05/08
17:15
|
Jamus Amateur Hessenliga
FC Eddersheim
Türk Gücü Friedberg
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/08
17:15
|
Jamus Amateur Hessenliga
FC Eddersheim
Türk Gücü Friedberg
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/08
17:30
|
Turkiyya Turkiyya Kupası
Fatih Karagumrük
Trabzonspor
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/08
17:30
|
Estonia Esti Karikas
FCI Levadia Tallinn
Wani JK
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/08
17:30
|
Gasar Premier Afirka ta Kudu
'Yan fashin teku na Orlando
ChippaUnited
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/08
18:00
|
Iceland Urvalsdeild, Mata
Breiɗablik Kópavogur
Stjarnan
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/08
18:00
|
Iceland Urvalsdeild, Mata
Matan Keflavik
Darajar Reykjavik
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/08
18:00
|
Iceland Urvalsdeild, Mata
Breiɗablik Kópavogur
Stjarnan
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/08
18:00
|
Iceland Urvalsdeild, Mata
Matan Keflavik
Darajar Reykjavik
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/08
18:00
|
Switzerland Amateur 2. OFV League
FC Montlingen
Altstetten
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/08
18:00
|
Sweden Ettan, Norra
Örebro Syrianska BK
Sollentuna FF
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/08
18:00
|
Gasar Brazil U20
Fluminense U20
Atlético-MG U20
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/08
18:00
|
Iceland Urvalsdeild, Mata
FH Hafnarfjörður Mata
Throttur Reykjavik
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/08
18:00
|
Iceland Urvalsdeild, Mata
Breiɗablik Kópavogur
Stjarnan
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/08
18:00
|
Brazil U20 Catarinense
Brusque U20
Araquari U20 Nation
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/08
18:00
|
Brazil U20 Catarinense
Brusque U20
Araquari U20 Nation
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/08
18:30
|
Brazil Amateur U17 Cearense
Sao Gerardo EC U17
Cear U17
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/08
19:00
|
Gibraltar Football League
FC Bruno's Magpies
Manchester 62
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/08
21:00
|
Mexico Liga MX, Clausura
UANL Tigers
Monterrey
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/08
21:00
|
Chile Primera Division, Mata
Wasannin Iquique
Antofagasta
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/08
22:00
|
Brazil Copa Espírito Santo
tashar jiragen ruwa Victoria
Real Noreste-ES
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/08
23:00
|
Amurka MLS na gaba Pro
Orlando City B
New York Red Bulls na II
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/08
23:00
|
Amurka MLS na gaba Pro
Orlando City B
New York Red Bulls na II
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/08
23:00
|
US Open Cup
Charleston Baturi
South Georgia Tormenta FC
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/08
23:30
|
Amurka MLS na gaba Pro
Atlanta United 2
Carolina Core FC
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/09
01:00
|
Gasar Premier Seria A Mexico, Rukunin 1
Matamoros Gavilanes
Durango Alacranes
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/09
02:00
|
Kudancin Amurka CONMEBOL Libertadores
Millonarios
Bolívar
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/09
02:00
|
Ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta mata ta Amurka
Mulki FC
Kansas City Yanzu
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/09
02:00
|
Kudancin Amurka CONMEBOL Libertadores
Millonarios
Bolívar
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/09
07:00
|
Nigeria NLO Division One League – Akure Center
Ojodu City Fc
Yau Fc
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/09
09:00
|
Nigeria NLO Division One League – Akure Center
Buruj Fc
Emmydinho Fc
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/09
09:00
|
Nigeria NLO Division One League – Akure Center
Buruj Fc
Emmydinho Fc
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/09
09:00
|
Nigeria NLO Division One League – Akure Center
Buruj Fc
Emmydinho Fc
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/09
10:00
|
Sweden Ettan, Norra
Umeå
IFK Stocksund
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/09
11:00
|
Nigeria NLO Division One League – Akure Center
Byt Fc
Admiralty Fc
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/09
11:00
|
Norway Rukuni na 3
Stord
Florø
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/09
12:00
|
Ƙwararren Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararru na Ingila
Wigan Athletic U21
Crewe Alexandra U21
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/09
12:00
|
Sweden Division 2, Norra Götaland
IFK Skovde FK
Motala AIF FK
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/09
12:00
|
Sweden Ettan, Norra
Friska Viljor FC
Assyriska FF
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/09
12:00
|
Sweden Division 2, Norra Götaland
Ahlafors IF
IFK Kuma FK
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/09
12:00
|
Ƙwararren Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararru na Ingila
Wigan Athletic U21
Crewe Alexandra U21
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/09
13:00
|
Nigeria NLO Division One League – Akure Center
Roro Fc
Wasanni Lfa
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/09
13:00
|
Girka Betsson Super League 2
Athens Kallithea FC
Chania FC
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/09
14:00
|
Jamus DFB Pokal, Mata
Bayern Munchen
Wolfsburg
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/09
14:00
|
Jamus DFB Pokal, Mata
Bayern Munchen
Wolfsburg
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/09
14:00
|
Austria Amateur Regionalliga West
SK Bischofshofen
FC Pinzgau Saalfelden
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/09
14:15
|
Qatar Amir Cup
Al Sadd
Al Markhiya
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/09
14:15
|
Qatar Amir Cup
Al Sadd
Al Markhiya
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/09
14:15
|
Qatar Amir Cup
Al Sadd
Al Markhiya
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/09
15:00
|
Romania Amateur Liga 4 Bacau
AS Voința Oituz
CS Sportul One
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/09
15:00
|
Romania Amateur Liga 4 Bacau
AS Voința Oituz
CS Sportul One
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/09
15:00
|
Romania Amateur Liga 4 Bacau
CS Doftean
AS Măgura Cășin
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/09
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur Regionalna league RS – Centar
FK Sloga Dugo Polje
FK Omladinac Modriča
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/09
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur Regionalna league RS – Centar
FK Rudar Stanari
FK Željezničar Doboj
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/09
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur Regionalna league RS – Centar
FK Hajduk Batkuša
FK Zvijezda Kakmuž
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/09
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur Regionalna league RS – Centar
FK Skugrić
FK Vučijak Majevac
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/09
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur Regionalna league RS – Centar
FK Naša Krila Kostajnica
FK Crkvina
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/09
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur Regionalna league RS – Centar
FK Hajduk Batkuša
FK Zvijezda Kakmuž
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/09
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur Regionalna league RS – Centar
FK Hajduk Kozuhe
FK Rudanka
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/09
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur Regionalna league RS – Centar
FK Naša Krila Kostajnica
FK Crkvina
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/09
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur Regionalna league RS – Centar
FK Hajduk Batkuša
FK Zvijezda Kakmuž
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/09
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur Regionalna league RS – Centar
FK Hajduk Kozuhe
FK Rudanka
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/09
15:30
|
Kofin Suomen na Finland
KPV
FF Jaro
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/09
16:00
|
Iceland Urvalsdeild, Mata
HK/Vikingur
Þór/KA Akureyri
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/09
16:00
|
Iceland Urvalsdeild, Mata
HK/Vikingur
Þór/KA Akureyri
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/09
16:00
|
Iceland Urvalsdeild, Mata
HK/Vikingur
Þór/KA Akureyri
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/09
16:00
|
Masar Premier League
hayaki
Farashin FC
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/09
16:00
|
Iceland Urvalsdeild, Mata
HK/Vikingur
Þór/KA Akureyri
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/09
16:00
|
Estonia III Liiga – Lõuna piirkund
FC Zenit Tallinn
Tallinna FC Eston Villa
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/09
17:00
|
Estonia Meistriliga Mata
Viimsi JK Mata
Saku Sporting Women
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/09
17:30
|
Jamus Amateur Landesliga Mittelrhein
DJK Arminia Eilendorf
Farashin Sindorf
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/09
17:30
|
Jamus Amateur Landesliga Mittelrhein
DJK Arminia Eilendorf
Farashin Sindorf
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/09
18:00
|
Lig na Ingila biyu
Milton Keynes Dons
Garin Crawley
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/09
18:00
|
Lig na Ingila biyu
Milton Keynes Dons
Garin Crawley
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/09
18:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Zadarska
NK Arbanasi Zadar
NK Vrcevo Glavica
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/09
19:00
|
UEFA Europa League
Atalanta
Olympique Marseille
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/10
00:00
|
Kudancin Amurka CONMEBOL Sudamericana
Red Bull Bragantino
Racing Club
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/10
03:10
|
Mexico Liga MX, Clausura
UANL Tigers
Monterrey
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/10
07:30
|
New Zealand National League
West Coast Rangers FC
Yankunan Gabashin Gabas
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/10
08:00
|
Romania Amateur League 4 Tulcea
AS Heracleea Enisal
AS Pescăruřul 1969 Sarichioi
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/10
08:45
|
Ostiraliya NPL, Kudancin Ostiraliya, Matan Premier League
Farashin NTC
Adelaide City
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/10
09:00
|
Nigeria NLO Division One League – Akure Center
Real Sapphire Fc
Babban FC
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/10
09:30
|
Ostiraliya NPL, New South Wales
Manly United FC
Sydney United
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/10
09:45
|
Ostiraliya NPL, Victoria
Birnin Dandenong
Heidelberg United
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/10
10:00
|
Ostiraliya NPL, Arewacin New South Wales
Broadmeadow Magic FC
New Lambton FC
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/10
10:00
|
Ostiraliya NPL, Kudancin Ostiraliya
South Adelaide Panthers FC
Adelaide Olympic
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/10
10:30
|
Ostiraliya NPL 2, Victoria
Bentleigh Greens
Brunswick City SC girma
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/10
10:30
|
Ostiraliya NPL 2, Victoria
Preston Lions FC
Langwarrin SC
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/10
10:30
|
Ostiraliya NPL Queensland, Mata
Yankunan Gabashin Gabas
Brisbane City FC
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/10
10:30
|
Ostiraliya NPL 2, Victoria
Bentleigh Greens
Brunswick City SC girma
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/10
10:30
|
Premier League Australia Queensland 1
Yankunan Gabashin Gabas
St George Willalong FC
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/10
10:45
|
Ostiraliya NPL, Kudancin Ostiraliya, Matan Premier League
West Adelaide SC
Jami'ar Adelaide
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/10
10:45
|
Ostiraliya NPL, Kudancin Ostiraliya, Matan Premier League
West Adelaide SC
Jami'ar Adelaide
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/10
10:45
|
Ostiraliya NPL, Kudancin Ostiraliya, Matan Premier League
West Adelaide SC
Jami'ar Adelaide
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/10
11:00
|
Nigeria NLO Division One League – Akure Center
Tccg Fc
Synergy Ultimate Sports Club
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/10
11:00
|
Nigeria NLO Division One League – Akure Center
Tccg Fc
Synergy Ultimate Sports Club
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/10
11:15
|
Mongoliya Premier League
Erdenes Ilch FC
FC Bavarians
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/10
11:15
|
Mongoliya Premier League
Erdenes Ilch FC
FC Bavarians
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/10
11:15
|
Mongoliya Premier League
Erdenes Ilch FC
FC Bavarians
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/10
12:00
|
Kungiyar farko ta Armenia
BKMA Yerevan II
Ararat-Armeniya II
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/10
12:00
|
Ƙwararren Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararru na Ingila
Garin Cardiff U21
Hull City U21
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/10
12:00
|
Thai Thai League 1
BG Pathum United
Khon Kaen United
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/10
12:00
|
Ƙwararren Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararru na Ingila
Burnley U21
Coventry City U21
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/10
13:00
|
Nigeria NLO Division One League – Akure Center
F8Ballers Fc
Spartans FC
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/10
13:00
|
Ukraine U19
Obolon Kyiv
Rukh Lviv U19
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/10
13:00
|
Ƙwararren Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararru na Ingila
Swansea City U21
Birmingham City U21
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/10
13:00
|
Nigeria NLO Division One League – Akure Center
F8Ballers Fc
Spartans FC
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/10
13:00
|
Ƙungiyar Ƙasa ta Isra'ila
Hapoel Rishon Lezion
Sekzia Ness Ziona
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/10
14:00
|
Brazil Roraimense
GASAR RR
Atlético Roraima
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/10
14:05
|
Hadaddiyar Daular Larabawa Division 1
Kungiyar Kwallon Kafa ta City
Al Arabi
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/10
14:05
|
Hadaddiyar Daular Larabawa Division 1
Kungiyar Kwallon Kafa ta City
Al Arabi
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/10
14:05
|
Hadaddiyar Daular Larabawa Division 1
Kungiyar Kwallon Kafa ta City
Al Arabi
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/10
14:05
|
Hadaddiyar Daular Larabawa Division 1
Kungiyar Kwallon Kafa ta City
Al Arabi
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/10
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Splitsko-dalmatinska
NK Adriatic Split
NK Trilj 2001
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/10
15:00
|
Slovakia 2. League
MŠK Žilina B
Slavoj Trebisov
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/10
15:00
|
Slovakia 2. League
ŠK Slovan Bratislava B
MŠK Považská Bystrica
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/10
15:00
|
Slovakia 2. League
MŠK Žilina B
Slavoj Trebisov
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/10
15:00
|
Romania Amateur League 4 București
AS Romprim București
ACS Sportivii București
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/10
15:00
|
Slovakia 2. League
MŠK Žilina B
Slavoj Trebisov
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/10
15:00
|
Azerbaijan Misli Premier League
Neftci Baku PFK
Farashin PFK
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/10
15:00
|
Rasha M-League
Ural Matasa
Zenit St. Petersburg Matasa
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/10
15:00
|
Slovakia 2. League
MŠK Žilina B
Slavoj Trebisov
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/10
15:00
|
Belarus Pershaya League
Energetik-BGU Minsk
Torpedo-Belaz Zhodino Reserve
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/10
15:00
|
Slovakia 2. League
ŠK Slovan Bratislava B
MŠK Považská Bystrica
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/10
15:00
|
Slovakia 2. League
KFC Komarno
FC Petrzalka 1898
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/10
16:00
|
Estonia Meistriliga Mata
JK Tabasalu
Matan Flora Tallinn
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/10
16:00
|
Estonia Meistriliga Mata
JK Tabasalu
Matan Flora Tallinn
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/10
16:00
|
Sweden Damallsvenskan
Rosengård
Djurgårdens IF DFF
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/10
16:00
|
Croatian Prva NL Junior
HNK Hajduk U19
NK Sesvete U19
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/10
16:00
|
Slovenia Amateur 3. SNL vzhod
NK Roltek Dob
NK Škofja Loka
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/10
16:00
|
Estonia III Liiga – Lõuna piirkund
Vändra JK Vaprus II
Jita-jita Calcio
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/10
16:00
|
Estonia III Liiga – Lõuna piirkund
Vändra JK Vaprus II
Jita-jita Calcio
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/10
16:30
|
Jamus Amateur A-Jun-BL S/SW
Mainz 05 U19
Hoffenheim U19
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/10
16:30
|
Jamus Amateur A-Jun-BL S/SW
Mainz 05 U19
Hoffenheim U19
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/10
16:30
|
Jamus Amateur A-Jun-BL S/SW
Mainz 05 U19
Hoffenheim U19
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/10
16:45
|
Estonia III Liiga – Lõuna piirkund
Marjamaa Kompani
Raasiku FC Joker
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/10
16:45
|
Estonia III Liiga – Lõuna piirkund
Marjamaa Kompani
Raasiku FC Joker
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/10
17:00
|
Sweden Division 2, Västra Götaland
Landvetter IS
Jonsereds IF
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/10
17:00
|
Jamus Amateur Bayernliga Nord
Neudrossenfeld
SV Fortuna Regensburg
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/10
17:00
|
Algeria Ligue 1
ES Setif
US sof
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/10
17:00
|
Cibiyar Amateur Regionalliga ta Austria
TAMBAYA Voitsberg
SV Allerheiligen
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/10
17:00
|
Jamus Amateur Bayernliga Nord
SC Eltersdorf
1. SC Feucht
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/10
17:00
|
Sweden Amateur Division 3 Södra Norrland
Farashin AIK
Kvarnsvedens IK
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/10
17:00
|
Estonia III Liiga – Lõuna piirkund
FC Maksatransport
Tallinna FC Hell Hunt
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/10
17:00
|
Estonia III Liiga – Lõuna piirkund
FC Maksatransport
Tallinna FC Hell Hunt
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/10
17:15
|
Jamus Amateur Oberliga Hamburg
Wandsbeker TSV Concordia
FC Turkiyya
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/10
17:15
|
Jamus Amateur Oberliga Hamburg
Wandsbeker TSV Concordia
FC Turkiyya
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/10
17:15
|
Jamus Amateur Oberliga Hamburg
Wandsbeker TSV Concordia
FC Turkiyya
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/10
17:30
|
Romania Superliga
Sepsis OSK
FC Rapid București
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/10
17:30
|
Austria Amateur Regionalliga Gabas
Farashin FCM Traiskirchen
SC Krems
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/10
17:30
|
Estonia III Liiga – Lõuna piirkund
Kristina JK
Pärnu JK Vaprus III
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/10
17:30
|
Estonia III Liiga – Lõuna piirkund
Kristina JK
Pärnu JK Vaprus III
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/10
17:30
|
Hungary Amateur BLSZ I. osztály
TFSE
THSE Szabadkikötő
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/10
17:30
|
Hungary Amateur BLSZ I. osztály
TFSE
THSE Szabadkikötő
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/10
18:00
|
Yankin Gabashin Netherlands
FC Emmen
De Graafschap
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/10
18:00
|
Yankin Gabashin Netherlands
FC Groningen
JC Kerkrade wheel
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/10
18:00
|
Yankin Gabashin Netherlands
ADO The Hague
Jong PSV Eindhoven
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/10
18:00
|
Ƙwararren Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararru na Ingila
Colchester United U21
Sheffield United U21
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/10
18:00
|
Ƙwararren Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararru na Ingila
Colchester United U21
Sheffield United U21
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/10
18:00
|
Yankin Gabashin Netherlands
FC Emmen
De Graafschap
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/10
18:00
|
Yankin Gabashin Netherlands
ADO The Hague
Jong PSV Eindhoven
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/10
18:00
|
Spain Amateur Tercera Federación, Rukunin 13
CD Algar
CD Plus Ultra
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/10
18:00
|
Ƙwararren Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararru na Ingila
Colchester United U21
Sheffield United U21
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/10
18:30
|
Matan Premier League na Scotland
Hibernia WFC
Zuciyar Midlotian WFC
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/10
18:30
|
Swiss Super League
FC Lausanne-Sport
Basel
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/10
18:45
|
Switzerland Amateur 2. FTC League
AC Sementina
AS Novazzano
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/10
19:00
|
Gibraltar Football League
St Joseph's FC
lincoln red imps
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/10
21:00
|
Amurka MLS na gaba Pro
Inter Miami CF II
Chattanooga F.C.
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/10
22:00
|
Poland Amateur IV. League - Pomorska
GKS Gedania II Gdansk
MKS Władysławowo
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/10
23:00
|
Gasar Premier ta Kanada
York United FC
Valor FC
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/10
23:00
|
Martinique Trophée Gérard Janvion - R1
Golden Star Daga Fort-De-Faransa
Golden Lion
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/10
23:00
|
Martinique Trophée Gérard Janvion - R1
Golden Star Daga Fort-De-Faransa
Golden Lion
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/10
23:00
|
Portugal Amateur Santo Tirso Championship
FC Rebordoes
ABCD
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/10
23:00
|
Portugal Amateur Santo Tirso Championship
Yankunan ARC
CPRJ Agua Longa
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/10
23:00
|
Portugal Amateur Santo Tirso Championship
AB 92
UD Sao Mamede
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/10
23:00
|
Portugal Amateur Santo Tirso Championship
FC Rebordoes
ABCD
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/10
23:00
|
Portugal Amateur Santo Tirso Championship
Yankunan ARC
CPRJ Agua Longa
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
00:00
|
Amurka MLS na gaba Pro
Huntsville City FC
Toronto FC II
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/11
02:00
|
Vanuatu PVFA Premier League
Tafe FC
Naka FC
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
02:30
|
New Zealand National League
Waterside Karori
Island Bay United
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
02:30
|
New Zealand National League
Waterside Karori
Island Bay United
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
02:30
|
New Zealand National League
Dakatar da SC
Wellington Phoenix Reserve
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
02:30
|
New Zealand National League
Waterside Karori
Island Bay United
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/11
02:30
|
New Zealand National League
Waterside Karori
Island Bay United
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
03:00
|
New Zealand National League
Tauranga City AFC
Manurewa AFC
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
03:00
|
New Zealand National League
Tauranga City AFC
Manurewa AFC
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
03:00
|
New Zealand National League
Tauranga City AFC
Manurewa AFC
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
03:30
|
Ostiraliya NPL, Kudancin Ostiraliya, Matan Premier League
Adelaide Comets FC
West Torrens Birkalla
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
03:30
|
Ostiraliya NPL, Kudancin Ostiraliya, Matan Premier League
Adelaide Comets FC
West Torrens Birkalla
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
03:45
|
New Zealand National League
Wellington Olympic
Miramar Rangers
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
04:00
|
New Zealand National League
North Wellington A.F.C.
Western Suburbs FC
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
05:00
|
New Zealand National League
Melville United A.F.C.
Western Springs A.F.C.
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
05:00
|
Ostiraliya NPL 2, Victoria
Gabashin Lions SC
Werribee City FC
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
05:00
|
Ostiraliya NPL, Capital Football
Canberra Olympic
Canberra FC
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
05:00
|
Ostiraliya NPL, Victoria
Avondale FC
Port Melbourne Sharks
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
05:00
|
New Zealand National League
Melville United A.F.C.
Western Springs A.F.C.
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
05:00
|
Ostiraliya NPL, Capital Football
Canberra Olympic
Canberra FC
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
05:00
|
Matan Premier League na Australia
Essendon Royals SC girma
Moreland Zebras
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
05:00
|
Matan Premier League na Australia
FC Bulleen Lions
Bentleigh Greens S.A. girma
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
05:00
|
Matan Premier League na Australia
Essendon Royals SC girma
Moreland Zebras
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/11
05:00
|
Ostiraliya NPL 2, Victoria
Gabashin Lions SC
Werribee City FC
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/11
05:00
|
Ostiraliya NPL, Capital Football
Canberra Olympic
Canberra FC
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
05:00
|
Ostiraliya NPL, Victoria
Avondale FC
Port Melbourne Sharks
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
05:00
|
Ostiraliya NPL, Victoria
Manningham United Blues
Altona Magic SC
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
05:00
|
Ostiraliya NPL, Victoria
Moreland City FC
Dandenong Thunder
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
05:30
|
New Zealand National League
Hamilton Wanderers AFC
Birkenhead United
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
05:30
|
Ostiraliya NPL, Kudancin Ostiraliya
Adelaide Comets
Croydon Kings
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
06:00
|
Matan Premier League na Australia
Kudancin Melbourne F.C.
