05/10
18:30
|
ਸਕਾਟਲੈਂਡ ਪ੍ਰੀਮੀਅਰ ਲੀਗ ਵੂਮੈਨ
ਹਾਈਬਰਨੀਅਨ WFC
ਮਿਡਲੋਥੀਅਨ ਡਬਲਯੂਐਫਸੀ ਦਾ ਦਿਲ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/10
18:30
|
ਸਵਿਟਜ਼ਰਲੈਂਡ ਸੁਪਰ ਲੀਗ
ਐਫਸੀ ਲੌਸੇਨ-ਸਪੋਰਟ
ਬਾਜ਼ਲ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/10
18:45
|
ਸਵਿਟਜ਼ਰਲੈਂਡ ਸ਼ੁਕੀਨ 2. FTC ਲੀਗ
ਏਸੀ ਸੇਮਟੀਨਾ
ਏਐਸ ਨੋਵਾਜ਼ਾਨੋ
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/10
19:00
|
ਜਿਬਰਾਲਟਰ ਫੁੱਟਬਾਲ ਲੀਗ
ਸੇਂਟ ਜੋਸਫ਼ ਐਫ.ਸੀ
ਲਿੰਕਨ ਰੈੱਡ ਇੰਪਸ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/10
19:15
|
ਆਈਸਲੈਂਡ 1. ਡੀਲਡ
ਗ੍ਰੋਟਾ
ਕੇਫਲਾਵਿਕ IF
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/10
19:15
|
ਆਈਸਲੈਂਡ 1. ਡੀਲਡ
ਆਈਆਰ ਰੇਕਜਾਵਿਕ
UMF Grindavík
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/10
19:15
|
ਆਈਸਲੈਂਡ 1. ਡੀਲਡ
ਗ੍ਰੋਟਾ
ਕੇਫਲਾਵਿਕ IF
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/10
19:15
|
ਆਈਸਲੈਂਡ 1. ਡੀਲਡ
ਆਈਆਰ ਰੇਕਜਾਵਿਕ
UMF Grindavík
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/10
21:00
|
USA MLS ਨੈਕਸਟ ਪ੍ਰੋ
ਇੰਟਰ ਮਿਆਮੀ CF II
ਚਟਾਨੂਗਾ ਐੱਫ.ਸੀ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/10
23:00
|
ਕੈਨੇਡਾ ਕੈਨੇਡੀਅਨ ਪ੍ਰੀਮੀਅਰ ਲੀਗ
ਯਾਰਕ ਯੂਨਾਈਟਿਡ ਐੱਫ.ਸੀ
ਬਹਾਦਰੀ ਐਫ.ਸੀ.
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/10
23:00
|
ਪੁਰਤਗਾਲ ਐਮੇਚਿਓਰ ਸੈਂਟੋ ਟਿਰਸੋ ਚੈਂਪੀਅਨਸ਼ਿਪ
FC Rebordões
ਅ ਬ ਸ ਡ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/10
23:00
|
ਪੁਰਤਗਾਲ ਐਮੇਚਿਓਰ ਸੈਂਟੋ ਟਿਰਸੋ ਚੈਂਪੀਅਨਸ਼ਿਪ
ARC Areias
CPRJ ਆਗੁਆ ਲੋਂਗਾ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/10
23:00
|
ਪੁਰਤਗਾਲ ਐਮੇਚਿਓਰ ਸੈਂਟੋ ਟਿਰਸੋ ਚੈਂਪੀਅਨਸ਼ਿਪ
FC Rebordões
ਅ ਬ ਸ ਡ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/10
23:00
|
ਪੁਰਤਗਾਲ ਐਮੇਚਿਓਰ ਸੈਂਟੋ ਟਿਰਸੋ ਚੈਂਪੀਅਨਸ਼ਿਪ
ARC Areias
CPRJ ਆਗੁਆ ਲੋਂਗਾ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
00:00
|
USA MLS ਨੈਕਸਟ ਪ੍ਰੋ
ਹੰਟਸਵਿਲੇ ਸਿਟੀ ਐੱਫ.ਸੀ
ਟੋਰਾਂਟੋ ਐਫਸੀ II
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/11
02:00
|
ਵੈਨੂਆਟੂ PVFA ਪ੍ਰੀਮੀਅਰ ਲੀਗ
Tafea FC
ਨਾਕਾ ਐਫ.ਸੀ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
02:30
|
ਨਿਊਜ਼ੀਲੈਂਡ ਨੈਸ਼ਨਲ ਲੀਗ
ਵਾਟਰਸਾਈਡ ਕਰੋਰੀ
ਆਈਲੈਂਡ ਬੇ ਯੂਨਾਈਟਿਡ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
02:30
|
ਨਿਊਜ਼ੀਲੈਂਡ ਨੈਸ਼ਨਲ ਲੀਗ
ਵਾਟਰਸਾਈਡ ਕਰੋਰੀ
ਆਈਲੈਂਡ ਬੇ ਯੂਨਾਈਟਿਡ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
02:30
|
ਨਿਊਜ਼ੀਲੈਂਡ ਨੈਸ਼ਨਲ ਲੀਗ
ਸਟਾਪ ਆਊਟ ਐਸ.ਸੀ
ਵੈਲਿੰਗਟਨ ਫੀਨਿਕਸ ਰਿਜ਼ਰਵ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
02:30
|
ਨਿਊਜ਼ੀਲੈਂਡ ਨੈਸ਼ਨਲ ਲੀਗ
ਵਾਟਰਸਾਈਡ ਕਰੋਰੀ
ਆਈਲੈਂਡ ਬੇ ਯੂਨਾਈਟਿਡ
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/11
02:30
|
ਨਿਊਜ਼ੀਲੈਂਡ ਨੈਸ਼ਨਲ ਲੀਗ
ਵਾਟਰਸਾਈਡ ਕਰੋਰੀ
ਆਈਲੈਂਡ ਬੇ ਯੂਨਾਈਟਿਡ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
03:00
|
ਨਿਊਜ਼ੀਲੈਂਡ ਨੈਸ਼ਨਲ ਲੀਗ
ਟੌਰੰਗਾ ਸਿਟੀ ਏ.ਐੱਫ.ਸੀ
ਮੈਨੂਰੇਵਾ ਏ.ਐਫ.ਸੀ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
03:00
|
ਨਿਊਜ਼ੀਲੈਂਡ ਨੈਸ਼ਨਲ ਲੀਗ
ਟੌਰੰਗਾ ਸਿਟੀ ਏ.ਐੱਫ.ਸੀ
ਮੈਨੂਰੇਵਾ ਏ.ਐਫ.ਸੀ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
03:00
|
ਨਿਊਜ਼ੀਲੈਂਡ ਨੈਸ਼ਨਲ ਲੀਗ
ਟੌਰੰਗਾ ਸਿਟੀ ਏ.ਐੱਫ.ਸੀ
ਮੈਨੂਰੇਵਾ ਏ.ਐਫ.ਸੀ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
03:30
|
ਆਸਟ੍ਰੇਲੀਆ NPL, ਦੱਖਣੀ ਆਸਟ੍ਰੇਲੀਆ, ਮਹਿਲਾ ਪ੍ਰੀਮੀਅਰ ਲੀਗ
ਐਡੀਲੇਡ ਕੋਮੇਟਸ ਐੱਫ.ਸੀ
ਵੈਸਟ ਟੋਰੇਨਸ ਬਿਰਕਲਾ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
03:30
|
ਆਸਟ੍ਰੇਲੀਆ NPL, ਦੱਖਣੀ ਆਸਟ੍ਰੇਲੀਆ, ਮਹਿਲਾ ਪ੍ਰੀਮੀਅਰ ਲੀਗ
ਐਡੀਲੇਡ ਕੋਮੇਟਸ ਐੱਫ.ਸੀ
ਵੈਸਟ ਟੋਰੇਨਸ ਬਿਰਕਲਾ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
03:45
|
ਨਿਊਜ਼ੀਲੈਂਡ ਨੈਸ਼ਨਲ ਲੀਗ
ਵੈਲਿੰਗਟਨ ਓਲੰਪਿਕ
ਮੀਰਾਮਾਰ ਰੇਂਜਰਸ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
04:00
|
ਨਿਊਜ਼ੀਲੈਂਡ ਨੈਸ਼ਨਲ ਲੀਗ
ਉੱਤਰੀ ਵੈਲਿੰਗਟਨ AFC
ਪੱਛਮੀ ਉਪਨਗਰ FC
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
05:00
|
ਨਿਊਜ਼ੀਲੈਂਡ ਨੈਸ਼ਨਲ ਲੀਗ
Melville United A.F.C.
ਪੱਛਮੀ ਸਪ੍ਰਿੰਗਜ਼ AFC
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
05:00
|
ਆਸਟ੍ਰੇਲੀਆ NPL 2, ਵਿਕਟੋਰੀਆ
ਈਸਟਰਨ ਲਾਇਨਜ਼ ਐਸ.ਸੀ
ਵੇਰੀਬੀ ਸਿਟੀ ਐੱਫ.ਸੀ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
05:00
|
ਆਸਟ੍ਰੇਲੀਆ NPL, ਕੈਪੀਟਲ ਫੁੱਟਬਾਲ
ਕੈਨਬਰਾ ਓਲੰਪਿਕ
ਕੈਨਬਰਾ ਐਫ.ਸੀ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
05:00
|
ਆਸਟ੍ਰੇਲੀਆ NPL, ਵਿਕਟੋਰੀਆ
ਐਵੋਨਡੇਲ ਐੱਫ.ਸੀ
ਪੋਰਟ ਮੈਲਬੌਰਨ ਸ਼ਾਰਕ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
05:00
|
ਨਿਊਜ਼ੀਲੈਂਡ ਨੈਸ਼ਨਲ ਲੀਗ
Melville United A.F.C.
ਪੱਛਮੀ ਸਪ੍ਰਿੰਗਜ਼ AFC
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
05:00
|
ਆਸਟ੍ਰੇਲੀਆ NPL, ਕੈਪੀਟਲ ਫੁੱਟਬਾਲ
ਕੈਨਬਰਾ ਓਲੰਪਿਕ
ਕੈਨਬਰਾ ਐਫ.ਸੀ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
05:00
|
ਆਸਟ੍ਰੇਲੀਆ ਵਿਕਟੋਰੀਆ ਪ੍ਰੀਮੀਅਰ ਲੀਗ ਵੂਮੈਨ
ਏਸੇਂਡਨ ਰਾਇਲਜ਼ ਐਸ.ਸੀ
ਮੋਰਲੈਂਡ ਜ਼ੈਬਰਾਸ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
05:00
|
ਆਸਟ੍ਰੇਲੀਆ ਵਿਕਟੋਰੀਆ ਪ੍ਰੀਮੀਅਰ ਲੀਗ ਵੂਮੈਨ
FC ਬੁਲੇਨ ਲਾਇਨਜ਼
ਬੈਂਟਲੀ ਗ੍ਰੀਨਜ਼ ਐਸ.ਸੀ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
05:00
|
ਆਸਟ੍ਰੇਲੀਆ ਵਿਕਟੋਰੀਆ ਪ੍ਰੀਮੀਅਰ ਲੀਗ ਵੂਮੈਨ
ਏਸੇਂਡਨ ਰਾਇਲਜ਼ ਐਸ.ਸੀ
ਮੋਰਲੈਂਡ ਜ਼ੈਬਰਾਸ
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/11
05:00
|
ਆਸਟ੍ਰੇਲੀਆ NPL, ਕੈਪੀਟਲ ਫੁੱਟਬਾਲ
ਕੈਨਬਰਾ ਓਲੰਪਿਕ
ਕੈਨਬਰਾ ਐਫ.ਸੀ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
05:00
|
ਆਸਟ੍ਰੇਲੀਆ NPL, ਵਿਕਟੋਰੀਆ
ਐਵੋਨਡੇਲ ਐੱਫ.ਸੀ
ਪੋਰਟ ਮੈਲਬੌਰਨ ਸ਼ਾਰਕ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
05:00
|
ਆਸਟ੍ਰੇਲੀਆ NPL, ਵਿਕਟੋਰੀਆ
ਮੈਨਿੰਗਹੈਮ ਯੂਨਾਈਟਿਡ ਬਲੂਜ਼
ਅਲਟੋਨਾ ਮੈਜਿਕ ਐਸ.ਸੀ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
05:00
|
ਆਸਟ੍ਰੇਲੀਆ NPL, ਵਿਕਟੋਰੀਆ
ਮੋਰਲੈਂਡ ਸਿਟੀ ਐੱਫ.ਸੀ
ਡਾਂਡੇਨੋਂਗ ਥੰਡਰ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
05:30
|
ਨਿਊਜ਼ੀਲੈਂਡ ਨੈਸ਼ਨਲ ਲੀਗ
ਹੈਮਿਲਟਨ ਵਾਂਡਰਰਜ਼ ਏ.ਐਫ.ਸੀ
Birkenhead ਸੰਯੁਕਤ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
05:30
|
ਆਸਟ੍ਰੇਲੀਆ NPL, ਦੱਖਣੀ ਆਸਟ੍ਰੇਲੀਆ
ਐਡੀਲੇਡ
ਕਰੌਇਡਨ ਕਿੰਗਜ਼
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
06:00
|
ਆਸਟ੍ਰੇਲੀਆ ਵਿਕਟੋਰੀਆ ਪ੍ਰੀਮੀਅਰ ਲੀਗ ਵੂਮੈਨ
ਦੱਖਣੀ ਮੈਲਬੌਰਨ ਐੱਫ.ਸੀ
ਕੈਲਡਰ ਯੂਨਾਈਟਿਡ ਐਸ.ਸੀ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
06:30
|
ਆਸਟ੍ਰੇਲੀਆ NPL, ਤਸਮਾਨੀਆ
ਰਿਵਰਸਾਈਡ ਓਲੰਪਿਕ ਐਫ.ਸੀ.
ਕਲੇਰੈਂਸ ਜ਼ੈਬਰਾਸ ਐੱਫ.ਸੀ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
06:30
|
ਆਸਟ੍ਰੇਲੀਆ NPL, ਤਸਮਾਨੀਆ
ਰਿਵਰਸਾਈਡ ਓਲੰਪਿਕ ਐਫ.ਸੀ.
ਕਲੇਰੈਂਸ ਜ਼ੈਬਰਾਸ ਐੱਫ.ਸੀ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
06:30
|
ਆਸਟ੍ਰੇਲੀਆ NPL, ਤਸਮਾਨੀਆ
ਰਿਵਰਸਾਈਡ ਓਲੰਪਿਕ ਐਫ.ਸੀ.
ਕਲੇਰੈਂਸ ਜ਼ੈਬਰਾਸ ਐੱਫ.ਸੀ
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/11
06:30
|
ਆਸਟ੍ਰੇਲੀਆ NPL, ਤਸਮਾਨੀਆ
ਰਿਵਰਸਾਈਡ ਓਲੰਪਿਕ ਐਫ.ਸੀ.
ਕਲੇਰੈਂਸ ਜ਼ੈਬਰਾਸ ਐੱਫ.ਸੀ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
06:45
|
ਆਸਟ੍ਰੇਲੀਆ NPL, ਤਸਮਾਨੀਆ
ਕਿੰਗਬਰੋ ਲਾਇਨਜ਼
ਲਾਂਸੈਸਟਨ ਯੂਨਾਈਟਿਡ ਸੌਕਰ ਕਲੱਬ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
07:00
|
ਨਾਈਜੀਰੀਆ ਐਨਐਲਓ ਡਿਵੀਜ਼ਨ ਵਨ ਲੀਗ - ਅਕੁਰੇ ਸੈਂਟਰ
ਕੋਲਿਨਜ਼ ਐਡਵਿਨ ਸਪੋਰਟਸ ਕਲੱਬ
ਬਹਾਦਰ ਐਫ.ਸੀ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
07:00
|
ਨਾਈਜੀਰੀਆ ਐਨਐਲਓ ਡਿਵੀਜ਼ਨ ਵਨ ਲੀਗ - ਅਕੁਰੇ ਸੈਂਟਰ
ਕੋਲਿਨਜ਼ ਐਡਵਿਨ ਸਪੋਰਟਸ ਕਲੱਬ
ਬਹਾਦਰ ਐਫ.ਸੀ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
07:30
|
ਆਸਟ੍ਰੇਲੀਆ NPL, ਦੱਖਣੀ ਆਸਟ੍ਰੇਲੀਆ
ਵ੍ਹਾਈਟ ਸਿਟੀ ਵੁੱਡਵਿਲੇ
ਐਡੀਲੇਡ ਯੂਨਾਈਟਿਡ ਯੂਥ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
08:00
|
ਆਸਟ੍ਰੇਲੀਆ ਕੁਈਨਜ਼ਲੈਂਡ ਪ੍ਰੀਮੀਅਰ ਲੀਗ 1
ਮਿਸ਼ੇਲਟਨ ਐਫ.ਸੀ
ਸਾਊਥਸਾਈਡ ਈਗਲਜ਼ ਐੱਫ.ਸੀ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
08:00
|
ਆਸਟ੍ਰੇਲੀਆ ਕੁਈਨਜ਼ਲੈਂਡ ਪ੍ਰੀਮੀਅਰ ਲੀਗ 1
ਇਪਸਵਿਚ ਐੱਫ.ਸੀ
ਬਰਾਡਬੀਚ ਸੰਯੁਕਤ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਬ੍ਰੇਲਾ
AS Comagrim Dudești
FC Voința Surdila Găiseanca
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਬ੍ਰੇਲਾ
AS Jirlau
AS Voința Făurei Sat
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
08:00
|
ਆਸਟ੍ਰੇਲੀਆ ਕੁਈਨਜ਼ਲੈਂਡ ਪ੍ਰੀਮੀਅਰ ਲੀਗ 1
ਬ੍ਰਿਸਬੇਨ ਸਟਰਾਈਕਰਜ਼
Caboolture FC
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਵੈਲਸੀਆ
ACS ਐਟਲੈਟਿਕ ਡਰਾਗਾਸਨੀ
CS Lotru Brezoi
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਬ੍ਰੇਲਾ
AS Voința Bărăganu
ACS Unirea Grădiștea
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਬ੍ਰੇਲਾ
ACS Voința Vișani
AS Spicul Zăvoaia
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਬ੍ਰਾਸੋਵ
AS Cetățenii Ghimbav
AFCS ਕਾਰਪਾਤੀ ਬੇਰੀਵੋਈ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਵੈਲਸੀਆ
ਸੀਐਸ ਮਦੁਲਾਰੀ
ACSSC ਚਿਮੀਆ 1973 ਰਮਨੀਕੁ ਵਾਲਸੀਆ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਕਾਲਰਾਸੀ
AS Belciugatele
AS Unirea Spanțov
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਕਾਲਰਾਸੀ
AFC Voința Chiselet
AS Avantul Luica
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਬ੍ਰੇਲਾ
ACS ਵਿਕਟੋਰੀਆ ਟ੍ਰੇਅਨ
ACS Communal Cazasu
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਹੁਨੇਡੋਆਰਾ
CSO Retezatul Hațeg
ACS Șoimul Băița
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਬ੍ਰੇਲਾ
CS Viitorul Cireșu
AFC Viitorul Galbenu
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਬ੍ਰਾਸੋਵ
AS Bucegi Moieciu
CS ਚਿਮੀਆ ਓਰਾਸੁਲ ਵਿਕਟੋਰੀਆ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
08:00
|
ਆਸਟ੍ਰੇਲੀਆ ਕੁਈਨਜ਼ਲੈਂਡ ਪ੍ਰੀਮੀਅਰ ਲੀਗ 1
ਇਪਸਵਿਚ ਐੱਫ.ਸੀ
ਬਰਾਡਬੀਚ ਸੰਯੁਕਤ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਬ੍ਰੇਲਾ
AS Comagrim Dudești
FC Voința Surdila Găiseanca
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਬ੍ਰੇਲਾ
AS Jirlau
AS Voința Făurei Sat
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਹੁਨੇਡੋਆਰਾ
CSM Dacia Orăștie 2010
CSM Mihai Viteazu Vulcan
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
08:00
|
ਆਸਟ੍ਰੇਲੀਆ ਕੁਈਨਜ਼ਲੈਂਡ ਪ੍ਰੀਮੀਅਰ ਲੀਗ 1
ਬ੍ਰਿਸਬੇਨ ਸਟਰਾਈਕਰਜ਼
Caboolture FC
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਵੈਲਸੀਆ
ACS ਐਟਲੈਟਿਕ ਡਰਾਗਾਸਨੀ
CS Lotru Brezoi
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਬ੍ਰੇਲਾ
AS Voința Bărăganu
ACS Unirea Grădiștea
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਬ੍ਰੇਲਾ
ACS Voința Vișani
AS Spicul Zăvoaia
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਬ੍ਰਾਸੋਵ
AS Cetățenii Ghimbav
AFCS ਕਾਰਪਾਤੀ ਬੇਰੀਵੋਈ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਬ੍ਰੇਲਾ
ACS ਵਿਕਟੋਰੀਆ ਟ੍ਰੇਅਨ
ACS Communal Cazasu
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਵੈਲਸੀਆ
ਸੀਐਸ ਮਦੁਲਾਰੀ
ACSSC ਚਿਮੀਆ 1973 ਰਮਨੀਕੁ ਵਾਲਸੀਆ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਕਾਲਰਾਸੀ
AS Belciugatele
AS Unirea Spanțov
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਕਾਲਰਾਸੀ
AFC Voința Chiselet
AS Avantul Luica
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਬ੍ਰਾਸੋਵ
ਏਐਸਐਫ ਹਰਮਨ
ASC ਓਲੰਪਿਕ Zărnești II
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਬ੍ਰਾਸੋਵ
ਸੀਐਸ ਇੰਟਰ ਕ੍ਰਿਸਟੀਅਨ
AS ਵੁਲਕਨ 2008
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਹੁਨੇਡੋਆਰਾ
CSO Retezatul Hațeg
ACS Șoimul Băița
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਵੈਲਸੀਆ
ਸੀਐਸ ਗੁਸੋਏਨੀ
ACS Viitorul Budești
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਬ੍ਰੇਲਾ
AS Jirlau
AS Voința Făurei Sat
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/11
08:00
|
ਆਸਟ੍ਰੇਲੀਆ ਕੁਈਨਜ਼ਲੈਂਡ ਪ੍ਰੀਮੀਅਰ ਲੀਗ 1
ਬ੍ਰਿਸਬੇਨ ਸਟਰਾਈਕਰਜ਼
Caboolture FC
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/11
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਕਾਲਰਾਸੀ
AFC Voința Chiselet
AS Avantul Luica
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/11
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਬ੍ਰੇਲਾ
AS Voința Bărăganu
ACS Unirea Grădiștea
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/11
08:00
|
ਆਸਟ੍ਰੇਲੀਆ ਕੁਈਨਜ਼ਲੈਂਡ ਪ੍ਰੀਮੀਅਰ ਲੀਗ 1
ਬ੍ਰਿਸਬੇਨ ਸਟਰਾਈਕਰਜ਼
Caboolture FC
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਟਿਮਿਸ
AS Steaua Bulgăruș
AS FC Mureșul Cenad
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਟਿਮਿਸ
AS Steaua Bulgăruș
AS FC Mureșul Cenad
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਟਿਮਿਸ
ਏਐਸ ਪ੍ਰੋਗਰੇਸੁਲ ਵੁਕੋਵਾ
ਸੀਐਸ ਟੋਰਮੈਕ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਟਿਮਿਸ
ਏਐਸ ਪ੍ਰੋਗਰੇਸੁਲ ਵੁਕੋਵਾ
ਸੀਐਸ ਟੋਰਮੈਕ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਟਿਮਿਸ
AS Progresul Icea Mare
CSC Dudeștii Noi
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਟਿਮਿਸ
AS Autoliv Lugoj
ਏਐਸ ਬੇਰਿਨੀ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਟਿਮਿਸ
AS Progresul Icea Mare
CSC Dudeștii Noi
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਟਿਮਿਸ
AS Autoliv Lugoj
ਏਐਸ ਬੇਰਿਨੀ
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/11
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਟਿਮਿਸ
AS Unirea Cerneteaz
CSC ਘਿਰੋਡਾ ਅਤੇ Giarmata Vii II
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਕਲੂਜ
AS Viitorul Gârbău
FC Viitorul Mihai Georgescu Cluj Napoca
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਟਿਮਿਸ
CSO ਡੈਟਾ II
ACS Galaxy Timișoara
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਕਲੂਜ
AS Viitorul Gârbău
FC Viitorul Mihai Georgescu Cluj Napoca
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਟਿਮਿਸ
AS Vulturii Igriș
AS Tricoul 1 Iunie Timișoara
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਟਿਮਿਸ
AS ਮਾਰਜੀਨਾ
AS Voința Iosifalău
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਟਿਮਿਸ
AS ਮਾਰਜੀਨਾ
AS Voința Iosifalău
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਟਿਮਿਸ
AS Viitorul Sacoșu Turcesc
ਏਐਸ ਬਕੋਵਾ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਟਿਮਿਸ
ACS ਕਿਡਜ਼ ਸਨਮਿਹਾਉ ਰੋਮਨ
AS Unirea Howl
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਟਿਮਿਸ
ACS ਕਿਡਜ਼ ਸਨਮਿਹਾਉ ਰੋਮਨ
AS Unirea Howl
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਟਿਮਿਸ
AS Viitorul Sacoșu Turcesc
ਏਐਸ ਬਕੋਵਾ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਟਿਮਿਸ
AS Viitorul Sacoșu Turcesc
ਏਐਸ ਬਕੋਵਾ
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/11
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਟਿਮਿਸ
AS Viitorul Iohanisfeld
ACS Viitorul Bencec
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਟਿਮਿਸ
AS Viitorul Iohanisfeld
ACS Viitorul Bencec
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਕਲੂਜ
CS ਸਨਾਟਾਟੀਆ ਕਲੂਜ ਨਪੋਕਾ II
ACS Vulturul 2024 Mintiu Gherlii
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਕਲੂਜ
CS ਸਨਾਟਾਟੀਆ ਕਲੂਜ ਨਪੋਕਾ II
ACS Vulturul 2024 Mintiu Gherlii
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਟਿਮਿਸ
AS Avantul Topolovățu Mare
CSC ਵੋਇਨਟਾ Mașloc
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਟਿਮਿਸ
CS Nițchidorf
ਏਸ ਮੇਗੇਟ ਰੀਮੇਟਿਆ ਮਾਰੇ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਟਿਮਿਸ
CS Nițchidorf
ਏਸ ਮੇਗੇਟ ਰੀਮੇਟਿਆ ਮਾਰੇ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਟਿਮਿਸ
ਏਐਸ ਇੰਟਰ ਫੋਏਨੀ
ACS Unirea Banloc
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਪ੍ਰਹੋਵਾ
ACS DP Cornu
ਸੀਐਸ ਕੈਂਪੀਨਾ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਪ੍ਰਹੋਵਾ
ਸੀਐਸ ਬ੍ਰਾਜ਼ੀਲ
ਸੀਐਸਸੀ ਬਰਸੇਨੀ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਪ੍ਰਹੋਵਾ
ਸੀਐਸ ਬ੍ਰਾਜ਼ੀਲ
ਸੀਐਸਸੀ ਬਰਸੇਨੀ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਟਿਮਿਸ
CS Unirea Tomnatic
ਏਐਸ ਚੀਨੇਜਾਨਾ ਚੀਨੇਜ਼ੂ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਕਲੂਜ
ACS Arieșul Mihai Viteazu
AS Unirea Iclod
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਟਿਮਿਸ
FC Bazoș
AS ਓਲੰਪੀਆ ਦਾਰੋਵਾ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਕਲੂਜ
ACS Arieșul Mihai Viteazu
AS Unirea Iclod
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਟਿਮਿਸ
ਏਐਸ ਡੇਡੀ ਮਿਡ ਵਿਟੋਰੁਲ ਆਈਸੀਆ ਮਾਰੇ
CS Unirea Sânnicolau Mare II
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਟਿਮਿਸ
AS Recaș
CSO Făget
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਟਿਮਿਸ
AS Recaș
CSO Făget
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਟਿਮਿਸ
ਐਸੇ ਅਵੰਤੁਲ ਜਮੁ ਮਾਰੇ ॥
CS Utvin
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਟਿਮਿਸ
ਐਸੇ ਅਵੰਤੁਲ ਜਮੁ ਮਾਰੇ ॥
CS Utvin
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਟਿਮਿਸ
ਏਐਸ ਅਵੰਤੁਲ ਬੋਬਦਾ
AS FC Dacia Cărpiniș
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਸਿਬੀਯੂ
ਏਸੀਐਸ ਪਾਲਟਿਨੀਸ ਰਾਸਿਨਾਰੀ
AFC ਕੁਆਂਟਮ ਆਰਸੈਨਲ ਸਿਬੀਯੂ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਸਿਬੀਯੂ
ACS LSS ਸਿਬਿਯੂ ਲਈ ਆਵਾਜ਼
ACS Unirea Miercurea-Sibiului
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਸਿਬੀਯੂ
ACS FC Avrig
AFC ਇੰਟਰ ਸਟਾਰਸ 2024 ਸਿਬੀਯੂ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਟਿਮਿਸ
ਸੀਐਸਸੀ ਬੋਲਡੁਰ
CS ਫੀਨਿਕਸ ਬੁਜ਼ੀਆਸ II
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਸਿਬੀਯੂ
CS Orasenesc Copșa Mica
ਏਸੀਐਸ ਬ੍ਰਾਡੂ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਸਿਬੀਯੂ
AFC Voința Dumbrăveni
AFC ਅਗਨੀਤਾ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਸਿਬੀਯੂ
ACS LSS ਸਿਬਿਯੂ ਲਈ ਆਵਾਜ਼
ACS Unirea Miercurea-Sibiului
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਸਿਬੀਯੂ
ACS FC Avrig
AFC ਇੰਟਰ ਸਟਾਰਸ 2024 ਸਿਬੀਯੂ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 Olt
ACS Iris Titulescu
AS ਵਿਕਟੋਰੀਆ ਡੇਨੇਸਾ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਟਿਮਿਸ
ACS ਜੁਵੈਂਟਸ ਪਿਸ਼ੀਆ
ਏਐਸ ਪੈਟਰੋਮੈਨ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਟਿਮਿਸ
ACS ਜੁਵੈਂਟਸ ਪਿਸ਼ੀਆ
ਏਐਸ ਪੈਟਰੋਮੈਨ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਕਲੂਜ
ACS Sticla Arieşul Turda
ACS Iara
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਕਲੂਜ
ACS Sticla Arieşul Turda
ACS Iara
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਟਿਮਿਸ
ਸੀ.ਐਸ
ਏਸ ਪਲਵੀ ਡੇਲੀਆ ਸਨਪੇਤ੍ਰੁ ਮਾਰੇ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
08:15
|
ਚੈੱਕ ਗਣਰਾਜ ਵੰਡ ਬੀ
FK ਬਰੈਂਡਿਸ ਨੈਡ ਲੈਬੇਮ
SK Hrebec
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
08:15
|
ਆਸਟ੍ਰੇਲੀਆ NPL, ਕੁਈਨਜ਼ਲੈਂਡ
Wynnum Wolves FC
ਕੁਈਨਜ਼ਲੈਂਡ ਸ਼ੇਰ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
08:15
|
ਚੈੱਕ ਗਣਰਾਜ ਵੰਡ ਬੀ
FK ਬਰੈਂਡਿਸ ਨੈਡ ਲੈਬੇਮ
SK Hrebec
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
08:15
|
ਆਸਟ੍ਰੇਲੀਆ NPL, ਕੁਈਨਜ਼ਲੈਂਡ
Wynnum Wolves FC
ਕੁਈਨਜ਼ਲੈਂਡ ਸ਼ੇਰ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
09:00
|
ਆਸਟਰੇਲੀਆ NPL ਕੁਈਨਜ਼ਲੈਂਡ, ਮਹਿਲਾ
ਲਾਇਨਜ਼ ਐਫ.ਸੀ
ਮਿਸ਼ੇਲਟਨ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
09:00
|
ਚੈੱਕ ਗਣਰਾਜ U19 ਪਹਿਲੀ ਡਿਵੀਜ਼ਨ
1. FC ਸਲੋਵਾਕੋ U19
FK ਪਰਡੁਬਿਸ U19
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
09:00
|
ਆਸਟ੍ਰੇਲੀਆ ਕੁਈਨਜ਼ਲੈਂਡ ਪ੍ਰੀਮੀਅਰ ਲੀਗ 1
ਮੋਰਟਨ ਸਿਟੀ ਐਕਸਲਜ਼ੀਅਰ FC 2
ਲੋਗਨ ਲਾਈਟਨਿੰਗ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
09:00
|
ਤੁਰਕੀ U19 Lig, ਏਲਿਟ ਬੀ
ਫਤਿਹ ਕਾਰਗੁਮਰੁਕ U19
ਯੋਮਰਾ ਸਪੋਰ U19
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
09:00
|
ਆਸਟ੍ਰੇਲੀਆ NPL, ਨਿਊ ਸਾਊਥ ਵੇਲਜ਼
ਪਹਾੜੀ ਬਰੰਬੀਜ਼
APIA Leichhardt Tigers
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
09:00
|
ਆਸਟਰੇਲੀਆ NPL ਕੁਈਨਜ਼ਲੈਂਡ, ਮਹਿਲਾ
ਲਾਇਨਜ਼ ਐਫ.ਸੀ
ਮਿਸ਼ੇਲਟਨ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
09:00
|
ਤੁਰਕੀ U19 Lig, ਏਲਿਟ ਬੀ
ਫਤਿਹ ਕਾਰਗੁਮਰੁਕ U19
ਯੋਮਰਾ ਸਪੋਰ U19
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
09:00
|
ਆਸਟ੍ਰੇਲੀਆ NPL, ਨਿਊ ਸਾਊਥ ਵੇਲਜ਼
ਪਹਾੜੀ ਬਰੰਬੀਜ਼
APIA Leichhardt Tigers
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
09:00
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਪ੍ਰਵਾ ਐਨਐਲ ਜੂਨੀਅਰ
NK Kustošija U19
HNK ਰਿਜੇਕਾ U19
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
09:00
|
ਚੈੱਕ ਗਣਰਾਜ U19 ਪਹਿਲੀ ਡਿਵੀਜ਼ਨ
1. FC ਸਲੋਵਾਕੋ U19
FK ਪਰਡੁਬਿਸ U19
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
09:00
|
ਚੈੱਕ ਗਣਰਾਜ U19 ਪਹਿਲੀ ਡਿਵੀਜ਼ਨ
ਸਲਾਵੀਆ ਪ੍ਰਾਹਾ U19
ਮਲਾਡਾ ਬੋਲੇਸਲਾਵ U19
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
09:00
|
ਚੈੱਕ ਗਣਰਾਜ U19 ਪਹਿਲੀ ਡਿਵੀਜ਼ਨ
MFK ਫਰਾਈਡੇਕ ਮਿਸਟੇਕ U19
ਦੁਕਲਾ ਪ੍ਰਾਹ ਉ੧੯॥
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
09:00
|
ਸਲੋਵਾਕੀਆ U19
VSS ਕੋਸਿਸ U19
AS Trencin U19
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
09:00
|
ਸਲੋਵਾਕੀਆ U19
ਸਪਾਰਟਕ ਤਰਨਾਵਾ U19
MFK ਰੁਜ਼ੋਂਬਰੋਕ U19
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
09:00
|
ਸਲੋਵਾਕੀਆ U19
DAC Dunajská Streda U19
MŠK ਜ਼ਿਲੀਨਾ U19
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
09:00
|
ਸਲੋਵਾਕੀਆ U19
FK ਪੋਹਰੋਨੀ U19
1. FC Tatran Prešov U19
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
09:00
|
ਹੰਗਰੀ ਸ਼ੁਕੀਨ BLSZ I. osztály
ਬੁਡਾਫੋਕੀ MTE II
ਬਹੁਤ IF
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
09:00
|
ਘਾਨਾ GAED ਡਿਵੀਜ਼ਨ 3 - ਜ਼ੋਨ 1
FC ਗ੍ਰੇਟ ਫਾਰਕੋਸ
ਐਫਸੀ ਹਾਟਸੋ ਕ੍ਰਿਸਟਲ ਪੈਲੇਸ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
09:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਕਲੂਜ
CS ਐਟਲੈਟਿਕ ਓਲੰਪੀਆ ਘੇਰਲਾ
ACS ਵਿਕਟੋਰੀਆ Viișoara
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
09:30
|
ਐਸਟੋਨੀਆ Meistriliiga ਮਹਿਲਾ
ਤਰਤੁ ਤਮਮੇਕਾ ਨਾਰੀ
ਟੈਲੀਨਾ ਐਫਸੀ ਅਰਾਰਤ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
09:30
|
ਐਸਟੋਨੀਆ Meistriliiga ਮਹਿਲਾ
ਤਰਤੁ ਤਮਮੇਕਾ ਨਾਰੀ
ਟੈਲੀਨਾ ਐਫਸੀ ਅਰਾਰਤ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
09:30
|
ਪੋਲੈਂਡ CLJ
ਕਰੋਨਾ ਕੀਲਸੇ U19
ਵਾਰਟਾ ਪੋਜ਼ਨਾਨ U19
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
09:30
|
ਐਸਟੋਨੀਆ Meistriliiga ਮਹਿਲਾ
ਤਰਤੁ ਤਮਮੇਕਾ ਨਾਰੀ
ਟੈਲੀਨਾ ਐਫਸੀ ਅਰਾਰਤ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
09:30
|
ਐਸਟੋਨੀਆ ਏਸੀਲੀਗਾ
ਵਿਮਸੀ ਜੇ.ਕੇ
FCI Levadia Tallinn U21
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
09:30
|
ਐਸਟੋਨੀਆ ਐਸੀਲੀਗਾ ਬੀ
ਨਾਮ ਕਲਜੂ U21
TJK ਫੌਜ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
09:30
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਟੈਲੀਓਰਮੈਨ
CS Vârtoape
CS Viitorul Piatra
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
09:30
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਟੈਲੀਓਰਮੈਨ
ACS ਅਵੰਤੁਲ ਬ੍ਰਗਾਦਿਰੂ
AS Voința Săelele 2017
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
09:30
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਟੈਲੀਓਰਮੈਨ
ACS ਅਵੰਤੁਲ ਬ੍ਰਗਾਦਿਰੂ
AS Voința Săelele 2017
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
09:30
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਟੈਲੀਓਰਮੈਨ
ACS Steaua Spatarei
ਸੀਐਸ ਰੈਪਿਡ ਬੁਜ਼ੇਸਕੂ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
09:30
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਟੈਲੀਓਰਮੈਨ
CS Vârtoape
CS Viitorul Piatra
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
10:00
|
ਚੈੱਕ ਗਣਰਾਜ U19 ਪਹਿਲੀ ਡਿਵੀਜ਼ਨ
FC Zbrojovka Brno U19
ਸਲੋਵਾਨ ਲਿਬਰੇਕ U19
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
10:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਕਾਂਸਟੈਂਟਾ
CS Agigea
CSO Ovidiu
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
10:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਕਾਂਸਟੈਂਟਾ
CS ਵਿਕਟੋਰੀਆ ਕਮਪਾਨਾ
ਸੀਐਸ ਮੇਦਗੀਡੀਆ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
10:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਕਾਂਸਟੈਂਟਾ
CS Eforie
ਸੀਐਸ ਫਰੁਲ ਤੁਜ਼ਲਾ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
10:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਕਾਂਸਟੈਂਟਾ
AS ਪੁਰਤਗਾਲ Constanța
CS Viitorul Harșova
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
10:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਕਾਂਸਟੈਂਟਾ
ਸੀਐਸ ਨਵੋਦਰੀ
ਸੀਐਸ ਪੋਸੀਡਨ ਲਿਮਾਨੂ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
10:00
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ 1. HNLŽ
ŽNK ਹਾਜਡੁਕ
ŽNK ਓਸੀਜੇਕ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
10:00
|
ਚੈੱਕ ਗਣਰਾਜ U19 ਪਹਿਲੀ ਡਿਵੀਜ਼ਨ
ਬੈਨਿਕ ਓਸਟ੍ਰਾਵਾ U19
ਵਿਸੋਚਨਾ ਜਿਹਲਵਾ U19
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
10:00
|
ਡੈਨਮਾਰਕ ਸ਼ੁਕੀਨ Danmarksserien
ਗਲੋਸਟ੍ਰਪ ਐੱਫ.ਕੇ
ਸੁੰਡਬੀ ਬੀ.ਕੇ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
10:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਕਾਂਸਟੈਂਟਾ
AS Viitorul 20 Cobadin
Știința ACALAB Poarta Alba
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
10:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਕਾਂਸਟੈਂਟਾ
AS Viitorul Pecineaga
CSO ਮੁਰਫਤਲਰ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
10:00
|
ਚੈੱਕ ਗਣਰਾਜ U19 ਪਹਿਲੀ ਡਿਵੀਜ਼ਨ
ਬੈਨਿਕ ਓਸਟ੍ਰਾਵਾ U19
ਵਿਸੋਚਨਾ ਜਿਹਲਵਾ U19
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
10:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਕਾਂਸਟੈਂਟਾ
CS Eforie
ਸੀਐਸ ਫਰੁਲ ਤੁਜ਼ਲਾ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
10:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਕਾਂਸਟੈਂਟਾ
AS ਪੁਰਤਗਾਲ Constanța
CS Viitorul Harșova
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
10:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਕਾਂਸਟੈਂਟਾ
ਸੀਐਸ ਨਵੋਦਰੀ
ਸੀਐਸ ਪੋਸੀਡਨ ਲਿਮਾਨੂ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
10:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਕਾਂਸਟੈਂਟਾ
CS Agigea
CSO Ovidiu
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
10:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਕਾਂਸਟੈਂਟਾ
CS ਵਿਕਟੋਰੀਆ ਕਮਪਾਨਾ
ਸੀਐਸ ਮੇਦਗੀਡੀਆ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
10:00
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ 1. HNLŽ
ŽNK ਹਾਜਡੁਕ
ŽNK ਓਸੀਜੇਕ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
10:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਕਾਂਸਟੈਂਟਾ
ਸੀਐਸ ਨਵੋਦਰੀ
ਸੀਐਸ ਪੋਸੀਡਨ ਲਿਮਾਨੂ
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/11
10:00
|
ਪੋਲੈਂਡ CLJ
ਲੇਚ ਪੋਜ਼ਨਾਨ U19
Widzew Łódź U19
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/11
10:00
|
ਪੋਲੈਂਡ III ਲੀਗਾ, ਗਰੁੱਪ 3
ਗੋਰਨਿਕ ਜ਼ਬਰਜ਼ II
ਲੇਚੀਆ ਜ਼ੀਲੋਨਾ ਗੋਰਾ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
10:00
|
ਡੈਨਮਾਰਕ ਸ਼ੁਕੀਨ Danmarksserien
Vorup FB
ਠੀਕ ਹੈ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
10:00
|
ਆਸਟ੍ਰੇਲੀਆ ਵਿਕਟੋਰੀਆ ਪ੍ਰੀਮੀਅਰ ਲੀਗ ਵੂਮੈਨ
ਬੋਰੂਨਦਾਰਾ ਈਗਲਜ਼
ਬਾਕਸ ਹਿੱਲ ਯੂਨਾਈਟਿਡ ਐਸ.ਸੀ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
10:00
|
ਚੈੱਕ ਗਣਰਾਜ U19 ਪਹਿਲੀ ਡਿਵੀਜ਼ਨ
FC Zbrojovka Brno U19
ਸਲੋਵਾਨ ਲਿਬਰੇਕ U19
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
10:00
|
ਪੋਲੈਂਡ ਐਮੇਚਿਓਰ V. ਲੀਗਾ – ਵਾਈਲਕੋਪੋਲਸਕਾ
Zawisza Łęka Opatowska
ਪੇਲੀਕਨ ਗ੍ਰੈਬੋ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
10:00
|
ਪੋਲੈਂਡ ਐਮੇਚਿਓਰ V. ਲੀਗਾ – ਵਾਈਲਕੋਪੋਲਸਕਾ
ਕੇਪੀ ਪਿਲਾ
ਡਿਸਕੋਬੋਲੀਆ ਗ੍ਰੋਡਜ਼ਿਸਕ ਵਿਲਕੋਪੋਲਸਕੀ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
10:30
|
ਨੀਦਰਲੈਂਡਜ਼ ਐਮੇਚਿਓਰ 6e ਕਲਾਸ ਜ਼ਾਟਰਡੈਗ - 15
ACV ਅਸੇਨ 10
VV Grijpskerk 5
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
10:30
|
ਚੈੱਕ ਗਣਰਾਜ U19 ਪਹਿਲੀ ਡਿਵੀਜ਼ਨ
ਸਪਾਰਟਾ ਪ੍ਰਾਹਾ U19
ਸਿਗਮਾ ਓਲੋਮੌਕ U19
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
11:00
|
ਜਰਮਨੀ ਸ਼ੁਕੀਨ A-Jun-BL N/NE
ਵੁਲਫਸਬਰਗ U19
SV ਮੇਪੇਨ U19
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
11:00
|
ਜਰਮਨੀ ਸ਼ੁਕੀਨ A-Jun-BL N/NE
RB Leipzig U19
SV ਵਰਡਰ ਬ੍ਰੇਮੇਨ U19
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
11:00
|
ਜਰਮਨੀ ਸ਼ੁਕੀਨ Oberliga ਹੈਮਬਰਗ
duneberger sv
Niendorfer TSV
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
11:00
|
ਜਰਮਨੀ ਸ਼ੁਕੀਨ Oberliga NOFV Nord
ਟੈਨਿਸ ਬੋਰੂਸੀਆ ਬਰਲਿਨ
ਐਸਵੀ ਲਿਚਟਨਬਰਗ 47
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
11:00
|
ਜਰਮਨੀ 2. ਬੁੰਡੇਸਲੀਗਾ
ਹੈਰਥਾ ਬਰਲਿਨ
1. ਐਫਸੀ ਕਾਇਸਰਸਲਾਟਨ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
11:00
|
ਪੋਲੈਂਡ III ਲੀਗਾ, ਗਰੁੱਪ 3
LKS Goczałkowice-Zdrój
ਰਿਕਾਰਡ ਬਿਏਲਸਕੋ-ਬਿਆਲਾ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
11:00
|
ਜਰਮਨੀ ਸ਼ੁਕੀਨ A-Jun-BL N/NE
VfL Osnabrück U19
ਇਨਟਰੈਚਟ ਬ੍ਰੌਨਸ਼ਵਿਗ U19
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
11:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 Ialomita
ਵਿਟੋਰੁਲ ਪਲੈਟੋਨੇਸਟੀ
Recolta Săveni
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
11:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 Ialomita
ਗਲੋਰੀਆ ਓਗਰਾਡਾ
ਸਪਿਕੁਲ ਵਲਾਦੇਨੀ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
11:00
|
ਨਾਰਵੇ ਤੀਸਰਾ ਡਿਵੀਜ਼ਨ, ਗਰੁੱਪ 3
ਹਮਕਾਮ ੨
ਆਈਐਲ ਅਲਫਸਟਿੰਡ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
11:00
|
ਨਾਰਵੇ ਤੀਸਰਾ ਡਿਵੀਜ਼ਨ, ਗਰੁੱਪ 3
ਹਮਕਾਮ ੨
ਆਈਐਲ ਅਲਫਸਟਿੰਡ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
11:00
|
ਜਰਮਨੀ ਸ਼ੁਕੀਨ A-Jun-BL N/NE
VfL Osnabrück U19
ਇਨਟਰੈਚਟ ਬ੍ਰੌਨਸ਼ਵਿਗ U19
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
11:00
|
ਸਵੀਡਨ ਡਿਵੀਜ਼ਨ 2, ਨੋਰਲੈਂਡ
Skeleftea FF
Frosö IF
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
11:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 Ialomita
FC ਵਿਕਟੋਰੀਆ ਬਾਰਡੋ
ਦੁਨਾਰੇਆ ਗਿਉਰਗੇਨੀ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
11:00
|
ਸਵੀਡਨ ਡਿਵੀਜ਼ਨ 2, ਨੋਰਲੈਂਡ
IFK Luleå
ਗੋਟਨੇ IF
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
11:00
|
ਜਰਮਨੀ ਸ਼ੁਕੀਨ A-Jun-BL N/NE
FC ਹੰਸਾ ਰੋਸਟੋਕ U19
ਹੈਨੋਵਰ 96 U19
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
11:00
|
ਜਰਮਨੀ ਸ਼ੁਕੀਨ A-Jun-BL S/SW
VfB ਸਟਟਗਾਰਟ U19
ਬਾਯਰਨ ਮੁੰਚਨ U19
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
11:00
|
ਜਰਮਨੀ ਸ਼ੁਕੀਨ A-Jun-BL S/SW
ਈਨਟਰਾਚਟ ਫਰੈਂਕਫਰਟ U19
TSV 1860 München U19
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
11:00
|
ਜਰਮਨੀ ਸ਼ੁਕੀਨ A-Jun-BL S/SW
ਔਗਸਬਰਗ U19
1. FC ਨਰਨਬਰਗ U19
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
11:00
|
ਜਰਮਨੀ ਸ਼ੁਕੀਨ Oberliga ਹੈਮਬਰਗ
duneberger sv
Niendorfer TSV
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
11:00
|
ਜਰਮਨੀ ਸ਼ੁਕੀਨ A-Jun-BL N/NE
ਕਾਰਲ ਜ਼ੀਸ ਜੇਨਾ U19
ਯੂਨੀਅਨ ਬਰਲਿਨ U19
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
11:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 Ialomita
ਵਿਟੋਰੁਲ ਪਲੈਟੋਨੇਸਟੀ
Recolta Săveni
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
11:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 Ialomita
ਗਲੋਰੀਆ ਓਗਰਾਡਾ
ਸਪਿਕੁਲ ਵਲਾਦੇਨੀ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
11:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 Ialomita
ਵਿਟੋਰੁਲ ਵੈਲੀਆ ਸਿਓਰੀ
AS Gloria Gura Ialomiței
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
11:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 Ialomita
FC ਵਿਕਟੋਰੀਆ ਬਾਰਡੋ
ਦੁਨਾਰੇਆ ਗਿਉਰਗੇਨੀ
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/11
11:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 Ialomita
FC Movila
AS Ialomița Sudiți
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/11
11:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 Ialomita
ਵਿਟੋਰੁਲ ਪਲੈਟੋਨੇਸਟੀ
Recolta Săveni
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/11
11:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 Ialomita
ਗਲੋਰੀਆ ਓਗਰਾਡਾ
ਸਪਿਕੁਲ ਵਲਾਦੇਨੀ
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/11
11:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 Ialomita
ਵਿਟੋਰੁਲ ਵੈਲੀਆ ਸਿਓਰੀ
AS Gloria Gura Ialomiței
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/11
11:00
|
ਜਰਮਨੀ ਸ਼ੁਕੀਨ A-Jun-BL N/NE
ਡਾਇਨਾਮੋ ਡ੍ਰੈਸਡਨ U19
ਹਰਥਾ ਬਰਲਿਨ U19
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/11
11:00
|
ਜਰਮਨੀ ਸ਼ੁਕੀਨ A-Jun-BL S/SW
ਈਨਟਰਾਚਟ ਫਰੈਂਕਫਰਟ U19
TSV 1860 München U19
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/11
11:00
|
ਜਰਮਨੀ ਸ਼ੁਕੀਨ Oberliga ਹੈਮਬਰਗ
duneberger sv
Niendorfer TSV
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
11:00
|
ਜਰਮਨੀ ਸ਼ੁਕੀਨ Oberliga NOFV Nord
ਟੈਨਿਸ ਬੋਰੂਸੀਆ ਬਰਲਿਨ
ਐਸਵੀ ਲਿਚਟਨਬਰਗ 47
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
11:00
|
ਨਾਰਵੇ ਦੂਜੀ ਡਿਵੀਜ਼ਨ ਗਰੁੱਪ 2
ਸੋਟਰਾ
Lysekloster IL
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
11:00
|
ਸਵੀਡਨ ਡਿਵੀਜ਼ਨ 2, ਨੋਰਲੈਂਡ
IFK Luleå
ਗੋਟਨੇ IF
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
11:00
|
ਸਵੀਡਨ ਡਿਵੀਜ਼ਨ 2, ਨੋਰਲੈਂਡ
Skeleftea FF
Frosö IF
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
11:00
|
ਨਾਰਵੇ ਤੀਸਰਾ ਡਿਵੀਜ਼ਨ, ਗਰੁੱਪ 3
ਹਮਕਾਮ ੨
ਆਈਐਲ ਅਲਫਸਟਿੰਡ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
11:00
|
ਜਰਮਨੀ ਸ਼ੁਕੀਨ A-ਜੂਨ-BL ਵੈਸਟ
ਅਰਮੀਨੀਆ ਬੀਲੇਫੈਲਡ U19
ਅਲੇਮੇਨੀਆ ਆਚੇਨ ਯੂਐਕਸਐਨਯੂਐਮਐਕਸ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
11:00
|
ਜਰਮਨੀ ਸ਼ੁਕੀਨ A-Jun-BL S/SW
SV ਸੰਧੌਸੇਨ U19
ਕੈਸਰਸਲਟਰਨ ਯੂ 19
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
11:00
|
ਜਰਮਨੀ ਸ਼ੁਕੀਨ A-Jun-BL N/NE
ਵੁਲਫਸਬਰਗ U19
SV ਮੇਪੇਨ U19
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
11:00
|
ਜਰਮਨੀ ਸ਼ੁਕੀਨ A-Jun-BL S/SW
VfB ਸਟਟਗਾਰਟ U19
ਬਾਯਰਨ ਮੁੰਚਨ U19
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
11:00
|
ਜਰਮਨੀ ਸ਼ੁਕੀਨ A-Jun-BL S/SW
ਈਨਟਰਾਚਟ ਫਰੈਂਕਫਰਟ U19
TSV 1860 München U19
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
11:00
|
ਐਸਟੋਨੀਆ II ਲੀਗਾ - ਲਉਨਾ/ਲਾਨੇ ਪਿਇਰਕੌਂਡ
ਮਾਰਦੁ ਲਿਨਨਾਮੇਸਕੌਂਡ
FC Helios Tartu
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
11:15
|
ਮੰਗੋਲੀਆ ਪ੍ਰੀਮੀਅਰ ਲੀਗ
ਖੋਰੋਮਖੋਨ ਕਲੱਬ
ਡੇਰਨ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
11:30
|
ਸਵੀਡਨ ਸ਼ੁਕੀਨ U19 Allsvenskan
IFK ਨੌਰਕੋਪਿੰਗ U19
ਹੈਮਰਬੀ IF U19
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
11:30
|
ਸਵੀਡਨ ਸ਼ੁਕੀਨ U19 Allsvenskan
IFK ਨੌਰਕੋਪਿੰਗ U19
ਹੈਮਰਬੀ IF U19
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/11
11:30
|
ਡੈਨਮਾਰਕ ਸ਼ੁਕੀਨ Danmarksserien
Kjellerup IF
ਬੀ. 1909 ਓਡੈਂਸ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
11:30
|
ਡੈਨਮਾਰਕ ਸ਼ੁਕੀਨ Danmarksserien
Viby IF
ਬੀਕੇ ਮੈਰੀਨਲਿਸਟ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
11:30
|
ਸਕਾਟਲੈਂਡ ਪ੍ਰੀਮੀਅਰਸ਼ਿਪ
Celtic
ਰੇਂਜਰਾਂ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
11:30
|
ਚੈੱਕ ਗਣਰਾਜ U19 ਪਹਿਲੀ ਡਿਵੀਜ਼ਨ
MFK ਕਾਰਵਿਨਾ U19
SK ਡਾਇਨਾਮੋ České Budějovice U19
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
11:30
|
ਐਸਟੋਨੀਆ ਪ੍ਰੀਮੀਅਮ ਲੀਗਾ
ਫਲੋਰਾ ਟੈਲਿਨ
ਪਰਣੁ ਜੇ ਕੇ ਵਾਪ੍ਰਸ ॥
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
12:00
|
ਜਰਮਨੀ ਐਮੇਚਿਓਰ ਓਬਰਲਿਗਾ ਰਾਇਨਲੈਂਡ-ਫਾਲਜ਼/ਸਾਰ
VfR ਵਰਮਾਟੀਆ ਕੀੜੇ
SV Auersmacher
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
12:00
|
ਚੈੱਕ ਗਣਰਾਜ U19 ਪਹਿਲੀ ਡਿਵੀਜ਼ਨ
ਵਿਕਟੋਰੀਆ ਪਲਜ਼ੇਨ U19
FC ਟ੍ਰਿਨਿਟੀ ਜ਼ਲਿਨ U19
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
12:00
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਪ੍ਰਵਾ ਐਨਐਲ ਜੂਨੀਅਰ
GNK ਦਿਨਾਮੋ ਜ਼ਾਗਰੇਬ U19
HNK Cibalia Vinkovci U19
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
12:00
|
ਜਰਮਨੀ ਸ਼ੁਕੀਨ Oberliga NOFV Nord
ਰੋਸਟੋਕਰ ਐੱਫ.ਸੀ
RSV Eintracht 1949 eV
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
12:00
|
ਡੈਨਮਾਰਕ ਸ਼ੁਕੀਨ Danmarksserien
Næstved IF
ਰਿੰਗਡ IF
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
12:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 Ialomița
CF Abatorul Slobozia
Recolta Bărcăneşti
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
12:00
|
ਮਾਲਟਾ ISA ਮਾਲਟਾ
FC HSBC
FC ਢੰਗ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
12:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਹਰਗਿਤਾ
ਸੀਐਸ ਮਿਨਰੁਲ ਬਾਲਨ
ACS Unirea Cristuru Secuiesc
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
12:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 Ialomița
CF Abatorul Slobozia
Recolta Bărcăneşti
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
12:00
|
ਨਾਰਵੇ ਤੀਸਰਾ ਡਿਵੀਜ਼ਨ, ਗਰੁੱਪ 3
ਬਜਰਗ
ਸੈਂਡਵਿਕੇਨ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
12:00
|
ਨਾਰਵੇ ਤੀਸਰਾ ਡਿਵੀਜ਼ਨ, ਗਰੁੱਪ 3
Lillestrøm SK 2
tiller
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
12:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਮਾਰਮੁਰੇਸ
ACS Satu Nou de Jos
AS PHP Iadara
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
12:00
|
ਜਰਮਨੀ ਸ਼ੁਕੀਨ Oberliga NOFV Nord
ਰੋਸਟੋਕਰ ਐੱਫ.ਸੀ
RSV Eintracht 1949 eV
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
12:00
|
ਸਲੋਵੇਨੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 1. MNL ਮੁਰਸਕਾ ਸੋਬੋਟਾ
ਐਨ ਕੇ ਰੋਮ
ŠNK Bakovci
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
12:00
|
ਮਾਲਟਾ ISA ਮਾਲਟਾ
FC HSBC
FC ਢੰਗ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
12:00
|
ਨਾਰਵੇ ਤੀਸਰਾ ਡਿਵੀਜ਼ਨ, ਗਰੁੱਪ 3
ਬ੍ਰੌਡ
ਫੋਰਸ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
12:00
|
ਨੀਦਰਲੈਂਡਜ਼ ਐਮੇਚਿਓਰ 6e ਕਲਾਸ ਜ਼ਾਟਰਡੈਗ - 15
ਅਸੇਰ ਮੁੰਡੇ 3
VV ਵੈਸਟਰਕਵਾਰਟੀਅਰ 2
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
12:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 Ialomița
CF Abatorul Slobozia
Recolta Bărcăneşti
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/11
12:00
|
ਨਾਰਵੇ ਤੀਸਰਾ ਡਿਵੀਜ਼ਨ, ਗਰੁੱਪ 3
ਬ੍ਰੌਡ
ਫੋਰਸ
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/11
12:00
|
ਲਾਤਵੀਆ 1. ਲੀਗਾ
FK Smilten
ਵਾਲਮੀਰਾ FC II
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
12:00
|
ਜਰਮਨੀ ਸ਼ੁਕੀਨ Bayernliga Süd
TSV 1882 Landsberg
FC Pipinsried
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
12:00
|
ਜਰਮਨੀ ਸ਼ੁਕੀਨ Oberliga NOFV Süd
ਯੂਨੀਅਨ Sandersdorf
VfB Auerbach
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
12:00
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਪ੍ਰਵਾ ਐਨਐਲ ਜੂਨੀਅਰ
GNK ਦਿਨਾਮੋ ਜ਼ਾਗਰੇਬ U19
HNK Cibalia Vinkovci U19
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
12:00
|
ਨਾਰਵੇ ਤੀਸਰਾ ਡਿਵੀਜ਼ਨ, ਗਰੁੱਪ 3
ਪੋਰਸ ਗ੍ਰੇਨਲੈਂਡ
FK Mandalskameratene
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
12:00
|
ਜਰਮਨੀ ਸ਼ੁਕੀਨ Oberliga NOFV Nord
ਰੋਸਟੋਕਰ ਐੱਫ.ਸੀ
RSV Eintracht 1949 eV
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
12:00
|
ਜਰਮਨੀ ਐਮੇਚਿਓਰ ਓਬਰਲਿਗਾ ਰਾਇਨਲੈਂਡ-ਫਾਲਜ਼/ਸਾਰ
VfR ਵਰਮਾਟੀਆ ਕੀੜੇ
SV Auersmacher
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
12:00
|
ਪੋਲੈਂਡ ਏਕਸਟ੍ਰਾਲੀਗਾ, ਮਹਿਲਾ
Pogoń Tczew
Górnik Łęczna
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
12:00
|
ਜਰਮਨੀ ਸ਼ੁਕੀਨ ਖੇਤਰੀ ਲੀਗਾ ਬਾਯਰਨ
ਐਸਵੀ ਸ਼ੈਲਡਿੰਗ-ਹੇਨਿੰਗ
FC Würzburger Kickers
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
12:00
|
ਡੈਨਮਾਰਕ 2. ਡਿਵੀਜ਼ਨ
Middelfart
Nykobing FC
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
12:00
|
ਡੈਨਮਾਰਕ Gjensidige Kvindeliga
AGF
FC Nordsjaelland
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
12:00
|
ਡੈਨਮਾਰਕ ਸ਼ੁਕੀਨ Danmarksserien
ਏਬੀ ਟਾਰਨਬੀ
ਸਲੇਗਲਜ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
12:00
|
ਕੀਨੀਆ ਪ੍ਰੀਮੀਅਰ ਲੀਗ
ਬਾਂਦਰੀ ਐਫ.ਸੀ
ਪੋਸਟਾ ਰੇਂਜਰਸ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
12:00
|
ਲਿਥੁਆਨੀਆ ਪਿਰਮਾ ਲਾਇਗਾ
ਐੱਫ.ਕੇ. ਰੀਟੇਰੀਏ
ਇਕਰਾਨਸ ਪਨੇਵੇਜ਼ਿਸ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
12:00
|
ਆਸਟਰੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ ਖੇਤਰੀ ਲਿਗਾ ਵੈਸਟ
ਕਾਫਸਟਾਈਨ
ਐਸਵੀਜੀ ਰੀਚੇਨੌ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
12:00
|
ਸਵੀਡਨ ਡਿਵੀਜ਼ਨ 2, ਵੈਸਟ੍ਰਾ ਗੋਟਾਲੈਂਡ
ਬੀਕੇ ਐਸਟਿਓ
ਕਵਵਾਈਡਿੰਗ ਐਫ.ਆਈ.ਐੱਫ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
12:00
|
ਮਾਲਟਾ ISA ਮਾਲਟਾ
FC HSBC
FC ਢੰਗ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
12:00
|
ਨੀਦਰਲੈਂਡ ਏਰੇਡੀਵਿਸੀ, ਔਰਤਾਂ
FC Twente Vrouwen
ਐਸਸੀ ਟੈਲਸਟਾਰ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
12:00
|
ਨਾਰਵੇ ਤੀਸਰਾ ਡਿਵੀਜ਼ਨ, ਗਰੁੱਪ 3
ਉੱਤਰੀ ਬੀਚ
Åsiden
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
12:00
|
ਜਰਮਨੀ ਸ਼ੁਕੀਨ Bayernliga Süd
FC Deisenhofen
1. ਐਫਸੀ ਸੋਨਥੋਫੇਨ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
12:00
|
ਨਾਰਵੇ ਤੀਸਰਾ ਡਿਵੀਜ਼ਨ, ਗਰੁੱਪ 3
ਬ੍ਰੌਡ
ਫੋਰਸ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
12:30
|
ਇਟਲੀ Campionato ਬਸੰਤ 2
Padova U19
ਅਲੇਸੈਂਡਰੀਆ U19
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
12:30
|
ਨੀਦਰਲੈਂਡਜ਼ Tweede Divisie
ਜੀ.ਵੀ.ਵੀ.ਵੀ
SV ਸਪੇਨਬਰਗ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
12:30
|
ਨੀਦਰਲੈਂਡਜ਼ ਐਮੇਚਿਓਰ 6e ਕਲਾਸ ਜ਼ਾਟਰਡੈਗ - 15
CVV ਫਿੱਟ ਮੁੰਡੇ ਬੇਲੀਨ 5
VEV'67 ਲੀਕ 6
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
12:30
|
ਨੀਦਰਲੈਂਡਜ਼ ਐਮੇਚਿਓਰ 6e ਕਲਾਸ ਜ਼ਾਟਰਡੈਗ - 15
CVV ਫਿੱਟ ਮੁੰਡੇ ਬੇਲੀਨ 5
VEV'67 ਲੀਕ 6
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
12:30
|
ਇਟਲੀ Campionato ਬਸੰਤ 2
ਸਲੇਰਨੀਟਾਨਾ U19
ਸੇਸੇਨਾ U19
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
12:30
|
ਨੀਦਰਲੈਂਡਜ਼ Tweede Divisie
ਜੀ.ਵੀ.ਵੀ.ਵੀ
SV ਸਪੇਨਬਰਗ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
12:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 2. ŽNL Zadarska
NK NOŠK ਨੋਵੀਗਰਾਡ
NŠK ਪੋਡਗ੍ਰੇਡਿਨ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
12:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 2. ŽNL Zadarska
NK NOŠK ਨੋਵੀਗਰਾਡ
NŠK ਪੋਡਗ੍ਰੇਡਿਨ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
12:30
|
ਨੀਦਰਲੈਂਡਜ਼ ਐਮੇਚਿਓਰ 5e ਕਲਾਸੇ ਜ਼ੈਟਰਡਾਗ - ਸੀ
SC REMO
ਤੇਜ਼ ਕਦਮ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
12:30
|
ਨੀਦਰਲੈਂਡਜ਼ ਐਮੇਚਿਓਰ 5e ਕਲਾਸੇ ਜ਼ੈਟਰਡਾਗ - ਸੀ
ਹਾਗਸੇ ਹਾਉਟ
ਵਾਨੀਕਾ ਸਟਾਰ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
13:00
|
ਮਾਲਟਾ ISA ਮਾਲਟਾ
FC ਕਰੇਨ
FC ਪਲੇਮੋਬਿਲ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
13:00
|
ਜਰਮਨੀ ਸ਼ੁਕੀਨ ਬ੍ਰੇਮੇਨ-ਲੀਗਾ
ਐਸਵੀ ਹੇਮੇਲਿੰਗਨ
ਟੁਰਾ ਬ੍ਰੇਮੇਨ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
13:00
|
ਆਸਟਰੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ ਬੁੰਡੇਸਲੀਗਾ, ਮਹਿਲਾ
FFC ਵਰਡਰਲੈਂਡ
SPG FC Lustenau / FC Dornbirn
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
13:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਹਰਗਿਤਾ
AS Nyiko Cobătești
ਏਐਸ ਰੈਡੀਜ਼ਾ ਸਨਪੌਲ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
13:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 Ialomița
AFC Iazu
Staruint Brosteni
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
13:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 Ialomița
AS CS ਜੂਨੀਅਰ Țăndărei
ਵਿਕਟੋਰੀਆ ਰੋਸੀਓਰੀ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
13:00
|
ਨਾਰਵੇ ਤੀਸਰਾ ਡਿਵੀਜ਼ਨ, ਗਰੁੱਪ 3
ਸਰਨਾਦਲ
ਨਾਰਡੋ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
13:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 Ialomița
CS Unirea Grivița
ACS Unirea Scanteia
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
13:00
|
ਸਲੋਵਾਕੀਆ 1. ਲੀਗਾ, ਔਰਤਾਂ
ŠK ਸਲੋਵਾਨ ਬ੍ਰਾਤੀਸਲਾਵਾ
SLC Banska Bystrica
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
13:00
|
ਜਰਮਨੀ ਸ਼ੁਕੀਨ ਬ੍ਰੇਮੇਨ-ਲੀਗਾ
ESC Geestemunde
OSC Bremerhaven
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
13:00
|
ਜਰਮਨੀ ਸ਼ੁਕੀਨ ਬ੍ਰੇਮੇਨ-ਲੀਗਾ
ਕੇਐਸਵੀ ਵਤਨ ਸਪੋਰਟ
ਟੀਐਸ ਵੋਲਟਮਰਸ਼ੌਸਨ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
13:00
|
ਜਰਮਨੀ ਸ਼ੁਕੀਨ ਬ੍ਰੇਮੇਨ-ਲੀਗਾ
ਬਲੂਮੈਂਥਲਰ ਐਸ.ਵੀ
TUS Komet Arsten
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
13:00
|
ਜਰਮਨੀ ਸ਼ੁਕੀਨ ਬ੍ਰੇਮੇਨ-ਲੀਗਾ
ਐਸਜੀ ਔਮੁੰਡ ਵੇਜਸੈਕ
FC ਯੂਨੀਅਨ 60 Bremen
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
13:00
|
ਜਰਮਨੀ ਸ਼ੁਕੀਨ ਬ੍ਰੇਮੇਨ-ਲੀਗਾ
BTS Neustadt
ਐਸਵੀ ਵਰਡਰ ਬ੍ਰੇਮੇਨ II
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
13:00
|
ਜਰਮਨੀ ਸ਼ੁਕੀਨ Oberliga ਹੈਮਬਰਗ
TSV ਸਾਸੇਲ
ਐਸਵੀ ਰੁਗੇਨਬਰਗਨ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
13:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 Ialomița
Unirea Ion Roată
CS Real Cosâmbești
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
13:00
|
ਜਰਮਨੀ ਸ਼ੁਕੀਨ ਬ੍ਰੇਮੇਨ-ਲੀਗਾ
ਬ੍ਰਿੰਕੁਮਰ ਐਸ.ਵੀ
FC Oberneuland
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
13:00
|
ਪੋਲੈਂਡ ਐਮੇਚਿਓਰ ਕਲਾਸਾ ਓਕਰੇਗੋਵਾ – ਵਾਈਲਕੋਪੋਲਸਕਾ, ਗਰੁੱਪ 1
ਲੁਬੋਨਸਕੀ ਕੇ.ਐਸ
ਐਨ.ਕੇ.ਐਸ. ਨੀਪਰੂਜ਼ੇਵੋ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
13:00
|
ਪੋਲੈਂਡ ਐਮੇਚਿਓਰ ਕਲਾਸਾ ਓਕਰੇਗੋਵਾ – ਵਾਈਲਕੋਪੋਲਸਕਾ, ਗਰੁੱਪ 1
LZS Otorowo
TPS ਵਿਨੋਗਰਾਡੀ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
13:00
|
ਬ੍ਰਾਜ਼ੀਲ ਸ਼ੁਕੀਨ U17 Paranaense – ਦੂਜਾ ਪੜਾਅ, ਗਰੁੱਪ F
Azuriz U17
EC ਯੂਨੀਅਨ U17
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
13:00
|
ਸਵੀਡਨ ਸ਼ੁਕੀਨ Elitettan, ਮਹਿਲਾ
ਜਿਟੈਕਸ ਬੀ.ਕੇ
ਓਰੇਬਰੋ ਐਸਕੇ ਸੋਡਰ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
13:00
|
ਪੋਲੈਂਡ ਐਮੇਚਿਓਰ ਕਲਾਸਾ ਓਕਰੇਗੋਵਾ – ਵਾਈਲਕੋਪੋਲਸਕਾ, ਗਰੁੱਪ 1
Iskra Krajenka
ਤਰਨੋਵੀਆ ਤਰਨੋਵਕਾ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
13:00
|
ਪੋਲੈਂਡ ਐਮੇਚਿਓਰ ਕਲਾਸਾ ਓਕਰੇਗੋਵਾ – ਵਾਈਲਕੋਪੋਲਸਕਾ, ਗਰੁੱਪ 1
ਓਰਜ਼ੇਲ ਗੁਲਕਜ਼
ਰਦਵਾਨ ਲੁਬਾਜ਼
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
13:00
|
ਪੋਲੈਂਡ ਐਮੇਚਿਓਰ ਕਲਾਸਾ ਓਕਰੇਗੋਵਾ – ਵਾਈਲਕੋਪੋਲਸਕਾ, ਗਰੁੱਪ 1
Sokół Damasławek
MKP ਪੋਵੀਟ ਪਿਲਸਕੀ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
13:00
|
ਪੋਲੈਂਡ ਐਮੇਚਿਓਰ ਕਲਾਸਾ ਓਕਰੇਗੋਵਾ – ਵਾਈਲਕੋਪੋਲਸਕਾ, ਗਰੁੱਪ 1
ਲੁਬੋਨਸਕੀ ਕੇ.ਐਸ
ਐਨ.ਕੇ.ਐਸ. ਨੀਪਰੂਜ਼ੇਵੋ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
13:00
|
ਬ੍ਰਾਜ਼ੀਲ ਸ਼ੁਕੀਨ U17 Paranaense – ਦੂਜਾ ਪੜਾਅ, ਗਰੁੱਪ F
Azuriz U17
EC ਯੂਨੀਅਨ U17
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
13:00
|
ਮਾਲਟਾ ISA ਮਾਲਟਾ
FC ਕਰੇਨ
FC ਪਲੇਮੋਬਿਲ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
13:00
|
ਜਰਮਨੀ ਸ਼ੁਕੀਨ ਬ੍ਰੇਮੇਨ-ਲੀਗਾ
ਐਸਵੀ ਹੇਮੇਲਿੰਗਨ
ਟੁਰਾ ਬ੍ਰੇਮੇਨ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
13:00
|
ਪੋਲੈਂਡ ਐਮੇਚਿਓਰ ਕਲਾਸਾ ਓਕਰੇਗੋਵਾ – ਵਾਈਲਕੋਪੋਲਸਕਾ, ਗਰੁੱਪ 1
ਕੇਐਸ ਫਾਲੋਕੋਵੋ
Kłos Gałowo
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
13:00
|
ਪੋਲੈਂਡ ਐਮੇਚਿਓਰ ਕਲਾਸਾ ਓਕਰੇਗੋਵਾ – ਵਾਈਲਕੋਪੋਲਸਕਾ, ਗਰੁੱਪ 1
ਕਲੇਸੇਵੀਆ ਕਲੇਜ਼ਕਜ਼ੇਵੋ
ਲੇਚਿਤਾ ਕੇਲੇਕੋ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
13:00
|
ਪੁਰਤਗਾਲ ਮਹਿਲਾ ਰਾਸ਼ਟਰੀ ਚੈਂਪੀਅਨਸ਼ਿਪ
SCU Torreense
ਐਸਸੀ ਬ੍ਰਾਗਾ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
13:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 Ialomița
ਵਿਕਟੋਰੀਆ ਮੁਨਟੇਨੀ ਬੁਜ਼ਾਊ
AS Albești 08
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
13:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 Ialomița
Unirea Ion Roată
CS Real Cosâmbești
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
13:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 Ialomița
AFC Iazu
Staruint Brosteni
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
13:00
|
ਬੈਲਜੀਅਮ ਸ਼ੁਕੀਨ KVDV Zaterdag
ਐਫਸੀ ਚਾਰਲੀਜ਼
KFC Horemans Beerse
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
13:00
|
ਜਰਮਨੀ ਸ਼ੁਕੀਨ Oberliga ਹੈਮਬਰਗ
TSV ਸਾਸੇਲ
ਐਸਵੀ ਰੁਗੇਨਬਰਗਨ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
13:00
|
ਜਰਮਨੀ ਸ਼ੁਕੀਨ ਬ੍ਰੇਮੇਨ-ਲੀਗਾ
BTS Neustadt
ਐਸਵੀ ਵਰਡਰ ਬ੍ਰੇਮੇਨ II
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
13:00
|
ਜਰਮਨੀ ਸ਼ੁਕੀਨ ਬ੍ਰੇਮੇਨ-ਲੀਗਾ
ਐਸਜੀ ਔਮੁੰਡ ਵੇਜਸੈਕ
FC ਯੂਨੀਅਨ 60 Bremen
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
13:00
|
ਸਲੋਵਾਕੀਆ 1. ਲੀਗਾ, ਔਰਤਾਂ
ŠK ਸਲੋਵਾਨ ਬ੍ਰਾਤੀਸਲਾਵਾ
SLC Banska Bystrica
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
13:00
|
ਜਰਮਨੀ ਸ਼ੁਕੀਨ ਬ੍ਰੇਮੇਨ-ਲੀਗਾ
ESC Geestemunde
OSC Bremerhaven
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
13:00
|
ਜਰਮਨੀ ਸ਼ੁਕੀਨ ਬ੍ਰੇਮੇਨ-ਲੀਗਾ
ਕੇਐਸਵੀ ਵਤਨ ਸਪੋਰਟ
ਟੀਐਸ ਵੋਲਟਮਰਸ਼ੌਸਨ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
13:00
|
ਜਰਮਨੀ ਸ਼ੁਕੀਨ ਬ੍ਰੇਮੇਨ-ਲੀਗਾ
ਬਲੂਮੈਂਥਲਰ ਐਸ.ਵੀ
TUS Komet Arsten
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
13:00
|
ਨਾਰਵੇ ਤੀਸਰਾ ਡਿਵੀਜ਼ਨ, ਗਰੁੱਪ 3
ਸਰਨਾਦਲ
ਨਾਰਡੋ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
13:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 Ialomița
CS Unirea Grivița
ACS Unirea Scanteia
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
13:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 Ialomița
AS CS ਜੂਨੀਅਰ Țăndărei
ਵਿਕਟੋਰੀਆ ਰੋਸੀਓਰੀ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
13:00
|
ਆਸਟਰੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ ਖੇਤਰੀ ਲਿਗਾ ਵੈਸਟ
ਐਸ.ਵੀ. ਵਾਲਸ-ਗਰੁਨੌ
ਡੌਰਨਬਿਨਰ ਐਸ.ਵੀ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
13:00
|
ਜਰਮਨੀ ਸ਼ੁਕੀਨ ਬ੍ਰੇਮੇਨ-ਲੀਗਾ
ਕੇਐਸਵੀ ਵਤਨ ਸਪੋਰਟ
ਟੀਐਸ ਵੋਲਟਮਰਸ਼ੌਸਨ
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/11
13:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 Ialomița
Unirea Ion Roată
CS Real Cosâmbești
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/11
13:00
|
ਜਰਮਨੀ ਸ਼ੁਕੀਨ ਬ੍ਰੇਮੇਨ-ਲੀਗਾ
ਐਸਜੀ ਔਮੁੰਡ ਵੇਜਸੈਕ
FC ਯੂਨੀਅਨ 60 Bremen
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/11
13:00
|
ਜਰਮਨੀ ਸ਼ੁਕੀਨ ਬ੍ਰੇਮੇਨ-ਲੀਗਾ
ਐਸਵੀ ਹੇਮੇਲਿੰਗਨ
ਟੁਰਾ ਬ੍ਰੇਮੇਨ
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/11
13:00
|
ਪੋਲੈਂਡ ਐਮੇਚਿਓਰ ਕਲਾਸਾ ਓਕਰੇਗੋਵਾ – ਵਾਈਲਕੋਪੋਲਸਕਾ, ਗਰੁੱਪ 1
ਲੁਬੋਨਸਕੀ ਕੇ.ਐਸ
ਐਨ.ਕੇ.ਐਸ. ਨੀਪਰੂਜ਼ੇਵੋ
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/11
13:00
|
ਪੋਲੈਂਡ ਐਮੇਚਿਓਰ ਕਲਾਸਾ ਓਕਰੇਗੋਵਾ – ਵਾਈਲਕੋਪੋਲਸਕਾ, ਗਰੁੱਪ 1
LZS Otorowo
TPS ਵਿਨੋਗਰਾਡੀ
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/11
13:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 Ialomița
AFC Iazu
Staruint Brosteni
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/11
13:00
|
ਮਾਲਟਾ ISA ਮਾਲਟਾ
FC ਕਰੇਨ
FC ਪਲੇਮੋਬਿਲ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
13:00
|
ਪੁਰਤਗਾਲ ਮਹਿਲਾ ਰਾਸ਼ਟਰੀ ਚੈਂਪੀਅਨਸ਼ਿਪ
ਮਾਰਟਿਮੋ
ਵਲਾਦਰੇਸ ਗਾਈਆ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
13:00
|
ਇਟਲੀ Campionato ਬਸੰਤ 1
ਅਟਲਾਂਟਾ U19
ਹੇਲਾਸ ਵੇਰੋਨਾ U19
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
13:00
|
ਜਰਮਨੀ ਸ਼ੁਕੀਨ ਬ੍ਰੇਮੇਨ-ਲੀਗਾ
ESC Geestemunde
OSC Bremerhaven
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
13:00
|
ਜਰਮਨੀ ਸ਼ੁਕੀਨ ਬ੍ਰੇਮੇਨ-ਲੀਗਾ
ਕੇਐਸਵੀ ਵਤਨ ਸਪੋਰਟ
ਟੀਐਸ ਵੋਲਟਮਰਸ਼ੌਸਨ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
13:00
|
ਜਰਮਨੀ ਸ਼ੁਕੀਨ ਬ੍ਰੇਮੇਨ-ਲੀਗਾ
ਬਲੂਮੈਂਥਲਰ ਐਸ.ਵੀ
TUS Komet Arsten
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
13:00
|
ਜਰਮਨੀ ਸ਼ੁਕੀਨ ਬ੍ਰੇਮੇਨ-ਲੀਗਾ
ਐਸਜੀ ਔਮੁੰਡ ਵੇਜਸੈਕ
FC ਯੂਨੀਅਨ 60 Bremen
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
13:00
|
ਸਵੀਡਨ ਸ਼ੁਕੀਨ Elitettan, ਮਹਿਲਾ
ਜਿਟੈਕਸ ਬੀ.ਕੇ
ਓਰੇਬਰੋ ਐਸਕੇ ਸੋਡਰ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
13:00
|
ਜਰਮਨੀ ਸ਼ੁਕੀਨ ਬ੍ਰੇਮੇਨ-ਲੀਗਾ
ਐਸਵੀ ਹੇਮੇਲਿੰਗਨ
ਟੁਰਾ ਬ੍ਰੇਮੇਨ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
13:00
|
ਨਾਰਵੇ ਤੀਸਰਾ ਡਿਵੀਜ਼ਨ, ਗਰੁੱਪ 3
ਫਰਿੱਗ
ਉਲਰਨ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
13:00
|
ਰੂਸ ਦੂਜੀ ਡਿਵੀਜ਼ਨ, ਗਰੁੱਪ 1
ਐਫਸੀ ਨਾਰਟ ਚੈਰਕੇਸਕ
ਸਪਾਰਟਕ ਨਲਚਿਕ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
13:00
|
ਆਸਟਰੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ ਖੇਤਰੀ ਲਿਗਾ ਵੈਸਟ
ਐਸ.ਵੀ. ਵਾਲਸ-ਗਰੁਨੌ
ਡੌਰਨਬਿਨਰ ਐਸ.ਵੀ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
13:00
|
ਜਰਮਨੀ ਸ਼ੁਕੀਨ Oberliga ਹੈਮਬਰਗ
TSV ਸਾਸੇਲ
ਐਸਵੀ ਰੁਗੇਨਬਰਗਨ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
13:00
|
ਜਰਮਨੀ ਸ਼ੁਕੀਨ ਬ੍ਰੇਮੇਨ-ਲੀਗਾ
BTS Neustadt
ਐਸਵੀ ਵਰਡਰ ਬ੍ਰੇਮੇਨ II
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
13:00
|
ਜਰਮਨੀ ਸ਼ੁਕੀਨ Hessenliga
FSV ਫਰਨਵਾਲਡ
ਕੇਐਸਵੀ ਬੌਨਾਟਲ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
13:00
|
ਸਲੋਵਾਕੀਆ 1. ਲੀਗਾ, ਔਰਤਾਂ
ŠK ਸਲੋਵਾਨ ਬ੍ਰਾਤੀਸਲਾਵਾ
SLC Banska Bystrica
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
13:00
|
ਸਲੋਵਾਕੀਆ 1. ਲੀਗਾ, ਔਰਤਾਂ
MFK Ružomberok
ਸਪਾਰਟਕ ਤਰਨਾਵਾ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
13:00
|
ਨਾਰਵੇ ਤੀਸਰਾ ਡਿਵੀਜ਼ਨ, ਗਰੁੱਪ 3
ਐਲਵਰਮ
Fyllingsdalen
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
13:00
|
ਜਰਮਨੀ ਸ਼ੁਕੀਨ Hessenliga
TUS Dietkirchen
SC ਵਿਕਟੋਰੀਆ ਗ੍ਰੀਸ਼ੇਮ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
13:00
|
ਸਵੀਡਨ ਐਮੇਚਿਓਰ ਡਿਵੀਜ਼ਨ 3 ਸੋਡਰਾ ਨੋਰਲੈਂਡ
Forssa BK Borlänge
Soderhamns FF
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
13:00
|
ਪੋਲੈਂਡ ਐਮੇਚਿਓਰ ਕਲਾਸਾ ਓਕਰੇਗੋਵਾ - ਕ੍ਰੋਸਨੋ
ਕੇਐਸ ਪ੍ਰਜ਼ੇਲਜ਼ ਡੁਕਲਾ
KS Rymanów ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੋ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
13:00
|
ਐਸਟੋਨੀਆ II ਲੀਗਾ - ਲਉਨਾ/ਲਾਨੇ ਪਿਇਰਕੌਂਡ
Sillamäe FC NPM Silmet
ਟੈਲੀਨਾ ਜੇਕੇ ਪੁਮਾ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
13:00
|
ਪੋਲੈਂਡ ਐਮੇਚਿਓਰ V. ਲੀਗਾ – ਵਾਈਲਕੋਪੋਲਸਕਾ
ਸਪਾਰਟਾ ਓਬੋਰਨੀਕੀ
ਸਪਾਰਟਾ ਸਜ਼ਾਮੋਟੂਲੀ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
13:30
|
ਜਰਮਨੀ ਐਮੇਚਿਓਰ ਓਬਰਲਿਗਾ ਰਾਇਨਲੈਂਡ-ਫਾਲਜ਼/ਸਾਰ
FV Engers
ਐਸਵੀ ਮੋਰਲਾਟਰਨ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
13:30
|
ਨਾਰਵੇ ਤੀਸਰਾ ਡਿਵੀਜ਼ਨ, ਗਰੁੱਪ 3
ਸਪਜੇਲਕਾਵਿਕ
Skedsmo
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
13:30
|
ਜਰਮਨੀ ਐਮੇਚਿਓਰ ਓਬਰਲਿਗਾ ਰਾਇਨਲੈਂਡ-ਫਾਲਜ਼/ਸਾਰ
TUS Mechtersheim
ਐਸਵੀ ਗੋਂਸੇਨਹਾਈਮ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
13:30
|
ਜਰਮਨੀ ਐਮੇਚਿਓਰ ਓਬਰਲਿਗਾ ਰਾਇਨਲੈਂਡ-ਫਾਲਜ਼/ਸਾਰ
ਐਫਸੀ ਕਾਰਬਾਚ
FV Dudenhofen
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
14:00
|
ਜਰਮਨੀ ਐਮੇਚਿਓਰ ਸ਼ਲੇਸਵਿਗ-ਹੋਲਸਟਾਈਨ-ਲੀਗਾ
ਓਲਡਨਬਰਗਰ ਐਸ.ਵੀ
ਐਸਵੀ ਈਚੇਡੇ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
14:00
|
ਸਵਿਟਜ਼ਰਲੈਂਡ ਸ਼ੁਕੀਨ ਅਰਸਟ ਲੀਗਾ ਕਲਾਸਿਕ
FC Kreuzlingen
ਐਫਸੀ ਲਿੰਥ 04
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
14:00
|
ਇੰਗਲੈਂਡ ਪ੍ਰੀਮੀਅਰ ਲੀਗ
ਟੋਟੇਨਮ ਹੌਟਸਪੁਰ
ਬਰਨਲੀ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
14:00
|
ਇੰਗਲੈਂਡ ਪ੍ਰੀਮੀਅਰ ਲੀਗ
ਵੈਸਟ ਹੈਮ
ਲੂਟੋਨ ਟਾਊਨ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
14:00
|
ਨਾਰਵੇ ਤੀਸਰਾ ਡਿਵੀਜ਼ਨ, ਗਰੁੱਪ 3
Årdal FK
OS IL
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
14:00
|
ਪੋਲੈਂਡ CLJ
ਓਡਰਾ ਓਪੋਲ U19
Sandecja Nowy Sącz U19
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
14:00
|
ਸਵੀਡਨ ਏਟਨ, ਨੋਰਾ
ਐਫਸੀ ਸਟਾਕਹੋਮ ਇੰਟਰਨੈਜ਼ੋਨਲ
FBK ਕਾਰਲਸਟੈਡ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
14:00
|
ਇਟਲੀ ਐਮੇਚਿਓਰ ਪ੍ਰਾਈਮਾ ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਆਲਟੋ ਅਡਿਗੇ – 1. ਐਮੇਚਿਓਰਲੀਗਾ, ਗਰੁੱਪ ਬੀ
SPVG ਐਲਡੀਨ ਪੀਟਰਸਬਰਗ
AS Sluderno
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
14:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਵਸਲੂਈ
ਵਿਕਟੋਰਲ ਜ਼ੋਰਲੇਨੀ
ਤਾਰਾ ਤਾਰਾਨੀ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
14:00
|
ਪੋਲੈਂਡ ਐਮੇਚਿਓਰ ਕਲਾਸਾ ਓਕਰੇਗੋਵਾ – ਵਾਈਲਕੋਪੋਲਸਕਾ, ਗਰੁੱਪ 1
Ogniwo Łąkociny
ਕੇਐਸ ਓਪਾਟੋਵੇਕ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
14:00
|
ਪੋਲੈਂਡ ਐਮੇਚਿਓਰ ਕਲਾਸਾ ਓਕਰੇਗੋਵਾ – ਵਾਈਲਕੋਪੋਲਸਕਾ, ਗਰੁੱਪ 1
ਓਰਲਾ ਜੁਟਰੋਸਿਨ
ਰਾਈਡਜ਼ੀਨੀਆਕ ਰਾਈਡਜ਼ੀਨਾ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
14:00
|
ਪੋਲੈਂਡ CLJ
ਓਡਰਾ ਓਪੋਲ U19
Sandecja Nowy Sącz U19
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
14:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਵਸਲੂਈ
ਵਿਕਟੋਰਲ ਜ਼ੋਰਲੇਨੀ
ਤਾਰਾ ਤਾਰਾਨੀ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
14:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਵਸਲੂਈ
Vulturul Balteni
ਅਵੈਂਟੁਲ ਸੋਲੇਸਤੀ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
14:00
|
ਨਾਰਵੇ ਤੀਸਰਾ ਡਿਵੀਜ਼ਨ, ਗਰੁੱਪ 3
Årdal FK
OS IL
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
14:00
|
ਹੰਗਰੀ NB I, ਮਹਿਲਾ
ਐਸਟਰਾ ਹੰਗਰੀ
ਪੁਸਕਾਸ ਐੱਫ.ਸੀ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
14:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਮਾਰਮੁਰੇਸ
FC Lăpușul Târgu Lăpuș
CSO Minerul Baia Sprie
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
14:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਗਿਉਰਗਿਯੂ
ਏਐਸ ਗਲੋਰੀਆ ਕੋਮਾਨਾ
AS Dunărea Oinacu
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
14:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਗਿਉਰਗਿਯੂ
CS Giganții Vărăști
AS MV Călugareni
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
14:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਗਿਉਰਗਿਯੂ
CS Energia Remuș
ਏਸ ਦੁਨਾਰੇ ਗਉਜਾਨੀ
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/11
14:00
|
ਪੋਲੈਂਡ ਸ਼ੁਕੀਨ IV. ਵਾਰਮਿੰਸਕੋ-ਮਜ਼ੁਰਸਕਾ ਲੀਗ
MKS Mrągowia Mrągowo
MKS ਮਜ਼ੂਰ ਏਲਕ
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/11
14:00
|
ਹੰਗਰੀ NB I, ਮਹਿਲਾ
MOL Vidi FC
MTK ਹੰਗਰੀ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
14:00
|
ਸਵੀਡਨ ਡਿਵੀਜ਼ਨ 2, ਨੋਰਲੈਂਡ
Umeå FC ਅਕਾਦਮੀ
ਆਈ.ਐਫ.ਕੇ.
