05/02
09:00
|
Nígería NLO Division One League – Akure Center
Paul E FC
Likeminds FC
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/02
09:00
|
Nígería NLO Division One League – Akure Center
Lekki United Football Club
Gbagada knattspyrnufélagið
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/02
13:00
|
Nígería NLO Division One League – Akure Center
3sc B FC
Hornsteinn FC
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/02
13:30
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Arges – Seria Nord
AS Contabilitate Stoenesti
ACSC Vointa Titesti
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/02
13:30
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Arges – Seria Nord
ACS Vulturii Vulturești
AFCS Cetateni
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/02
13:30
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Arges – Seria Nord
AS Partizanul Vladesti
AS Rapid Davidesti
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/02
13:30
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Arges – Seria Nord
AS Micești 2002
CS Real Bradu
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/02
13:30
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Arges – Seria Nord
CS Sporting Pitești
FC Star Sport Argeș Pitești
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/02
13:30
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Arges – Seria Nord
AS Micești 2002
CS Real Bradu
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/02
13:30
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Arges – Seria Nord
ACS Balilesti
AFC Frizian Cateasca 2023
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/02
13:30
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Arges – Seria Nord
AFC Juventus Victoria 1992 Bascov
AS Viitorul Ștefan cel Mare
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/02
13:30
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Arges – Seria Nord
ACS Energia Stolnici
AS Unirea Hirsesti
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/02
13:30
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Arges – Seria Nord
ACS Miroși
AS Speranța Cornățel
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/02
13:30
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Arges – Seria Nord
AFC Juventus Victoria 1992 Bascov
AS Viitorul Ștefan cel Mare
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/02
13:30
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Arges – Seria Nord
ACS Energia Stolnici
AS Unirea Hirsesti
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/02
13:30
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Arges – Seria Nord
AS Flacara Leordeni
ACS Ótti
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/02
13:30
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Arges – Seria Nord
ACS Miroși
AS Speranța Cornățel
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/02
13:30
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Arges – Seria Nord
AFC Juventus Victoria 1992 Bascov
AS Viitorul Ștefan cel Mare
|
Bæði lið til að skora
|
05/02
13:30
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Arges – Seria Nord
ACS Energia Stolnici
AS Unirea Hirsesti
|
Bæði lið til að skora
|
05/02
13:30
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Arges – Seria Nord
AS Flacara Leordeni
ACS Ótti
|
Bæði lið til að skora
|
05/02
13:30
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Arges – Seria Nord
ACS Steaua Negrasi
ACS Lunca Corbului 2000
|
Bæði lið til að skora
|
05/02
14:00
|
Pólland Puchar Polski
Pogoń Szczecin
Wisła Kraká
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/02
14:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 București
AFC Venus 1914 Bucureşti
FC Metaloglobus București II
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/02
14:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Brasov
AS Viitorul Progresul Voivodeni
AS Luceafărul Margineni
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/02
14:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Dolj
AFC Milan Academy
ACS Recolta Măceșu De Jos
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/02
14:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Brasov
ACS Prejmer
ACS Hâlchiu
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/02
14:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Brasov
CSO Teutonii Ghimbav
ACSM Codlea II
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/02
14:00
|
Alsír Ligue 2
ES Mostaganem
WA Boufarik
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/02
14:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Brasov
SC Bran
ACS Vulcan 2008 II
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/02
14:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Brasov
AS Viitorul Progresul Voivodeni
AS Luceafărul Margineni
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/02
14:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Dolj
AFC Milan Academy
ACS Recolta Măceșu De Jos
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/02
14:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 București
AFC Venus 1914 Bucureşti
FC Metaloglobus București II
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/02
14:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Maramureș
ACS Gloria Tăuții Măgherăuș
CS Progresul Şomcuta Mare
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/02
14:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Brasov
ACS Prejmer
ACS Hâlchiu
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/02
14:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Brasov
CSO Teutonii Ghimbav
ACSM Codlea II
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/02
14:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Brasov
SC Bran
ACS Vulcan 2008 II
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/02
14:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Brasov
SC Bran
ACS Vulcan 2008 II
|
Bæði lið til að skora
|
05/02
14:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Maramureș
ACS Gloria Tăuții Măgherăuș
CS Progresul Şomcuta Mare
|
Bæði lið til að skora
|
05/02
14:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Iasi
AS USV Iași
AS Tonmir Iași
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/02
14:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Iasi
AS USV Iași
AS Tonmir Iași
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/02
14:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Iasi
CS Gloria Românești
AS Biruinta Movileni
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/02
14:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Iasi
CS Gloria Românești
AS Biruinta Movileni
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/02
14:30
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Constanta
AS Viisoara
AS Voinţa Siminoc
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/02
14:30
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Constanta
AS Viisoara
AS Voinţa Siminoc
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/02
14:35
|
Kuwait Kuwait League
Al-Salmiya SC
Al Fahaheel
|
Bæði lið til að skora
|
05/02
14:35
|
Kuwait Kuwait League
Al-Salmiya SC
Al Fahaheel
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/02
15:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Bacau
AS Voința Oituz
AS Viitorul Berești-Tazlău
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/02
15:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Bacau
AS Voința Oituz
AS Viitorul Berești-Tazlău
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/02
15:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Bacau
AS Voința Oituz
AS Viitorul Berești-Tazlău
|
Bæði lið til að skora
|
05/02
15:00
|
Sigurdeild Búlgaríu
FC Chernomorets Balchik
FK Spartak Varna
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/02
15:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Timiș
CS Sânandrei Carani
AS Avântul Topolovățu Mare
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/02
15:00
|
Bosnía og Hersegóvína Amateur Regionalna deild RS – Centar
FK Omladinac Modriča
FK Ozren Petrovo
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/02
15:00
|
Bosnía og Hersegóvína Amateur Regionalna deild RS – Centar
FK Željezničar Doboj
FK Hajduk Batkuša
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/02
15:00
|
Bosnía og Hersegóvína Amateur Regionalna deild RS – Centar
FK Crkvina
FK Hajduk Kozuhe
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/02
15:00
|
Bosnía og Hersegóvína Amateur Regionalna deild RS – Centar
FK Vučijak Majevac
FK slagorð Dugo Polje
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/02
15:00
|
Bosnía og Hersegóvína Amateur Regionalna deild RS – Centar
FK Zvijezda Kakmuž
FK Naša Krila Kostajnica
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/02
15:00
|
Bosnía og Hersegóvína Amateur Regionalna deild RS – Centar
FK Željezničar Doboj
FK Hajduk Batkuša
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/02
15:00
|
Bosnía og Hersegóvína Amateur Regionalna deild RS – Centar
FK Crkvina
FK Hajduk Kozuhe
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/02
15:00
|
Bosnía og Hersegóvína Amateur Regionalna deild RS – Centar
FK Crkvina
FK Hajduk Kozuhe
|
Bæði lið til að skora
|
05/02
15:00
|
Bosnía og Hersegóvína Amateur Regionalna deild RS – Centar
FK Crvena Zvijezda Obudovac
FK Rudanka
|
Bæði lið til að skora
|
05/02
16:00
|
Eistland Meistriliiga konur
Flora Tallinn konur
Viimsi JK Women
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/02
16:00
|
Eistland Meistriliiga konur
Flora Tallinn konur
Viimsi JK Women
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/02
16:00
|
Barein 2. deild
Isa Town
A'Ali FC
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/02
16:00
|
Eistland Meistriliiga konur
Flora Tallinn konur
Viimsi JK Women
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/02
16:45
|
Þýskaland Amatör Bremen-Liga
SV Werder Bremen II
SV Hemelingen
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/02
16:45
|
Þýskaland Amatör Bremen-Liga
SV Werder Bremen II
SV Hemelingen
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/02
16:45
|
Þýskaland Amatör Bremen-Liga
SV Werder Bremen II
SV Hemelingen
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/02
17:00
|
Svíþjóð 2. deild, Västra Götaland
Varbergs GIF FK
Landvetter IS
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/02
17:20
|
Kuwait Kuwait League
Al-Arabi Kúveit
al-Kúveit
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/02
18:00
|
Iceland Urvalsdeild, Women
Þór/KA Akureyri
Þróttur Reykjavík
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/02
18:00
|
Iceland Urvalsdeild, Women
Gildi Reykjavík
HK/Víkingur
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/02
18:00
|
Iceland Urvalsdeild, Women
Þór/KA Akureyri
Þróttur Reykjavík
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/02
18:00
|
Iceland Urvalsdeild, Women
Gildi Reykjavík
HK/Víkingur
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/02
18:00
|
Iceland Urvalsdeild, Women
Gildi Reykjavík
HK/Víkingur
|
Bæði lið til að skora
|
05/02
18:00
|
Englandsmeistarakeppni áhugamanna
Tottenham U21
Nottingham Forest U21
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/02
18:00
|
Iceland Urvalsdeild, Women
Gildi Reykjavík
HK/Víkingur
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/02
18:00
|
Iceland Urvalsdeild, Women
Þór/KA Akureyri
Þróttur Reykjavík
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/02
18:30
|
Englands úrvalsdeild
Chelsea
Tottenham Hotspur
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/02
18:30
|
Englands úrvalsdeild
Chelsea
Tottenham Hotspur
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/02
19:00
|
Evrópudeild UEFA
Olympique de Marseille
Atalanta
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/03
04:00
|
Japanska WE-deildin, konur
Sanfrecce Hiroshima Regina
AC Nagano samstarfsaðili
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/03
07:00
|
Nígería NLO Division One League – Akure Center
Glory Boys Fc
Ojodu City Fc
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/03
07:00
|
Nígería NLO Division One League – Akure Center
Ijebu Atletic Fc
Fly FC
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/03
08:00
|
Rúmenía áhugamannadeild 4 Tulcea
ACS Viitorul Horia
AS Triumf Cerna
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/03
08:00
|
Rúmenía áhugamannadeild 4 Tulcea
ACS Flacara Mihail Kogalniceanu
FC Delta Tulcea
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/03
08:00
|
Rúmenía áhugamannadeild 4 Tulcea
AS Partizanul Luncaviţa
AS Luceafărul Slava Cercheză
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/03
08:00
|
Rúmenía áhugamannadeild 4 Tulcea
AS Triumf Cerna
ACS Flacara Mihail Kogalniceanu
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/03
08:00
|
Rúmenía áhugamannadeild 4 Tulcea
ACS Granitul Babadag
ACS Viitorul Horia
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/03
08:00
|
Rúmenía áhugamannadeild 4 Tulcea
AS Șoimii Topolog
AS Naţional Somova
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/03
08:00
|
Rúmenía áhugamannadeild 4 Tulcea
FC Delta Tulcea
AS Partizanul Luncaviţa
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/03
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Dolj
AFC og Celaru
ACS Tractorul Cetate
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/03
08:00
|
Rúmenía áhugamannadeild 4 Tulcea
AS Naţional Somova
AS Viitorul Murighiol
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/03
08:00
|
Rúmenía áhugamannadeild 4 Tulcea
AS Heracleea Enisala
AS Pescărușul 1969 Sarichioi
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/03
08:00
|
Rúmenía áhugamannadeild 4 Tulcea
AS Naţional Somova
AS Viitorul Murighiol
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/03
08:00
|
Rúmenía áhugamannadeild 4 Tulcea
AS Partizanul Luncaviţa
AS Luceafărul Slava Cercheză
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/03
08:00
|
Rúmenía áhugamannadeild 4 Tulcea
AS Triumf Cerna
ACS Flacara Mihail Kogalniceanu
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/03
08:00
|
Rúmenía áhugamannadeild 4 Tulcea
ACS Granitul Babadag
ACS Viitorul Horia
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/03
08:00
|
Rúmenía áhugamannadeild 4 Tulcea
AS Șoimii Topolog
AS Naţional Somova
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/03
08:00
|
Rúmenía áhugamannadeild 4 Tulcea
AS Progresul Isaccea
AS Heracleea Enisala
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/03
08:00
|
Rúmenía áhugamannadeild 4 Tulcea
AS Pescărușul 1969 Sarichioi
AS Șoimii Topolog
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/03
08:00
|
Rúmenía áhugamannadeild 4 Tulcea
FC Delta Tulcea
AS Partizanul Luncaviţa
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/03
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Dolj
AFC og Celaru
ACS Tractorul Cetate
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/03
08:00
|
Rúmenía áhugamannadeild 4 Tulcea
ACS Viitorul Horia
AS Triumf Cerna
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/03
08:00
|
Rúmenía áhugamannadeild 4 Tulcea
ACS Flacara Mihail Kogalniceanu
FC Delta Tulcea
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/03
08:00
|
Rúmenía áhugamannadeild 4 Tulcea
ACS Flacara Mihail Kogalniceanu
FC Delta Tulcea
|
Bæði lið til að skora
|
05/03
08:00
|
Rúmenía áhugamannadeild 4 Tulcea
AS Partizanul Luncaviţa
AS Luceafărul Slava Cercheză
|
Bæði lið til að skora
|
05/03
08:00
|
Rúmenía áhugamannadeild 4 Tulcea
FC Delta Tulcea
AS Partizanul Luncaviţa
|
Bæði lið til að skora
|
05/03
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Timiș
CSC Ghiroda og Giarmata Vii II
ACS Juventus Pişchia
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/03
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Timiș
ACS Viitorul Bencec
AS Unirea Cerneteaz
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/03
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Timiș
ACS Viitorul Bencec
AS Unirea Cerneteaz
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/03
09:00
|
Nígería NLO Division One League – Akure Center
Roro Fc
Buruj Fc
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/03
09:00
|
Nígería NLO Division One League – Akure Center
Roro Fc
Buruj Fc
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/03
09:00
|
Nígería NLO Division One League – Akure Center
Hypebuzz FA
Fallegt Tour FC
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/03
09:00
|
Nígería NLO Division One League – Akure Center
Roro Fc
Buruj Fc
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/03
10:00
|
Pólland III Liga, riðill 1
Pilica Bialobrzegi
Concordia Elbląg
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/03
10:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Constanta
Știința ACALAB Poarta Alba
CS Agigea
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/03
10:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Constanta
CS Farul Tuzla
AS Portúgal Constanța
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/03
10:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Constanta
CS Viitorul Harșova
CS Năvodari
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/03
10:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Constanta
CS Sparta Techirghiol
CS Medgidia
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/03
10:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Constanta
CSO Murfatlar
CS Eforie
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/03
10:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Constanta
Știința ACALAB Poarta Alba
CS Agigea
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/03
10:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Constanta
CS Farul Tuzla
AS Portúgal Constanța
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/03
10:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Constanta
CSC Mihail Kogălniceanu
CS Victoria Cumpana
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/03
10:00
|
Ástralía NPL Queensland, konur
Austur úthverfi
Brisbane Roar QAS
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/03
10:45
|
Ástralía NPL, Suður-Ástralía, úrvalsdeild kvenna
Adelaide borg
West Adelaide SC
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/03
10:45
|
Ástralía NPL, Suður-Ástralía, úrvalsdeild kvenna
Adelaide borg
West Adelaide SC
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/03
10:45
|
Ástralía NPL, Suður-Ástralía, úrvalsdeild kvenna
Adelaide University
Metro United
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/03
11:00
|
Hvíta-Rússneska Vysshaya deildin, konur
Dyussh-Polesgu
Zorka-BSU
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/03
11:00
|
Ástralía NPL, Suður-Ástralía, úrvalsdeild kvenna
Sturt Lions
Flinders United Wfc
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/03
11:00
|
Hvíta-Rússneska Vysshaya deildin, konur
Dyussh-Polesgu
Zorka-BSU
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/03
11:00
|
Hvíta-Rússneska Vysshaya deildin, konur
Dyussh-Polesgu
Zorka-BSU
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/03
11:00
|
Ástralía NPL, Suður-Ástralía, úrvalsdeild kvenna
Sturt Lions
Flinders United Wfc
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/03
11:15
|
Mongólíu úrvalsdeild
Khaan Khuns – Erchim FC
Khovd
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/03
12:00
|
Englandsdeild áhugamanna um atvinnuþróun
Barnsley U21
Hull City U21
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/03
12:00
|
Englandsdeild áhugamanna um atvinnuþróun
Barnsley U21
Hull City U21
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/03
12:00
|
Englandsdeild áhugamanna um atvinnuþróun
Ipswich Town U21
Sheffield Wednesday U21
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/03
12:00
|
Englandsdeild áhugamanna um atvinnuþróun
Bournemouth U21
Fleetwood Town friðlandið
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/03
12:00
|
Hvíta-Rússneska Vysshaya deildin, konur
FK Gomel
Dinamo Minsk FC
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/03
12:00
|
Rúmenía Amateur Liga 6 Prahova
AS Sportul Câmpina
Tineretul Poienarii Burchii
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/03
13:00
|
Hvíta-Rússneska Vysshaya deildin, konur
Dynamo Brest
ABFF WU-19
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/03
13:00
|
Serbía Áhugamaður Prva Rasinska Okružna Liga
FK FUD Brus
FK Polet 57 Milutovac
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/03
13:00
|
Englandsdeild áhugamanna um atvinnuþróun
Millwall U21
Wigan Athletic U21
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/03
13:00
|
Englandsdeild áhugamanna um atvinnuþróun
Watford U21
Burnley U21
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/03
13:00
|
Serbía Áhugamaður Prva Rasinska Okružna Liga
FK FUD Brus
FK Polet 57 Milutovac
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/03
13:00
|
Englandsdeild áhugamanna um atvinnuþróun
Millwall U21
Wigan Athletic U21
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/03
13:00
|
Hvíta-Rússneska Vysshaya deildin, konur
Dynamo Brest
ABFF WU-19
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/03
13:00
|
Nígería NLO Division One League – Akure Center
Olumo Utd FC
Knattspyrnufélagið Lasegski
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/03
13:00
|
Englandsdeild áhugamanna um atvinnuþróun
Watford U21
Burnley U21
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/03
13:00
|
Þjóðadeild Ísraels
Maccabi Yafo Kabilyo
Hapoel Um El Fahem
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/03
13:30
|
Brasilía U20 Paranaense – 1. áfangi, A-riðill
Rolândia EM U20
Iraty U20
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/03
14:00
|
Pólland III Liga, riðill 2
Zawisza Bydgoszcz
Błękitni Stargard
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/03
14:00
|
Búlgaría áhugamannadeild Peta – BOG Pazardzhik
FK Zenit Vetren dol
FK Benkovski Tsrancha
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/03
14:00
|
Pólland III Liga, riðill 3
MKP Carina Gubin
Unia Turza Slaska
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/03
14:00
|
Pólland III Liga, riðill 2
Zawisza Bydgoszcz
Błękitni Stargard
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/03
14:00
|
Rúmenía Amateur Liga 7 Prahova
Tricolor Coţofeneşti
AS Podenii Vechi
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/03
14:05
|
Sameinuðu arabísku furstadæmin deild 1
Al Arabi
Al-Thaid
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/03
14:05
|
Sameinuðu arabísku furstadæmin deild 1
Al Arabi
Al-Thaid
|
Bæði lið til að skora
|
05/03
14:05
|
Sameinuðu arabísku furstadæmin deild 1
Al Arabi
Al-Thaid
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/03
14:30
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Iasi
Unirea Alexandru Ioan Cuza
AS Țuțora
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/03
14:55
|
Sameinuðu arabísku furstadæmin deild 1
Al Jazira Al Hamra
United
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/03
15:00
|
Þýskaland Áhugamaður A-Júní-BL N/NE
SV Meppen U19
RB Leipzig U19
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/03
15:00
|
Áhugamannadeild Rúmeníu 4 Mehedinti
CS Recolta Danceu
CS Drobeta 2024
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/03
15:00
|
Búlgaría Amateur Treta Liga – SZ
FC Boruna Tsareva Livada
FC Dunav Lom
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/03
15:00
|
Króatía Áhugamaður 2. ŽNL Splitsko-dalmatinska
NK Adriatic Split
NK Prugovo
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/03
15:00
|
Rúmenía Liga III Serie 2
AS Voința Limpeziș
ACS Hamangia Baia
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/03
15:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Dambovita
FC Flacăra Șuța Seacă
CS Libertatea Urziceanca 1990
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/03
15:00
|
Þýskaland Áhugamaður A-Júní-BL N/NE
SV Meppen U19
RB Leipzig U19
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/03
15:00
|
Serbía Áhugamaður Prva Rasinska Okružna Liga
FK Bošnjane
FK Sloga Ćićevac
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/03
15:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Harghita
CS Bradul Zetea
CS Minerul Bălan
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/03
15:00
|
Rúmenía Liga III Serie 2
AS Voința Limpeziș
ACS Hamangia Baia
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/03
15:00
|
Áhugamannadeild Rúmeníu 4 Mehedinti
CS Pandurii Cerneți
CS Victoria Vînju Mare
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/03
15:00
|
Króatía Áhugamaður 2. ŽNL Splitsko-dalmatinska
NK Adriatic Split
NK Prugovo
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/03
15:00
|
Serbía Áhugamaður Prva Rasinska Okružna Liga
FK 13.apríl Lomnica
FK Borac Bivolje
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/03
15:00
|
Búlgaría Amateur Treta Liga – SZ
FC Boruna Tsareva Livada
FC Dunav Lom
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/03
15:00
|
Áhugamannadeild Rúmeníu 4 Mehedinti
ACS Viitorul Severin
AS Strehaia
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/03
15:00
|
Áhugamannadeild Rúmeníu 4 Mehedinti
CS Recolta Danceu
CS Drobeta 2024
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/03
15:00
|
Þýskaland Áhugamaður A-Júní-BL N/NE
SV Meppen U19
RB Leipzig U19
|
Bæði lið til að skora
|
05/03
15:00
|
Nígería NLO Division One League – Akure Center
ABU Zaria FC
Standard fótboltaklúbbur
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/03
15:00
|
Þýskaland Áhugamaður A-Júní-BL N/NE
SV Meppen U19
RB Leipzig U19
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/03
15:00
|
Hvíta-Rússneska Vysshaya deildin, konur
Dnepr Mogilev
FC Minsk
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/03
15:00
|
Pólland III Liga, riðill 1
Lechia Tomaszów Mazowiecki
Legionovia Legionowo
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/03
15:00
|
Rússneska M-deildin
Lokomotiv Moscow Youth
Krasnodar ungmenni
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/03
15:00
|
Rússneska M-deildin
CSKA Moskvu ungmenni
Rostov ungmenni
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/03
15:00
|
Slóvakía 2. deild
MŠK Púchov
MŠK Žilina B
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/03
15:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Timiș
CS Unirea Sânnicolau Mare II
AS Olimpia Lenauheim
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/03
15:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Timiș
CS Utvin
AS Inter Foieni
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/03
15:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Timiș
AS Olimpia Darova
AS Viitorul Sacoșu Turcesc
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/03
15:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Timiș
AS Berini
AS Meget Remetea Mare
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/03
15:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Timiș
AS Plavi Delia Sânpetru Mare
AS Dedy Mid Viitorul Iecea Mare
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/03
15:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Timiș
CS Sânandrei Timiș
AS Vulturii Igriș
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/03
15:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Timiș
AS Margína
CS Nițchidorf
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/03
15:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Timiș
AS Margína
CS Nițchidorf
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/03
15:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Timiș
AS Margína
CS Nițchidorf
|
Bæði lið til að skora
|
05/03
15:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Timiș
ACS Unirea Banloc
CSC Dudeștii Noi
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/03
15:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Timiș
ACS Unirea Banloc
CSC Dudeștii Noi
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/03
15:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Timiș
AS Voința Iosifalău
AS Progresul Vucova
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/03
15:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Timiș
AS Voința Iosifalău
AS Progresul Vucova
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/03
15:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Timiș
AS Voința Iosifalău
AS Progresul Vucova
|
Bæði lið til að skora
|
05/03
15:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Timiș
AS Petroman
CSO Deta II
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/03
15:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Timiș
AS Bacova
AS Recaș
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/03
15:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Timiș
AS Bacova
AS Recaș
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/03
15:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Prahova
ACS Petrosport Ploiești
CSC Berceni
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/03
15:00
|
Rúmenía Liga III Serie 7
FC Universitatea Craiova 1948 II
CS Gilortul Târgu Cărbunești
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/03
15:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Timiș
AS Unirea Howl
AS Viitorul Iohanisfeld
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/03
15:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Timiș
ACS Galaxy Timișoara
AS Avântul Jamu Mare
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/03
15:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Timiș
AS Unirea Howl
AS Viitorul Iohanisfeld
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/03
15:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Timiș
ACS Galaxy Timișoara
AS Avântul Jamu Mare
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/03
15:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Timiș
ACS Kids Sânmihaiu Român
AS Progresul Iecea Mare
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/03
15:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Timiș
CS Tormac
CSC Boldur
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/03
15:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Timiș
AS Avantul Bobda
CS Unirea Tomnatic
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/03
15:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Timiș
AS Tricoul 1 Iunie Timișoara
AS Steaua Bulgăruș
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/03
15:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Timiș
AS FC Mureşul Cenad
CS Voința Biled
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/03
15:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Timiș
AS FC Mureşul Cenad
CS Voința Biled
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/03
15:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Timiș
CSO Făget
AS Autoliv Lugoj
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/03
15:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Timiș
CSO Făget
AS Autoliv Lugoj
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/03
15:30
|
Finnland Ykkönen
KTP
Japan
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/03
15:30
|
Finnland Ykkönen
KTP
Japan
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/03
16:10
|
Austurríki 2. deild
Stripping/Weiden
SV Licht-Loidl Lafnitz
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/03
16:30
|
Þýskaland Bundesliga, konur
Wolfsburg
Köln
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/03
16:30
|
Þýskaland Áhugamaður A-Júní-BL S/SV
1. FC Nürnberg U19
1. FC Heidenheim U19
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/03
16:30
|
Þýskaland Áhugamaður A-Júní-BL S/SV
1. FC Nürnberg U19
1. FC Heidenheim U19
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/03
16:30
|
Þýskaland Áhugamaður A-Júní-BL S/SV
1. FC Nürnberg U19
1. FC Heidenheim U19
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/03
16:30
|
Króatía Áhugamaður 2. ŽNL Zadarska
NŠK Sv. Mihovil Ugljan-Pašman
NK Raštane
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/03
16:30
|
Króatía Áhugamaður 2. ŽNL Zadarska
NŠK Sv. Mihovil Ugljan-Pašman
NK Raštane
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/03
16:30
|
Króatía Áhugamaður 2. ŽNL Zadarska
NŠK Sv. Mihovil Ugljan-Pašman
NK Raštane
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/03
16:45
|
Sameinuðu arabísku furstadæmin UAE League Cup
Al-Wahda FC
Al-Ain
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/03
17:00
|
Þýskaland Amateur Oberliga Baden Wuerttemberg
FC Nöttingen
FC Denzlingen
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/03
17:00
|
Þýskaland Amateur Bayernliga Nord
DJK Ammerthal
SC Eltersdorf
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/03
17:00
|
Danmörk Amateur Danmarksserien
B 1908
Næstved IF
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/03
17:00
|
Austurríki Amateur Regionalliga Center
Deutschlandsberger SC
TuS Bad Gleichenberg
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/03
17:00
|
Þýskaland Amateur Oberliga NOFV Süd
VfB Auerbach
SV 09 Arnstadt
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/03
17:00
|
Danmörk Amateur Danmarksserien
Værebro BK
AB Tarnby
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/03
17:00
|
Þýskaland Amatör Bremen-Liga
OSC Bremerhaven
SG Aumund Vegesack
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/03
17:00
|
Danmörk Amateur Danmarksserien
B 1908
Næstved IF
|
Bæði lið til að skora
|
05/03
17:00
|
Þýskaland Amatör Bremen-Liga
OSC Bremerhaven
SG Aumund Vegesack
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/03
17:00
|
Danmörk Amateur Danmarksserien
Vejlby-Risskov IK
B. 1913
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/03
17:00
|
Þýskaland Amateur Oberliga NOFV Süd
VfB Auerbach
SV 09 Arnstadt
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/03
17:00
|
Þýskaland Amateur Bayernliga Nord
1. SC Feucht
Neudrossenfeld
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/03
17:00
|
Svíþjóð 2. deild, Sodra Götaland
Räppe GoIF
Nosaby IF
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/03
17:00
|
Litháen LFF bikarinn
BE1 nr
Ekranas Panevezys
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/03
17:00
|
Danmörk Amateur Danmarksserien
Værebro BK
AB Tarnby
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/03
17:00
|
Svíþjóð Ettan, Norra
IFK Stocksund
Taby FK
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/03
17:00
|
Danmörk 2. Deild
Nykobing FC
Esbjerg
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/03
17:00
|
Þýskaland Amateur Bayernliga Nord
DJK Ammerthal
SC Eltersdorf
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/03
17:00
|
Austurríki Amateur Regionalliga Center
SC Weiz
Junge Wikinger Ried
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/03
17:00
|
Austurríki Amateur Regionalliga Center
SV Allerheiligen
Vorwärts Steyr
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/03
17:30
|
Þýskaland Amatör Bremen-Liga
FC Oberneuland
BTS Neustadt
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/03
17:30
|
Belgíska varadeild 1A
KMSK Deinze varasjóður
KV Kortrijk varasjóður
|
Bæði lið til að skora
|
05/03
17:30
|
Belgíska varadeild 1A
Jeugd Patro Eisden Maasmechelen
Lommel SK varasjóður
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/03
17:30
|
Belgíska varadeild 1A
KMSK Deinze varasjóður
KV Kortrijk varasjóður
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/03
17:30
|
Belgíska varadeild 1A
AS Eupen Reserve
Jeugd Royal Francs Borains
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/03
17:30
|
Ungverjaland Áhugamaður BLSZ I. osztály
Mjög EF
ASR Gázgyár
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/03
17:30
|
Ungverjaland Áhugamaður BLSZ I. osztály
Mjög EF
ASR Gázgyár
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/03
17:30
|
Ungverjaland Áhugamaður BLSZ I. osztály
Mjög EF
ASR Gázgyár
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/03
18:00
|
England áhugamannadeild 2, 1. deild
Chelsea U21
Brighton U21
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/03
18:00
|
England áhugamannadeild 2, 1. deild
West Ham U21
Blackburn Rovers U21
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/03
18:00
|
Belgíska varadeild 1A
RWD Molenbeek Reserve
SK Lierse varasjóður
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/03
18:00
|
England áhugamannadeild 2, 1. deild
West Ham U21
Blackburn Rovers U21
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/03
18:00
|
England áhugamannadeild 2, 1. deild
Arsenal U21
Manchester United U21
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/03
18:00
|
England áhugamannadeild 2, 1. deild
Chelsea U21
Brighton U21
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/03
18:00
|
Englandsdeild áhugamanna um atvinnuþróun
Colchester United U21
Charlton Athletic U21
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/03
18:00
|
Uruguay Primera deildin
Liverpool UY
Penarol
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/03
18:00
|
Ungverjaland NB I, konur
MOL Vidi FC
MTK Ungverjaland
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/03
18:30
|
Þýskaland Bundesliga
Hoffenheim
RB Leipzig
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/03
18:30
|
Þýskaland Bundesliga
Hoffenheim
RB Leipzig
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/03
19:00
|
Gíbraltar fótboltadeild
Manchester 62
St Joseph's FC
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/03
21:00
|
Úrvalsdeild Möltu
Valletta
Guðja United
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/03
22:00
|
USA MLS Next Pro
Inter Miami CF II
New York Red Bulls II
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/03
23:00
|
Mexico Liga MX, konur, Clausura
Necaxa
Athletic frá San Luis
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/03
23:00
|
Portúgal áhugamannakeppni Santo Tirso
FC Burgães
AMCH Ringe
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/03
23:00
|
Portúgal áhugamannakeppni Santo Tirso
CPRJ Água Longa
AB 92
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/03
23:00
|
Portúgal áhugamannakeppni Santo Tirso
FC Burgães
AMCH Ringe
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/03
23:30
|
USA MLS Next Pro
Atlanta United 2
New York City FC II
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
00:30
|
Þjóðadeild Nýja Sjálands
Dunedin City Royals FC
FC Tuttugu 11
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
00:30
|
Þjóðadeild Nýja Sjálands
Dunedin City Royals FC
FC Tuttugu 11
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
00:30
|
Þjóðadeild Nýja Sjálands
Dunedin City Royals FC
FC Tuttugu 11
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
02:30
|
Þjóðadeild Nýja Sjálands
Miramar Rangers
Napier City Rovers
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
02:30
|
Þjóðadeild Nýja Sjálands
Karori við vatnið
Wellington Phoenix friðlandið
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
02:45
|
Þjóðadeild Nýja Sjálands
Christchurch United
Strandaandi
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
02:45
|
Þjóðadeild Nýja Sjálands
Háskólar í Kantaraborg AFC
Cashmere tæknileg
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
03:00
|
Þjóðadeild Nýja Sjálands
FC Petone
North Wellington A.F.C.