Calder United SC girma
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
06:30
|
Ostiraliya NPL, Tasmania
Riverside Olympic FC
Clarence Zebras FC
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
06:30
|
Ostiraliya NPL, Tasmania
Riverside Olympic FC
Clarence Zebras FC
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
06:30
|
Ostiraliya NPL, Tasmania
Riverside Olympic FC
Clarence Zebras FC
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/11
06:30
|
Ostiraliya NPL, Tasmania
Riverside Olympic FC
Clarence Zebras FC
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
06:45
|
Ostiraliya NPL, Tasmania
Kingborough Lions
Launceston United Soccer Club
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
07:00
|
Nigeria NLO Division One League – Akure Center
Collins Edwin Sports Club
Babban FC
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
07:00
|
Ostiraliya NPL, New South Wales
Matasan Mariners Marines ta Tsakiya
St George Saints FC
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
07:00
|
Nigeria NLO Division One League – Akure Center
Collins Edwin Sports Club
Babban FC
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
07:30
|
Ostiraliya NPL, New South Wales
NWS Ruhu FC
Wollongong Wolves
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
07:30
|
Ostiraliya NPL, New South Wales
NWS Ruhu FC
Wollongong Wolves
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/11
08:00
|
Premier League Australia Queensland 1
Mitchelton FC
Southside Eagles FC
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
08:00
|
Premier League Australia Queensland 1
Ipswich FC
Broadbeach United
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur League 5 Braila
AS Coagrim Dudești
FC Voința Surdila Găiseanca
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur League 5 Braila
AS Jirlau
AS Voința Faurei Sat
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
08:00
|
Premier League Australia Queensland 1
Brisbane Strikers
Caboolture FC
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur League 5 Calarasi
AS Belciugatele
AS Unirea Spanțov
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur League 5 Calarasi
AFC Voința Chiselet
AS Avantul Luica
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur League 4 Hunedoara
CSO Retezatul Hațeg
ACS da kuma abubuwan da suka faru
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur League 5 Braila
AS Voința Bărăganu
ACS Unirea Gradiștea
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur League 5 Braila
ACS Voința Vișani
AS Spicul Zăvoaia
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Brasov
AS Cetățenii Gimbav
AFCS Carpaţi Berivoi
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur League 4 Braila
CS Viitorul Cireșu
AFC Viitorul Galbenu
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Brasov
AS Bucegi Moieciu
CS Chimia Orașul Victoria
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur League 5 Braila
AS Coagrim Dudești
FC Voința Surdila Găiseanca
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur League 5 Braila
AS Jirlau
AS Voința Faurei Sat
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur League 4 Hunedoara
CSM Dacia Orăștie 2010
CSM Mihai Viteazu Vulcan
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
08:00
|
Premier League Australia Queensland 1
Brisbane Strikers
Caboolture FC
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Valcea
ACS Atletic Drăgășani
CS Lotru Brezoi
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Valcea
CS Madulari
ACSSC Chimia 1973 Râmnicu Vâlcea
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur League 4 Hunedoara
CSO Retezatul Hațeg
ACS da kuma abubuwan da suka faru
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur League 4 Braila
ACS Victoria Traian
ACS Communal Cazasu
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur League 5 Braila
AS Voința Bărăganu
ACS Unirea Gradiștea
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur League 5 Braila
ACS Voința Vișani
AS Spicul Zăvoaia
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Brasov
AS Cetățenii Gimbav
AFCS Carpaţi Berivoi
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Brasov
ASF Härman
ASC Olimpic Zărnești II
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Brasov
CS Inter Cristian
AS Vulcan 2008
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur League 5 Calarasi
AS Belciugatele
AS Unirea Spanțov
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur League 5 Calarasi
AFC Voința Chiselet
AS Avantul Luica
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Valcea
CS Guşoeni
ACS Viitorul Budești
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur League 5 Braila
AS Jirlau
AS Voința Faurei Sat
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur League 5 Calarasi
AFC Voința Chiselet
AS Avantul Luica
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur League 5 Braila
AS Voința Bărăganu
ACS Unirea Gradiștea
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/11
08:00
|
Croatian Prva NL Junior
NK Rudeš U19
Nk Mladost Ždralovi U19
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
08:00
|
Premier League Australia Queensland 1
Ipswich FC
Broadbeach United
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
08:00
|
Kasar Japan J1 League
FC Tokyo
Kashiwa Reysol
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
08:00
|
Premier League Australia Queensland 1
Mitchelton FC
Southside Eagles FC
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
08:00
|
Premier League Australia Queensland 1
Brisbane Strikers
Caboolture FC
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timiș
AS Steaua Bulgăruș
AS FC Mureşul Cenad
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timiș
AS Steaua Bulgăruș
AS FC Mureşul Cenad
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timiș
AS Progresul Vucova
CS Tormac
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timiș
AS Progresul Vucova
CS Tormac
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timiș
AS Progresul Iecea Mare
CSC Dudeștii Noi
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timiș
AS Autoliv Lugoj
AS Berini
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timiș
AS Progresul Iecea Mare
CSC Dudeștii Noi
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timiș
AS Autoliv Lugoj
AS Berini
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timiș
AS Unirea Cerneteaz
CSC Ghiroda da Giarmata Vii II
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Cluj
AS Viitorul Gârbău
FC Viitorul Mihai Georgescu Cluj Napoca
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Cluj
AS Viitorul Gârbău
FC Viitorul Mihai Georgescu Cluj Napoca
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timiș
Bayanan CSO II
ACS Galaxy Timișoara
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timiș
AS Vulturi Igriș
AS Tricoul 1 Iunie Timișoara
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timiș
AS Margina
AS Voința Iosifalău
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timiș
AS Margina
AS Voința Iosifalău
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timiș
AS Viitorul Sacoșu Turcesc
AS Bacova
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timiș
ACS Kids Sânmihaiu Roman
AS Unirea Howl
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timiș
AS Viitorul Sacoșu Turcesc
AS Bacova
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timiș
ACS Kids Sânmihaiu Roman
AS Unirea Howl
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timiș
AS Viitorul Sacoșu Turcesc
AS Bacova
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timiș
AS Viitorul Iohanisfeld
ACS Viitorul Bencec
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timiș
AS Viitorul Iohanisfeld
ACS Viitorul Bencec
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Cluj
CS Sãnătatea Cluj Napoca II
ACS Vulturul 2024 Mintiu Gherlii
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Cluj
CS Sãnătatea Cluj Napoca II
ACS Vulturul 2024 Mintiu Gherlii
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Timiș
AS Avantul Topolovățu Mare
CSC Voința Mașloc
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timiș
CS Nischidorf
AS Meget Remetea Mare
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timiș
CS Nischidorf
AS Meget Remetea Mare
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timiș
AS Inter Foieni
ACS Unirea Banloc
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur League 4 Prahova
ACS Petrosport Ploiești
FC Unirea Cocorăştii Colţ
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur League 4 Prahova
CS Brazil
CSC Berceni
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timiș
CS Unirea Tomnatic
AS Chinejana Chinezu
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Cluj
ACS Arieșul Mihai Viteazu
AS Unirea Iclod
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timiș
FC Bazo
AS Olimpia Darova
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Cluj
ACS Arieșul Mihai Viteazu
AS Unirea Iclod
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timiș
AS Dedy Mid Viitorul Iecea Mare
CS Unirea Sânnicolau Mare II
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timiș
AS Reca
CSO Făget
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timiș
AS Reca
CSO Făget
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timiș
AS Avântul Jamu Mare
CS Utvin
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timiș
AS Avântul Jamu Mare
CS Utvin
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timiș
AS Avantul Bobda
AS FC Dacia Carpinis
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur League 4 Sibiu
ACS LSS Voința Sibiu
ACS Unirea Miercurea-Sibiului
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur League 4 Sibiu
ACS FC girma
AFC Inter Stars 2024 Sibiu
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur League 4 Sibiu
ACS Păltiniș Rășinari
AFC Quantum Arsenal Sibiu
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timiș
CSC Boldur
CS Phoenix Buziaș II
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur League 4 Sibiu
CS Orasenesc Copșa Mică
ACS Bradu
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur League 4 Sibiu
AFC Voința Dumbrăveni
AFC Agnita
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur League 4 Sibiu
ACS LSS Voința Sibiu
ACS Unirea Miercurea-Sibiului
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur League 4 Sibiu
ACS FC girma
AFC Inter Stars 2024 Sibiu
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timiș
ACS Juventus Pişchia
AS Petroman
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timiș
ACS Juventus Pişchia
AS Petroman
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Cluj
ACS Sticla Arieşul Turda
ACS Yar
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Timiș
CS Voința Biled
AS Plavi Delia Sanpetru Mare
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
08:15
|
Jamhuriyar Czech Rarraba B
FK Brandys Nad Labem
SK Hrebec
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
08:15
|
Jamhuriyar Czech Rarraba B
FK Brandys Nad Labem
SK Hrebec
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
08:15
|
Ostiraliya NPL, Queensland
Wynnum Wolves FC
Queensland zakuna
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
09:00
|
Ostiraliya NPL Queensland, Mata
Lions FC
Mitchelton
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
09:00
|
Premier League Australia Queensland 1
Moreton City Excelsior FC 2
Logan Walƙiya
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
09:00
|
Poland Amateur IV. League - Pomorska
Baltyk Gdynia
Pogoń Lębork
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
09:00
|
Turkiyya U19 Lig, Elit B
Fatih Karagumruk U19
Yomra Spor U19
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
09:00
|
Ostiraliya NPL Queensland, Mata
Lions FC
Mitchelton
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
09:00
|
Turkiyya U19 Lig, Elit B
Adanaspor U19
Altay SK U19
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
09:00
|
Ostiraliya NPL, New South Wales
Hills Brumbies
APIA Leichhardt Tigers
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
09:00
|
Turkiyya U19 Lig, Elit B
Fatih Karagumruk U19
Yomra Spor U19
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
09:00
|
Ostiraliya NPL, New South Wales
Hills Brumbies
APIA Leichhardt Tigers
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
09:00
|
Croatian Prva NL Junior
NK Kustošija U19
HNK Rijeka U19
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
09:00
|
Premier League Australia Queensland 1
Moreton City Excelsior FC 2
Logan Walƙiya
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
09:00
|
Slovakia U19
Spartak Tranava U19
MFK Ruzomberok U19
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
09:00
|
Slovakia U19
VSS Košice U19
AS Trencin U19
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
09:00
|
Jamhuriyar Czech U19 Division 1st
Slavia Praha U19
Mladá Boleslav U19
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
09:00
|
Jamhuriyar Czech U19 Division 1st
MFK Frydek Mistek U19
Dukla Praha U19
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
09:00
|
Slovakia U19
DAC Dunajská Streda U19
MŠK Žilina U19
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
09:00
|
Slovakia U19
FK Pohronie U19
1. FC Tatran Prešov U19
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
09:00
|
Hungary Amateur BLSZ I. osztály
Budafoki MTE II
IF sosai
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
09:00
|
Ghana GAED Division 3 – Zone 1
FC Great Farcos
FC Haatso Crystal Palace
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
09:00
|
Romania Amateur Liga 4 Cluj
CS Atletic Olimpia Gherla
ACS Victoria Viișoara
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
09:30
|
Estonia Meistriliga Mata
Mata Tartu Tammeka
Tallinna FC Ararat
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
09:30
|
Estonia Meistriliga Mata
Mata Tartu Tammeka
Tallinna FC Ararat
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
09:30
|
Poland CLJ
Korona Kielce U19
Warta Poznan U19
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
09:30
|
Estonia Meistriliga Mata
Mata Tartu Tammeka
Tallinna FC Ararat
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
09:30
|
Kasar Estonia
Wani JK
FCI Levadia Tallinn U21
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
09:30
|
Estonia Esiliiga B
Sunan Kalju U21
Farashin TJK
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
09:30
|
Romania Amateur Liga 4 Teleorman
ACS Avantul Bragadiru
AS Voința Săelele 2017
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
09:30
|
Romania Amateur Liga 4 Teleorman
CS Vartoape
CS Viitorul Piatra
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
09:30
|
Romania Amateur Liga 4 Teleorman
ACS Avantul Bragadiru
AS Voința Săelele 2017
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
09:30
|
Romania Amateur Liga 4 Teleorman
ACS Steaua Spatarei
CS Rapid Buzescu
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
09:30
|
Romania Amateur Liga 4 Teleorman
CS Vartoape
CS Viitorul Piatra
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
10:00
|
Romania Amateur League 4 Constanta
CSC Mihail Kogălniceanu
Danubius Rasova
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
10:00
|
Romania Amateur League 4 Constanta
AS Viitorul Pecineaga
CSO Murfatlar
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
10:00
|
Jamhuriyar Czech U19 Division 1st
FC Zbrojovka Brno U19
Slovan Liberec U19
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
10:00
|
Romania Amateur League 4 Constanta
CS Agege
CSO Ovidiu
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
10:00
|
Romania Amateur League 4 Constanta
CS Lumina
CS Sparta Techirghiol
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
10:00
|
Romania Amateur League 4 Constanta
AS Portugal Constanța
CS Viitorul Harșova
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
10:00
|
Romania Amateur League 4 Constanta
CS Năvodari
CS Poseidon Limanu
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
10:00
|
Croatia 1. HNLŽ
ŽNK Hajduk
ŽNK Osijek
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
10:00
|
Romania Amateur League 4 Constanta
AS Viitorul 20 Cobadin
Ƙungiyar ACALAB Poarta Alba
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
10:00
|
Danmarksrien Amateur
Glostrup FK
Sundby BK
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
10:00
|
Romania Amateur League 4 Constanta
AS Viitorul Pecineaga
CSO Murfatlar
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
10:00
|
Romania Amateur League 4 Constanta
CS Eforie
CS Farul Tuzla
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
10:00
|
Romania Amateur League 4 Constanta
AS Portugal Constanța
CS Viitorul Harșova
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
10:00
|
Romania Amateur League 4 Constanta
CS Năvodari
CS Poseidon Limanu
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
10:00
|
Romania Amateur League 4 Constanta
CS Agege
CSO Ovidiu
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
10:00
|
Romania Amateur League 4 Constanta
CS Victoria Cumpana
CS Medgidia
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
10:00
|
Croatia 1. HNLŽ
ŽNK Hajduk
ŽNK Osijek
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
10:00
|
Romania Amateur League 4 Constanta
AS Viitorul 20 Cobadin
Ƙungiyar ACALAB Poarta Alba
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
10:00
|
Jamhuriyar Czech U19 Division 1st
Baník Ostrava U19
Vysočina Jihlava U19
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
10:00
|
Jamhuriyar Czech U19 Division 1st
FC Zbrojovka Brno U19
Slovan Liberec U19
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
10:00
|
Romania Amateur League 4 Constanta
CS Agege
CSO Ovidiu
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/11
10:00
|
Romania Amateur League 4 Constanta
CS Năvodari
CS Poseidon Limanu
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/11
10:00
|
Jamhuriyar Czech U19 Division 1st
FC Zbrojovka Brno U19
Slovan Liberec U19
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/11
10:00
|
Poland CLJ
Lech Poznan U19
Widzew Łódź U19
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/11
10:00
|
Danmarksrien Amateur
Farashin FB
OKS
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
10:00
|
Poland III, rukunin 3
Gornik Zabrze II
Lechia Zielona Gora
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
10:00
|
Matan Premier League na Australia
Boroondara Eagles
Box Hill United SC
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
10:00
|
Jamhuriyar Czech U19 Division 1st
FC Zbrojovka Brno U19
Slovan Liberec U19
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
10:00
|
Poland Amateur V. Liga - Wielkopolska
Zawisza Łęka Opatowska
Pelikan Grabow
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
10:00
|
Poland Amateur V. Liga - Wielkopolska
KP Piła
Dyskobolia Grodzisk Wielkopolski
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
10:30
|
Netherlands Amateur 6e Klasse Zaterdag - 15
Farashin ACV 10
VV Grijpskerk 5
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
10:30
|
Jamhuriyar Czech U19 Division 1st
Sparta Praha U19
Sigma Olomouc U19
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
11:00
|
Jamus Amateur A-Jun-BL N/NE
Wolfsburg U19
SV Meppen U19
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
11:00
|
Jamus Amateur A-Jun-BL N/NE
RB Leipzig U19
SV Werder Bremen U19
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
11:00
|
Jamus Amateur A-Jun-BL West
Paderborn 07 U19
Borussia Dortmund U19
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
11:00
|
Jamus Amateur A-Jun-BL S/SW
Augsburg U19
1. FC Nürnberg U19
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
11:00
|
Jamus Amateur A-Jun-BL N/NE
Dynamo Dresden U19
Hertha Berlin U19
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
11:00
|
Jamus Amateur A-Jun-BL N/NE
FC Hansa Rostock U19
Hannover 96 U19
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
11:00
|
Jamus 2. Bundesliga
Hertha Berlin
1. FC Kaiserslautern
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
11:00
|
Jamus Amateur Oberliga NOFV Nord
Tennis Borussia Berlin
Lichtenberg 47
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
11:00
|
Jamus Amateur A-Jun-BL N/NE
VfL Osnabrück U19
Eintracht Braunschweig U19
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
11:00
|
Jamus Amateur A-Jun-BL West
Arminia Bielefeld U19
Alemannia Aachen U19
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
11:00
|
Romania Amateur Liga 5 Ialomita
Viitorul Platonesti
Recolta Saveni
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
11:00
|
Romania Amateur Liga 5 Ialomita
Gloria Ograda
Spicul Vladeni
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
11:00
|
Norway Rukuni na 3
Hamma 2
IL Ulfstind
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
11:00
|
Romania Amateur Liga 5 Ialomita
FC Victoria Bordeaux
Dunarea Giurgeni
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
11:00
|
Norway Rukuni na 3
Hamma 2
IL Ulfstind
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
11:00
|
Sweden Division 2, Norrland
Farashin FF
Frosö IF
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
11:00
|
Jamus Amateur A-Jun-BL N/NE
VfL Osnabrück U19
Eintracht Braunschweig U19
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
11:00
|
Jamus Amateur A-Jun-BL West
Arminia Bielefeld U19
Alemannia Aachen U19
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
11:00
|
Jamus Amateur Oberliga Hamburg
duneberger sv
Niendorfer TSV
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
11:00
|
Jamus Amateur A-Jun-BL N/NE
Dynamo Dresden U19
Hertha Berlin U19
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
11:00
|
Jamus Amateur A-Jun-BL N/NE
FC Hansa Rostock U19
Hannover 96 U19
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
11:00
|
Jamus Amateur A-Jun-BL N/NE
Hamburger SV U19
St. Pauli U19
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
11:00
|
Jamus Amateur A-Jun-BL West
SC Verl U19
Bochum U19
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
11:00
|
Jamus Amateur A-Jun-BL S/SW
VfB Stuttgart U19
Bayern Munchen U19
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
11:00
|
Jamus Amateur A-Jun-BL S/SW
Eintracht Frankfurt U19
TSV 1860 Munchen U19
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
11:00
|
Jamus Amateur A-Jun-BL N/NE
Carl Zeiss Jena U19
Union Berlin U19
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
11:00
|
Jamus Amateur A-Jun-BL N/NE
RB Leipzig U19
SV Werder Bremen U19
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
11:00
|
Jamus Amateur A-Jun-BL West
Paderborn 07 U19
Borussia Dortmund U19
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
11:00
|
Jamus Amateur A-Jun-BL S/SW
Augsburg U19
1. FC Nürnberg U19
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
11:00
|
Romania Amateur Liga 5 Ialomita
Viitorul Platonesti
Recolta Saveni
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
11:00
|
Romania Amateur Liga 5 Ialomita
Gloria Ograda
Spicul Vladeni
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
11:00
|
Romania Amateur Liga 5 Ialomita
Viitorul Valea Ciori
AS Gloria Gura Ialomiței
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
11:00
|
Romania Amateur Liga 5 Ialomita
FC Victoria Bordeaux
Dunarea Giurgeni
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/11
11:00
|
Jamus Amateur A-Jun-BL N/NE
VfL Osnabrück U19
Eintracht Braunschweig U19
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/11
11:00
|
Poland III, rukunin 3
LKS Goczałkowice-Zdrój
Rekord Bielsko-Biała
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/11
11:00
|
Sweden Division 2, Norrland
IFK Lule
Gottne IF
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/11
11:00
|
Jamus Amateur A-Jun-BL N/NE
Dynamo Dresden U19
Hertha Berlin U19
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/11
11:00
|
Jamus Amateur A-Jun-BL N/NE
FC Hansa Rostock U19
Hannover 96 U19
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/11
11:00
|
Jamus Amateur A-Jun-BL N/NE
RB Leipzig U19
SV Werder Bremen U19
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/11
11:00
|
Romania Amateur Liga 5 Ialomita
FC Movila
AS Ialomița Sudiți
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/11
11:00
|
Romania Amateur Liga 5 Ialomita
Viitorul Platonesti
Recolta Saveni
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/11
11:00
|
Romania Amateur Liga 5 Ialomita
Gloria Ograda
Spicul Vladeni
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/11
11:00
|
Romania Amateur Liga 5 Ialomita
Viitorul Valea Ciori
AS Gloria Gura Ialomiței
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/11
11:00
|
Jamus Amateur Oberliga Hamburg
duneberger sv
Niendorfer TSV
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
11:00
|
Jamus Amateur A-Jun-BL N/NE
Wolfsburg U19
SV Meppen U19
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
11:00
|
Jamus Amateur A-Jun-BL N/NE
RB Leipzig U19
SV Werder Bremen U19
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
11:00
|
Thai Thai League 1
Ratchaburi
Muang Thong United
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
11:00
|
Jamus Amateur A-Jun-BL N/NE
Dynamo Dresden U19
Hertha Berlin U19
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
11:00
|
Jamus Amateur A-Jun-BL N/NE
Hamburger SV U19
St. Pauli U19
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
11:00
|
Jamus Amateur A-Jun-BL West
Bayer Leverkusen U19
FC Viktoria Köln U19
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
11:00
|
Jamus Amateur A-Jun-BL S/SW
VfB Stuttgart U19
Bayern Munchen U19
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
11:00
|
Sweden Division 2, Norrland
Farashin FF
Frosö IF
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
11:00
|
Norway Rukuni na 3
Hamma 2
IL Ulfstind
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
11:00
|
Sweden Division 2, Norrland
IFK Lule
Gottne IF
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
11:00
|
Jamus Amateur Oberliga NOFV Nord
Tennis Borussia Berlin
Lichtenberg 47
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
11:00
|
Estonia II Liiga – Lõuna/Lääne piirkund
Maardu Linnameeskond
FC Helios Tartu
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
11:15
|
Mongoliya Premier League
Khoromkhon Club
Deren
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
11:30
|
Sweden Amateur U19 Allsvenskan
IFK Norrköping U19
Hammarby IF U19
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
11:30
|
Sweden Amateur U19 Allsvenskan
IFK Norrköping U19
Hammarby IF U19
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/11
11:30
|
Estonia Premium Liiga
Flora Tallinn
Farashin JK Vaprus
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
11:30
|
Danmarksrien Amateur
Kjellerup IF
B. 1909 Odense
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
11:30
|
Danmarksrien Amateur
Viby IF
BK Marienlyst
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
11:30
|
Jamus Amateur Schleswig-Holstein-Liga
Farashin TSV Bordesholm
SV Preußen 09 Reinfeld
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
11:30
|
Jamhuriyar Czech U19 Division 1st
MFK Karviná U19
SK Dynamo České Budějovice U19
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
12:00
|
Jamus Amateur Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar
VfR Wormatia tsutsotsi
SV Auersmacher
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
12:00
|
Jamus Amateur Oberliga NOFV Nord
Rostocker FC
RSV Eintracht 1949 eV
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
12:00
|
Danmarksrien Amateur
KYAUTA IF
Ringted IF
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
12:00
|
Romania Amateur Liga 4 Ialomița
CF Abatorul Slobozia
Recolta Bărcăneşti
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
12:00
|
Netherlands Eredivisie, Mata
Feyenoord
FC Utrecht
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
12:00
|
Malta ISA Malta
Farashin HSBC
Hanyar FC
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
12:00
|
Romania Amateur League 4 Harghita
CS Minerul Bălan
ACS Unirea Cristuru Secuiesc
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
12:00
|
Romania Amateur Liga 4 Ialomița
CF Abatorul Slobozia
Recolta Bărcăneşti
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
12:00
|
Norway Rukuni na 3
bjarg
Sandviken
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
12:00
|
Norway Rukuni na 3
Lillestrøm SK 2
Mai Aiki
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
12:00
|
Romania Amateur Liga 5 Maramureș
ACS Satu Nou of Jos
AS PHP Yada
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
12:00
|
Jamus Amateur Oberliga NOFV Nord
Rostocker FC
RSV Eintracht 1949 eV
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
12:00
|
Romania Amateur Liga 4 Ialomița
Sunan mahaifi ma'anar Jilavele
CSM Feteƙi
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
12:00
|
Slovenia Amateur 1. MNL Murska Sobota
NK Rome
ŠNK Bakovci
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
12:00
|
Malta ISA Malta
Farashin HSBC
Hanyar FC
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
12:00
|
Norway Rukuni na 3
brodd
Karfi
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
12:00
|
Romania Amateur Liga 4 Ialomița
CF Abatorul Slobozia
Recolta Bărcăneşti
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/11
12:00
|
Norway Rukuni na 3
brodd
Karfi
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/11
12:00
|
Jamus Amateur Regionalliga Südwest
Farashin TSV Schott Mainz
Farashin TSG
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
12:00
|
Jamhuriyar Czech U19 Division 1st
Viktoria Plzen U19
FC Trinity Zlín U19
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
12:00
|
Norway Rukuni na 3
Tekun Arewa
Åsiden
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
12:00
|
Jamus Amateur Bayernliga Süd
FC Deisenhofen
1. FC Sonthofen
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
12:00
|
Netherlands Eredivisie, Mata
PEC Zwolle Vrouwen
Fortuna Sittard
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
12:00
|
Malta ISA Malta
Farashin HSBC
Hanyar FC
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
12:00
|
Netherlands Eredivisie, Mata
FC Twente Vrouwen
Farashin SC Telstar
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
12:00
|
Norway Rukuni na 3
brodd
Karfi
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
12:00
|
Denmark Gjensidige Kvindeliga
AGF
FC Nordsjaelland
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
12:00
|
Danmarksrien Amateur
AB Taronby
Slagelse
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
12:00
|
Austria Amateur Regionalliga West
Kufstein
SVG Reichenau
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
12:00
|
Gasar Premier ta Kenya
Bandari FC
post Rangers
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
12:00
|
Lithuania Pirma Lyga
FK Ritaya
Ekranas Panevezys
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
12:00
|
Sweden Division 2, Västra Götaland
BK Astrio
Rarraba FIF
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
12:00
|
Latvia 1.Liga
FK Smilten
Valmiera FC II
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
12:00
|
Kasar Finland
FC Haka
S.J.K.