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
14:00
|
ਸਵਿਟਜ਼ਰਲੈਂਡ ਪ੍ਰਮੋਸ਼ਨ ਲੀਗ
FC Lugano II
ਬੇਸਲ II
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
14:00
|
ਨਾਰਵੇ ਤੀਸਰਾ ਡਿਵੀਜ਼ਨ, ਗਰੁੱਪ 3
Årdal FK
OS IL
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
14:00
|
ਨਾਰਵੇ ਤੀਸਰਾ ਡਿਵੀਜ਼ਨ, ਗਰੁੱਪ 3
Bjoerkelangen
Hødd IL II
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
14:00
|
ਨਾਰਵੇ ਤੀਸਰਾ ਡਿਵੀਜ਼ਨ, ਗਰੁੱਪ 3
ਫਲੋਆ
ਸਪ੍ਰਿੰਟ/ਜੇਲੋਏ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
14:00
|
ਨਾਰਵੇ ਤੀਸਰਾ ਡਿਵੀਜ਼ਨ, ਗਰੁੱਪ 3
ਸੋਲਾ
ਫਰਾਮ ਲਾਰਵਿਕ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
14:00
|
ਫਿਨਲੈਂਡ ਵੀਕਾਉਸਲੀਗਾ
ਏਸੀ ਓਲੂ
ਗਨੀਸਤਾਨ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
14:00
|
ਨਾਰਵੇ ਪਹਿਲੀ ਡਿਵੀਜ਼ਨ
ਲਿਨ ਐੱਫ.ਕੇ
ਲੇਵੇਅਰ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
14:00
|
ਸਵਿਟਜ਼ਰਲੈਂਡ ਪ੍ਰਮੋਸ਼ਨ ਲੀਗ
ਐਸਸੀ ਬਰੂਹਲ ਐਸ.ਜੀ
FC Breitenrain
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
14:00
|
ਸਕਾਟਲੈਂਡ ਪ੍ਰੀਮੀਅਰਸ਼ਿਪ
ਸੇਂਟ ਮਿਰੇਨ
ਕਿਲਮਾਨੌਕ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
14:00
|
ਨਾਰਵੇ ਪਹਿਲੀ ਡਿਵੀਜ਼ਨ
Åsane
IK ਸ਼ੁਰੂ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
14:00
|
ਸਵੀਡਨ ਸ਼ੁਕੀਨ U19 Allsvenskan
ਮਾਲਮੋ FF U19
ਹੈਲਮਸਟੈਡਜ਼ U19
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
14:00
|
ਨਾਰਵੇ ਪਹਿਲੀ ਡਿਵੀਜ਼ਨ
ਸੋਗਨਡਲ ਆਈ.ਐਲ
Sandnes Ulf
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
14:00
|
ਸਵਿਟਜ਼ਰਲੈਂਡ ਪ੍ਰਮੋਸ਼ਨ ਲੀਗ
FC ਬਾਵੋਇਸ
FC ਸੇਂਟ ਗੈਲਨ II
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
14:00
|
ਇੰਗਲੈਂਡ ਪ੍ਰੀਮੀਅਰ ਲੀਗ
ਵੈਸਟ ਹੈਮ
ਲੂਟੋਨ ਟਾਊਨ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
14:00
|
ਸਵੀਡਨ ਏਟਨ, ਨੋਰਾ
ਐਫਸੀ ਸਟਾਕਹੋਮ ਇੰਟਰਨੈਜ਼ੋਨਲ
FBK ਕਾਰਲਸਟੈਡ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
14:00
|
ਫਾਰੋ ਟਾਪੂ 1. ਡੀਲਡ
ਵਿਕਿੰਗੁਰ ਗੋਟਾ II
FC Hoyvik
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
14:00
|
ਹੰਗਰੀ NB I, ਮਹਿਲਾ
ਐਸਟਰਾ ਹੰਗਰੀ
ਪੁਸਕਾਸ ਐੱਫ.ਸੀ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
14:00
|
ਹੰਗਰੀ NB I, ਮਹਿਲਾ
ਵਿਕਟੋਰੀਆ ਐਫਸੀ ਸੋਮਬੈਥਲੀ
Diósgyőri VTK
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
14:00
|
ਸਲੋਵਾਕੀਆ 1. ਲੀਗਾ, ਔਰਤਾਂ
SKF ਜ਼ਿਲੀਨਾ
ਐਫਸੀ ਪੇਟਰਜ਼ਲਕਾ 1898
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
14:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਗਿਉਰਗਿਯੂ
CS Zmeii Ogrezeni
FC ਬੋਲਿੰਟਿਨ-ਡੀਲ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
14:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਗਿਉਰਗਿਯੂ
CS Zmeii Ogrezeni
FC ਬੋਲਿੰਟਿਨ-ਡੀਲ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
14:00
|
ਬੁਲਗਾਰੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ ਚੇਤਵਰਤਾ ਲੀਗਾ - AOG ਸ਼ੁਮੇਨ, ਉੱਤਰੀ
FC ਚਾਵਦਾਰ ਦਿਵਦਿਆਦੋਵੋ
FC ਬੋਤੇਵ ਨੋਵੀ ਪਜ਼ਾਰ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
14:00
|
ਐਸਟੋਨੀਆ III ਲੀਗਾ – ਲੂਨਾ ਪਿਰਕੌਂਡ
ਲਾਨੇਮਾ ਜੇ ਕੇ ਹਾਪਸਾਲੁ
ਪਰਨੂ ਜੇਕੇ ਪੋਸੀਡਨ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
14:00
|
ਐਸਟੋਨੀਆ III ਲੀਗਾ – ਲੂਨਾ ਪਿਰਕੌਂਡ
ਲਾਨੇਮਾ ਜੇ ਕੇ ਹਾਪਸਾਲੁ
ਪਰਨੂ ਜੇਕੇ ਪੋਸੀਡਨ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
14:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਗਿਉਰਗਿਯੂ
ACS ਮੈਕਸਿਮਾ ਹੋਬੀਆ
ਏਐਸ ਪੋਦੁਲ ਦੋਮਨੇਈ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
14:00
|
ਪੋਲੈਂਡ ਐਮੇਚਿਓਰ V. ਲੀਗਾ – ਵਾਈਲਕੋਪੋਲਸਕਾ
ਕਾਨੀਆ ਗੋਸਟੀਅਨ
ZEFKA Kobyla Góra
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
14:30
|
ਚੈੱਕ ਗਣਰਾਜ ਵੰਡ ਈ
ਐੱਫ.ਕੇ. ਨੌਂ ਸੈਡੀ
ਟੈਟਰਨ ਵੀਸੇਕੋਵਿਸ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
14:30
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਵਸਲੂਈ
CS Voința Perieni
ਤਾਰਾ ਤਾਰਾਨੀ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
14:30
|
ਇਟਲੀ ਐਮੇਚਿਓਰ ਪ੍ਰਾਈਮਾ ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਆਲਟੋ ਅਡਿਗੇ – 1. ਐਮੇਚਿਓਰਲੀਗਾ, ਗਰੁੱਪ ਬੀ
ASC ਪਾਸੀਅਰ
ਐਸਵੀ ਪਲੌਸ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
14:30
|
ਇਟਲੀ ਐਮੇਚਿਓਰ ਪ੍ਰਾਈਮਾ ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਆਲਟੋ ਅਡਿਗੇ – 1. ਐਮੇਚਿਓਰਲੀਗਾ, ਗਰੁੱਪ ਬੀ
ਐਸਵੀ ਗਰਗਜ਼ੋਨ ਗਰਗਜ਼ਜ਼ੋਨ ਰਾਇਕਾ
ASV Tscherms Marling Fussball
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
14:30
|
ਚੈੱਕ ਗਣਰਾਜ ਵੰਡ ਈ
ਪ੍ਰੀਰੋਵ
SFK ਐਲਕੋ ਹੋਲੇਸੋਵ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
14:30
|
ਚੈੱਕ ਗਣਰਾਜ ਵੰਡ ਈ
ਐੱਫ.ਕੇ. ਨੌਂ ਸੈਡੀ
ਟੈਟਰਨ ਵੀਸੇਕੋਵਿਸ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
14:30
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਵਸਲੂਈ
ਅਵੈਂਟੁਲ ਸੋਲੇਸਤੀ
ਵਿਕਟੋਰਲ ਜ਼ੋਰਲੇਨੀ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
14:30
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਵਸਲੂਈ
CS Voința Perieni
ਤਾਰਾ ਤਾਰਾਨੀ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
14:30
|
ਸਰਬੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ Braničevska Okružna Liga
FK ਇੰਟੈਗਰਲ ਬਟੂਸਾ
FK Trgovački Petrovac
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
14:30
|
ਇਟਲੀ ਐਮੇਚਿਓਰ ਏਕਲੇਂਜ਼ਾ ਕੈਂਪਾਨਿਆ ਗਿਰੋਨ ਏ
FC Pompei
ਨੌਲਾ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
14:30
|
ਹੰਗਰੀ ਸ਼ੁਕੀਨ ਕੀਟ Megye I. osztály
Dunaharaszti MTK
Felsőpakonyi KSE
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
14:30
|
ਚੈੱਕ ਗਣਰਾਜ ਵੰਡ ਈ
ਪ੍ਰੀਰੋਵ
SFK ਐਲਕੋ ਹੋਲੇਸੋਵ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
14:45
|
ਨਾਰਵੇ Toppserien, ਮਹਿਲਾ
ਅਰਨਾ—ਬਿਜੋਰਨ
ਐਸਕੇ ਬ੍ਰੈਨ ਕਵਿਨਰ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 6 ਵੈਲਸੀਆ
AS Oltul Dăeşti
ACS ਟੋਪੋਲੋਗੁਲ ਗੈਲੀਸੀਆ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਹੰਗਰੀ ਸ਼ੁਕੀਨ Nógrád Megyei I. osztály
Szécsény VSE
Diósjenő SE
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਹੰਗਰੀ ਸ਼ੁਕੀਨ Nógrád Megyei I. osztály
Szendehely FC
Pásztó SK
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਬੁਕੂਰੇਤੀ
ACS ਅਲੈਗਜ਼ੈਂਡਰੂ ਵੈਦੇਨ
ACS NFC ਅਖਾੜਾ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਬਕਾਉ
AS Flamura Roșie Săscut
ACS Bamirom Dumbrăveni
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਬਕਾਉ
CS Sportul Onești
AS Vulturul Măgirești
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 6 ਵੈਲਸੀਆ
AFC ਰੈਪਿਡ ਸਟੋਏਨਤੀ
AS Forestierul Romani
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 6 ਵੈਲਸੀਆ
AS Montana Izvorul Rece
AS Popeşti 2016
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 6 ਵੈਲਸੀਆ
AS Sportul Genuneni
AS Progresul Măldărești 2019
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 6 ਵੈਲਸੀਆ
CS Cavalerul Trac Cernișoara
ACS Tractorul Lădești
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗ 4 ਮੇਹਦਿੰਤੀ
CS Sănătatea Breznița Ocol
ਏਸੀਐਸ ਅਕਾਦਮੀਆ ਡੀ ਫੁਟਬਾਲ ਫਲੇਵੀਅਸ ਸਟੋਇਕਨ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗ 4 ਮੇਹਦਿੰਤੀ
ਸੀਐਸ ਡਰੋਬੇਟਾ 2024
ACS Viitorul Severin
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਕਾਲਰਾਸੀ
AS ਕੋਲੀਨੇਲ ਅਰਗੇਸੁਲੁਈ ਮਿਤਰੇਨੀ
CS Viitorul Căscioarele
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਬੁਕੂਰੇਤੀ
ਏਸੀਐਸ ਸੈਂਟਰਲ ਜਰਮਨ ਡੀ ਫੁਟਬਾਲ
ACP 3 ਕਿਡਜ਼ ਸਪੋਰਟ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਬੁਕੂਰੇਤੀ
ACS Sportul D&A
AFC ਵੀਨਸ 1914 ਬੁਕੂਰੇਤੀ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 2. ŽNL Brodsko-posavska
ਐਨ.ਕੇ. ਸਲੇਵਨ ਤਰਨਜਾਨੀ
NK MV ਕਰੋਸ਼ੀਆ 1976
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਵੈਲਸੀਆ
ASFC Păușești Otăsău
ACS Minerul Berbești
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਵੈਲਸੀਆ
CS Oltețul Alunu
ACS Oltul Ionești
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਪੋਲੈਂਡ ਸ਼ੁਕੀਨ IV. ਲੀਗਾ - ਪੋਮੋਰਸਕਾ
ਪੋਮੇਜ਼ਾਨੀਆ ਮਾਲਬੋਰਕ
ਗ੍ਰੀਫ ਵੇਝੇਰੋਵੋ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਬੋਸਨੀਆ ਅਤੇ ਹਰਜ਼ੇਗੋਵੀਨਾ ਸ਼ੁਕੀਨ 2. Liga FBiH – Zapad
ਐਨ ਕੇ ਵਿਟੇਜ਼
ਐਨ ਕੇ ਰੁਦਰ ਕਾਮੇਨਗਰਾਡ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਐਲਬਾ
CS CIL ਬਲਾਜ
ਸੀਐਸ ਜ਼ਲਾਟਨਾ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਸਲੋਵਾਕੀਆ 3. ਲੀਗਾ, ਪੂਰਬ
MFK Vranov nad Topľou
ਸਲੋਵੀਆ ਟੀਯੂ ਕੋਇਸ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਸਲੋਵੇਨੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ Pomurska nogometna liga
NK Črenšovci
ਐਨਕੇ ਬਿਸਟਰਿਕਾ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਕਾਲਰਾਸੀ
AFC Unirea Mânăstirea
AS Dinamo Sărulești
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਕਾਲਰਾਸੀ
AS Conpet 2006 Ștefan cel Mare
AS Gâldău
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਸਰਬੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ PFL Pančevo
FK Crvena Zvezda Pavliš
FK Unirea Uzdin
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਬੁਲਗਾਰੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਟ੍ਰੇਟਾ ਲੀਗਾ - SZ
FC Dunav Lom
FC Botev II Vratsa
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਬੁਲਗਾਰੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਟ੍ਰੇਟਾ ਲੀਗਾ - SZ
OFC Levski 2007 Levski
FC ਬੋਰੁਨਾ Tsareva Livada
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ 3. NL – ਜੱਗ
HNK Zadar
RNK ਸਪਲਿਟ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਪੋਲੈਂਡ ਸ਼ੁਕੀਨ IV. ਲੀਗ - ਲੁਬੇਲਸਕਾ
ਸਿਸੋਵਿਆਂਕਾ ਡਰਜ਼ੇਵਸ
Gryf Gmina Zamość
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਸਵੀਡਨ ਏਟਨ, ਨੋਰਾ
ਸੰਯੁਕਤ ਆਈਕੇ ਨੋਰਡਿਕ
ਟੈਬੀ ਐੱਫ.ਕੇ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਐਲਬਾ
CS CIL ਬਲਾਜ
ਸੀਐਸ ਜ਼ਲਾਟਨਾ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 2. ŽNL ਕੁਟੀਨਾ
ŠNK ਲੋਕੋਮੋਟਿਵ ਕੁਟੀਨਾ
ਐਨ.ਕੇ. ਮੋਸਲਾਵੀਨਾ ਡੋਂਜਾ ਗ੍ਰੇਸੇਨਿਕਾ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 2. ŽNL ਕੁਟੀਨਾ
ਐਨ ਕੇ ਵਾਤਰੋਗਾਸਕ ਹੁਸੈਨ
NK Naftaplin Stružec
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 2. ŽNL ਕੁਟੀਨਾ
ਐਨ ਕੇ ਮਤਿਜਾ ਗੁਬੇਕ ਕੁਟੀਨਾ
ਐਨ.ਕੇ. ਸਾਰਟੋਵਾਕ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਕਾਲਰਾਸੀ
AFC Dunărea Ciocănești
CS ਵੀਨਸ ਸੁਤੰਤਰਤਾ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਬੁਲਗਾਰੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਟ੍ਰੇਟਾ ਲੀਗਾ - SZ
FC Dunav Lom
FC Botev II Vratsa
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਪੋਲੈਂਡ III ਲੀਗਾ, ਗਰੁੱਪ 2
Pogoń Szczecin II
ਨੋਟਚ ਜ਼ਰਨਕੋਵ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਬੁਲਗਾਰੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਟ੍ਰੇਟਾ ਲੀਗਾ - SZ
OFC Levski 2007 Levski
FC ਬੋਰੁਨਾ Tsareva Livada
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਬੁਲਗਾਰੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਟ੍ਰੇਟਾ ਲੀਗਾ - SZ
FC ਵਿਹਾਰ ਸਲਾਵਿਆਨੋਵੋ
ਐਫਸੀ ਜੁਵੈਂਟਸ 95 ਮਾਲਚਿਕਾ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਸਰਬੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ PFL Pančevo
FK Crvena Zvezda Pavliš
FK Unirea Uzdin
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਕਾਲਰਾਸੀ
AS Conpet 2006 Ștefan cel Mare
AS Gâldău
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਬੁਕੂਰੇਤੀ
ACS Sportul D&A
AFC ਵੀਨਸ 1914 ਬੁਕੂਰੇਤੀ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਵੈਲਸੀਆ
AFC ਬਾਬੇਨੀ
ACS Minerul Costeşti
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਵਾਲਸੀਆ
ACS FC Vlădești
AS Viitorul P. Maglași
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਵੈਲਸੀਆ
CS Oltețul Alunu
ACS Oltul Ionești
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਬੁਲਗਾਰੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਪੇਟਾ ਲੀਗਾ - ਬੀ ਓਜੀ ਸੋਫੀਆ (ਸੇਵਰ)
FC Zhiten II Zhiten
FC ਸਪਾਰਟਕ 1933 ਪੋਡਗੁਮਰ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 2. ŽNL Brodsko-posavska
ਐਨ.ਕੇ. ਸਲੇਵਨ ਤਰਨਜਾਨੀ
NK MV ਕਰੋਸ਼ੀਆ 1976
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਕਾਲਰਾਸੀ
AS ਕੋਲੀਨੇਲ ਅਰਗੇਸੁਲੁਈ ਮਿਤਰੇਨੀ
CS Viitorul Căscioarele
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਬੁਕੂਰੇਤੀ
ਏਸੀਐਸ ਸੈਂਟਰਲ ਜਰਮਨ ਡੀ ਫੁਟਬਾਲ
ACP 3 ਕਿਡਜ਼ ਸਪੋਰਟ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਬਕਾਉ
CS Siretu Săucești
ਸੀਐਸ ਫਰਾਓਨੀ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਬਕਾਉ
CS UZU Dărmănești
AS Voința Oituz
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਬਕਾਉ
AFC Unirea Bacău
ACS ਗੌਸ ਬਕਾਉ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਕਾਲਰਾਸੀ
AS Spicul Vâlcelele
ACS Roseți
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗ 4 ਮੇਹਦਿੰਤੀ
CS Sănătatea Breznița Ocol
ਏਸੀਐਸ ਅਕਾਦਮੀਆ ਡੀ ਫੁਟਬਾਲ ਫਲੇਵੀਅਸ ਸਟੋਇਕਨ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗ 4 ਮੇਹਦਿੰਤੀ
ਸੀਐਸ ਡਰੋਬੇਟਾ 2024
ACS Viitorul Severin
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਲੀਗਾ III ਸੀਰੀ 2
CSM ਰਮਨਿਕੂ ਸਰਾਟ
ACS ਹਮੰਗੀਆ ਬਿਆ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 6 ਵੈਲਸੀਆ
AFC ਰੈਪਿਡ ਸਟੋਏਨਤੀ
AS Forestierul Romani
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 6 ਵੈਲਸੀਆ
AS Sportul Genuneni
AS Progresul Măldărești 2019
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 6 ਵੈਲਸੀਆ
CS Cavalerul Trac Cernișoara
ACS Tractorul Lădești
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਕਾਲਰਾਸੀ
ਏਐਫਸੀ ਸਟੋਆ ਰਾਡੋਵਾਨੂ
FC 2006 Partizan Crivăț
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗ 4 ਮੇਹਦਿੰਤੀ
AS ਵਿਕਟੋਰੀਆ ਸਟ੍ਰੇਹੀਆ
AS Coșuștea Căzănești
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਬਕਾਉ
AS Flamura Roșie Săscut
ACS Bamirom Dumbrăveni
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਬਕਾਉ
ਏਐਸ ਨੇਗਰੀ
AFC ਬੁਬੂ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਬਕਾਉ
ACS Viitorul Nicolae Bălcescu
AS Viitorul Dămienești
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਬਕਾਉ
CS Sportul Onești
AS Vulturul Măgirești
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਬੁਕੂਰੇਤੀ
ACS ਅਲੈਗਜ਼ੈਂਡਰੂ ਵੈਦੇਨ
ACS NFC ਅਖਾੜਾ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਬਕਾਉ
CSM Moinești
AS Voința Cleja
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 6 ਵੈਲਸੀਆ
AS Oltul Dăeşti
ACS ਟੋਪੋਲੋਗੁਲ ਗੈਲੀਸੀਆ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਹੰਗਰੀ ਸ਼ੁਕੀਨ Nógrád Megyei I. osztály
Szendehely FC
Pásztó SK
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਸਰਬੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ Medjuopštinska liga Sever
GFK Strelište Jagodina
ਐਫਕੇ ਸਲੋਬੋਡਾ ਸੁਲਜਕੋਵਾਕ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 6 ਵੈਲਸੀਆ
AFC ਰੈਪਿਡ ਸਟੋਏਨਤੀ
AS Forestierul Romani
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/11
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 6 ਵੈਲਸੀਆ
AS Montana Izvorul Rece
AS Popeşti 2016
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/11
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 6 ਵੈਲਸੀਆ
AS Sportul Genuneni
AS Progresul Măldărești 2019
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/11
15:00
|
ਆਸਟਰੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ ਖੇਤਰੀ ਲਿਗਾ ਵੈਸਟ
ਆਸਟਰੀਆ ਸਾਲਜ਼ਬਰਗ
SC ਰਾਇਨਡੋਰਫ ਅਲਟਾਚ II
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
15:00
|
ਸਵੀਡਨ ਏਟਨ, ਨੋਰਾ
ਸੰਯੁਕਤ ਆਈਕੇ ਨੋਰਡਿਕ
ਟੈਬੀ ਐੱਫ.ਕੇ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
15:00
|
ਬੁਲਗਾਰੀਆ ਵਿਕਟਰੀ ਲੀਗ
ਐਫਕੇ ਮਾਰਿਤਸਾ ਪਲੋਵਦੀਵ
FC ਚੇਰਨੋਮੋਰੇਟਸ ਬਾਲਚਿਕ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
15:00
|
ਬੋਸਨੀਆ ਅਤੇ ਹਰਜ਼ੇਗੋਵੀਨਾ ਐਮੇਚਿਓਰ 2. FBIH ਲੀਗ - ਸੈਂਟਰ
FK Mošćanica Sarajevo
FK UNIS Vogošća
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
15:00
|
ਬੋਸਨੀਆ ਅਤੇ ਹਰਜ਼ੇਗੋਵੀਨਾ ਸ਼ੁਕੀਨ 2. Liga FBiH – Zapad
ਐਨ ਕੇ ਵਿਟੇਜ਼
ਐਨ ਕੇ ਰੁਦਰ ਕਾਮੇਨਗਰਾਡ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
15:00
|
ਬੋਸਨੀਆ ਅਤੇ ਹਰਜ਼ੇਗੋਵੀਨਾ ਸ਼ੁਕੀਨ 2. Liga FBiH – Zapad
ਐਨ ਕੇ ਨੋਵੀ ਟਰਾਵਨਿਕ
NK Podgrmeč Sanski ਜ਼ਿਆਦਾਤਰ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
15:00
|
ਸਲੋਵਾਕੀਆ 3. ਲੀਗਾ, ਵੈਸਟ
FC ਸਲੋਵਾਨ ਗਲਾਂਟਾ
MŠK ਫੋਮੈਟ ਮਾਰਟਿਨ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
15:00
|
ਪੋਲੈਂਡ III ਲੀਗਾ, ਗਰੁੱਪ 3
ਯੂਨੀਆ ਤੁਰਜ਼ਾ ਸਲਾਸਕਾ
Ślęza Wrocław
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
15:00
|
ਪੋਲੈਂਡ ਸ਼ੁਕੀਨ IV. ਲੀਗ - ਵਿਲਕੋਪੋਲਸਕਾ
ਜਰੋਟਾ ਜਰੋਸਿਨ
ਸੈਂਟਰਾ ਓਸਟ੍ਰੋ ਵਿਲਕੋਪੋਲਸਕੀ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 6 ਟਿਮਿਸ
AS VHP ਪਾਦੁਰੇਨੀ
AS Crvena Zvezda Stanciova
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 1. ŽNL Šibensko-kninska
ਐਨ ਕੇ ਜੰਜੇਵੋ ਕਿਸਤਾਨਜੇ
HNK ਮਿਹੋਵਿਲ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 1. ŽNL Šibensko-kninska
ਐਨ ਕੇ ਜੰਜੇਵੋ ਕਿਸਤਾਨਜੇ
HNK ਮਿਹੋਵਿਲ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਅਰਾਦ
CS ਪਾਉਲਿਸਾਨਾ ਪਾਉਲੀਸ II
ਸੀਐਸ ਪੋਡਗੋਰੀਆ ਘਿਓਰੋਕ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਅਰਾਦ
CS ਪਾਉਲਿਸਾਨਾ ਪਾਉਲੀਸ II
ਸੀਐਸ ਪੋਡਗੋਰੀਆ ਘਿਓਰੋਕ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਹੰਗਰੀ ਸ਼ੁਕੀਨ Heves Vármegyei I. osztály
Petőfibányai SK
Lőrinci VSC
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਸਾਲਜ
AS Cetate Buciumi
CS Barcău Nușfalău
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਅਰਾਦ
AFC ਬਨਾਤੁਲ ਅਰਾਦ
CS ਮੇਲ ਲਈ ਆਵਾਜ਼
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/11
15:00
|
ਬੋਸਨੀਆ ਅਤੇ ਹਰਜ਼ੇਗੋਵੀਨਾ ਐਮੇਚਿਓਰ ਰੀਜਨਲਨਾ ਲੀਗ RS - ਸੈਂਟਰ
FK Željezničar Doboj
FK Ozren Petrovo
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 6 ਟਿਮਿਸ
CSO Făget II
ਏਐਸ ਵਿਟੋਰੁਲ ਓਹਬਾ ਫੋਰਗਸੀ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 6 ਟਿਮਿਸ
CSO Făget II
ਏਐਸ ਵਿਟੋਰੁਲ ਓਹਬਾ ਫੋਰਗਸੀ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਸਲੋਵੇਨੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 3. SNL vzhod
ਐਨ ਕੇ ਦਰਾਵਾ ਪਤੁਜ
ਐਨ ਕੇ ਬ੍ਰੇਜ਼ਿਸ 1919
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਸਲੋਵੇਨੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 3. SNL vzhod
ਐਨ ਕੇ ਡਰਾਵੋਗਰਾਡ
ਐਨ.ਕੇ. ਕ੍ਰਾਸਕੋ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਸਲੋਵੇਨੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 3. SNL vzhod
ਐਨ ਕੇ ਦਰਾਵਾ ਪਤੁਜ
ਐਨ ਕੇ ਬ੍ਰੇਜ਼ਿਸ 1919
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਸਲੋਵੇਨੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 3. SNL vzhod
ਐਨ ਕੇ ਡਰਾਵੋਗਰਾਡ
ਐਨ.ਕੇ. ਕ੍ਰਾਸਕੋ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਸਲੋਵੇਨੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 3. SNL vzhod
ਐਨ ਕੇ ਦਰਾਵਾ ਪਤੁਜ
ਐਨ ਕੇ ਬ੍ਰੇਜ਼ਿਸ 1919
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 6 ਟਿਮਿਸ
AS Foresta Mănăștiur
AS Steaua Roșie Stanciova
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਅਰਾਦ
FC Frontiera Pilu
ਐਫਸੀ ਸੈਂਟਾਨਾ 2016
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਅਰਾਦ
FC Frontiera Pilu
ਐਫਸੀ ਸੈਂਟਾਨਾ 2016
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਅਰਾਦ
CS Viitorul Pereg
ਸੀਐਸ ਗਲੋਰੀਆ ਸੇਕੁਸੀਜਿਯੂ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਅਰਾਦ
CS Șoimii Șimand
ਸੀਐਸ ਪੋਡਗੋਰੀਆ ਪੈਨਕੋਟਾ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਅਰਾਦ
CS Șoimii Șimand
ਸੀਐਸ ਪੋਡਗੋਰੀਆ ਪੈਨਕੋਟਾ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 6 ਟਿਮਿਸ
ਸੀਐਸਸੀ ਬੋਲਡੁਰ II
CSC ਓਲੰਪੀਆ ਬੁਕੋਵਾਟ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 6 ਟਿਮਿਸ
ਸੀਐਸਸੀ ਬੋਲਡੁਰ II
CSC ਓਲੰਪੀਆ ਬੁਕੋਵਾਟ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 6 ਟਿਮਿਸ
ਸੀਐਸਸੀ ਬੋਲਡੁਰ II
CSC ਓਲੰਪੀਆ ਬੁਕੋਵਾਟ
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/11
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਅਰਾਦ
ACS Progresul Pecica II
ਸੀਐਸ ਵਿਦਿਆਰਥੀ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਅਰਾਦ
ACS Progresul Pecica II
ਸੀਐਸ ਵਿਦਿਆਰਥੀ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਅਰਾਦ
CS Înfrățirea Iratoșu
CS ਰੀਅਲ ਆਵਰ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਅਰਾਦ
CS Înfrățirea Iratoșu
CS ਰੀਅਲ ਆਵਰ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਅਰਾਦ
CS Înfrățirea Iratoșu
CS ਰੀਅਲ ਆਵਰ
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/11
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਲੀਗਾ III ਸੀਰੀ 7
CSO Turceni
CS Gilortul Târgu Cărbunești
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਅਰਾਦ
CS ਟੀਮ ਯੂਨਾਈਟਿਡ ਸਨਪੌਲ
CS ਓਲੰਪੀਆ ਬੁਜੈਕ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 6 ਟਿਮਿਸ
AS Timișul Hitiaș
AS Progresul Racovița
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 6 ਟਿਮਿਸ
AS Timișul Hitiaș
AS Progresul Racovița
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਸਰਬੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਬੋਰਸਕਾ ਓਕਰੂਜ਼ਨਾ ਲੀਗਾ
FK ਰੁਦਨਾ ਗਲਾਵਾ
FK ਪੋਰੇਚ ਡੋਂਜੀ ਮਿਲਾਨੋਵਾਕ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 6 ਟਿਮਿਸ
AS Timișul Hitiaș
AS Progresul Racovița
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/11
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 6 ਟਿਮਿਸ
AS Avantul Capăt
AS Sintești Timiș
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 6 ਟਿਮਿਸ
AS Avantul Capăt
AS Sintești Timiș
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਬੋਸਨੀਆ ਅਤੇ ਹਰਜ਼ੇਗੋਵੀਨਾ ਐਮੇਚਿਓਰ 2. ਲੀਗਾ ਆਰਐਸ - ਜ਼ੈਪਡ
FK Progres Kneževo
FK FSA Prijedor
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਸਲੋਵੇਨੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ ਗੋਰੇਂਜਸਕਾ ਨੋਗੋਮੇਟਨਾ ਲੀਗ
ਐਨ ਕੇ ਕ੍ਰਾਂਜਸਕਾ ਗੋਰਾ
ਐਨ ਕੇ ਨਕਲੋ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਸਲੋਵੇਨੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ ਗੋਰੇਂਜਸਕਾ ਨੋਗੋਮੇਟਨਾ ਲੀਗ
ਐਨ ਕੇ ਵੇਲੇਸੋਵੋ-ਸਰਕਲਜੇ
NK Niko Železniki
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਸਲੋਵੇਨੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ ਗੋਰੇਂਜਸਕਾ ਨੋਗੋਮੇਟਨਾ ਲੀਗ
ਐਨ ਕੇ ਬਿਟਨੇ
ŠD ਪੋਲਿਟ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਸਲੋਵੇਨੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ ਗੋਰੇਂਜਸਕਾ ਨੋਗੋਮੇਟਨਾ ਲੀਗ
ਐਨ ਕੇ ਬਲੇਡ-ਬੋਹਿੰਜ ਹਰਟਰ
ŠD Preddvor
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਅਰਾਦ
CS Șoimii Livada
CS Șofronea
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਬੋਸਨੀਆ ਅਤੇ ਹਰਜ਼ੇਗੋਵੀਨਾ ਐਮੇਚਿਓਰ 2. ਲੀਗਾ ਆਰਐਸ - ਜ਼ੈਪਡ
FK Progres Kneževo
FK FSA Prijedor
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਸਲੋਵੇਨੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ ਗੋਰੇਂਜਸਕਾ ਨੋਗੋਮੇਟਨਾ ਲੀਗ
ਐਨ ਕੇ ਕ੍ਰਾਂਜਸਕਾ ਗੋਰਾ
ਐਨ ਕੇ ਨਕਲੋ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਸਲੋਵੇਨੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ ਗੋਰੇਂਜਸਕਾ ਨੋਗੋਮੇਟਨਾ ਲੀਗ
ਐਨ ਕੇ ਬਿਟਨੇ
ŠD ਪੋਲਿਟ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਸਲੋਵੇਨੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ ਗੋਰੇਂਜਸਕਾ ਨੋਗੋਮੇਟਨਾ ਲੀਗ
ਐਨ ਕੇ ਬਲੇਡ-ਬੋਹਿੰਜ ਹਰਟਰ
ŠD Preddvor
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:00
|
ਸਲੋਵੇਨੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ ਗੋਰੇਂਜਸਕਾ ਨੋਗੋਮੇਟਨਾ ਲੀਗ
ਐਨ ਕੇ ਬਲੇਡ-ਬੋਹਿੰਜ ਹਰਟਰ
ŠD Preddvor
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/11
15:00
|
ਸਲੋਵੇਨੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ ਗੋਰੇਂਜਸਕਾ ਨੋਗੋਮੇਟਨਾ ਲੀਗ
ਬ੍ਰਿਟੋਫ
ਐਨ ਕੇ ਸਾਵਾ ਕ੍ਰਾਂਜ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
15:00
|
ਸਲੋਵੇਨੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ ਗੋਰੇਂਜਸਕਾ ਨੋਗੋਮੇਟਨਾ ਲੀਗ
ਐਨ ਕੇ ਕ੍ਰਾਂਜਸਕਾ ਗੋਰਾ
ਐਨ ਕੇ ਨਕਲੋ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
15:00
|
ਸਲੋਵੇਨੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ ਗੋਰੇਂਜਸਕਾ ਨੋਗੋਮੇਟਨਾ ਲੀਗ
ਐਨ ਕੇ ਵੇਲੇਸੋਵੋ-ਸਰਕਲਜੇ
NK Niko Železniki
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
15:00
|
ਸਲੋਵੇਨੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ ਗੋਰੇਂਜਸਕਾ ਨੋਗੋਮੇਟਨਾ ਲੀਗ
ŠD ਵਿਸੋਕੋ
ਐਨ ਕੇ ਕ੍ਰਾਂਜ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
15:00
|
ਸਲੋਵੇਨੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ ਗੋਰੇਂਜਸਕਾ ਨੋਗੋਮੇਟਨਾ ਲੀਗ
ਐਨ ਕੇ ਬਿਟਨੇ
ŠD ਪੋਲਿਟ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
NK Zdenka 91
HNK ਦਾਰੂਵਰ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 3. ŽNL Varaždinska – Varaždin
ਐਨਕੇ ਵਿਨਿਕਾ
NK ਦਿਨਾਮੋ ਬਾਬੀਨੇਕ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ 2.NL
ਐਨ ਕੇ ਬੇਲੀਸ਼ੇ
ਐਨਕੇ ਬੀਜੇਲੋਵਰ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ 2.NL
ਐਨਕੇ ਮਾਰਸੋਨੀਆ
ਐਨ ਕੇ ਹਰਵੇਸ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ 3.NL - ਸੈਂਟਰ
HNK ਸੇਗੇਸਟਾ
ਐਨ ਕੇ ਲੂਕੋ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 3. ŽNL Varaždinska – Ludbreg
ਐਨ ਕੇ ਨੋਵਾਕੋਵੇਕ
ŠNK Lunjkovec
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:30
|
ਸਪੇਨ ਐਮੇਚਿਓਰ 1 ਪ੍ਰੋਵਿੰਸ਼ੀਅਲ ਡਿਵੀਜ਼ਨ ਆਫ ਅਫੀਓਨਾਡੋਸ, ਪ੍ਰਾਈਮੇਰਾ - ਜ਼ਮੋਰਾ
ਸੈਂਟਾ ਕਰੋਆ ਸੀ.ਐਫ
ਰੇਸਿੰਗ ਕਲੱਬ ਬੇਨਾਵੇਂਟੇ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:30
|
ਸਪੇਨ ਐਮੇਚਿਓਰ 1 ਪ੍ਰੋਵਿੰਸ਼ੀਅਲ ਡਿਵੀਜ਼ਨ ਆਫ ਅਫੀਓਨਾਡੋਸ, ਪ੍ਰਾਈਮੇਰਾ - ਜ਼ਮੋਰਾ
ਮੋਰਾਲੇਜਾ ਸੀ.ਐਫ
ਯੂਡੀ ਟੋਰੇਸਾਨਾ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 1. ŽNL Sisačko-moslavačka
ŠNK Frankopan Sisak
NŠK ਸੋਕੋਲ ਵੇਲਿਕਾ ਲੁਦੀਨਾ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ 2.NL
ਐਨਕੇ ਮਾਰਸੋਨੀਆ
ਐਨ ਕੇ ਹਰਵੇਸ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
NK Zdenka 91
HNK ਦਾਰੂਵਰ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 2. ਜ਼ਗਰੇਬੈਕਕਾ ਐਨ.ਐਲ
NK ŠN Maksimir
ਐਨਕੇ ਓਮਲਾਡਿਨਾਕ ਓਡਰਾਂਸਕੀ ਸਟ੍ਰਮੇਕ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 2. ŽNL ਸਿਸਕ
ਐਨ ਕੇ ਜ਼ੇਲਨੀ ਬ੍ਰਿਜੇਗ ਸਿਸਕ
ਐਨਕੇ ਪੋਸਾਵੀਨਾ ਪ੍ਰੀਲੋਸਿਕਾ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 3. ŽNL Varaždinska – Ludbreg
NK Mladost Sveti Petar
ਐਨ ਕੇ ਨੋਵਾਕੋਵੇਕ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 2. ŽNL Brodsko-posavska
NK ਸਲੋਗਾ Gromačnik
NK Graničar Brodski Varoš
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 2. ŽNL Brodsko-posavska
ਐਨ ਕੇ ਰੋਮਾ ਕਾਲੀ ਸਾਰਾ
NK Mladost Jakačina Mala
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 2. ŽNL Brodsko-posavska
NK Mladost Brđani
ਐਨਕੇ ਗ੍ਰੈਨੀਸਰ ਮੈਜਿਕ ਸੂਟਕੇਸ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ 3.NL - ਸੈਂਟਰ
HNK ਸੇਗੇਸਟਾ
ਐਨ ਕੇ ਲੂਕੋ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 2. ŽNL Đakovo
ਐਨ.ਕੇ. ਪੋਲਿਟ ਸੇਮਲਜਸੀ
ਐਨ ਕੇ ਰੈਡਨਿਕ ਵਰਬੀਕਾ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 1. ŽNL Splitsko-dalmatinska
NK Tekstilac Sinj
NK Poljičanin 1921
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 3. ŽNL Varaždinska – Ludbreg
ਐਨ ਕੇ ਨੋਵਾਕੋਵੇਕ
ŠNK Lunjkovec
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 2. ŽNL Valpovo
ਐਨ.ਕੇ. ਓਮਲਾਡੀਨਾਕ ਪੈਟਰੀਜੇਵਸੀ
ਐਨ ਕੇ ਜ਼ੈਲਚਿਨ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:30
|
ਉਰੂਗਵੇ ਪ੍ਰਾਈਮੇਰਾ ਡਿਵੀਜ਼ਨ
ਮੀਰਾਮਾਰ ਮਿਸ਼ਨੇਸ
ਰਿਵਰ ਪਲੇਟ UY
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/11
15:30
|
ਸਪੇਨ ਐਮੇਚਿਓਰ 1 ਪ੍ਰੋਵਿੰਸ਼ੀਅਲ ਡਿਵੀਜ਼ਨ ਆਫ ਅਫੀਓਨਾਡੋਸ, ਪ੍ਰਾਈਮੇਰਾ - ਜ਼ਮੋਰਾ
ਸੈਂਟਾ ਕਰੋਆ ਸੀ.ਐਫ
ਰੇਸਿੰਗ ਕਲੱਬ ਬੇਨਾਵੇਂਟੇ
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/11
15:30
|
ਸਲੋਵੇਨੀਆ 2. SNL
ਕੇਟੀ ਐਮੀ ਬਿਸਟ੍ਰੀਕਾ
ਬ੍ਰਿੰਜੇ ਗ੍ਰੋਸੁਪਲਜੇ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
15:30
|
ਪੋਲੈਂਡ ਏਕਸਟ੍ਰਕਲਾਸਾ
ਜਾਗੀਲੋਨੀਆ ਬਿਆਲਸਟੋਕ
ਐਮਕੇਐਸ ਕਰੋਨਾ ਕੀਲਸੇ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 2. ŽNL Splitsko-dalmatinska
ਐਨ.ਕੇ. ਮੋਸਰ ਜ਼ਰਨੋਵਨੀਕਾ
ਐਨਕੇ ਵਿੰਜਾਨੀ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 3. ŽNL Valpovo
ਐਨ.ਕੇ.ਗਟ
ਐਨ.ਕੇ. ਜ਼ਰਿੰਸਕੀ ਵਿਨੋਗਰਾਡਸੀ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 3. ŽNL Valpovo
ਐਨ ਕੇ ਟੋਮੀਸਲਾਵ ਸਾਗ
ਐਨ ਕੇ ਹਰਵਾਤਸਕੀ ਸੋਕੋਲ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 3. ŽNL Valpovo
ਐਨ.ਕੇ.ਗਟ
ਐਨ.ਕੇ. ਜ਼ਰਿੰਸਕੀ ਵਿਨੋਗਰਾਡਸੀ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 3. ŽNL Valpovo
ਐਨ ਕੇ ਟੋਮੀਸਲਾਵ ਸਾਗ
ਐਨ ਕੇ ਹਰਵਾਤਸਕੀ ਸੋਕੋਲ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 2. ŽNL Zadarska
ਐਨ ਕੇ ਰਾਸਤਾਨੇ
NK Vrčevo Glavica
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:30
|
ਸਰਬੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਡਰੱਗ ਨੋਵੋਸਾਡਸਕਾ ਲੀਗਾ
ਐੱਫ.ਕੇ. Sofex Futog
FK ਤਾਤਰਾ ਕਿਸਕ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 2. ŽNL Zadarska
ਐਨਕੇ ਡੇਬਲਜਾਕ
NŠK Sv. ਮਿਹੋਵਿਲ ਉਗਲਜਾਨ-ਪਾਸਮਾਨ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
15:30
|
ਸਲੋਵੇਨੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 3. SNL vzhod
ਐਨਕੇ ਸਵੋਬੋਡਾ ਲੁਬਲਜਾਨਾ
ਐਨ ਕੇ ਬਰਡਾ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:30
|
ਸਲੋਵੇਨੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 3. SNL vzhod
ਐਨਡੀ ਐਡਰੀਆ ਮੀਰੇਨ
ਐਨਕੇ ਸੋਬੇਕ ਲੈਸ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:30
|
ਸਲੋਵੇਨੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 3. SNL vzhod
ਐਨ ਕੇ ਕੋਚੇਵਜੇ
ਐਨਡੀ ਸਲੋਵਾਨ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:30
|
ਸਲੋਵੇਨੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 3. SNL vzhod
ਐਨਕੇ ਸਵੋਬੋਡਾ ਲੁਬਲਜਾਨਾ
ਐਨ ਕੇ ਬਰਡਾ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
15:30
|
ਹੰਗਰੀ ਸ਼ੁਕੀਨ BLSZ I. osztály
Testvériség SE
Szent István SE
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 1. ŽNL Vukovarsko-srijemska
ਐਨਕੇ ਜ਼ੁਪੰਜਾ 77
ਐਨ.ਕੇ. ਸਲਾਵੋਨਾਕ ਕੋਮਲੇਟਿੰਸੀ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 1. ŽNL Vukovarsko-srijemska
ਐਨਕੇ ਜ਼ੁਪੰਜਾ 77
ਐਨ.ਕੇ. ਸਲਾਵੋਨਾਕ ਕੋਮਲੇਟਿੰਸੀ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 1. ŽNL Osječko-baranjska
ਐਨਕੇ ਓਲਿੰਪੀਆ ਓਸੀਜੇਕ
ਐਨਕੇ ਟੋਰਪੀਡੋ ਕੁਸੇਵਾਕ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 3. ŽNL Istarska – Sjever
ਐਨ ਕੇ ਨੋਵੀਗਰਾਡ 1947
ਐਨਕੇ ਗਾਲੇਬ ਜੁਰਿਕਾਨੀ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 1. ŽNL Osječko-baranjska
NK FEŠK Feričanci
NK Mladost Draž
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
16:00
|
ਸਪੇਨ ਦੂਜੀ ਫੈਡਰੇਸ਼ਨ
RZ Deportivo Aragon
ਪੋਂਟੇਵੇਦਰ ਸੀ.ਐੱਫ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
16:00
|
ਪੁਰਤਗਾਲ U19 ਚੈਂਪੀਅਨਸ਼ਿਪ
ਸਪੋਰਟਿੰਗ U19
ਵਿਟੋਰੀਆ SC U19
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
16:00
|
ਸਵਿਟਜ਼ਰਲੈਂਡ ਸ਼ੁਕੀਨ 2. Liga FVRZ
FC Herrliberg
FC ਸ਼ੈਫਹੌਸੇਨ 2
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
16:00
|
ਸਪੇਨ ਐਮੇਚਿਓਰ 1 ਪ੍ਰੋਵਿੰਸ਼ੀਅਲ ਡਿਵੀਜ਼ਨ ਆਫ ਅਫੀਓਨਾਡੋਸ, ਪ੍ਰਾਈਮੇਰਾ - ਜ਼ਮੋਰਾ
ਸੀਡੀ ਬੋਵੇਦਾਨਾ ਬੀ
ਸਪੋਰਟਿੰਗ ਜ਼ਮੋਰਾ ਸੀ.ਐਫ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
16:00
|
ਪੁਰਤਗਾਲ ਸ਼ੁਕੀਨ AF ਐਲਗਾਰਵੇ I ਡਿਵੀਜ਼ਨ
FC Carvoeiro ਸੰਯੁਕਤ
ਪੋਰਟੀਮੋਨੈਂਸ ਐਸਸੀ ਬੀ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
16:00
|
ਸਵਿਟਜ਼ਰਲੈਂਡ ਸ਼ੁਕੀਨ 2. Liga FVRZ
FC ਸੀਫੀਲਡ ਜ਼ਿਊਰਿਖ
FC ਬਲੂ ਸਟਾਰਜ਼ ZH
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
16:00
|
ਐਸਟੋਨੀਆ ਐਸੀਲੀਗਾ ਬੀ
ਪਰਣੁ ਜਲਗਪੱਲਿਕਲੁਬੀ
FA ਤਰਤੁ ਕਾਲੇਵ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
16:00
|
ਪੁਰਤਗਾਲ U19 ਚੈਂਪੀਅਨਸ਼ਿਪ
ਬੇਨਫਿਕਾ U19
FC ਪੋਰਟੋ U19
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
16:00
|
ਪੁਰਤਗਾਲ U19 ਚੈਂਪੀਅਨਸ਼ਿਪ
ਸਪੋਰਟਿੰਗ U19
ਵਿਟੋਰੀਆ SC U19
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
16:00
|
ਐਸਟੋਨੀਆ ਏਸੀਲੀਗਾ
FC ਟੈਲਿਨ
ਜੇਕੇ ਟੈਲੀਨਾ ਕਾਲੇਵ U21
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
16:00
|
ਅਲ ਸਲਵਾਡੋਰ ਦੂਜੀ ਡਿਵੀਜ਼ਨ
ਸੀਡੀ ਟਾਇਟਨ
CSD ਗੇਲ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
16:00
|
ਪੁਰਤਗਾਲ ਸ਼ੁਕੀਨ AF ਐਲਗਾਰਵੇ II ਡਿਵੀਜ਼ਨ
ਈਡੀ ਬੇਨਸਾਫ੍ਰੀਮ
ਸੀਡੀ ਮਾਰੀਟੀਮੋ ਓਲਹਾਨੈਂਸ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
16:00
|
ਫਰਾਂਸ ਐਮੇਚਿਓਰ ਨੋਰਮੈਂਡੀ ਨੈਸ਼ਨਲ 3
US Alençon
FC ਸੇਂਟ-ਲੋ ਮੈਨਚੇ
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/11
16:00
|
ਸਵਿਟਜ਼ਰਲੈਂਡ ਸ਼ੁਕੀਨ 2. Liga FVRZ
FC Herrliberg
FC ਸ਼ੈਫਹੌਸੇਨ 2
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/11
16:00
|
ਪੁਰਤਗਾਲ U19 ਚੈਂਪੀਅਨਸ਼ਿਪ
ਗਿਲ ਵਿਸੇਂਟ FC U19
ਵਿਜ਼ੇਲਾ U19
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/11
16:00
|
ਪੁਰਤਗਾਲ U19 ਚੈਂਪੀਅਨਸ਼ਿਪ
ਸਪੋਰਟਿੰਗ U19
ਵਿਟੋਰੀਆ SC U19
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/11
16:00
|
ਫਰਾਂਸ ਐਮੇਚਿਓਰ ਨੋਰਮੈਂਡੀ ਨੈਸ਼ਨਲ 3
ਏਜੀ ਕੈਨੇਜ਼
ਫਲੇਰਸ ਐਫ.ਸੀ
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/11
16:00
|
ਸਵਿਟਜ਼ਰਲੈਂਡ ਮਹਿਲਾ ਸੁਪਰ ਲੀਗ
ਬਾਜ਼ਲ
FC ਜ਼ੁਰੀਖ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
16:00
|
ਫਿਨਲੈਂਡ ਵੀਕਾਉਸਲੀਗਾ
ਅੰਤਰ ਤੁਰਕੁ
HJK
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
16:00
|
ਐਸਟੋਨੀਆ ਏਸੀਲੀਗਾ
FC ਟੈਲਿਨ
ਜੇਕੇ ਟੈਲੀਨਾ ਕਾਲੇਵ U21
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
16:00
|
ਸਪੇਨ ਦੂਜੀ ਫੈਡਰੇਸ਼ਨ
RZ Deportivo Aragon
ਪੋਂਟੇਵੇਦਰ ਸੀ.ਐੱਫ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
16:00
|
ਪੁਰਤਗਾਲ U19 ਚੈਂਪੀਅਨਸ਼ਿਪ
ਗਿਲ ਵਿਸੇਂਟ FC U19
ਵਿਜ਼ੇਲਾ U19
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
16:00
|
ਪੁਰਤਗਾਲ U19 ਚੈਂਪੀਅਨਸ਼ਿਪ
ਬੇਨਫਿਕਾ U19
FC ਪੋਰਟੋ U19
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
16:00
|
ਐਸਟੋਨੀਆ ਐਸੀਲੀਗਾ ਬੀ
ਲਾਨੇਮਾ ਜੇ ਕੇ ਹਾਪਸਾਲੁ
ਨਰਵਾ ਟ੍ਰਾਂਸ U21
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
16:00
|
ਪੁਰਤਗਾਲ ਸ਼ੁਕੀਨ AF ਬੇਜਾ II ਡਿਵੀਜ਼ਨ - ਦੂਜਾ ਪੜਾਅ
GD Messejanense
ਬੈਰਾਨਕੋਸ ਐੱਫ.ਸੀ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
16:00
|
ਪੁਰਤਗਾਲ ਸ਼ੁਕੀਨ AF ਬੇਜਾ II ਡਿਵੀਜ਼ਨ - ਦੂਜਾ ਪੜਾਅ
GD Messejanense
ਬੈਰਾਨਕੋਸ ਐੱਫ.ਸੀ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
16:15
|
ਸਵਿਟਜ਼ਰਲੈਂਡ ਮਹਿਲਾ ਸੁਪਰ ਲੀਗ
ਐਫਸੀ ਅਰਾਉ
ਗਰਾਸਹੋਪਰ ਕਲੱਬ ਜ਼ੁਰੀਚ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
16:15
|
ਬੈਲਜੀਅਮ ਪ੍ਰੋ ਲੀਗ
KAS Eupen
RWD ਮੋਲੇਨਬੀਕ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
16:30
|
ਸਵਿਟਜ਼ਰਲੈਂਡ ਸ਼ੁਕੀਨ 3. FTC ਲੀਗ
FC Rancate
SAV Vacallo
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
16:30
|
ਜਰਮਨੀ ਬੁੰਡੇਸਲੀਗਾ
ਮੇਨਜ਼ 05
ਬੋਰੋਸੀਆ ਡਾਰਟਮੁੰਡ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
16:30
|
ਇੰਗਲੈਂਡ ਪ੍ਰੀਮੀਅਰ ਲੀਗ
ਨੌਟਿੰਘਮ ਫਾਰੈਸਟ
Chelsea
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
16:30
|
ਪੁਰਤਗਾਲ ਮਹਿਲਾ ਰਾਸ਼ਟਰੀ ਚੈਂਪੀਅਨਸ਼ਿਪ
famalicao
ਅਲਬਰਗਰੀਆ ਕਲੱਬ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
16:30
|
ਪੁਰਤਗਾਲ ਮਹਿਲਾ ਰਾਸ਼ਟਰੀ ਚੈਂਪੀਅਨਸ਼ਿਪ
ਐਟਲੇਟਿਕੋ ਓਰੀਅਨਸ
ਵਿਲਾਵਰਡੈਂਸ ਐੱਫ.ਸੀ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
17:00
|
ਆਸਟਰੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ ਖੇਤਰੀ ਲਿਗਾ ਸੈਂਟਰ
TuS ਮਾੜਾ Gleichenberg
USV Weindorf St. ਅੰਨਾ ਐਮ ਏਗੇਨ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
17:00
|
ਗ੍ਰੀਸ Stoiximan ਸੁਪਰ ਲੀਗ
ਪੀਏਐਸ ਗਿਆਨੀਨਾ
Volos NFC
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
17:00
|
ਆਸਟਰੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ ਖੇਤਰੀ ਲਿਗਾ ਸੈਂਟਰ
TuS ਮਾੜਾ Gleichenberg
USV Weindorf St. ਅੰਨਾ ਐਮ ਏਗੇਨ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
17:30
|
ਸਵਿਟਜ਼ਰਲੈਂਡ ਸ਼ੁਕੀਨ 3. FTC ਲੀਗ
ਆਧੁਨਿਕ ਐਫ.ਸੀ
ਜੀਸੀ ਬਿਆਸਚੇਸੀ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
18:00
|
ਬ੍ਰਾਜ਼ੀਲ U20 Capixaba – ਗਰੁੱਪ C
ਨੋਵਾ ਵੇਨੇਸੀਆ U20
ਰੀਓ ਬ੍ਰਾਂਕੋ-ਈਐਸ U20
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
18:00
|
ਬ੍ਰਾਜ਼ੀਲ U20 Capixaba – ਗਰੁੱਪ C
ਨੋਵਾ ਵੇਨੇਸੀਆ U20
ਰੀਓ ਬ੍ਰਾਂਕੋ-ਈਐਸ U20
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
18:00
|
ਬੇਲਾਰੂਸ ਵੈਸ਼ਯਾ ਲੀਗਾ
ਡਾਇਨਾਮੋ ਬ੍ਰੈਸਟ
ਐਫਕੇ ਗੋਮੇਲ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
18:00
|
ਬ੍ਰਾਜ਼ੀਲ U20 Catarinense
ਇੰਟਰਨੈਸ਼ਨਲ ਡੀ ਲੈਗੇਸ U20
ਮਾਰਸੀਲੀਓ ਡਾਇਸ U20
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
18:00
|
ਬ੍ਰਾਜ਼ੀਲ U20 Catarinense
ਇੰਟਰਨੈਸ਼ਨਲ ਡੀ ਲੈਗੇਸ U20
ਮਾਰਸੀਲੀਓ ਡਾਇਸ U20
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
18:30
|
ਬ੍ਰਾਜ਼ੀਲ U20 Paranaense – ਪਹਿਲਾ ਪੜਾਅ, ਗਰੁੱਪ ਏ
ਕੈਂਪੋ ਮੌਰਾਓ U20
ਐਥਲੈਟਿਕੋ U20
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
18:30
|
ਬ੍ਰਾਜ਼ੀਲ U20 Paranaense – ਪਹਿਲਾ ਪੜਾਅ, ਗਰੁੱਪ ਏ
ਕੈਂਪੋ ਮੌਰਾਓ U20
ਐਥਲੈਟਿਕੋ U20
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
18:30
|
ਬ੍ਰਾਜ਼ੀਲ U20 ਗੋਯਾਨੋ
ਗੁਆਨਾਬਾਰਾ ਸਿਟੀ ਜੀ.ਓ
ਅਰਾਗੋਈਆਨੀਆ EC U20
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/11
18:30
|
ਬ੍ਰਾਜ਼ੀਲ ਸ਼ੁਕੀਨ U17 Cearense
AE ਸਟੇਸ਼ਨ U17
São Gerardo EC U17
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
18:30
|
ਬ੍ਰਾਜ਼ੀਲ ਸ਼ੁਕੀਨ U17 Cearense
FC Acopiara ਅਕੈਡਮੀ U17
ਸੈਂਟਾ ਕਰੂਜ਼ FC-CE U17
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
18:30
|
ਬ੍ਰਾਜ਼ੀਲ ਸ਼ੁਕੀਨ U17 Cearense
AE ਸਟੇਸ਼ਨ U17
São Gerardo EC U17
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
19:00
|
ਫਰਾਂਸ ਡਿਵੀਜ਼ਨ 1, ਮਹਿਲਾ
ਪੈਰਿਸ ਸੰਤ-ਜਰਮੇਨ
ਪੈਰਿਸ ਐਫ.ਸੀ.
