கா
AS ஸ்போர்ட் கிளப் வெர்னெஸ்டி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
09:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 Buzau
AS யூனிரியா மெராசினேனி
AS விக்டோரியா புடா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
09:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 Buzau
AS Vointa Căldărăřti
AS சஹாதேனி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
09:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 Buzau
AS ஒலிம்பியா போகோனெலே
AS FC Glodeanu Silistea
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
09:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 Buzau
AS அவந்துல் Zărnesti
AS Viitorul Știubei
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
09:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் ஏ-ஜூன்-பிஎல் வெஸ்ட்
எஃப்சி விக்டோரியா கோல்ன் U19
ஜெர்மனி ஆச்சென் U19
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
09:00
|
துருக்கி U19 லிக், எலிட் பி
Altay SK U19
பெண்டிக்ஸ்போர் U19
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
09:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் A-Jun-BL N/NE
SV வெர்டர் ப்ரெமென் U19
கார்ல் ஜெய்ஸ் ஜெனா U19
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
09:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 Buzau
AS ரெகோல்டா பிளாஜானி
AS ரேபிட் மேட்ஸ்டி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
09:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 Buzau
AS யூனிரியா லார்கு
AS டிரிகோலர் கல்பினாசி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
09:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் A-Jun-BL N/NE
எஃப்சி ஹன்சா ரோஸ்டாக் U19
டைனமோ டிரெஸ்டன் U19
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
09:00
|
செக் குடியரசு U19 1வது பிரிவு
Mladá Boleslav U19
FC Zbrojovka Brno U19
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
09:00
|
ஸ்லோவாக்கியா 1. லிகா, பெண்கள்
ŠK ஸ்லோவன் பிராட்டிஸ்லாவா
ஸ்பார்டக் டிரனாவா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
09:00
|
ஸ்லோவாக்கியா U19
FK Pohronie U19
MFK Zemplin Michalovce U19
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
09:00
|
ஸ்லோவாக்கியா U19
1. FC Tatran Prešov U19
MFK Ruzoomberok U19
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
09:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 கலாட்டி
CSC Progresul Munteni
சிரேதுல் காஸ்மெஸ்டி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
09:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 கலாட்டி
AS விக்டோரியா சுதந்திரம்
குரல் குடல்பி 2015
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
09:00
|
ஆஸ்திரேலியா NPL, நியூ சவுத் வேல்ஸ்
மார்கோனி ஸ்டாலியன்ஸ்
ஹில்ஸ் ப்ரம்பிஸ்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
09:00
|
துருக்கி U19 லிக், எலிட் பி
பேரம்பாசா ஸ்போர் AS U19
ஃபாத்திஹ் கரகும்ருக் U19
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
09:00
|
துருக்கி U19 லிக், எலிட் பி
Goztepe U19
அடனாஸ்போர் U19
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
09:00
|
ஸ்லோவாக்கியா U19
MFK Dukla Banská Bystrica U19
DAC Dunajská Streda U19
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/04
09:00
|
ஸ்லோவாக்கியா U19
ŠK ஸ்லோவன் பிராட்டிஸ்லாவா U19
Spartak Trnava U19
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/04
09:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் A-Jun-BL N/NE
எஃப்சி ஹன்சா ரோஸ்டாக் U19
டைனமோ டிரெஸ்டன் U19
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/04
09:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 Buzau
AS ஒலிம்பியா போகோனெலே
AS FC Glodeanu Silistea
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/04
09:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் A-Jun-BL N/NE
SV வெர்டர் ப்ரெமென் U19
கார்ல் ஜெய்ஸ் ஜெனா U19
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/04
09:00
|
ஆஸ்திரேலியா NPL, நியூ சவுத் வேல்ஸ்
மார்கோனி ஸ்டாலியன்ஸ்
ஹில்ஸ் ப்ரம்பிஸ்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
09:00
|
லிதுவேனியா பிர்மா லிகா
எக்ரானாஸ் பனெவெஸிஸ்
BE1 எண்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
09:00
|
செக் குடியரசு U19 1வது பிரிவு
Mladá Boleslav U19
FC Zbrojovka Brno U19
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
09:00
|
ஸ்லோவாக்கியா 1. லிகா, பெண்கள்
ŠK ஸ்லோவன் பிராட்டிஸ்லாவா
ஸ்பார்டக் டிரனாவா
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
09:00
|
ஸ்லோவாக்கியா U19
MFK Dukla Banská Bystrica U19
DAC Dunajská Streda U19
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
09:00
|
ஸ்லோவாக்கியா U19
FK Pohronie U19
MFK Zemplin Michalovce U19
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
09:00
|
ஸ்லோவாக்கியா U19
MŠK Žilina U19
VSS Košice U19
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
09:00
|
ஸ்லோவாக்கியா U19
1. FC Tatran Prešov U19
MFK Ruzoomberok U19
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
09:00
|
செக் குடியரசு U19 1வது பிரிவு
எஃப்சி டிரினிட்டி ஸ்லின் U19
MFK கர்வினா U19
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
09:00
|
கானா GAED பிரிவு 3 - மண்டலம் 1
எஃப்சி கிரேட் ஃபார்கோஸ்
எஃப்சி ஹாட்சோ கிரிஸ்டல் பேலஸ்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
09:00
|
செர்பியா அமெச்சூர் Borska Okružna Liga
FK மாலா Vrbica
FK Urovica
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
09:00
|
செர்பியா அமெச்சூர் Borska Okružna Liga
FK மாலா Vrbica
FK Urovica
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
09:00
|
செர்பியா அமெச்சூர் Borska Okružna Liga
FK மிலோசெவோ
FK ராட்னிக்கி க்ளோகோசெவாக்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
09:15
|
ஆஸ்திரேலியா NPL, நியூ சவுத் வேல்ஸ்
செயின்ட் ஜார்ஜ் சிட்டி எஃப்.ஏ
மேன்லி யுனைடெட் எஃப்சி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
09:30
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டெலியோர்மேன்
AS Tineretul Silistea
AS டைனெரதுல் சியோலனெஸ்டி 2024
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
09:30
|
எஸ்டோனியா எசிலிகா பி
Läänemaa JK ஹாப்சலு
TJK படையணி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
09:30
|
எஸ்டோனியா எசிலிகா பி
Jõhvi FC பீனிக்ஸ்
பார்னு ஜல்க்பல்லிக்லுபி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
09:30
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டெலியோர்மேன்
CS Flacara Calinesti
AS ரேபிட் உர்லூயு
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/04
09:30
|
எஸ்டோனியா எசிலிகா
விம்சி ஜே.கே
ஜே.கே.தபசலு
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
09:30
|
எஸ்டோனியா எசிலிகா பி
Jõhvi FC பீனிக்ஸ்
பார்னு ஜல்க்பல்லிக்லுபி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
09:30
|
எஸ்டோனியா எசிலிகா பி
Läänemaa JK ஹாப்சலு
TJK படையணி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
10:00
|
உலக அமெரிக்கா கிங்ஸ் லீக்
கரீபியன் விண்மீன்கள்
ரனிசா எஃப்சி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
10:00
|
குரோஷியா 1. HNLŽ
ŽNK டினாமோ ஜாக்ரெப்
ŽNK ஒசிஜெக்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
10:00
|
உலக அமெரிக்கா கிங்ஸ் லீக்
பெர்சியர்கள் எஃப்சி
உண்மையான டைட்டன்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
10:00
|
உலக அமெரிக்கா கிங்ஸ் லீக்
கரீபியன் விண்மீன்கள்
ரனிசா எஃப்சி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
10:00
|
உலக அமெரிக்கா கிங்ஸ் லீக்
பெர்சியர்கள் எஃப்சி
உண்மையான டைட்டன்
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/04
10:00
|
உலக அமெரிக்கா கிங்ஸ் லீக்
கரீபியன் விண்மீன்கள்
ரனிசா எஃப்சி
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/04
10:00
|
போர்ச்சுகல் லிகா போர்ச்சுகல் 2
ஃபைரன்ஸ்
யூனியோ லீரியா
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
10:00
|
போர்ச்சுகல் மகளிர் தேசிய சாம்பியன்ஷிப்
ரேசிங் பவர் கால்பந்து கிளப்
ஃபமாலிகோ
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
10:00
|
உலக அமெரிக்கா கிங்ஸ் லீக்
பெர்சியர்கள் எஃப்சி
உண்மையான டைட்டன்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
10:00
|
உலக அமெரிக்கா கிங்ஸ் லீக்
கரீபியன் விண்மீன்கள்
ரனிசா எஃப்சி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
10:00
|
கானா கிண்டாம்போ மண்டலம்
Jema Marvelous FC
Kintampo Sharp Arrows FC
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
10:30
|
ஸ்வீடன் பிரிவு 2, நோரா ஸ்வீலாண்ட்
எஃப்சி குட்
ஃபாலு BS FK
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
11:00
|
போலந்து CLJ
Widzew Łódź U19
Odra Opole U19
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
11:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 Ialomita
ஸ்பிகுல் விளாடெனி
விட்டொருள் வலே சியோரி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
11:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 Ialomita
ரெகோல்டா சவேனி
குளோரியா ஓக்ராடா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
11:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 காராஸ் செவெரின்
AS Viitorul Cărbunari
AS Steaua 2018 Prigor
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
11:00
|
மால்டோவா சூப்பர் லீக்
எஃப்சி பெட்ரோகப் ஹின்செஸ்டி
டேசியா பியூகானி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
11:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் Oberliga NOFV Nord
அங்கர் விஸ்மர்
டென்னிஸ் பொருசியா பெர்லின்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
11:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 காராஸ் செவெரின்
AS Viitorul Cărbunari
AS Steaua 2018 Prigor
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
11:00
|
குரோஷியா பிரவா என்எல் ஜூனியர்
NK ஸ்லேவன் பெலுபோ U19
HNK ரிஜெகா U19
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
11:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் பிராந்திய நார்டோஸ்ட்
எஃப்சி கார்ல் ஜெய்ஸ் ஜெனா
VSG Altglienicke
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
11:00
|
இங்கிலாந்து அமெச்சூர் பிரீமியர் லீக் 2, பிரிவு 1
U21 படித்தல்
மிடில்ஸ்பரோ U21
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
11:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் A-Jun-BL N/NE
Eintracht Braunschweig U19
ஹாம்பர்கர் SV U19
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
11:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 Ialomita
ஸ்பிகுல் விளாடெனி
விட்டொருள் வலே சியோரி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
11:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 Ialomita
எஃப்சி மூவிலா
எஃப்சி விக்டோரியா போர்டியாக்ஸ்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
11:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 ஹர்கிதா
சிஎஸ் பாஸ்டியா லாசரியா
AS மோஹோஸ் லாசரெஸ்டி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
11:00
|
போலந்து CLJ
Widzew Łódź U19
Odra Opole U19
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
11:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 ஹர்கிதா
AS டாக்டர். லுகாக்ஸ் மிஹாலி ப்ளேஸ் டி ஜோஸ்
AS Csikszentmarton SE Sânmartin
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
11:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 Ialomita
ரெகோல்டா சவேனி
குளோரியா ஓக்ராடா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
11:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 Ialomita
எஃப்சி மூவிலா
எஃப்சி விக்டோரியா போர்டியாக்ஸ்
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/04
11:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 Ialomita
ஐலோமிடா சுடிஷி
AS குளோரியா குரா இலோமிசே
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/04
11:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 Ialomita
ஸ்பிகுல் விளாடெனி
விட்டொருள் வலே சியோரி
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/04
11:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 Ialomita
ஏசிஎஸ் யூனிரியா மிஹைல் கோகல்னிசியானு
வைட்டோருல் பிளாட்டோனெஸ்டி
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/04
11:00
|
போலந்து CLJ
Widzew Łódź U19
Odra Opole U19
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/04
11:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் பிராந்திய நார்டோஸ்ட்
எஃப்சி கார்ல் ஜெய்ஸ் ஜெனா
VSG Altglienicke
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/04
11:00
|
நைஜீரியா NLO பிரிவு ஒன்று லீக் - அகுரே மையம்
இபோம் யூத் எஃப்சி
பீனிக்ஸ் தடகள விளையாட்டுக் கழகம்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
11:00
|
ஸ்வீடன் எட்டன், நோரா
Umeå
FBK கார்ல்ஸ்டாட்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
11:00
|
டென்மார்க் அமெச்சூர் டான்மார்க்செரியன்
சரி
Viby IF
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
11:00
|
இங்கிலாந்து அமெச்சூர் பிரீமியர் லீக் 2, பிரிவு 1
U21 படித்தல்
மிடில்ஸ்பரோ U21
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
11:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் Oberliga NOFV Nord
அங்கர் விஸ்மர்
டென்னிஸ் பொருசியா பெர்லின்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
11:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் பிராந்திய நார்டோஸ்ட்
எஃப்சி கார்ல் ஜெய்ஸ் ஜெனா
VSG Altglienicke
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
11:00
|
ஸ்வீடன் பிரிவு 2, நோர்லாந்து
கிருணா FF
குழு TG FF
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
11:00
|
ஸ்வீடன் பிரிவு 2, Västra Götaland
ஐகே டோர்ட்
Västra Frölunda IF
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
11:00
|
குரோஷியா பிரவா என்எல் ஜூனியர்
NK ஸ்லேவன் பெலுபோ U19
HNK ரிஜெகா U19
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
11:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar
எஸ்வி கோன்சென்ஹெய்ம்
எஃப்சி கர்பச்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
11:00
|
ஸ்வீடன் பிரிவு 2, நோர்லாந்து
Frosö IF
IFK லூலியா
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
11:00
|
போலந்து அமெச்சூர் லிகா ஓக்ரிகோவா - வார்சாவா I
Wilga II Garwolin
Mazur Radzymin
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
11:00
|
மக்காவோ எலைட் லீக்
யுனிவர்சிடேட் டி மக்காவ்
விளையாட்டு மக்காவோ
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
11:00
|
போலந்து அமெச்சூர் IV. லிகா - குஜாவ்ஸ்கோ-போமோர்ஸ்கா
Łokietek Brześć Kujawski
KS Pomorzanin Toruń
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
11:15
|
மங்கோலியா பிரீமியர் லீக்
எஸ்பி ஃபால்கன்ஸ் எஃப்சி
எர்டனெஸ் இல்ச் எஃப்சி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
11:30
|
இங்கிலாந்து சாம்பியன்ஷிப்
லீட்ஸ் ஐக்கிய
சவுத்தாம்ப்டன்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
11:30
|
எஸ்டோனியா பிரீமியம் லீகா
FC Nomme United
எஃப்சி குரேஸ்ஸாரே
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
11:30
|
போலந்து அமெச்சூர் லிகா ஓக்ரிகோவா - வார்சாவா I
KS Halinów
ப்ரோம்னிக் அஸ்கார்ஸ்யூ
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
12:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 டம்போவிடா
ஏசிஎஸ் மியுலெஸ்டி
ஏசிஎஸ் டார்டசெஸ்டி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
12:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 டம்போவிடா
ஏசிஎஸ் குளோரியா மெனெஸ்டி
ACS Muscelul Văleni
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
12:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 டம்போவிடா
AS Olimpicii Ulmi
ஏசிஎஸ் குளோரியா ஐடெரா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
12:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 டம்போவிடா
AS வோயின்டா பெஸ்டெட்
AS குளோரியா டோய்செஸ்டி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
12:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 டம்போவிடா
AS Viitorul Gorgota 2019
AS வோயின்டா வாலியா வொய்வோசிலர்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
12:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 டம்போவிடா
AS Mătăsaru
FC Găesti
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
12:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar
FK பிர்மசென்ஸ்
VfR வொர்மேஷியா புழுக்கள்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
12:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் Oberliga NOFV Nord
FSV Optik Rathenow
Eintracht Mahlsdorf
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
12:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் Oberliga NOFV Nord
எஸ்ஜி டைனமோ ஸ்வெரின்
எஸ்சி ஸ்டேக்கன்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
12:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் ப்ரெமென்-லிகா
துரா ப்ரெமன்
புளூமென்டேலர் எஸ்.வி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
12:00
|
ஜெர்மனி பன்டெஸ்லிகா, பெண்கள்
Hoffenheim
Eintracht Frankfurt
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
12:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் ப்ரெமென்-லிகா
TS வோல்ட்மர்ஷௌசென்
பிரிங்குமர் எஸ்.வி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
12:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 டம்போவிடா
ஏசிஎஸ் குளோரியா மெனெஸ்டி
ACS Muscelul Văleni
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
12:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 டம்போவிடா
ஏசிஎஸ் மியுலெஸ்டி
ஏசிஎஸ் டார்டசெஸ்டி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
12:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 டம்போவிடா
AS Viitorul Străořti
ஏசிஎஸ் குரல்கள்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
12:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 டம்போவிடா
AS Mătăsaru
FC Găesti
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
12:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 டம்போவிடா
AS Luceafărul Dărmănesti II
AS யூனிரியா ஓக்ரியா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
12:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 டம்போவிடா
AS Viitorul Gorgota 2019
AS வோயின்டா வாலியா வொய்வோசிலர்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
12:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் ப்ரெமென்-லிகா
TS வோல்ட்மர்ஷௌசென்
பிரிங்குமர் எஸ்.வி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
12:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் ப்ரெமென்-லிகா
துரா ப்ரெமன்
புளூமென்டேலர் எஸ்.வி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
12:00
|
நார்வே 3வது பிரிவு, குழு 1
Sandviken
ஃபோர்டு
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
12:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 டம்போவிடா
AS யூனிரியா கோபியா
ஏசிஎஸ் வோயின்ஸ் விசினா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
12:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 ஐலோமிசா
CF Abatorul Slobozia
FC Urziceni
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
12:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் வெர்பாண்ட்ஸ்லிகா ஹெசன் நோர்ட்
எஸ்வி புச்சோனியா ஃப்ளீடன்
CSC 03 Kassel
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
12:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 வாஸ்லுய்
FC Ghergheleu
சிஎஸ்எம் ஹுசானா ஹுசி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
12:00
|
ஸ்வீடன் அமெச்சூர் U19 Allsvenskan
Hammarby IF U19
Malmö FF U19
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/04
12:00
|
நார்வே 3வது பிரிவு, குழு 1
Sandviken
ஃபோர்டு
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/04
12:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் ஷெல்ஸ்விக்-ஹோல்ஸ்டீன்-லிகா
PSV நியூமன்ஸ்டர்
ஓல்டன்பர்கர் எஸ்.வி
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/04
12:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 டம்போவிடா
AS யூனிரியா கோபியா
ஏசிஎஸ் வோயின்ஸ் விசினா
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/04
12:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 ஐலோமிசா
CF Abatorul Slobozia
FC Urziceni
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/04
12:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 6 டம்போவிடா
ஏசிஎஸ் குளோரியா மெனெஸ்டி
ACS Muscelul Văleni
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/04
12:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 வாஸ்லுய்
எஃப்சி யூனிரியா டோடெஸ்டி
ஏசிஎஸ் பீனிக்ஸ் டீம் தனசு
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/04
12:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் ஷெல்ஸ்விக்-ஹோல்ஸ்டீன்-லிகா
PSV நியூமன்ஸ்டர்
ஓல்டன்பர்கர் எஸ்.வி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
12:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் பேயர்ன்லிகா Süd
எஸ்வி ஹெய்ம்ஸ்டெட்டன்
TSV 1882 லேண்ட்ஸ்பெர்க்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
12:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் ரீஜியோனலிகா பேயர்ன்
SpVgg Greuther Furth II
ஆக்ஸ்பர்க் II
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
12:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் ஹெசென்லிகா
VfB மார்பர்க்
எஃப்சி எடர்ஷெய்ம்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
12:00
|
ஸ்வீடன் பிரிவு 2, நோர்லாந்து
IF Älgarna
Umeå FC அகாடமி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
12:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar
FK பிர்மசென்ஸ்
VfR வொர்மேஷியா புழுக்கள்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
12:00
|
நார்வே 3வது பிரிவு, குழு 1
OS IL
அடிமையாக
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
12:00
|
செக் குடியரசு பிளவு ஈ
எஃப்சி விசெடின்
டிவிடி ஸ்லாவிசின்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
12:00
|
ஸ்வீடன் பிரிவு 2, நோரா கோட்டாலாந்து
IFK கும்லா FK
பிகே முன்னோக்கி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
12:00
|
ஸ்பெயின் லாலிகா
ரியல் சோஷியேட்
லாஸ் பால்மாஸ்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
12:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் ரீஜியோனலிகா நோர்ட்
Eimsbütteler TV
VfB ஓல்டன்பர்க்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
12:00
|
டென்மார்க் ஜிஜென்சிடிகே க்விண்டெலிகா
HB கோகே
எஃப்சி நோர்ட்ஸ்ஜெல்லண்ட்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
12:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் Oberliga NOFV Süd
VfB 1921 Krieschow
எஃப்சி ஐன்ஹீட் வெர்னிகெரோட்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
12:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் Oberliga NOFV Nord
எஸ்ஜி டைனமோ ஸ்வெரின்
எஸ்சி ஸ்டேக்கன்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
12:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் Oberliga NOFV Nord
FSV Optik Rathenow
Eintracht Mahlsdorf
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
12:00
|
தாய்லாந்து தாய் லீக் 1
Ratchaburi
பிஜி பாத்தும் யுனைடெட்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
12:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் ப்ரெமென்-லிகா
TS வோல்ட்மர்ஷௌசென்
பிரிங்குமர் எஸ்.வி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
12:00
|
துருக்கி TFF 2. லிக்
புக்காஸ்போர் 1928
டியர்பெகிர்ஸ்போர்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
12:00
|
துருக்கி TFF 2. லிக்
Bursaspor
வான் ஸ்போர் கால்பந்து குலுபு
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
12:00
|