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
12:00
|
Jamus Amateur Bayernliga Süd
TSV 1882 Landsberg
FC Pipinsried
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
12:00
|
Jamus Amateur Oberliga NOFV Nord
Rostocker FC
RSV Eintracht 1949 eV
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
12:00
|
Norway Rukuni na 3
pors Grenland
FK Mandalskameratene
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
12:00
|
Jamus Amateur Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar
VfR Wormatia tsutsotsi
SV Auersmacher
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
12:00
|
Jamus Amateur Regionalliga Bayern
SV Schalding-Heining
FC Wurzburger Kickers
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
12:00
|
Jamus Amateur Regionalliga Südwest
Mainz 05 II
Kickers Offenbach
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
12:00
|
Jamus Amateur Oberliga NOFV Süd
Ƙungiyar Sandersdorf
VfB Auerbach
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
12:00
|
Denmark 2. Rabo
Tsakiya
Nykobing FC
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
12:30
|
Netherlands Amateur Derde Divisie
hsv ku
SV OSS '20
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
12:30
|
Netherlands Amateur 6e Klasse Zaterdag - 15
CVV Fit Boys Beilen 5
VEV'67 Leek 6
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
12:30
|
Netherlands Amateur 6e Klasse Zaterdag - 15
VV Smilde '94 3
Achilles 1894 Assen 7
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
12:30
|
Netherlands Amateur 6e Klasse Zaterdag - 15
CVV Fit Boys Beilen 5
VEV'67 Leek 6
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
12:30
|
Netherlands Amateur Derde Divisie
hsv ku
SV OSS '20
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
12:30
|
Netherlands Tweede Division
Farashin GVV
SV Spakenburg
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
12:30
|
Italiya Campionato Spring 2
Ascoli U19
Spezia U19
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
12:30
|
Italiya Campionato Spring 2
Salernitana U19
Cena U19
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
12:30
|
Netherlands Amateur 5e Klasse Zaterdag – C
HDV
WIK
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
12:30
|
Brazil Amateur U17 Cearense
Alianca-CE U17
Railway U17
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
12:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Zadarska
NK NOŠK Novigrad
NŠK Podgradin
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
12:30
|
Netherlands Amateur 5e Klasse Zaterdag – C
Haagse Hout
Wanica Star
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
13:00
|
Netherlands Amateur 1e Klasse – C
TAC'90 1
Mutu Hage 1
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
13:00
|
Jamus Amateur Bremen-Liga
SV Hellingen
Tura Bremen
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
13:00
|
Austria Amateur Bundesliga, Mata
Farashin FFC Vorderland
SPG FC Lustenau / FC Dornbirn
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
13:00
|
Romania Amateur Liga 4 Ialomița
AFC Iazu
Staruita Brosteni
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
13:00
|
Romania Amateur League 5 Harghita
AS Nyiko Cobătești
AS Radicza Sânpaul
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
13:00
|
Romania Amateur Liga 4 Ialomița
Unirea Ion Roată
CS Real Cosâmbești
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
13:00
|
Jamus Amateur Bremen-Liga
KSV Vatan Sport
TS Woltmershausen
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
13:00
|
Jamus Amateur Bremen-Liga
Blumenthaler SV
TUS Komet Arsten
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
13:00
|
Jamus Amateur Bremen-Liga
Brinkumer SV
FC Oberneuland
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
13:00
|
Slovakia 1. Liga, Mata
ŠK Slovan Bratislava
SLC Banská Bystrica
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
13:00
|
Jamus Amateur Oberliga Hamburg
Farashin TSV
Farashin SV Rugenbergen
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
13:00
|
Norway Rukuni na 3
Surnadal
Nardo
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
13:00
|
Romania Amateur Liga 4 Ialomița
CS Unirea Grivisa
ACS Unirea Scanteia
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
13:00
|
Jamus Amateur Bremen-Liga
BTS Neustadt
SV Werder Bremen II
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
13:00
|
Romania Amateur Liga 4 Ialomița
AS CS Junior daurai
Victoria Roșiori
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
13:00
|
Poland Amateur Klasa Okręgowa – Wielkopolska, Rukuni na 1
Lubonski KS
NKS Niepruszewo
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
13:00
|
Poland Amateur Klasa Okręgowa – Wielkopolska, Rukuni na 1
LZS Otorowo
TPS Winogrady
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
13:00
|
Sweden Amateur Elitettan, Mata
Jitex BK
Orebro SK Soder
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
13:00
|
Brazil Amateur U17 Paranaense – Mataki na biyu, Rukunin F
Azuriz U17
EC U17
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
13:00
|
Brazil Amateur U17 Paranaense – Mataki na biyu, Rukunin F
Azuriz U17
EC U17
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
13:00
|
Poland Amateur Klasa Okręgowa – Wielkopolska, Rukuni na 1
Iskra Krajenka
Tarnovia Tarnówka
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
13:00
|
Poland Amateur Klasa Okręgowa – Wielkopolska, Rukuni na 1
Orzeł Gulcz
Radwan Lubasz
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
13:00
|
Poland Amateur Klasa Okręgowa – Wielkopolska, Rukuni na 1
Sokoł Damasławek
MKP Powiat Pilski
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
13:00
|
Poland Amateur Klasa Okręgowa – Wielkopolska, Rukuni na 1
Lubonski KS
NKS Niepruszewo
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
13:00
|
Poland Amateur Klasa Okręgowa – Wielkopolska, Rukuni na 1
KS Fałkowo
Kłos Gałowo
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
13:00
|
Poland Amateur Klasa Okręgowa – Wielkopolska, Rukuni na 1
Clescevia Kleszczewo
Lechita Kłecko
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
13:00
|
Belgium Amateur KVDV Zaterdag
FC Charly
KFC Horemans Beerse
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
13:00
|
Jamus Amateur Bremen-Liga
SV Hellingen
Tura Bremen
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
13:00
|
Romania Amateur Liga 4 Ialomița
Unirea Ion Roată
CS Real Cosâmbești
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
13:00
|
Romania Amateur Liga 4 Ialomița
Victoria Muntenii Buzu
AS Albești 08
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
13:00
|
Jamus Amateur Bremen-Liga
SG Aumund Vegesack
FC Union 60 Bremen
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
13:00
|
Gasar Cin Kofin Mata ta Portugal
Damaiense
Sporting CP
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
13:00
|
Gasar Cin Kofin Mata ta Portugal
Farashin SCU Torreense
SC Braga
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
13:00
|
Romania Amateur Liga 4 Ialomița
AFC Iazu
Staruita Brosteni
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
13:00
|
Norway Rukuni na 3
Surnadal
Nardo
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
13:00
|
Romania Amateur Liga 4 Ialomița
CS Unirea Grivisa
ACS Unirea Scanteia
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
13:00
|
Cibiyar Amateur Regionalliga ta Austria
Junge Wikinger Ried
Tambaya Klagenfurt
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
13:00
|
Jamus Amateur Bremen-Liga
BTS Neustadt
SV Werder Bremen II
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
13:00
|
Jamus Amateur Bremen-Liga
ESC Geestemunde
OSC Bremerhaven
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
13:00
|
Jamus Amateur Bremen-Liga
KSV Vatan Sport
TS Woltmershausen
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
13:00
|
Jamus Amateur Bremen-Liga
Blumenthaler SV
TUS Komet Arsten
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
13:00
|
Jamus Amateur Oberliga Hamburg
Farashin TSV
Farashin SV Rugenbergen
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
13:00
|
Slovakia 1. Liga, Mata
ŠK Slovan Bratislava
SLC Banská Bystrica
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
13:00
|
Romania Amateur Liga 4 Ialomița
AS CS Junior daurai
Victoria Roșiori
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
13:00
|
Poland Amateur Klasa Okręgowa – Wielkopolska, Rukuni na 1
Lubonski KS
NKS Niepruszewo
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/11
13:00
|
Poland Amateur Klasa Okręgowa – Wielkopolska, Rukuni na 1
LZS Otorowo
TPS Winogrady
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/11
13:00
|
Jamus Amateur Bremen-Liga
SV Hellingen
Tura Bremen
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/11
13:00
|
Cibiyar Amateur Regionalliga ta Austria
Junge Wikinger Ried
Tambaya Klagenfurt
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/11
13:00
|
Romania Amateur Liga 4 Ialomița
AFC Iazu
Staruita Brosteni
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/11
13:00
|
Jamus Amateur Bremen-Liga
SG Aumund Vegesack
FC Union 60 Bremen
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/11
13:00
|
Jamus Amateur Bremen-Liga
ESC Geestemunde
OSC Bremerhaven
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/11
13:00
|
Jamus Amateur Bremen-Liga
KSV Vatan Sport
TS Woltmershausen
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/11
13:00
|
Romania Amateur Liga 4 Ialomița
Unirea Ion Roată
CS Real Cosâmbești
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/11
13:00
|
Girka Betsson Super League 2
Levadiakos
AE Larisa
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
13:00
|
Jamus Amateur Bremen-Liga
SV Hellingen
Tura Bremen
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
13:00
|
Jamus Amateur Oberliga Hamburg
Farashin TSV
Farashin SV Rugenbergen
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
13:00
|
Slovakia 1. Liga, Mata
Tatran Presov
GFC Topočy
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
13:00
|
Slovakia 1. Liga, Mata
ŠK Slovan Bratislava
SLC Banská Bystrica
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
13:00
|
Slovakia 1. Liga, Mata
MFK Ruzomberok
Spartak Trnava
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
13:00
|
Jamus Amateur Hessenliga
Farashin FSV
KSV Baunatal
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
13:00
|
Jamus Amateur Bremen-Liga
ESC Geestemunde
OSC Bremerhaven
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
13:00
|
Jamus Amateur Bremen-Liga
KSV Vatan Sport
TS Woltmershausen
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
13:00
|
Jamus Amateur Bremen-Liga
SG Aumund Vegesack
FC Union 60 Bremen
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
13:00
|
Sweden Amateur Elitettan, Mata
Jitex BK
Orebro SK Soder
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
13:00
|
Austria Amateur Regionalliga West
SV Wals-Grünau
Dornbirner SV
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
13:00
|
Norway Rukuni na 3
frigg
Ullern
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
13:00
|
Kazakhstan Premier League
FC Ordabasy
FC Tobol
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
13:00
|
Bosnia da Herzegovina Premier League
FK Tuzla City
FK Borac Banja Luka
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
13:00
|
Jamus Amateur Bremen-Liga
BTS Neustadt
SV Werder Bremen II
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
13:00
|
Jamus Amateur Hessenliga
TUS Dietkirchen
SC Viktoria Griesheim
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
13:00
|
Norway Rukuni na 3
Elverum
Fyllingsdalen
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
13:00
|
Cibiyar Amateur Regionalliga ta Austria
Junge Wikinger Ried
Tambaya Klagenfurt
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
13:00
|
Sweden Amateur Division 3 Södra Norrland
Forssa BK Borlänge
Soderhamns FF
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
13:00
|
Poland Amateur Klasa Okręgowa - Krosno
KS Przełęcz Dukla
KS Fara Rymanów
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
13:00
|
Estonia II Liiga – Lõuna/Lääne piirkund
Sillamäe FC NPM Silmet
Tallinna JK Puuma
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
13:00
|
Poland Amateur V. Liga - Wielkopolska
Sparta Oborniki
Sparta Szamotuły
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
13:30
|
Jamus Amateur Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar
FV Engers
SV Morlautern
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
13:30
|
Norway Rukuni na 3
Spjelkavik
Skedsmo
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
13:30
|
Jamus Amateur Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar
TUS Mechtersheim
SV Gonsenheim
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
13:30
|
Jamus Amateur Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar
FC Karbach
Farashin FV Dudenhofen
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
14:00
|
Jamus Amateur Schleswig-Holstein-Liga
Oldenburger SV
SV Eichede
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
14:00
|
Gasar Firimiya ta Ingila
West Ham
Garin Luton
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
14:00
|
Hungary NB I, Mata
Győri ETO
Zazzage UFC
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
14:00
|
Hungary NB I, Mata
astra hungary
Puska FC
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
14:00
|
Norway Rukuni na 3
Årdal FK
OS IL
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
14:00
|
Hungary NB I, Mata
MOL Vidi FC
MTK Hungary
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
14:00
|
Italiya Amateur Prima Category Alto Adige – 1. Amateurliga, Rukunin B
SPVG Aldein Petersberg
AS Sluderno
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
14:00
|
Poland Amateur Klasa Okręgowa – Wielkopolska, Rukuni na 1
Ogniwo Łąkociny
KS Opatówek
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
14:00
|
Sweden Ettan, Norra
FC Stockholm International
FBK Karlstad
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
14:00
|
Switzerland Amateur Erste Liga Classic
FC Wettswil-Bonstetten
FC Balzers
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
14:00
|
Romania Amateur League 5 Vaslui
Victorul Zorleni
Taurari Taurari
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
14:00
|
Poland Amateur Klasa Okręgowa – Wielkopolska, Rukuni na 1
Orla Jutrosin
Rydzyniak Rydzyna
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
14:00
|
Poland CLJ
Odra Opole U19
Sandecja Nowy Sącz U19
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
14:00
|
Romania Amateur League 5 Vaslui
Victorul Zorleni
Taurari Taurari
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
14:00
|
Romania Amateur Liga 4 Maramureș
FC Lăpușul Târgu Lăpuș
CSO Minerul Baia Sprie
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
14:00
|
Romania Amateur League 5 Vaslui
Vulturul Bălteni
Avantul Solești
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
14:00
|
Norway Rukuni na 3
Årdal FK
OS IL
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
14:00
|
Romania Amateur League 4 Giurgiu
AS Gloria Comana
AS Dunărea Oinacu
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
14:00
|
Romania Amateur League 4 Giurgiu
CS Giganții Vărăști
AS MV Călugareni
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
14:00
|
Hungary NB I, Mata
astra hungary
Puska FC
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
14:00
|
Poland Amateur IV. Kungiyar Warmińsko-Mazurska
MKS Mrągowia Mrągowo
MKS Mazur Ełk
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/11
14:00
|
Hungary NB I, Mata
MOL Vidi FC
MTK Hungary
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
14:00
|
Sweden Division 2, Norrland
Umeå FC Akademi
Farashin IFK Östersund
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
14:00
|
Switzerland Promotion League
FC Lugano II
Basel II
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
14:00
|
Norway Rukuni na 3
Årdal FK
OS IL
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
14:00
|
Norway Rukuni na 3
Bjoerkelangen
HADA IL II
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
14:00
|
Norway Rukuni na 3
Floya
Gudu/Jeløy
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
14:00
|
Yaren mutanen Norway 1st Division
Farashin FK
Levanger
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
14:00
|
Kasar Finland
AC Oulu
Gnistan
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
14:00
|
Switzerland Promotion League
SC Brühl SG
FC Breitenrain
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
14:00
|
Norway Rukuni na 3
Sola
Fram Larvik
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
14:00
|
Rukuni na 2 na Norway
Eik-Tønsberg
Jerv
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
14:00
|
Sweden Amateur U19 Allsvenskan
Malmö FF U19
Halmstads U19
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
14:00
|
Yaren mutanen Norway 1st Division
Sogndal IL
Sandnes Ulf
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
14:00
|
Yaren mutanen Norway 1st Division
Asane
IK Fara
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
14:00
|
Gasar Firimiya ta Ingila
West Ham
Garin Luton
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
14:00
|
Sweden Ettan, Norra
FC Stockholm International
FBK Karlstad
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
14:00
|
Tsibirin Faroe 1. deild
Víkingur Gøta II
FC Hoyvik
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
14:00
|
Hungary NB I, Mata
Viktoria FC Szombathely
Diósgyőri VTK
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
14:00
|
Hungary NB I, Mata
astra hungary
Puska FC
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
14:00
|
Slovakia 1. Liga, Mata
SKF Zilina
FC Petržalka 1898
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
14:00
|
Switzerland Promotion League
FC Bavois
FC St Gallen II
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
14:00
|
Romania Amateur League 4 Giurgiu
CS Zmeii Ogrezeni
FC Bolintin-Deal
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
14:00
|
Romania Amateur League 4 Giurgiu
CS Zmeii Ogrezeni
FC Bolintin-Deal
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
14:00
|
Bulgaria Amateur Chetvarta Liga - AOG Shumen, Arewa
FC Chavdar Divdyadovo
FC Botev Novi Pazar
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
14:00
|
Estonia III Liiga – Lõuna piirkund
Läänemaa JK Haapsalu
Farashin JK Poseidon
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
14:00
|
Estonia III Liiga – Lõuna piirkund
Läänemaa JK Haapsalu
Farashin JK Poseidon
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
14:00
|
Romania Amateur League 4 Giurgiu
ACS Maxima Hobaia
AS Podul Doamnei
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
14:00
|
Poland Amateur V. Liga - Wielkopolska
Kania Gostyń
ZEFKA Kobyla Góra
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
14:30
|
Romania Amateur League 5 Vaslui
CS Voința Perieni
Taurari Taurari
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
14:30
|
Italiya Amateur Prima Category Alto Adige – 1. Amateurliga, Rukunin B
Farashin ASC Passeier
SV Plaus
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
14:30
|
Italiya Amateur Prima Category Alto Adige – 1. Amateurliga, Rukunin B
SV Gargazon Gargazzone Raika
ASV Tscherms Marling Fussball
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
14:30
|
Jamhuriyar Czech Rarraba E
Prerov
SFK Elko Holesov
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
14:30
|
Jamhuriyar Czech Rarraba E
FK Nov Sady
Tatran Vsehovice
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
14:30
|
Romania Amateur League 5 Vaslui
Avantul Solești
Victorul Zorleni
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
14:30
|
Romania Amateur League 5 Vaslui
CS Voința Perieni
Taurari Taurari
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
14:30
|
Serbia Amateur Braničevska Okružna Liga
FK Integral Batuša
FK Trgovački Petrovac
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
14:30
|
Italiya mai son Promozione Campania - Girone A
Castelpoto
Cimitile
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
14:30
|
Italiya mai son Eccellenza Campania Girone A
FC Pompei
Nola
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
14:30
|
Hungary Amateur Pest Megye I. osztály
Dunaharaszti MTK
Felsőpakonyi KSE
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
14:30
|
Jamhuriyar Czech Rarraba E
Prerov
SFK Elko Holesov
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
14:45
|
Norway Toppserien, Mata
Arna-Bjornar
SK Brann Kvinner
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur League 4 București
ACS Alexandru Văidean
ACS NFC Arena
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur Liga 6 Valcea
AS Olatul Daeşti
ACS Topologul Galicea
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur Liga 4 Bacau
AS Flamura Roșie Săscut
ACS Bamirom Dumbrăveni
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur Liga 4 Bacau
CS Sportul One
AS Vulturul Măgirești
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Alba
CS Rapid CFR Teiuș
ACS Nicolae Linca Cergău
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur League 4 Mehedinti
CS Sãnătatea Breznița Ocol
ACS Academia De Fotbal Flavius Stoican
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur Liga 6 Valcea
Ƙungiyar AFC Rapid Stoene
AS Forestierul Romani
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur Liga 6 Valcea
AS Montana Izvorul Rece
AS Popeşti 2016
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur Liga 6 Valcea
AS Sportul Genuni
AS Progresul Măldărești 2019
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur Liga 6 Valcea
CS Cavalerul Trac Cernișoara
ACS Tractorul Ladești
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Brodsko-posavska
NK Slaven Trnjani
NK MV Croatia 1976
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur Liga 4 Valcea
ASFC Păușești Otăsău
ACS Minerul Berbești
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur League 4 București
ACS Centrul German de Fotbal
ACP 3 Kids Wasanni
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur League 4 Calarasi
AS Colinele Argeșului Mitreni
CS Viitorul Căscioarele
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
15:00
|
Croatia 3. NL - Jug
HNK Zadar
RNK Raba
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
15:00
|
Jamus Amateur Hessenliga
1. Hanauer FC 93
SV Steinbach
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
15:00
|
Slovenia Amateur Pomurska nogometna league
NK Črenšovci
Farashin NK
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
15:00
|
Poland Amateur IV. League – Lubelska
Cisowianka Drzewce
Gryf Gmina Zamosć
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
15:00
|
Bulgaria Amateur Treta Liga - SZ
FC Dunav Lom
FC Botev II Vratsa
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
15:00
|
Bulgaria Amateur Treta Liga – YI
FC Asenovets 2005 Asenovgrad
FC Atletik Kuklen
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
15:00
|
Bulgaria Amateur Treta Liga - YZ
OFC Vihren Sandanski
PFC Chavdar Etropole
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur League 4 București
ACS Sportul D&A
AFC Venus 1914 Bucureşti
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
15:00
|
Poland Amateur IV. League - Pomorska
Pomezania Malbork
Gryf Wejherowo
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur Liga 4 Alba
Farashin CS CIL Blaj
CS Zlatna
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur 2. Liga FBiH - Zapad
NK Vitez
NK Rudar Kamengrad
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur League 4 Calarasi
AFC Unirea Manăstirea
AS Dinamo Sărulești
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur League 4 Calarasi
AS Conpet 2006 da Tefan cel Mare
AS Gâldau
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
15:00
|
Slovakia 3. Liga, Gabas
MFK Vranov da Topľou
Slavia TU Košice
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
15:00
|
Sweden Ettan, Norra
United IK Nordic
Tabi FK
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
15:00
|
Slovakia 3. Liga, Gabas
MFK Vranov da Topľou
Slavia TU Košice
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
15:00
|
Sweden Ettan, Norra
United IK Nordic
Tabi FK
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Kutina
NK Matija Gubec Kutina
NK Shartovac
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur Liga 4 Alba
Farashin CS CIL Blaj
CS Zlatna
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Kutina
ŠNK Lokomotiva Kutina
NK Moslavina Donja Gračenica
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Kutina
NK Vatrogasac Husain
NK Naftaplin Stružec
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur League 4 Calarasi
AFC Dunărea Ciocănești
CS Venus Independence
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
15:00
|
Bulgaria Amateur Treta Liga - SZ
FC Dunav Lom
FC Botev II Vratsa
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
15:00
|
Bulgaria Amateur Treta Liga - SZ
OFC Levski 2007 Levski
FC Boruna Tsareva Livada
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
15:00
|
Bulgaria Amateur Treta Liga - SZ
FC Vihar Slavyanovo
FC Juventus 95 Malchika
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
15:00
|
Bulgaria Amateur Treta Liga – YI
FC Asenovets 2005 Asenovgrad
FC Atletik Kuklen
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
15:00
|
Bulgaria Amateur Treta Liga - YZ
OFC Vihren Sandanski
PFC Chavdar Etropole
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
15:00
|
Serbia Amateur PFL Pančevo
FK Crvena Zvezda Pavliš
FK Unirea Uzdin
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur League 4 Calarasi
AS Conpet 2006 da Tefan cel Mare
AS Gâldau
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur League 4 București
ACS Sportul D&A
AFC Venus 1914 Bucureşti
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur Liga 4 Valcea
AFC Băbeni
ACS Minerul Costeşti
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur Liga 4 Valcea
ASFC Păușești Otăsău
ACS Minerul Berbești
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur liga 5 Vâlcea
ACS FC Vlădești
AS Viitorul P. Măglași
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur Liga 4 Valcea
CS Olteful Alunu
ACS Oltul Ionești
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
15:00
|
Laliga III Seria 2
CSM Ramnicu Saurara
ACS Hamangia Baia
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur Liga 6 Valcea
Ƙungiyar AFC Rapid Stoene
AS Forestierul Romani
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur Liga 6 Valcea
AS Sportul Genuni
AS Progresul Măldărești 2019
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur Liga 6 Valcea
CS Cavalerul Trac Cernișoara
ACS Tractorul Ladești
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur League 4 Mehedinti
CS Drobeta 2024
ACS Viitorul Severin
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur League 4 Calarasi
AFC Steaua Radovanu
FC 2006 Partizan Crivăț
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur League 4 Mehedinti
AS Victoria Strehaia
AS Coșuștea Căzănești
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur Liga 4 Bacau
CS UZU Dărmănești
AS Voința Oituz
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur League 4 Calarasi
AS Spicul Vâlcelele
ACS Rose
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur League 4 Calarasi
AS Colinele Argeșului Mitreni
CS Viitorul Căscioarele
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur Liga 4 Bacau
AFC Unirea Bacău
ACS Gauss Bacău
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur League 4 București
ACS Centrul German de Fotbal
ACP 3 Kids Wasanni
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur Liga 4 Bacau
CS Siretu Saucești
CS Faraoani
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
15:00
|
Bulgaria Amateur Peta liga - B OG Sofia (Sever)
FC Zhiten II Zhiten
FC Spartak 1933 Podgumer
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Brodsko-posavska
NK Slaven Trnjani
NK MV Croatia 1976
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
15:00
|
Serbia Amateur Medjuopštinska liga Sever
GFK Strelište Jagodina
FK Sloboda Šuljkovac
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
15:00
|
Hungary Amateur Nógrád Megyei I. osztály
Szendehely FC
Farashin SK
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur Liga 6 Valcea
AS Olatul Daeşti
ACS Topologul Galicea
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur League 4 București
ACS Alexandru Văidean
ACS NFC Arena
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur Liga 4 Bacau
CSM Moine
AS Voința Cleja
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur Liga 4 Bacau
AS Flamura Roșie Săscut
ACS Bamirom Dumbrăveni
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur Liga 4 Bacau
AS Negri
AFC Bubu
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur Liga 4 Bacau
ACS Viitorul Nicolae Bălcescu
AS Viitorul Dămienești
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur Liga 4 Bacau
CS Sportul One
AS Vulturul Măgirești
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur League 4 Mehedinti
CS Sãnătatea Breznița Ocol
ACS Academia De Fotbal Flavius Stoican
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur Liga 6 Valcea
Ƙungiyar AFC Rapid Stoene
AS Forestierul Romani
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur Liga 6 Valcea
AS Montana Izvorul Rece
AS Popeşti 2016
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur Liga 6 Valcea
AS Sportul Genuni
AS Progresul Măldărești 2019
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/11
15:00
|
Slovakia 3. Liga, Gabas
MFK Vranov da Topľou
Slavia TU Košice
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur Liga 4 Alba
CSC Voința Strem
ACS Energia Sãsciori
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/11
15:00
|
Laliga III Seria 5
ACS Muscelul Câmpulung Elite
ASC Olimpic Zarnești
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur Liga 4 Alba
Farashin CS CIL Blaj
CS Zlatna
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/11
15:00
|
Gasar Premier ta Ukraine
Shakhtar Donetsk
Dynamo Kyiv
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
15:00
|
Sweden Ettan, Norra
United IK Nordic
Tabi FK
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur 2. Liga FBIH - Centar
FK Mošćanica Sarajevo
FK UNIS Vogošća
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur 2. Liga FBiH - Zapad
NK Vitez
NK Rudar Kamengrad
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur 2. Liga FBiH - Zapad
NK Novi Travnik
NK Podgrmeč Sanski Mafi
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
15:00
|
Slovakia 3. Liga, Yamma
FC Slovan Galanta
MŠK Fomat Martin
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
15:00
|
Poland III, rukunin 3
Unia Turza Slaska
Sunan Wrocław
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
15:00
|
Austria Amateur Regionalliga West
VfB Hohenems
TSV St. John
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
15:00
|
Austria Amateur Regionalliga West
Austria Salzburg
SC Rheindorf Altach II
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
15:00
|
Poland Amateur IV. League - Wielkopolska
Jarota Jarocin
Centra Ostrow Wielkopolski
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur Liga 6 Timiș
AS VHP Pădureni
Crvena Zvezda Stanciova
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
15:00
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Šibensko-kninska
NK Janjevo Kistanje
HNK Mihovil
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
15:00
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Šibensko-kninska
NK Janjevo Kistanje
HNK Mihovil
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur League 5 Arad
CS Păulișana Păuliș II
CS Podgoria Ghioroc
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur League 5 Arad
CS Păulișana Păuliș II
CS Podgoria Ghioroc
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
15:00
|
Hungary Amateur Heves Vármegyei I. osztály
Petőfibányai SK
Lőrinci VSC
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur Liga 4 Sălaj
AS Cetate Buciumi
CS Barcău Nușfalău
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur League 5 Arad
AFC Banatul Arad
CS Voința Mailat
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/11
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur Regionalna league RS – Centar
FK Željezničar Doboj
FK Ozren Petrovo
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
15:00
|
Laliga III Seria 8
CS Phoenix Buziaș
CSC Peciu Nou
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
15:00
|
Serbia Srpska La Liga
FK Dunav Prahovo
FK Jedinstvo Paraćin
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur Liga 6 Timiș
CSO Făget II
AS Viitorul Obaba Forgaci
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur Liga 6 Timiș
CSO Făget II
AS Viitorul Obaba Forgaci
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
15:00
|
Slovenia Amateur 3. SNL vzhod
NK Drava Ptuj
NK Brezice 1919
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