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
19:30
|
ਪੁਰਤਗਾਲ ਸ਼ੁਕੀਨ AF Leiria I ਡਿਵੀਜ਼ਨ - ਸੀਰੀਜ਼ ਏ
ਖੁਸ਼ਹਾਲ ਅਤੇ ਯੂਨਾਈਟਿਡ ਗਰੁੱਪ
ਮੋਇਤਾ ਦੋ ਬੋਈ ਐਸੋਸੀਏਸ਼ਨ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
20:00
|
ਫਰਾਂਸ ਸ਼ੁਕੀਨ ਗੁਆਡੇਲੂਪ ਖੇਤਰੀ 1
ਲੇ ਮੂਲੇ
Cerfa FC
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
20:00
|
ਗੁਆਡੇਲੂਪ ਗੁਆਡੇਲੂਪ ਰੀਜਨਲ 2 – ਪੂਲ ਏ
AS ਡਰੈਗਨ
ਰੇਸਿੰਗ ਕਲੱਬ ਬਾਸੇ-ਟੇਰੇ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
20:30
|
ਸੂਰੀਨਾਮ SVB Eerste Divisie
ਐਸਵੀ ਬਰੋਕੀ
ਇੰਟਰ ਮੋਏਂਗੋਟਾਪੋ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/11
22:30
|
ਅਰੂਬਾ ਡਿਵੀਜ਼ਨ ਆਫ਼ ਆਨਰ
ਐਸਵੀ ਏਸਟ੍ਰੇਲਾ ਪੈਪਿਲੋਨ
SV ਬ੍ਰਿਟੈਨਿਆ Piedra Plat
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
23:00
|
ਅਰਜਨਟੀਨਾ Primera C Metropolitana
ਪੋਰਟੋ ਨੁਏਵੋ
Deportivo Muñiz
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/11
23:30
|
ਯੂਐਸਏ ਨੈਸ਼ਨਲ ਵੂਮੈਨ ਸੌਕਰ ਲੀਗ
ਓਰਲੈਂਡੋ ਪ੍ਰਾਈਡ
ਬੇ ਐੱਫ.ਸੀ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/12
01:00
|
ਨਿਊਜ਼ੀਲੈਂਡ ਨੈਸ਼ਨਲ ਲੀਗ
ਨੇਪੀਅਰ ਸਿਟੀ ਰੋਵਰਸ
FC ਪੇਟੋਨ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
01:00
|
ਨਿਊਜ਼ੀਲੈਂਡ ਨੈਸ਼ਨਲ ਲੀਗ
ਨੇਪੀਅਰ ਸਿਟੀ ਰੋਵਰਸ
FC ਪੇਟੋਨ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
01:00
|
ਨਿਊਜ਼ੀਲੈਂਡ ਨੈਸ਼ਨਲ ਲੀਗ
ਨੇਪੀਅਰ ਸਿਟੀ ਰੋਵਰਸ
FC ਪੇਟੋਨ
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/12
02:00
|
ਯੂਐਸਏ ਨੈਸ਼ਨਲ ਵੂਮੈਨ ਸੌਕਰ ਲੀਗ
ਪੋਰਟਲੈਂਡ ਥੋਰਨਜ਼ ਐੱਫ.ਸੀ
ਰਾਜ ਐਫ.ਸੀ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/12
02:30
|
ਯੂਐਸਏ ਨੈਸ਼ਨਲ ਪ੍ਰੀਮੀਅਰ ਸੌਕਰ ਲੀਗ
ਓਕਲੈਂਡ ਸਟੋਪਰਸ
ਨਾਪਾ ਵੈਲੀ 1839 FC
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
02:30
|
ਯੂਐਸਏ ਨੈਸ਼ਨਲ ਪ੍ਰੀਮੀਅਰ ਸੌਕਰ ਲੀਗ
ਓਕਲੈਂਡ ਸਟੋਪਰਸ
ਨਾਪਾ ਵੈਲੀ 1839 FC
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
05:00
|
ਆਸਟ੍ਰੇਲੀਆ NPL, ਨਿਊ ਸਾਊਥ ਵੇਲਜ਼
ਰੌਕਡੇਲ ਸਿਟੀ ਸਨਸ
ਸਿਡਨੀ ਐਫਸੀ ਅਕੈਡਮੀ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/12
05:00
|
ਆਸਟ੍ਰੇਲੀਆ NPL, ਕੁਈਨਜ਼ਲੈਂਡ
ਬ੍ਰਿਸਬੇਨ ਰੋਅਰ ਯੂਥ
ਗੋਲਡ ਕੋਸਟ ਯੂਨਾਈਟਿਡ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/12
05:30
|
ਹਾਂਗਕਾਂਗ ਡਿਵੀਜ਼ਨ 1
ਨਾਗਰਿਕ ਏ.ਏ
ਪੂਰਬੀ ਜ਼ਿਲ੍ਹਾ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
06:00
|
ਆਸਟ੍ਰੇਲੀਆ NPL 2, ਵਿਕਟੋਰੀਆ
ਪੱਛਮੀ ਯੂਨਾਈਟਿਡ ਐਫਸੀ ਰਿਜ਼ਰਵ
ਮੈਲਬੌਰਨ ਵਿਕਟਰੀ ਯੂਥ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
07:00
|
ਚੀਨ CFA ਡਿਵੀਜ਼ਨ ਦੋ ਲੀਗ
ਬੀਜਿੰਗ ਸੰਸਥਾ ਦੇ ਟੈਕਨੋਲੋਜੀ
ਹੁਬੇਈ ਇਸਤਰ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/12
07:00
|
ਸਪੇਨ ਐਮੇਚਿਓਰ ਵੈਟਰਨਜ਼ ਲੀਗ ਮੈਡ੍ਰਿਡ ਨਾਰਥ
CD Algeteño (V)
AD Colmenar Viejo (V)
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
07:00
|
ਸਪੇਨ ਐਮੇਚਿਓਰ ਵੈਟਰਨਜ਼ ਲੀਗ ਮੈਡ੍ਰਿਡ ਨਾਰਥ
CF Recreativo Soto del Real (V)
AD La Plata TR82 Torrejón (V)
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
07:00
|
ਸਪੇਨ ਐਮੇਚਿਓਰ ਵੈਟਰਨਜ਼ ਲੀਗ ਮੈਡ੍ਰਿਡ ਨਾਰਥ
CD Algeteño (V)
AD Colmenar Viejo (V)
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
07:00
|
ਸਪੇਨ ਐਮੇਚਿਓਰ ਵੈਟਰਨਜ਼ ਲੀਗ ਮੈਡ੍ਰਿਡ ਨਾਰਥ
CF Recreativo Soto del Real (V)
AD La Plata TR82 Torrejón (V)
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
07:00
|
ਸਪੇਨ ਐਮੇਚਿਓਰ ਵੈਟਰਨਜ਼ ਲੀਗ ਮੈਡ੍ਰਿਡ ਨਾਰਥ
CD Algeteño (V)
AD Colmenar Viejo (V)
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/12
07:15
|
ਆਸਟ੍ਰੇਲੀਆ NPL, ਕੁਈਨਜ਼ਲੈਂਡ
ਰੋਚਡੇਲ ਰੋਵਰਸ
ਬ੍ਰਿਸਬੇਨ ਸਿਟੀ ਐੱਫ.ਸੀ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/12
07:30
|
ਹਾਂਗਕਾਂਗ ਡਿਵੀਜ਼ਨ 1
ਵੋਂਗ ਤਾਈ ਪਾਪ
ਹੋਇ ਰਾਜਾ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
07:30
|
ਹਾਂਗਕਾਂਗ ਡਿਵੀਜ਼ਨ 1
ਵੋਂਗ ਤਾਈ ਪਾਪ
ਹੋਇ ਰਾਜਾ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
07:30
|
ਹਾਂਗਕਾਂਗ ਡਿਵੀਜ਼ਨ 1
ਸ਼ਾਤਿਨ
ਵਿੰਗ ਯੀ
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/12
07:30
|
ਹਾਂਗਕਾਂਗ ਡਿਵੀਜ਼ਨ 1
ਵੋਂਗ ਤਾਈ ਪਾਪ
ਹੋਇ ਰਾਜਾ
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਐਲਬਾ
AFC Șoimii Vințu de Jos
CS Progresul Farău
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗ 4 ਤੁਲਸੀਆ
AS Partizanul Luncaviţa
AS Luceafărul Slava Cercheză
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਐਲਬਾ
ACS Șoimii Ciumbrud
AS Orient Blandiana
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗ 5 ਗੋਰਜ
AS Viitorul Plopșoru
AS ਪੰਦੂਰੀ ਪਦੇਸ 2019
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗ 5 ਗੋਰਜ
AS Stejari
AS Gilortul Bengești
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 6 ਵੈਲਸੀਆ
AS Făurești
AS Cerna Copăceni
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਵਾਲਸੀਆ
AS Inter Lăpușata
AS Crețeni
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 6 ਵੈਲਸੀਆ
AS Oltețul Bălceşti 2014
ਏ.ਐਸ.ਜ਼ੋਰੀਲ ਸਕੰਡੂ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 6 ਵੈਲਸੀਆ
AS Oltețul Zătreni
ਸੀਐਸ ਡੈਮਿਲਾ ਮੈਕੀਉਕਾ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਕਾਲਰਾਸੀ
ACS Viitorul Ileana II
AFC Progresul Perișoru
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਵਸਲੂਈ
CS ਵਿਕਟੋਰੀਆ ਮੁਨਟੇਨੀ ਡੀ ਜੋਸ
ਸੀਐਸ ਸਪੋਰਟਿੰਗ ਜੂਨੀਅਰੂਲ ਵਸਲੂਈ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਡੌਲਜ
ACS Sarja Robănești
AFC ਮਿਲਾਨ ਅਕੈਡਮੀ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 7 ਪ੍ਰਹੋਵਾ
CS Șirna Habud
Unirea Brăteşti
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਬੋਟੋਸਨੀ
FC Viitorul Gorbănești
FC Ripiceni
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਕਾਂਸਟੈਂਟਾ
AS Voinţa Siminoc
CS ਗਲੋਰੀਆ ਅਲਬੇਸਤੀ II
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਕਾਂਸਟੈਂਟਾ
ਏਐਸ ਚਿਰਨੋਜੇਨੀ
AS Unirea 23 Cobadin
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਬ੍ਰਾਸੋਵ
ACS Colțea 1920 Brașov II
ਐਸਸੀ ਬਰੈਨ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਬ੍ਰਾਸੋਵ
ਏਸੀਐਸ ਪ੍ਰੀਜਮੇਰ
ACS ਵੁਲਕਨ 2008 II
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗ 4 ਮੇਹਦਿੰਤੀ
ਸੀਐਸ ਵਿਟੋਰੁਲ ਕੁਜਮੀਰ
AS Unirea 2023 Garla Mare
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 7 ਪ੍ਰਹੋਵਾ
Şoimii Apostolache
ਕ੍ਰਿਕੋਵਲ ਸਿਓਸੀਨੀ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 6 ਟੈਲੀਓਰਮੈਨ
ਏਐਸ ਓਲਡ ਬੁਆਏਜ਼ ਅਲੈਗਜ਼ੈਂਡਰੀਆ
ਸੀਐਸ ਵਿਟਾਨੇਸਟੀ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗ 4 ਤੁਲਸੀਆ
ਏਸੀਐਸ ਵਿਟੋਰੁਲ ਹੋਰਿਆ
AS Triumf Cerna
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗ 4 ਤੁਲਸੀਆ
ਏਸੀਐਸ ਫਲੈਕਾਰਾ ਮਿਹੇਲ ਕੋਗਲਨੀਸੀਅਨੁ
FC ਡੈਲਟਾ ਤੁਲਸੀਆ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 7 ਪ੍ਰਹੋਵਾ
ਵਿਟੋਰੁਲ ਪਾਂਤਾਜ਼ੀ
ਪੋਦਗੋਰੀਆ ਵਡੁ ਸਪਤ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਬ੍ਰਾਸੋਵ
AS Cetatea Apața 2001
ACS Hâlchiu
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗ 4 ਮੇਹਦਿੰਤੀ
ਕਲੱਬੁਲ ਸਪੋਰਟਿਵ ਸਥਾਨਕ ਗੋਗੋਸੁ
ਸੀਐਸ ਵਿਟੋਰੁਲ ਦਰਵਾਰੀ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 6 ਟੈਲੀਓਰਮੈਨ
ਏਐਸ ਪੈਟਰੋਲੂਲ ਪੋਏਨੀ
ਏਐਸ ਗਲੋਰੀਆ ਮੇਰੀਸਾਨੀ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 6 ਟੈਲੀਓਰਮੈਨ
AS Viitorul Gratia
AS Viitorul Butești
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 6 ਟੈਲੀਓਰਮੈਨ
CS Flacăra Contești
CS Steaua Dracea
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 6 ਟੈਲੀਓਰਮੈਨ
AS Teleormanul Troianul
ਏਸੀਐਸ ਓਲਤੁਲ ਪਲੋਪੀ ਸਲਾਵੀਟੈਸਟੀ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 6 ਟੈਲੀਓਰਮੈਨ
ਏਐਸ ਵਿਟੋਰੁਲ ਟੂਰੀਸ ਟਰਨੂ ਮੈਗੁਰੇਲ
AS ਦਿਨਾਮੋ ਬੋਗਦਾਨਾ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 6 ਟੈਲੀਓਰਮੈਨ
AS ਪ੍ਰੋਗਰੇਸੁਲ 2007 ਬੋਗਦਾਨਾ
AS ਵਿਕਟੋਰੀਆ Ciuperceni
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਕਾਂਸਟੈਂਟਾ
CS Negru Vodă
ਏ.ਐਸ.ਵੀਸੋਆਰਾ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਡੌਲਜ
ACS Unirea Galiciuica
ਸੀਐਸ ਟ੍ਰਾਇਮਫ ਬਾਰਕਾ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਡੌਲਜ
ਏਐਸ ਪ੍ਰੋਗਰੇਸੁਲ ਕਾਸਟਰਾਨੋਵਾ
ACS Avantul Daneți
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਡੌਲਜ
ACS Unirea Tâmburești
ACS Progresul Amărăștii De Sus
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਡੌਲਜ
ACS ਵਿਕਟੋਰੀਆ Bratovoești
CS ਸਪੋਰਟਿੰਗ ਲਿਊ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਡੌਲਜ
ACS Recolta Măceșu De Jos
ACS Unirea Vela
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਡੌਲਜ
ਸੀਐਸ ਕਾਰਸੀਆ II
AS Viitorul Lăcrița
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਡੌਲਜ
AS Flacăra Drăgotești
AS Viitorul Țuglui
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਡੌਲਜ
ACS Viitorul Ghercești
ACS Viitorul Coțofenii Din Dos
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਡੌਲਜ
ACS ਸਟੈਂਡਰਡ ਕ੍ਰਾਇਓਵਾ
ACS Voința Rasnic
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਡੌਲਜ
ACS ਜਿਉਲ ਬ੍ਰੇਸਟਾ
ACS Șimnicu De Sus
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਡੌਲਜ
ACSO Filiași II
ACS Vulturul Cernătești
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਕਾਂਸਟੈਂਟਾ
ਅਸਲੀ ਨਵੋਦਰੀ
Înfrățirea 23 Cogealac
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਕਾਂਸਟੈਂਟਾ
ਏ.ਐਸ. ਕੰਸਟਰਕਟਰੁਲ ਟੋਪਰਾਈਸਰ
AS Unirea Topraisar
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 7 ਪ੍ਰਹੋਵਾ
AS ਰੈਪਿਡ ਸੈਲਸੀਲ
ਵੋਇਨਤਾ ਵਡੁ ਪਰਲੁਇ ॥
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਵੈਲਸੀਆ
ACS ਫੋਰੈਸਟਾ ਮਾਲਿਆ
ATCS ਸਪਾਰਟਾ ਰਮਨੀਕੁ ਵਾਲਸੀਆ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਡੈਮਬੋਵਿਟਾ
ACS Gura Ocniței
AFC Unirea Colibași
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਡੈਮਬੋਵਿਟਾ
FC Ravens Corbii Mari
AS ਵਿਟੋਰੁਲ ਘੇਬੋਆ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਵਾਲਸੀਆ
CS Șușani
ACS Alutus Salătrucel
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਵਾਲਸੀਆ
ASCSC Orlești
AS Stejarul Vlădești 2009
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਡੈਮਬੋਵਿਟਾ
CS Communal Valea Lungă
AS ਵਿਕਟੋਰੀਆ 2018 Văcărești
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਡੈਮਬੋਵਿਟਾ
ACS Voința Crețu
AS Flacăra Zavoiu
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਡੈਮਬੋਵਿਟਾ
AS Voința Adânca
AS ਓਲੰਪੀਆ ਪਿਕਿਓਰ ਡੀ ਮੁਨਟੇ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਡੈਮਬੋਵਿਟਾ
AS FC Dentas Tărtășești
AFC Viitorul Dobra
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਡੈਮਬੋਵਿਟਾ
ACS ਦਿਨਾਮੋ ਓਡਿਆ ਤੁਰਕੁਲੁਈ
CS Viitorul Cojasca
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਡੈਮਬੋਵਿਟਾ
FC Steagu Roșu Colacu
FC Lungulețu
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਡੈਮਬੋਵਿਟਾ
AS Vânătorul 2015 Rățoaia
AS Sportul Lucieni
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਬ੍ਰਾਸੋਵ
ACS ਅਸਾਲਟ Cincu
ਏਐਸ ਵਿਟੋਰੁਲ ਪ੍ਰੋਗਰੇਸੁਲ ਵੋਇਵੋਡੇਨੀ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਐਲਬਾ
AS Voința Beldiu
AFC ਕਿੰਡਰ Teiuș
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਡੈਮਬੋਵਿਟਾ
AS Luceafărul Dărmănești
ACS ਗਲੋਰੀਆ ਬੁਚਾਨੀ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਬੋਟੋਸਨੀ
ਸੋਇਮੀ ਬਲੁਸੇਨੀ
AFC Sulița
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਬੋਟੋਸਨੀ
AS Sportivul Trustesti
AS Unirea Săveni
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਬ੍ਰਾਸੋਵ
AS Ludișor
AS Sercaiana Sercaia
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਗਲਾਟੀ
CSL Foresta Șendreni
ਜ਼ੋਰੀਲੇ ਗ੍ਰੀਵਿਸ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਗਲਾਟੀ
ਜ਼ੋਰੀਲੇ ਗ੍ਰੀਵਿਸ
ACS Luceafărul Berești
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਬੋਟੋਸਨੀ
ਸਪਿਕੁਲ ਆਈਕੋਬੇਨੀ
ਏਐਸ ਫਲੈਕਾਰਾ 1907 ਫਲੈਮਾਨਜ਼ੀ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਗਲਾਟੀ
ACS Luceafărul Berești
FC Flacăra Pechea
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗ 4 ਤੁਲਸੀਆ
AS ਰਾਸ਼ਟਰੀ ਸੋਮੋਵਾ
AS Viitorul Murighiol
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਵਸਲੂਈ
FC Vultureşti
ਕਲੱਬੁਲ ਸਪੋਰਟਿਵ ਓਰਏਸਨੇਸਕ ਨੇਗਰੇਸਟੀ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਵਸਲੂਈ
ਸਪੋਰਟਿੰਗ ਕਲੱਬ ਕਾਮਸਟਾਰ ਵਸਲੂਈ
FC 2007 Gârceni
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਡੈਮਬੋਵਿਟਾ
AFC ਰੇਸ
ACS Unirea Ungureni
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਬ੍ਰੇਲਾ
ACS ਕਮਿਊਨਲ ਕਾਜ਼ਾਸੂ II
ACS Dunărea Tichilești
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਬ੍ਰਾਸੋਵ
AS ਲੂਸੇਫਾਰੁਲ ਮਾਰਗਿਨੇਨੀ
ਏਐਸ ਪ੍ਰੀਤੇਨਿ ਰੁਪਿਆ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਐਲਬਾ
ACS Șoimii Ciumbrud
AS Orient Blandiana
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗ 4 ਤੁਲਸੀਆ
AS Partizanul Luncaviţa
AS Luceafărul Slava Cercheză
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਐਲਬਾ
AFC Șoimii Vințu de Jos
CS Progresul Farău
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਵਸਲੂਈ
CS ਵਿਕਟੋਰੀਆ ਮੁਨਟੇਨੀ ਡੀ ਜੋਸ
ਸੀਐਸ ਸਪੋਰਟਿੰਗ ਜੂਨੀਅਰੂਲ ਵਸਲੂਈ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਬੋਟੋਸਨੀ
ACS ProSport Varful Campului
AFC Viitorul Albești
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗ 4 ਮੇਹਦਿੰਤੀ
ਸੀਐਸ ਵਿਟੋਰੁਲ ਕੁਜਮੀਰ
AS Unirea 2023 Garla Mare
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਡੌਲਜ
ACS Fulgerul Maglavit
ACS Viitorul Seaca de Câmp
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਡੌਲਜ
AS Viitorul ਫੋਲਡਰ
ACS Știința Cerat II
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਡੌਲਜ
ACS Sarja Robănești
AFC ਮਿਲਾਨ ਅਕੈਡਮੀ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਬ੍ਰਾਸੋਵ
ACS Colțea 1920 Brașov II
ਐਸਸੀ ਬਰੈਨ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਬ੍ਰਾਸੋਵ
ਏਸੀਐਸ ਪ੍ਰੀਜਮੇਰ
ACS ਵੁਲਕਨ 2008 II
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 7 ਪ੍ਰਹੋਵਾ
Şoimii Apostolache
ਕ੍ਰਿਕੋਵਲ ਸਿਓਸੀਨੀ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 6 ਟੈਲੀਓਰਮੈਨ
ਏਐਸ ਓਲਡ ਬੁਆਏਜ਼ ਅਲੈਗਜ਼ੈਂਡਰੀਆ
ਸੀਐਸ ਵਿਟਾਨੇਸਟੀ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗ 4 ਤੁਲਸੀਆ
ਏਸੀਐਸ ਵਿਟੋਰੁਲ ਹੋਰਿਆ
AS Triumf Cerna
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗ 4 ਤੁਲਸੀਆ
ਏਸੀਐਸ ਫਲੈਕਾਰਾ ਮਿਹੇਲ ਕੋਗਲਨੀਸੀਅਨੁ
FC ਡੈਲਟਾ ਤੁਲਸੀਆ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਕਾਂਸਟੈਂਟਾ
ਟ੍ਰੋਫੇਅਮ ਐਡਮਕਲਿਸੀ
CS Axiopolis Cernavodă II
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਕਾਂਸਟੈਂਟਾ
ਕੋਚਿਰਲੇਨੀ ਦੀ ਆਵਾਜ਼
ਏਐਸ ਮਾਰਮੁਰਾ ਡੇਲੇਨੀ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਕਾਂਸਟੈਂਟਾ
AS Voinţa Siminoc
CS ਗਲੋਰੀਆ ਅਲਬੇਸਤੀ II
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਫਿਲੀਪੀਨਜ਼ ਫਿਲੀਪੀਨਜ਼ ਫੁੱਟਬਾਲ ਲੀਗ
ਮੇਂਡਿਓਲਾ ਐੱਫ.ਸੀ
ਫਿਲੀਪੀਨ ਫੌਜ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਕਾਲਰਾਸੀ
ACS Înainte Modelu II
AS Avantul Pietroiu
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਐਲਬਾ
AS Voința Beldiu
AFC ਕਿੰਡਰ Teiuș
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਕਾਲਰਾਸੀ
ACS ਤਿਕੋਲੋਰੁਲ ਜੇਗਲੀਆ
AS Șoimii Unirea
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਆਸਟਰੇਲੀਆ NPL ਕੁਈਨਜ਼ਲੈਂਡ, ਮਹਿਲਾ
ਪੂਰਬੀ ਉਪਨਗਰ
ਬ੍ਰਿਸਬੇਨ ਸਿਟੀ ਐੱਫ.ਸੀ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗ 4 ਮੇਹਦਿੰਤੀ
CS ਵਿਕਟੋਰੀਆ ਵਿੰਜੂ ਮਾਰੇ
CS Recolta Danceu
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਬੋਟੋਸਨੀ
ਸੋਇਮੀ ਬਲੁਸੇਨੀ
AFC Sulița
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਬੋਟੋਸਨੀ
AS Sportivul Trustesti
AS Unirea Săveni
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗ 4 ਤੁਲਸੀਆ
AS ਰਾਸ਼ਟਰੀ ਸੋਮੋਵਾ
AS Viitorul Murighiol
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਵਸਲੂਈ
ਸਪੋਰਟਿੰਗ ਬੈਂਕਿੰਗ
ਫਲੈਕਾਰਾ ਮੁਨਟੇਨੀ ਡੀ ਸੁਸ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਵਸਲੂਈ
ਸਪੋਰਟਿੰਗ ਕਲੱਬ ਕਾਮਸਟਾਰ ਵਸਲੂਈ
FC 2007 Gârceni
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਬ੍ਰਾਸੋਵ
AS Ludișor
AS Sercaiana Sercaia
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਬ੍ਰਾਸੋਵ
AS Dacia Copăcel
AS Viitorul Recea
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਗਲਾਟੀ
ਇੰਟਰ 2000 ਟੂਡੋਰ ਵਲਾਦੀਮੀਰੇਸਕੂ
AS Râzeșii Valea Marărului
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਗਲਾਟੀ
CSL Foresta Șendreni
ਜ਼ੋਰੀਲੇ ਗ੍ਰੀਵਿਸ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਗਲਾਟੀ
FC Flacăra Pechea
ACS ਵੋਇੰਸਾ Cișmele
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਗਲਾਟੀ
ਜ਼ੋਰੀਲੇ ਗ੍ਰੀਵਿਸ
ACS Luceafărul Berești
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਗਲਾਟੀ
ਪ੍ਰਤੁਲ ਵਲਾਦੇਸਤੀ
ਏਐਸ ਸਿਰਤੁਲ ਪਿਸਕੂ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਗਲਾਟੀ
ਏਐਸ ਸਿਰਤੁਲ ਪਿਸਕੂ
AS Viitorul Costache Negri
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਗਲਾਟੀ
ACS ਮਲੀਨਾ ਸਮਾਰਡਨ
ਇੰਟਰ 2000 ਟੂਡੋਰ ਵਲਾਦੀਮੀਰੇਸਕੂ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਗਲਾਟੀ
AS Viitorul Costache Negri
CSL Foresta Șendreni
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਗਲਾਟੀ
ACS Luceafărul Berești
FC Flacăra Pechea
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਗਲਾਟੀ
FC ਵਿਕਟੋਰੀਆ ਸਲੋਬੋਜ਼ੀਆ ਕੋਨਾਚੀ
ਪ੍ਰਤੁਲ ਵਲਾਦੇਸਤੀ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਡੈਮਬੋਵਿਟਾ
AFC ਰੇਸ
ACS Unirea Ungureni
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਬ੍ਰਾਸੋਵ
AS ਲੂਸੇਫਾਰੁਲ ਮਾਰਗਿਨੇਨੀ
ਏਐਸ ਪ੍ਰੀਤੇਨਿ ਰੁਪਿਆ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਬ੍ਰੇਲਾ
CS Șoimii Tudor Vladimirescu
AS Stanriz Stăncuța
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਬ੍ਰੇਲਾ
CS Dunărea Gropeni
ਸੀਐਸ ਡਾਇਨਾਮਿਕ ਯੂਨੀਰੀਆ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਬ੍ਰੇਲਾ
ACS ਕਮਿਊਨਲ ਕਾਜ਼ਾਸੂ II
ACS Dunărea Tichilești
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 7 ਪ੍ਰਹੋਵਾ
AS ਰੈਪਿਡ ਸੈਲਸੀਲ
ਵੋਇਨਤਾ ਵਡੁ ਪਰਲੁਇ ॥
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਵੈਲਸੀਆ
ACS ਫੋਰੈਸਟਾ ਮਾਲਿਆ
ATCS ਸਪਾਰਟਾ ਰਮਨੀਕੁ ਵਾਲਸੀਆ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਡੈਮਬੋਵਿਟਾ
CS Viitorul Aninoasa
AS ਵਿਕਟੋਰੀਆ ਕੋਮਿਸਾਨੀ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਡੈਮਬੋਵਿਟਾ
ACS Gura Ocniței
AFC Unirea Colibași
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਡੈਮਬੋਵਿਟਾ
FC Ravens Corbii Mari
AS ਵਿਟੋਰੁਲ ਘੇਬੋਆ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਡੈਮਬੋਵਿਟਾ
CS Communal Valea Lungă
AS ਵਿਕਟੋਰੀਆ 2018 Văcărești
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਡੈਮਬੋਵਿਟਾ
ACS Voința Crețu
AS Flacăra Zavoiu
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਡੈਮਬੋਵਿਟਾ
AS Știinta Finta
AS Sportul Mogoșani
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਡੈਮਬੋਵਿਟਾ
AS Voința Adânca
AS ਓਲੰਪੀਆ ਪਿਕਿਓਰ ਡੀ ਮੁਨਟੇ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਡੈਮਬੋਵਿਟਾ
ਏਐਸ ਸਪਿਕਲ ਜੁਗੁਰੇਨੀ
AS Luceafărul Poiana
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਡੈਮਬੋਵਿਟਾ
AS Luceafărul Dărmănești
ACS ਗਲੋਰੀਆ ਬੁਚਾਨੀ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਵਾਲਸੀਆ
CS Șușani
ACS Alutus Salătrucel
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਡੈਮਬੋਵਿਟਾ
ACS ਦਿਨਾਮੋ ਓਡਿਆ ਤੁਰਕੁਲੁਈ
CS Viitorul Cojasca
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਡੈਮਬੋਵਿਟਾ
FC Viitorul IL Caragiale
AS Dragomirești
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਡੈਮਬੋਵਿਟਾ
AS FC Dentas Tărtășești
AFC Viitorul Dobra
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਡੈਮਬੋਵਿਟਾ
FC Steagu Roșu Colacu
FC Lungulețu
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਡੈਮਬੋਵਿਟਾ
AS Vânătorul 2015 Rățoaia
AS Sportul Lucieni
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਬ੍ਰੇਲਾ
AS Spicul Ramnicelu
AS ਸਿਰਤੁਲ ਵਦੇਨੀ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਕਾਂਸਟੈਂਟਾ
AS Pescăruşul Gîrliciu
CS Peștera
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਕਾਂਸਟੈਂਟਾ
ਅਸਲੀ ਨਵੋਦਰੀ
Înfrățirea 23 Cogealac
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਕਾਂਸਟੈਂਟਾ
ਲੂਸੇਫਾਰੁਲ ਅਮਜ਼ਾਸੀਆ
AS Avantul Comana
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਕਾਂਸਟੈਂਟਾ
AS ਸੁਤੰਤਰਤਾ
ਏਐਸ ਅਰੋੜਾ 23 ਅਗਸਤ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਕਾਂਸਟੈਂਟਾ
ਏ.ਐਸ. ਕੰਸਟਰਕਟਰੁਲ ਟੋਪਰਾਈਸਰ
AS Unirea Topraisar
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਕਾਂਸਟੈਂਟਾ
CS Negru Vodă
ਏ.ਐਸ.ਵੀਸੋਆਰਾ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਕਾਂਸਟੈਂਟਾ
ਇੰਟਰ ਆਇਨ ਕੋਰਵਿਨ
ਸੀਐਸ ਗਲੋਰੀਆ ਬਨੇਸਾ II
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਕਾਂਸਟੈਂਟਾ
AS Arka Constanța
AS Dacia Mircea Vodă
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਡੌਲਜ
ACS Desnatuiul Giurgița
ACS Viitorul Ciupercenii Noi
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਡੌਲਜ
AS Voința Puțuri
ACS ਇੰਟਰ ਸੇਕੁਈ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਡੌਲਜ
ACS Viitorul Teasc
AFC Coșoveni
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਡੌਲਜ
ACS ਵਿਕਟੋਰੀਆ Bratovoești
CS ਸਪੋਰਟਿੰਗ ਲਿਊ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਡੌਲਜ
ACS Recolta Măceșu De Jos
ACS Unirea Vela
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਡੌਲਜ
ਸੀਐਸ ਕਾਰਸੀਆ II
AS Viitorul Lăcrița
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਡੌਲਜ
AS Știința Calopăr
ACS Știința ਮਾਲੁ ਮਾਰੇ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਡੌਲਜ
AS Flacăra Drăgotești
AS Viitorul Țuglui
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਡੌਲਜ
ACS Viitorul Ghercești
ACS Viitorul Coțofenii Din Dos
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਡੌਲਜ
ACS ਸਟੈਂਡਰਡ ਕ੍ਰਾਇਓਵਾ
ACS Voința Rasnic
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਡੌਲਜ
ACS ਜਿਉਲ ਬ੍ਰੇਸਟਾ
ACS Șimnicu De Sus
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਡੌਲਜ
ACSO Filiași II
ACS Vulturul Cernătești
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਡੌਲਜ
AS ਬੇਟਿਸ ਕ੍ਰਾਇਓਵਾ
ACS Viitorul Predești
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗ 4 ਗੋਰਜ
AS Jupînești
AS ਪੈਟਰੋਲੂਲ ਸਟੋਇਨਾ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 7 ਪ੍ਰਹੋਵਾ
ਵਿਟੋਰੁਲ ਪਾਂਤਾਜ਼ੀ
ਪੋਦਗੋਰੀਆ ਵਡੁ ਸਪਤ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 6 ਵੈਲਸੀਆ
AS Făurești
AS Cerna Copăceni
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 6 ਵੈਲਸੀਆ
AS Oltețul Bălceşti 2014
ਏ.ਐਸ.ਜ਼ੋਰੀਲ ਸਕੰਡੂ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 6 ਵੈਲਸੀਆ
AS Oltețul Zătreni
ਸੀਐਸ ਡੈਮਿਲਾ ਮੈਕੀਉਕਾ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗ 4 ਮੇਹਦਿੰਤੀ
ਕਲੱਬੁਲ ਸਪੋਰਟਿਵ ਸਥਾਨਕ ਗੋਗੋਸੁ
ਸੀਐਸ ਵਿਟੋਰੁਲ ਦਰਵਾਰੀ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 6 ਟੈਲੀਓਰਮੈਨ
ਏਐਸ ਪੈਟਰੋਲੂਲ ਪੋਏਨੀ
ਏਐਸ ਗਲੋਰੀਆ ਮੇਰੀਸਾਨੀ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 6 ਟੈਲੀਓਰਮੈਨ
CS Viitorul Drăgănești De Vede
AS Recolta Sfințești
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 6 ਟੈਲੀਓਰਮੈਨ
CS ਓਲੰਪੀਆ ਡੋਬਰੋਟੇਸਟੀ 2023
FCS Viitorul Perii Brosteni
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 6 ਟੈਲੀਓਰਮੈਨ
CS Flacăra Contești
CS Steaua Dracea
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 6 ਟੈਲੀਓਰਮੈਨ
ਏਐਸ ਵਿਟੋਰੁਲ ਟੂਰੀਸ ਟਰਨੂ ਮੈਗੁਰੇਲ
AS ਦਿਨਾਮੋ ਬੋਗਦਾਨਾ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 6 ਟੈਲੀਓਰਮੈਨ
AS ਪ੍ਰੋਗਰੇਸੁਲ 2007 ਬੋਗਦਾਨਾ
AS ਵਿਕਟੋਰੀਆ Ciuperceni
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗ 4 ਤੁਲਸੀਆ
ਏਐਸ ਪ੍ਰੋਗਰੇਸੁਲ ਆਈਸੈਸੀਆ
AS Heracleea Enisala
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗ 4 ਤੁਲਸੀਆ
AS Pescărușul 1969 Sarichioi
AS Șoimii Topolog
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਕਾਲਰਾਸੀ
ACS Viitorul Ileana II
AFC Progresul Perișoru
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗ 4 ਗੋਰਜ
ਸੀਐਸ ਇੰਟਰਨੈਸ਼ਨਲ ਬੈਲੇਸਤੀ
CS Unirea Țînțăreni
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗ 5 ਗੋਰਜ
AS Viitorul Plopșoru
AS ਪੰਦੂਰੀ ਪਦੇਸ 2019
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗ 5 ਗੋਰਜ
AS Viitorul Brănești
AS Foresta Văgiulești
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗ 5 ਗੋਰਜ
AS ਟ੍ਰਿਮਫੁੱਲ ਬੋਰਸਕੂ
AS Unirea Bolboși
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗ 5 ਗੋਰਜ
AS Stejari
AS Gilortul Bengești
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗ 5 ਗੋਰਜ
AS Viitorul Plopșoru
AS ਪੰਦੂਰੀ ਪਦੇਸ 2019
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗ 4 ਤੁਲਸੀਆ
AS Partizanul Luncaviţa
AS Luceafărul Slava Cercheză
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 7 ਪ੍ਰਹੋਵਾ
CS Șirna Habud
Unirea Brăteşti
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗ 4 ਤੁਲਸੀਆ
ਏਸੀਐਸ ਫਲੈਕਾਰਾ ਮਿਹੇਲ ਕੋਗਲਨੀਸੀਅਨੁ
FC ਡੈਲਟਾ ਤੁਲਸੀਆ
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 6 ਵੈਲਸੀਆ
AS Oltețul Bălceşti 2014
ਏ.ਐਸ.ਜ਼ੋਰੀਲ ਸਕੰਡੂ
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗ 4 ਮੇਹਦਿੰਤੀ
ਕਲੱਬੁਲ ਸਪੋਰਟਿਵ ਸਥਾਨਕ ਗੋਗੋਸੁ
ਸੀਐਸ ਵਿਟੋਰੁਲ ਦਰਵਾਰੀ
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 6 ਟੈਲੀਓਰਮੈਨ
ਏਐਸ ਪੈਟਰੋਲੂਲ ਪੋਏਨੀ
ਏਐਸ ਗਲੋਰੀਆ ਮੇਰੀਸਾਨੀ
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਕਾਂਸਟੈਂਟਾ
ਏ.ਐਸ. ਕੰਸਟਰਕਟਰੁਲ ਟੋਪਰਾਈਸਰ
AS Unirea Topraisar
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਡੌਲਜ
ACS Viitorul Teasc
AFC Coșoveni
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਡੌਲਜ
ACS Viitorul Ghercești
ACS Viitorul Coțofenii Din Dos
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਡੌਲਜ
ACS ਸਟੈਂਡਰਡ ਕ੍ਰਾਇਓਵਾ
ACS Voința Rasnic
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਡੌਲਜ
ACSO Filiași II
ACS Vulturul Cernătești
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 7 ਪ੍ਰਹੋਵਾ
AS ਰੈਪਿਡ ਸੈਲਸੀਲ
ਵੋਇਨਤਾ ਵਡੁ ਪਰਲੁਇ ॥
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਡੈਮਬੋਵਿਟਾ
AFC ਰੇਸ
ACS Unirea Ungureni
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਐਲਬਾ
AS Voința Beldiu
AFC ਕਿੰਡਰ Teiuș
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/12
08:00
|
ਫਿਲੀਪੀਨਜ਼ ਫਿਲੀਪੀਨਜ਼ ਫੁੱਟਬਾਲ ਲੀਗ
ਮੇਂਡਿਓਲਾ ਐੱਫ.ਸੀ
ਫਿਲੀਪੀਨ ਫੌਜ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਸਿਬੀਯੂ
ਏਐਸ ਗਲੋਰੀਆ ਲੋਮਨੇਸ
CS ਸਾਲਿਸਟੇ 2012
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਸਿਬੀਯੂ
AS Silvatex Orlat
ਏਐਸ ਗਲੋਰੀਆ ਪਾਉਕਾ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਸੁਸੇਵਾ
AS Bucovina Dărmănești
ACS ਮੋਲਡੋਵਾ Drăgușeni
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਸੁਸੇਵਾ
ACS Șomuzul Preutești
FC Șoimii Gura Humorului
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਬਿਹੋਰ
ਐਫਸੀ ਯੂਨੀਵਰਸਟੀਆ ਓਰੇਡੀਆ
ਸੀਐਸ ਓਸੋਰਹੀ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ ਲੀਗਾ 5 Iasi
AS Pascani ਲੋਕੋਮੋਟਿਵ
AS 2023 Todirești
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ ਲੀਗਾ 5 Iasi
FC Recolta Conțești
CS Unirea Mircești
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ ਲੀਗਾ 5 Iasi
AS Biruința Miroslovești
Moțca ਦੀ ਆਵਾਜ਼
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ ਲੀਗਾ 5 Iasi
ASA Avantul Tătăruși
AS Viitorul Brăești
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ ਲੀਗਾ 5 Iasi
AS Biruința Miroslovești
Moțca ਦੀ ਆਵਾਜ਼
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ ਲੀਗਾ 5 Iasi
ASA Avantul Tătăruși
AS Viitorul Brăești
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ ਲੀਗਾ 5 Iasi
AS Pascani ਲੋਕੋਮੋਟਿਵ
AS 2023 Todirești
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ ਲੀਗਾ 5 Iasi
FC Recolta Conțești
CS Unirea Mircești
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 7 ਪ੍ਰਹੋਵਾ
ਸਟੋਆ ਮਾਰਗਿਨੇਨੀ
AS Avantul Cerașu
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 7 ਪ੍ਰਹੋਵਾ
AS Tineretul Poiana Vărbilău
Viitorul Iordăcheanu
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 7 ਪ੍ਰਹੋਵਾ
ਏ.ਐਸ. ਪੋਦੇਨੀ ਵੀਚੀ
ਵੋਇਨਟਾ ਮੈਗੁਰੇਲ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 7 ਪ੍ਰਹੋਵਾ
ਏ.ਐਸ. ਪੋਦੇਨੀ ਵੀਚੀ
ਵੋਇਨਟਾ ਮੈਗੁਰੇਲ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 7 ਪ੍ਰਹੋਵਾ
AS Tineretul Poiana Vărbilău
Viitorul Iordăcheanu
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 7 ਪ੍ਰਹੋਵਾ
ਏ.ਐਸ. ਪੋਦੇਨੀ ਵੀਚੀ
ਵੋਇਨਟਾ ਮੈਗੁਰੇਲ
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਪ੍ਰਹੋਵਾ
ACS Viitorul Puchenii Mari
ਸੀਐਸਓ ਮਿਜ਼ਿਲ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਪ੍ਰਹੋਵਾ
AS Targşorul Vechi Stăncești
ਏਐਸ ਸਟਾਰਚਿਓਜਡ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 Olt
ਏਸੀਐਸ ਦਰਜੋਵੁਲ ਵਾਲਾ ਮਾਰੇ
AS Recolta Movileni
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 Olt
AS Avantul Oporelu
AS ਵੁਲਚਰੁਲਲ ਪੋਬੋਰੂ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 Olt
ACS Lupii ਪ੍ਰੋ
AS Voința Margineni
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਗਿਉਰਗਿਯੂ
AS ਤਿਨੇਰੇਤੁਲ ਵਡੁ ਲਾਟ
CS Zmeii Ogrezeni II
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਗਿਉਰਗਿਯੂ
ਸੀਐਸ ਪਦੁਰੇਨੀ
AS ਓਲੰਪੀਆ ਮਿਰਸਾ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਗਿਉਰਗਿਯੂ
ASFC ਪੋਡੀਸਰ
ਏ.ਐੱਸ. ਰੋਨੇਡਾ ਨਾਇਪੂ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਗਿਉਰਗਿਯੂ
ਸੀਐਸ ਪਦੁਰੇਨੀ
AS ਓਲੰਪੀਆ ਮਿਰਸਾ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਗਿਉਰਗਿਯੂ
ACS ਮਿਹਾਈ ਵੋਡਾ
AS ਕ੍ਰੀਵੇਡੀਆ ਮੇਰ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਗਿਉਰਗਿਯੂ
AS Iepurești
ਸੀਐਸ ਪ੍ਰੋਗਰੇਸੁਲ ਪਲੈਂਕਾ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਗਿਉਰਗਿਯੂ
AS ਤਿਨੇਰੇਤੁਲ ਵਡੁ ਲਾਟ
CS Zmeii Ogrezeni II
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਗਿਉਰਗਿਯੂ
ਸੀਐਸ ਪਦੁਰੇਨੀ
AS ਓਲੰਪੀਆ ਮਿਰਸਾ
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਸਿਬੀਯੂ
ਏਸੀਐਸ ਓਲਤੁਲ ਟਰਨੁ ਰੋਸੁ
ACS Progresul Bogatu
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਸਿਬੀਯੂ
AS Unirea Ocna Sibiului
AS Nocrich
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਸਿਬੀਯੂ
ACS ਚਿਰਪਰ
ACS Cibinul Cristian
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਸਿਬੀਯੂ
AS Recolta Apoldu De Jos
ACS Vurpar
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਸਿਬੀਯੂ
ASA Sibiu
ACS Vulturul Poplaca 2017
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਸਿਬੀਯੂ
AS Unirea Ocna Sibiului
AS Nocrich
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਸਿਬੀਯੂ
ACS ਚਿਰਪਰ
ACS Cibinul Cristian
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਸਿਬੀਯੂ
ASA Sibiu
ACS Vulturul Poplaca 2017
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਸਿਬੀਯੂ
AS Recolta Apoldu De Jos
ACS Vurpar
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਸਿਬੀਯੂ
ACS ਚਿਰਪਰ
ACS Cibinul Cristian
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਸਿਬੀਯੂ
ਏਸੀਐਸ ਓਲਤੁਲ ਟਰਨੁ ਰੋਸੁ
ACS Progresul Bogatu
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਸਿਬੀਯੂ
AS Unirea Ocna Sibiului
AS Nocrich
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਸਿਬੀਯੂ
ASA Sibiu
ACS Vulturul Poplaca 2017
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਆਰਗੇਸ - ਸੀਰੀਆ ਨੋਰਡ
AS Contabilitate Stoenesti
ਏ.ਸੀ.ਐਸ.ਸੀ. ਵੋਇੰਟਾ ਟਾਈਟੈਸਟੀ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਆਰਗੇਸ - ਸੀਰੀਆ ਨੋਰਡ
ACS Vulturii Vulturești
AFCS Cetateni
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਆਰਗੇਸ - ਸੀਰੀਆ ਨੋਰਡ
AS Partizanul Vladesti
ਏਐਸ ਰੈਪਿਡ ਡੇਵਿਡੈਸਟੀ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 6 ਪ੍ਰਹੋਵਾ
ਵਿਟੋਰੁਲ ਪੋਏਨੇਰੀ ਬੁਰਚੀ
CS ਅਵੰਤੁਲ ਮੈਗੁਰੇਨੀ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 6 ਪ੍ਰਹੋਵਾ
CS Ariceştii Rahtivani
ਏਐਸ ਗੋਰਗੋਟਾ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ ਲੀਗਾ 4 Iasi
AS Tonmir Iași
Stejarul Sinești
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ ਲੀਗਾ 4 Iasi
Stejarul Dobrovăț
AS USV Iași
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 6 ਪ੍ਰਹੋਵਾ
ਪ੍ਰਹੋਵਾ ਤਿਨੋਸੁ
ਏਐਸ ਪ੍ਰਹੋਵਾ ਨੇਡੇਲੀਆ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ ਲੀਗਾ 4 Iasi
ASS ਜਿਮਬਰੂ ਬੋਰੇਨੀ
ਸੀਐਸ ਸਟੇਜਰੁਲ ਬਰਨੋਵਾ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ ਲੀਗਾ 4 Iasi
AS Țuțora
ਗਲੋਰੀਆ ਬਾਲਟਾਤੀ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ ਲੀਗਾ 4 Iasi
AS Tonmir Iași
Stejarul Sinești
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ ਲੀਗਾ 4 Iasi
AS ਵਿਕਟੋਰੀਆ Lețcani
ਮੋਲਡੋਵਾ ਕ੍ਰਿਸਟੇਸਤੀ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ ਲੀਗਾ 4 Iasi
Stejarul Dobrovăț
AS USV Iași
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 6 ਪ੍ਰਹੋਵਾ
AS Viitorul Colceag
ਤੀਰਾਨਾ ਹੋਮੋਰਾਸੀਉ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 6 ਪ੍ਰਹੋਵਾ
ਜੇਤੂ 2018 Ceptura
FC Unirea Valea Dulce
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 6 ਪ੍ਰਹੋਵਾ
ਸੀਐਸ ਬੁਕੋਵ ਪਲੀਸਾ
ਅਵੰਤੁਲ ਟੋਮਸਾਨੀ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 6 ਪ੍ਰਹੋਵਾ
FC Vulturul Zănoaga
ਪ੍ਰੋਗਰੇਸੁਲ ਕੋਸਲੇਗੀ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 6 ਪ੍ਰਹੋਵਾ
Ştiinţa Albeşti
ਵੋਇਨਟਾ 2009 ਗੋਰਨੇਟ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 6 ਪ੍ਰਹੋਵਾ
FC Vulturul Zănoaga
ਪ੍ਰੋਗਰੇਸੁਲ ਕੋਸਲੇਗੀ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 6 ਪ੍ਰਹੋਵਾ
Ştiinţa Albeşti
ਵੋਇਨਟਾ 2009 ਗੋਰਨੇਟ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 6 ਪ੍ਰਹੋਵਾ
AS Viitorul Colceag
ਤੀਰਾਨਾ ਹੋਮੋਰਾਸੀਉ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 6 ਪ੍ਰਹੋਵਾ
ਜੇਤੂ 2018 Ceptura
FC Unirea Valea Dulce
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 6 ਪ੍ਰਹੋਵਾ
AS Viitorul Colceag
ਤੀਰਾਨਾ ਹੋਮੋਰਾਸੀਉ
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 6 ਪ੍ਰਹੋਵਾ
ਜੇਤੂ 2018 Ceptura
FC Unirea Valea Dulce
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 6 ਪ੍ਰਹੋਵਾ
ਸੀਐਸ ਬੁਕੋਵ ਪਲੀਸਾ
ਅਵੰਤੁਲ ਟੋਮਸਾਨੀ
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 6 ਪ੍ਰਹੋਵਾ
FC Vulturul Zănoaga
ਪ੍ਰੋਗਰੇਸੁਲ ਕੋਸਲੇਗੀ
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 6 ਪ੍ਰਹੋਵਾ
Ştiinţa Albeşti
ਵੋਇਨਟਾ 2009 ਗੋਰਨੇਟ
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 Olt
AS Cetatea Noua Vadastra
ACS Valea Oltului Cilieni
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 Olt
ACS Gloria Vișina Veche
AS Traian ਕਾਲਮ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 Olt
AS ਵਿਕਟੋਰੀਆ ਇਆਨਕਾ
ACS ਓਲਤੁਲ ਤੀਆ ਮਾਰੇ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 Olt
ACS Gloria Vișina Veche
AS Traian ਕਾਲਮ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਸਿਬੀਯੂ
AS Sorostin Șeica-Mică
AS Speranța Biertan
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਸਿਬੀਯੂ
AS Viitorul Ațel
ACS Celetro Micasasa
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਸਿਬੀਯੂ
AS Arsenal Dirlos
ਏਐਸ ਗਲੋਰੀਆ ਸਮਿਗ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਸਿਬੀਯੂ
AS Viitorul Valchid
ਏਐਸ ਫੁਟਬਾਲ ਕਰਸੀਯੂ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਸਿਬੀਯੂ
AS Viitorul Tarnava
ਏਐਸ ਐਟਲੈਟਿਕ ਪੌਸੀਆ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਸਿਬੀਯੂ
AS Viitorul Ațel
ACS Celetro Micasasa
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਸਿਬੀਯੂ
AS Arsenal Dirlos
ਏਐਸ ਗਲੋਰੀਆ ਸਮਿਗ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਸਿਬੀਯੂ
AS Sorostin Șeica-Mică
AS Speranța Biertan
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਸਿਬੀਯੂ
ਏ.ਐਸ. ਵੈਲੀਆ ਵਾਈਲਰ
ACS Flacăra Gaz-Metan
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਸਿਬੀਯੂ
AS Viitorul Tarnava
ਏਐਸ ਐਟਲੈਟਿਕ ਪੌਸੀਆ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਸਿਬੀਯੂ
AS Arsenal Dirlos
ਏਐਸ ਗਲੋਰੀਆ ਸਮਿਗ
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਸਿਬੀਯੂ
AS Viitorul Tarnava
ਏਐਸ ਐਟਲੈਟਿਕ ਪੌਸੀਆ
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਆਰਗੇਸ - ਸੀਰੀਆ ਨੋਰਡ
CS ਸਪੋਰਟਿੰਗ ਪਾਇਟਿਸ
ਐਫਸੀ ਸਟਾਰ ਸਪੋਰਟ ਅਰਗੇਸ ਪਿਟੇਤੀ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਆਰਗੇਸ - ਸੀਰੀਆ ਨੋਰਡ
AS ਮਾਇਸਤੀ 2002
ਸੀਐਸ ਰੀਅਲ ਬ੍ਰਾਡੂ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਆਰਗੇਸ - ਸੀਰੀਆ ਨੋਰਡ
ਏਸੀਐਸ ਬਾਲੀਲੇਸਟੀ
AFC Frizian Cateasca 2023
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਆਰਗੇਸ - ਸੀਰੀਆ ਨੋਰਡ
AS ਮਾਇਸਤੀ 2002
ਸੀਐਸ ਰੀਅਲ ਬ੍ਰਾਡੂ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਆਰਗੇਸ - ਸੀਰੀਆ ਨੋਰਡ
ਏਐਫਸੀ ਜੁਵੇਂਟਸ ਵਿਕਟੋਰੀਆ 1992 ਬਾਸਕੋਵ
AS Viitorul Ștefan cel Mare
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਆਰਗੇਸ - ਸੀਰੀਆ ਨੋਰਡ
ACS Energia Stolnici
ਏਐਸ ਯੂਨੀਰੀਆ ਹਰਸੇਸਟੀ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਆਰਗੇਸ - ਸੀਰੀਆ ਨੋਰਡ
ACS Miroși
AS Speranța Cornățel
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਆਰਗੇਸ - ਸੀਰੀਆ ਨੋਰਡ
ਏਐਫਸੀ ਜੁਵੇਂਟਸ ਵਿਕਟੋਰੀਆ 1992 ਬਾਸਕੋਵ
AS Viitorul Ștefan cel Mare
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਆਰਗੇਸ - ਸੀਰੀਆ ਨੋਰਡ
ACS Energia Stolnici
ਏਐਸ ਯੂਨੀਰੀਆ ਹਰਸੇਸਟੀ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਆਰਗੇਸ - ਸੀਰੀਆ ਨੋਰਡ
AS Flacara Leordeni
ACS ਡਰ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਆਰਗੇਸ - ਸੀਰੀਆ ਨੋਰਡ
ACS Miroși
AS Speranța Cornățel
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਆਰਗੇਸ - ਸੀਰੀਆ ਨੋਰਡ
ACS Energia Stolnici
ਏਐਸ ਯੂਨੀਰੀਆ ਹਰਸੇਸਟੀ
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਆਰਗੇਸ - ਸੀਰੀਆ ਨੋਰਡ
AS Flacara Leordeni
ACS ਡਰ
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਆਰਗੇਸ - ਸੀਰੀਆ ਨੋਰਡ
ਏਸੀਐਸ ਸਟੋਆ ਨੇਗਰਾਸੀ
ACS Lunca Corbului 2000
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਆਰਗੇਸ - ਸੀਰੀਆ ਨੋਰਡ
ਏਐਫਸੀ ਜੁਵੇਂਟਸ ਵਿਕਟੋਰੀਆ 1992 ਬਾਸਕੋਵ
AS Viitorul Ștefan cel Mare
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 6 ਪ੍ਰਹੋਵਾ
ACS DP Cornu II
ਗਲੋਰੀਆ ਵਾਲਕੇਨੇਸਟੀ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 6 ਪ੍ਰਹੋਵਾ
ਸੀਐਸ ਸੋਟ੍ਰੀਲ
AS Viitorul Ţipăreşti
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 6 ਪ੍ਰਹੋਵਾ
ਤਿਨੇਰੇਤੁਲ ਪੋਈਨੇਰੀ ਬੁਰਚੀ
ਫਲਾਕਾਰਾ ਮਾਲੀਏਸਤੀ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 6 ਪ੍ਰਹੋਵਾ
ACS DP Cornu II
ਗਲੋਰੀਆ ਵਾਲਕੇਨੇਸਟੀ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 6 ਪ੍ਰਹੋਵਾ
ਤਿਨੇਰੇਤੁਲ ਪੋਈਨੇਰੀ ਬੁਰਚੀ
ਫਲਾਕਾਰਾ ਮਾਲੀਏਸਤੀ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 6 ਪ੍ਰਹੋਵਾ
AS Voința Adunați
Viitorul Proviţa de Sus
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 6 ਪ੍ਰਹੋਵਾ
ACS Caraimanul Busteni
ਜੋਸ ਦੇ ਪ੍ਰੋਗਰੇਸੁਲ ਪ੍ਰਾਂਤ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 6 ਪ੍ਰਹੋਵਾ
ACS DP Cornu II
ਗਲੋਰੀਆ ਵਾਲਕੇਨੇਸਟੀ
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/12
08:00
|
ਸਪੇਨ ਐਮੇਚਿਓਰ ਵੈਟਰਨਜ਼ ਲੀਗ ਮੈਡ੍ਰਿਡ ਨਾਰਥ
CD Futuro San Francisco (V)
ਬਾਰ ਲਾ ਹੇਰਾਡੁਰਾ ਟੋਰੇਜੋਨ (V)
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਸਪੇਨ ਐਮੇਚਿਓਰ ਵੈਟਰਨਜ਼ ਲੀਗ ਮੈਡ੍ਰਿਡ ਨਾਰਥ
AD ਕੋਨੀਕੋ ਏਲ ਕੈਸਰ (V)
Cosmos FC (V)
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਸਪੇਨ ਐਮੇਚਿਓਰ ਵੈਟਰਨਜ਼ ਲੀਗ ਮੈਡ੍ਰਿਡ ਨਾਰਥ
ਸੀਡੀ ਲੋਚਸ (ਵੀ)
FC ਬੁਲਗਾਰੀਆ Alcalá de Henares (V)
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਸਪੇਨ ਐਮੇਚਿਓਰ ਵੈਟਰਨਜ਼ ਲੀਗ ਮੈਡ੍ਰਿਡ ਨਾਰਥ
CD Futuro San Francisco (V)
ਬਾਰ ਲਾ ਹੇਰਾਡੁਰਾ ਟੋਰੇਜੋਨ (V)
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਸਪੇਨ ਐਮੇਚਿਓਰ ਵੈਟਰਨਜ਼ ਲੀਗ ਮੈਡ੍ਰਿਡ ਨਾਰਥ
CD Futuro San Francisco (V)
ਬਾਰ ਲਾ ਹੇਰਾਡੁਰਾ ਟੋਰੇਜੋਨ (V)
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ ਲੀਗਾ 5 Iasi
ਏਐਸ ਬਿਰੂਇੰਟਾ ਮੂਵੀਲੇਨੀ
ਪੋਆਨਾ ਪੋਪੇਤੀ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ ਲੀਗਾ 5 Iasi
AS Avantul Golăiești
CS Dumești
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ ਲੀਗਾ 5 Iasi
CS Tomești
FC Fulgerul Țibănesti
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ ਲੀਗਾ 5 Iasi
ACS Sportul Studențesc Iași
ਸੀਐਸ ਗਲੋਰੀਆ ਰੋਮਨੇਤੀ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ ਲੀਗਾ 5 Iasi
ਏਐਸ ਬਿਰੂਇੰਟਾ ਮੂਵੀਲੇਨੀ
ਪੋਆਨਾ ਪੋਪੇਤੀ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ ਲੀਗਾ 5 Iasi
CS Tomești
FC Fulgerul Țibănesti
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ ਲੀਗਾ 5 Iasi
ACS Sportul Studențesc Iași
ਸੀਐਸ ਗਲੋਰੀਆ ਰੋਮਨੇਤੀ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ ਲੀਗਾ 5 Iasi
CS Viitorul Belcesti
FC Viitorul Plugari
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:15
|
ਚੈੱਕ ਗਣਰਾਜ CFL
ਐਸਕੇ ਸਲਾਵੀਆ ਪ੍ਰਾਹਾ ਬੀ
FC Pisek
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:15
|
ਸਵਿਟਜ਼ਰਲੈਂਡ ਸ਼ੁਕੀਨ 2. Liga FVRZ
FC Diessenhofen
FC Bassersdorf
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:15
|
ਮੰਗੋਲੀਆ ਪ੍ਰੀਮੀਅਰ ਲੀਗ
TUV ਬੁਗਾਨੁਦ
ਖਾਨ ਖੁਨਸ - ਅਰਚਿਮ ਐਫ.ਸੀ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:30
|
ਗ੍ਰੀਸ ਸ਼ੁਕੀਨ ਏ EPS ਮੇਕਡੋਨਿਆਸ ਸਮੂਹ 1
PAOK U16
ਓਮੋਨੋਆ ਸਿੰਡੋ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:30
|
ਗ੍ਰੀਸ ਸ਼ੁਕੀਨ ਏ EPS ਮੇਕਡੋਨਿਆਸ ਸਮੂਹ 1
Nea Genea Asvestoxwriou
ਨਿਕੀ ਹਰਕਲੀਓ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:30
|
ਗ੍ਰੀਸ ਸ਼ੁਕੀਨ ਏ EPS ਮੇਕਡੋਨਿਆਸ ਸਮੂਹ 1
PAOK U16
ਓਮੋਨੋਆ ਸਿੰਡੋ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
08:30
|
ਆਸਟ੍ਰੇਲੀਆ ਕੁਈਨਜ਼ਲੈਂਡ ਪ੍ਰੀਮੀਅਰ ਲੀਗ 1
ਕੈਪਲਾਬਾ ਬੁਲਡੌਗਸ
ਦੱਖਣੀ ਪੱਛਮੀ ਕੁਈਨਜ਼ਲੈਂਡ ਥੰਡਰ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/12
08:30
|
ਹਾਂਗਕਾਂਗ ਪ੍ਰੀਮੀਅਰ ਲੀਗ
ਹਾਂਗਕਾਂਗ ਐੱਫ.ਸੀ.