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
03:00
|
Þjóðadeild Nýja Sjálands
Manurewa AFC
Hamilton Wanderers AFC
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
03:00
|
Ástralía Victoria úrvalsdeild kvenna
Suður Melbourne F.C.
Boroondara Eagles
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
03:00
|
Þjóðadeild Nýja Sjálands
Manurewa AFC
Hamilton Wanderers AFC
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
03:00
|
Þjóðadeild Nýja Sjálands
Ólympíuleikunum í Bay
Tauranga City AFC
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
03:00
|
Ástralía NPL, Victoria
Green Gully
St Albans heilögu
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
03:00
|
Þjóðadeild Nýja Sjálands
Austur úthverfi
Birkenhead United
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
03:00
|
Þjóðadeild Nýja Sjálands
Manurewa AFC
Hamilton Wanderers AFC
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
03:00
|
Þjóðadeild Nýja Sjálands
Ólympíuleikunum í Bay
Tauranga City AFC
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
03:30
|
Þjóðadeild Nýja Sjálands
Island Bay United
Ólympíuleikarnir í Wellington
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
04:00
|
Ástralía NPL, Tasmanía
Suður Hobart
Riverside Olympic FC
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
04:00
|
Ástralía NPL, Tasmanía
Suður Hobart
Riverside Olympic FC
|
Bæði lið til að skora
|
05/04
04:00
|
Japan Nadeshiko deildin, deild 1, konur
Viamaterras Miyazaki
AS Harima Albion
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
04:30
|
Ástralía NPL, Tasmanía
Clarence Zebras FC
Glenorchy Knights
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
04:30
|
Ástralía NPL, Norður Nýja Suður-Wales
Maitland F.C.
Charlestown borg
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
04:30
|
Ástralía NPL, Tasmanía
Clarence Zebras FC
Glenorchy Knights
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
05:00
|
Þjóðadeild Nýja Sjálands
West Coast Rangers FC
Melville United A.F.C.
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
05:00
|
Þjóðadeild Nýja Sjálands
West Coast Rangers FC
Melville United A.F.C.
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
05:00
|
Ástralía Victoria úrvalsdeild kvenna
Moreland Zebras
FC Bulleen Lions
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
05:30
|
Ástralía NPL, Suður-Ástralía
fyrir hæðir
Ólympíuleikarnir í Adelaide
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
05:30
|
Ástralía NPL, Suður-Ástralía
fyrir hæðir
Ólympíuleikarnir í Adelaide
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
06:00
|
Ástralía NPL, Victoria
Suður-Melbourne
Avondale FC
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
06:30
|
Ástralía NPL, Tasmanía
Launceston United Soccer Club
Launceston borg
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
06:30
|
Ástralía NPL, Norður Nýja Suður-Wales
Cooks Hill United
Edgeworth Eagles FC
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
06:30
|
Ástralía NPL, Nýja Suður-Wales
Sutherland hákarlar
Rockdale City Suns
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
07:00
|
Ástralía NPL, Vestur-Ástralía
Floreat Athena
Balcatta
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
07:00
|
Ástralía NPL, Vestur-Ástralía
Stirling Lions
Perth RedStar FC
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
07:00
|
Nígería NLO Division One League – Akure Center
Synergy Ultimate Sports Club
Broad City Football Club
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
07:00
|
Ástralía NPL, Victoria
Heidelberg United
Manningham United Blues
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
07:00
|
Ástralía NPL, Victoria
Port Melbourne hákarlar
Dandenong borg
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
07:00
|
Ástralía NPL, Vestur-Ástralía
Floreat Athena
Balcatta
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
07:00
|
Ástralía NPL, Vestur-Ástralía
Fremantle City
Perth Glory Youth
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
07:00
|
Ástralía NPL, Victoria
Heidelberg United
Manningham United Blues
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
07:30
|
Ástralía NPL, Suður-Ástralía
North Eastern MetroStars
South Adelaide Panthers FC
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
07:30
|
Ástralía NPL, Norður Nýja Suður-Wales
Valentine FC
Broadmeadow Magic FC
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
07:30
|
Ástralía NPL, Suður-Ástralía
North Eastern MetroStars
South Adelaide Panthers FC
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
07:30
|
Ástralía NPL, Suður-Ástralía
Adelaide United ungmenni
Adelaide halastjörnur
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
07:30
|
Ástralía NPL, Norður Nýja Suður-Wales
Valentine FC
Broadmeadow Magic FC
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Braila
FC Tufeşti
ACS Romgal Romanu
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Braila
ACS Gloria Movila Miresii
AS Spicul Râmnicelu
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Braila
CS Dynamic Unirea
ACS Communal Cazasu II
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Dambovita
AFC Viitorul Dobra
ACS Voința Crețu
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Dambovita
AS Luceafărul Poiana
FC Steagu Roșu Colacu
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Dolj
ACS Viitorul Coțofenii Din Dos
ACSO Filiași II
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Botoșani
AS Unirea Săveni
ACS Unirea Curtesti
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Botoșani
AS Sportivul Trustesti
Soimii Baluseni
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Galati
Zorile Grivisa
ACS Luceafărul Berești
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Galati
Prutul Vlădești
AS Siretul Piscu
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Tékkland U19 1. deild
Slovan Liberec U19
Sparta Praha U19
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Dambovita
AS Olimpia Picior De Munte
AFC keppni
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Dambovita
ACS Gloria Bucșani
AS Voința Adânca
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Pólska áhugamannadeild Okręgowa – Warszawa I
Znicz II Pruszków
Framsókn í Varszawa
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 6 Teleorman
ACS Oltul Plopii Slavitesti
AS Viitorul Turris Turnu Măgurele
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Dolj
ACS Vulturul Cernătești
ACS Standard Craiova
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 6 Teleorman
AS Viitorul Talpa
ACS Sporting Videle
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 6 Teleorman
AS Tineretul Radoiești
CS Olimpia Dobrotești 2023
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 7 Prahova
Unirea Brăteşti
AS Tineretul Loloiasca
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Constanta
AS Viisoara
AS Voinţa Siminoc
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Constanta
AS Progresul Osmancea
AS Constructorul Topraisar
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 6 Teleorman
AS Petrolul Poeni
AS Viitorul Gratia
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 6 Teleorman
AS Dinamo Bogdana
AS Old Boys Alexandria
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 6 Teleorman
CS Vitanesti
AS Oltul Beciu
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 6 Teleorman
AS Teleormanul Troianul
CS Flacăra Contești
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Calarasi
AS Belciugatele
AS Unirea Spanțov
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Calarasi
AFC Voința Chiselet
AS Avantul Luica
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Braila
AS Tricolorul Lanurile
CS Făurei
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 7 Prahova
Cricovul Ciocini
AS Rapid Sălciile
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 7 Prahova
Podgoria Vadu Săpat
AS Voinţa Călugăreni
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Dolj
ACS Tineretul Poiana Mare
ACS og Cerat
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Dolj
CS Triumf Barca
ACS Avantul Rast
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Dolj
CS Fulgerul Mârșani
AS Progresul Castranova
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Dolj
ACS Energia Radomir
ACS Victoria Bratovoești
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Dolj
AS Viitorul Țuglui
AS Știința Calopăr
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Dolj
AS Viitorul Terpezita
ACS Sarja Robănești
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Dolj
AS Viitorul Lăcrița
AS Flacăra Drăgotești
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Dolj
ACS Unirea Vela
CS Carcea II
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Dolj
ACS Viitorul Predești
ACS Viitorul Ghercești
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Dolj
ACS Voința Rasnic
ACS Valea Fântânilor
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Valcea
ACS Viitorul Budești
ACS Viitorul Mateești
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Valcea
ACS Oltul Ionești
CS Mădulari
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Constanta
CS Gloria Albești II
AS Chirnogeni
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Dambovita
FC Lungulețu
AS Știinta Finta
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Dolj
AFC Milan Academy
ACS Recolta Măceșu De Jos
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 7 Prahova
CS Șirna Hăbud
Victorul Fulga
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Braila
AFC Viitorul Galbenu
ACS Victoria Traian
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Tékkland U19 1. deild
Slovan Liberec U19
Sparta Praha U19
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Alba
CS FC Lopadea Noua
ACS Spicul Daia Română
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Alba
AS Hidromecanica Șugag
CS CIL Blaj
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Gorj
AS Petrolul Stoina
CS Internațional Bălești
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Braila
FC Tufeşti
ACS Romgal Romanu
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Braila
ACS Gloria Movila Miresii
AS Spicul Râmnicelu
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Braila
CS Dynamic Unirea
ACS Communal Cazasu II
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Braila
AS Stanriz Stăncuța
CS Dunărea Gropeni
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Dolj
ACS Viitorul Coțofenii Din Dos
ACSO Filiași II
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Dambovita
AFC Viitorul Dobra
ACS Voința Crețu
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Dambovita
AS Luceafărul Poiana
FC Steagu Roșu Colacu
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Galati
Zorile Grivisa
ACS Luceafărul Berești
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Galati
Prutul Vlădești
AS Siretul Piscu
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Galati
ACS Mălina Smârdan
Inter 2000 Tudor Vladimirescu
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Galati
AS Viitorul Costache Negri
CSL Foresta Șendreni
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Hunedoara
ACS Minerul Uricani
CSM Mihai Viteazu Vulcan
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Hunedoara
AS Victoria Calan
CSM Deva II
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Botoșani
FC Epureni
ACS Inter Dorohoi
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Botoșani
AS Unirea Săveni
ACS Unirea Curtesti
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Botoșani
AS Sportivul Trustesti
Soimii Baluseni
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Botoșani
FC Viitorul Borzesti
ACS ProSport Varful Campului
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Braila
ACS Voința Plopu
AFC Urleasca
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Braila
AS Siretul Vadeni
ACS Victoria Traian II
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 6 Teleorman
AS Petrolul Poeni
AS Viitorul Gratia
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 6 Teleorman
AS Dinamo Bogdana
AS Old Boys Alexandria
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Calarasi
AS Belciugatele
AS Unirea Spanțov
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Calarasi
AFC Voința Chiselet
AS Avantul Luica
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Galati
AS Râzeșii Valea Mărului
FC Victoria Slobozia Conachi
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Gorj
CS Unirea Țînțăreni
CS Vulturii Fărcășești
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Valcea
ACS Minerul Costeşti
ACS Atletic Drăgășani
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Valcea
ACSSC Chimia 1973 Râmnicu Vâlcea
ASFC Păușești Otăsău
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Dolj
ACS Tineretul Poiana Mare
ACS og Cerat
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Constanta
AS Avantul Comana
AS Șoimii Topraisar
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Dambovita
AS Dragomirești
ACS Gura Ocniței
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Dambovita
AS Victoria Comisani
AS Vânătorul 2015 Rățoaia
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Dambovita
AS Olimpia Picior De Munte
AFC keppni
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Dambovita
AFC Unirea Colibași
CS Comunal Valea Lungă
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Dambovita
AS Sportul Lucieni
AS Luceafărul Dărmănești
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Dambovita
ACS Gloria Bucșani
AS Voința Adânca
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Dambovita
AFC Olimpia Marcesti
ACS Dinamo Odaia Turcului
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Dambovita
CS Viitorul Cojasca
FC Ravens Corbii Mari
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Dambovita
AS Flacăra Zavoiu
FC Luceafărul Bolovani
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Valcea
CS Lotru Brezoi
ACS Foresta Mălaia
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Valcea
ACS Unirea Tomșani
AFC Băbeni
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Valcea
ATCS Sparta Râmnicu Vâlcea
CS Oltețul Alunu
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 7 Prahova
Progresul Boldeşti Grădiştea
Şoimii Apostolache
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 7 Prahova
Cricovul Ciocini
AS Rapid Sălciile
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 7 Prahova
Voinţa Vadu Părului
Safnaðu Dumbrava
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 7 Prahova
AS Unirea Lacul Turcului
Viitorul Pantazi
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Dambovita
AS Victoria 2018 Văcărești
CS Viitorul Aninoasa
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Braila
ACS samfélagsleg Cazasu
ACS Sportul Chișcani
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Braila
AS Tricolorul Lanurile
CS Făurei
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Hunedoara
ACS Șoimul Băița
CSM Dacia Orăștie 2010
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Bacau
AS Viitorul Dămienești
CSM Moinești
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Bacau
CS Faraoani
AFC Unirea Bacău
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Valcea
ACS Viitorul Budești
ACS Viitorul Mateești
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Valcea
ACS Oltul Ionești
CS Mădulari
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Braila
ACS Viitorul Insurăței
CS stuðningsmannaklúbbur Brăila
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Dambovita
FC Lungulețu
AS Știinta Finta
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Dambovita
ACS Unirea Ungureni
FC Viitorul IL Caragiale
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Dolj
AFC Milan Academy
ACS Recolta Măceșu De Jos
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Dolj
ACS Viitorul Seaca de Câmp
AS Viitorul mappa
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Dolj
CS Sporting Leu
ACS Viitorul Teasc
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Dolj
CS Fulgerul Mârșani
AS Progresul Castranova
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Dolj
AFC Coșoveni
ACS Unirea Tâmburești
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Dolj
ACS Energia Radomir
ACS Victoria Bratovoești
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Dolj
AS Viitorul Țuglui
AS Știința Calopăr
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Dolj
AS Viitorul Terpezita
ACS Sarja Robănești
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Dolj
ACS og Cerat II
ACS Desnatuiul Giurgița
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Dolj
AS Viitorul Lăcrița
AS Flacăra Drăgotești
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Dolj
ACS Unirea Vela
CS Carcea II
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Dolj
ACS Viitorul Predești
ACS Viitorul Ghercești
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Dolj
ACS Voința Rasnic
ACS Valea Fântânilor
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Dolj
CS Sopot
AS Betis Craiova
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Pólska áhugamannadeild Okręgowa – Warszawa I
Znicz II Pruszków
Framsókn í Varszawa
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 6 Teleorman
AS Viitorul Valea Cireșului
CS Viitorul Drăgănești De Vede
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 6 Teleorman
AS Tineretul Radoiești
CS Olimpia Dobrotești 2023
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Dolj
ACS Vulturul Cernătești
ACS Standard Craiova
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Dolj
ACS Inter Secui
ACS Victoria Călărași
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Dolj
ACS Știința Malu Mare
ACS Preajba
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Constanta
AS Viisoara
AS Voinţa Siminoc
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 6 Teleorman
ACS Oltul Plopii Slavitesti
AS Viitorul Turris Turnu Măgurele
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Gorj
AS Petrolul Stoina
CS Internațional Bălești
|
Bæði lið til að skora
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Dambovita
AFC Viitorul Dobra
ACS Voința Crețu
|
Bæði lið til að skora
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 7 Prahova
Cricovul Ciocini
AS Rapid Sălciile
|
Bæði lið til að skora
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Dolj
AFC Coșoveni
ACS Unirea Tâmburești
|
Bæði lið til að skora
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Dolj
ACS Energia Radomir
ACS Victoria Bratovoești
|
Bæði lið til að skora
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Dolj
ACS Voința Rasnic
ACS Valea Fântânilor
|
Bæði lið til að skora
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Calarasi
AFC Voința Chiselet
AS Avantul Luica
|
Bæði lið til að skora
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 7 Prahova
CS Șirna Hăbud
Victorul Fulga
|
Bæði lið til að skora
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Dolj
ACS Vulturul Cernătești
ACS Standard Craiova
|
Bæði lið til að skora
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 7 Prahova
Unirea Brăteşti
AS Tineretul Loloiasca
|
Bæði lið til að skora
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 6 Teleorman
AS Viitorul Talpa
ACS Sporting Videle
|
Bæði lið til að skora
|
05/04
08:00
|
Tékkland U19 1. deild
Slovan Liberec U19
Sparta Praha U19
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Elite Mureș
ACS A&A Group Târnăveni
ACS Mureșul Rușii Munți
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Elite Mureș
AS Câmpia Râciu
ACS Mureșul Luduș
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Gana Kintampo svæði
Kimtampo Diamond FC
Kintampo Top Talent FC
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Elite Mureș
ACS Înfrățirea Valea Izvoarelor
AS Chimica Târnăveni
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Elite Mureș
ACS Înfrățirea Valea Izvoarelor
AS Chimica Târnăveni
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 7 Prahova
AS Avântul Cerașu
AS Tineretul Poiana Vărbilău
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 7 Prahova
Viitorul Iordăcheanu
Unirea Tricolor Lipăneşti
|
Bæði lið til að skora
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Prahova
Carpaţi MEFIN Sinaia
AS Targşorul Vechi Stăncești
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Elite Mureș
CS Iernut
ASA Târgu Mureş
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Elite Mureș
CS Iernut
ASA Târgu Mureş
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Pólska áhugamannadeild Okręgowa – Warszawa I
Świt II Nowy Dwór Mazowiecki
PKS Radość Warszawa
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Pólska áhugamannadeild Okręgowa – Warszawa I
Świt II Nowy Dwór Mazowiecki
PKS Radość Warszawa
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 6 Prahova
Flacăra Filipeşti frá Târg
AS Gorgota
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 6 Prahova
CS Avântul Măgureni
Prahova Tinosu
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 6 Prahova
Flacăra Filipeşti frá Târg
AS Gorgota
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 6 Prahova
CS Avântul Măgureni
Prahova Tinosu
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Elite Mureș
ACS Academica Transilvania Târgu Mureș
ASF Pogăceaua
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 6 Prahova
Avantul Tomşani
Ştiinţa Albeşti
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 6 Prahova
FC Steaua Sângeru
AS Viitorul Colceag
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 6 Prahova
Progresul Coslegi
FC Unirea Valea Dulce
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 6 Prahova
Real Boys Valenii de Munte
Luceafărul Drajna
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 6 Prahova
CS Bucov Pleasa
Sigurvegari 2018 Ceptura
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 6 Prahova
Voinţa 2009 Gornet
Victoria Fantânele
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 6 Prahova
Tirana Homorâciu
FC Vulturul Zănoaga
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 6 Prahova
FC Steaua Sângeru
AS Viitorul Colceag
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 6 Prahova
Tirana Homorâciu
FC Vulturul Zănoaga
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 6 Prahova
Real Boys Valenii de Munte
Luceafărul Drajna
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 6 Prahova
CS Bucov Pleasa
Sigurvegari 2018 Ceptura
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 6 Prahova
Voinţa 2009 Gornet
Victoria Fantânele
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 6 Prahova
Progresul Coslegi
FC Unirea Valea Dulce
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 6 Prahova
Progresul Coslegi
FC Unirea Valea Dulce
|
Bæði lið til að skora
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 6 Prahova
Tirana Homorâciu
FC Vulturul Zănoaga
|
Bæði lið til að skora
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 6 Prahova
Real Boys Valenii de Munte
Luceafărul Drajna
|
Bæði lið til að skora
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 6 Prahova
Voinţa 2009 Gornet
Victoria Fantânele
|
Bæði lið til að skora
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 6 Prahova
Avantul Tomşani
Ştiinţa Albeşti
|
Bæði lið til að skora
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 6 Prahova
FC Steaua Sângeru
AS Viitorul Colceag
|
Bæði lið til að skora
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 6 Prahova
Progresul héraði Jos
AS Voința Adunați
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Elite Mureș
CSM Sighișoara
AS Gaz Metan Danir
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 6 Prahova
Viitorul Proviţa de Sus
AS Viitorul Ţipăreşti
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 6 Prahova
FC Muscelul Câmpina
ACS Caraimanul Busteni
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 6 Prahova
Flacăra Mălăieşti
ACS DP Cornu II
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 6 Prahova
ACS Progresul Aluniş
CS Şotrile
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 6 Prahova
Viitorul Proviţa de Sus
AS Viitorul Ţipăreşti
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Elite Mureș
CSM Sighișoara
AS Gaz Metan Danir
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 6 Prahova
Progresul héraði Jos
AS Voința Adunați
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 6 Prahova
FC Muscelul Câmpina
ACS Caraimanul Busteni
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 6 Prahova
Flacăra Mălăieşti
ACS DP Cornu II
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 6 Prahova
AS Sportul Câmpina
Tineretul Poienarii Burchii
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Elite Mureș
ACS Sâncrai Nazna
ACS Atletic Târgu Mureș
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Elite Mureș
ACS Miercurea Nirajului
CSO Sângeorgiu de Pădure
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
08:15
|
Tékkland U19 1. deild
Dukla Praha U19
Slavia Praha U19
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
08:30
|
Ástralía NPL, Nýja Suður-Wales
St George Saints FC
Ólympíuleikarnir í Sydney
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
09:00
|
Slóvakía U19
MFK Dukla Banská Bystrica U19
DAC Dunajská Streda U19
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
09:00
|
Slóvakía U19
FK Pohronie U19
MFK Zemplín Michalovce U19
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
09:00
|
Slóvakía U19
1. FC Tatran Prešov U19
MFK Ružomberok U19
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
09:00
|
Slóvakía U19
ŠK Slovan Bratislava U19
Spartak Trnava U19
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
09:00
|
Slóvakía 1. Liga, konur
ŠK Slovan Bratislava
Spartak Trnava
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
09:00
|
Ástralía NPL, Nýja Suður-Wales
Blacktown City FC
NWS Spirit FC
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
09:00
|
Ástralía NPL, Nýja Suður-Wales
Marconi Stóðhestar
Hills Brumbies
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
09:00
|
Tyrkland U19 deild, Elit B
Bayrampasa Sport AS U19
Fatih Karagumruk U19
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
09:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Buzau
AS Unirea Largu
AS Tricolorul Gălbinași
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
09:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Buzau
AS Voința Căldărăști
AS Săhăteni
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
09:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Buzau
AS Avântul Zărnești
AS Viitorul Știubei
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
09:00
|
Þýskaland Áhugamaður A-Júní-BL N/NE
SV Werder Bremen U19
Carl Zeiss Jena U19
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
09:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Buzau
AS Săhăteni Vintileanca
AS Sport Club Vernesti
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
09:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Buzau
AS Unirea Mărăcineni
AS Victoria Buda
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
09:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Buzau
AS Voința Căldărăști
AS Săhăteni
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
09:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Buzau
AS Olimpia Pogoanele
AS FC Glodeanu Silistea
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
09:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Buzau
AS Avântul Zărnești
AS Viitorul Știubei
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
09:00
|
Þýskaland Áhugamaður A-Júní-BL Vestur
FC Viktoria Köln U19
Þýskaland Aachen U19
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
09:00
|
Tyrkland U19 deild, Elit B
Altay SK U19
Pendikspor U19
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
09:00
|
Þýskaland Áhugamaður A-Júní-BL N/NE
SV Werder Bremen U19
Carl Zeiss Jena U19
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
09:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Buzau
AS Recolta Blajani
AS Rapid Mătești
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
09:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Buzau
AS Unirea Largu
AS Tricolorul Gălbinași
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
09:00
|
Þýskaland Áhugamaður A-Júní-BL N/NE
FC Hansa Rostock U19
Dynamo Dresden U19
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
09:00
|
Tékkland U19 1. deild
Mladá Boleslav U19
FC Zbrojovka Brno U19
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
09:00
|
Slóvakía 1. Liga, konur
ŠK Slovan Bratislava
Spartak Trnava
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
09:00
|
Slóvakía U19
FK Pohronie U19
MFK Zemplín Michalovce U19
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
09:00
|
Slóvakía U19
1. FC Tatran Prešov U19
MFK Ružomberok U19
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
09:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Galati
CSC Progresul Munteni
Siretul Cosmești
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
09:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Galati
AS Victoria Independența
Voința Cudalbi 2015
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
09:00
|
Ástralía NPL, Nýja Suður-Wales
Marconi Stóðhestar
Hills Brumbies
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
09:00
|
Tyrkland U19 deild, Elit B
Bayrampasa Sport AS U19
Fatih Karagumruk U19
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
09:00
|
Tyrkland U19 deild, Elit B
Goztepe U19
Adanaspor U19
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
09:00
|
Slóvakía U19
MFK Dukla Banská Bystrica U19
DAC Dunajská Streda U19
|
Bæði lið til að skora
|
05/04
09:00
|
Slóvakía U19
ŠK Slovan Bratislava U19
Spartak Trnava U19
|
Bæði lið til að skora
|
05/04
09:00
|
Þýskaland Áhugamaður A-Júní-BL N/NE
FC Hansa Rostock U19
Dynamo Dresden U19
|
Bæði lið til að skora
|
05/04
09:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Buzau
AS Olimpia Pogoanele
AS FC Glodeanu Silistea
|
Bæði lið til að skora
|
05/04
09:00
|
Þýskaland Áhugamaður A-Júní-BL N/NE
SV Werder Bremen U19
Carl Zeiss Jena U19
|
Bæði lið til að skora
|
05/04
09:00
|
Ástralía NPL, Nýja Suður-Wales
Marconi Stóðhestar
Hills Brumbies
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
09:00
|
Litháen Pirma Lyga
Ekranas Panevezys
BE1 nr
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
09:00
|
Tékkland U19 1. deild
Mladá Boleslav U19
FC Zbrojovka Brno U19
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
09:00
|
Slóvakía 1. Liga, konur
ŠK Slovan Bratislava
Spartak Trnava
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
09:00
|
Slóvakía U19
MFK Dukla Banská Bystrica U19
DAC Dunajská Streda U19
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
09:00
|
Slóvakía U19
