शीर्ष 5
होम टीम - अभ्यागत | सट्टेबाजीचे कारण | |
---|---|---|
04/28
16:00
|
क्रोएशिया 3. ŽNL Istarska – Sjever
नोव्हिग्रॅड
गिझार्ड
|
नोव्हिग्राडने त्यांचे शेवटचे १३ सामने जिंकले आहेत.
|
04/28
17:30
|
क्रोएशिया HNL
लोकोमोटिव्हा
रीजेका
|
रिजेकाने त्यांचे शेवटचे 10 सामने जिंकले आहेत.
|
04/28
21:00
|
अर्जेंटिना प्राइमरा विभाग, महिला
सत्सेद
बोका ज्युनियर्स
|
बोका ज्युनियर्सने त्यांचे शेवटचे 10 सामने जिंकले आहेत.
|
04/28
17:30
|
पोलंड व्ही. लीगा – मालोपोल्स्का, वस्चोड
Wieczysta II
गरबर्निया II
|
Wieczysta II ने त्यांचे शेवटचे 8 सामने जिंकले आहेत.
|
04/28
17:30
|
माली कूप डु माली
स्टेड मालियन
जोलिबा
|
जोलिबाने त्यांचे शेवटचे 7 सामने जिंकले आहेत.
|
विजयी फुटबॉल संघ स्ट्रीक्स अंदाज आणि आकडेवारी. सलग बहुतेक फुटबॉल खेळांसाठी जिंकतो.
होम टीम - अभ्यागत | सट्टेबाजीचे कारण | |
---|---|---|
04/28
16:00
|
क्रोएशिया 3. ŽNL Istarska – Sjever
नोव्हिग्रॅड
गिझार्ड
|
नोव्हिग्राडने त्यांचे शेवटचे १३ सामने जिंकले आहेत.
|
04/28
17:30
|
क्रोएशिया HNL
लोकोमोटिव्हा
रीजेका
|
रिजेकाने त्यांचे शेवटचे 10 सामने जिंकले आहेत.
|
04/28
21:00
|
अर्जेंटिना प्राइमरा विभाग, महिला
सत्सेद
बोका ज्युनियर्स
|
बोका ज्युनियर्सने त्यांचे शेवटचे 10 सामने जिंकले आहेत.
|
04/28
17:30
|
पोलंड व्ही. लीगा – मालोपोल्स्का, वस्चोड
Wieczysta II
गरबर्निया II
|
Wieczysta II ने त्यांचे शेवटचे 8 सामने जिंकले आहेत.
|
04/28
17:30
|
माली कूप डु माली
स्टेड मालियन
जोलिबा
|
जोलिबाने त्यांचे शेवटचे 7 सामने जिंकले आहेत.
|
04/28
21:00
|
ब्राझील ब्राझिलियन सेरी डी
हुमैता
पोर्टो वेल्हो
|
पोर्तो वेल्होने त्यांचे शेवटचे 7 सामने जिंकले आहेत.
|
04/28
19:30
|
ब्राझील Rondoniense
विल्हेना
पोर्टो वेल्हो
|
पोर्तो वेल्होने त्यांचे शेवटचे 7 सामने जिंकले आहेत.
|
04/28
16:00
|
एस्टोनिया Meistriliiga महिला
फ्लोरा टॅलिन
जेके टॅलिना
|
फ्लोरा टॅलिनने त्यांचे शेवटचे ६ सामने जिंकले आहेत.
|
04/28
21:00
|
ब्राझील ब्राझिलियन सेरी डी
P. dos Solimões
साओ रायमुंडो-आरआर
|
São Raimundo-RR ने त्यांचे शेवटचे 6 सामने जिंकले आहेत.
|
04/28
18:30
|
अर्जेंटिना लीगा प्रादेशिक कोलन – पाचवा, झोन ए
स्वतंत्र
क्विम्स
|
क्विल्म्सने त्यांचे शेवटचे 6 सामने जिंकले आहेत.
|
04/28
17:30
|
बोस्निया आणि हर्झेगोविना काँटोनाल्ना लीग साराजेवो – गट अ
स्टप
झपका
|
Župča ने त्यांचे शेवटचे 5 सामने जिंकले आहेत.
|
04/28
18:00
|
मेक्सिको लीगा TDP
एसके स्पोर्ट स्ट्रीट सॉकर एफसी
Zaci FC ध्येयवादी नायक
|
एसके स्पोर्ट स्ट्रीट सॉकर एफसीने त्यांचे शेवटचे ४ सामने जिंकले आहेत.