ਗੋਲਿਕ ਉੱਤਰੀ ਜ਼ਿਲ੍ਹਾ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/12
09:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਗਲਾਟੀ
ਸਿਰੇਤੁਲ ਕੌਸਮੇਟੀ
ਮੁਨਸੀਟੋਰੁਲ ਗਿਡੀਗੇਨੀ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
09:00
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਪ੍ਰਵਾ ਐਨਐਲ ਜੂਨੀਅਰ
NK ਦੁਗੋਪੋਲਜੇ U19
HNK ਸਿਬੇਨਿਕ U19
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
09:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਗਲਾਟੀ
ਕੁਡਾਲਬੀ 2015 ਦੀ ਆਵਾਜ਼
ACS Lascăr Schela
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
09:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਗਲਾਟੀ
CS Gloria Iveşti
Șoimii Foltești
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
09:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਬੁਜ਼ੌ
ਏਐਸ ਸਪੋਰਟ ਕਲੱਬ ਵਰਨੇਸਟੀ
AS Flamura Racovițeni
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
09:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਬੁਜ਼ੌ
AS Luceafărul CA Rosetti
AS ਓਲੰਪੀਆ ਪੋਗੋਆਨੇਲੇ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
09:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਬੁਜ਼ੌ
AS Voința Căldărăști
AS Unirea Padina
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
09:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਬੁਜ਼ੌ
AS ਪ੍ਰੋਗਰੇਸੁਲ ਮੋਵਿਲਾ ਬਨਲੁਈ
AS Unirea Largu
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
09:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਬੁਜ਼ੌ
AFC Puiești
AS Viitorul Știubei
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
09:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਬੁਜ਼ੌ
AS FC Glodeanu Silistea
AS Viitorul Rusetu
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
09:00
|
ਸਲੋਵਾਕੀਆ U19
FC ViOn Zlaté Moravce U19
FC Petržalka U19
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
09:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਗਲਾਟੀ
ਕੁਡਾਲਬੀ 2015 ਦੀ ਆਵਾਜ਼
ACS Lascăr Schela
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
09:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਗਲਾਟੀ
ਸਿਰੇਤੁਲ ਕੌਸਮੇਟੀ
ਮੁਨਸੀਟੋਰੁਲ ਗਿਡੀਗੇਨੀ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
09:00
|
ਸਵਿਟਜ਼ਰਲੈਂਡ ਸ਼ੁਕੀਨ 2. Liga FVRZ
ਬੀ ਸੀ ਐਲਬੀਸਰੀਡੇਨ
FC Witikon
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
09:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਬੁਜ਼ੌ
ਏਐਸ ਸਪੋਰਟ ਕਲੱਬ ਵਰਨੇਸਟੀ
AS Flamura Racovițeni
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
09:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਬੁਜ਼ੌ
AS Viitorul Candeşti
AS Viitorul Tisău
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
09:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਬੁਜ਼ੌ
AS Luceafărul CA Rosetti
AS ਓਲੰਪੀਆ ਪੋਗੋਆਨੇਲੇ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
09:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਬੁਜ਼ੌ
AS Voința Căldărăști
AS Unirea Padina
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
09:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਬੁਜ਼ੌ
AS ਪ੍ਰੋਗਰੇਸੁਲ ਮੋਵਿਲਾ ਬਨਲੁਈ
AS Unirea Largu
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
09:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਬੁਜ਼ੌ
AFC Puiești
AS Viitorul Știubei
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
09:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਬੁਜ਼ੌ
AS ਵਿਕਟੋਰੀਆ ਬੁਡਾ
AS Știința Bălăceanu
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
09:00
|
ਸਲੋਵਾਕੀਆ U19
FC ViOn Zlaté Moravce U19
FC Petržalka U19
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/12
09:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਬੁਜ਼ੌ
ਏ.ਐਸ. ਸਹਾਤੇਨੀ
AS Diadema Gheraseni
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/12
09:00
|
ਸਲੋਵਾਕੀਆ U19
FC ViOn Zlaté Moravce U19
FC Petržalka U19
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/12
09:00
|
ਐਸਟੋਨੀਆ II ਲੀਗਾ - ਲਉਨਾ/ਲਾਨੇ ਪਿਇਰਕੌਂਡ
FCI Levadia Tallinn U19
FC ਅਰਾਰਤ ਟੀ.ਟੀ.ਯੂ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
09:00
|
ਐਸਟੋਨੀਆ II ਲੀਗਾ - ਲਉਨਾ/ਲਾਨੇ ਪਿਇਰਕੌਂਡ
FCI Levadia Tallinn U19
FC ਅਰਾਰਤ ਟੀ.ਟੀ.ਯੂ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
09:00
|
ਐਸਟੋਨੀਆ II ਲੀਗਾ - ਲਉਨਾ/ਲਾਨੇ ਪਿਇਰਕੌਂਡ
FCI Levadia Tallinn U19
FC ਅਰਾਰਤ ਟੀ.ਟੀ.ਯੂ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/12
09:30
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਟੈਲੀਓਰਮੈਨ
ACS ਐਟਲੈਟਿਕ ਓਰਬੇਸਕਾ
ACS ਤਿਨੇਰੇਤੁਲ ਸੁਹਾਈਆ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
09:30
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਟੈਲੀਓਰਮੈਨ
ਏਐਸ ਸਪਿਕੁਲ ਬਲਾਸੀ
ACS Vointa Dunarea Pietrosani
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
09:30
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਟੈਲੀਓਰਮੈਨ
AS Tineretul Silista
ਸੀਐਸ ਫਲੈਕਾਰਾ ਕੈਲੀਨੇਸਟੀ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
09:30
|
ਐਸਟੋਨੀਆ Meistriliiga ਮਹਿਲਾ
ਲੂਟੋਸ ਪੋਲਵਾ ਔਰਤਾਂ
ਜੇਕੇ ਤਲਿਨਾ ਕਾਲੇਵ ਵੂਮੈਨ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/12
09:30
|
ਐਸਟੋਨੀਆ ਏਸੀਲੀਗਾ
FC Elva
ਫਲੋਰਾ ਟੈਲਿਨ U21
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/12
10:00
|
ਸਵਿਟਜ਼ਰਲੈਂਡ ਸ਼ੁਕੀਨ 2. Liga FVRZ
FC Oerlikon/Polizei Zh
FC Regensdorf
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
10:00
|
ਨਾਰਵੇ ਤੀਸਰਾ ਡਿਵੀਜ਼ਨ, ਗਰੁੱਪ 3
ਡੱਡੂ FK
Strømsgodset II
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
10:00
|
ਪੋਲੈਂਡ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ ਓਕ੍ਰੇਗੋਵਾ – ਸਿਡਲਸ
ਓਰਜ਼ੇਲ ਯੂਨਿਨ
ਸਿਤੰਬਰ Żelechow
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
10:00
|
ਹੰਗਰੀ NB III ਕੇਲੇਟ
ਬੁਡਾਪੇਸਟ Honvéd FC II
ਸੇਗਲੇਡੀ ਵੀ.ਐਸ.ਈ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
10:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਵਸਲੂਈ
FC Viitorul Văleni
ਸਪਰੇਨਟਾ ਡਰਾਂਸੇਨੀ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
10:00
|
ਨਾਰਵੇ ਤੀਸਰਾ ਡਿਵੀਜ਼ਨ, ਗਰੁੱਪ 3
ਡੱਡੂ FK
Strømsgodset II
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/12
10:00
|
ਪੋਲੈਂਡ ਐਮੇਚਿਓਰ V. ਲੀਗਾ – ਵਾਈਲਕੋਪੋਲਸਕਾ
ਪੋਲੈਂਡ II Środa Wielkopolska
ਪ੍ਰਜ਼ੇਮੀਸਲਾਵ ਪੋਜ਼ਨਾਨ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
10:00
|
ਐਸਟੋਨੀਆ II ਲੀਗਾ - ਲਉਨਾ/ਲਾਨੇ ਪਿਇਰਕੌਂਡ
ਰਾਕਵਰੇ ਜੇ ਕੇ ਤਰਵਾਸ
ਤਰਤੁ ਜੇ ਕੇ ਵੈਲਕੋ II
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
10:00
|
ਮਕਾਓ ਇਲੀਟ ਲੀਗ
ਤਕ ਚੁਨ ਕਾ ਆਈ
ਗਾਲਾ ਐਫ.ਸੀ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
10:00
|
ਮਕਾਓ ਇਲੀਟ ਲੀਗ
ਤਕ ਚੁਨ ਕਾ ਆਈ
ਗਾਲਾ ਐਫ.ਸੀ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
10:30
|
ਇਟਲੀ ਸੀਰੀ ਏ ਮਹਿਲਾ
ਨੈਪਲ੍ਜ਼
ਮਿਲਣ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
11:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਸੁਸੇਵਾ
ACS Viitorul Vadu Moldovei
AS Unirea Salcea
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
11:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਸੁਸੇਵਾ
ACS ਡਰੀਮ ਟੀਮ
ਏ.ਐੱਸ. ਬ੍ਰਾਦੁਲ ਵਾਮਾ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
11:00
|
ਜਰਮਨੀ ਸ਼ੁਕੀਨ Regionalliga Nordost
FC ਆਇਲਨਬਰਗ
ਕੈਮਨੀਟਜ ਐਫਸੀ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
11:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਬ੍ਰਾਸੋਵ
ਏਐਸ ਇਲੇਨੀ
AS Beclereana Beclean
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
11:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਬ੍ਰਾਸੋਵ
AS Săgeata Drăguș
ਏ ਐਸ ਮੰਡਰਾ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
11:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਸੁਸੇਵਾ
ਏ.ਸੀ.ਐਸ. ਵਾਲਿਆ ਸੂਹੀ
ਏਸੀਐਸ ਸੋਮਜ਼ ਫਾਲਟੀਸੀਨੀ 2
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
11:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਸੁਸੇਵਾ
AS Larix Dornisoara
ਏ.ਐਸ. ਜੂਨੀਅਰੁਲ ਫਾਲਟੀਸੀਨੀ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
11:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਸੁਸੇਵਾ
AS Vanatorul Dorna Candrenilor
ACS ਕਾਰਪੇਟਿਕ ਸੁਸੇਵਾ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
11:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਸੁਸੇਵਾ
ਏ.ਸੀ.ਐਸ. ਵਾਲਿਆ ਸੂਹੀ
ਏਸੀਐਸ ਸੋਮਜ਼ ਫਾਲਟੀਸੀਨੀ 2
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
11:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਬ੍ਰਾਸੋਵ
ਏਐਸ ਇਲੇਨੀ
AS Beclereana Beclean
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
11:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਬ੍ਰਾਸੋਵ
AS Săgeata Drăguș
ਏ ਐਸ ਮੰਡਰਾ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
11:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਬ੍ਰਾਸੋਵ
AS Bazaltul Racos
ਏਐਸ ਟ੍ਰਾਂਸਿਲਵੇਨੀਆ ਫੇਲਮਰ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
11:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਸੁਸੇਵਾ
ਏਐਸ ਮਾਰਜੀਨੀਆ
ACS ਸਪੋਰਟਿੰਗ ਸਿਮਿਨਿਸੀਆ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
11:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਸੁਸੇਵਾ
ACS Viitorul Vadu Moldovei
AS Unirea Salcea
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
11:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਸੁਸੇਵਾ
CS ਸਪੋਰਟਿੰਗ ਵੋਇੰਟਾ ਬੁਨੇਸਟੀ
ਏਐਸ ਵਿਟੋਰੁਲ ਫੋਰੈਸਟੀ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
11:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਸੁਸੇਵਾ
ACS ਡਰੀਮ ਟੀਮ
ਏ.ਐੱਸ. ਬ੍ਰਾਦੁਲ ਵਾਮਾ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
11:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਬ੍ਰਾਸੋਵ
AS Săgeata Drăguș
ਏ ਐਸ ਮੰਡਰਾ
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/12
11:00
|
ਸਵੀਡਨ ਡਿਵੀਜ਼ਨ 2, ਨੋਰਾ ਗੋਟਾਲੈਂਡ
ਬੀਕੇ ਫਾਰਵਰਡ
ਏਆਈਐਫ ਹੈਰੇਸਟੈਡਸ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/12
11:00
|
ਸਵੀਡਨ ਸ਼ੁਕੀਨ Elitettan, ਮਹਿਲਾ
Umeå IK
IFK ਕਲਮਾਰ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/12
11:00
|
ਸਵੀਡਨ ਡਿਵੀਜ਼ਨ 2, ਸੋਡਰਾ ਗੋਟਾਲੈਂਡ
Österlen FF
ਕ੍ਰਿਸਟੀਅਨਸਟੈਡ ਐਫ.ਸੀ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/12
11:00
|
ਨਾਰਵੇ ਤੀਸਰਾ ਡਿਵੀਜ਼ਨ, ਗਰੁੱਪ 3
ਬੋਡੋ/ਗਲਿਮਟ II
ਕੋਂਗਸਵਿੰਗਰ 2
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/12
11:00
|
ਜਰਮਨੀ ਸ਼ੁਕੀਨ Regionalliga Nordost
FC ਆਇਲਨਬਰਗ
ਕੈਮਨੀਟਜ ਐਫਸੀ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/12
11:00
|
ਨਾਰਵੇ ਤੀਸਰਾ ਡਿਵੀਜ਼ਨ, ਗਰੁੱਪ 3
ਫਾਨਾ
ਆਸਨੇ ਫੁਟਬਾਲ 2
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/12
11:00
|
ਬੁਲਗਾਰੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ ਚੇਤਵਰਤਾ ਲੀਗਾ - AOG ਸ਼ੁਮੇਨ, ਉੱਤਰੀ
ਐਫਸੀ ਜ਼ਰੀਆ ਜ਼ਵੇਗੋਰ
ਐਫਸੀ ਬਲਿਜ਼ਨਾਟਸੀ 2022
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
11:00
|
ਸਪੇਨ ਸ਼ੁਕੀਨ ਲਿਗਾ ਇਲੀਟ ਕੈਟਾਲਾਨਾ
ਈਯੂ ਵਾਲਸ
UD Viladecans
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
11:00
|
ਐਸਟੋਨੀਆ III ਲੀਗਾ – ਲੂਨਾ ਪਿਰਕੌਂਡ
ਐਫਸੀ ਮਾਰਡੂ ਏਲੀਅਨਜ਼
ਐਫਸੀ ਕੋਸ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
11:00
|
ਐਸਟੋਨੀਆ III ਲੀਗਾ – ਲੂਨਾ ਪਿਰਕੌਂਡ
ਐਫਸੀ ਮਾਰਡੂ ਏਲੀਅਨਜ਼
ਐਫਸੀ ਕੋਸ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
11:30
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 6 Giurgiu – Nord
AS Viitorul Vedea II
ਏਸ ਦੁਨਾਰੇ ਗਉਜਨਿ ਦੂਜਾ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
11:30
|
ਨਾਰਵੇ ਦੂਜੀ ਡਿਵੀਜ਼ਨ ਗਰੁੱਪ 2
ਜੰਕਰੇਨ
ਸਕਿੱਡ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/12
11:30
|
ਜਰਮਨੀ ਸ਼ੁਕੀਨ Oberliga NOFV Nord
ਟੀਐਸਜੀ ਨਿਊਸਟਰੇਲਿਟਜ਼
ਐਸਜੀ ਡਾਇਨਾਮੋ ਸ਼ਵੇਰਿਨ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/12
11:30
|
ਐਸਟੋਨੀਆ ਪ੍ਰੀਮੀਅਮ ਲੀਗਾ
FCI ਲੇਵਾਡੀਆ ਟੈਲਿਨ
ਨਾਮ ਕਲਜੂ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/12
11:30
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 6 Giurgiu – Nord
ACS ਮੈਕਸਿਮਾ ਹੋਬੀਆ II
AS Gaiseni 2023 Giurgiu
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
11:30
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 6 Giurgiu – Nord
ACS ਮੈਕਸਿਮਾ ਹੋਬੀਆ II
AS Gaiseni 2023 Giurgiu
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
11:30
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 6 Giurgiu – Nord
AS ਅਸਲੀ Drăgăneasca
AS ਪੋਦੁਲ ਦੋਮਨੇਈ II
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
11:30
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 Olt
AS Speranța Sopârlița 2024
ACS ਵਿਕਟੋਰੀਆ ਡੋਬਰਨ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
11:30
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 Olt
ACS Haiducii Iancu Jianu
ACS Voineasa
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
11:30
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 Olt
ACS ਐਟਲੇਟਿਕੋ ਡਰਾਨੋਵਾਟੂ
ਏਐਸ ਮੋਰੁਂਗਲਾਵ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
11:30
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 Olt
AS Ceramica Oboga
AS Viitorul Leotești
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
11:30
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 Olt
AS ਰੈਪਿਡ ਪਿਟਰਾ ਓਲਟ
ਏਐਸ ਐਫਸੀ ਬਿਰਜ਼ਾ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
11:30
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 Olt
AS ਰੈਪਿਡ ਪਿਟਰਾ ਓਲਟ
ਏਐਸ ਐਫਸੀ ਬਿਰਜ਼ਾ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
11:30
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 Olt
AS Speranța Sopârlița 2024
ACS ਵਿਕਟੋਰੀਆ ਡੋਬਰਨ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
11:30
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 Olt
ACS Haiducii Iancu Jianu
ACS Voineasa
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
11:30
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 Olt
ACS ਐਟਲੇਟਿਕੋ ਡਰਾਨੋਵਾਟੂ
ਏਐਸ ਮੋਰੁਂਗਲਾਵ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
11:30
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 Olt
AS Ceramica Oboga
AS Viitorul Leotești
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
11:30
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਗਿਉਰਗਿਯੂ
AS ਗ੍ਰੀਸ
AS ਓਲੰਪੀਆ ਮਾਲੂ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
11:30
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਗਿਉਰਗਿਯੂ
ਏਐਸ ਸਕੈਰੀਸੋਆਰਾ
AS Fortuna Herasti
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
11:30
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਗਿਉਰਗਿਯੂ
ਏਐਸ ਸਬਰੇਲੁਲ ਸਿਓਕੋਵੇਨੀ
ਏਐਸ ਵਿਤੋਰੁਲ ਬਨੇਸਾ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
11:30
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਗਿਉਰਗਿਯੂ
AS ਗ੍ਰੀਸ
AS ਓਲੰਪੀਆ ਮਾਲੂ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
11:30
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਗਿਉਰਗਿਯੂ
AS Unirea Slobozia
ਏਐਸ ਐਗਰੋਗੋਲਡ ਵਲਾਡ ਟੇਪਸ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
11:30
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਗਿਉਰਗਿਯੂ
ਏਐਸ ਸਕੈਰੀਸੋਆਰਾ
AS Fortuna Herasti
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
11:30
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਗਿਉਰਗਿਯੂ
ਏਐਸ ਸਬਰੇਲੁਲ ਸਿਓਕੋਵੇਨੀ
ਏਐਸ ਵਿਤੋਰੁਲ ਬਨੇਸਾ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
11:30
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਗਿਉਰਗਿਯੂ
ACS Unirea Pietrisu
ਏਐਸ ਵਿਟੋਰੁਲ ਹੁਲੁਬੇਸਤੀ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
11:30
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਗਿਉਰਗਿਯੂ
ACS ਪ੍ਰੋ ਗੋਸਟਿਨੂ
ਏਐਸ ਗਲੋਰੀਆ ਸ਼ਿਟੂ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
11:30
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਗਿਉਰਗਿਯੂ
AS ਗ੍ਰੀਸ
AS ਓਲੰਪੀਆ ਮਾਲੂ
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/12
11:30
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਗਿਉਰਗਿਯੂ
ACS ਪ੍ਰੋ ਗੋਸਟਿਨੂ
ਏਐਸ ਗਲੋਰੀਆ ਸ਼ਿਟੂ
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/12
11:35
|
ਚੀਨ CFA ਸੁਪਰ ਲੀਗ
Cangzhou ਤਾਕਤਵਰ ਸ਼ੇਰ
Zhejiang
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/12
12:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਮਾਰਮੁਰੇਸ
AS Ulmeni 2023
AS ਐਥਲੈਟਿਕ ਰੀਮੇਟੀਆ ਚਿਓਆਰਲੁਈ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
12:00
|
ਸਵੀਡਨ ਡਿਵੀਜ਼ਨ 2, ਨੋਰਾ ਸਵੀਲੈਂਡ
Hudiksvalls FF
ਆਈਕੇ ਫਰੈਂਕ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
12:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਮਾਰਮੁਰੇਸ
AS Remeți
CS Plimob Sighetu Marmației
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
12:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 6 ਡੈਮਬੋਵਿਟਾ
AS ਯੂਨੀਵਰਸਿਟੀਆ ਬਾਲੇਨੀ
AS Viitorul Gorgota 2019
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
12:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 6 ਡੈਮਬੋਵਿਟਾ
ACS Sportul Vlădeni
AS Olimpicii Ulmi
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
12:00
|
ਸਵੀਡਨ Allsvenskan
IFK ਨੋਰਕੋਪਿੰਗ
ਹੈਮਰਬੀ IF
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
12:00
|
ਚੈੱਕ ਗਣਰਾਜ 1. ਲੀਗਾ, ਮਹਿਲਾ
1. FC ਸਲੋਵਾਕੋ
ਸਪਾਰਤਾ ਪ੍ਰਹਾ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
12:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਮਾਰਮੁਰੇਸ
AS Fulgerul Lăschia
ਏਐਸ ਗਲੋਰੀਆ ਚੇਚੀਸ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
12:00
|
ਜਰਮਨੀ ਸ਼ੁਕੀਨ Oberliga NOFV Süd
SV 1919 ਗ੍ਰਿਮਾ
ਆਈਨਹੀਟ ਰੁਡੋਲਸਟੈਡ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
12:00
|
ਜਰਮਨੀ ਐਮੇਚਿਓਰ ਬਰਲਿਨ ਹੇਰੇਨ ਕ੍ਰੇਸਲੀਗਾ ਬੀ ਸਟੂਫ 2
SC ਗੇਟੋ II
ASV ਬਰਲਿਨ II
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
12:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਵਸਲੂਈ
FC ਘੇਰਘੇਲੂ
ACS ਫੀਨਿਕ੍ਸ ਟੀਮ Tanacu
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
12:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਮਾਰਮੁਰੇਸ
AS Ulmeni 2023
AS ਐਥਲੈਟਿਕ ਰੀਮੇਟੀਆ ਚਿਓਆਰਲੁਈ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
12:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਮਾਰਮੁਰੇਸ
ACS ਮਾਗੂਰਾ ਕੋਸ
CS ਰੈਪਿਡ ਸੱਤੂ ਨੂ ਡੀ ਸੁਸ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
12:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਮਾਰਮੁਰੇਸ
AS Remeți
CS Plimob Sighetu Marmației
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
12:00
|
ਬੁਲਗਾਰੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਪੇਟਾ ਲੀਗਾ - ਬੀ ਓਜੀ ਸੋਫੀਆ (ਸੇਵਰ)
OFC ਸੋਫੀਆ 1992 ਸੋਫੀਆ
FC Vrazhdebna Sofia
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
12:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 6 ਡੈਮਬੋਵਿਟਾ
AS Voința Valea Voievozilor
AS Luceafărul Dărmănești II
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
12:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 6 ਡੈਮਬੋਵਿਟਾ
ACS Muscelul Văleni
AS Sportul Runcu
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
12:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 6 ਡੈਮਬੋਵਿਟਾ
FC ਗੁਰੂ ਫੋਈ
ACS Voința Ionești
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
12:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 6 ਡੈਮਬੋਵਿਟਾ
ACS ਵੋਇਨਟਾ Vișina
AS Viitorul Străoști
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
12:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 6 ਡੈਮਬੋਵਿਟਾ
FC Viitorul Sălcioara
AFCS Flacăra Ghinești
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
12:00
|
ਸਵਿਟਜ਼ਰਲੈਂਡ ਐਮੇਚਿਓਰ 2. OFV ਲੀਗ
ਐਫਸੀ ਅਮਰਿਸਵਿਲ
AS Calcio Kreuzlingen
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
12:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 6 ਡੈਮਬੋਵਿਟਾ
AS Viitorul Șelaru
AS Petrolul Răscăeți
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
12:00
|
ਸਵਿਟਜ਼ਰਲੈਂਡ ਸ਼ੁਕੀਨ 2. Liga FVRZ
SC YF ਜੁਵੈਂਟਸ II
FC Wiedikon
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
12:00
|
ਜਰਮਨੀ ਐਮੇਚਿਓਰ ਸ਼ਲੇਸਵਿਗ-ਹੋਲਸਟਾਈਨ-ਲੀਗਾ
SV Todesfelde
ਇੰਟਰ ਤੁਰਕਸਪੋਰ ਕੀਲ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
12:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਮਾਰਮੁਰੇਸ
ਸੀਐਸ ਸੇਨੀ
AS Speranța Fersig
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
12:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਮਾਰਮੁਰੇਸ
ACS Viitorul Gârdani
ACS ਗਲੋਰੀਆ ਸਾਲਸਿਗ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
12:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਮਾਰਮੁਰੇਸ
ACS UAC ਯੂਰਪ
ACS Speranța Cernești
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
12:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਮਾਰਮੁਰੇਸ
AS Fulgerul Lăschia
ਏਐਸ ਗਲੋਰੀਆ ਚੇਚੀਸ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
12:00
|
ਬੁਲਗਾਰੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਪੇਟਾ ਲੀਗਾ - ਬੀ ਓਜੀ ਸੋਫੀਆ (ਸੇਵਰ)
FC ਨੈਸ਼ਨਲ ਸੋਫੀਆ
ਐਫਸੀ ਲੇਵਸਕੀ-ਸਪਾਰਟਕ 1962
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
12:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 6 ਡੈਮਬੋਵਿਟਾ
AS ਜੁਵੇਂਟਸ ਕਰੋਵੂ
ACS ਮਿਉਲੇਸਟੀ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
12:00
|
ਜਰਮਨੀ ਐਮੇਚਿਓਰ ਓਬਰਲਿਗਾ ਰਾਇਨਲੈਂਡ-ਫਾਲਜ਼/ਸਾਰ
FC Cosmos Koblenz
ਐਫਸੀ ਬਿਟਬਰਗ 1919
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
12:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਮਾਰਮੁਰੇਸ
AS Ulmeni 2023
AS ਐਥਲੈਟਿਕ ਰੀਮੇਟੀਆ ਚਿਓਆਰਲੁਈ
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/12
12:00
|
ਸਵੀਡਨ ਡਿਵੀਜ਼ਨ 2, ਨੋਰਾ ਸਵੀਲੈਂਡ
Hudiksvalls FF
ਆਈਕੇ ਫਰੈਂਕ
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/12
12:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਮਾਰਮੁਰੇਸ
ACS UAC ਯੂਰਪ
ACS Speranța Cernești
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/12
12:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਮਾਰਮੁਰੇਸ
AS Fulgerul Lăschia
ਏਐਸ ਗਲੋਰੀਆ ਚੇਚੀਸ
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/12
12:00
|
ਸਵਿਟਜ਼ਰਲੈਂਡ ਸ਼ੁਕੀਨ ਅਰਸਟ ਲੀਗਾ ਕਲਾਸਿਕ
FC ਥੂਨ ਬਰਨਰ ਓਬਰਲੈਂਡ II
FC Langenthal
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/12
12:00
|
ਰੂਸ ਦੂਜੀ ਡਿਵੀਜ਼ਨ, ਗਰੁੱਪ 2
ਐਨੀਸੀ 2 ਕ੍ਰਾਸਨੋਯਾਰਸਕ
ਜ਼ਵੇਜ਼ਦਾ ਸੇਂਟ ਪੀਟਰਸਬਰਗ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/12
12:00
|
ਨਾਰਵੇ ਤੀਸਰਾ ਡਿਵੀਜ਼ਨ, ਗਰੁੱਪ 3
ਟਰੇਫ
Aalesund FK II
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/12
12:00
|
ਫਿਨਲੈਂਡ ਕਾਕੋਨੇਨ, ਸਮੂਹ ਬੀ
ਇੰਟਰ ਟਰਕੂ/2
SexyPöxyt
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/12
12:00
|
ਜਰਮਨੀ ਸ਼ੁਕੀਨ Oberliga NOFV Nord
ਐਸਵੀ ਸਪਾਰਟਾ ਲਿਚਟਨਬਰਗ
ਹੇਰਥਾ ਜ਼ੇਹਲੇਨਡੋਰਫ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/12
12:00
|
ਜਰਮਨੀ ਸ਼ੁਕੀਨ Oberliga NOFV Süd
FC Einheit Wernigerode
FSV ਬੁਡੀਸਾ ਬੌਟਜ਼ੇਨ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/12
12:00
|
ਸਵੀਡਨ ਡਿਵੀਜ਼ਨ 2, ਵੈਸਟ੍ਰਾ ਗੋਟਾਲੈਂਡ
Laholms FK
Varbergs GIF FK
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/12
12:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਮਾਰਮੁਰੇਸ
AS Fulgerul Lăschia
ਏਐਸ ਗਲੋਰੀਆ ਚੇਚੀਸ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/12
12:00
|
ਲਾਤਵੀਆ 1. ਲੀਗਾ
Rēzeknes FA
ਓਲੇਨ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/12
12:00
|
ਜਰਮਨੀ ਸ਼ੁਕੀਨ Oberliga NOFV Nord
ਐਸਸੀ ਸਟਾਕਨ
FSV Optik Rathenow
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/12
12:00
|
ਜਰਮਨੀ ਸ਼ੁਕੀਨ Oberliga NOFV Nord
Eintracht Mahlsdorf
ਐਂਕਰ ਵਿਸਮਰ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/12
12:00
|
ਚੈੱਕ ਗਣਰਾਜ 1. ਲੀਗਾ, ਮਹਿਲਾ
1. FC ਸਲੋਵਾਕੋ
ਸਪਾਰਤਾ ਪ੍ਰਹਾ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/12
12:00
|
ਸਕਾਟਲੈਂਡ ਪ੍ਰੀਮੀਅਰ ਲੀਗ ਵੂਮੈਨ
ਹਾਈਬਰਨੀਅਨ WFC
ਮਿਡਲੋਥੀਅਨ ਡਬਲਯੂਐਫਸੀ ਦਾ ਦਿਲ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/12
12:30
|
ਨੀਦਰਲੈਂਡਜ਼ ਐਮੇਚਿਓਰ 4e ਕਲਾਸ ਜ਼ੋਂਡਾਗ - ਏ
ਐਸਸੀ ਜੇਕਰਡਲ
RKMVC
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
12:30
|
ਨੀਦਰਲੈਂਡਜ਼ ਐਮੇਚਿਓਰ 4e ਕਲਾਸ ਜ਼ੋਂਡਾਗ - ਏ
FC ਬੇਮੇਲਨ
ਬੀ.ਐਮ.ਆਰ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
12:30
|
ਨੀਦਰਲੈਂਡ ਏਰੇਡੀਵਿਸੀ
ਐਸਸੀ ਹੀਰਨਵੀਨ
ਵਿਟੇਸੇ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
12:30
|
ਨੀਦਰਲੈਂਡਜ਼ ਐਮੇਚਿਓਰ 5e ਕਲਾਸ ਜ਼ੋਂਡਾਗ - ਏ
SNC '14
VV Partij 33
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
12:30
|
ਨੀਦਰਲੈਂਡਜ਼ ਐਮੇਚਿਓਰ 4e ਕਲਾਸ ਜ਼ੋਂਡਾਗ - ਏ
ਆਰ.ਕੇ.ਵੀ.ਵੀ.ਐਮ
ਐਸਵੀ ਜਿਉਲਡਲ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
12:30
|
ਨੀਦਰਲੈਂਡਜ਼ ਐਮੇਚਿਓਰ 4e ਕਲਾਸ ਜ਼ੋਂਡਾਗ - ਏ
SVME
ਵਿਲੇਮ ਆਈ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
12:30
|
ਸਵੀਡਨ ਸ਼ੁਕੀਨ U19 Allsvenskan
ਜੁਰਗਾਰਡਨਜ਼ U19
IFK ਗੋਟੇਬਰਗ U19
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
12:30
|
ਨੀਦਰਲੈਂਡਜ਼ ਐਮੇਚਿਓਰ 5e ਕਲਾਸ ਜ਼ੋਂਡਾਗ - ਏ
SNC '14
VV Partij 33
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
12:30
|
ਸਵਿਟਜ਼ਰਲੈਂਡ ਪ੍ਰਮੋਸ਼ਨ ਲੀਗ
ਮਿਸਟਰ ਡੇਲਮੋਂਟ
FC ਜ਼ੁਰੀਖ II
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/12
12:30
|
ਸਵੀਡਨ ਸ਼ੁਕੀਨ U19 Allsvenskan
ਜੁਰਗਾਰਡਨਜ਼ U19
IFK ਗੋਟੇਬਰਗ U19
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/12
13:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਕਾਲਰਾਸੀ
AS ਐਟਲੇਟਿਕੋ ਨਿਕੋਲੇ ਬਾਲਸੇਸਕੂ
AFC Viitorul Dragoș Vodă 2019
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
13:00
|
ਜਰਮਨੀ ਸ਼ੁਕੀਨ Verbandsliga Hessen Nord
FSV Dornberg
ਐਸਜੀ ਬ੍ਰੌਂਜ਼ਲ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
13:00
|
ਸਪੇਨ ਸ਼ੁਕੀਨ Tercera Federación, ਗਰੁੱਪ 7
Cuc Villalba
ਰੀਅਲ ਮੈਡ੍ਰਿਡ ਸੀ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
13:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਕਾਲਰਾਸੀ
AS ਫੀਨਿਕਸ ਉਲਮੂ 2024
AFC ਵਿਕਟੋਰੀਆ ਪੋਟਕੋਵਾ 2024
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
13:00
|
ਨਾਰਵੇ ਤੀਸਰਾ ਡਿਵੀਜ਼ਨ, ਗਰੁੱਪ 3
Åskollen
ਮਜੌਂਡਲੇਨ 2
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
13:00
|
ਜਰਮਨੀ ਸ਼ੁਕੀਨ Landesliga Mittelrhein
ਵਿਕਟੋਰੀਆ ਅਰਨੋਲਡਸਵੀਲਰ
ਡੀਜੇਕੇ ਅਰਮੀਨੀਆ ਈਲੇਨਡੋਰਫ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
13:00
|
ਜਰਮਨੀ ਸ਼ੁਕੀਨ Landesliga Mittelrhein
SV ਹੈਲਪੈਂਸਟਾਈਨ
SV ਰੋਟ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
13:00
|
ਬੁਲਗਾਰੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਚੇਤਵਰਤਾ ਲੀਗ - ਓਜੀ ਸੋਫੀਆ
FC ਓਬੇਲਿਆ ਸਿਟੀ ਸੋਫੀਆ
ਐਫਸੀ ਨਡੇਜ਼ਦਾ ਡੋਬਰੋਸਲਾਵਤਸੀ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
13:00
|
ਸਕਾਟਲੈਂਡ ਪ੍ਰੀਮੀਅਰ ਲੀਗ ਵੂਮੈਨ
ਐਬਰਡੀਨ ਐਲਐਫਸੀ
ਮਦਰਵੈਲ LFC
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
13:00
|
ਸਵੀਡਨ ਡਿਵੀਜ਼ਨ 2, ਨੋਰਾ ਸਵੀਲੈਂਡ
ਦਲਕੁਰਦ ਐੱਫ
FC Gute
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
13:00
|
ਸਵੀਡਨ ਡਿਵੀਜ਼ਨ 2, ਸੋਡਰਾ ਸਵੀਲੈਂਡ
Mjolby AI FF
IFK ਐਸਕਿਲਸਟੁਨਾ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
13:00
|
ਜਰਮਨੀ ਸ਼ੁਕੀਨ Oberliga Mittelrhein
Sportvereinigung Porz
VfL Vichttal
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
13:00
|
ਜਰਮਨੀ ਸ਼ੁਕੀਨ Verbandsliga Hessen Nord
CSC 03 ਕੈਸਲ
FSV ਰੋਟ-ਵੇਈਸ ਵੁਲਫਹੇਗਨ 1925
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
13:00
|
ਜਰਮਨੀ ਸ਼ੁਕੀਨ Verbandsliga Hessen Nord
ਐਸਜੀ ਬਾਰੌਕਸਟੈਡ ਫੁਲਡਾ-ਲੇਹਨਰਜ਼ II
OSC ਵੇਲਮਾਰ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
13:00
|
ਨਾਰਵੇ ਤੀਸਰਾ ਡਿਵੀਜ਼ਨ, ਗਰੁੱਪ 3
ਓਰਕਲਾ
ਸਟੈਬੇਕ ਫੁੱਟਬਾਲ II
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
13:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਕਾਲਰਾਸੀ
AS ਫੀਨਿਕਸ ਉਲਮੂ 2024
AFC ਵਿਕਟੋਰੀਆ ਪੋਟਕੋਵਾ 2024
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
13:00
|
ਨਾਰਵੇ ਤੀਸਰਾ ਡਿਵੀਜ਼ਨ, ਗਰੁੱਪ 3
Åskollen
ਮਜੌਂਡਲੇਨ 2
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
13:00
|
ਜਰਮਨੀ ਸ਼ੁਕੀਨ Verbandsliga Hessen Nord
TSG Sandershausen
ਐਸਜੀ ਬੈਡ ਸੋਡੇਨ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
13:00
|
ਸਕਾਟਲੈਂਡ ਪ੍ਰੀਮੀਅਰ ਲੀਗ ਵੂਮੈਨ
ਐਬਰਡੀਨ ਐਲਐਫਸੀ
ਮਦਰਵੈਲ LFC
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
13:00
|
ਜਰਮਨੀ ਸ਼ੁਕੀਨ Landesliga Mittelrhein
ਵਿਕਟੋਰੀਆ ਅਰਨੋਲਡਸਵੀਲਰ
ਡੀਜੇਕੇ ਅਰਮੀਨੀਆ ਈਲੇਨਡੋਰਫ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
13:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਕਾਲਰਾਸੀ
AS ਐਟਲੇਟਿਕੋ ਨਿਕੋਲੇ ਬਾਲਸੇਸਕੂ
AFC Viitorul Dragoș Vodă 2019
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
13:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਕਾਲਰਾਸੀ
AS Unirea Frăsinet 2024
AFC Viitorul Valea Argovei
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
13:00
|
ਜਰਮਨੀ ਸ਼ੁਕੀਨ Verbandsliga Hessen Nord
CSC 03 ਕੈਸਲ
FSV ਰੋਟ-ਵੇਈਸ ਵੁਲਫਹੇਗਨ 1925
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
13:00
|
ਜਰਮਨੀ ਸ਼ੁਕੀਨ Verbandsliga Hessen Nord
TSG Sandershausen
ਐਸਜੀ ਬੈਡ ਸੋਡੇਨ
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/12
13:00
|
ਜਰਮਨੀ ਸ਼ੁਕੀਨ Landesliga Mittelrhein
SV ਹੈਲਪੈਂਸਟਾਈਨ
SV ਰੋਟ
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/12
13:00
|
ਸਲੋਵੇਨੀਆ ਪ੍ਰਵਾਲੀਗਾ
ਐਨ ਕੇ ਸੇਲਜੇ
FC ਕੋਪਰ
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/12
13:00
|
ਸਵੀਡਨ ਡਿਵੀਜ਼ਨ 2, ਨੋਰਾ ਸਵੀਲੈਂਡ
ਦਲਕੁਰਦ ਐੱਫ
FC Gute
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/12
13:00
|
ਜਰਮਨੀ ਸ਼ੁਕੀਨ Verbandsliga Hessen Nord
FSV Dornberg
ਐਸਜੀ ਬ੍ਰੌਂਜ਼ਲ
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/12
13:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਕਾਲਰਾਸੀ
AS Unirea Frăsinet 2024
AFC Viitorul Valea Argovei
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/12
13:00
|
ਜਰਮਨੀ ਸ਼ੁਕੀਨ Oberliga Niedersachsen
TuS Bersenbrück
Kickers Emden
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/12
13:00
|
ਜਰਮਨੀ ਐਮੇਚਿਓਰ ਸ਼ਲੇਸਵਿਗ-ਹੋਲਸਟਾਈਨ-ਲੀਗਾ
Eckernförder SV
ਟੀਐਸਬੀ ਫਲੈਂਸਬਰਗ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/12
13:00
|
ਜਰਮਨੀ ਸ਼ੁਕੀਨ Oberliga Baden Wuerttemberg
FC ਨੌਟਿੰਗਨ
ਐਸਜੀ ਸੋਨੇਨਹੌਫ ਗ੍ਰੋਸਾਸਪਾਚ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/12
13:00
|
ਦੱਖਣੀ ਅਫਰੀਕਾ ਪ੍ਰੀਮੀਅਰਸ਼ਿਪ
ਲੈਮੋਂਟਵਿਲੇ ਗੋਲਡਨ ਐਰੋਜ਼
ਚਿਪਾ ਯੂਨਾਈਟਿਡ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/12
13:00
|
ਇਟਲੀ ਸੀਰੀ ਡੀ, ਗਿਰੋਨ ਬੀ
Piacenza
ਵਾਰੇਸਿਨ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/12
13:00
|
ਜਰਮਨੀ ਸ਼ੁਕੀਨ Oberliga Westfalen
ASC ਡਾਰਟਮੰਡ
1. FC Givenbeck
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/12
13:00
|
ਚੈੱਕ ਗਣਰਾਜ 1. ਲੀਗਾ, ਮਹਿਲਾ
FC ਸਲੋਵਾਨ ਲਿਬਰੇਕ
ਐਸਕੇ ਸਲਾਵੀਆ ਪ੍ਰਾਹਾ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/12
13:00
|
ਫਰਾਂਸ ਚੈਂਪੀਅਨ ਨੈਸ਼ਨਲ U19
ਪੈਰਿਸ FC U19
Auxerre U19
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/12
13:00
|
ਫਰਾਂਸ ਚੈਂਪੀਅਨ ਨੈਸ਼ਨਲ U19
AS Montferrand U19
ਟਰੌਇਸ U19
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/12
13:00
|
ਫਰਾਂਸ ਚੈਂਪੀਅਨ ਨੈਸ਼ਨਲ U19
ਏਐਸ ਪਗਨੀ ਸੁਰ ਮੋਸੇਲ
ਬੌਬਿਨੀ U19
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/12
13:00
|
ਇਟਲੀ ਸੀਰੀ ਡੀ, ਗਿਰੋਨ ਡੀ
ਕੋਰਟੀਸੈਲਾ
ਵਿਕਟਰ ਸੈਨ ਮਾਰੀਨੋ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/12
13:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਮੂਰੇਸ
AS Viitorul Hărănglab
ACS ਲੋਕੋਮੋਟਿਵ ਐਗਰੀਸਟੀਯੂ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
13:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਮੂਰੇਸ
AS Viitorul Hărănglab
ACS ਲੋਕੋਮੋਟਿਵ ਐਗਰੀਸਟੀਯੂ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
13:00
|
ਬੋਸਨੀਆ ਅਤੇ ਹਰਜ਼ੇਗੋਵੀਨਾ ਸ਼ੁਕੀਨ 1. ŽNL Hercegovačko-neretvanska
ਐਨ ਕੇ ਮੋਸਟਰ
NK ਨੇਰੇਤਵਾ Čeljevo
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
13:00
|
ਬੋਸਨੀਆ ਅਤੇ ਹਰਜ਼ੇਗੋਵੀਨਾ ਸ਼ੁਕੀਨ 1. ŽNL Hercegovačko-neretvanska
ਐਨ ਕੇ ਮੋਸਟਰ
NK ਨੇਰੇਤਵਾ Čeljevo
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
13:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਮੂਰੇਸ
AS ਪ੍ਰੋਗਰੇਸੁਲ ਡੁਮਬ੍ਰਾਵੀਓਰਾ
ਏਐਸ ਫਰੇਲ ਰੋਟੇਨੀ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
13:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਮੂਰੇਸ
AS ਪ੍ਰੋਗਰੇਸੁਲ ਡੁਮਬ੍ਰਾਵੀਓਰਾ
ਏਐਸ ਫਰੇਲ ਰੋਟੇਨੀ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
13:00
|
ਜਰਮਨੀ ਐਮੇਚਿਓਰ ਵੈਸਟਫਾਲਨਲੀਗਾ - ਸਟਾਫ 2
TuS Erndtebrück
ਕੋਨਕੋਰਡੀਆ ਵਾਈਮੇਲਹਾਉਸਨ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
13:00
|
ਗ੍ਰੀਸ ਸ਼ੁਕੀਨ ਬੀ ਈਪੀਐਸ ਕੋਰਿੰਥਿਆਸ
Aetos Kryoneriou
ਕੋਰਿੰਥੋਸ 2006 FC
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
13:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਮੂਰੇਸ
AS Viitorul Delenii
ACS Pescarii Sântioana de Mureș
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
13:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਮੂਰੇਸ
AS Viitorul Delenii
ACS Pescarii Sântioana de Mureș
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
13:15
|
ਇੰਗਲੈਂਡ ਚੈਂਪੀਅਨਸ਼ਿਪ
ਵੈਸਟ ਬ੍ਰਾਮਵਿਚ Albion
ਸਾਊਥਿਰੈਮਪਿਨ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/12
13:30
|
ਇਟਲੀ ਐਮੇਚਿਓਰ ਪ੍ਰਾਈਮਾ ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਆਲਟੋ ਅਡਿਗੇ – 1. ਐਮੇਚਿਓਰਲੀਗਾ, ਗਰੁੱਪ ਬੀ
SC Plose
SSV ਟੌਫਰਸ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
13:30
|
ਜਰਮਨੀ ਸ਼ੁਕੀਨ Landesliga Mittelrhein
ਵੇਡੇਨ ਟਿਊਟੋਨੀਆ
VfL ਸਿੰਡੋਰਫ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
13:30
|
ਇਟਲੀ ਐਮੇਚਿਓਰ ਪ੍ਰਾਈਮਾ ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਕੈਲਾਬ੍ਰੀਆ ਗਿਰੋਨ ਸੀ
ASD ਗੈਰੀਬਾਲਡੀਨਾ
ASD ਸਨ ਮੌਰੋ ਮਾਰਚੇਸਾਟੋ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
13:30
|
ਇਟਲੀ ਐਮੇਚਿਓਰ ਪ੍ਰਾਈਮਾ ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਕੈਲਾਬ੍ਰੀਆ ਗਿਰੋਨ ਸੀ
A.S.D. Taurianova Academy
ASD Gebbione 2024
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
13:30
|
ਇਟਲੀ ਸ਼ੁਕੀਨ ਮੰਗਲਵਾਰ ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਕੈਲਾਬ੍ਰਿਆ - ਗਿਰੋਨ ਏ
ਏਐਸਡੀ ਸਟ੍ਰੋਂਗੋਲੀ 2023
ASD ਸਨ ਲਿਓਨਾਰਡੋ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
13:30
|
ਇਟਲੀ ਸ਼ੁਕੀਨ ਮੰਗਲਵਾਰ ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਕੈਲਾਬ੍ਰਿਆ - ਗਿਰੋਨ ਏ
ASD ਹੋਰਾ ਜੋਨ
ਵੈਲੇ ਡੇਲ ਕ੍ਰੋਚਿਓ ਸਪੋਰਟਸ ਸੈਂਟਰ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
13:30
|
ਇਟਲੀ ਐਮੇਚਿਓਰ ਪ੍ਰਾਈਮਾ ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਆਲਟੋ ਅਡਿਗੇ – 1. ਐਮੇਚਿਓਰਲੀਗਾ, ਗਰੁੱਪ ਬੀ
SC Plose
SSV ਟੌਫਰਸ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
13:30
|
ਇਟਲੀ ਐਮੇਚਿਓਰ ਪ੍ਰਾਈਮਾ ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਆਲਟੋ ਅਡਿਗੇ – 1. ਐਮੇਚਿਓਰਲੀਗਾ, ਗਰੁੱਪ ਬੀ
SV Campo Trens Freienfeld
ASV Schabs
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
13:30
|
ਜਰਮਨੀ ਸ਼ੁਕੀਨ Landesliga Mittelrhein
SSV ਬੋਰਨਹਾਈਮ
FC Pesch
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
13:30
|
ਜਰਮਨੀ ਸ਼ੁਕੀਨ Landesliga Mittelrhein
ਕੋਹਲਸ਼ੇਡਰ ਬੀ.ਸੀ
ਰਾਸੇਂਸਪੋਰਟ ਬ੍ਰਾਂਡ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
13:30
|
ਇਟਲੀ ਐਮੇਚਿਓਰ ਪ੍ਰਾਈਮਾ ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਕੈਲਾਬ੍ਰੀਆ ਗਿਰੋਨ ਸੀ
ASD ਗੈਰੀਬਾਲਡੀਨਾ
ASD ਸਨ ਮੌਰੋ ਮਾਰਚੇਸਾਟੋ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
13:30
|
ਇਟਲੀ ਸ਼ੁਕੀਨ ਮੰਗਲਵਾਰ ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਕੈਲਾਬ੍ਰਿਆ - ਗਿਰੋਨ ਏ
ਏਐਸਡੀ ਫਰਾਡੋਮਸ
ਏ.ਐਸ.ਡੀ. MDA Belvedere Spinello
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
13:30
|
ਇਟਲੀ ਸ਼ੁਕੀਨ ਮੰਗਲਵਾਰ ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਕੈਲਾਬ੍ਰਿਆ - ਗਿਰੋਨ ਏ
A.S.D. Real Soveria Simeri
ਏ.ਐਸ.ਡੀ. ਰਾਇਲ ਕੈਸੀਨੋ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
13:30
|
ਇਟਲੀ ਸ਼ੁਕੀਨ ਮੰਗਲਵਾਰ ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਕੈਲਾਬ੍ਰਿਆ - ਗਿਰੋਨ ਏ
ASD ਹੋਰਾ ਜੋਨ
ਵੈਲੇ ਡੇਲ ਕ੍ਰੋਚਿਓ ਸਪੋਰਟਸ ਸੈਂਟਰ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
13:30
|
ਇਟਲੀ ਸ਼ੁਕੀਨ ਮੰਗਲਵਾਰ ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਕੈਲਾਬ੍ਰਿਆ - ਗਿਰੋਨ ਏ
ਯੂਐਸ ਸੈਨ ਕੈਲੋਗੇਰੋ ਕੈਲੀਮੇਰਾ
ASD Zungrese
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
13:30
|
ਇਟਲੀ ਸ਼ੁਕੀਨ ਮੰਗਲਵਾਰ ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਕੈਲਾਬ੍ਰਿਆ - ਗਿਰੋਨ ਏ
ਯੂਐਸ ਸੈਨ ਕੈਲੋਗੇਰੋ ਕੈਲੀਮੇਰਾ
ASD Zungrese
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/12
13:30
|
ਜਰਮਨੀ ਸ਼ੁਕੀਨ Landesliga Mittelrhein
SSV ਬੋਰਨਹਾਈਮ
FC Pesch
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/12
13:30
|
ਜਰਮਨੀ ਬੁੰਡੇਸਲੀਗਾ
ਡਰਮਸਟੈਡ 98
ਹਾਫੈਨਹੈਮ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/12
13:30
|
ਇਟਲੀ ਐਮੇਚਿਓਰ ਏਕਲੇਂਜ਼ਾ ਟ੍ਰੇਂਟੀਨੋ - ਆਲਟੋ ਐਡੀਗੇ - ਓਬਰਲੀਗਾ
ASV Tramin Fussball
ਸੇਂਟ ਜੋਰਜਿਨ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/12
13:30
|
ਇੰਗਲੈਂਡ ਐਫਏ ਕੱਪ, ਮਹਿਲਾ
ਟੋਟਨਹੈਮ ਐਫਸੀ ਮਹਿਲਾ
ਮਾਨਚੈਸਟਰ ਯੂਨਾਈਟਿਡ ਵੂਮੈਨ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/12
14:00
|
ਇਟਲੀ ਸ਼ੁਕੀਨ ਪ੍ਰਾਈਮਾ ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਸਰਡੇਗਨਾ - ਗਿਰੋਨ ਏ
ਏਐਸਡੀ ਕੈਸਟਰ 1977
ਏਐਸਡੀ ਉਰਗਾਨੋ ਪਿਰੀ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
14:00
|
ਇਟਲੀ ਸ਼ੁਕੀਨ ਪ੍ਰਾਈਮਾ ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਸਰਡੇਗਨਾ - ਗਿਰੋਨ ਏ
ASD ਸਿਓਲ 2010
ਏਸੀ ਕੋਰਟੋਗਿਆਨਾ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
14:00
|
ਇਟਲੀ ਸ਼ੁਕੀਨ ਪ੍ਰਾਈਮਾ ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਸਰਡੇਗਨਾ - ਗਿਰੋਨ ਏ
GSD ਅਸੇਮੀਨੀਜ਼
ASD Uta Calcio 2024
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
14:00
|
ਇਟਲੀ ਸ਼ੁਕੀਨ ਪ੍ਰਾਈਮਾ ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਸਰਡੇਗਨਾ - ਗਿਰੋਨ ਏ
SSD Calcio Decimoputzu
ਏਐਸਡੀ ਉਸਾਨਾ ਕੈਲਸੀਓ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
14:00
|
ਗ੍ਰੀਸ ਸ਼ੁਕੀਨ ਏ EPS ਮੇਕਡੋਨਿਆਸ ਸਮੂਹ 1
Asteras Ampelokipwn
ਐਥਨਿਕੋਸ ਮਾਲਗਰੋਨ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
14:00
|
ਸਵੀਡਨ ਸ਼ੁਕੀਨ U19 Allsvenskan
IFK Stocksund U19
GIF Sundsvall U19
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
14:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਹਰਗਿਤਾ
AS Miklos Marton Mădăraș
AS Fisag Ciucsângiorgiu
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
14:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਹਰਗਿਤਾ
AS Hegyalja Vârșag
ਸੀਐਸ ਕੋਰੰਡੀ ਇਫਜੂਸਾਗ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
14:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਮਾਰਮੁਰੇਸ
CS Progresul Şomcuta Mare
AS Unirea Șișești
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
14:00
|
ਸਵਿਟਜ਼ਰਲੈਂਡ ਐਮੇਚਿਓਰ 2. OFV ਲੀਗ
ਵਾਲਪੋਸ਼ੀਆਵੋ ਕੈਲਸੀਓ
FC Mels
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
14:00
|
ਲਕਸਮਬਰਗ ਪ੍ਰੋਮੋਸ਼ਨ d'Honneur
ਸੀਐਸ ਗ੍ਰੀਵਨਮੇਕਰ
FC ਰੋਡੇਂਜ 91
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
14:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਹਰਗਿਤਾ
AS MÜ Frumoasa
CS Toviske Santimbru
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
14:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਹਰਗਿਤਾ
ਏਸ ਮੇਦਵੇਨਯੇਲਵ ਸਤੁ ਮਰੇ
ਏਸੀਐਸ ਪ੍ਰੇਡ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
14:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਹਰਗਿਤਾ
AS Târnava Mica Beteşti
AS ਟੈਸਟ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰੋ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
14:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਹਰਗਿਤਾ
AS Andycom Avrămești
AS ਗੈਗਵਿਜ਼ ਗੋਆਗਿਉ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
14:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਹਰਗਿਤਾ
AS Nyiko Cobătești
ਏਐਸ ਰੈਡੀਜ਼ਾ ਸਨਪੌਲ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
14:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਮਾਰਮੁਰੇਸ
ਸੀਐਸ ਫਾਰਕਾਸਾ
CF Lăpuș R
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
14:00
|
ਲਕਸਮਬਰਗ ਡਿਵੀਜ਼ਨ ਨੈਸ਼ਨਲ
ਰੇਸਿੰਗ ਐਫਸੀ ਯੂਨੀਅਨ ਲਕਸਮਬਰਗ
ਮੋਂਡਰਕੈਂਜ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
14:00
|
ਡੈਨਮਾਰਕ ਸੁਪਰਲੀਗਾ
Brøndby IF
FC Kobenhavn
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
14:00
|
ਐਸਟੋਨੀਆ ਪ੍ਰੀਮੀਅਮ ਲੀਗਾ
ਤਿਲਿੰਨਾ ਕਾਲੇਵ
ਨਰਵਾ ਟ੍ਰਾਂਸ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
14:00
|
ਸਵੀਡਨ ਸ਼ੁਕੀਨ U19 Allsvenskan
IFK Stocksund U19
GIF Sundsvall U19
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
14:00
|
ਗ੍ਰੀਸ ਐਮੇਚਿਓਰ ਬੀ ਈਪੀਐਸ ਕੇਰਕੀਰਸ – ਗਰੁੱਪ ਏ ਪਲੇਆਫ
ਏਓ ਫੋਇਨਿਕਸ
AS Hraklhs Sfakeron
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
14:00
|
ਨਾਰਵੇ ਤੀਸਰਾ ਡਿਵੀਜ਼ਨ, ਗਰੁੱਪ 3
Sandnes Ulf II
madla
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
14:00
|
ਪੁਰਤਗਾਲ ਸ਼ੁਕੀਨ AF ਵੀਆਨਾ ਕੈਸਟੇਲੋ I ਡਿਵੀਜ਼ਨ
ਐਸਸੀ ਮੇਲਗਾਸੇਂਸ
ਟਵੋਰਾ ਮਨੋਰੰਜਨ ਅਤੇ ਸੱਭਿਆਚਾਰਕ ਕੇਂਦਰ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
14:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਹਰਗਿਤਾ
AS Csikszentmarton SE Sânmartin
AS Piliske Tuşnad Sat
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
14:00
|
ਇਟਲੀ ਸ਼ੁਕੀਨ ਪ੍ਰਾਈਮਾ ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਸਰਡੇਗਨਾ - ਗਿਰੋਨ ਏ
ASD ਸਿਓਲ 2010
ਏਸੀ ਕੋਰਟੋਗਿਆਨਾ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
14:00
|
ਇਟਲੀ ਸ਼ੁਕੀਨ ਪ੍ਰਾਈਮਾ ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਸਰਡੇਗਨਾ - ਗਿਰੋਨ ਏ
SSD Calcio Decimoputzu
ਏਐਸਡੀ ਉਸਾਨਾ ਕੈਲਸੀਓ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
14:00
|
ਇਟਲੀ ਸ਼ੁਕੀਨ ਪ੍ਰਾਈਮਾ ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਸਰਡੇਗਨਾ - ਗਿਰੋਨ ਏ
ਏ.ਐਸ.ਡੀ.ਸਾਡਾਲੀ
GSD Freccia Parte Montis
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
14:00
|
ਨਾਰਵੇ ਤੀਸਰਾ ਡਿਵੀਜ਼ਨ, ਗਰੁੱਪ 3
FK Mjolner
ਹਨੇਫੋਸ ਬੀ.ਕੇ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
14:00
|
ਪੋਲੈਂਡ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ ਓਕ੍ਰੇਗੋਵਾ – ਸਿਡਲਸ
Czarni Wegrów
SKS Jabłonianka Jabłonna Lacka
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
14:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਹਰਗਿਤਾ
AS Străduinţa Mihaileni
CS ਬਸਤਿਆ ਲਜਾਰੇਆ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
14:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਹਰਗਿਤਾ
ਏ.ਐਸ. ਬੋਰਸਾਰੋਸ ਸੈਂਕ੍ਰੇਨੀ
ACS ਸੈਂਡੋਮਿਨਿਕ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
14:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਹਰਗਿਤਾ
AS Miklos Marton Mădăraș
AS Fisag Ciucsângiorgiu
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
14:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਹਰਗਿਤਾ
ACS Kustaly Ocland
AS Tineretul Şimoneşti
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
14:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਹਰਗਿਤਾ
AS Hegyalja Vârșag
ਸੀਐਸ ਕੋਰੰਡੀ ਇਫਜੂਸਾਗ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
14:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਮਾਰਮੁਰੇਸ
CS Progresul Şomcuta Mare
AS Unirea Șișești
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
14:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਹਰਗਿਤਾ
AS Mohos Lăzărești
AS ਡਾ. ਲੂਕਾਕਸ ਮਿਹਾਲੀ ਪਲਾਇਸੀ ਡੀ ਜੋਸ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
14:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਹਰਗਿਤਾ
AS Târnava Mica Beteşti
AS ਟੈਸਟ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰੋ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
14:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਹਰਗਿਤਾ
AS Ocna de José
AS ਸਬਸੈਟੇਟ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
14:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਹਰਗਿਤਾ
ਏਐਸ ਨਯੀਕੋ ਬਿਸੇਰਿਕਾਨੀ
AS ਗੋਰਡਨ ਬੁਲਗਾਰੇਨੀ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
14:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਮਾਰਮੁਰੇਸ
ਸੀਐਸ ਫਾਰਕਾਸਾ
CF Lăpuș R
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
14:00
|
ਸਵਿਟਜ਼ਰਲੈਂਡ ਐਮੇਚਿਓਰ 2. OFV ਲੀਗ
ਵਾਲਪੋਸ਼ੀਆਵੋ ਕੈਲਸੀਓ
FC Mels
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
14:00
|
ਲਕਸਮਬਰਗ ਪ੍ਰੋਮੋਸ਼ਨ d'Honneur
ਸੀਐਸ ਗ੍ਰੀਵਨਮੇਕਰ
FC ਰੋਡੇਂਜ 91
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
14:00
|
ਪੁਰਤਗਾਲ ਸ਼ੁਕੀਨ AF ਵੀਆਨਾ ਕੈਸਟੇਲੋ I ਡਿਵੀਜ਼ਨ
ਏ ਡੀ ਪੋਂਟੇ ਦਾ ਬਾਰਕਾ
Deucriste SC
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/12
14:00
|
ਇਟਲੀ ਸ਼ੁਕੀਨ ਪ੍ਰਾਈਮਾ ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਸਰਡੇਗਨਾ - ਗਿਰੋਨ ਏ
ASD ਸਿਓਲ 2010
ਏਸੀ ਕੋਰਟੋਗਿਆਨਾ
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/12
14:00
|
ਇਟਲੀ ਸ਼ੁਕੀਨ ਪ੍ਰਾਈਮਾ ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਸਰਡੇਗਨਾ - ਗਿਰੋਨ ਏ
SSD Calcio Decimoputzu
ਏਐਸਡੀ ਉਸਾਨਾ ਕੈਲਸੀਓ
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/12
14:00
|
ਇਟਲੀ ਸ਼ੁਕੀਨ ਪ੍ਰਾਈਮਾ ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਸਰਡੇਗਨਾ - ਗਿਰੋਨ ਏ
ਏ.ਐਸ.ਡੀ.ਸਾਡਾਲੀ
GSD Freccia Parte Montis
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/12
14:00
|
ਪੁਰਤਗਾਲ ਸ਼ੁਕੀਨ AF ਵੀਆਨਾ ਕੈਸਟੇਲੋ I ਡਿਵੀਜ਼ਨ
ਐਸਸੀ ਮੇਲਗਾਸੇਂਸ
ਟਵੋਰਾ ਮਨੋਰੰਜਨ ਅਤੇ ਸੱਭਿਆਚਾਰਕ ਕੇਂਦਰ
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/12
14:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਹਰਗਿਤਾ
ACS Kustaly Ocland
AS Tineretul Şimoneşti
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/12
14:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਮਾਰਮੁਰੇਸ
CS Progresul Şomcuta Mare
AS Unirea Șișești
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/12
14:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਹਰਗਿਤਾ
AS Târnava Mica Beteşti
AS ਟੈਸਟ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰੋ
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/12
14:00
|
ਸਵੀਡਨ ਸ਼ੁਕੀਨ U19 Allsvenskan
IFK Stocksund U19
GIF Sundsvall U19
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/12
14:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਮਾਰਮੁਰੇਸ
CS Progresul Şomcuta Mare
AS Unirea Șișești
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/12
14:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਮਾਰਮੁਰੇਸ
ਸੀਐਸ ਫਾਰਕਾਸਾ
CF Lăpuș R
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/12
14:00
|
ਆਸਟਰੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ ਖੇਤਰੀ ਲਿਗਾ ਵੈਸਟ
ਐਸਸੀ ਰਾਠਿਸ
FC ਵੁਲਫਰਟ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/12
14:00
|
ਸਵੀਡਨ ਏਟਨ, ਨੋਰਾ
ਕਾਰਲਬਰਗਸ ਬੀ.ਕੇ
Friska Viljor FC
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/12
14:00
|
ਰੂਸ ਦੂਜੀ ਡਿਵੀਜ਼ਨ, ਗਰੁੱਪ 2
ਬਾਲਟਿਕਾ-BFU im.I.Kanta
ਲੂਕੀ-ਊਰਜਾ ਵੇਲੀਕੀਏ ਲੂਕੀ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/12
14:00
|
ਸਵੀਡਨ ਏਟਨ, ਨੋਰਾ
ਸੋਲੇਂਟੁਨਾ ਐੱਫ
IF Karlstad Fotboll
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/12
14:00
|
ਲਕਸਮਬਰਗ ਡਿਵੀਜ਼ਨ ਨੈਸ਼ਨਲ
ਵਿਕਟੋਰੀਆ ਰੋਸਪੋਰਟ
F91 Dudelange
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/12
14:00
|
ਨਾਰਵੇ ਤੀਸਰਾ ਡਿਵੀਜ਼ਨ, ਗਰੁੱਪ 3
FK Mjolner
ਹਨੇਫੋਸ ਬੀ.ਕੇ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/12
14:00
|
ਗ੍ਰੀਸ ਸ਼ੁਕੀਨ ਬੀ ਈਪੀਐਸ ਇਲਿਆਸ
ਆਇਓਲੋਸ ਪਿਰਗੌ ਏ.ਸੀ
ਪ੍ਰੌਡੇਫਟਿਕੀ ਮਨੋਲਾਦਾਸ ਏ.ਐੱਫ.ਸੀ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
14:00
|
ਗ੍ਰੀਸ ਸ਼ੁਕੀਨ ਬੀ ਈਪੀਐਸ ਇਲਿਆਸ
ਕਾਲੀਵਿਓਨ ਇਲਿਦਾਸ ਇਫਿਤੋਸ
Aetos Kentrou AC
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
14:00
|
ਗ੍ਰੀਸ ਸ਼ੁਕੀਨ ਬੀ ਈਪੀਐਸ ਇਲਿਆਸ
ਕਾਲੀਵਿਓਨ ਇਲਿਦਾਸ ਇਫਿਤੋਸ
Aetos Kentrou AC
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
14:00
|
ਗ੍ਰੀਸ ਸ਼ੁਕੀਨ ਬੀ ਈਪੀਐਸ ਇਲਿਆਸ
ਏਪੀਓ ਕੋਰਟੇਸੀਓ
ਏਰਿਸ ਦਿਮਿਤਰਸ ਏ.ਸੀ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
14:00
|
ਗ੍ਰੀਸ ਸ਼ੁਕੀਨ ਬੀ ਈਪੀਐਸ ਇਲਿਆਸ
ਕਾਵਸੀਲੋਨ ਐਟ੍ਰੋਮਾਈਟਸ
ਏਟੋਸ ਅਲਪੋਖੋਰੀਓ ਏ.ਓ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
14:00
|
ਗ੍ਰੀਸ ਸ਼ੁਕੀਨ ਬੀ ਈਪੀਐਸ ਇਲਿਆਸ
Agios Georgios Pyrgou AC
ਅਰਗੋਨੋਟਿਸ ਕਾਟਾਕੋਲੋ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
14:00
|
ਗ੍ਰੀਸ ਸ਼ੁਕੀਨ ਬੀ ਈਪੀਐਸ ਇਲਿਆਸ
AO Andritsainas 2023
Alfeios Epitaliou AC
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
14:00
|
ਗ੍ਰੀਸ ਸ਼ੁਕੀਨ ਬੀ ਈਪੀਐਸ ਇਲਿਆਸ
Agios Georgios Pyrgou AC
ਅਰਗੋਨੋਟਿਸ ਕਾਟਾਕੋਲੋ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
14:00
|
ਗ੍ਰੀਸ ਸ਼ੁਕੀਨ ਬੀ ਈਪੀਐਸ ਇਲਿਆਸ
ਓਲੰਪਿਆਕੋਸ ਜ਼ਕਾਰੋਸ
Alfeionis Alfeiousas AC
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
14:00
|
ਗ੍ਰੀਸ ਸ਼ੁਕੀਨ ਬੀ ਈਪੀਐਸ ਇਲਿਆਸ
AO Andritsainas 2023
Alfeios Epitaliou AC
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
14:00
|
ਗ੍ਰੀਸ ਸ਼ੁਕੀਨ ਬੀ ਈਪੀਐਸ ਇਲਿਆਸ
PAS Pyrgou 2023
Keraunos Vrinas AC
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
14:00
|
ਬੁਲਗਾਰੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ ਚੇਤਵਰਤਾ ਲੀਗਾ - AOG ਸ਼ੁਮੇਨ, ਉੱਤਰੀ
FC Yasen 2007 Yasenkovo
ਐਫਸੀ ਬੋਰਟਸੀ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
14:00
|
ਬੁਲਗਾਰੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ ਚੇਤਵਰਤਾ ਲੀਗਾ - AOG ਸ਼ੁਮੇਨ, ਉੱਤਰੀ
FC Cosmos Branichevo
FC Zenit Chernoglavtsi
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
14:00
|
ਬੁਲਗਾਰੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ ਚੇਤਵਰਤਾ ਲੀਗਾ - AOG ਸ਼ੁਮੇਨ, ਉੱਤਰੀ
FC Zarya Todor Ikonomovo
FC Pobeda 2016 Pristoe
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
14:00
|
ਬੁਲਗਾਰੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ ਚੇਤਵਰਤਾ ਲੀਗਾ - AOG ਸ਼ੁਮੇਨ, ਉੱਤਰੀ
FC Yasen 2007 Yasenkovo
ਐਫਸੀ ਬੋਰਟਸੀ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
14:00
|
ਬੁਲਗਾਰੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ ਚੇਤਵਰਤਾ ਲੀਗਾ - AOG ਸ਼ੁਮੇਨ, ਉੱਤਰੀ
FC Cosmos Branichevo
FC Zenit Chernoglavtsi
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
14:00
|
ਬੁਲਗਾਰੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ ਚੇਤਵਰਤਾ ਲੀਗਾ - AOG ਸ਼ੁਮੇਨ, ਉੱਤਰੀ
FC Zarya Todor Ikonomovo
FC Pobeda 2016 Pristoe
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
14:00
|
ਬੁਲਗਾਰੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ ਚੇਤਵਰਤਾ ਲੀਗਾ - AOG ਸ਼ੁਮੇਨ, ਉੱਤਰੀ
FC Cosmos Branichevo
FC Zenit Chernoglavtsi
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/12
14:00
|
ਬੁਲਗਾਰੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ ਚੇਤਵਰਤਾ ਲੀਗਾ - AOG ਸ਼ੁਮੇਨ, ਉੱਤਰੀ
FC Zarya Todor Ikonomovo
FC Pobeda 2016 Pristoe
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/12
14:00
|
ਗ੍ਰੀਸ ਸ਼ੁਕੀਨ ਏ EPS Chios
AO Varvasiakos 1958
APS Atromitos Agiou Georgiou
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
14:00
|
ਬੁਲਗਾਰੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ ਚੇਤਵਰਤਾ ਲੀਗਾ - AOG ਸ਼ੁਮੇਨ, ਉੱਤਰੀ
FC Zvezda Studenitsa
ਐਫਸੀ ਵੇਲੀਕੀ ਪ੍ਰੇਸਲਾਵ
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/12
14:00
|
ਐਸਟੋਨੀਆ II ਲੀਗਾ - ਲਉਨਾ/ਲਾਨੇ ਪਿਇਰਕੌਂਡ
ਟੈਲੀਨਾ ਐਫਸੀ ਜ਼ੈਪੂਸ
ਪਰਨੁ ਜੇ ਕੇ ਵਾਪ੍ਰਸ ਉ ੨੧
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
14:00
|
ਐਸਟੋਨੀਆ II ਲੀਗਾ - ਲਉਨਾ/ਲਾਨੇ ਪਿਇਰਕੌਂਡ
ਰੈਪਲਾਮਾ ਜੇ.ਕੇ
ਹੈਲੋ ਜੇ.ਕੇ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
14:00
|
ਇਟਲੀ ਐਮੇਚਿਓਰ ਪ੍ਰੋਮੋਜ਼ਿਓਨ ਸਰਡੇਗਨਾ ਗਿਰੋਨ ਏ
ASDSC ਕੈਲਸੀਓ ਪਿਰੀ
ਡਾਲਰ ਅਰਬੋਰੀਆ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
14:00
|
ਇਟਲੀ ਐਮੇਚਿਓਰ ਪ੍ਰੋਮੋਜ਼ਿਓਨ ਸਰਡੇਗਨਾ ਗਿਰੋਨ ਏ
ASDSC ਕੈਲਸੀਓ ਪਿਰੀ
ਡਾਲਰ ਅਰਬੋਰੀਆ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
14:00
|
ਪੋਲੈਂਡ ਐਮੇਚਿਓਰ ਕਲਾਸਾ ਓਕਰੇਗੋਵਾ - ਕ੍ਰੋਸਨੋ
ZKS Nafta Jedlicze
LKS Czeluśnica
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
14:00
|
ਬੋਸਨੀਆ ਅਤੇ ਹਰਜ਼ੇਗੋਵੀਨਾ ਸ਼ੁਕੀਨ 1. ŽNL Hercegovačko-neretvanska
ਐਨਕੇ ਸਪੋਰਟ ਟੈਲੇਂਟ ਮੋਸਟਾਰ
FK Bjelopoljac Potoci
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
14:00
|
ਬੋਸਨੀਆ ਅਤੇ ਹਰਜ਼ੇਗੋਵੀਨਾ ਸ਼ੁਕੀਨ 1. ŽNL Hercegovačko-neretvanska
FK ਬਲਾਗਜ
NK CIM ਮੋਸਟਾਰ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
14:00
|
ਐਸਟੋਨੀਆ II ਲੀਗਾ - ਲਉਨਾ/ਲਾਨੇ ਪਿਇਰਕੌਂਡ
ਜੇਕੇ ਤਬਾਸਾਲੂ U21
FC Hiiumaa ja Läänemaa JK II ÜM
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/12
14:30
|
ਗ੍ਰੀਸ ਐਮੇਚਿਓਰ ਬੀ ਈਪੀਐਸ ਵੀਓਟੀਆ - ਗਰੁੱਪ 1
AEO Orxomenos
ਏਓ ਪਾਵਲੋ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
14:30
|
ਗ੍ਰੀਸ ਐਮੇਚਿਓਰ ਬੀ ਈਪੀਐਸ ਵੀਓਟੀਆ - ਗਰੁੱਪ 1
Neos PAOK Kyriakiou
ਏਐਸਏ ਪਰਨਾਸੋਸ ਅਰਚੋਵਸ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
14:30
|
ਚੈੱਕ ਗਣਰਾਜ ਵੰਡ ਈ
ਐਸਕੇ ਬਟੋਵ 1930
ਰਾਇਮਾਰੋਵ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
14:30
|
ਗ੍ਰੀਸ ਐਮੇਚਿਓਰ ਬੀ ਈਪੀਐਸ ਵੀਓਟੀਆ - ਗਰੁੱਪ 1
ਏ.ਈ. ਪੈਨਜੋਰਜੀਕੋਸ
AO Dionysou
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
14:30
|
ਗ੍ਰੀਸ ਐਮੇਚਿਓਰ ਬੀ ਈਪੀਐਸ ਵੀਓਟੀਆ - ਗਰੁੱਪ 1
ਏਓ ਪਿਗਾਸੋਸ ਅਗਿਆਸ ਅੰਨਾਸ
AO Neos Trofonios
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
14:30
|
ਗ੍ਰੀਸ ਐਮੇਚਿਓਰ ਬੀ ਈਪੀਐਸ ਵੀਓਟੀਆ - ਗਰੁੱਪ 1
AS Xostion
Amvrysseas Distomou
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
14:30
|
ਗ੍ਰੀਸ ਐਮੇਚਿਓਰ ਬੀ ਈਪੀਐਸ ਵੀਓਟੀਆ - ਗਰੁੱਪ 1
AEO Orxomenos
ਏਓ ਪਾਵਲੋ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
14:30
|
ਗ੍ਰੀਸ ਐਮੇਚਿਓਰ ਬੀ ਈਪੀਐਸ ਵੀਓਟੀਆ - ਗਰੁੱਪ 1
ਏਓ ਪਿਗਾਸੋਸ ਅਗਿਆਸ ਅੰਨਾਸ
AO Neos Trofonios
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
14:30
|
ਇਟਲੀ ਐਮੇਚਿਓਰ ਏਕਲੇਂਜ਼ਾ ਕੈਂਪਾਨਿਆ ਗਿਰੋਨ ਏ
FC Pompei
ਨੌਲਾ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/12
14:30
|
ਚੈੱਕ ਗਣਰਾਜ ਵੰਡ ਈ
ਐਸਕੇ ਬਟੋਵ 1930
ਰਾਇਮਾਰੋਵ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/12
14:30
|
ਸਰਬੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਡਰੱਗ ਲੀਗਾ ਕ੍ਰਾਗੁਜੇਵਕਾ
FK ਸਲੋਗਾ 1934
FK Šumadinac Kragujevac
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/12
14:30
|
ਬੋਸਨੀਆ ਅਤੇ ਹਰਜ਼ੇਗੋਵੀਨਾ ਐਮੇਚਿਓਰ ਪੋਡਰੂਚਨਾ ਲਿਗਾ RS – ਡਬੋਜ
OFK Zborište
FK BSK Bušletić
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
14:30
|
ਬੋਸਨੀਆ ਅਤੇ ਹਰਜ਼ੇਗੋਵੀਨਾ ਐਮੇਚਿਓਰ ਪੋਡਰੂਚਨਾ ਲਿਗਾ RS – ਡਬੋਜ
FK ਪੋਲੇਟ ਪੋਡਨੋਵਲਜੇ
FK ਬੋਰਾਕ ਕੋਟੋਰਸਕੋ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
14:30
|
ਬੋਸਨੀਆ ਅਤੇ ਹਰਜ਼ੇਗੋਵੀਨਾ ਐਮੇਚਿਓਰ ਪੋਡਰੂਚਨਾ ਲਿਗਾ RS – ਡਬੋਜ
OFK Zborište
FK BSK Bušletić
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
14:30
|
ਬੋਸਨੀਆ ਅਤੇ ਹਰਜ਼ੇਗੋਵੀਨਾ ਐਮੇਚਿਓਰ ਪੋਡਰੂਚਨਾ ਲਿਗਾ RS – ਡਬੋਜ
FK Sloboda GS Grabovica
FK ਖਣਿਜ ਬੰਜਾ Vrućica
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
14:30
|
ਬੋਸਨੀਆ ਅਤੇ ਹਰਜ਼ੇਗੋਵੀਨਾ ਐਮੇਚਿਓਰ ਪੋਡਰੂਚਨਾ ਲਿਗਾ RS – ਡਬੋਜ
FK ਪੋਲੇਟ ਪੋਡਨੋਵਲਜੇ
FK ਬੋਰਾਕ ਕੋਟੋਰਸਕੋ
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/12
14:30
|
ਗ੍ਰੀਸ ਸ਼ੁਕੀਨ B EPS Evoias
ਏ.ਈ. ਕੈਥੇਨਨ
AO Dystou
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
14:30
|
ਸਰਬੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਪ੍ਰਵਾ ਲੀਗਾ ਕ੍ਰਾਗੁਜੇਵਕਾ
ਐਫਕੇ ਮਾਰਸੀਚ
ਐਫਕੇ ਕੋਲੋਨੀਜਾ 1929
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
14:30
|
ਸਰਬੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਪ੍ਰਵਾ ਲੀਗਾ ਕ੍ਰਾਗੁਜੇਵਕਾ
ਐਫਕੇ ਮਾਰਸੀਚ
ਐਫਕੇ ਕੋਲੋਨੀਜਾ 1929
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
14:30
|
ਸਰਬੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਪ੍ਰਵਾ ਲੀਗਾ ਕ੍ਰਾਗੁਜੇਵਕਾ
FK ਕੁਟਲੋਵੋ 1977
FK Mladost Pajazitovo
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/12
14:30
|
ਸਰਬੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਡਰੱਗ ਲੀਗਾ ਕ੍ਰਾਗੁਜੇਵਕਾ
FK ਸੇਲਜਾਕ ਕਵੇਟੋਜੇਵੈਕ
ਐਫਕੇ ਅਪੋਲਨ ਕ੍ਰਾਗੁਜੇਵੈਕ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
14:30
|
ਸਰਬੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਡਰੱਗ ਲੀਗਾ ਕ੍ਰਾਗੁਜੇਵਕਾ
FK ਜਾਦਰਨ ਕ੍ਰਾਗੁਜੇਵੈਕ
FK ਸਲਾਵੀਜਾ ਬ੍ਰੇਸਨੀਕਾ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
14:30
|
ਸਰਬੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ Međuopštinska liga Dunav
FK Stig Beranje
FK Napredak Bubušinac
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
14:30
|
ਸਰਬੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਡਰੱਗ ਲੀਗਾ ਕ੍ਰਾਗੁਜੇਵਕਾ
FK ਜਾਦਰਨ ਕ੍ਰਾਗੁਜੇਵੈਕ
FK ਸਲਾਵੀਜਾ ਬ੍ਰੇਸਨੀਕਾ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/12
14:30
|
ਸਰਬੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਡਰੱਗ ਲੀਗਾ ਕ੍ਰਾਗੁਜੇਵਕਾ
OFK Žeželj Donja Sabanta
FK ਬੋਰਬਾ ਕ੍ਰਾਗੁਜੇਵੈਕ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/12
15:00
|
ਸਲੋਵੇਨੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ Pomurska nogometna liga
ਐਨ ਕੇ ਓਡਰਾਂਸੀ
ਐਨ ਕੇ ਪੋਲਾਨਾ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਸਲੋਵੇਨੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 1. MNL ਮੁਰਸਕਾ ਸੋਬੋਟਾ
ŠD NK Križevci
NK Dokležovje
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਸਰਬੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ PFL Pančevo
FK Budućnost Banatski Brestovac
FK ਸਲੋਗਾ ਬਨਾਤਸਕੋ ਨਵੀਂ ਸੀਲ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਸਰਬੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ PFL Pančevo
FK Jedinstvo Stević Kačarevo
FK ਡੋਲੀਨਾ ਪਦੀਨਾ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਸਰਬੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ 2. ਜੁਜ਼ਨੋਬਨਟਸਕਾ ਲੀਗ "ਇਸਟੋਕ"
FK ਬਨਾਤ ਵਰਸ਼ਾਕ
ਐਫਕੇ ਓਮਲਾਡੀਨਾਕ ਜ਼ਗਾਜਿਕਾ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਸਰਬੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ Opštinska Liga Pančevo-Kovin-Kovačica-Opovo
OFK ਕੋਲੋਨੀਜਾ ਕੋਵਿਨ
ਐਫਕੇ ਓਮਲਾਡੀਨੈਕ 1927 ਓਪੋਵੋ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਸਪੇਨ ਲੀਗਾ ਐੱਫ
ਲੇਵੈਂਟੇ ਲਾਸ ਪਲਾਨਸ ਐੱਫ.ਸੀ
Levante UD
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਪੋਲੈਂਡ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ ਓਕ੍ਰੇਗੋਵਾ – ਸਿਡਲਸ
ŁDK Łosice
Wektra Zbuczyn
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਸਰਬੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ PFL Pančevo
FK Vulturul Grebenac
FK ਸਲੋਗਾ Plandište
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 3. ŽNL Koprivničko-križevačka
ਐਨ ਕੇ ਡਰਾਵਾ ਪੋਡਰਾਵਸਕਾ ਸੇਲਨਿਕਾ
ਐਨਕੇ ਬਸਪਾਨ ਕੋਜ਼ਾਰੇਵਾਕ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਆਸਟਰੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ ਖੇਤਰੀ ਲਿਗਾ ਵੈਸਟ
ਆਰਡਬਲਯੂ ਰੈਂਕਵੇਲ
SC Imst 1933
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਚੈੱਕ ਗਣਰਾਜ CFL
ਪੋਵਲਟਾਵਸਕਾ ਐੱਫ.ਏ
ਵਿਕਟੋਰੀਆ ਪਲਜ਼ਨ ਬੀ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਸਲੋਵਾਕੀਆ 3. ਲੀਗਾ, ਵੈਸਟ
MFK ਡਬਨੀਕਾ
ਟੀਜੇ ਜੇਡਨੋਟਾ ਬਾਨੋਵਾ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਬੋਸਨੀਆ ਅਤੇ ਹਰਜ਼ੇਗੋਵੀਨਾ ਐਮੇਚਿਓਰ ਕੰਟੋਨਾਲਨਾ ਲੀਗ USK
NK Željezničar Bosanska Krupa
ਐਨਕੇ ਓਮਲਾਡੀਨਾਕ ਪੋਕੋਜ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗ 4 ਮੇਹਦਿੰਤੀ
AS Noapteșa
AS Decebal Eșelnita
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਬੁਲਗਾਰੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਪੇਟਾ ਲੀਗਾ - ਬੀ ਓਜੀ ਸੋਫੀਆ (ਸੇਵਰ)
FC ਵਿਹਾਰ ਟ੍ਰੇਬਿਚ ਸੋਫੀਆ
FC Partizan 2023 Svetovrachene
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਪੁਰਤਗਾਲ ਸ਼ੁਕੀਨ AF ਪੋਰਟੋ I ਡਿਵੀਜ਼ਨ - ਸੀਰੀਜ਼ 2
AD Lustosa
São Vicente Irivo
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਪੁਰਤਗਾਲ ਸ਼ੁਕੀਨ AF ਪੋਰਟੋ I ਡਿਵੀਜ਼ਨ - ਸੀਰੀਜ਼ 2
ਲੋਂਬਾ ਐਸਸੀ ਅਮਰਾਂਤੇ
ADR Aveleda
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਐਲਬਾ
ACS ਓਲੰਪੀਆ ਪੈਟ੍ਰੀਸੈਟ
ACS ਤਰਨਾਵੇਲੇ ਤਿਉਰ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਬੁਲਗਾਰੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਚੇਤਵਰਤਾ ਲੀਗ - ਓਜੀ ਸੋਫੀਆ
FC Zenit Filipovtsi
FC Bankya 2009 Bankya
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗ 4 ਮੇਹਦਿੰਤੀ
ਏਐਸ ਅਵੰਤੁਲ ਬਿਸਤਰਿਤਾ
ਏਐਸ ਇੰਟਰ ਸੈਲਸੀਆ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗ 4 ਮੇਹਦਿੰਤੀ
ਏਐਸ ਸਟ੍ਰੇਹੀਆ
ਸੀ.ਐਸ. ਪੰਡੂਰੀ ਸਰਨੇਸੀ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਸਰਬੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ Opštinska Liga Pančevo-Kovin-Kovačica-Opovo
ਐਫਕੇ ਬੋਰਾਕ ਪਲੋਚਿਕਾ
FK ਜੇਡਿਨਸਟਵੋ ਡੁਬੋਵੈਕ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਸਰਬੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ Opštinska Liga Pančevo-Kovin-Kovačica-Opovo
FK ਸਲਾਵੀਆ ਕੋਵਾਸੀਕਾ
FK ਵੋਜਵੋਦੀਨਾ ਕ੍ਰੇਪਜਾ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 Ialomita
ਐਫਸੀ ਡਰਿਡੂ
ACS Valea Măcrișului
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 Ialomita
CS Recolta Gheorghe Lazăr 2017
FC ਰੈਪਿਡ ਪੇਰੀਟੀ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 Ialomita
ਫਲੇਕਾਰਾ ਆਂਦ੍ਰੇਸਤੀ
ਸਪਿਕੁਲ ਮਿਲੋਸੈਸਟੀ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 Ialomita
Maia ਦੀ ਆਵਾਜ਼
ਗਲੋਰੀਆ ਅਲੈਕਸੇਨੀ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਬੋਸਨੀਆ ਅਤੇ ਹਰਜ਼ੇਗੋਵੀਨਾ ਐਮੇਚਿਓਰ ਕੰਟੋਨਾਲਨਾ ਲੀਗ USK
ਐਨ ਕੇ ਮਲਡੋਸਟ ਪੋਲਜੇ
NK Mladost Vrnograč
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਪੁਰਤਗਾਲ ਸ਼ੁਕੀਨ AF ਪੋਰਟੋ ਆਨਰ ਡਿਵੀਜ਼ਨ
Aparecida FC
Leixões B
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਸਰਬੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ Medjuopštinska liga Sever
FK Vinoraca
FK Jedinstvo Duboka
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਪੋਲੈਂਡ ਸ਼ੁਕੀਨ IV. ਵਾਰਮਿੰਸਕੋ-ਮਜ਼ੁਰਸਕਾ ਲੀਗ
Stomil II Olsztyn SA
ਜੀਕੇਐਸ ਪੋਲੈਂਡ ਇਲੋਵੋ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਸਰਬੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ Medjuopštinska liga Sever
FK Mladi Radnik Novo Lanište
OFK Dragoševac
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਪੁਰਤਗਾਲ ਸ਼ੁਕੀਨ AF ਪੋਰਟੋ I ਡਿਵੀਜ਼ਨ - ਸੀਰੀਜ਼ 2
CR Ataense
ਰੀਓ ਐਵੇਨਿਊ ਬੀ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਸਪੇਨ ਐਮੇਚਿਓਰ 1 ਪ੍ਰੋਵਿੰਸ਼ੀਅਲ ਡਿਵੀਜ਼ਨ ਆਫ ਅਫੀਓਨਾਡੋਸ, ਪ੍ਰਾਈਮੇਰਾ - ਜ਼ਮੋਰਾ
ਮੋਰਾਲੇਸ ਡੇਲ ਵਿਨੋ ਐਟਲੇਟਿਕੋ
ਸੀਡੀ ਇੰਟਰ ਲੋਸ ਵੈਲਸ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਬਕਾਉ
AS Bârsănești
AS Viitorul Căiuți
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਬੁਲਗਾਰੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਚੇਤਵਰਤਾ ਲੀਗ - ਓਜੀ ਸੋਫੀਆ
FC Zenit Filipovtsi
FC Bankya 2009 Bankya
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਪੋਲੈਂਡ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ ਓਕ੍ਰੇਗੋਵਾ – ਸਿਡਲਸ
ULKS Gołąbek
Zryw Sobolew
