05/02
09:00
|
નાઇજીરીયા એનએલઓ ડિવિઝન વન લીગ - અકુરે સેન્ટર
પોલ ઇ એફસી
Likeminds FC
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/02
09:00
|
નાઇજીરીયા એનએલઓ ડિવિઝન વન લીગ - અકુરે સેન્ટર
Lekki યુનાઇટેડ ફૂટબોલ ક્લબ
Gbagada ફૂટબોલ ક્લબ
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/02
13:00
|
નાઇજીરીયા એનએલઓ ડિવિઝન વન લીગ - અકુરે સેન્ટર
3sc B FC
કોર્નસ્ટોન એફસી
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/02
13:30
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 આર્જેસ – સેરિયા નોર્ડ
AS Contabilitate Stoenesti
એસીએસસી વોઇન્ટા ટાઇટેસ્ટી
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/02
13:30
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 આર્જેસ – સેરિયા નોર્ડ
ACS Vulturii Vulturești
AFCS Cetateni
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/02
13:30
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 આર્જેસ – સેરિયા નોર્ડ
AS Partizanul Vladesti
એએસ રેપિડ ડેવિડેસ્ટી
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/02
13:30
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 આર્જેસ – સેરિયા નોર્ડ
એએસ ઉંદરી 2002
સીએસ રિયલ બ્રાડુ
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/02
13:30
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 આર્જેસ – સેરિયા નોર્ડ
CS સ્પોર્ટિંગ Pitești
એફસી સ્ટાર સ્પોર્ટ Argeș Pitești
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/02
13:30
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 આર્જેસ – સેરિયા નોર્ડ
એએસ ઉંદરી 2002
સીએસ રિયલ બ્રાડુ
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/02
13:30
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 આર્જેસ – સેરિયા નોર્ડ
એસીએસ બાલિલેસ્ટી
AFC ફ્રિઝિયન કેટેસ્કા 2023
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/02
13:30
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 આર્જેસ – સેરિયા નોર્ડ
AFC જુવેન્ટસ વિક્ટોરિયા 1992 બાસ્કોવ
AS Viitorul Ștefan cel Mare
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/02
13:30
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 આર્જેસ – સેરિયા નોર્ડ
ACS Energia Stolnici
AS Unirea Hirsesti
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/02
13:30
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 આર્જેસ – સેરિયા નોર્ડ
ACS Miroși
AS Speranța Cornățel
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/02
13:30
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 આર્જેસ – સેરિયા નોર્ડ
AFC જુવેન્ટસ વિક્ટોરિયા 1992 બાસ્કોવ
AS Viitorul Ștefan cel Mare
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/02
13:30
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 આર્જેસ – સેરિયા નોર્ડ
ACS Energia Stolnici
AS Unirea Hirsesti
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/02
13:30
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 આર્જેસ – સેરિયા નોર્ડ
AS Flacara Leordeni
ACS ભય
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/02
13:30
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 આર્જેસ – સેરિયા નોર્ડ
ACS Miroși
AS Speranța Cornățel
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/02
13:30
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 આર્જેસ – સેરિયા નોર્ડ
AFC જુવેન્ટસ વિક્ટોરિયા 1992 બાસ્કોવ
AS Viitorul Ștefan cel Mare
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/02
13:30
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 આર્જેસ – સેરિયા નોર્ડ
ACS Energia Stolnici
AS Unirea Hirsesti
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/02
13:30
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 આર્જેસ – સેરિયા નોર્ડ
AS Flacara Leordeni
ACS ભય
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/02
13:30
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 આર્જેસ – સેરિયા નોર્ડ
ACS Steaua Negrasi
ACS Lunca Corbului 2000
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/02
14:00
|
પોલેન્ડ Puchar Polski
Pogoń Szczecin
વિસ્લા ક્રાકોવ
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/02
14:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 4 બુક્યુરેસ્ટી
AFC શુક્ર 1914 București
એફસી મેટાલોગ્લોબસ બુક્યુરેસ્ટી II
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/02
14:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 બ્રાસોવ
AS Viitorul Progresul Voivodeni
એએસ લુસેફારુલ માર્જિનેની
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/02
14:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 ડોલજ
AFC મિલાન એકેડમી
ACS Recolta Măceșu De Jos
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/02
14:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 બ્રાસોવ
ACS Prejmer
ACS Hâlchiu
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/02
14:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 બ્રાસોવ
CSO ટ્યુટોની ગીમ્બાવ
ACSM કોડલીયા II
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/02
14:00
|
અલ્જેરિયા લિગ 2
ES Mostaganem
ડબલ્યુએ બૌફેરિક
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/02
14:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 બ્રાસોવ
એસસી બ્રાન
ACS વલ્કન 2008 II
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/02
14:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 બ્રાસોવ
AS Viitorul Progresul Voivodeni
એએસ લુસેફારુલ માર્જિનેની
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/02
14:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 ડોલજ
AFC મિલાન એકેડમી
ACS Recolta Măceșu De Jos
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/02
14:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 4 બુક્યુરેસ્ટી
AFC શુક્ર 1914 București
એફસી મેટાલોગ્લોબસ બુક્યુરેસ્ટી II
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/02
14:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 4 મારામુરેસ
ACS Gloria Tăuții Măgherăuș
CS Progresul Şomcuta Mare
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/02
14:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 બ્રાસોવ
ACS Prejmer
ACS Hâlchiu
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/02
14:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 બ્રાસોવ
CSO ટ્યુટોની ગીમ્બાવ
ACSM કોડલીયા II
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/02
14:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 બ્રાસોવ
એસસી બ્રાન
ACS વલ્કન 2008 II
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/02
14:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 બ્રાસોવ
એસસી બ્રાન
ACS વલ્કન 2008 II
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/02
14:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 4 મારામુરેસ
ACS Gloria Tăuții Măgherăuș
CS Progresul Şomcuta Mare
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/02
14:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 4 Iasi
AS USV Iași
AS Tonmir Iași
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/02
14:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 4 Iasi
AS USV Iași
AS Tonmir Iași
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/02
14:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 Iasi
સીએસ ગ્લોરિયા રોમાનેસ્ટી
AS Biruinta Movileni
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/02
14:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 Iasi
સીએસ ગ્લોરિયા રોમાનેસ્ટી
AS Biruinta Movileni
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/02
14:30
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 કોન્સ્ટેન્ટા
એએસ વિસોરા
AS Voinţa Siminoc
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/02
14:30
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 કોન્સ્ટેન્ટા
એએસ વિસોરા
AS Voinţa Siminoc
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/02
14:35
|
કુવૈત કુવૈત લીગ
અલ-સલમિયા એસસી
અલ ફેહાહીલ
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/02
14:35
|
કુવૈત કુવૈત લીગ
અલ-સલમિયા એસસી
અલ ફેહાહીલ
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/02
15:00
|
રોમાનિયા કલાપ્રેમી લિગા 4 Bacau
AS Voința Oituz
AS Viitorul Berești-Tazlău
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/02
15:00
|
રોમાનિયા કલાપ્રેમી લિગા 4 Bacau
AS Voința Oituz
AS Viitorul Berești-Tazlău
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/02
15:00
|
રોમાનિયા કલાપ્રેમી લિગા 4 Bacau
AS Voința Oituz
AS Viitorul Berești-Tazlău
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/02
15:00
|
બલ્ગેરિયા વિજય લીગ
એફસી ચેર્નોમોરેટ્સ બાલ્ચિક
FK સ્પાર્ટાક વર્ના
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/02
15:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 4 ટિમિસ
સીએસ સાનન્દ્રેઈ કારાની
AS Avântul Topolovățu Mare
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/02
15:00
|
બોસ્નિયા અને હર્ઝેગોવિના એમેચ્યોર પ્રાદેશિક લીગ RS – સેન્ટર
FK Omladinac Modriča
FK Ozren Petrovo
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/02
15:00
|
બોસ્નિયા અને હર્ઝેગોવિના એમેચ્યોર પ્રાદેશિક લીગ RS – સેન્ટર
FK Željezničar Doboj
FK Hajduk Batkuša
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/02
15:00
|
બોસ્નિયા અને હર્ઝેગોવિના એમેચ્યોર પ્રાદેશિક લીગ RS – સેન્ટર
FK Crkvina
FK Hajduk Kozuhe
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/02
15:00
|
બોસ્નિયા અને હર્ઝેગોવિના એમેચ્યોર પ્રાદેશિક લીગ RS – સેન્ટર
FK Vučijak Majevac
FK સ્લોગા ડુગો પોલજે
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/02
15:00
|
બોસ્નિયા અને હર્ઝેગોવિના એમેચ્યોર પ્રાદેશિક લીગ RS – સેન્ટર
FK Zvijezda Kakmuž
FK Naša Krila Kostajnica
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/02
15:00
|
બોસ્નિયા અને હર્ઝેગોવિના એમેચ્યોર પ્રાદેશિક લીગ RS – સેન્ટર
FK Željezničar Doboj
FK Hajduk Batkuša
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/02
15:00
|
બોસ્નિયા અને હર્ઝેગોવિના એમેચ્યોર પ્રાદેશિક લીગ RS – સેન્ટર
FK Crkvina
FK Hajduk Kozuhe
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/02
15:00
|
બોસ્નિયા અને હર્ઝેગોવિના એમેચ્યોર પ્રાદેશિક લીગ RS – સેન્ટર
FK Crkvina
FK Hajduk Kozuhe
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/02
15:00
|
બોસ્નિયા અને હર્ઝેગોવિના એમેચ્યોર પ્રાદેશિક લીગ RS – સેન્ટર
FK Crvena Zvijezda Obudovac
એફકે રૂદંકા
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/02
16:00
|
એસ્ટોનિયા Meistriliiga મહિલા
ફ્લોરા ટેલિન મહિલા
Viimsi જેકે મહિલા
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/02
16:00
|
એસ્ટોનિયા Meistriliiga મહિલા
ફ્લોરા ટેલિન મહિલા
Viimsi જેકે મહિલા
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/02
16:00
|
બહેરીન 2 જી વિભાગ
ઈસા ટાઉન
અલી એફસી
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/02
16:00
|
એસ્ટોનિયા Meistriliiga મહિલા
ફ્લોરા ટેલિન મહિલા
Viimsi જેકે મહિલા
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/02
16:45
|
જર્મની એમેચ્યોર બ્રેમેન-લીગા
એસવી વેર્ડર બ્રેમેન II
એસવી હેમલિંગેન
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/02
16:45
|
જર્મની એમેચ્યોર બ્રેમેન-લીગા
એસવી વેર્ડર બ્રેમેન II
એસવી હેમલિંગેન
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/02
16:45
|
જર્મની એમેચ્યોર બ્રેમેન-લીગા
એસવી વેર્ડર બ્રેમેન II
એસવી હેમલિંગેન
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/02
17:00
|
સ્વીડન વિભાગ 2, વેસ્ટ્રા ગોટાલેન્ડ
Varbergs GIF FK
લેન્ડવેટર IS
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/02
17:20
|
કુવૈત કુવૈત લીગ
અલ-અરબી કુવૈત
અલ-કુવૈત
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/02
18:00
|
આઇસલેન્ડ Urvalsdeild, મહિલા
Þór/KA અકુરેરી
થ્રોટુર રેકજાવિક
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/02
18:00
|
આઇસલેન્ડ Urvalsdeild, મહિલા
મૂલ્ય રેકજાવિક
HK/Vikingur
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/02
18:00
|
આઇસલેન્ડ Urvalsdeild, મહિલા
Þór/KA અકુરેરી
થ્રોટુર રેકજાવિક
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/02
18:00
|
આઇસલેન્ડ Urvalsdeild, મહિલા
મૂલ્ય રેકજાવિક
HK/Vikingur
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/02
18:00
|
આઇસલેન્ડ Urvalsdeild, મહિલા
મૂલ્ય રેકજાવિક
HK/Vikingur
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/02
18:00
|
ઈંગ્લેન્ડ એમેચ્યોર પ્રીમિયર લીગ કપ
તોત્તેન્હામ U21
નોટિંગહામ ફોરેસ્ટ U21
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/02
18:00
|
આઇસલેન્ડ Urvalsdeild, મહિલા
મૂલ્ય રેકજાવિક
HK/Vikingur
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/02
18:00
|
આઇસલેન્ડ Urvalsdeild, મહિલા
Þór/KA અકુરેરી
થ્રોટુર રેકજાવિક
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/02
18:30
|
ઇંગ્લેંડ પ્રીમિયર લીગ
ચેલ્સિયા
તોત્તેન્હામ હોટ્સ્પર
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/02
18:30
|
ઇંગ્લેંડ પ્રીમિયર લીગ
ચેલ્સિયા
તોત્તેન્હામ હોટ્સ્પર
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/02
19:00
|
યુરોપ યુઇએફએ યુરોપા લીગ
ઓલિમ્પિક દ માર્સેલી
Atalanta
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/03
04:00
|
જાપાન WE-લીગ, મહિલા
સાનફ્રેસી હિરોશિમા રેજીના
એસી નાગાનો પાર્ટનર
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
07:00
|
નાઇજીરીયા એનએલઓ ડિવિઝન વન લીગ - અકુરે સેન્ટર
Glory Boys Fc
Ojodu City Fc
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
07:00
|
નાઇજીરીયા એનએલઓ ડિવિઝન વન લીગ - અકુરે સેન્ટર
ઇજેબુ એટ્લેટિક એફસી
ફ્લાય એફસી
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/03
08:00
|
રોમાનિયા કલાપ્રેમી લીગ 4 Tulcea
ACS વિટોરુલ હોરિયા
એએસ ટ્રાયમ્ફ સેર્ના
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
08:00
|
રોમાનિયા કલાપ્રેમી લીગ 4 Tulcea
ACS Flacara Mihail Kogalniceanu
FC ડેલ્ટા Tulcea
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
08:00
|
રોમાનિયા કલાપ્રેમી લીગ 4 Tulcea
AS Partizanul Luncaviţa
AS Luceafărul Slava Cercheză
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
08:00
|
રોમાનિયા કલાપ્રેમી લીગ 4 Tulcea
એએસ ટ્રાયમ્ફ સેર્ના
ACS Flacara Mihail Kogalniceanu
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
08:00
|
રોમાનિયા કલાપ્રેમી લીગ 4 Tulcea
ACS ગ્રેનિતુલ બાબાદાગ
ACS વિટોરુલ હોરિયા
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
08:00
|
રોમાનિયા કલાપ્રેમી લીગ 4 Tulcea
AS Șoimii Topolog
AS નેશનલ સોમોવા
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
08:00
|
રોમાનિયા કલાપ્રેમી લીગ 4 Tulcea
FC ડેલ્ટા Tulcea
AS Partizanul Luncaviţa
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 4 ડોલજ
AFC Știința Celaru
ACS Tractorul Cetate
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
08:00
|
રોમાનિયા કલાપ્રેમી લીગ 4 Tulcea
AS નેશનલ સોમોવા
એએસ વિટોરુલ મુરીગીઓલ
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
08:00
|
રોમાનિયા કલાપ્રેમી લીગ 4 Tulcea
AS Heracleea Enisala
AS Pescărușul 1969 Sarichioi
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
08:00
|
રોમાનિયા કલાપ્રેમી લીગ 4 Tulcea
AS નેશનલ સોમોવા
એએસ વિટોરુલ મુરીગીઓલ
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
08:00
|
રોમાનિયા કલાપ્રેમી લીગ 4 Tulcea
AS Partizanul Luncaviţa
AS Luceafărul Slava Cercheză
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
08:00
|
રોમાનિયા કલાપ્રેમી લીગ 4 Tulcea
એએસ ટ્રાયમ્ફ સેર્ના
ACS Flacara Mihail Kogalniceanu
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
08:00
|
રોમાનિયા કલાપ્રેમી લીગ 4 Tulcea
ACS ગ્રેનિતુલ બાબાદાગ
ACS વિટોરુલ હોરિયા
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
08:00
|
રોમાનિયા કલાપ્રેમી લીગ 4 Tulcea
AS Șoimii Topolog
AS નેશનલ સોમોવા
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
08:00
|
રોમાનિયા કલાપ્રેમી લીગ 4 Tulcea
AS Progresul Isaccea
AS Heracleea Enisala
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
08:00
|
રોમાનિયા કલાપ્રેમી લીગ 4 Tulcea
AS Pescărușul 1969 Sarichioi
AS Șoimii Topolog
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
08:00
|
રોમાનિયા કલાપ્રેમી લીગ 4 Tulcea
FC ડેલ્ટા Tulcea
AS Partizanul Luncaviţa
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 4 ડોલજ
AFC Știința Celaru
ACS Tractorul Cetate
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
08:00
|
રોમાનિયા કલાપ્રેમી લીગ 4 Tulcea
ACS વિટોરુલ હોરિયા
એએસ ટ્રાયમ્ફ સેર્ના
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
08:00
|
રોમાનિયા કલાપ્રેમી લીગ 4 Tulcea
ACS Flacara Mihail Kogalniceanu
FC ડેલ્ટા Tulcea
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
08:00
|
રોમાનિયા કલાપ્રેમી લીગ 4 Tulcea
ACS Flacara Mihail Kogalniceanu
FC ડેલ્ટા Tulcea
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/03
08:00
|
રોમાનિયા કલાપ્રેમી લીગ 4 Tulcea
AS Partizanul Luncaviţa
AS Luceafărul Slava Cercheză
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/03
08:00
|
રોમાનિયા કલાપ્રેમી લીગ 4 Tulcea
FC ડેલ્ટા Tulcea
AS Partizanul Luncaviţa
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/03
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 ટિમિસ
CSC ખીરોડા અને ગિરમાતા Vii II
ACS જુવેન્ટસ પિચિયા
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 ટિમિસ
ACS Viitorul Bencec
AS Unirea Cerneteaz
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 ટિમિસ
ACS Viitorul Bencec
AS Unirea Cerneteaz
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
09:00
|
નાઇજીરીયા એનએલઓ ડિવિઝન વન લીગ - અકુરે સેન્ટર
Roro Fc
Buruj Fc
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
09:00
|
નાઇજીરીયા એનએલઓ ડિવિઝન વન લીગ - અકુરે સેન્ટર
Roro Fc
Buruj Fc
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
09:00
|
નાઇજીરીયા એનએલઓ ડિવિઝન વન લીગ - અકુરે સેન્ટર
Hypebuzz FA
સુંદર પ્રવાસ એફસી
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
09:00
|
નાઇજીરીયા એનએલઓ ડિવિઝન વન લીગ - અકુરે સેન્ટર
Roro Fc
Buruj Fc
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/03
10:00
|
પોલેન્ડ III લીગા, ગ્રુપ 1
પિલિકા બાયલોબ્રઝેગી
કોનકોર્ડિયા Elbląg
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
10:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 4 કોન્સ્ટેન્ટા
ACALAB પોર્ટા આલ્બા
CS Agigea
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
10:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 4 કોન્સ્ટેન્ટા
સીએસ ફારુલ તુઝલા
AS પોર્ટુગલ કોન્સ્ટેન્ટા
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
10:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 4 કોન્સ્ટેન્ટા
CS Viitorul Harșova
સીએસ નવોદરી
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
10:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 4 કોન્સ્ટેન્ટા
સીએસ સ્પાર્ટા ટેકિરઘિયોલ
સીએસ મેડગીડીયા
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
10:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 4 કોન્સ્ટેન્ટા
સીએસઓ મુર્ફતલર
સીએસ એફોરી
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
10:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 4 કોન્સ્ટેન્ટા
ACALAB પોર્ટા આલ્બા
CS Agigea
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
10:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 4 કોન્સ્ટેન્ટા
સીએસ ફારુલ તુઝલા
AS પોર્ટુગલ કોન્સ્ટેન્ટા
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
10:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 4 કોન્સ્ટેન્ટા
સીએસસી મિહેલ કોગલનીસેનુ
સીએસ વિક્ટોરિયા કમ્પાના
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
10:00
|
ઓસ્ટ્રેલિયા NPL ક્વીન્સલેન્ડ, મહિલા
પૂર્વીય પરા
બ્રિસ્બેન રોર QAS
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
10:45
|
ઓસ્ટ્રેલિયા NPL, દક્ષિણ ઓસ્ટ્રેલિયા, મહિલા પ્રીમિયર લીગ
એડિલેડ સિટી
પશ્ચિમ એડિલેડ એસસી
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
10:45
|
ઓસ્ટ્રેલિયા NPL, દક્ષિણ ઓસ્ટ્રેલિયા, મહિલા પ્રીમિયર લીગ
એડિલેડ સિટી
પશ્ચિમ એડિલેડ એસસી
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/03
10:45
|
ઓસ્ટ્રેલિયા NPL, દક્ષિણ ઓસ્ટ્રેલિયા, મહિલા પ્રીમિયર લીગ
એડિલેડ યુનિવર્સિટી
મેટ્રો યુનાઈટેડ
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/03
11:00
|
બેલારુસ વૈશ્ય લીગ, મહિલા
દ્યુશ-પોલેસગુ
Zorka-BSU
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
11:00
|
ઓસ્ટ્રેલિયા NPL, દક્ષિણ ઓસ્ટ્રેલિયા, મહિલા પ્રીમિયર લીગ
સ્ટર્ટ લાયન્સ
ફ્લિન્ડર્સ યુનાઇટેડ ડબલ્યુએફસી
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
11:00
|
બેલારુસ વૈશ્ય લીગ, મહિલા
દ્યુશ-પોલેસગુ
Zorka-BSU
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
11:00
|
બેલારુસ વૈશ્ય લીગ, મહિલા
દ્યુશ-પોલેસગુ
Zorka-BSU
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/03
11:00
|
ઓસ્ટ્રેલિયા NPL, દક્ષિણ ઓસ્ટ્રેલિયા, મહિલા પ્રીમિયર લીગ
સ્ટર્ટ લાયન્સ
ફ્લિન્ડર્સ યુનાઇટેડ ડબલ્યુએફસી
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/03
11:15
|
મંગોલિયા પ્રીમિયર લીગ
ખાન ખુન્સ - એર્ચિમ એફસી
ખોવદ
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
12:00
|
ઈંગ્લેન્ડ એમેચ્યોર પ્રોફેશનલ ડેવલપમેન્ટ લીગ
બાર્ન્સલી યુ 21
હલ સિટી યુ 21
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
12:00
|
ઈંગ્લેન્ડ એમેચ્યોર પ્રોફેશનલ ડેવલપમેન્ટ લીગ
બાર્ન્સલી યુ 21
હલ સિટી યુ 21
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/03
12:00
|
ઈંગ્લેન્ડ એમેચ્યોર પ્રોફેશનલ ડેવલપમેન્ટ લીગ
ઇપ્સવિચ ટાઉન U21
શેફિલ્ડ બુધવાર U21
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/03
12:00
|
ઈંગ્લેન્ડ એમેચ્યોર પ્રોફેશનલ ડેવલપમેન્ટ લીગ
બોર્નમાઉથ U21
ફ્લીટવુડ ટાઉન રિઝર્વ
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/03
12:00
|
બેલારુસ વૈશ્ય લીગ, મહિલા
એફકે ગોમેલ
દિનામો મિન્સ્ક એફસી
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/03
12:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 6 પ્રહોવા
AS Sportul Câmpina
ટીનેરેતુલ પોઇનારી બુર્ચી
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
13:00
|
બેલારુસ વૈશ્ય લીગ, મહિલા
ડાયનેમો બ્રેસ્ટ
ABFF WU-19
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
13:00
|
સર્બિયા એમેચ્યોર પ્રવા રાસિન્સ્કા ઓક્રુઝના લિગા
FK FUD Brus
FK Polet 57 Milutovac
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
13:00
|
ઈંગ્લેન્ડ એમેચ્યોર પ્રોફેશનલ ડેવલપમેન્ટ લીગ
મિલવallલ U21
વિગાન એથ્લેટિક U21
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
13:00
|
ઈંગ્લેન્ડ એમેચ્યોર પ્રોફેશનલ ડેવલપમેન્ટ લીગ
વોટફોર્ડ યુએક્સએનએમએક્સ
બર્નલી U21
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
13:00
|
સર્બિયા એમેચ્યોર પ્રવા રાસિન્સ્કા ઓક્રુઝના લિગા
FK FUD Brus
FK Polet 57 Milutovac
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
13:00
|
ઈંગ્લેન્ડ એમેચ્યોર પ્રોફેશનલ ડેવલપમેન્ટ લીગ
મિલવallલ U21
વિગાન એથ્લેટિક U21
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/03
13:00
|
બેલારુસ વૈશ્ય લીગ, મહિલા
ડાયનેમો બ્રેસ્ટ
ABFF WU-19
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/03
13:00
|
નાઇજીરીયા એનએલઓ ડિવિઝન વન લીગ - અકુરે સેન્ટર
Olumo Utd FC
Lasegski Football Club
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/03
13:00
|
ઈંગ્લેન્ડ એમેચ્યોર પ્રોફેશનલ ડેવલપમેન્ટ લીગ
વોટફોર્ડ યુએક્સએનએમએક્સ
બર્નલી U21
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/03
13:00
|
ઇઝરાયેલ નેશનલ લીગ
મક્કાબી યાફો કાબિલ્યો
હેપોએલ અમ અલ ફહેમ
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/03
13:30
|
બ્રાઝિલ U20 Paranaense – પહેલો તબક્કો, ગ્રુપ A
રોલેન્ડિયા EC U20
Iraty U20
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
14:00
|
પોલેન્ડ III લીગા, ગ્રુપ 2
ઝાવિસ્ઝા બાયડગોસ્ઝ્ઝ
Błękitni Stargard
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
14:00
|
બલ્ગેરિયા એમેચ્યોર પેટા લીગ – બીઓજી પાઝાર્ડઝિક
FK Zenit Vetren dol
FK Benkovski Tsrancha
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
14:00
|
પોલેન્ડ III લીગા, ગ્રુપ 3
MKP કેરિના ગુબિન
યુનિયા તુર્ઝા સ્લાસ્કા
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/03
14:00
|
પોલેન્ડ III લીગા, ગ્રુપ 2
ઝાવિસ્ઝા બાયડગોસ્ઝ્ઝ
Błękitni Stargard
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/03
14:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 7 પ્રહોવા
Tricolor Coţofeneşti
એએસ પોડેની વેચી
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
14:05
|
સંયુક્ત આરબ અમીરાત વિભાગ 1
અલ અરબી
અલ-થાઈદ
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
14:05
|
સંયુક્ત આરબ અમીરાત વિભાગ 1
અલ અરબી
અલ-થાઈદ
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/03
14:05
|
સંયુક્ત આરબ અમીરાત વિભાગ 1
અલ અરબી
અલ-થાઈદ
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/03
14:30
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 4 Iasi
Unirea Alexandru Ioan Cuza
AS Țuțora
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
14:55
|
સંયુક્ત આરબ અમીરાત વિભાગ 1
અલ જઝીરા અલ હમરા
યુનાઇટેડ
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/03
15:00
|
જર્મની એમેચ્યોર A-જૂન-BL N/NE
એસવી મેપેન U19
આરબી લિપઝિગ યુએક્સએનટીએક્સ
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
15:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લીગ 4 મેહેદિન્તી
CS Recolta Dănceu
સીએસ ડ્રોબેટા 2024
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
15:00
|
બલ્ગેરિયા એમેચ્યોર ટ્રેટા લિગા – SZ
એફસી બોરુના ત્સારેવા લિવાડા
એફસી દુનાવ લોમ
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
15:00
|
ક્રોએશિયા એમેચ્યોર 2. ŽNL સ્પ્લિટસ્કો-ડાલમાટિન્સ્કા
એનકે એડ્રિયાટિક સ્પ્લિટ
એનકે પ્રુગોવો
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
15:00
|
રોમાનિયા લિગા III સિરી 2
AS Voința Limpeziș
ACS હમંગિયા બૈયા
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
15:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 4 ડેમ્બોવિટા
FC Flacăra Șuța Seacă
સીએસ લિબર્ટેટા ઉર્જિસેન્કા 1990
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
15:00
|
જર્મની એમેચ્યોર A-જૂન-BL N/NE
એસવી મેપેન U19
આરબી લિપઝિગ યુએક્સએનટીએક્સ
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
15:00
|
સર્બિયા એમેચ્યોર પ્રવા રાસિન્સ્કા ઓક્રુઝના લિગા
FK Bošnjane
FK સ્લોગા Ćićevac
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
15:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 4 હરગીતા
CS Bradul Zetea
સીએસ મિનેરુલ બાલાન
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
15:00
|
રોમાનિયા લિગા III સિરી 2
AS Voința Limpeziș
ACS હમંગિયા બૈયા
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
15:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લીગ 4 મેહેદિન્તી
સી.એસ. પાંડુરી સેર્નેસ
સીએસ વિક્ટોરિયા વિંજુ મારે
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
15:00
|
ક્રોએશિયા એમેચ્યોર 2. ŽNL સ્પ્લિટસ્કો-ડાલમાટિન્સ્કા
એનકે એડ્રિયાટિક સ્પ્લિટ
એનકે પ્રુગોવો
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
15:00
|
સર્બિયા એમેચ્યોર પ્રવા રાસિન્સ્કા ઓક્રુઝના લિગા
FK 13.એપ્રિલ લોમનીકા
FK Borac Bivolje
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
15:00
|
બલ્ગેરિયા એમેચ્યોર ટ્રેટા લિગા – SZ
એફસી બોરુના ત્સારેવા લિવાડા
એફસી દુનાવ લોમ
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
15:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લીગ 4 મેહેદિન્તી
ACS Viitorul Severin
એ.એસ.સ્ત્રેહૈયા
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
15:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લીગ 4 મેહેદિન્તી
CS Recolta Dănceu
સીએસ ડ્રોબેટા 2024
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
15:00
|
જર્મની એમેચ્યોર A-જૂન-BL N/NE
એસવી મેપેન U19
આરબી લિપઝિગ યુએક્સએનટીએક્સ
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/03
15:00
|
નાઇજીરીયા એનએલઓ ડિવિઝન વન લીગ - અકુરે સેન્ટર
એબીયુ ઝરિયા એફસી
સ્ટાન્ડર્ડ ફૂટબોલ ક્લબ
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/03
15:00
|
જર્મની એમેચ્યોર A-જૂન-BL N/NE
એસવી મેપેન U19
આરબી લિપઝિગ યુએક્સએનટીએક્સ
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/03
15:00
|
બેલારુસ વૈશ્ય લીગ, મહિલા
ડીનેપ્ર મોગિલેવ
એફસી મિન્સ્ક
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/03
15:00
|
પોલેન્ડ III લીગા, ગ્રુપ 1
Lechia Tomaszów Mazowiecki
લેગિઓનોવીઆ લીગિઓનોવા
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/03
15:00
|
રશિયા એમ-લીગ
લોકમોટિવ મોસ્કો યુથ
ક્રાસ્નોદર યુવા
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/03
15:00
|
રશિયા એમ-લીગ
સીએસકેએ મોસ્કો યુથ
રોસ્ટોવ યુવા
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/03
15:00
|
સ્લોવાકિયા 2. લીગ
એમએસકે પુચોવ
એમએસકે ઝિલીના બી
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/03
15:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 ટિમિસ
CS Unirea Sânnicolau Mare II
AS ઓલિમ્પિયા લેનાઉહેઇમ
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
15:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 ટિમિસ
સીએસ ઉત્વિન
એએસ ઇન્ટર ફોઇની
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
15:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 ટિમિસ
એએસ ઓલિમ્પિયા ડારોવા
AS Viitorul Sacoșu Turcesc
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
15:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 ટિમિસ
એએસ બેરીની
AS Meget Remetea મારે
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
15:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 ટિમિસ
AS Plavi Delia Sânpetru Mare
AS Dedy મિડ Viitorul Iecea Mare
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
15:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 ટિમિસ
સીએસ સાનન્દ્રેઈ ટીમિસ
AS Vulturii Igriș
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
15:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 ટિમિસ
એએસ માર્જીના
સીએસ નિચિડોર્ફ
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
15:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 ટિમિસ
એએસ માર્જીના
સીએસ નિચિડોર્ફ
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
15:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 ટિમિસ
એએસ માર્જીના
સીએસ નિચિડોર્ફ
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/03
15:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 ટિમિસ
ACS Unirea Banloc
CSC Dudeștii Noi
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
15:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 ટિમિસ
ACS Unirea Banloc
CSC Dudeștii Noi
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
15:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 ટિમિસ
AS Voința Iosifalău
એએસ પ્રોગ્રેસુલ વુકોવા
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
15:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 ટિમિસ
AS Voința Iosifalău
એએસ પ્રોગ્રેસુલ વુકોવા
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
15:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 ટિમિસ
AS Voința Iosifalău
એએસ પ્રોગ્રેસુલ વુકોવા
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/03
15:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 ટિમિસ
એએસ પેટ્રોમેન
CSO Deta II
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
15:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 ટિમિસ
એએસ બકોવા
AS Recaș
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
15:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 ટિમિસ
એએસ બકોવા
AS Recaș
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
15:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 4 પ્રહોવા
ACS Petrosport Ploiești
CSC Berceni
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
15:00
|
રોમાનિયા લિગા III સિરી 7
એફસી યુનિવર્સિટિએ ક્રાઇઓવા 1948 II
CS Gilortul Târgu Cărbunești
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
15:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 ટિમિસ
AS Unirea Howl
AS Viitorul Iohanisfeld
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
15:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 ટિમિસ
ACS Galaxy Timișoara
AS અવંતુલ જમુ મારે
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
15:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 ટિમિસ
AS Unirea Howl
AS Viitorul Iohanisfeld
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
15:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 ટિમિસ
ACS Galaxy Timișoara
AS અવંતુલ જમુ મારે
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
15:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 ટિમિસ
ACS બાળકો Sânmihaiu રોમન
AS Progresul Iecea Mare
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
15:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 ટિમિસ
સીએસ ટોરમાક
CSC Boldur
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
15:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 ટિમિસ
એ.એસ. અવંતુલ બોબડા
CS Unirea Tomnatic
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
15:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 ટિમિસ
AS Tricoul 1 Iunie Timișoara
AS Steaua Bulgăruș
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
15:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 ટિમિસ
AS FC Mureșul Cenad
CS વોઇન્ટા બિલેડ
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
15:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 ટિમિસ
AS FC Mureșul Cenad
CS વોઇન્ટા બિલેડ
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
15:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 ટિમિસ
CSO Făget
AS Autoliv Lugoj
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
15:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 ટિમિસ
CSO Făget
AS Autoliv Lugoj
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
15:30
|
ફિનલેન્ડ Ykkönen
KTP
જાપાન
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
15:30
|
ફિનલેન્ડ Ykkönen
KTP
જાપાન
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/03
16:10
|
ઑસ્ટ્રિયા 2. લીગ
સ્ટ્રિફિંગ/વેઇડન
SV Licht-Loidl Lafnitz
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
16:30
|
જર્મની બુન્ડેસલીગા, મહિલા
વુલ્ફ્સબર્ગ
કોલન
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
16:30
|
જર્મની એમેચ્યોર A-જૂન-BL S/SW
1. એફસી નર્નબર્ગ U19
1. FC Heidenheim U19
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
16:30
|
જર્મની એમેચ્યોર A-જૂન-BL S/SW
1. એફસી નર્નબર્ગ U19
1. FC Heidenheim U19
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
16:30
|
જર્મની એમેચ્યોર A-જૂન-BL S/SW
1. એફસી નર્નબર્ગ U19
1. FC Heidenheim U19
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/03
16:30
|
ક્રોએશિયા કલાપ્રેમી 2. ŽNL Zadarska
NŠK Sv. મિહોવિલ ઉગ્લજાન-પાસમેન
એન.કે.રસ્તાને
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
16:30
|
ક્રોએશિયા કલાપ્રેમી 2. ŽNL Zadarska
NŠK Sv. મિહોવિલ ઉગ્લજાન-પાસમેન
એન.કે.રસ્તાને
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
16:30
|
ક્રોએશિયા કલાપ્રેમી 2. ŽNL Zadarska
NŠK Sv. મિહોવિલ ઉગ્લજાન-પાસમેન
એન.કે.રસ્તાને
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/03
16:45
|
સંયુક્ત આરબ અમીરાત UAE લીગ કપ
અલ-વહદા એફસી
અલ-આઇન
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/03
17:00
|
જર્મની કલાપ્રેમી Oberliga બેડેન Wuerttemberg
એફસી નોટિંગેન
એફસી ડેન્ઝલિંગેન
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
17:00
|
જર્મની એમેચ્યોર બેયર્નલિગા નોર્ડ
ડીજેકે અમરથલ
SC Eltersdorf
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
17:00
|
ડેનમાર્ક કલાપ્રેમી Danmarksserien
બી 1908
Næstved IF
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
17:00
|
ઑસ્ટ્રિયા કલાપ્રેમી પ્રાદેશિક લિગા સેન્ટર
ડutsશચલેન્ડ્સબર્ગર એસ.સી.