FK Pohronie U19
MFK Zemplín Michalovce U19
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
09:00
|
Slóvakía U19
MŠK Žilina U19
VSS Košice U19
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
09:00
|
Slóvakía U19
1. FC Tatran Prešov U19
MFK Ružomberok U19
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
09:00
|
Tékkland U19 1. deild
FC Trinity Zlín U19
MFK Karviná U19
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
09:00
|
Gana GAED deild 3 – svæði 1
FC Great Farcos
FC Haatso Crystal Palace
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
09:00
|
Serbía áhugamaður Borska Okružna Liga
FK Mala Vrbica
FK Urovica
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
09:00
|
Serbía áhugamaður Borska Okružna Liga
FK Mala Vrbica
FK Urovica
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
09:00
|
Serbía áhugamaður Borska Okružna Liga
FK Miloševo
FK Radnički Klokočevac
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
09:15
|
Ástralía NPL, Nýja Suður-Wales
St George City FA
Manly United FC
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
09:30
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Teleorman
AS Tineretul Silistea
AS Tineretul Ciolanesti 2024
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
09:30
|
Eistland Esiliiga B
Läänemaa JK Haapsalu
TJK Legion
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
09:30
|
Eistland Esiliiga B
Jõhvi FC Phoenix
Pärnu Jalgpalliklubi
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
09:30
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Teleorman
CS Flacara Calinesti
AS Rapid Urluiu
|
Bæði lið til að skora
|
05/04
09:30
|
Eistland Esiliiga
Viimsi JK
JK Tabasalu
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
09:30
|
Eistland Esiliiga B
Jõhvi FC Phoenix
Pärnu Jalgpalliklubi
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
09:30
|
Eistland Esiliiga B
Läänemaa JK Haapsalu
TJK Legion
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
10:00
|
World Americas Kings League
Vetrarbrautir Karíbahafsins
Raniza FC
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
10:00
|
Króatía 1. HNLŽ
ŽNK Dinamo Zagreb
ŽNK Osijek
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
10:00
|
World Americas Kings League
Persians FC
Alvöru Titan
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
10:00
|
World Americas Kings League
Vetrarbrautir Karíbahafsins
Raniza FC
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
10:00
|
World Americas Kings League
Persians FC
Alvöru Titan
|
Bæði lið til að skora
|
05/04
10:00
|
World Americas Kings League
Vetrarbrautir Karíbahafsins
Raniza FC
|
Bæði lið til að skora
|
05/04
10:00
|
Portúgalska deildin Portúgal 2
Feirense
Union Leiria
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
10:00
|
Portúgalslandsmót kvenna
Racing Power Football Club
famalicao
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
10:00
|
World Americas Kings League
Persians FC
Alvöru Titan
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
10:00
|
World Americas Kings League
Vetrarbrautir Karíbahafsins
Raniza FC
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
10:00
|
Gana Kintampo svæði
Jema Marvelous FC
Kintampo Sharp Arrows FC
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
10:30
|
Svíþjóð 2. deild, Norra Svealand
FC Gute
Falu BS FK
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
11:00
|
Pólland CLJ
Widzew Łódź U19
Odra Opole U19
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
11:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Ialomita
Spicul Vladeni
Viitorul Valea Ciorii
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
11:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Ialomita
Recolta Săveni
Gloria Ograda
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
11:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Caras Severin
AS Viitorul Cărbunari
AS Steaua 2018 Prigor
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
11:00
|
Ofurdeild Moldóvu
FC Petrocub Hîncesti
Dacia Buiucani
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
11:00
|
Þýskaland Amateur Oberliga NOFV Nord
Anker Wismar
Tennis Borussia Berlín
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
11:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Caras Severin
AS Viitorul Cărbunari
AS Steaua 2018 Prigor
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
11:00
|
Króatía Prva NL Junior
NK Slaven Belupo U19
HNK Rijeka U19
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
11:00
|
Þýskaland Amateur Regionalliga Nordost
FC Carl Zeiss Jena
VSG Altglienicke
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
11:00
|
England áhugamannadeild 2, 1. deild
Lesa U21
Middlesbrough U21
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
11:00
|
Þýskaland Áhugamaður A-Júní-BL N/NE
Eintracht Braunschweig U19
Hamburger SV U19
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
11:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Ialomita
Spicul Vladeni
Viitorul Valea Ciorii
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
11:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Ialomita
FC Movila
FC Victoria Bordeaux
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
11:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Harghita
CS Bastya Lăzarea
AS Mohos Lăzărești
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
11:00
|
Pólland CLJ
Widzew Łódź U19
Odra Opole U19
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
11:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Harghita
AS Dr. Lukacs Mihaly Plăieșii de Jos
AS Csikszentmarton SE Sânmartin
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
11:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Ialomita
Recolta Săveni
Gloria Ograda
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
11:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Ialomita
FC Movila
FC Victoria Bordeaux
|
Bæði lið til að skora
|
05/04
11:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Ialomita
AS Ialomița Sudiți
AS Gloria Gura Ialomiței
|
Bæði lið til að skora
|
05/04
11:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Ialomita
Spicul Vladeni
Viitorul Valea Ciorii
|
Bæði lið til að skora
|
05/04
11:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Ialomita
ACS Unirea Mihail Kogalniceanu
Viitorul Platonesti
|
Bæði lið til að skora
|
05/04
11:00
|
Pólland CLJ
Widzew Łódź U19
Odra Opole U19
|
Bæði lið til að skora
|
05/04
11:00
|
Þýskaland Amateur Regionalliga Nordost
FC Carl Zeiss Jena
VSG Altglienicke
|
Bæði lið til að skora
|
05/04
11:00
|
Nígería NLO Division One League – Akure Center
Ibom Youth FC
Íþróttafélagið Phoenix
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
11:00
|
Svíþjóð Ettan, Norra
Umeå
FBK Karlstad
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
11:00
|
Danmörk Amateur Danmarksserien
OKS
Viby IF
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
11:00
|
England áhugamannadeild 2, 1. deild
Lesa U21
Middlesbrough U21
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
11:00
|
Þýskaland Amateur Oberliga NOFV Nord
Anker Wismar
Tennis Borussia Berlín
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
11:00
|
Þýskaland Amateur Regionalliga Nordost
FC Carl Zeiss Jena
VSG Altglienicke
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
11:00
|
Svíþjóð 2. deild, Norrland
Kiruna FF
Lið TG FF
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
11:00
|
Svíþjóð 2. deild, Västra Götaland
IK Tord
Västra Frölunda IF
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
11:00
|
Króatía Prva NL Junior
NK Slaven Belupo U19
HNK Rijeka U19
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
11:00
|
Þýskaland Amateur Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar
SV Gonsenheim
FC Karbach
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
11:00
|
Svíþjóð 2. deild, Norrland
Frosö IF
IFK Lulea
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
11:00
|
Pólska áhugamannadeild Okręgowa – Warszawa I
Wilga II Garwolin
Mazur Radzymin
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
11:00
|
Macao Elite League
Háskólinn í Macau
Sporting Macau
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
11:00
|
Pólland áhugamaður IV. Liga – Kujawsko-Pomorska
Łokietek Brześć Kujawski
KS Pomorzanin Toruń
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
11:15
|
Mongólíu úrvalsdeild
SP Falcons FC
Erdenes Ilch FC
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
11:30
|
Englandsmeistaratitilinn
Leeds United
Southampton
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
11:30
|
Eistland Premium Liiga
FC Nomme United
FC Kuressaare
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
11:30
|
Pólska áhugamannadeild Okręgowa – Warszawa I
KS Halinów
Promnik Łaskarzew
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
12:00
|
Rúmenía Amateur Liga 6 Dambovita
ACS Miulesti
ACS Tartasesti
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
12:00
|
Rúmenía Amateur Liga 6 Dambovita
ACS Gloria Mănești
ACS Muscelul Văleni
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
12:00
|
Rúmenía Amateur Liga 6 Dambovita
AS Olimpicii Ulmi
ACS Gloria Iedera
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
12:00
|
Rúmenía Amateur Liga 6 Dambovita
AS Voința Bezdead
AS Gloria Doicești
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
12:00
|
Rúmenía Amateur Liga 6 Dambovita
AS Viitorul Gorgota 2019
AS Voința Valea Voievozilor
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
12:00
|
Rúmenía Amateur Liga 6 Dambovita
AS Mătăsaru
FC Găești
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
12:00
|
Þýskaland Amateur Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar
FK Pirmasens
VfR Wormatia ormar
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
12:00
|
Þýskaland Amateur Oberliga NOFV Nord
FSV Optik Rathenow
Eintracht Mahlsdorf
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
12:00
|
Þýskaland Amateur Oberliga NOFV Nord
SG Dynamo Schwerin
SC Staaken
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
12:00
|
Þýskaland Amatör Bremen-Liga
Tura Bremen
Blumenthaler SV
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
12:00
|
Þýskaland Bundesliga, konur
Hoffenheim
Eintracht Frankfurt
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
12:00
|
Þýskaland Amatör Bremen-Liga
TS Woltmershausen
Brinkumer SV
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
12:00
|
Rúmenía Amateur Liga 6 Dambovita
ACS Gloria Mănești
ACS Muscelul Văleni
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
12:00
|
Rúmenía Amateur Liga 6 Dambovita
ACS Miulesti
ACS Tartasesti
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
12:00
|
Rúmenía Amateur Liga 6 Dambovita
AS Viitorul Străoști
ACS Voința Ionești
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
12:00
|
Rúmenía Amateur Liga 6 Dambovita
AS Mătăsaru
FC Găești
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
12:00
|
Rúmenía Amateur Liga 6 Dambovita
AS Luceafărul Dărmănești II
AS Unirea Ogrea
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
12:00
|
Rúmenía Amateur Liga 6 Dambovita
AS Viitorul Gorgota 2019
AS Voința Valea Voievozilor
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
12:00
|
Þýskaland Amatör Bremen-Liga
TS Woltmershausen
Brinkumer SV
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
12:00
|
Þýskaland Amatör Bremen-Liga
Tura Bremen
Blumenthaler SV
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
12:00
|
Noregur 3. deild, 1. riðill
Sandviken
Fyrde
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
12:00
|
Rúmenía Amateur Liga 6 Dambovita
AS Unirea Cobia
ACS Voința Vișina
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
12:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Ialomița
CF Abatorul Slobozia
FC Urziceni
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
12:00
|
Þýskaland Amateur Verbandsliga Hessen Nord
SV Buchonia Flieden
CSC 03 Kassel
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
12:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Vaslui
FC Ghergheleu
CSM Hușana Huși
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
12:00
|
Svíþjóð Áhugamenn U19 Allsvenskan
Hammarby IF U19
Malmö FF U19
|
Bæði lið til að skora
|
05/04
12:00
|
Noregur 3. deild, 1. riðill
Sandviken
Fyrde
|
Bæði lið til að skora
|
05/04
12:00
|
Þýskaland Áhugamaður Schleswig-Holstein-Liga
PSV Neumünster
Oldenburger SV
|
Bæði lið til að skora
|
05/04
12:00
|
Rúmenía Amateur Liga 6 Dambovita
AS Unirea Cobia
ACS Voința Vișina
|
Bæði lið til að skora
|
05/04
12:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Ialomița
CF Abatorul Slobozia
FC Urziceni
|
Bæði lið til að skora
|
05/04
12:00
|
Rúmenía Amateur Liga 6 Dambovita
ACS Gloria Mănești
ACS Muscelul Văleni
|
Bæði lið til að skora
|
05/04
12:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Vaslui
FC Unirea Dodești
ACS Phoenix Team Tanacu
|
Bæði lið til að skora
|
05/04
12:00
|
Þýskaland Áhugamaður Schleswig-Holstein-Liga
PSV Neumünster
Oldenburger SV
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
12:00
|
Þýskaland Amateur Bayernliga Süd
SV Heimstetten
TSV 1882 Landsberg
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
12:00
|
Þýskaland Amateur Regionalliga Bayern
SpVgg Greuther Furth II
Augsburg II
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
12:00
|
Þýskaland áhugamanna Hessenliga
VfB Marburg
FC Eddersheim
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
12:00
|
Svíþjóð 2. deild, Norrland
IF Älgarna
Umeå FC Akademi
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
12:00
|
Þýskaland Amateur Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar
FK Pirmasens
VfR Wormatia ormar
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
12:00
|
Noregur 3. deild, 1. riðill
OS IL
Gefðu
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
12:00
|
Tékkland Divize E
FC Vsetin
TVD Slavičín
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
12:00
|
Svíþjóð 2. deild, Norra Götaland
IFK Kumla FK
BK Fram
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
12:00
|
Spænska LaLiga
Real Sociedad
Las Palmas
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
12:00
|
Þýskaland Amateur Regionalliga Nord
Eimsbütteler sjónvarp
VfB Oldenburg
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
12:00
|
Danmörk Gjensidige Kvindeliga
HB Koge
FC Nordsjaelland
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
12:00
|
Þýskaland Amateur Oberliga NOFV Süd
VfB 1921 Krieschow
FC Einheit Wernigerode
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
12:00
|
Þýskaland Amateur Oberliga NOFV Nord
SG Dynamo Schwerin
SC Staaken
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
12:00
|
Þýskaland Amateur Oberliga NOFV Nord
FSV Optik Rathenow
Eintracht Mahlsdorf
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
12:00
|
Tælandsdeild Taílands 1
Ratchaburi
BG Pathum United
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
12:00
|
Þýskaland Amatör Bremen-Liga
TS Woltmershausen
Brinkumer SV
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
12:00
|
Tyrkland TFF 2. Lig
Bucaspor 1928
diyarbekirspor
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
12:00
|
Tyrkland TFF 2. Lig
Bursaspor
Van Spor Futbol Kulübü
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
12:00
|
Fyrsta deild Armeníu
Ararat-Armenía II
Hon
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
12:00
|
Svíþjóð 2. deild, Norrland
Ytterhogdals IK
Täfteå IK
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
12:00
|
Eistland II Liiga – Lõuna/Lääne piirkond
FC Helios Tartu
Sillamäe FC NPM Silmet
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
12:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Timiș
AS Voința Iosifalău
AS Progresul Vucova
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
12:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Timiș
AS Voința Iosifalău
AS Progresul Vucova
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
12:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Timiș
AS Voința Iosifalău
AS Progresul Vucova
|
Bæði lið til að skora
|
05/04
12:30
|
Brasilía áhugamenn U20 Copa Pará, höfuðborgarsvæðið – A-riðill
AEB Estrela U20
Uniao Barbarense PA
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
12:30
|
Holland Amateur Derde Division
FC Rijnvogels
HSC '21
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
12:30
|
Ítalía Campionato vor 2
Spezia U19
Salernitana U19
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
12:30
|
Holland Amateur 6e Klasse Zaterdag – 15
CVV Fit Boys Beilen 5
VV Peize 3
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
12:30
|
Ítalía Campionato vor 2
Spezia U19
Salernitana U19
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
12:30
|
Holland Amateur 6e Klasse Zaterdag – 15
CVV Fit Boys Beilen 5
VV Peize 3
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
12:30
|
Ítalía Campionato vor 2
Eins og U19
Udinese U19
|
Bæði lið til að skora
|
05/04
12:30
|
Ítalía Campionato vor 2
Spezia U19
Salernitana U19
|
Bæði lið til að skora
|
05/04
12:30
|
Ítalía Campionato vor 2
Perugia U19
Písa U19
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
12:30
|
Ítalía Campionato vor 2
Spezia U19
Salernitana U19
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
12:30
|
Austurríki Amateur Regionalliga Vestur
SVG Reichenau
SV Wals-Grünau
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
12:30
|
Hollandi Tweede deild
ACV Assen
Koninklijke HFC
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
12:30
|
Hollandi Tweede deild
SV Spakenburg
Quick strákar
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
13:00
|
Holland Amateur 6e Klasse Zaterdag – 15
Akkilles 1894 Assen 7
VV Grijpskerk 5
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
13:00
|
Pólland áhugamaður Klasa Okręgowa – Wielkopolska, riðill 1
Lechita Kłecko
LZS Otorowo
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
13:00
|
Noregur 3. deild, 3. riðill
Asker
Gamle Oslo FK
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
13:00
|
Belgía áhugamaður KVDV Zaterdag
FC 't Hert
SV Heidelopers
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
13:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Ialomița
Annað Adâncata
AS CS Junior Țăndărei
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
13:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Ialomița
AS Albești 08
CS Unirea Grivisa
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
13:00
|
Belgía áhugamaður KVDV Zaterdag
Meerle XL
gelmelboys
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
13:00
|
Pólland áhugamaður Klasa Okręgowa – Wielkopolska, riðill 1
TPS Winogrady
Czarni Czerniejewo
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
13:00
|
Þýskaland Amateur Bayernliga Nord
FC Coburg
DJK Gebenbach
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
13:00
|
Tékkland 1. Liga, konur
1. FC Slóvakía
SK Slavia Prag
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
13:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Ialomița
Victoria Roșiori
CS Real Cosâmbești
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
13:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Ialomița
AFC Iazu
Unirea Ion Roată
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
13:00
|
Pólland áhugamaður Klasa Okręgowa – Wielkopolska, riðill 1
Tarnovia Tarnówka
Noteć Rosko
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
13:00
|
Pólland áhugamaður Klasa Okręgowa – Wielkopolska, riðill 1
Klós Galowo
Clescevia Kleszczewo
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
13:00
|
Pólland áhugamaður Klasa Okręgowa – Wielkopolska, riðill 1
Nettóvirði Wieleń
Sokół Damasławek
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
13:00
|
Ítalía Amateur Promozione Molise
ASD Baranello
ASD Real Silfur
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
13:00
|
Pólland áhugamaður Klasa Okręgowa – Wielkopolska, riðill 1
Lechita Kłecko
LZS Otorowo
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
13:00
|
Belgía áhugamaður KVDV Zaterdag
Meerle XL
gelmelboys
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
13:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Ialomița
AS Albești 08
CS Unirea Grivisa
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
13:00
|
Noregur 3. deild, 4. riðill
Tiller
Surnadal
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
13:00
|
Albanía Kategóría og Pare
AF Elbasani
FK Tomori Berat
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
13:00
|
Belgía áhugamaður KVDV Zaterdag
FC 't Hert
SV Heidelopers
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
13:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Ialomița
Annað Adâncata
AS CS Junior Țăndărei
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
13:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Ialomița
Staruita Brosteni
Victoria Muntenii Buzau
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
13:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Ialomița
AFC Iazu
Unirea Ion Roată
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
13:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Ialomița
ACS Unirea Scânteia
CS Viitorul Axintele
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
13:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Caras Severin
AS Voința Șoșdea
CS Oravița
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
13:00
|
Pólland áhugamaður Klasa Okręgowa – Wielkopolska, riðill 1
TPS Winogrady
Czarni Czerniejewo
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
13:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Ialomița
Victoria Roșiori
CS Real Cosâmbești
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
13:00
|
Belgía áhugamaður KVDV Zaterdag
Meerle XL
gelmelboys
|
Bæði lið til að skora
|
05/04
13:00
|
Pólland áhugamaður Klasa Okręgowa – Wielkopolska, riðill 1
Lechita Kłecko
LZS Otorowo
|
Bæði lið til að skora
|
05/04
13:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Ialomița
Victoria Roșiori
CS Real Cosâmbești
|
Bæði lið til að skora
|
05/04
13:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Ialomița
Staruita Brosteni
Victoria Muntenii Buzau
|
Bæði lið til að skora
|
05/04
13:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Ialomița
AFC Iazu
Unirea Ion Roată
|
Bæði lið til að skora
|
05/04
13:00
|
Ítalía Amateur Promozione Molise
ASD Baranello
ASD Real Silfur
|
Bæði lið til að skora
|
05/04
13:00
|
Pólland áhugamaður Klasa Okręgowa – Wielkopolska, riðill 1
Nettóvirði Wieleń
Sokół Damasławek
|
Bæði lið til að skora
|
05/04
13:00
|
Noregur 1. deild kvenna
Hønefoss BK
Ovrevoll Hosle
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
13:00
|
Frakkland Coupe de France, konur
FC Fleury 91
Paris Saint-Germain
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
13:00
|
Noregur 3. deild, 2. riðill
FK Mandalskameratene
Viðar
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
13:00
|
Noregur 2. deild riðill 2
Skeið
Ullensaker Kisa
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
13:00
|
Úrvalsdeild Bosníu og Hersegóvínu
FK Velež Mostar
HŠK Posušje
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
13:00
|
Þýskaland Amateur Regionalliga Nord
FC Kilia Kiel
FC Teutonia 05 Ottensen
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
13:00
|
Noregur 3. deild, 3. riðill
Bærum SK
frigg
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
13:00
|
Úrvalsdeild Úkraínu
Shakhtar Donetsk
Chornomorets Odesa
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
13:00
|
Tékkland 1. Liga, konur
1. FC Slóvakía
SK Slavia Prag
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
13:00
|
Tælandsdeild Taílands 1
Muang Thong United
Sukhothai
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
13:00
|
Suður-Afríku FA bikarinn
Chippa United
Orlando Pirates
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
13:00
|
Noregur 3. deild, 3. riðill
Asker
Gamle Oslo FK
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
13:00
|
Nígería NLO Division One League – Akure Center
Iganmu knattspyrnufélagið
Tccg Fc
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
13:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Mureș
ACS Pescarii Sântioana frá Mureș
ACS Jedd Livezeni
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
13:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Mureș
AS Farel Roteni
AS Viitorul Delenii
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
13:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Mureș
AS Farel Roteni
AS Viitorul Delenii
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
13:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Mureș
AS Bekecs Măgherani
ACS Steaua Cornești
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
13:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Mureș
ACS locomotiv Agrișteu
AS Progresul Dumbrăvioara
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
13:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Mureș
ACS locomotiv Agrișteu
AS Progresul Dumbrăvioara
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
13:00
|
Ítalía Amateur Promozione Alto Adige – Landesliga
ASV Riffian Kuens
AFC St. Martin Moos
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
13:30
|
Þýskaland Amateur Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar
FV Diefflen
SpVgg Quierschied
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
13:30
|
Þýskaland Amateur Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar
VfR Baumholder 1886
FV Engers
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
13:30
|
Þýskaland Bundesliga
Werder Bremen
Borussia M'gladbach
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
13:30
|
Þýskaland Amateur Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar
FV Diefflen
SpVgg Quierschied
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
13:30
|
Pólland III Liga, riðill 4
LKS Wiślanie Jaśkowice
Chełmianka Chełm
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
13:30
|
Þýskaland Bundesliga
Wolfsburg
Darmstadt 98
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
13:30
|
Austurríki Amateur Regionalliga Vestur
Austurríki Salzburg
VfB Hohenems
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
13:30
|
Hollandi Tweede deild
Jong Almere City
frá Treffers
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
14:00
|
Sviss áhugamaður Erste Liga Classic
FC Balzers
FC Gossau
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
14:00
|
Noregur 1. deild
IKStart
Ranheim IL
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
14:00
|
Svíþjóð 2. deild, Norra Svealand
FC Arlanda
Dalkurd FF
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
14:00
|
Króatía Prva NL Junior
NK Varaždin U19
NK Istra 1961 U19
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
14:00
|
Finnland Veikkausliiga
HJK
EIF
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
14:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Vaslui
Victorul Zorleni
Stjarnan Tătărăni
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
14:00
|
Alsír Ligue 2
ES Mostaganem
WA Boufarik
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
14:00
|
Ítalía Amateur Promozione Campania – Girone A
Cimitile
Lions MM Montemiletto
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
14:00
|
Pólland áhugamaður IV. Warminsko-Mazurska deildin
Stomil II Olsztyn SA
MKS Mazur Elk
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
14:00
|
Pólland áhugamaður Klasa Okręgowa – Wielkopolska, riðill 1
KS Opatówek
Stal Pleszew
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
14:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Iasi
AS Pașcani eimreið
AS 2023 Todirești
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
14:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Iasi
AS Pașcani eimreið
AS 2023 Todirești
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
14:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Vaslui
Vulturul Bălteni
Avântul Solești
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
14:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Vaslui
Victorul Zorleni
Stjarnan Tătărăni
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
14:00
|
Sviss Áhugamaður 2. Liga FVRZ
FC Blue Stars ZH
FC Horgen
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
14:00
|
Svíþjóð Ettan, Norra
Karlbergs BK
Sollentuna FF
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
14:00
|
Pólland áhugamaður Klasa Okręgowa – Wielkopolska, riðill 1
Rydzyniak Rydzyna
Zawisza Dolsk
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
14:00
|
Pólland áhugamaður Klasa Okręgowa – Wielkopolska, riðill 1
Sarnowianka Sarnowa
Brenewia Wijewo
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
14:00
|
Finnland Veikkausliiga
HJK
EIF
|
Bæði lið til að skora
|
05/04
14:00
|
Svíþjóð Ettan, Norra
Karlbergs BK
Sollentuna FF
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
14:00
|
Promotion League í Sviss
FC Zürich II
Etoile Carouge FC
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
14:00
|
Promotion League í Sviss
FC Rapperswil-Jona
FC Bavois
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
14:00
|
Króatía Prva NL Junior
NK Sesvete U19
NK Dugopolje U19
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
14:00
|
Króatía Prva NL Junior
NK Varaždin U19
NK Istra 1961 U19
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
14:00
|
Túnis Ligue 2
SC Moknine
ES Zarzis
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
14:00
|
Þýskaland Amateur Bayernliga Nord
SV Fortuna Regensburg
Würzburger FV
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
14:00
|
Noregur 1. deild
Levanger
Sogndal IL
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
14:00
|
Noregur 1. deild
Raufoss
Hæðin
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
14:00
|
Noregur 1. deild
IKStart
Ranheim IL
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
14:00
|
Svíþjóð 2. deild, Norra Svealand
FC Arlanda
Dalkurd FF
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
14:00
|
Svíþjóð 2. deild, Norrland
IFK Östersund
Lucksta IF
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
14:00
|
Svíþjóð 2. deild, Sodra Götaland
IFK Karlshamn
Österlen FF
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
14:00
|
Noregur 1. deild
Sandnes Ulf
Moss FK
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
14:00
|
Finnland Veikkausliiga
HJK
EIF
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
14:00
|
Eistland Premium Liiga
Narva Trans
Pärnu JK Vaprus
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
14:00
|
Noregur 1. deild
Egersund
Lyn FK
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
14:00
|
Slóvakía 1. Liga, konur
SKF Zilina
GFC Topoľčany
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
14:00
|
Indverska ofurdeildin
ATK Mohun Bagan FC
Mumbai City F.C.