|
04/28
16:00
|
स्पेन टेरसेरा फेडरेशन, गट 16
लोग्रोनेस बी
अल्फारो
|
Logroñés B ने त्यांचे शेवटचे 5 सामने जिंकले आहेत.
|
04/28
20:00
|
ग्वाडेलूप रीजनल ३ – पूल ए
इटोइल फिलांटे
तरुण
|
एटोइल फिलांटने त्यांचे शेवटचे ५ गेम जिंकले आहेत.
|
04/28
16:25
|
वेल्स FAW वेल्श कप
Connah च्या Quay
टीएनएस
|
TNS ने त्यांचे शेवटचे 5 सामने जिंकले आहेत.
|
04/28
16:30
|
अंडोरा प्राइमरा विभाग
सांता कोलोमा
ऑर्डिनो
|
सांता कोलोमाने त्यांचे शेवटचे ५ सामने जिंकले आहेत.
|
04/28
16:00
|
घाना GAED विभाग 3 - झोन 1
पाच तारे
डॅनिओक
|
डॅनिओकने त्यांचे शेवटचे ५ सामने जिंकले आहेत.
|
04/28
17:00
|
स्पेन प्राइमरा फेडरेशन
निर्वासित
सीडी Arenteiro
|
डेपोर्टिव्होने त्यांचे शेवटचे ५ सामने जिंकले आहेत.
|
04/28
21:00
|
अर्जेंटिना प्राइमरा विभाग, महिला
सॅन लुइस एफसी
लोखंड
|
फेरोने त्यांचे शेवटचे ४ सामने जिंकले आहेत.
|
04/28
16:00
|
बहरीन प्रीमियर लीग
अल-हिड
अल खालिदियाह
|
अल खालिदियाने त्यांचे शेवटचे ४ सामने जिंकले आहेत.
|
04/28
18:30
|
अर्जेंटिना प्राइमरा नॅशनल
सॅन तेलमो
डेपोर्टिव्हो मॅड्रिन
|
डेपोर्टिवो मॅड्रिनने त्यांचे शेवटचे ४ सामने जिंकले आहेत.
|
04/28
18:30
|
अर्जेंटिना लीगा प्रादेशिक कोलन – पाचवा, झोन ए
युती
एसपी टायरोलियन
|
अलियान्झाने त्यांचे शेवटचे ४ सामने जिंकले आहेत.
|
04/28
16:15
|
आइसलँड Urvalsdeild
vikingur
KA
|
विकिंगुरने त्यांचे शेवटचे 4 सामने जिंकले आहेत.
|
04/28
19:30
|
पोर्तुगाल लीग पोर्तुगाल
पोर्तो
स्पोर्टिंग
|
स्पोर्टिंगने त्यांचे शेवटचे ५ सामने जिंकले आहेत.
|
04/28
17:30
|
अर्जेंटिना लीगा प्रादेशिक कोलन – पाचवा, झोन ए
पार्क जी.
बोके
|
बोचसने त्यांचे शेवटचे ४ सामने जिंकले आहेत.
|
04/28
21:00
|
चिली प्राइमरा विभाग, महिला
कॅथोलिक विद्यापीठ
कोकिंबो युनिडो
|
कोकिम्बो युनिडोने त्यांचे शेवटचे ४ सामने जिंकले आहेत.
|
04/28
19:00
|
अर्जेंटिना जनरल रोका - प्रथम विभाग
Recreativo Estrellas
नेल्सन टॉमस पेज
|
नेल्सन टॉमस पेजने त्यांचे शेवटचे ४ सामने जिंकले आहेत.
|
04/28
16:30
|
सिएरा लिओन प्रीमियर लीग
कॅलोन
bo रेंजर्स
|
बो रेंजर्सने त्यांचे शेवटचे ४ सामने जिंकले आहेत.
|
04/28
17:00
|
फ्रान्स लीग 1
ल्योन
मोनॅको
|
मोनॅकोने त्यांचे शेवटचे ४ सामने जिंकले आहेत.
|
04/28
16:00
|
स्पेन टेरसेरा फेडरेशन, गट 14
सीडी अझुगा
सीडी डॉन अल्वारो
|
सीडी अझुआगाने त्यांचे शेवटचे ४ सामने जिंकले आहेत.
|
फुटबॉल संघ हरवल्याने अंदाज आणि आकडेवारी कमी होते. सलग बहुतेक फुटबॉल खेळांचे नुकसान.