TuS ખરાબ Gleichenberg
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
17:00
|
જર્મની એમેચ્યોર Oberliga NOFV Süd
VfB Auerbach
SV 09 Arnstadt
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
17:00
|
ડેનમાર્ક કલાપ્રેમી Danmarksserien
વેરેબ્રો બીકે
એબી ટર્નબી
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
17:00
|
જર્મની એમેચ્યોર બ્રેમેન-લીગા
OSC બ્રેમરહેવન
SG Aumund Vegesack
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
17:00
|
ડેનમાર્ક કલાપ્રેમી Danmarksserien
બી 1908
Næstved IF
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/03
17:00
|
જર્મની એમેચ્યોર બ્રેમેન-લીગા
OSC બ્રેમરહેવન
SG Aumund Vegesack
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/03
17:00
|
ડેનમાર્ક કલાપ્રેમી Danmarksserien
Vejlby-Risskov IK
બી 1913
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/03
17:00
|
જર્મની એમેચ્યોર Oberliga NOFV Süd
VfB Auerbach
SV 09 Arnstadt
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/03
17:00
|
જર્મની એમેચ્યોર બેયર્નલિગા નોર્ડ
1. SC Feucht
ન્યુડ્રોસેનફેલ્ડ
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/03
17:00
|
સ્વીડન વિભાગ 2, સોદ્રા ગોટાલેન્ડ
Räppe GoIF
Nosaby IF
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/03
17:00
|
લિથુઆનિયા LFF કપ
BE1 નં
Ekranas Panevezys
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/03
17:00
|
ડેનમાર્ક કલાપ્રેમી Danmarksserien
વેરેબ્રો બીકે
એબી ટર્નબી
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/03
17:00
|
સ્વીડન એટન, નોરા
IFK Stocksund
Taby FK
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/03
17:00
|
ડેનમાર્ક 2. વિભાગ
Nykøbing FC
ઍસ્બજેરગ
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/03
17:00
|
જર્મની એમેચ્યોર બેયર્નલિગા નોર્ડ
ડીજેકે અમરથલ
SC Eltersdorf
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/03
17:00
|
ઑસ્ટ્રિયા કલાપ્રેમી પ્રાદેશિક લિગા સેન્ટર
એસસી વેઇઝ
Junge Wikinger Ried
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/03
17:00
|
ઑસ્ટ્રિયા કલાપ્રેમી પ્રાદેશિક લિગા સેન્ટર
SV Allerheiligen
વોરવર્ટ્સ સ્ટેયર
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/03
17:30
|
જર્મની એમેચ્યોર બ્રેમેન-લીગા
એફસી ઓબરન્યુલેન્ડ
BTS Neustadt
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
17:30
|
બેલ્જિયન રિઝર્વ લીગ 1A
KMSK Deinze રિઝર્વ
KV Kortrijk રિઝર્વ
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/03
17:30
|
બેલ્જિયન રિઝર્વ લીગ 1A
Jeugd Patro Eisden Maasmechelen
લોમેલ એસકે રિઝર્વ
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/03
17:30
|
બેલ્જિયન રિઝર્વ લીગ 1A
KMSK Deinze રિઝર્વ
KV Kortrijk રિઝર્વ
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/03
17:30
|
બેલ્જિયન રિઝર્વ લીગ 1A
એએસ યુપેન રિઝર્વ
Jeugd રોયલ ફ્રાન્ક Borains
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/03
17:30
|
હંગેરી કલાપ્રેમી BLSZ I. osztály
ખૂબ IF
ASR Gázgyár
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
17:30
|
હંગેરી કલાપ્રેમી BLSZ I. osztály
ખૂબ IF
ASR Gázgyár
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
17:30
|
હંગેરી કલાપ્રેમી BLSZ I. osztály
ખૂબ IF
ASR Gázgyár
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/03
18:00
|
ઈંગ્લેન્ડ એમેચ્યોર પ્રીમિયર લીગ 2, વિભાગ 1
ચેલ્સિયા U21
બ્રાઇટન U21
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
18:00
|
ઈંગ્લેન્ડ એમેચ્યોર પ્રીમિયર લીગ 2, વિભાગ 1
વેસ્ટ હેમ U21
બ્લેકબર્ન રોવર્સ યુએક્સએન્યુએમએક્સ
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
18:00
|
બેલ્જિયન રિઝર્વ લીગ 1A
RWD મોલેનબીક રિઝર્વ
SK Lierse રિઝર્વ
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/03
18:00
|
ઈંગ્લેન્ડ એમેચ્યોર પ્રીમિયર લીગ 2, વિભાગ 1
વેસ્ટ હેમ U21
બ્લેકબર્ન રોવર્સ યુએક્સએન્યુએમએક્સ
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/03
18:00
|
ઈંગ્લેન્ડ એમેચ્યોર પ્રીમિયર લીગ 2, વિભાગ 1
આર્સેનલ U21
માન્ચેસ્ટર યુનાઇટેડ U21
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/03
18:00
|
ઈંગ્લેન્ડ એમેચ્યોર પ્રીમિયર લીગ 2, વિભાગ 1
ચેલ્સિયા U21
બ્રાઇટન U21
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/03
18:00
|
ઈંગ્લેન્ડ એમેચ્યોર પ્રોફેશનલ ડેવલપમેન્ટ લીગ
કોલચેસ્ટર યુનાઇટેડ U21
ચાર્લ્ટન એથલેટિક યુએક્સએનયુએમએક્સ
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/03
18:00
|
ઉરુગ્વે પ્રાઇમરા વિભાગ
લિવરપૂલ UY
પેઅરોલ
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/03
18:00
|
હંગેરી NB I, મહિલા
MOL Vidi FC
MTK હંગેરી
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/03
18:30
|
જર્મની બુન્ડેસ્લિગા
હોફિનહેમ
આરબી લેઈપઝિગ
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
18:30
|
જર્મની બુન્ડેસ્લિગા
હોફિનહેમ
આરબી લેઈપઝિગ
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/03
19:00
|
જીબ્રાલ્ટર ફૂટબોલ લીગ
માન્ચેસ્ટર 62
સેન્ટ જોસેફ એફસી
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/03
21:00
|
માલ્ટા પ્રીમિયર લીગ
વૅલેટા
ગુડજા યુનાઈટેડ
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/03
22:00
|
યુએસએ એમએલએસ નેક્સ્ટ પ્રો
ઇન્ટર મિયામી CF II
ન્યૂ યોર્ક રેડ બુલ્સ II
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/03
23:00
|
મેક્સિકો લિગા MX, મહિલા, ક્લોસુરા
નેકેક્સા
સાન લુઈસના એથ્લેટિક
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/03
23:00
|
પોર્ટુગલ એમેચ્યોર સાન્ટો ટિર્સો ચેમ્પિયનશિપ
એફસી બર્ગેસ
AMCH રીંગ
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
23:00
|
પોર્ટુગલ એમેચ્યોર સાન્ટો ટિર્સો ચેમ્પિયનશિપ
સીપીઆરજે અગુઆ લોન્ગા
એબી 92
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
23:00
|
પોર્ટુગલ એમેચ્યોર સાન્ટો ટિર્સો ચેમ્પિયનશિપ
એફસી બર્ગેસ
AMCH રીંગ
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/03
23:30
|
યુએસએ એમએલએસ નેક્સ્ટ પ્રો
એટલાન્ટા યુનાઈટેડ 2
ન્યુ યોર્ક સિટી એફસી II
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
00:30
|
ન્યુઝીલેન્ડ નેશનલ લીગ
ડ્યુનેડિન સિટી રોયલ્સ એફસી
એફસી ટ્વેન્ટી 11
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
00:30
|
ન્યુઝીલેન્ડ નેશનલ લીગ
ડ્યુનેડિન સિટી રોયલ્સ એફસી
એફસી ટ્વેન્ટી 11
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
00:30
|
ન્યુઝીલેન્ડ નેશનલ લીગ
ડ્યુનેડિન સિટી રોયલ્સ એફસી
એફસી ટ્વેન્ટી 11
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
02:30
|
ન્યુઝીલેન્ડ નેશનલ લીગ
મીરામાર રેન્જર્સ
નેપિયર સિટી રોવર્સ
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
02:30
|
ન્યુઝીલેન્ડ નેશનલ લીગ
વોટરસાઇડ કરોરી
વેલિંગ્ટન ફોનિક્સ રિઝર્વ
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
02:45
|
ન્યુઝીલેન્ડ નેશનલ લીગ
ક્રાઇસ્ટચર્ચ યુનાઇટેડ
કોસ્ટલ સ્પિરિટ
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
02:45
|
ન્યુઝીલેન્ડ નેશનલ લીગ
કેન્ટરબરી AFC યુનિવર્સિટીઓ
કાશ્મીરી ટેકનિકલ
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
03:00
|
ન્યુઝીલેન્ડ નેશનલ લીગ
એફસી પેટોન
નોર્થ વેલિંગ્ટન AFC
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
03:00
|
ન્યુઝીલેન્ડ નેશનલ લીગ
મનુરેવા એએફસી
હેમિલ્ટન વાન્ડરર્સ AFC
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
03:00
|
ઓસ્ટ્રેલિયા વિક્ટોરિયા પ્રીમિયર લીગ વુમન
દક્ષિણ મેલબોર્ન એફસી
બોરુંદરા ઇગલ્સ
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
03:00
|
ન્યુઝીલેન્ડ નેશનલ લીગ
મનુરેવા એએફસી
હેમિલ્ટન વાન્ડરર્સ AFC
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
03:00
|
ન્યુઝીલેન્ડ નેશનલ લીગ
ખાડી ઓલિમ્પિક
તૌરંગા સિટી AFC
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
03:00
|
ઓસ્ટ્રેલિયા NPL, વિક્ટોરિયા
ગ્રીન ગલી
સેન્ટ આલ્બાન્સ સંતો
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
03:00
|
ન્યુઝીલેન્ડ નેશનલ લીગ
પૂર્વીય પરા
Birkenhead યુનાઇટેડ
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
03:00
|
ન્યુઝીલેન્ડ નેશનલ લીગ
મનુરેવા એએફસી
હેમિલ્ટન વાન્ડરર્સ AFC
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
03:00
|
ન્યુઝીલેન્ડ નેશનલ લીગ
ખાડી ઓલિમ્પિક
તૌરંગા સિટી AFC
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
03:30
|
ન્યુઝીલેન્ડ નેશનલ લીગ
આઇલેન્ડ બે યુનાઇટેડ
વેલિંગ્ટન ઓલિમ્પિક
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
04:00
|
ઓસ્ટ્રેલિયા એનપીએલ, તાસ્માનિયા
દક્ષિણ હોબાર્ટ
રિવરસાઇડ ઓલિમ્પિક એફસી
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
04:00
|
ઓસ્ટ્રેલિયા એનપીએલ, તાસ્માનિયા
દક્ષિણ હોબાર્ટ
રિવરસાઇડ ઓલિમ્પિક એફસી
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/04
04:00
|
જાપાન નાદેશિકો લીગ, વિભાગ. 1, મહિલા
વાયમાટેરસ મિયાઝાકી
એએસ હરિમા એલ્બિયન
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
04:30
|
ઓસ્ટ્રેલિયા એનપીએલ, તાસ્માનિયા
ક્લેરેન્સ ઝેબ્રાસ એફસી
Glenorchy નાઈટ્સ
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
04:30
|
ઑસ્ટ્રેલિયા NPL, ઉત્તરી ન્યૂ સાઉથ વેલ્સ
મેટલેન્ડ એફસી
ચાર્લ્સટાઉન સિટી
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
04:30
|
ઓસ્ટ્રેલિયા એનપીએલ, તાસ્માનિયા
ક્લેરેન્સ ઝેબ્રાસ એફસી
Glenorchy નાઈટ્સ
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
05:00
|
ન્યુઝીલેન્ડ નેશનલ લીગ
વેસ્ટ કોસ્ટ રેન્જર્સ એફસી
મેલવિલે યુનાઇટેડ એએફસી
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
05:00
|
ન્યુઝીલેન્ડ નેશનલ લીગ
વેસ્ટ કોસ્ટ રેન્જર્સ એફસી
મેલવિલે યુનાઇટેડ એએફસી
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
05:00
|
ઓસ્ટ્રેલિયા વિક્ટોરિયા પ્રીમિયર લીગ વુમન
મોરેલેન્ડ ઝેબ્રાસ
એફસી બુલીન લાયન્સ
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
05:30
|
ઓસ્ટ્રેલિયા એનપીએલ, દક્ષિણ ઓસ્ટ્રેલિયા
ટેકરીઓ સુધી
એડિલેડ ઓલિમ્પિક
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
05:30
|
ઓસ્ટ્રેલિયા એનપીએલ, દક્ષિણ ઓસ્ટ્રેલિયા
ટેકરીઓ સુધી
એડિલેડ ઓલિમ્પિક
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
06:00
|
ઓસ્ટ્રેલિયા NPL, વિક્ટોરિયા
દક્ષિણ મેલબોર્ન
એવોન્ડેલ એફસી
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
06:30
|
ઓસ્ટ્રેલિયા એનપીએલ, તાસ્માનિયા
લોન્સેસ્ટન યુનાઇટેડ સોકર ક્લબ
લોન્સેસ્ટન સિટી
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
06:30
|
ઑસ્ટ્રેલિયા NPL, ઉત્તરી ન્યૂ સાઉથ વેલ્સ
કૂક્સ હિલ યુનાઇટેડ
એજવર્થ ઇગલ્સ એફસી
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
06:30
|
ઓસ્ટ્રેલિયા NPL, ન્યૂ સાઉથ વેલ્સ
સધરલેન્ડ શાર્ક
રોકડેલ સિટી સન્સ
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
07:00
|
ઓસ્ટ્રેલિયા NPL, પશ્ચિમ ઓસ્ટ્રેલિયા
ફ્લોરેટ એથેના
બાલકત્તા
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
07:00
|
ઓસ્ટ્રેલિયા NPL, પશ્ચિમ ઓસ્ટ્રેલિયા
સ્ટર્લિંગ સિંહો
પર્થ રેડસ્ટાર એફસી
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
07:00
|
નાઇજીરીયા એનએલઓ ડિવિઝન વન લીગ - અકુરે સેન્ટર
સિનર્જી અલ્ટીમેટ સ્પોર્ટ્સ ક્લબ
બ્રોડ સિટી ફૂટબોલ ક્લબ
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
07:00
|
ઓસ્ટ્રેલિયા NPL, વિક્ટોરિયા
હાઇડલબર્ગ યુનાઇટેડ
મેનિંગહામ યુનાઇટેડ બ્લૂઝ
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
07:00
|
ઓસ્ટ્રેલિયા NPL, વિક્ટોરિયા
પોર્ટ મેલબોર્ન શાર્ક
ડેન્ડેનોંગ સિટી
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
07:00
|
ઓસ્ટ્રેલિયા NPL, પશ્ચિમ ઓસ્ટ્રેલિયા
ફ્લોરેટ એથેના
બાલકત્તા
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
07:00
|
ઓસ્ટ્રેલિયા NPL, પશ્ચિમ ઓસ્ટ્રેલિયા
ફ્રીમેન્ટલ સિટી
પર્થ ગ્લોરી યુથ
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
07:00
|
ઓસ્ટ્રેલિયા NPL, વિક્ટોરિયા
હાઇડલબર્ગ યુનાઇટેડ
મેનિંગહામ યુનાઇટેડ બ્લૂઝ
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
07:30
|
ઓસ્ટ્રેલિયા એનપીએલ, દક્ષિણ ઓસ્ટ્રેલિયા
નોર્થ ઈસ્ટર્ન મેટ્રોસ્ટાર્સ
દક્ષિણ એડિલેડ પેન્થર્સ એફસી
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
07:30
|
ઑસ્ટ્રેલિયા NPL, ઉત્તરી ન્યૂ સાઉથ વેલ્સ
વેલેન્ટાઇન એફસી
બ્રોડમીડો મેજિક એફસી
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
07:30
|
ઓસ્ટ્રેલિયા એનપીએલ, દક્ષિણ ઓસ્ટ્રેલિયા
નોર્થ ઈસ્ટર્ન મેટ્રોસ્ટાર્સ
દક્ષિણ એડિલેડ પેન્થર્સ એફસી
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
07:30
|
ઓસ્ટ્રેલિયા એનપીએલ, દક્ષિણ ઓસ્ટ્રેલિયા
એડિલેડ યુનાઈટેડ યુથ
એડિલેડ કોમેટ્સ
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
07:30
|
ઑસ્ટ્રેલિયા NPL, ઉત્તરી ન્યૂ સાઉથ વેલ્સ
વેલેન્ટાઇન એફસી
બ્રોડમીડો મેજિક એફસી
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 બ્રેલા
એફસી ટુફેસ્ટી
ACS રોમગલ રોમાનુ
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 બ્રેલા
ACS ગ્લોરિયા મોવિલા મિરેસી
AS Spicul Râmnicelu
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 બ્રેલા
સીએસ ડાયનેમિક યુનિરિયા
ACS કોમ્યુનલ કાઝાસુ II
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 ડેમ્બોવિટા
AFC Viitorul Dobra
ACS Voința Crețu
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 ડેમ્બોવિટા
એએસ લુસેફારુલ પોયાના
FC Steagu Roșu Colacu
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 ડોલજ
ACS Viitorul Coțofenii Din Dos
ACSO Filiași II
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 4 Botoșani
AS Unirea Săveni
ACS Unirea Curtesti
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 4 Botoșani
AS Sportivul Trustesti
સોમી બાલુસેની
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા કલાપ્રેમી લિગા 5 Galati
ઝોરીલે ગ્રિવિયા
ACS લ્યુસેફારુલ બેરેસ્ટી
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા કલાપ્રેમી લિગા 5 Galati
Prutul Vlădești
એએસ સિરેતુલ પિસ્કુ
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
ચેક રિપબ્લિક U19 1 લી ડિવિઝન
સ્લોવાન લિબરેક U19
સ્પાર્ટા પ્રાહા U19
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 ડેમ્બોવિટા
એએસ ઓલિમ્પિયા પીસીઓર ડી મુંટે
AFC રેસ
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 ડેમ્બોવિટા
ACS ગ્લોરિયા બુકાની
AS Voința Adânca
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
પોલેન્ડ એમેચ્યોર લિગા ઓક્રેગોવા – વોર્સઝાવા આઈ
Znicz II Pruszków
Progres Warszawa
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 6 ટેલિઓરમેન
ACS Oltul Plopii Slavitesti
AS Viitorul Turris Turnu Măgurele
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 ડોલજ
ACS Vulturul Cernătești
ACS સ્ટાન્ડર્ડ Craiova
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 6 ટેલિઓરમેન
એ.એસ. વિટોરુલ તલપા
ACS સ્પોર્ટિંગ Videle
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 6 ટેલિઓરમેન
AS Tineretul Radoiești
સીએસ ઓલિમ્પિયા ડોબ્રોટેસ્ટી 2023
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 7 પ્રહોવા
Unirea Brăteşti
AS Tineretul Loloiasca
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 કોન્સ્ટેન્ટા
એએસ વિસોરા
AS Voinţa Siminoc
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 કોન્સ્ટેન્ટા
AS Progresul Osmancea
એ.એસ. કન્સ્ટ્રકટરુલ ટોપરાસર
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 6 ટેલિઓરમેન
એ.એસ.પેટ્રોલ પોઇની
AS Viitorul Gratia
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 6 ટેલિઓરમેન
એ.એસ. દિનામો બોગદાણા
એએસ ઓલ્ડ બોય્ઝ એલેક્ઝાન્ડ્રિયા
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 6 ટેલિઓરમેન
સીએસ વિટાનેસ્ટી
એએસ ઓલ્તુલ બેસીયુ
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 6 ટેલિઓરમેન
AS Teleormanul Troianul
CS Flacăra Contești
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 કેલરસી
AS Belciugatele
AS Unirea Spanțov
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 કેલરસી
AFC વોઇન્ટા ચિસેલેટ
એએસ અવન્તુલ લુઇકા
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 4 બ્રેલા
એએસ ટ્રાઇકોલોરુલ લેન્યુરીલ
સીએસ ફૌરી
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 7 પ્રહોવા
Cricovul Ciocini
એએસ રેપિડ સેલસીઇલ
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 7 પ્રહોવા
પોડગોરિયા વડુ સપટ
AS Voinţa Călugăreni
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 4 ડોલજ
ACS ટીનેરેતુલ પોયાના મારે
ACS Știința Cerat
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 ડોલજ
સીએસ ટ્રાયમ્ફ બાર્કા
ACS અવંતુલ રાસ્ત
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 ડોલજ
CS Fulgerul Marșani
એએસ પ્રોગ્રેસુલ કાસ્ટ્રાનોવા
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 ડોલજ
ACS એનર્જીઆ રેડોમિર
ACS વિક્ટોરિયા Bratovoești
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 ડોલજ
AS Viitorul Țuglui
AS Știința Calopăr
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 ડોલજ
AS Viitorul Terpezita
ACS સરજા રોબેનેસ્ટી
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 ડોલજ
AS Viitorul Lăcrița
AS Flacăra Drăgotești
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 ડોલજ
ACS Unirea Vela
CS Carcea II
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 ડોલજ
ACS Viitorul Predești
ACS Viitorul Ghercești
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 ડોલજ
ACS Voința Rasnic
ACS Valea Fântânilor
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 4 વેલ્સિયા
ACS Viitorul Budești
ACS Viitorul Mateești
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 4 વેલ્સિયા
ACS Oltul Ionești
સીએસ મદુલારી
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 કોન્સ્ટેન્ટા
CS Gloria Albești II
એએસ ચિર્નોજેની
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 ડેમ્બોવિટા
એફસી લંગુલેતુ
AS Știinta Finta
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 ડોલજ
AFC મિલાન એકેડમી
ACS Recolta Măceșu De Jos
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 7 પ્રહોવા
CS Șirna Habud
વિક્ટોરલ ફુલગા
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 4 બ્રેલા
AFC Viitorul Galbenu
ACS વિક્ટોરિયા ટ્રેયન
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
ચેક રિપબ્લિક U19 1 લી ડિવિઝન
સ્લોવાન લિબરેક U19
સ્પાર્ટા પ્રાહા U19
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 4 આલ્બા
CS FC Lopadea Noua
ACS Spicul Daia Română
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 4 આલ્બા
એએસ હાઇડ્રોમેકેનિકા શ્યુગાગ
CS CIL Blaj
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 4 ગોર્જ
એએસ પેટ્રોલલ સ્ટોઇના
સીએસ ઇન્ટરનેશનલ બેલેસ્ટી
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 બ્રેલા
એફસી ટુફેસ્ટી
ACS રોમગલ રોમાનુ
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 બ્રેલા
ACS ગ્લોરિયા મોવિલા મિરેસી
AS Spicul Râmnicelu
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 બ્રેલા
સીએસ ડાયનેમિક યુનિરિયા
ACS કોમ્યુનલ કાઝાસુ II
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 બ્રેલા
AS Stanriz Stăncuța
CS Dunărea Gropeni
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 ડોલજ
ACS Viitorul Coțofenii Din Dos
ACSO Filiași II
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 ડેમ્બોવિટા
AFC Viitorul Dobra
ACS Voința Crețu
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 ડેમ્બોવિટા
એએસ લુસેફારુલ પોયાના
FC Steagu Roșu Colacu
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા કલાપ્રેમી લિગા 5 Galati
ઝોરીલે ગ્રિવિયા
ACS લ્યુસેફારુલ બેરેસ્ટી
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા કલાપ્રેમી લિગા 5 Galati
Prutul Vlădești
એએસ સિરેતુલ પિસ્કુ
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા કલાપ્રેમી લિગા 5 Galati
ACS માલિના સ્મર્દન
ઇન્ટર 2000 ટ્યુડર વ્લાદિમિરેસ્કુ
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા કલાપ્રેમી લિગા 5 Galati
AS Viitorul Costache Negri
CSL ફોરેસ્ટા અને એન્ડ્રેની
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા કલાપ્રેમી લિગા 4 Hunedoara
ACS Minerul Uricani
CSM મિહાઈ વિટેઝુ વલ્કન
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા કલાપ્રેમી લિગા 4 Hunedoara
AS વિક્ટોરિયા કેલાન
CSM દેવા II
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 4 Botoșani
એફસી એપુરેની
ACS ઇન્ટર Dorohoi
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 4 Botoșani
AS Unirea Săveni
ACS Unirea Curtesti
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 4 Botoșani
AS Sportivul Trustesti
સોમી બાલુસેની
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 4 Botoșani
FC Viitorul Borzești
ACS ProSport Varful Campului
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 બ્રેલા
ACS અવાજ
AFC Urleasca
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 બ્રેલા
એ.એસ. સિરેતુલ વદેની
ACS વિક્ટોરિયા ટ્રેયન II
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 6 ટેલિઓરમેન
એ.એસ.પેટ્રોલ પોઇની
AS Viitorul Gratia
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 6 ટેલિઓરમેન
એ.એસ. દિનામો બોગદાણા
એએસ ઓલ્ડ બોય્ઝ એલેક્ઝાન્ડ્રિયા
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 કેલરસી
AS Belciugatele
AS Unirea Spanțov
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 કેલરસી
AFC વોઇન્ટા ચિસેલેટ
એએસ અવન્તુલ લુઇકા
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા કલાપ્રેમી લિગા 5 Galati
AS Râzeșii Valea Marărului
એફસી વિક્ટોરિયા સ્લોબોઝિયા કોનાચી
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 4 ગોર્જ
CS Unirea Țînțăreni
CS Vulturii Fărcășești
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 4 વેલ્સિયા
ACS Minerul Costeşti
એસીએસ એટ્લેટિક ડ્રેગાસની
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 4 વેલ્સિયા
ACSSC Chimia 1973 Râmnicu Vâlcea
ASFC Păușești Otăsău
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 4 ડોલજ
ACS ટીનેરેતુલ પોયાના મારે
ACS Știința Cerat
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 કોન્સ્ટેન્ટા
એએસ અવન્તુલ કોમાના
AS Șoimii Topraisar
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 ડેમ્બોવિટા
AS Dragomirești
ACS Gura Ocniței
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 ડેમ્બોવિટા
એએસ વિક્ટોરિયા કોમિસાની
AS Vânătorul 2015 Rățoaia
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 ડેમ્બોવિટા
એએસ ઓલિમ્પિયા પીસીઓર ડી મુંટે
AFC રેસ
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 ડેમ્બોવિટા
AFC Unirea Colibași
સીએસ કોમ્યુનલ વેલિયા લુંગા
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 ડેમ્બોવિટા
AS Sportul Lucieni
એએસ લુસેફારુલ ડરમાનેસ્ટી
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 ડેમ્બોવિટા
ACS ગ્લોરિયા બુકાની
AS Voința Adânca
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 ડેમ્બોવિટા
AFC ઓલિમ્પિયા માર્સેસ્ટી
ACS Dinamo Odaia Turcului
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 ડેમ્બોવિટા
CS Viitorul Cojasca
એફસી રેવેન્સ કોર્બી મારી
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 ડેમ્બોવિટા
AS Flacăra Zavoiu
એફસી લુસેફારુલ બોલોવાની
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 4 વેલ્સિયા
CS Lotru Brezoi
ACS ફોરેસ્ટા મલૈયા
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 4 વેલ્સિયા
ACS Unirea Tomșani
AFC બાબેની
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 4 વેલ્સિયા
ATCS સ્પાર્ટા રેમ્નિકુ વાલ્સિયા
CS Oltețul Alunu
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 7 પ્રહોવા
Progresul Boldeşti Grădiştea
Şoimii એપોસ્ટોલેચે
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 7 પ્રહોવા
Cricovul Ciocini
એએસ રેપિડ સેલસીઇલ
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 7 પ્રહોવા
વોઇન્ટા વડુ પારુલુઇ
Dumbrava એકત્રિત કરો
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 7 પ્રહોવા
AS Unirea Lacul Turcului
વિટોરુલ પંતાઝી
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 ડેમ્બોવિટા
AS વિક્ટોરિયા 2018 Văcărești
CS Viitorul Aninoasa
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 4 બ્રેલા
ACS કોમ્યુનલ કાઝાસુ
ACS Sportul Chișcani
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 4 બ્રેલા
એએસ ટ્રાઇકોલોરુલ લેન્યુરીલ
સીએસ ફૌરી
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા કલાપ્રેમી લિગા 4 Hunedoara
ACS Șoimul Băița
CSM Dacia Orăștie 2010
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા કલાપ્રેમી લિગા 4 Bacau
AS Viitorul Dămienești
CSM Moinești
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા કલાપ્રેમી લિગા 4 Bacau
સી.એસ. ફરાઓની
AFC Unirea Bacău
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 4 વેલ્સિયા
ACS Viitorul Budești
ACS Viitorul Mateești
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 4 વેલ્સિયા
ACS Oltul Ionești
સીએસ મદુલારી
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 4 બ્રેલા
ACS Viitorul Insurăței
સીએસ સપોર્ટર ક્લબ બ્રાઈલા
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 ડેમ્બોવિટા
એફસી લંગુલેતુ
AS Știinta Finta
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 ડેમ્બોવિટા
ACS Unirea Ungureni
FC Viitorul IL Caragiale
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 ડોલજ
AFC મિલાન એકેડમી
ACS Recolta Măceșu De Jos
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 ડોલજ
ACS Viitorul Seaca de Câmp
AS Viitorul ફોલ્ડર
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 ડોલજ
સીએસ સ્પોર્ટિંગ લીયુ
ACS Viitorul Teasc
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 ડોલજ
CS Fulgerul Marșani
એએસ પ્રોગ્રેસુલ કાસ્ટ્રાનોવા
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 ડોલજ
એએફસી કોસોવેની
ACS Unirea Tâmburești
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 ડોલજ
ACS એનર્જીઆ રેડોમિર
ACS વિક્ટોરિયા Bratovoești
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 ડોલજ
AS Viitorul Țuglui
AS Știința Calopăr
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 ડોલજ
AS Viitorul Terpezita
ACS સરજા રોબેનેસ્ટી
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 ડોલજ
ACS Știința Cerat II
ACS Desnatuiul Giurgița
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 ડોલજ
AS Viitorul Lăcrița
AS Flacăra Drăgotești
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 ડોલજ
ACS Unirea Vela
CS Carcea II
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 ડોલજ
ACS Viitorul Predești
ACS Viitorul Ghercești
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 ડોલજ
ACS Voința Rasnic
ACS Valea Fântânilor
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 ડોલજ
સીએસ સોપોટ
AS Betis Craiova
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
પોલેન્ડ એમેચ્યોર લિગા ઓક્રેગોવા – વોર્સઝાવા આઈ
Znicz II Pruszków
Progres Warszawa
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 6 ટેલિઓરમેન
AS Viitorul Valea Cireșului
CS Viitorul Drăgănești De Vede
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 6 ટેલિઓરમેન
AS Tineretul Radoiești
સીએસ ઓલિમ્પિયા ડોબ્રોટેસ્ટી 2023
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 ડોલજ
ACS Vulturul Cernătești
ACS સ્ટાન્ડર્ડ Craiova
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 ડોલજ
ACS Inter Secui
ACS વિક્ટોરિયા કેલારાસી
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 ડોલજ
ACS Știința માલુ મારે
એસીએસ પ્રેજબા
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 કોન્સ્ટેન્ટા
એએસ વિસોરા
AS Voinţa Siminoc
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 6 ટેલિઓરમેન
ACS Oltul Plopii Slavitesti
AS Viitorul Turris Turnu Măgurele
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 4 ગોર્જ
એએસ પેટ્રોલલ સ્ટોઇના
સીએસ ઇન્ટરનેશનલ બેલેસ્ટી
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 ડેમ્બોવિટા
AFC Viitorul Dobra
ACS Voința Crețu
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 7 પ્રહોવા
Cricovul Ciocini
એએસ રેપિડ સેલસીઇલ
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 ડોલજ
એએફસી કોસોવેની
ACS Unirea Tâmburești
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 ડોલજ
ACS એનર્જીઆ રેડોમિર
ACS વિક્ટોરિયા Bratovoești
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 ડોલજ
ACS Voința Rasnic
ACS Valea Fântânilor
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 કેલરસી
AFC વોઇન્ટા ચિસેલેટ
એએસ અવન્તુલ લુઇકા
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 7 પ્રહોવા
CS Șirna Habud
વિક્ટોરલ ફુલગા
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 ડોલજ
ACS Vulturul Cernătești
ACS સ્ટાન્ડર્ડ Craiova
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 7 પ્રહોવા
Unirea Brăteşti
AS Tineretul Loloiasca
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 6 ટેલિઓરમેન
એ.એસ. વિટોરુલ તલપા
ACS સ્પોર્ટિંગ Videle
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/04
08:00
|
ચેક રિપબ્લિક U19 1 લી ડિવિઝન
સ્લોવાન લિબરેક U19
સ્પાર્ટા પ્રાહા U19
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 4 એલિટ મ્યુરેસ
ACS A&A જૂથ તારણવેની
ACS Mureșul Rușii Munți
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 4 એલિટ મ્યુરેસ
AS કેમ્પિયા રેસિયુ
ACS Mureșul Luduș
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
ઘાના કિંટામ્પો ઝોન
Kimtampo Diamond FC
Kintampo ટોપ ટેલેન્ટ એફસી
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 4 એલિટ મ્યુરેસ
ACS Înfrățirea Valea Izvoarelor