15:00
|
Slovenia Amateur 3. SNL vzhod
NK Dravograd
NK Krško
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
15:00
|
Slovenia Amateur 3. SNL vzhod
NK Drava Ptuj
NK Brezice 1919
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
15:00
|
Slovenia Amateur 3. SNL vzhod
NK Dravograd
NK Krško
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
15:00
|
Slovenia Amateur 3. SNL vzhod
NK Drava Ptuj
NK Brezice 1919
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
15:00
|
Slovenia Amateur 3. SNL vzhod
NK Zavrč
NK Šmartno 1928
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur League 5 Arad
FC Frontiera Pilu
FC Santana 2016
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur Liga 6 Timiș
AS Foresta Mănăștiur
AS Steaua Roșie Stanciova
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur League 5 Arad
FC Frontiera Pilu
FC Santana 2016
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur League 5 Arad
CS Viitorul Pereg
CS Gloria Secusigiu
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur League 4 Arad
CS da kuma
CS Podgoria Pâncota
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur League 4 Arad
CS da kuma
CS Podgoria Pâncota
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur Liga 6 Timiș
CSC Boldur II
CSC Olimpia Bucovăț
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur Liga 6 Timiș
CSC Boldur II
CSC Olimpia Bucovăț
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur Liga 6 Timiș
CSC Boldur II
CSC Olimpia Bucovăț
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur League 5 Arad
ACS Progresul Pecica II
Daliban CS
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur League 5 Arad
ACS Progresul Pecica II
Daliban CS
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur League 5 Arad
CS Cibiyar Iratoșu
CS Real Sa'a
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur League 5 Arad
CS Cibiyar Iratoșu
CS Real Sa'a
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur League 5 Arad
CS Cibiyar Iratoșu
CS Real Sa'a
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/11
15:00
|
Laliga III Seria 7
CSO Turceni
CS Gilortul Târgu Cărbunești
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur League 5 Arad
CS Team United Sânpaul
CS Olimpia Bujac
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur Liga 6 Timiș
AS Timișul Hitiaș
AS Progresul Racovița
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur Liga 6 Timiș
AS Timișul Hitiaș
AS Progresul Racovița
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
15:00
|
Serbia Amateur Borska Okružna Liga
FK Rudna Glava
FK Poreč Donji Milanovac
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur Liga 6 Timiș
AS Timișul Hitiaș
AS Progresul Racovița
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur League 4 Arad
CS Victoria Zabrani
CS Victoria Nadlac
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur League 4 Arad
CS Victoria Zabrani
CS Victoria Nadlac
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur Liga 6 Timiș
AS Avantul Căpăt
AS Sintești Timiș
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur Liga 6 Timiș
AS Avantul Căpăt
AS Sintești Timiș
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
15:00
|
Slovenia Amateur Gorenjska nogometna league
NK Kranjska Gora
NK Naklo
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
15:00
|
Slovenia Amateur Gorenjska nogometna league
NK Velesovo-Cerklje
NK Niko Železniki
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
15:00
|
Slovenia Amateur Gorenjska nogometna league
NK Bitnje
ŠD Polet
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
15:00
|
Slovenia Amateur Gorenjska nogometna league
NK Bled-Bohinj Hirter
ŠD Preddvor
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur 2. Liga RS - Zapad
FK Ci gaba Kneževo
Farashin FK FSA Prijedor
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
15:00
|
Slovenia Amateur Gorenjska nogometna league
NK Kranjska Gora
NK Naklo
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
15:00
|
Slovenia Amateur Gorenjska nogometna league
NK Bitnje
ŠD Polet
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
15:00
|
Slovenia Amateur Gorenjska nogometna league
NK Bled-Bohinj Hirter
ŠD Preddvor
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
15:00
|
Romania Amateur League 5 Arad
CS da kuma Livada
CS da waje
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
15:00
|
Slovenia Amateur Gorenjska nogometna league
NK Bled-Bohinj Hirter
ŠD Preddvor
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/11
15:00
|
Slovenia Amateur Gorenjska nogometna league
Britof
NK Sava Kranj
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
15:00
|
Slovenia Amateur Gorenjska nogometna league
NK Kranjska Gora
NK Naklo
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
15:00
|
Slovenia Amateur Gorenjska nogometna league
NK Velesovo-Cerklje
NK Niko Železniki
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
15:00
|
Slovenia Amateur Gorenjska nogometna league
ŠD Visoko
NK Kranj
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
15:00
|
Slovenia Amateur Gorenjska nogometna league
NK Bitnje
ŠD Polet
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
15:30
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Varaždinska – Varaždin
NK Vinica
NK Dinamo Babinec
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
NK Zdenka 91
HNK Daruvar
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
15:30
|
Croatia 3. NL – Centar
NK Zelina
NK Kurilovec
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
15:30
|
Croatia 2.NL
NK Marsoniya
NK Hrvace
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
15:30
|
Croatia 3. NL – Centar
HNK Segesta
NK Lučko
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Županja
NK Tomislav Cerna
NK Srijemac Strosinci
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
15:30
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Varaždinska – Ludbreg
NK Novakovec
Farashin Lunjkovec
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
15:30
|
Spain Amateur 1st Provincial Division of Aficionados, Primera – Zamora
Santa Croya CF
Racing Club Benavente
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Đakovo
NK Polet Semeljci
NK Radnik Vrbica
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
15:30
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Varaždinska – Ludbreg
NK Novakovec
Farashin Lunjkovec
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Valpovo
NK Omladinac Petrijevci
NK Zeljin
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
15:30
|
Spain Amateur 1st Provincial Division of Aficionados, Primera – Zamora
Moraleja CF
UD Toresana
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
15:30
|
Spain Amateur 1st Provincial Division of Aficionados, Primera – Zamora
Santa Croya CF
Racing Club Benavente
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Sisačko-moslavačka
ŠNK Frankopan Sisak
NŠK Sokol Velika Ludina
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
15:30
|
Croatia 2.NL
NK Marsoniya
NK Hrvace
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
15:30
|
Croatia Amateur 2. Zagrebačka NL
NK ŠN Maksimir
NK Omladinac Odranski Strmec
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
NK Zdenka 91
HNK Daruvar
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Sisak
NK Zeleni Brijeg Sisak
NK Posavina Prelosćica
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
15:30
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Varaždinska – Ludbreg
NK Mladost Sveti Petar
NK Novakovec
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
15:30
|
Croatia 3. NL – Centar
HNK Segesta
NK Lučko
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Brodsko-posavska
NK Roma Kali Sara
NK Mladost Jakacina Mala
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Brodsko-posavska
NK Mladost Brđani
NK Graničar Magić Akwati
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Brodsko-posavska
NK Sloga Gromačnik
NK Graničar Brodski Varoš
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Županja
NK Tomislav Cerna
NK Srijemac Strosinci
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
15:30
|
Uruguay Primera Division
Miramar Misiones
Kogin Plate UY
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/11
15:30
|
Croatia 2.NL
NK Marsoniya
NK Hrvace
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/11
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Županja
NK Tomislav Cerna
NK Srijemac Strosinci
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/11
15:30
|
Spain Amateur 1st Provincial Division of Aficionados, Primera – Zamora
Santa Croya CF
Racing Club Benavente
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/11
15:30
|
Jamhuriyar Czech 1. League
sparta praha
slavia praha
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
15:30
|
Poland Ekstraklasa
Jagiellonia Białystok
MKS Korona Kielce
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Splitsko-dalmatinska
NK Mosor Žrnovnica
NK Vinjani
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
15:30
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Valpovo
NK Gat
NK Zrinski Vinogradci
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
15:30
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Valpovo
NK Tomislav Šag
NK Hrvatski Sokol
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
15:30
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Valpovo
NK Tomislav Šag
NK Hrvatski Sokol
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
15:30
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Valpovo
NK Gat
NK Zrinski Vinogradci
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Zadarska
NK Rasha
NK Vrcevo Glavica
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
15:30
|
Serbia Amateur Druga Novosadska Liga
FK Sofex Futog
FK Tatra Kisac
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Zadarska
NK Debeljak
NŠK Sv. Mihovil Ugljan-Pašman
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Zadarska
NK Debeljak
NŠK Sv. Mihovil Ugljan-Pašman
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
15:30
|
Slovenia Amateur 3. SNL vzhod
NK Svoboda Ljubljana
NK Brda
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
15:30
|
Slovenia Amateur 3. SNL vzhod
ND Adria Miren
NK Šobec Lesce
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
15:30
|
Slovenia Amateur 3. SNL vzhod
NK Kočevje
ND Slovan
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
15:30
|
Slovenia Amateur 3. SNL vzhod
NK Svoboda Ljubljana
NK Brda
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
15:30
|
Hungary Amateur BLSZ I. osztály
Testvériség SE
Szent István SE
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Vukovarsko-srijemska
NK Županja 77
NK Slavonac Komletinci
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Vukovarsko-srijemska
NK Županja 77
NK Slavonac Komletinci
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Osječko-baranjska
NK Olimpija Osijek
NK Torpedo Kuševac
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
15:30
|
Hungary Amateur BLSZ I. osztály
Pestszentimrei Sport Kor
43. sz. Farashin SK
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
15:30
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Istarska - Sjever
NK Novgrad 1947
NK Galeb Juricani
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
16:00
|
Switzerland Amateur Erste Liga Classic
FC Emmenbrücke
FC Basseourt
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
16:00
|
Netherlands Amateur Derde Divisie
Farashin GVV
OJC Rossmalen
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
16:00
|
Faransa Amateur Normandie National 3
Amurka Alençon
FC Saint-Lo Manche
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
16:00
|
Faransa Amateur Nouvelle-Aquitaine National 3
US Chambray-lès-Yawon shakatawa
Kafar Bourges 18 B
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
16:00
|
Portugal Amateur AF Algarve I Division
GD Lagos
CD Odiáxere
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
16:00
|
Switzerland Amateur 2. Liga FVRZ
FC Herrliberg
FC Schaffhausen 2
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
16:00
|
Portugal Amateur AF Algarve I Division
FC 11 Espanca
CU Culatrense
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
16:00
|
Portugal Amateur AF Algarve I Division
FC Carvoeiro United
Portimonense SC B
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
16:00
|
Switzerland Amateur Erste Liga Classic
FC Emmenbrücke
FC Basseourt
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
16:00
|
Portugal U19 Championship
Benfica U19
FC Porto U19
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
16:00
|
Switzerland Amateur 2. Liga FVRZ
FC Seefeld Zurich
FC Blue Stars ZH
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
16:00
|
Portugal U19 Championship
Gil Vicente FC U19
Vizela U19
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
16:00
|
Portugal U19 Championship
Wasa U19
Vitória SC U19
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
16:00
|
Portugal Amateur A.F. Evora Elite League
Lusitano de Évora "B"
SC Alcaçoense
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
16:00
|
El Salvador Division na biyu
CD Titan
CSD Gale
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
16:00
|
Faransa Amateur Normandie National 3
AG Cannaise
Flers FC
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/11
16:00
|
Switzerland Amateur 2. Liga FVRZ
FC Herrliberg
FC Schaffhausen 2
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/11
16:00
|
Portugal U19 Championship
Gil Vicente FC U19
Vizela U19
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/11
16:00
|
Portugal U19 Championship
Wasa U19
Vitória SC U19
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/11
16:00
|
Netherlands Amateur Derde Divisie
Farashin GVV
OJC Rossmalen
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/11
16:00
|
Faransa Amateur Normandie National 3
Amurka Alençon
FC Saint-Lo Manche
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/11
16:00
|
Kasar Estonia
FC Tallin
JK Tallinna Kalev U21
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
16:00
|
Kasar Finland
Inter Turku
HJK
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
16:00
|
Gasar Super League ta mata ta Switzerland
Basel
FC Zurich
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
16:00
|
Estonia Esiliiga B
Läänemaa JK Haapsalu
Narva Trans U21
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
16:00
|
Portugal U19 Championship
Benfica U19
FC Porto U19
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
16:00
|
Portugal U19 Championship
Gil Vicente FC U19
Vizela U19
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
16:00
|
Spain ta biyu Federation
RZ Deportivo Aragon
Pontevedra CF
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
16:15
|
Gasar Super League ta mata ta Switzerland
FC Arau
Ƙungiyar Grasshopper Zürich
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
16:15
|
Belgian Pro League
KAS Eupen
RWD Molenbeek
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
16:30
|
Switzerland Amateur 3. FTC League
FC Rancate
SAV Vacallo
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
16:30
|
Gasar Firimiya ta Ingila
Nottingham Forest
Chelsea
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
16:30
|
Jamus Bundesliga
Mainz 05
Borussia Dortmund
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
16:30
|
Gasar Cin Kofin Mata ta Portugal
Atletico Ouriense
Vilaverdense FC
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
17:25
|
Kuwait Kuwait League
al-kuwait
Al-Nasr Kuwait
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
17:30
|
Switzerland Amateur 3. FTC League
FC na zamani
GC Biaschesi
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
18:00
|
Brazil U20 Capixaba – Rukunin C
Nova Venécia U20
Rio Branco-ES U20
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
18:00
|
Brazil U20 Capixaba – Rukunin C
Nova Venécia U20
Rio Branco-ES U20
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
18:00
|
Belarus Vysshaya League
Dynamo Brest
FK Gomel
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
18:00
|
Brazil U20 Catarinense
Internacional de Lages U20
Marcilio Dias U20
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
18:00
|
Brazil U20 Catarinense
Internacional de Lages U20
Marcilio Dias U20
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
18:30
|
Brazil U20 Paranaense – Mataki na farko, Rukunin A
Campo Mourao U20
Athletico U20
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
18:30
|
Brazil U20 Paranaense – Mataki na farko, Rukunin A
Campo Mourao U20
Athletico U20
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
18:30
|
Brazil U20 Goiano
Guanabara City GO
Aragoiânia EC U20
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/11
18:30
|
Andorra Primera Division
FC Santa Coloma
Atlètic Club Escaldes
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
18:30
|
Brazil Amateur U17 Cearense
Tashar AE U17
Sao Gerardo EC U17
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
18:30
|
Brazil Amateur U17 Cearense
Clube Atlético Cearense U17
Cear U17
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
18:30
|
Brazil Amateur U17 Cearense
FC Acopiara Academy U17
Santa Cruz FC-CE U17
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
18:30
|
Brazil Amateur U17 Cearense
Tashar AE U17
Sao Gerardo EC U17
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
18:45
|
Lig na Ingila biyu
Milton Keynes Dons
Garin Crawley
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
18:45
|
Lig na Ingila biyu
Milton Keynes Dons
Garin Crawley
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
18:45
|
Italiya Serie A
Milan
Cagliari
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
19:00
|
Spain La Liga
Athletic Club
Osasuna
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
19:00
|
Faransa Division 1, Mata
Paris Saint-Germain
Paris FC
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
20:30
|
Suriname SVB Eerste Divisie
SV Broki
Inter Moengotapoe
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
21:00
|
Mexico Liga MX, Clausura
Monterrey
UANL Tigers
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/11
22:15
|
Colombia Primera A, Apertura
Athletic Bucaramanga
Junior Barranquilla
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
22:30
|
Aruba Division of Honor
SV Estrella Papilon
SV Britannia Piedra Plat
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
23:00
|
Argentina Primera C Metropolitana
Puerto Nuevo
Deportivo Muniz
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
23:30
|
Amurka MLS
CF Montreal
Inter Miami CF
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/11
23:30
|
Amurka MLS
Ƙungiyar Philadelphia
Orlando City SC
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
23:30
|
Amurka MLS
CF Montreal
Inter Miami CF
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/11
23:30
|
Ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta mata ta Amurka
Orlando Pride
Bay FC
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
01:00
|
New Zealand National League
Napier City Rovers
FC Petone
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
01:00
|
New Zealand National League
Napier City Rovers
FC Petone
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
01:00
|
New Zealand National League
Napier City Rovers
FC Petone
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
01:00
|
Gasar Premier Seria A Mexico, Rukunin 1
Durango Alacranes
Matamoros Gavilanes
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
01:30
|
Amurka MLS
Colorado Rapids
Yankunan San Jose
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
02:00
|
Ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta mata ta Amurka
Portland Thorns FC
Mulki FC
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
02:30
|
Gasar Firimiya ta Ƙasar Amurka
Oakland Stompers
Napa Valley 1839 FC
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
02:30
|
Gasar Firimiya ta Ƙasar Amurka
Oakland Stompers
Napa Valley 1839 FC
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
04:30
|
Ostiraliya NPL, Arewacin New South Wales
Birnin Charlestown
Valentine FC
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
05:00
|
Ostiraliya NPL, New South Wales
Rockdale City Suns
Sydney FC Academy
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
05:00
|
Ostiraliya NPL, New South Wales
Blacktown City FC
Marconi Stallions
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
05:00
|
Ostiraliya NPL, New South Wales
Rockdale City Suns
Sydney FC Academy
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
05:00
|
Ostiraliya NPL, Queensland
Brisbane Roar Matasa
Gold Coast United
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
05:00
|
Ostiraliya NPL, Victoria
St. Albans Waliyyai
South Melbourne
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
06:00
|
Ostiraliya NPL 2, Victoria
Western United FC Reserves
Matasan Nasara na Melbourne
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
07:00
|
China CFA Division Two League
Cibiyar fasaha ta Beijing
Hubei Istar
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
07:00
|
Spain Amateur Veterans League Madrid North
CD Algeteño (V)
AD Colmenar Viejo (V)
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
07:00
|
Spain Amateur Veterans League Madrid North
CD Algeteño (V)
AD Colmenar Viejo (V)
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
07:00
|
Spain Amateur Veterans League Madrid North
CD Algeteño (V)
AD Colmenar Viejo (V)
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
07:15
|
Ostiraliya NPL, Queensland
Rochedale Rovers
Brisbane City FC
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 7 Prahova
AS Rapid Sălciile
Voinţa Vadu Părului
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Botoșani
Soimii Baluseni
AFC Sulița
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Botoșani
AS Sportivul Trustesti
AS Unirea Săveni
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Alba
AS Voința Beldiu
AFC Kinder Teiuș
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Botoșani
Spicul Iacobeni
AS Flacara 1907 Flamanzi
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Brasov
AS Ludişor
AS Sercaiana Sercaia
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Galati
CSL Foresta da kuma 'yan wasan kwaikwayo
Zorile Grivisa
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Galati
Zorile Grivisa
ACS Luceafărul Berești
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Galati
Prutul Vladești
AS Siratul Piscu
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 4 Tulcea
AS Naţional Somov
AS Viitorul Murighiol
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 4 Vaslui
FC Vultureşti
Clubul Sportiv Orășenesc Negrești
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 4 Vaslui
Kungiyar Wasanni Comstar Vaslui
FC 2007 Garceni
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Galati
ACS Luceafărul Berești
FC Flacăra Pechea
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Galati
FC Victoria Slobozia Conachi
Prutul Vladești
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Braila
ACS Communal Cazasu II
ACS Dunărea Tichilești
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Brasov
AS Luceafărul Margineni
AS Prietenii Rupea
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Dambovita
AFC Race
ACS Unirea Ungureni
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Dambovita
CS Communal Valea Lungă
AS Victoria 2018 Văcărești
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Dambovita
AS Voința Adânca
AS Olimpia Picior De Munte
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Dambovita
AS FC Dentas Tărtăşești
AFC Viitorul Dobra
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur liga 5 Vâlcea
CS kuma
ACS Alutus Sălătrucel
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Dambovita
FC Steagu Roșu Colacu
FC Lungule
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Dambovita
AS Vânatorul 2015 Rãțoaia
AS Sportul Lucieni
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Brasov
ACS Asalt Cincu
AS Viitorul Progresul Voivodeni
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Constanta
CS Negru Voda
AS Viisoara
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Constanta
AS Flacăra Crucea
Sunan mahaifi ma'anar Castelu
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Constanta
AS Inter Costin
AS Progresul Osmancea
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Constanta
AS Constructorul Topraisar
AS Unirea Topraisar
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Dolj
ACS Unirea Galiciuica
CS Triumf Barca
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Dolj
AS Progresul Castranova
ACS Avantul Daneți
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Dolj
ACS Unirea Tamburești
ACS Progresul Amărăștii De Sus
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Dolj
ACS Victoria Bratovoe
CS Sporting Leu
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Dolj
ACS Recolta Măceșu De Jos
ACS Unirea Vela
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Dolj
CS Carcea II
AS Viitorul Lăcrița
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Dolj
AS Flacăra Drăgotești
AS Viitorul Śuglui
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Dolj
ACS Viitorul Gherce da
ACS Viitorul Coțofenii Din Dos
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Dolj
ACS Standard Craiova
ACS Voința Rasnic
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Dolj
ACS Jiul Bresta
ACS da kuma De Sus
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Dolj
ACSO Filiași II
ACS Vulturul Cernătești
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 6 Teleorman
AS Petrolul Poeni
AS Gloria Merisani
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 6 Teleorman
AS Viitorul Gratia
AS Viitorul Butești
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 6 Teleorman
CS Flacăra Contešti
CS Steaua Dracea
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 6 Teleorman
AS Teleormanul Troianul
ACS Oltul Plopii Slavitesti
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 6 Teleorman
AS Viitorul Turris Turnu Măgurele
AS Dinamo Bogdana
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 6 Teleorman
AS Progresul 2007 Bogdana
AS Victoria Ciuperceni
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 4 Mehedinti
Clubul Sportiv Local Gogoșu
CS Viitorul Darvari
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 6 Valcea
AS Făurești
AS Cerna Copăceni
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 6 Valcea
AS Oltețul Bălceşti 2014
AS Zorile Scundu
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 6 Valcea
AS Oltețul Zătreni
CS Dămila Maciuca
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Brasov
AS Cetatea Apața 2001
ACS Hâlchiu
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 7 Prahova
Viitorul Pantazi
Podgoria Vadu Sapat
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Alba
ACS da Ciumbrud
AS Orient Blandiana
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Alba
AFC da Vințu de Jos
CS Progresul Farãu
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 4 Vaslui
CS Victoria Muntenii De Jos
CS Sporting Juniorul Vaslui
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Calarasi
ACS Viitorul Ileana II
AFC Progresul Perișoru
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Gorj
AS Viitorul Plopșoru
AS Pandurii Padeş 2019
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Gorj
AS Stejari
AS Gilortul Bengești
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 4 Tulcea
AS Partizanul Luncaviţa
AS Luceafărul Slava Cercheză
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 4 Mehedinti
CS Viitorul Cujmir
AS Unirea 2023 Gârla Mare
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Brasov
ACS Colțea 1920 Brașov II
SC Bran
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Brasov
Farashin ACS Prejmer
ACS Vulcan 2008 II
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 7 Prahova
Şoimii Apostolache
Cricovul Ciocini
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 6 Teleorman
AS Old Boys Alexandria
CS Vitanesti
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 4 Tulcea
ACS Viitorul Horia
AS Triumf Cerna
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 4 Tulcea
ACS Flacara Mihail Kogalniceanu
FC Delta Tulcea
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Dolj
ACS Sarja Robanești
AFC Milan Academy
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 7 Prahova
CS da Hãbud
Unirea Brateşti
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Botoșani
FC Viitorul Gorbănești
FC Ripiceni
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Constanta
AS Voinţa Simoc
CS Gloria Albești II
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Kungiyar Kwallon Kafa ta Philippines
Mendiola FC
Sojojin Philippines
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Dolj
ACS Fulgerul Maglavit
ACS Viitorul Seaca de Câmp
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Dolj
AS Viitorul Folder
ACS da Cerat II
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Dolj
ACS Sarja Robanești
AFC Milan Academy
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Brasov
ACS Colțea 1920 Brașov II
SC Bran
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Brasov
Farashin ACS Prejmer
ACS Vulcan 2008 II
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 4 Mehedinti
CS Viitorul Cujmir
AS Unirea 2023 Gârla Mare
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 7 Prahova
Şoimii Apostolache
Cricovul Ciocini
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 6 Teleorman
AS Old Boys Alexandria
CS Vitanesti
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 4 Tulcea
ACS Viitorul Horia
AS Triumf Cerna
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 4 Tulcea
ACS Flacara Mihail Kogalniceanu
FC Delta Tulcea
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Alba
AFC da Vințu de Jos
CS Progresul Farãu
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Botoșani
ACS ProSport Varful Campului
AFC Viitorul Albești
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Constanta
AS Voinţa Simoc
CS Gloria Albești II
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Constanta
Trophaeum Adamclisi
CS Axiopolis Cernavodă II
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Constanta
Sunan mahaifi ma'anar Cochirleni
AS Marmura Deleni
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 4 Vaslui
CS Victoria Muntenii De Jos
CS Sporting Juniorul Vaslui
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Alba
ACS da Ciumbrud
AS Orient Blandiana
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 4 Tulcea
AS Partizanul Luncaviţa
AS Luceafărul Slava Cercheză
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Calarasi
ACS Viitorul Ileana II
AFC Progresul Perișoru
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 4 Gorj
CS International Bălești
CS Unirea ta haɓaka
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Gorj
AS Viitorul Plopșoru
AS Pandurii Padeş 2019
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Gorj
AS Viitorul Brănești
AS Foresta Văgiulești
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Gorj
AS Triumful Borăscu
AS Unirea Bolboși
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Gorj
AS Stejari
AS Gilortul Bengești
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Ostiraliya NPL Queensland, Mata
Yankunan Gabashin Gabas
Brisbane City FC
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 4 Mehedinti
CS Victoria Vînju Mare
CS Recolta Danceu
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Calarasi
ACS Înainte Modelu II
AS Avantul Pietroiu
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Alba
AS Voința Beldiu
AFC Kinder Teiuș
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Calarasi
ACS Tricolorul Jegălia
AS da Unirea
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Dambovita
AFC Race
ACS Unirea Ungureni
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Brasov
AS Luceafărul Margineni
AS Prietenii Rupea
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Braila
CS da Tudor Vladimirescu
AS Stanriz Stăncuța
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Braila
CS Dunărea Gropeni
CS Dynamic Unirea
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Braila
ACS Communal Cazasu II
ACS Dunărea Tichilești
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 4 Tulcea
AS Naţional Somov
AS Viitorul Murighiol
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 4 Vaslui
Bankin wasanni
Flacara Muntenii De Sus
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 4 Vaslui
Kungiyar Wasanni Comstar Vaslui
FC 2007 Garceni
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Brasov
AS Ludişor
AS Sercaiana Sercaia
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Brasov
AS Dacia Copăcel
AS Viitorul Recea
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Galati
AS Siratul Piscu