होम टीम - अभ्यागत | सट्टेबाजीचे कारण | |
---|---|---|
04/28
21:00
|
एल साल्वाडोर दुसरा विभाग
सॅन पाब्लो म्युनिसिपल
CSD गेल
|
CSD वेंदवलने त्यांचे शेवटचे 22 सामने गमावले आहेत.
|
04/28
18:00
|
अर्जेंटिना प्राइमरा बी, महिला
प्रतिवादी
Deportivo Morón
|
बचावपटूंनी त्यांचे शेवटचे 11 सामने गमावले आहेत.
|
04/28
23:00
|
सुरीनाम SVB Eerste Divisie
इंटर वानिका
एसव्ही ब्रोकी
|
एसव्ही ब्रोकीने त्यांचे शेवटचे 8 सामने गमावले आहेत.
|
04/28
19:00
|
ब्राझील गोयानो प्रवेश विभाग
ट्रिन्डेड
इनहुमास
|
इनहुमाने त्यांचे शेवटचे 8 सामने गमावले आहेत.
|
04/28
16:00
|
घाना CRFA विभाग दोन - झोन 2
मोठा मेंदू
पॉवर
|
बिग ब्रेनने त्यांचे शेवटचे 7 गेम गमावले आहेत.
|
04/28
22:30
|
कॅनडा लीग 1 बीसी
बर्नेबी
हार्बरसाइड
|
हार्बरसाइडने त्यांचे शेवटचे 7 गेम गमावले आहेत.
|
04/28
21:00
|
अर्जेंटिना प्राइमरा विभाग, महिला
भ्रमणपर्यटन
सण Lorenzo
|
Excursionistas त्यांचे शेवटचे 6 गेम गमावले आहेत.
|
04/28
18:00
|
ब्राझील Brasileirão Série A3, महिला
नॉटिकल
Acauã
|
Náutico ने त्यांचे शेवटचे 6 सामने गमावले आहेत.
|
04/28
22:00
|
ब्रिटिश व्हर्जिन बेटे BVIFA नॅशनल लीग
सकारात्मक
मोठ्या हृदयाचा
|
पॉझिटिव्हने त्यांचे मागील 6 गेम गमावले आहेत.
|
04/28
20:00
|
ग्वाडेलूप रीजनल ३ – पूल ए
जेव्हीएफ
जुव्हेंटा
|
JVF ने त्यांचे शेवटचे 6 सामने गमावले आहेत.
|
04/28
16:00
|
स्पेन टेरसेरा फेडरेशन, गट 18
एडी सॅन क्लेमेंटे
ला सोलाना
|
एडी सॅन क्लेमेंटे त्यांचे शेवटचे 6 गेम गमावले आहेत.
|
04/28
19:00
|
ग्वाडेलूप रीजनल ३ – पूल ए
युती
L'Éclair
|
आघाडीने त्यांचे शेवटचे ६ सामने गमावले आहेत.
|
04/28
19:00
|
ग्वाडेलूप रीजनल ३ – पूल ए
मडियाना
ग्रँड-बोर्ग
|
ग्रँड-बोर्गने त्यांचे शेवटचे ६ सामने गमावले आहेत.
|
04/28
21:00
|
ब्राझील ब्राझिलियन सेरी डी
इपोरा
रोंडोनोपोलिस युनियन
|
इपोराने त्यांचे शेवटचे ६ सामने गमावले आहेत.
|
04/28
22:00
|
बेलीझ प्रीमियर लीग, उद्घाटन
वाघ्या एस.सी
उंची एफसी
|
वाघिया SC ने त्यांचे शेवटचे 6 सामने गमावले आहेत.
|
04/28
21:00
|
ब्राझील ब्राझिलियन सेरी डी
सॅन जोस
कोस्टा रिका-एमएस
|
साओ जोसने त्यांचे शेवटचे ५ सामने गमावले आहेत.
|
04/28
18:00
|
ब्राझील Brasileirão Série A3, महिला
Esmac
पेसंडु
|
एस्माकने त्यांचे शेवटचे ४ सामने गमावले आहेत.
|
04/28
21:00
|
ब्राझील ब्राझिलियन सेरी डी
इटाबुना
रिअल नोरोस्टे-ईएस
|
इटाबुनाने त्यांचे शेवटचे ५ सामने गमावले आहेत.