ஆர்மீனியா முதல் லீக்
அராரத்-ஆர்மீனியா II
ஒனோர்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
12:00
|
ஸ்வீடன் பிரிவு 2, நோர்லாந்து
Ytterhogdals ஐ.கே
Täfteå IK
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
12:00
|
எஸ்டோனியா II லீகா - லூனா/லேனே பியர்கோண்ட்
எஃப்சி ஹீலியோஸ் டார்டு
சிலமே FC NPM சில்மெட்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
12:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டிமிஸ்
AS வோயின்டா அயோசிஃபாலாவ்
AS Progresul Vucova
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
12:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டிமிஸ்
AS வோயின்டா அயோசிஃபாலாவ்
AS Progresul Vucova
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
12:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டிமிஸ்
AS வோயின்டா அயோசிஃபாலாவ்
AS Progresul Vucova
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/04
12:30
|
பிரேசில் அமெச்சூர் U20 கோபா பாரா, பெருநகரப் பகுதி - குரூப் ஏ
AEB எஸ்ட்ரெலா U20
யூனியாவோ பார்பரன்ஸ் PA
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
12:30
|
நெதர்லாந்து அமெச்சூர் டெர்டே டிவிசி
எஃப்சி ரிஜ்ன்வோகெல்ஸ்
HSC '21
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
12:30
|
இத்தாலி காம்பியோனாடோ ஸ்பிரிங் 2
ஸ்பெசியா U19
Salernitana U19
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
12:30
|
நெதர்லாந்து அமெச்சூர் 6e கிளாஸ் ஸேடர்டாக் – 15
சிவிவி ஃபிட் பாய்ஸ் பெய்லன் 5
விவி பீஸ் 3
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
12:30
|
இத்தாலி காம்பியோனாடோ ஸ்பிரிங் 2
ஸ்பெசியா U19
Salernitana U19
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
12:30
|
நெதர்லாந்து அமெச்சூர் 6e கிளாஸ் ஸேடர்டாக் – 15
சிவிவி ஃபிட் பாய்ஸ் பெய்லன் 5
விவி பீஸ் 3
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
12:30
|
இத்தாலி காம்பியோனாடோ ஸ்பிரிங் 2
கோமோ U19
Udinese U19
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/04
12:30
|
இத்தாலி காம்பியோனாடோ ஸ்பிரிங் 2
ஸ்பெசியா U19
Salernitana U19
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/04
12:30
|
இத்தாலி காம்பியோனாடோ ஸ்பிரிங் 2
பெருகியா U19
பைசா U19
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
12:30
|
இத்தாலி காம்பியோனாடோ ஸ்பிரிங் 2
ஸ்பெசியா U19
Salernitana U19
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
12:30
|
ஆஸ்திரியா அமெச்சூர் ரீஜியோனலிகா மேற்கு
எஸ்விஜி ரீச்செனாவ்
எஸ்வி வால்ஸ்-க்ருனாவ்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
12:30
|
நெதர்லாந்து ட்வீட் டிவிசீ
ஏசிவி அசென்
கோனின்க்ளிஜ்கே எச்எஃப்சி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
12:30
|
நெதர்லாந்து ட்வீட் டிவிசீ
எஸ்வி ஸ்பேகன்பர்க்
விரைவு பாய்ஸ்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
13:00
|
நெதர்லாந்து அமெச்சூர் 6e கிளாஸ் ஸேடர்டாக் – 15
அகில்லெஸ் 1894 அசென் 7
விவி கிரிஜ்ப்ஸ்கெர்க் 5
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
13:00
|
போலந்து அமெச்சூர் கிளாசா ஒக்ரிகோவா - வைல்கோபோல்ஸ்கா, குரூப் 1
Lechita Kłecko
LZS ஓட்டோரோவோ
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
13:00
|
நார்வே 3வது பிரிவு, குழு 3
கேட்பவர்
கேம்லே ஒஸ்லோ FK
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
13:00
|
பெல்ஜியம் அமெச்சூர் KVDV Zaterdag
எஃப்சி டி ஹெர்ட்
எஸ்.வி ஹெய்டலோப்பர்ஸ்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
13:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 ஐலோமிசா
செகுண்டா அடங்காடா
AS CS ஜூனியர் ăndărei
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
13:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 ஐலோமிசா
AS Albesti 08
சிஎஸ் யூனிரியா க்ரிவிசா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
13:00
|
பெல்ஜியம் அமெச்சூர் KVDV Zaterdag
மீர்லே எக்ஸ்எல்
ஜெல்மெல்பாய்ஸ்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
13:00
|
போலந்து அமெச்சூர் கிளாசா ஒக்ரிகோவா - வைல்கோபோல்ஸ்கா, குரூப் 1
டிபிஎஸ் வினோகிராடி
Czarni Czerniejewo
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
13:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் பேயர்ன்லிகா நோர்ட்
எஃப்சி கோபர்க்
டிஜேகே கெபென்பாக்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
13:00
|
செக் குடியரசு 1. லிகா, பெண்கள்
1. எஃப்சி ஸ்லோவாகோ
எஸ்.கே. ஸ்லாவியா பிரஹா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
13:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 ஐலோமிசா
விக்டோரியா ரோஷியோரி
CS Real Cosâmbesti
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
13:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 ஐலோமிசா
AFC ஐசு
யூனிரியா அயன் ரோட்டா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
13:00
|
போலந்து அமெச்சூர் கிளாசா ஒக்ரிகோவா - வைல்கோபோல்ஸ்கா, குரூப் 1
டார்னோவியா டர்னோவ்கா
குறிப்பு ரோஸ்கோ
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
13:00
|
போலந்து அமெச்சூர் கிளாசா ஒக்ரிகோவா - வைல்கோபோல்ஸ்கா, குரூப் 1
Kłos Gałowo
Clescevia Kleszczewo
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
13:00
|
போலந்து அமெச்சூர் கிளாசா ஒக்ரிகோவா - வைல்கோபோல்ஸ்கா, குரூப் 1
Wieleń நிகர மதிப்பு
Sokół Damasławek
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
13:00
|
இத்தாலி அமெச்சூர் ப்ரோமோசியோன் மோலிஸ்
ஏஎஸ்டி பரனெல்லோ
ஏஎஸ்டி உண்மையான வெள்ளி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
13:00
|
போலந்து அமெச்சூர் கிளாசா ஒக்ரிகோவா - வைல்கோபோல்ஸ்கா, குரூப் 1
Lechita Kłecko
LZS ஓட்டோரோவோ
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
13:00
|
பெல்ஜியம் அமெச்சூர் KVDV Zaterdag
மீர்லே எக்ஸ்எல்
ஜெல்மெல்பாய்ஸ்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
13:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 ஐலோமிசா
AS Albesti 08
சிஎஸ் யூனிரியா க்ரிவிசா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
13:00
|
நார்வே 3வது பிரிவு, குழு 4
உழவன்
சுர்னாடல்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
13:00
|
அல்பேனியா கேடகோரியா மற்றும் பரே
ஏஎஃப் எல்பசானி
FK Tomori Berat
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
13:00
|
பெல்ஜியம் அமெச்சூர் KVDV Zaterdag
எஃப்சி டி ஹெர்ட்
எஸ்.வி ஹெய்டலோப்பர்ஸ்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
13:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 ஐலோமிசா
செகுண்டா அடங்காடா
AS CS ஜூனியர் ăndărei
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
13:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 ஐலோமிசா
Staruita Brosteni
விக்டோரியா முண்டேனி புசாவ்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
13:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 ஐலோமிசா
AFC ஐசு
யூனிரியா அயன் ரோட்டா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
13:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 ஐலோமிசா
ஏசிஎஸ் யூனிரியா ஸ்கான்டியா
CS Viitorul Axintel
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
13:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 காராஸ் செவெரின்
AS வோயின்ஸ் மற்றும் டோஸ்டியா
சிஎஸ் ஓரவிசா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
13:00
|
போலந்து அமெச்சூர் கிளாசா ஒக்ரிகோவா - வைல்கோபோல்ஸ்கா, குரூப் 1
டிபிஎஸ் வினோகிராடி
Czarni Czerniejewo
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
13:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 ஐலோமிசா
விக்டோரியா ரோஷியோரி
CS Real Cosâmbesti
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
13:00
|
பெல்ஜியம் அமெச்சூர் KVDV Zaterdag
மீர்லே எக்ஸ்எல்
ஜெல்மெல்பாய்ஸ்
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/04
13:00
|
போலந்து அமெச்சூர் கிளாசா ஒக்ரிகோவா - வைல்கோபோல்ஸ்கா, குரூப் 1
Lechita Kłecko
LZS ஓட்டோரோவோ
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/04
13:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 ஐலோமிசா
விக்டோரியா ரோஷியோரி
CS Real Cosâmbesti
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/04
13:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 ஐலோமிசா
Staruita Brosteni
விக்டோரியா முண்டேனி புசாவ்
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/04
13:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 ஐலோமிசா
AFC ஐசு
யூனிரியா அயன் ரோட்டா
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/04
13:00
|
இத்தாலி அமெச்சூர் ப்ரோமோசியோன் மோலிஸ்
ஏஎஸ்டி பரனெல்லோ
ஏஎஸ்டி உண்மையான வெள்ளி
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/04
13:00
|
போலந்து அமெச்சூர் கிளாசா ஒக்ரிகோவா - வைல்கோபோல்ஸ்கா, குரூப் 1
Wieleń நிகர மதிப்பு
Sokół Damasławek
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/04
13:00
|
நார்வே 1வது பிரிவு, பெண்கள்
ஹோனெஃபோஸ் பி.கே
ஓவ்ரெவோல் ஹோஸ்ல்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
13:00
|
பிரான்ஸ் கூபே டி பிரான்ஸ், பெண்கள்
எஃப்சி ஃப்ளூரி 91
பாரிஸ் செயிண்ட்-ஜெர்மைன்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
13:00
|
நார்வே 3வது பிரிவு, குழு 2
எஃப்.கே. மண்டலஸ்கமெரடீனே
விதார்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
13:00
|
நார்வே 2வது பிரிவு குரூப் 2
ஸ்கீட்
உல்லென்சக்கர் கிசா
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
13:00
|
போஸ்னியா & ஹெர்சகோவினா பிரீமியர் லீக்
FK Velež மோஸ்டர்
HŠK Posušje
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
13:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் ரீஜியோனலிகா நோர்ட்
எஃப்சி கிலியா கீல்
எஃப்சி டியூடோனியா 05 ஒட்டன்சன்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
13:00
|
நார்வே 3வது பிரிவு, குழு 3
பாரம் எஸ்.கே
ஃப்ரிக்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
13:00
|
உக்ரைன் பிரீமியர் லீக்
ஷக்தார் டோனெட்ஸ்க்
Chornomorets Odesa
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
13:00
|
செக் குடியரசு 1. லிகா, பெண்கள்
1. எஃப்சி ஸ்லோவாகோ
எஸ்.கே. ஸ்லாவியா பிரஹா
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
13:00
|
தாய்லாந்து தாய் லீக் 1
முவாங் தாங் யுனைடெட்
சுக்கோத்தை
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
13:00
|
தென்னாப்பிரிக்கா FA கோப்பை
சிப்பா யுனைடெட்
ஆர்லாண்டோ பைரேட்ஸ்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
13:00
|
நார்வே 3வது பிரிவு, குழு 3
கேட்பவர்
கேம்லே ஒஸ்லோ FK
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
13:00
|
நைஜீரியா NLO பிரிவு ஒன்று லீக் - அகுரே மையம்
இகன்மு கால்பந்து கிளப்
Tccg Fc
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
13:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 முரேஸ்
ஏசிஎஸ் பெஸ்காரி சாண்டியோனா டி முரேஸ்
ACS Jedd Livezeni
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
13:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 முரேஸ்
AS ஃபாரல் ரோட்டேனி
AS Viitorul Delenii
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
13:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 முரேஸ்
AS ஃபாரல் ரோட்டேனி
AS Viitorul Delenii
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
13:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 முரேஸ்
AS Bekecs Măgherani
ஏசிஎஸ் ஸ்டூவா கார்னெஸ்டி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
13:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 முரேஸ்
ஏசிஎஸ் லோகோமோடிவ் அக்ரிஸ்டியூ
AS Progresul Dumbrăvioara
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
13:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 முரேஸ்
ஏசிஎஸ் லோகோமோடிவ் அக்ரிஸ்டியூ
AS Progresul Dumbrăvioara
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
13:00
|
இத்தாலி அமெச்சூர் ப்ரோமோசியோன் ஆல்டோ அடிஜ் - லாண்டெஸ்லிகா
ASV Riffian Kuens
AFC செயின்ட் மார்ட்டின் மூஸ்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
13:30
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar
எஃப்வி டிஃப்லென்
SpVgg Quierschied
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
13:30
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar
விஎஃப்ஆர் பாம்ஹோல்டர் 1886
FV Engers
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
13:30
|
ஜெர்மனி பன்டெஸ்லிகா
வர்டர் ப்ரெமென்
போருசியா எம்'கிலட்பாக்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
13:30
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar
எஃப்வி டிஃப்லென்
SpVgg Quierschied
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
13:30
|
போலந்து III லிகா, குழு 4
LKS Wiślanie Jaskowice
Chełmianka Chełm
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
13:30
|
ஜெர்மனி பன்டெஸ்லிகா
உல்ப்ஸ்பேர்க்
டார்ம்ஸ்டாட் 98
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
13:30
|
ஆஸ்திரியா அமெச்சூர் ரீஜியோனலிகா மேற்கு
ஆஸ்திரியா சால்ஸ்பர்க்
VfB ஹோஹெனெம்ஸ்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
13:30
|
நெதர்லாந்து ட்வீட் டிவிசீ
ஜாங் அல்மேர் நகரம்
டி ட்ரெஃபர்ஸ்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
14:00
|
சுவிட்சர்லாந்து அமெச்சூர் எர்ஸ்டே லிகா கிளாசிக்
எஃப்சி பால்சர்ஸ்
FC Gossau
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
14:00
|
நார்வே 1வது பிரிவு
IK தொடக்கம்
ரன்ஹெய்ம் ஐ.எல்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
14:00
|
ஸ்வீடன் பிரிவு 2, நோரா ஸ்வீலாண்ட்
எஃப்சி அர்லாண்டா
டால்குர்ட் FF
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
14:00
|
குரோஷியா பிரவா என்எல் ஜூனியர்
என்.கே.வரஜாடின் U19
NK இஸ்ட்ரா 1961 U19
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
14:00
|
பின்லாந்து வெைகusஸ்லிகா
HJK
EIF
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
14:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 வாஸ்லுய்
விக்டோருல் சோர்லேனி
நட்சத்திரம் Tătărăni
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
14:00
|
அல்ஜீரியா லிகு 2
ES மோஸ்டகனெம்
WA Boufarik
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
14:00
|
இத்தாலி அமெச்சூர் ப்ரோமோசியோன் காம்பானியா - ஜிரோன் ஏ
குடிமகன்
லயன்ஸ் MM Montemiletto
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
14:00
|
போலந்து அமெச்சூர் IV. Warmińsko-Mazurska லீக்
ஸ்டோமில் II ஓல்ஸ்டின் எஸ்.ஏ
எம்.கே.எஸ் மஸூர் எல்க்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
14:00
|
போலந்து அமெச்சூர் கிளாசா ஒக்ரிகோவா - வைல்கோபோல்ஸ்கா, குரூப் 1
கேஎஸ் ஓபடோவெக்
ஸ்டால் ப்ளெஸ்யூ
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
14:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 Iasi
AS பாஸ்கானி லோகோமோட்டிவ்
AS 2023 Todiresti
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
14:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 Iasi
AS பாஸ்கானி லோகோமோட்டிவ்
AS 2023 Todiresti
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
14:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 வாஸ்லுய்
Vulturul Bălteni
அவந்துல் சோலேஸ்டி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
14:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 வாஸ்லுய்
விக்டோருல் சோர்லேனி
நட்சத்திரம் Tătărăni
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
14:00
|
சுவிட்சர்லாந்து அமெச்சூர் 2. லிகா FVRZ
FC ப்ளூ ஸ்டார்ஸ் ZH
எஃப்சி ஹார்கன்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
14:00
|
ஸ்வீடன் எட்டன், நோரா
கார்ல்பெர்க்ஸ் பி.கே
சொல்லெண்டுனா FF
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
14:00
|
போலந்து அமெச்சூர் கிளாசா ஒக்ரிகோவா - வைல்கோபோல்ஸ்கா, குரூப் 1
Rydzyniak Rydzyna
ஜாவிசா டோல்ஸ்க்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
14:00
|
போலந்து அமெச்சூர் கிளாசா ஒக்ரிகோவா - வைல்கோபோல்ஸ்கா, குரூப் 1
சர்னோவியங்கா சர்னோவா
ப்ரெனீவியா விஜேவோ
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
14:00
|
பின்லாந்து வெைகusஸ்லிகா
HJK
EIF
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/04
14:00
|
ஸ்வீடன் எட்டன், நோரா
கார்ல்பெர்க்ஸ் பி.கே
சொல்லெண்டுனா FF
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
14:00
|
சுவிட்சர்லாந்து ஊக்குவிப்பு லீக்
எஃப்சி சூரிச் II
எட்டோயில் கரோஜ் எஃப்சி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
14:00
|
சுவிட்சர்லாந்து ஊக்குவிப்பு லீக்
எஃப்சி ராப்பர்ஸ்வில்-ஜோனா
எஃப்சி பாவோயிஸ்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
14:00
|
குரோஷியா பிரவா என்எல் ஜூனியர்
NK Sesvete U19
NK Dugopolje U19
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
14:00
|
குரோஷியா பிரவா என்எல் ஜூனியர்
என்.கே.வரஜாடின் U19
NK இஸ்ட்ரா 1961 U19
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
14:00
|
துனிசியா லிகு 2
எஸ்சி மோக்னைன்
ES Zarzis
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
14:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் பேயர்ன்லிகா நோர்ட்
SV Fortuna Regensburg
வூர்ஸ்பர்கர் எஃப்.வி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
14:00
|
நார்வே 1வது பிரிவு
Levanger
சோக்ண்டால் ஐ.எல்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
14:00
|
நார்வே 1வது பிரிவு
ரவுஃபோஸ்
அசேன்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
14:00
|
நார்வே 1வது பிரிவு
IK தொடக்கம்
ரன்ஹெய்ம் ஐ.எல்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
14:00
|
ஸ்வீடன் பிரிவு 2, நோரா ஸ்வீலாண்ட்
எஃப்சி அர்லாண்டா
டால்குர்ட் FF
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
14:00
|
ஸ்வீடன் பிரிவு 2, நோர்லாந்து
IFK Ostersund
அதிர்ஷ்டம் IF
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
14:00
|
ஸ்வீடன் பிரிவு 2, சோத்ரா கோட்டாலண்ட்
IFK கார்ல்ஷாம்
Österlen FF
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
14:00
|
நார்வே 1வது பிரிவு
சாண்ட்னெஸ் உல்ஃப்
மோஸ் எஃப்.கே
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
14:00
|
பின்லாந்து வெைகusஸ்லிகா
HJK
EIF
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
14:00
|
எஸ்டோனியா பிரீமியம் லீகா
நர்வா டிரான்ஸ்
பார்னு ஜேகே வப்ரஸ்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
14:00
|
நார்வே 1வது பிரிவு
எகர்சுண்ட்
லின் FK
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
14:00
|
ஸ்லோவாக்கியா 1. லிகா, பெண்கள்
SKF ஜிலினா
GFC Topoľčany
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
14:00
|
இந்தியா இந்தியன் சூப்பர் லீக்
ஏடிகே மோகன் பகான் எஃப்சி
மும்பை சிட்டி எஃப்சி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
14:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 சலாஜ்
ACS Ardealul கிரிசெனி
ACS Bănisor Peceiu
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
14:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 சலாஜ்
ACS Ardealul கிரிசெனி
ACS Bănisor Peceiu
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
14:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 சலாஜ்
ACS Ardealul கிரிசெனி
ACS Bănisor Peceiu
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/04
14:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டிமிஸ்
சிஎஸ் உத்வின்
AS Inter Foieni
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
14:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டிமிஸ்
AS ஒலிம்பியா டாரோவா
AS Viitorul Sacořu Turcesc
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
14:00
|
போலந்து அமெச்சூர் வி. லிகா - மசோவிக்கா
வத்ரா ம்ரோஸி
எம்.கே.எஸ் போட்லஸி சோகோலோவ் போட்லாஸ்கி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
14:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டிமிஸ்
சிஎஸ் சனந்த்ரே டிமிஸ்
AS Vulturii Igriș
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
14:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டிமிஸ்
ஏஎஸ் மார்ஜினா
சிஎஸ் நிச்சிடார்ஃப்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
14:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டிமிஸ்
ஏஎஸ் மார்ஜினா
சிஎஸ் நிச்சிடார்ஃப்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
14:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டிமிஸ்
ஏஎஸ் மார்ஜினா
சிஎஸ் நிச்சிடார்ஃப்
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/04
14:00
|
போலந்து அமெச்சூர் வி. லிகா - மசோவிக்கா
எம்கேஎஸ் நரேவ் 1962 ஆஸ்ட்ரோலாகா
Nadnarwianka Pułtusk
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
14:00
|
போலந்து அமெச்சூர் வி. லிகா - வைல்கோபோல்ஸ்கா
ஸ்பார்டா சாமோடுலி
கேபி பிலா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
14:00
|
ஹங்கேரி அமெச்சூர் BLSZ I. osztály
1908 SZAC புடாபெஸ்ட்
Budafoki MTE II
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
14:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டிமிஸ்
CSO Făget
AS ஆட்டோலிவ் லுகோஜ்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
14:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 டிமிஸ்
CSO Făget
AS ஆட்டோலிவ் லுகோஜ்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
14:30
|
வடக்கு அயர்லாந்து ஐரிஷ் கோப்பை
லின்ஃபீல்ட் எஃப்சி
கிளிஃப்டன்வில்லே எஃப்சி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
14:30
|
செக் குடியரசு பிளவு ஈ
டிஜே ஸ்லோவன் பிஜெனெக்
எஸ்கே பாடோவ் 1930
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
14:30
|
செக் குடியரசு பிளவு எஃப்
TJ வலஸ்ஸ்கே மெசிரிசி
ப்ருண்டால்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
14:30
|
ஸ்வீடன் அமெச்சூர் U19 Allsvenskan
IFK கோட்போர்க் U19
IFK நோர்கோபிங் U19
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
14:30
|
செக் குடியரசு பிளவு ஈ
SFK எல்கோ ஹோல்சோவ்
ஸ்டென்பெர்க்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
14:30
|
செக் குடியரசு பிளவு எஃப்
TJ வலஸ்ஸ்கே மெசிரிசி
ப்ருண்டால்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
14:30
|
ஹங்கேரி NB I, பெண்கள்
Diósgyőri VTK
MOL விடி எஃப்சி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
14:30
|
ஸ்பெயின் அமெச்சூர் டெர்செரா ஃபெடரேசியன், குழு 11
CE மெர்கடல்
ஃபெலானிட்ஸ்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
14:30
|
ஸ்வீடன் அமெச்சூர் U19 Allsvenskan
IFK கோட்போர்க் U19
IFK நோர்கோபிங் U19
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
14:30
|
செர்பியா அமெச்சூர் பிரவா லிகா கிராகுஜெவ்கா
FK ஹஜ்துக் ஜோவனோவாக்
FK குட்லோவோ 1977
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
14:30
|
செர்பியா அமெச்சூர் பிரவா லிகா கிராகுஜெவ்கா
FK ஹஜ்துக் ஜோவனோவாக்
FK குட்லோவோ 1977
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/04
14:30
|
போர்ச்சுகல் அமெச்சூர் சாண்டோ டிர்சோ சாம்பியன்ஷிப்
CPRJ அகுவா லோங்கா
ஏபி XXX
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
14:30
|
போஸ்னியா & ஹெர்ஸகோவினா அமெச்சூர் ரீஜினல்னா லிகா ஆர்எஸ் - ஜபாட்
OFK Lauš Banja Luka
FK ஸ்லோகா DIPO கோர்ஞ்சி போட்கிராட்சி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
14:30
|
செர்பியா அமெச்சூர் Međuopštinska Liga Aranđelovac-Topola
FK Šamot Aranđelovac
FK Kalipolje Žabare
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
14:30
|
போஸ்னியா & ஹெர்சகோவினா அமெச்சூர் 2. லிகா ஆர்எஸ் - இஸ்டாக்
FK Rudar 1925 Ugljevik
FK Stakorina Čajniče
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
14:30
|
செர்பியா அமெச்சூர் ஜாஜெகார்ஸ்கா ஒக்ருஸ்னா லிகா
FK ராட்னிக்கி 1946 லுப்னிகா
FSU Kraljevica Zaječar
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
14:30
|
செர்பியா அமெச்சூர் ஜாஜெகார்ஸ்கா ஒக்ருஸ்னா லிகா
FK பிஎஸ்கே போகோவினா
FK Graničar Veliki Izvor
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
14:30
|
செர்பியா அமெச்சூர் ஜாஜெகார்ஸ்கா ஒக்ருஸ்னா லிகா
FK பிஎஸ்கே போகோவினா
FK Graničar Veliki Izvor
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
14:30
|
செர்பியா அமெச்சூர் Borska Okružna Liga
FK Poreč Donji Milanovac
FK ஸ்லோகா Kobišnica
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
14:30