AS Viitorul Costache Negri
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Galati
ACS Mălina Smardan
Inter 2000 Tudor Vladimirescu
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Galati
AS Viitorul Costache Negri
CSL Foresta da kuma 'yan wasan kwaikwayo
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Galati
ACS Luceafărul Berești
FC Flacăra Pechea
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Galati
FC Victoria Slobozia Conachi
Prutul Vladești
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Galati
Inter 2000 Tudor Vladimirescu
AS Râzeșii Valea Mărului
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Galati
CSL Foresta da kuma 'yan wasan kwaikwayo
Zorile Grivisa
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Galati
Zorile Grivisa
ACS Luceafărul Berești
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Galati
Prutul Vladești
AS Siratul Piscu
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 7 Prahova
AS Rapid Sălciile
Voinţa Vadu Părului
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Valcea
ACS Foresta Mãlaia
ATCS Sparta Râmnicu Vâlcea
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Dambovita
CS Viitorul Aninoasa
AS Victoria Comisani
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Dambovita
ACS Gura Ocniței
AFC Unirea Colibași
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Dambovita
FC Ravens Corbii Mari
AS Viitorul Gheboaia
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Dambovita
CS Communal Valea Lungă
AS Victoria 2018 Văcărești
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Dambovita
ACS Voința Crețu
AS Flacăra Zavoi
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Dambovita
AS da Finta
AS Sportul Mogoșani
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Dambovita
AS Voința Adânca
AS Olimpia Picior De Munte
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Dambovita
AS Spicul Jugureni
AS Luceafărul Poiana
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Dambovita
FC Steagu Roșu Colacu
FC Lungule
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Dambovita
AS Vânatorul 2015 Rãțoaia
AS Sportul Lucieni
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur liga 5 Vâlcea
CS kuma
ACS Alutus Sălătrucel
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Dambovita
AS FC Dentas Tărtăşești
AFC Viitorul Dobra
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Dambovita
ACS Dinamo Odaia Turcului
CS Viitorul Cojasca
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Dambovita
FC Viitorul IL Caragiale
AS Dragomirești
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Botoșani
Soimii Baluseni
AFC Sulița
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Botoșani
AS Sportivul Trustesti
AS Unirea Săveni
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Dambovita
AS Luceafărul Dărmănești
ACS Gloria Bucșani
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 7 Prahova
Viitorul Pantazi
Podgoria Vadu Sapat
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Galati
AS Râzeșii Valea Mărului
FC Victoria Slobozia Conachi
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 4 Gorj
AS Jupînești
AS Petrolul Stoina
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 6 Teleorman
AS Petrolul Poeni
AS Gloria Merisani
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 6 Teleorman
CS Viitorul Drăgănești De Vede
AS Recolta Sfințești
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 6 Teleorman
CS Olimpia Dobrotești 2023
FCS Viitorul Perii Brosteni
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 6 Teleorman
CS Flacăra Contešti
CS Steaua Dracea
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 6 Teleorman
AS Viitorul Turris Turnu Măgurele
AS Dinamo Bogdana
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 6 Teleorman
AS Progresul 2007 Bogdana
AS Victoria Ciuperceni
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 4 Tulcea
AS Progresul Isaccea
AS Heracleea Enisal
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 4 Tulcea
AS Pescăruřul 1969 Sarichioi
AS da kuma Toplog
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 4 Mehedinti
Clubul Sportiv Local Gogoșu
CS Viitorul Darvari
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 6 Valcea
AS Făurești
AS Cerna Copăceni
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 6 Valcea
AS Oltețul Bălceşti 2014
AS Zorile Scundu
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 6 Valcea
AS Oltețul Zătreni
CS Dămila Maciuca
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Braila
AS Spicul Râmnicelu
AS Siratul Vadeni
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Constanta
Samun Nicolae Bălcescu
Pescarul Ghindărești
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Constanta
Litoralul 22 Corbu
Viitorul Fintînele
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Constanta
AS Pescăruşul Gîrlicu
CS Petera
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Constanta
AS Independence
AS Aurora 23 ga Agusta
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Constanta
AS Constructorul Topraisar
AS Unirea Topraisar
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Constanta
CS Negru Voda
AS Viisoara
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Constanta
Inter Ion Corvin
CS Gloria Băneasa II
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Dolj
ACS Desnatuiul Giurgița
ACS Viitorul Ciupercenii Noi
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Dolj
AS Voința Puțuri
ACS Inter Secui
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Dolj
ACS Viitorul Teasc
AFC Coșoveni
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Dolj
ACS Victoria Bratovoe
CS Sporting Leu
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Dolj
ACS Recolta Măceșu De Jos
ACS Unirea Vela
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Dolj
CS Carcea II
AS Viitorul Lăcrița
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Dolj
Yadda za a furta Calopar
ACS da Malu Mare
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Dolj
AS Flacăra Drăgotești
AS Viitorul Śuglui
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Dolj
ACS Viitorul Gherce da
ACS Viitorul Coțofenii Din Dos
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Dolj
ACS Standard Craiova
ACS Voința Rasnic
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Dolj
ACS Jiul Bresta
ACS da kuma De Sus
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Dolj
ACSO Filiași II
ACS Vulturul Cernătești
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Dolj
AS Betis Craiova
ACS Viitorul Predești
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Gorj
AS Viitorul Plopșoru
AS Pandurii Padeş 2019
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 4 Tulcea
AS Partizanul Luncaviţa
AS Luceafărul Slava Cercheză
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 7 Prahova
CS da Hãbud
Unirea Brateşti
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 4 Tulcea
ACS Flacara Mihail Kogalniceanu
FC Delta Tulcea
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Alba
AS Voința Beldiu
AFC Kinder Teiuș
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Dambovita
AFC Race
ACS Unirea Ungureni
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 7 Prahova
AS Rapid Sălciile
Voinţa Vadu Părului
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur liga 5 Vâlcea
CS kuma
ACS Alutus Sălătrucel
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Constanta
AS Constructorul Topraisar
AS Unirea Topraisar
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Dolj
ACS Viitorul Teasc
AFC Coșoveni
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Dolj
ACS Viitorul Gherce da
ACS Viitorul Coțofenii Din Dos
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Dolj
ACS Standard Craiova
ACS Voința Rasnic
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Dolj
ACSO Filiași II
ACS Vulturul Cernătești
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 4 Mehedinti
Clubul Sportiv Local Gogoșu
CS Viitorul Darvari
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 6 Teleorman
AS Petrolul Poeni
AS Gloria Merisani
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 6 Valcea
AS Oltețul Bălceşti 2014
AS Zorile Scundu
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
08:00
|
Kungiyar Kwallon Kafa ta Philippines
Mendiola FC
Sojojin Philippines
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Sibiu
AS Gloria Loamnes
CS Sãliște 2012
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Sibiu
AS Silvatex Orlat
AS Gloria Păuca
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Suceava
AS Bucovina Dărmănești
ACS Moldova Dragușeni
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 4 Suceava
ACS da Muzul Preutești
FC da Gura Humorului
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 4 Bihor
FC Universitatea Oradea
CS Oşorhei
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Iasi
AS Pașcani Locomotive
AS 2023 Todirești
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Iasi
FC Recolta Consești
CS Unirea Mircești
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Iasi
AS Biruința Miroslovești
Wurin Motsi
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Iasi
ASA Avantul Tătăruși
AS Viitorul Brăești
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Iasi
AS Biruința Miroslovești
Wurin Motsi
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Iasi
ASA Avantul Tătăruși
AS Viitorul Brăești
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Iasi
AS Pașcani Locomotive
AS 2023 Todirești
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Iasi
FC Recolta Consești
CS Unirea Mircești
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 7 Prahova
AS Tineratul Poiana Vărbilău
Viitorul Iordăcheanu
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 7 Prahova
Steaua Mărgineni
AS Avantul Cerașu
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 7 Prahova
AS Podenii Vechi
Voinţa Măgurele
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 7 Prahova
AS Podenii Vechi
Voinţa Măgurele
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 7 Prahova
AS Podenii Vechi
Voinţa Măgurele
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 7 Prahova
AS Tineratul Poiana Vărbilău
Viitorul Iordăcheanu
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Prahova
AS Targşorul Vechi Stăncești
AS Starchiojd
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Olt
ACS Dârjovul Valea Mare
AS Recolta Movileni
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Olt
AS Avântul Oporelu
AS Vultelul Poboru
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Olt
ACS Lupii Profa
AS Voința Margineni
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Giurgiu
AS Tineretul Vadu Lat
CS Zmeii Ogrezeni II
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Giurgiu
CS Padureni
AS Olimpia Mirsa
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Giurgiu
ASFC Podisor
AS Roneda Naipu
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Giurgiu
CS Padureni
AS Olimpia Mirsa
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Giurgiu
ACS Mihai Voda
AS Crevedia Mare
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Giurgiu
AS Iepureƙi
CS Progresul Palanca
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Giurgiu
AS Tineretul Vadu Lat
CS Zmeii Ogrezeni II
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Giurgiu
CS Padureni
AS Olimpia Mirsa
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Sibiu
AS Recolta Apoldu De Jos
Farashin ACS
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Sibiu
ACS Oltul Turnu Rosu
ACS Progresul Bogatu
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Sibiu
AS Unirea Ocna Sibiului
AS Nocrich
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Sibiu
ACS Chirp
ACS Cibinul Cristian
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Sibiu
ASA Sibiu
ACS Vulturul Poplaca 2017
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Sibiu
ACS Chirp
ACS Cibinul Cristian
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Sibiu
AS Recolta Apoldu De Jos
Farashin ACS
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Sibiu
AS Unirea Ocna Sibiului
AS Nocrich
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Sibiu
ASA Sibiu
ACS Vulturul Poplaca 2017
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Sibiu
ACS Chirp
ACS Cibinul Cristian
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Sibiu
ACS Oltul Turnu Rosu
ACS Progresul Bogatu
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Sibiu
AS Unirea Ocna Sibiului
AS Nocrich
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Sibiu
ASA Sibiu
ACS Vulturul Poplaca 2017
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Arges – Seria Nord
AS Contabilitate Stoenesti
ACSC Vointa Titesti
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Arges – Seria Nord
ACS Vulturii Vulture da sauransu
AFCS Cetateni
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Arges – Seria Nord
AS Partizanul Vladesti
AS Rapid Davidesti
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
Viitorul Poienarii Burchii
CS Avântul Măgureni
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
CS Ariceştii Rahtivani
AS Gorgota
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 4 Iasi
AS Tonmir Iași
Stejarul Sinești
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 4 Iasi
Stejarul Dobrov
AS USV Iași
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
Prahova Tinosu
AS Prahova Nedelea
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 4 Iasi
ASS Zimbru Boureni
CS Stejarul Barnova
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 4 Iasi
AS ƙaura
Gloria Balți
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 4 Iasi
AS Tonmir Iași
Stejarul Sinești
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 4 Iasi
AS Victoria Lețcani
Moldova Cristi
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 4 Iasi
Stejarul Dobrov
AS USV Iași
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
AS Viitorul Colceag
Tirana Homorâciu
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
Nasara 2018 Ceptura
FC Unirea Valea Dulce
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
CS Bucov Pleasa
Avantul Tomşani
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
FC Vulturul Zanoaga
Progresul Coslegi
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
Ştiinţa Albeşti
Voinţa 2009 Gornet
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
FC Vulturul Zanoaga
Progresul Coslegi
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
Ştiinţa Albeşti
Voinţa 2009 Gornet
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
AS Viitorul Colceag
Tirana Homorâciu
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
Nasara 2018 Ceptura
FC Unirea Valea Dulce
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
AS Viitorul Colceag
Tirana Homorâciu
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
Nasara 2018 Ceptura
FC Unirea Valea Dulce
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
CS Bucov Pleasa
Avantul Tomşani
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
FC Vulturul Zanoaga
Progresul Coslegi
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
Ştiinţa Albeşti
Voinţa 2009 Gornet
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Olt
AS Cetatea Noua Vadastra
ACS Valea Oltului Cilieni
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Olt
ACS Gloria Vișina Veche
AS Traian Column
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Olt
AS Victoria Ianca
ACS Oltul Tia Mare
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Olt
ACS Gloria Vișina Veche
AS Traian Column
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Sibiu
AS Viitorul Ațel
ACS Celectro Micasasa
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Sibiu
AS Arsenal Dirlos
AS Gloria Smig
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Sibiu
AS Viitorul Valchid
AS Fotbal Curciu
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Sibiu
AS Sorostin da Mică
AS Speranța Biertan
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Sibiu
AS Viitorul Târnava
AS Athletic Paucea
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Sibiu
AS Viitorul Ațel
ACS Celectro Micasasa
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Sibiu
AS Arsenal Dirlos
AS Gloria Smig
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Sibiu
AS Sorostin da Mică
AS Speranța Biertan
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Sibiu
AS Valea Viilor
ACS Flacăra Gaz-Metan
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Sibiu
AS Viitorul Târnava
AS Athletic Paucea
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Sibiu
AS Arsenal Dirlos
AS Gloria Smig
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Sibiu
AS Viitorul Târnava
AS Athletic Paucea
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Arges – Seria Nord
CS Sporting Piteƙi
FC Star Sport Arge da Pitești
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Arges – Seria Nord
AS Mice 2002
CS Real Bradu
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Arges – Seria Nord
Farashin ACS
AFC Frizian Cateasca 2023
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Arges – Seria Nord
AS Mice 2002
CS Real Bradu
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Arges – Seria Nord
AFC Juventus Victoria 1992 Bascov
AS Viitorul Ștefan cel Mare
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Arges – Seria Nord
ACS Energia Stolnici
AS Unirea Hirsesti
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Arges – Seria Nord
ACS Miro i
AS Speranța Masara
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Arges – Seria Nord
AFC Juventus Victoria 1992 Bascov
AS Viitorul Ștefan cel Mare
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Arges – Seria Nord
ACS Energia Stolnici
AS Unirea Hirsesti
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Arges – Seria Nord
AS Flacara Leordeni
Tsoron ACS
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Arges – Seria Nord
ACS Miro i
AS Speranța Masara
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Arges – Seria Nord
ACS Energia Stolnici
AS Unirea Hirsesti
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Arges – Seria Nord
AS Flacara Leordeni
Tsoron ACS
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Arges – Seria Nord
ACS Steaua Negrasi
ACS Lunca Corbului 2000
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur Liga 5 Arges – Seria Nord
AFC Juventus Victoria 1992 Bascov
AS Viitorul Ștefan cel Mare
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
08:00
|
Spain Amateur Veterans League Madrid North
Haro Villanueva FC (V)
CF Fuente el Saz (V)
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Spain Amateur Veterans League Madrid North
Haro Villanueva FC (V)
CF Fuente el Saz (V)
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
ACS DP Cornu II
Gloria Vâlcăneşti
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
Tineretul Poienarii Burchii
Flacăra Mălăieşti
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
CS Sotrile
AS Viitorul Ţipăreşti
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
ACS DP Cornu II
Gloria Vâlcăneşti
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
AS Voința Adunați
Viitorul Proviţa de Sus
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
ACS Caraimanul Busteni
Lardin Progresul na Jos
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
Tineretul Poienarii Burchii
Flacăra Mălăieşti
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 6 Prahova
ACS DP Cornu II
Gloria Vâlcăneşti
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
08:00
|
Spain Amateur Veterans League Madrid North
CD Loeches (V)
FC Bulgaria Alcalá de Henares (V)
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Spain Amateur Veterans League Madrid North
CD Futuro San Francisco (V)
Bar La Herradura Torrejón (V)
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Spain Amateur Veterans League Madrid North
CD Loeches (V)
FC Bulgaria Alcalá de Henares (V)
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Spain Amateur Veterans League Madrid North
CD Futuro San Francisco (V)
Bar La Herradura Torrejón (V)
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Iasi
AS Biruinta Movileni
Poiana Paparoma
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Iasi
AS Avantul Golăiești
CS Dume
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Iasi
CS Tome i
FC Fulgerul Śibănesti
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Iasi
ACS Sportul Studențesc Iași
CS Gloria Romanești
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Iasi
AS Biruinta Movileni
Poiana Paparoma
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Iasi
CS Tome i
FC Fulgerul Śibănesti
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Iasi
ACS Sportul Studențesc Iași
CS Gloria Romanești
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:00
|
Romania Amateur League 5 Iasi
CS Viitorul Belcesti
FC Viitorul Plugari
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:15
|
Switzerland Amateur 2. Liga FVRZ
FC Diessenhofen
FC Bassersdorf
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:15
|
Mongoliya Premier League
TUV Buganud
Khaan Khuns – Erchim FC
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:30
|
Girka Amateur A EPS Makedonias Rukunin 1
PAOK U16
Omonoia Sindou
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
08:30
|
Premier League Australia Queensland 1
Capalaba Bulldog
Kudu West Queensland Thunder
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:30
|
Girka Amateur A EPS Makedonias Rukunin 1
PAOK U16
Omonoia Sindou
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
08:30
|
Premier League Australia Queensland 1
Capalaba Bulldog
Kudu West Queensland Thunder
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
08:30
|
gasar Premier ta Hong Kong
Hong Kong F.C.
Gundumar Golik ta Arewa
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
09:00
|
Romania Amateur Liga 4 Galati
Siratul Cosmești
Muncitorul Ghidigeni
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
09:00
|
Romania Amateur Liga 4 Galati
CS Gloria Iveşti
Ƙungiyar Foltești
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
09:00
|
Romania Amateur League 5 Buzau
AS Sport Club Vernesti
AS Flamura Racovițeni
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
09:00
|
Romania Amateur League 5 Buzau
AS Voința Căldărăști
AS Unirea Padina
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
09:00
|
Romania Amateur League 5 Buzau
AS Progresul Movila Banului
AS Unirea Largu
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
09:00
|
Romania Amateur League 5 Buzau
AS FC Glodeanu Silistea
AS Viitorul Rusetu
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
09:00
|
Romania Amateur Liga 4 Galati
Siratul Cosmești
Muncitorul Ghidigeni
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
09:00
|
Romania Amateur Liga 4 Galati
Shekarar Cudalbi 2015
ACS Lascãr Schela
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
09:00
|
Switzerland Amateur 2. Liga FVRZ
BC Albisrieden
FC Witikon
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
09:00
|
Slovakia U19
FC ViOn Zlaté Moravce U19
FC Petržalka U19
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
09:00
|
Romania Amateur League 5 Buzau
AS Sport Club Vernesti
AS Flamura Racovițeni
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
09:00
|
Romania Amateur League 5 Buzau
AS Viitorul Candeşti
AS Viitorul Tisău
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
09:00
|
Romania Amateur League 5 Buzau
AS Luceafărul CA Rosetti
AS Olimpia Pogoanele
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
09:00
|
Romania Amateur League 5 Buzau
AS Voința Căldărăști
AS Unirea Padina
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
09:00
|
Romania Amateur League 5 Buzau
AS Progresul Movila Banului
AS Unirea Largu
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
09:00
|
Romania Amateur League 5 Buzau
AFC Puiești
AS Viitorul Știubei
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
09:00
|
Romania Amateur League 5 Buzau
AS Victoria Buda
AS da kuma Bălăceanu
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
09:00
|
Slovakia U19
FC ViOn Zlaté Moravce U19
FC Petržalka U19
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
09:00
|
Romania Amateur League 5 Buzau
AS Sãhăteni
AS Diadema Gheraseni
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
09:00
|
Slovakia U19
FC ViOn Zlaté Moravce U19
FC Petržalka U19
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
09:00
|
Estonia II Liiga – Lõuna/Lääne piirkund
FCI Levadia Tallinn U19
FC Ararat TTU
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
09:00
|
Estonia II Liiga – Lõuna/Lääne piirkund
FCI Levadia Tallinn U19
FC Ararat TTU
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
09:00
|
Estonia II Liiga – Lõuna/Lääne piirkund
FCI Levadia Tallinn U19
FC Ararat TTU
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
09:30
|
Kasar Estonia
FC Elva
Flora Tallinn U21
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
09:30
|
Romania Amateur Liga 5 Teleorman
AS Spicul Balaci
ACS Vointa Dunarea Pietrosani
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
09:30
|
Romania Amateur Liga 5 Teleorman
ACS Atletic Orbeasca
ACS Tineretul Suhaia
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
09:30
|
Romania Amateur Liga 5 Teleorman
AS Tineretul Silistea
CS Flacara Calinesti
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
09:30
|
Spain Amateur Tercera Federación, Rukunin 7
Rayo Vallecano B
CD Canillas
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
09:30
|
Estonia Meistriliga Mata
Lootos Polva Mata
JK Tallinna Kalev Mata
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
09:30
|
Kasar Estonia
FC Elva
Flora Tallinn U21
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
10:00
|
Poland Amateur Liga Okręgowa – Siedlce
Orzeł Unin
Sep Żelechow
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
10:00
|
Switzerland Amateur 2. Liga FVRZ
FC Oerlikon/Polizei Zh
FC Regensdorf
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
10:00
|
Hungary NB III Kelet
Budapest Honvéd FC II
Ceglédi VSE
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
10:00
|
Romania Amateur League 4 Vaslui
FC Viitorul Văleni
Speranţa Drânceni
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
10:00
|
Spain Amateur 1st Provincial Division of Aficionados, Primera – Zamora
CD mai suna
Sanabria CF
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
10:00
|
Norway Rukuni na 3
ruwa FK
Strømsgodset II
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
10:00
|
Norway Rukuni na 3
ruwa FK
Strømsgodset II
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
10:00
|
Poland Amateur V. Liga - Wielkopolska
Poland II Środa Wielkopolska
Przemysław Poznan
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
10:00
|
Estonia II Liiga – Lõuna/Lääne piirkund
Rakvere JK Tarvas
Tartu JK Welco II
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
10:00
|
Macao Elite League
Taka Chun Ka I
Gala FC
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
10:00
|
Macao Elite League
Taka Chun Ka I
Gala FC
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
11:00
|
Belarus Pershaya League
BATE Borisov Reserve
Lokomotiv Gomel
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
11:00
|
Romania Amateur Liga 5 Brasov
AS Ileni
AS Beclereana Beclean
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
11:00
|
Romania Amateur Liga 5 Brasov
AS Săgeata Drăguș
AS Mandra
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
11:00
|
Romania Amateur Liga 5 Suceava
ACS Viitorul Vadu Moldovei
AS Unirea Salcea
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
11:00
|
Romania Amateur Liga 5 Suceava
ACS Dream Team
AS Bradul Vama
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
11:00
|
Romania Amateur Liga 5 Suceava
ACS Valea Suhei
ACS Somuz Falticeni 2
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
11:00
|
Romania Amateur Liga 5 Suceava
AS Larix Dornisoara
AS Juniorul Fălticeni
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
11:00
|
Romania Amateur Liga 5 Suceava
AS Vanatorul Dorna Candrenilor
ACS Carpatic Suceava
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
11:00
|
Romania Amateur Liga 5 Suceava
ACS Valea Suhei
ACS Somuz Falticeni 2
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
11:00
|
Romania Amateur Liga 5 Suceava
AS Marginea
ACS Sporting Simicea
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
11:00
|
Romania Amateur Liga 5 Suceava
ACS Viitorul Vadu Moldovei
AS Unirea Salcea
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
11:00
|
Romania Amateur Liga 5 Suceava
CS Sporting Vointa Bunesti
AS Viitorul Forasti
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
11:00
|
Romania Amateur Liga 5 Suceava
ACS Dream Team
AS Bradul Vama
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
11:00
|
Romania Amateur Liga 5 Brasov
AS Bazaltul Racos
AS Transylvania Felmer
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
11:00
|
Romania Amateur Liga 5 Brasov
AS Ileni
AS Beclereana Beclean
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
11:00
|
Romania Amateur Liga 5 Brasov
AS Săgeata Drăguș
AS Mandra
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
11:00
|
Romania Amateur Liga 5 Brasov
AS Săgeata Drăguș
AS Mandra
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
11:00
|
Sweden Division 2, Norra Götaland
BK Gaba
Farashin AIF Herrestads
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
11:00
|
Jamus Amateur Regionalliga Nordost
VSG Altglienike
Greifswalder FC
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
11:00
|
Sweden Amateur Elitettan, Mata
Ina IK
IFK Kalmar
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
11:00
|
Belarus Pershaya League
BATE Borisov Reserve
Lokomotiv Gomel
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
11:00
|
Norway Rukuni na 3
Bodø/Glimt II
Kongsvinger 2
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
11:00
|
Sweden Division 2, Sodra Götaland
Farashin FF
Kristianstad FC
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
11:00
|
Norway Rukuni na 3
shan tabar wiwi
Asane Fotball 2
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
11:00
|
Bulgaria Amateur Chetvarta Liga - AOG Shumen, Arewa
FC Zarya Zvegor
FC Bliznatsi 2022
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
11:00
|
Spain Amateur Lliga Elit Catalana
EU Figueres
EU Ruby
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
11:00
|
Estonia III Liiga – Lõuna piirkund
FC Maardu Aliens
FC Kose
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
11:00
|
Estonia III Liiga – Lõuna piirkund
FC Maardu Aliens
FC Kose
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
11:30
|
Romania Amateur Liga 6 Giurgiu – Nord
AS Viitorul Vedea II
AS Dunarea Gaujani II
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
11:30
|
Rukuni na 2 na Norway
Junkeren
Skeid
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
11:30
|
Jamus Amateur Oberliga NOFV Nord
TSG Neustrelitz
SG Dynamo Schwerin
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
11:30
|
Estonia Premium Liiga
FCI Levadia Tallinn
Nõmme Kalju
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
11:30
|
Romania Amateur Liga 6 Giurgiu – Nord
ACS Maxima Hobaia II
AS Gaiseni 2023 Giurgiu
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
11:30
|
Romania Amateur Liga 6 Giurgiu – Nord
AS Real Drăgăneasca
AS Podul Doamnei II
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
11:30
|
Romania Amateur Liga 6 Giurgiu – Nord
ACS Maxima Hobaia II
AS Gaiseni 2023 Giurgiu
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
11:30
|
Romania Amateur Liga 5 Olt
AS Speranța Sopârlița 2024
ACS Victoria Dobrun
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
11:30
|
Romania Amateur Liga 5 Olt
ACS Haiducii Iancu Jianu
ACS Voineasa
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
11:30
|
Romania Amateur Liga 5 Olt
ACS Atletico Dranovatu
AS Morunglav
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
11:30
|
Romania Amateur Liga 5 Olt
AS Ceramica Oboga
AS Viitorul Leotești
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
11:30
|
Romania Amateur Liga 5 Olt
AS Rapid Piatra Olt
AS FC Birza
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
11:30
|
Romania Amateur Liga 5 Olt
AS Speranța Sopârlița 2024
ACS Victoria Dobrun
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
11:30
|
Romania Amateur Liga 5 Olt
ACS Haiducii Iancu Jianu
ACS Voineasa
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
11:30
|
Romania Amateur Liga 5 Olt
ACS Atletico Dranovatu
AS Morunglav
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
11:30
|
Romania Amateur Liga 5 Olt
AS Ceramica Oboga
AS Viitorul Leotești
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
11:30
|
Romania Amateur Liga 5 Olt
AS Rapid Piatra Olt
AS FC Birza
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