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
14:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Sălaj
ACS Ardealul Crișeni
ACS Bănișor Peceiu
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
14:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Sălaj
ACS Ardealul Crișeni
ACS Bănișor Peceiu
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
14:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Sălaj
ACS Ardealul Crișeni
ACS Bănișor Peceiu
|
Bæði lið til að skora
|
05/04
14:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Timiș
CS Utvin
AS Inter Foieni
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
14:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Timiș
AS Olimpia Darova
AS Viitorul Sacoșu Turcesc
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
14:00
|
Pólland áhugamanna V. Liga – Mazowiecka
Watra Mrozy
MKS Podlasie Sokołów Podlaski
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
14:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Timiș
CS Sânandrei Timiș
AS Vulturii Igriș
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
14:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Timiș
AS Margína
CS Nițchidorf
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
14:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Timiș
AS Margína
CS Nițchidorf
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
14:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Timiș
AS Margína
CS Nițchidorf
|
Bæði lið til að skora
|
05/04
14:00
|
Pólland áhugamanna V. Liga – Mazowiecka
MKS Narew 1962 Ostrołęka
Nadnarwianka Pułtusk
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
14:00
|
Pólland áhugamanna V. Liga – Wielkopolska
Sparta Szamotuły
KP Pila
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
14:00
|
Ungverjaland Áhugamaður BLSZ I. osztály
1908 SZAC Búdapest
Budafoki MTE II
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
14:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Timiș
CSO Făget
AS Autoliv Lugoj
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
14:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Timiș
CSO Făget
AS Autoliv Lugoj
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
14:30
|
Norður-Írland írska bikarkeppnin
Linfield FC
Cliftonville FC
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
14:30
|
Tékkland Divize E
TJ Slovan Bzenec
SK Batov 1930
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
14:30
|
Tékkland Deild F
TJ Valašské Meziříčí
Bruntal
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
14:30
|
Svíþjóð Áhugamenn U19 Allsvenskan
IFK Gautaborg U19
IFK Norrköping U19
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
14:30
|
Tékkland Divize E
SFK Elko Holesov
Sternberk
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
14:30
|
Tékkland Deild F
TJ Valašské Meziříčí
Bruntal
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
14:30
|
Ungverjaland NB I, konur
Diósgyőri VTK
MOL Vidi FC
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
14:30
|
Spánn áhugamaður Tercera Federación, riðill 11
CE Mercadal
felanitx
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
14:30
|
Svíþjóð Áhugamenn U19 Allsvenskan
IFK Gautaborg U19
IFK Norrköping U19
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
14:30
|
Serbía áhugamanna Prva Liga Kragujevca
FK Hajduk Jovanovac
FK Kutlovo 1977
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
14:30
|
Serbía áhugamanna Prva Liga Kragujevca
FK Hajduk Jovanovac
FK Kutlovo 1977
|
Bæði lið til að skora
|
05/04
14:30
|
Portúgal áhugamannakeppni Santo Tirso
CPRJ Água Longa
AB 92
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
14:30
|
Bosnía og Hersegóvína Amateur Regionalna liga RS – Zapad
OFK Lauš Banja Luka
FK Sloga DIPO Gornji Podgradci
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
14:30
|
Serbía Áhugamaður Međuopštinska Liga Aranđelovac-Topola
FK Šamot Aranđelovac
FK Kalipolje Žabare
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
14:30
|
Bosnía og Hersegóvína Áhugamenn 2. Liga RS – Istok
FK Rudar 1925 Ugljevik
FK Stakorina Čajniče
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
14:30
|
Serbía áhugamaður Zaječarska Okružna Liga
FK Radnički 1946 Lubnica
FSU Kraljevica Zaječar
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
14:30
|
Serbía áhugamaður Zaječarska Okružna Liga
FK BSK Bogovina
FK Graničar Veliki Izvor
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
14:30
|
Serbía áhugamaður Zaječarska Okružna Liga
FK BSK Bogovina
FK Graničar Veliki Izvor
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
14:30
|
Serbía áhugamaður Borska Okružna Liga
FK Poreč Donji Milanovac
FK Sloga Kobišnica
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
14:30
|
Slóvenía áhugamanna Gorenjska nogometna deildin
NK Naklo
NK Velesovo-Cerklje
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
14:30
|
Slóvenía áhugamanna Gorenjska nogometna deildin
NK Niko Železniki
NK Bitnje
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
14:30
|
Slóvenía áhugamanna Gorenjska nogometna deildin
NK Sava Kranj
NK Bled-Bohinj Hirter
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
14:30
|
Slóvenía áhugamanna Gorenjska nogometna deildin
NK Kranj
NK Kranjska Gora
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
14:30
|
Slóvenía áhugamanna Gorenjska nogometna deildin
NK Kranj
NK Kranjska Gora
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
14:30
|
Slóvenía áhugamanna Gorenjska nogometna deildin
NK Kranj
NK Kranjska Gora
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
14:30
|
Slóvenía áhugamanna Gorenjska nogometna deildin
ŠD Polet
Britof
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
14:30
|
Slóvenía áhugamanna Gorenjska nogometna deildin
NK Naklo
NK Velesovo-Cerklje
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
14:30
|
Slóvenía áhugamanna Gorenjska nogometna deildin
NK Niko Železniki
NK Bitnje
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
14:30
|
Slóvenía áhugamanna Gorenjska nogometna deildin
ŠD Preddvor
ŠD Visoko
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
15:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Bacau
CS Siretu Săucești
AS Voința Cleja
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
15:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Vâlcea
AS Stejarul Vlădești 2009
ACS Corona Mihaesti
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
15:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Vâlcea
AS Viitorul P. Măglași
CS tengi
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
15:00
|
Portúgal áhugamaður AF Porto I deild – 2. sería
ADC Várzea do Douro
GD Livração
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
15:00
|
Króatía Áhugamaður 1. ŽNL Zagrebačka – Zapad
NK Croatia Pojatno
NK Kupinec
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
15:00
|
Slóvenía Áhugamaður 1. MNL Murska Sobota
NK Kema Puconci
NK Lipa
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
15:00
|
Pólland áhugamaður IV. deild - Pomorska
Gryf Wejherowo
KS Sparta Sycewice
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
15:00
|
Króatía Áhugamaður 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
HNK Daruvar
NK Tomislav Berek
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
15:00
|
Króatía Áhugamaður 2. Zagrebačka NL
NK Čulinec
NK Čehi
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
15:00
|
Slóvenía Áhugamaður 1. MNL Murska Sobota
NK Cankova
ŠD NK Križevci
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
15:00
|
Serbía áhugamaður PFL Pančevo
FK Sloga Planište
FK Jedinstvo Stević Kačarevo
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
15:00
|
Slóvakía 2. deild
Slavoj Trebišov
KFC Komarno
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
15:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Bacau
CS Siretu Săucești
AS Voința Cleja
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
15:00
|
Serbía Amateur Medjuopštinska liga Sever
FK Osaonica Bagrdan
FK Mladost Končarevo
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
15:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Caras Severin
CS Moldova Noua
FC Nera Bogodinț
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
15:00
|
Slóvenía Áhugamaður 1. MNL Murska Sobota
NK Kema Puconci
NK Lipa
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
15:00
|
Króatía Áhugamaður 3. ŽNL Varaždinska – Ludbreg
ŠNK Lunjkovec
NK Mladost Sveti Petar
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
15:00
|
Króatía Áhugamaður 2. Zagrebačka NL
NK Čulinec
NK Čehi
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
15:00
|
Króatía Áhugamaður 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
NK Brestovac Garešnički Brestovac
NK Kamen Sirč
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
15:00
|
Króatía Áhugamaður 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
HNK Daruvar
NK Tomislav Berek
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
15:00
|
Króatía Áhugamaður 1. ŽNL Zagrebačka – Zapad
NK Croatia Pojatno
NK Kupinec
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
15:00
|
Króatía Áhugamaður 1. Zagrebačka NL
NK Šparta
NK Mladost Buzin
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
15:00
|
Króatía Áhugamaður 2. ŽNL Kutina
NK Moslavina Donja Gračenica
NK Matija Gubec Kutina
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
15:00
|
Portúgalslandsmót kvenna
SC Braga
Damaiense
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
15:00
|
Serbía áhugamaður PFL Pančevo
FK Sloga Planište
FK Jedinstvo Stević Kačarevo
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
15:00
|
Ungverjaland Áhugamaður Nyír-Vetland Megyei I. osztály
Nýírbátori LSE
Újfehértó SE
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
15:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Vâlcea
AS Crețeni
AS Viitorul Pietrari
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
15:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Vâlcea
AS Viitorul P. Măglași
CS tengi
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
15:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Bacau
AFC Bubu
AS Flamura Roșie Săscut
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
15:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Bacau
ACS Gauss Bacău
AS Negri
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
15:00
|
Króatía Áhugamaður 2. ŽNL Brodsko-posavska
NK Graničar Magić ferðataska
NK Posavac Davor
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
15:00
|
Portúgal áhugamaður AF Porto I deild – 2. sería
ADC Várzea do Douro
GD Livração
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
15:00
|
Serbía áhugamanna 2. Južnobanatska deildin „Istok“
FK Sloga Margita
FK Banat Vršac
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
15:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Bacau
ACS Bamirom Dumbrăveni
ACS Viitorul Nicolae Bălcescu
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
15:00
|
Pólland áhugamaður IV. deild - Pomorska
Gryf Wejherowo
KS Sparta Sycewice
|
Bæði lið til að skora
|
05/04
15:00
|
Króatía Áhugamaður 2. Zagrebačka NL
NK Čulinec
NK Čehi
|
Bæði lið til að skora
|
05/04
15:00
|
Króatía Áhugamaður 1. Zagrebačka NL
NK Šparta
NK Mladost Buzin
|
Bæði lið til að skora
|
05/04
15:00
|
Portúgalslandsmót kvenna
SC Braga
Damaiense
|
Bæði lið til að skora
|
05/04
15:00
|
Króatía Áhugamaður 3. ŽNL Varaždinska – Ludbreg
ŠNK Lunjkovec
NK Mladost Sveti Petar
|
Bæði lið til að skora
|
05/04
15:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Vâlcea
AS Stejarul Vlădești 2009
ACS Corona Mihaesti
|
Bæði lið til að skora
|
05/04
15:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Bacau
CS Siretu Săucești
AS Voința Cleja
|
Bæði lið til að skora
|
05/04
15:00
|
Austurríki Amateur Regionalliga Vestur
SC Imst 1933
SC Röthis
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
15:00
|
Austurríki Amateur Regionalliga Vestur
Johann Johann TSV
RW Rankweil
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
15:00
|
Promotion League í Sviss
Basel II
SC Brühl SG
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
15:00
|
Slóvakía 2. deild
FC Petrzalka 1898
1. FC Tatran Prešov
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
15:00
|
Bosnía og Hersegóvína áhugamenn 2. Liga FBiH – Zapad
NK Vitez
FK Vitez
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
15:00
|
Bosnía og Hersegóvína áhugamenn 2. Liga FBiH – Zapad
NK Romari Vitez
NK Podgrmeč Sanski Most
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
15:00
|
Tékkland Deild B
FK Ostrov
FK Seko Louny
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
15:00
|
Austurríki Amateur Regionalliga Vestur
Dornbirner SV
SK Bischofshofen
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
15:00
|
Ofurdeild kvenna í Sviss
FC Rapperswil-Jona
Frauenteam Thun Berner Oberland
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
15:00
|
Slóvakía 3. Liga, vestur
MŠK Fomat Martin
MFK Dubnica
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
15:00
|
Króatía Áhugamaður 1. ŽNL Koprivničko-križevačka
NK Starigrad
NK Prugovac
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
15:00
|
Bosnía og Hersegóvína áhugamenn 2. Liga FBIH – Centar
FK Mošćanica Sarajevo
NK Natron Maglaj
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
15:00
|
Slóvakía 2. deild
Slavoj Trebišov
KFC Komarno
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
15:00
|
Slóvenía 2. SNL
NK Tabor Sežana
ND Gorica
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
15:00
|
Ungverjaland NB I, konur
MTK Ungverjaland
Szent Mihaly SE
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
15:00
|
Króatía Áhugamaður 3. ŽNL Valpovo
NK Zrinski Vinogradci
NK Tomislav Šag
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
15:00
|
Króatía Áhugamaður 3. ŽNL Valpovo
NK Bistrinci
NK Gaj Brođanci
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
15:00
|
Króatía Áhugamaður 3. ŽNL Valpovo
NK Zrinski Vinogradci
NK Tomislav Šag
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
15:00
|
Króatía Áhugamaður 3. ŽNL Valpovo
NK Bistrinci
NK Gaj Brođanci
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
15:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Arad
ACS Crișul Alb Buteni
ACS Voința Sintea Mare
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
15:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Arad
CS Recolta Apateu
ACS Cetate Dezna
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
15:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Arad
ACS Crișul Alb Buteni
ACS Voința Sintea Mare
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
15:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Arad
ACS Crișul Alb Buteni
ACS Voința Sintea Mare
|
Bæði lið til að skora
|
05/04
15:00
|
Gana Kintampo svæði
Kintampo Fighters FC
Kintampo Kwese FC
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
15:00
|
Portúgal áhugamannakeppni Santo Tirso
FC Burgães
AMCH Ringe
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
15:00
|
Portúgal áhugamannakeppni Santo Tirso
FC Burgães
AMCH Ringe
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
15:00
|
Ungverjaland Áhugamaður BLSZ I. osztály
43. sz. Epítők SK
Szent István SE
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
15:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Arad
CS Voința Macea
CS Beliu
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
15:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Arad
CS Voința Macea
CS Beliu
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
15:00
|
Króatía Áhugamaður 2. ŽNL Osijek
NK Elektra Osijek
NK BSK Beketinci
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
15:00
|
Króatía Áhugamaður 2. ŽNL Osijek
NK Elektra Osijek
NK BSK Beketinci
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
15:00
|
Pólland áhugamaður IV. deild – Wielkopolska
Miðstöð Ostrów Wielkopolski
Pogoń Łobenica
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
15:00
|
Bosnía og Hersegóvína Amateur Područna liga – Banja Luka
FK Borac Drvar
FK Krupa
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
15:00
|
Bosnía og Hersegóvína Amateur Područna liga – Banja Luka
Rekreativo Banja Luka
FK Zmijanje
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
15:00
|
Bosnía og Hersegóvína Amateur Područna liga – Banja Luka
FK Gomionica Bronzani Majdan
FK Vrbas
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
15:00
|
Bosnía og Hersegóvína Amateur Područna liga – Banja Luka
Omladinac Banja Luka
OFK Spartak 2013
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
15:00
|
Bosnía og Hersegóvína Amateur Područna liga – Banja Luka
FK Gomionica Bronzani Majdan
FK Vrbas
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
15:00
|
Bosnía og Hersegóvína Amateur Područna liga – Banja Luka
Omladinac Banja Luka
OFK Spartak 2013
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
15:00
|
Bosnía og Hersegóvína Amateur Područna liga – Banja Luka
FK Borac Drvar
FK Krupa
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
15:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Arad
CS Victoria Nadlac
ACS ACB Ineu II
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
15:00
|
Bosnía og Hersegóvína Amateur Područna liga – Banja Luka
Rekreativo Banja Luka
FK Zmijanje
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
15:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Arad
CS Unirea Gurahonț
CS Crișul Chișineu Criș II
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
15:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Arad
CS Unirea Gurahonț
CS Crișul Chișineu Criș II
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
15:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Arad
CS Unirea Gurahonț
CS Crișul Chișineu Criș II
|
Bæði lið til að skora
|
05/04
15:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Arad
AS Flacăra Țipar
CS Avantul Târnova
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
15:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Arad
AS Flacăra Țipar
CS Avantul Târnova
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
15:00
|
Pólland áhugamaður Klasa Okręgowa – Krosno
JKS Czarni 1910 Jasło
MKS Ostoja Kołaczyce
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
15:00
|
Króatía Áhugamaður 1. ŽNL Zagrebačka – Jug
NK Samoborski Otok
NK Ostrna
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
15:00
|
Króatía Áhugamaður 3. ŽNL Našice
NK Šipovac
NK Poganovci
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
15:00
|
Króatía Áhugamaður 2. ŽNL Zadarska
NŠK Podgradin
NK Arbanasi Zadar
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
15:00
|
Króatía Áhugamaður 3. ŽNL Našice
NK Šipovac
NK Poganovci
|
Bæði lið til að skora
|
05/04
15:00
|
Króatía Áhugamaður 2. ŽNL Zadarska
NŠK Podgradin
NK Arbanasi Zadar
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
15:00
|
Króatía Áhugamaður 1. ŽNL Osječko-baranjska
NK Mladost Draž
NK Motičina
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
15:00
|
Króatía Áhugamaður 3. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska – Jug
NK Tomislav Đulovac
NK Mladost-Nada Hrastovac
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
15:00
|
Króatía Áhugamaður 3. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska – Jug
NK Dinamo Dežanovac
NK Lasta Palešnik
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
15:00
|
Króatía Áhugamaður 3. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska – Jug
NK Tomislav Đulovac
NK Mladost-Nada Hrastovac
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
15:00
|
Króatía Áhugamaður 3. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska – Jug
NK Tomislav Đulovac
NK Mladost-Nada Hrastovac
|
Bæði lið til að skora
|
05/04
15:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Arad
CS Podgoria Pancota
CS Victoria Zăbrani
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
15:00
|
Serbneska áhugamanna Vojvođanska Liga "Istok"
FK Jedinstvo Vlajkovac
FK Mladost Omoljica
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
15:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Arad
AS Varfurile
CS Viitorul Satu Nou
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
15:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Arad
AS Varfurile
CS Viitorul Satu Nou
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
15:00
|
Króatía Áhugamaður 3. ŽNL Istarska – Sjever
NK Livade
NK Novigrad 1947
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
15:00
|
Serbía Amateur MFL Sombor – 2. razred
FK Pik 2023 Sombor
FK Bratstvo 2019 Prigrevica
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
15:00
|
Serbía Amateur MFL Sombor – 2. razred
FK Pik 2023 Sombor
FK Bratstvo 2019 Prigrevica
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
15:00
|
Króatía Áhugamaður 1. ŽNL Zagrebačka – Jug
NK Bestovje
NK Jamnica Pisarovina
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
15:00
|
Króatía Áhugamaður 1. ŽNL Zagrebačka – Jug
NK Bestovje
NK Jamnica Pisarovina
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
15:30
|
Sviss Áhugamaður 2. Liga FVRZ
FC Regensdorf
FC Urdorf
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
15:30
|
Aserbaídsjan Misli úrvalsdeildin
Karabakh
Neftçi Baku PFK
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
15:30
|
Króatía Áhugamaður 1. ŽNL Sisačko-moslavačka
NK Radnik Majur
NK Sloga Jazavica-Roždanik
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
15:30
|
Króatía 3. NL – Centar
NK Kurilovec
HNK Segesta
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
15:30
|
Sviss Áhugamaður 2. Liga FVRZ
FC Regensdorf
FC Urdorf
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
15:30
|
Mexíkó U23 Liga MX, Apertura
CF Pachuca U23
Puebla FC U23
|
Bæði lið til að skora
|
05/04
15:30
|
Pólska I Liga
KS Lechia Gdańsk
GKS Tychy
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
15:30
|
Króatía Áhugamaður 1. ŽNL Vukovarsko-srijemska
NK Lovor Nijemci
NK Županja 77
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
15:30
|
Króatía Áhugamaður 1. ŽNL Vukovarsko-srijemska
NK Lovor Nijemci
NK Županja 77
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
15:30
|
Serbía áhugamaður Druga Novosadska Liga
FK Stražilovo Sremski Karlovci
FK Petar Puača Novi Sad
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
15:30
|
Serbía áhugamaður Druga Novosadska Liga
FK Miletic Mosorin
FK. Sofex Futog
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
15:30
|
Serbía áhugamaður Druga Novosadska Liga
FK titill
FK Borac Rakovac
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
15:30
|
Serbía áhugamaður Druga Novosadska Liga
FK Železničar Novi Sad
FK Hajduk Gardinovci
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
15:30
|
Serbía áhugamaður Druga Novosadska Liga
FK titill
FK Borac Rakovac
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
15:30
|
Serbía áhugamaður Druga Novosadska Liga
FK Obilić Vilovo
FK Vinogradar Ledinci
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
15:30
|
Serbía áhugamaður Druga Novosadska Liga
FK Miletic Mosorin
FK. Sofex Futog
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
15:30
|
Serbía áhugamaður Druga Novosadska Liga
FK Stražilovo Sremski Karlovci
FK Petar Puača Novi Sad
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
15:30
|
Pólska áhugamannadeild Okręgowa – Warszawa I
Bug Wyszków
Wicher Kobyłka
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
15:30
|
Ungverjaland Áhugamaður BLSZ I. osztály
Testvériség SE
Union FC
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
15:30
|
Króatía Áhugamaður 1. ŽNL Vukovarsko-srijemska
NK Borac Drenovci
NK Slavonac Gradiste
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
16:00
|
Holland Amateur Derde Division
VV UNA
hsv hök
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
16:00
|
Portúgal U19 meistaramótið
Paços de Ferreira U19
Boavista FC U19
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
16:00
|
Þýskaland Amateur Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar
FC Bitburg 1919
FC Rot-Weiss Koblenz
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
16:00
|
Holland Amateur Derde Division
HV & CV Quick
VV Kloetinge
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
16:00
|
Portúgal áhugamanna AF Algarve I deild
FC Carvoeiro United
Padernense klúbburinn
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
16:00
|
Þýskaland Amateur Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar
FC Bitburg 1919
FC Rot-Weiss Koblenz
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
16:00
|
Ofurdeild kvenna í Sviss
Basel
FC Sankt Gallen-Staad
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
16:00
|
Portúgal U19 meistaramótið
SC Farense U19
Benfica U19
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
16:00
|
Portúgal U19 meistaramótið
Paços de Ferreira U19
Boavista FC U19
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
16:00
|
Portúgal U19 meistaramótið
Lusitania FC Lourosa U19
Gil Vicente FC U19
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
16:00
|
Þýskaland Amateur Oberliga Niederrhein
KFC Uerdingen 05
Mülheimer FC 97
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
16:00
|
Portúgal áhugamanna AF Beja II deild – 2. áfangi
Barrancos FC
SC Ferreirense