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਪੋਲੈਂਡ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ ਓਕ੍ਰੇਗੋਵਾ – ਸਿਡਲਸ
ŁDK Łosice
Wektra Zbuczyn
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗ 4 ਮੇਹਦਿੰਤੀ
ਏਐਸ ਸਟ੍ਰੇਹੀਆ
ਸੀ.ਐਸ. ਪੰਡੂਰੀ ਸਰਨੇਸੀ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਸਰਬੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ Opštinska Liga Pančevo-Kovin-Kovačica-Opovo
ਐਫਕੇ ਬੋਰਾਕ ਪਲੋਚਿਕਾ
FK ਜੇਡਿਨਸਟਵੋ ਡੁਬੋਵੈਕ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਸਰਬੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ Opštinska Liga Pančevo-Kovin-Kovačica-Opovo
FK ਸਲਾਵੀਆ ਕੋਵਾਸੀਕਾ
FK ਵੋਜਵੋਦੀਨਾ ਕ੍ਰੇਪਜਾ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 Ialomita
ਐਫਸੀ ਡਰਿਡੂ
ACS Valea Măcrișului
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 Ialomita
CS Recolta Gheorghe Lazăr 2017
FC ਰੈਪਿਡ ਪੇਰੀਟੀ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 Ialomita
ਫਲੇਕਾਰਾ ਆਂਦ੍ਰੇਸਤੀ
ਸਪਿਕੁਲ ਮਿਲੋਸੈਸਟੀ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 Ialomita
ਅਵੰਤੁਲ ਗ੍ਰਿੰਦੁ
AS Juventus Borănești
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 Ialomita
Maia ਦੀ ਆਵਾਜ਼
ਗਲੋਰੀਆ ਅਲੈਕਸੇਨੀ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗ 4 ਮੇਹਦਿੰਤੀ
ਏਐਸ ਅਵੰਤੁਲ ਬਿਸਤਰਿਤਾ
ਏਐਸ ਇੰਟਰ ਸੈਲਸੀਆ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਸਰਬੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ PFL Pančevo
FK Vulturul Grebenac
FK ਸਲੋਗਾ Plandište
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਬੁਲਗਾਰੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਚੇਤਵਰਤਾ ਲੀਗ - ਓਜੀ ਸੋਫੀਆ
FC Vastanik 26 Voinegovtsi
ਐਫਸੀ ਸੋਫੀਆ ਸਪੋਰਟ ਸੋਫੀਆ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਬੋਸਨੀਆ ਅਤੇ ਹਰਜ਼ੇਗੋਵੀਨਾ ਐਮੇਚਿਓਰ 2. FBIH ਲੀਗ - ਸੈਂਟਰ
NK ਜ਼ੇਪੇਚ 1919
ਐਨਕੇ ਬੋਸਨਾ ਵਿਸੋਕੋ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 2. ŽNL ਕੁਟੀਨਾ
NK Strijelac Banova Jaruga
NK ਦਿਨਾਮੋ ਓਸੇਕੋਵੋ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 2. ŽNL ਕੁਟੀਨਾ
NK Ekonomik Donja Vlahinička
NK ਸਲੋਗਾ ਪੋਟੋਕ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 2. ŽNL ਕੁਟੀਨਾ
ŠNK Mladost Repušnica
ਐਨ ਕੇ ਗੈਰਿਕ ਇਲੋਵਾ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਹਰਗਿਤਾ
ਸੀਐਸ ਰੋਜ਼ੇਲ ਓਡੋਰਹਿਯੂ ਸੇਕੁਏਸਕ
ਸੀਐਸ ਬ੍ਰੈਡੁਲ ਜ਼ੇਟੀਆ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਹਰਗਿਤਾ
ਸੀਐਸ ਮਿਨਰੁਲ ਬਾਲਨ
ACS Unirea Cristuru Secuiesc
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਬੁਲਗਾਰੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ ਚੇਤਵਰਤਾ ਲੀਗ - AOG Pazardzhik
FK ਲੋਕੋਮੋਟਿਵ ਸਿਤੰਬਰ
FK Trakiets 2005 Glavinitsa
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਆਸਟਰੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ ਖੇਤਰੀ ਲਿਗਾ ਵੈਸਟ
ਆਰਡਬਲਯੂ ਰੈਂਕਵੇਲ
SC Imst 1933
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 2. ŽNL Koprivničko-križevačka
NK Prekodravac Ždala
ਐਨ.ਕੇ. ਓਮਲਾਡਿਨਾਕ ਹੇਰੇਸਿਨ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 3. ŽNL Koprivničko-križevačka
ਐਨ ਕੇ ਡਰਾਵਾ ਪੋਡਰਾਵਸਕਾ ਸੇਲਨਿਕਾ
ਐਨਕੇ ਬਸਪਾਨ ਕੋਜ਼ਾਰੇਵਾਕ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਸਲੋਵੇਨੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 1. MNL ਮੁਰਸਕਾ ਸੋਬੋਟਾ
ŠD NK Križevci
NK Dokležovje
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਸਰਬੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ PFL Pančevo
FK Budućnost Banatski Brestovac
FK ਸਲੋਗਾ ਬਨਾਤਸਕੋ ਨਵੀਂ ਸੀਲ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਸਰਬੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ PFL Pančevo
ਐੱਫ.ਕੇ. ਹਾਜਡੂਸਿਕਾ
FK ਡੋਲੋਵੋ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਸਰਬੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ 2. ਜੁਜ਼ਨੋਬਨਟਸਕਾ ਲੀਗ "ਇਸਟੋਕ"
FK ਬਨਾਤ ਵਰਸ਼ਾਕ
ਐਫਕੇ ਓਮਲਾਡੀਨਾਕ ਜ਼ਗਾਜਿਕਾ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਸਰਬੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ 2. ਜੁਜ਼ਨੋਬਨਾਤਸਕਾ ਲੀਗ "ਜ਼ੈਪਡ"
FK ਪਾਰਟੀਜ਼ਨ ਗਜ
FK BSK ਬਾਵਨਿਸ਼ਤੇ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਸਰਬੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ Opštinska Liga Pančevo-Kovin-Kovačica-Opovo
OFK ਕੋਲੋਨੀਜਾ ਕੋਵਿਨ
ਐਫਕੇ ਓਮਲਾਡੀਨੈਕ 1927 ਓਪੋਵੋ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਸਰਬੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ Šumadijska Okružna Liga
ਬੀਐਸਕੇ ਬੋਰਾਚ
FK Mladi Rudar Bukovik
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਐਲਬਾ
ACS ਓਲੰਪੀਆ ਪੈਟ੍ਰੀਸੈਟ
ACS ਤਰਨਾਵੇਲੇ ਤਿਉਰ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਐਲਬਾ
CS ਯੂਨਿਟ ਐਲਬਾ ਯੂਲੀਆ
ਸੀਐਸ ਸਪਿਕਲ ਬੁਸਰਡੀਆ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਬੁਲਗਾਰੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ ਪੇਟਾ ਲੀਗ - BOG Pazardzhik
FK Bratanitsa
FK ਸ਼ਿਪਕਾ ਡਰੈਗਰ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਐਲਬਾ
CS Arieșul Apuseni Baia de Arieș
ਏਐਸ ਇੰਟਰ ਸਿਗੁਡ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਸਰਬੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ PFL ਸੋਮਬਰ
FK BSK Backi Brestovac
FK ਕੁਲਾ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਪੋਲੈਂਡ ਐਮੇਚਿਓਰ ਕਲਾਸਾ ਓਕਰੇਗੋਵਾ - ਲੁਬਲਿਨ
ਪੋਲਸੀ ਕੋਕ
Cisy Nałęczów
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਬੋਸਨੀਆ ਅਤੇ ਹਰਜ਼ੇਗੋਵੀਨਾ ਐਮੇਚਿਓਰ ਕੰਟੋਨਾਲਨਾ ਲੀਗ USK
ਐਨਕੇ ਕਾਮੇਨਿਕਾ
ਐਨਕੇ ਓਮਲਾਡੀਨਾਕ ਸਾਨਿਕਾ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਪੁਰਤਗਾਲ ਸ਼ੁਕੀਨ AF ਪੋਰਟੋ ਆਨਰ ਡਿਵੀਜ਼ਨ
Aparecida FC
Leixões B
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਬੋਸਨੀਆ ਅਤੇ ਹਰਜ਼ੇਗੋਵੀਨਾ ਐਮੇਚਿਓਰ ਕੰਟੋਨਾਲਨਾ ਲੀਗ USK
NK Željezničar Bosanska Krupa
ਐਨਕੇ ਓਮਲਾਡੀਨਾਕ ਪੋਕੋਜ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗ 4 ਮੇਹਦਿੰਤੀ
AS Noapteșa
AS Decebal Eșelnita
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 Ialomita
ਲਿਬਰਟੇਟਾ ਸੈਲਸੀਓਰਾ
Infrățirea Jilavele II
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਐਲਬਾ
CS Viitorul Roșia Montana
ACS Recolta Crăciunel
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਬੁਲਗਾਰੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਪੇਟਾ ਲੀਗਾ - ਬੀ ਓਜੀ ਸੋਫੀਆ (ਸੇਵਰ)
FC ਵਿਹਾਰ ਟ੍ਰੇਬਿਚ ਸੋਫੀਆ
FC Partizan 2023 Svetovrachene
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਸਪੇਨ ਐਮੇਚਿਓਰ 1 ਪ੍ਰੋਵਿੰਸ਼ੀਅਲ ਡਿਵੀਜ਼ਨ ਆਫ ਅਫੀਓਨਾਡੋਸ, ਪ੍ਰਾਈਮੇਰਾ - ਜ਼ਮੋਰਾ
ਮੋਰਾਲੇਸ ਡੇਲ ਵਿਨੋ ਐਟਲੇਟਿਕੋ
ਸੀਡੀ ਇੰਟਰ ਲੋਸ ਵੈਲਸ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਸਰਬੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ Medjuopštinska liga Sever
FK Mladi Radnik Novo Lanište
OFK Dragoševac
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਸਰਬੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ Medjuopštinska liga Sever
FK Vinoraca
FK Jedinstvo Duboka
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਸਰਬੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ Medjuopštinska liga Sever
FK Bratstvo Medjureč
ਐਫਕੇ ਪਾਰਟੀਜ਼ਨ ਗਲੋਗੋਵੈਕ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਸਰਬੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ Opštinska Liga Pančevo-Kovin-Kovačica-Opovo
OFK ਕੋਲੋਨੀਜਾ ਕੋਵਿਨ
ਐਫਕੇ ਓਮਲਾਡੀਨੈਕ 1927 ਓਪੋਵੋ
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/12
15:00
|
ਬੋਸਨੀਆ ਅਤੇ ਹਰਜ਼ੇਗੋਵੀਨਾ ਐਮੇਚਿਓਰ 2. FBIH ਲੀਗ - ਸੈਂਟਰ
NK ਜ਼ੇਪੇਚ 1919
ਐਨਕੇ ਬੋਸਨਾ ਵਿਸੋਕੋ
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/12
15:00
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 2. ŽNL Koprivničko-križevačka
NK Prekodravac Ždala
ਐਨ.ਕੇ. ਓਮਲਾਡਿਨਾਕ ਹੇਰੇਸਿਨ
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/12
15:00
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 1. ŽNL Krapinsko-zagorska
ਐਨ ਕੇ ਰਾਡੋਬੋਜ
NK Jedinstvo Sveti Križ Začretje
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/12
15:00
|
ਸਲੋਵਾਕੀਆ 3. ਲੀਗਾ, ਵੈਸਟ
ਟੀਜੇ ਕੋਵੋ ਬੇਲੂਸਾ
FK ਪੋਡਕੋਨਿਸ
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/12
15:00
|
ਪੁਰਤਗਾਲ ਸ਼ੁਕੀਨ AF ਪੋਰਟੋ I ਡਿਵੀਜ਼ਨ - ਸੀਰੀਜ਼ 2
ਏਡੀਸੀ ਪੇਨਾਮਾਇਰ
ISC Sobreirense
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/12
15:00
|
ਬੋਸਨੀਆ ਅਤੇ ਹਰਜ਼ੇਗੋਵੀਨਾ ਐਮੇਚਿਓਰ ਕੰਟੋਨਾਲਨਾ ਲੀਗ USK
NK Željezničar Bosanska Krupa
ਐਨਕੇ ਓਮਲਾਡੀਨਾਕ ਪੋਕੋਜ
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/12
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗ 4 ਮੇਹਦਿੰਤੀ
ਏਐਸ ਅਵੰਤੁਲ ਬਿਸਤਰਿਤਾ
ਏਐਸ ਇੰਟਰ ਸੈਲਸੀਆ
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/12
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 Ialomita
CS Recolta Gheorghe Lazăr 2017
FC ਰੈਪਿਡ ਪੇਰੀਟੀ
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/12
15:00
|
ਸਰਬੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ Medjuopštinska liga Sever
FK Mladi Radnik Novo Lanište
OFK Dragoševac
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/12
15:00
|
ਸਰਬੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ Medjuopštinska liga Sever
FK Vinoraca
FK Jedinstvo Duboka
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/12
15:00
|
ਬੋਸਨੀਆ ਅਤੇ ਹਰਜ਼ੇਗੋਵੀਨਾ ਸ਼ੁਕੀਨ 2. FBIH ਲੀਗ - ਜੱਗ
ਐਨ.ਕੇ. ਲਜੂਬੂਸਕੀ
HNK Višići
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/12
15:00
|
ਤੁਰਕੀ ਸੁਪਰ ਲੀਗ
ਕਾਸਿਮਪਾਸਾ
ਐਂਟੀਲਾਸਪਰ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/12
15:00
|
ਬੋਸਨੀਆ ਅਤੇ ਹਰਜ਼ੇਗੋਵੀਨਾ ਸ਼ੁਕੀਨ 2. FBIH ਲੀਗ - ਜੱਗ
ਐਨ.ਕੇ. ਕਾਮੇਸ਼ਿਕਾ ਪੋਧਮ
NK Troglav 1918 Livno
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/12
15:00
|
ਬੋਸਨੀਆ ਅਤੇ ਹਰਜ਼ੇਗੋਵੀਨਾ ਸ਼ੁਕੀਨ 2. FBIH ਲੀਗ - ਜੱਗ
HNK Brotnjo Čitluk
HNK Čapljina
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/12
15:00
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 1. ŽNL Koprivničko-križevačka
NK Tomislav Radnik Sveti Ivan Zabno
NK Osvit Đelekovec
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/12
15:00
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 1. ŽNL Koprivničko-križevačka
ਐਨਕੇ ਲਿਪਾ ਹਲੇਬੀਨ
ਐਨ ਕੇ ਰੁਦਰ ਗਲੋਗੋਵਾਕ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/12
15:00
|
ਸਲੋਵਾਕੀਆ 3. ਲੀਗਾ, ਵੈਸਟ
ਟੀਜੇ ਕੋਵੋ ਬੇਲੂਸਾ
FK ਪੋਡਕੋਨਿਸ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/12
15:00
|
ਆਸਟਰੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ ਖੇਤਰੀ ਲਿਗਾ ਵੈਸਟ
ਆਰਡਬਲਯੂ ਰੈਂਕਵੇਲ
SC Imst 1933
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/12
15:00
|
ਤੁਰਕੀ TFF 1. ਲਿਗ
ਅੰਕਾਰਾ ਕੇਸੀਓਰੇਂਗੂਕੁ
ਅਲਟੇ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/12
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਅਰਾਦ
ACS Crișul Alb Buteni
ACS Voința Sintea Mare
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਅਰਾਦ
CS Recolta Apateu
ACS Cetate Dezna
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਅਰਾਦ
ACS Crișul Alb Buteni
ACS Voința Sintea Mare
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਅਰਾਦ
ACS Crișul Alb Buteni
ACS Voința Sintea Mare
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/12
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਕਲੂਜ
ACS Școala de Fotbal Dan Matei Cluj-Napoca
ACS Allmotion Aghireș
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 2. ŽNL Dubrovačko-neretvanska
ਐਨ ਕੇ ਹਾਜਡੁਕ 1932 ਵੇਲਾ ਲੂਕਾ
ਐਨਕੇ ਓਮਲਾਡੀਨਾਕ ਲਾਸਟੋਵੋ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 2. ŽNL Dubrovačko-neretvanska
ਐਨ ਕੇ ਹਾਜਡੁਕ 1932 ਵੇਲਾ ਲੂਕਾ
ਐਨਕੇ ਓਮਲਾਡੀਨਾਕ ਲਾਸਟੋਵੋ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਹੰਗਰੀ NB III Nyugat
ਕੇਲੇਨ ਐਸ.ਸੀ
Csornai SE
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਗ੍ਰੀਸ ਸ਼ੁਕੀਨ A2 EPS ਇਲਿਆਸ
ਪੇਲੋਪਾਸ ਪਿਰਗੋ ਏਜੀਪੀਸੀ
ਏ.ਓ.ਮਕਰਿਜ਼ਨ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਬੋਸਨੀਆ ਅਤੇ ਹਰਜ਼ੇਗੋਵੀਨਾ ਐਮੇਚਿਓਰ 2. ਲੀਗਾ ਆਰਐਸ – ਇਸਟੋਕ
FK ਸਟਾਕੋਰੀਨਾ Čajniče
FK Glasinac 1936 Sokolac
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਬੋਸਨੀਆ ਅਤੇ ਹਰਜ਼ੇਗੋਵੀਨਾ ਐਮੇਚਿਓਰ 2. ਲੀਗਾ ਆਰਐਸ – ਇਸਟੋਕ
FK ਜੇਡਿਨਸਟਵੋ ਰੋਸੇਵਿਚ
FK ਰੁਦਰ 1925 Ugljevik
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਸਰਬੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਐਮਐਫਐਲ ਸੋਮਬਰ - 1. ਰੇਜ਼ਰਡ
ਐਫਕੇ ਓਮਲਾਡੀਨਾਕ ਡੇਰੋਨਜੇ
FK Terekveš Svilojevo
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਘਾਨਾ GAED ਡਿਵੀਜ਼ਨ 3 - ਜ਼ੋਨ 1
ਅਡੈਂਟਾ ਯੂਥ ਸਪੋਰਟਿੰਗ ਅਕੈਡਮੀ
FC ਅਫਰੀਕਨ ਪੈਂਥਰਜ਼
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਬਿਹੋਰ
ਏਸੀਐਸ ਟ੍ਰਾਂਸਿਲਵੇਨੀਆ ਸਪੋਰਟ ਅਕੈਡਮੀ
CS Minerul Șuncuiuș
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਬਿਹੋਰ
ਏਸੀਐਸ ਟ੍ਰਾਂਸਿਲਵੇਨੀਆ ਸਪੋਰਟ ਅਕੈਡਮੀ
CS Minerul Șuncuiuș
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਕੋਵਾਸਨਾ
ACS FC Păpăuți
AFC Cernat
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਬੋਸਨੀਆ ਅਤੇ ਹਰਜ਼ੇਗੋਵੀਨਾ ਐਮੇਚਿਓਰ ਰੀਜਨਲਨਾ ਲੀਗ RS - ਸੈਂਟਰ
FK Zvijezda Kakmuž
FK ਰੁਦਰ ਸਟੈਨਾਰੀ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਸਪੇਨ ਸ਼ੁਕੀਨ ਪ੍ਰੈਫਰੇਂਟ ਗੈਲੀਸੀਆ - ਉੱਤਰੀ ਸਮੂਹ
ਸੀਡੀ ਅਲਾਰੀਜ਼
ਕਲੱਬ ਜੁਵੈਂਟਡ ਕੈਮਬਾਡੋਸ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਬੋਸਨੀਆ ਅਤੇ ਹਰਜ਼ੇਗੋਵੀਨਾ ਐਮੇਚਿਓਰ ਰੀਜਨਲਨਾ ਲੀਗ RS - ਸੈਂਟਰ
FK Crkvina
FK ਹਾਜਦੁਕ ਬਤਕੁਸਾ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਬੋਸਨੀਆ ਅਤੇ ਹਰਜ਼ੇਗੋਵੀਨਾ ਐਮੇਚਿਓਰ ਰੀਜਨਲਨਾ ਲੀਗ RS - ਸੈਂਟਰ
ਐਫਕੇ ਓਮਲਾਡਿਨਾਕ ਮੋਡਰੀਕਾ
FK Skugrić
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਸਰਬੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ Međuopštinska Liga Aranđelovac-Topola
FK Tulež
FK Šamot Aranđelovac
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਬੋਸਨੀਆ ਅਤੇ ਹਰਜ਼ੇਗੋਵੀਨਾ ਐਮੇਚਿਓਰ ਰੀਜਨਲਨਾ ਲੀਗ RS - ਸੈਂਟਰ
FK Crkvina
FK ਹਾਜਦੁਕ ਬਤਕੁਸਾ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਬੋਸਨੀਆ ਅਤੇ ਹਰਜ਼ੇਗੋਵੀਨਾ ਐਮੇਚਿਓਰ ਰੀਜਨਲਨਾ ਲੀਗ RS - ਸੈਂਟਰ
ਐਫਕੇ ਕ੍ਰਵੇਨਾ ਜ਼ਵਿਜੇਜ਼ਦਾ ਓਬੂਡੋਵਾਕ
FK ਹਾਜਦੁਕ ਕੋਜ਼ੂਹੇ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਬੋਸਨੀਆ ਅਤੇ ਹਰਜ਼ੇਗੋਵੀਨਾ ਐਮੇਚਿਓਰ ਰੀਜਨਲਨਾ ਲੀਗ RS - ਸੈਂਟਰ
ਐਫਕੇ ਓਮਲਾਡਿਨਾਕ ਮੋਡਰੀਕਾ
FK Skugrić
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਸਰਬੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ Međuopštinska Liga Aranđelovac-Topola
FK Tulež
FK Šamot Aranđelovac
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਸਰਬੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ Međuopštinska Liga Aranđelovac-Topola
FK Tulež
FK Šamot Aranđelovac
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/12
15:00
|
ਬੋਸਨੀਆ ਅਤੇ ਹਰਜ਼ੇਗੋਵੀਨਾ ਐਮੇਚਿਓਰ ਰੀਜਨਲਨਾ ਲੀਗ RS - ਸੈਂਟਰ
FK Crkvina
FK ਹਾਜਦੁਕ ਬਤਕੁਸਾ
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/12
15:00
|
ਬੋਸਨੀਆ ਅਤੇ ਹਰਜ਼ੇਗੋਵੀਨਾ ਐਮੇਚਿਓਰ ਰੀਜਨਲਨਾ ਲੀਗ RS - ਸੈਂਟਰ
ਐਫਕੇ ਕ੍ਰਵੇਨਾ ਜ਼ਵਿਜੇਜ਼ਦਾ ਓਬੂਡੋਵਾਕ
FK ਹਾਜਦੁਕ ਕੋਜ਼ੂਹੇ
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/12
15:00
|
ਬੋਸਨੀਆ ਅਤੇ ਹਰਜ਼ੇਗੋਵੀਨਾ ਐਮੇਚਿਓਰ ਪੋਡਰੁਚਨਾ ਲੀਗਾ – ਬੰਜਾ ਲੂਕਾ
FK ਕ੍ਰਿਪਾ
Rekreativo Banja Luka
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਬੋਸਨੀਆ ਅਤੇ ਹਰਜ਼ੇਗੋਵੀਨਾ ਐਮੇਚਿਓਰ ਪੋਡਰੁਚਨਾ ਲੀਗਾ – ਬੰਜਾ ਲੂਕਾ
FK ਕ੍ਰਿਪਾ
Rekreativo Banja Luka
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਬੋਸਨੀਆ ਅਤੇ ਹਰਜ਼ੇਗੋਵੀਨਾ ਐਮੇਚਿਓਰ ਪੋਡਰੁਚਨਾ ਲੀਗਾ – ਬੰਜਾ ਲੂਕਾ
OFK ਸਪਾਰਟਕ 2013
FK Mladost Zalužani
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਕਲੂਜ
ACS ਸਪਰੇਂਸ ਜੁਕੂ II
FC Ardealul Cluj Napoca
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਅਰਾਦ
CS Unirea Gurahonț
CS Crișul Chișineu Criș II
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਕਲੂਜ
ACS ਸਪਰੇਂਸ ਜੁਕੂ II
FC Ardealul Cluj Napoca
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਅਰਾਦ
CS Unirea Gurahonț
CS Crișul Chișineu Criș II
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਅਰਾਦ
CS Unirea Gurahonț
CS Crișul Chișineu Criș II
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/12
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਅਰਾਦ
AS Flacăra Țipar
ਸੀਐਸ ਅਵਾਂਤੁਲ ਤਾਰਨੋਵਾ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਅਰਾਦ
AS Flacăra Țipar
ਸੀਐਸ ਅਵਾਂਤੁਲ ਤਾਰਨੋਵਾ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਸਾਲਜ
FC ਵੀਨਸ Giurtelec
CS Someșul Someș Odorhei
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 3. ŽNL Našice
ਐਨ ਕੇ ਸਿਓਨਾ
ਐਨਕੇ ਵੁਕਾ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਬਿਹੋਰ
ਸੀਐਸ ਇੰਟਰ ਐਸਟੀਲੇਯੂ
CSC Nojorid Livada
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਘਾਨਾ GAED ਡਿਵੀਜ਼ਨ 3 - ਜ਼ੋਨ 1
FC Hospas
FC ਯੰਗ ਮਾਉਂਟ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਪੋਲੈਂਡ ਐਮੇਚਿਓਰ ਕਲਾਸਾ ਓਕ੍ਰੇਗੋਵਾ – Świętokrzyska
ਐਲਕੇਐਸ ਵਿਕਟੋਰੀਆ ਸਕਲਬਮੀਅਰਜ਼
ਪਾਰਟੀਜ਼ੈਂਟ ਰੈਡੋਜ਼ਾਈਸ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਸਾਲਜ
ਸੀਐਸ ਲੂਸੇਫਾਰੁਲ ਬਾਲਨ
ACS Bănișor Peceiu
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਸਪੇਨ ਸ਼ੁਕੀਨ ਪ੍ਰੈਫਰੇਂਟ ਗੈਲੀਸੀਆ - ਉੱਤਰੀ ਸਮੂਹ
ਸੀਡੀ ਲਾਲਿਨ
ਸਿਗੁਏਰੋ ਐੱਫ.ਸੀ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਕਲੂਜ
AS Viitorul Poieni
ACS ਪਾਦੁਰੇਨੀ ਚਿਨਟੇਨੀ 2019
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਕਲੂਜ
AS Viitorul Poieni
ACS ਪਾਦੁਰੇਨੀ ਚਿਨਟੇਨੀ 2019
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਸਰਬੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ ਜ਼ੋਨ "ਸੈਂਟਰ"
ਐਫਕੇ ਓਰਲਜੇਨ
ਐਫਕੇ ਜ਼ੇਮਲਜੋਰਾਡਨਿਕ ਬਾਲਾਜਨੈਕ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਬਿਹੋਰ
ACS Voința Ciumeghiu
CSC Viitorul Bratca
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਬਿਹੋਰ
ACS Voința Ciumeghiu
CSC Viitorul Bratca
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਸਰਬੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ Međuopštinska Liga Aranđelovac-Topola
FK Budućnost Blaznava
FK Mladost Jelenac
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/12
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਕਲੂਜ
AS Amefa Cluj Napoca
AS Progresul Sânnicoară
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਕਲੂਜ
AS Amefa Cluj Napoca
AS Progresul Sânnicoară
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਅਰਾਦ
AS Varfurile
CS Viitorul Satu Nou
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 3. ŽNL Koprivničko-križevačka
ਐਨਕੇ ਫੁਗਾਪਲਾਸਟ ਕਾਲਰ
NK Zagorec Koprivnica
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਅਰਾਦ
AS Varfurile
CS Viitorul Satu Nou
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਬਿਹੋਰ
ACS Vida Pomezeu
CSC Hidișelul de Sus
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਬਿਹੋਰ
ACS Vida Pomezeu
CSC Hidișelul de Sus
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਬਿਹੋਰ
ACS Vida Pomezeu
CSC Hidișelul de Sus
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/12
15:00
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 2. ŽNL Dubrovačko-neretvanska
ਐਨਕੇ ਪੋਨਿਕਵੇ ਪੇਲਜੇਸਕ
ਐਨਕੇ ਐਨਕੇਲ ਪੋਪੋਵਿਚੀ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 2. ŽNL Dubrovačko-neretvanska
ਐਨਕੇ ਪੋਨਿਕਵੇ ਪੇਲਜੇਸਕ
ਐਨਕੇ ਐਨਕੇਲ ਪੋਪੋਵਿਚੀ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਸਾਲਜ
FC ਰੈਪਿਡ ਜ਼ਿੰਬੋਰ
CS Unirea Mirșid
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਬੁਲਗਾਰੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ ਚੇਤਵਰਤਾ ਲੀਗ - AOG Pazardzhik
FK ਯੂਨਾਕ ਇਵਯਲੋ
FK Zvezda Semchinovo
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਬੁਲਗਾਰੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ ਚੇਤਵਰਤਾ ਲੀਗ - AOG Pazardzhik
FK ਯੂਨਾਕ ਇਵਯਲੋ
FK Zvezda Semchinovo
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਸਰਬੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ Opštinska liga Lučani
FK ਜੇਲਿਕਾ ਗੋਰਾਸੀ
FK Voćar Kotraža
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਸਰਬੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਐਮਐਫਐਲ ਸੋਮਬਰ - 2. ਰੇਜ਼ਰਡ
FK Jedinstvo 1947 Kolut
FK Dunav Bački Monoštor
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਸਰਬੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਐਮਐਫਐਲ ਸੋਮਬਰ - 2. ਰੇਜ਼ਰਡ
ਐਫਕੇ ਜੇਡਿਨਸਟਵੋ ਸਟੈਨਿਸਿਚ
FK Pik 2023 Sombor
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਸਰਬੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਐਮਐਫਐਲ ਸੋਮਬਰ - 2. ਰੇਜ਼ਰਡ
FK Bratstvo 2019 Prigrevica
FK Telečka
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਸਰਬੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ Opštinska liga Lučani
FK ਜੇਲਿਕਾ ਗੋਰਾਸੀ
FK Voćar Kotraža
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਸਰਬੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਐਮਐਫਐਲ ਸੋਮਬਰ - 2. ਰੇਜ਼ਰਡ
FK Jedinstvo 1947 Kolut
FK Dunav Bački Monoštor
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਸਰਬੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਐਮਐਫਐਲ ਸੋਮਬਰ - 2. ਰੇਜ਼ਰਡ
ਐਫਕੇ ਜੇਡਿਨਸਟਵੋ ਸਟੈਨਿਸਿਚ
FK Pik 2023 Sombor
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਸਰਬੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਐਮਐਫਐਲ ਸੋਮਬਰ - 2. ਰੇਜ਼ਰਡ
FK Bratstvo 2019 Prigrevica
FK Telečka
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਸਰਬੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਐਮਐਫਐਲ ਸੋਮਬਰ - 2. ਰੇਜ਼ਰਡ
FK ਜੇਡਿਨਸਟਵੋ ਰਿਬਾਰੇਵੋ
FK ਦਿਨਾਮੋ ਸੋਨਟਾ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਸਰਬੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ Opštinska liga Ruma
FK ਬੋਰਾਕ ਕਲੇਨਕ
ਐਫਕੇ ਡੋਂਜੀ ਪੈਟਰੋਵਸੀ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਸਰਬੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ Opštinska liga Ruma
FK ਜੇਡਿਨਸਟਵੋ ਕ੍ਰਾਲਜੇਵਸੀ
FK Graničar Grabovci
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਸਰਬੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ Opštinska liga Ruma
FK ਜੇਡਿਨਸਟਵੋ ਕ੍ਰਾਲਜੇਵਸੀ
FK Graničar Grabovci
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਸਰਬੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ Opštinska liga Ruma
FK ਬੋਰਾਕ ਸਟੇਜਾਨੋਵਸੀ
FK PSK ਪੁਤਿਨਸੀ
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/12
15:00
|
ਬੋਸਨੀਆ ਅਤੇ ਹਰਜ਼ੇਗੋਵੀਨਾ ਐਮੇਚਿਓਰ ਰੀਜਨਲਨਾ ਲੀਗਾ RS – Zapad
FK Plamen Donje Vodičevo
OFK Lauš Banja Luka
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/12
15:00
|
ਬੋਸਨੀਆ ਅਤੇ ਹਰਜ਼ੇਗੋਵੀਨਾ ਐਮੇਚਿਓਰ ਰੀਜਨਲਨਾ ਲੀਗਾ RS – Zapad
FK Plamen Donje Vodičevo
OFK Lauš Banja Luka
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/12
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਬਿਹੋਰ
ACS ਬਿਹਾਰੀਆ ਮਾਰਮੋਗ੍ਰੈਨਿਟ ਵੈਸਕਾਉ
ਏਐਸ ਓਲਸੀਆ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਸਾਲਜ
AS Cosniciu
AS Creaca Jac
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:00
|
ਸਰਬੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਐਮਐਫਐਲ ਸੋਮਬਰ - 2. ਰੇਜ਼ਰਡ
FK ਸਪੋਰਟ ਬੇਜ਼ਦਾਨ
ਐਫਕੇ ਪਨੋਨੀਜਾ ਲਾਲਿਕ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 2. ŽNL ਕਾਰਲੋਵਾਕ
HNK Plaski
ਐਨ ਕੇ ਫਰੈਂਕੋਪਨ ਬ੍ਰੇਜ਼ਾਨੀ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 2. ŽNL ਕਾਰਲੋਵਾਕ
ਐਨਕੇ ਵਰਲੋਵਕਾ ਕਾਮੰਜੇ
ਐਨਕੇ ਪੈਟਰੋਵਾ ਗੋਰਾ ਵੋਜਨਿਕ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 2. ŽNL Krapinsko-zagorska
NK Mladost Belec
ਐਨ.ਕੇ. ਮਿਲੇਨਗਰਾਡ 2005 ਬੁਡਿਨਸਚਿਨਾ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 2. ŽNL Županja
NK Budućnost Šiškovci
NK ਸਲੋਗਾ ਰਾਸੀਨੋਵਸੀ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 2. ŽNL ਕਾਰਲੋਵਾਕ
ਐਨ ਕੇ ਤੁਸਕਾਨੀ
ਐਨ.ਕੇ. ਕਰੰਜਕ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 2. ŽNL ਕਾਰਲੋਵਾਕ
ਡੋਬਰੀ ਵਿਖੇ ਐਨਕੇ ਡੋਬਰਾ ਨੋਵੀਗਰਾਡ
ਐਨਕੇ ਜੋਸੀਪਡੋਲ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 2. ŽNL ਸਿਸਕ
ŠNK Mladost Greda
ਐਨ ਕੇ ਮਹੋਵੋ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 1. ŽNL Zagrebačka – Zapad
ਐਨਕੇ ਕੁਪਿਨੇਕ
ਐਨ ਕੇ ਕ੍ਰਾਸਿਕ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 1. ŽNL Zagrebačka – Zapad
ਐਨਕੇ ਬੀਐਸਕੇ ਬਰਡੋਵੇਕ
ਐਨਕੇ ਸਵੇਤਾ ਜਾਨਾ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
ਐਨ ਕੇ ਟੋਮੀਸਲਾਵ ਬੇਰੇਕ
ਐਨ ਕੇ ਬਿਲੋ ਵੇਲਿਕਾ ਪਿਸਾਨਿਕਾ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
HNK Rovišće
ਐਨਕੇ ਰਿਬਰ ਕੋਨਕਨਿਕਾ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 2. ŽNL Županja
NK RAŠK ਰਾਜੇਵੋ ਸੇਲੋ
ਐਨ.ਕੇ.ਜਾਦਰਨ ਗੁੰਜਾ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 2. ŽNL ਵਿੰਕੋਵਸੀ
ਐਨਕੇ ਮੀਟੀਅਰ
ਐਨਕੇ ਸੋਕਾਡਿਜਾ ਸਟਾਰੀ ਮਿਕਾਨੋਵਸੀ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 3. ŽNL ਵੁਕੋਵਰ
ਐਨ ਕੇ ਮੋਹਵੋ
HNK Radnički Vukovar
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 2. ŽNL ਵੁਕੋਵਰ
ŠNK ਦੁਨਾਵ ਸੋਟਿਨ
NK ਰੁਸਿਨ ਮਿਕਲੁਸੇਵਸੀ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 1. ŽNL Zagrebačka – Istok
ਐਨਕੇ ਰਾਕੋਵੇਕ
NK ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਨੋਵਾ ਕਪੇਲਾ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 1. ŽNL Zagrebačka – Istok
NK ਫਰਕਾਸ਼ ਫਰਕਾਸੇਵਾਕ
NK Mladost Obedišće
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 1. ŽNL Sisačko-moslavačka
ਐਨਕੇ ਵੋਲੋਡਰ
ਐਨਕੇ ਜੇਲੇਨਗਰਾਡ ਗੋਰਨਜਾ ਜੇਲੇਂਸਕਾ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 2. ŽNL ਸਿਸਕ
ŠNK Češko Selo Petrinja
HNK Petrovec
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 1. ਜ਼ਗਰੇਬੈਕਕਾ ਐਨ.ਐਲ
ਐਨ ਕੇ ਕਾਸ਼ੀਨਾ
ਐਨ ਕੇ ਸਪਾਰਟਾ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 2. ŽNL Valpovo
ਐਨਕੇ ਡੁਬਰਾਵਾ ਇਵਾਨੋਵਸੀ
ਐਨਕੇ ਬੀਐਸਕੇ ਬਿਜ਼ੋਵੈਕ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 2. ŽNL Splitsko-dalmatinska
ਐਨਕੇ ਪ੍ਰੂਗੋਵੋ
NK Čaporice-Trilj
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 2. ŽNL ਕਾਰਲੋਵਾਕ
ਐਨ ਕੇ ਤੁਸਕਾਨੀ
ਐਨ.ਕੇ. ਕਰੰਜਕ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 2. ŽNL ਕਾਰਲੋਵਾਕ
ਡੋਬਰੀ ਵਿਖੇ ਐਨਕੇ ਡੋਬਰਾ ਨੋਵੀਗਰਾਡ
ਐਨਕੇ ਜੋਸੀਪਡੋਲ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 2. ŽNL Brodsko-posavska
ਐਨਕੇ ਪੋਡਵਿੰਜੇ
NK ਦਿਲਜ ਕਲੋਕੋਸੇਵਿਕ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 2. ŽNL Brodsko-posavska
ਐਨਕੇ ਸਲਾਵੋਨੀਜਾ ਬੋਡੋਵਾਲਜਸੀ
ਐਨਕੇ ਸੋਕੋ 1970 ਓਰੂਬਿਕਾ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 2. ŽNL ਕਾਰਲੋਵਾਕ
ਐਨਕੇ ਵਰਲੋਵਕਾ ਕਾਮੰਜੇ
ਐਨਕੇ ਪੈਟਰੋਵਾ ਗੋਰਾ ਵੋਜਨਿਕ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 2. ŽNL ਕਾਰਲੋਵਾਕ
NK ਕੁਪਾ ਡੋਂਜੇ ਮੇਕੁਸਜੇ
ਐਨਕੇ ਸੇਟਿੰਗਰਾਡ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
NK Kamen Sirč
ਐਨ ਕੇ ਬਿਲੋਗੋਰਾ ਕਪੇਲਾ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 2. ŽNL Brodsko-posavska
ਐਨਕੇ ਬੋਨਕ ਬੇਬਰੀਨਾ
NK ASK ਗੋਰਨਜੀ ਐਂਡਰੀਜੇਵਸੀ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 2. ŽNL Županja
NK Budućnost Šiškovci
NK ਸਲੋਗਾ ਰਾਸੀਨੋਵਸੀ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 1. ŽNL Sisačko-moslavačka
ਐਨ ਕੇ ਸੁੰਜਸਕੀ ਸੁੰਜਾ
NK ਸਲੋਗਾ ਜਾਜ਼ਾਵੀਕਾ-ਰੋਜ਼ਡਾਨਿਕ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 2. ŽNL Krapinsko-zagorska
NK ਟੌਪਲੀਸ ਕ੍ਰੈਪਿੰਸਕੇ ਟੌਪਲੀਸ
ਐਨ ਕੇ ਵੈਟਰੋਗਾਸੈਕ ਬ੍ਰੇਜ਼ੋਵਾ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 2. ŽNL Krapinsko-zagorska
NK dalski Gubaševo
NK ਸਲੋਗਾ Konjščina
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
NK Trnski Nova Rača
NK Brestovac Garešnički Brestovac
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
HNK Rovišće
ਐਨਕੇ ਰਿਬਰ ਕੋਨਕਨਿਕਾ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 1. ŽNL ਕਾਰਲੋਵਾਕ
ਐਨ ਕੇ ਓਗੁਲਿਨ
NK ਕਰੋਸ਼ੀਆ 78 Žakanje
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 1. ŽNL Varaždinska
NK Mladost Varaždinske Toplice
NK Čevo Podevčevo
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 2. ਜ਼ਗਰੇਬੈਕਕਾ ਐਨ.ਐਲ
ਐਨ ਕੇ ਹਰਾਸਚੇ
NK Čulinec
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
ਐਨ ਕੇ ਟੋਮੀਸਲਾਵ ਬੇਰੇਕ
ਐਨ ਕੇ ਬਿਲੋ ਵੇਲਿਕਾ ਪਿਸਾਨਿਕਾ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 2. ŽNL ਸਿਸਕ
ਐਨ ਕੇ ਹਾਜਦੁਕ ਸੇਲਾ
NK Una-Mladost Hrvatska Dubica
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 2. ŽNL ਸਿਸਕ
NK AŠK Staro Praćno
NK Gvozd
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 2. ŽNL ਸਿਸਕ
ŠNK Mladost Greda
ਐਨ ਕੇ ਮਹੋਵੋ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 2. ŽNL ਸਿਸਕ
ਐਨ ਕੇ ਜ਼ੇਲਨੀ ਬ੍ਰਿਜੇਗ ਸਿਸਕ
ਐਨਕੇ ਪੋਸਾਵੀਨਾ ਪ੍ਰੀਲੋਸਿਕਾ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 2. ŽNL ਵਿੰਕੋਵਸੀ
ਐਨਕੇ ਬੋਰਾਕ ਰੇਤਕੋਵਸੀ
NK ਸਲਾਵੋਨਾਕ ਪ੍ਰਕੋਵਸੀ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 3. ŽNL Varaždinska – Ludbreg
ਐਨ ਕੇ ਕਾਰਲੋਵੇਕ
NK Struga-Rovokop
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 2. ŽNL Županja
NK RAŠK ਰਾਜੇਵੋ ਸੇਲੋ
ਐਨ.ਕੇ.ਜਾਦਰਨ ਗੁੰਜਾ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 2. ŽNL ਵਿੰਕੋਵਸੀ
ਐਨਕੇ ਮੀਟੀਅਰ
ਐਨਕੇ ਸੋਕਾਡਿਜਾ ਸਟਾਰੀ ਮਿਕਾਨੋਵਸੀ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 3. ŽNL ਵੁਕੋਵਰ
ਐਨ ਕੇ ਮੋਹਵੋ
HNK Radnički Vukovar
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 3. ŽNL ਵੁਕੋਵਰ
ਐਨਕੇ ਟੋਮਪੋਜੇਵਸੀ
HNK Lipovača
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 2. ŽNL ਵਿੰਕੋਵਸੀ
NK Frankopan Rokovci-Andrijaševci
ਐੱਨ.ਕੇ. ਹਾਜਦੁਕ ਮਿਰਕੋ ਮਿਰਕੋਵਸੀ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 1. ŽNL Sisačko-moslavačka
ਐਨਕੇ ਵੋਲੋਡਰ
ਐਨਕੇ ਜੇਲੇਨਗਰਾਡ ਗੋਰਨਜਾ ਜੇਲੇਂਸਕਾ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 1. ŽNL Zagrebačka – Zapad
ਐਨਕੇ ਬੀਐਸਕੇ ਬਰਡੋਵੇਕ
ਐਨਕੇ ਸਵੇਤਾ ਜਾਨਾ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 1. ŽNL Zagrebačka – Zapad
ਐਨਕੇ ਕੁਪਿਨੇਕ
ਐਨ ਕੇ ਕ੍ਰਾਸਿਕ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 1. ŽNL Zagrebačka – Istok
ਐਨਕੇ ਰਾਕੋਵੇਕ
NK ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਨੋਵਾ ਕਪੇਲਾ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 1. ŽNL Zagrebačka – Istok
NK ਫਰਕਾਸ਼ ਫਰਕਾਸੇਵਾਕ
NK Mladost Obedišće
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 2. ŽNL ਸਿਸਕ
ŠNK Češko Selo Petrinja
HNK Petrovec
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 3. ŽNL ਵੁਕੋਵਰ
ਐਨਕੇ ਟੋਮਪੋਜੇਵਸੀ
HNK Lipovača
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 2. ŽNL ਵਿੰਕੋਵਸੀ
ਐਨਕੇ ਬੋਰਾਕ ਰੇਤਕੋਵਸੀ
NK ਸਲਾਵੋਨਾਕ ਪ੍ਰਕੋਵਸੀ
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 1. ŽNL Sisačko-moslavačka
ਐਨਕੇ ਵੋਲੋਡਰ
ਐਨਕੇ ਜੇਲੇਨਗਰਾਡ ਗੋਰਨਜਾ ਜੇਲੇਂਸਕਾ
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 1. Međimurska NL
NK ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਓਰੇਹੋਵਿਕਾ
ਐਨ.ਕੇ. ਸੋਕੋਲ ਵਰਾਤੀਸਿਨਕ
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
NK Kamen Sirč
ਐਨ ਕੇ ਬਿਲੋਗੋਰਾ ਕਪੇਲਾ
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 2. ŽNL Krapinsko-zagorska
NK Mladost Belec
ਐਨ.ਕੇ. ਮਿਲੇਨਗਰਾਡ 2005 ਬੁਡਿਨਸਚਿਨਾ
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 2. ŽNL Krapinsko-zagorska
NK ਟੌਪਲੀਸ ਕ੍ਰੈਪਿੰਸਕੇ ਟੌਪਲੀਸ