|
ஸ்லோவேனியா அமெச்சூர் கோரெஞ்ஸ்கா நோகோமெட்னா லீக்
என்கே நக்லோ
NK Velesovo-Cerklje
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
14:30
|
ஸ்லோவேனியா அமெச்சூர் கோரெஞ்ஸ்கா நோகோமெட்னா லீக்
NK நிகோ Železniki
என்கே பிட்ஞ்ஜே
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
14:30
|
ஸ்லோவேனியா அமெச்சூர் கோரெஞ்ஸ்கா நோகோமெட்னா லீக்
என்.கே. சவா கிரஞ்ச்
NK Bled-Bohinj Hirter
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
14:30
|
ஸ்லோவேனியா அமெச்சூர் கோரெஞ்ஸ்கா நோகோமெட்னா லீக்
என்.கே.கிராஞ்ச்
என்.கே.கிராஞ்ச்ஸ்கா கோரா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
14:30
|
ஸ்லோவேனியா அமெச்சூர் கோரெஞ்ஸ்கா நோகோமெட்னா லீக்
என்.கே.கிராஞ்ச்
என்.கே.கிராஞ்ச்ஸ்கா கோரா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
14:30
|
ஸ்லோவேனியா அமெச்சூர் கோரெஞ்ஸ்கா நோகோமெட்னா லீக்
என்.கே.கிராஞ்ச்
என்.கே.கிராஞ்ச்ஸ்கா கோரா
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
14:30
|
ஸ்லோவேனியா அமெச்சூர் கோரெஞ்ஸ்கா நோகோமெட்னா லீக்
ŠD போலட்
பிரிட்டோஃப்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
14:30
|
ஸ்லோவேனியா அமெச்சூர் கோரெஞ்ஸ்கா நோகோமெட்னா லீக்
என்கே நக்லோ
NK Velesovo-Cerklje
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
14:30
|
ஸ்லோவேனியா அமெச்சூர் கோரெஞ்ஸ்கா நோகோமெட்னா லீக்
NK நிகோ Železniki
என்கே பிட்ஞ்ஜே
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
14:30
|
ஸ்லோவேனியா அமெச்சூர் கோரெஞ்ஸ்கா நோகோமெட்னா லீக்
ŠD Preddvor
ŠD விசோகோ
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 Bacau
CS Siretu Săuceřti
AS வோய்ன்டா கிளேஜா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் Liga 5 Vâlcea
AS ஸ்டெஜருல் விலாடெஸ்டி 2009
ஏசிஎஸ் கொரோனா மிஹெஸ்டி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் Liga 5 Vâlcea
AS Viitorul P. Măglași
சி.எஸ்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
15:00
|
போர்ச்சுகல் அமெச்சூர் ஏ.எஃப். போர்டோ I பிரிவு – தொடர் 2
ADC Várzea do Douro
ஜிடி லிவ்ராசோ
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. ŽNL Zagrebačka – Zapad
NK குரோஷியா Pojatno
என்.கே.குபினெக்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
15:00
|
ஸ்லோவேனியா அமெச்சூர் 1. MNL Murska Sobota
என்.கே.கேமா புகோன்சி
என்.கே.லிபா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
15:00
|
போலந்து அமெச்சூர் IV. லீக் - போமோர்ஸ்கா
Gryf Wejherovo
கேஎஸ் ஸ்பார்டா சைஸ்வைஸ்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
எச்என்கே தருவர்
என்கே டோமிஸ்லாவ் பெரெக்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. Zagrebačka NL
என்கே குலினெக்
என்கே செஹி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
15:00
|
ஸ்லோவேனியா அமெச்சூர் 1. MNL Murska Sobota
என்.கே.கான்கோவா
ŠD NK Križevci
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
15:00
|
செர்பியா அமெச்சூர் PFL Pančevo
FK Sloga Plandište
FK Jedinstvo Stević Kačarevo
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
15:00
|
ஸ்லோவாக்கியா 2. லீக்
ஸ்லாவோஜ் ட்ரெபிசோவ்
KFC கொமர்னோ
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 Bacau
CS Siretu Săuceřti
AS வோய்ன்டா கிளேஜா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
15:00
|
செர்பியா அமெச்சூர் Medjuopštinska liga Sever
FK Osaonica Bagrdan
FK Mladost Končarevo
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 காராஸ் செவெரின்
சிஎஸ் மால்டோவா நோவா
எஃப்சி நேரா போகடின்ஸ்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
15:00
|
ஸ்லோவேனியா அமெச்சூர் 1. MNL Murska Sobota
என்.கே.கேமா புகோன்சி
என்.கே.லிபா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 3. ŽNL Varaždinska – Ludbreg
ŠNK Lunjkovec
NK Mladost Sveti Petar
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. Zagrebačka NL
என்கே குலினெக்
என்கே செஹி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
என்கே ப்ரெஸ்டோவாக் கரேஸ்னிக் ப்ரெஸ்டோவாக்
என்கே கமென் சிர்க்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
எச்என்கே தருவர்
என்கே டோமிஸ்லாவ் பெரெக்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. ŽNL Zagrebačka – Zapad
NK குரோஷியா Pojatno
என்.கே.குபினெக்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. Zagrebačka NL
NK ஸ்பார்டா
NK Mladost Buzin
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL குடினா
என்கே மோஸ்லவினா டோன்ஜா கிராசெனிகா
என்கே மதிஜா குபெக் குடினா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
15:00
|
போர்ச்சுகல் மகளிர் தேசிய சாம்பியன்ஷிப்
எஸ்சி பிராகா
டமையன்ஸ்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
15:00
|
செர்பியா அமெச்சூர் PFL Pančevo
FK Sloga Plandište
FK Jedinstvo Stević Kačarevo
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
15:00
|
ஹங்கேரி அமெச்சூர் Nyír-Wetland Megyei I. osztály
Nyírbátori LSE
Újfehértó SE
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் Liga 5 Vâlcea
AS கிரெஷேனி
AS Viitorul Pietrari
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் Liga 5 Vâlcea
AS Viitorul P. Măglași
சி.எஸ்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 Bacau
AFC புபு
AS Flamura Rořie Săscut
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 Bacau
ஏசிஎஸ் காஸ் பகாவ்
AS நெக்ரி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL Brodsko-posavska
என்கே கிரானிகார் மேஜிக் சூட்கேஸ்
என்.கே.போசவாக் தாவோர்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
15:00
|
போர்ச்சுகல் அமெச்சூர் ஏ.எஃப். போர்டோ I பிரிவு – தொடர் 2
ADC Várzea do Douro
ஜிடி லிவ்ராசோ
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
15:00
|
செர்பியா அமெச்சூர் 2. ஜுனோபனாட்ஸ்கா லீக் "இஸ்டோக்"
FK ஸ்லோகா மார்கிதா
FK Banat Vršac
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 Bacau
ஏசிஎஸ் பாமிரோம் டம்ப்ரவேனி
ACS Viitorul Nicolae Bălcescu
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
15:00
|
போலந்து அமெச்சூர் IV. லீக் - போமோர்ஸ்கா
Gryf Wejherovo
கேஎஸ் ஸ்பார்டா சைஸ்வைஸ்
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/04
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. Zagrebačka NL
என்கே குலினெக்
என்கே செஹி
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/04
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. Zagrebačka NL
NK ஸ்பார்டா
NK Mladost Buzin
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/04
15:00
|
போர்ச்சுகல் மகளிர் தேசிய சாம்பியன்ஷிப்
எஸ்சி பிராகா
டமையன்ஸ்
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/04
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 3. ŽNL Varaždinska – Ludbreg
ŠNK Lunjkovec
NK Mladost Sveti Petar
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/04
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் Liga 5 Vâlcea
AS ஸ்டெஜருல் விலாடெஸ்டி 2009
ஏசிஎஸ் கொரோனா மிஹெஸ்டி
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/04
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 Bacau
CS Siretu Săuceřti
AS வோய்ன்டா கிளேஜா
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/04
15:00
|
ஆஸ்திரியா அமெச்சூர் ரீஜியோனலிகா மேற்கு
SC Imst 1933
எஸ்சி ரோதிஸ்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
15:00
|
ஆஸ்திரியா அமெச்சூர் ரீஜியோனலிகா மேற்கு
TSV செயின்ட். ஜான்
RW Rankweil
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
15:00
|
சுவிட்சர்லாந்து ஊக்குவிப்பு லீக்
பாசல் II
எஸ்சி ப்ரூல் எஸ்ஜி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
15:00
|
ஸ்லோவாக்கியா 2. லீக்
எஃப்சி பெட்ர்சல்கா 1898
1. FC Tatran Prešov
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
15:00
|
Bosnia & Herzegovina அமெச்சூர் 2. Liga FBiH – Zapad
என்.கே.விட்டேஸ்
FK விட்டேஸ்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
15:00
|
Bosnia & Herzegovina அமெச்சூர் 2. Liga FBiH – Zapad
என்கே ரோமாரி விட்டேஸ்
NK Podgrmeč Sanski மோஸ்ட்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
15:00
|
செக் குடியரசு பிளவு பி
FK ஆஸ்ட்ரோவ்
FK Seko Louny
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
15:00
|
ஆஸ்திரியா அமெச்சூர் ரீஜியோனலிகா மேற்கு
டோர்ன்பிர்னர் எஸ்.வி
எஸ்.கே. பிஸ்கோஃப்ஷோஃபென்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
15:00
|
சுவிட்சர்லாந்து மகளிர் சூப்பர் லீக்
எஃப்சி ராப்பர்ஸ்வில்-ஜோனா
Frauenteam Thun Berner Oberland
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
15:00
|
ஸ்லோவாக்கியா 3. லிகா, மேற்கு
MŠK ஃபோமட் மார்ட்டின்
MFK டப்னிகா
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. ŽNL Koprivničko-križevačka
என்கே ஸ்டாரிகிராட்
என்கே ப்ருகோவாக்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
15:00
|
போஸ்னியா & ஹெர்ஸகோவினா அமெச்சூர் 2. லிகா FBIH - சென்டர்
FK Mošćanica Sarajevo
NK நட்ரான் மக்லஜ்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
15:00
|
ஸ்லோவாக்கியா 2. லீக்
ஸ்லாவோஜ் ட்ரெபிசோவ்
KFC கொமர்னோ
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
15:00
|
ஸ்லோவேனியா 2. எஸ்.என்.எல்
என்கே தபோர் செசானா
என்டி கோரிகா
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
15:00
|
ஹங்கேரி NB I, பெண்கள்
ஹங்கேரிய எம்.டி.கே
செண்ட் மிஹாலி எஸ்இ
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 3. ŽNL வால்போவோ
NK Zrinski Vinogradci
என்கே டோமிஸ்லாவ் சாக்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 3. ŽNL வால்போவோ
என்.கே.பிஸ்ட்ரின்சி
என்கே காஜ் ப்ரோகான்சி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 3. ŽNL வால்போவோ
NK Zrinski Vinogradci
என்கே டோமிஸ்லாவ் சாக்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 3. ŽNL வால்போவோ
என்.கே.பிஸ்ட்ரின்சி
என்கே காஜ் ப்ரோகான்சி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 அராட்
ஏசிஎஸ் கிரிசுல் ஆல்ப் புட்டேனி
ஏசிஎஸ் வோயின்ஸ் சின்டியா மேரே
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 அராட்
CS Recolta Apateu
ACS Cetate Dezna
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 அராட்
ஏசிஎஸ் கிரிசுல் ஆல்ப் புட்டேனி
ஏசிஎஸ் வோயின்ஸ் சின்டியா மேரே
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 அராட்
ஏசிஎஸ் கிரிசுல் ஆல்ப் புட்டேனி
ஏசிஎஸ் வோயின்ஸ் சின்டியா மேரே
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/04
15:00
|
கானா கிண்டாம்போ மண்டலம்
Kintampo Fighters FC
Kintampo Kwese FC
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
15:00
|
போர்ச்சுகல் அமெச்சூர் சாண்டோ டிர்சோ சாம்பியன்ஷிப்
எஃப்சி பர்கஸ்
AMCH வளையம்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
15:00
|
போர்ச்சுகல் அமெச்சூர் சாண்டோ டிர்சோ சாம்பியன்ஷிப்
எஃப்சி பர்கஸ்
AMCH வளையம்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
15:00
|
ஹங்கேரி அமெச்சூர் BLSZ I. osztály
43. sz. எபிடோக் எஸ்.கே
Szent István SE
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 அராட்
சிஎஸ் வோயின்ஸ் மசேயா
சிஎஸ் பெலியு
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 அராட்
சிஎஸ் வோயின்ஸ் மசேயா
சிஎஸ் பெலியு
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL Osijek
என்கே எலெக்ட்ரா ஓசிஜெக்
NK BSK Beketinci
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL Osijek
என்கே எலெக்ட்ரா ஓசிஜெக்
NK BSK Beketinci
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
15:00
|
போலந்து அமெச்சூர் IV. லீக் - வீல்கோபோல்ஸ்கா
சென்ட்ரா ஆஸ்ட்ரோ வில்கோபோல்ஸ்கி
Pogoń Łobenica
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
15:00
|
போஸ்னியா & ஹெர்சகோவினா அமெச்சூர் போட்ருக்னா லிகா - பன்ஜா லூகா
FK போராக் டாக்டர்
FK கிருபா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
15:00
|
போஸ்னியா & ஹெர்சகோவினா அமெச்சூர் போட்ருக்னா லிகா - பன்ஜா லூகா
Rekreativo Banja Luka
FK Zmijanje
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
15:00
|
போஸ்னியா & ஹெர்சகோவினா அமெச்சூர் போட்ருக்னா லிகா - பன்ஜா லூகா
FK கோமியோனிகா ப்ரோன்சானி மஜ்தான்
FK Vrbas
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
15:00
|
போஸ்னியா & ஹெர்சகோவினா அமெச்சூர் போட்ருக்னா லிகா - பன்ஜா லூகா
ஓம்லடினாக் பாஞ்சா லூகா
OFK ஸ்பார்டக் 2013
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
15:00
|
போஸ்னியா & ஹெர்சகோவினா அமெச்சூர் போட்ருக்னா லிகா - பன்ஜா லூகா
FK கோமியோனிகா ப்ரோன்சானி மஜ்தான்
FK Vrbas
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
15:00
|
போஸ்னியா & ஹெர்சகோவினா அமெச்சூர் போட்ருக்னா லிகா - பன்ஜா லூகா
ஓம்லடினாக் பாஞ்சா லூகா
OFK ஸ்பார்டக் 2013
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
15:00
|
போஸ்னியா & ஹெர்சகோவினா அமெச்சூர் போட்ருக்னா லிகா - பன்ஜா லூகா
FK போராக் டாக்டர்
FK கிருபா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 அராட்
சிஎஸ் விக்டோரியா நாட்லாக்
ACS ACB Ineu II
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
15:00
|
போஸ்னியா & ஹெர்சகோவினா அமெச்சூர் போட்ருக்னா லிகா - பன்ஜா லூகா
Rekreativo Banja Luka
FK Zmijanje
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 அராட்
சிஎஸ் யூனிரியா குராஹோன்ஸ்
CS Criřul Chiřineu Criř II
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 அராட்
சிஎஸ் யூனிரியா குராஹோன்ஸ்
CS Criřul Chiřineu Criř II
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 அராட்
சிஎஸ் யூனிரியா குராஹோன்ஸ்
CS Criřul Chiřineu Criř II
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/04
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 அராட்
AS ஃப்ளேகாரா ஷிபார்
சிஎஸ் அவந்துல் டர்னோவா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 அராட்
AS ஃப்ளேகாரா ஷிபார்
சிஎஸ் அவந்துல் டர்னோவா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
15:00
|
போலந்து அமெச்சூர் கிளாசா ஒக்ரிகோவா - க்ரோஸ்னோ
JKS Czarni 1910 Jasło
MKS Ostoja Kołaczyce
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. ŽNL Zagrebačka – குடம்
என்கே சமோபோர்ஸ்கி ஓட்டோக்
என்.கே ஓஸ்ட்ரானா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 3. ŽNL Našice
NK ஷிபோவாக்
என்.கே.போகனோவ்சி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL Zadarska
NŠK Podgradin
NK அர்பனாசி ஜாதர்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 3. ŽNL Našice
NK ஷிபோவாக்
என்.கே.போகனோவ்சி
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/04
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL Zadarska
NŠK Podgradin
NK அர்பனாசி ஜாதர்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. ŽNL Osječko-baranjska
NK Mladost Draž
என்.கே.மோட்டிசினா
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 3. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska – Jug
NK டோமிஸ்லாவ் Đulovac
NK Mladost-Nada Hrastovac
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 3. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska – Jug
என்கே டினாமோ டெஜானோவாக்
என்கே லாஸ்டா பலேஸ்னிக்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 3. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska – Jug
NK டோமிஸ்லாவ் Đulovac
NK Mladost-Nada Hrastovac
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 3. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska – Jug
NK டோமிஸ்லாவ் Đulovac
NK Mladost-Nada Hrastovac
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/04
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 அராட்
CS Podgoria Pancota
CS விக்டோரியா Zăbrani
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
15:00
|
செர்பியா அமெச்சூர் வோஜ்வோகன்ஸ்கா லிகா "இஸ்டோக்"
FK Jedinstvo Vlajkovac
FK Mladost Omoljica
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 அராட்
AS வார்ஃபுரைல்
சிஎஸ் வைட்டோருள் சது நௌ
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 அராட்
AS வார்ஃபுரைல்
சிஎஸ் வைட்டோருள் சது நௌ
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 3. ŽNL Istarska – Sjever
என்.கே.லிவாடே
என்கே நோவிகிராட் 1947
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
15:00
|
செர்பியா அமெச்சூர் MFL Sombor – 2. razred
FK Pik 2023 Sombor
FK பிராட்ஸ்வோ 2019 ப்ரிக்ரேவிகா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
15:00
|
செர்பியா அமெச்சூர் MFL Sombor – 2. razred
FK Pik 2023 Sombor
FK பிராட்ஸ்வோ 2019 ப்ரிக்ரேவிகா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. ŽNL Zagrebačka – குடம்
என்கே பெஸ்டோவ்ஜே
என்கே ஜம்னிகா பிசரோவினா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. ŽNL Zagrebačka – குடம்
என்கே பெஸ்டோவ்ஜே
என்கே ஜம்னிகா பிசரோவினா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
15:30
|
சுவிட்சர்லாந்து அமெச்சூர் 2. லிகா FVRZ
எஃப்சி ரெஜென்ஸ்டோர்ஃப்
எஃப்சி உர்டோர்ஃப்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
15:30
|
அஜர்பைஜான் மிஸ்லி பிரீமியர் லீக்
கராப ğ
Neftci Baku PFK
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. ŽNL Sisačko-moslavačka
என்கே ரட்னிக் மஜூர்
NK ஸ்லோகா Jazavica-Roždanik
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
15:30
|
குரோஷியா 3. என்எல் - சென்டர்
என்கே குரிலோவெக்
எச்என்கே செகெஸ்டா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
15:30
|
சுவிட்சர்லாந்து அமெச்சூர் 2. லிகா FVRZ
எஃப்சி ரெஜென்ஸ்டோர்ஃப்
எஃப்சி உர்டோர்ஃப்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
15:30
|
Mexico U23 Liga MX, Apertura
CF பச்சுகா U23
பியூப்லா எஃப்சி U23
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/04
15:30
|
போலந்து ஐ லிகா
KS Lechia Gdańsk
ஜிகேஎஸ் டைச்சி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. ŽNL Vukovarsko-srijemska
என்கே லவ்வர் நிஜெம்சி
என்கே ஜூபஞ்சா 77
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. ŽNL Vukovarsko-srijemska
என்கே லவ்வர் நிஜெம்சி
என்கே ஜூபஞ்சா 77
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
15:30
|
செர்பியா அமெச்சூர் ட்ருகா நோவோசாட்ஸ்கா லிகா
FK ஸ்ட்ராசிலோவோ ஸ்ரெம்ஸ்கி கார்லோவ்சி
FK Petar Puača Novi Sad
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
15:30
|
செர்பியா அமெச்சூர் ட்ருகா நோவோசாட்ஸ்கா லிகா
FK மிலிடிக் மோசோரின்
FK. Sofex Futog
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
15:30
|
செர்பியா அமெச்சூர் ட்ருகா நோவோசாட்ஸ்கா லிகா
FK தலைப்பு
FK போராக் ரகோவாக்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
15:30
|
செர்பியா அமெச்சூர் ட்ருகா நோவோசாட்ஸ்கா லிகா
FK Železničar Novi Sad
FK ஹஜ்துக் கார்டினோவ்சி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
15:30
|
செர்பியா அமெச்சூர் ட்ருகா நோவோசாட்ஸ்கா லிகா
FK தலைப்பு
FK போராக் ரகோவாக்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
15:30
|
செர்பியா அமெச்சூர் ட்ருகா நோவோசாட்ஸ்கா லிகா
FK ஒபிலிக் விலோவோ
FK வினோகிராடர் லெடிஞ்சி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
15:30
|
செர்பியா அமெச்சூர் ட்ருகா நோவோசாட்ஸ்கா லிகா
FK மிலிடிக் மோசோரின்
FK. Sofex Futog
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
15:30
|
செர்பியா அமெச்சூர் ட்ருகா நோவோசாட்ஸ்கா லிகா
FK ஸ்ட்ராசிலோவோ ஸ்ரெம்ஸ்கி கார்லோவ்சி
FK Petar Puača Novi Sad
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
15:30
|
போலந்து அமெச்சூர் லிகா ஓக்ரிகோவா - வார்சாவா I
Bug Wyszków
Wicher Kobyłka
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
15:30
|
ஹங்கேரி அமெச்சூர் BLSZ I. osztály
Testvériség SE
யூனியன் எஃப்சி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. ŽNL Vukovarsko-srijemska
என்கே போராக் ட்ரெனோவ்சி
என்கே ஸ்லாவோனாக் கிராடிஸ்ட்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
16:00
|
நெதர்லாந்து அமெச்சூர் டெர்டே டிவிசி
விவி யுஎன்ஏ
hsv hoek
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
16:00
|
போர்ச்சுகல் U19 சாம்பியன்ஷிப்
Paços de Ferreira U19
Boavista FC U19
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
16:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar
எஃப்சி பிட்பர்க் 1919
எஃப்சி ரோட்-வெயிஸ் கோப்லென்ஸ்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
16:00
|
நெதர்லாந்து அமெச்சூர் டெர்டே டிவிசி
HV & CV விரைவு
VV Kloetinge
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
16:00
|
போர்ச்சுகல் அமெச்சூர் AF அல்கார்வே I பிரிவு
எஃப்சி கார்வோயிரோ யுனைடெட்
பேடர்னென்ஸ் கிளப்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
16:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar
எஃப்சி பிட்பர்க் 1919
எஃப்சி ரோட்-வெயிஸ் கோப்லென்ஸ்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
16:00
|
சுவிட்சர்லாந்து மகளிர் சூப்பர் லீக்
பாசெல்
எஃப்சி சாங்க்ட் கேலன்-ஸ்டாட்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
16:00
|
போர்ச்சுகல் U19 சாம்பியன்ஷிப்
SC ஃபாரன்ஸ் U19
பென்ஃபிகா U19
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
16:00
|
போர்ச்சுகல் U19 சாம்பியன்ஷிப்
Paços de Ferreira U19
Boavista FC U19
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
16:00
|
போர்ச்சுகல் U19 சாம்பியன்ஷிப்
லூசிடானியா எஃப்சி லூரோசா U19
Gil Vicente FC U19
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
16:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் Oberliga Niederrhein
KFC Uerdingen 05
Mülheimer FC 97
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
16:00
|
போர்ச்சுகல் அமெச்சூர் AF பெஜா II பிரிவு - 2வது கட்டம்
பாரன்கோஸ் எஃப்சி
எஸ்சி ஃபெரிரென்ஸ்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
16:30
|
ஸ்பெயின் லாலிகா
ராடர்ட்யாம்
பார்சிலோனா
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
17:00
|
சுவிட்சர்லாந்து மகளிர் சூப்பர் லீக்
சர்வெட் எஃப்சி செனாய்ஸ் ஃபெமினின்
எஃப்சி ஆராவ்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
17:00
|
சுவிட்சர்லாந்து அமெச்சூர் 2. FTC லீக்
ஏசி ரவெச்சியா
Vedeggio கால்சியோ
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
17:00
|
சுவிட்சர்லாந்து மகளிர் சூப்பர் லீக்
சர்வெட் எஃப்சி செனாய்ஸ் ஃபெமினின்
எஃப்சி ஆராவ்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
17:00
|
சுவிட்சர்லாந்து அமெச்சூர் 2. FTC லீக்
ஏசி ரவெச்சியா
Vedeggio கால்சியோ
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
17:00
|
ஆஸ்திரியா அமெச்சூர் பிராந்திய மையம்
யுஎஸ்வி வீண்டோர்ஃப் செயின்ட். அண்ணா நான் ஐஜென்
Sparkasse Gleisdorf
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
17:00
|
USA MLS அடுத்த ப்ரோ
புதிய இங்கிலாந்து புரட்சி II
சிகாகோ ஃபயர் எஃப்சி II
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
17:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் Oberliga Westfalen
டர்க்ஸ்போர் டார்ட்மண்ட் 2000
ASC டார்ட்மண்ட்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
17:00
|
சுவிட்சர்லாந்து மகளிர் சூப்பர் லீக்
சர்வெட் எஃப்சி செனாய்ஸ் ஃபெமினின்
எஃப்சி ஆராவ்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
17:00
|
மெக்சிகோ லிகா பிரீமியர் சீரி ஏ, குரூப் 1
தமௌலிபாஸின் தன்னாட்சி பல்கலைக்கழகம்
Mineros de Fresnillo FC
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
18:00
|
மெக்ஸிகோ லிகா MX, பெண்கள், கிளாசுரா
பூமாஸ் யு.என்.ஏ.எம்
க்வர்ரெடேரொ
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
18:00
|
பிரேசில் U20 Capixaba – குரூப் C
ரியோ பிராங்கோ-இஎஸ் யு20
நோவா வெனிசியா U20
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
18:00
|
பிரேசில் அமெச்சூர் U17 Gaúcho – குரூப் ஏ
SER பனாம்பி U17
ஐமோர் U17
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
18:00
|
பிரேசில் அமெச்சூர் U17 Gaúcho – குரூப் ஏ
சாவோ லூயிஸ் U17
இளைஞர் யு17
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
18:00
|
பிரேசில் U20 Capixaba – குரூப் C
ரியோ பிராங்கோ-இஎஸ் யு20
நோவா வெனிசியா U20
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
18:00
|
பிரேசில் அமெச்சூர் U17 Gaúcho – குரூப் ஏ