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
16:30
|
Spænska LaLiga
Girona
Barcelona
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
17:00
|
Ofurdeild kvenna í Sviss
Servette FC Chênois Féminin
FC Aarau
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
17:00
|
Sviss áhugamanna 2. FTC deildin
AC Ravecchia
Vedeggio Calcio
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
17:00
|
Ofurdeild kvenna í Sviss
Servette FC Chênois Féminin
FC Aarau
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
17:00
|
Sviss áhugamanna 2. FTC deildin
AC Ravecchia
Vedeggio Calcio
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
17:00
|
Austurríki Amateur Regionalliga Center
USV Weindorf St Anna am Aigen
Sparkasse Gleisdorf
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
17:00
|
USA MLS Next Pro
Nýja Englandsbyltingin II
Chicago Fire FC II
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
17:00
|
Þýskaland Amateur Oberliga Westfalen
Turkspor Dortmund 2000
ASC Dortmund
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
17:00
|
Ofurdeild kvenna í Sviss
Servette FC Chênois Féminin
FC Aarau
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
17:00
|
Mexíkó deild úrvalsdeildar A, riðill 1
Sjálfvirki háskólinn í Tamaulipas
Mineros de Fresnillo FC
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
18:00
|
Mexico Liga MX, konur, Clausura
UNAM Cougars
Querétaro
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
18:00
|
Brasilía U20 Capixaba – C-riðill
Rio Branco-ES U20
Nova Venecia U20
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
18:00
|
Brasilíu áhugamenn U17 Gaúcho – A-riðill
SER Panambi U17
Aimoré U17
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
18:00
|
Brasilíu áhugamenn U17 Gaúcho – A-riðill
São Luiz U17
Unglingar U17
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
18:00
|
Brasilía U20 Capixaba – C-riðill
Rio Branco-ES U20
Nova Venecia U20
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
18:00
|
Brasilíu áhugamenn U17 Gaúcho – A-riðill
SER Panambi U17
Aimoré U17
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
18:00
|
Brasilíu áhugamenn U17 Gaúcho – A-riðill
São Luiz U17
Unglingar U17
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
18:00
|
Mexico Liga MX, konur, Clausura
UNAM Cougars
Querétaro
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
18:00
|
Perú deild 1
Los Chankas CYC
Cusco FC
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
18:00
|
Brasilía U20 Catarinense
Marcílio Dias U20
Araquari U20 þjóð
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
18:00
|
Brasilía U20 Catarinense
Chapecoense U20
Barra FC U20
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
18:00
|
Brasilía U20 Catarinense
Internacional de Lages U20
Criciúma U20
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
18:30
|
Áhugamannahershöfðingi Argentínu Roca – Fyrsta deild
CA Nicolás Bruzone – SUB 14
CS og D. Barrio Quirno – SUB 14
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
18:30
|
Áhugamannahershöfðingi Argentínu Roca – Fyrsta deild
Cultural Del Campillo - SUB 14
Cultural Mattaldi – SUB 14
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
18:30
|
Áhugamannahershöfðingi Argentínu Roca – Fyrsta deild
Deportivo Moto Kart - SUB 14
Recreativo Estrellas - SUB 14
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
18:30
|
Brasilía U20 Paranaense – 1. áfangi, A-riðill
Athletico U20
PSTC Procopense U20
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
18:30
|
Brasilía U20 Paranaense – 1. áfangi, A-riðill
Rolândia EM U20
Iraty U20
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
18:30
|
Noregur 2. deild riðill 2
Stjørdals/Blink
Tromsdalen UIL
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
18:30
|
Spænska deild F
Granada
Barcelona
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
18:30
|
Áhugamannahershöfðingi Argentínu Roca – Fyrsta deild
Ind'te de Ranqueles – SUB 14
CA Talleres - SUB 14
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
18:30
|
Brasilía U20 Paranaense – 1. áfangi, A-riðill
Athletico U20
PSTC Procopense U20
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
18:30
|
Áhugamannahershöfðingi Argentínu Roca – Fyrsta deild
Deportivo Moto Kart - SUB 14
Recreativo Estrellas - SUB 14
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
18:30
|
Spænska deild F
Granada
Barcelona
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
18:30
|
Brasilía U20 Paranaense – 1. áfangi, A-riðill
Athletico U20
PSTC Procopense U20
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
18:30
|
Brasilíu áhugamenn U17 Cearense
Tirol/CEFAT U17
FC Acopiara Academy U17
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
18:30
|
Brasilíu áhugamenn U17 Cearense
Ceará U17
Járnbraut U17
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
18:30
|
Brasilíu áhugamenn U17 Cearense
Ceará U17
Járnbraut U17
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
18:30
|
Brasilíu áhugamenn U17 Cearense
São Gerardo EM U17
Aliança-CE U17
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
18:30
|
Brasilíu áhugamenn U17 Cearense
Santa Cruz FC-CE U17
Fortaleza U17
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
18:30
|
Brasilíu áhugamenn U17 Cearense
Tirol/CEFAT U17
FC Acopiara Academy U17
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
20:00
|
Guadeloupe Guadeloupe Regionale 2 – laug A
Bandarísk Ansoise
CS Bouillantais
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
20:00
|
Guadeloupe Guadeloupe Regionale 2 – laug A
AS Dreki
Racing Club Basse-Terre
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
20:00
|
Guadeloupe Guadeloupe Regionale 2 – laug A
AC Saint-Robert
LUNAR
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
20:00
|
Guadeloupe Guadeloupe Regionale 2 – laug A
J.S. Vieux íbúar
CS Capesterrien
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
20:00
|
Frakkland áhugamaður Guadeloupe Regionale 1
BNA Baie-Mahault
Phare du Canal
|
Bæði lið til að skora
|
05/04
20:00
|
Kvennadeild Kólumbíu
Independiente Medellin
CD Cortuluá
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
20:00
|
Guadeloupe Regionale 3 – A-riðill
ASC Carénage
Mondial klúbburinn
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/04
20:00
|
Guadeloupe Regionale 3 – A-riðill
ASC Carénage
Mondial klúbburinn
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/04
20:30
|
Ekvador LigaPro Serie A
Mushuc Rune
LDU
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
21:00
|
USA MLS Next Pro
Chattanooga F.C.
Orlando City B
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
23:00
|
Argentína Primera C Metropolitana
Deportivo Muniz
Mið-Córdoba de Rosario
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
23:00
|
Mexico Liga MX, konur, Clausura
Pachuca
UANL tígrisdýr
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
23:30
|
MLS í Bandaríkjunum
San Jose jarðskjálftar
Los Angeles FC
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/04
23:30
|
MLS í Bandaríkjunum
Inter Miami CF
New York Red Bulls
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
01:06
|
Mexico Liga MX, konur, Clausura
Santos Laguna
Mazatlan FC
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
01:06
|
Mexico Liga MX, konur, Clausura
Santos Laguna
Mazatlan FC
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
02:00
|
Bandaríska landsdeild kvenna í knattspyrnu
Portland Thorns FC
Washington anda
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
02:00
|
Bandaríska meistaramótið í USL
Monterey Bay FC
Indy Ellefu
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
02:00
|
Þjóðadeild Nýja Sjálands
Western Suburbs FC
Stop Out SC
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
03:00
|
Fiji Digicel úrvalsdeildin
Nadi FC
Suva FC
|
Bæði lið til að skora
|
05/05
03:10
|
Mexico Liga MX, konur, Clausura
FC Juarez
Club américa
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
03:10
|
Mexico Liga MX, konur, Clausura
FC Juarez
Club américa
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
03:30
|
Tahiti Ligue 1 Vini
AS Central Sport
AS Tefana
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
04:00
|
Japan Nadeshiko deildin, deild 1, konur
Orca Kamogawa FC
Ehime FC
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
05:00
|
Ástralía NPL, Nýja Suður-Wales
Wollongong Wolves
Central Coast Mariners Youth
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
05:00
|
Ástralía NPL, Nýja Suður-Wales
Sydney United
Western Sydney Wanderers Youth
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
05:00
|
Ástralía Victoria úrvalsdeild kvenna
Calder United SC
Preston Lions
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
05:00
|
Ástralía NPL, Nýja Suður-Wales
Sydney United
Western Sydney Wanderers Youth
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
07:00
|
Nígería NLO Division One League – Akure Center
Fallegt Tour FC
Bussdors Utd FC
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
07:00
|
Kína CFA deild tvö
Langfang Glory City FC
Shaanxi Union FC
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
07:00
|
Spænska áhugamannadeildin Madrid norður
AD Colmenar Viejo (V)
Haro Villanueva FC (V)
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
07:00
|
Spænska áhugamannadeildin Madrid norður
AD Colmenar Viejo (V)
Haro Villanueva FC (V)
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
07:00
|
Spænska áhugamannadeildin Madrid norður
Bar La Herradura Torrejón (V)
Geisladiskur Loeches (V)
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
07:00
|
Spænska áhugamannadeildin Madrid norður
CD Algete (V)
AD Konnico El Casar (V)
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
07:00
|
Spænska áhugamannadeildin Madrid norður
Bar La Herradura Torrejón (V)
Geisladiskur Loeches (V)
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
07:00
|
Spænska áhugamannadeildin Madrid norður
CD Algete (V)
AD Konnico El Casar (V)
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
07:30
|
Kína CFA deild tvö
Xi An Ronghai
Shandong Taishan B
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Bacau
AS Viitorul Berești-Tazlău
AS Vulturul Măgirești
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Bacau
CS Sportul Onești
AS Bradul Mănăstirea Cășin
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Calarasi
ACS Viitorul Ileana II
AFC Progresul Perișoru
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Iasi
ASA Avântul Tătăruși
AS Viitorul Brăești
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Iasi
Voința Moțca
AS Biruința Miroslovești
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Calarasi
ACS Înainte Modelu II
AS Avantul Pietroiu
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Calarasi
ACS Tricolorul Jegălia
AS Șoimii Unirea
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Bacau
CS Sportul Onești
AS Bradul Mănăstirea Cășin
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Bacau
AS Bârsănești
CS Doftean
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Bacau
AS Viitorul Berești-Tazlău
AS Vulturul Măgirești
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Calarasi
ACS Viitorul Ileana II
AFC Progresul Perișoru
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
08:00
|
Króatía Áhugamaður 1. ŽNL Koprivničko-križevačka
NK Osvit Đelekovec
NK Drava Novigrad Podravski
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
08:00
|
Gana Kintampo svæði
Kintampo New Vision FC
Yakam FC
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Iasi
AS Progresul Deleni
AS Biruința Miroslovești
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Iasi
Voința Moțca
AS Pașcani eimreið
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Iasi
AS Viitorul Brăești
AS 2023 Todirești
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Iasi
AS Viitorul Brăești
AS 2023 Todirești
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Iasi
Voința Moțca
AS Pașcani eimreið
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Iasi
Spicul Heleșteni
FC Recolta Conțești
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Iasi
CS Unirea Mircești
Viitorul Hărmănești
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Iasi
Stejarul Sinești
AS Victoria Lețcani
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Iasi
AS USV Iași
AS Tonmir Iași
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Iasi
Unirea Alexandru Ioan Cuza
AS Țuțora
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Iasi
Stejarul Sinești
AS Victoria Lețcani
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Iasi
AS USV Iași
AS Tonmir Iași
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
08:00
|
Spænska áhugamannadeildin Madrid norður
Cosmos FC (V)
Geisladiskur Futuro San Francisco (V)
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
08:00
|
Spænska áhugamannadeildin Madrid norður
Cosmos FC (V)
Geisladiskur Futuro San Francisco (V)
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Iasi
CS Gloria Românești
AS Biruinta Movileni
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Iasi
Voința Bosia
Poiana Popești
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Iasi
CS Dumești
CS Tomești
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Iasi
FC Viitorul Plugari
Voința Voinești
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Iasi
Voința Bosia
Poiana Popești
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Iasi
FC Viitorul Plugari
Voința Voinești
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Iasi
CS Dumești
CS Tomești
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Iasi
CS Gloria Românești
AS Biruinta Movileni
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
08:15
|
Tékkland CFL
Slovan Liberec U21
FC Hradec Kralove B
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
08:15
|
Sviss Áhugamaður 2. Liga FVRZ
FC Wettswil-Bonstetten 2
FC Seefeld Zürich
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
08:15
|
Mongólíu úrvalsdeild
FC Bæjarar
Khoromkhon klúbburinn
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
08:15
|
Mongólíu úrvalsdeild
FC Bæjarar
Khoromkhon klúbburinn
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
08:15
|
Mongólíu úrvalsdeild
FC Bæjarar
Khoromkhon klúbburinn
|
Bæði lið til að skora
|
05/05
08:30
|
Austurríki Amateur Regionalliga Center
SPURÐU Klagenfurt
Wolfsberger AC II
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
08:30
|
Austurríki Amateur Regionalliga Center
SPURÐU Klagenfurt
Wolfsberger AC II
|
Bæði lið til að skora
|
05/05
08:30
|
Austurríki Amateur Regionalliga Center
SPURÐU Klagenfurt
Wolfsberger AC II
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
09:00
|
Þýskaland Áhugamaður A-Júní-BL S/SV
TSV 1860 München U19
Mainz 05 U19
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
09:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Iasi
FC Recolta Conțești
CS Unirea Mircești
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
09:00
|
Ítalía áhugamaður Eccellenza Lazio Girone A
ASD Aurelia Antica Aurelio
Amatrice Rieti
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
09:00
|
Nígería NLO Division One League – Akure Center
Buruj Fc
Glory Boys Fc
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
09:00
|
Ítalía áhugamaður Eccellenza Lazio Girone B
ASD Vicovaro
SSD Certosa 1965
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
09:00
|
Tékkland CFL
FK Teplice B
TJ Sokol Zivanice
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
09:00
|
Þýskaland Áhugamaður A-Júní-BL Vestur
Bochum U19
MSV Duisburg U19
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
09:00
|
Þýskaland Áhugamaður A-Júní-BL S/SV
TSV 1860 München U19
Mainz 05 U19
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
09:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Bacau
AS Viitorul Dămienești
CSM Moinești
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
09:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Iasi
FC Recolta Conțești
CS Unirea Mircești
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
09:00
|
Þýskaland Áhugamaður A-Júní-BL N/NE
Hertha Berlín U19
VfL Osnabrück U19
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
09:00
|
Nígería NLO Division One League – Akure Center
Buruj Fc
Glory Boys Fc
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
09:00
|
Tékkland CFL
FK Teplice B
TJ Sokol Zivanice
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
09:00
|
Slóvakía 3. Liga, Austur
Slavia TU Košice
ŠK Odeva Lipany
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
09:00
|
Nígería NLO Division One League – Akure Center
Ingas Fc
City Stars Fc
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
09:00
|
Spánn áhugamaður Tercera Federación, riðill 7
RSD Alcalá
Rayo Vallecano B
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
09:00
|
Andorra Primera deildin
FC Ordino
CF Atlètic America
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
09:00
|
Austurríki Amateur Bundesliga, konur
USV Neulengbach
FC Wacker Innsbruck
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
09:00
|
Þýskaland 2. Bundesliga, konur
Hamborgari SV
1. FFC Turbine Potsdam
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
09:00
|
Þýskaland Áhugamaður A-Júní-BL S/SV
TSV 1860 München U19
Mainz 05 U19
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
09:00
|
Slóvakía U19
AS Trencin U19
FC ViOn Zlaté Moravce U19
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
09:00
|
Eistland III Liiga – Lõuna piirkond
Rummu Dünamo
Vändra JK Vaprus II
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
09:00
|
Eistland III Liiga – Lõuna piirkond
Rummu Dünamo
Vändra JK Vaprus II
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
09:00
|
Eistland III Liiga – Lõuna piirkond
Rummu Dünamo
Vändra JK Vaprus II
|
Bæði lið til að skora
|
05/05
09:00
|
Pólland áhugamanna V. Liga – Wielkopolska
Piast Czekanow
Zawisza Łęka Opatowska
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
09:00
|
Pólland áhugamanna V. Liga – Wielkopolska
Piast Czekanow
Zawisza Łęka Opatowska
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
09:15
|
Ítalía áhugamaður Eccellenza Lazio Girone A
ASD fjórða sveitarfélagið
Háskólasvæði 1960 evrur
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
09:30
|
Eistland Esiliiga B
Narva Trans U21
Viljandi JK Tulevik
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
10:00
|
Sviss Áhugamaður 2. Liga FVRZ
FC Kloten
Seuzach
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
10:00
|
Sviss Áhugamanna 2. OFV deild
FC Vaduz 2
Valposchiavo Calcio
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
10:00
|
Sviss Áhugamanna 2. OFV deild
FC Vaduz 2
Valposchiavo Calcio
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
10:00
|
Ungverjaland NB III Kelet
Ceglédi VSE
Martfui LSE
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
10:00
|
Portúgal U19 meistaramótið
FC Porto U19
Famalicao U19
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
10:00
|
Spánn áhugamaður Tercera Federación, riðill 12
Geisladiskur Unión Sur Yaiza
Tenerife B
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
10:00
|
Portúgalslandsmót kvenna
Valadares Gaia
Benfica
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
10:00
|
hong kong úrvalsdeildin
Hong Kong Rangers
Hong Kong U23
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
10:00
|
Portúgalslandsmót kvenna
Vilaverdense FC
Sjávarútvegur
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
10:00
|
Spánn áhugamaður Tercera Federación, riðill 2
Luarca CF
UD Gijón Industrial
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
10:00
|
Gana Kintampo svæði
Kintampo Great United FC
Dega FC
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
11:00
|
Eistland II Liiga – Lõuna/Lääne piirkond
Tallinna JK Puuma
FC Elva II
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
11:00
|
Þýskaland Áhugamaður A-Júní-BL S/SV
Hoffenheim U19
VfB Stuttgart U19
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
11:00
|
Svíþjóð 2. deild, Västra Götaland
Fallegt GIF
Hittarps IK
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
11:00
|
Þýskaland Amateur Regionalliga Nordost
FSV Luckenwalde
Hansa Rostock II
|
Bæði lið til að skora
|
05/05
11:00
|
Eistland II Liiga – Lõuna/Lääne piirkond
Tallinna JK Puuma
FC Elva II
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
11:00
|
Þýskaland Áhugamaður A-Júní-BL S/SV
Hoffenheim U19
VfB Stuttgart U19
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
11:00
|
Þýskaland Amateur Regionalliga Nordost
FSV Luckenwalde
Hansa Rostock II
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
11:00
|
Danmörk Amateur Danmarksserien
Vorup FB
F. 1909 Óðinsvé
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
11:00
|
Svíþjóð Áhugamaður Elitettan, konur
IK Uppsala
Umeå IK
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
11:00
|
Þýskaland Amateur Regionalliga Nordost
Viktoría Berlín
Chemnitzer FC
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
11:00
|
Lettland Virsliga
Valmiera FC
RFS
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
11:00
|
Danmörk Amateur Danmarksserien
Horsens FS
Nørresundby BK
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
11:00
|
Eistland II Liiga – Lõuna/Lääne piirkond
Tabasalu Ulasabat CF
FC Nafn United U21
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
11:00
|
Eistland II Liiga – Lõuna/Lääne piirkond
Tabasalu Ulasabat CF
FC Nafn United U21
|
Bæði lið til að skora
|
05/05
11:00
|
Spánn áhugamaður Lliga Elit Catalana
ESB Ruby
Atletic Lleida
|
Bæði lið til að skora
|
05/05
11:15
|
Mongólíu úrvalsdeild
þeirra
TUV Buganud
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
11:30
|
Eistland Premium Liiga
Flora Tallinn
FCI Levadia Tallinn
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
11:30
|
Þýskaland 2. Bundesliga
SV 07 Elversberg
Hertha Berlin
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
12:00
|
Sviss Áhugamanna 2. OFV deild
FC Montlingen
FC Buchs
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
12:00
|
Þýskaland Áhugamaður A-Júní-BL S/SV
Kaiserslautern U19
Greuther Furth U19
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
12:00
|
Svíþjóð 2. deild, Norra Götaland
Lidköpings FK
IK Kongahälla
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
12:00
|
Tékkland 1. Liga, konur
1. FC Slóvakía
SK Slavia Prag
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
12:00
|
Þýskaland Amateur Oberliga NOFV Nord
RSV Eintracht 1949 eV
SV Sparta Lichtenberg
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
12:00
|
Þýskaland Amateur Oberliga NOFV Nord
FSV Union Fürstenwalde
Rostocker FC
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
12:00
|
Svíþjóð 2. deild, Norra Götaland
IK Gauthiod
Säffle SK
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
12:00
|
Þýskaland Amateur Oberliga NOFV Nord
RSV Eintracht 1949 eV
SV Sparta Lichtenberg
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
12:00
|
Skoska úrvalsdeild kvenna
Spartans WFC
Dundee Utd WFC
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
12:00
|
Þýskaland Amateur Oberliga NOFV Nord
FSV Union Fürstenwalde
Rostocker FC
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
12:00
|
Sviss Áhugamanna 2. OFV deild
FC Montlingen
FC Buchs
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
12:00
|
Svíþjóð Áhugamenn U19 Allsvenskan
BK Häcken U19
Kalmar FF U19
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
12:00
|
Sviss Áhugamanna 2. OFV deild
FC Montlingen
FC Buchs
|
Bæði lið til að skora
|
05/05
12:00
|
Svíþjóð 2. deild, Norra Götaland
Lidköpings FK
IK Kongahälla
|
Bæði lið til að skora
|
05/05
12:00
|
Þýskaland Amateur Oberliga NOFV Nord
RSV Eintracht 1949 eV
SV Sparta Lichtenberg
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
12:00
|
Þýskaland Amateur Oberliga NOFV Süd
Einheit Rudolstadt
VfB Germania Halberstadt
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
12:00
|
Spænska LaLiga
Osasuna
Real Betis
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
12:00
|
Noregur 3. deild, 6. riðill
Sprettur/Jeløy
FK Mjölner
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
12:00
|
Noregur 2. deild riðill 2
Hár FI
Strømmen IF
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
12:00
|
Þýskaland Amateur Oberliga NOFV Nord
FSV Union Fürstenwalde
Rostocker FC
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
12:00
|
Þýskaland Amateur Oberliga NOFV Nord
Hertha Zehlendorf
TuS Makkabi Berlín
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
12:00
|
Promotion League í Sviss
FC St Gallen II
FC Bulle
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
12:00
|
Tékkland 1. Liga, konur
1. FC Slóvakía
SK Slavia Prag
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
12:15
|
Super League í Sviss
Basel
FC Luzern
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
12:30
|
Sviss Áhugamanna 2. OFV deild
Altstetten
FC Mels
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
12:30
|
Sviss Áhugamanna 2. OFV deild
Altstetten
FC Mels
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
12:30
|
Sviss Áhugamanna 2. OFV deild
Altstetten
FC Mels
|
Bæði lið til að skora
|
05/05
12:30
|
Austurríki Bundesliga
SK Sturm Graz
Dr.V Hartberg
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
13:00
|
Þýskaland Amatör Bremen-Liga
TUS Komet Arsten
Leher TS