એ.એસ. ચિમિકા તાર્નાવેની
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 4 એલિટ મ્યુરેસ
ACS Înfrățirea Valea Izvoarelor
એ.એસ. ચિમિકા તાર્નાવેની
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 7 પ્રહોવા
AS Avântul Cerașu
AS Tineretul Poiana Vărbilău
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 7 પ્રહોવા
Viitorul Iordăcheanu
Unirea Tricolor Lipăneşti
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 પ્રહોવા
Carpaţi MEFIN Sinaia
AS Targşorul Vechi Stăncești
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 4 એલિટ મ્યુરેસ
CS Iernut
ASA Târgu Mureş
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 4 એલિટ મ્યુરેસ
CS Iernut
ASA Târgu Mureş
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
પોલેન્ડ એમેચ્યોર લિગા ઓક્રેગોવા – વોર્સઝાવા આઈ
Świt II Nowy Dwór Mazowiecki
PKS Radość Warszawa
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
પોલેન્ડ એમેચ્યોર લિગા ઓક્રેગોવા – વોર્સઝાવા આઈ
Świt II Nowy Dwór Mazowiecki
PKS Radość Warszawa
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 6 પ્રહોવા
Târg થી Flacăra Filipeşti
એએસ ગોરગોટા
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 6 પ્રહોવા
સીએસ અવંતુલ મેગુરેની
પ્રહોવા ટીનોસુ
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 6 પ્રહોવા
Târg થી Flacăra Filipeşti
એએસ ગોરગોટા
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 6 પ્રહોવા
સીએસ અવંતુલ મેગુરેની
પ્રહોવા ટીનોસુ
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 4 એલિટ મ્યુરેસ
ACS એકેડેમિકા ટ્રાન્સીલ્વેનિયા ટાર્ગુ મુરેસ
ASF પોગેસ્યુઆ
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 6 પ્રહોવા
અવંતુલ તોમસાની
Ştiinţa Albeşti
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 6 પ્રહોવા
એફસી Steaua Sângeru
AS Viitorul Colceag
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 6 પ્રહોવા
પ્રોગ્રેસુલ કોસ્લેગી
FC Unirea Valea Dulce
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 6 પ્રહોવા
વાસ્તવિક છોકરાઓ વેલેની ડી મુંટે
લુસેફારુલ દ્રજના
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 6 પ્રહોવા
CS Bucov Pleasa
વિજેતા 2018 સેપ્ટુરા
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 6 પ્રહોવા
વોઇન્ટા 2009 ગોર્નેટ
વિક્ટોરિયા ફેન્ટાનેલે
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 6 પ્રહોવા
તિરાના હોમોરાસિયુ
FC Vulturul Zănoaga
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 6 પ્રહોવા
એફસી Steaua Sângeru
AS Viitorul Colceag
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 6 પ્રહોવા
તિરાના હોમોરાસિયુ
FC Vulturul Zănoaga
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 6 પ્રહોવા
વાસ્તવિક છોકરાઓ વેલેની ડી મુંટે
લુસેફારુલ દ્રજના
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 6 પ્રહોવા
CS Bucov Pleasa
વિજેતા 2018 સેપ્ટુરા
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 6 પ્રહોવા
વોઇન્ટા 2009 ગોર્નેટ
વિક્ટોરિયા ફેન્ટાનેલે
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 6 પ્રહોવા
પ્રોગ્રેસુલ કોસ્લેગી
FC Unirea Valea Dulce
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 6 પ્રહોવા
પ્રોગ્રેસુલ કોસ્લેગી
FC Unirea Valea Dulce
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 6 પ્રહોવા
તિરાના હોમોરાસિયુ
FC Vulturul Zănoaga
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 6 પ્રહોવા
વાસ્તવિક છોકરાઓ વેલેની ડી મુંટે
લુસેફારુલ દ્રજના
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 6 પ્રહોવા
વોઇન્ટા 2009 ગોર્નેટ
વિક્ટોરિયા ફેન્ટાનેલે
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 6 પ્રહોવા
અવંતુલ તોમસાની
Ştiinţa Albeşti
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 6 પ્રહોવા
એફસી Steaua Sângeru
AS Viitorul Colceag
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 6 પ્રહોવા
જોસના પ્રોગ્રેસુલ પ્રાંત
AS Voința Adunați
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 4 એલિટ મ્યુરેસ
સીએસએમ સિગિસોરા
એએસ ગેઝ મેટન ડેન્સ
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 6 પ્રહોવા
Viitorul Proviţa de Sus
AS Viitorul Ţipăreşti
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 6 પ્રહોવા
એફસી મસલ્યુલ કેમ્પિના
ACS Caraimanul Busteni
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 6 પ્રહોવા
ફ્લેકારા માલેઇસ્તી
ACS ડીપી કોર્નુ II
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 6 પ્રહોવા
ACS Progresul Aluniş
સીએસ સોટ્રીલ
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 6 પ્રહોવા
Viitorul Proviţa de Sus
AS Viitorul Ţipăreşti
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 4 એલિટ મ્યુરેસ
સીએસએમ સિગિસોરા
એએસ ગેઝ મેટન ડેન્સ
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 6 પ્રહોવા
જોસના પ્રોગ્રેસુલ પ્રાંત
AS Voința Adunați
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 6 પ્રહોવા
એફસી મસલ્યુલ કેમ્પિના
ACS Caraimanul Busteni
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 6 પ્રહોવા
ફ્લેકારા માલેઇસ્તી
ACS ડીપી કોર્નુ II
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 6 પ્રહોવા
AS Sportul Câmpina
ટીનેરેતુલ પોઇનારી બુર્ચી
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 4 એલિટ મ્યુરેસ
ACS Sâncrai Nazna
ACS એટલાટિક ટાર્ગુ મુરેસ
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 4 એલિટ મ્યુરેસ
ACS Miercurea Nirajului
CSO સાંજ્યોર્જ્યુ ડી પાદુરે
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
08:15
|
ચેક રિપબ્લિક U19 1 લી ડિવિઝન
દુકલા પ્રાહા U19
સ્લેવિયા પ્રાહા U19
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
08:30
|
ઓસ્ટ્રેલિયા NPL, ન્યૂ સાઉથ વેલ્સ
સેન્ટ જ્યોર્જ સેન્ટ્સ એફસી
સિડની ઓલિમ્પિક
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
09:00
|
સ્લોવાકિયા U19
MFK Dukla Banská Bystrica U19
DAC Dunajská Streda U19
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
09:00
|
સ્લોવાકિયા U19
FK પોહરોની U19
MFK Zemplin Michalovce U19
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
09:00
|
સ્લોવાકિયા U19
1. FC Tatran Prešov U19
MFK Ružomberok U19
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
09:00
|
સ્લોવાકિયા U19
ŠK Slovan Bratislava U19
Spartak Trnava U19
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
09:00
|
સ્લોવાકિયા 1. લિગા, મહિલા
ŠK સ્લોવાન બ્રાતિસ્લાવા
સ્પાર્ટક ટર્નાવા
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
09:00
|
ઓસ્ટ્રેલિયા NPL, ન્યૂ સાઉથ વેલ્સ
બ્લેકટાઉન સિટી એફસી
NWS સ્પિરિટ FC
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
09:00
|
ઓસ્ટ્રેલિયા NPL, ન્યૂ સાઉથ વેલ્સ
માર્કોની સ્ટોલિયન્સ
હિલ્સ Brumbies
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
09:00
|
તુર્કી U19 લિગ, એલિટ બી
Bayrampasa Spor AS U19
ફાતિહ કારાગુમરુક U19
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
09:00
|
રોમાનિયા કલાપ્રેમી લિગા 5 Buzau
AS Unirea Largu
AS Tricolorul Gălbinași
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
09:00
|
રોમાનિયા કલાપ્રેમી લિગા 5 Buzau
AS Voința Căldărăști
એએસ સાહતેની
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
09:00
|
રોમાનિયા કલાપ્રેમી લિગા 5 Buzau
AS Avântul Zărnești
AS Viitorul Știubei
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
09:00
|
જર્મની એમેચ્યોર A-જૂન-BL N/NE
એસવી વેર્ડર બ્રેમેન U19
કાર્લ ઝેઇસ જેના U19
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
09:00
|
રોમાનિયા કલાપ્રેમી લિગા 5 Buzau
એએસ સાહાટેની વિન્ટીલેંકા
AS સ્પોર્ટ ક્લબ વર્નેસ્ટી
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
09:00
|
રોમાનિયા કલાપ્રેમી લિગા 5 Buzau
AS Unirea Mărăcineni
એએસ વિક્ટોરિયા બુડા
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
09:00
|
રોમાનિયા કલાપ્રેમી લિગા 5 Buzau
AS Voința Căldărăști
એએસ સાહતેની
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
09:00
|
રોમાનિયા કલાપ્રેમી લિગા 5 Buzau
AS ઓલિમ્પિયા પોગોઆનેલે
AS FC Glodeanu Silistea
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
09:00
|
રોમાનિયા કલાપ્રેમી લિગા 5 Buzau
AS Avântul Zărnești
AS Viitorul Știubei
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
09:00
|
જર્મની એમેચ્યોર એ-જુન-બીએલ વેસ્ટ
એફસી વિક્ટોરિયા કોલન U19
અલેમેનીયા આચેન U19
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
09:00
|
તુર્કી U19 લિગ, એલિટ બી
અલ્ટેય SK U19
પેન્ડિકસ્પોર U19
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
09:00
|
જર્મની એમેચ્યોર A-જૂન-BL N/NE
એસવી વેર્ડર બ્રેમેન U19
કાર્લ ઝેઇસ જેના U19
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
09:00
|
રોમાનિયા કલાપ્રેમી લિગા 5 Buzau
AS Recolta Blajani
AS Rapid Mătești
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
09:00
|
રોમાનિયા કલાપ્રેમી લિગા 5 Buzau
AS Unirea Largu
AS Tricolorul Gălbinași
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
09:00
|
જર્મની એમેચ્યોર A-જૂન-BL N/NE
એફસી હંસા રોસ્ટોક U19
ડાયનેમો ડ્રેસ્ડન U19
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
09:00
|
ચેક રિપબ્લિક U19 1 લી ડિવિઝન
Mladá Boleslav U19
એફસી ઝબ્રોજોવકા બ્રાનો U19
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
09:00
|
સ્લોવાકિયા 1. લિગા, મહિલા
ŠK સ્લોવાન બ્રાતિસ્લાવા
સ્પાર્ટક ટર્નાવા
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
09:00
|
સ્લોવાકિયા U19
FK પોહરોની U19
MFK Zemplin Michalovce U19
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
09:00
|
સ્લોવાકિયા U19
1. FC Tatran Prešov U19
MFK Ružomberok U19
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
09:00
|
રોમાનિયા કલાપ્રેમી લિગા 4 Galati
CSC Progresul Munteni
સિરેતુલ કોસ્મેતિ
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
09:00
|
રોમાનિયા કલાપ્રેમી લિગા 4 Galati
AS વિક્ટોરિયા સ્વતંત્રતા
2015 માં કુદલ્બીનો અવાજ
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
09:00
|
ઓસ્ટ્રેલિયા NPL, ન્યૂ સાઉથ વેલ્સ
માર્કોની સ્ટોલિયન્સ
હિલ્સ Brumbies
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
09:00
|
તુર્કી U19 લિગ, એલિટ બી
Bayrampasa Spor AS U19
ફાતિહ કારાગુમરુક U19
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
09:00
|
તુર્કી U19 લિગ, એલિટ બી
ગોઝટેપ U19
Adanaspor U19
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
09:00
|
સ્લોવાકિયા U19
MFK Dukla Banská Bystrica U19
DAC Dunajská Streda U19
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/04
09:00
|
સ્લોવાકિયા U19
ŠK Slovan Bratislava U19
Spartak Trnava U19
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/04
09:00
|
જર્મની એમેચ્યોર A-જૂન-BL N/NE
એફસી હંસા રોસ્ટોક U19
ડાયનેમો ડ્રેસ્ડન U19
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/04
09:00
|
રોમાનિયા કલાપ્રેમી લિગા 5 Buzau
AS ઓલિમ્પિયા પોગોઆનેલે
AS FC Glodeanu Silistea
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/04
09:00
|
જર્મની એમેચ્યોર A-જૂન-BL N/NE
એસવી વેર્ડર બ્રેમેન U19
કાર્લ ઝેઇસ જેના U19
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/04
09:00
|
ઓસ્ટ્રેલિયા NPL, ન્યૂ સાઉથ વેલ્સ
માર્કોની સ્ટોલિયન્સ
હિલ્સ Brumbies
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
09:00
|
લિથુઆનિયા પિરમા લિગા
Ekranas Panevezys
BE1 નં
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
09:00
|
ચેક રિપબ્લિક U19 1 લી ડિવિઝન
Mladá Boleslav U19
એફસી ઝબ્રોજોવકા બ્રાનો U19
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
09:00
|
સ્લોવાકિયા 1. લિગા, મહિલા
ŠK સ્લોવાન બ્રાતિસ્લાવા
સ્પાર્ટક ટર્નાવા
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
09:00
|
સ્લોવાકિયા U19
MFK Dukla Banská Bystrica U19
DAC Dunajská Streda U19
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
09:00
|
સ્લોવાકિયા U19
FK પોહરોની U19
MFK Zemplin Michalovce U19
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
09:00
|
સ્લોવાકિયા U19
MŠK ઝિલિના U19
VSS Košice U19
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
09:00
|
સ્લોવાકિયા U19
1. FC Tatran Prešov U19
MFK Ružomberok U19
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
09:00
|
ચેક રિપબ્લિક U19 1 લી ડિવિઝન
એફસી ટ્રિનિટી ઝલિન U19
MFK Karviná U19
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
09:00
|
ઘાના GAED વિભાગ 3 - ઝોન 1
એફસી ગ્રેટ ફાર્કોસ
એફસી હાત્સો ક્રિસ્ટલ પેલેસ
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
09:00
|
સર્બિયા કલાપ્રેમી Borska Okružna Liga
FK માલા Vrbica
એફકે યુરોવિકા
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
09:00
|
સર્બિયા કલાપ્રેમી Borska Okružna Liga
FK માલા Vrbica
એફકે યુરોવિકા
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
09:00
|
સર્બિયા કલાપ્રેમી Borska Okružna Liga
એફકે મિલોસેવો
FK Radnički Klokočevac
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
09:15
|
ઓસ્ટ્રેલિયા NPL, ન્યૂ સાઉથ વેલ્સ
સેન્ટ જ્યોર્જ સિટી એફએ
મેનલી યુનાઇટેડ એફસી
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
09:30
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 ટેલિઓરમેન
AS Tineretul Silistea
AS ટિનેરેતુલ સિઓલેનેસ્ટી 2024
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
09:30
|
એસ્ટોનિયા એસિલિગા બી
લેનેમા જેકે હાપસાલુ
TJK લીજન
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
09:30
|
એસ્ટોનિયા એસિલિગા બી
Jõhvi FC ફોનિક્સ
પરનુ જલ્ગપલ્લીક્લુબી
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
09:30
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 ટેલિઓરમેન
CS Flacara Calinesti
AS રેપિડ Urluiu
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/04
09:30
|
એસ્ટોનિયા એસિલિગા
વિમ્સી જેકે
જેકે તબાસાલુ
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
09:30
|
એસ્ટોનિયા એસિલિગા બી
Jõhvi FC ફોનિક્સ
પરનુ જલ્ગપલ્લીક્લુબી
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
09:30
|
એસ્ટોનિયા એસિલિગા બી
લેનેમા જેકે હાપસાલુ
TJK લીજન
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
10:00
|
વર્લ્ડ અમેરિકા કિંગ્સ લીગ
કેરેબિયન ગેલેક્ટિક્સ
રાનીઝા એફસી
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
10:00
|
ક્રોએશિયા 1. HNLŽ
ŽNK દિનામો ઝાગ્રેબ
ŽNK ઓસિજેક
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
10:00
|
વર્લ્ડ અમેરિકા કિંગ્સ લીગ
પર્સિયન એફસી
વાસ્તવિક ટાઇટન
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
10:00
|
વર્લ્ડ અમેરિકા કિંગ્સ લીગ
કેરેબિયન ગેલેક્ટિક્સ
રાનીઝા એફસી
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
10:00
|
વર્લ્ડ અમેરિકા કિંગ્સ લીગ
પર્સિયન એફસી
વાસ્તવિક ટાઇટન
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/04
10:00
|
વર્લ્ડ અમેરિકા કિંગ્સ લીગ
કેરેબિયન ગેલેક્ટિક્સ
રાનીઝા એફસી
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/04
10:00
|
પોર્ટુગલ લીગા પોર્ટુગલ 2
ફેઇરેન્સ
યુનિયન લેઇરિયા
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
10:00
|
પોર્ટુગલ મહિલા રાષ્ટ્રીય ચેમ્પિયનશિપ
રેસિંગ પાવર ફૂટબોલ ક્લબ
ફામાલેસિઓ
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
10:00
|
વર્લ્ડ અમેરિકા કિંગ્સ લીગ
પર્સિયન એફસી
વાસ્તવિક ટાઇટન
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
10:00
|
વર્લ્ડ અમેરિકા કિંગ્સ લીગ
કેરેબિયન ગેલેક્ટિક્સ
રાનીઝા એફસી
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
10:00
|
ઘાના કિંટામ્પો ઝોન
Jema Marvelous FC
Kintampo Sharp Arrows FC
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
10:30
|
સ્વીડન વિભાગ 2, નોરા સ્વેલેન્ડ
એફસી ગુટે
ફાલુ બી.એસ.એફ.કે
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
11:00
|
પોલેન્ડ CLJ
Widzew Łódź U19
Odra Opole U19
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
11:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 Ialomita
સ્પિકુલ વ્લાડેની
Viitorul Valea Ciorii
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
11:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 Ialomita
રેકોલ્ટા સેવેની
ગ્લોરિયા ઓગ્રાડા
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
11:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 કારાસ સેવેરીન
AS Viitorul Cărbunari
AS Steaua 2018 Prigor
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
11:00
|
મોલ્ડોવા સુપર લીગ
FC Petrocub Hîncesti
ડેસિયા બ્યુયુકાની
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
11:00
|
જર્મની કલાપ્રેમી Oberliga NOFV નોર્ડ
એન્કર વિસ્મર
ટેનિસ બોરુસિયા બર્લિન
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
11:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 કારાસ સેવેરીન
AS Viitorul Cărbunari
AS Steaua 2018 Prigor
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
11:00
|
ક્રોએશિયા Prva NL જુનિયર
એનકે સ્લેવેન બેલુપો U19
HNK રિજેકા U19
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
11:00
|
જર્મની કલાપ્રેમી Regionalliga Nordost
એફસી કાર્લ Zeiss જેના
VSG Altglienicke
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
11:00
|
ઈંગ્લેન્ડ એમેચ્યોર પ્રીમિયર લીગ 2, વિભાગ 1
U21 વાંચન
મિડલ્સબ્રો U21
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
11:00
|
જર્મની એમેચ્યોર A-જૂન-BL N/NE
Eintracht Braunschweig U19
હેમબર્ગર SV U19
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
11:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 Ialomita
સ્પિકુલ વ્લાડેની
Viitorul Valea Ciorii
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
11:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 Ialomita
એફસી મોવિલા
એફસી વિક્ટોરિયા બોર્ડેક્સ
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
11:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 હરગીતા
સીએસ બસ્ત્યા લઝારિયા
એએસ મોહોસ લાઝારેસ્ટી
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
11:00
|
પોલેન્ડ CLJ
Widzew Łódź U19
Odra Opole U19
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
11:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 હરગીતા
AS ડૉ. લુકાક્સ મિહાલી પ્લીએસી ડી જોસ
AS Csikszentmarton SE Sânmartin
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
11:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 Ialomita
રેકોલ્ટા સેવેની
ગ્લોરિયા ઓગ્રાડા
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
11:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 Ialomita
એફસી મોવિલા
એફસી વિક્ટોરિયા બોર્ડેક્સ
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/04
11:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 Ialomita
AS Ialomița Sudiți
AS Gloria Gura Ialomiței
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/04
11:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 Ialomita
સ્પિકુલ વ્લાડેની
Viitorul Valea Ciorii
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/04
11:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 Ialomita
ACS Unirea Mihail Kogalniceanu
વિટોરુલ પ્લેટોનેસ્ટી
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/04
11:00
|
પોલેન્ડ CLJ
Widzew Łódź U19
Odra Opole U19
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/04
11:00
|
જર્મની કલાપ્રેમી Regionalliga Nordost
એફસી કાર્લ Zeiss જેના
VSG Altglienicke
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/04
11:00
|
નાઇજીરીયા એનએલઓ ડિવિઝન વન લીગ - અકુરે સેન્ટર
Ibom યુથ એફસી
ફોનિક્સ એથ્લેટિક્સ સ્પોર્ટ્સ ક્લબ
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
11:00
|
સ્વીડન એટન, નોરા
Umeå
FBK કાર્લસ્ટાડ
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
11:00
|
ડેનમાર્ક કલાપ્રેમી Danmarksserien
ઓકેએસ
Viby IF
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
11:00
|
ઈંગ્લેન્ડ એમેચ્યોર પ્રીમિયર લીગ 2, વિભાગ 1
U21 વાંચન
મિડલ્સબ્રો U21
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
11:00
|
જર્મની કલાપ્રેમી Oberliga NOFV નોર્ડ
એન્કર વિસ્મર
ટેનિસ બોરુસિયા બર્લિન
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
11:00
|
જર્મની કલાપ્રેમી Regionalliga Nordost
એફસી કાર્લ Zeiss જેના
VSG Altglienicke
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
11:00
|
સ્વીડન વિભાગ 2, નોરલેન્ડ
કિરુના એફ.એફ
ટીમ TG FF
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
11:00
|
સ્વીડન વિભાગ 2, વેસ્ટ્રા ગોટાલેન્ડ
આઈકે ટોર્ડ
Västra Frölunda IF
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
11:00
|
ક્રોએશિયા Prva NL જુનિયર
એનકે સ્લેવેન બેલુપો U19
HNK રિજેકા U19
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
11:00
|
જર્મની એમેચ્યોર ઓબરલિગા રાઈનલેન્ડ-ફ્ફાલ્ઝ/સાર
SV Gonsenheim
એફસી કરબચ
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
11:00
|
સ્વીડન વિભાગ 2, નોરલેન્ડ
Frosö IF
IFK લુલિયા
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
11:00
|
પોલેન્ડ એમેચ્યોર લિગા ઓક્રેગોવા – વોર્સઝાવા આઈ
Wilga II Garwolin
Mazur Radzymin
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
11:00
|
મકાઓ એલિટ લીગ
યુનિવર્સીડેડ ડી મકાઉ
સ્પોર્ટિંગ મકાઓ
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
11:00
|
પોલેન્ડ એમેચ્યોર IV. લિગા - કુજાવસ્કો-પોમોર્સ્કા
Łokietek Brześć Kujawski
કેએસ પોમોર્ઝાનિન ટોરુન
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
11:15
|
મંગોલિયા પ્રીમિયર લીગ
એસપી ફાલ્કન્સ એફસી
Erdenes Ilch FC
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
11:30
|
ઇંગ્લેન્ડ ચેમ્પિયનશિપ
લીડ્ઝ યુનાઈટેડ
સાઉથૅંપ્ટન
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
11:30
|
એસ્ટોનિયા પ્રીમિયમ લિગા
એફસી નોમ્મે યુનાઇટેડ
એફસી કુરેસારે
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
11:30
|
પોલેન્ડ એમેચ્યોર લિગા ઓક્રેગોવા – વોર્સઝાવા આઈ
KS Halinów
પ્રોમનિક Łaskarzew
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
12:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 6 ડેમ્બોવિટા
ACS મિયુલેસ્ટી
ACS Tartasesti
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
12:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 6 ડેમ્બોવિટા
ACS ગ્લોરિયા મેનેસ્ટી
ACS Muscelul Văleni
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
12:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 6 ડેમ્બોવિટા
AS Olimpicii Ulmi
ACS ગ્લોરિયા આઇડેરા
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
12:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 6 ડેમ્બોવિટા
AS Voința Bezdead
AS Gloria Doicești
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
12:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 6 ડેમ્બોવિટા
એએસ વિટોરુલ ગોર્ગોટા 2019
AS Voința Valea Voievozilor
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
12:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 6 ડેમ્બોવિટા
AS મતસરુ
FC Găești
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
12:00
|
જર્મની એમેચ્યોર ઓબરલિગા રાઈનલેન્ડ-ફ્ફાલ્ઝ/સાર
એફકે પીરમાસેન્સ
VfR વોર્મટિયા વોર્મ્સ
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
12:00
|
જર્મની કલાપ્રેમી Oberliga NOFV નોર્ડ
FSV Optik Rathenow
Eintracht Mahlsdorf
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
12:00
|
જર્મની કલાપ્રેમી Oberliga NOFV નોર્ડ
એસજી ડાયનેમો શ્વેરિન
SC Staaken
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
12:00
|
જર્મની એમેચ્યોર બ્રેમેન-લીગા
તુરા બ્રેમેન
બ્લુમેન્થલર એસવી
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
12:00
|
જર્મની બુન્ડેસલીગા, મહિલા
હોફિનહેમ
ઍન્ટ્ર્ચ્ટ ફ્રેન્કફર્ટ
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
12:00
|
જર્મની એમેચ્યોર બ્રેમેન-લીગા
ટીએસ વોલ્ટમરશૌસેન
બ્રિન્કુમર એસ.વી.
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
12:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 6 ડેમ્બોવિટા
ACS ગ્લોરિયા મેનેસ્ટી
ACS Muscelul Văleni
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
12:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 6 ડેમ્બોવિટા
ACS મિયુલેસ્ટી
ACS Tartasesti
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
12:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 6 ડેમ્બોવિટા
AS Viitorul Străoști
ACS વોઇન્ટા Ionești
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
12:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 6 ડેમ્બોવિટા
AS મતસરુ
FC Găești
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
12:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 6 ડેમ્બોવિટા
AS લુસેફારુલ ડરમાનેસ્ટી II
AS Unirea Ogrea
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
12:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 6 ડેમ્બોવિટા
એએસ વિટોરુલ ગોર્ગોટા 2019
AS Voința Valea Voievozilor
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
12:00
|
જર્મની એમેચ્યોર બ્રેમેન-લીગા
ટીએસ વોલ્ટમરશૌસેન
બ્રિન્કુમર એસ.વી.
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
12:00
|
જર્મની એમેચ્યોર બ્રેમેન-લીગા
તુરા બ્રેમેન
બ્લુમેન્થલર એસવી
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
12:00
|
નોર્વે ત્રીજો વિભાગ, જૂથ 3
સેન્ડવિકેન
ફેર્ડે
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
12:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 6 ડેમ્બોવિટા
AS Unirea Cobia
ACS Voința Vișina
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
12:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 4 Ialomița
CF Abatorul Slobozia
એફસી ઉર્જિસેની
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
12:00
|
જર્મની કલાપ્રેમી Verbandsliga Hessen નોર્ડ
એસવી બુકોનિયા ફ્લિડેન
CSC 03 કેસેલ
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
12:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 વાસ્લુઈ
એફસી ઘેરઘેલુ
સીએસએમ હુસના હુસી
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
12:00
|
સ્વીડન કલાપ્રેમી U19 Allsvenskan
Hammarby IF U19
માલ્મો એફએફ યુ 19
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/04
12:00
|
નોર્વે ત્રીજો વિભાગ, જૂથ 3
સેન્ડવિકેન
ફેર્ડે
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/04
12:00
|
જર્મની એમેચ્યોર સ્લેસ્વિગ-હોલ્સ્ટેઇન-લિગા
પીએસવી ન્યુમ્યુન્સ્ટર
ઓલ્ડનબર્ગર એસ.વી
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/04
12:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 6 ડેમ્બોવિટા
AS Unirea Cobia
ACS Voința Vișina
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/04
12:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 4 Ialomița
CF Abatorul Slobozia
એફસી ઉર્જિસેની
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/04
12:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 6 ડેમ્બોવિટા
ACS ગ્લોરિયા મેનેસ્ટી
ACS Muscelul Văleni
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/04
12:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 વાસ્લુઈ
FC Unirea Dodești
ACS ફોનિક્સ ટીમ Tanacu
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/04
12:00
|
જર્મની એમેચ્યોર સ્લેસ્વિગ-હોલ્સ્ટેઇન-લિગા
પીએસવી ન્યુમ્યુન્સ્ટર
ઓલ્ડનબર્ગર એસ.વી
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
12:00
|
જર્મની કલાપ્રેમી Bayernliga Süd
SV Heimstetten
TSV 1882 લેન્ડ્સબર્ગ
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
12:00
|
જર્મની કલાપ્રેમી પ્રાદેશિક લિગા બેયર્ન
SpVgg ગ્રુથર ફર્થ II
ઓગ્સબર્ગ II
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
12:00
|
જર્મની કલાપ્રેમી Hessenliga
VfB મારબર્ગ
એફસી એડરશેમ
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
12:00
|
સ્વીડન વિભાગ 2, નોરલેન્ડ
IF Älgarna
ઉમિયા એફસી અકાદમી
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
12:00
|
જર્મની એમેચ્યોર ઓબરલિગા રાઈનલેન્ડ-ફ્ફાલ્ઝ/સાર
એફકે પીરમાસેન્સ
VfR વોર્મટિયા વોર્મ્સ
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
12:00
|
નોર્વે ત્રીજો વિભાગ, જૂથ 3
OS IL
ફેના
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
12:00
|
ચેક રિપબ્લિક ડિવિઝ ઇ
એફસી Vsetin
TVD Slavičín
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
12:00
|
સ્વીડન વિભાગ 2, નોરા ગોટાલેન્ડ
IFK કુમલા FK
બીકે ફોરવર્ડ
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
12:00
|
સ્પેન લાલિગા
પ્રત્યક્ષ સોસાયઇડ
લાસ પાલમાસ
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
12:00
|
જર્મની કલાપ્રેમી પ્રાદેશિક લિગા નોર્ડ
Eimsbütteler TV
VfB ઓલ્ડનબર્ગ
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
12:00
|
ડેનમાર્ક Gjensidige Kvindeliga
એચબી કોગે
એફસી નોર્ડસજેલેન્ડ
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
12:00
|
જર્મની એમેચ્યોર Oberliga NOFV Süd
VfB 1921 ક્રિશ્ચો
એફસી આઈનહીટ વર્નીગેરોડ
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
12:00
|
જર્મની કલાપ્રેમી Oberliga NOFV નોર્ડ
એસજી ડાયનેમો શ્વેરિન
SC Staaken
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
12:00
|
જર્મની કલાપ્રેમી Oberliga NOFV નોર્ડ
FSV Optik Rathenow
Eintracht Mahlsdorf
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
12:00
|
થાઈલેન્ડ થાઈ લીગ 1
રૅચબૂરી
BG Pathum યુનાઇટેડ
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
12:00
|
જર્મની એમેચ્યોર બ્રેમેન-લીગા
ટીએસ વોલ્ટમરશૌસેન
બ્રિન્કુમર એસ.વી.