SER பனாம்பி U17
ஐமோர் U17
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
18:00
|
பிரேசில் அமெச்சூர் U17 Gaúcho – குரூப் ஏ
சாவோ லூயிஸ் U17
இளைஞர் யு17
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
18:00
|
மெக்ஸிகோ லிகா MX, பெண்கள், கிளாசுரா
பூமாஸ் யு.என்.ஏ.எம்
க்வர்ரெடேரொ
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
18:00
|
பெரு லீக் 1
லாஸ் சங்கஸ் CYC
குஸ்கோ எஃப்சி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
18:00
|
பிரேசில் U20 Catarinense
மார்சிலியோ டயஸ் U20
அராக்வாரி U20 நாடு
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
18:00
|
பிரேசில் U20 Catarinense
Chapecoense U20
பார்ரா எஃப்சி U20
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
18:00
|
பிரேசில் U20 Catarinense
இன்டர்நேஷனல் டி லேஜஸ் U20
Criciúma U20
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
18:30
|
அர்ஜென்டினா அமெச்சூர் ஜெனரல் ரோகா - முதல் பிரிவு
CA நிக்கோலஸ் புரூசோன் - SUB 14
CS y D. Barrio Quirno – SUB 14
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
18:30
|
அர்ஜென்டினா அமெச்சூர் ஜெனரல் ரோகா - முதல் பிரிவு
கலாச்சார டெல் காம்பிலோ - SUB 14
கலாச்சார மட்டல்டி - SUB 14
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
18:30
|
அர்ஜென்டினா அமெச்சூர் ஜெனரல் ரோகா - முதல் பிரிவு
டிபோர்டிவோ மோட்டோ கார்ட் - SUB 14
Recreativo Estrellas – SUB 14
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
18:30
|
பிரேசில் U20 Paranaense - 1வது கட்டம், குரூப் A
தடகள U20
PSTC Procopense U20
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
18:30
|
பிரேசில் U20 Paranaense - 1வது கட்டம், குரூப் A
ரோலாண்டியா EC U20
Iraty U20
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
18:30
|
நார்வே 2வது பிரிவு குரூப் 2
Stjørdals/Blink
ட்ரோம்ஸ்டேலன் யுஐஎல்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
18:30
|
ஸ்பெயின் லிகா எஃப்
கிரானாடா
பார்சிலோனா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
18:30
|
அர்ஜென்டினா அமெச்சூர் ஜெனரல் ரோகா - முதல் பிரிவு
Ind'te de Ranqueles – SUB 14
C. A. Talleres – SUB 14
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
18:30
|
பிரேசில் U20 Paranaense - 1வது கட்டம், குரூப் A
தடகள U20
PSTC Procopense U20
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
18:30
|
அர்ஜென்டினா அமெச்சூர் ஜெனரல் ரோகா - முதல் பிரிவு
டிபோர்டிவோ மோட்டோ கார்ட் - SUB 14
Recreativo Estrellas – SUB 14
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
18:30
|
ஸ்பெயின் லிகா எஃப்
கிரானாடா
பார்சிலோனா
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
18:30
|
பிரேசில் U20 Paranaense - 1வது கட்டம், குரூப் A
தடகள U20
PSTC Procopense U20
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
18:30
|
பிரேசில் அமெச்சூர் U17 Cearense
Tirol/CEFAT U17
FC அகோபியாரா அகாடமி U17
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
18:30
|
பிரேசில் அமெச்சூர் U17 Cearense
சியாரா U17
ரயில்வே U17
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
18:30
|
பிரேசில் அமெச்சூர் U17 Cearense
சியாரா U17
ரயில்வே U17
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
18:30
|
பிரேசில் அமெச்சூர் U17 Cearense
சாவோ ஜெரார்டோ EC U17
அலியான்சா-CE U17
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
18:30
|
பிரேசில் அமெச்சூர் U17 Cearense
சாண்டா குரூஸ் FC-CE U17
கோட்டை U17
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
18:30
|
பிரேசில் அமெச்சூர் U17 Cearense
Tirol/CEFAT U17
FC அகோபியாரா அகாடமி U17
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
20:00
|
Guadeloupe Guadeloupe Regionale 2 – பூல் A
அமெரிக்க அன்சோயிஸ்
CS Bouillantais
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
20:00
|
Guadeloupe Guadeloupe Regionale 2 – பூல் A
AS டிராகன்
ரேசிங் கிளப் Basse-Terre
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
20:00
|
Guadeloupe Guadeloupe Regionale 2 – பூல் A
ஏசி செயிண்ட்-ராபர்ட்
சந்திரன்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
20:00
|
Guadeloupe Guadeloupe Regionale 2 – பூல் A
JS Vieux குடியிருப்பாளர்கள்
சிஎஸ் கேப்ஸ்டெரியன்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
20:00
|
பிரான்ஸ் அமெச்சூர் குவாடலூப் பிராந்தியம் 1
US Baie-Mahault
ஃபரே டு கால்வாய்
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/04
20:00
|
கொலம்பியா மகளிர் லீக்
சுதந்திரமான மெடலின்
CD Cortuluá
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
20:00
|
குவாடலூப் பிராந்தியம் 3 – பூல் ஏ
ASC Carénage
மொண்டியல் கிளப்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
20:00
|
குவாடலூப் பிராந்தியம் 3 – பூல் ஏ
ASC Carénage
மொண்டியல் கிளப்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/04
20:30
|
ஈக்வடார் லிகாப்ரோ சீரி ஏ
முசுக் ரூன்
LDU
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
21:00
|
USA MLS அடுத்த ப்ரோ
சட்டனூகா எஃப்சி
ஆர்லாண்டோ சிட்டி பி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
23:00
|
அர்ஜென்டினா பிரைமரா சி மெட்ரோபொலிடானா
டிபோர்டிவோ முனிஸ்
மத்திய கோர்டோபா டி ரொசாரியோ
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
23:00
|
மெக்ஸிகோ லிகா MX, பெண்கள், கிளாசுரா
பச்சுகா
டைக்ரஸ் யுஏஎன்எல்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
23:30
|
அமெரிக்கா எம்.எல்.எஸ்
சான் ஜோஸ் பூகம்பங்கள்
லாஸ் ஏஞ்சல்ஸ் எஃப்சி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/04
23:30
|
அமெரிக்கா எம்.எல்.எஸ்
இன்டர் மியாமி சி.எஃப்
நியூயார்க் ரெட் புல்ஸ்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
01:06
|
மெக்ஸிகோ லிகா MX, பெண்கள், கிளாசுரா
சாண்டோஸ் லகுனா
மசட்லான் எஃப்சி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
01:06
|
மெக்ஸிகோ லிகா MX, பெண்கள், கிளாசுரா
சாண்டோஸ் லகுனா
மசட்லான் எஃப்சி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
02:00
|
USA தேசிய மகளிர் கால்பந்து லீக்
போர்ட்லேண்ட் தோர்ன்ஸ் எஃப்சி
வாஷிங்டன் ஸ்பிரிட்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
02:00
|
USA USL சாம்பியன்ஷிப்
மான்டேரி பே எஃப்சி
இண்டி லெவன்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
02:00
|
நியூசிலாந்து தேசிய லீக்
மேற்கு புறநகர் எஃப்சி
ஸ்டாப் அவுட் எஸ்சி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
03:00
|
பிஜி டிஜிசெல் பிரீமியர் லீக்
நாடி எஃப்.சி
சுவா எஃப்.சி
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/05
03:10
|
மெக்ஸிகோ லிகா MX, பெண்கள், கிளாசுரா
எஃப்சி ஜுவரெஸ்
அமெரிக்கா கிளப்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
03:10
|
மெக்ஸிகோ லிகா MX, பெண்கள், கிளாசுரா
எஃப்சி ஜுவரெஸ்
அமெரிக்கா கிளப்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
03:30
|
டஹிடி லிகு 1 வினி
AS மத்திய விளையாட்டு
AS டெஃபனா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
04:00
|
ஜப்பான் நடேஷிகோ லீக், டிவி. 1, பெண்கள்
ஓர்கா கமோகாவா எஃப்சி
எஹைம் எஃப்சி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
05:00
|
ஆஸ்திரேலியா NPL, நியூ சவுத் வேல்ஸ்
Wollongong ஓநாய்கள்
மத்திய கடற்கரை கடற்படை இளைஞர்கள்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
05:00
|
ஆஸ்திரேலியா NPL, நியூ சவுத் வேல்ஸ்
சிட்னி யுனைடெட்
மேற்கு சிட்னி வாண்டரர்ஸ் இளைஞர்கள்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
05:00
|
ஆஸ்திரேலியா விக்டோரியா பிரீமியர் லீக் பெண்கள்
கால்டர் யுனைடெட் எஸ்சி
பிரஸ்டன் லயன்ஸ்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
05:00
|
ஆஸ்திரேலியா NPL, நியூ சவுத் வேல்ஸ்
சிட்னி யுனைடெட்
மேற்கு சிட்னி வாண்டரர்ஸ் இளைஞர்கள்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
07:00
|
நைஜீரியா NLO பிரிவு ஒன்று லீக் - அகுரே மையம்
அழகான டூர் எஃப்சி
Bussdors Utd FC
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
07:00
|
சீனா CFA பிரிவு இரண்டு லீக்
லாங்ஃபாங் குளோரி சிட்டி எஃப்சி
ஷான்சி யூனியன் எஃப்சி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
07:00
|
ஸ்பெயின் அமெச்சூர் வெட்டரன்ஸ் லீக் மாட்ரிட் நார்த்
AD கோல்மனர் விஜோ (V)
ஹரோ வில்லனுவேவா எஃப்சி (வி)
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
07:00
|
ஸ்பெயின் அமெச்சூர் வெட்டரன்ஸ் லீக் மாட்ரிட் நார்த்
AD கோல்மனர் விஜோ (V)
ஹரோ வில்லனுவேவா எஃப்சி (வி)
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
07:00
|
ஸ்பெயின் அமெச்சூர் வெட்டரன்ஸ் லீக் மாட்ரிட் நார்த்
பார் லா ஹெர்ராடுரா டோரேஜான் (வி)
CD Loeches (V)
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
07:00
|
ஸ்பெயின் அமெச்சூர் வெட்டரன்ஸ் லீக் மாட்ரிட் நார்த்
CD Algete (V)
AD கொன்னிகோ எல் காசார் (V)
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
07:00
|
ஸ்பெயின் அமெச்சூர் வெட்டரன்ஸ் லீக் மாட்ரிட் நார்த்
பார் லா ஹெர்ராடுரா டோரேஜான் (வி)
CD Loeches (V)
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
07:00
|
ஸ்பெயின் அமெச்சூர் வெட்டரன்ஸ் லீக் மாட்ரிட் நார்த்
CD Algete (V)
AD கொன்னிகோ எல் காசார் (V)
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
07:30
|
சீனா CFA பிரிவு இரண்டு லீக்
Xi An Ronghai
ஷான்டாங் தைஷன் பி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 Bacau
AS Viitorul Beresti-Tazlău
AS Vulturul Măgiresti
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 Bacau
சிஎஸ் ஸ்போர்ட்டல் ஒனஸ்டி
AS பிராடுல் மனாஸ்டிரியா காசின்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கலராசி
ACS Viitorul Ileana II
AFC Progresul Perisoru
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 Iasi
ஏஎஸ்ஏ அவந்துல் டடாருசி
AS Viitorul Brăesti
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 Iasi
குரல் மோட்ச
AS Biruinśa Miroslovesti
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கலராசி
ACS Înainte Modelu II
AS அவன்துல் பீட்ரோயு
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கலராசி
ஏசிஎஸ் டிரிகோலர் ஜெகலியா
AS Řoimii யூனிரியா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 Bacau
சிஎஸ் ஸ்போர்ட்டல் ஒனஸ்டி
AS பிராடுல் மனாஸ்டிரியா காசின்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 Bacau
AS Bârsănesti
சிஎஸ் டோஃப்டீன்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 Bacau
AS Viitorul Beresti-Tazlău
AS Vulturul Măgiresti
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கலராசி
ACS Viitorul Ileana II
AFC Progresul Perisoru
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
08:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. ŽNL Koprivničko-križevačka
NK ஒஸ்விட் Đelekovec
என்கே டிராவா நோவிகிராட் போட்ராவ்ஸ்கி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
08:00
|
கானா கிண்டாம்போ மண்டலம்
கிண்டாம்போ நியூ விஷன் எஃப்சி
யாகம் எப்சி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 Iasi
AS புரோகிரேசல் டெலினி
AS Biruinśa Miroslovesti
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 Iasi
குரல் மோட்ச
AS பாஸ்கானி லோகோமோட்டிவ்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 Iasi
AS Viitorul Brăesti
AS 2023 Todiresti
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 Iasi
AS Viitorul Brăesti
AS 2023 Todiresti
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 Iasi
குரல் மோட்ச
AS பாஸ்கானி லோகோமோட்டிவ்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 Iasi
ஸ்பிகுல் ஹெலஸ்டெனி
எஃப்சி ரெகோல்டா கான்செஸ்ட்டி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 Iasi
சிஎஸ் யூனிரியா மிர்செஸ்டி
Viitorul Hărmănesti
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 Iasi
ஸ்டெஜருல் சினெஸ்டி
AS விக்டோரியா லெட்கானி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 Iasi
AS USV ஐயாசி
AS டோன்மிர் ஐயாசி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 Iasi
யூனிரியா அலெக்ஸாண்ட்ரு அயோன் குசா
AS டுடோரா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 Iasi
ஸ்டெஜருல் சினெஸ்டி
AS விக்டோரியா லெட்கானி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 Iasi
AS USV ஐயாசி
AS டோன்மிர் ஐயாசி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
08:00
|
ஸ்பெயின் அமெச்சூர் வெட்டரன்ஸ் லீக் மாட்ரிட் நார்த்
காஸ்மோஸ் எஃப்சி (வி)
CD Futuro சான் பிரான்சிஸ்கோ (V)
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
08:00
|
ஸ்பெயின் அமெச்சூர் வெட்டரன்ஸ் லீக் மாட்ரிட் நார்த்
காஸ்மோஸ் எஃப்சி (வி)
CD Futuro சான் பிரான்சிஸ்கோ (V)
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 Iasi
சிஎஸ் குளோரியா ரோமனெஸ்டி
AS பிருயிண்டா மூவிலேனி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 Iasi
குரல் போசியா
போயானா போபெஸ்டி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 Iasi
சிஎஸ் டுமேஷ்டி
சிஎஸ் டோமேஸ்டி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 Iasi
FC Viitorul Plugari
குரல் வளம்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 Iasi
குரல் போசியா
போயானா போபெஸ்டி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 Iasi
FC Viitorul Plugari
குரல் வளம்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 Iasi
சிஎஸ் டுமேஷ்டி
சிஎஸ் டோமேஸ்டி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 Iasi
சிஎஸ் குளோரியா ரோமனெஸ்டி
AS பிருயிண்டா மூவிலேனி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
08:15
|
செக் குடியரசு CFL
ஸ்லோவன் லிபரெக் U21
எஃப்சி ஹ்ராடெக் க்ராலோவ் பி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
08:15
|
சுவிட்சர்லாந்து அமெச்சூர் 2. லிகா FVRZ
எஃப்சி வெட்ஸ்வில்-பான்ஸ்டெட்டன் 2
எஃப்சி சீஃபீல்ட் சூரிச்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
08:15
|
மங்கோலியா பிரீமியர் லீக்
எஃப்சி பவேரியன்ஸ்
Khoromkhon கிளப்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
08:15
|
மங்கோலியா பிரீமியர் லீக்
எஃப்சி பவேரியன்ஸ்
Khoromkhon கிளப்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
08:15
|
மங்கோலியா பிரீமியர் லீக்
எஃப்சி பவேரியன்ஸ்
Khoromkhon கிளப்
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/05
08:30
|
ஆஸ்திரியா அமெச்சூர் பிராந்திய மையம்
ASK கிளாஜன்பர்ட்
வுல்ஃப்ஸ்பெர்கர் ஏசி II
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
08:30
|
ஆஸ்திரியா அமெச்சூர் பிராந்திய மையம்
ASK கிளாஜன்பர்ட்
வுல்ஃப்ஸ்பெர்கர் ஏசி II
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/05
08:30
|
ஆஸ்திரியா அமெச்சூர் பிராந்திய மையம்
ASK கிளாஜன்பர்ட்
வுல்ஃப்ஸ்பெர்கர் ஏசி II
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
09:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் A-Jun-BL S/SW
TSV 1860 München U19
மெயின்ஸ் 05 U19
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
09:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 Iasi
எஃப்சி ரெகோல்டா கான்செஸ்ட்டி
சிஎஸ் யூனிரியா மிர்செஸ்டி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
09:00
|
இத்தாலி அமெச்சூர் எசெலென்சா லாசியோ ஜிரோன் ஏ
ஏஎஸ்டி ஆரேலியா ஆன்டிகா ஆரேலியோ
அமாட்ரிஸ் ரைட்டி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
09:00
|
நைஜீரியா NLO பிரிவு ஒன்று லீக் - அகுரே மையம்
புருஜ் எஃப்சி
Glory Boys Fc
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
09:00
|
இத்தாலி அமெச்சூர் எசெலென்சா லாசியோ ஜிரோன் பி
ஏஎஸ்டி விகோவாரோ
SSD செர்டோசா 1965
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
09:00
|
செக் குடியரசு CFL
FK டெப்லிஸ் பி
டிஜே சோகோல் ஜிவானிஸ்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
09:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் ஏ-ஜூன்-பிஎல் வெஸ்ட்
Bochum U19
MSV டியூஸ்பர்க் U19
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
09:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் A-Jun-BL S/SW
TSV 1860 München U19
மெயின்ஸ் 05 U19
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
09:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 Bacau
AS Viitorul Dămienesti
சிஎஸ்எம் மொய்னெஸ்டி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
09:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 Iasi
எஃப்சி ரெகோல்டா கான்செஸ்ட்டி
சிஎஸ் யூனிரியா மிர்செஸ்டி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
09:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் A-Jun-BL N/NE
ஹெர்தா பெர்லின் U19
VfL Osnabrück U19
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
09:00
|
நைஜீரியா NLO பிரிவு ஒன்று லீக் - அகுரே மையம்
புருஜ் எஃப்சி
Glory Boys Fc
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
09:00
|
செக் குடியரசு CFL
FK டெப்லிஸ் பி
டிஜே சோகோல் ஜிவானிஸ்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
09:00
|
ஸ்லோவாக்கியா 3. லிகா, கிழக்கு
ஸ்லாவியா TU Košice
ŠK ஒடேவா லிபானி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
09:00
|
நைஜீரியா NLO பிரிவு ஒன்று லீக் - அகுரே மையம்
Ingas Fc
City Stars Fc
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
09:00
|
ஸ்பெயின் அமெச்சூர் டெர்செரா ஃபெடரேசியன், குழு 7
RSD அல்கால்
ராயோ வாலெகானோ பி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
09:00
|
அன்டோரா பிரைமரா பிரிவு
எஃப்சி ஆர்டினோ
CF அட்லெடிக் அமெரிக்கா
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
09:00
|
ஆஸ்திரியா அமெச்சூர் பன்டெஸ்லிகா, பெண்கள்
யுஎஸ்வி நியூலெங்பாக்
எஃப்சி வேக்கர் இன்ஸ்ப்ரூக்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
09:00
|
ஜெர்மனி 2. பன்டெஸ்லிகா, பெண்கள்
ஹாம்பர்கர் எஸ்.வி.
1. FFC டர்பைன் போட்ஸ்டாம்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
09:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் A-Jun-BL S/SW
TSV 1860 München U19
மெயின்ஸ் 05 U19
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
09:00
|
ஸ்லோவாக்கியா U19
AS Trencin U19
FC ViOn Zlaté Moravce U19
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
09:00
|
எஸ்டோனியா III லிய்கா - லூனா பியர்கோண்ட்
ரம்மு டுனமோ
Vändra JK Vaprus II
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
09:00
|
எஸ்டோனியா III லிய்கா - லூனா பியர்கோண்ட்
ரம்மு டுனமோ
Vändra JK Vaprus II
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
09:00
|
எஸ்டோனியா III லிய்கா - லூனா பியர்கோண்ட்
ரம்மு டுனமோ
Vändra JK Vaprus II
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/05
09:00
|
போலந்து அமெச்சூர் வி. லிகா - வைல்கோபோல்ஸ்கா
பியாஸ்ட் செகனோவ்
Zawisza Łęka Opatowska
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
09:00
|
போலந்து அமெச்சூர் வி. லிகா - வைல்கோபோல்ஸ்கா
பியாஸ்ட் செகனோவ்
Zawisza Łęka Opatowska
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
09:15
|
இத்தாலி அமெச்சூர் எசெலென்சா லாசியோ ஜிரோன் ஏ
ஏஎஸ்டி நான்காவது நகராட்சி
வளாகம் EUR 1960
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
09:30
|
எஸ்டோனியா எசிலிகா பி
நர்வா டிரான்ஸ் U21
வில்ஜாண்டி ஜேகே துலேவிக்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
10:00
|
சுவிட்சர்லாந்து அமெச்சூர் 2. லிகா FVRZ
எஃப்சி க்ளோடன்
சியூசாக்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
10:00
|
சுவிட்சர்லாந்து அமெச்சூர் 2. OFV லீக்
எஃப்சி வடுஸ் 2
வால்போஷியாவோ கால்சியோ
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
10:00
|
சுவிட்சர்லாந்து அமெச்சூர் 2. OFV லீக்
எஃப்சி வடுஸ் 2
வால்போஷியாவோ கால்சியோ
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
10:00
|
ஹங்கேரி NB III கெலட்
Ceglédi VSE
Martfui LSE
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
10:00
|
போர்ச்சுகல் U19 சாம்பியன்ஷிப்
எஃப்சி போர்டோ U19
Famalicao U19
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
10:00
|
ஸ்பெயின் அமெச்சூர் டெர்செரா ஃபெடரேசியன், குழு 12
குறுவட்டு யூனியன் சுர் யாயிசா
டெனெரிஃப் பி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
10:00
|
போர்ச்சுகல் மகளிர் தேசிய சாம்பியன்ஷிப்
Valadares Gaia
பென்ஃபிக்கா
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
10:00
|
ஹாங்காங் பிரீமியர் லீக்
ஹாங்காங் ரேஞ்சர்ஸ்
ஹாங்காங் U23
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
10:00
|
போர்ச்சுகல் மகளிர் தேசிய சாம்பியன்ஷிப்
விலாவெர்டென்ஸ் எஃப்சி
மாரிடிமோ
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
10:00
|
ஸ்பெயின் அமெச்சூர் டெர்செரா ஃபெடரேசியன், குழு 2
Luarca CF
யுடி கிஜோன் தொழில்துறை
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
10:00
|
கானா கிண்டாம்போ மண்டலம்
கிண்டாம்போ கிரேட் யுனைடெட் எஃப்சி
டெகா எஃப்சி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
11:00
|
எஸ்டோனியா II லீகா - லூனா/லேனே பியர்கோண்ட்
தள்ளின்னா ஜேகே பூமா
எஃப்சி எல்வா II
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
11:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் A-Jun-BL S/SW
ஹாஃபென்ஹெய்ம் U19
VfB ஸ்டட்கார்ட் U19
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
11:00
|
ஸ்வீடன் பிரிவு 2, Västra Götaland
அழகான GIF
ஹிட்டார்ப்ஸ் ஐ.கே
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
11:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் பிராந்திய நார்டோஸ்ட்
FSV லக்கன்வால்டே
ஹன்சா ரோஸ்டாக் II
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/05
11:00
|
எஸ்டோனியா II லீகா - லூனா/லேனே பியர்கோண்ட்
தள்ளின்னா ஜேகே பூமா
எஃப்சி எல்வா II
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
11:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் A-Jun-BL S/SW
ஹாஃபென்ஹெய்ம் U19
VfB ஸ்டட்கார்ட் U19
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
11:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் பிராந்திய நார்டோஸ்ட்
FSV லக்கன்வால்டே
ஹன்சா ரோஸ்டாக் II
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
11:00
|
டென்மார்க் அமெச்சூர் டான்மார்க்செரியன்
வோரூப் FB
பி. 1909 ஓடென்ஸ்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
11:00
|
ஸ்வீடன் அமெச்சூர் எலிட்டெட்டன், பெண்கள்
ஐகே உப்சலா
Umeå IK
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
11:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் பிராந்திய நார்டோஸ்ட்
விக்டோரியா பெர்லின்
கெம்னிட்சர் எஃப்சி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
11:00
|
லாட்வியா விர்ஸ்லிகா
வால்மீரா எஃப்சி
ஆர்.எஃப்.எஸ்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
11:00
|
டென்மார்க் அமெச்சூர் டான்மார்க்செரியன்
ஹார்சென்ஸ் எஃப்எஸ்
Nørresundby BK
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
11:00
|
எஸ்டோனியா II லீகா - லூனா/லேனே பியர்கோண்ட்
தபசலு உலசபத் CF
FC பெயர் யுனைடெட் U21
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
11:00
|
எஸ்டோனியா II லீகா - லூனா/லேனே பியர்கோண்ட்
தபசலு உலசபத் CF
FC பெயர் யுனைடெட் U21
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/05
11:00
|
ஸ்பெயின் அமெச்சூர் லிகா எலிட் கேடலானா
EU ரூபி
அட்லெடிக் லீடா
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/05
11:15
|
மங்கோலியா பிரீமியர் லீக்
Deren
TUV புகானுட்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
11:30
|
எஸ்டோனியா பிரீமியம் லீகா
ஃப்ளோரா தாலின்
FCI லெவாடியா தாலின்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
11:30
|
ஜெர்மனி 2. பன்டெஸ்லிகா
எஸ்வி 07 எல்வர்ஸ்பெர்க்
ஹெர்தா பெர்லின்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
12:00
|
சுவிட்சர்லாந்து அமெச்சூர் 2. OFV லீக்
எஃப்சி மாண்ட்லிங்கன்
எஃப்சி புக்ஸ்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
12:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் A-Jun-BL S/SW
Kaiserslautern U19
Greuther Furth U19
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
12:00
|
ஸ்வீடன் பிரிவு 2, நோரா கோட்டாலாந்து
Lidköpings FK
ஐகே கொங்கஹல்லா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
12:00
|
செக் குடியரசு 1. லிகா, பெண்கள்
1. எஃப்சி ஸ்லோவாகோ
எஸ்.கே. ஸ்லாவியா பிரஹா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
12:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் Oberliga NOFV Nord
RSV Eintracht 1949 eV
எஸ்வி ஸ்பார்டா லிச்சென்பெர்க்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
12:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் Oberliga NOFV Nord
FSV யூனியன் Fürstenwalde
ரோஸ்டோக்கர் எஃப்சி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
12:00
|
ஸ்வீடன் பிரிவு 2, நோரா கோட்டாலாந்து
ஐ.கே.கௌதியோட்
சாஃபிள் எஸ்.கே
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
12:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் Oberliga NOFV Nord
RSV Eintracht 1949 eV
எஸ்வி ஸ்பார்டா லிச்சென்பெர்க்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
12:00
|
ஸ்காட்லாந்து பிரீமியர் லீக் பெண்கள்
ஸ்பார்டன்ஸ் WFC
Dundee Utd WFC
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
12:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் Oberliga NOFV Nord
FSV யூனியன் Fürstenwalde
ரோஸ்டோக்கர் எஃப்சி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
12:00
|
சுவிட்சர்லாந்து அமெச்சூர் 2. OFV லீக்
எஃப்சி மாண்ட்லிங்கன்
எஃப்சி புக்ஸ்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
12:00
|
ஸ்வீடன் அமெச்சூர் U19 Allsvenskan
BK ஹேக்கன் U19
கல்மார் FF U19
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
12:00
|
சுவிட்சர்லாந்து அமெச்சூர் 2. OFV லீக்
எஃப்சி மாண்ட்லிங்கன்
எஃப்சி புக்ஸ்
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/05
12:00
|
ஸ்வீடன் பிரிவு 2, நோரா கோட்டாலாந்து
Lidköpings FK
ஐகே கொங்கஹல்லா
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/05
12:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் Oberliga NOFV Nord
RSV Eintracht 1949 eV
எஸ்வி ஸ்பார்டா லிச்சென்பெர்க்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
12:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் Oberliga NOFV Süd
ஐன்ஹீட் ருடோல்ஸ்டாட்
VfB ஜெர்மானியா ஹல்பர்ஸ்டாட்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
12:00
|
ஸ்பெயின் லாலிகா
Osasuna
உண்மையான பெட்டிஸ்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
12:00
|
நார்வே 3வது பிரிவு, குழு 6
ஸ்பிரிண்ட்/ஜெலி
FK Mjolner
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
12:00
|
நார்வே 2வது பிரிவு குரூப் 2
உயர் FI
ஸ்ட்ரோம்மென் IF
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
12:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் Oberliga NOFV Nord
FSV யூனியன் Fürstenwalde
ரோஸ்டோக்கர் எஃப்சி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
12:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் Oberliga NOFV Nord
ஹெர்தா ஜெலெண்டோர்ஃப்
TuS மக்காபி பெர்லின்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
12:00
|
சுவிட்சர்லாந்து ஊக்குவிப்பு லீக்
எஃப்சி செயின்ட் கேலன் II
எஃப்சி புல்லே
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
12:00
|
செக் குடியரசு 1. லிகா, பெண்கள்
1. எஃப்சி ஸ்லோவாகோ
எஸ்.கே. ஸ்லாவியா பிரஹா
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
12:15
|
சுவிட்சர்லாந்து சூப்பர் லீக்
பாசெல்
எஃப்சி லுசெர்ன்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
12:30
|
சுவிட்சர்லாந்து அமெச்சூர் 2. OFV லீக்
ஆல்ட்ஸ்டெட்டன்
எஃப்சி மெல்ஸ்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
12:30
|
சுவிட்சர்லாந்து அமெச்சூர் 2. OFV லீக்
ஆல்ட்ஸ்டெட்டன்
எஃப்சி மெல்ஸ்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
12:30
|
சுவிட்சர்லாந்து அமெச்சூர் 2. OFV லீக்
ஆல்ட்ஸ்டெட்டன்
எஃப்சி மெல்ஸ்
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/05
12:30
|
ஆஸ்திரியா பன்டெஸ்லிகா
எஸ்கே ஸ்டர்ம் கிராஸ்
டிஎஸ்வி ஹார்ட்பெர்க்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
13:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் ப்ரெமென்-லிகா
TUS கோமெட் ஆர்ஸ்டன்
லெஹர் டி.எஸ்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
13:00
|
கொசோவோ சூப்பர்லிகா மற்றும் கொசோவ்ஸ்
மலிஷேவா
எஸ்சி ஜிஜிலானி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
13:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கலராசி
AS பீனிக்ஸ் உல்மு 2024
AFC விக்டோரியா போட்கோவா 2024
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
13:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கலராசி
AS அட்லெடிகோ நிக்கோலே பால்செஸ்கு
AFC Viitorul Dragos Vodă 2019
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
13:00
|
இத்தாலி அமெச்சூர் எசெலென்சா மோலிஸ்
ஏஎஸ்டி டெர்மோலி 2016
ஒலிம்பியா அக்னோனீஸ்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
13:00
|
சுவிட்சர்லாந்து அமெச்சூர் 2. OFV லீக்
FC Ems
எஃப்சி அப்ட்வில்-ஏங்கல்பர்க்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
13:00
|
பெல்ஜியம் அமெச்சூர் ட்வீட் அஃப்டெலிங் வி.வி.பி
Koninklijke Sporting Hasselt
ஆர்சி ஹேடிஸ்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
13:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கலராசி
AS அட்லெடிகோ நிக்கோலே பால்செஸ்கு
AFC Viitorul Dragos Vodă 2019
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
13:00
|
இத்தாலி அமெச்சூர் எசெலென்சா மோலிஸ்
ஏஎஸ்டி டெர்மோலி 2016
ஒலிம்பியா அக்னோனீஸ்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
13:00
|
இத்தாலி அமெச்சூர் எசெலென்சா மோலிஸ்
ஏசிடி காஸ்டல் டி சாங்ரோ செப் 1953
அமெரிக்க வெனாஃப்ரோ
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
13:00
|
இத்தாலி அமெச்சூர் ப்ரோமோசியோன் மோலிஸ்
ஏஎஸ்டி ஸ்பினெட்
சகோதரத்துவ ஏசெர்னியா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
13:00
|
இத்தாலி அமெச்சூர் ப்ரோமோசியோன் மோலிஸ்
மோர்கோன் கால்சியோ
பாய்ஸ் வைரனோ
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
13:00
|
இத்தாலி அமெச்சூர் எக்செலென்சா பிமோன்டே ஜிரோன் ஏ
ஸ்ட்ரெசா வெர்காண்டே
பில்லிஸ் 1902
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
13:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar
எஸ்வி மோர்லாட்டர்ன்
TUS Mechtersheim
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
13:00
|
ஸ்வீடன் டமால்ஸ்வென்ஸ்கான்
Piteå IF
கிறிஸ்டியன்ஸ்டாட்ஸ் டிஎஃப்எஃப்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
13:00
|
இத்தாலி அமெச்சூர் ப்ரோமோசியோன் மோலிஸ்
அல்டிலியா சாம்னியம்
ஏஎஸ்டி கால்சியோ மான்டெனெரோ
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
13:00
|
ரஷ்யா பிரீமியர் லீக் பெண்கள்
WFC ரூபின் கசான்
WFC CSKA மாஸ்கோ
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
13:00
|
ஸ்காட்லாந்து பிரீமியர் லீக் பெண்கள்
மாண்ட்ரோஸ் எஃப்சி
மதர்வெல் LFC
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
13:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் ப்ரெமென்-லிகா
TUS கோமெட் ஆர்ஸ்டன்
லெஹர் டி.எஸ்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
13:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் ப்ரெமென்-லிகா
எஃப்சி யூனியன் 60 ப்ரெமன்
கேஎஸ்வி வதன் விளையாட்டு
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
13:00
|
போலந்து அமெச்சூர் லிகா ஓக்ரிகோவா - சைட்லெஸ்
எஸ்கேஎஸ் ஜப்லோனியங்கா ஜப்லோனா லக்கா
Orzeł Unin
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
13:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கலராசி
AS பீனிக்ஸ் உல்மு 2024
AFC விக்டோரியா போட்கோவா 2024
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
13:00
|
சுவிட்சர்லாந்து அமெச்சூர் 3. FTC லீக்
ஏசி லெமா
எஃப்சி ரன்கேட்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
13:00
|
சுவிட்சர்லாந்து அமெச்சூர் 3. FTC லீக்
எஃப்சி லிகோர்னெட்டோ
Vedeggio கால்சியோ II
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
13:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கலராசி
AS யூனிரியா ஃப்ராசினெட் 2024
AFC Viitorul Valea Argovei
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
13:00
|
சுவிட்சர்லாந்து அமெச்சூர் எர்ஸ்டே லிகா கிளாசிக்
எஃப்சி லாங்கெந்தால்
எஃப்சி பிளாக் ஸ்டார்ஸ்
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/05
13:00
|
இத்தாலி அமெச்சூர் எசெலென்சா மோலிஸ்
ஏசிடி காஸ்டல் டி சாங்ரோ செப் 1953
அமெரிக்க வெனாஃப்ரோ
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/05
13:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கலராசி
AS யூனிரியா ஃப்ராசினெட் 2024
AFC Viitorul Valea Argovei
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/05
13:00
|
இத்தாலி அமெச்சூர் எசெலென்சா டோஸ்கானா ஜிரோன் ஏ
பைவ் நதி
ப்ரோ லிவோர்னோ-சோர்ஜென்டி
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/05
13:00
|
இத்தாலி அமெச்சூர் எசெலென்சா டோஸ்கானா ஜிரோன் ஏ
ஏசி ஸ்போர்ட்டிங் செசினா 1929
Pontebuggianese SSD
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/05
13:00
|
பின்லாந்து வெைகusஸ்லிகா
க்னிஸ்தான்
எஃப்சி ஹக்கா
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
13:00
|
இத்தாலி சீரி டி, ஜிரோன் டி
சம்முரேஸ்
சங்குலியன் நகரம்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
13:00
|
இத்தாலி சீரி பி
வெனிஸ்
ஃபெரல்பிசலோ
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
13:00
|
போலந்து ஐ லிகா
விஸ்லா ப்லாக்
மோட்டார் லப்ளின்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
13:00
|
போலந்து எக்ஸ்ட்ராக்லாசா
MKS கொரோனா கீல்ஸ்
பியஸ்ட் கிளிவிஸ்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
13:00
|
ஆஸ்திரியா அமெச்சூர் ரீஜியோனலிகா மேற்கு
எஃப்சி வொல்ஃபர்ட்
Kufstein
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
13:00
|
இத்தாலி சீரி டி, ஜிரோன் எச்
ஃபிடெலிஸ் ஆண்ட்ரியா
கெல்பிசன்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
13:00
|
ஸ்வீடன் டமால்ஸ்வென்ஸ்கான்
Piteå IF
கிறிஸ்டியன்ஸ்டாட்ஸ் டிஎஃப்எஃப்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
13:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar
எஸ்வி மோர்லாட்டர்ன்
TUS Mechtersheim
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
13:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் Oberliga Niederrhein
Sportfreunde Baumberg
VfB 03 ஹில்டன்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
13:00
|
இங்கிலாந்து FA மகளிர் சூப்பர் லீக்
லிவர்பூல் எஃப்சி பெண்கள்
மான்செஸ்டர் யுனைடெட் பெண்கள்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
13:00
|
இத்தாலி சீரி டி, ஜிரோன் எஃப்
அல்மா ஜுவென்டஸ் ஃபானோ
உண்மையான மாண்டெரோடோண்டோ ஸ்கலோ
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
13:00
|
இத்தாலி சீரி டி, ஜிரோன் பி
காஸ்டெல்லான்சீஸ்
புருசாபோர்டோ
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
13:00
|
இத்தாலி சீரி டி, ஜிரோன் ஏ
டெர்தோனா
லிகோர்னா
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
13:00
|
போலந்து அமெச்சூர் கிளாசா ஒக்ரிகோவா - க்ரோஸ்னோ
LKS Czeluśnica
LKS ப்ரெஸ்லோம் பெஸ்கோ
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
13:00
|
எஸ்டோனியா II லீகா - லூனா/லேனே பியர்கோண்ட்
அஜாக்ஸ் லாஸ்னமே
FCI லெவாடியா தாலின் U19
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
13:00
|
எஸ்டோனியா II லீகா - லூனா/லேனே பியர்கோண்ட்
சகு ஸ்போர்ட்டிங்
டாலின்னா எஃப்சி ஜாபூஸ்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
13:15
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் Oberliga Mittelrhein
எஃப்சி யூனியன் ஷாஃப்ஹவுசென்
ஹெனெஃப் 05
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
13:15
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் Oberliga Mittelrhein
எஃப்சி யூனியன் ஷாஃப்ஹவுசென்
ஹெனெஃப் 05
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
13:30
|
இத்தாலி அமெச்சூர் செவ்வாய் வகை கலாப்ரியா - ஜிரோன் ஏ
ஏஎஸ்டி டேவர்ன்
ஏஎஸ்டி ரோக்லியானோ 1948
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
13:30
|
இத்தாலி அமெச்சூர் செவ்வாய் வகை கலாப்ரியா - ஜிரோன் ஏ
ஏ.எஸ்.டி. சான் லியோனார்டோ
எல்.எஸ்.சி. வாழ்க்கை சிமெரி கிரிச்சி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
13:30
|
இத்தாலி அமெச்சூர் பிரைமா வகை கலாப்ரியா ஜிரோன் சி
ஏஎஸ்டி பியானோபோலி
ஏஎஸ்டி ஏஇகே குரோடோன்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
13:30
|
இத்தாலி அமெச்சூர் பிரைமா வகை கலாப்ரியா ஜிரோன் சி
ASD Città di Aprigliano
USD Parenti Calcio 1979
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
13:30
|
உஸ்பெகிஸ்தான் சூப்பர் லீக்
எஃப்சி புன்யோட்கோர்
சுர்கோன் டெர்மேஸ்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
13:30
|
இத்தாலி அமெச்சூர் பிரைமா வகை கலாப்ரியா ஜிரோன் சி
ASD Città di Aprigliano
USD Parenti Calcio 1979
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
13:30
|
இத்தாலி அமெச்சூர் பிரைமா வகை கலாப்ரியா ஜிரோன் சி
ஏஎஸ்டி ரியல் சிட்டானோவா
ஏஎஸ்டி கேம்பீஸ்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
13:30
|
இத்தாலி அமெச்சூர் செவ்வாய் வகை கலாப்ரியா - ஜிரோன் ஏ
ஏ.எஸ்.டி. ராயல் கேசினோ
ஏ.எஸ்.டி. ஸ்ட்ராங்கோலி 2023
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
13:30
|
இத்தாலி அமெச்சூர் செவ்வாய் வகை கலாப்ரியா - ஜிரோன் ஏ
ஏ.எஸ்.டி. Grifone Catanzaro
ஏ.எஸ்.டி. குட்ஃபெல்லாஸ் கேடன்சாரோ
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
13:30
|
இத்தாலி அமெச்சூர் ப்ரோமோசியோன் கலாப்ரியா ஜிரோன் ஏ
ஏஎஸ்டி செயிண்ட் மைக்கேல்
ASD Virtus Rorsarno
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/05
13:30
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் Oberliga Westfalen
TuS Ennepetal
SF சீகன்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
13:30
|
இத்தாலி அமெச்சூர் ப்ரோமோசியோன் ஆல்டோ அடிஜ் - லாண்டெஸ்லிகா
எஸ்.எஸ்.வி
SSV புருனிகோ புருனெக்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
13:30
|
இத்தாலி அமெச்சூர் ப்ரோமோசியோன் ஆல்டோ அடிஜ் - லாண்டெஸ்லிகா
எஸ்வி லாட்ச்
எஃப்சி கெர்ட்யோனா
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
13:30
|
இத்தாலி அமெச்சூர் ப்ரோமோசியோன் ஆல்டோ அடிஜ் - லாண்டெஸ்லிகா
ASV Riffian Kuens
AFC செயின்ட் மார்ட்டின் மூஸ்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
14:00
|
இத்தாலி அமெச்சூர் பிரைமா வகை சர்டெக்னா - ஜிரோன் ஏ
ஏஎஸ்டி வெச்சியோ போர்கோ எஸ். எலியா
ஏடிபி பவுனீஸ்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
14:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 ஹர்கிதா
AS ஃபர்கஸ்லகா லுபேனி
AS நைகோ பிசெரிகானி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
14:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 ஹர்கிதா
ஏசிஎஸ் சாண்டோமினிக்
AS MÜ Frumoasa
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
14:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 ஹர்கிதா
AS கோமிஸ் கோஸ்மேனி
AS ஸ்ட்ராடுயின்டா மிஹைலினி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
14:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 ஹர்கிதா
AS காகிவிஸ் கோகியு
AS ஃபோர்செனி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
14:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 ஹர்கிதா
AS ராடிசா சான்பால்
AS Andycom Avrămesti
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
14:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 ஹர்கிதா
AS யூனிரியா லுயேட்டா
AS ஹெக்யால்ஜா வர்சக்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
14:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 ஹர்கிதா
சிஎஸ் கொருண்டி இஃப்ஜுசாக்
AS Tineretul மொராரேனி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
14:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 ஹர்கிதா
AS கார்டன் பல்கரேனி
AS CÃpâlnita 2008
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
14:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 ஹர்கிதா
AS டெஸ்ட் veriseg Atid
AS Nyiko Cobătesti
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
14:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 ஹர்கிதா
AS ஹோமோரோட் பெட்ரேனி
AS கலம்பல்வா பொரும்பெனி மாரி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
14:00
|
லக்சம்பர்க் பிரிவு நேஷனல்
ஜீனெஸ் எஷ்
ஸ்விஃப்ட் ஹெஸ்பெரேஞ்ச்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
14:00
|
லக்சம்பர்க் பதவி உயர்வு டி'ஹானர்
எஃப்சி ரோடாங்கே 91
SC பெட்டம்பர்க்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
14:00
|
ஸ்வீடன் எட்டன், நோரா
அசிரிஸ்கா FF
எஃப்சி ஸ்டாக்ஹோம் இன்டர்நேஷனல்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
14:00
|
ஹங்கேரி NB I, பெண்கள்
புஸ்காஸ் எஃப்சி
கியோரி ETO
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
14:00
|
போர்ச்சுகல் மகளிர் தேசிய சாம்பியன்ஷிப்
Atletico Ouriense
விளையாட்டு சிபி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
14:00
|
போர்ச்சுகல் அமெச்சூர் AF Viseu I பிரிவு
ஜிடி காம்பியா
CDCP Oliveira do Douro
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
14:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 ஹர்கிதா
AS டாக்டர். லுகாக்ஸ் மிஹாலி ப்ளேஸ் டி ஜோஸ்
AS Csikszentmarton SE Sânmartin
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
14:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 ஹர்கிதா
AS Ghimeř Făget Lunca de Jos
AS Borsaros Sâncrăieni
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
14:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 ஹர்கிதா
சிஎஸ் கொருண்டி இஃப்ஜுசாக்
AS Tineretul மொராரேனி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
14:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 ஹர்கிதா
AS கார்டன் பல்கரேனி
AS CÃpâlnita 2008
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
14:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 ஹர்கிதா
AS ஹோமோரோட் பெட்ரேனி
AS கலம்பல்வா பொரும்பெனி மாரி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
14:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 ஹர்கிதா
சிஎஸ் பாஸ்டியா லாசரியா
AS மோஹோஸ் லாசரெஸ்டி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
14:00
|
ஸ்வீடன் அமெச்சூர் U19 Allsvenskan
GIF Sundsvall U19
Östers IF U19
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
14:00
|
ஹங்கேரி NB I, பெண்கள்
புஸ்காஸ் எஃப்சி
கியோரி ETO
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
14:00
|
இத்தாலி அமெச்சூர் பிரைமா வகை சர்டெக்னா - ஜிரோன் ஏ
GSD Freccia Parte Montis
ஏஎஸ்டி சியோல் 2010
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
14:00
|
இத்தாலி அமெச்சூர் பிரைமா வகை சர்டெக்னா - ஜிரோன் ஏ
போல் லிபர்டாஸ் பருமினி
ஏஎஸ்டி சதாலி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
14:00
|
இத்தாலி அமெச்சூர் பிரைமா வகை சர்டெக்னா - ஜிரோன் ஏ
ஏஎஸ்டி உசானா கால்சியோ
USD Fer Massenti S. Giovanni
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
14:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 ஹர்கிதா
AS பிலிஸ்கே துஷ்னாட் சனி
AS Miklos Marton Madăras
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
14:00
|
இத்தாலி அமெச்சூர் பிரைமா வகை சர்டெக்னா - ஜிரோன் ஏ
ஏஎஸ்டி சான் மார்கோ கப்ராஸ்
என்ஜிஎஸ் பாலிஸ்
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/05
14:00
|
ஸ்வீடன் அமெச்சூர் U19 Allsvenskan
AIK U19
IFK Stocksund U19
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/05
14:00
|
இத்தாலி அமெச்சூர் பிரைமா வகை சர்டெக்னா - ஜிரோன் ஏ
ASD Frassinetti Elmas Villasor
அமெரிக்க கார்டெடு
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/05
14:00
|
இத்தாலி அமெச்சூர் பிரைமா வகை சர்டெக்னா - ஜிரோன் ஏ
GSD Freccia Parte Montis
ஏஎஸ்டி சியோல் 2010
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/05
14:00
|
இத்தாலி அமெச்சூர் பிரைமா வகை சர்டெக்னா - ஜிரோன் ஏ
போல் லிபர்டாஸ் பருமினி
ஏஎஸ்டி சதாலி
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/05
14:00
|
ஸ்பெயின் லிகா எஃப்
விளையாட்டு Huelva
Levante Las Planas FC
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
14:00
|
போர்ச்சுகல் மகளிர் தேசிய சாம்பியன்ஷிப்
Atletico Ouriense
விளையாட்டு சிபி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
14:00
|
லக்சம்பர்க் பிரிவு நேஷனல்
எக்ஸ்எக்ஸ்எக்ஸ் டடலாஞ்ச்
யூனியன் டைட்டஸ் பெட்டாங்கே
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
14:00
|
ஹங்கேரி NB I, பெண்கள்
புஸ்காஸ் எஃப்சி
கியோரி ETO
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
14:00
|
எஸ்டோனியா எசிலிகா பி
FC Kuressaare U21
பெயர் கல்ஜு யு21
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
14:00
|
பல்கேரியா அமெச்சூர் செட்வர்டா லிகா - AOG ஷுமென், வடக்கு
எஃப்சி வேலிகி பிரெஸ்லாவ்
எஃப்சி போடேவ் கமென்யாக்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
14:00
|
எஸ்டோனியா II லீகா - லூனா/லேனே பியர்கோண்ட்
ராப்லாமா ஜே.கே
ஜேகே தபசலு U21
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
14:00
|
எஸ்டோனியா II லீகா - லூனா/லேனே பியர்கோண்ட்
ராப்லாமா ஜே.கே
ஜேகே தபசலு U21
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/05
14:00
|
போலந்து அமெச்சூர் வி. லிகா - வைல்கோபோல்ஸ்கா
ZEFKA கோபிலா கோரா
LZS சீல்சா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
14:00
|
போஸ்னியா & ஹெர்சகோவினா அமெச்சூர் 1. ŽNL Hercegovačko-neretvanska
NK Cim Mostar
NK Sport Talent Mostar
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
14:00
|
எஸ்டோனியா II லீகா - லூனா/லேனே பியர்கோண்ட்
எஃப்சி அரரத் TTU
மார்டு லின்னமீஸ்கோண்ட்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
14:00
|
எஸ்டோனியா II லீகா - லூனா/லேனே பியர்கோண்ட்
எஃப்சி அரரத் TTU
மார்டு லின்னமீஸ்கோண்ட்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
14:00
|
போஸ்னியா & ஹெர்சகோவினா அமெச்சூர் 1. ŽNL Hercegovačko-neretvanska
FK Lokomotiva Mostar
NK Mostar
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
14:00
|
போஸ்னியா & ஹெர்சகோவினா அமெச்சூர் 1. ŽNL Hercegovačko-neretvanska
FK Lokomotiva Mostar
NK Mostar
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
14:05
|
ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸ் UAE ப்ரோ லீக்
ஹத்தா
அஜ்மான்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
14:05
|
ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸ் UAE ப்ரோ லீக்
ஹத்தா
அஜ்மான்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
14:30
|
செர்பியா அமெச்சூர் Braničevska Okružna Liga
FK Batovac
FK இன்டக்ரல் பதுசா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
14:30
|
செர்பியா அமெச்சூர் Braničevska Okružna Liga
FK Batovac
FK இன்டக்ரல் பதுசா
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/05
14:30
|
ஸ்வீடன் ஆல்ஸ்வென்ஸ்கான்
ஹம்மர்பி IF
IFK வர்ணமோ
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
14:30
|
சுவிட்சர்லாந்து சூப்பர் லீக்
Yverdon-Sport FC
எஃப்சி லொசேன்-ஸ்போர்ட்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
14:30
|
செக் குடியரசு பிளவு டி
ஸ்லாவோஜ் போல்னா
மசாலா
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
14:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL Dubrovačko-neretvanska
என்கே ராட் குனா பெல்ஜெஸ்கா
என்கே ஹஜ்துக் 1932 வேல லூகா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
14:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL Dubrovačko-neretvanska
என்கே ராட் குனா பெல்ஜெஸ்கா
என்கே ஹஜ்துக் 1932 வேல லூகா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
14:30
|
போஸ்னியா & ஹெர்சகோவினா அமெச்சூர் போட்ருக்னா லிகா ஆர்எஸ் – டோபோஜ்
OFK Zborište
FK BSK Bušletić
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
14:30
|
போஸ்னியா & ஹெர்சகோவினா அமெச்சூர் போட்ருக்னா லிகா ஆர்எஸ் – டோபோஜ்
FK Polet Podnovlje
FK போராக் கோடோர்ஸ்கோ
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
14:30
|
போஸ்னியா & ஹெர்சகோவினா அமெச்சூர் போட்ருக்னா லிகா ஆர்எஸ் – டோபோஜ்
OFK Zborište
FK BSK Bušletić
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
14:30
|
போஸ்னியா & ஹெர்சகோவினா அமெச்சூர் போட்ருக்னா லிகா ஆர்எஸ் – டோபோஜ்
FK ஸ்லோபோடா ஜிஎஸ் கிராபோவிகா
FK மினரல் பாஞ்சா வ்ருசிகா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