11:30
|
Romania Amateur League 5 Giurgiu
AS Girka
AS Olimpia Malta
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
11:30
|
Romania Amateur League 5 Giurgiu
AS Scarisoara
AS Fortuna Herasti
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
11:30
|
Romania Amateur League 5 Giurgiu
AS Sabarelul Cioceveni
AS Viitorul Baneasa
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
11:30
|
Romania Amateur League 5 Giurgiu
ACS Pro Gostinu
AS Gloria Schitu
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
11:30
|
Romania Amateur League 5 Giurgiu
AS Girka
AS Olimpia Malta
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
11:30
|
Romania Amateur League 5 Giurgiu
AS Unirea Slobozia
AS Agrogold Vlad Tepes
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
11:30
|
Romania Amateur League 5 Giurgiu
AS Scarisoara
AS Fortuna Herasti
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
11:30
|
Romania Amateur League 5 Giurgiu
AS Sabarelul Cioceveni
AS Viitorul Baneasa
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
11:30
|
Romania Amateur League 5 Giurgiu
ACS Unirea Pietrisu
AS Viitorul Hulubesti
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
11:30
|
Romania Amateur League 5 Giurgiu
AS Girka
AS Olimpia Malta
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
11:30
|
Romania Amateur League 5 Giurgiu
ACS Pro Gostinu
AS Gloria Schitu
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
12:00
|
Romania Amateur Liga 5 Maramureș
AS Ulmeni 2023
AS Athletic Remetea Chioarului
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
12:00
|
Jamus Amateur Oberliga NOFV Nord
Eintracht Mahlsdorf
Anker Wismar
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
12:00
|
Sweden Division 2, Norra Svealand
Hudiksvals FF
IK Franke
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
12:00
|
Jamus Amateur Berlin Herren Kreisliga B Stufe 2
SC Gatow II
ASV Berlin II
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
12:00
|
Romania Amateur League 5 Vaslui
FC Ghergheleu
ACS Phoenix Team Tanacu
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
12:00
|
Romania Amateur Liga 4 Maramureș
AS Remeți
CS Plimob Sighetu Marmației
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
12:00
|
Bulgaria Amateur Peta liga - B OG Sofia (Sever)
FC Sokol-Benkovski Sofia
FC Kremikovtsi Sofia
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
12:00
|
Romania Amateur Liga 6 Dambovita
AS Universitatea Băleni
AS Viitorul Gorgota 2019
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
12:00
|
Romania Amateur Liga 6 Dambovita
ACS Sportul Vlădeni
AS Olimpici Ulmi
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
12:00
|
Jamus Amateur Oberliga NOFV Nord
SC Staaken
FSV Optik Rathenow
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
12:00
|
Jamhuriyar Czech 1. Liga, Mata
1. FC Slovako
sparta praha
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
12:00
|
Romania Amateur Liga 5 Maramureș
AS Fulgerul Laschia
AS Gloria Chechiș
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
12:00
|
Romania Amateur Liga 5 Maramureș
AS Ulmeni 2023
AS Athletic Remetea Chioarului
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
12:00
|
Netherlands Amateur 1e Klasse Zondag - Yamma
Wormerveer Fortune
IVV Landsmeer
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
12:00
|
Romania Amateur Liga 6 Dambovita
Juventus Crovu
ACS Miulest
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
12:00
|
Bulgaria Amateur Peta liga - B OG Sofia (Sever)
FC National Sofia
FC Levski-Spartak 1962
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
12:00
|
Romania Amateur Liga 5 Maramureș
ACS Mãgura Coaş
CS Rapid Satu Nou de Sus
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
12:00
|
Romania Amateur Liga 4 Maramureș
AS Remeți
CS Plimob Sighetu Marmației
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
12:00
|
Bulgaria Amateur Peta liga - B OG Sofia (Sever)
OFFC Sofia 1992 Sofia
FC Vrazhdebna Sofia
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
12:00
|
Bulgaria Amateur Peta liga - B OG Sofia (Sever)
FC Sokol-Benkovski Sofia
FC Kremikovtsi Sofia
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
12:00
|
Switzerland Amateur 2. OFV League
FC Amriswil
AS Calcio Kreuzlingen
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
12:00
|
Romania Amateur Liga 6 Dambovita
ACS Muscelul Văleni
AS Sportul Runcu
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
12:00
|
Romania Amateur Liga 6 Dambovita
FC Gura Foii
ACS Voința Ionești
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
12:00
|
Romania Amateur Liga 6 Dambovita
ACS Voința Vișina
AS Viitorul Străoști
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
12:00
|
Romania Amateur Liga 6 Dambovita
FC Viitorul Sălcioara
AFCS Flacăra Ghinești
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
12:00
|
Romania Amateur Liga 6 Dambovita
AS Voința Valea Voievozilor
AS Luceafărul Dărmănești II
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
12:00
|
Romania Amateur Liga 6 Dambovita
AS Viitorul Șelaru
AS Petrolul Răscăeți
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
12:00
|
Switzerland Amateur 2. Liga FVRZ
SC YF Juventus II
FC Wiedikon
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
12:00
|
Matan Premier League na Scotland
Spartans WFC
Hamilton Academic WFC
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
12:00
|
Jamus Amateur Schleswig-Holstein-Liga
SV Todesfelde
Inter Turkspor Kiel
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
12:00
|
Switzerland Amateur Erste Liga Classic
FC Thun Berner Oberland II
FC Langenthal
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
12:00
|
Romania Amateur Liga 5 Maramureș
ACS UAC Turai
ACS Speranța Cernești
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
12:00
|
Romania Amateur Liga 5 Maramureș
AS Fulgerul Laschia
AS Gloria Chechiș
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
12:00
|
Romania Amateur Liga 5 Maramureș
CS Seini
AS Speranța Fersig
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
12:00
|
Romania Amateur Liga 5 Maramureș
ACS Viitorul Gârdani
ACS Gloria Sălsig
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
12:00
|
Jamus Amateur Oberliga NOFV Nord
SV Sparta Lichtenberg
Hertha Zehlendorf
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
12:00
|
Romania Amateur Liga 5 Maramureș
AS Ulmeni 2023
AS Athletic Remetea Chioarului
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
12:00
|
Switzerland Amateur Erste Liga Classic
FC Thun Berner Oberland II
FC Langenthal
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
12:00
|
Romania Amateur Liga 5 Maramureș
ACS UAC Turai
ACS Speranța Cernești
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
12:00
|
Romania Amateur Liga 5 Maramureș
AS Fulgerul Laschia
AS Gloria Chechiș
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
12:00
|
Jamus Amateur Oberliga NOFV Nord
SC Staaken
FSV Optik Rathenow
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
12:00
|
Sweden Division 2, Norra Svealand
Hudiksvals FF
IK Franke
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
12:00
|
Jamus Amateur Oberliga NOFV Nord
Eintracht Mahlsdorf
Anker Wismar
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
12:00
|
Jamus Amateur Oberliga NOFV Nord
SC Staaken
FSV Optik Rathenow
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
12:00
|
Latvia 1.Liga
Farashin FA
Olaine
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
12:00
|
Jamus Amateur Oberliga NOFV Süd
FC Einheit Wernigerode
FSV Budissa Bautzen
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
12:00
|
Finland Kakkonen, Rukunin B
Inter Turku/2
SexyPöxyt
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
12:00
|
Jamus Amateur Oberliga NOFV Nord
SV Sparta Lichtenberg
Hertha Zehlendorf
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
12:00
|
Rukuni na 2 na Norway
HADA IL
Vard Haugesund
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
12:00
|
Sweden Division 2, Västra Götaland
Laholms FK
Varbergs GIF FK
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
12:00
|
Romania Amateur Liga 5 Maramureș
AS Fulgerul Laschia
AS Gloria Chechiș
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
12:00
|
Rukunin na biyu na Rasha
Enisey 2 Krasnoyarsk
Zavezda St. Petersburg
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
12:00
|
Norway Rukuni na 3
Traff
Aalesund FK II
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
12:00
|
Jamhuriyar Czech 1. Liga, Mata
1. FC Slovako
sparta praha
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
12:00
|
Jamus Amateur Oberliga NOFV Nord
Eintracht Mahlsdorf
Anker Wismar
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
12:00
|
Matan Premier League na Scotland
Hibernia WFC
Zuciyar Midlotian WFC
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
12:00
|
Jamus Amateur Schleswig-Holstein-Liga
SV Todesfelde
Inter Turkspor Kiel
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
12:15
|
Hungary NB I
Kisvarda FC
Mezőkövesd Zsory
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
12:30
|
Netherlands Amateur 5e Klasse Zondag – A
SNC '14
VV Partij 33
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
12:30
|
Netherlands Amateur 4e Klasse Zondag – A
Farashin RKVVM
SV Geuldal
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
12:30
|
Netherlands Amateur 5e Klasse Zondag – A
SNC '14
VV Partij 33
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
12:30
|
Sweden Amateur U19 Allsvenskan
Djurgardens U19
IFK Goteborg U19
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
12:30
|
Netherlands Amateur 4e Klasse Zondag – A
Farashin RKVV
Rood Groen LVC'01
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
12:30
|
Sweden Amateur U19 Allsvenskan
Djurgardens U19
IFK Goteborg U19
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
12:30
|
Switzerland Promotion League
Mr Delemont
FC Zürich II
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
12:30
|
Rukuni na 2 na Norway
Strømmen IF
Stjørdals/Blink
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
13:00
|
Jamus Amateur Verbandsliga Hessen Nord
Farashin FSV Dornberg
Farashin SG Bronzell
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
13:00
|
Romania Amateur League 5 Calarasi
AS Atletico Nicolae Bălcescu
AFC Viitorul Dragoș Vodă 2019
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
13:00
|
Spain Amateur Tercera Federación, Rukunin 7
Ku Villalba
Real Madrid C
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
13:00
|
Norway Rukuni na 3
Åskollen
Mjondalen 2
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
13:00
|
Jamus Amateur Landesliga Mittelrhein
Victoria Arnoldsweiler
DJK Arminia Eilendorf
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
13:00
|
Matan Premier League na Scotland
Farashin LFC
Mamawell LFC
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
13:00
|
Sweden Division 2, Sodra Svealand
Mjolby AI FF
IFK Eskilstuna
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
13:00
|
Romania Amateur League 5 Calarasi
AS Phoenix Ulmu 2024
AFC Victoria Potcoava 2024
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
13:00
|
Sweden Division 2, Norra Svealand
Dalkurd FF
FC Gute
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
13:00
|
Jamus Amateur Oberliga Baden Wuerttemberg
Offenburger FV
1. CfR Pforzheim
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
13:00
|
Jamus Amateur Oberliga Baden Wuerttemberg
1. Goppinger SV
Rahoton da aka ƙayyade na SSV Reutlingen
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
13:00
|
Faransa Amateur Auvergne Rhône-Alpes National 3
Hauts Lyonnais
AS Saint-Étienne 2
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
13:00
|
Jamus Amateur Verbandsliga Hessen Nord
CSC 03 Kasa
FSV Rot-Weiß Wolfhagen 1925
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
13:00
|
Jamus Amateur Verbandsliga Hessen Nord
SG Barokstadt Fulda-Lehnerz II
OSC Vellmar
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
13:00
|
Romania Amateur League 5 Calarasi
AS Unirea Frasinet 2024
AFC Viitorul Valea Argovei
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
13:00
|
Jamus Amateur Verbandsliga Hessen Nord
CSC 03 Kasa
FSV Rot-Weiß Wolfhagen 1925
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
13:00
|
Romania Amateur League 5 Calarasi
AS Atletico Nicolae Bălcescu
AFC Viitorul Dragoș Vodă 2019
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
13:00
|
Faransa Amateur Auvergne Rhône-Alpes National 3
Hauts Lyonnais
AS Saint-Étienne 2
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
13:00
|
Jamus Amateur Oberliga Niedersachsen
TuS Bersenbrück
Hoton Emden
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
13:00
|
Norway Rukuni na 3
orkla
Kwallon kafa na Stabæk II
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
13:00
|
Romania Amateur League 5 Calarasi
AS Phoenix Ulmu 2024
AFC Victoria Potcoava 2024
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
13:00
|
Zakaran Faransa na U19
Bastia U19
AS Monaco U19
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
13:00
|
Norway Rukuni na 3
Åskollen
Mjondalen 2
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
13:00
|
Jamus Amateur Verbandsliga Hessen Nord
TSG Sandershausen
SG Bad Soden
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
13:00
|
Jamus Amateur Schleswig-Holstein-Liga
Eckernförder SV
Farashin Flensburg
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
13:00
|
Jamus Amateur Landesliga Mittelrhein
Victoria Arnoldsweiler
DJK Arminia Eilendorf
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
13:00
|
Zakaran Faransa na U19
Strasbourg U19
US Orleans U19
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
13:00
|
Zakaran Faransa na U19
FC Chambly Oise U19
Le Havre U19
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
13:00
|
Zakaran Faransa na U19
AS Pagny Sur Moselle
Bobigny U19
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
13:00
|
Zakaran Faransa na U19
Montpellier U19
Nice U19
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
13:00
|
Matan Premier League na Scotland
Farashin LFC
Mamawell LFC
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
13:00
|
Gasar Serie A ta Italiya
Inter
Sassuolo
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
13:00
|
Jamus Amateur Verbandsliga Hessen Nord
Farashin FSV Dornberg
Farashin SG Bronzell
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
13:00
|
Romania Amateur League 5 Calarasi
AS Unirea Frasinet 2024
AFC Viitorul Valea Argovei
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
13:00
|
Jamus Amateur Verbandsliga Hessen Nord
TSG Sandershausen
SG Bad Soden
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
13:00
|
Slovenia PrvaLiga
NK Celje
FC Koper
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
13:00
|
Sweden Division 2, Norra Svealand
Dalkurd FF
FC Gute
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
13:00
|
Jamus Amateur Landesliga Mittelrhein
Victoria Arnoldsweiler
DJK Arminia Eilendorf
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
13:00
|
Jamus Amateur Landesliga Mittelrhein
SV Helpenstein
SV Rott
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
13:00
|
Zakaran Faransa na U19
Chateauroux U19
Nantes U19
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
13:00
|
Jamus Amateur Oberliga Westfalen
ASC Dortmund
1. FC Gievenbeck
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
13:00
|
Jamus Amateur Oberliga Baden Wuerttemberg
Offenburger FV
1. CfR Pforzheim
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
13:00
|
Jamus Amateur Oberliga Niedersachsen
TuS Bersenbrück
Hoton Emden
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
13:00
|
Italiya Seria D, Girone B
Piacenza
Varesin
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
13:00
|
Jamus Amateur Schleswig-Holstein-Liga
Eckernförder SV
Farashin Flensburg
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
13:00
|
Azerbaijan Misli Premier League
Gabala FK
Saba FK
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
13:00
|
Gasar Premier Afirka ta Kudu
Lamontville Golden Arrows
ChippaUnited
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
13:00
|
Matan Premier League na Scotland
Farashin LFC
Mamawell LFC
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
13:00
|
Jamus Amateur Hessenliga
FC Eddersheim
Hünfelder SV
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
13:00
|
Jamus Amateur Oberliga Hamburg
Ƙungiyar Tornesch
FC Alsterbrüder
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
13:00
|
Jamhuriyar Czech 1. Liga, Mata
FC Slovan Liberec
SK Slavia Prague
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
13:00
|
Zakaran Faransa na U19
Paris FC U19
Auxerre U19
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
13:00
|
Zakaran Faransa na U19
AS Montferrand U19
Troyes U19
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
13:00
|
Zakaran Faransa na U19
AS Pagny Sur Moselle
Bobigny U19
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
13:00
|
Zakaran Faransa na U19
Toulouse U19
US Colomiers U19
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
13:00
|
Italiya Campionato Spring 1
Sassuolo U19
Fiorentina U19
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
13:00
|
Italiya Seria D, Girone D
Corticella
Victor San Marino
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
13:00
|
Zakaran Faransa na U19
Bourg-en-Bresse U19
Dijon U19
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
13:00
|
Spain Amateur Tercera Federación, Rukunin 4
Anorga Kke
CD Derio
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
13:00
|
Romania Amateur Liga 5 Mureș
AS Viitorul Hărănglab
ACS Locomotiv Agrișteu
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
13:00
|
Romania Amateur Liga 5 Mureș
AS Viitorul Hărănglab
ACS Locomotiv Agrișteu
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
13:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur 1. ŽNL Hercegovačko-neretvanska
NK Mostar
NK Neretva Čeljevo
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
13:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur 1. ŽNL Hercegovačko-neretvanska
NK Mostar
NK Neretva Čeljevo
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
13:00
|
Romania Amateur Liga 5 Mureș
AS Progresul Dumbrăvioara
AS Farel Roteni
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
13:00
|
Romania Amateur Liga 5 Mureș
AS Progresul Dumbrăvioara
AS Farel Roteni
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
13:00
|
Girka Amateur B EPS Korinthias
Aetos Kryoneriou
Korinthos 2006 FC
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
13:00
|
Greece Gamma Ethniki – Rukuni na 1
Niki Efkarpias
Asteras Petriti
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
13:00
|
Romania Amateur Liga 5 Mureș
AS Viitorul Delenii
ACS Pescarii Sântioana na Mureș
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
13:00
|
Romania Amateur Liga 5 Mureș
AS Viitorul Delenii
ACS Pescarii Sântioana na Mureș
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
13:15
|
Gasar Ingila
West Bromwich Albion
Southampton
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
13:30
|
Italiya Amateur Prima Category Alto Adige – 1. Amateurliga, Rukunin B
SC Plose
Farashin SSV
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
13:30
|
Italiya Amateur Prima Category Calabria Girone C
ASD Garibaldina
ASD San Mauro Marchesato
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
13:30
|
Jamus Amateur Landesliga Mittelrhein
Weiden Teutonia
Farashin Sindorf
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
13:30
|
Italiya Amateur Talata Category Calabria - Girone A
ASD Hora Jones
Cibiyar Wasanni ta Valle Del Crocchio
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
13:30
|
Italiya Amateur Prima Category Alto Adige – 1. Amateurliga, Rukunin B
SC Plose
Farashin SSV
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
13:30
|
Italiya Amateur Prima Category Alto Adige – 1. Amateurliga, Rukunin B
SV Campo Trens Freienfeld
Farashin ASV
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
13:30
|
Italiya Amateur Prima Category Calabria Girone C
ASD Santa Cristina
ASD Real Cittanova
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
13:30
|
Italiya Amateur Prima Category Calabria Girone C
ASD Garibaldina
ASD San Mauro Marchesato
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
13:30
|
Italiya Amateur Seconda Category Calabria Girone B
ASD Sersalese
US Petrona 1980
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
13:30
|
Italiya Amateur Talata Category Calabria - Girone A
ASD Faradomus
ASD MDA Belvedere Spinello
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
13:30
|
Italiya Amateur Talata Category Calabria - Girone A
ASD Hora Jones
Cibiyar Wasanni ta Valle Del Crocchio
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
13:30
|
Italiya Amateur Talata Category Calabria - Girone A
A.S.D. Shekarar 2023
ACD Maida
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
13:30
|
Italiya Amateur Talata Category Calabria - Girone A
ASD Staletti
US Girifalco
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
13:30
|
Jamus Amateur Oberliga Niederrhein
Mülheimer FC 97
SF Hamborn 07
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
13:30
|
Jamus Bundesliga
Darmstadt 98
Hoffenheim
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
13:30
|
Italiya mai son Eccellenza Trentino - Alto Adige - Oberliga
ASV Tramin Fussball
George St
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
13:30
|
Kofin FA na Ingila, Mata
Matan Tottenham FC
Matan Manchester United
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
13:30
|
Italiya Amateur Promozione Alto Adige – Landesliga
AFC St. Martin Moos
SSV Weinstrasse Süd
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
13:30
|
Italiya Amateur Promozione Alto Adige – Landesliga
FC Gherdёina
SSV.D. Voran Leifers
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
13:30
|
Italiya Amateur Promozione Alto Adige – Landesliga
FC Gherdёina
SSV.D. Voran Leifers
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
13:30
|
Jamus Amateur Westfalenliga – Staffel 2
Farashin BSV
SV Sodingen
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
13:30
|
Jamus Amateur Westfalenliga – Staffel 2
Farashin BSV
SV Sodingen
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
14:00
|
Sweden Amateur U19 Allsvenskan
IFK Stocksund U19
GIF Sundsvall U19
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
14:00
|
Girka Amateur B EPS Kerkyras - Rukuni A Playoff
AS Odysseas Avlioton
AE Megas Alexandros
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
14:00
|
Italiya Amateur Prima Category Sardegna - Girone A
ADP Baunese
ASD Ulassai
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
14:00
|
Italiya Amateur Prima Category Sardegna - Girone A
SSD Calcio Decimoputzu
ASD Usana Calcio
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
14:00
|
Italiya Amateur Prima Category Sardegna - Girone A
ASD Sadali
GSD Freccia Parte Montis
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
14:00
|
Portugal Amateur A.F. Viana Castelo I Division
AD Ponte da Barca
Deucriste SC
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
14:00
|
Italiya Amateur Prima Category Sardegna - Girone A
ASD Castor 1977
ASD Uragano Pirri
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
14:00
|
Italiya Amateur Prima Category Sardegna - Girone A
ASD Seoul 2010
AC Cortoghiana
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
14:00
|
Romania Amateur League 5 Harghita
AS Miklos Marton Mãdãraș
AS Fisag Ciucsângirgiu
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
14:00
|
Romania Amateur League 5 Harghita
AS Hegyalja Vârșag
CS Corundi Ifjusag
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
14:00
|
Romania Amateur Liga 4 Maramureș
CS Progresul Şomcuta Mare
AS Unirea da kuma
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
14:00
|
Portugal Amateur A.F. Viana Castelo I Division
Anchor Beach
Vitorino de Piães
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
14:00
|
Portugal Amateur A.F. Viana Castelo I Division
SC Melgacense
Cibiyar Nishaɗi da Al'adu Tavora
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
14:00
|
Romania Amateur League 5 Harghita
AS Medvenyelv Satu Mare
Farashin ACS
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
14:00
|
Romania Amateur League 5 Harghita
AS Târnava Mică Beteşti
AS Test Veriseg Atid
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
14:00
|
Romania Amateur League 5 Harghita
AS Andycom Avrămești
AS Gagyvize Goagiu
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
14:00
|
Romania Amateur League 5 Harghita
AS Nyiko Cobătești
AS Radicza Sânpaul
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
14:00
|
Romania Amateur League 5 Harghita
AS MÜ Frumoasa
CS Toviske Sântimbru
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
14:00
|
Romania Amateur Liga 4 Maramureș
CS Farcașa
CF Lapuş R
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
14:00
|
Switzerland Amateur 2. OFV League
Valposchiavo Calcio
FC Mels
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
14:00
|
Luxembourg Promotion d'Honneur
CS Grevenmacher
FC Rodange 91
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
14:00
|
Danmark Superliga
Brøndby IF
FC Kobenhavn
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
14:00
|
Sweden Ettan, Norra
Karlbergs BK
Friska Viljor FC
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
14:00
|
Romania Amateur League 5 Harghita
AS Străduinţa Mihăileni
CS Bastya Lazarea
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
14:00
|
Norway Rukuni na 3
Farashin FK Mjolner
Hønefoss BK
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
14:00
|
Romania Amateur Liga 4 Maramureș
CS Farcașa
CF Lapuş R
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
14:00
|
Romania Amateur League 5 Harghita
AS Târnava Mică Beteşti
AS Test Veriseg Atid
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
14:00
|
Romania Amateur League 5 Harghita
Ocna de José
AS Subcetate
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
14:00
|
Romania Amateur League 5 Harghita
AS Nyiko Bisericani
AS Gordon Bulgareni
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
14:00
|
Romania Amateur League 5 Harghita
AS Mohos Lăzărești
AS Dr. Lukacs Mihaly Plăieșii de Jos
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
14:00
|
Luxembourg Division Nationale
Racing FC Union Luxembourg
duniya
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
14:00
|
Poland Amateur Liga Okręgowa – Siedlce
Czarni Wegrów
SKS Jabłonianka Jabłonna Lacka
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
14:00
|
Switzerland Amateur 2. OFV League
Valposchiavo Calcio
FC Mels
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
14:00
|
Luxembourg Promotion d'Honneur
CS Grevenmacher
FC Rodange 91
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
14:00
|
Italiya Amateur Prima Category Sardegna - Girone A
ASD Seoul 2010
AC Cortoghiana
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
14:00
|
Girka Amateur A EPS Makedonias Rukunin 1
AS Neapolis
Ethnikos Metewrwn
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
14:00
|
Italiya Amateur Prima Category Sardegna - Girone A
SSD Calcio Decimoputzu
ASD Usana Calcio
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
14:00
|
Italiya Amateur Prima Category Sardegna - Girone A
ASD Sadali
GSD Freccia Parte Montis
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
14:00
|
Portugal Amateur A.F. Viana Castelo I Division
AD Ponte da Barca
Deucriste SC
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
14:00
|
Romania Amateur League 5 Harghita
Kudin hannun jari Csikszentmarton SE Sânmartin
AS Piliske Tuşnad Sat
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
14:00
|
Sweden Amateur U19 Allsvenskan
IFK Stocksund U19
GIF Sundsvall U19
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
14:00
|
Romania Amateur League 5 Harghita
AS Borsaros Sâncrăieni
ACS Sandomin
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
14:00
|
Romania Amateur League 5 Harghita
AS Miklos Marton Mãdãraș
AS Fisag Ciucsângirgiu
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
14:00
|
Romania Amateur League 5 Harghita
ACS Kustaly Ocland
AS Tineretul Şimoneşti
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
14:00
|
Romania Amateur League 5 Harghita
AS Hegyalja Vârșag
CS Corundi Ifjusag
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
14:00
|
Romania Amateur Liga 4 Maramureș
CS Progresul Şomcuta Mare
AS Unirea da kuma
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
14:00
|
Portugal Amateur A.F. Viana Castelo I Division
Anchor Beach
Vitorino de Piães
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
14:00
|
Portugal Amateur A.F. Viana Castelo I Division
SC Melgacense
Cibiyar Nishaɗi da Al'adu Tavora
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
14:00
|
Norway Rukuni na 3
Sandnes Ulf II
madallah
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
14:00
|
Romania Amateur League 5 Harghita
ACS Kustaly Ocland
AS Tineretul Şimoneşti
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
14:00
|
Romania Amateur Liga 4 Maramureș
CS Progresul Şomcuta Mare
AS Unirea da kuma
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
14:00
|
Romania Amateur League 5 Harghita
AS Târnava Mică Beteşti
AS Test Veriseg Atid
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
14:00
|
Portugal Amateur A.F. Viana Castelo I Division
AD Ponte da Barca
Deucriste SC
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
14:00
|
Italiya Amateur Prima Category Sardegna - Girone A
ASD Seoul 2010
AC Cortoghiana
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
14:00
|
Italiya Amateur Prima Category Sardegna - Girone A
SSD Calcio Decimoputzu
ASD Usana Calcio
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
14:00
|
Italiya Amateur Prima Category Sardegna - Girone A
ASD Sadali
GSD Freccia Parte Montis
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
14:00
|
Portugal Amateur A.F. Viana Castelo I Division
Anchor Beach
Vitorino de Piães
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
14:00
|
Portugal Amateur A.F. Viana Castelo I Division
SC Melgacense
Cibiyar Nishaɗi da Al'adu Tavora
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
14:00
|
Sweden Amateur U19 Allsvenskan
IFK Stocksund U19
GIF Sundsvall U19
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
14:00
|
Romania Amateur Liga 4 Maramureș
CS Farcașa
CF Lapuş R
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
14:00
|
Luxembourg Division Nationale
Swift Hesperang
Abincin teku Mersch
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
14:00
|
Romania Amateur Liga 4 Maramureș
CS Progresul Şomcuta Mare
AS Unirea da kuma
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
14:00
|
Luxembourg Division Nationale
Titusungiyar Titus Petange
Jeunesse Esch
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
14:00
|
Rukunin na biyu na Rasha
Baltika-BFU im.I.Kanta
Luka-Energiya Velikiye Luka
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
14:00
|
Sweden Ettan, Norra
Sollentuna FF
IDAN Karlstad Fotboll
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
14:00
|
Sweden Ettan, Norra
Assyriska FF
Örebro Syrianska BK
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
14:00
|
Austria Amateur Regionalliga West
SC Röthi
FC Wolfurt
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
14:00
|
Luxembourg Division Nationale
Victoria Rosport
F91 Dudelange
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
14:00
|
Danmark Superliga
Brøndby IF
FC Kobenhavn
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
14:00
|
Norway Rukuni na 3
Farashin FK Mjolner
Hønefoss BK
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
14:00
|
Girka Amateur B EPS Ilias
APO Kourtesio
Aris Dimitras AC
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
14:00
|
Girka Amateur B EPS Ilias
Kavasilon atromites
Aetos Alpokhoriou AO
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
14:00
|
Girka Amateur B EPS Ilias
APO Kourtesio
Aris Dimitras AC
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
14:00
|
Girka Amateur B EPS Ilias
Kavasilon atromites
Aetos Alpokhoriou AO
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
14:00
|
Girka Amateur B EPS Ilias
AO Andritsainas 2023
Alfeios Epitaliou AC
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
14:00
|
Girka Amateur B EPS Ilias
Agios Georgios Pyrgou AC
Argonautis Katakolou
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
14:00
|
Girka Amateur B EPS Ilias
Olympiakos Zacharos
Alfeionis Alfeiousas AC
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
14:00
|
Girka Amateur B EPS Ilias
Agios Georgios Pyrgou AC
Argonautis Katakolou
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
14:00
|
Girka Amateur B EPS Ilias
Olympiakos Zacharos
Alfeionis Alfeiousas AC