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
12:00
|
તુર્કી TFF 2. લિગ
બુકાસપોર 1928
ડાયરબેકિર્સ્પોર
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
12:00
|
તુર્કી TFF 2. લિગ
Bursaspor
વેન સ્પોર ફૂટબોલ કુલુબુ
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
12:00
|
આર્મેનિયા ફર્સ્ટ લીગ
અરારાત-આર્મેનિયા II
સન્માન
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
12:00
|
સ્વીડન વિભાગ 2, નોરલેન્ડ
Ytterhogdals IK
Täfteå IK
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
12:00
|
એસ્ટોનિયા II લિગા – લ્યુના/લેને પિર્કોન્ડ
એફસી હેલિઓસ ટાર્ટુ
Sillamäe FC NPM Silmet
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
12:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 ટિમિસ
AS Voința Iosifalău
એએસ પ્રોગ્રેસુલ વુકોવા
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
12:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 ટિમિસ
AS Voința Iosifalău
એએસ પ્રોગ્રેસુલ વુકોવા
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
12:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 ટિમિસ
AS Voința Iosifalău
એએસ પ્રોગ્રેસુલ વુકોવા
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/04
12:30
|
બ્રાઝિલ એમેચ્યોર U20 કોપા પેરા, મેટ્રોપોલિટન રિજન – ગ્રુપ A
AEB એસ્ટ્રેલા U20
Uniao Barbarense PA
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
12:30
|
નેધરલેન્ડ એમેચ્યોર ડેર્ડે ડિવિસી
એફસી Rijnvogels
HSC '21
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
12:30
|
ઇટાલી કેમ્પિયોનાટો સ્પ્રિંગ 2
Spezia U19
સાલેર્નિટાના U19
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
12:30
|
નેધરલેન્ડ્સ એમેચ્યોર 6e ક્લાસ ઝેટરડેગ – 15
સીવીવી ફિટ બોયઝ બેઇલેન 5
VV Peize 3
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
12:30
|
ઇટાલી કેમ્પિયોનાટો સ્પ્રિંગ 2
Spezia U19
સાલેર્નિટાના U19
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
12:30
|
નેધરલેન્ડ્સ એમેચ્યોર 6e ક્લાસ ઝેટરડેગ – 15
સીવીવી ફિટ બોયઝ બેઇલેન 5
VV Peize 3
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
12:30
|
ઇટાલી કેમ્પિયોનાટો સ્પ્રિંગ 2
કોમો U19
Udinese U19
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/04
12:30
|
ઇટાલી કેમ્પિયોનાટો સ્પ્રિંગ 2
Spezia U19
સાલેર્નિટાના U19
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/04
12:30
|
ઇટાલી કેમ્પિયોનાટો સ્પ્રિંગ 2
પેરુગિયા U19
પીસા U19
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
12:30
|
ઇટાલી કેમ્પિયોનાટો સ્પ્રિંગ 2
Spezia U19
સાલેર્નિટાના U19
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
12:30
|
ઑસ્ટ્રિયા કલાપ્રેમી Regionalliga પશ્ચિમ
SVG Reichenau
એસવી વોલ્સ-ગ્રુનાઉ
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
12:30
|
નેધરલેન્ડ Tweede Divisie
ACV Assen
Koninklijke HFC
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
12:30
|
નેધરલેન્ડ Tweede Divisie
એસવી સ્પેકનબર્ગ
ઝડપી છોકરાઓ
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
13:00
|
નેધરલેન્ડ્સ એમેચ્યોર 6e ક્લાસ ઝેટરડેગ – 15
એચિલીસ 1894 એસેન 7
VV Grijpskerk 5
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
13:00
|
પોલેન્ડ એમેચ્યોર ક્લાસા ઓક્રેગોવા – વિલ્કોપોલસ્કા, ગ્રુપ 1
લેચિતા ક્લેકો
LZS Otorowo
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
13:00
|
નોર્વે ત્રીજો વિભાગ, જૂથ 3
પૂછનાર
Gamle ઓસ્લો FK
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
13:00
|
બેલ્જિયમ કલાપ્રેમી KVDV Zaterdag
એફસી 'ટી હર્ટ
SV Heidelopers
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
13:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 4 Ialomița
સેકન્ડા એડનકાટા
AS CS જુનિયર Țăndărei
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
13:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 4 Ialomița
AS Albești 08
CS Unirea Grivisa
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
13:00
|
બેલ્જિયમ કલાપ્રેમી KVDV Zaterdag
મેર્લે એક્સએલ
gelmelboys
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
13:00
|
પોલેન્ડ એમેચ્યોર ક્લાસા ઓક્રેગોવા – વિલ્કોપોલસ્કા, ગ્રુપ 1
TPS વિનોગ્રાડી
Czarni Czerniejewo
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
13:00
|
જર્મની એમેચ્યોર બેયર્નલિગા નોર્ડ
એફસી કોબર્ગ
ડીજેકે ગેબેનબેચ
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
13:00
|
ચેક રિપબ્લિક 1. લિગા, મહિલા
1. એફસી સ્લોવાકો
એસકે સ્લાવિયા પ્રાહા
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
13:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 4 Ialomița
વિક્ટોરિયા રોસિયોરી
CS વાસ્તવિક Cosâmbești
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
13:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 4 Ialomița
AFC Iazu
Unirea Ion Roată
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
13:00
|
પોલેન્ડ એમેચ્યોર ક્લાસા ઓક્રેગોવા – વિલ્કોપોલસ્કા, ગ્રુપ 1
તાર્નોવિયા તાર્નોવકા
નોંધ કરો રોસ્કો
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
13:00
|
પોલેન્ડ એમેચ્યોર ક્લાસા ઓક્રેગોવા – વિલ્કોપોલસ્કા, ગ્રુપ 1
Kłos Gałowo
Clescevia Kleszczewo
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
13:00
|
પોલેન્ડ એમેચ્યોર ક્લાસા ઓક્રેગોવા – વિલ્કોપોલસ્કા, ગ્રુપ 1
Wieleń નેટ વર્થ
Sokół Damasławek
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
13:00
|
ઇટાલી એમેચ્યોર પ્રોમોઝિઓન મોલિસે
ASD Baranello
ASD વાસ્તવિક સિલ્વર
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
13:00
|
પોલેન્ડ એમેચ્યોર ક્લાસા ઓક્રેગોવા – વિલ્કોપોલસ્કા, ગ્રુપ 1
લેચિતા ક્લેકો
LZS Otorowo
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
13:00
|
બેલ્જિયમ કલાપ્રેમી KVDV Zaterdag
મેર્લે એક્સએલ
gelmelboys
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
13:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 4 Ialomița
AS Albești 08
CS Unirea Grivisa
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
13:00
|
નોર્વે ત્રીજો વિભાગ, જૂથ 3
ટિલ્લર
સુરનાદલ
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
13:00
|
અલ્બેનિયા કેટેગોરિયા અને પારે
એએફ એલ્બાસાની
FK Tomori Berat
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
13:00
|
બેલ્જિયમ કલાપ્રેમી KVDV Zaterdag
એફસી 'ટી હર્ટ
SV Heidelopers
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
13:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 4 Ialomița
સેકન્ડા એડનકાટા
AS CS જુનિયર Țăndărei
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
13:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 4 Ialomița
Staruita Brosteni
વિક્ટોરિયા મુંટેની બુઝાઉ
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
13:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 4 Ialomița
AFC Iazu
Unirea Ion Roată
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
13:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 4 Ialomița
ACS Unirea Scânteia
CS Viitorul Axintele
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
13:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 4 કારાસ સેવેરીન
AS Voința Șoșdea
સીએસ ઓરાવિટા
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
13:00
|
પોલેન્ડ એમેચ્યોર ક્લાસા ઓક્રેગોવા – વિલ્કોપોલસ્કા, ગ્રુપ 1
TPS વિનોગ્રાડી
Czarni Czerniejewo
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
13:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 4 Ialomița
વિક્ટોરિયા રોસિયોરી
CS વાસ્તવિક Cosâmbești
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
13:00
|
બેલ્જિયમ કલાપ્રેમી KVDV Zaterdag
મેર્લે એક્સએલ
gelmelboys
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/04
13:00
|
પોલેન્ડ એમેચ્યોર ક્લાસા ઓક્રેગોવા – વિલ્કોપોલસ્કા, ગ્રુપ 1
લેચિતા ક્લેકો
LZS Otorowo
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/04
13:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 4 Ialomița
વિક્ટોરિયા રોસિયોરી
CS વાસ્તવિક Cosâmbești
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/04
13:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 4 Ialomița
Staruita Brosteni
વિક્ટોરિયા મુંટેની બુઝાઉ
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/04
13:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 4 Ialomița
AFC Iazu
Unirea Ion Roată
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/04
13:00
|
ઇટાલી એમેચ્યોર પ્રોમોઝિઓન મોલિસે
ASD Baranello
ASD વાસ્તવિક સિલ્વર
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/04
13:00
|
પોલેન્ડ એમેચ્યોર ક્લાસા ઓક્રેગોવા – વિલ્કોપોલસ્કા, ગ્રુપ 1
Wieleń નેટ વર્થ
Sokół Damasławek
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/04
13:00
|
નોર્વે 1 લી વિભાગ, મહિલા
Hønefoss BK
ઓવરવોલ હોસલ
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
13:00
|
ફ્રાન્સ કૂપ ડી ફ્રાન્સ, મહિલા
એફસી ફ્લુરી 91
પોરિસ સેઇન્ટ જર્મૈન
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
13:00
|
નોર્વે ત્રીજો વિભાગ, જૂથ 3
FK Mandalskameratene
વિદાર
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
13:00
|
નોર્વે 2જી વિભાગ જૂથ 2
સ્કીડ
ઉલેન્સેકર કિસા
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
13:00
|
બોસ્નિયા અને હર્ઝેગોવિના પ્રીમિયર લીગ
એફકે વેલેઝ મોસ્ટાર
HŠK Posušje
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
13:00
|
જર્મની કલાપ્રેમી પ્રાદેશિક લિગા નોર્ડ
એફસી કિલિયા કીલ
એફસી ટ્યુટોનિયા 05 ઓટ્ટેનસન
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
13:00
|
નોર્વે ત્રીજો વિભાગ, જૂથ 3
Bærum SK
ફ્રિગ
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
13:00
|
યુક્રેન પ્રીમિયર લીગ
શખ્તાર ડોનેસ્ક
ચોર્નોમોરેટ્સ ઓડેસા
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
13:00
|
ચેક રિપબ્લિક 1. લિગા, મહિલા
1. એફસી સ્લોવાકો
એસકે સ્લાવિયા પ્રાહા
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
13:00
|
થાઈલેન્ડ થાઈ લીગ 1
મુઆંગ થોંગ યુનાઇટેડ
સુખોથોઇ
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
13:00
|
દક્ષિણ આફ્રિકા એફએ કપ
ચિપા યુનાઇટેડ
ઓર્લાન્ડો પાઇરેટ્સ
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
13:00
|
નોર્વે ત્રીજો વિભાગ, જૂથ 3
પૂછનાર
Gamle ઓસ્લો FK
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
13:00
|
નાઇજીરીયા એનએલઓ ડિવિઝન વન લીગ - અકુરે સેન્ટર
ઇગનમુ ફૂટબોલ ક્લબ
Tccg Fc
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
13:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 મ્યુરેસ
Mureș ના ACS Pescarii Sântioana
ACS Jedd Livezeni
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
13:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 મ્યુરેસ
એએસ ફરેલ રોટેની
એએસ વિટોરુલ ડેલેની
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
13:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 મ્યુરેસ
એએસ ફરેલ રોટેની
એએસ વિટોરુલ ડેલેની
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
13:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 મ્યુરેસ
AS Bekecs Măgherani
ACS Steaua Cornești
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
13:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 મ્યુરેસ
ACS Locomotiv Agrișteu
AS Progresul Dumbrăvioara
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
13:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 મ્યુરેસ
ACS Locomotiv Agrișteu
AS Progresul Dumbrăvioara
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
13:00
|
ઇટાલી એમેચ્યોર પ્રોમોઝિઓન અલ્ટો એડિજ – લેન્ડસ્લિગા
ASV રિફિયન કુએન્સ
AFC સેન્ટ માર્ટિન મૂસ
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
13:30
|
જર્મની એમેચ્યોર ઓબરલિગા રાઈનલેન્ડ-ફ્ફાલ્ઝ/સાર
FV Diefflen
SpVgg Quierschied
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
13:30
|
જર્મની એમેચ્યોર ઓબરલિગા રાઈનલેન્ડ-ફ્ફાલ્ઝ/સાર
VfR બૉમહોલ્ડર 1886
FV Engers
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
13:30
|
જર્મની બુન્ડેસ્લિગા
વરેડર બ્રેમેન
બોરૂશિયા મગ્લાદબાચ
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
13:30
|
જર્મની એમેચ્યોર ઓબરલિગા રાઈનલેન્ડ-ફ્ફાલ્ઝ/સાર
FV Diefflen
SpVgg Quierschied
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
13:30
|
પોલેન્ડ III લીગા, ગ્રુપ 4
LKS Wiślanie Jaśkowice
ચેલ્મિઆન્કા ચેલ્મ
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
13:30
|
જર્મની બુન્ડેસ્લિગા
વુલ્ફ્સબર્ગ
ડાર્મસ્ટેડ 98
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
13:30
|
ઑસ્ટ્રિયા કલાપ્રેમી Regionalliga પશ્ચિમ
ઑસ્ટ્રિયા સાલ્ઝબર્ગ
VfB Hohenems
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
13:30
|
નેધરલેન્ડ Tweede Divisie
જોંગ અલ્મેરે સિટી
ડી ટ્રેફર્સ
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
14:00
|
સ્વિટ્ઝર્લૅન્ડ કલાપ્રેમી Erste લિગા ક્લાસિક
એફસી બાલ્ઝર્સ
એફસી ગોસાઉ
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
14:00
|
નોર્વે 1 લી વિભાગ
IK પ્રારંભ
રેનહેમ IL
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
14:00
|
સ્વીડન વિભાગ 2, નોરા સ્વેલેન્ડ
એફસી આર્લાન્ડા
Dalkurd FF
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
14:00
|
ક્રોએશિયા Prva NL જુનિયર
એનકે વરાઝદિન U19
એનકે ઇસ્ટ્રા 1961 U19
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
14:00
|
ફિનલેન્ડ Veikkausliiga
એચ.જે.કે.
EIF
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
14:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 વાસ્લુઈ
વિક્ટોરલ ઝોર્લેની
સ્ટાર તાતારાની
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
14:00
|
અલ્જેરિયા લિગ 2
ES Mostaganem
ડબલ્યુએ બૌફેરિક
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
14:00
|
ઇટાલી એમેચ્યોર પ્રોમોઝિઓન કેમ્પાનિયા - ગિરોન એ
સિમિટાઇલ
લાયન્સ એમએમ મોન્ટેમિલેટ્ટો
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
14:00
|
પોલેન્ડ એમેચ્યોર IV. વોર્મિંસ્કો-મઝુર્સ્કા લીગ
Stomil II Olsztyn SA
એમકેએસ મઝુર એલ્ક
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
14:00
|
પોલેન્ડ એમેચ્યોર ક્લાસા ઓક્રેગોવા – વિલ્કોપોલસ્કા, ગ્રુપ 1
કેએસ ઓપાટોવેક
સ્ટાલ પ્લેઝ્યુ
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
14:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 Iasi
AS Pascani લોકોમોટિવ
AS 2023 Todirești
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
14:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 Iasi
AS Pascani લોકોમોટિવ
AS 2023 Todirești
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
14:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 વાસ્લુઈ
વલ્તુરુલ બાલ્ટેની
અવંતુલ સોલેસ્ટી
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
14:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 વાસ્લુઈ
વિક્ટોરલ ઝોર્લેની
સ્ટાર તાતારાની
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
14:00
|
સ્વિટ્ઝર્લૅન્ડ એમેચ્યોર 2. લિગા FVRZ
એફસી બ્લુ સ્ટાર્સ ZH
એફસી હોર્ગેન
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
14:00
|
સ્વીડન એટન, નોરા
કાર્લબર્ગ્સ બી.કે
સોલેન્ટુના એફ.એફ
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
14:00
|
પોલેન્ડ એમેચ્યોર ક્લાસા ઓક્રેગોવા – વિલ્કોપોલસ્કા, ગ્રુપ 1
રાયડઝિનિયાક રાયડ્ઝીના
ઝાવિઝા ડોલ્સ્ક
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
14:00
|
પોલેન્ડ એમેચ્યોર ક્લાસા ઓક્રેગોવા – વિલ્કોપોલસ્કા, ગ્રુપ 1
સરનોવિયાન્કા સરનોવા
બ્રેનેવિયા વિજેવો
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
14:00
|
ફિનલેન્ડ Veikkausliiga
એચ.જે.કે.
EIF
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/04
14:00
|
સ્વીડન એટન, નોરા
કાર્લબર્ગ્સ બી.કે
સોલેન્ટુના એફ.એફ
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
14:00
|
સ્વિટ્ઝર્લૅન્ડ પ્રમોશન લીગ
એફસી ઝ્યુરિચ II
Etoile Carouge FC
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
14:00
|
સ્વિટ્ઝર્લૅન્ડ પ્રમોશન લીગ
એફસી રેપર્સવિલ-જોના
એફસી બાવોઇસ
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
14:00
|
ક્રોએશિયા Prva NL જુનિયર
એનકે સેસવેટે U19
એનકે દુગોપોલજે U19
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
14:00
|
ક્રોએશિયા Prva NL જુનિયર
એનકે વરાઝદિન U19
એનકે ઇસ્ટ્રા 1961 U19
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
14:00
|
ટ્યુનિશિયા લીગ 2
એસસી મોકનાઇન
ES Zarzis
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
14:00
|
જર્મની એમેચ્યોર બેયર્નલિગા નોર્ડ
એસવી ફોર્ચ્યુના રેજેન્સબર્ગ
Wurzburger FV
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
14:00
|
નોર્વે 1 લી વિભાગ
લેવવેયર
સોગન્ડલ આઈ.એલ
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
14:00
|
નોર્વે 1 લી વિભાગ
રauફossસ
Åsane
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
14:00
|
નોર્વે 1 લી વિભાગ
IK પ્રારંભ
રેનહેમ IL
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
14:00
|
સ્વીડન વિભાગ 2, નોરા સ્વેલેન્ડ
એફસી આર્લાન્ડા
Dalkurd FF
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
14:00
|
સ્વીડન વિભાગ 2, નોરલેન્ડ
IFK Ostersund
Lucksta IF
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
14:00
|
સ્વીડન વિભાગ 2, સોદ્રા ગોટાલેન્ડ
IFK કાર્લશમન
Österlen FF
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
14:00
|
નોર્વે 1 લી વિભાગ
Sandnes Ulf
મોસ એફકે
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
14:00
|
ફિનલેન્ડ Veikkausliiga
એચ.જે.કે.
EIF
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
14:00
|
એસ્ટોનિયા પ્રીમિયમ લિગા
નરવા ટ્રાન્સ
પરનુ જેકે વપ્રસ
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
14:00
|
નોર્વે 1 લી વિભાગ
ઇગરસુંડ
લિન FK
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
14:00
|
સ્લોવાકિયા 1. લિગા, મહિલા
SKF Zilina
GFC Topoľčany
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
14:00
|
ઈન્ડિયા ઈન્ડિયન સુપર લીગ
એટીકે મોહન બાગાન એફસી
મુંબઈ સિટી એફ.સી.
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
14:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 4 સલાજ
ACS Ardealul Crișeni
ACS Bănișor Peceiu
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
14:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 4 સલાજ
ACS Ardealul Crișeni
ACS Bănișor Peceiu
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
14:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 4 સલાજ
ACS Ardealul Crișeni
ACS Bănișor Peceiu
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/04
14:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 ટિમિસ
સીએસ ઉત્વિન
એએસ ઇન્ટર ફોઇની
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
14:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 ટિમિસ
એએસ ઓલિમ્પિયા ડારોવા
AS Viitorul Sacoșu Turcesc
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
14:00
|
પોલેન્ડ એમેચ્યોર વી. લિગા – માઝોવીકા
Watra Mrozy
MKS Podlasie Sokołów Podlaski
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
14:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 ટિમિસ
સીએસ સાનન્દ્રેઈ ટીમિસ
AS Vulturii Igriș
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
14:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 ટિમિસ
એએસ માર્જીના
સીએસ નિચિડોર્ફ
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
14:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 ટિમિસ
એએસ માર્જીના
સીએસ નિચિડોર્ફ
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
14:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 ટિમિસ
એએસ માર્જીના
સીએસ નિચિડોર્ફ
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/04
14:00
|
પોલેન્ડ એમેચ્યોર વી. લિગા – માઝોવીકા
MKS Narew 1962 Ostrołęka
નાદનાર્વિયાન્કા પુલ્તુસ્ક
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
14:00
|
પોલેન્ડ એમેચ્યોર વી. લિગા – વિલ્કોપોલસ્કા
સ્પાર્ટા સામોટુલી
કેપી પિલા
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
14:00
|
હંગેરી કલાપ્રેમી BLSZ I. osztály
1908 SZAC બુડાપેસ્ટ
બુડાફોકી MTE II
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
14:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 ટિમિસ
CSO Făget
AS Autoliv Lugoj
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
14:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 ટિમિસ
CSO Făget
AS Autoliv Lugoj
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
14:30
|
ઉત્તરી આયર્લેન્ડ આઇરિશ કપ
લિનફિલ્ડ એફસી
ક્લિફ્ટનવિલે એફસી
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
14:30
|
ચેક રિપબ્લિક ડિવિઝ ઇ
ટીજે સ્લોવાન બેઝેનેક
એસકે બટોવ 1930
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
14:30
|
ચેક રિપબ્લિક ડિવાઈડ એફ
TJ Valašské Meziříčí
બ્રુન્ટાલ
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
14:30
|
સ્વીડન કલાપ્રેમી U19 Allsvenskan
IFK ગોટેબોર્ગ U19
IFK Norrköping U19
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
14:30
|
ચેક રિપબ્લિક ડિવિઝ ઇ
SFK એલ્કો હોલેસોવ
સ્ટર્નબર્ક
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
14:30
|
ચેક રિપબ્લિક ડિવાઈડ એફ
TJ Valašské Meziříčí
બ્રુન્ટાલ
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
14:30
|
હંગેરી NB I, મહિલા
Diósgyőri VTK
MOL Vidi FC
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
14:30
|
સ્પેન કલાપ્રેમી Tercera Federación, જૂથ 11
સીઇ મર્કાડલ
ફેલનિટેક્સ
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
14:30
|
સ્વીડન કલાપ્રેમી U19 Allsvenskan
IFK ગોટેબોર્ગ U19
IFK Norrköping U19
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
14:30
|
સર્બિયા એમેચ્યોર પ્રવા લિગા ક્રાગુજેવકા
FK Hajduk Jovanovac
એફકે કુટલોવો 1977
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
14:30
|
સર્બિયા એમેચ્યોર પ્રવા લિગા ક્રાગુજેવકા
FK Hajduk Jovanovac
એફકે કુટલોવો 1977
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/04
14:30
|
પોર્ટુગલ એમેચ્યોર સાન્ટો ટિર્સો ચેમ્પિયનશિપ
સીપીઆરજે અગુઆ લોન્ગા
એબી 92
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
14:30
|
બોસ્નિયા અને હર્ઝેગોવિના એમેચ્યોર પ્રાદેશિક લિગા RS – Zapad
OFK Lauš Banja Luka
FK સ્લોગા DIPO Gornji Podgradci
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
14:30
|
સર્બિયા એમેચ્યોર Međuopštinska Liga Aranđelovac-Topola
FK Šamot Aranđelovac
એફકે કાલિપોલજે ઝબરે
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
14:30
|
બોસ્નિયા અને હર્ઝેગોવિના એમેચ્યોર 2. લિગા આરએસ – ઇસ્ટોક
FK રુદર 1925 Ugljevik
FK સ્ટેકોરિના Čajniče
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
14:30
|
સર્બિયા કલાપ્રેમી Zaječarska Okružna Liga
FK Radnički 1946 Lubnica
FSU Kraljevica Zaječar
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
14:30
|
સર્બિયા કલાપ્રેમી Zaječarska Okružna Liga
FK BSK બોગોવિના
FK Graničar Veliki Izvor
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
14:30
|
સર્બિયા કલાપ્રેમી Zaječarska Okružna Liga
FK BSK બોગોવિના
FK Graničar Veliki Izvor
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
14:30
|
સર્બિયા કલાપ્રેમી Borska Okružna Liga
FK Poreč Donji Milanovac
FK સ્લોગા Kobišnica
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
14:30
|
સ્લોવેનિયા કલાપ્રેમી Gorenjska nogometna લીગ
એન કે નાકલો
NK Velesovo-Cerklje
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
14:30
|
સ્લોવેનિયા કલાપ્રેમી Gorenjska nogometna લીગ
એનકે નિકો ઝેલેઝનિકી
એનકે બિટનજે
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
14:30
|
સ્લોવેનિયા કલાપ્રેમી Gorenjska nogometna લીગ
એનકે સવા ક્રાંજ
NK Bled-Bohinj Hirter
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
14:30
|
સ્લોવેનિયા કલાપ્રેમી Gorenjska nogometna લીગ
એન કે ક્રંજ
એનકે ક્રાંઝસ્કા ગોરા
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
14:30
|
સ્લોવેનિયા કલાપ્રેમી Gorenjska nogometna લીગ
એન કે ક્રંજ
એનકે ક્રાંઝસ્કા ગોરા
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
14:30
|
સ્લોવેનિયા કલાપ્રેમી Gorenjska nogometna લીગ
એન કે ક્રંજ
એનકે ક્રાંઝસ્કા ગોરા
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
14:30
|
સ્લોવેનિયા કલાપ્રેમી Gorenjska nogometna લીગ
ŠD પોલેટ
બ્રિટોફ
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
14:30
|
સ્લોવેનિયા કલાપ્રેમી Gorenjska nogometna લીગ
એન કે નાકલો
NK Velesovo-Cerklje
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
14:30
|
સ્લોવેનિયા કલાપ્રેમી Gorenjska nogometna લીગ
એનકે નિકો ઝેલેઝનિકી
એનકે બિટનજે
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
14:30
|
સ્લોવેનિયા કલાપ્રેમી Gorenjska nogometna લીગ
ŠD Preddvor
ŠD વિસોકો
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
15:00
|
રોમાનિયા કલાપ્રેમી લિગા 4 Bacau
CS Siretu Săucești
AS અવાજ ક્લેજા
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
15:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 વાલ્સિયા
AS Stejarul Vlădești 2009
ACS કોરોના Mihaesti
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
15:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 વાલ્સિયા
AS Viitorul P. Măglași
સીએસ શૂસાની
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
15:00
|
પોર્ટુગલ એમેચ્યોર AF પોર્ટો I વિભાગ – શ્રેણી 2
ADC Várzea do Douro
GD Livração
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
15:00
|
ક્રોએશિયા એમેચ્યોર 1. ŽNL Zagrebačka – Zapad
NK ક્રોએશિયા Pojatno
એનકે કુપીનેક
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
15:00
|
સ્લોવેનિયા કલાપ્રેમી 1. MNL Murska Sobota
એનકે કેમા પુકોન્સી
એનકે લિપા
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
15:00
|
પોલેન્ડ એમેચ્યોર IV. લીગ - પોમોર્સ્કા
Gryf Wejherowo
કેએસ સ્પાર્ટા સાયસવાઈસ
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
15:00
|
ક્રોએશિયા કલાપ્રેમી 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
એચ.એન.કે.દારુવર
એનકે ટોમિસ્લાવ બેરેક
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
15:00
|
ક્રોએશિયા કલાપ્રેમી 2. Zagrebačka NL
NK Čulinec
એન.કે.ચેહી
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
15:00
|
સ્લોવેનિયા કલાપ્રેમી 1. MNL Murska Sobota
એન કે કેનકોવા
ŠD NK Križevci
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
15:00
|
સર્બિયા કલાપ્રેમી PFL Pančevo
FK સ્લોગા Plandište
FK Jedinstvo Stević Kačarevo
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
15:00
|
સ્લોવાકિયા 2. લીગ
સ્લેવોજ ટ્રેબિસોવ
કેએફસી કોમર્નો
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
15:00
|
રોમાનિયા કલાપ્રેમી લિગા 4 Bacau
CS Siretu Săucești
AS અવાજ ક્લેજા
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
15:00
|
સર્બિયા કલાપ્રેમી Medjuopštinska liga Sever
FK Osaonica Bagrdan
FK Mladost Končarevo
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
15:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 4 કારાસ સેવેરીન
સીએસ મોલ્ડોવા Noua
એફસી નેરા બોગોડિન્સ
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
15:00
|
સ્લોવેનિયા કલાપ્રેમી 1. MNL Murska Sobota
એનકે કેમા પુકોન્સી
એનકે લિપા
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
15:00
|
ક્રોએશિયા એમેચ્યોર 3. ŽNL વરાઝડિન્સ્કા – લુડબ્રેગ
ŠNK Lunjkovec
NK Mladost Sveti Petar
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
15:00
|
ક્રોએશિયા કલાપ્રેમી 2. Zagrebačka NL
NK Čulinec
એન.કે.ચેહી
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
15:00
|
ક્રોએશિયા કલાપ્રેમી 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
NK Brestovac Garešnički Brestovac
એનકે કામેન સર
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
15:00
|
ક્રોએશિયા કલાપ્રેમી 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
એચ.એન.કે.દારુવર
એનકે ટોમિસ્લાવ બેરેક
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
15:00
|
ક્રોએશિયા એમેચ્યોર 1. ŽNL Zagrebačka – Zapad
NK ક્રોએશિયા Pojatno
એનકે કુપીનેક
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
15:00
|
ક્રોએશિયા કલાપ્રેમી 1. Zagrebačka NL
એનકે સ્પાર્ટા
NK Mladost Buzin
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
15:00
|
ક્રોએશિયા કલાપ્રેમી 2. ŽNL કુટિના
NK Moslavina Donja Gračenica
એનકે મતિજા ગુબેક કુટિના
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
15:00
|
પોર્ટુગલ મહિલા રાષ્ટ્રીય ચેમ્પિયનશિપ
એસસી બ્રગા
ડેમાઈન્સ
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
15:00
|
સર્બિયા કલાપ્રેમી PFL Pančevo
FK સ્લોગા Plandište
FK Jedinstvo Stević Kačarevo
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
15:00
|
હંગેરી કલાપ્રેમી Nyír-વેટલેન્ડ Megyei I. osztály
Nyírbátori LSE
Újfehértó SE
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
15:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 વાલ્સિયા
AS Crețeni
એએસ વિટોરુલ પીટરરી
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
15:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 વાલ્સિયા
AS Viitorul P. Măglași
સીએસ શૂસાની
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
15:00
|
રોમાનિયા કલાપ્રેમી લિગા 4 Bacau
AFC બુબુ
AS Flamura Roșie Săscut
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
15:00
|
રોમાનિયા કલાપ્રેમી લિગા 4 Bacau
ACS ગૌસ બકાઉ
એએસ નેગ્રી
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
15:00
|
ક્રોએશિયા એમેચ્યોર 2. ŽNL Brodsko-posavska
NK Graničar Magic Suitcase
એન.કે.પોસાવક ડેવર
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
15:00
|
પોર્ટુગલ એમેચ્યોર AF પોર્ટો I વિભાગ – શ્રેણી 2
ADC Várzea do Douro
GD Livração
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
15:00
|
સર્બિયા એમેચ્યોર 2. જુઝનોબાનાત્સ્કા લીગ "ઇસ્ટોક"
FK સ્લોગા માર્ગીટા
FK Banat Vršac
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
15:00
|
રોમાનિયા કલાપ્રેમી લિગા 4 Bacau
ACS Bamirom Dumbrăveni
ACS Viitorul Nicolae Bălcescu
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
15:00
|
પોલેન્ડ એમેચ્યોર IV. લીગ - પોમોર્સ્કા
Gryf Wejherowo
કેએસ સ્પાર્ટા સાયસવાઈસ
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/04
15:00
|
ક્રોએશિયા કલાપ્રેમી 2. Zagrebačka NL
NK Čulinec
એન.કે.ચેહી
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/04
15:00
|
ક્રોએશિયા કલાપ્રેમી 1. Zagrebačka NL
એનકે સ્પાર્ટા
NK Mladost Buzin
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/04
15:00
|
પોર્ટુગલ મહિલા રાષ્ટ્રીય ચેમ્પિયનશિપ
એસસી બ્રગા
ડેમાઈન્સ
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/04
15:00
|
ક્રોએશિયા એમેચ્યોર 3. ŽNL વરાઝડિન્સ્કા – લુડબ્રેગ
ŠNK Lunjkovec
NK Mladost Sveti Petar
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/04
15:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 વાલ્સિયા
AS Stejarul Vlădești 2009
ACS કોરોના Mihaesti
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/04
15:00
|
રોમાનિયા કલાપ્રેમી લિગા 4 Bacau
CS Siretu Săucești
AS અવાજ ક્લેજા
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/04
15:00
|
ઑસ્ટ્રિયા કલાપ્રેમી Regionalliga પશ્ચિમ
SC Imst 1933
SC Röthis
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
15:00
|
ઑસ્ટ્રિયા કલાપ્રેમી Regionalliga પશ્ચિમ
TSV સેન્ટ જોહાન
RW Rankweil
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
15:00
|
સ્વિટ્ઝર્લૅન્ડ પ્રમોશન લીગ
બેસલ II
SC Brühl SG
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
15:00
|
સ્લોવાકિયા 2. લીગ
એફસી પેટર્ઝાલ્કા 1898
1. એફસી તત્રન પ્રેસોવ
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
15:00
|
બોસ્નિયા અને હર્ઝેગોવિના એમેચ્યોર 2. Liga FBiH – Zapad
એનકે વિટેઝ
FK Vitez
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
15:00
|
બોસ્નિયા અને હર્ઝેગોવિના એમેચ્યોર 2. Liga FBiH – Zapad
એનકે રોમારી વિટેઝ
NK Podgrmeč Sanski મોસ્ટ
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
15:00
|
ચેક રિપબ્લિક ડિવાઈઝ બી
એફકે ઓસ્ટ્રોવ
FK Seko Louny
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
15:00
|
ઑસ્ટ્રિયા કલાપ્રેમી Regionalliga પશ્ચિમ
ડોર્નબિર્નર એસ.વી
એસકે બિસ્કોફશોફેન
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
15:00
|
સ્વિટ્ઝર્લૅન્ડ મહિલા સુપર લીગ
એફસી રેપર્સવિલ-જોના
Frauenteam Thun Berner Oberland
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
15:00
|
સ્લોવાકિયા 3. લિગા, વેસ્ટ
MŠK ફોમેટ માર્ટિન
MFK Dubnica
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
15:00
|
ક્રોએશિયા કલાપ્રેમી 1. ŽNL Koprivničko-križevačka
NK Starigrad
એનકે પ્રુગોવાક
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
15:00
|
બોસ્નિયા અને હર્ઝેગોવિના એમેચ્યોર 2. લિગા એફબીઆઈએચ – સેન્ટર
FK Mošćanica સારાજેવો
એનકે નેટ્રોન માગલાજ
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
15:00
|
સ્લોવાકિયા 2. લીગ
સ્લેવોજ ટ્રેબિસોવ
કેએફસી કોમર્નો
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
15:00
|
સ્લોવેનિયા 2. SNL
NK Tabor Sežana
એનડી ગોરિકા
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
15:00
|
હંગેરી NB I, મહિલા
MTK હંગેરી
Szent Mihaly SE
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
15:00
|
ક્રોએશિયા કલાપ્રેમી 3. ŽNL વાલ્પોવો
NK Zrinski Vinogradci
એનકે ટોમિસ્લાવ સાગ
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
15:00
|
ક્રોએશિયા કલાપ્રેમી 3. ŽNL વાલ્પોવો
એનકે બિસ્ટ્રીન્સી
એનકે ગજ બ્રોડેન્સી
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
15:00
|
ક્રોએશિયા કલાપ્રેમી 3. ŽNL વાલ્પોવો
NK Zrinski Vinogradci
એનકે ટોમિસ્લાવ સાગ
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
15:00
|
ક્રોએશિયા કલાપ્રેમી 3. ŽNL વાલ્પોવો
એનકે બિસ્ટ્રીન્સી
એનકે ગજ બ્રોડેન્સી
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
15:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 અરાદ
ACS Crișul Alb Buteni
ACS Voința Sintea Mare
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
15:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 અરાદ
CS Recolta Apateu
ACS Cetate Dezna
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
15:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 અરાદ
ACS Crișul Alb Buteni
ACS Voința Sintea Mare
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
15:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 અરાદ
ACS Crișul Alb Buteni
ACS Voința Sintea Mare
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/04
15:00
|
ઘાના કિંટામ્પો ઝોન
Kintampo Fighters FC
Kintampo Kwese FC
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
15:00
|
પોર્ટુગલ એમેચ્યોર સાન્ટો ટિર્સો ચેમ્પિયનશિપ
એફસી બર્ગેસ
AMCH રીંગ