|
04/28
17:30
|
अर्जेंटिना लीगा प्रादेशिक कोलन – पाचवा, झोन ए
वाढवा (आर)
Colón (VdT) (R)
|
Crecer (R) त्यांचे शेवटचे 5 सामने गमावले आहेत.
|
04/28
21:00
|
ब्राझील ब्राझिलियन सेरी डी
कॅपिटल एफसी TO
रिअल ब्रासिलिया एफसी
|
Capital FC TO ने त्यांचे शेवटचे 5 सामने गमावले आहेत.
|
04/28
16:00
|
क्रोएशिया 3. ŽNL Istarska – Sjever
नोव्हिग्रॅड
गिझार्ड
|
मोएलाने त्यांचे शेवटचे ५ सामने गमावले आहेत.
|
04/28
22:00
|
कोलंबिया प्राइमरा ए, अपर्टुरा
एकदा कॅलडास
कॅलिफोर्निया अमेरिका
|
एकदा काल्डासने त्यांचे शेवटचे 5 गेम गमावले आहेत.
|
04/28
16:00
|
युक्रेन पर्शा लिहा
व्हिक्टोरिया सुमी
अहरोबिझनेस व्ही.
|
व्हिक्टोरिया सुमीने त्यांचे शेवटचे ४ सामने गमावले आहेत.
|
04/28
21:00
|
ब्राझील ब्राझिलियन सेरी डी
ब्राझीलियन्स
अॅनापोलिस
|
Brasiliense ने त्यांचे शेवटचे 4 सामने गमावले आहेत.
|
04/28
18:30
|
अर्जेंटिना रायटरसेरेन्स - प्राइमरा ए, अपर्टुरा
ऍटलेटिको टॅलेरेस डी बेरोटरन (आर)
सामाजिक Y विभाग V. Gral. बेल्ग्रानो (आर)
|
Atlético Talleres de Berrotaran (R) ने त्यांचे शेवटचे 4 सामने गमावले आहेत.
|
04/28
20:00
|
अर्जेंटिना रायटरसेरेन्स - प्राइमरा ए, अपर्टुरा
नॉटिकल फिट्झ सिमोन
बेलग्रानो फुटबॉल क्लब
|
Náutico Fitz Simon ने त्यांचे शेवटचे 4 सामने गमावले आहेत.
|
04/28
19:00
|
अर्जेंटिना प्राइमरा नॅशनल
सॅन मार्टिन
Atl. राफेला
|
Atl. राफेलाने त्यांचे शेवटचे ४ सामने गमावले आहेत.
|
04/28
22:00
|
चिली थर्ड डिव्हिजन ए
Deportes Union Companias
म्युनिसिपल पुएंटे अल्टो
|
Deportes Union Companias त्यांचे शेवटचे 4 गेम गमावले आहेत.
|
04/28
17:00
|
अर्जेंटिना जनरल रोका - प्रथम विभाग
युनायटेड युथ
तालेसर्स
|
जुव्हेंटुड युनिडाने त्यांचे शेवटचे ४ सामने गमावले आहेत.
|
04/28
23:00
|
मेक्सिको लीगा एमएक्स, महिला, क्लॉसुरा
सॅन लुइस च्या ऍथलेटिक
पुएब्ला एफ.सी.
|
ॲटलेटिको डी सॅन लुइसने त्यांचे शेवटचे 4 सामने गमावले आहेत.
|
04/28
17:30
|
अर्जेंटिना लीगा प्रादेशिक कोलन – पाचवा, झोन ए
पार्क जी.
बोके
|
Parque G. त्यांचे शेवटचे 4 सामने गमावले आहेत.
|
04/28
21:00
|
ब्राझील ब्राझिलियन सेरी डी
Cianorte
हरकॅलिओ लुझ
|
Cianorte ने त्यांचे शेवटचे 4 सामने गमावले आहेत.
|
04/28
22:00
|
चिली प्राइमेरा बी
सॅन फेलीप
रेंजर्स तालका
|
सॅन फेलिपने त्यांचे शेवटचे ४ सामने गमावले आहेत.
|
04/28
18:00
|
स्पेन प्राइमरा फेडरेशन
माद्रिद येथे बी
Algeciras
|
अल्गेसिरासने त्यांचे शेवटचे ४ सामने गमावले आहेत.