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
14:00
|
Girka Amateur B EPS Ilias
AO Andritsainas 2023
Alfeios Epitaliou AC
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
14:00
|
Bulgaria Amateur Chetvarta Liga - AOG Shumen, Arewa
FC Yasen 2007 Yasenkovo
FC Bortsi
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
14:00
|
Bulgaria Amateur Chetvarta Liga - AOG Shumen, Arewa
FC Cosmos Branichevo
FC Zenit Chernoglavtsi
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
14:00
|
Bulgaria Amateur Chetvarta Liga - AOG Shumen, Arewa
FC Zarya Todor Ikonomovo
FC Pobeda 2016 Pristoe
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
14:00
|
Bulgaria Amateur Chetvarta Liga - AOG Shumen, Arewa
FC Yasen 2007 Yasenkovo
FC Bortsi
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
14:00
|
Bulgaria Amateur Chetvarta Liga - AOG Shumen, Arewa
FC Cosmos Branichevo
FC Zenit Chernoglavtsi
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
14:00
|
Bulgaria Amateur Chetvarta Liga - AOG Shumen, Arewa
FC Zarya Todor Ikonomovo
FC Pobeda 2016 Pristoe
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
14:00
|
Bulgaria Amateur Chetvarta Liga - AOG Shumen, Arewa
FC Cosmos Branichevo
FC Zenit Chernoglavtsi
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
14:00
|
Bulgaria Amateur Chetvarta Liga - AOG Shumen, Arewa
FC Zarya Todor Ikonomovo
FC Pobeda 2016 Pristoe
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
14:00
|
Bulgaria Amateur Chetvarta Liga - AOG Shumen, Arewa
FC Zvezda Studenitsa
FC Veliki Preslav
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
14:00
|
Estonia II Liiga – Lõuna/Lääne piirkund
Tallinna FC Zapoos
Parnu JK Vaprus U21
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
14:00
|
Estonia II Liiga – Lõuna/Lääne piirkund
Raplamaa JK
Hello JK
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
14:00
|
Italiya Amateur Promozione Sardegna Girone A
ASDSC Calcio Pirri
Arborea USD
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
14:00
|
Italiya Amateur Promozione Sardegna Girone A
ASDSC Calcio Pirri
Arborea USD
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
14:00
|
Poland Amateur Klasa Okręgowa - Krosno
ZKS Nafta Jedlicze
LKS Czelusnica
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
14:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur 1. ŽNL Hercegovačko-neretvanska
NK Sport Talent Mostar
FK Bjelopoljac Potoci
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
14:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur 1. ŽNL Hercegovačko-neretvanska
FK Blagaj
NK Cim Mostar
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
14:00
|
Estonia II Liiga – Lõuna/Lääne piirkund
JK Tabasalu U21
FC Hiiumaa ja Läänemaa JK II ÜM
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
14:30
|
Girka Amateur B EPS Veotia – Rukuni na 1
AEO Orxomenos
AO Pavlou
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
14:30
|
Girka Amateur B EPS Veotia – Rukuni na 1
Neos PAOK Kyriakiou
ASA Parnassos Arachovas
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
14:30
|
Girka Amateur B EPS Veotia – Rukuni na 1
AE Pangeorgikos
AO Dionysou
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
14:30
|
Jamhuriyar Czech Rarraba E
SK Batov 1930
Rymarov
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
14:30
|
Girka Amateur B EPS Veotia – Rukuni na 1
AO Pigasos Agias Annas
AO Neos Trofonios
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
14:30
|
Girka Amateur B EPS Veotia – Rukuni na 1
AS Xostion
Amvrysseas Distomou
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
14:30
|
Girka Amateur B EPS Veotia – Rukuni na 1
AEO Orxomenos
AO Pavlou
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
14:30
|
Girka Amateur B EPS Veotia – Rukuni na 1
Neos PAOK Kyriakiou
ASA Parnassos Arachovas
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
14:30
|
Girka Amateur B EPS Veotia – Rukuni na 1
AO Pigasos Agias Annas
AO Neos Trofonios
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
14:30
|
Portugal league Portugal
Gil Vicente
SC Farense
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
14:30
|
Jamhuriyar Czech Rarraba E
SK Batov 1930
Rymarov
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
14:30
|
Italiya mai son Eccellenza Campania Girone A
FC Pompei
Nola
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
14:30
|
Girka Amateur B EPS Evoias
APO Kastellas
Enosi Messopotamias TMP
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
14:30
|
Serbia Amateur Druga Liga Kragujevca
FK Sloga 1934
FK Šumadinac Kragujevac
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
14:30
|
Bosnia & Herzegovina Amateur Područna liga RS – Doboj
OFK Zborište
FK BSK Bušletic
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
14:30
|
Bosnia & Herzegovina Amateur Područna liga RS – Doboj
FK Polet Podnovlje
FK Borac Kotorsko
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
14:30
|
Bosnia & Herzegovina Amateur Područna liga RS – Doboj
OFK Zborište
FK BSK Bušletic
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
14:30
|
Bosnia & Herzegovina Amateur Područna liga RS – Doboj
FK Sloboda GS Grabovica
FK Mineral Banja Vrućica
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
14:30
|
Bosnia & Herzegovina Amateur Područna liga RS – Doboj
FK Polet Podnovlje
FK Borac Kotorsko
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
14:30
|
Girka Amateur B EPS Evoias
A.E. Kathen
AO Dystou
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
14:30
|
Serbia Amateur Prva Liga Kragujevca
FK Marsić
FK Kolonija 1929
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
14:30
|
Serbia Amateur Prva Liga Kragujevca
FK Marsić
FK Kolonija 1929
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
14:30
|
Serbia Amateur Prva Liga Kragujevca
FK Kutlovo 1977
FK Mladost Pajazitovo
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
14:30
|
Serbia Amateur Druga Liga Kragujevca
FK Seljak Cvetojevac
FK Apolon Kragujevac
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
14:30
|
Serbia Amateur Druga Liga Kragujevca
FK Jadran Kragujevac
FK Slavija Bresnica
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
14:30
|
Serbia Amateur Međuopštinska liga Dunav
FK Stig Beranje
FK Napredak Bubušinac
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
14:30
|
Serbia Amateur Druga Liga Kragujevca
FK Jadran Kragujevac
FK Slavija Bresnica
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
14:30
|
Serbia Amateur Druga Liga Kragujevca
OFK Žeželj Donja Sabanta
FK Borba Kragujevac
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
15:00
|
La Liga F
Levante Las Planas FC
Levante UD
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
15:00
|
Poland Amateur Liga Okręgowa – Siedlce
ŁDK Łsice
Wektra Zbuczyn
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
15:00
|
Serbia Amateur PFL Pančevo
FK Vulturul Grebenac
FK Sloga Plandište
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
15:00
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Koprivničko-križevačka
NK Drava Podravska Selnica
NK Buspan Kozarevac
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
15:00
|
Serbia Amateur 2. Južnobanatska league “Istok”
FK Banat Vršac
FK Omladinac Zagajica
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
15:00
|
Serbia Amateur Opštinska Liga Pančevo-Kovin-Kovačica-Opovo
OFK Kolonija Kovin
FK Omladinac 1927 Opovo
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
15:00
|
Slovenia Amateur Pomurska nogometna league
NK Odranci
NK Polana
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
15:00
|
Slovenia Amateur 1. MNL Murska Sobota
ŠD NK Križevci
NK Doklezovje
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
15:00
|
Austria Amateur Regionalliga West
RW Rankweil
SC 1933
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
15:00
|
Portugal Amateur AF Porto Division - Series 2
FC Parada
UCR Boim
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Alba
ACS Olimpia Petrisat
ACS Târnavele Tiur
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
15:00
|
Portugal Amateur AF Porto Honor Division
Aparecida FC
Leixões B
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur Kantonalna League USK
NK Željezničar Bosanska Krupa
NK Omladinac Pokoj
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
15:00
|
Romania Amateur League 4 Mehedinti
AS Noapte da
AS Decebal Eșelnita
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur Kantonalna League USK
NK Mladost Polje
NK Mladost Vrnograč
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Alba
CS Viitorul Roșia Montană
ACS Recolta Crăciunel
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
15:00
|
Bulgaria Amateur Peta liga - B OG Sofia (Sever)
FC Vihar Trebich Sofia
FC Partizan 2023 Svetovrachene
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
15:00
|
Bulgaria Amateur Chetvarta league - OG Sofia
FC Zenit Filipovtsi
FC Bankya 2009 Bankya
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
15:00
|
Romania Amateur League 4 Mehedinti
AS Strehaia
CS Pandurii Cerne
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Ialomita
FC Dridu
ACS Valea Măcrișului
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Ialomita
CS Recolta Gheorghe Lazăr 2017
FC Rapid Perieti
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Ialomita
Flacăra Andrasești
Spicul Milosesti
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Ialomita
Maia
Gloria Alexei ne adam wata
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
15:00
|
Serbia Amateur Opštinska Liga Pančevo-Kovin-Kovačica-Opovo
FK Borac Pločica
FK Jedinstvo Dubovac
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
15:00
|
Serbia Amateur Opštinska Liga Pančevo-Kovin-Kovačica-Opovo
FK Slavia Kovačica
FK Vojvodina Crepaja
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
15:00
|
Romania Amateur League 4 Mehedinti
AS Avantul Bistrita
AS Inter Salcia
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
15:00
|
Spain Amateur 1st Provincial Division of Aficionados, Primera – Zamora
Morales del Vino Atlético
CD Inter Los Valles
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
15:00
|
Poland Amateur IV. Kungiyar Warmińsko-Mazurska
Stomil II Olsztyn SA
GKS Poland Iłowo
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
15:00
|
Serbia Amateur Medjuopštinska liga Sever
FK Mladi Radnik Novo Lanište
OFK Dragoševac
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
15:00
|
Serbia Amateur Medjuopštinska liga Sever
FK Vinorača
FK Jedinstvo Duboka
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
15:00
|
Bulgaria Amateur Chetvarta league - OG Sofia
FC Zenit Filipovtsi
FC Bankya 2009 Bankya
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:00
|
Romania Amateur Liga 4 Bacau
AS Bârsănești
AS Viitorul Caiuți
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:00
|
Romania Amateur League 4 Mehedinti
AS Strehaia
CS Pandurii Cerne
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:00
|
Serbia Amateur Opštinska Liga Pančevo-Kovin-Kovačica-Opovo
FK Borac Pločica
FK Jedinstvo Dubovac
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:00
|
Serbia Amateur Opštinska Liga Pančevo-Kovin-Kovačica-Opovo
FK Slavia Kovačica
FK Vojvodina Crepaja
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Ialomita
FC Dridu
ACS Valea Măcrișului
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Ialomita
CS Recolta Gheorghe Lazăr 2017
FC Rapid Perieti
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Ialomita
Flacăra Andrasești
Spicul Milosesti
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Ialomita
Avantul Grindu
Juventus Borănești
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Ialomita
Maia
Gloria Alexei ne adam wata
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:00
|
Romania Amateur League 4 Mehedinti
AS Avantul Bistrita
AS Inter Salcia
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:00
|
Poland Amateur Liga Okręgowa – Siedlce
ŁDK Łsice
Wektra Zbuczyn
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:00
|
Poland Amateur Liga Okręgowa – Siedlce
ULKS Gołąbek
Zryw Sobolew
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur 2. Liga FBIH - Centar
NK Žepče 1919
NK Bosna Visoko
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:00
|
Bulgaria Amateur Chetvarta league - OG Sofia
FC Vastanik 26 Voinegovtsi
FC Sofia Sport Sofia
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:00
|
Serbia Amateur PFL Pančevo
FK Vulturul Grebenac
FK Sloga Plandište
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Kutina
NK Strijelac Banova Jaruga
NK Dinamo Osekovo
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Kutina
NK Ekonomik Donja Vlahinička
NK Sloga Potok
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Kutina
ŠNK Mladost Repušnica
NK Garic Ilova
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:00
|
Romania Amateur League 4 Harghita
CS Roseal Odorheiu Secuiesc
CS Bradul Zetea
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:00
|
Romania Amateur League 4 Harghita
CS Minerul Bălan
ACS Unirea Cristuru Secuiesc
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:00
|
Jamhuriyar Czech CFL
Povltavska FA
Viktoria Plzeň B
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Koprivničko-križevačka
NK Prekodravac Ždala
NK Omladinac Herešin
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:00
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Koprivničko-križevačka
NK Drava Podravska Selnica
NK Buspan Kozarevac
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:00
|
Slovenia Amateur 1. MNL Murska Sobota
ŠD NK Križevci
NK Doklezovje
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:00
|
Serbia Amateur Šumadijska Okružna Liga
BSK Borač
FK Mladi Rudar Bukovik
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:00
|
Serbia Amateur PFL Pančevo
FK Budućnost Banatski Brestovac
FK Sloga Banatsko Sabon Hatimin
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:00
|
Serbia Amateur PFL Pančevo
FK Hajj
FK Dolovo
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:00
|
Serbia Amateur 2. Južnobanatska league “Istok”
FK Banat Vršac
FK Omladinac Zagajica
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:00
|
Serbia Amateur 2. Južnobanatska league “Zapad”
FK Partizan Gaj
FK BSK Bavanishte
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:00
|
Serbia Amateur Opštinska Liga Pančevo-Kovin-Kovačica-Opovo
OFK Kolonija Kovin
FK Omladinac 1927 Opovo
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:00
|
Portugal Amateur AF Leiria Division I - Seria A
ACD Caseirinhos
Atlético Clube Avelarense
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Alba
ACS Bãgu
Ayyukan ACS na Ighiu II
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Alba
ACS Olimpia Petrisat
ACS Târnavele Tiur
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Alba
CS Unit Alba Iulia
CS Spicul Bucerdea
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Alba
CS Arieșul Apuseni Baia de Arieș
AS Inter Ciugud
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:00
|
Bulgaria Amateur Peta League - BOG Pazardzhik
FK Bratanitsa
FK Shipka Dragor
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:00
|
Portugal Amateur AF Braga Pro-National
Merlinense FC
AD Ninense
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:00
|
Poland Amateur Klasa Okręgowa – Lublin
Polesie Kock
Cisy Nałęczow
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:00
|
Serbia Amateur PFL Sombor
FK BSK Backi Brestovac
FK Kula
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur Kantonalna League USK
NK Kamenica
NK Omladinac Sanica
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:00
|
Bulgaria Amateur Peta liga - B OG Sofia (Sever)
FC Vihar Trebich Sofia
FC Partizan 2023 Svetovrachene
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Alba
CS Viitorul Roșia Montană
ACS Recolta Crăciunel
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Ialomita
Libertatea Sãlcioara
Jilavele II
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur Kantonalna League USK
NK Željezničar Bosanska Krupa
NK Omladinac Pokoj
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:00
|
Romania Amateur League 4 Mehedinti
AS Noapte da
AS Decebal Eșelnita
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:00
|
Spain Amateur 1st Provincial Division of Aficionados, Primera – Zamora
Morales del Vino Atlético
CD Inter Los Valles
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:00
|
Serbia Amateur Medjuopštinska liga Sever
FK Mladi Radnik Novo Lanište
OFK Dragoševac
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:00
|
Serbia Amateur Medjuopštinska liga Sever
FK Vinorača
FK Jedinstvo Duboka
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:00
|
Serbia Amateur Medjuopštinska liga Sever
FK Bratstvo Medjureč
FK Partizan Glogovac
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur 2. Liga FBIH - Centar
NK Žepče 1919
NK Bosna Visoko
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
15:00
|
Bulgaria Amateur Chetvarta league - OG Sofia
FC Vastanik 26 Voinegovtsi
FC Sofia Sport Sofia
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Koprivničko-križevačka
NK Prekodravac Ždala
NK Omladinac Herešin
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
15:00
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Krapinsko-zagorska
NK Radoboj
NK Jedinstvo Sveti Križ Začretje
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
15:00
|
Serbia Amateur Opštinska Liga Pančevo-Kovin-Kovačica-Opovo
OFK Kolonija Kovin
FK Omladinac 1927 Opovo
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
15:00
|
Slovakia 3. Liga, Yamma
TJ Kovo Beluša
FK Podkonice
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
15:00
|
Romania Amateur League 4 Mehedinti
AS Avantul Bistrita
AS Inter Salcia
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Ialomita
CS Recolta Gheorghe Lazăr 2017
FC Rapid Perieti
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
15:00
|
Portugal Amateur AF Porto Division - Series 2
ADC Penamaor
ISC Sobreirense
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur Kantonalna League USK
NK Željezničar Bosanska Krupa
NK Omladinac Pokoj
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
15:00
|
Serbia Amateur Medjuopštinska liga Sever
FK Mladi Radnik Novo Lanište
OFK Dragoševac
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
15:00
|
Serbia Amateur Medjuopštinska liga Sever
FK Vinorača
FK Jedinstvo Duboka
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur 2. FBIH League - Jug
NK Ljubuški
HNK Višići
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur 2. FBIH League - Jug
NK Kamešnica Podhum
NK Troglav 1918 Livno
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur 2. FBIH League - Jug
HNK Brotnjo Čitluk
HNK Čapljina
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
15:00
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Koprivničko-križevačka
NK Tomislav Radnik Sveti Ivan Zabno
NK Osvit Đelekovec
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
15:00
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Koprivničko-križevačka
NK Lipa Hlebine
NK Rudar Glogovac
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
15:00
|
Bundesliga na Austria
Farashin TSV Hartberg
Red Bull Salzburg
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
15:00
|
Turkiya Süper Lig
Kasimpasa
Antalyaspor
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
15:00
|
Slovakia 3. Liga, Yamma
TJ Kovo Beluša
FK Podkonice
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
15:00
|
Slovakia 3. Liga, Gabas
TJ Tatran Oravské Veselé
FTC Fiyar
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
15:00
|
Nigerian Professional League
Sporting Lagos FC
Enugu Rangers International
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
15:00
|
Austria Amateur Regionalliga West
RW Rankweil
SC 1933
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
15:00
|
La Liga F
Levante Las Planas FC
Levante UD
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
15:00
|
Romania Amateur League 5 Arad
ACS Crișul Alb Buteni
ACS Voința Sintea Mare
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
15:00
|
Romania Amateur League 5 Arad
CS Recolta Apateu
ACS Cetate Dezna
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:00
|
Romania Amateur League 5 Arad
ACS Crișul Alb Buteni
ACS Voința Sintea Mare
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:00
|
Romania Amateur League 5 Arad
ACS Crișul Alb Buteni
ACS Voința Sintea Mare
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Dubrovačko-neretvanska
NK Hajduk 1932 Vela Luka
NK Omladinac Lastovo
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Dubrovačko-neretvanska
NK Hajduk 1932 Vela Luka
NK Omladinac Lastovo
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:00
|
Girka Amateur A2 EPS Ilias
Pelopas Pyrgou AGPC
AO Makrision
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur 2. Liga RS - Istok
FK Stakorina Čajniče
FK Glasinac 1936 Sokolac
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur 2. Liga RS - Istok
FK Jedinstvo Roćević
FK Rudar 1925 Ugljevik
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
15:00
|
Girka Amateur A2 EPS Ilias
Thyella Kardama AC
Digenis Charia AC
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:00
|
Serbia Amateur MFL Sombor - 1. razred
FK Omladinac Deronje
FK Terekveš Svilojevo
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:00
|
Ghana GAED Division 3 – Zone 1
YDS 18 Farm Trust
FC Soka
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:00
|
Ghana GAED Division 3 – Zone 1
Adenta Youth Sporting Academy
FC African Panthers
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:00
|
Romania Amateur League 5 Bihor
ACS Transilvania Sport Academy
CS Minerul yana ba da gudummawa ga ci gaba
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
15:00
|
Romania Amateur League 4 Covasna
ACS FC Păpauți
AFC Cernat
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:00
|
Romania Amateur League 5 Bihor
ACS Transilvania Sport Academy
CS Minerul yana ba da gudummawa ga ci gaba
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur Regionalna league RS – Centar
FK Zvijezda Kakmuž
FK Rudar Stanari
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
15:00
|
Mutanen Espanya Amateur Preferente Galicia – Rukunin Arewa
CD Allariz
Club Juventud Cambados
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur Regionalna league RS – Centar
FK Omladinac Modriča
FK Skugrić
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur Regionalna league RS – Centar
FK Crkvina
FK Hajduk Batkuša
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
15:00
|
Serbia Amateur Međuopštinska Liga Aranđelovac-Topola
FK Tulež
FK Šamot Aranđelovac
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
15:00
|
Serbia Amateur Međuopštinska Liga Aranđelovac-Topola
FK Tulež
FK Šamot Aranđelovac
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur Regionalna league RS – Centar
FK Crkvina
FK Hajduk Batkuša
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur Regionalna league RS – Centar
FK Crvena Zvijezda Obudovac
FK Hajduk Kozuhe
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur Regionalna league RS – Centar
FK Omladinac Modriča
FK Skugrić
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:00
|
Serbia Amateur Međuopštinska Liga Aranđelovac-Topola
FK Tulež
FK Šamot Aranđelovac
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur Regionalna league RS – Centar
FK Crkvina
FK Hajduk Batkuša
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur Regionalna league RS – Centar
FK Crvena Zvijezda Obudovac
FK Hajduk Kozuhe
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur Područna liga - Banja Luka
FK Kuru
Rekreativo Banja Luka
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur Područna liga - Banja Luka
FK Kuru
Rekreativo Banja Luka
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur Područna liga - Banja Luka
OFK Spartak 2013
FK Mladost Zalužani
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Cluj
ACS Speranța Jucu II
FC Ardealul Cluj Napoca
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
15:00
|
Romania Amateur League 5 Arad
CS Unirea Gurahon
CS Crișul Chișineu Criș II
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
15:00
|
Romania Amateur League 5 Arad
CS Unirea Gurahon
CS Crișul Chișineu Criș II
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Cluj
ACS Speranța Jucu II
FC Ardealul Cluj Napoca
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:00
|
Romania Amateur League 5 Arad
CS Unirea Gurahon
CS Crișul Chișineu Criș II
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Cluj
ACS Speranța Jucu II
FC Ardealul Cluj Napoca
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
15:00
|
Romania Amateur League 5 Arad
AS Flacăra ta ƙaddamar da shirin
CS Avantul Tarnova
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
15:00
|
Romania Amateur League 5 Arad
AS Flacăra ta ƙaddamar da shirin
CS Avantul Tarnova
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:00
|
Serbia Srpska La Liga
FK Žitorađa 1957
GFK Jagodina
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
15:00
|
Romania Amateur Liga 4 Sălaj
FC Venus Giurtelec
CS Wasu da Wasu da Odorhei
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:00
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Našice
NK Seona
NK Vuka
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
15:00
|
Ghana GAED Division 3 – Zone 1
FC Hospas
FC Young Mount
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
15:00
|
Romania Amateur League 5 Bihor
CS Inter Ƙasa
CSC Nojorid Livada
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:00
|
Ghana GAED Division 3 – Zone 1
FC Hospas
FC Young Mount
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:00
|
Poland Amateur Klasa Okręgowa – Świętokrzyska
LKS Victoria Skalbmierz
Radoszyce
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:00
|
Romania Amateur Liga 4 Sălaj
CS Luceafărul Bălan
ACS Bănișor Peceiu
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Cluj
AS Viitorul Poieni
ACS Pădureni Chinteni 2019
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Cluj
AS Viitorul Poieni
ACS Pădureni Chinteni 2019
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:00
|
Portugal Amateur A.F. Leiria Honor Division LizSport
Guiense Sports Group
Pombal Sporting
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
15:00
|
Serbia Amateur Vojvođanska Liga "Istok"
Farashin FK Polet Idvor
FK Jedinstvo Vlajkovac
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
15:00
|
Yankin Serbia mai son "Centar"
FK Orljane
FK Zemljoradnik Balajnac
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:00
|
Yankin Serbia mai son "Centar"
FK Orljane
FK Zemljoradnik Balajnac
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
15:00
|
Romania Amateur League 5 Bihor
ACS Voința Ciumeghiu
CSC Viitorul Bratca
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
15:00
|
Romania Amateur League 5 Bihor
ACS Voința Ciumeghiu
CSC Viitorul Bratca
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:00
|
Serbia Amateur Međuopštinska Liga Aranđelovac-Topola
FK Budućnost Blaznava
FK Mladost Jelenac
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Cluj
AS Amefa Cluj Napoca
AS Progresul Sânnicoară
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
15:00
|
Romania Amateur Liga 5 Cluj
AS Amefa Cluj Napoca
AS Progresul Sânnicoară
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:00
|
Romania Amateur League 5 Arad
AS Varfurile
CS Viitorul Satu Nou
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
15:00
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Koprivničko-križevačka
NK Fugaplast Collar
NK Zagorec Koprivnica
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
15:00
|
Romania Amateur League 5 Arad
AS Varfurile
CS Viitorul Satu Nou
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:00
|
Romania Amateur League 5 Bihor
ACS Vida Pomezeu
CSC Hidișelul de Sus
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
15:00
|
Romania Amateur League 5 Bihor
ACS Vida Pomezeu
CSC Hidișelul de Sus
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:00
|
Romania Amateur League 5 Bihor
ACS Vida Pomezeu
CSC Hidișelul de Sus
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Dubrovačko-neretvanska
NK Ponikve Pelješac
NK Enkel Popovici
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
15:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Dubrovačko-neretvanska
NK Ponikve Pelješac
NK Enkel Popovici
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:00
|
Romania Amateur Liga 4 Sălaj
FC Rapid Zimbor
CS Unirea Mirșid
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:00
|
Bulgaria Amateur Chetvarta league - AOG Pazardzhik
FK Yunak Ivaylo
FK Zvezda Semchinovo
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
15:00
|
Bulgaria Amateur Chetvarta league - AOG Pazardzhik
FK Yunak Ivaylo
FK Zvezda Semchinovo
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:00
|
Serbia Amateur Opstinska Liga Lucani
FK Jelica Goračići
FK Voćar Kotraža
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
15:00
|
Serbia Amateur MFL Sombor - 2. razred
FK Jedinstvo 1947 Kolut
FK Dunav Bački Monoštor
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
15:00
|
Serbia Amateur MFL Sombor - 2. razred
FK Jedinstvo Stanišić
FK Pik 2023 Sombor
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
15:00
|
Serbia Amateur MFL Sombor - 2. razred
FK Bratstvo 2019 Prigrevica
FK Teleka
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
15:00
|
Serbia Amateur Opstinska Liga Lucani
FK Jelica Goračići
FK Voćar Kotraža
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:00
|
Serbia Amateur MFL Sombor - 2. razred
FK Jedinstvo Ribarevo
FK Dinamo Sonta
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:00
|
Serbia Amateur MFL Sombor - 2. razred
FK Jedinstvo 1947 Kolut
FK Dunav Bački Monoštor
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:00
|
Serbia Amateur MFL Sombor - 2. razred
FK Jedinstvo Stanišić
FK Pik 2023 Sombor
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:00
|
Serbia Amateur MFL Sombor - 2. razred
FK Bratstvo 2019 Prigrevica
FK Teleka
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:00
|
Serbia Amateur Opštinska liga Ruma
FK Borac Klenak
FK Donji Petrovci
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
15:00
|
Serbia Amateur Opštinska liga Ruma
FK Jedinstvo Kraljevci
FK Graničar Grabovci
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
15:00
|
Serbia Amateur Opštinska liga Ruma
FK Jedinstvo Kraljevci
FK Graničar Grabovci
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:00
|
Serbia Amateur Opštinska liga Ruma
FK Borac Stejanovci
FK PSK Putinci
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur Regionalna liga RS – Zapad
FK Plamen Donje Vodičevo
OFK Lauš Banja Luka
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
15:00
|
Bosnia & Herzegovina Amateur Regionalna liga RS – Zapad
FK Plamen Donje Vodičevo
OFK Lauš Banja Luka
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
15:00
|
Romania Amateur League 5 Bihor
ACS Biharea Marmogranit Vașcău
AS Olcea
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
15:00
|
Serbia Amateur MFL Sombor - 2. razred
FK Sport Bezdan
FK Panonija Lalić
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:00
|
Romania Amateur Liga 4 Sălaj
AS Cosnicu
AS Creaca Jac
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Karlovac
HNK Plaški
NK Frankopan Brežani
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Karlovac
NK Vrlovka Kamanje
NK Petrova Gora Vojnić
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Krapinsko-zagorska
NK Mladost Belec
NK Milengrad 2005 Budinščina
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Županja
NK Budućnost Šiškovci
NK Sloga Račinovci
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Karlovac
NK Tuškani
NK Krnjak
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Karlovac
NK Dobra Novigrad a Dobri
NK Josipdol
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Županja
NK RAŠK Rajevo Selo
NK Jadran Gunja
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Vinkovci
NK Meteor
NK Šokadija Stari Mikanovci
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Vukovar
NK Mohovo
HNK Radnički Vukovar
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Vukovar
ŠNK Dunav Sotin
NK Rusin Mikluševci
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
HNK Rovisce
NK Ribar Koncanica
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Sisak
ŠNK Mladost Greda
NK Mahovo
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Zagrebačka - Istok
NK Rakovec
NK Croatia Nova Kapela
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Zagrebačka - Istok
NK Farkaš Farkaševac
NK Mladost Obedišće
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Zagrebačka - Zapad
NK Kupinec
NK Krasić
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Zagrebačka - Zapad