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
15:00
|
પોર્ટુગલ એમેચ્યોર સાન્ટો ટિર્સો ચેમ્પિયનશિપ
એફસી બર્ગેસ
AMCH રીંગ
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
15:00
|
હંગેરી કલાપ્રેમી BLSZ I. osztály
43. એસઝેડ. Építők SK
Szent István SE
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
15:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 4 અરાદ
CS Voința Macea
સીએસ બેલીયુ
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
15:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 4 અરાદ
CS Voința Macea
સીએસ બેલીયુ
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
15:00
|
ક્રોએશિયા કલાપ્રેમી 2. ŽNL Osijek
NK Elektra Osijek
NK BSK Beketinci
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
15:00
|
ક્રોએશિયા કલાપ્રેમી 2. ŽNL Osijek
NK Elektra Osijek
NK BSK Beketinci
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
15:00
|
પોલેન્ડ એમેચ્યોર IV. લીગ - વિલ્કોપોલસ્કા
સેન્ટ્રા ઓસ્ટ્રોવ વિલ્કોપોલસ્કી
પોગોન લોબેનિકા
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
15:00
|
બોસ્નિયા અને હર્ઝેગોવિના એમેચ્યોર પોડ્રુના લિગા – બાંજા લુકા
FK Borac Drvar
FK કૃપા
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
15:00
|
બોસ્નિયા અને હર્ઝેગોવિના એમેચ્યોર પોડ્રુના લિગા – બાંજા લુકા
Rekreativo Banja Luka
FK Zmijanje
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
15:00
|
બોસ્નિયા અને હર્ઝેગોવિના એમેચ્યોર પોડ્રુના લિગા – બાંજા લુકા
FK Gomionica Bronzani Majdan
FK Vrbas
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
15:00
|
બોસ્નિયા અને હર્ઝેગોવિના એમેચ્યોર પોડ્રુના લિગા – બાંજા લુકા
Omladinac Banja Luka
OFK સ્પાર્ટાક 2013
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
15:00
|
બોસ્નિયા અને હર્ઝેગોવિના એમેચ્યોર પોડ્રુના લિગા – બાંજા લુકા
FK Gomionica Bronzani Majdan
FK Vrbas
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
15:00
|
બોસ્નિયા અને હર્ઝેગોવિના એમેચ્યોર પોડ્રુના લિગા – બાંજા લુકા
Omladinac Banja Luka
OFK સ્પાર્ટાક 2013
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
15:00
|
બોસ્નિયા અને હર્ઝેગોવિના એમેચ્યોર પોડ્રુના લિગા – બાંજા લુકા
FK Borac Drvar
FK કૃપા
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
15:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 4 અરાદ
સીએસ વિક્ટોરિયા નાડલેક
ACS ACB Ineu II
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
15:00
|
બોસ્નિયા અને હર્ઝેગોવિના એમેચ્યોર પોડ્રુના લિગા – બાંજા લુકા
Rekreativo Banja Luka
FK Zmijanje
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
15:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 અરાદ
CS Unirea Gurahonț
CS Crișul Chișineu Criș II
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
15:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 અરાદ
CS Unirea Gurahonț
CS Crișul Chișineu Criș II
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
15:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 અરાદ
CS Unirea Gurahonț
CS Crișul Chișineu Criș II
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/04
15:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 અરાદ
AS Flacăra Țipar
સીએસ અવંતુલ તાર્નોવા
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
15:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 અરાદ
AS Flacăra Țipar
સીએસ અવંતુલ તાર્નોવા
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
15:00
|
Poland Amateur Klasa Okręgowa – Krosno
JKS Czarni 1910 Jasło
MKS Ostoja Kołaczyce
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
15:00
|
ક્રોએશિયા એમેચ્યોર 1. ŽNL Zagrebačka – Jug
NK Samoborski Otok
એનકે ઓસ્ટ્રના
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
15:00
|
ક્રોએશિયા કલાપ્રેમી 3. ŽNL Našice
એનકે સિપોવાક
એનકે પોગાનોવસી
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
15:00
|
ક્રોએશિયા કલાપ્રેમી 2. ŽNL Zadarska
એનએસકે પોડગ્રેડિન
એન.કે.અરબાણસી જાદર
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
15:00
|
ક્રોએશિયા કલાપ્રેમી 3. ŽNL Našice
એનકે સિપોવાક
એનકે પોગાનોવસી
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/04
15:00
|
ક્રોએશિયા કલાપ્રેમી 2. ŽNL Zadarska
એનએસકે પોડગ્રેડિન
એન.કે.અરબાણસી જાદર
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
15:00
|
ક્રોએશિયા એમેચ્યોર 1. ŽNL Osječko-baranjska
NK Mladost Draž
એનકે મોતીચીના
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
15:00
|
ક્રોએશિયા એમેચ્યોર 3. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska – Jug
એનકે ટોમિસ્લાવ ડુલોવાક
NK Mladost-Nada Hrastovac
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
15:00
|
ક્રોએશિયા એમેચ્યોર 3. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska – Jug
એનકે દિનામો દેઝાનોવાક
NK Lasta Palešnik
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
15:00
|
ક્રોએશિયા એમેચ્યોર 3. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska – Jug
એનકે ટોમિસ્લાવ ડુલોવાક
NK Mladost-Nada Hrastovac
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
15:00
|
ક્રોએશિયા એમેચ્યોર 3. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska – Jug
એનકે ટોમિસ્લાવ ડુલોવાક
NK Mladost-Nada Hrastovac
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/04
15:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 4 અરાદ
સી.એસ.પોડગોરિયા પાનકોટા
સીએસ વિક્ટોરિયા ઝબ્રાની
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
15:00
|
સર્બિયા એમેચ્યોર વોજવોડોન્સ્કા લિગા "ઇસ્ટોક"
FK Jedinstvo Vlajkovac
FK Mladost Omoljica
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
15:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 અરાદ
AS Varfurile
CS Viitorul Satu Nou
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
15:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 અરાદ
AS Varfurile
CS Viitorul Satu Nou
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
15:00
|
ક્રોએશિયા એમેચ્યોર 3. ŽNL Istarska – Sjever
એન કે લિવડે
એનકે નોવિગ્રાડ 1947
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
15:00
|
સર્બિયા એમેચ્યોર MFL સોમ્બોર – 2. razred
એફકે પિક 2023 સોમ્બોર
FK Bratstvo 2019 Prigrevica
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
15:00
|
સર્બિયા એમેચ્યોર MFL સોમ્બોર – 2. razred
એફકે પિક 2023 સોમ્બોર
FK Bratstvo 2019 Prigrevica
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
15:00
|
ક્રોએશિયા એમેચ્યોર 1. ŽNL Zagrebačka – Jug
એનકે બેસ્ટોવજે
એનકે જમનીકા પિસારોવિના
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
15:00
|
ક્રોએશિયા એમેચ્યોર 1. ŽNL Zagrebačka – Jug
એનકે બેસ્ટોવજે
એનકે જમનીકા પિસારોવિના
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
15:30
|
સ્વિટ્ઝર્લૅન્ડ એમેચ્યોર 2. લિગા FVRZ
એફસી રેજેન્સડોર્ફ
એફસી Urdorf
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
15:30
|
અઝરબૈજાન મિસ્લી પ્રીમિયર લીગ
કારાબાગ
Neftçi Baku PFK
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
15:30
|
ક્રોએશિયા કલાપ્રેમી 1. ŽNL Sisačko-moslavačka
એન કે રડનિક મજુર
એનકે સ્લોગા જાઝાવિકા-રોઝદાનિક
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
15:30
|
ક્રોએશિયા 3. NL – કેન્દ્ર
એનકે કુરિલોવેક
HNK સેગેસ્ટા
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
15:30
|
સ્વિટ્ઝર્લૅન્ડ એમેચ્યોર 2. લિગા FVRZ
એફસી રેજેન્સડોર્ફ
એફસી Urdorf
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
15:30
|
મેક્સિકો U23 Liga MX, Apertura
CF પાચુકા U23
પુએબ્લા એફસી U23
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/04
15:30
|
પોલેન્ડ I લિગા
KS Lechia Gdańsk
જીકેએસ ટીચી
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
15:30
|
ક્રોએશિયા એમેચ્યોર 1. ŽNL Vukovarsko-srijemska
એનકે લવર નિજેમ્સી
એનકે ઝુપંજા 77
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
15:30
|
ક્રોએશિયા એમેચ્યોર 1. ŽNL Vukovarsko-srijemska
એનકે લવર નિજેમ્સી
એનકે ઝુપંજા 77
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
15:30
|
સર્બિયા એમેચ્યોર ડ્રગ નોવોસાડસ્કા લિગા
FK Stražilovo Sremski Karlovci
FK Petar Puača Novi Sad
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
15:30
|
સર્બિયા એમેચ્યોર ડ્રગ નોવોસાડસ્કા લિગા
FK Miletic Mošorin
FK. સોફેક્સ ફુટોગ
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
15:30
|
સર્બિયા એમેચ્યોર ડ્રગ નોવોસાડસ્કા લિગા
એફકે ટાઇટલ
FK Borac Rakovac
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
15:30
|
સર્બિયા એમેચ્યોર ડ્રગ નોવોસાડસ્કા લિગા
FK Železničar Novi Sad
FK Hajduk Gardinovci
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
15:30
|
સર્બિયા એમેચ્યોર ડ્રગ નોવોસાડસ્કા લિગા
એફકે ટાઇટલ
FK Borac Rakovac
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
15:30
|
સર્બિયા એમેચ્યોર ડ્રગ નોવોસાડસ્કા લિગા
FK Obilić Vilovo
FK Vinogradar Ledinci
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
15:30
|
સર્બિયા એમેચ્યોર ડ્રગ નોવોસાડસ્કા લિગા
FK Miletic Mošorin
FK. સોફેક્સ ફુટોગ
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
15:30
|
સર્બિયા એમેચ્યોર ડ્રગ નોવોસાડસ્કા લિગા
FK Stražilovo Sremski Karlovci
FK Petar Puača Novi Sad
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
15:30
|
પોલેન્ડ એમેચ્યોર લિગા ઓક્રેગોવા – વોર્સઝાવા આઈ
Bug Wyszków
Wicher Kobyłka
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
15:30
|
હંગેરી કલાપ્રેમી BLSZ I. osztály
ટેસ્ટવેરિસેગ SE
યુનિયન એફસી
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
15:30
|
ક્રોએશિયા એમેચ્યોર 1. ŽNL Vukovarsko-srijemska
એનકે બોરાક ડ્રેનોવસી
NK Slavonac Gradiste
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
16:00
|
નેધરલેન્ડ એમેચ્યોર ડેર્ડે ડિવિસી
વીવી યુએનએ
hsv hoek
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
16:00
|
પોર્ટુગલ U19 ચેમ્પિયનશિપ
Paços de Ferreira U19
બોવિસ્ટા એફસી U19
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
16:00
|
જર્મની એમેચ્યોર ઓબરલિગા રાઈનલેન્ડ-ફ્ફાલ્ઝ/સાર
એફસી બીટબર્ગ 1919
એફસી રોટ-વેઇસ કોબ્લેન્ઝ
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
16:00
|
નેધરલેન્ડ એમેચ્યોર ડેર્ડે ડિવિસી
એચવી અને સીવી ઝડપી
VV Kloetinge
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
16:00
|
પોર્ટુગલ એમેચ્યોર એએફ એલ્ગાર્વ I વિભાગ
એફસી કાર્વોઇરો યુનાઇટેડ
Padernense ક્લબ
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
16:00
|
જર્મની એમેચ્યોર ઓબરલિગા રાઈનલેન્ડ-ફ્ફાલ્ઝ/સાર
એફસી બીટબર્ગ 1919
એફસી રોટ-વેઇસ કોબ્લેન્ઝ
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
16:00
|
સ્વિટ્ઝર્લૅન્ડ મહિલા સુપર લીગ
બેસલ
એફસી સંકટ ગેલેન-સ્ટાડ
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
16:00
|
પોર્ટુગલ U19 ચેમ્પિયનશિપ
SC Farense U19
બેનફિકા U19
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
16:00
|
પોર્ટુગલ U19 ચેમ્પિયનશિપ
Paços de Ferreira U19
બોવિસ્ટા એફસી U19
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
16:00
|
પોર્ટુગલ U19 ચેમ્પિયનશિપ
Lusitania FC Lourosa U19
ગિલ વિસેન્ટે એફસી U19
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
16:00
|
જર્મની કલાપ્રેમી Oberliga Niederrhein
KFC Uerdingen 05
મુલ્હેઇમર એફસી 97
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
16:00
|
પોર્ટુગલ એમેચ્યોર AF બેજા II વિભાગ – 2જો તબક્કો
બેરાન્કોસ એફસી
SC Ferreirense
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
16:30
|
સ્પેન લાલિગા
ગિરોના
બાર્સેલોના
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
17:00
|
સ્વિટ્ઝર્લૅન્ડ મહિલા સુપર લીગ
Servette FC Chênois Féminin
એફસી આરાઉ
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
17:00
|
સ્વિટ્ઝર્લૅન્ડ એમેચ્યોર 2. FTC લીગ
એસી Ravecchia
Vedeggio Calcio
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
17:00
|
સ્વિટ્ઝર્લૅન્ડ મહિલા સુપર લીગ
Servette FC Chênois Féminin
એફસી આરાઉ
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
17:00
|
સ્વિટ્ઝર્લૅન્ડ એમેચ્યોર 2. FTC લીગ
એસી Ravecchia
Vedeggio Calcio
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
17:00
|
ઑસ્ટ્રિયા કલાપ્રેમી પ્રાદેશિક લિગા સેન્ટર
USV Weindorf St. અન્ના એજીન છું
સ્પાર્કસે ગ્લેઇસ્ડોર્ફ
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
17:00
|
યુએસએ એમએલએસ નેક્સ્ટ પ્રો
ન્યૂ ઇંગ્લેન્ડ ક્રાંતિ II
શિકાગો ફાયર એફસી II
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
17:00
|
જર્મની કલાપ્રેમી Oberliga Westfalen
તુર્કસ્પોર ડોર્ટમંડ 2000
ASC ડોર્ટમંડ
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
17:00
|
સ્વિટ્ઝર્લૅન્ડ મહિલા સુપર લીગ
Servette FC Chênois Féminin
એફસી આરાઉ
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
17:00
|
મેક્સિકો લિગા પ્રીમિયર સેરી એ, ગ્રુપ 1
તામૌલિપાસની સ્વાયત્ત યુનિવર્સિટી
મિનેરોસ ડી ફ્રેસ્નિલો એફસી
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
18:00
|
મેક્સિકો લિગા MX, મહિલા, ક્લોસુરા
યુએનએએમ કુગર્સ
ક્વેરેટાઓ
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
18:00
|
બ્રાઝિલ U20 Capixaba – ગ્રુપ C
રિયો બ્રાન્કો-ES U20
નોવા વેનેસિયા U20
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
18:00
|
બ્રાઝિલ એમેચ્યોર U17 ગાઉચો – ગ્રુપ A
SER Panambi U17
Aimoré U17
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
18:00
|
બ્રાઝિલ એમેચ્યોર U17 ગાઉચો – ગ્રુપ A
સાઓ લુઇઝ U17
યુવા U17
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
18:00
|
બ્રાઝિલ U20 Capixaba – ગ્રુપ C
રિયો બ્રાન્કો-ES U20
નોવા વેનેસિયા U20
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
18:00
|
બ્રાઝિલ એમેચ્યોર U17 ગાઉચો – ગ્રુપ A
SER Panambi U17
Aimoré U17
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
18:00
|
બ્રાઝિલ એમેચ્યોર U17 ગાઉચો – ગ્રુપ A
સાઓ લુઇઝ U17
યુવા U17
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
18:00
|
મેક્સિકો લિગા MX, મહિલા, ક્લોસુરા
યુએનએએમ કુગર્સ
ક્વેરેટાઓ
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
18:00
|
પેરુ લીગ 1
લોસ ચાંકાસ સીવાયસી
કુસ્કો એફસી
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
18:00
|
બ્રાઝીલ U20 Catarinense
માર્સિલિયો ડાયસ U20
અરાક્વરી U20 નેશન
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
18:00
|
બ્રાઝીલ U20 Catarinense
Chapecoense U20
બારા એફસી U20
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
18:00
|
બ્રાઝીલ U20 Catarinense
ઇન્ટરનેશનલ ડી લેગેસ U20
Criciúma U20
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
18:30
|
આર્જેન્ટિના એમેચ્યોર જનરલ રોકા - પ્રથમ વિભાગ
સીએ નિકોલસ બ્રુઝોન – સબ 14
CS y D. Barrio Quirno – SUB 14
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
18:30
|
આર્જેન્ટિના એમેચ્યોર જનરલ રોકા - પ્રથમ વિભાગ
સાંસ્કૃતિક ડેલ કેમ્પિલો - સબ 14
સાંસ્કૃતિક મટ્ટાલ્ડી - સબ 14
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
18:30
|
આર્જેન્ટિના એમેચ્યોર જનરલ રોકા - પ્રથમ વિભાગ
ડિપોર્ટિવો મોટો કાર્ટ – SUB 14
રિક્રિએટીવો એસ્ટ્રેલસ - સબ 14
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
18:30
|
બ્રાઝિલ U20 Paranaense – પહેલો તબક્કો, ગ્રુપ A
એથ્લેટિકો U20
PSTC પ્રોકોપેન્સ U20
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
18:30
|
બ્રાઝિલ U20 Paranaense – પહેલો તબક્કો, ગ્રુપ A
રોલેન્ડિયા EC U20
Iraty U20
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
18:30
|
નોર્વે 2જી વિભાગ જૂથ 2
Stjørdals/બ્લિંક
Tromsdalen UIL
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
18:30
|
સ્પેન લિગા એફ
ગ્રેનાડા
બાર્સેલોના
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
18:30
|
આર્જેન્ટિના એમેચ્યોર જનરલ રોકા - પ્રથમ વિભાગ
Ind'te de Ranqueles - SUB 14
C. A. Talleres – SUB 14
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
18:30
|
બ્રાઝિલ U20 Paranaense – પહેલો તબક્કો, ગ્રુપ A
એથ્લેટિકો U20
PSTC પ્રોકોપેન્સ U20
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
18:30
|
આર્જેન્ટિના એમેચ્યોર જનરલ રોકા - પ્રથમ વિભાગ
ડિપોર્ટિવો મોટો કાર્ટ – SUB 14
રિક્રિએટીવો એસ્ટ્રેલસ - સબ 14
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
18:30
|
સ્પેન લિગા એફ
ગ્રેનાડા
બાર્સેલોના
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
18:30
|
બ્રાઝિલ U20 Paranaense – પહેલો તબક્કો, ગ્રુપ A
એથ્લેટિકો U20
PSTC પ્રોકોપેન્સ U20
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
18:30
|
બ્રાઝીલ કલાપ્રેમી U17 Cearense
Tirol/CEFAT U17
એફસી એકોપિયારા એકેડેમી U17
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
18:30
|
બ્રાઝીલ કલાપ્રેમી U17 Cearense
Ceara U17
રેલ્વે U17
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
18:30
|
બ્રાઝીલ કલાપ્રેમી U17 Cearense
Ceara U17
રેલ્વે U17
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
18:30
|
બ્રાઝીલ કલાપ્રેમી U17 Cearense
સાઓ ગેરાર્ડો EC U17
આલિયાન્કા-CE U17
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
18:30
|
બ્રાઝીલ કલાપ્રેમી U17 Cearense
સાન્ટા ક્રુઝ FC-CE U17
ફોર્ટાલેઝા U17
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
18:30
|
બ્રાઝીલ કલાપ્રેમી U17 Cearense
Tirol/CEFAT U17
એફસી એકોપિયારા એકેડેમી U17
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
20:00
|
ગ્વાડેલુપ ગ્વાડેલુપ પ્રદેશ 2 – પૂલ એ
યુએસ Ansoise
સીએસ બૌલેન્ટાઈસ
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
20:00
|
ગ્વાડેલુપ ગ્વાડેલુપ પ્રદેશ 2 – પૂલ એ
એએસ ડ્રેગન
રેસિંગ ક્લબ Basse-Terre
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
20:00
|
ગ્વાડેલુપ ગ્વાડેલુપ પ્રદેશ 2 – પૂલ એ
એસી સેન્ટ-રોબર્ટ
લુનર
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
20:00
|
ગ્વાડેલુપ ગ્વાડેલુપ પ્રદેશ 2 – પૂલ એ
જે.એસ. વ્યુક્સ હેબિટન્ટ્સ
સીએસ કેપેસ્ટરિયન
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
20:00
|
ફ્રાન્સ એમેચ્યોર ગ્વાડેલુપ પ્રાદેશિક 1
US Baie-Mahault
ફેરે ડુ કેનાલ
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/04
20:00
|
કોલંબિયા વિમેન્સ લીગ
સ્વતંત્રતા મેડેલિન
સીડી કોર્ટુલુઆ
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
20:00
|
ગ્વાડેલુપ રિજનેલ 3 – પૂલ એ
ASC Carenage
મોન્ડિયલ ક્લબ
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
20:00
|
ગ્વાડેલુપ રિજનેલ 3 – પૂલ એ
ASC Carenage
મોન્ડિયલ ક્લબ
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/04
20:30
|
એક્વાડોર લિગાપ્રો સેરી એ
મુશુક રુન
એલડીયુ
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
21:00
|
યુએસએ એમએલએસ નેક્સ્ટ પ્રો
ચટ્ટાનૂગા એફસી
ઓર્લાન્ડો સિટી બી
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
23:00
|
આર્જેન્ટિના પ્રાઇમરા સી મેટ્રોપોલિટાના
ડિપોર્ટિવો મુનિઝ
રોઝારિયોથી સેન્ટ્રલ કોર્ડોબા
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
23:00
|
મેક્સિકો લિગા MX, મહિલા, ક્લોસુરા
પચુકા
ટાઇગ્રેસ યુએએનએલ
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
23:30
|
યુએસએ એમએલએસ
સેન જોસ અર્થક્વેક્સ
લોસ એન્જલસ એફસી
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/04
23:30
|
યુએસએ એમએલએસ
ઇન્ટર મિયામી સીએફ
ન્યૂ યોર્ક રેડ બુલ્સ
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
01:06
|
મેક્સિકો લિગા MX, મહિલા, ક્લોસુરા
સાન્તોસ લગુના
મઝાટલાન એફસી
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
01:06
|
મેક્સિકો લિગા MX, મહિલા, ક્લોસુરા
સાન્તોસ લગુના
મઝાટલાન એફસી
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
02:00
|
યુએસએ નેશનલ વિમેન્સ સોકર લીગ
પોર્ટલેન્ડ કાંટા એફસી
વોશિંગ્ટન સ્પિરિટ
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
02:00
|
યુએસએ યુએસએલ ચેમ્પિયનશિપ
મોન્ટેરી બે એફસી
ઈન્ડી ઈલેવન
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
02:00
|
ન્યુઝીલેન્ડ નેશનલ લીગ
પશ્ચિમી ઉપનગરો FC
SC બહાર રોકો
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
03:00
|
ફિજી ડિજીસેલ પ્રીમિયર લીગ
નદી એફસી
સુવા એફસી
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/05
03:10
|
મેક્સિકો લિગા MX, મહિલા, ક્લોસુરા
એફસી જુઆરેઝ
ક્લબ અમેરિકા
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
03:10
|
મેક્સિકો લિગા MX, મહિલા, ક્લોસુરા
એફસી જુઆરેઝ
ક્લબ અમેરિકા
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
03:30
|
તાહિતી લીગ 1 વિની
એએસ સેન્ટ્રલ સ્પોર્ટ
એએસ ટેફાના
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
04:00
|
જાપાન નાદેશિકો લીગ, વિભાગ. 1, મહિલા
ઓર્કા કામોગાવા એફસી
એહિમ એફસી
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
05:00
|
ઓસ્ટ્રેલિયા NPL, ન્યૂ સાઉથ વેલ્સ
વોલોન્ગોંગ વરુ
સેન્ટ્રલ કોસ્ટ મરીનર્સ યુથ
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
05:00
|
ઓસ્ટ્રેલિયા NPL, ન્યૂ સાઉથ વેલ્સ
સિડની યુનાઇટેડ
વેસ્ટર્ન સિડની વોન્ડરર્સ યુથ
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
05:00
|
ઓસ્ટ્રેલિયા વિક્ટોરિયા પ્રીમિયર લીગ વુમન
કેલ્ડર યુનાઇટેડ એસસી
પ્રેસ્ટન લાયન્સ
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
05:00
|
ઓસ્ટ્રેલિયા NPL, ન્યૂ સાઉથ વેલ્સ
સિડની યુનાઇટેડ
વેસ્ટર્ન સિડની વોન્ડરર્સ યુથ
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
07:00
|
નાઇજીરીયા એનએલઓ ડિવિઝન વન લીગ - અકુરે સેન્ટર
સુંદર પ્રવાસ એફસી
Bussdors Utd FC
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
07:00
|
ચાઇના CFA ડિવિઝન ટુ લીગ
લેંગફેંગ ગ્લોરી સિટી એફસી
શાનક્સી યુનિયન એફસી
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
07:00
|
સ્પેન એમેચ્યોર વેટરન્સ લીગ મેડ્રિડ નોર્થ
એડી કોલમેનર વિએજો (વી)
હારો વિલાનુએવા FC (V)
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
07:00
|
સ્પેન એમેચ્યોર વેટરન્સ લીગ મેડ્રિડ નોર્થ
એડી કોલમેનર વિએજો (વી)
હારો વિલાનુએવા FC (V)
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
07:00
|
સ્પેન એમેચ્યોર વેટરન્સ લીગ મેડ્રિડ નોર્થ
બાર લા હેરરાદુરા ટોરેજોન (વી)
સીડી લોચેસ (વી)
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
07:00
|
સ્પેન એમેચ્યોર વેટરન્સ લીગ મેડ્રિડ નોર્થ
CD Algete (V)
એડી કોનીકો અલ કાસર (વી)
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
07:00
|
સ્પેન એમેચ્યોર વેટરન્સ લીગ મેડ્રિડ નોર્થ
બાર લા હેરરાદુરા ટોરેજોન (વી)
સીડી લોચેસ (વી)
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
07:00
|
સ્પેન એમેચ્યોર વેટરન્સ લીગ મેડ્રિડ નોર્થ
CD Algete (V)
એડી કોનીકો અલ કાસર (વી)
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
07:30
|
ચાઇના CFA ડિવિઝન ટુ લીગ
ક્ઝી એન રોંઘાઈ
શેનડોંગ તૈશાન બી
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
08:00
|
રોમાનિયા કલાપ્રેમી લિગા 4 Bacau
AS Viitorul Berești-Tazlău
AS Vulturul Măgirești
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
08:00
|
રોમાનિયા કલાપ્રેમી લિગા 4 Bacau
CS Sportul Onești
AS Bradul Mănăstirea Cășin
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 કેલરસી
ACS Viitorul Ileana II
AFC Progresul Perișoru
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 Iasi
ASA અવન્તુલ તારુસી
AS Viitorul Brăești
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 Iasi
મોકા અવાજ
AS Biruința Miroslovești
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 કેલરસી
ACS આઇનાઇન્ટે મોડેલુ II
એએસ અવંતુલ પીટ્રોઇયુ
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 કેલરસી
ACS Tricolorul Jegălia
AS Șoimii Unirea
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
08:00
|
રોમાનિયા કલાપ્રેમી લિગા 4 Bacau
CS Sportul Onești
AS Bradul Mănăstirea Cășin
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
08:00
|
રોમાનિયા કલાપ્રેમી લિગા 4 Bacau
AS Bârsănești
સીએસ ડોફ્ટેન
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
08:00
|
રોમાનિયા કલાપ્રેમી લિગા 4 Bacau
AS Viitorul Berești-Tazlău
AS Vulturul Măgirești
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 કેલરસી
ACS Viitorul Ileana II
AFC Progresul Perișoru
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
08:00
|
ક્રોએશિયા કલાપ્રેમી 1. ŽNL Koprivničko-križevačka
એનકે ઓસ્વિટ Đelekovec
એનકે ડ્રાવા નોવિગ્રાડ પોડ્રાવસ્કી
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
08:00
|
ઘાના કિંટામ્પો ઝોન
કિંટામ્પો ન્યૂ વિઝન એફસી
યાકામ એફસી
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 Iasi
AS Progresul Deleni
AS Biruința Miroslovești
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 Iasi
મોકા અવાજ
AS Pascani લોકોમોટિવ
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 Iasi
AS Viitorul Brăești
AS 2023 Todirești
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 Iasi
AS Viitorul Brăești
AS 2023 Todirești
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 Iasi
મોકા અવાજ
AS Pascani લોકોમોટિવ
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 Iasi
સ્પિકુલ હેલેસ્ટેની
FC Recolta Conțești
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 Iasi
CS Unirea Mircești
Viitorul Hărmanești
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 4 Iasi
Stejarul Sinești
AS વિક્ટોરિયા લેકાની
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 4 Iasi
AS USV Iași
AS Tonmir Iași
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 4 Iasi
Unirea Alexandru Ioan Cuza
AS Țuțora
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 4 Iasi
Stejarul Sinești
AS વિક્ટોરિયા લેકાની
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 4 Iasi
AS USV Iași
AS Tonmir Iași
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
08:00
|
સ્પેન એમેચ્યોર વેટરન્સ લીગ મેડ્રિડ નોર્થ
કોસ્મોસ FC (V)
સીડી ફ્યુચુરો સાન ફ્રાન્સિસ્કો (V)
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
08:00
|
સ્પેન એમેચ્યોર વેટરન્સ લીગ મેડ્રિડ નોર્થ
કોસ્મોસ FC (V)
સીડી ફ્યુચુરો સાન ફ્રાન્સિસ્કો (V)
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 Iasi
સીએસ ગ્લોરિયા રોમાનેસ્ટી
AS Biruinta Movileni
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 Iasi
વોઇન્ટા બોસિયા
પોયાના પોપેસ્ટી
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 Iasi
CS Dumești
CS Tomești
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 Iasi
FC Viitorul Plugari
અવાજ
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 Iasi
વોઇન્ટા બોસિયા
પોયાના પોપેસ્ટી
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 Iasi
FC Viitorul Plugari
અવાજ
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 Iasi
CS Dumești
CS Tomești
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 Iasi
સીએસ ગ્લોરિયા રોમાનેસ્ટી
AS Biruinta Movileni
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
08:15
|
ચેક રિપબ્લિક CFL
સ્લોવાન લિબરેક U21
FC Hradec Kralove B
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
08:15
|
સ્વિટ્ઝર્લૅન્ડ એમેચ્યોર 2. લિગા FVRZ
એફસી વેટ્સવિલ-બોનસ્ટેટન 2
એફસી સીફેલ્ડ ઝુરિચ
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
08:15
|
મંગોલિયા પ્રીમિયર લીગ
એફસી બાવેરિયન
ખોરોમખોન ક્લબ
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
08:15
|
મંગોલિયા પ્રીમિયર લીગ
એફસી બાવેરિયન
ખોરોમખોન ક્લબ
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
08:15
|
મંગોલિયા પ્રીમિયર લીગ
એફસી બાવેરિયન
ખોરોમખોન ક્લબ
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/05
08:30
|
ઑસ્ટ્રિયા કલાપ્રેમી પ્રાદેશિક લિગા સેન્ટર
Klagenfurt પૂછો
વુલ્ફસબર્ગર એસી II
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
08:30
|
ઑસ્ટ્રિયા કલાપ્રેમી પ્રાદેશિક લિગા સેન્ટર
Klagenfurt પૂછો
વુલ્ફસબર્ગર એસી II
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/05
08:30
|
ઑસ્ટ્રિયા કલાપ્રેમી પ્રાદેશિક લિગા સેન્ટર
Klagenfurt પૂછો
વુલ્ફસબર્ગર એસી II
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
09:00
|
જર્મની એમેચ્યોર A-જૂન-BL S/SW
TSV 1860 München U19
Mainz 05 U19
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
09:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 Iasi
FC Recolta Conțești
CS Unirea Mircești
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
09:00
|
ઇટાલી એમેચ્યોર એકેલેન્ઝા લેઝિયો ગિરોન એ
ASD Aurelia Antica Aurelio
અમેટ્રિસ રિએટી
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
09:00
|
નાઇજીરીયા એનએલઓ ડિવિઝન વન લીગ - અકુરે સેન્ટર
Buruj Fc
Glory Boys Fc
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
09:00
|
ઇટાલી એમેચ્યોર એકેલેન્ઝા લેઝિયો ગિરોન બી
ASD Vicovaro
SSD સર્ટોસા 1965
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
09:00
|
ચેક રિપબ્લિક CFL
એફકે ટેપ્લીસ બી
TJ Sokol Zivanice
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
09:00
|
જર્મની એમેચ્યોર એ-જુન-બીએલ વેસ્ટ
બોચમ U19
એમએસવી ડ્યુસબર્ગ U19
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
09:00
|
જર્મની એમેચ્યોર A-જૂન-BL S/SW
TSV 1860 München U19
Mainz 05 U19
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
09:00
|
રોમાનિયા કલાપ્રેમી લિગા 4 Bacau
AS Viitorul Dămienești
CSM Moinești
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
09:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 Iasi
FC Recolta Conțești
CS Unirea Mircești
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
09:00
|
જર્મની એમેચ્યોર A-જૂન-BL N/NE
હર્થા બર્લિન U19
VfL ઓસ્નાબ્રુક U19
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
09:00
|
નાઇજીરીયા એનએલઓ ડિવિઝન વન લીગ - અકુરે સેન્ટર
Buruj Fc
Glory Boys Fc
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
09:00
|
ચેક રિપબ્લિક CFL
એફકે ટેપ્લીસ બી
TJ Sokol Zivanice
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
09:00
|
સ્લોવાકિયા 3. લિગા, પૂર્વ
સ્લેવીયા ટી.યુ.કોઇસિસ
ŠK Odeva Lipany
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
09:00
|
નાઇજીરીયા એનએલઓ ડિવિઝન વન લીગ - અકુરે સેન્ટર
Ingas Fc
City Stars Fc
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
09:00
|
સ્પેન કલાપ્રેમી Tercera Federación, જૂથ 7
RSD Alcalá
રેયો વાલેકાનો બી
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
09:00
|
એન્ડોરા પ્રાઇમરા ડિવિઝન
એફસી ઓર્ડિનો
CF એટલાટિક અમેરિકા
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
09:00
|
ઑસ્ટ્રિયા એમેચ્યોર બુન્ડેસલિગા, મહિલા
USV Neulengbach
એફસી વેકર ઇન્સબ્રુક
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
09:00
|
જર્મની 2. બુન્ડેસલીગા, મહિલા
હેમબર્ગર એસવી
1. FFC ટર્બાઇન પોટ્સડેમ
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
09:00
|
જર્મની એમેચ્યોર A-જૂન-BL S/SW
TSV 1860 München U19
Mainz 05 U19
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
09:00
|
સ્લોવાકિયા U19
AS Trencin U19
FC ViOn Zlaté Moravce U19
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
09:00
|
એસ્ટોનિયા III લિગા – લ્યુના પિર્કોન્ડ
રમુ ડુનામો
વાન્દ્રા જેકે વેપ્રસ II
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
09:00
|
એસ્ટોનિયા III લિગા – લ્યુના પિર્કોન્ડ
રમુ ડુનામો
વાન્દ્રા જેકે વેપ્રસ II
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
09:00
|
એસ્ટોનિયા III લિગા – લ્યુના પિર્કોન્ડ
રમુ ડુનામો
વાન્દ્રા જેકે વેપ્રસ II
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/05
09:00
|
પોલેન્ડ એમેચ્યોર વી. લિગા – વિલ્કોપોલસ્કા
Piast Czekanow
Zawisza Łęka Opatowska
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
09:00
|
પોલેન્ડ એમેચ્યોર વી. લિગા – વિલ્કોપોલસ્કા
Piast Czekanow
Zawisza Łęka Opatowska
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
09:15
|
ઇટાલી એમેચ્યોર એકેલેન્ઝા લેઝિયો ગિરોન એ
ASD ચોથી નગરપાલિકા
કેમ્પસ EUR 1960
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
09:30
|
એસ્ટોનિયા એસિલિગા બી
નરવા ટ્રાન્સ U21
વિલજંડી જેકે તુલેવિક
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
10:00
|
સ્વિટ્ઝર્લૅન્ડ એમેચ્યોર 2. લિગા FVRZ
એફસી ક્લોટેન
સીયુઝેચ
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
10:00
|
સ્વિટ્ઝર્લૅન્ડ એમેચ્યોર 2. OFV લીગ
એફસી વડુઝ 2
Valposchiavo Calcio
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
10:00
|
સ્વિટ્ઝર્લૅન્ડ એમેચ્યોર 2. OFV લીગ
એફસી વડુઝ 2
Valposchiavo Calcio
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
10:00
|
હંગેરી NB III કેલેટ
Ceglédi VSE
Martfui LSE
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
10:00
|
પોર્ટુગલ U19 ચેમ્પિયનશિપ
એફસી પોર્ટો U19
Famalicao U19
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
10:00
|
સ્પેન કલાપ્રેમી Tercera Federación, જૂથ 12
સીડી યુનિયન સુર Yaiza
ટેનેરાઇફ બી
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
10:00
|
પોર્ટુગલ મહિલા રાષ્ટ્રીય ચેમ્પિયનશિપ
વલાદરેસ ગૈયા
બેનફિકા
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
10:00
|
હોંગ કોંગ પ્રીમિયર લીગ
હોંગ કોંગ રેન્જર્સ
હોંગ કોંગ U23
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
10:00
|
પોર્ટુગલ મહિલા રાષ્ટ્રીય ચેમ્પિયનશિપ
વિલાવરડેન્સ એફસી
મેરિટિમો
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
10:00
|
સ્પેન કલાપ્રેમી Tercera Federación, જૂથ 2
Luarca CF
યુડી ગિજોન ઇન્ડસ્ટ્રીયલ
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
10:00
|
ઘાના કિંટામ્પો ઝોન
કિંટામ્પો ગ્રેટ યુનાઇટેડ એફસી
દેગા એફસી
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
11:00
|
એસ્ટોનિયા II લિગા – લ્યુના/લેને પિર્કોન્ડ
તલિન્ના જેકે પુમા
એફસી એલ્વા II
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
11:00
|
જર્મની એમેચ્યોર A-જૂન-BL S/SW
હોફેનહેમ U19
VfB સ્ટુટગાર્ટ U19
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
11:00
|
સ્વીડન વિભાગ 2, વેસ્ટ્રા ગોટાલેન્ડ
સુંદર GIF
હિટર્પ્સ IK
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
11:00
|
જર્મની કલાપ્રેમી Regionalliga Nordost
એફએસવી લકેનવાલ્ડે
હંસા રોસ્ટોક II
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/05
11:00
|
એસ્ટોનિયા II લિગા – લ્યુના/લેને પિર્કોન્ડ
તલિન્ના જેકે પુમા
એફસી એલ્વા II
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
11:00
|
જર્મની એમેચ્યોર A-જૂન-BL S/SW
હોફેનહેમ U19
VfB સ્ટુટગાર્ટ U19
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
11:00
|
જર્મની કલાપ્રેમી Regionalliga Nordost
એફએસવી લકેનવાલ્ડે
હંસા રોસ્ટોક II
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
11:00
|
ડેનમાર્ક કલાપ્રેમી Danmarksserien
Vorup FB
બી. 1909 ઓડેન્સ
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
11:00
|
સ્વીડન એમેચ્યોર એલિટેટન, મહિલા
આઈકે ઉપસલા
ઉમિયા આઈકે
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
11:00
|
જર્મની કલાપ્રેમી Regionalliga Nordost
વિક્ટોરિયા બર્લિન
Chemnitzer FC
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
11:00
|
લાતવિયા વિર્સલિગા
વાલ્મીરા એફસી
આર.એફ.એસ.