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
13:00
|
Kosovo Superliga og Kosovës
Malisheva
SC Gjilani
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
13:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Calarasi
AS Phoenix Ulmu 2024
AFC Victoria Potcoava 2024
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
13:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Calarasi
AS Atletico Nicolae Bălcescu
AFC Viitorul Dragoș Vodă 2019
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
13:00
|
Ítalía áhugamaður Eccellenza Molise
ASD Termoli 2016
Olympia Agnonese
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
13:00
|
Sviss Áhugamanna 2. OFV deild
FC Ems
FC Abtwil-Engelburg
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
13:00
|
Belgía Áhugamaður Tweede Afdeling VV B
Koninklijke Sporting Hasselt
RC Hades
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
13:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Calarasi
AS Atletico Nicolae Bălcescu
AFC Viitorul Dragoș Vodă 2019
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
13:00
|
Ítalía áhugamaður Eccellenza Molise
ASD Termoli 2016
Olympia Agnonese
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
13:00
|
Ítalía áhugamaður Eccellenza Molise
ACD Castel di Sangro Cep 1953
Bandarískt Venafro
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
13:00
|
Ítalía Amateur Promozione Molise
ASD Spinete
Bróðir Aesernia
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
13:00
|
Ítalía Amateur Promozione Molise
Morcone Calcio
Strákar Vairano
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
13:00
|
Ítalía áhugamaður Eccellenza Piemonte Girone A
Stresa Vergante
Biellese 1902
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
13:00
|
Þýskaland Amateur Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar
SV Morlautern
TUS Mechtersheim
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
13:00
|
Svíþjóð Damallsvenskan
Piteå IF
Kristianstads DFF
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
13:00
|
Ítalía Amateur Promozione Molise
Altilia Samnium
ASD Calcio Montenero
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
13:00
|
Rússneska úrvalsdeild kvenna
WFC Rubin Kazan
WFC CSKA Moskvu
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
13:00
|
Skoska úrvalsdeild kvenna
Montrose FC
Motherwell LFC
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
13:00
|
Þýskaland Amatör Bremen-Liga
TUS Komet Arsten
Leher TS
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
13:00
|
Þýskaland Amatör Bremen-Liga
FC Union 60 Bremen
KSV Vatan Sport
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
13:00
|
Pólska áhugamannadeild Okręgowa – Siedlce
SKS Jabłonianka Jabłonna Lacka
Orzeł Unin
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
13:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Calarasi
AS Phoenix Ulmu 2024
AFC Victoria Potcoava 2024
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
13:00
|
Sviss áhugamanna 3. FTC deildin
AC Lema
FC Rancate
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
13:00
|
Sviss áhugamanna 3. FTC deildin
FC Ligornetto
Vedeggio Calcio II
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
13:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Calarasi
AS Unirea Frăsinet 2024
AFC Viitorul Valea Argovei
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
13:00
|
Sviss áhugamaður Erste Liga Classic
FC Langenthal
FC Black Stars
|
Bæði lið til að skora
|
05/05
13:00
|
Ítalía áhugamaður Eccellenza Molise
ACD Castel di Sangro Cep 1953
Bandarískt Venafro
|
Bæði lið til að skora
|
05/05
13:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Calarasi
AS Unirea Frăsinet 2024
AFC Viitorul Valea Argovei
|
Bæði lið til að skora
|
05/05
13:00
|
Ítalía áhugamaður Eccellenza Toscana Girone A
River Pieve
Pro Livorno-Sorgenti
|
Bæði lið til að skora
|
05/05
13:00
|
Ítalía áhugamaður Eccellenza Toscana Girone A
AC Sporting Cecina 1929
Pontebuggianese SSD
|
Bæði lið til að skora
|
05/05
13:00
|
Finnland Veikkausliiga
Gnistan
FC Haka
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
13:00
|
Ítalía Serie D, Girone D
Sammaurese
Sangiuliano borg
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
13:00
|
Ítalía Serie B
Venezia
Feralpisalò
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
13:00
|
Pólska I Liga
Wisła Plock
Mótor Lublin
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
13:00
|
Pólland Ekstraklasa
MKS Korona Kielce
Piast Gliwice
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
13:00
|
Austurríki Amateur Regionalliga Vestur
FC Wolfurt
Kufstein
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
13:00
|
Ítalía Serie D, Girone H
Fidelis Andria
Gelbison
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
13:00
|
Svíþjóð Damallsvenskan
Piteå IF
Kristianstads DFF
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
13:00
|
Þýskaland Amateur Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar
SV Morlautern
TUS Mechtersheim
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
13:00
|
Þýskaland Amateur Oberliga Niederrhein
Sportfreunde Baumberg
VfB 03 Hilden
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
13:00
|
England Ofurdeild FA kvenna
Liverpool FC konur
Manchester United konur
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
13:00
|
Ítalía Serie D, Girone F
Alma Juventus Fano
Real Monterotondo Scalo
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
13:00
|
Ítalía Serie D, Girone B
Castellanzese
Brusaporto
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
13:00
|
Ítalía Serie D, Girone A
Derthona
ligorna
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
13:00
|
Pólland áhugamaður Klasa Okręgowa – Krosno
LKS Czeluśnica
LKS Przełom Besko
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
13:00
|
Eistland II Liiga – Lõuna/Lääne piirkond
Ajax Lasnamäe
FCI Levadia Tallinn U19
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
13:00
|
Eistland II Liiga – Lõuna/Lääne piirkond
Saku Sporting
Tallinna FC Zapoos
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
13:15
|
Þýskaland Amateur Oberliga Mittelrhein
FC Union Schafhausen
Hennef 05
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
13:15
|
Þýskaland Amateur Oberliga Mittelrhein
FC Union Schafhausen
Hennef 05
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
13:30
|
Ítalía Áhugamannaþriðjudagsflokkur Calabria – Girone A
ASD Tavern
ASD Rogliano 1948
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
13:30
|
Ítalía Áhugamannaþriðjudagsflokkur Calabria – Girone A
ASD San Leonardo
L.S.C. Líf Simeri Crichi
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
13:30
|
Ítalía Áhugamannaflokkur Prima Calabria Girone C
ASD Pianopoli
ASD AEK Crotone
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
13:30
|
Ítalía Áhugamannaflokkur Prima Calabria Girone C
ASD Città di Aprigliano
USD Parenti Calcio 1979
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
13:30
|
Ofurdeild Úsbekistan
FC Bunyodkor
Surkhon Termez
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
13:30
|
Ítalía Áhugamannaflokkur Prima Calabria Girone C
ASD Città di Aprigliano
USD Parenti Calcio 1979
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
13:30
|
Ítalía Áhugamannaflokkur Prima Calabria Girone C
ASD Real Cittanova
ASD Campese
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
13:30
|
Ítalía Áhugamannaþriðjudagsflokkur Calabria – Girone A
A.S.D. Royal spilavíti
ASD Strongoli 2023
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
13:30
|
Ítalía Áhugamannaþriðjudagsflokkur Calabria – Girone A
ASD Grifone Catanzaro
ASD Goodfellas Catanzaro
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
13:30
|
Ítalía Amateur Promozione Calabria Girone A
ASD Saint Michel
ASD Virtus Rorsarno
|
Bæði lið til að skora
|
05/05
13:30
|
Þýskaland Amateur Oberliga Westfalen
TuS Ennepetal
SF Siegen
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
13:30
|
Ítalía Amateur Promozione Alto Adige – Landesliga
SSV Ahrntal
SSV Brunico Bruneck
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
13:30
|
Ítalía Amateur Promozione Alto Adige – Landesliga
SV Latsch
FC Gherdёina
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
13:30
|
Ítalía Amateur Promozione Alto Adige – Landesliga
ASV Riffian Kuens
AFC St. Martin Moos
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
14:00
|
Ítalía Áhugamannaflokkur Prima Sardegna – Girone A
ASD Vecchio Borgo S. Elia
ADP Baunese
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
14:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Harghita
AS Farkaslaka Lupeni
AS Nyiko Bisericani
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
14:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Harghita
ACS Sandominic
AS MÜ Frumoasa
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
14:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Harghita
AS Komisz Cozmeni
AS Străduinţa Mihăileni
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
14:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Harghita
AS Gagyvize Goagiu
AS Forțeni
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
14:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Harghita
AS Radicza Sânpaul
AS Andycom Avrămești
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
14:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Harghita
AS Unirea Lueta
AS Hegyalja Vârșag
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
14:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Harghita
CS Corundi Ifjusag
AS Tineretul Morăreni
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
14:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Harghita
AS Gordon Bulgareni
AS Căpâlniţa 2008
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
14:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Harghita
AS Próf veriseg Atid
AS Nyiko Cobătești
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
14:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Harghita
AS Homorod Petreni
AS Galambfalva Porumbenii Mari
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
14:00
|
Luxembourg Division Nationale
Jeunesse Esch
Swift Hesperang
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
14:00
|
Lúxemborg Promotion d'Honneur
FC Rodange 91
SC Bettemburg
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
14:00
|
Svíþjóð Ettan, Norra
Assyriska FF
FC Stockholm International
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
14:00
|
Ungverjaland NB I, konur
Puskas FC
Győri ETO
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
14:00
|
Portúgalslandsmót kvenna
Atletico Ouriense
Íþrótta CP
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
14:00
|
Portúgal áhugamanna AF Viseu I deild
GD Campia
CDCP Oliveira do Douro
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
14:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Harghita
AS Dr. Lukacs Mihaly Plăieșii de Jos
AS Csikszentmarton SE Sânmartin
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
14:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Harghita
AS Ghimeș Făget Lunca de Jos
AS Borsaros Sâncrăieni
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
14:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Harghita
CS Corundi Ifjusag
AS Tineretul Morăreni
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
14:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Harghita
AS Gordon Bulgareni
AS Căpâlniţa 2008
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
14:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Harghita
AS Homorod Petreni
AS Galambfalva Porumbenii Mari
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
14:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Harghita
CS Bastya Lăzarea
AS Mohos Lăzărești
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
14:00
|
Svíþjóð Áhugamenn U19 Allsvenskan
GIF Sundsvall U19
Östers IF U19
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
14:00
|
Ungverjaland NB I, konur
Puskas FC
Győri ETO
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
14:00
|
Ítalía Áhugamannaflokkur Prima Sardegna – Girone A
GSD Freccia Parte Montis
ASD Seúl 2010
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
14:00
|
Ítalía Áhugamannaflokkur Prima Sardegna – Girone A
Pol. Libertas Barumini
ASD Sadali
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
14:00
|
Ítalía Áhugamannaflokkur Prima Sardegna – Girone A
ASD Ussana Calcio
USD Fer Massenti S. Giovanni
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
14:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Harghita
AS Piliske Tuşnad lau
AS Miklos Marton Mădăraș
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
14:00
|
Ítalía Áhugamannaflokkur Prima Sardegna – Girone A
ASD San Marco Cabras
NGS Paulese
|
Bæði lið til að skora
|
05/05
14:00
|
Svíþjóð Áhugamenn U19 Allsvenskan
AIK U19
IFK Stocksund U19
|
Bæði lið til að skora
|
05/05
14:00
|
Ítalía Áhugamannaflokkur Prima Sardegna – Girone A
ASD Frassinetti Elmas Villasor
Bandaríska Cardedu
|
Bæði lið til að skora
|
05/05
14:00
|
Ítalía Áhugamannaflokkur Prima Sardegna – Girone A
GSD Freccia Parte Montis
ASD Seúl 2010
|
Bæði lið til að skora
|
05/05
14:00
|
Ítalía Áhugamannaflokkur Prima Sardegna – Girone A
Pol. Libertas Barumini
ASD Sadali
|
Bæði lið til að skora
|
05/05
14:00
|
Spænska deild F
Sporting Huelva
Levante Las Planas FC
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
14:00
|
Portúgalslandsmót kvenna
Atletico Ouriense
Íþrótta CP
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
14:00
|
Luxembourg Division Nationale
F91 Dudelange
Union Titus Petange
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
14:00
|
Ungverjaland NB I, konur
Puskas FC
Győri ETO
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
14:00
|
Eistland Esiliiga B
FC Kuressaare U21
Nafnið Kalju U21
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
14:00
|
Búlgaría áhugamanna Chetvarta Liga – AOG Shumen, norður
FC Veliki Preslav
FC Botev Kamenyak
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
14:00
|
Eistland II Liiga – Lõuna/Lääne piirkond
Raplamaa JK
JK Tabasalu U21
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
14:00
|
Eistland II Liiga – Lõuna/Lääne piirkond
Raplamaa JK
JK Tabasalu U21
|
Bæði lið til að skora
|
05/05
14:00
|
Pólland áhugamanna V. Liga – Wielkopolska
ZEFKA Kobyla Góra
LZS Cielcza
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
14:00
|
Bosnía og Hersegóvína Áhugamaður 1. ŽNL Hercegovačko-neretvanska
NK Cim Mostar
NK Sport Talent Mostar
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
14:00
|
Eistland II Liiga – Lõuna/Lääne piirkond
FC Ararat TTU
Maardu Linnameeskond
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
14:00
|
Eistland II Liiga – Lõuna/Lääne piirkond
FC Ararat TTU
Maardu Linnameeskond
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
14:00
|
Bosnía og Hersegóvína Áhugamaður 1. ŽNL Hercegovačko-neretvanska
FK Lokomotiva Mostar
NK Mostar
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
14:00
|
Bosnía og Hersegóvína Áhugamaður 1. ŽNL Hercegovačko-neretvanska
FK Lokomotiva Mostar
NK Mostar
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
14:05
|
Sameinuðu arabísku furstadæmin UAE Pro League
Hatta
Ajman
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
14:05
|
Sameinuðu arabísku furstadæmin UAE Pro League
Hatta
Ajman
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
14:30
|
Serbía áhugamaður Braničevska Okružna Liga
FK Batovac
FK Integral Batuša
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
14:30
|
Serbía áhugamaður Braničevska Okružna Liga
FK Batovac
FK Integral Batuša
|
Bæði lið til að skora
|
05/05
14:30
|
Svíþjóð Allsvenskan
Hammarby IF
IFK Värnamo
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
14:30
|
Super League í Sviss
Yverdon-Sport FC
FC Lausanne-Sport
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
14:30
|
Tékkland Deild D
Slavoj Polná
krydd
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
14:30
|
Króatía Áhugamaður 2. ŽNL Dubrovačko-neretvanska
NK Rat Kuna Pelješka
NK Hajduk 1932 Vela Luka
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
14:30
|
Króatía Áhugamaður 2. ŽNL Dubrovačko-neretvanska
NK Rat Kuna Pelješka
NK Hajduk 1932 Vela Luka
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
14:30
|
Bosnía og Hersegóvína Amateur Područna liga RS – Doboj
OFK Zborište
FK BSK Bušletić
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
14:30
|
Bosnía og Hersegóvína Amateur Područna liga RS – Doboj
FK Polet Podnovlje
FK Borac Kotorsko
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
14:30
|
Bosnía og Hersegóvína Amateur Područna liga RS – Doboj
OFK Zborište
FK BSK Bušletić
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
14:30
|
Bosnía og Hersegóvína Amateur Područna liga RS – Doboj
FK Sloboda GS Grabovica
FK Mineral Banja Vrućica
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
14:30
|
Bosnía og Hersegóvína Amateur Područna liga RS – Doboj
FK Polet Podnovlje
FK Borac Kotorsko
|
Bæði lið til að skora
|
05/05
14:30
|
Serbía áhugamanna Prva Liga Kragujevca
FK Kolonija 1929
FK Pobeda Belosevac
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
14:30
|
Serbía áhugamanna Prva Liga Kragujevca
FK Budućnost Resnik
FK Sloboda Grbice
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
14:30
|
Serbía áhugamanna Prva Liga Kragujevca
FK Kolonija 1929
FK Pobeda Belosevac
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
14:30
|
Serbía áhugamanna Prva Liga Kragujevca
FK Budućnost Resnik
FK Sloboda Grbice
|
Bæði lið til að skora
|
05/05
14:30
|
Króatía Áhugamaður 2. ŽNL Dubrovačko-neretvanska
NK Enkel Popovici
NK NA Libertas Dubrovnik
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
14:30
|
Serbía Amateur Međuopštinska liga Dunav
FK Kumane
FK Polet Voluja
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
14:30
|
Serbía Amateur Međuopštinska liga Dunav
FK Kumane
FK Polet Voluja
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
14:30
|
Króatía Áhugamaður 2. ŽNL Dubrovačko-neretvanska
NK Omladinac Lastovo
NK Faraon Trpanj
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
14:30
|
Króatía Áhugamaður 2. ŽNL Dubrovačko-neretvanska
NK Putniković
NK Ponikve Pelješac
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
14:30
|
Króatía Áhugamaður 2. ŽNL Dubrovačko-neretvanska
NK Putniković
NK Ponikve Pelješac
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
14:30
|
Serbíu áhugamannasvæði "Centar"
FK Mladost Batušinac
FK Bukovik Razanj
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
14:30
|
Serbía Amateur Međuopštinska liga Dunav
FK Zemljoradnik Trnjane
FK Napredak Nabrdje
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Króatía Áhugamaður 2. ŽNL Brodsko-posavska
NK Graničar Klakar
NK Slaven Trnjani
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Króatía Áhugamaður 2. ŽNL Brodsko-posavska
NK Soko 1970 Orubica
NK Mladost Brđani
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Króatía Áhugamaður 2. ŽNL Karlovac
NK Mrežnica Zvečaj
HNK Plaski
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Króatía Áhugamaður 2. ŽNL Karlovac
NK Frankopan Brežani
NK Dobra Novigrad í Dobri
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Króatía Áhugamaður 2. ŽNL Krapinsko-zagorska
NK Vatrogasac Brezova
NK Mladost Belec
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Króatía Áhugamaður 2. ŽNL Krapinsko-zagorska
NK Sloga Konjščina
NK Toplice Krapinske Toplice
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Serbía Amateur Opštinska Liga Pančevo-Kovin-Kovačica-Opovo
FK Omladinac 1927 Opovo
FK Borac Plocica
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Serbía Amateur Opštinska Liga Pančevo-Kovin-Kovačica-Opovo
FK Vojvodina Crepaja
OFK Kolonija Kovin
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Króatía Áhugamaður 2. ŽNL Karlovac
NK Cetingrad
NK Vrlovka Kamanje
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Serbía Amateur Medjuopštinska liga Sever
FK Jedinstvo Duboka
FK Partizan Glogovac
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Króatía Áhugamaður 2. ŽNL Krapinsko-zagorska
NK Omladinac Dubrovčan
NK Matija Gubec Gornja Stubica
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Króatía Áhugamaður 2. ŽNL Krapinsko-zagorska
NK Desinić
NK Rudar Mihovljan
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Króatía Áhugamaður 2. ŽNL Krapinsko-zagorska
NK Lobor
NK Đalski Gubaševo
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Króatía Áhugamaður 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
NK BŠK Brezovac
NK Ivanska
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Króatía Áhugamaður 2. ŽNL Koprivničko-križevačka
NK Viktorija Vojakovac
NK Podravec Torčec
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Króatía Áhugamaður 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
NK Bilo Velika Pisanica
HNK Rovisce
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Króatía Áhugamaður 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
NK Bilogora Kapela
NK Zdenka 91
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Króatía Áhugamaður 1. ŽNL Zagrebačka – Istok
NK Lonja Lonjica
NK Rakovec
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Króatía Áhugamaður 1. ŽNL Zagrebačka – Istok
NK Croatia Nova Kapela
NK Farkaš Farkaševac
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Króatía Áhugamaður 1. ŽNL Zagrebačka – Zapad
NK Pribic
NK Pušća
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Króatía Áhugamaður 1. ŽNL Zagrebačka – Zapad
NK Mladost Kraj Donji
NK BSK Brdovec
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Króatía Áhugamaður 2. ŽNL Sisak
NK Gvozd
NK Zeleni Brijeg Sisak
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Króatía Áhugamaður 2. ŽNL Sisak
HNK Petrovec
NK Mahovo
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Króatía Áhugamaður 3. ŽNL Varaždinska – Ludbreg
NK Gora
NK Novakovec
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Pólland áhugamaður IV. Warminsko-Mazurska deildin
GKS Pólland Iłowo
MLKS Znicz Biała Piska
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Slóvakía 3. Liga, Austur
1. FK Svidník
TJ Tatran Oravské Veselé
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Bosnía og Hersegóvína áhugamenn 2. Liga FBiH – Zapad
FK Rudar Han Bila
NK Rudar Kamengrad
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Slóvenía Amateur Pomurska nogometna liga
NK Polana
NK Črenšovci
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Slóvenía Áhugamaður 1. MNL Murska Sobota
NK Dokležovje
ŠD Bogozhina
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Serbía áhugamenn 2. Južnobanatska deildin „Zapad“
FK Proleter Mramorak
FK Partizan Gaj
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Serbía áhugamaður PFL Pančevo
FK Potporanj
FK Vulturul Grebenac
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Serbía áhugamanna 2. Južnobanatska deildin „Istok“
FK Omladinac Zagajica
FK Polet Izbiste
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Serbía Amateur Opštinska Liga Pančevo-Kovin-Kovačica-Opovo
FK Jedinstvo Dubovac
FK Pobeda Samoš
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Króatía Áhugamaður 2. ŽNL Sisak
ŠNK Češko Selo Petrinja
NK Hajduk Sela
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Skoska úrvalsdeild kvenna
Hamilton Academic WFC
Aberdeen L.F.C.
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Króatía Áhugamaður 2. ŽNL Brodsko-posavska
NK Željezničar 1946
NK Podvinje
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Króatía Áhugamaður 2. ŽNL Karlovac
NK Josipdol
NK Tuškani
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Slóvenía Áhugamaður 1. MNL Murska Sobota
NK Dokležovje
ŠD Bogozhina
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Serbía áhugamaður PFL Pančevo
FK Dolina Padina
FK Hajdučica
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Serbía áhugamenn 2. Južnobanatska deildin „Zapad“
FK Proleter Mramorak
FK Partizan Gaj
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Serbía áhugamaður PFL Pančevo
FK Potporanj
FK Vulturul Grebenac
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Serbía áhugamaður PFL Pančevo
FK Budućnost Alibunar
FK Spartak 1911 Debeljača
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Serbía áhugamanna 2. Južnobanatska deildin „Istok“
FK Karaš Kuštilj
FK Partizan Uljma
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Serbía áhugamanna 2. Južnobanatska deildin „Istok“
FK Banat Dupljaja
FK Ratar Kruščica
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Serbía áhugamaður PFL Pančevo
FK Unirea Uzdin
FK Ševac Kusić
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Serbía áhugamenn 2. Južnobanatska deildin „Zapad“
FK BSK Bavanishte
FK Omladinac Deliblato
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Serbía Amateur Opštinska Liga Pančevo-Kovin-Kovačica-Opovo
FK Jedinstvo Dubovac
FK Pobeda Samoš
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Króatía Áhugamaður 2. ŽNL Sisak
ŠNK Češko Selo Petrinja
NK Hajduk Sela
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Króatía Áhugamaður 2. Zagrebačka NL
NK Gavran 2003
NK Hrašće
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Skoska úrvalsdeild kvenna
Hamilton Academic WFC
Aberdeen L.F.C.