14:30
|
போஸ்னியா & ஹெர்சகோவினா அமெச்சூர் போட்ருக்னா லிகா ஆர்எஸ் – டோபோஜ்
FK Polet Podnovlje
FK போராக் கோடோர்ஸ்கோ
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/05
14:30
|
செர்பியா அமெச்சூர் பிரவா லிகா கிராகுஜெவ்கா
FK கொலோனிஜா 1929
FK Pobeda Belosevac
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
14:30
|
செர்பியா அமெச்சூர் பிரவா லிகா கிராகுஜெவ்கா
FK Budućnost ரெஸ்னிக்
FK Sloboda Grbice
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
14:30
|
செர்பியா அமெச்சூர் பிரவா லிகா கிராகுஜெவ்கா
FK கொலோனிஜா 1929
FK Pobeda Belosevac
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
14:30
|
செர்பியா அமெச்சூர் பிரவா லிகா கிராகுஜெவ்கா
FK Budućnost ரெஸ்னிக்
FK Sloboda Grbice
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/05
14:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL Dubrovačko-neretvanska
என்கே என்கெல் போபோவிசி
என்கே என்ஏ லிபர்டாஸ் டுப்ரோவ்னிக்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
14:30
|
செர்பியா அமெச்சூர் Međuopštinska liga Dunav
எப்.கே.குமானே
FK Polet Voluja
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
14:30
|
செர்பியா அமெச்சூர் Međuopštinska liga Dunav
எப்.கே.குமானே
FK Polet Voluja
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
14:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL Dubrovačko-neretvanska
என்கே ஓம்லடினாக் லாஸ்டோவோ
என்.கே. ஃபரோன் ட்ராபன்ஜ்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
14:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL Dubrovačko-neretvanska
என்.கே. புட்னிகோவிக்
NK Ponikve Pelješac
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
14:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL Dubrovačko-neretvanska
என்.கே. புட்னிகோவிக்
NK Ponikve Pelješac
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
14:30
|
செர்பியா அமெச்சூர் மண்டலம் "சென்டர்"
FK Mladost Batušinac
FK புகோவிக் ரசாஞ்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
14:30
|
செர்பியா அமெச்சூர் Međuopštinska liga Dunav
FK Zemljoradnik Trnjane
FK Napredak Nabrdje
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL Brodsko-posavska
என்.கே. கிரானிகார் கிளக்கர்
என்.கே. ஸ்லாவன் ட்ரஞ்சனி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL Brodsko-posavska
NK Soko 1970 Orubica
NK Mladost Brđani
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL கார்லோவாக்
NK Mrežnica Zvečaj
HNK பிளாஸ்கி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL கார்லோவாக்
NK ஃபிராங்கோபன் பிரேஜானி
டோப்ரியில் என்கே டோப்ரா நோவிகிராட்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL Krapinsko-zagorska
என்கே வட்ரோகாசாக் ப்ரெசோவா
NK Mladost Belec
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL Krapinsko-zagorska
NK ஸ்லோகா Konjščina
NK Toplice Krapinske Toplice
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
செர்பியா அமெச்சூர் ஒப்ஸ்டின்ஸ்கா லிகா பன்செவோ-கோவின்-கோவாசிகா-ஓபோவோ
FK ஓம்லடினாக் 1927 ஓபோவோ
FK போராக் ப்ளோசிகா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
செர்பியா அமெச்சூர் ஒப்ஸ்டின்ஸ்கா லிகா பன்செவோ-கோவின்-கோவாசிகா-ஓபோவோ
FK Vojvodina Crepaja
OFK கொலோனிஜா கோவின்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL கார்லோவாக்
என்கே செட்டிங்கிராட்
NK Vrlovka Kamanje
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
செர்பியா அமெச்சூர் Medjuopštinska liga Sever
FK ஜெடின்ஸ்ட்வோ டுபோகா
FK பார்ட்டிசன் குளோகோவாக்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL Krapinsko-zagorska
என்கே ஓம்லடினாக் டுப்ரோவ்கான்
என்கே மதிஜா குபெக் கோர்ஞ்சா ஸ்டூபிகா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL Krapinsko-zagorska
என்.கே. டெசினிக்
NK Rudar Mihovljan
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL Krapinsko-zagorska
என்.கே.லோபர்
NK Đalski Gubaševo
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
NK BŠK Brezovac
என்கே இவான்ஸ்கா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL Koprivničko-križevačka
என்கே விக்டோரிஜா வோஜகோவாக்
NK Podravec Torčec
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
என்கே பிலோ வெலிகா பிசானிகா
HNK ரோவிஸ்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
என்கே பிலோகோரா கபேலா
NK Zdenka 91
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. ŽNL Zagrebačka – Istok
NK Lonja Lonjica
என்கே ரகோவெக்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. ŽNL Zagrebačka – Istok
NK குரோஷியா நோவா கபேலா
NK Farkaš Farkaševac
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. ŽNL Zagrebačka – Zapad
என்கே பிரிபிக்
என்.கே.புஸ்கா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. ŽNL Zagrebačka – Zapad
NK Mladost Kraj Donji
NK BSK Brdovec
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL சிசாக்
NK Gvozd
NK Zeleni Brijeg Sisak
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL சிசாக்
HNK பெட்ரோவெக்
என்கே மஹோவோ
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 3. ŽNL Varaždinska – Ludbreg
என்.கே.கோரா
NK நோவகோவெக்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
போலந்து அமெச்சூர் IV. Warmińsko-Mazurska லீக்
GKS போலந்து இலோவோ
MLKS Znicz Biała Piska
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
ஸ்லோவாக்கியா 3. லிகா, கிழக்கு
1. FK Svidník
TJ Tatran Oravské Veselé
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
Bosnia & Herzegovina அமெச்சூர் 2. Liga FBiH – Zapad
FK ருதர் ஹன் பிலா
என்.கே.ருடர் கமென்கிராட்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
ஸ்லோவேனியா அமெச்சூர் பொமுர்ஸ்கா நோகோமெட்னா லிகா
என்.கே பொலனா
என்கே செரென்சோவ்சி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
ஸ்லோவேனியா அமெச்சூர் 1. MNL Murska Sobota
என்.கே. டோக்லெசோவ்ஜே
ŠD போகோஜினா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
செர்பியா அமெச்சூர் 2. Južnobanatska லீக் “Zapad”
FK ப்ரோலெட்டர் Mramorak
FK பார்ட்டிசன் காஜ்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
செர்பியா அமெச்சூர் PFL Pančevo
FK போட்போரஞ்ச்
FK Vulturul Grebenac
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
செர்பியா அமெச்சூர் 2. ஜுனோபனாட்ஸ்கா லீக் "இஸ்டோக்"
FK ஓம்லடினாக் ஜகாஜிகா
FK Polet Izbiste
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
செர்பியா அமெச்சூர் ஒப்ஸ்டின்ஸ்கா லிகா பன்செவோ-கோவின்-கோவாசிகா-ஓபோவோ
FK ஜெடின்ஸ்ட்வோ டுபோவாக்
FK Pobeda Samoš
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL சிசாக்
ŠNK Češko Selo Petrinja
என்கே ஹஜ்துக் சேலா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
ஸ்காட்லாந்து பிரீமியர் லீக் பெண்கள்
ஹாமில்டன் கல்வி WFC
அபெர்டீன் LFC
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL Brodsko-posavska
NK Željezničar 1946
NK Podvinje
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL கார்லோவாக்
என்கே ஜோசிப்டோல்
என்.கே.துஷ்கானி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
ஸ்லோவேனியா அமெச்சூர் 1. MNL Murska Sobota
என்.கே. டோக்லெசோவ்ஜே
ŠD போகோஜினா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
செர்பியா அமெச்சூர் PFL Pančevo
FK டோலினா பதினா
FK ஹஜ்டுசிகா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
செர்பியா அமெச்சூர் 2. Južnobanatska லீக் “Zapad”
FK ப்ரோலெட்டர் Mramorak
FK பார்ட்டிசன் காஜ்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
செர்பியா அமெச்சூர் PFL Pančevo
FK போட்போரஞ்ச்
FK Vulturul Grebenac
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
செர்பியா அமெச்சூர் PFL Pančevo
FK Budućnost Alibunar
FK ஸ்பார்டக் 1911 Debeljača
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
செர்பியா அமெச்சூர் 2. ஜுனோபனாட்ஸ்கா லீக் "இஸ்டோக்"
FK Karaš Kuštilj
FK பார்ட்டிசன் உல்ஜ்மா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
செர்பியா அமெச்சூர் 2. ஜுனோபனாட்ஸ்கா லீக் "இஸ்டோக்"
FK பனாட் டுப்லஜாஜா
FK ராடர் க்ருஷிகா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
செர்பியா அமெச்சூர் PFL Pančevo
FK யூனிரியா உஸ்டின்
FK Ševac Kusić
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
செர்பியா அமெச்சூர் 2. Južnobanatska லீக் “Zapad”
FK BSK Bavanishte
FK ஓம்லடினாக் டெலிப்லாடோ
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
செர்பியா அமெச்சூர் ஒப்ஸ்டின்ஸ்கா லிகா பன்செவோ-கோவின்-கோவாசிகா-ஓபோவோ
FK ஜெடின்ஸ்ட்வோ டுபோவாக்
FK Pobeda Samoš
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL சிசாக்
ŠNK Češko Selo Petrinja
என்கே ஹஜ்துக் சேலா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. Zagrebačka NL
என்.கே.கவ்ரன் 2003
என்.கே. ஹ்ராசி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
ஸ்காட்லாந்து பிரீமியர் லீக் பெண்கள்
ஹாமில்டன் கல்வி WFC
அபெர்டீன் LFC
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
போர்ச்சுகல் அமெச்சூர் AF பிராகா சார்பு தேசிய
சாண்டா மரியா எஃப்சி
Merelinense FC
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. ŽNL Zagrebačka – Istok
NK Lonja Lonjica
என்கே ரகோவெக்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. ŽNL Zagrebačka – Istok
NK குரோஷியா நோவா கபேலா
NK Farkaš Farkaševac
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. ŽNL Zagrebačka – Istok
NK Mladost Obedišće
NK Zvekovac
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. ŽNL Zagrebačka – Zapad
என்கே பிரிபிக்
என்.கே.புஸ்கா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. ŽNL Zagrebačka – Zapad
NK Mladost Kraj Donji
NK BSK Brdovec
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL Koprivničko-križevačka
என்கே விக்டோரிஜா வோஜகோவாக்
NK Podravec Torčec
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL சிசாக்
NK உனா-Mladost Hrvatska Dubica
என்கே பிபிஜி ருஜேவாக்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL சிசாக்
NK Gvozd
NK Zeleni Brijeg Sisak
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL சிசாக்
HNK பெட்ரோவெக்
என்கே மஹோவோ
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
NK BŠK Brezovac
என்கே இவான்ஸ்கா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
என்கே பிலோ வெலிகா பிசானிகா
HNK ரோவிஸ்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
என்கே பிலோகோரா கபேலா
NK Zdenka 91
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL குடினா
என்கே கேரிக் இலோவா
என்கே சர்டோவாக்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. Zagrebačka NL
என்கே ஸ்லோகா-கிரேடெல்ஜ்
என்கே இவன்ஜா ரேகா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 ஹர்கிதா
AS ஹோமோரோட் மெரெஸ்டி
ஏசிஎஸ் யூனிரியா கிறிஸ்துரு செக்யூஸ்க்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 ஹர்கிதா
சிஎஸ் பிராடுல் ஜீடியா
சிஎஸ் மினருல் பாலன்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
போர்ச்சுகல் அமெச்சூர் ஏஎஃப் லீரியா I பிரிவு - சீரி ஏ
ஏசிடிஆர் அல்மக்ரேரா
அலெக்ரே மற்றும் யுனைடெட் குரூப்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
போர்ச்சுகல் அமெச்சூர் ஏஎஃப் லீரியா I பிரிவு - சீரி ஏ
Atlético Clube Avelarense
லூசிடானோ சாவோ டி கூஸ் ஜிம்னாசியம்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
போர்ச்சுகல் அமெச்சூர் காஸ்டெலோ பிராங்கோ மாவட்ட கோப்பை
ஜிடி அகுயாஸ் மொரடல்
ADRC பெட்ரோகோ டி எஸ். பெட்ரோ
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
செர்பியா அமெச்சூர் ஒப்ஸ்டின்ஸ்கா லிகா பன்செவோ-கோவின்-கோவாசிகா-ஓபோவோ
FK ஓம்லடினாக் 1927 ஓபோவோ
FK போராக் ப்ளோசிகா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
செர்பியா அமெச்சூர் ஒப்ஸ்டின்ஸ்கா லிகா பன்செவோ-கோவின்-கோவாசிகா-ஓபோவோ
FK Vojvodina Crepaja
OFK கொலோனிஜா கோவின்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL கார்லோவாக்
NK Mrežnica Zvečaj
HNK பிளாஸ்கி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL கார்லோவாக்
NK ஃபிராங்கோபன் பிரேஜானி
டோப்ரியில் என்கே டோப்ரா நோவிகிராட்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL Krapinsko-zagorska
NK ஸ்லோகா Konjščina
NK Toplice Krapinske Toplice
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 Bacau
சிஎஸ் ஃபரோனி
AFC யூனிரியா பாகாவ்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL கார்லோவாக்
என்கே செட்டிங்கிராட்
NK Vrlovka Kamanje
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
செர்பியா அமெச்சூர் PFL Pančevo
FK டோலோவோ
FK Budućnost Banatski Brestovac
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL Brodsko-posavska
NK Željezničar 1946
NK Podvinje
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL கார்லோவாக்
என்கே ஜோசிப்டோல்
என்.கே.துஷ்கானி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL Brodsko-posavska
என்.கே. கிரானிகார் கிளக்கர்
என்.கே. ஸ்லாவன் ட்ரஞ்சனி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL Brodsko-posavska
என்.கே.செல்னா
என்.கே. துப்ராவா ஜாதுப்ரவல்ஜே
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL Brodsko-posavska
என்கே வட்ரோகாசாக் கிரிசிசி
NK ஸ்லோகா Gromačnik
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL Brodsko-posavska
NK Mladost Jakacina Mala
NK Gaj Zbjeg
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL Brodsko-posavska
NK Soko 1970 Orubica
NK Mladost Brđani
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL Brodsko-posavska
என்கே கிரானிகார் ஸ்டுப்னிக்கி குட்டி
என்கே ரோமா காளி சாரா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL Brodsko-posavska
NK Mladost Čajkovci
என்கே ஓம்லடினாக் நோவி கிராட்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
செர்பியா அமெச்சூர் Medjuopštinska liga Sever
FK ஜெடின்ஸ்ட்வோ டுபோகா
FK பார்ட்டிசன் குளோகோவாக்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
செர்பியா அமெச்சூர் Medjuopštinska liga Sever
FK பிராட்ஸ்வோ மெட்ஜுரேச்
FK ஸ்லோபோடா சுல்ஜ்கோவாக்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
செர்பியா அமெச்சூர் Medjuopštinska liga Sever
FK Mladi Radnik Novo Lanište
FK ஓம்லடினாக் புனர்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
என்கே பிலோகோரா கபேலா
NK Zdenka 91
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/05
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 ஹர்கிதா
AS ஹோமோரோட் மெரெஸ்டி
ஏசிஎஸ் யூனிரியா கிறிஸ்துரு செக்யூஸ்க்
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/05
15:00
|
ஹங்கேரி அமெச்சூர் Nyír-Wetland Megyei I. osztály
நாகிகல்லோய் விஎஸ்இ
Nyíregyháza Spartacus II.
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/05
15:00
|
செர்பியா அமெச்சூர் PFL Pančevo
FK போட்போரஞ்ச்
FK Vulturul Grebenac
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/05
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
என்கே ஹஜ்துக் ஹெர்செகோவாக்
NK Trnski நோவா ராகா
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/05
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
NK BŠK Brezovac
என்கே இவான்ஸ்கா
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/05
15:00
|
போலந்து அமெச்சூர் லிகா ஓக்ரிகோவா - சைட்லெஸ்
செப்டம்பர் Żelechow
Promnik Gończyce
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/05
15:00
|
போர்ச்சுகல் அமெச்சூர் காஸ்டெலோ பிராங்கோ மாவட்ட கோப்பை
ஜிடி அகுயாஸ் மொரடல்
ADRC பெட்ரோகோ டி எஸ். பெட்ரோ
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/05
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL கார்லோவாக்
என்கே ஜோசிப்டோல்
என்.கே.துஷ்கானி
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/05
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL Krapinsko-zagorska
NK ஸ்லோகா Konjščina
NK Toplice Krapinske Toplice
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/05
15:00
|
ஸ்லோவாக்கியா 3. லிகா, கிழக்கு
1. FK Svidník
TJ Tatran Oravské Veselé
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
15:00
|
நார்வே 2வது பிரிவு குரூப் 2
ஸ்ட்ரிண்ட்ஹெய்ம்
ஜங்கரன்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. ŽNL Krapinsko-zagorska
NK Jedinstvo Sveti Križ Začretje
என்.கே. கிளான்ஜெக்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
15:00
|
Bosnia & Herzegovina அமெச்சூர் 2. Liga FBiH – Zapad
FK ருதர் ஹன் பிலா
என்.கே.ருடர் கமென்கிராட்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
15:00
|
ஸ்காட்லாந்து பிரீமியர் லீக் பெண்கள்
ஹாமில்டன் கல்வி WFC
அபெர்டீன் LFC
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
15:00
|
துருக்கி TFF 1. லிக்
ஜென்செலர்பிர்லிசி
கிரேசுன்ஸ்போர்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
15:00
|
போஸ்னியா & ஹெர்ஸகோவினா அமெச்சூர் 2. FBIH லீக் - ஜக்
HNK ஸ்டோலாக்
HNK Čapljina
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
15:00
|
போஸ்னியா & ஹெர்ஸகோவினா அமெச்சூர் 2. லிகா FBIH - சென்டர்
NK Krivaja Zavidovici
என்கே போஸ்னா விசோகோ
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL Krapinsko-zagorska
என்கே ஓம்லடினாக் டுப்ரோவ்கான்
என்கே மதிஜா குபெக் கோர்ஞ்சா ஸ்டூபிகா
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL Krapinsko-zagorska
என்.கே. டெசினிக்
NK Rudar Mihovljan
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
15:00
|
போஸ்னியா & ஹெர்ஸகோவினா அமெச்சூர் 2. FBIH லீக் - ஜக்
FK டர்பினா ஜப்லானிகா
NK Troglav 1918 லிவ்னோ
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
15:00
|
நார்வே எலிட்செரியன்
BK முரண்பாடுகள்
Fredrikstad FK
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. Zagrebačka NL
என்.கே.கவ்ரன் 2003
என்.கே. ஹ்ராசி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
15:00
|
போஸ்னியா & ஹெர்ஸகோவினா அமெச்சூர் 2. லிகா FBIH - சென்டர்
FK பேடன் சரஜேவோ
என்கே இலிஜாஸ்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
15:00
|
உக்ரைன் பிரீமியர் லீக்
ஷக்தார் டோனெட்ஸ்க்
Chornomorets Odesa
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
15:00
|
நைஜீரியா புரொபஷனல் லீக்
நதிகள் யுனைடெட்
ஸ்போர்ட்டிங் லாகோஸ் எஃப்சி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
15:00
|
ஹங்கேரி அமெச்சூர் பூச்சி Megye I. osztály
Vac VLSE
ஒர்கெனி எஸ்இ
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
15:00
|
போஸ்னியா & ஹெர்ஸகோவினா அமெச்சூர் 2. FBIH லீக் - ஜக்
HNK Brotnjo Čitluk
HNK மெட்ஜுகோர்ஜி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 3. ŽNL வால்போவோ
NK Hrvatski Sokol
என்.கே.ஜத்ரன் ஹப்ஜனோவ்சி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 3. ŽNL வால்போவோ
NK Mladost Harkanovci
என்கே காட்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 3. ŽNL வால்போவோ
NK Hrvatski Sokol
என்.கே.ஜத்ரன் ஹப்ஜனோவ்சி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 3. ŽNL வால்போவோ
NK Mladost Harkanovci
என்கே காட்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. ŽNL Zagrebačka – குடம்
NK நோவாக்கி ஸ்வேதா நெடெல்ஜா
என்.கே.போசவெக்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. ŽNL Zagrebačka – குடம்
NK நோவாக்கி ஸ்வேதா நெடெல்ஜா
என்.கே.போசவெக்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. ŽNL Zagrebačka – குடம்
NK நோவாக்கி ஸ்வேதா நெடெல்ஜா
என்.கே.போசவெக்
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/05
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 அராட்
CS பாலிசனா பாலிஸ் II
CS Podgoria Ghioroc
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 அராட்
CS பாலிசனா பாலிஸ் II
CS Podgoria Ghioroc
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
கானா கிண்டாம்போ மண்டலம்
Kintampo Marcus FC
கிண்டாம்போ சூப்பர் ஈகிள்ஸ் எஃப்சி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
15:00
|
கானா GAED பிரிவு 3 - மண்டலம் 1
அடென்டா யூத் ஸ்போர்ட்டிங் அகாடமி
FC ஆப்பிரிக்க பாந்தர்ஸ்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
ஹங்கேரி அமெச்சூர் GY-MS Megye I. osztály
கொரோன்கோ Kssze
Mezoors Kse
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
ஹங்கேரி அமெச்சூர் GY-MS Megye I. osztály
கொரோன்கோ Kssze
Mezoors Kse
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
ஹானர் லிஸ்ஸ்போர்ட்டின் போர்ச்சுகல் அமெச்சூர் ஏஎஃப் லீரியா பிரிவு
வாலியோ நசரே
ஜி.டி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
செர்பியா அமெச்சூர் ஆப்ஸ்டின்ஸ்கா லிகா லுகானி
FK ராட்னிக்கி டுரிகா
FK Gorušica Viča
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
ஹானர் லிஸ்ஸ்போர்ட்டின் போர்ச்சுகல் அமெச்சூர் ஏஎஃப் லீரியா பிரிவு
வாலியோ நசரே
ஜி.டி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
ஹானர் லிஸ்ஸ்போர்ட்டின் போர்ச்சுகல் அமெச்சூர் ஏஎஃப் லீரியா பிரிவு
SCL Marrazes
GD நாசரேன்ஸ்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
செர்பியா அமெச்சூர் ஆப்ஸ்டின்ஸ்கா லிகா லுகானி
FK ராட்னிக்கி டுரிகா
FK Gorušica Viča
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
என்கே இம்சோவாக்
என்கே ஸ்கோக் ஸ்குகானி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
என்.கே போலட் நார்டா
NK கோர்டோவா வேலிகி க்ரேவாக்
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/05
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 அராட்
AFC பனதுல் அராத்
CS வோயின்ஸ் மைலட்
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/05
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. ŽNL Osječko-baranjska
என்கே டார்பிடோ குசேவாக்
என்.கே. டிரேசிஸ் சாகோவோ
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. ŽNL Osječko-baranjska
என்கே ஓம்லடினாக் ஜோசிபோவாக்
NK ஸ்லாவோனாக் டென்ஜா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. ŽNL Osječko-baranjska
என்கே ஓம்லடினாக் ஜோசிபோவாக்
NK ஸ்லாவோனாக் டென்ஜா
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/05
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. ŽNL Osječko-baranjska
ŠNK ராடர் பிஸ்கோரேவ்சி
NK FEŠK Feričanci
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. ŽNL Osječko-baranjska
என்கே ஓம்லடினாக் ஜோசிபோவாக்
NK ஸ்லாவோனாக் டென்ஜா
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. ŽNL Osječko-baranjska
என்கே ராட்னிக் ஜோசிபோவாக்
NK Olimpija Osijek
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
15:00
|
கானா GAED பிரிவு 3 - மண்டலம் 1
எஃப்சி ஹோஸ்பாஸ்
எஃப்சி யங் மவுண்ட்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
போலந்து அமெச்சூர் வி. லிகா - வைல்கோபோல்ஸ்கா
பியஸ்ட் போனிக்
Kania Gostyń
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
போலந்து அமெச்சூர் வி. லிகா - வைல்கோபோல்ஸ்கா
பியஸ்ட் போனிக்
Kania Gostyń
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 அராட்
எஃப்சி ஃபிராண்டிரா பிலு
எஃப்சி சந்தனா 2016
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 அராட்
எஃப்சி ஃபிராண்டிரா பிலு
எஃப்சி சந்தனா 2016
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 3. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska – Jug
என்கே சோகோல் சோகோலோவாக்
NK Bršljanica
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 அராட்
CS Viitorul Pereg
சிஎஸ் குளோரியா செகுசிகியு
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 3. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska – Jug
என்கே சோகோல் சோகோலோவாக்
NK Bršljanica
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 3. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska – Jug
என்.கே. ராட்னிக்கி வெலிகோ வுகோவ்ஜே
என்கே போலட் உல்ஜானிக்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 3. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska – Jug
என்கே இலோவா டோமாசிகா
என்.கே.ஜுனக் வேலிகி பாசிஜன்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
செர்பியா அமெச்சூர் MFL Sombor – 1. razred