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
11:00
|
ડેનમાર્ક કલાપ્રેમી Danmarksserien
હોર્સન્સ એફએસ
Nørresundby BK
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
11:00
|
એસ્ટોનિયા II લિગા – લ્યુના/લેને પિર્કોન્ડ
તબાસાલુ ઉલાસબત સીએફ
FC નામ યુનાઇટેડ U21
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
11:00
|
એસ્ટોનિયા II લિગા – લ્યુના/લેને પિર્કોન્ડ
તબાસાલુ ઉલાસબત સીએફ
FC નામ યુનાઇટેડ U21
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/05
11:00
|
સ્પેન એમેચ્યોર લિગા એલિટ કેટાલાના
ઇયુ રૂબી
એટલાટિક લેઇડા
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/05
11:15
|
મંગોલિયા પ્રીમિયર લીગ
ડેરેન
TUV Buganud
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
11:30
|
એસ્ટોનિયા પ્રીમિયમ લિગા
ફ્લોરા તિલિન
FCI લેવડિયા તલ્લીન
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
11:30
|
જર્મની 2. બુન્ડેસલીગા
SV 07 Elversberg
હેર્થા બર્લિન
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
12:00
|
સ્વિટ્ઝર્લૅન્ડ એમેચ્યોર 2. OFV લીગ
એફસી મોન્ટલિંગેન
એફસી બુચ્સ
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
12:00
|
જર્મની એમેચ્યોર A-જૂન-BL S/SW
Kaiserslautern U19
Greuther Furth U19
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
12:00
|
સ્વીડન વિભાગ 2, નોરા ગોટાલેન્ડ
Lidköpings FK
આઈકે કોંગાહલ્લા
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
12:00
|
ચેક રિપબ્લિક 1. લિગા, મહિલા
1. એફસી સ્લોવાકો
એસકે સ્લાવિયા પ્રાહા
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
12:00
|
જર્મની કલાપ્રેમી Oberliga NOFV નોર્ડ
આરએસવી ઈન્ટ્રાક્ટ 1949 eV
એસવી સ્પાર્ટા લિક્ટેનબર્ગ
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
12:00
|
જર્મની કલાપ્રેમી Oberliga NOFV નોર્ડ
FSV યુનિયન Fürstenwalde
રોસ્ટોકર એફસી
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
12:00
|
સ્વીડન વિભાગ 2, નોરા ગોટાલેન્ડ
આઈ.કે.ગળથિયોડ
સેફલ એસ.કે
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
12:00
|
જર્મની કલાપ્રેમી Oberliga NOFV નોર્ડ
આરએસવી ઈન્ટ્રાક્ટ 1949 eV
એસવી સ્પાર્ટા લિક્ટેનબર્ગ
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
12:00
|
સ્કોટલેન્ડ પ્રીમિયર લીગ વુમન
સ્પાર્ટન્સ WFC
ડંડી Utd WFC
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
12:00
|
જર્મની કલાપ્રેમી Oberliga NOFV નોર્ડ
FSV યુનિયન Fürstenwalde
રોસ્ટોકર એફસી
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
12:00
|
સ્વિટ્ઝર્લૅન્ડ એમેચ્યોર 2. OFV લીગ
એફસી મોન્ટલિંગેન
એફસી બુચ્સ
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
12:00
|
સ્વીડન કલાપ્રેમી U19 Allsvenskan
બીકે હેકન U19
કાલમાર FF U19
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
12:00
|
સ્વિટ્ઝર્લૅન્ડ એમેચ્યોર 2. OFV લીગ
એફસી મોન્ટલિંગેન
એફસી બુચ્સ
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/05
12:00
|
સ્વીડન વિભાગ 2, નોરા ગોટાલેન્ડ
Lidköpings FK
આઈકે કોંગાહલ્લા
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/05
12:00
|
જર્મની કલાપ્રેમી Oberliga NOFV નોર્ડ
આરએસવી ઈન્ટ્રાક્ટ 1949 eV
એસવી સ્પાર્ટા લિક્ટેનબર્ગ
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
12:00
|
જર્મની એમેચ્યોર Oberliga NOFV Süd
Einheit Rudolstadt
VfB જર્મનિયા હેલ્બરસ્ટેડ
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
12:00
|
સ્પેન લાલિગા
ઓસાસુન
રિયલ બેટીસ
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
12:00
|
નોર્વે ત્રીજો વિભાગ, જૂથ 3
સ્પ્રિન્ટ/જેલો
FK Mjolner
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
12:00
|
નોર્વે 2જી વિભાગ જૂથ 2
ઉચ્ચ FI
Strømmen IF
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
12:00
|
જર્મની કલાપ્રેમી Oberliga NOFV નોર્ડ
FSV યુનિયન Fürstenwalde
રોસ્ટોકર એફસી
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
12:00
|
જર્મની કલાપ્રેમી Oberliga NOFV નોર્ડ
Hertha Zehlendorf
TuS મક્કાબી બર્લિન
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
12:00
|
સ્વિટ્ઝર્લૅન્ડ પ્રમોશન લીગ
એફસી સેન્ટ ગેલેન II
એફસી બુલે
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
12:00
|
ચેક રિપબ્લિક 1. લિગા, મહિલા
1. એફસી સ્લોવાકો
એસકે સ્લાવિયા પ્રાહા
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
12:15
|
સ્વિટ્ઝર્લૅન્ડ સુપર લીગ
બેસલ
એફસી લ્યુઝર્ન
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
12:30
|
સ્વિટ્ઝર્લૅન્ડ એમેચ્યોર 2. OFV લીગ
અલ્ટસ્ટેન
એફસી મેલ્સ
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
12:30
|
સ્વિટ્ઝર્લૅન્ડ એમેચ્યોર 2. OFV લીગ
અલ્ટસ્ટેન
એફસી મેલ્સ
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
12:30
|
સ્વિટ્ઝર્લૅન્ડ એમેચ્યોર 2. OFV લીગ
અલ્ટસ્ટેન
એફસી મેલ્સ
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/05
12:30
|
ઓસ્ટ્રિયા બુન્ડેસ્લિગા
એસકે સ્ટર્મ ગ્રાઝ
TSV હાર્ટબર્ગ
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
13:00
|
જર્મની એમેચ્યોર બ્રેમેન-લીગા
TUS Komet Arsten
લેહર ટી.એસ
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
13:00
|
કોસોવો સુપરલિગા અને કોસોવ
માલિશેવા
એસસી જીલાની
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
13:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 કેલરસી
AS ફોનિક્સ ઉલ્મુ 2024
AFC વિક્ટોરિયા પોટકોવા 2024
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
13:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 કેલરસી
AS Atletico Nicolae Bălcescu
AFC Viitorul Dragoș Vodă 2019
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
13:00
|
ઇટાલી કલાપ્રેમી Eccellenza Molise
એએસડી ટર્મોલી 2016
ઓલિમ્પિયા એગ્નોનીસ
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
13:00
|
સ્વિટ્ઝર્લૅન્ડ એમેચ્યોર 2. OFV લીગ
FC Ems
FC Abtwil-Engelburg
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
13:00
|
બેલ્જિયમ એમેચ્યોર ટ્વીડે અફડેલિંગ વીવી બી
Koninklijke સ્પોર્ટિંગ Hasselt
આરસી હેડ્સ
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
13:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 કેલરસી
AS Atletico Nicolae Bălcescu
AFC Viitorul Dragoș Vodă 2019
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
13:00
|
ઇટાલી કલાપ્રેમી Eccellenza Molise
એએસડી ટર્મોલી 2016
ઓલિમ્પિયા એગ્નોનીસ
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
13:00
|
ઇટાલી કલાપ્રેમી Eccellenza Molise
એસીડી કેસ્ટેલ ડી સાન્ગ્રો સીપ 1953
યુએસ વેનાફ્રો
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
13:00
|
ઇટાલી એમેચ્યોર પ્રોમોઝિઓન મોલિસે
ASD Spinete
ફ્રેટરનલ એસેર્નિયા
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
13:00
|
ઇટાલી એમેચ્યોર પ્રોમોઝિઓન મોલિસે
Morcone Calcio
છોકરાઓ વૈરાનો
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
13:00
|
ઇટાલી એમેચ્યોર એકેલેન્ઝા પીમોન્ટે ગિરોન એ
સ્ટ્રેસા વર્ગાન્ટે
બિલેસ 1902
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
13:00
|
જર્મની એમેચ્યોર ઓબરલિગા રાઈનલેન્ડ-ફ્ફાલ્ઝ/સાર
એસવી મોરલાઉટર્ન
TUS Mechtersheim
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
13:00
|
સ્વીડન Damallsvenskan
Piteå IF
ક્રિસ્ટિયનસ્ટેડ્સ ડીએફએફ
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
13:00
|
ઇટાલી એમેચ્યોર પ્રોમોઝિઓન મોલિસે
અલ્ટિલિયા સેમનીયમ
ASD Calcio Montenero
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
13:00
|
રશિયા પ્રીમિયર લીગ મહિલા
WFC રૂબિન કાઝાન
WFC CSKA મોસ્કો
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
13:00
|
સ્કોટલેન્ડ પ્રીમિયર લીગ વુમન
મોન્ટ્રોઝ એફસી
મધરવેલ એલએફસી
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
13:00
|
જર્મની એમેચ્યોર બ્રેમેન-લીગા
TUS Komet Arsten
લેહર ટી.એસ
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
13:00
|
જર્મની એમેચ્યોર બ્રેમેન-લીગા
એફસી યુનિયન 60 બ્રેમેન
કેએસવી વતન સ્પોર્ટ
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
13:00
|
પોલેન્ડ એમેચ્યોર લિગા ઓક્રેગોવા – સિડલ્સ
SKS Jabłonianka Jabłonna Lacka
ઓર્ઝેલ યુનિન
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
13:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 કેલરસી
AS ફોનિક્સ ઉલ્મુ 2024
AFC વિક્ટોરિયા પોટકોવા 2024
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
13:00
|
સ્વિટ્ઝર્લૅન્ડ એમેચ્યોર 3. FTC લીગ
એસી લેમા
એફસી રેન્કેટ
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
13:00
|
સ્વિટ્ઝર્લૅન્ડ એમેચ્યોર 3. FTC લીગ
એફસી લિગોર્નેટ્ટો
Vedeggio Calcio II
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
13:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 કેલરસી
AS Unirea Frăsinet 2024
AFC Viitorul Valea Argovei
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
13:00
|
સ્વિટ્ઝર્લૅન્ડ કલાપ્રેમી Erste લિગા ક્લાસિક
એફસી લેંગેન્થલ
એફસી બ્લેક સ્ટાર્સ
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/05
13:00
|
ઇટાલી કલાપ્રેમી Eccellenza Molise
એસીડી કેસ્ટેલ ડી સાન્ગ્રો સીપ 1953
યુએસ વેનાફ્રો
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/05
13:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 કેલરસી
AS Unirea Frăsinet 2024
AFC Viitorul Valea Argovei
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/05
13:00
|
ઇટાલી એમેચ્યોર એકેલેન્ઝા ટોસ્કાના ગિરોન એ
નદી પીવ
પ્રો લિવોર્નો-સોર્જેન્ટી
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/05
13:00
|
ઇટાલી એમેચ્યોર એકેલેન્ઝા ટોસ્કાના ગિરોન એ
એસી સ્પોર્ટિંગ સેસિના 1929
પોન્ટેબગીનીઝ એસએસડી
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/05
13:00
|
ફિનલેન્ડ Veikkausliiga
ગ્નિસ્તાન
એફસી હકા
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
13:00
|
ઇટાલી સેરી ડી, ગિરોન ડી
સમમૌરીઝ
સાંગ્યુલિયાનો શહેર
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
13:00
|
ઇટાલી સેરી બી
વેનિસ
ફેરલપિસાલો
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
13:00
|
પોલેન્ડ I લિગા
વિસ્લા પ્લૉક
મોટર લ્યુબ્લિન
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
13:00
|
પોલેન્ડ એકસ્ટ્રાક્લાસા
MKS કોરોના કીલ્સ
પિયાસ્ટ ગ્લિવિસ
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
13:00
|
ઑસ્ટ્રિયા કલાપ્રેમી Regionalliga પશ્ચિમ
એફસી વુલ્ફર્ટ
કુફસ્ટેન
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
13:00
|
ઇટાલી સેરી ડી, ગિરોન એચ
ફિડેલિસ એન્ડ્રિયા
જેલબિસન
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
13:00
|
સ્વીડન Damallsvenskan
Piteå IF
ક્રિસ્ટિયનસ્ટેડ્સ ડીએફએફ
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
13:00
|
જર્મની એમેચ્યોર ઓબરલિગા રાઈનલેન્ડ-ફ્ફાલ્ઝ/સાર
એસવી મોરલાઉટર્ન
TUS Mechtersheim
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
13:00
|
જર્મની કલાપ્રેમી Oberliga Niederrhein
Sportfreunde Baumberg
VfB 03 હિલ્ડન
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
13:00
|
ઈંગ્લેન્ડ ધ એફએ વિમેન્સ સુપર લીગ
લિવરપૂલ એફસી મહિલા
માન્ચેસ્ટર યુનાઇટેડ મહિલા
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
13:00
|
ઇટાલી સેરી ડી, ગિરોન એફ
અલ્મા જુવેન્ટસ ફેનો
રીઅલ મોન્ટેરોટોન્ડો સ્કેલો
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
13:00
|
ઇટાલી સેરી ડી, ગિરોન બી
કેસ્ટેલેન્ઝીઝ
બ્રુસાપોર્ટો
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
13:00
|
ઇટાલી સેરી ડી, ગિરોન એ
ડેરથોના
લિગોર્ના
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
13:00
|
Poland Amateur Klasa Okręgowa – Krosno
LKS Czeluśnica
LKS Przełom Besko
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
13:00
|
એસ્ટોનિયા II લિગા – લ્યુના/લેને પિર્કોન્ડ
Ajax Lasnamäe
FCI લેવડિયા તલ્લીન U19
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
13:00
|
એસ્ટોનિયા II લિગા – લ્યુના/લેને પિર્કોન્ડ
સાકુ સ્પોર્ટિંગ
Tallinna FC Zapoos
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
13:15
|
જર્મની કલાપ્રેમી Oberliga Mittelrhein
એફસી યુનિયન Schafhausen
હેનેફ 05
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
13:15
|
જર્મની કલાપ્રેમી Oberliga Mittelrhein
એફસી યુનિયન Schafhausen
હેનેફ 05
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
13:30
|
ઇટાલી એમેચ્યોર મંગળવાર કેટેગરી કેલેબ્રિયા – ગિરોન એ
ASD ટેવર્ન
ASD Rogliano 1948
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
13:30
|
ઇટાલી એમેચ્યોર મંગળવાર કેટેગરી કેલેબ્રિયા – ગિરોન એ
A.S.D. સાન લિયોનાર્ડો
L.S.C. જીવન સિમેરી ક્રિચી
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
13:30
|
ઇટાલી એમેચ્યોર પ્રાઈમા કેટેગરી કેલેબ્રિયા જીરોન સી
એએસડી પિયાનોપોલી
ASD AEK Crotone
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
13:30
|
ઇટાલી એમેચ્યોર પ્રાઈમા કેટેગરી કેલેબ્રિયા જીરોન સી
ASD Città di Aprigliano
યુએસડી પેરેન્ટી કેલ્સિયો 1979
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
13:30
|
ઉઝબેકિસ્તાન સુપર લીગ
એફસી બુન્યોડકોર
સુરખોન ટર્મેઝ
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
13:30
|
ઇટાલી એમેચ્યોર પ્રાઈમા કેટેગરી કેલેબ્રિયા જીરોન સી
ASD Città di Aprigliano
યુએસડી પેરેન્ટી કેલ્સિયો 1979
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
13:30
|
ઇટાલી એમેચ્યોર પ્રાઈમા કેટેગરી કેલેબ્રિયા જીરોન સી
એએસડી રિયલ સિત્તનોવા
ASD Campese
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
13:30
|
ઇટાલી એમેચ્યોર મંગળવાર કેટેગરી કેલેબ્રિયા – ગિરોન એ
A.S.D. રોયલ કેસિનો
A.S.D. સ્ટ્રોંગોલી 2023
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
13:30
|
ઇટાલી એમેચ્યોર મંગળવાર કેટેગરી કેલેબ્રિયા – ગિરોન એ
ASD Grifone Catanzaro
એએસડી ગુડફેલાસ કેટાન્ઝારો
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
13:30
|
ઇટાલી એમેચ્યોર પ્રોમોઝિઓન કેલેબ્રિયા ગિરોન એ
ASD સેન્ટ મિશેલ
ASD Virtus Rorsarno
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/05
13:30
|
જર્મની કલાપ્રેમી Oberliga Westfalen
TuS Ennepetal
SF Siegen
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
13:30
|
ઇટાલી એમેચ્યોર પ્રોમોઝિઓન અલ્ટો એડિજ – લેન્ડસ્લિગા
એસએસવી એહર્નટલ
SSV Brunico Bruneck
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
13:30
|
ઇટાલી એમેચ્યોર પ્રોમોઝિઓન અલ્ટો એડિજ – લેન્ડસ્લિગા
SV Latsch
FC Gherdёina
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
13:30
|
ઇટાલી એમેચ્યોર પ્રોમોઝિઓન અલ્ટો એડિજ – લેન્ડસ્લિગા
ASV રિફિયન કુએન્સ
AFC સેન્ટ માર્ટિન મૂસ
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
14:00
|
ઇટાલી એમેચ્યોર પ્રાઈમા કેટેગરી સરડેગ્ના – ગિરોન એ
ASD Vecchio Borgo S. Elia
ADP Baunese
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
14:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 હરગીતા
એએસ ફરકાસ્લાકા લુપેની
AS Nyiko Bisericani
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
14:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 હરગીતા
ACS સેન્ડોમિનિક
AS MÜ Frumoasa
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
14:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 હરગીતા
એએસ કોમિસ્ઝ કોઝમેની
AS Străduinţa Mihaileni
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
14:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 હરગીતા
AS Gagyvize Goagiu
AS Forțeni
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
14:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 હરગીતા
AS Radicza Sânpaul
AS Andycom Avrămești
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
14:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 હરગીતા
AS Unirea Lueta
AS Hegyalja Varșag
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
14:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 હરગીતા
સીએસ કોરુન્ડી ઇફજુસગ
AS Tineretul Morăreni
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
14:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 હરગીતા
AS ગોર્ડન બલ્ગેરેની
એએસ કેપલનિતા 2008
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
14:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 હરગીતા
એએસ ટેસ્ટ વેરિસેગ એટીડ
AS Nyiko Cobătești
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
14:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 હરગીતા
એએસ હોમોરોડ પેટ્રેની
AS ગલમ્બફાલ્વા પોરુમ્બેની મારી
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
14:00
|
લક્ઝમબર્ગ ડિવિઝન નેશનલ
Jeunesse Esch
સ્વિફ્ટ હેસ્પેરેન્જ
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
14:00
|
લક્ઝમબર્ગ પ્રમોશન ડી'ઓનર
એફસી રોડાંજ 91
એસસી બેટ્ટેમ્બર્ગ
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
14:00
|
સ્વીડન એટન, નોરા
એસિરીસ્કા એફએફ
એફસી સ્ટોકહોમ Internazionale
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
14:00
|
હંગેરી NB I, મહિલા
પુસ્કાસ એફસી
Győri ETO
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
14:00
|
પોર્ટુગલ મહિલા રાષ્ટ્રીય ચેમ્પિયનશિપ
Atletico Ouriense
રમતગમત સી.પી.
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
14:00
|
પોર્ટુગલ કલાપ્રેમી AF Viseu I વિભાગ
જીડી કેમ્પિયા
સીડીસીપી ઓલિવેરા ડો ડોરો
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
14:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 હરગીતા
AS ડૉ. લુકાક્સ મિહાલી પ્લીએસી ડી જોસ
AS Csikszentmarton SE Sânmartin
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
14:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 હરગીતા
AS Ghimeș Făget Lunca de Jos
AS Borsaros Sâncrăieni
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
14:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 હરગીતા
સીએસ કોરુન્ડી ઇફજુસગ
AS Tineretul Morăreni
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
14:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 હરગીતા
AS ગોર્ડન બલ્ગેરેની
એએસ કેપલનિતા 2008
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
14:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 હરગીતા
એએસ હોમોરોડ પેટ્રેની
AS ગલમ્બફાલ્વા પોરુમ્બેની મારી
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
14:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 હરગીતા
સીએસ બસ્ત્યા લઝારિયા
એએસ મોહોસ લાઝારેસ્ટી
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
14:00
|
સ્વીડન કલાપ્રેમી U19 Allsvenskan
GIF Sundsvall U19
Östers IF U19
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
14:00
|
હંગેરી NB I, મહિલા
પુસ્કાસ એફસી
Győri ETO
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
14:00
|
ઇટાલી એમેચ્યોર પ્રાઈમા કેટેગરી સરડેગ્ના – ગિરોન એ
GSD Freccia Parte Montis
એએસડી સિઓલ 2010
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
14:00
|
ઇટાલી એમેચ્યોર પ્રાઈમા કેટેગરી સરડેગ્ના – ગિરોન એ
પોલ. લિબર્ટાસ બરુમિની
એએસડી સાદલી
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
14:00
|
ઇટાલી એમેચ્યોર પ્રાઈમા કેટેગરી સરડેગ્ના – ગિરોન એ
ASD Ussana Calcio
USD Fer Massenti S. Giovanni
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
14:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 હરગીતા
AS Piliske Tuşnad શનિ
AS Miklos Marton Mădăraș
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
14:00
|
ઇટાલી એમેચ્યોર પ્રાઈમા કેટેગરી સરડેગ્ના – ગિરોન એ
એએસડી સાન માર્કો કેબ્રાસ
NGS Paulese
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/05
14:00
|
સ્વીડન કલાપ્રેમી U19 Allsvenskan
AIK U19
IFK Stocksund U19
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/05
14:00
|
ઇટાલી એમેચ્યોર પ્રાઈમા કેટેગરી સરડેગ્ના – ગિરોન એ
ASD Frassinetti Elmas Villasor
યુએસ કાર્ડેડુ
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/05
14:00
|
ઇટાલી એમેચ્યોર પ્રાઈમા કેટેગરી સરડેગ્ના – ગિરોન એ
GSD Freccia Parte Montis
એએસડી સિઓલ 2010
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/05
14:00
|
ઇટાલી એમેચ્યોર પ્રાઈમા કેટેગરી સરડેગ્ના – ગિરોન એ
પોલ. લિબર્ટાસ બરુમિની
એએસડી સાદલી
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/05
14:00
|
સ્પેન લિગા એફ
સ્પોર્ટિંગ Huelva
લેવન્ટે લાસ પ્લાનાસ એફસી
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
14:00
|
પોર્ટુગલ મહિલા રાષ્ટ્રીય ચેમ્પિયનશિપ
Atletico Ouriense
રમતગમત સી.પી.