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Portúgal áhugamaður AF Braga Pro-National
Santa Maria FC
Merelinense FC
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Króatía Áhugamaður 1. ŽNL Zagrebačka – Istok
NK Lonja Lonjica
NK Rakovec
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Króatía Áhugamaður 1. ŽNL Zagrebačka – Istok
NK Croatia Nova Kapela
NK Farkaš Farkaševac
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Króatía Áhugamaður 1. ŽNL Zagrebačka – Istok
NK Mladost Obedišće
NK Zvekovac
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Króatía Áhugamaður 1. ŽNL Zagrebačka – Zapad
NK Pribic
NK Pušća
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Króatía Áhugamaður 1. ŽNL Zagrebačka – Zapad
NK Mladost Kraj Donji
NK BSK Brdovec
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Króatía Áhugamaður 2. ŽNL Koprivničko-križevačka
NK Viktorija Vojakovac
NK Podravec Torčec
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Króatía Áhugamaður 2. ŽNL Sisak
NK Una-Mladost Hrvatska Dubica
NK PPG Rujevac
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Króatía Áhugamaður 2. ŽNL Sisak
NK Gvozd
NK Zeleni Brijeg Sisak
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Króatía Áhugamaður 2. ŽNL Sisak
HNK Petrovec
NK Mahovo
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Króatía Áhugamaður 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
NK BŠK Brezovac
NK Ivanska
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Króatía Áhugamaður 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
NK Bilo Velika Pisanica
HNK Rovisce
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Króatía Áhugamaður 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
NK Bilogora Kapela
NK Zdenka 91
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Króatía Áhugamaður 2. ŽNL Kutina
NK Garić Ilova
NK Šartovac
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Króatía Áhugamaður 2. Zagrebačka NL
NK Sloga-Gredelj
NK Ivanja Reka
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Harghita
AS Homorod Merești
ACS Unirea Cristuru Secuiesc
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Harghita
CS Bradul Zetea
CS Minerul Bălan
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Portúgal áhugamaður AF Leiria I deild – Serie A
ACDR Almagreira
Joyful og United Group
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Portúgal áhugamaður AF Leiria I deild – Serie A
Atlético Clube Avelarense
Lusitano Chão de Couce íþróttahúsið
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Portúgal áhugamanna Castelo Branco District Cup
GD Águias Moradal
ADRC Pedrogão de S. Pedro
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Serbía Amateur Opštinska Liga Pančevo-Kovin-Kovačica-Opovo
FK Omladinac 1927 Opovo
FK Borac Plocica
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Serbía Amateur Opštinska Liga Pančevo-Kovin-Kovačica-Opovo
FK Vojvodina Crepaja
OFK Kolonija Kovin
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Króatía Áhugamaður 2. ŽNL Karlovac
NK Mrežnica Zvečaj
HNK Plaski
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Króatía Áhugamaður 2. ŽNL Karlovac
NK Frankopan Brežani
NK Dobra Novigrad í Dobri
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Króatía Áhugamaður 2. ŽNL Krapinsko-zagorska
NK Sloga Konjščina
NK Toplice Krapinske Toplice
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Bacau
CS Faraoani
AFC Unirea Bacău
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Króatía Áhugamaður 2. ŽNL Karlovac
NK Cetingrad
NK Vrlovka Kamanje
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Serbía áhugamaður PFL Pančevo
FK Dolovo
FK Budućnost Banatski Brestovac
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Króatía Áhugamaður 2. ŽNL Brodsko-posavska
NK Željezničar 1946
NK Podvinje
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Króatía Áhugamaður 2. ŽNL Karlovac
NK Josipdol
NK Tuškani
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Króatía Áhugamaður 2. ŽNL Brodsko-posavska
NK Graničar Klakar
NK Slaven Trnjani
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Króatía Áhugamaður 2. ŽNL Brodsko-posavska
NK Selna
NK Dubrava Zadubravlje
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Króatía Áhugamaður 2. ŽNL Brodsko-posavska
NK Vatrogasac Grižići
NK Sloga Gromačnik
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Króatía Áhugamaður 2. ŽNL Brodsko-posavska
NK Mladost Jakacina Mala
NK Gaj Zbjeg
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Króatía Áhugamaður 2. ŽNL Brodsko-posavska
NK Soko 1970 Orubica
NK Mladost Brđani
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Króatía Áhugamaður 2. ŽNL Brodsko-posavska
NK Graničar Stupnički Kuti
NK Roma Kali Sara
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Króatía Áhugamaður 2. ŽNL Brodsko-posavska
NK Mladost Čajkovci
NK Omladinac Novi Grad
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Serbía Amateur Medjuopštinska liga Sever
FK Jedinstvo Duboka
FK Partizan Glogovac
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Serbía Amateur Medjuopštinska liga Sever
FK Bratstvo Medjureč
FK Sloboda Šuljkovac
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Serbía Amateur Medjuopštinska liga Sever
FK Mladi Radnik Novo Lanište
FK Omladinac Bunar
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Króatía Áhugamaður 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
NK Bilogora Kapela
NK Zdenka 91
|
Bæði lið til að skora
|
05/05
15:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Harghita
AS Homorod Merești
ACS Unirea Cristuru Secuiesc
|
Bæði lið til að skora
|
05/05
15:00
|
Ungverjaland Áhugamaður Nyír-Vetland Megyei I. osztály
Nagykállói VSE
Nyíregyháza Spartacus II.
|
Bæði lið til að skora
|
05/05
15:00
|
Serbía áhugamaður PFL Pančevo
FK Potporanj
FK Vulturul Grebenac
|
Bæði lið til að skora
|
05/05
15:00
|
Króatía Áhugamaður 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
NK Hajduk Hercegovac
NK Trnski Nova Rača
|
Bæði lið til að skora
|
05/05
15:00
|
Króatía Áhugamaður 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
NK BŠK Brezovac
NK Ivanska
|
Bæði lið til að skora
|
05/05
15:00
|
Pólska áhugamannadeild Okręgowa – Siedlce
september Żelechow
Promnik Gończyce
|
Bæði lið til að skora
|
05/05
15:00
|
Portúgal áhugamanna Castelo Branco District Cup
GD Águias Moradal
ADRC Pedrogão de S. Pedro
|
Bæði lið til að skora
|
05/05
15:00
|
Króatía Áhugamaður 2. ŽNL Karlovac
NK Josipdol
NK Tuškani
|
Bæði lið til að skora
|
05/05
15:00
|
Króatía Áhugamaður 2. ŽNL Krapinsko-zagorska
NK Sloga Konjščina
NK Toplice Krapinske Toplice
|
Bæði lið til að skora
|
05/05
15:00
|
Slóvakía 3. Liga, Austur
1. FK Svidník
TJ Tatran Oravské Veselé
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
15:00
|
Noregur 2. deild riðill 2
Strindheim
Junkeren
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
15:00
|
Króatía Áhugamaður 1. ŽNL Krapinsko-zagorska
NK Jedinstvo Sveti Križ Začretje
NK Klanjec
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
15:00
|
Bosnía og Hersegóvína áhugamenn 2. Liga FBiH – Zapad
FK Rudar Han Bila
NK Rudar Kamengrad
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
15:00
|
Skoska úrvalsdeild kvenna
Hamilton Academic WFC
Aberdeen L.F.C.
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
15:00
|
Tyrkland TFF 1. Lig
Gençlerbirliği
giresunspor
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
15:00
|
Bosnía og Hersegóvína Áhugamenn 2. FBIH deildin – Jug
HNK Stolac
HNK Čapljina
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
15:00
|
Bosnía og Hersegóvína áhugamenn 2. Liga FBIH – Centar
NK Krivaja Zavidovići
NK Bosna Visoko
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
15:00
|
Króatía Áhugamaður 2. ŽNL Krapinsko-zagorska
NK Omladinac Dubrovčan
NK Matija Gubec Gornja Stubica
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
15:00
|
Króatía Áhugamaður 2. ŽNL Krapinsko-zagorska
NK Desinić
NK Rudar Mihovljan
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
15:00
|
Bosnía og Hersegóvína Áhugamenn 2. FBIH deildin – Jug
FK Turbina Jablanica
NK Troglav 1918 Livno
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
15:00
|
Noregur Eliteserien
BK Stuðlar
Fredrikstad FK
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
15:00
|
Króatía Áhugamaður 2. Zagrebačka NL
NK Gavran 2003
NK Hrašće
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
15:00
|
Bosnía og Hersegóvína áhugamenn 2. Liga FBIH – Centar
FK Baton Sarajevo
NK Ilijaš
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
15:00
|
Úrvalsdeild Úkraínu
Shakhtar Donetsk
Chornomorets Odesa
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
15:00
|
atvinnumannadeild Nígeríu
Rivers United
Sporting Lagos FC
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
15:00
|
Ungverjaland Áhugamaður Pest Megye I. osztály
Vac VLSE
Örkény SE
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
15:00
|
Bosnía og Hersegóvína Áhugamenn 2. FBIH deildin – Jug
HNK Brotnjo Čitluk
HNK Medjugorje
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
15:00
|
Króatía Áhugamaður 3. ŽNL Valpovo
NK Hrvatski Sokol
NK Jadran Habjanovci
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Króatía Áhugamaður 3. ŽNL Valpovo
NK Mladost Harkanovci
NK Gat
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Króatía Áhugamaður 3. ŽNL Valpovo
NK Hrvatski Sokol
NK Jadran Habjanovci
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Króatía Áhugamaður 3. ŽNL Valpovo
NK Mladost Harkanovci
NK Gat
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Króatía Áhugamaður 1. ŽNL Zagrebačka – Jug
NK Novaki Sveta Nedelja
NK Posavec
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Króatía Áhugamaður 1. ŽNL Zagrebačka – Jug
NK Novaki Sveta Nedelja
NK Posavec
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Króatía Áhugamaður 1. ŽNL Zagrebačka – Jug
NK Novaki Sveta Nedelja
NK Posavec
|
Bæði lið til að skora
|
05/05
15:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Arad
CS Păulișana Păuliș II
CS Podgoria Ghioroc
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Arad
CS Păulișana Păuliș II
CS Podgoria Ghioroc
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Gana Kintampo svæði
Kintampo Marcus FC
Kintampo Super Eagles FC
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
15:00
|
Gana GAED deild 3 – svæði 1
Adenta íþróttaakademía ungmenna
FC African Panthers
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Ungverjaland Áhugamaður GY-MS Megye I. osztály
Koronco Kssze
Mezoors Kse
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Ungverjaland Áhugamaður GY-MS Megye I. osztály
Koronco Kssze
Mezoors Kse
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Portúgal áhugamaður AF Leiria heiðursdeild LizSport
Valeo Nazaré
GD Alvaiázere
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Serbía áhugamaður Opstinska Liga Lucani
FK Radnicki Turica
FK Gorušica Viča
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Portúgal áhugamaður AF Leiria heiðursdeild LizSport
Valeo Nazaré
GD Alvaiázere
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Portúgal áhugamaður AF Leiria heiðursdeild LizSport
SCL Marrazes
GD Nasarenarnir
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Serbía áhugamaður Opstinska Liga Lucani
FK Radnicki Turica
FK Gorušica Viča
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Króatía Áhugamaður 2. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
NK Imsovac
NK Skok Skucani
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Króatía Áhugamaður 2. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
NK Polet Narta
NK Gordowa Veliki Grđevac
|
Bæði lið til að skora
|
05/05
15:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Arad
AFC Banatul Arad
CS Voința Mailat
|
Bæði lið til að skora
|
05/05
15:00
|
Króatía Áhugamaður 1. ŽNL Osječko-baranjska
NK Torpedo Kuševac
NK Dračice Đakovo
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Króatía Áhugamaður 1. ŽNL Osječko-baranjska
NK Omladinac Josipovac
NK Slavonac Tenja
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Króatía Áhugamaður 1. ŽNL Osječko-baranjska
NK Omladinac Josipovac
NK Slavonac Tenja
|
Bæði lið til að skora
|
05/05
15:00
|
Króatía Áhugamaður 1. ŽNL Osječko-baranjska
ŠNK Ratar Piškorevci
NK FEŠK Feričanci
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
15:00
|
Króatía Áhugamaður 1. ŽNL Osječko-baranjska
NK Omladinac Josipovac
NK Slavonac Tenja
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
15:00
|
Króatía Áhugamaður 1. ŽNL Osječko-baranjska
NK Radnik Josipovac
NK Olimpija Osijek
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
15:00
|
Gana GAED deild 3 – svæði 1
FC Hospas
FC Young Mount
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Pólland áhugamanna V. Liga – Wielkopolska
Piast Poniec
Kania Gostyń
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Pólland áhugamanna V. Liga – Wielkopolska
Piast Poniec
Kania Gostyń
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Arad
FC Frontiera Pilu
FC Santana 2016
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Arad
FC Frontiera Pilu
FC Santana 2016
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Króatía Áhugamaður 3. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska – Jug
NK Sokol Sokolovac
NK Bršljanica
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Arad
CS Viitorul Pereg
CS Gloria Secusigiu
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Króatía Áhugamaður 3. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska – Jug
NK Sokol Sokolovac
NK Bršljanica
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Króatía Áhugamaður 3. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska – Jug
NK Radnički Veliko Vukovje
NK Polet Uljanik
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Króatía Áhugamaður 3. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska – Jug
NK Ilova Tomašica
NK Junak Veliki Pašijan
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Serbía Amateur MFL Sombor – 1. razred
FK Radnički Sombor
FK Borac Backki Gračac
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Serbía áhugamaður Opstinska Liga Lucani
FK Vrelo Gornja Kravarica
FK Voćar Kotraža
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Króatía Áhugamaður 1. ŽNL Zagrebačka – Jug
NK Donja Kupčina
NK Brcko Božjakovina
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Króatía Áhugamaður 1. ŽNL Zagrebačka – Jug
NK Donja Kupčina
NK Brcko Božjakovina
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Króatía Áhugamaður 3. ŽNL Koprivničko-križevačka
NK Udarnik Zablatje
NK Rudar Botinovec
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Króatía Áhugamaður 3. ŽNL Koprivničko-križevačka
NK Udarnik Zablatje
NK Rudar Botinovec
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Arad
ACS Progresul Pecica II
CS nemendur
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Arad
ACS Progresul Pecica II
CS nemendur
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Arad
CS Înfrățirea Iratoșu
CS Real Hour
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Króatía Áhugamaður 1. ŽNL Zagrebačka – Jug
NK Buna
NK Vatrogasac Kobilić
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Arad
CS Înfrățirea Iratoșu
CS Real Hour
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Arad
CS Înfrățirea Iratoșu
CS Real Hour
|
Bæði lið til að skora
|
05/05
15:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Arad
CS Team United Sânpaul
CS Olimpia Bujac
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Króatía Áhugamaður 3. ŽNL Istarska – Sjever
NK Gizzard Umag
NK Grožnjan-Oprtalj
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Króatía Áhugamaður 3. ŽNL Istarska – Sjever
NK Galeb Juricani
NK Marušići
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Króatía Áhugamaður 3. ŽNL Istarska – Sjever
NK Gizzard Umag
NK Grožnjan-Oprtalj
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Eistland II Liiga – Lõuna/Lääne piirkond
Halló JK
Paide Linnameeskond III
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
15:00
|
Króatía Áhugamaður 2. ŽNL Istarska
NK Visnjan 1957
NK Peroj
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Serbía Amateur MFL Sombor – 2. razred
FK Jedinstvo 1947 Kolut
FK Jedinstvo Stanišić
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Serbía Amateur MFL Sombor – 2. razred
FK Dunav Bački Monoštor
FK Panonija Lalić
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Serbía Amateur MFL Sombor – 2. razred
FK Telečka
FK Jedinstvo Ribarevo
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Serbía Amateur MFL Sombor – 2. razred
FK Dinamo Sonta
FK Sport Bezdan
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Serbía Amateur MFL Sombor – 2. razred
FK Jedinstvo 1947 Kolut
FK Jedinstvo Stanišić
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Serbía Amateur MFL Sombor – 2. razred
FK Dunav Bački Monoštor
FK Panonija Lalić
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Serbía Amateur MFL Sombor – 2. razred
FK Telečka
FK Jedinstvo Ribarevo
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Serbía Amateur MFL Sombor – 2. razred
FK Dinamo Sonta
FK Sport Bezdan
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Arad
CS Șoimii Livada
CS Șofronea
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Pólland áhugamaður IV. Liga – Swiętokrzyska
AKS 1947 Busko-Zdrój
KS Hetman Włoszczowa
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
15:00
|
Pólland áhugamaður IV. Liga – Swiętokrzyska
AKS 1947 Busko-Zdrój
KS Hetman Włoszczowa
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
15:10
|
Skoska úrvalsdeild kvenna
Glasgow City LFC
Hibernian WFC
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
15:30
|
Króatía Áhugamaður 3. ŽNL Vukovar
NK Mohovo
NK Tompojevci
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
15:30
|
Króatía Áhugamaður 2. ŽNL Županja
NK RAŠK Rajevo Selo
NK Budućnost Šiškovci
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
15:30
|
Króatía Áhugamaður 3. ŽNL Vukovar
HNK Radnicki Vukovar
NK Petrovci
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
15:30
|
Króatía Áhugamaður 1. ŽNL Primorsko-goranska
NK Rječina Dražice
NK Grbci 2000 Rijeka
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
15:30
|
Króatía Áhugamaður 2. ŽNL Županja
NK Jadran Gunja
NK Srijemac Strosinci
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
15:30
|
Króatía Áhugamaður 2. ŽNL Županja
NK RAŠK Rajevo Selo
NK Budućnost Šiškovci
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
15:30
|
Króatía Áhugamaður 3. ŽNL Vukovar
NK Mohovo
NK Tompojevci
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
15:30
|
Króatía Áhugamaður 1. ŽNL Primorsko-goranska
NK Vihor Baska
NK Losinj
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
15:30
|
Króatía Áhugamaður 1. ŽNL Primorsko-goranska
NK Rječina Dražice
NK Grbci 2000 Rijeka
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
15:30
|
Króatía Áhugamaður 2. ŽNL Đakovo
NK Šokadija Strizivojna
NK Budućnost Gorjani
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
15:30
|
Króatía Áhugamaður 2. ŽNL Županja
NK Jadran Gunja
NK Srijemac Strosinci
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
15:30
|
Króatía Áhugamaður 1. ŽNL Primorsko-goranska
NK Rječina Dražice
NK Grbci 2000 Rijeka
|
Bæði lið til að skora
|
05/05
15:30
|
Króatía Áhugamaður 2. ŽNL Županja
NK Jadran Gunja
NK Srijemac Strosinci
|
Bæði lið til að skora
|
05/05
15:30
|
Króatía Áhugamaður 3. ŽNL Vukovar
HNK Radnicki Vukovar
NK Petrovci
|
Bæði lið til að skora
|
05/05
15:30
|
Króatía Áhugamaður 2. ŽNL Đakovo
NK Slavonija Budrovci
NK Dinamo Trnava
|
Bæði lið til að skora
|
05/05
15:30
|
Króatía Áhugamaður 2. ŽNL Primorsko-goranska
NK Risnjak Lokve
NK Željezničar Moravice
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
15:30
|
Króatía Áhugamaður 2. ŽNL Beli Manastir
NK Ribar Kopacevo
NK Petlovac
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
15:30
|
Króatía Áhugamaður 1. ŽNL Vukovarsko-srijemska
NK Vrbanja
NK Posavac Posavski Podgajci
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
15:30
|
Króatía Áhugamaður 3. ŽNL Baranjska ligan
NK Mladost Čeminac
NK Graničar Torjanci
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
15:30
|
Króatía Áhugamaður 3. ŽNL Baranjska ligan
NK Davor Branjina
NK Króatía Branjin Vrh
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
15:30
|
Króatía Áhugamaður 3. ŽNL Baranjska ligan
NK Luc
NK Zmaj Zmajevac
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
15:30
|
Króatía Áhugamaður 2. ŽNL Primorsko-goranska
NK Stari Grad Rijeka
NK Mrkopalj
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
15:30
|
Króatía Áhugamaður 3. ŽNL Baranjska ligan
NK Mladost Čeminac
NK Graničar Torjanci
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
15:30
|
Króatía Áhugamaður 3. ŽNL Baranjska ligan
NK Davor Branjina
NK Króatía Branjin Vrh
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
15:30
|
Króatía Áhugamaður 3. ŽNL Baranjska ligan
ŠNK Grozd Kotlina
NK Radnički Mirkovac
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
15:30
|
Króatía Áhugamaður 3. ŽNL Baranjska ligan
NK Mladost Čeminac
NK Graničar Torjanci
|
Bæði lið til að skora
|
05/05
15:30
|
Króatía Áhugamaður 1. ŽNL Vukovarsko-srijemska
NK Negoslavci
HNK Fruškogorac Ilok
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
15:30
|
Króatía Áhugamaður 1. ŽNL Vukovarsko-srijemska
NK Negoslavci
HNK Fruškogorac Ilok
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
15:30
|
Króatía Áhugamaður 2. ŽNL Primorsko-goranska
NK Goranka Ravna Gora
NK Polet Skrad
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
15:30
|
Króatía Áhugamaður 2. ŽNL Primorsko-goranska
NK Goranka Ravna Gora
NK Polet Skrad
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
15:30
|
Króatía Áhugamaður 1. ŽNL Vukovarsko-srijemska
NK Slavonac Komletinci
NK Mladost Vođinci
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
15:30
|
Króatía Áhugamaður 1. ŽNL Vukovarsko-srijemska
NK Nosteria Nuštar
HNK Mitnica Vukovar
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
15:30
|
Króatía Áhugamaður 1. ŽNL Vukovarsko-srijemska
NK Nosteria Nuštar
HNK Mitnica Vukovar
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
15:45
|
Króatía Áhugamaður 1. ŽNL Požeško-slavonska
NK Omladinac Čaglin
NK Slaven Gradac
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
16:00
|
Portúgal áhugamanna AF Setubal II deild
FC Barreirense B
ACRUT Zambujalense
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
16:00
|
Portúgal áhugamanna AF Setubal II deild
GD Sesimbra
Estrela St. André
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
16:00
|
Spánn áhugamaður 1. héraðsdeild áhugamanna, Primera – Zamora
Geisladiskur Inter Los Valles
Racing Club Benavente
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
16:00
|
Eistland Meistriliiga konur
JK Tabasalu
Tartu Tammeka konur
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
16:00
|
Portúgal áhugamanna AF Lissabon I deild
URD dekk
Kl. Malveira
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
16:00
|
Portúgal áhugamaður AF Aveiro I deild Suður svæði
LAAC
CCR Válega
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
16:00
|
Spánn áhugamaður 1. héraðsdeild áhugamanna, Primera – Zamora
Geisladiskur Inter Los Valles
Racing Club Benavente
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
16:00
|
Portúgal áhugamaður AF Vila Real Heiðursdeild – A-röð
GD Cerva
FC Fontelas
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
16:00
|
Egyptalands úrvalsdeild
reykur
Zamalek SC
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
16:00
|
Eistland Meistriliiga konur
JK Tabasalu
Tartu Tammeka konur
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
16:00
|
Spánn áhugamaður Tercera Federación, riðill 3
SD Solares Medio Cudeyo
UC kort
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
16:00
|
Portúgalska meistaramótið
Vitoria de Setubal
SC Lusitânia
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
16:00
|
Spánn áhugamaður Tercera Federación, riðill 18
AD San Clemente
Atlético Tomelloso
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
16:00
|
Tyrkland Super Lig
Gaziantep FK
Hatayspor
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
16:00
|
Spánn áhugamaður Tercera Federación, riðill 13
CD Plus Ultra
Real Murcia B
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
16:30
|
Spánn áhugamaður Tercera Federación, riðill 2
Real Titanico FC
Condal klúbburinn
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
16:45
|
Sameinuðu arabísku furstadæmin UAE Pro League
Al Jazeera
Baniyas
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
17:00
|
Danmörk 1. deild
AaB
Hobro
|
Bæði lið til að skora
|
05/05
17:00
|
Bandaríska landsdeild kvenna í knattspyrnu
Houston Dash
Kansas City núverandi
|
Bæði lið til að skora
|
05/05
17:15
|
Kuwait Kuwait League
Kazma SC
Al Jahra
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
17:15
|
Noregur Eliteserien
Víkingur FK
Tromsö IL
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
17:30
|
Þýskaland 3. Liga
FC Ingolstadt 04
SV Waldhof Mannheim
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
17:55
|
Pólland áhugamanna V. Liga – Wielkopolska
Przemysław Poznań
GKS Dopiewo
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
18:00
|
Brasileiro Brasileiro Série A, konur
Red Bull Bragantino
Real Brasilia FC
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
18:30
|
Argentínska áhugamannadeildin Rosarina de Fútbol, A-deild
Club Atlético Alianza Sport
Mið-Córdoba de Rosario B
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
18:30
|
Argentínska áhugamannadeildin Rosarina de Fútbol, A-deild
Club Atlético San Telmo
Íþróttahópur barna Union Rosario
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
18:30
|
Argentínska áhugamannadeildin Rosarina de Fútbol, B-deild
Club Deportivo og Social Lux
Íþrótta- og tómstundasambandið BANCO
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
18:30
|
Argentínska áhugamannadeildin Rosarina de Fútbol, B-deild
Club Atlético Fisherton
Leones de Rosario FC
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
18:30
|
Argentínska áhugamannadeildin Rosarina de Fútbol, C-deild
Íþróttaklúbbur 14. júní
Jogito Juniors Fútbol Club
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
18:30
|
Argentínska áhugamannadeildin Rosarina de Fútbol, C-deild
Asociación Civil Sarmiento Fútbol Club
Íþróttahópur Botafogo
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
18:30
|
Argentínska áhugamannadeildin Rosarina de Fútbol, C-deild
Asociación Civil Club María Reina
Íþróttaklúbbur 14. júní
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
18:30
|
Argentínska áhugamannadeildin Rosarina de Fútbol, C-deild
Jogito Juniors Fútbol Club
Club Atlético Sparta
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
18:30
|
Argentínska áhugamannadeildin Rosarina de Fútbol, C-deild
Olympia fótboltaskólinn
Polideportivo Country Club San José
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
18:30
|
Argentínska áhugamannadeildin Rosarina de Fútbol, C-deild
Polideportivo Country Club San José
Asociación Civil Club María Reina
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
18:30
|
Argentínska áhugamannadeildin Rosarina de Fútbol, C-deild
Club Atlético Sparta
Club del Gran Rosario
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
18:30
|
Argentínska áhugamannadeildin Rosarina de Fútbol, C-deild