ਐਨ ਕੇ ਵੈਟਰੋਗਾਸੈਕ ਬ੍ਰੇਜ਼ੋਵਾ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 1. ŽNL Sisačko-moslavačka
ਐਨਕੇ ਵੋਲੋਡਰ
ਐਨਕੇ ਜੇਲੇਨਗਰਾਡ ਗੋਰਨਜਾ ਜੇਲੇਂਸਕਾ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/12
15:30
|
ਜਰਮਨੀ ਬੁੰਡੇਸਲੀਗਾ
ਬੇਅਰਨ ਮੈਨਚੇਨ
ਬੀਲੇਫੇਲ੍ਡ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 1. ŽNL Sisačko-moslavačka
ਐਨ ਕੇ ਸੁੰਜਸਕੀ ਸੁੰਜਾ
NK ਸਲੋਗਾ ਜਾਜ਼ਾਵੀਕਾ-ਰੋਜ਼ਡਾਨਿਕ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 3. ŽNL Valpovo
ਐਨਕੇ ਗਜ ਬ੍ਰੋਡਾਂਸੀ
NK Mladost Harkanovci
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 3. ŽNL Valpovo
ਐਨਕੇ ਜਾਦਰਾਨ ਹਬਜਾਨੋਵਸੀ
ਐਨ ਕੇ ਬਿਸਟ੍ਰਿੰਚੀ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 3. ŽNL Valpovo
ਐਨਕੇ ਗਜ ਬ੍ਰੋਡਾਂਸੀ
NK Mladost Harkanovci
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 3. ŽNL Valpovo
ਐਨਕੇ ਜਾਦਰਾਨ ਹਬਜਾਨੋਵਸੀ
ਐਨ ਕੇ ਬਿਸਟ੍ਰਿੰਚੀ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 1. ŽNL Zagrebačka – ਜੱਗ
ਐਨ.ਕੇ.ਓਸਟਰਨਾ
ਐਨ.ਕੇ.ਬੂਨਾ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 2. ŽNL ਬੇਲੀ ਮਾਨਸਤਿਰ
NK ਜੋਵਨ ਲੈਜ਼ਿਕ ਬੋਲਮੈਨ
NK Ribar Kopačevo
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:30
|
ਸਰਬੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਡਰੱਗ ਨੋਵੋਸਾਡਸਕਾ ਲੀਗਾ
ਐਫਕੇ ਵਿਨੋਗਰਾਡਰ ਲੇਡਿੰਸੀ
ਐਫਕੇ ਸਲਾਨੋਬਰਾਕ ਨੋਵੀ ਸੈਡ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 1. ŽNL Vukovarsko-srijemska
NK Slavonac Gradiste
ਐਨ.ਕੇ ਵਰਬਨਜਾ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 3. ŽNL Osijek
NK LIO Osijek
NK Laslovo '91
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 3. ŽNL Osijek
ਐਨਕੇ ਗੋਲਿਓ ਡੋਪਸਿਨ
NK ਸਲੋਗਾ ਅਰਨੇਸਟੀਨੋਵੋ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 3. ŽNL Osijek
NK LIO Osijek
NK Laslovo '91
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 1. ŽNL Zagrebačka – ਜੱਗ
ਐਨਕੇ ਵੈਟਰੋਗਾਸੈਕ ਕੋਬਿਲਿਕ
ਐਨ.ਕੇ. ਡੋਂਜਾ ਕੁਪਚੀਨਾ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 2. ŽNL Osijek
ਐਨ ਕੇ ਦੁਨਵ ਦਲਜ
ਐਨਕੇ ਇਲੈਕਟ੍ਰਾ ਓਸੀਜੇਕ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 2. ŽNL Osijek
ਐਨ ਕੇ ਦੁਨਵ ਦਲਜ
ਐਨਕੇ ਇਲੈਕਟ੍ਰਾ ਓਸੀਜੇਕ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 1. ŽNL Zagrebačka – ਜੱਗ
ਐਨਕੇ ਬ੍ਰਕੋ ਬੋਜਾਕੋਵਿਨਾ
ਐਨ ਕੇ ਨੋਵਾਕੀ ਸਵੇਤਾ ਨੇਡੇਲਜਾ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 1. ŽNL Zagrebačka – ਜੱਗ
ਐਨਕੇ ਬ੍ਰਕੋ ਬੋਜਾਕੋਵਿਨਾ
ਐਨ ਕੇ ਨੋਵਾਕੀ ਸਵੇਤਾ ਨੇਡੇਲਜਾ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 2. ŽNL Primorsko-goranska
NK Željezničar Moravice
ਐਨ ਕੇ ਗੋਰੰਕਾ ਰਾਵਣ ਗੋਰਾ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 3. ŽNL Baranjska liga
NK Zmaj Zmajevac
NK Mladost Čeminac
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 3. ŽNL Baranjska liga
ਐਨ.ਕੇ. ਗ੍ਰੈਨੀਸਰ ਟੋਰਜਾੰਸੀ
ਐਨ ਕੇ ਦਾਵਰ ਬ੍ਰਾਂਜੀਨਾ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 3. ŽNL Baranjska liga
NK ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਬ੍ਰੈਨਜਿਨ Vrh
ŠNK Grozd Kotlina
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 3. ŽNL Baranjska liga
NK Zmaj Zmajevac
NK Mladost Čeminac
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 3. ŽNL Baranjska liga
ਐਨ.ਕੇ. ਗ੍ਰੈਨੀਸਰ ਟੋਰਜਾੰਸੀ
ਐਨ ਕੇ ਦਾਵਰ ਬ੍ਰਾਂਜੀਨਾ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 3. ŽNL Baranjska liga
ਐਨ ਕੇ ਰੈਡਨੀਕੀ ਮਿਰਕੋਵੈਕ
NK Luč
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 3. ŽNL Baranjska liga
NK ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਬ੍ਰੈਨਜਿਨ Vrh
ŠNK Grozd Kotlina
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 3. ŽNL Baranjska liga
NK Zmaj Zmajevac
NK Mladost Čeminac
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 3. ŽNL Baranjska liga
NK ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਬ੍ਰੈਨਜਿਨ Vrh
ŠNK Grozd Kotlina
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/12
15:30
|
ਸਰਬੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਡਰੱਗ ਨੋਵੋਸਾਡਸਕਾ ਲੀਗਾ
FK ਦਿਨਾਮੋ ਬੁਦਿਸਾਵਾ
FK Stražilovo Sremski Karlovci
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:30
|
ਸਰਬੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਡਰੱਗ ਨੋਵੋਸਾਡਸਕਾ ਲੀਗਾ
FK ਬੋਰਾਕ ਰਾਕੋਵਾਕ
FK ਬੋਰਾਕ ਨੋਵੀ ਉਦਾਸ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:30
|
ਸਰਬੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਡਰੱਗ ਨੋਵੋਸਾਡਸਕਾ ਲੀਗਾ
FK ਹਾਜਡੁਕ ਗਾਰਡੀਨੋਵਸੀ
FK Obilić Vilovo
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:30
|
ਸਰਬੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਡਰੱਗ ਨੋਵੋਸਾਡਸਕਾ ਲੀਗਾ
FK ਬੋਰਾਕ ਰਾਕੋਵਾਕ
FK ਬੋਰਾਕ ਨੋਵੀ ਉਦਾਸ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:30
|
ਸਰਬੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਡਰੱਗ ਨੋਵੋਸਾਡਸਕਾ ਲੀਗਾ
FK ਹਾਜਡੁਕ ਗਾਰਡੀਨੋਵਸੀ
FK Obilić Vilovo
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 2. ŽNL Primorsko-goranska
ਐਨ ਕੇ ਮਿਰਕੋਪਾਲਜ
ਐਨ ਕੇ ਪੋਲੇਟ ਸਕ੍ਰੈਡ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 2. ŽNL Primorsko-goranska
ਐਨ ਕੇ ਮਿਰਕੋਪਾਲਜ
ਐਨ ਕੇ ਪੋਲੇਟ ਸਕ੍ਰੈਡ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 1. ŽNL Zadarska
ਐਨ ਕੇ ਹਾਜਦੁਕ ਪ੍ਰਿਦ੍ਰਗਾ
NŠK ਜ਼ੈਮੁਨਿਕ ਜ਼ੈਮੁਨਿਕ ਡੋਂਜੀ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 1. ŽNL Zagrebačka – ਜੱਗ
ਐਨਕੇ ਪੋਸਾਵੇਕ
ਐਨਕੇ ਬੈਸਟੋਵਜੇ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 1. ŽNL Osječko-baranjska
NK Dracice Đakovo
ਐਨਕੇ ਓਮਲਾਡਿਨਾਕ ਜੋਸੀਪੋਵਾਕ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 1. ŽNL Osječko-baranjska
ਐਨ ਕੇ ਮੋਤੀਚੀਨਾ
ਐਨਕੇ ਰੈਡਨਿਕ ਜੋਸੀਪੋਵਾਕ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 1. ŽNL Osječko-baranjska
ਐਨ ਕੇ ਸਲਾਵੋਨਾਕ ਤੇਂਜਾ
NK ਓਮਲਾਡੀਨਾਕ ਵੁਕੋਜੇਵਸੀ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 2. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
ਐਨ.ਕੇ. ਗੋਰਡੋਵਾ ਵੇਲੀਕੀ ਗ੍ਰੇਡਵੈਕ
ਐਨਕੇ ਇਮਸੋਵੈਕ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 2. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
ਐਨ.ਕੇ. ਗੋਰਡੋਵਾ ਵੇਲੀਕੀ ਗ੍ਰੇਡਵੈਕ
ਐਨਕੇ ਇਮਸੋਵੈਕ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 2. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
ਐਨ.ਕੇ. ਗੋਰਡੋਵਾ ਵੇਲੀਕੀ ਗ੍ਰੇਡਵੈਕ
ਐਨਕੇ ਇਮਸੋਵੈਕ
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 1. ŽNL Zagrebačka – ਜੱਗ
NK Dinamo-Hidrel Novo Čiče
NK Samoborski Otok
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 1. ŽNL Vukovarsko-srijemska
NK ਸਲੋਗਾ ਬੋਰੋਵੋ
NK Mladost Cerić
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 2. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
ਐਨਕੇ ਡਰਾਗਨੇਕ
ਐਨਕੇ ਜ਼ਰਿੰਸਕੀ ਟੋਪੋਲੋਵੈਕ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 2. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
ਐਨਕੇ ਡਰਾਗਨੇਕ
ਐਨਕੇ ਜ਼ਰਿੰਸਕੀ ਟੋਪੋਲੋਵੈਕ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 3. ŽNL Istarska – Sjever
NK Grožnjan-Oprtalj
ਐਨਕੇ ਲਿਵਡੇ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 3. ŽNL Istarska – Sjever
ਐੱਨ.ਕੇ. ਮਾਰੂਸੀਚੀ
ਐਨਕੇ ਬਾਬੀਚੀ 1947
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 3. ŽNL Istarska – Sjever
ਐੱਨ.ਕੇ. ਮਾਰੂਸੀਚੀ
ਐਨਕੇ ਬਾਬੀਚੀ 1947
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 1. ŽNL Vukovarsko-srijemska
NK Mladost Vođinci
ਐਨਕੇ ਬੋਰਾਕ ਡਰੇਨੋਵਸੀ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 1. ŽNL Vukovarsko-srijemska
NK Mladost Vođinci
ਐਨਕੇ ਬੋਰਾਕ ਡਰੇਨੋਵਸੀ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 2. ŽNL Istarska
NK Valbandon 72
ਐਨਕੇ ਬਰਟੋਨਿਗਲਾ-ਨੋਵਾ ਵਾਸ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 2. ŽNL Istarska
NK Buzet
ਐਨ ਕੇ ਵਿਸਜਨ 1957
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 1. ŽNL Vukovarsko-srijemska
HNK Fruškogorac Ilok
NK ਲਵਰ ਨਿਜੇਮਸੀ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:30
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 1. ŽNL Vukovarsko-srijemska
HNK Fruškogorac Ilok
NK ਲਵਰ ਨਿਜੇਮਸੀ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/12
15:45
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 2. ŽNL Požeško-slavonska
ਐਨਕੇ ਐਮੀਨੋਵਸੀ
NK BSK Biškupci
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:45
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 2. ŽNL Požeško-slavonska
ਐਨਕੇ ਐਮੀਨੋਵਸੀ
NK BSK Biškupci
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
15:45
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 2. ŽNL Požeško-slavonska
ਐਨਕੇ ਐਮੀਨੋਵਸੀ
NK BSK Biškupci
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/12
15:45
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 2. ŽNL Požeško-slavonska
ਐਨਕੇ ਐਮੀਨੋਵਸੀ
NK BSK Biškupci
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/12
15:45
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 2. ŽNL Požeško-slavonska
NK ਕਰੋਸ਼ੀਆ Donja Obrijež
NK Graničar Bučje
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/12
15:45
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ MŽNL SB-PŽ
ਐਨ.ਕੇ. ਓਮਲਾਡਿਨਾਕ ਗੋਰਨਜਾ ਵਰਬਾ
ਐਨਕੇ ਵਿਨੋਗੋਰਾਕ ਬ੍ਰੋਡਸਕੋ ਵਿਨੋਗੋਰਜੇ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/12
16:00
|
ਪੁਰਤਗਾਲ ਸ਼ੁਕੀਨ ਏ.ਐੱਫ. ਏਵੋਰਾ ਏਲੀਟ ਲੀਗ
ਜੀਡੀ ਪੋਰਟਲ
SC Arcoense
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
16:00
|
ਪੁਰਤਗਾਲ ਸ਼ੁਕੀਨ AF Santarem I ਡਿਵੀਜ਼ਨ
ਐਟਲੇਟਿਕੋ ਓਰੀਅਨਸ
ADRC ਵਾਸਕੋ ਗਾਮਾ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
16:00
|
ਪੁਰਤਗਾਲ ਸ਼ੁਕੀਨ AF ਸੇਤੂਬਲ II ਡਿਵੀਜ਼ਨ
ਐਸਟ੍ਰੇਲਾ ਸੇਂਟ ਆਂਡਰੇ
ਪੇਲੇਜ਼ਿਨਹੋਸ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
16:00
|
ਪੁਰਤਗਾਲ ਐਮੇਚਿਓਰ ਏਐਫ ਵਿਲਾ ਰੀਅਲ ਡਿਵੀਜ਼ਨ ਆਫ਼ ਆਨਰ - ਸੀਰੀਜ਼ ਏ
FC Lordelo
Aud Conc. Sabrosa
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
16:00
|
ਪੁਰਤਗਾਲ ਐਮੇਚਿਓਰ ਏਐਫ ਵਿਲਾ ਰੀਅਲ ਡਿਵੀਜ਼ਨ ਆਫ਼ ਆਨਰ - ਸੀਰੀਜ਼ ਏ
ਐਸਸੀ ਕਮਿਏਰਾ
ਜੀਡੀ ਸਰਵਾ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
16:00
|
ਪੁਰਤਗਾਲ ਸ਼ੁਕੀਨ AF ਸੇਤੂਬਲ II ਡਿਵੀਜ਼ਨ
ਪਾਈਓ ਪਾਇਰਸ ਐਫ.ਸੀ
ਸੀਡੀ ਕੋਵਾ ਡਾ ਪੀਡੇਡੇ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
16:00
|
ਪੁਰਤਗਾਲ ਸ਼ੁਕੀਨ AF ਸੇਤੂਬਲ II ਡਿਵੀਜ਼ਨ
ਪਿਨਹਾਲੋਵੇਨਸੇ
ਜੀਡੀ ਸੇਸਿਮਬਰਾ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
16:00
|
ਪੁਰਤਗਾਲ ਸ਼ੁਕੀਨ AF ਸੇਤੂਬਲ I ਡਿਵੀਜ਼ਨ
ਸੇਤੁਬਲ ਬੀ ਦੀ ਜਿੱਤ
ਮਛੇਰੇ ਕੋਸਟਾ ਕਾਪਰਿਕਾ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
16:00
|
ਪੁਰਤਗਾਲ ਸ਼ੁਕੀਨ AF Santarem I ਡਿਵੀਜ਼ਨ
ਐਟਲੇਟਿਕੋ ਓਰੀਅਨਸ
ADRC ਵਾਸਕੋ ਗਾਮਾ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
16:00
|
ਸਪੇਨ ਸ਼ੁਕੀਨ Tercera Federación, ਗਰੁੱਪ 13
ਸੀਡੀ ਐਲਗਰ
ਸੀਡੀ ਪਲੱਸ ਅਲਟਰਾ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/12
16:00
|
ਨਾਰਵੇ ਤੀਸਰਾ ਡਿਵੀਜ਼ਨ, ਗਰੁੱਪ 3
Lørenskog IF
ਮੋਲਡ FK II
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/12
16:30
|
ਐਸਟੋਨੀਆ III ਲੀਗਾ – ਲੂਨਾ ਪਿਰਕੌਂਡ
ਟੈਲੀਨਾ ਜੇਕੇ ਮੈਟਰੋਪੋਲ
ਟੈਲੀਨਾ ਐਫਸੀ ਸਮਰਾਹਾ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
16:30
|
ਐਸਟੋਨੀਆ III ਲੀਗਾ – ਲੂਨਾ ਪਿਰਕੌਂਡ
ਟੈਲੀਨਾ ਜੇਕੇ ਮੈਟਰੋਪੋਲ
ਟੈਲੀਨਾ ਐਫਸੀ ਸਮਰਾਹਾ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
17:00
|
ਸਲੋਵੇਨੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 3. SNL vzhod
ਐਨ.ਕੇ. ਐਲਟ੍ਰੋਨ ਸੇਨਚੁਰ
NK Jesenice
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/12
17:30
|
ਪੋਲੈਂਡ CLJ
ਅਰਕਾ ਗਡੀਨੀਆ U19
ਲੇਗੀਆ ਵਾਰਸਾਵਾ U19
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
18:00
|
ਮੈਕਸੀਕੋ ਲੀਗਾ ਐਮਐਕਸ, ਮਹਿਲਾ, ਕਲੌਸੁਰਾ
Pachuca
ਸ਼ੇਰ ਕਲੱਬ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
18:00
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਸ਼ੁਕੀਨ 2. ŽNL Brodsko-posavska
ਐਨ ਕੇ ਪੋਸਾਵੈਕ ਰੁਸ਼ਿਕਾ
ਐਨ.ਕੇ. ਗ੍ਰੇਨੀਸਰ ਕਲਾਕਰ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
18:00
|
ਬ੍ਰਾਜ਼ੀਲ ਬ੍ਰਾਸੀਲੀਰੋ ਸੇਰੀ ਏ, ਮਹਿਲਾ
ਕਿੰਡਰਮੈਨ
ਐਸਸੀ ਇੰਟਰਨੈਸ਼ਨਲ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/12
18:00
|
ਮੈਕਸੀਕੋ ਲੀਗਾ ਐਮਐਕਸ, ਮਹਿਲਾ, ਕਲੌਸੁਰਾ
Pachuca
ਸ਼ੇਰ ਕਲੱਬ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/12
18:00
|
ਮੈਕਸੀਕੋ ਲੀਗਾ ਐਮਐਕਸ, ਮਹਿਲਾ, ਕਲੌਸੁਰਾ
ਟਾਈਗਰਸ ਯੂ.ਏ.ਐਨ.ਐਲ.
ਐਫਸੀ ਜੁਆਰੇਜ਼
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/12
18:30
|
ਅਰਜਨਟੀਨਾ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ ਰੋਸਰੀਨਾ ਡੀ ਫੁਟਬਾਲ, ਡਿਵੀਜ਼ਨ ਏ
ਕਲੱਬ ਐਟਲੇਟਿਕੋ ਸੈਨ ਟੈਲਮੋ
ਕਲੱਬ ਸੋਸ਼ਲ ਡਿਪੋਰਟੀਵੋ ਅਤੇ ਸੱਭਿਆਚਾਰਕ ਰਿਓ ਨੀਗਰੋ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
18:30
|
ਅਰਜਨਟੀਨਾ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ ਰੋਸਰੀਨਾ ਡੀ ਫੁਟਬਾਲ, ਡਿਵੀਜ਼ਨ ਬੀ
ਕਲੱਬ ਡਿਪੋਰਟੀਵੋ ਅਤੇ ਸੋਸ਼ਲ ਲਕਸ
ਸਪੋਰਟਸ ਐਂਡ ਰੀਕ੍ਰਿਏਸ਼ਨ ਐਸੋਸੀਏਸ਼ਨ ਬੈਂਕੋ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
18:30
|
ਅਰਜਨਟੀਨਾ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ ਰੋਸਰੀਨਾ ਡੀ ਫੁਟਬਾਲ, ਡਿਵੀਜ਼ਨ ਬੀ
ਕਲੱਬ ਐਟਲੇਟਿਕੋ ਫਿਸ਼ਰਟਨ
ਲਿਓਨਸ ਡੀ ਰੋਜ਼ਾਰੀਓ ਐਫ.ਸੀ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
18:30
|
ਅਰਜਨਟੀਨਾ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ ਰੋਸਰੀਨਾ ਡੀ ਫੁਟਬਾਲ, ਡਿਵੀਜ਼ਨ ਸੀ
ਐਸੋਸੀਏਸ਼ਨ ਸਿਵਲ ਸਰਮੇਂਟੋ ਫੁਟਬਾਲ ਕਲੱਬ
ਬੋਟਾਫੋਗੋ ਸਪੋਰਟਸ ਗਰੁੱਪ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
18:30
|
ਅਰਜਨਟੀਨਾ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ ਰੋਸਰੀਨਾ ਡੀ ਫੁਟਬਾਲ, ਡਿਵੀਜ਼ਨ ਸੀ
ਐਸੋਸੀਏਸ਼ਨ ਸਿਵਲ ਕਲੱਬ ਮਾਰੀਆ ਰੀਨਾ
ਸਪੋਰਟਸ ਰੀਕ੍ਰੀਏਸ਼ਨ ਕਲੱਬ 14 ਜੂਨ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
18:30
|
ਅਰਜਨਟੀਨਾ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ ਰੋਸਰੀਨਾ ਡੀ ਫੁਟਬਾਲ, ਡਿਵੀਜ਼ਨ ਸੀ
ਜੋਰਗੀਟੋ ਜੂਨੀਅਰਜ਼ ਫੁੱਟਬਾਲ ਕਲੱਬ
ਕਲੱਬ ਐਟਲੇਟਿਕੋ ਸਪਾਰਟਾ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
18:30
|
ਅਰਜਨਟੀਨਾ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ ਰੋਸਰੀਨਾ ਡੀ ਫੁਟਬਾਲ, ਡਿਵੀਜ਼ਨ ਸੀ
ਸਪੋਰਟਸ ਰੀਕ੍ਰੀਏਸ਼ਨ ਕਲੱਬ 14 ਜੂਨ
ਪੋਲੀਡੇਪੋਰਟੀਵੋ ਕੰਟਰੀ ਕਲੱਬ ਸੈਨ ਜੋਸੇ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
18:30
|
ਅਰਜਨਟੀਨਾ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ ਰੋਸਰੀਨਾ ਡੀ ਫੁਟਬਾਲ, ਡਿਵੀਜ਼ਨ ਸੀ
ਓਲੰਪੀਆ ਫੁੱਟਬਾਲ ਸਕੂਲ
ਪੋਲੀਡੇਪੋਰਟੀਵੋ ਕੰਟਰੀ ਕਲੱਬ ਸੈਨ ਜੋਸੇ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
18:30
|
ਅਰਜਨਟੀਨਾ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ ਰੋਸਰੀਨਾ ਡੀ ਫੁਟਬਾਲ, ਡਿਵੀਜ਼ਨ ਸੀ
ਕਲੱਬ ਐਟਲੇਟਿਕੋ ਸਪਾਰਟਾ
ਐਸੋਸੀਏਸ਼ਨ ਸਿਵਲ ਕਲੱਬ ਮਾਰੀਆ ਰੀਨਾ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
18:30
|
ਅਰਜਨਟੀਨਾ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ ਰੋਸਰੀਨਾ ਡੀ ਫੁਟਬਾਲ, ਡਿਵੀਜ਼ਨ ਸੀ
ਬੋਟਾਫੋਗੋ ਸਪੋਰਟਸ ਗਰੁੱਪ
ਕਲੱਬ ਡੇਲ ਗ੍ਰੈਨ ਰੋਸਾਰੀਓ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
18:30
|
ਅਰਜਨਟੀਨਾ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ ਰੋਸਰੀਨਾ ਡੀ ਫੁਟਬਾਲ, ਡਿਵੀਜ਼ਨ ਸੀ
ਐਸੋਸੀਏਸ਼ਨ ਸਿਵਲ ਕਲੱਬ ਮਾਰੀਆ ਰੀਨਾ
ਸਪੋਰਟਸ ਰੀਕ੍ਰੀਏਸ਼ਨ ਕਲੱਬ 14 ਜੂਨ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
18:30
|
ਅਰਜਨਟੀਨਾ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ ਰੋਸਰੀਨਾ ਡੀ ਫੁਟਬਾਲ, ਡਿਵੀਜ਼ਨ ਸੀ
ਜੋਰਗੀਟੋ ਜੂਨੀਅਰਜ਼ ਫੁੱਟਬਾਲ ਕਲੱਬ
ਕਲੱਬ ਐਟਲੇਟਿਕੋ ਸਪਾਰਟਾ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
18:30
|
ਅਰਜਨਟੀਨਾ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ ਰੋਸਰੀਨਾ ਡੀ ਫੁਟਬਾਲ, ਡਿਵੀਜ਼ਨ ਸੀ
ਸਪੋਰਟਸ ਰੀਕ੍ਰੀਏਸ਼ਨ ਕਲੱਬ 14 ਜੂਨ
ਪੋਲੀਡੇਪੋਰਟੀਵੋ ਕੰਟਰੀ ਕਲੱਬ ਸੈਨ ਜੋਸੇ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
18:30
|
ਅਰਜਨਟੀਨਾ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ ਰੋਸਰੀਨਾ ਡੀ ਫੁਟਬਾਲ, ਡਿਵੀਜ਼ਨ ਸੀ
ਓਲੰਪੀਆ ਫੁੱਟਬਾਲ ਸਕੂਲ
ਪੋਲੀਡੇਪੋਰਟੀਵੋ ਕੰਟਰੀ ਕਲੱਬ ਸੈਨ ਜੋਸੇ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
18:30
|
ਅਰਜਨਟੀਨਾ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ ਰੋਸਰੀਨਾ ਡੀ ਫੁਟਬਾਲ, ਡਿਵੀਜ਼ਨ ਸੀ
ਕਲੱਬ ਐਟਲੇਟਿਕੋ ਸਪਾਰਟਾ
ਐਸੋਸੀਏਸ਼ਨ ਸਿਵਲ ਕਲੱਬ ਮਾਰੀਆ ਰੀਨਾ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
18:30
|
ਅਰਜਨਟੀਨਾ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ ਰੋਸਰੀਨਾ ਡੀ ਫੁਟਬਾਲ, ਡਿਵੀਜ਼ਨ ਸੀ
ਬੋਟਾਫੋਗੋ ਸਪੋਰਟਸ ਗਰੁੱਪ
ਕਲੱਬ ਡੇਲ ਗ੍ਰੈਨ ਰੋਸਾਰੀਓ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
18:30
|
ਅਰਜਨਟੀਨਾ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ ਰੋਸਰੀਨਾ ਡੀ ਫੁਟਬਾਲ, ਡਿਵੀਜ਼ਨ ਏ
ਰੋਜ਼ਾਰੀਓ ਸੈਂਟਰਲ ਬੀ
ਸਪੋਰਟੀਵੋ ਫੁਟਬਾਲ ਕਲੱਬ
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/12
18:30
|
ਅਰਜਨਟੀਨਾ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ ਰੋਸਰੀਨਾ ਡੀ ਫੁਟਬਾਲ, ਡਿਵੀਜ਼ਨ ਏ
ਕਲੱਬ ਐਟਲੇਟਿਕੋ ਯੂਨੀਅਨ ਅਤੇ ਸੋਸੀਡੇਡ ਇਟਾਲੀਆਨਾ
ਰੋਜ਼ਾਰੀਓ ਸੈਂਟਰਲ ਬੀ
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/12
18:30
|
ਅਰਜਨਟੀਨਾ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ ਰੋਸਰੀਨਾ ਡੀ ਫੁਟਬਾਲ, ਡਿਵੀਜ਼ਨ ਸੀ
ਜੋਰਗੀਟੋ ਜੂਨੀਅਰਜ਼ ਫੁੱਟਬਾਲ ਕਲੱਬ
ਕਲੱਬ ਐਟਲੇਟਿਕੋ ਸਪਾਰਟਾ
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/12
18:30
|
ਅਰਜਨਟੀਨਾ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ ਰੋਸਰੀਨਾ ਡੀ ਫੁਟਬਾਲ, ਡਿਵੀਜ਼ਨ ਸੀ
ਓਲੰਪੀਆ ਫੁੱਟਬਾਲ ਸਕੂਲ
ਪੋਲੀਡੇਪੋਰਟੀਵੋ ਕੰਟਰੀ ਕਲੱਬ ਸੈਨ ਜੋਸੇ
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/12
18:45
|
ਇਟਲੀ ਸੀਰੀ ਏ
ਅਤਲੰਟਾ
ਰੋਮ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/12
19:00
|
USA MLS ਨੈਕਸਟ ਪ੍ਰੋ
ਕੋਲੰਬਸ ਕਰੂ 2
FC ਸਿਨਸਿਨਾਟੀ 2
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
19:00
|
USA MLS ਨੈਕਸਟ ਪ੍ਰੋ
ਮਿਨੇਸੋਟਾ ਯੂਨਾਈਟਿਡ ਐਫਸੀ 2
LA ਗਲੈਕਸੀ II
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
19:00
|
USA MLS ਨੈਕਸਟ ਪ੍ਰੋ
ਸਪੋਰਟਿੰਗ ਕੰਸਾਸ ਸਿਟੀ II
ਕੋਲੋਰਾਡੋ ਰੈਪਿਡਸ 2
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
19:00
|
USA MLS ਨੈਕਸਟ ਪ੍ਰੋ
ਮਿਨੇਸੋਟਾ ਯੂਨਾਈਟਿਡ ਐਫਸੀ 2
LA ਗਲੈਕਸੀ II
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
19:15
|
ਆਈਸਲੈਂਡ Urvalsdeild
ਵਾਈਕਿੰਗੁਰ ਰੇਕਜਾਵਿਕ
FH Hafnarfjörður
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/12
20:00
|
ਅਰਜਨਟੀਨਾ ਸ਼ੁਕੀਨ ਲੀਗਾ ਖੇਤਰੀ ਫੁਟਬਾਲ ਡੇਲ ਸੁਰ - ਕੋਰਲ ਡੀ ਬੁਸਟੋਸ
CAS Corralense
CSD Newbery ਅਤੇ Everton
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
22:00
|
ਯੂਐਸਏ ਨੈਸ਼ਨਲ ਵੂਮੈਨ ਸੌਕਰ ਲੀਗ
ਕੰਸਾਸ ਸਿਟੀ ਮੌਜੂਦਾ
ਉੱਤਰੀ ਕੈਰੋਲੀਨਾ ਹਿੰਮਤ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/12
22:30
|
USA ਸ਼ੁਕੀਨ UPSL ਮਿਡਵੈਸਟ ਈਸਟ - ਪ੍ਰੀਮੀਅਰ
FK ਓਲੰਪਿਕ ਮੈਕੌਮਬ
ਪਾਸ ਐਫਸੀ ਪ੍ਰੋ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
22:30
|
USA ਸ਼ੁਕੀਨ UPSL ਮਿਡਵੈਸਟ ਈਸਟ - ਪ੍ਰੀਮੀਅਰ
FK ਓਲੰਪਿਕ ਮੈਕੌਮਬ
ਪਾਸ ਐਫਸੀ ਪ੍ਰੋ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/12
23:00
|
ਅਰਜਨਟੀਨਾ ਪ੍ਰੋਫੈਸ਼ਨਲ ਫੁਟਬਾਲ ਲੀਗ
ਸੁਤੰਤਰਤਾ
ਟੇਲਰਸ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/12
23:00
|
ਕੋਸਟਾ ਰੀਕਾ ਪ੍ਰਾਈਮੇਰਾ ਡਿਵੀਜ਼ਨ, ਮਹਿਲਾ
ਪੋਰਟੋ ਵਿਏਜੋ ਐੱਫ.ਸੀ
ਐਲ ਡੀ ਅਲਾਜੁਲੇਨਸ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/12
23:00
|
ਕੋਸਟਾ ਰੀਕਾ ਪ੍ਰਾਈਮੇਰਾ ਡਿਵੀਜ਼ਨ, ਮਹਿਲਾ
ਨੀਲੀ ਸੁਨਾਮੀ ਐੱਫ
Deportivo Saprissa ਮਹਿਲਾ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/12
23:00
|
ਕੋਸਟਾ ਰੀਕਾ ਪ੍ਰਾਈਮੇਰਾ ਡਿਵੀਜ਼ਨ, ਮਹਿਲਾ
ਨਗਰ ਪੋਕੋਸੀ
ਸੀਸੀਡੀਆਰ ਪੇਰੇਜ਼ ਜ਼ੇਲੇਡਨ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/13
10:00
|
ਬੇਲਾਰੂਸ ਵਿਸ਼ਯਾ ਲੀਗ, ਮਹਿਲਾ
ਦਯੁਸ਼-ਪੋਲੇਸਗੁ
FC Smorgon
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/13
10:00
|
ਬੇਲਾਰੂਸ ਵਿਸ਼ਯਾ ਲੀਗ, ਮਹਿਲਾ
ਦਯੁਸ਼-ਪੋਲੇਸਗੁ
FC Smorgon
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/13
11:00
|
ਬੇਲਾਰੂਸ ਵਿਸ਼ਯਾ ਲੀਗ, ਮਹਿਲਾ
ਐਫਕੇ ਗੋਮੇਲ
ABFF WU-19
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/13
11:00
|
ਤਨਜ਼ਾਨੀਆ ਪ੍ਰੀਮੀਅਰ ਲੀਗ
ਤਨਜ਼ਾਨੀਆ ਦੀਆਂ ਜੇਲ੍ਹਾਂ
Ihefu FC
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/13
12:00
|
ਬੇਲਾਰੂਸ ਵਿਸ਼ਯਾ ਲੀਗ, ਮਹਿਲਾ
ਡਾਇਨਾਮੋ ਬ੍ਰੈਸਟ
ਬੋਬਰੂਚੰਕਾ ਬੋਬਰੂਸਕ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/13
12:00
|
ਬੇਲਾਰੂਸ ਵਿਸ਼ਯਾ ਲੀਗ, ਮਹਿਲਾ
ਡਾਇਨਾਮੋ ਬ੍ਰੈਸਟ
ਬੋਬਰੂਚੰਕਾ ਬੋਬਰੂਸਕ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/13
13:00
|
ਬੇਲਾਰੂਸ ਵਿਸ਼ਯਾ ਲੀਗ, ਮਹਿਲਾ
Dnepr Mogilev
ਜ਼ੋਰਕਾ-ਬੀ.ਐੱਸ.ਯੂ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/13
13:00
|
ਇੰਗਲੈਂਡ ਐਮੇਚਿਓਰ ਪ੍ਰੋਫੈਸ਼ਨਲ ਡਿਵੈਲਪਮੈਂਟ ਲੀਗ
ਚਾਰਲਟਨ ਐਥਲੈਟਿਕ U21
ਪੀਟਰਬਰੋ ਯੂਨਾਈਟਿਡ U21
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/13
13:00
|
ਬੇਲਾਰੂਸ ਵਿਸ਼ਯਾ ਲੀਗ, ਮਹਿਲਾ
Dnepr Mogilev
ਜ਼ੋਰਕਾ-ਬੀ.ਐੱਸ.ਯੂ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/13
13:00
|
ਇੰਗਲੈਂਡ ਐਮੇਚਿਓਰ ਪ੍ਰੋਫੈਸ਼ਨਲ ਡਿਵੈਲਪਮੈਂਟ ਲੀਗ
ਚਾਰਲਟਨ ਐਥਲੈਟਿਕ U21
ਪੀਟਰਬਰੋ ਯੂਨਾਈਟਿਡ U21
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/13
14:00
|
ਨਾਰਵੇ ਦੂਜੀ ਡਿਵੀਜ਼ਨ ਗਰੁੱਪ 2
ਐਸਕੇ ਬ੍ਰੈਨ II
ਬ੍ਰੈਟਵਗ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/13
14:00
|
ਨਾਰਵੇ ਦੂਜੀ ਡਿਵੀਜ਼ਨ ਗਰੁੱਪ 2
ਐਸਕੇ ਬ੍ਰੈਨ II
ਬ੍ਰੈਟਵਗ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/13
14:00
|
ਨਾਰਵੇ ਦੂਜੀ ਡਿਵੀਜ਼ਨ ਗਰੁੱਪ 2
ਐਸਕੇ ਬ੍ਰੈਨ II
ਬ੍ਰੈਟਵਗ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/13
15:00
|
ਬੇਲਾਰੂਸ ਵਿਸ਼ਯਾ ਲੀਗ, ਮਹਿਲਾ
ਡਾਇਨਾਮੋ ਮਿੰਸਕ FC
FC ਮਿਨ੍ਸ੍ਕ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/13
15:00
|
ਨਾਈਜੀਰੀਆ ਐਨਐਲਓ ਡਿਵੀਜ਼ਨ ਵਨ ਲੀਗ - ਅਕੁਰੇ ਸੈਂਟਰ
ਬਹਾਦਰ ਐਫ.ਸੀ
ਪਹਿਲਾ ਬੈਂਕ ਫੁੱਟਬਾਲ ਕਲੱਬ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/13
15:00
|
ਬੇਲਾਰੂਸ ਵਿਸ਼ਯਾ ਲੀਗ, ਮਹਿਲਾ
ਡਾਇਨਾਮੋ ਮਿੰਸਕ FC
FC ਮਿਨ੍ਸ੍ਕ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/13
15:00
|
ਬੇਲਾਰੂਸ ਵਿਸ਼ਯਾ ਲੀਗ, ਮਹਿਲਾ
ਡਾਇਨਾਮੋ ਮਿੰਸਕ FC
FC ਮਿਨ੍ਸ੍ਕ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/13
16:00
|
ਨਾਰਵੇ ਤੀਸਰਾ ਡਿਵੀਜ਼ਨ, ਗਰੁੱਪ 3
ਸ਼ੁਰੂ II
ਔਡਸ BK II
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/13
16:00
|
ਕ੍ਰੋਏਸ਼ੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ ਵੈਟਰਨਾ ਵੁਕੋਵਾਰਸਕੋ – ਸ਼੍ਰੀਜੇਮਸਕੇ ਜ਼ੁਪਾਨੀਜੇ
NK ਹਸਕ ਸੋਕੋਲ ਸਟਾਰੀ ਜਾਨਕੋਵਸੀ - ਵੈਟਰਨੀ
HNK ਵਿੰਕੋਵਸੀ - ਵੈਟਰਨੀ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/13
16:00
|
ਕ੍ਰੋਏਸ਼ੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ ਵੈਟਰਨਾ ਵੁਕੋਵਾਰਸਕੋ – ਸ਼੍ਰੀਜੇਮਸਕੇ ਜ਼ੁਪਾਨੀਜੇ
NK ਹਸਕ ਸੋਕੋਲ ਸਟਾਰੀ ਜਾਨਕੋਵਸੀ - ਵੈਟਰਨੀ
HNK ਵਿੰਕੋਵਸੀ - ਵੈਟਰਨੀ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/13
16:00
|
ਕ੍ਰੋਏਸ਼ੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ ਵੈਟਰਨਾ ਵੁਕੋਵਾਰਸਕੋ – ਸ਼੍ਰੀਜੇਮਸਕੇ ਜ਼ੁਪਾਨੀਜੇ
NK ਹਸਕ ਸੋਕੋਲ ਸਟਾਰੀ ਜਾਨਕੋਵਸੀ - ਵੈਟਰਨੀ
HNK ਵਿੰਕੋਵਸੀ - ਵੈਟਰਨੀ
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/13
16:00
|
ਕ੍ਰੋਏਸ਼ੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ ਵੈਟਰਨਾ ਵੁਕੋਵਾਰਸਕੋ – ਸ਼੍ਰੀਜੇਮਸਕੇ ਜ਼ੁਪਾਨੀਜੇ
NK Frankopan Rokovci-Andrijaševci - ਵੈਟਰਨੀ
NK Slavonac Gradište – ਵੈਟਰਨੀ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/13
16:00
|
ਕ੍ਰੋਏਸ਼ੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ ਵੈਟਰਨਾ ਵੁਕੋਵਾਰਸਕੋ – ਸ਼੍ਰੀਜੇਮਸਕੇ ਜ਼ੁਪਾਨੀਜੇ
NK Frankopan Rokovci-Andrijaševci - ਵੈਟਰਨੀ
NK Slavonac Gradište – ਵੈਟਰਨੀ
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/13
16:00
|
ਕ੍ਰੋਏਸ਼ੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ ਵੈਟਰਨਾ ਵੁਕੋਵਾਰਸਕੋ – ਸ਼੍ਰੀਜੇਮਸਕੇ ਜ਼ੁਪਾਨੀਜੇ
HNK Fruškogorac Ilok – ਵੈਟਰਨੀ
ਐਨ ਕੇ ਓਟੋਕ - ਵੈਟਰਨੀ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/13
16:00
|
ਕ੍ਰੋਏਸ਼ੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ ਵੈਟਰਨਾ ਵੁਕੋਵਾਰਸਕੋ – ਸ਼੍ਰੀਜੇਮਸਕੇ ਜ਼ੁਪਾਨੀਜੇ
HNK Fruškogorac Ilok – ਵੈਟਰਨੀ
ਐਨ ਕੇ ਓਟੋਕ - ਵੈਟਰਨੀ
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/13
16:15
|
ਸਾਊਦੀ ਅਰਬ ਡਿਵੀਜ਼ਨ 1
ਅਲ-ਫੈਸਲੀ
ਹਾਜਰ ਕਲੱਬ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/13
16:15
|
ਕਰੋਸ਼ੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਵੈਟਰਨ ਲੀਗ Zagrebačke Županije Istok
ਐਨ ਕੇ ਡੁਬਰਾਵਾ - ਵੈਟਰਨੀ
ਐਨ.ਕੇ. ਡੋਨਜਾ ਜ਼ੇਲੀਨਾ - ਵੈਟਰਨੀ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/13
16:15
|
ਸਾਊਦੀ ਅਰਬ ਡਿਵੀਜ਼ਨ 1
ਅਲ-ਫੈਸਲੀ
ਹਾਜਰ ਕਲੱਬ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/13
17:00
|
ਸਵੀਡਨ Damallsvenskan
ਬੀਕੇ ਹੈਕਨ ਐੱਫ
ਰੋਸੇਨਗਾਰਡ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/13
17:00
|
ਨਾਰਵੇ ਤੀਸਰਾ ਡਿਵੀਜ਼ਨ, ਗਰੁੱਪ 3
ਗੇਮਲੇ ਓਸਲੋ ਐੱਫ.ਕੇ
ਸਕਾਈਡ 2
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/13
17:00
|
ਨਾਰਵੇ ਤੀਸਰਾ ਡਿਵੀਜ਼ਨ, ਗਰੁੱਪ 3
ਸਰਪਸਬਰਗ 08 II
ਬੇਰਮ ਐਸ.ਕੇ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/13
17:30
|
ਫੈਰੋ ਆਈਲੈਂਡਜ਼ ਪ੍ਰੀਮੀਅਰ ਲੀਗ
Skála ÍF
ਹਵਾਨਾਰ ਬੋਲਟਫੇਲਾਗ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/14
01:00
|
ਮੈਕਸੀਕੋ ਲੀਗਾ ਐਮਐਕਸ, ਮਹਿਲਾ, ਕਲੌਸੁਰਾ
ਟਾਈਗਰਸ ਯੂ.ਏ.ਐਨ.ਐਲ.
ਐਫਸੀ ਜੁਆਰੇਜ਼
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/14
10:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਕਾਂਸਟੈਂਟਾ
CSO ਮੁਰਫਤਲਰ
CS Agigea
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/14
10:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਕਾਂਸਟੈਂਟਾ
ਸੀਐਸ ਪੋਸੀਡਨ ਲਿਮਾਨੂ
AS ਪੁਰਤਗਾਲ Constanța
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/14
10:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਕਾਂਸਟੈਂਟਾ
ਸੀਐਸ ਫਰੁਲ ਤੁਜ਼ਲਾ
AS Viitorul Pecineaga
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/14
10:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਕਾਂਸਟੈਂਟਾ
Știința ACALAB Poarta Alba
CSC Mihail Kogălniceanu
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/14
10:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਕਾਂਸਟੈਂਟਾ
ਸੀਐਸ ਸਪਾਰਟਾ ਟੇਚਿਰਘਿਓਲ
ਸੀਐਸ ਨਵੋਦਰੀ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/14
10:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਕਾਂਸਟੈਂਟਾ
CSO ਮੁਰਫਤਲਰ
CS Agigea
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/14
10:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਕਾਂਸਟੈਂਟਾ
ਸੀਐਸ ਪੋਸੀਡਨ ਲਿਮਾਨੂ
AS ਪੁਰਤਗਾਲ Constanța
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/14
10:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਕਾਂਸਟੈਂਟਾ
ਸੀਐਸ ਫਰੁਲ ਤੁਜ਼ਲਾ
AS Viitorul Pecineaga
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/14
10:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਕਾਂਸਟੈਂਟਾ
Știința ACALAB Poarta Alba
CSC Mihail Kogălniceanu
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/14
10:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਕਾਂਸਟੈਂਟਾ
CS Viitorul Harșova
CS Eforie
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/14
12:00
|
ਇੰਗਲੈਂਡ ਐਮੇਚਿਓਰ ਪ੍ਰੋਫੈਸ਼ਨਲ ਡਿਵੈਲਪਮੈਂਟ ਲੀਗ
ਬਾਰਨਸਲੇ U21
ਬਰਨਲੀ ਯੂਐਕਸਯੂਐਨਐਕਸ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/14
15:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 4 ਡੈਮਬੋਵਿਟਾ
FC 1976 ਪੋਟਲੋਗੀ
ACS Recolta Gura Șutii
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/14
16:00
|
ਫਿਨਲੈਂਡ ਕਾਕੋਨੇਨ, ਸਮੂਹ ਬੀ
ਟੈਂਪਰੇ ਯੂਨਾਈਟਿਡ
ਐਚ.ਜੇ.ਐਸ
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/14
16:00
|
ਫਿਨਲੈਂਡ ਕਾਕੋਨੇਨ, ਸਮੂਹ ਬੀ
ਟੈਂਪਰੇ ਯੂਨਾਈਟਿਡ
ਐਚ.ਜੇ.ਐਸ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/14
16:20
|
ਸਾਊਦੀ ਅਰਬ ਡਿਵੀਜ਼ਨ 1
AL ਅਰਬੀ (SA)
ਅਲ-ਤਰਾਜੀ ਕਲੱਬ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/14
17:00
|
ਫੈਰੋ ਆਈਲੈਂਡਜ਼ ਪ੍ਰੀਮੀਅਰ ਲੀਗ
B68 Toftir
Ítróttarfelag Fuglafjarðar
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/14
17:00
|
ਆਈਸਲੈਂਡ ਬਿਕਾਰਿਨ
Fjölnir Reykjavik
Þor ਅਕੁਰੇਰੀ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/14
17:00
|
ਸਵੀਡਨ ਡਿਵੀਜ਼ਨ 2, ਸੋਡਰਾ ਸਵੀਲੈਂਡ
ਆਈਕੇ ਸਲੀਪਨਰ
Åtvidabergs FF
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/14
17:30
|
ਚੈੱਕ ਗਣਰਾਜ 1. ਲੀਗ
ਸਪਾਰਤਾ ਪ੍ਰਹਾ
ਬਾਨਕ ਓਸਟਰਵਾ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/14
18:00
|
ਆਈਸਲੈਂਡ Urvalsdeild, ਮਹਿਲਾ
Þór/KA ਅਕੁਰੇਰੀ
ਕੇਫਲਵਿਕ ਔਰਤਾਂ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/14
18:00
|
ਆਈਸਲੈਂਡ Urvalsdeild, ਮਹਿਲਾ
Þór/KA ਅਕੁਰੇਰੀ
ਕੇਫਲਵਿਕ ਔਰਤਾਂ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/14
18:00
|
ਆਈਸਲੈਂਡ Urvalsdeild, ਮਹਿਲਾ
ਸਟজারਨਨ
FH Hafnarfjörður ਮਹਿਲਾ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/14
18:00
|
ਬ੍ਰਾਜ਼ੀਲ U20 Catarinense
ਮਾਰਸੀਲੀਓ ਡਾਇਸ U20
ਅਰਾਕੁਆਰੀ U20 ਰਾਸ਼ਟਰ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/14
18:30
|
ਇੰਗਲੈਂਡ ਐਮੇਚਿਓਰ ਪ੍ਰੋਫੈਸ਼ਨਲ ਡਿਵੈਲਪਮੈਂਟ ਲੀਗ
ਬੋਰਨੇਮਾਊਥ U21
ਕਰੂ ਅਲੈਗਜ਼ੈਂਡਰਾ U21
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/14
18:30
|
ਸਵਿਟਜ਼ਰਲੈਂਡ ਸੁਪਰ ਲੀਗ
ਗਰਾਸਹੋਪਰ ਕਲੱਬ ਜ਼ੁਰੀਚ
ਯਵਰਡਨ-ਸਪੋਰਟ ਐੱਫ.ਸੀ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/14
19:15
|
ਆਈਸਲੈਂਡ 1. ਡੀਲਡ, ਔਰਤਾਂ
ਫਰਾਮ
UMF ਸੈਲਫੋਸ
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/14
19:15
|
ਆਈਸਲੈਂਡ 1. ਡੀਲਡ, ਔਰਤਾਂ
ਫਰਾਮ
UMF ਸੈਲਫੋਸ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/14
19:15
|
ਆਈਸਲੈਂਡ 1. ਡੀਲਡ, ਔਰਤਾਂ
ਫਰਾਮ
UMF ਸੈਲਫੋਸ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/14
20:00
|
ਸਪੇਨ ਲਾਲੀਗਾ
Girona
ਵਲਾਇਰਿਅਲ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/14
22:00
|
ਦੱਖਣੀ ਅਮਰੀਕਾ CONMEBOL Libertadores
ਪੀਅਰੋਲ
ਅਟਲੀਟੀਕੋ ਮਿਨੀਰੋ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/15
01:00
|
ਬ੍ਰਾਜ਼ੀਲ Roraimense
ਸਾਓ ਰਾਇਮੁੰਡੋ-ਆਰ.ਆਰ
ਗੈਸ ਆਰ.ਆਰ
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/15
01:30
|
ਫਿਜੀ ਡਿਜੀਸਲ ਪ੍ਰੀਮੀਅਰ ਲੀਗ
FC Labasa
ਰੀਵਾ ਐੱਫ.ਸੀ
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/15
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਕਾਂਸਟੈਂਟਾ
ਏ.ਐਸ.ਵੀਸੋਆਰਾ
AS Șoimii Topraisar
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/15
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਕਾਂਸਟੈਂਟਾ
CS ਗਲੋਰੀਆ ਅਲਬੇਸਤੀ II
CS Negru Vodă
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/15
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਕਾਂਸਟੈਂਟਾ
AS Unirea 23 Cobadin
AS Voinţa Siminoc
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/15
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਕਾਂਸਟੈਂਟਾ
ਏਐਸ ਅਰੋੜਾ 23 ਅਗਸਤ
ਏਐਸ ਚਿਰਨੋਜੇਨੀ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/15
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਕਾਂਸਟੈਂਟਾ
CS ਗਲੋਰੀਆ ਅਲਬੇਸਤੀ II
CS Negru Vodă
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/15
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਕਾਂਸਟੈਂਟਾ
ਏ.ਐਸ.ਵੀਸੋਆਰਾ
AS Șoimii Topraisar
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/15
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਕਾਂਸਟੈਂਟਾ
AS Unirea 23 Cobadin
AS Voinţa Siminoc
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/15
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਕਾਂਸਟੈਂਟਾ
ਲੂਸੇਫਾਰੁਲ ਅਮਜ਼ਾਸੀਆ
ਏ.ਐਸ. ਕੰਸਟਰਕਟਰੁਲ ਟੋਪਰਾਈਸਰ
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/15
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਕਾਂਸਟੈਂਟਾ
AS Unirea Topraisar
AS Inter Costinești
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/15
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਪ੍ਰਹੋਵਾ
ਸੀਐਸ ਸਕੋਰਟੇਨੀ ਬੋਰਡੇਨੀ
ACS Viitorul Puchenii Mari
|
1.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|
05/15
08:00
|
ਰੋਮਾਨੀਆ ਐਮੇਚਿਓਰ ਲੀਗਾ 5 ਪ੍ਰਹੋਵਾ
ਸੀਐਸ ਸਕੋਰਟੇਨੀ ਬੋਰਡੇਨੀ
ACS Viitorul Puchenii Mari
|
ਸਕੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ
|
05/15
11:00
|
ਚੈੱਕ ਗਣਰਾਜ U19 ਪਹਿਲੀ ਡਿਵੀਜ਼ਨ
MFK ਕਾਰਵਿਨਾ U19
ਬੈਨਿਕ ਓਸਟ੍ਰਾਵਾ U19
|
0.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੋਲ - ਪਹਿਲੇ ਅੱਧ ਦੇ ਗੋਲ
|
05/15
13:00
|
ਸਲੋਵਾਕੀਆ U19
MFK ਰੁਜ਼ੋਂਬਰੋਕ U19
ŠK ਸਲੋਵਾਨ ਬ੍ਰੈਟਿਸਲਾਵਾ U19
|
2.5 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟੀਚੇ
|