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
14:00
|
લક્ઝમબર્ગ ડિવિઝન નેશનલ
F91 ડુડેલેન્જ
યુનિયન ટાઇટસ પેટેંજ
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
14:00
|
હંગેરી NB I, મહિલા
પુસ્કાસ એફસી
Győri ETO
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
14:00
|
એસ્ટોનિયા એસિલિગા બી
એફસી કુરેસારે U21
નામ કલજુ U21
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
14:00
|
બલ્ગેરિયા એમેચ્યોર ચેતવાર્તા લિગા - AOG શુમેન, ઉત્તર
એફસી વેલિકી પ્રેસ્લાવ
એફસી બોટેવ કામેન્યાક
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
14:00
|
એસ્ટોનિયા II લિગા – લ્યુના/લેને પિર્કોન્ડ
રાપલમા જે.કે
જેકે તબાસાલુ U21
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
14:00
|
એસ્ટોનિયા II લિગા – લ્યુના/લેને પિર્કોન્ડ
રાપલમા જે.કે
જેકે તબાસાલુ U21
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/05
14:00
|
પોલેન્ડ એમેચ્યોર વી. લિગા – વિલ્કોપોલસ્કા
ZEFKA કોબીલા ગોરા
LZS Cielcza
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
14:00
|
બોસ્નિયા અને હર્ઝેગોવિના કલાપ્રેમી 1. ŽNL Hercegovačko-neretvanska
NK Cim Mostar
NK Sport Talent Mostar
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
14:00
|
એસ્ટોનિયા II લિગા – લ્યુના/લેને પિર્કોન્ડ
એફસી અરારત ટીટીયુ
માર્ડુ લિન્નામિસકોંડ
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
14:00
|
એસ્ટોનિયા II લિગા – લ્યુના/લેને પિર્કોન્ડ
એફસી અરારત ટીટીયુ
માર્ડુ લિન્નામિસકોંડ
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
14:00
|
બોસ્નિયા અને હર્ઝેગોવિના કલાપ્રેમી 1. ŽNL Hercegovačko-neretvanska
FK Lokomotiva Mostar
NK Mostar
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
14:00
|
બોસ્નિયા અને હર્ઝેગોવિના કલાપ્રેમી 1. ŽNL Hercegovačko-neretvanska
FK Lokomotiva Mostar
NK Mostar
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
14:05
|
સંયુક્ત આરબ અમીરાત યુએઈ પ્રો લીગ
હત્તા
અજમાન
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
14:05
|
સંયુક્ત આરબ અમીરાત યુએઈ પ્રો લીગ
હત્તા
અજમાન
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
14:30
|
સર્બિયા કલાપ્રેમી Braničevska Okružna Liga
FK Batovac
એફકે ઇન્ટિગ્રલ બટુસા
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
14:30
|
સર્બિયા કલાપ્રેમી Braničevska Okružna Liga
FK Batovac
એફકે ઇન્ટિગ્રલ બટુસા
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/05
14:30
|
સ્વીડન Allsvenskan
Hammarby IF
IFK વર્નામો
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
14:30
|
સ્વિટ્ઝર્લૅન્ડ સુપર લીગ
Yverdon-Sport FC
એફસી લૌઝેન-સ્પોર્ટ
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
14:30
|
ચેક રિપબ્લિક ડિવાઈઝ ડી
સ્લેવોજ પોલ્ના
મસાલા
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
14:30
|
ક્રોએશિયા કલાપ્રેમી 2. ŽNL Dubrovačko-neretvanska
એનકે રાત કુના પેલ્જેસ્કા
NK Hajduk 1932 વેલા લુકા
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
14:30
|
ક્રોએશિયા કલાપ્રેમી 2. ŽNL Dubrovačko-neretvanska
એનકે રાત કુના પેલ્જેસ્કા
NK Hajduk 1932 વેલા લુકા
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
14:30
|
બોસ્નિયા અને હર્ઝેગોવિના એમેચ્યોર પોડ્રુના લિગા આરએસ – ડોબોજ
OFK Zborište
FK BSK Bušletić
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
14:30
|
બોસ્નિયા અને હર્ઝેગોવિના એમેચ્યોર પોડ્રુના લિગા આરએસ – ડોબોજ
FK Polet Podnovlje
FK Borac Kotorsko
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
14:30
|
બોસ્નિયા અને હર્ઝેગોવિના એમેચ્યોર પોડ્રુના લિગા આરએસ – ડોબોજ
OFK Zborište
FK BSK Bušletić
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
14:30
|
બોસ્નિયા અને હર્ઝેગોવિના એમેચ્યોર પોડ્રુના લિગા આરએસ – ડોબોજ
FK Sloboda GS Grabovica
FK મિનરલ બંજા વ્રુચિકા
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
14:30
|
બોસ્નિયા અને હર્ઝેગોવિના એમેચ્યોર પોડ્રુના લિગા આરએસ – ડોબોજ
FK Polet Podnovlje
FK Borac Kotorsko
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/05
14:30
|
સર્બિયા એમેચ્યોર પ્રવા લિગા ક્રાગુજેવકા
એફકે કોલોનીજા 1929
FK Pobeda Belosevac
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
14:30
|
સર્બિયા એમેચ્યોર પ્રવા લિગા ક્રાગુજેવકા
FK Budućnost Resnik
FK Sloboda Grbice
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
14:30
|
સર્બિયા એમેચ્યોર પ્રવા લિગા ક્રાગુજેવકા
એફકે કોલોનીજા 1929
FK Pobeda Belosevac
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
14:30
|
સર્બિયા એમેચ્યોર પ્રવા લિગા ક્રાગુજેવકા
FK Budućnost Resnik
FK Sloboda Grbice
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/05
14:30
|
ક્રોએશિયા કલાપ્રેમી 2. ŽNL Dubrovačko-neretvanska
NK Enkel Popovici
NK NA લિબર્ટાસ ડુબ્રોવનિક
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
14:30
|
સર્બિયા એમેચ્યોર Međuopštinska liga Dunav
એફકે કુમાને
એફકે પોલેટ વોલુજા
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
14:30
|
સર્બિયા એમેચ્યોર Međuopštinska liga Dunav
એફકે કુમાને
એફકે પોલેટ વોલુજા
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
14:30
|
ક્રોએશિયા કલાપ્રેમી 2. ŽNL Dubrovačko-neretvanska
NK Omladinac Lastovo
એનકે ફારાઓન ત્રપંજ
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
14:30
|
ક્રોએશિયા કલાપ્રેમી 2. ŽNL Dubrovačko-neretvanska
એનકે પુટનિકોવિક
એનકે પોનિકવે પેલ્જેસાક
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
14:30
|
ક્રોએશિયા કલાપ્રેમી 2. ŽNL Dubrovačko-neretvanska
એનકે પુટનિકોવિક
એનકે પોનિકવે પેલ્જેસાક
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
14:30
|
સર્બિયા એમેચ્યોર ઝોન "સેન્ટર"
FK Mladost Batušinac
એફકે બુકોવિક રઝાંજ
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
14:30
|
સર્બિયા એમેચ્યોર Međuopštinska liga Dunav
FK Zemljoradnik Trnjane
FK Napredak Nabrdje
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
ક્રોએશિયા એમેચ્યોર 2. ŽNL Brodsko-posavska
એનકે ગ્રેનિસર ક્લાકર
એનકે સ્લેવેન ત્રનજાની
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
ક્રોએશિયા એમેચ્યોર 2. ŽNL Brodsko-posavska
એનકે સોકો 1970 ઓરુબિકા
NK Mladost Brđani
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
ક્રોએશિયા કલાપ્રેમી 2. ŽNL કાર્લોવાક
NK Mrežnica Zvečaj
એચએનકે પ્લાસ્કી
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
ક્રોએશિયા કલાપ્રેમી 2. ŽNL કાર્લોવાક
એનકે ફ્રેન્કોપન બ્રેઝાની
ડોબરી ખાતે એનકે ડોબરા નોવિગ્રાડ
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
ક્રોએશિયા એમેચ્યોર 2. ŽNL Krapinsko-zagorska
NK Vatrogasac Brezova
NK Mladost Belec
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
ક્રોએશિયા એમેચ્યોર 2. ŽNL Krapinsko-zagorska
NK સ્લોગા Konjščina
એનકે ટોપલીસ ક્રેપિન્સકે ટોપલીસ
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
સર્બિયા એમેચ્યોર ઑપસ્ટિન્સ્કા લિગા પૅનચેવો-કોવિન-કોવાચિકા-ઓપોવો
FK Omladinac 1927 Opovo
FK Borac Pločica
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
સર્બિયા એમેચ્યોર ઑપસ્ટિન્સ્કા લિગા પૅનચેવો-કોવિન-કોવાચિકા-ઓપોવો
FK Vojvodina Crepaja
OFK કોલોનીજા કોવિન
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
ક્રોએશિયા કલાપ્રેમી 2. ŽNL કાર્લોવાક
એનકે સેટીનગ્રાડ
એનકે વ્ર્લોવકા કામાંજે
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
સર્બિયા કલાપ્રેમી Medjuopštinska liga Sever
FK Jedinstvo Duboka
એફકે પાર્ટીઝાન ગ્લોગોવાક
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
ક્રોએશિયા એમેચ્યોર 2. ŽNL Krapinsko-zagorska
એનકે ઓમલાડિનાક ડુબ્રોવચન
એનકે મતિજા ગુબેક ગોર્ન્જા સ્ટુબિકા
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
ક્રોએશિયા એમેચ્યોર 2. ŽNL Krapinsko-zagorska
એનકે દેસિની
એનકે રૂદર મિહોવલજન
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
ક્રોએશિયા એમેચ્યોર 2. ŽNL Krapinsko-zagorska
એનકે લોબર
એનકે ડાલ્સ્કી ગુબાસેવો
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
ક્રોએશિયા કલાપ્રેમી 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
NK BŠK Brezovac
એનકે ઇવાન્સ્કા
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
ક્રોએશિયા કલાપ્રેમી 2. ŽNL Koprivničko-križevačka
એનકે વિક્ટોરિજા વોજાકોવાક
એનકે પોડ્રાવેક ટોરસેક
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
ક્રોએશિયા કલાપ્રેમી 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
એનકે બિલો વેલીકા પિસાનિકા
HNK Rovisce
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
ક્રોએશિયા કલાપ્રેમી 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
એનકે બિલોગોરા કપેલા
એનકે ઝડેન્કા 91
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
ક્રોએશિયા એમેચ્યોર 1. ŽNL Zagrebačka – Istok
એનકે લોન્જા લોન્જીકા
એનકે રાકોવેક
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
ક્રોએશિયા એમેચ્યોર 1. ŽNL Zagrebačka – Istok
એનકે ક્રોએશિયા નોવા કપેલા
NK Farkaš Farkaševac
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
ક્રોએશિયા એમેચ્યોર 1. ŽNL Zagrebačka – Zapad
એનકે પ્રિબિક
NK Pušća
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
ક્રોએશિયા એમેચ્યોર 1. ŽNL Zagrebačka – Zapad
NK Mladost Kraj Donji
NK BSK Brdovec
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
ક્રોએશિયા કલાપ્રેમી 2. ŽNL સિસાક
NK Gvozd
NK Zeleni Brijeg Sisak
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
ક્રોએશિયા કલાપ્રેમી 2. ŽNL સિસાક
એચએનકે પેટ્રોવેક
એન કે મહોવો
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
ક્રોએશિયા એમેચ્યોર 3. ŽNL વરાઝડિન્સ્કા – લુડબ્રેગ
એન કે ગોરા
એનકે નોવાકોવેક
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
પોલેન્ડ એમેચ્યોર IV. વોર્મિંસ્કો-મઝુર્સ્કા લીગ
GKS પોલેન્ડ Iłowo
MLKS Znicz Biała Piska
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
સ્લોવાકિયા 3. લિગા, પૂર્વ
1. FK Svidník
TJ Tatran Oravské Veselé
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
બોસ્નિયા અને હર્ઝેગોવિના એમેચ્યોર 2. Liga FBiH – Zapad
FK રુદર હન બીલા
એનકે રૂદર કામેન્ગ્રાડ
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
સ્લોવેનિયા કલાપ્રેમી Pomurska nogometna liga
એન કે પોલાના
એનકે ક્રેન્સોવસી
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
સ્લોવેનિયા કલાપ્રેમી 1. MNL Murska Sobota
NK Dokležovje
એસડી બોગોઝિના
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
સર્બિયા એમેચ્યોર 2. જુઝનોબાનાત્સ્કા લીગ “ઝાપડ”
FK Proleter Mramorak
FK પાર્ટીઝન ગજ
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
સર્બિયા કલાપ્રેમી PFL Pančevo
એફકે પોટપોરંજ
FK Vulturul Grebenac
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
સર્બિયા એમેચ્યોર 2. જુઝનોબાનાત્સ્કા લીગ "ઇસ્ટોક"
FK Omladinac Zagajica
FK Polet Izbiste
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
સર્બિયા એમેચ્યોર ઑપસ્ટિન્સ્કા લિગા પૅનચેવો-કોવિન-કોવાચિકા-ઓપોવો
FK Jedinstvo Dubovac
FK Pobeda Samoš
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
ક્રોએશિયા કલાપ્રેમી 2. ŽNL સિસાક
ŠNK Češko Selo Petrinja
એનકે હાજદુક સેલા
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
સ્કોટલેન્ડ પ્રીમિયર લીગ વુમન
હેમિલ્ટન એકેડેમિક WFC
એબરડીન એલએફસી
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
ક્રોએશિયા એમેચ્યોર 2. ŽNL Brodsko-posavska
એનકે ઝેલજેઝનીસર 1946
એનકે પોડવિંજે
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
ક્રોએશિયા કલાપ્રેમી 2. ŽNL કાર્લોવાક
એનકે જોસીપડોલ
એન કે તુષ્કાની
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
સ્લોવેનિયા કલાપ્રેમી 1. MNL Murska Sobota
NK Dokležovje
એસડી બોગોઝિના
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
સર્બિયા કલાપ્રેમી PFL Pančevo
FK Dolina Padina
FK Hajdučica
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
સર્બિયા એમેચ્યોર 2. જુઝનોબાનાત્સ્કા લીગ “ઝાપડ”
FK Proleter Mramorak
FK પાર્ટીઝન ગજ
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
સર્બિયા કલાપ્રેમી PFL Pančevo
એફકે પોટપોરંજ
FK Vulturul Grebenac
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
સર્બિયા કલાપ્રેમી PFL Pančevo
FK Budućnost Alibunar
FK સ્પાર્ટાક 1911 Debeljača
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
સર્બિયા એમેચ્યોર 2. જુઝનોબાનાત્સ્કા લીગ "ઇસ્ટોક"
FK Karaš Kuštilj
એફકે પાર્ટીઝાન ઉલ્જમા
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
સર્બિયા એમેચ્યોર 2. જુઝનોબાનાત્સ્કા લીગ "ઇસ્ટોક"
એફકે બનાત દુપલજા
FK Ratar Kruščica
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
સર્બિયા કલાપ્રેમી PFL Pančevo
FK Unirea Uzdin
FK Ševac Kusić
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
સર્બિયા એમેચ્યોર 2. જુઝનોબાનાત્સ્કા લીગ “ઝાપડ”
FK BSK Bavanishte
FK Omladinac Deliblato
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
સર્બિયા એમેચ્યોર ઑપસ્ટિન્સ્કા લિગા પૅનચેવો-કોવિન-કોવાચિકા-ઓપોવો
FK Jedinstvo Dubovac
FK Pobeda Samoš
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
ક્રોએશિયા કલાપ્રેમી 2. ŽNL સિસાક
ŠNK Češko Selo Petrinja
એનકે હાજદુક સેલા
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
ક્રોએશિયા કલાપ્રેમી 2. Zagrebačka NL
એનકે ગામરાન 2003
NK Hrašće
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
સ્કોટલેન્ડ પ્રીમિયર લીગ વુમન
હેમિલ્ટન એકેડેમિક WFC
એબરડીન એલએફસી
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
પોર્ટુગલ એમેચ્યોર એએફ બ્રાગા પ્રો-નેશનલ
સાન્ટા મારિયા એફસી
Merelinense FC
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
ક્રોએશિયા એમેચ્યોર 1. ŽNL Zagrebačka – Istok
એનકે લોન્જા લોન્જીકા
એનકે રાકોવેક
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
ક્રોએશિયા એમેચ્યોર 1. ŽNL Zagrebačka – Istok
એનકે ક્રોએશિયા નોવા કપેલા
NK Farkaš Farkaševac
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
ક્રોએશિયા એમેચ્યોર 1. ŽNL Zagrebačka – Istok
NK Mladost Obedišće
એનકે ઝવેકોવાક
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
ક્રોએશિયા એમેચ્યોર 1. ŽNL Zagrebačka – Zapad
એનકે પ્રિબિક
NK Pušća
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
ક્રોએશિયા એમેચ્યોર 1. ŽNL Zagrebačka – Zapad
NK Mladost Kraj Donji
NK BSK Brdovec
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
ક્રોએશિયા કલાપ્રેમી 2. ŽNL Koprivničko-križevačka
એનકે વિક્ટોરિજા વોજાકોવાક
એનકે પોડ્રાવેક ટોરસેક
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
ક્રોએશિયા કલાપ્રેમી 2. ŽNL સિસાક
NK ઉના-Mladost Hrvatska Dubica
NK PPG Rujevac
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
ક્રોએશિયા કલાપ્રેમી 2. ŽNL સિસાક
NK Gvozd
NK Zeleni Brijeg Sisak
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
ક્રોએશિયા કલાપ્રેમી 2. ŽNL સિસાક
એચએનકે પેટ્રોવેક
એન કે મહોવો
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
ક્રોએશિયા કલાપ્રેમી 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
NK BŠK Brezovac
એનકે ઇવાન્સ્કા
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
ક્રોએશિયા કલાપ્રેમી 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
એનકે બિલો વેલીકા પિસાનિકા
HNK Rovisce
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
ક્રોએશિયા કલાપ્રેમી 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
એનકે બિલોગોરા કપેલા
એનકે ઝડેન્કા 91
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
ક્રોએશિયા કલાપ્રેમી 2. ŽNL કુટિના
એનકે ગારિક ઇલોવા
એનકે શર્ટોવાક
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
ક્રોએશિયા કલાપ્રેમી 2. Zagrebačka NL
એનકે સ્લોગા-ગ્રેડેલજ
એનકે ઇવાંજા રેકા
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 4 હરગીતા
એએસ હોમોરોડ મેરેસ્ટી
ACS Unirea Cristuru Secuiesc
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 4 હરગીતા
CS Bradul Zetea
સીએસ મિનેરુલ બાલાન
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
પોર્ટુગલ એમેચ્યોર એએફ લીરિયા I વિભાગ - સેરી એ
ACDR અલ્માગ્રેઇરા
જોયફુલ અને યુનાઈટેડ ગ્રુપ
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
પોર્ટુગલ એમેચ્યોર એએફ લીરિયા I વિભાગ - સેરી એ
Atlético Clube Avelarense
Lusitano Chão de Couce વ્યાયામશાળા
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
પોર્ટુગલ એમેચ્યોર કેસ્ટેલો બ્રાન્કો ડિસ્ટ્રિક્ટ કપ
જીડી અગુઆસ મોરાડલ
ADRC Pedrogão de S. Pedro
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
સર્બિયા એમેચ્યોર ઑપસ્ટિન્સ્કા લિગા પૅનચેવો-કોવિન-કોવાચિકા-ઓપોવો
FK Omladinac 1927 Opovo
FK Borac Pločica
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
સર્બિયા એમેચ્યોર ઑપસ્ટિન્સ્કા લિગા પૅનચેવો-કોવિન-કોવાચિકા-ઓપોવો
FK Vojvodina Crepaja
OFK કોલોનીજા કોવિન
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
ક્રોએશિયા કલાપ્રેમી 2. ŽNL કાર્લોવાક
NK Mrežnica Zvečaj
એચએનકે પ્લાસ્કી
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
ક્રોએશિયા કલાપ્રેમી 2. ŽNL કાર્લોવાક
એનકે ફ્રેન્કોપન બ્રેઝાની
ડોબરી ખાતે એનકે ડોબરા નોવિગ્રાડ
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
ક્રોએશિયા એમેચ્યોર 2. ŽNL Krapinsko-zagorska
NK સ્લોગા Konjščina
એનકે ટોપલીસ ક્રેપિન્સકે ટોપલીસ
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
રોમાનિયા કલાપ્રેમી લિગા 4 Bacau
સી.એસ. ફરાઓની
AFC Unirea Bacău
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
ક્રોએશિયા કલાપ્રેમી 2. ŽNL કાર્લોવાક
એનકે સેટીનગ્રાડ
એનકે વ્ર્લોવકા કામાંજે
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
સર્બિયા કલાપ્રેમી PFL Pančevo
FK Dolovo
FK Budućnost Banatski Brestovac
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
ક્રોએશિયા એમેચ્યોર 2. ŽNL Brodsko-posavska
એનકે ઝેલજેઝનીસર 1946
એનકે પોડવિંજે
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
ક્રોએશિયા કલાપ્રેમી 2. ŽNL કાર્લોવાક
એનકે જોસીપડોલ
એન કે તુષ્કાની
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
ક્રોએશિયા એમેચ્યોર 2. ŽNL Brodsko-posavska
એનકે ગ્રેનિસર ક્લાકર
એનકે સ્લેવેન ત્રનજાની
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
ક્રોએશિયા એમેચ્યોર 2. ŽNL Brodsko-posavska
એનકે સેલના
એનકે ડુબ્રાવા ઝાડુબ્રવલ્જે
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
ક્રોએશિયા એમેચ્યોર 2. ŽNL Brodsko-posavska
NK Vatrogasac Grižići
NK સ્લોગા Gromačnik
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
ક્રોએશિયા એમેચ્યોર 2. ŽNL Brodsko-posavska
NK Mladost Jakacina Mala
એનકે ગજ ઝબ્જેગ
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
ક્રોએશિયા એમેચ્યોર 2. ŽNL Brodsko-posavska
એનકે સોકો 1970 ઓરુબિકા
NK Mladost Brđani
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
ક્રોએશિયા એમેચ્યોર 2. ŽNL Brodsko-posavska
NK Graničar Stupnički Kuti
એનકે રોમા કાલી સારા
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
ક્રોએશિયા એમેચ્યોર 2. ŽNL Brodsko-posavska
NK Mladost Čajkovci
NK Omladinac Novi Grad
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
સર્બિયા કલાપ્રેમી Medjuopštinska liga Sever
FK Jedinstvo Duboka
એફકે પાર્ટીઝાન ગ્લોગોવાક
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
સર્બિયા કલાપ્રેમી Medjuopštinska liga Sever
FK Bratstvo Medjureč
FK Sloboda Šuljkovac
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
સર્બિયા કલાપ્રેમી Medjuopštinska liga Sever
FK Mladi Radnik Novo Lanište
FK Omladinac Bunar
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
ક્રોએશિયા કલાપ્રેમી 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
એનકે બિલોગોરા કપેલા
એનકે ઝડેન્કા 91
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/05
15:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 4 હરગીતા
એએસ હોમોરોડ મેરેસ્ટી
ACS Unirea Cristuru Secuiesc
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/05
15:00
|
હંગેરી કલાપ્રેમી Nyír-વેટલેન્ડ Megyei I. osztály
Nagykállói VSE
Nyíregyháza Spartacus II.
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/05
15:00
|
સર્બિયા કલાપ્રેમી PFL Pančevo
એફકે પોટપોરંજ
FK Vulturul Grebenac
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/05
15:00
|
ક્રોએશિયા કલાપ્રેમી 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
NK Hajduk Hercegovac
NK Trnski Nova Rača
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/05
15:00
|
ક્રોએશિયા કલાપ્રેમી 1. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
NK BŠK Brezovac
એનકે ઇવાન્સ્કા
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/05
15:00
|
પોલેન્ડ એમેચ્યોર લિગા ઓક્રેગોવા – સિડલ્સ
સપ્ટેમ્બર Żelechow
Promnik Gończyce
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/05
15:00
|
પોર્ટુગલ એમેચ્યોર કેસ્ટેલો બ્રાન્કો ડિસ્ટ્રિક્ટ કપ
જીડી અગુઆસ મોરાડલ
ADRC Pedrogão de S. Pedro
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/05
15:00
|
ક્રોએશિયા કલાપ્રેમી 2. ŽNL કાર્લોવાક
એનકે જોસીપડોલ
એન કે તુષ્કાની
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/05
15:00
|
ક્રોએશિયા એમેચ્યોર 2. ŽNL Krapinsko-zagorska
NK સ્લોગા Konjščina
એનકે ટોપલીસ ક્રેપિન્સકે ટોપલીસ
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/05
15:00
|
સ્લોવાકિયા 3. લિગા, પૂર્વ
1. FK Svidník
TJ Tatran Oravské Veselé
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
15:00
|
નોર્વે 2જી વિભાગ જૂથ 2
સ્ટ્રિન્ડહેમ
જંકરેન
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
15:00
|
ક્રોએશિયા એમેચ્યોર 1. ŽNL Krapinsko-zagorska
NK Jedinstvo Sveti Križ Začretje
NK Klanjec
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
15:00
|
બોસ્નિયા અને હર્ઝેગોવિના એમેચ્યોર 2. Liga FBiH – Zapad
FK રુદર હન બીલા
એનકે રૂદર કામેન્ગ્રાડ
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
15:00
|
સ્કોટલેન્ડ પ્રીમિયર લીગ વુમન
હેમિલ્ટન એકેડેમિક WFC
એબરડીન એલએફસી
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
15:00
|
તુર્કી TFF 1. લિગ
Gençlerbirliği
ગિરેસન્સપોર
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
15:00
|
બોસ્નિયા અને હર્ઝેગોવિના એમેચ્યોર 2. FBIH લીગ – જગ
HNK Stolac
HNK Čapljina
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
15:00
|
બોસ્નિયા અને હર્ઝેગોવિના એમેચ્યોર 2. લિગા એફબીઆઈએચ – સેન્ટર
એનકે ક્રિવાજા ઝાવિડોવિચી
એનકે બોસ્ના વિસોકો
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
15:00
|
ક્રોએશિયા એમેચ્યોર 2. ŽNL Krapinsko-zagorska
એનકે ઓમલાડિનાક ડુબ્રોવચન
એનકે મતિજા ગુબેક ગોર્ન્જા સ્ટુબિકા
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
15:00
|
ક્રોએશિયા એમેચ્યોર 2. ŽNL Krapinsko-zagorska
એનકે દેસિની
એનકે રૂદર મિહોવલજન
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
15:00
|
બોસ્નિયા અને હર્ઝેગોવિના એમેચ્યોર 2. FBIH લીગ – જગ
FK Turbina Jablanica
NK Troglav 1918 Livno
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
15:00
|
નોર્વે Eliteserien
બીકે ઓડ્સ
Fredrikstad FK
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
15:00
|
ક્રોએશિયા કલાપ્રેમી 2. Zagrebačka NL
એનકે ગામરાન 2003
NK Hrašće
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
15:00
|
બોસ્નિયા અને હર્ઝેગોવિના એમેચ્યોર 2. લિગા એફબીઆઈએચ – સેન્ટર
FK બેટન સારાજેવો
એનકે ઇલિજાસ
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
15:00
|
યુક્રેન પ્રીમિયર લીગ
શખ્તાર ડોનેસ્ક
ચોર્નોમોરેટ્સ ઓડેસા
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
15:00
|
નાઇજીરીયા પ્રોફેશનલ લીગ
નદીઓ યુનાઇટેડ
સ્પોર્ટિંગ લાગોસ એફસી
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
15:00
|
હંગેરી કલાપ્રેમી જંતુ Megye I. osztály
Vac VLSE
Örkény SE
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
15:00
|
બોસ્નિયા અને હર્ઝેગોવિના એમેચ્યોર 2. FBIH લીગ – જગ
HNK Brotnjo Čitluk
એચએનકે મેડજુગોર્જે
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
15:00
|
ક્રોએશિયા કલાપ્રેમી 3. ŽNL વાલ્પોવો
NK Hrvatski Sokol
એનકે જાદરાન હબ્જાનોવસી
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
ક્રોએશિયા કલાપ્રેમી 3. ŽNL વાલ્પોવો
NK Mladost Harkanovci
એન કે ગેટ
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
ક્રોએશિયા કલાપ્રેમી 3. ŽNL વાલ્પોવો
NK Hrvatski Sokol
એનકે જાદરાન હબ્જાનોવસી
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
ક્રોએશિયા કલાપ્રેમી 3. ŽNL વાલ્પોવો
NK Mladost Harkanovci
એન કે ગેટ
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
ક્રોએશિયા એમેચ્યોર 1. ŽNL Zagrebačka – Jug
એનકે નોવાકી સ્વેતા નેડેલજા
એનકે પોસાવેક
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
ક્રોએશિયા એમેચ્યોર 1. ŽNL Zagrebačka – Jug
એનકે નોવાકી સ્વેતા નેડેલજા
એનકે પોસાવેક
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
ક્રોએશિયા એમેચ્યોર 1. ŽNL Zagrebačka – Jug
એનકે નોવાકી સ્વેતા નેડેલજા
એનકે પોસાવેક
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/05
15:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 અરાદ
સીએસ પૌલિસના પૌલિસ II
સીએસ પોડગોરિયા ઘીઓરોક
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 અરાદ
સીએસ પૌલિસના પૌલિસ II
સીએસ પોડગોરિયા ઘીઓરોક
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
ઘાના કિંટામ્પો ઝોન
Kintampo Marcus FC
કિંટામ્પો સુપર ઇગલ્સ એફસી
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
15:00
|
ઘાના GAED વિભાગ 3 - ઝોન 1
એડેન્ટા યુથ સ્પોર્ટિંગ એકેડેમી
એફસી આફ્રિકન પેન્થર્સ
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
હંગેરી કલાપ્રેમી GY-MS Megye I. osztály
કોરોન્કો Kssze
Mezoors Kse
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
હંગેરી કલાપ્રેમી GY-MS Megye I. osztály
કોરોન્કો Kssze
Mezoors Kse
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
પોર્ટુગલ એમેચ્યોર એ.એફ. Leiria ઓનર ડિવિઝન LizSport
વાલેઓ નાઝારે
જીડી અલ્વાઈઝેરે
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
સર્બિયા કલાપ્રેમી Opstinska લિગા Lucani
FK Radnicki Turica
FK Gorušica Vica
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
પોર્ટુગલ એમેચ્યોર એ.એફ. Leiria ઓનર ડિવિઝન LizSport
વાલેઓ નાઝારે
જીડી અલ્વાઈઝેરે
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
પોર્ટુગલ એમેચ્યોર એ.એફ. Leiria ઓનર ડિવિઝન LizSport
SCL Marrazes
જીડી ધ નાઝારેન્સ
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
સર્બિયા કલાપ્રેમી Opstinska લિગા Lucani
FK Radnicki Turica
FK Gorušica Vica
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
ક્રોએશિયા કલાપ્રેમી 2. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
NK Imsovac
NK Skok Skucani
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
ક્રોએશિયા કલાપ્રેમી 2. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska
એન.કે.પોલેટ નર્તા
એનકે ગોર્ડોવા વેલિકી ગ્રેવેક
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/05
15:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 અરાદ
AFC બનાતુલ અરાદ
CS વોઈન્સ મેઈલટ
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/05
15:00
|
ક્રોએશિયા એમેચ્યોર 1. ŽNL Osječko-baranjska
એનકે ટોર્પિડો કુશેવેક
NK Dračice Đakovo
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
ક્રોએશિયા એમેચ્યોર 1. ŽNL Osječko-baranjska
એનકે ઓમલાડિનાક જોસીપોવાક
એનકે સ્લેવોનાક ટેન્જા
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
ક્રોએશિયા એમેચ્યોર 1. ŽNL Osječko-baranjska
એનકે ઓમલાડિનાક જોસીપોવાક
એનકે સ્લેવોનાક ટેન્જા
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/05
15:00
|
ક્રોએશિયા એમેચ્યોર 1. ŽNL Osječko-baranjska
ŠNK Ratar Piškorevci
NK FEŠK Feričanci
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
15:00
|
ક્રોએશિયા એમેચ્યોર 1. ŽNL Osječko-baranjska
એનકે ઓમલાડિનાક જોસીપોવાક
એનકે સ્લેવોનાક ટેન્જા
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
15:00
|
ક્રોએશિયા એમેચ્યોર 1. ŽNL Osječko-baranjska
એનકે રડનિક જોસીપોવાક
એનકે ઓલિમ્પિજા ઓસિજેક
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
15:00
|
ઘાના GAED વિભાગ 3 - ઝોન 1
એફસી હોસ્પાસ
એફસી યંગ માઉન્ટ
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
પોલેન્ડ એમેચ્યોર વી. લિગા – વિલ્કોપોલસ્કા
Piast Poniec
કાનિયા ગોસ્ટિન
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
પોલેન્ડ એમેચ્યોર વી. લિગા – વિલ્કોપોલસ્કા
Piast Poniec
કાનિયા ગોસ્ટિન
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 અરાદ
FC Frontiera Pilu
એફસી સાંતાના 2016
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 અરાદ
FC Frontiera Pilu
એફસી સાંતાના 2016
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
ક્રોએશિયા એમેચ્યોર 3. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska – Jug
NK Sokol Sokolovac
NK Bršljanica
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 અરાદ