Jogito Juniors Fútbol Club
Club Atlético Sparta
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
18:30
|
Argentínska áhugamannadeildin Rosarina de Fútbol, C-deild
Olympia fótboltaskólinn
Polideportivo Country Club San José
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
18:30
|
Argentínska áhugamannadeildin Rosarina de Fútbol, C-deild
Polideportivo Country Club San José
Asociación Civil Club María Reina
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
18:30
|
Argentínska áhugamannadeildin Rosarina de Fútbol, C-deild
Club Atlético Sparta
Club del Gran Rosario
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
18:30
|
Brasilíski áhugamannakeppni Noroeste – A-riðill
EC Italva
Portiuncula EC
|
Bæði lið til að skora
|
05/05
18:30
|
Argentínska áhugamannadeildin Rosarina de Fútbol, C-deild
Olympia fótboltaskólinn
Polideportivo Country Club San José
|
Bæði lið til að skora
|
05/05
18:30
|
Argentína Primera C Metropolitana
Deportivo Muniz
Mið-Córdoba de Rosario
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
18:30
|
Spænska deild F
Madrid CFF
Real Madrid konur
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
19:00
|
Guadeloupe Regionale 3 – A-riðill
JTR
Alliance FC
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
19:00
|
USA MLS Next Pro
Toronto FC II
Columbus áhöfn 2
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
19:00
|
USA MLS Next Pro
Philadelphia Union II
Huntsville City FC
|
Bæði lið til að skora
|
05/05
19:00
|
Áhugamannahershöfðingi Argentínu Roca – Fyrsta deild
SC Nelson Tomas Page
CA Nicolás Bruzone
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
19:00
|
USA MLS Next Pro
Toronto FC II
Columbus áhöfn 2
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
19:00
|
Brasilíska Brasilíska Sería A
Grêmio
Criciúma
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
19:30
|
Brasilíska úrvalsdeild C
Figueirense
frá Aparecida
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
20:00
|
Argentínu Amateur Liga Regional Futbol del Sur – Corral de Bustos
CSD Newbery og Everton
AMC Atlético Guatimozín
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
20:00
|
Guadeloupe Guadeloupe Regionale 2 – laug A
AS Dreki
Racing Club Basse-Terre
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
20:00
|
Guadeloupe Guadeloupe Regionale 2 – laug A
AC Saint-Robert
LUNAR
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
20:00
|
Guadeloupe Guadeloupe Regionale 2 – laug A
J.S. Vieux íbúar
CS Capesterrien
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
20:00
|
Heiðursdeild Arúba
SV Atletico Santa Fe
Jong Aruba
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
21:00
|
Chile Primera Division, kvenna
cobresal
Palestínó
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
21:00
|
Argentínu úrvalsdeild kvenna
Boca Juniors
Racing Club
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
21:30
|
BFA Senior League á Bahamaeyjum
Baha yngri
Westside Renegades
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
21:30
|
BFA Senior League á Bahamaeyjum
Baha yngri
Westside Renegades
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
22:00
|
Heiðursdeild Arúba
SV Atlantico Deportivo
SC United
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/05
22:00
|
Heiðursdeild Arúba
SV Atlantico Deportivo
SC United
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
22:00
|
Kvennadeild Kólumbíu
Independiente Medellin
CD Cortuluá
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
22:00
|
Dóminíska lýðveldið Dóminíska fótboltadeildin
Atlético Vega Real FC
Moca FC
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/05
22:00
|
Dóminíska lýðveldið Dóminíska fótboltadeildin
Atlético Vega Real FC
Moca FC
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
23:00
|
Kosta Ríka Primera deildin, Clausura
Sveitarfélag Líberíu
Sveitarfélagið Grecia
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/05
23:00
|
Kosta Ríka Primera deild kvenna
CCdr Perez Zeledon
Blue Tsunami FF
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/06
00:00
|
Bandaríska landsdeild kvenna í knattspyrnu
Bay FC
Chicago Red Stars
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/06
04:00
|
Japan Nadeshiko deildin, deild 1, konur
NGU Nagoya FC
Íga FC Kunoichi
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/06
05:00
|
Japan J3 deildin
Tegevajaro Miyazaki
AC Nagano samstarfsaðili
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/06
05:00
|
Japan J3 deildin
Tegevajaro Miyazaki
AC Nagano samstarfsaðili
|
Bæði lið til að skora
|
05/06
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Vaslui
FC 2007 Gârceni
Speranţa Drânceni
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/06
08:00
|
Rúmenía Amateur Liga 4 Vaslui
FC 2007 Gârceni
Speranţa Drânceni
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/06
09:00
|
Nígería NLO Division One League – Akure Center
Hope Of Glory Fc
Ibom Youth FC
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/06
10:30
|
Ástralía NPL 2, Victoria
Brunswick City SC
Preston Lions FC
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/06
10:30
|
Ástralía NPL 2, Victoria
Brunswick City SC
Preston Lions FC
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/06
10:30
|
Ástralía NPL 2, Victoria
Brunswick City SC
Preston Lions FC
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/06
10:30
|
Ástralía NPL, Victoria
Oakleigh Cannons
Moreland City FC
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/06
11:00
|
Úrvalsdeild Tansaníu
Ihefu FC
Namungo FC
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/06
11:00
|
Ítalía Campionato vor 1
Empoli U19
Sassuolo U19
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/06
12:00
|
Englandsdeild áhugamanna um atvinnuþróun
Sheffield United U21
Crewe Alexandra U21
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/06
12:30
|
Aserbaídsjan İkinci liqa
Kür-Araz FK
Sheki City FK
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/06
14:05
|
Sameinuðu arabísku furstadæmin UAE Pro League
Al Bataeh
Al Wasl
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/06
14:05
|
Sameinuðu arabísku furstadæmin UAE Pro League
Al Bataeh
Al Wasl
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/06
14:05
|
Sameinuðu arabísku furstadæmin UAE Pro League
Al Bataeh
Al Wasl
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/06
15:00
|
Aserbaídsjan Misli úrvalsdeildin
Səbail FK
Gabala FK
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/06
16:00
|
Kuwait Kuwait League
Al Fahaheel
al-Kúveit
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/06
16:00
|
Noregur 2. deild riðill 1
Flekkerøy
Víkingur FK II
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/06
16:00
|
Noregur 2. deild riðill 1
Flekkerøy
Víkingur FK II
|
Bæði lið til að skora
|
05/06
16:00
|
Ítalía Serie A
Salernitana
Atalanta
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/06
16:00
|
Eistland Esiliiga
FCI Levadia Tallinn U21
JK Tallinna Kalev U21
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/06
16:00
|
Kuwait Kuwait League
Al Fahaheel
al-Kúveit
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/06
16:00
|
Króatía áhugamannadeild Veterana Vukovarsko – Srijemske Županije
NK Croatia Bogdanovci – Veterani
HNK Fruškogorac Ilok – Veterani
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/06
16:00
|
Króatía áhugamannadeild Veterana Vukovarsko – Srijemske Županije
NK Croatia Bogdanovci – Veterani
HNK Fruškogorac Ilok – Veterani
|
Bæði lið til að skora
|
05/06
16:00
|
Króatía áhugamannadeild Veterana Vukovarsko – Srijemske Županije
NK Šokadija Babina Greda – Veterani
NK Slavonac Komletinci – Veterani
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/06
16:00
|
Króatía áhugamannadeild Veterana Vukovarsko – Srijemske Županije
NK Šokadija Babina Greda – Veterani
NK Slavonac Komletinci – Veterani
|
Bæði lið til að skora
|
05/06
16:00
|
Króatía áhugamannadeild Veterana Vukovarsko – Srijemske Županije
NK Slavonac Gradište – Veterani
NK Dilj Vinkovci – Veterani
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/06
16:00
|
Króatía áhugamannadeild Veterana Vukovarsko – Srijemske Županije
NK Slavonac Gradište – Veterani
NK Dilj Vinkovci – Veterani
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/06
16:00
|
Króatía áhugamannadeild Veterana Vukovarsko – Srijemske Županije
NK Slavonac Gradište – Veterani
NK Dilj Vinkovci – Veterani
|
Bæði lið til að skora
|
05/06
16:00
|
Króatía áhugamannadeild Veterana Vukovarsko – Srijemske Županije
NK Otok – Veterani
NK Hask Sokol Stari Jankovci – Veterani
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/06
16:00
|
Króatía áhugamannadeild Veterana Vukovarsko – Srijemske Županije
NK Otok – Veterani
NK Hask Sokol Stari Jankovci – Veterani
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/06
16:00
|
Króatía áhugamannadeild Veterana Vukovarsko – Srijemske Županije
NK Otok – Veterani
NK Hask Sokol Stari Jankovci – Veterani
|
Bæði lið til að skora
|
05/06
16:00
|
Króatía áhugamannadeild Veterana Vukovarsko – Srijemske Županije
NK Hrvatski Sokol Mirkovci – Veterani
NK Frankopan Rokovci-Andrijaševci – Veterani
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/06
16:00
|
Króatía áhugamannadeild Veterana Vukovarsko – Srijemske Županije
NK Hrvatski Sokol Mirkovci – Veterani
NK Frankopan Rokovci-Andrijaševci – Veterani
|
Bæði lið til að skora
|
05/06
16:00
|
Króatía áhugamannadeild Veterana Vukovarsko – Srijemske Županije
HNK Vinkovci – Veterani
Vukovarski Veterani
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/06
16:00
|
Króatía áhugamannadeild Veterana Vukovarsko – Srijemske Županije
HNK Vinkovci – Veterani
Vukovarski Veterani
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/06
16:00
|
Króatía áhugamannadeild Veterana Vukovarsko – Srijemske Županije
HNK Vinkovci – Veterani
Vukovarski Veterani
|
Bæði lið til að skora
|
05/06
16:45
|
Sameinuðu arabísku furstadæmin UAE Pro League
Shabab Al-Ahli Dubai
Al Sharjah
|
Bæði lið til að skora
|
05/06
17:00
|
Þýskaland Amateur Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar
FV Dudenhofen
Eintracht Trier
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/06
17:30
|
ísraelska úrvalsdeildin
Beitar Jerusalem
Ashdod SC
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/06
23:00
|
Heiðursdeild Arúba
SV Caiquetio
Geisladiskur Rooi Afo
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/07
00:00
|
Brasileiro Brasileiro Série A, konur
Ameríka Mineiro
Flamengo
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/07
01:00
|
Heiðursdeild Arúba
SV Sportboys Aruba
SV Independiente Caravel Angochi
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/07
01:00
|
Heiðursdeild Arúba
SV Sportboys Aruba
SV Independiente Caravel Angochi
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/07
09:00
|
Nígería NLO Division One League – Akure Center
Ojodu City Fc
Buruj Fc
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/07
09:00
|
Nígería NLO Division One League – Akure Center
Ojodu City Fc
Buruj Fc
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/07
09:00
|
Nígería NLO Division One League – Akure Center
Ojodu City Fc
Buruj Fc
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/07
12:00
|
Aserbaídsjan İkinci liqa
Şəfa FK
Şahdağ Qusar FK
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/07
12:00
|
Aserbaídsjan İkinci liqa
Şəfa FK
Şahdağ Qusar FK
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/07
12:00
|
Englandsdeild áhugamanna um atvinnuþróun
Queens Park Rangers U21
Barnsley U21
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/07
12:00
|
Slóvakía U19
FC Petržalka U19
MFK Ružomberok U19
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/07
12:00
|
Englandsdeild áhugamanna um atvinnuþróun
Peterborough United U21
Coventry City U21
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/07
12:00
|
Englandsdeild áhugamanna um atvinnuþróun
Queens Park Rangers U21
Barnsley U21
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/07
12:00
|
Slóvakía U19
FC Petržalka U19
MFK Ružomberok U19
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/07
14:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Harghita
ACS Sandominic
AS Piliske Tuşnad lau
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/07
14:05
|
Sameinuðu arabísku furstadæmin UAE Pro League
Khor Fakkan
Al-Ain
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/07
14:05
|
Sameinuðu arabísku furstadæmin UAE Pro League
Khor Fakkan
Al-Ain
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/07
14:05
|
Sameinuðu arabísku furstadæmin UAE Pro League
Khor Fakkan
Al-Ain
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/07
14:35
|
Kuwait Kuwait League
Al-Nasr Kúveit
Al-Arabi Kúveit
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/07
15:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Iasi
Voința Bosia
Poiana Popești
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/07
15:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Iasi
Voința Bosia
Poiana Popești
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/07
16:00
|
Þjóðadeild Ísraels
Bnei Yehuda Tel Aviv
Maccabi Yafo Kabilyo
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/07
16:00
|
Þjóðadeild Ísraels
Bnei Yehuda Tel Aviv
Maccabi Yafo Kabilyo
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/07
16:00
|
Litháen LFF bikarinn
BE1 nr
Ekranas Panevezys
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/07
16:45
|
Sameinuðu arabísku furstadæmin UAE Pro League
Al-Wahda FC
Al-Nasr Dubai
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/07
17:00
|
Þýskaland Amatör Bremen-Liga
SV Werder Bremen II
FC Oberneuland
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/07
17:00
|
Þýskaland Amatör Bremen-Liga
SV Werder Bremen II
FC Oberneuland
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/07
17:50
|
Sádi-Arabíu deild 1
Jeddah klúbbur
Al-Faisaly
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/07
17:50
|
Sádi-Arabíu deild 1
Jeddah klúbbur
Al-Faisaly
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/07
18:00
|
Englandsdeild áhugamanna um atvinnuþróun
Colchester United U21
Watford U21
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/07
18:00
|
Englandsdeild áhugamanna um atvinnuþróun
Colchester United U21
Watford U21
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/08
00:00
|
Heiðursdeild Arúba
SV La Fama Savaneta
SV Real Koyari
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/08
00:00
|
Heiðursdeild Arúba
SV La Fama Savaneta
SV Real Koyari
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/08
07:00
|
Slóvakía 1. Liga, konur
Spartak Trnava
MFK Ružomberok
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/08
07:00
|
Þjóðadeild Nýja Sjálands
Wellington Phoenix friðlandið
Island Bay United
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/08
09:00
|
Kasakstan Kasakstan bikarinn
FC Ordabasy
FK Aktobe
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/08
10:30
|
Australia NPL, Queensland
Gold Coast United
Moreton City Excelsior FC
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/08
10:30
|
Ástralía Victoria úrvalsdeild kvenna
Preston Lions
Suður Melbourne F.C.
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/08
11:00
|
Fyrsta deild Aserbaídsjan
Írevan
Difai Agsu
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/08
11:00
|
Nígería NLO Division One League – Akure Center
Iganmu knattspyrnufélagið
Lekki United Football Club
|
Bæði lið til að skora
|
05/08
11:00
|
Nígería NLO Division One League – Akure Center
Iganmu knattspyrnufélagið
Lekki United Football Club
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/08
12:00
|
Danmörk Amateur Danmarksserien
AB Tarnby
B 1908
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/08
12:00
|
Fyrsta deild Armeníu
Hon
FC Ararat II
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/08
12:30
|
Tékkland U19 1. deild
MFK Frydek Mistek U19
MFK Karviná U19
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/08
14:00
|
Albanía Kategóría og Pare
KF Luz í Vogël 2008
KF Vora
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/08
14:30
|
Serbía Áhugamaður Šumadijska Okružna Liga
FK Mladi Rudar Bukovik
Omladinac Donja Rača
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/08
14:30
|
Tékkland Divize E
TJ Slovan Bzenec
FC Vsetin
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/08
14:30
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Caras Severin
AS Viitorul Vărădia 2023
AS Croatia Clocotici
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/08
14:30
|
Egyptaland önnur deild
Makadi FC
Nogoom FC
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/08
14:30
|
Egyptaland önnur deild
Misr El-Makkasa
Dickernis SC
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/08
14:30
|
Frakkland 1. deild kvenna
EA Guingamp
Le Havre AC
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/08
14:30
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Caras Severin
AS Viitorul Vărădia 2023
AS Croatia Clocotici
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/08
14:30
|
Frakkland 1. deild kvenna
FC Fleury 91
Montpellier HSC
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/08
14:30
|
Egyptaland önnur deild
Misr El-Makkasa
Dickernis SC
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/08
14:30
|
Frakkland 1. deild kvenna
Paris FC
Dijon FCO
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/08
14:30
|
Serbía áhugamaður Zaječarska Okružna Liga
FK Graničar Veliki Izvor
FK Midžor Kalna
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/08
14:30
|
Serbía áhugamaður Zaječarska Okružna Liga
FK Osnić
FK BSK Bogovina
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/08
14:30
|
Serbía áhugamaður Zaječarska Okružna Liga
FK Graničar Veliki Izvor
FK Midžor Kalna
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/08
15:00
|
Bosnía og Hersegóvína áhugamenn 2. Liga FBiH – Zapad
NK Brnjaci
NK Vitez
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/08
15:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Brasov
SC Bran
ACS Prejmer
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/08
15:00
|
Rúmenía Liga III Serie 3
Dunărea Călărași
FC Agricola Borcea
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/08
15:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Brasov
ACS Vulcan 2008 II
ACSM Codlea II
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/08
15:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Brasov
ACS Hâlchiu
ACS Colțea 1920 Brașov II
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/08
15:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Constanta
AS Progresul Osmancea
AS Constructorul Topraisar
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/08
15:00
|
Serbía Amateur Medjuopštinska liga Sever
FK Partizan Glogovac
FK Vinorača
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/08
15:00
|
Bosnía og Hersegóvína áhugamenn 2. Liga FBIH – Centar
NK Nemila
FK Baton Sarajevo
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/08
15:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Brasov
SC Bran
ACS Prejmer
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/08
15:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Brasov
ACS Vulcan 2008 II
ACSM Codlea II
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/08
15:00
|
Rúmenía Liga III Serie 2
AS Voința Limpeziș
ACS Viitorul Șuțești
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/08
15:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Brasov
ACS Hâlchiu
ACS Colțea 1920 Brașov II
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/08
15:00
|
Serbía Amateur Medjuopštinska liga Sever
OFK Dragoševac
GFK Strelište Jagodina
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/08
15:00
|
Serbía Amateur Medjuopštinska liga Sever
FK Jedinstvo Duboka
FK Osaonica Bagrdan
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/08
15:00
|
Serbía Amateur Medjuopštinska liga Sever
FK Partizan Glogovac
FK Vinorača
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/08
15:00
|
Bosnía og Hersegóvína áhugamenn 2. Liga FBIH – Centar
NK Nemila
FK Baton Sarajevo
|
Bæði lið til að skora
|
05/08
15:00
|
Bosnía og Hersegóvína Áhugamenn 2. FBIH deildin – Jug
HNK Čapljina
FK Turbina Jablanica
|
Bæði lið til að skora
|
05/08
15:00
|
Bosnía og Hersegóvína áhugamenn 2. Liga FBiH – Zapad
NK Brnjaci
NK Vitez
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/08
15:00
|
Bosnía og Hersegóvína áhugamenn 2. Liga FBIH – Centar
NK Bosna Visoko
FK Mošćanica Sarajevo
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/08
15:00
|
Bosnía og Hersegóvína Áhugamenn 2. FBIH deildin – Jug
HNK Kruševo
NK Ljubuški
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/08
15:00
|
Bosnía og Hersegóvína Áhugamenn 2. FBIH deildin – Jug
NK Troglav 1918 Livno
HNK Brotnjo Čitluk
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/08
15:00
|
Bosnía og Hersegóvína Áhugamenn 2. FBIH deildin – Jug
HNK Čapljina
FK Turbina Jablanica
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/08
15:00
|
Bosnía og Hersegóvína Áhugamenn 2. FBIH deildin – Jug
HNK Medjugorje
NK Kamešnica Podhum
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/08
15:00
|
Grikkland áhugamaður A2 EPS Ilias
Digenis Charias AC
AO Makrision
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/08
15:00
|
Grikkland áhugamaður A2 EPS Ilias
Digenis Charias AC
AO Makrision
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/08
15:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Mureș
AS Farel Roteni
AS Viitorul Delenii
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/08
15:00
|
Rúmenía Amateur Liga 5 Mureș
AS Farel Roteni
AS Viitorul Delenii
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/08
15:30
|
Króatía Áhugamaður 4. NL Središte Zagreb – Podskupina A
NK Mladost Zabok
NK Zagreb
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/08
16:00
|
Búlgaría áhugamanna Chetvarta deildin – OG Sofia
FC Nadezhda Dobroslavtsi
FC Zenit Filipovtsi
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/08
17:00
|
Brasilía U20 brasilíska meistaramótið
Sao Paulo U20
Pálmatré U20
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/08
17:00
|
Svíþjóð Ettan, Norra
AFC Eskilstuna
FC Stockholm International
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/08
17:00
|
Svíþjóð Ettan, Norra
AFC Eskilstuna
FC Stockholm International
|
Bæði lið til að skora
|
05/08
17:00
|
Þýskaland Áhugamaður Schleswig-Holstein-Liga
TSB Flensborg
PSV Neumünster
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/08
17:00
|
Svíþjóð Ettan, Norra
FBK Karlstad
United IK Nordic
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/08
17:00
|
Brasilía U20 brasilíska meistaramótið
Sao Paulo U20
Pálmatré U20
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/08
17:00
|
Danmörk Amateur Danmarksserien
Nørresundby BK
Aarhus Fremad 2
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/08
17:00
|
Þýskaland Amateur Oberliga Baden Wuerttemberg
SV Oberachern
Offenburger FV
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/08
17:00
|
Þýskaland Amateur Verbandsliga Hessen Nord
SG Bronzell
CSC 03 Kassel
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/08
17:30
|
Tyrkland Türkiye Kupası
Fatih Karagümrük
Trabzonspor
|
Bæði lið til að skora
|
05/08
17:30
|
Úrvalsdeild Suður-Afríku
Orlando Pirates
Chippa United
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/08
17:30
|
Eistland Eesti Karikas
FCI Levadia Tallinn
Viimsi JK
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/08
18:00
|
Iceland Urvalsdeild, Women
Breiðablik Kópavogi
Stjarnan
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/08
18:00
|
Iceland Urvalsdeild, Women
Keflavíkurkonur
Gildi Reykjavík
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/08
18:00
|
Sviss Áhugamanna 2. OFV deild
FC Montlingen
Altstetten
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/08
18:00
|
Iceland Urvalsdeild, Women
Keflavíkurkonur
Gildi Reykjavík
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/08
18:00
|
Iceland Urvalsdeild, Women
Breiðablik Kópavogi
Stjarnan
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/08
18:00
|
Sviss Áhugamanna 2. OFV deild
FC Montlingen
Altstetten
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/08
18:00
|
Sviss Áhugamanna 2. OFV deild
FC Montlingen
Altstetten
|
Bæði lið til að skora
|
05/08
18:00
|
Iceland Urvalsdeild, Women
FH Hafnarfjarðarkonur
Þróttur Reykjavík
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/08
18:00
|
Iceland Urvalsdeild, Women
Breiðablik Kópavogi
Stjarnan
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/08
18:00
|
Svíþjóð Ettan, Norra
Örebro Syrianska BK
Sollentuna FF
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/08
18:00
|
Brasilía U20 Catarinense
Brusque U20
Araquari U20 þjóð
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/08
18:00
|
Brasilía U20 Catarinense
Brusque U20
Araquari U20 þjóð
|
Bæði lið til að skora
|
05/08
18:30
|
Brasilíu áhugamenn U17 Cearense
São Gerardo EM U17
Ceará U17
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/08
18:30
|
Brasilíu áhugamenn U17 Cearense
São Gerardo EM U17
Ceará U17
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/08
19:00
|
Gíbraltar fótboltadeild
FC Bruno's Magpies
Manchester 62
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/08
21:00
|
Chile Primera Division, kvenna
Brottvísar Iquique
Antofagasta
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/08
23:00
|
USA MLS Next Pro
Orlando City B
New York Red Bulls II
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/08
23:30
|
USA MLS Next Pro
Crown Legacy FC
Nýja Englandsbyltingin II
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/08
23:30
|
USA MLS Next Pro
Atlanta United 2
Carolina Core FC
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/09
02:00
|
Suður-Ameríka CONMEBOL Libertadores
Millonarios
Bolivar
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/09
02:00
|
Suður-Ameríka CONMEBOL Libertadores
Millonarios
Bolivar
|
Bæði lið til að skora
|
05/09
02:00
|
Bandaríska landsdeild kvenna í knattspyrnu
Reign FC
Kansas City núverandi
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/09
02:00
|
Suður-Ameríka CONMEBOL Libertadores
Millonarios
Bolivar
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/09
12:00
|
Svíþjóð Ettan, Norra
Friska Viljor FC
Assyriska FF
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/09
12:00
|
Englandsdeild áhugamanna um atvinnuþróun
Wigan Athletic U21
Crewe Alexandra U21
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/09
12:00
|
Svíþjóð 2. deild, Norra Götaland
Säffle SK
IK Kongahälla
|
Yfir 1.5 mörk
|
05/09
12:00
|
Svíþjóð Ettan, Norra
Friska Viljor FC
Assyriska FF
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/09
12:00
|
Svíþjóð 2. deild, Norra Götaland
Ahlafors IF
IFK Kumla FK
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/09
12:00
|
Svíþjóð 2. deild, Norra Götaland
IFK Skovde FK
Motala AIF FK
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/09
12:00
|
Englandsdeild áhugamanna um atvinnuþróun
Wigan Athletic U21
Crewe Alexandra U21
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/09
13:00
|
Svíþjóð Damallsvenskan
EF Brommapojkarna
Piteå IF
|
Yfir 2.5 mörk
|
05/09
13:00
|
Grikkland Betsson Super League 2
Ilioupoli
Kalamata FC
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|
05/09
13:00
|
Grikkland Betsson Super League 2
Athens Kallithea FC
Chania FC
|
Yfir 0.5 mörk – mörk í fyrri hálfleik
|