FK ராட்னிக்கி சோம்போர்
FK போராக் பேக்கி கிராசாக்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
செர்பியா அமெச்சூர் ஆப்ஸ்டின்ஸ்கா லிகா லுகானி
FK Vrelo Gornja Kravarica
FK Voćar Kotraža
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. ŽNL Zagrebačka – குடம்
என்கே டோன்ஜா குப்சினா
NK Brcko Božjakovina
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. ŽNL Zagrebačka – குடம்
என்கே டோன்ஜா குப்சினா
NK Brcko Božjakovina
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 3. ŽNL Koprivničko-križevačka
என்கே உதர்னிக் ஜப்லாட்ஜே
NK Rudar Botinovec
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 3. ŽNL Koprivničko-križevačka
என்கே உதர்னிக் ஜப்லாட்ஜே
NK Rudar Botinovec
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 அராட்
ACS Progresul Pecica II
சிஎஸ் மாணவர்கள்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 அராட்
ACS Progresul Pecica II
சிஎஸ் மாணவர்கள்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 அராட்
CS Înfrățirea Iratosu
சிஎஸ் உண்மையான நேரம்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. ŽNL Zagrebačka – குடம்
என்.கே.புனா
என்கே வட்ரோகாசாக் கோபிலிக்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 அராட்
CS Înfrățirea Iratosu
சிஎஸ் உண்மையான நேரம்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 அராட்
CS Înfrățirea Iratosu
சிஎஸ் உண்மையான நேரம்
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/05
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 அராட்
சிஎஸ் டீம் யுனைடெட் சான்பால்
சிஎஸ் ஒலிம்பியா புஜாக்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 3. ŽNL Istarska – Sjever
என்கே கிஸார்ட் உமாக்
NK Grožnjan-Optalj
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 3. ŽNL Istarska – Sjever
என்கே கலேப் ஜூரிகானி
NK மருசிசி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 3. ŽNL Istarska – Sjever
என்கே கிஸார்ட் உமாக்
NK Grožnjan-Optalj
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
எஸ்டோனியா II லீகா - லூனா/லேனே பியர்கோண்ட்
வணக்கம் ஜே.கே
பைடே லின்னமீஸ்கோண்ட் III
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
15:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL Istarska
என்.கே.விஸ்ஜன் 1957
என்கே பெரோஜ்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
செர்பியா அமெச்சூர் MFL Sombor – 2. razred
FK ஜெடின்ஸ்ட்வோ 1947 கொலுட்
FK ஜெடின்ஸ்ட்வோ ஸ்டானிசிக்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
செர்பியா அமெச்சூர் MFL Sombor – 2. razred
FK Dunav Bački Monoštor
FK பனோனிஜா லாலிக்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
செர்பியா அமெச்சூர் MFL Sombor – 2. razred
FK டெலிகா
FK ஜெடின்ஸ்ட்வோ ரிபரேவோ
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
செர்பியா அமெச்சூர் MFL Sombor – 2. razred
FK தினமோ சொந்தம்
FK விளையாட்டு Bezdan
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
செர்பியா அமெச்சூர் MFL Sombor – 2. razred
FK ஜெடின்ஸ்ட்வோ 1947 கொலுட்
FK ஜெடின்ஸ்ட்வோ ஸ்டானிசிக்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
செர்பியா அமெச்சூர் MFL Sombor – 2. razred
FK Dunav Bački Monoštor
FK பனோனிஜா லாலிக்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
செர்பியா அமெச்சூர் MFL Sombor – 2. razred
FK டெலிகா
FK ஜெடின்ஸ்ட்வோ ரிபரேவோ
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
செர்பியா அமெச்சூர் MFL Sombor – 2. razred
FK தினமோ சொந்தம்
FK விளையாட்டு Bezdan
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 அராட்
CS Řoimii Livada
CS Řofronea
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
போலந்து அமெச்சூர் IV. லிகா - Swiętokrzyska
AKS 1947 Busko-Zdrój
கே.எஸ். ஹெட்மேன் வோஸ்க்சோவா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:00
|
போலந்து அமெச்சூர் IV. லிகா - Swiętokrzyska
AKS 1947 Busko-Zdrój
கே.எஸ். ஹெட்மேன் வோஸ்க்சோவா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:10
|
ஸ்காட்லாந்து பிரீமியர் லீக் பெண்கள்
கிளாஸ்கோ சிட்டி LFC
ஹைபர்னியன் WFC
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 3. ŽNL வுகோவர்
என்கே மோஹோவோ
என்கே டோம்போஜெவ்சி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL Županja
NK RAŠK ராஜேவோ செலோ
NK Budućnost Šiškovci
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 3. ŽNL வுகோவர்
HNK ராட்னிக்கி வுகோவர்
என்கே பெட்ரோவ்சி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. ŽNL Primorsko-goranska
NK Rječina Drazice
NK Grbci 2000 ரிஜெகா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL Županja
என்.கே.ஜத்ரன் குஞ்சா
என்கே ஸ்ரீஜெமாக் ஸ்ட்ரோசின்சி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL Županja
NK RAŠK ராஜேவோ செலோ
NK Budućnost Šiškovci
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 3. ŽNL வுகோவர்
என்கே மோஹோவோ
என்கே டோம்போஜெவ்சி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. ŽNL Primorsko-goranska
என்கே விஹோர் பாஸ்கா
என்.கே. லோசிஞ்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. ŽNL Primorsko-goranska
NK Rječina Drazice
NK Grbci 2000 ரிஜெகா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL Đakovo
என்.கே. ஷோகாடிஜா ஸ்ட்ரிசிவோஜ்னா
NK Budućnost கோர்ஜானி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL Županja
என்.கே.ஜத்ரன் குஞ்சா
என்கே ஸ்ரீஜெமாக் ஸ்ட்ரோசின்சி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. ŽNL Primorsko-goranska
NK Rječina Drazice
NK Grbci 2000 ரிஜெகா
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/05
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL Županja
என்.கே.ஜத்ரன் குஞ்சா
என்கே ஸ்ரீஜெமாக் ஸ்ட்ரோசின்சி
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/05
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 3. ŽNL வுகோவர்
HNK ராட்னிக்கி வுகோவர்
என்கே பெட்ரோவ்சி
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/05
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL Đakovo
NK Slavonija Budrovci
என்.கே.தினமோ திருநாவா
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/05
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL Primorsko-goranska
என்கே ரிஸ்ஞ்ஜாக் லோக்வே
NK Željezničar Moravice
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL பெலி மனஸ்டிர்
என்.கே.ரிபார் கோபசெவோ
என்கே பெட்லோவாக்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. ŽNL Vukovarsko-srijemska
என்.கே.விர்பஞ்சா
NK Posavac Posavski Podgajci
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 3. ŽNL பரஞ்ச்ஸ்கா லிகா
NK Mladost Čeminac
என்கே கிரானிகார் டோர்ஜான்சி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 3. ŽNL பரஞ்ச்ஸ்கா லிகா
என்.கே.டேவர் பிராஞ்சினா
NK குரோஷியா பிரான்ஜின் Vrh
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 3. ŽNL பரஞ்ச்ஸ்கா லிகா
என்.கே. லூக்
NK Zmaj Zmajevac
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL Primorsko-goranska
என்கே ஸ்டாரி கிராட் ரிஜெகா
என்கே திருகோபால்ஜ்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 3. ŽNL பரஞ்ச்ஸ்கா லிகா
NK Mladost Čeminac
என்கே கிரானிகார் டோர்ஜான்சி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 3. ŽNL பரஞ்ச்ஸ்கா லிகா
என்.கே.டேவர் பிராஞ்சினா
NK குரோஷியா பிரான்ஜின் Vrh
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 3. ŽNL பரஞ்ச்ஸ்கா லிகா
ŠNK Grozd Kotlina
என்கே ராட்னிக்கி மிர்கோவாக்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 3. ŽNL பரஞ்ச்ஸ்கா லிகா
NK Mladost Čeminac
என்கே கிரானிகார் டோர்ஜான்சி
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/05
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. ŽNL Vukovarsko-srijemska
NK நெகோஸ்லாவ்சி
HNK Fruškogorac Ilok
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. ŽNL Vukovarsko-srijemska
NK நெகோஸ்லாவ்சி
HNK Fruškogorac Ilok
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL Primorsko-goranska
என்.கே.கோரங்கா ரவ்னா கோரா
என்கே போலட் ஸ்க்ராட்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 2. ŽNL Primorsko-goranska
என்.கே.கோரங்கா ரவ்னா கோரா
என்கே போலட் ஸ்க்ராட்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. ŽNL Vukovarsko-srijemska
என்கே ஸ்லாவோனாக் கொம்லெடிஞ்சி
NK Mladost Vođinci
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. ŽNL Vukovarsko-srijemska
NK நோஸ்டீரியா நுஸ்டர்
HNK மிட்னிகா வுகோவர்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. ŽNL Vukovarsko-srijemska
NK நோஸ்டீரியா நுஸ்டர்
HNK மிட்னிகா வுகோவர்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
15:45
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 1. ŽNL Požeško-slavonska
என்கே ஓம்லடினாக் காக்லின்
என்கே ஸ்லேவன் கிராடாக்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
16:00
|
போர்ச்சுகல் அமெச்சூர் AF Setubal II பிரிவு
எஃப்சி பாரிரென்ஸ் பி
ACRUT Zambujalense
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
16:00
|
போர்ச்சுகல் அமெச்சூர் AF Setubal II பிரிவு
ஜிடி செசிம்ப்ரா
எஸ்ட்ரெலா செயின்ட் ஆண்ட்ரே
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
16:00
|
ஸ்பெயின் அமெச்சூர் ஆர்வலர்களின் 1வது மாகாண பிரிவு, பிரைமரா - ஜமோரா
சிடி இண்டர் லாஸ் வால்ஸ்
ரேசிங் கிளப் பெனாவென்டே
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
16:00
|
எஸ்டோனியா மீஸ்ட்ரிலிகா பெண்கள்
ஜே.கே.தபசலு
டார்டு தம்மேகா பெண்கள்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
16:00
|
போர்ச்சுகல் அமெச்சூர் AF லிஸ்பன் I பிரிவு
URD டயர்கள்
மணிக்கு. மல்வீரா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
16:00
|
போர்ச்சுகல் அமெச்சூர் AF Aveiro I பிரிவு தெற்கு மண்டலம்
LAAC
CCR Válega
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
16:00
|
ஸ்பெயின் அமெச்சூர் ஆர்வலர்களின் 1வது மாகாண பிரிவு, பிரைமரா - ஜமோரா
சிடி இண்டர் லாஸ் வால்ஸ்
ரேசிங் கிளப் பெனாவென்டே
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
16:00
|
போர்ச்சுகல் அமெச்சூர் ஏஎஃப் விலா ரியல் டிவிஷன் ஆஃப் ஹானர் – தொடர் ஏ
ஜிடி செர்வா
எஃப்சி ஃபோன்டேலாஸ்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
16:00
|
எகிப்து பிரீமியர் லீக்
ஸ்ம ou கா
ஜமாலெக் எஸ்சி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
16:00
|
எஸ்டோனியா மீஸ்ட்ரிலிகா பெண்கள்
ஜே.கே.தபசலு
டார்டு தம்மேகா பெண்கள்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
16:00
|
ஸ்பெயின் அமெச்சூர் டெர்செரா ஃபெடரேசியன், குழு 3
SD Solares Medio Cudeyo
UC கார்டுகள்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
16:00
|
போர்ச்சுகல் போர்த்துகீசிய சாம்பியன்ஷிப்
விட்டோரியா டி செதுபால்
எஸ்சி லூசிடானியா
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
16:00
|
ஸ்பெயின் அமெச்சூர் டெர்செரா ஃபெடரேசியன், குழு 18
AD சான் க்ளெமெண்டே
அட்லெட்டிகோ டோமெல்லோசோ
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
16:00
|
துருக்கி சூப்பர் லிக்
காசியான்டெப் எஃப்.கே
hatayspor
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
16:00
|
ஸ்பெயின் அமெச்சூர் டெர்செரா ஃபெடரேசியன், குழு 13
சிடி பிளஸ் அல்ட்ரா
உண்மையான முர்சியா பி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
16:30
|
ஸ்பெயின் அமெச்சூர் டெர்செரா ஃபெடரேசியன், குழு 2
ரியல் டைட்டானிகோ எஃப்சி
கொண்டல் கிளப்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
16:45
|
ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸ் UAE ப்ரோ லீக்
அல்-ஜசிரா
பனியாஸ்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
17:00
|
டென்மார்க் 1வது பிரிவு
AAB
Hobro
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/05
17:00
|
USA தேசிய மகளிர் கால்பந்து லீக்
ஹூஸ்டன் டாஷ்
கன்சாஸ் சிட்டி கரண்ட்
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/05
17:15
|
குவைத் குவைத் லீக்
கஸ்மா எஸ்சி
அல் ஜஹ்ரா
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
17:15
|
நார்வே எலிட்செரியன்
வைக்கிங் FK
ட்ரோம்சோ IL
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
17:30
|
ஜெர்மனி 3. லிகா
எஃப்சி இங்கோல்ஸ்டாட் 04
எஸ்வி வால்டோஃப் மன்ஹெய்ம்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
17:55
|
போலந்து அமெச்சூர் வி. லிகா - வைல்கோபோல்ஸ்கா
Przemysław Poznań
ஜிகேஎஸ் டோபிவோ
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
18:00
|
பிரேசில் பிரேசிலிரோ சீரி ஏ, பெண்கள்
ரெட் புல் பிரகாண்டினோ
ரியல் பிரேசிலியா எஃப்சி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
18:30
|
அர்ஜென்டினா அமெச்சூர் லிகா ரோசரினா டி ஃபுட்போல், பிரிவு ஏ
கிளப் அட்லெட்டிகோ அலியான்சா ஸ்போர்ட்
மத்திய கோர்டோபா டி ரொசாரியோ பி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
18:30
|
அர்ஜென்டினா அமெச்சூர் லிகா ரோசரினா டி ஃபுட்போல், பிரிவு ஏ
கிளப் அட்லெட்டிகோ சான் டெல்மோ
குழந்தைகள் விளையாட்டுக் குழு யூனியன் ரொசாரியோ
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
18:30
|
அர்ஜென்டினா அமெச்சூர் லிகா ரோசரினா டி ஃபுட்போல், பிரிவு பி
கிளப் டிபோர்டிவோ மற்றும் சோஷியல் லக்ஸ்
விளையாட்டு மற்றும் பொழுதுபோக்கு சங்கம் BANCO
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
18:30
|
அர்ஜென்டினா அமெச்சூர் லிகா ரோசரினா டி ஃபுட்போல், பிரிவு பி
கிளப் அட்லெட்டிகோ ஃபிஷர்டன்
லியோன்ஸ் டி ரொசாரியோ எஃப்சி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
18:30
|
அர்ஜென்டினா அமெச்சூர் லிகா ரோசரினா டி ஃபுட்போல், பிரிவு சி
ஜூன் 14 ஆம் தேதி விளையாட்டு பொழுதுபோக்கு கிளப்
ஜோர்ஜிட்டோ ஜூனியர்ஸ் கால்பந்து கிளப்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
18:30
|
அர்ஜென்டினா அமெச்சூர் லிகா ரோசரினா டி ஃபுட்போல், பிரிவு சி
அசோசியேஷன் சிவில் சர்மிண்டோ கால்பந்து கிளப்
Botafogo விளையாட்டு குழு
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
18:30
|
அர்ஜென்டினா அமெச்சூர் லிகா ரோசரினா டி ஃபுட்போல், பிரிவு சி
அசோசியேஷன் சிவில் கிளப் மரியா ரெய்னா
ஜூன் 14 ஆம் தேதி விளையாட்டு பொழுதுபோக்கு கிளப்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
18:30
|
அர்ஜென்டினா அமெச்சூர் லிகா ரோசரினா டி ஃபுட்போல், பிரிவு சி
ஜோர்ஜிட்டோ ஜூனியர்ஸ் கால்பந்து கிளப்
கிளப் அட்லெட்டிகோ ஸ்பார்டா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
18:30
|
அர்ஜென்டினா அமெச்சூர் லிகா ரோசரினா டி ஃபுட்போல், பிரிவு சி
ஒலிம்பியா கால்பந்து பள்ளி
Polideportivo கண்ட்ரி கிளப் சான் ஜோஸ்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
18:30
|
அர்ஜென்டினா அமெச்சூர் லிகா ரோசரினா டி ஃபுட்போல், பிரிவு சி
Polideportivo கண்ட்ரி கிளப் சான் ஜோஸ்
அசோசியேஷன் சிவில் கிளப் மரியா ரெய்னா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
18:30
|
அர்ஜென்டினா அமெச்சூர் லிகா ரோசரினா டி ஃபுட்போல், பிரிவு சி
கிளப் அட்லெட்டிகோ ஸ்பார்டா
கிளப் டெல் கிரான் ரொசாரியோ
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
18:30
|
அர்ஜென்டினா அமெச்சூர் லிகா ரோசரினா டி ஃபுட்போல், பிரிவு சி
ஜோர்ஜிட்டோ ஜூனியர்ஸ் கால்பந்து கிளப்
கிளப் அட்லெட்டிகோ ஸ்பார்டா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
18:30
|
அர்ஜென்டினா அமெச்சூர் லிகா ரோசரினா டி ஃபுட்போல், பிரிவு சி
ஒலிம்பியா கால்பந்து பள்ளி
Polideportivo கண்ட்ரி கிளப் சான் ஜோஸ்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
18:30
|
அர்ஜென்டினா அமெச்சூர் லிகா ரோசரினா டி ஃபுட்போல், பிரிவு சி
Polideportivo கண்ட்ரி கிளப் சான் ஜோஸ்
அசோசியேஷன் சிவில் கிளப் மரியா ரெய்னா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
18:30
|
அர்ஜென்டினா அமெச்சூர் லிகா ரோசரினா டி ஃபுட்போல், பிரிவு சி
கிளப் அட்லெட்டிகோ ஸ்பார்டா
கிளப் டெல் கிரான் ரொசாரியோ
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
18:30
|
பிரேசில் அமெச்சூர் சூப்பர் கோபா நோரோஸ்டே - குரூப் ஏ
ஈசி இதல்வா
போர்டியன்குலா EC
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/05
18:30
|
அர்ஜென்டினா அமெச்சூர் லிகா ரோசரினா டி ஃபுட்போல், பிரிவு சி
ஒலிம்பியா கால்பந்து பள்ளி
Polideportivo கண்ட்ரி கிளப் சான் ஜோஸ்
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/05
18:30
|
அர்ஜென்டினா பிரைமரா சி மெட்ரோபொலிடானா
டிபோர்டிவோ முனிஸ்
மத்திய கோர்டோபா டி ரொசாரியோ
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
18:30
|
ஸ்பெயின் லிகா எஃப்
மாட்ரிட் CFF
ரியல் மாட்ரிட் பெண்கள்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
19:00
|
குவாடலூப் பிராந்தியம் 3 – பூல் ஏ
ஜே.டி.ஆர்
அலையன்ஸ் எஃப்சி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
19:00
|
USA MLS அடுத்த ப்ரோ
டொராண்டோ எஃப்சி II
கொலம்பஸ் குழு 2
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
19:00
|
USA MLS அடுத்த ப்ரோ
பிலடெல்பியா யூனியன் II
ஹன்ட்ஸ்வில் சிட்டி எஃப்சி
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/05
19:00
|
அர்ஜென்டினா அமெச்சூர் ஜெனரல் ரோகா - முதல் பிரிவு
SC Nelson Tomas Page
CA நிக்கோலஸ் புருசோன்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
19:00
|
USA MLS அடுத்த ப்ரோ
டொராண்டோ எஃப்சி II
கொலம்பஸ் குழு 2
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
19:00
|
பிரேசில் பிரேசிலிய சீரி ஏ
கிரிமோ
கிரிசிும
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
19:30
|
பிரேசில் பிரேசிலிய சீரி சி
உருவம்
அபார்சிடென்ஸ்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
20:00
|
அர்ஜென்டினா அமெச்சூர் லிகா பிராந்திய கால்பந்து டெல் சுர் - கோரல் டி புஸ்டோஸ்
சிஎஸ்டி நியூபெரி & எவர்டன்
AMC அட்லெட்டிகோ குவாடிமோசின்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
20:00
|
Guadeloupe Guadeloupe Regionale 2 – பூல் A
AS டிராகன்
ரேசிங் கிளப் Basse-Terre
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
20:00
|
Guadeloupe Guadeloupe Regionale 2 – பூல் A
ஏசி செயிண்ட்-ராபர்ட்
சந்திரன்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
20:00
|
Guadeloupe Guadeloupe Regionale 2 – பூல் A
JS Vieux குடியிருப்பாளர்கள்
சிஎஸ் கேப்ஸ்டெரியன்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
20:00
|
அரூபா பிரிவு மரியாதை
எஸ்வி அட்லெடிகோ சாண்டா ஃபே
ஜாங் அருபா
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
21:00
|
சிலி பிரைமரா பிரிவு, பெண்கள்
கோப்ரேசல்
பாலஸ்தீன
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
21:00
|
அர்ஜென்டினா பிரைமரா பிரிவு, பெண்கள்
போகா ஜூனியர்ஸ்
ரேசிங் கிளப்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
21:30
|
பஹாமாஸ் BFA மூத்த லீக்
பஹா ஜூனியர்ஸ்
வெஸ்ட்சைட் ரெனிகேட்ஸ்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
21:30
|
பஹாமாஸ் BFA மூத்த லீக்
பஹா ஜூனியர்ஸ்
வெஸ்ட்சைட் ரெனிகேட்ஸ்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
22:00
|
அரூபா பிரிவு மரியாதை
எஸ்வி அட்லாண்டிகோ டிபோர்டிவோ
எஸ்சி யுனைடெட்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
22:00
|
அரூபா பிரிவு மரியாதை
எஸ்வி அட்லாண்டிகோ டிபோர்டிவோ
எஸ்சி யுனைடெட்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
22:00
|
கொலம்பியா மகளிர் லீக்
சுதந்திரமான மெடலின்
CD Cortuluá
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
22:00
|
டொமினிகன் குடியரசு டொமினிகன் கால்பந்து லீக்
அட்லெட்டிகோ வேகா ரியல் எஃப்சி
மோச்சா எஃப்சி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/05
22:00
|
டொமினிகன் குடியரசு டொமினிகன் கால்பந்து லீக்
அட்லெட்டிகோ வேகா ரியல் எஃப்சி
மோச்சா எஃப்சி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
23:00
|
கோஸ்டாரிகா பிரைமரா பிரிவு, கிளாசுரா
நகராட்சி லைபீரியா
முனிசிபல் கிரேசியா
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/05
23:00
|
கோஸ்டாரிகா பிரைமரா பிரிவு, பெண்கள்
CCdr Perez Zeledon
நீல சுனாமி FF
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/06
00:00
|
USA தேசிய மகளிர் கால்பந்து லீக்
பே எஃப்சி
சிகாகோ சிவப்பு நட்சத்திரங்கள்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/06
04:00
|
ஜப்பான் நடேஷிகோ லீக், டிவி. 1, பெண்கள்
NGU நகோயா எஃப்சி
இகா எஃப்சி குனோய்ச்சி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/06
05:00
|
ஜப்பான் ஜே3 லீக்
தெகேவஜரோ மியாசாகி
ஏசி நாகானோ பார்ட்னர்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/06
05:00
|
ஜப்பான் ஜே3 லீக்
தெகேவஜரோ மியாசாகி
ஏசி நாகானோ பார்ட்னர்
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/06
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 வாஸ்லுய்
எஃப்சி 2007 கார்செனி
ஸ்பெரான்டா டிரான்செனி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/06
08:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 4 வாஸ்லுய்
எஃப்சி 2007 கார்செனி
ஸ்பெரான்டா டிரான்செனி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/06
09:00
|
நைஜீரியா NLO பிரிவு ஒன்று லீக் - அகுரே மையம்
ஹோப் ஆஃப் குளோரி எஃப்சி
இபோம் யூத் எஃப்சி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/06
10:30
|
ஆஸ்திரேலியா NPL 2, விக்டோரியா
பிரன்சுவிக் சிட்டி எஸ்சி
பிரஸ்டன் லயன்ஸ் எஃப்சி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/06
10:30
|
ஆஸ்திரேலியா NPL 2, விக்டோரியா
பிரன்சுவிக் சிட்டி எஸ்சி
பிரஸ்டன் லயன்ஸ் எஃப்சி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/06
10:30
|
ஆஸ்திரேலியா NPL 2, விக்டோரியா
பிரன்சுவிக் சிட்டி எஸ்சி
பிரஸ்டன் லயன்ஸ் எஃப்சி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/06
10:30
|
ஆஸ்திரேலியா NPL, விக்டோரியா
ஓக்லீ பீரங்கிகள்
மோர்லேண்ட் சிட்டி எஃப்சி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/06
11:00
|
தான்சானியா பிரீமியர் லீக்
இஹெஃபு எஃப்சி
நமுங்கோ எஃப்சி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/06
11:00
|
இத்தாலி காம்பியோனாடோ ஸ்பிரிங் 1
எம்போலி U19
சாசுலோ U19
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/06
12:00
|
இங்கிலாந்து அமெச்சூர் புரொபஷனல் டெவலப்மெண்ட் லீக்
ஷெஃபீல்ட் யுனைடெட் U21
க்ரூவ் அலெக்ஸாண்ட்ரா U21
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/06
12:30
|
அஜர்பைஜான் இகின்சி லிக்கா
Kür-Araz FK
Sheki City FK
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/06
14:05
|
ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸ் UAE ப்ரோ லீக்
அல் படேஹ்
அல் வாஸ்ல்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/06
14:05
|
ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸ் UAE ப்ரோ லீக்
அல் படேஹ்
அல் வாஸ்ல்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/06
14:05
|
ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸ் UAE ப்ரோ லீக்
அல் படேஹ்
அல் வாஸ்ல்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/06
15:00
|
அஜர்பைஜான் மிஸ்லி பிரீமியர் லீக்
Səbail FK
கபாலா எஃப்.கே
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/06
16:00
|
குவைத் குவைத் லீக்
அல் ஃபெஹாஹீல்
அல்-குவைத்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/06
16:00
|
நார்வே 2வது பிரிவு குரூப் 1
ஃப்ளெக்கெரோய்
வைக்கிங் FK II
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/06
16:00
|
நார்வே 2வது பிரிவு குரூப் 1
ஃப்ளெக்கெரோய்
வைக்கிங் FK II
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/06
16:00
|
இத்தாலி சீரி ஏ
சலெர்னிடனா
அட்லாண்டா
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/06
16:00
|
எஸ்டோனியா எசிலிகா
FCI லெவாடியா தாலின் U21
ஜே.கே தல்லின்னா காலேவ் யு 21
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/06
16:00
|
குவைத் குவைத் லீக்
அல் ஃபெஹாஹீல்
அல்-குவைத்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/06
16:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் லிகா வீரனா வுகோவர்ஸ்கோ – ஸ்ரீஜெம்ஸ்கே ஜூபானிஜே
NK குரோஷியா Bogdanovci – Veterani
HNK Fruškogorac Ilok – Veterani
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/06
16:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் லிகா வீரனா வுகோவர்ஸ்கோ – ஸ்ரீஜெம்ஸ்கே ஜூபானிஜே
NK குரோஷியா Bogdanovci – Veterani
HNK Fruškogorac Ilok – Veterani
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/06
16:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் லிகா வீரனா வுகோவர்ஸ்கோ – ஸ்ரீஜெம்ஸ்கே ஜூபானிஜே
என்.கே. ஷோகாதிஜா பாபினா கிரேடா - வீரராணி
NK Slavonac Komletinci – Veterani
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/06
16:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் லிகா வீரனா வுகோவர்ஸ்கோ – ஸ்ரீஜெம்ஸ்கே ஜூபானிஜே
என்.கே. ஷோகாதிஜா பாபினா கிரேடா - வீரராணி
NK Slavonac Komletinci – Veterani
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/06
16:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் லிகா வீரனா வுகோவர்ஸ்கோ – ஸ்ரீஜெம்ஸ்கே ஜூபானிஜே
NK Slavonac Gradište – Veterani
என்.கே.தில்ஜ் வின்கோவ்சி – வீரராணி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/06
16:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் லிகா வீரனா வுகோவர்ஸ்கோ – ஸ்ரீஜெம்ஸ்கே ஜூபானிஜே
NK Slavonac Gradište – Veterani
என்.கே.தில்ஜ் வின்கோவ்சி – வீரராணி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/06
16:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் லிகா வீரனா வுகோவர்ஸ்கோ – ஸ்ரீஜெம்ஸ்கே ஜூபானிஜே
NK Slavonac Gradište – Veterani
என்.கே.தில்ஜ் வின்கோவ்சி – வீரராணி
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/06
16:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் லிகா வீரனா வுகோவர்ஸ்கோ – ஸ்ரீஜெம்ஸ்கே ஜூபானிஜே
என்.கே.ஓடோக் - வீரராணி
என்கே ஹாஸ்க் சோகோல் ஸ்டாரி ஜான்கோவ்சி - வீரராணி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/06
16:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் லிகா வீரனா வுகோவர்ஸ்கோ – ஸ்ரீஜெம்ஸ்கே ஜூபானிஜே
என்.கே.ஓடோக் - வீரராணி
என்கே ஹாஸ்க் சோகோல் ஸ்டாரி ஜான்கோவ்சி - வீரராணி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/06
16:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் லிகா வீரனா வுகோவர்ஸ்கோ – ஸ்ரீஜெம்ஸ்கே ஜூபானிஜே
என்.கே.ஓடோக் - வீரராணி
என்கே ஹாஸ்க் சோகோல் ஸ்டாரி ஜான்கோவ்சி - வீரராணி
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/06
16:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் லிகா வீரனா வுகோவர்ஸ்கோ – ஸ்ரீஜெம்ஸ்கே ஜூபானிஜே
NK Hrvatski Sokol Mirkovci – Veterani
என்கே ஃபிராங்கோபன் ரோகோவ்சி-ஆண்ட்ரிஜாசெவ்சி - வீரராணி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/06
16:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் லிகா வீரனா வுகோவர்ஸ்கோ – ஸ்ரீஜெம்ஸ்கே ஜூபானிஜே
NK Hrvatski Sokol Mirkovci – Veterani
என்கே ஃபிராங்கோபன் ரோகோவ்சி-ஆண்ட்ரிஜாசெவ்சி - வீரராணி
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/06
16:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் லிகா வீரனா வுகோவர்ஸ்கோ – ஸ்ரீஜெம்ஸ்கே ஜூபானிஜே
HNK வின்கோவ்சி - வீரராணி
வுகோவர்ஸ்கி வெடரானி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/06
16:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் லிகா வீரனா வுகோவர்ஸ்கோ – ஸ்ரீஜெம்ஸ்கே ஜூபானிஜே
HNK வின்கோவ்சி - வீரராணி
வுகோவர்ஸ்கி வெடரானி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/06
16:00
|
குரோஷியா அமெச்சூர் லிகா வீரனா வுகோவர்ஸ்கோ – ஸ்ரீஜெம்ஸ்கே ஜூபானிஜே
HNK வின்கோவ்சி - வீரராணி
வுகோவர்ஸ்கி வெடரானி
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/06
16:45
|
ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸ் UAE ப்ரோ லீக்
ஷபாப் அல்-அஹ்லி துபாய்
அல்-ஷார்ஜா
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/06
17:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar
FV Dudenhofen
ஐன்ட்ராக்ட் ட்ரையர்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/06
17:30
|
இஸ்ரேல் பிரீமியர் லீக்
பீட்டர் ஜெருசலேம்
அஷ்டோட் எஸ்சி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/06
23:00
|
அரூபா பிரிவு மரியாதை
எஸ்.வி. கைகுட்டியோ
சிடி ரூய் அஃபோ
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/07
00:00
|
பிரேசில் பிரேசிலிரோ சீரி ஏ, பெண்கள்
அமெரிக்கா மினிரோ
ஃப்ளெமிங்கோவின்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/07
01:00
|
அரூபா பிரிவு மரியாதை
எஸ்வி ஸ்போர்ட்பாய்ஸ் அருபா
எஸ்.வி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/07
01:00
|
அரூபா பிரிவு மரியாதை
எஸ்வி ஸ்போர்ட்பாய்ஸ் அருபா
எஸ்.வி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/07
09:00
|
நைஜீரியா NLO பிரிவு ஒன்று லீக் - அகுரே மையம்
Ojodu City Fc
புருஜ் எஃப்சி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/07
09:00
|
நைஜீரியா NLO பிரிவு ஒன்று லீக் - அகுரே மையம்
Ojodu City Fc
புருஜ் எஃப்சி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/07
09:00
|
நைஜீரியா NLO பிரிவு ஒன்று லீக் - அகுரே மையம்
Ojodu City Fc
புருஜ் எஃப்சி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/07
12:00
|
அஜர்பைஜான் இகின்சி லிக்கா
Şəfa FK
ஷாதாக் குசார் எஃப்.கே
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/07
12:00
|
அஜர்பைஜான் இகின்சி லிக்கா
Şəfa FK
ஷாதாக் குசார் எஃப்.கே
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/07
12:00
|
இங்கிலாந்து அமெச்சூர் புரொபஷனல் டெவலப்மெண்ட் லீக்
குயின்ஸ் பார்க் ரேஞ்சர்ஸ் U21
பார்ன்ஸ்லி U21
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/07
12:00
|
ஸ்லோவாக்கியா U19
FC Petržalka U19
MFK Ruzoomberok U19
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/07
12:00
|
இங்கிலாந்து அமெச்சூர் புரொபஷனல் டெவலப்மெண்ட் லீக்
பீட்டர்பரோ யுனைடெட் U21
கோவென்ட்ரி சிட்டி U21
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/07
12:00
|
இங்கிலாந்து அமெச்சூர் புரொபஷனல் டெவலப்மெண்ட் லீக்
குயின்ஸ் பார்க் ரேஞ்சர்ஸ் U21
பார்ன்ஸ்லி U21
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/07
12:00
|
ஸ்லோவாக்கியா U19
FC Petržalka U19
MFK Ruzoomberok U19
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/07
14:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 ஹர்கிதா
ஏசிஎஸ் சாண்டோமினிக்
AS பிலிஸ்கே துஷ்னாட் சனி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/07
14:05
|
ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸ் UAE ப்ரோ லீக்
கோர் ஃபக்கன்
அல்-ஐன்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/07
14:05
|
ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸ் UAE ப்ரோ லீக்
கோர் ஃபக்கன்
அல்-ஐன்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/07
14:05
|
ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸ் UAE ப்ரோ லீக்
கோர் ஃபக்கன்
அல்-ஐன்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/07
14:35
|
குவைத் குவைத் லீக்
அல்-நஸ்ர் குவைத்
அல்-அரபி குவைத்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/07
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 Iasi
குரல் போசியா
போயானா போபெஸ்டி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/07
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 Iasi
குரல் போசியா
போயானா போபெஸ்டி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/07
16:00
|
இஸ்ரேல் தேசிய லீக்
Bnei Yehuda டெல் அவிவ்
மக்காபி யாஃபோ கபிலியோ
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/07
16:00
|
இஸ்ரேல் தேசிய லீக்
Bnei Yehuda டெல் அவிவ்
மக்காபி யாஃபோ கபிலியோ
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/07
16:00
|
லிதுவேனியா LFF கோப்பை
BE1 எண்
எக்ரானாஸ் பனெவெஸிஸ்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/07
16:45
|
ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸ் UAE ப்ரோ லீக்
அல்-வஹ்தா எஃப்சி
அல்-நாஸ்ர் துபாய்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/07
17:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் ப்ரெமென்-லிகா
SV வெர்டர் ப்ரெமென் II
எஃப்சி ஓபர்னுலாண்ட்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/07
17:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் ப்ரெமென்-லிகா
SV வெர்டர் ப்ரெமென் II
எஃப்சி ஓபர்னுலாண்ட்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/07
17:50
|
சவுதி அரேபியா பிரிவு 1
ஜித்தா கிளப்
அல்-ஃபைசாலி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/07
17:50
|
சவுதி அரேபியா பிரிவு 1
ஜித்தா கிளப்
அல்-ஃபைசாலி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/07
18:00
|
இங்கிலாந்து அமெச்சூர் புரொபஷனல் டெவலப்மெண்ட் லீக்
கோல்செஸ்டர் யுனைடெட் U21
வாட்ஃபோர்ட் U21
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/07
18:00
|
இங்கிலாந்து அமெச்சூர் புரொபஷனல் டெவலப்மெண்ட் லீக்
கோல்செஸ்டர் யுனைடெட் U21
வாட்ஃபோர்ட் U21
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/08
00:00
|
அரூபா பிரிவு மரியாதை
எஸ்வி லா ஃபமா சவனேதா
எஸ்வி ரியல் கோயாரி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/08
00:00
|
அரூபா பிரிவு மரியாதை
எஸ்வி லா ஃபமா சவனேதா
எஸ்வி ரியல் கோயாரி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/08
07:00
|
ஸ்லோவாக்கியா 1. லிகா, பெண்கள்
ஸ்பார்டக் டிரனாவா
MFK Ruzoomberok
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/08
07:00
|
நியூசிலாந்து தேசிய லீக்
வெலிங்டன் பீனிக்ஸ் ரிசர்வ்
ஐலண்ட் பே யுனைடெட்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/08
09:00
|
கஜகஸ்தான் கஜகஸ்தான் கோப்பை
FC Ordabasy
FK அக்டோப்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/08
10:30
|
ஆஸ்திரேலியா NPL, குயின்ஸ்லாந்து
கோல்ட் கோஸ்ட் யுனைடெட்
மோர்டன் சிட்டி எக்செல்சியர் எஃப்சி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/08
10:30
|
ஆஸ்திரேலியா விக்டோரியா பிரீமியர் லீக் பெண்கள்
பிரஸ்டன் லயன்ஸ்
தெற்கு மெல்போர்ன் எஃப்சி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/08
11:00
|
அஜர்பைஜான் முதல் பிரிவு
இரேவன்
டிஃபாய் ஆக்சு
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/08
11:00
|
நைஜீரியா NLO பிரிவு ஒன்று லீக் - அகுரே மையம்
இகன்மு கால்பந்து கிளப்
லெக்கி யுனைடெட் கால்பந்து கிளப்
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/08
11:00
|
நைஜீரியா NLO பிரிவு ஒன்று லீக் - அகுரே மையம்
இகன்மு கால்பந்து கிளப்
லெக்கி யுனைடெட் கால்பந்து கிளப்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/08
12:00
|
டென்மார்க் அமெச்சூர் டான்மார்க்செரியன்
ஏபி டார்ன்பி
B 1908
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/08
12:00
|
ஆர்மீனியா முதல் லீக்
ஒனோர்
FC அரரத் II
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/08
12:30
|
செக் குடியரசு U19 1வது பிரிவு
MFK ஃப்ரைடெக் மிஸ்டெக் U19
MFK கர்வினா U19
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/08
14:00
|
அல்பேனியா கேடகோரியா மற்றும் பரே
KF Luz i Vogël 2008
கே.எஃப் வோரா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/08
14:30
|
செர்பியா அமெச்சூர் சுமதிஸ்கா ஒக்ருஸ்னா லிகா
FK Mladi Rudar Bukovik
Omladinac Donja Rača
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/08
14:30
|
செக் குடியரசு பிளவு ஈ
டிஜே ஸ்லோவன் பிஜெனெக்
எஃப்சி விசெடின்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/08
14:30
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 காராஸ் செவெரின்
AS Viitorul Vărădia 2023
AS குரோஷியா க்ளோகோடிசி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/08
14:30
|
எகிப்திய இரண்டாம் பிரிவு
மகாடி எஃப்சி
நோகூம் எஃப்சி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/08
14:30
|
எகிப்திய இரண்டாம் பிரிவு
மிஸ்ர் எல்-மக்காசா
டிகெர்னிஸ் எஸ்சி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/08
14:30
|
பிரான்ஸ் பிரிவு 1, பெண்கள்
இஏ குயிங்கம்ப்
லே ஹவ்ரே ஏசி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/08
14:30
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 காராஸ் செவெரின்
AS Viitorul Vărădia 2023
AS குரோஷியா க்ளோகோடிசி
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/08
14:30
|
பிரான்ஸ் பிரிவு 1, பெண்கள்
எஃப்சி ஃப்ளூரி 91
மான்ட்பெல்லியர் எச்.எஸ்.சி.
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/08
14:30
|
எகிப்திய இரண்டாம் பிரிவு
மிஸ்ர் எல்-மக்காசா
டிகெர்னிஸ் எஸ்சி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/08
14:30
|
பிரான்ஸ் பிரிவு 1, பெண்கள்
பாரிஸ் எஃப்சி
டிஜான் FCO
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/08
14:30
|
செர்பியா அமெச்சூர் ஜாஜெகார்ஸ்கா ஒக்ருஸ்னா லிகா
FK Graničar Veliki Izvor
FK Midžor Kalna
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/08
14:30
|
செர்பியா அமெச்சூர் ஜாஜெகார்ஸ்கா ஒக்ருஸ்னா லிகா
FK ஓஸ்னிக்
FK பிஎஸ்கே போகோவினா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/08
14:30
|
செர்பியா அமெச்சூர் ஜாஜெகார்ஸ்கா ஒக்ருஸ்னா லிகா
FK Graničar Veliki Izvor
FK Midžor Kalna
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/08
15:00
|
Bosnia & Herzegovina அமெச்சூர் 2. Liga FBiH – Zapad
என்கே பிரன்ஜாசி
என்.கே.விட்டேஸ்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/08
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 பிரசோவ்
எஸ்சி பிரான்
ACS Prejmer
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/08
15:00
|
ருமேனியா லிகா III தொடர் 3
டுனேரியா கலராசி
எஃப்சி அக்ரிகோலா போர்சியா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/08
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 பிரசோவ்
ஏசிஎஸ் வல்கன் 2008 II
ஏசிஎஸ்எம் கோட்லியா II
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/08
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 பிரசோவ்
ACS Hâlchiu
ஏசிஎஸ் கோல்ஷியா 1920 பிராசோவ் II
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/08
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 கான்ஸ்டன்டா
AS Progresul Osmancea
AS கன்ஸ்ட்ரக்டர்ல் டோப்ரைசர்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/08
15:00
|
செர்பியா அமெச்சூர் Medjuopštinska liga Sever
FK பார்ட்டிசன் குளோகோவாக்
FK வினோராசா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/08
15:00
|
போஸ்னியா & ஹெர்ஸகோவினா அமெச்சூர் 2. லிகா FBIH - சென்டர்
என்.கே.நெமிலா
FK பேடன் சரஜேவோ
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/08
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 பிரசோவ்
எஸ்சி பிரான்
ACS Prejmer
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/08
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 பிரசோவ்
ஏசிஎஸ் வல்கன் 2008 II
ஏசிஎஸ்எம் கோட்லியா II
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/08
15:00
|
ருமேனியா லிகா III தொடர் 2
AS Vointa Limpezis
ACS Viitorul Șuțesti
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/08
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 பிரசோவ்
ACS Hâlchiu
ஏசிஎஸ் கோல்ஷியா 1920 பிராசோவ் II
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/08
15:00
|
செர்பியா அமெச்சூர் Medjuopštinska liga Sever
OFK டிராகோசெவாக்
GFK ஸ்ட்ரெலிஸ்டெ ஜகோடினா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/08
15:00
|
செர்பியா அமெச்சூர் Medjuopštinska liga Sever
FK ஜெடின்ஸ்ட்வோ டுபோகா
FK Osaonica Bagrdan
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/08
15:00
|
செர்பியா அமெச்சூர் Medjuopštinska liga Sever
FK பார்ட்டிசன் குளோகோவாக்
FK வினோராசா
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/08
15:00
|
போஸ்னியா & ஹெர்ஸகோவினா அமெச்சூர் 2. லிகா FBIH - சென்டர்
என்.கே.நெமிலா
FK பேடன் சரஜேவோ
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/08
15:00
|
போஸ்னியா & ஹெர்ஸகோவினா அமெச்சூர் 2. FBIH லீக் - ஜக்
HNK Čapljina
FK டர்பினா ஜப்லானிகா
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/08
15:00
|
Bosnia & Herzegovina அமெச்சூர் 2. Liga FBiH – Zapad
என்கே பிரன்ஜாசி
என்.கே.விட்டேஸ்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/08
15:00
|
போஸ்னியா & ஹெர்ஸகோவினா அமெச்சூர் 2. லிகா FBIH - சென்டர்
என்கே போஸ்னா விசோகோ
FK Mošćanica Sarajevo
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/08
15:00
|
போஸ்னியா & ஹெர்ஸகோவினா அமெச்சூர் 2. FBIH லீக் - ஜக்
HNK க்ருசெவோ
என்கே லுபுஸ்கி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/08
15:00
|
போஸ்னியா & ஹெர்ஸகோவினா அமெச்சூர் 2. FBIH லீக் - ஜக்
NK Troglav 1918 லிவ்னோ
HNK Brotnjo Čitluk
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/08
15:00
|
போஸ்னியா & ஹெர்ஸகோவினா அமெச்சூர் 2. FBIH லீக் - ஜக்
HNK Čapljina
FK டர்பினா ஜப்லானிகா
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/08
15:00
|
போஸ்னியா & ஹெர்ஸகோவினா அமெச்சூர் 2. FBIH லீக் - ஜக்
HNK மெட்ஜுகோர்ஜி
NK Kamešnica Podhum
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/08
15:00
|
கிரீஸ் அமெச்சூர் A2 EPS இலியாஸ்
டிஜெனிஸ் கரியாஸ் ஏசி
க்கு. மக்ரிஷன்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/08
15:00
|
கிரீஸ் அமெச்சூர் A2 EPS இலியாஸ்
டிஜெனிஸ் கரியாஸ் ஏசி
க்கு. மக்ரிஷன்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/08
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 முரேஸ்
AS ஃபாரல் ரோட்டேனி
AS Viitorul Delenii
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/08
15:00
|
ருமேனியா அமெச்சூர் லிகா 5 முரேஸ்
AS ஃபாரல் ரோட்டேனி
AS Viitorul Delenii
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/08
15:30
|
குரோஷியா அமெச்சூர் 4. என்எல் ஸ்ரெடிஸ்ட் ஜாக்ரெப் – போட்ஸ்குபினா ஏ
NK Mladost Zabok
என்கே ஜாக்ரெப்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/08
16:00
|
பல்கேரியா அமெச்சூர் செட்வர்டா லீக் - ஓஜி சோபியா
எஃப்சி நடேஷ்டா டோப்ரோஸ்லாவ்சி
எஃப்சி ஜெனிட் பிலிபோவ்சி
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/08
17:00
|
பிரேசில் U20 பிரேசிலிய சாம்பியன்ஷிப்
சாவோ பாலோ U20
பால்மீராஸ் U20
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/08
17:00
|
ஸ்வீடன் எட்டன், நோரா
AFC எஸ்கில்ஸ்டுனா
எஃப்சி ஸ்டாக்ஹோம் இன்டர்நேஷனல்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/08
17:00
|
ஸ்வீடன் எட்டன், நோரா
AFC எஸ்கில்ஸ்டுனா
எஃப்சி ஸ்டாக்ஹோம் இன்டர்நேஷனல்
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/08
17:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் ஷெல்ஸ்விக்-ஹோல்ஸ்டீன்-லிகா
TSB Flensburg
PSV நியூமன்ஸ்டர்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/08
17:00
|
ஸ்வீடன் எட்டன், நோரா
FBK கார்ல்ஸ்டாட்
யுனைடெட் ஐகே நோர்டிக்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/08
17:00
|
பிரேசில் U20 பிரேசிலிய சாம்பியன்ஷிப்
சாவோ பாலோ U20
பால்மீராஸ் U20
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/08
17:00
|
டென்மார்க் அமெச்சூர் டான்மார்க்செரியன்
Nørresundby BK
ஆர்ஹஸ் ஃப்ரீமட் 2
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/08
17:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் ஓபர்லிகா பேடன் வூர்ட்டம்பெர்க்
எஸ்.வி.ஓபராச்சேரன்
ஆஃபென்பர்கர் எஃப்.வி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/08
17:00
|
ஜெர்மனி அமெச்சூர் வெர்பாண்ட்ஸ்லிகா ஹெசன் நோர்ட்
எஸ்ஜி ப்ரோன்செல்
CSC 03 Kassel
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/08
17:30
|
துருக்கி Türkiye Kupası
ஃபாத்திஹ் கரகும்ருக்
Trabzonspor
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/08
17:30
|
தென்னாப்பிரிக்கா பிரீமியர்ஷிப்
ஆர்லாண்டோ பைரேட்ஸ்
சிப்பா யுனைடெட்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/08
17:30
|
எஸ்டோனியா ஈஸ்டி கரிகாஸ்
FCI லெவாடியா தாலின்
விம்சி ஜே.கே
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/08
18:00
|
ஐஸ்லாந்து Urvalsdeild, பெண்கள்
ப்ரீயாப்லிக் கோபாவோகூர்
ஸ்டர்ஜனன்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/08
18:00
|
ஐஸ்லாந்து Urvalsdeild, பெண்கள்
கெஃப்லாவிக் பெண்கள்
வலூர் ரெய்காவிக்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/08
18:00
|
சுவிட்சர்லாந்து அமெச்சூர் 2. OFV லீக்
எஃப்சி மாண்ட்லிங்கன்
ஆல்ட்ஸ்டெட்டன்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/08
18:00
|
ஐஸ்லாந்து Urvalsdeild, பெண்கள்
கெஃப்லாவிக் பெண்கள்
வலூர் ரெய்காவிக்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/08
18:00
|
ஐஸ்லாந்து Urvalsdeild, பெண்கள்
ப்ரீயாப்லிக் கோபாவோகூர்
ஸ்டர்ஜனன்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/08
18:00
|
சுவிட்சர்லாந்து அமெச்சூர் 2. OFV லீக்
எஃப்சி மாண்ட்லிங்கன்
ஆல்ட்ஸ்டெட்டன்
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/08
18:00
|
சுவிட்சர்லாந்து அமெச்சூர் 2. OFV லீக்
எஃப்சி மாண்ட்லிங்கன்
ஆல்ட்ஸ்டெட்டன்
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/08
18:00
|
ஐஸ்லாந்து Urvalsdeild, பெண்கள்
FH Hafnarfjörður பெண்கள்
தொரத்தூர் ரெய்காவிக்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/08
18:00
|
ஐஸ்லாந்து Urvalsdeild, பெண்கள்
ப்ரீயாப்லிக் கோபாவோகூர்
ஸ்டர்ஜனன்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/08
18:00
|
ஸ்வீடன் எட்டன், நோரா
ஒரெப்ரோ சிரியன்ஸ்கா பி.கே
சொல்லெண்டுனா FF
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/08
18:00
|
பிரேசில் U20 Catarinense
புருஸ்க் U20
அராக்வாரி U20 நாடு
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/08
18:00
|
பிரேசில் U20 Catarinense
புருஸ்க் U20
அராக்வாரி U20 நாடு
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/08
18:30
|
பிரேசில் அமெச்சூர் U17 Cearense
சாவோ ஜெரார்டோ EC U17
சியாரா U17
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/08
18:30
|
பிரேசில் அமெச்சூர் U17 Cearense
சாவோ ஜெரார்டோ EC U17
சியாரா U17
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/08
19:00
|
ஜிப்ரால்டர் கால்பந்து லீக்
எஃப்சி புருனோவின் மேக்பீஸ்
மான்செஸ்டர் 62
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/08
21:00
|
சிலி பிரைமரா பிரிவு, பெண்கள்
இக்விக்ஸை வெளியேற்றுகிறது
அந்டோபகாஸ்ட
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/08
23:00
|
USA MLS அடுத்த ப்ரோ
ஆர்லாண்டோ சிட்டி பி
நியூயார்க் ரெட் புல்ஸ் II
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/08
23:30
|
USA MLS அடுத்த ப்ரோ
கிரவுன் லெகசி எஃப்சி
புதிய இங்கிலாந்து புரட்சி II
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/08
23:30
|
USA MLS அடுத்த ப்ரோ
அட்லாண்டா யுனைடெட் 2
கரோலினா கோர் எஃப்சி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/09
02:00
|
தென் அமெரிக்கா CONMEBOL லிபர்டடோர்ஸ்
Millonarios
பொலிவர்
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/09
02:00
|
தென் அமெரிக்கா CONMEBOL லிபர்டடோர்ஸ்
Millonarios
பொலிவர்
|
இரண்டு அணிகளும் மதிப்பெண்
|
05/09
02:00
|
USA தேசிய மகளிர் கால்பந்து லீக்
ஆட்சி எஃப்சி
கன்சாஸ் சிட்டி கரண்ட்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/09
02:00
|
தென் அமெரிக்கா CONMEBOL லிபர்டடோர்ஸ்
Millonarios
பொலிவர்
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/09
12:00
|
ஸ்வீடன் எட்டன், நோரா
ஃபிரிஸ்கா வில்ஜோர் எஃப்சி
அசிரிஸ்கா FF
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/09
12:00
|
இங்கிலாந்து அமெச்சூர் புரொபஷனல் டெவலப்மெண்ட் லீக்
விகன் தடகள U21
க்ரூவ் அலெக்ஸாண்ட்ரா U21
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/09
12:00
|
ஸ்வீடன் பிரிவு 2, நோரா கோட்டாலாந்து
சாஃபிள் எஸ்.கே
ஐகே கொங்கஹல்லா
|
1.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/09
12:00
|
ஸ்வீடன் எட்டன், நோரா
ஃபிரிஸ்கா வில்ஜோர் எஃப்சி
அசிரிஸ்கா FF
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/09
12:00
|
ஸ்வீடன் பிரிவு 2, நோரா கோட்டாலாந்து
Ahlafors IF
IFK கும்லா FK
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/09
12:00
|
ஸ்வீடன் பிரிவு 2, நோரா கோட்டாலாந்து
IFK ஸ்கோவ்டே FK
மோட்டாலா AIF FK
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/09
12:00
|
இங்கிலாந்து அமெச்சூர் புரொபஷனல் டெவலப்மெண்ட் லீக்
விகன் தடகள U21
க்ரூவ் அலெக்ஸாண்ட்ரா U21
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/09
13:00
|
ஸ்வீடன் டமால்ஸ்வென்ஸ்கான்
IF Brommapojkarna
Piteå IF
|
2.5 கோல்களுக்கு மேல்
|
05/09
13:00
|
கிரீஸ் பெட்சன் சூப்பர் லீக் 2
இலியோபோலி
கலமாதா எஃப்.சி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|
05/09
13:00
|
கிரீஸ் பெட்சன் சூப்பர் லீக் 2
ஏதென்ஸ் கல்லிதியா எஃப்சி
சானியா எஃப்.சி
|
0.5 கோல்களுக்கு மேல் - முதல் பாதி கோல்கள்
|