NK BSK Brdovec
NK Sveta Jana
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
NK Tomislav Berek
NK Bilo Velika Pisanica
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 1. Zagrebačka NL
NK Kashina
NK Šparta
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Sisačko-moslavačka
NK Voloder
NK Jelengrad Gornja Jelenska
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Sisak
ŠNK Češko Selo Petrinja
HNK Petrovec
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Valpovo
NK Dubrava Ivanovci
NK BSK Bizovac
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
NK Kamen Sirč
NK Bilogora Kapela
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Brodsko-posavska
NK Bonk Bebrina
NK TAMBAYA Gornji Andrijevci
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Brodsko-posavska
NK Slavonija Bodovaljci
NK Soko 1970 Orubica
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Karlovac
NK Vrlovka Kamanje
NK Petrova Gora Vojnić
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Karlovac
NK Kupa Donje Mekušje
NK Cetingrad
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Županja
NK Budućnost Šiškovci
NK Sloga Račinovci
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Vinkovci
NK Borac Retkovci
NK Slavonac Prkovci
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Krapinsko-zagorska
NK Toplice Krapinske Toplice
NK Vatrogasac Brezova
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Sisak
NK Hajduk Sela
NK Una-Mladost Hrvatska Dubica
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Sisak
NK AŠK Staro Praćno
NK Gvozd
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Sisak
ŠNK Mladost Greda
NK Mahovo
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Sisak
NK Zeleni Brijeg Sisak
NK Posavina Prelosćica
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Zagrebačka - Zapad
NK BSK Brdovec
NK Sveta Jana
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 2. Zagrebačka NL
NK Harshe
NK Čulinec
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
NK Tomislav Berek
NK Bilo Velika Pisanica
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
NK Trnski Nova Rača
NK Brestovac Garešnički Brestovac
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
HNK Rovisce
NK Ribar Koncanica
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Karlovac
NK Ogulin
NK Croatia 78 Žakanje
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Vinkovci
NK Meteor
NK Šokadija Stari Mikanovci
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Vukovar
NK Mohovo
HNK Radnički Vukovar
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Vukovar
NK Tompojevci
HNK Lipovaca
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Vinkovci
NK Frankopan Rokovci-Andrijaševci
NK Hajduk Mirko Mirkovci
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Varaždinska – Ludbreg
NK Karlovec
NK Struga-Rovokop
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Županja
NK RAŠK Rajevo Selo
NK Jadran Gunja
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Varaždinska
NK Mladost Varaždinske Toplice
NK Čevo Podevčevo
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Đakovo
NK HOŠK Gašinci
NK Slavonija Budrovci
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Sisačko-moslavačka
NK Sunjski Sunja
NK Sloga Jazavica-Roždanik
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Zagrebačka - Zapad
NK Kupinec
NK Krasić
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Zagrebačka - Istok
NK Rakovec
NK Croatia Nova Kapela
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Zagrebačka - Istok
NK Farkaš Farkaševac
NK Mladost Obedišće
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Sisak
ŠNK Češko Selo Petrinja
HNK Petrovec
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 1. Zagrebačka NL
NK Kashina
NK Šparta
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Sisačko-moslavačka
NK Voloder
NK Jelengrad Gornja Jelenska
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Valpovo
NK Hajjin Cret
NK Croatia Veliškovci
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Brodsko-posavska
NK Podvinje
NK Dilj Klokočevik
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Splitsko-dalmatinska
NK Prugovo
NK Čaporice-Trilj
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Karlovac
NK Tuškani
NK Krnjak
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Karlovac
NK Dobra Novigrad a Dobri
NK Josipdol
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 1. Zagrebačka NL
NK Kashina
NK Šparta
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Sisačko-moslavačka
NK Voloder
NK Jelengrad Gornja Jelenska
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Vukovar
NK Tompojevci
HNK Lipovaca
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Vinkovci
NK Borac Retkovci
NK Slavonac Prkovci
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 1. Međimurska NL
NK Croatia Orehovica
NK Sokol Vratisinec
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Krapinsko-zagorska
NK Mladost Belec
NK Milengrad 2005 Budinščina
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
NK Kamen Sirč
NK Bilogora Kapela
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Sisačko-moslavačka
NK Voloder
NK Jelengrad Gornja Jelenska
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
15:30
|
Jamus Bundesliga
Bayern Munchen
Wolfsburg
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Krapinsko-zagorska
NK Toplice Krapinske Toplice
NK Vatrogasac Brezova
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
15:30
|
Finland Ykkönen
SalPa
TPS
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
15:30
|
Uruguay Primera Division
Rampla Juniors
Kogin Boston
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Sisačko-moslavačka
NK Sunjski Sunja
NK Sloga Jazavica-Roždanik
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Valpovo
NK Gaj Brođanci
NK Mladost Harkanovci
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Valpovo
NK Jadran Habjanovci
NK Bistrinci
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Valpovo
NK Gaj Brođanci
NK Mladost Harkanovci
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Valpovo
NK Jadran Habjanovci
NK Bistrinci
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Zagrebačka - Jug
NK Ostrna
NK Buna
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Beli Manastir
NK Jovan Lazić Bolman
NK Ribar Kopacevo
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
15:30
|
Serbia Amateur Druga Novosadska Liga
FK Vinogradar Ledinci
FK Slanobarac Novi Sad
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Vukovarsko-srijemska
NK Slavonac Gradiste
NK Vrbanja
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Osijek
NK LIO Osijek
NK Laslovo '91
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Osijek
NK LIO Osijek
NK Laslovo '91
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Osijek
NK Goleo Dopsin
NK Sloga Ernestinovo
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Zagrebačka - Jug
NK Vatrogasac Kobilić
NK Donja Kupčina
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Osijek
NK Dunav Dalj
NK Elektra Osijek
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Osijek
NK Dunav Dalj
NK Elektra Osijek
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Zagrebačka - Jug
NK Brcko Božjakovina
NK Novaki Sveta Nedelja
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Zagrebačka - Jug
NK Brcko Božjakovina
NK Novaki Sveta Nedelja
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Primorsko-goranska
NK Željezničar Moravice
NK Goranka Ravna Gora
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Baranjska liga
NK Zmaj Zmajevac
NK Mladost Čeminac
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Baranjska liga
NK Graničar Torjanci
NK Davor Branjina
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Baranjska liga
NK Croatia Branjin Vrh
ŠNK Grozd Kotlina
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Baranjska liga
NK Zmaj Zmajevac
NK Mladost Čeminac
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Baranjska liga
NK Graničar Torjanci
NK Davor Branjina
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Baranjska liga
NK Radnički Mirkovac
NK Luc
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Baranjska liga
NK Croatia Branjin Vrh
ŠNK Grozd Kotlina
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Baranjska liga
NK Croatia Branjin Vrh
ŠNK Grozd Kotlina
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Baranjska liga
NK Zmaj Zmajevac
NK Mladost Čeminac
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
15:30
|
Serbia Amateur Druga Novosadska Liga
FK Dinamo Budisava
FK Stražilovo Sremski Karlovci
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
15:30
|
Serbia Amateur Druga Novosadska Liga
FK Borac Rakovac
FK Borac Novi Sad
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
15:30
|
Serbia Amateur Druga Novosadska Liga
FK Hajduk Gardinovci
FK Obilić Vilovo
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
15:30
|
Serbia Amateur Druga Novosadska Liga
FK Borac Rakovac
FK Borac Novi Sad
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:30
|
Serbia Amateur Druga Novosadska Liga
FK Hajduk Gardinovci
FK Obilić Vilovo
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Primorsko-goranska
NK Mrkopalj
NK Polet Skrad
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Primorsko-goranska
NK Mrkopalj
NK Polet Skrad
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Zadarska
NK Hajduk Pridraga
NŠK Zemunik Zemunik Donji
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Zagrebačka - Jug
NK Posavec
NK Bestovje
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Osječko-baranjska
NK Motičina
NK Radnik Josipovac
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Osječko-baranjska
NK Dračice Đakovo
NK Omladinac Josipovac
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Osječko-baranjska
NK Slavonac Tenja
NK Omladinac Vukojevci
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
NK Gordowa Veliki Grđevac
NK Imsovac
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
NK Gordowa Veliki Grđevac
NK Imsovac
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
NK Gordowa Veliki Grđevac
NK Imsovac
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Zagrebačka - Jug
NK Dinamo-Hidrel Novo Čiče
NK Samoborski Otok
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Vukovarsko-srijemska
NK Sloga Borova
NK Mladost Ceric
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
NK Draganec
NK Zrinski Topolovac
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
NK Draganec
NK Zrinski Topolovac
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Istarska - Sjever
NK Grožnjan-Oprtalj
NK Livade
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Istarska - Sjever
NK Marušići
NK Babić 1947
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 3. ŽNL Istarska - Sjever
NK Marušići
NK Babić 1947
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Vukovarsko-srijemska
NK Mladost Vođinci
NK Borac Drenovci
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Vukovarsko-srijemska
NK Mladost Vođinci
NK Borac Drenovci
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Istarska
NK Valbandon 72
NK Brtonigla-Nova Vas
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Vukovarsko-srijemska
HNK Fruškogorac Ilok
NK Lovor Nijemci
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:30
|
Croatia Amateur 1. ŽNL Vukovarsko-srijemska
HNK Fruškogorac Ilok
NK Lovor Nijemci
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
15:45
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Požeško-slavonska
NK Eminovci
NK BSK Biškupci
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
15:45
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Požeško-slavonska
NK Eminovci
NK BSK Biškupci
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
15:45
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Požeško-slavonska
NK Eminovci
NK BSK Biškupci
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
15:45
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Požeško-slavonska
NK Eminovci
NK BSK Biškupci
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
15:45
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Požeško-slavonska
NK Croatia Donja Obrijež
NK Graničar Bučje
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
15:45
|
Croatia Amateur MŽNL SB-PŽ
NK Omladinac Gornja Vrba
NK Vinogorac Brodsko Vinogorje
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
16:00
|
Portugal Amateur AF Lisboa II Division
GD Rio de Mouro
Belenenses
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
16:00
|
Portugal Amateur A.F. Evora Elite League
Farashin GD
SC Arcoense
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
16:00
|
Portugal Amateur AF Santarem I Division
Atlético Ouriense
ADRC Vasco Gama
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
16:00
|
Portugal Amateur AF Vila Real Division of Honor - Series A
SC Cumieira
GD Cerva
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
16:00
|
Portugal Amateur A.F. Setubal I Division
Setúbal B nasara
Masunta Costa Caparica
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
16:00
|
Portugal Amateur A.F. Setubal I Division
Botafogo FC Cabanas
CO Montijo
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
16:00
|
Portugal Amateur AF Santarem I Division
Atlético Ouriense
ADRC Vasco Gama
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
16:00
|
Portugal Amateur AF Lisboa II Division
Ƙungiyar Murteiense
Camarat Eagles
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
16:00
|
Portugal Amateur AF Santarém II Division
Tramagal
AC Junction
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
16:00
|
Portugal Amateur AF Santarem I Division
Fatima Sports Center
GD Samora Correia
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
16:00
|
Portugal Amateur AF Vila Real Division of Honor - Series A
SC Cumieira
GD Cerva
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
16:00
|
Spain Amateur Tercera Federación, Rukunin 3
Cibiyar Wasannin Bezana
CD Colindres
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
16:00
|
Sashen farko na Cyprus
Nea Salamina Famagusta
AEZ Zakakiou
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
16:00
|
Spain Amateur Tercera Federación, Rukunin 13
CD Algar
CD Plus Ultra
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
16:00
|
Serbia Mozzart Bet Superliga
FK Partizan
FK Mladost Lučani
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
16:05
|
Kuwait Kuwait League
Al-Qadisiya
Al Fahaheel
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
16:30
|
Andorra Primera Division
CF Atlétic Amurka
FC Pas de la Casa
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
16:30
|
Estonia III Liiga – Lõuna piirkund
Tallinna JK Metropol
Tallinna FC Smsraha
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
16:30
|
Estonia III Liiga – Lõuna piirkund
Tallinna JK Metropol
Tallinna FC Smsraha
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
17:00
|
Girka Stoiximan Super League
PAOK
Olympiacos
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
17:30
|
Poland CLJ
Arka Gdynia U19
Legia Warszawa U19
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
18:00
|
Croatia Amateur 2. ŽNL Brodsko-posavska
NK Posavac Ruščica
NK Graničar Klakar
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
18:00
|
Brazil Brasileiro Série A, Mata
Kindermann
SC International
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
18:30
|
Argentina Amateur Liga Rosarina de Fútbol, Division A
Club Atlético San Telmo
Club Social Deportivo da Al'adu Río Negro
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
18:30
|
Argentina Amateur Liga Rosarina de Fútbol, Division B
Club Deportivo da Social Lux
Ƙungiyar Wasanni da Nishaɗi BANCO
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
18:30
|
Argentina Amateur Liga Rosarina de Fútbol, Division B
Club Atlético Fisherton
Leones de Rosario FC
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
18:30
|
Argentina Amateur Liga Rosarina de Fútbol, Division C
Asociación Civil Sarmiento Fútbol Club
Kungiyar Wasannin Botafogo
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
18:30
|
Argentina Amateur Liga Rosarina de Fútbol, Division C
Asociación Civil Club María Reina
Wasannin Nishaɗi 14 ga Yuni
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
18:30
|
Argentina Amateur Liga Rosarina de Fútbol, Division C
Jorgito Juniors Fútbol Club
Club Atlético Sparta
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
18:30
|
Argentina Amateur Liga Rosarina de Fútbol, Division C
Makarantar Kwallon Kafa ta Olympia
Ƙungiyar Ƙasa ta Polideportivo San José
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
18:30
|
Argentina Amateur Liga Rosarina de Fútbol, Division C
Wasannin Nishaɗi 14 ga Yuni
Ƙungiyar Ƙasa ta Polideportivo San José
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
18:30
|
Argentina Amateur Liga Rosarina de Fútbol, Division C
Club Atlético Sparta
Asociación Civil Club María Reina
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
18:30
|
Argentina Amateur Liga Rosarina de Fútbol, Division C
Kungiyar Wasannin Botafogo
Club del Gran Rosario
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
18:30
|
Argentina Amateur Liga Rosarina de Fútbol, Division C
Asociación Civil Club María Reina
Wasannin Nishaɗi 14 ga Yuni
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
18:30
|
Argentina Amateur Liga Rosarina de Fútbol, Division C
Jorgito Juniors Fútbol Club
Club Atlético Sparta
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
18:30
|
Argentina Amateur Liga Rosarina de Fútbol, Division C
Makarantar Kwallon Kafa ta Olympia
Ƙungiyar Ƙasa ta Polideportivo San José
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
18:30
|
Argentina Amateur Liga Rosarina de Fútbol, Division C
Wasannin Nishaɗi 14 ga Yuni
Ƙungiyar Ƙasa ta Polideportivo San José
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
18:30
|
Argentina Amateur Liga Rosarina de Fútbol, Division C
Club Atlético Sparta
Asociación Civil Club María Reina
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
18:30
|
Argentina Amateur Liga Rosarina de Fútbol, Division C
Kungiyar Wasannin Botafogo
Club del Gran Rosario
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
18:30
|
Argentina Amateur Liga Rosarina de Fútbol, Division A
Rosario Central B
Sportivo Fútbol Club
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
18:30
|
Argentina Amateur Liga Rosarina de Fútbol, Division A
Club Atlético Unión da Sociedad Italiana
Rosario Central B
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
18:30
|
Argentina Amateur Liga Rosarina de Fútbol, Division C
Jorgito Juniors Fútbol Club
Club Atlético Sparta
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
18:30
|
Argentina Amateur Liga Rosarina de Fútbol, Division C
Makarantar Kwallon Kafa ta Olympia
Ƙungiyar Ƙasa ta Polideportivo San José
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/12
18:45
|
Italiya Serie A
Atalanta
Roma
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
19:00
|
Amurka MLS na gaba Pro
Columbus Crew 2
FC Cincinnati 2
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
19:00
|
Amurka MLS na gaba Pro
Minnesota United FC 2
KYAUTA II
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
19:00
|
Amurka MLS na gaba Pro
Sporting Kansas City II
Colorado Rapids 2
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
19:00
|
Amurka MLS na gaba Pro
Minnesota United FC 2
KYAUTA II
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
19:00
|
Spain La Liga
Real Betis
Almería
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
20:00
|
Argentina Amateur Liga Regional Futbol del Sur - Corral de Bustos
Plateau Kogin CA
Sportivo Isla Verde
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
21:00
|
Brazilian Seria D
Mixed
Rondonópolis Union
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
22:00
|
Ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta mata ta Amurka
Kansas City Yanzu
North Carolina Karfin hali
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
22:30
|
Amurka Amateur UPSL Midwest East – Premier
FK Olimpic Macomb
Farashin FC PRO
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/12
22:30
|
Amurka Amateur UPSL Midwest East – Premier
FK Olimpic Macomb
Farashin FC PRO
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/12
23:00
|
Kungiyar Kwallon Kafa ta Argentina
Independiente
Talleres
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
23:00
|
Kosta Rika Primera Division, Mata
Puerto Viejo FC
LD Alajuelense
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
23:00
|
Kosta Rika Primera Division, Mata
Blue Tsunami FF
Matan Deportivo Saprissa
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/12
23:00
|
Kosta Rika Primera Division, Mata
Municipal Pococí
CCdr Perez Zeledon
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/13
00:00
|
Jamaica Premier League
Cavalier FC
Arnett Gardens
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/13
03:10
|
Mexico Liga MX, Clausura
Monterrey
UANL Tigers
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/13
10:00
|
Belarus Vysshaya League, Mata
Dyush-Polesgu
FC Smorgon
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/13
10:00
|
Belarus Vysshaya League, Mata
Dyush-Polesgu
FC Smorgon
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/13
11:00
|
Vietnam V-League 1
Hồng Lĩnh Hà Tĩnh
Hà Nội
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/13
11:00
|
Belarus Vysshaya League, Mata
FK Gomel
ABFF WU-19
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/13
12:00
|
Belarus Vysshaya League, Mata
Dynamo Brest
Bobruichanka Bobruisk
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/13
12:00
|
Belarus Vysshaya League, Mata
Dynamo Brest
Bobruichanka Bobruisk
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/13
13:00
|
Belarus Vysshaya League, Mata
Sunan mahaifi Mogilev
Zorka-BSU
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/13
13:00
|
Belarus Vysshaya League, Mata
Sunan mahaifi Mogilev
Zorka-BSU
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/13
14:00
|
Rukuni na 2 na Norway
SK Brann II
Brattvåg
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/13
14:00
|
Rukuni na 2 na Norway
SK Brann II
Brattvåg
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/13
14:00
|
Rukuni na 2 na Norway
SK Brann II
Brattvåg
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/13
15:00
|
Belarus Vysshaya League, Mata
Dinamo Minsk FC
FC Minsk
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/13
15:00
|
Nigeria NLO Division One League – Akure Center
Babban FC
Kungiyar Kwallon Kafa ta First Bank
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/13
15:00
|
Belarus Vysshaya League, Mata
Dinamo Minsk FC
FC Minsk
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/13
15:00
|
Belarus Vysshaya League, Mata
Dinamo Minsk FC
FC Minsk
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/13
16:00
|
Norway Rukuni na 3
Fara II
BK II ba
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/13
16:00
|
Gasar Serie A ta Italiya
Juventus
Roma
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/13
16:00
|
Croatia Amateur Liga Veterana Vukovarsko - Srijemske Županije
NK Hask Sokol Stari Jankovci - Tsohon soja
HNK Vinkovci - Tsohon soja
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/13
16:00
|
Croatia Amateur Liga Veterana Vukovarsko - Srijemske Županije
NK Hask Sokol Stari Jankovci - Tsohon soja
HNK Vinkovci - Tsohon soja
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/13
16:00
|
Croatia Amateur Liga Veterana Vukovarsko - Srijemske Županije
NK Hask Sokol Stari Jankovci - Tsohon soja
HNK Vinkovci - Tsohon soja
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/13
16:00
|
Croatia Amateur Liga Veterana Vukovarsko - Srijemske Županije
NK Frankopan Rokovci-Andrijaševci - Tsohon soja
NK Slavonac Gradište - Tsohon soja
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/13
16:00
|
Croatia Amateur Liga Veterana Vukovarsko - Srijemske Županije
NK Frankopan Rokovci-Andrijaševci - Tsohon soja
NK Slavonac Gradište - Tsohon soja
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/13
16:00
|
Croatia Amateur Liga Veterana Vukovarsko - Srijemske Županije
HNK Fruškogorac Ilok - Tsohon soja
NK Otok - Tsohon soja
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/13
16:00
|
Croatia Amateur Liga Veterana Vukovarsko - Srijemske Županije
HNK Fruškogorac Ilok - Tsohon soja
NK Otok - Tsohon soja
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/13
16:15
|
Kungiyar Tsohon Sojan Kasar Croatia Amateur Zagrebačke Županije Istok
NK Dubrava - Tsohon soja
NK Donja Zelina - Tsohon soja
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/13
17:00
|
Sweden Damallsvenskan
BK Haken FF
Rosengård
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/13
17:00
|
Norway Rukuni na 3
Gamle Oslo FK
sked 2
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/13
17:00
|
Norway Rukuni na 3
Sarpsborg 08 II
Farashin SK
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/13
17:00
|
Poland Ekstraklasa
Radomiak
Ruch Chorzow
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/13
17:30
|
Gasar Premier ta Tsibiran Faroe
Skála IF
Havnar Bóltfelag
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/13
19:00
|
Gasar Firimiya ta Ingila
Aston Villa
Liverpool
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/14
00:30
|
Paraguay Primera Division, Apertura
Guarani
Janar Caballero
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/14
10:00
|
Romania Amateur League 4 Constanta
CSO Murfatlar
CS Agege
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/14
10:00
|
Romania Amateur League 4 Constanta
CSO Ovidiu
AS Viitorul 20 Cobadin
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/14
10:00
|
Romania Amateur League 4 Constanta
CS Farul Tuzla
AS Viitorul Pecineaga
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/14
10:00
|
Romania Amateur League 4 Constanta
Ƙungiyar ACALAB Poarta Alba
CSC Mihail Kogălniceanu
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/14
10:00
|
Romania Amateur League 4 Constanta
CS Sparta Techirghiol
CS Năvodari
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/14
10:00
|
Romania Amateur League 4 Constanta
CS Poseidon Limanu
AS Portugal Constanța
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/14
10:00
|
Romania Amateur League 4 Constanta
CS Medgidia
CS Lumina
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/14
10:00
|
Romania Amateur League 4 Constanta
CSO Murfatlar
CS Agege
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/14
10:00
|
Romania Amateur League 4 Constanta
CS Poseidon Limanu
AS Portugal Constanța
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/14
10:00
|
Romania Amateur League 4 Constanta
CSO Ovidiu
AS Viitorul 20 Cobadin
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/14
10:00
|
Romania Amateur League 4 Constanta
CS Farul Tuzla
AS Viitorul Pecineaga
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/14
10:00
|
Romania Amateur League 4 Constanta
Ƙungiyar ACALAB Poarta Alba
CSC Mihail Kogălniceanu
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/14
10:00
|
Romania Amateur League 4 Constanta
CS Medgidia
CS Lumina
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/14
10:00
|
Romania Amateur League 4 Constanta
CS Viitorul Harșova
CS Eforie
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/14
10:00
|
Romania Amateur League 4 Constanta
CS Sparta Techirghiol
CS Năvodari
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/14
12:00
|
Ƙwararren Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararru na Ingila
Barnsley U21
Burnley U21
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/14
12:00
|
Ƙwararren Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararru na Ingila
Barnsley U21
Burnley U21
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/14
12:00
|
Ƙwararren Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararru na Ingila
Barnsley U21
Burnley U21
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/14
15:00
|
Romania Amateur Liga 4 Dambovita
FC 1976 Potlogi
ACS Recolta Gura
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/14
15:00
|
Poland III, rukunin 3
Rekord Bielsko-Biała
Odra Bytom Odrzanski
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/14
16:00
|
Finland Kakkonen, Rukunin B
Tampere United
SJS
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/14
16:00
|
Finland Kakkonen, Rukunin B
Tampere United
SJS
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/14
16:20
|
Saudi Arabia Division 1
AL Arabi (SA)
Al-Taraji Club
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/14
16:20
|
Saudi Arabia Division 1
AL Arabi (SA)
Al-Taraji Club
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/14
16:20
|
Saudi Arabia Division 1
AL Arabi (SA)
Al-Taraji Club
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/14
17:00
|
Gasar Premier ta Tsibiran Faroe
B68 Tofar
Itatarfelag Fuglafjarɗar
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/14
17:00
|
Sweden Division 2, Sodra Svealand
IK Sleipner
Åtvidabergs FF
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/14
17:30
|
Jamhuriyar Czech 1. League
sparta praha
Banik Ostrava
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/14
18:00
|
Iceland Urvalsdeild, Mata
Þór/KA Akureyri
Matan Keflavik
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/14
18:00
|
Iceland Urvalsdeild, Mata
Þór/KA Akureyri
Matan Keflavik
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/14
18:00
|
Iceland Urvalsdeild, Mata
Stjarnan
FH Hafnarfjörður Mata
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/14
18:00
|
Brazil U20 Catarinense
Marcilio Dias U20
Araquari U20 Nation
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/14
18:30
|
Ƙwararren Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararru na Ingila
Bournemouth U21
Crewe Alexandra U21
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/14
18:30
|
Ƙwararren Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararru na Ingila
Bournemouth U21
Crewe Alexandra U21
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/14
18:30
|
Swiss Super League
Ƙungiyar Grasshopper Zürich
Yverdon-Sport FC
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/14
18:30
|
Ƙwararren Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararru na Ingila
Bournemouth U21
Crewe Alexandra U21
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/14
19:00
|
Gasar Firimiya ta Ingila
tottenham hotspur
Manchester City
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/14
20:00
|
Spain La Liga
Girona
Villarreal
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/14
22:00
|
Kudancin Amurka CONMEBOL Libertadores
LDU
Junior Barranquilla
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/14
22:00
|
Kudancin Amurka CONMEBOL Libertadores
Penarol
Atlético Mineiro
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/15
01:00
|
Brazil Roraimense
Sao Raimundo-RR
GASAR RR
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/15
01:30
|
Fiji Digicel Premier League
FC Labasa
Ruwa FC
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/15
08:00
|
Romania Amateur League 5 Constanta
CS Gloria Albești II
CS Negru Voda
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/15
08:00
|
Romania Amateur League 5 Constanta
AS Progresul Osmancea
AS Independence
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/15
08:00
|
Romania Amateur League 5 Constanta
AS Unirea Topraisar
AS Inter Costin
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/15
08:00
|
Romania Amateur League 5 Constanta
AS Viisoara
AS da kuma Topraisar
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/15
08:00
|
Romania Amateur League 5 Constanta
CS Gloria Albești II
CS Negru Voda
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/15
08:00
|
Romania Amateur League 5 Constanta
AS Unirea 23 Cobadin
AS Voinţa Simoc
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/15
08:00
|
Romania Amateur League 5 Constanta
Luceafãrul Amzacea
AS Constructorul Topraisar
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/15
08:00
|
Romania Amateur League 5 Constanta
AS Unirea Topraisar
AS Inter Costin
|
Duk Kungiyoyin biyu Zasu Ci
|
05/15
08:00
|
Romania Amateur League 5 Prahova
CS Scorţeni Bordeni
ACS Viitorul Puchenii Mari
|
Sama da kwallaye 1.5
|
05/15
11:00
|
Jamhuriyar Czech U19 Division 1st
MFK Karviná U19
Baník Ostrava U19
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/15
13:00
|
Kungiyar farko ta Armenia
Nuhu Yerevan 2
girmamawa
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/15
13:00
|
Slovakia U19
MFK Ruzomberok U19
ŠK Slovan Bratislava U19
|
Sama da kwallaye 2.5
|
05/15
13:00
|
Kungiyar farko ta Armenia
Nuhu Yerevan 2
girmamawa
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|
05/15
13:00
|
Girka Betsson Super League 2
Chania FC
Ilioupoli
|
Sama da burin 0.5 - Manufofin Rabin Farko
|