|
04/28
18:30
|
अर्जेंटिना प्राइमरा सी मेट्रोपॉलिटाना
युनायटेड युथ सॅन मिगुएल
लुजोन
|
जुव्हेंटुड युनिडा सॅन मिगुएलने त्यांचे शेवटचे ४ सामने गमावले आहेत.
|
04/28
15:55
|
कुवेत कुवेत लीग
अल-नासर
अल-सलमिया
|
अल-नासरने त्यांचे शेवटचे ४ सामने गमावले आहेत.
|
04/28
19:00
|
अर्जेंटिना लीगा इंडिपेंडिएंट डी लास कॉलोनियस – अपर्टुरा, ग्रुप ए
युनियन (जी)
नेवेल्स (BG)
|
Unión (G) ने त्यांचे शेवटचे ४ सामने गमावले आहेत.
|
04/28
19:00
|
अर्जेंटिना जनरल रोका - प्रथम विभाग
निकोलस ब्रुझोन
Deportivo Moto Kart
|
निकोलस ब्रुझोनने त्यांचे शेवटचे ४ सामने गमावले आहेत.
|
04/28
19:00
|
ब्राझील गोयानो प्रवेश विभाग
अॅनापोलिना
ASEEV
|
ASEEV ने त्यांचे शेवटचे 4 सामने गमावले आहेत.
|
04/28
18:00
|
ब्राझील U20 Pernambucano – गट B
स्पोर्ट रेसिफे
लिमोइरेन्स सेंटर
|
Centro Limoeirense ने त्यांचे शेवटचे 4 सामने गमावले आहेत.
|
04/28
21:00
|
बहामा BFA वरिष्ठ लीग
इंटर नासाऊ
डायनॅमोस नासाऊ
|
Dynamos Nassau ने त्यांचे शेवटचे 4 सामने गमावले आहेत.
|
04/28
21:00
|
ब्राझील ब्राझिलियन सेरी डी
बर्रा
नोव्हो हॅम्बुर्गो
|
नोवो हॅम्बुर्गोने त्यांचे शेवटचे ४ सामने गमावले आहेत.
|
04/28
16:00
|
रशियन प्रथम विभाग
कुबान
नेफ्तेखिमिक
|
कुबानने त्यांचे शेवटचे ४ सामने गमावले आहेत.
|
04/28
17:00
|
बेलारूस वैशाया लीग
शेकर
SFK Slutsk
|
SFK Slutsk ने त्यांचे शेवटचे 4 गेम गमावले आहेत.
|
04/28
16:00
|
स्पेन टेरसेरा फेडरेशन, गट 3
सीडी एलिमेंटल ऍटलेटिको मिनेरोस
वेलार्डे सीएफ
|
CD Elemental Atletico Mineros ने त्यांचे शेवटचे 4 सामने गमावले आहेत.
|
04/28
22:00
|
बोलिव्हिया कोपा सायमन बोलिव्हर
सॅन लोरेन्झो डी बेनी
जर्मन बुश
|
सॅन लोरेन्झो डी बेनीने त्यांचे शेवटचे ४ सामने गमावले आहेत.
|
फुटबॉल संघ रेखाचित्रे अंदाज आणि आकडेवारी. सलग बहुतेक फुटबॉल खेळांसाठी ड्रॉ.
होम टीम - अभ्यागत | सट्टेबाजीचे कारण | |
---|---|---|
04/28
19:00
|
अर्जेंटिना प्राइमरा नॅशनल
सॅन मार्टिन
Atl. राफेला
|
सॅन मार्टिनने त्यांचे शेवटचे 6 गेम ड्रॉ केले आहेत.
|
04/28
16:00
|
लॅटव्हिया 1.Liga
रीगा एफसी II
Skanstes SK
|
Skanstes SK ने त्यांचे शेवटचे 4 सामने अनिर्णित संपवले आहेत.
|
04/28
21:00
|
ब्राझील ब्राझिलियन सेरी डी
सेरगिप
जस कि
|
सर्गिपने त्यांचे शेवटचे ४ सामने ड्रॉ केले आहेत.
|
04/28
17:00
|
सेनेगल लीग १
इंग्रजी
गाईडवे
|
Linguere ने त्यांचे शेवटचे 4 सामने ड्रॉ केले आहेत.
|
04/28
19:30
|
ब्राझील ब्राझिलियन सेरी सी
CSA
फेरोव्हियारिया
|
फेरोव्हियारियाने त्यांचे शेवटचे ४ सामने अनिर्णित संपवले आहेत.
|