સીએસ વિટોરુલ પેરેગ
સીએસ ગ્લોરિયા Secusigiu
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
ક્રોએશિયા એમેચ્યોર 3. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska – Jug
NK Sokol Sokolovac
NK Bršljanica
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
ક્રોએશિયા એમેચ્યોર 3. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska – Jug
NK Radnički Veliko Vukovje
એનકે પોલેટ ઉલજાનિક
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
ક્રોએશિયા એમેચ્યોર 3. ŽNL Bjelovarsko-bilogorska – Jug
NK Ilova Tomašica
એનકે જુનક વેલિકી પસીજન
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
સર્બિયા એમેચ્યોર MFL સોમ્બોર – 1. razred
FK Radnički Sombor
FK Borac Backki Gračac
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
સર્બિયા કલાપ્રેમી Opstinska લિગા Lucani
FK Vrelo Gornja Kravarica
FK Voćar Kotraža
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
ક્રોએશિયા એમેચ્યોર 1. ŽNL Zagrebačka – Jug
NK Donja Kupčina
એનકે બ્રકો બોજાકોવિના
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
ક્રોએશિયા એમેચ્યોર 1. ŽNL Zagrebačka – Jug
NK Donja Kupčina
એનકે બ્રકો બોજાકોવિના
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
ક્રોએશિયા કલાપ્રેમી 3. ŽNL Koprivničko-križevačka
NK Udarnik Zablatje
એનકે રૂદર બોટિનોવેક
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
ક્રોએશિયા કલાપ્રેમી 3. ŽNL Koprivničko-križevačka
NK Udarnik Zablatje
એનકે રૂદર બોટિનોવેક
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 અરાદ
ACS Progresul Pecica II
સીએસ વિદ્યાર્થીઓ
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 અરાદ
ACS Progresul Pecica II
સીએસ વિદ્યાર્થીઓ
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 અરાદ
CS Înfrățirea Iratoșu
સીએસ વાસ્તવિક કલાક
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
ક્રોએશિયા એમેચ્યોર 1. ŽNL Zagrebačka – Jug
એન.કે.બુના
NK Vatrogasac Kobilić
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 અરાદ
CS Înfrățirea Iratoșu
સીએસ વાસ્તવિક કલાક
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 અરાદ
CS Înfrățirea Iratoșu
સીએસ વાસ્તવિક કલાક
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/05
15:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 અરાદ
સીએસ ટીમ યુનાઇટેડ સાનપોલ
સીએસ ઓલિમ્પિયા બુજેક
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
ક્રોએશિયા એમેચ્યોર 3. ŽNL Istarska – Sjever
એનકે ગિઝાર્ડ ઉમાગ
એનકે ગ્રોઝન-ઓપર્ટલજ
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
ક્રોએશિયા એમેચ્યોર 3. ŽNL Istarska – Sjever
એનકે ગાલેબ જુરિકાની
એનકે મારુસિચી
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
ક્રોએશિયા એમેચ્યોર 3. ŽNL Istarska – Sjever
એનકે ગિઝાર્ડ ઉમાગ
એનકે ગ્રોઝન-ઓપર્ટલજ
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
એસ્ટોનિયા II લિગા – લ્યુના/લેને પિર્કોન્ડ
હેલો જેકે
Paide Linnameeskond III
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
15:00
|
ક્રોએશિયા કલાપ્રેમી 2. ŽNL Istarska
એનકે વિસંજન 1957
એન કે પેરોજ
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
સર્બિયા એમેચ્યોર MFL સોમ્બોર – 2. razred
FK Jedinstvo 1947 Kolut
FK Jedinstvo Stanišić
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
સર્બિયા એમેચ્યોર MFL સોમ્બોર – 2. razred
FK Dunav Bački Monoštor
FK Panonija Lalić
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
સર્બિયા એમેચ્યોર MFL સોમ્બોર – 2. razred
FK Telečka
FK Jedinstvo Ribarevo
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
સર્બિયા એમેચ્યોર MFL સોમ્બોર – 2. razred
FK દિનામો સોન્ટા
FK રમતગમત Bezdan
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
સર્બિયા એમેચ્યોર MFL સોમ્બોર – 2. razred
FK Jedinstvo 1947 Kolut
FK Jedinstvo Stanišić
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
સર્બિયા એમેચ્યોર MFL સોમ્બોર – 2. razred
FK Dunav Bački Monoštor
FK Panonija Lalić
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
સર્બિયા એમેચ્યોર MFL સોમ્બોર – 2. razred
FK Telečka
FK Jedinstvo Ribarevo
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
સર્બિયા એમેચ્યોર MFL સોમ્બોર – 2. razred
FK દિનામો સોન્ટા
FK રમતગમત Bezdan
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 અરાદ
CS Șoimii Livada
CS Șofronea
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
પોલેન્ડ એમેચ્યોર IV. લિગા – સ્વિટોક્રઝીસ્કા
AKS 1947 Busko-Zdrój
કે.એસ. હેટમેન વોસ્ઝ્ઝોવા
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:00
|
પોલેન્ડ એમેચ્યોર IV. લિગા – સ્વિટોક્રઝીસ્કા
AKS 1947 Busko-Zdrój
કે.એસ. હેટમેન વોસ્ઝ્ઝોવા
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:10
|
સ્કોટલેન્ડ પ્રીમિયર લીગ વુમન
ગ્લાસગો સિટી એલએફસી
હાઇબરનિયન WFC
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
15:30
|
ક્રોએશિયા કલાપ્રેમી 3. ŽNL Vukovar
એનકે મોહવો
NK Tompojevci
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:30
|
ક્રોએશિયા કલાપ્રેમી 2. ŽNL Županja
NK RAŠK રાજેવો સેલો
NK Budućnost Šiškovci
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:30
|
ક્રોએશિયા કલાપ્રેમી 3. ŽNL Vukovar
HNK Radnicki Vukovar
એનકે પેટ્રોવસી
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:30
|
ક્રોએશિયા એમેચ્યોર 1. ŽNL Primorsko-goranska
NK Rječina Dražice
NK Grbci 2000 Rijeka
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:30
|
ક્રોએશિયા કલાપ્રેમી 2. ŽNL Županja
એનકે જાદરાન ગુંજા
એનકે શ્રીજેમેક સ્ટ્રોસિન્સી
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:30
|
ક્રોએશિયા કલાપ્રેમી 2. ŽNL Županja
NK RAŠK રાજેવો સેલો
NK Budućnost Šiškovci
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:30
|
ક્રોએશિયા કલાપ્રેમી 3. ŽNL Vukovar
એનકે મોહવો
NK Tompojevci
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:30
|
ક્રોએશિયા એમેચ્યોર 1. ŽNL Primorsko-goranska
એન કે વિહોર બાસ્કા
એનકે લોસિંજ
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:30
|
ક્રોએશિયા એમેચ્યોર 1. ŽNL Primorsko-goranska
NK Rječina Dražice
NK Grbci 2000 Rijeka
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:30
|
ક્રોએશિયા એમેચ્યોર 2. ŽNL Đakovo
એનકે શોકાડિજા સ્ટ્રિઝિવોજ્ના
NK Budućnost Gorjani
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:30
|
ક્રોએશિયા કલાપ્રેમી 2. ŽNL Županja
એનકે જાદરાન ગુંજા
એનકે શ્રીજેમેક સ્ટ્રોસિન્સી
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:30
|
ક્રોએશિયા એમેચ્યોર 1. ŽNL Primorsko-goranska
NK Rječina Dražice
NK Grbci 2000 Rijeka
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/05
15:30
|
ક્રોએશિયા કલાપ્રેમી 2. ŽNL Županja
એનકે જાદરાન ગુંજા
એનકે શ્રીજેમેક સ્ટ્રોસિન્સી
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/05
15:30
|
ક્રોએશિયા કલાપ્રેમી 3. ŽNL Vukovar
HNK Radnicki Vukovar
એનકે પેટ્રોવસી
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/05
15:30
|
ક્રોએશિયા એમેચ્યોર 2. ŽNL Đakovo
એનકે સ્લેવોનીજા બુડ્રોવસી
એનકે દિનામો ત્રનાવા
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/05
15:30
|
ક્રોએશિયા એમેચ્યોર 2. ŽNL Primorsko-goranska
એનકે રિસંજક લોકવે
NK Željezničar Moravice
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:30
|
ક્રોએશિયા કલાપ્રેમી 2. ŽNL Beli Manastir
NK Ribar Kopacevo
એનકે પેટલોવાક
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:30
|
ક્રોએશિયા એમેચ્યોર 1. ŽNL Vukovarsko-srijemska
એનકે વ્રબાંજા
એનકે પોસાવક પોસાવસ્કી પોડગાજસી
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
15:30
|
ક્રોએશિયા એમેચ્યોર 3. ŽNL બરાંજસ્કા લિગા
NK Mladost Čeminac
એન.કે. ગ્રાનિસર ટોર્જાન્સી
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:30
|
ક્રોએશિયા એમેચ્યોર 3. ŽNL બરાંજસ્કા લિગા
એનકે ડેવર બ્રાંજીના
NK ક્રોએશિયા Branjin Vrh
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:30
|
ક્રોએશિયા એમેચ્યોર 3. ŽNL બરાંજસ્કા લિગા
એનકે લુક
NK Zmaj Zmajevac
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:30
|
ક્રોએશિયા એમેચ્યોર 2. ŽNL Primorsko-goranska
NK Stari ગ્રાડ Rijeka
એન કે મર્કોપાલજ
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:30
|
ક્રોએશિયા એમેચ્યોર 3. ŽNL બરાંજસ્કા લિગા
NK Mladost Čeminac
એન.કે. ગ્રાનિસર ટોર્જાન્સી
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:30
|
ક્રોએશિયા એમેચ્યોર 3. ŽNL બરાંજસ્કા લિગા
એનકે ડેવર બ્રાંજીના
NK ક્રોએશિયા Branjin Vrh
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:30
|
ક્રોએશિયા એમેચ્યોર 3. ŽNL બરાંજસ્કા લિગા
ŠNK Grozd Kotlina
NK Radnički Mirkovac
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:30
|
ક્રોએશિયા એમેચ્યોર 3. ŽNL બરાંજસ્કા લિગા
NK Mladost Čeminac
એન.કે. ગ્રાનિસર ટોર્જાન્સી
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/05
15:30
|
ક્રોએશિયા એમેચ્યોર 1. ŽNL Vukovarsko-srijemska
એનકે નેગોસ્લાવસી
HNK Fruškogorac Ilok
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:30
|
ક્રોએશિયા એમેચ્યોર 1. ŽNL Vukovarsko-srijemska
એનકે નેગોસ્લાવસી
HNK Fruškogorac Ilok
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
15:30
|
ક્રોએશિયા એમેચ્યોર 2. ŽNL Primorsko-goranska
એન કે ગોરંકા રાવણ ગોરા
NK Polet Skrad
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:30
|
ક્રોએશિયા એમેચ્યોર 2. ŽNL Primorsko-goranska
એન કે ગોરંકા રાવણ ગોરા
NK Polet Skrad
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:30
|
ક્રોએશિયા એમેચ્યોર 1. ŽNL Vukovarsko-srijemska
એનકે સ્લેવોનાક કોમ્લેટિન્સી
NK Mladost Vođinci
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
15:30
|
ક્રોએશિયા એમેચ્યોર 1. ŽNL Vukovarsko-srijemska
એનકે નોસ્ટેરીયા ન્યુસ્ટાર
એચએનકે મિટનીકા વુકોવર
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
15:30
|
ક્રોએશિયા એમેચ્યોર 1. ŽNL Vukovarsko-srijemska
એનકે નોસ્ટેરીયા ન્યુસ્ટાર
એચએનકે મિટનીકા વુકોવર
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
15:45
|
ક્રોએશિયા કલાપ્રેમી 1. ŽNL Požeško-slavonska
એનકે ઓમલાડિનાક Čaglin
એનકે સ્લેવેન ગ્રેડક
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
16:00
|
પોર્ટુગલ એમેચ્યોર એએફ સેતુબલ II વિભાગ
એફસી બેરીરેન્સ બી
ACRUT ઝાંબુજાલેન્સ
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
16:00
|
પોર્ટુગલ એમેચ્યોર એએફ સેતુબલ II વિભાગ
જીડી સેસિમ્બ્રા
એસ્ટ્રેલા સેન્ટ આન્દ્રે
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
16:00
|
સ્પેન એમેચ્યોર 1 લી પ્રોવિન્શિયલ ડિવિઝન ઑફ ઑફિસિયોનાડોસ, પ્રાઇમરા - ઝામોરા
સીડી ઇન્ટર લોસ વેલેસ
રેસિંગ ક્લબ Benavente
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
16:00
|
એસ્ટોનિયા Meistriliiga મહિલા
જેકે તબાસાલુ
તર્તુ તમમેકા મહિલા
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
16:00
|
પોર્ટુગલ કલાપ્રેમી એએફ લિસ્બન I વિભાગ
યુઆરડી ટાયર
માલવેરા ખાતે
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
16:00
|
પોર્ટુગલ એમેચ્યોર એએફ એવેરો I વિભાગ દક્ષિણ ઝોન
LAAC
સીસીઆર વાલેગા
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
16:00
|
સ્પેન એમેચ્યોર 1 લી પ્રોવિન્શિયલ ડિવિઝન ઑફ ઑફિસિયોનાડોસ, પ્રાઇમરા - ઝામોરા
સીડી ઇન્ટર લોસ વેલેસ
રેસિંગ ક્લબ Benavente
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
16:00
|
પોર્ટુગલ એમેચ્યોર એએફ વિલા રિયલ ડિવિઝન ઓફ ઓનર – શ્રેણી A
જીડી સર્વા
એફસી ફોન્ટેલાસ
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
16:00
|
ઇજિપ્ત પ્રીમિયર લીગ
સ્મોહા
ઝમાલેક એસસી
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
16:00
|
એસ્ટોનિયા Meistriliiga મહિલા
જેકે તબાસાલુ
તર્તુ તમમેકા મહિલા
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
16:00
|
સ્પેન કલાપ્રેમી Tercera Federación, જૂથ 3
એસડી સોલારેસ મેડીયો કુડેયો
યુસી કાર્ડ્સ
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
16:00
|
પોર્ટુગલ પોર્ટુગીઝ ચેમ્પિયનશિપ
વિટોરિયા ડી સેતુબલ
SC Lusitânia
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
16:00
|
સ્પેન કલાપ્રેમી Tercera Federación, જૂથ 18
એડી સાન ક્લેમેન્ટે
એટલાટિકો ટોમેલોસો
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
16:00
|
તુર્કી સુપર લિગ
ગાઝિયનટેપ એફકે
Hatayspor
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
16:00
|
સ્પેન કલાપ્રેમી Tercera Federación, જૂથ 13
સીડી પ્લસ અલ્ટ્રા
વાસ્તવિક મર્સિયા બી
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
16:30
|
સ્પેન કલાપ્રેમી Tercera Federación, જૂથ 2
રિયલ ટાઇટેનિકો એફસી
કોન્ડાલ ક્લબ
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
16:45
|
સંયુક્ત આરબ અમીરાત યુએઈ પ્રો લીગ
અલ જઝીરા
બનિયાસ
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
17:00
|
ડેનમાર્ક 1 લી ડિવિઝન
AaB
હોબ્રો
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/05
17:00
|
યુએસએ નેશનલ વિમેન્સ સોકર લીગ
હ્યુસ્ટન ડેશ
કેન્સાસ સિટી વર્તમાન
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/05
17:15
|
કુવૈત કુવૈત લીગ
કાઝમા એસસી
અલ-જહરા
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
17:15
|
નોર્વે Eliteserien
વાઇકિંગ FK
ટ્રોમ્સો IL
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
17:30
|
જર્મની 3. લિગા
એફસી ઇંગોલસ્ટેટ 04
SV Waldhof Mannheim
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
17:55
|
પોલેન્ડ એમેચ્યોર વી. લિગા – વિલ્કોપોલસ્કા
પ્રઝેમિસ્લાવ પોઝનાન
જીકેએસ ડોપીવો
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
18:00
|
બ્રાઝિલ બ્રાઝિલીરો સેરી એ, મહિલા
રેડ બુલ Bragantino
રિયલ બ્રાઝિલિયા એફસી
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
18:30
|
આર્જેન્ટિના એમેચ્યોર લિગા રોઝારિના ડી ફૂટબોલ, ડિવિઝન એ
ક્લબ એટલાટિકો આલિયાન્ઝા સ્પોર્ટ
સેન્ટ્રલ કોર્ડોબા ડી રોઝારિયો બી
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
18:30
|
આર્જેન્ટિના એમેચ્યોર લિગા રોઝારિના ડી ફૂટબોલ, ડિવિઝન એ
ક્લબ એટલાટિકો સાન ટેલ્મો
ચિલ્ડ્રન્સ સ્પોર્ટ્સ ગ્રુપ યુનિયન રોઝારિયો
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
18:30
|
આર્જેન્ટિના એમેચ્યોર લિગા રોઝારિના ડી ફૂટબોલ, ડિવિઝન B
ક્લબ ડિપોર્ટિવો અને સોશિયલ લક્સ
રમતગમત અને મનોરંજન સંઘ BANCO
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
18:30
|
આર્જેન્ટિના એમેચ્યોર લિગા રોઝારિના ડી ફૂટબોલ, ડિવિઝન B
ક્લબ એટલાટિકો ફિશરટન
લિયોન્સ ડી રોઝારિયો એફસી
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
18:30
|
આર્જેન્ટિના એમેચ્યોર લિગા રોઝારિના ડી ફૂટબોલ, ડિવિઝન C
સ્પોર્ટ્સ રિક્રિએશન ક્લબ 14મી જૂન
જોર્ગીટો જુનિયર્સ ફૂટબોલ ક્લબ
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
18:30
|
આર્જેન્ટિના એમેચ્યોર લિગા રોઝારિના ડી ફૂટબોલ, ડિવિઝન C
એસોસિએશન સિવિલ સરમિએન્ટો ફૂટબોલ ક્લબ
બોટાફોગો સ્પોર્ટ્સ ગ્રુપ
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
18:30
|
આર્જેન્ટિના એમેચ્યોર લિગા રોઝારિના ડી ફૂટબોલ, ડિવિઝન C
એસોસિએશન સિવિલ ક્લબ મારિયા રીના
સ્પોર્ટ્સ રિક્રિએશન ક્લબ 14મી જૂન
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
18:30
|
આર્જેન્ટિના એમેચ્યોર લિગા રોઝારિના ડી ફૂટબોલ, ડિવિઝન C
જોર્ગીટો જુનિયર્સ ફૂટબોલ ક્લબ
ક્લબ એટલાટિકો સ્પાર્ટા
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
18:30
|
આર્જેન્ટિના એમેચ્યોર લિગા રોઝારિના ડી ફૂટબોલ, ડિવિઝન C
ઓલિમ્પિયા ફૂટબોલ સ્કૂલ
પોલિડેપોર્ટિવો કન્ટ્રી ક્લબ સાન જોસ
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
18:30
|
આર્જેન્ટિના એમેચ્યોર લિગા રોઝારિના ડી ફૂટબોલ, ડિવિઝન C
પોલિડેપોર્ટિવો કન્ટ્રી ક્લબ સાન જોસ
એસોસિએશન સિવિલ ક્લબ મારિયા રીના
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
18:30
|
આર્જેન્ટિના એમેચ્યોર લિગા રોઝારિના ડી ફૂટબોલ, ડિવિઝન C
ક્લબ એટલાટિકો સ્પાર્ટા
ક્લબ ડેલ ગ્રાન રોઝારિયો
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
18:30
|
આર્જેન્ટિના એમેચ્યોર લિગા રોઝારિના ડી ફૂટબોલ, ડિવિઝન C
જોર્ગીટો જુનિયર્સ ફૂટબોલ ક્લબ
ક્લબ એટલાટિકો સ્પાર્ટા
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
18:30
|
આર્જેન્ટિના એમેચ્યોર લિગા રોઝારિના ડી ફૂટબોલ, ડિવિઝન C
ઓલિમ્પિયા ફૂટબોલ સ્કૂલ
પોલિડેપોર્ટિવો કન્ટ્રી ક્લબ સાન જોસ
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
18:30
|
આર્જેન્ટિના એમેચ્યોર લિગા રોઝારિના ડી ફૂટબોલ, ડિવિઝન C
પોલિડેપોર્ટિવો કન્ટ્રી ક્લબ સાન જોસ
એસોસિએશન સિવિલ ક્લબ મારિયા રીના
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
18:30
|
આર્જેન્ટિના એમેચ્યોર લિગા રોઝારિના ડી ફૂટબોલ, ડિવિઝન C
ક્લબ એટલાટિકો સ્પાર્ટા
ક્લબ ડેલ ગ્રાન રોઝારિયો
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
18:30
|
બ્રાઝિલ એમેચ્યોર સુપર કોપા નોરોસ્ટે – ગ્રુપ A
ઇસી ઇટાલ્વા
Portiuncula EC
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/05
18:30
|
આર્જેન્ટિના એમેચ્યોર લિગા રોઝારિના ડી ફૂટબોલ, ડિવિઝન C
ઓલિમ્પિયા ફૂટબોલ સ્કૂલ
પોલિડેપોર્ટિવો કન્ટ્રી ક્લબ સાન જોસ
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/05
18:30
|
આર્જેન્ટિના પ્રાઇમરા સી મેટ્રોપોલિટાના
ડિપોર્ટિવો મુનિઝ
રોઝારિયોથી સેન્ટ્રલ કોર્ડોબા
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
18:30
|
સ્પેન લિગા એફ
મેડ્રિડ CFF
રીઅલ મેડ્રિડ મહિલા
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
19:00
|
ગ્વાડેલુપ રિજનેલ 3 – પૂલ એ
જેટીઆર
એલાયન્સ એફસી
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
19:00
|
યુએસએ એમએલએસ નેક્સ્ટ પ્રો
ટોરોન્ટો એફસી II
કોલંબસ ક્રૂ 2
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
19:00
|
યુએસએ એમએલએસ નેક્સ્ટ પ્રો
ફિલાડેલ્ફિયા યુનિયન II
હન્ટ્સવિલે સિટી એફસી
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/05
19:00
|
આર્જેન્ટિના એમેચ્યોર જનરલ રોકા - પ્રથમ વિભાગ
SC Nelson Tomas Page
CA નિકોલસ બ્રુઝોન
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
19:00
|
યુએસએ એમએલએસ નેક્સ્ટ પ્રો
ટોરોન્ટો એફસી II
કોલંબસ ક્રૂ 2
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
19:00
|
બ્રાઝિલ બ્રાઝિલિયન સેરી એ
ગ્રિમેયો
ક્રિકિમા
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
19:30
|
બ્રાઝિલ બ્રાઝિલની સેરી સી
ફિગ્યુરેન્સ
એપેરેસીડેન્સ
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
20:00
|
આર્જેન્ટિના એમેચ્યોર લિગા પ્રાદેશિક ફૂટબોલ ડેલ સુર – કોરલ ડી બુસ્ટોસ
સીએસડી ન્યુબેરી અને એવર્ટન
એએમસી એટ્લેટિકો ગુએટીમોઝીન
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
20:00
|
ગ્વાડેલુપ ગ્વાડેલુપ પ્રદેશ 2 – પૂલ એ
એએસ ડ્રેગન
રેસિંગ ક્લબ Basse-Terre
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
20:00
|
ગ્વાડેલુપ ગ્વાડેલુપ પ્રદેશ 2 – પૂલ એ
એસી સેન્ટ-રોબર્ટ
લુનર
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
20:00
|
ગ્વાડેલુપ ગ્વાડેલુપ પ્રદેશ 2 – પૂલ એ
જે.એસ. વ્યુક્સ હેબિટન્ટ્સ
સીએસ કેપેસ્ટરિયન
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
20:00
|
અરુબા ડિવિઝન ઓફ ઓનર
એસવી એટ્લેટિકો સાન્ટા ફે
જોંગ અરુબા
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
21:00
|
ચિલી પ્રાઇમરા વિભાગ, મહિલા
કોબ્રેસલ
પેલેસ્ટિનો
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
21:00
|
આર્જેન્ટિના પ્રાઇમરા વિભાગ, મહિલા
બોકા જુનિયર્સ
રેસિંગ ક્લબ
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
21:30
|
બહામાસ BFA સિનિયર લીગ
બાહા જુનિયર્સ
વેસ્ટસાઇડ રેનેગેડ્સ
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
21:30
|
બહામાસ BFA સિનિયર લીગ
બાહા જુનિયર્સ
વેસ્ટસાઇડ રેનેગેડ્સ
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
22:00
|
અરુબા ડિવિઝન ઓફ ઓનર
એસવી એટલાન્ટિકો ડિપોર્ટિવો
એસસી યુનાઇટેડ
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
22:00
|
અરુબા ડિવિઝન ઓફ ઓનર
એસવી એટલાન્ટિકો ડિપોર્ટિવો
એસસી યુનાઇટેડ
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
22:00
|
કોલંબિયા વિમેન્સ લીગ
સ્વતંત્રતા મેડેલિન
સીડી કોર્ટુલુઆ
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
22:00
|
ડોમિનિકન રિપબ્લિક ડોમિનિકન ફૂટબોલ લીગ
એટલાટિકો વેગા રિયલ એફસી
મોચા એફસી
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/05
22:00
|
ડોમિનિકન રિપબ્લિક ડોમિનિકન ફૂટબોલ લીગ
એટલાટિકો વેગા રિયલ એફસી
મોચા એફસી
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
23:00
|
કોસ્ટા રિકા પ્રાઇમરા ડિવિઝન, ક્લોસુરા
મ્યુનિસિપલ લાઇબેરિયા
મ્યુનિસિપલ ગ્રીસ
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/05
23:00
|
કોસ્ટા રિકા પ્રાઇમરા વિભાગ, મહિલા
CCdr પેરેઝ Zeledon
બ્લુ સુનામી FF
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/06
00:00
|
યુએસએ નેશનલ વિમેન્સ સોકર લીગ
બે એફસી
શિકાગો રેડ સ્ટાર્સ
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/06
04:00
|
જાપાન નાદેશિકો લીગ, વિભાગ. 1, મહિલા
એનજીયુ નાગોયા એફસી
Iga FC Kunoichi
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/06
05:00
|
જાપાન J3 લીગ
તેગેવાજારો મિયાઝાકી
એસી નાગાનો પાર્ટનર
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/06
05:00
|
જાપાન J3 લીગ
તેગેવાજારો મિયાઝાકી
એસી નાગાનો પાર્ટનર
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/06
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 4 વાસ્લુઈ
એફસી 2007 ગાર્સેની
સ્પેરાન્તા ડ્રાન્સેની
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/06
08:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 4 વાસ્લુઈ
એફસી 2007 ગાર્સેની
સ્પેરાન્તા ડ્રાન્સેની
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/06
09:00
|
નાઇજીરીયા એનએલઓ ડિવિઝન વન લીગ - અકુરે સેન્ટર
હોપ ઓફ ગ્લોરી એફસી
Ibom યુથ એફસી
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/06
10:30
|
ઓસ્ટ્રેલિયા NPL 2, વિક્ટોરિયા
બ્રુન્સવિક સિટી એસસી
પ્રેસ્ટન લાયન્સ એફસી
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/06
10:30
|
ઓસ્ટ્રેલિયા NPL 2, વિક્ટોરિયા
બ્રુન્સવિક સિટી એસસી
પ્રેસ્ટન લાયન્સ એફસી
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/06
10:30
|
ઓસ્ટ્રેલિયા NPL 2, વિક્ટોરિયા
બ્રુન્સવિક સિટી એસસી
પ્રેસ્ટન લાયન્સ એફસી
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/06
10:30
|
ઓસ્ટ્રેલિયા NPL, વિક્ટોરિયા
Oakleigh તોપો
મોરલેન્ડ સિટી એફસી
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/06
11:00
|
તાંઝાનિયા પ્રીમિયર લીગ
Ihefu FC
નામુંગો એફસી
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/06
11:00
|
ઇટાલી કેમ્પિયોનાટો સ્પ્રિંગ 1
એમ્પોલી U19
સાસુઓલો U19
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/06
12:00
|
ઈંગ્લેન્ડ એમેચ્યોર પ્રોફેશનલ ડેવલપમેન્ટ લીગ
શેફિલ્ડ યુનાઇટેડ યુએક્સએનએમએક્સ
ક્રુ એલેક્ઝાન્ડ્રા U21
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/06
12:30
|
અઝરબૈજાન İkinci liqa
Kür-Araz FK
Sheki City FK
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/06
14:05
|
સંયુક્ત આરબ અમીરાત યુએઈ પ્રો લીગ
અલ બાટેહ
અલ વાસલ
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/06
14:05
|
સંયુક્ત આરબ અમીરાત યુએઈ પ્રો લીગ
અલ બાટેહ
અલ વાસલ
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/06
14:05
|
સંયુક્ત આરબ અમીરાત યુએઈ પ્રો લીગ
અલ બાટેહ
અલ વાસલ
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/06
15:00
|
અઝરબૈજાન મિસ્લી પ્રીમિયર લીગ
Səbail FK
ગબાલા એફકે
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/06
16:00
|
કુવૈત કુવૈત લીગ
અલ ફેહાહીલ
અલ-કુવૈત
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/06
16:00
|
નોર્વે 2જી વિભાગ જૂથ 1
Flekkerøy
વાઇકિંગ FK II
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/06
16:00
|
નોર્વે 2જી વિભાગ જૂથ 1
Flekkerøy
વાઇકિંગ FK II
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/06
16:00
|
ઇટાલી સેરી એ
Salernitana
Atalanta
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/06
16:00
|
એસ્ટોનિયા એસિલિગા
FCI લેવડિયા તલ્લીન U21
જેકે તલ્લિન્ના કાલેવ U21
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/06
16:00
|
કુવૈત કુવૈત લીગ
અલ ફેહાહીલ
અલ-કુવૈત
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/06
16:00
|
ક્રોએશિયા એમેચ્યોર લિગા વેટેરાના વુકોવર્સ્કો – શ્રીજેમસ્કે ઝુપાનીજે
એનકે ક્રોએશિયા બોગદાનોવસી – વેટેરાની
HNK Fruškogorac Ilok – વેટરની
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/06
16:00
|
ક્રોએશિયા એમેચ્યોર લિગા વેટેરાના વુકોવર્સ્કો – શ્રીજેમસ્કે ઝુપાનીજે
એનકે ક્રોએશિયા બોગદાનોવસી – વેટેરાની
HNK Fruškogorac Ilok – વેટરની
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/06
16:00
|
ક્રોએશિયા એમેચ્યોર લિગા વેટેરાના વુકોવર્સ્કો – શ્રીજેમસ્કે ઝુપાનીજે
એનકે શોકાડિજા બેબીના ગ્રેડા – વેટેરાની
એનકે સ્લેવોનાક કોમ્લેટિન્સી – વેટરની
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/06
16:00
|
ક્રોએશિયા એમેચ્યોર લિગા વેટેરાના વુકોવર્સ્કો – શ્રીજેમસ્કે ઝુપાનીજે
એનકે શોકાડિજા બેબીના ગ્રેડા – વેટેરાની
એનકે સ્લેવોનાક કોમ્લેટિન્સી – વેટરની
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/06
16:00
|
ક્રોએશિયા એમેચ્યોર લિગા વેટેરાના વુકોવર્સ્કો – શ્રીજેમસ્કે ઝુપાનીજે
એનકે સ્લેવોનાક ગ્રેડિસ્ટે – વેટરની
એનકે દિલજ વિન્કોવસી – વેટરની
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/06
16:00
|
ક્રોએશિયા એમેચ્યોર લિગા વેટેરાના વુકોવર્સ્કો – શ્રીજેમસ્કે ઝુપાનીજે
એનકે સ્લેવોનાક ગ્રેડિસ્ટે – વેટરની
એનકે દિલજ વિન્કોવસી – વેટરની
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/06
16:00
|
ક્રોએશિયા એમેચ્યોર લિગા વેટેરાના વુકોવર્સ્કો – શ્રીજેમસ્કે ઝુપાનીજે
એનકે સ્લેવોનાક ગ્રેડિસ્ટે – વેટરની
એનકે દિલજ વિન્કોવસી – વેટરની
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/06
16:00
|
ક્રોએશિયા એમેચ્યોર લિગા વેટેરાના વુકોવર્સ્કો – શ્રીજેમસ્કે ઝુપાનીજે
એનકે ઓટોક - વેટરની
એનકે હાસ્ક સોકોલ સ્ટારી જાનકોવસી – વેટરની
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/06
16:00
|
ક્રોએશિયા એમેચ્યોર લિગા વેટેરાના વુકોવર્સ્કો – શ્રીજેમસ્કે ઝુપાનીજે
એનકે ઓટોક - વેટરની
એનકે હાસ્ક સોકોલ સ્ટારી જાનકોવસી – વેટરની
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/06
16:00
|
ક્રોએશિયા એમેચ્યોર લિગા વેટેરાના વુકોવર્સ્કો – શ્રીજેમસ્કે ઝુપાનીજે
એનકે ઓટોક - વેટરની
એનકે હાસ્ક સોકોલ સ્ટારી જાનકોવસી – વેટરની
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/06
16:00
|
ક્રોએશિયા એમેચ્યોર લિગા વેટેરાના વુકોવર્સ્કો – શ્રીજેમસ્કે ઝુપાનીજે
એનકે હર્વત્સ્કી સોકોલ મિર્કોવસી – વેટેરાની
એનકે ફ્રેન્કોપન રોકોવસી-એન્ડ્રીજાસેવસી – વેટેરાની
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/06
16:00
|
ક્રોએશિયા એમેચ્યોર લિગા વેટેરાના વુકોવર્સ્કો – શ્રીજેમસ્કે ઝુપાનીજે
એનકે હર્વત્સ્કી સોકોલ મિર્કોવસી – વેટેરાની
એનકે ફ્રેન્કોપન રોકોવસી-એન્ડ્રીજાસેવસી – વેટેરાની
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/06
16:00
|
ક્રોએશિયા એમેચ્યોર લિગા વેટેરાના વુકોવર્સ્કો – શ્રીજેમસ્કે ઝુપાનીજે
એચએનકે વિન્કોવસી - વેટરની
વુકોવર્સ્કી વેટેરાની
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/06
16:00
|
ક્રોએશિયા એમેચ્યોર લિગા વેટેરાના વુકોવર્સ્કો – શ્રીજેમસ્કે ઝુપાનીજે
એચએનકે વિન્કોવસી - વેટરની
વુકોવર્સ્કી વેટેરાની
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/06
16:00
|
ક્રોએશિયા એમેચ્યોર લિગા વેટેરાના વુકોવર્સ્કો – શ્રીજેમસ્કે ઝુપાનીજે
એચએનકે વિન્કોવસી - વેટરની
વુકોવર્સ્કી વેટેરાની
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/06
16:45
|
સંયુક્ત આરબ અમીરાત યુએઈ પ્રો લીગ
શબાબ અલ-અહલી દુબઈ
અલ શારજાહ
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/06
17:00
|
જર્મની એમેચ્યોર ઓબરલિગા રાઈનલેન્ડ-ફ્ફાલ્ઝ/સાર
FV Dudenhofen
Eintracht Trier
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/06
17:30
|
ઇઝરાયેલ પ્રીમિયર લીગ
બેટર જેરુસલેમ
અશદોદ એસસી
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/06
23:00
|
અરુબા ડિવિઝન ઓફ ઓનર
SV Caiquetio
સીડી રૂઇ Afo
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/07
00:00
|
બ્રાઝિલ બ્રાઝિલીરો સેરી એ, મહિલા
અમેરિકા મિનેરો
ફ્લેમેન્ગો
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/07
01:00
|
અરુબા ડિવિઝન ઓફ ઓનર
SV Sportboys અરુબા
SV Independiente Caravel Angochi
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/07
01:00
|
અરુબા ડિવિઝન ઓફ ઓનર
SV Sportboys અરુબા
SV Independiente Caravel Angochi
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/07
09:00
|
નાઇજીરીયા એનએલઓ ડિવિઝન વન લીગ - અકુરે સેન્ટર
Ojodu City Fc
Buruj Fc
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/07
09:00
|
નાઇજીરીયા એનએલઓ ડિવિઝન વન લીગ - અકુરે સેન્ટર
Ojodu City Fc
Buruj Fc
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/07
09:00
|
નાઇજીરીયા એનએલઓ ડિવિઝન વન લીગ - અકુરે સેન્ટર
Ojodu City Fc
Buruj Fc
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/07
12:00
|
અઝરબૈજાન İkinci liqa
શફા એફકે
Şahdağ Qusar FK
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/07
12:00
|
અઝરબૈજાન İkinci liqa
શફા એફકે
Şahdağ Qusar FK
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/07
12:00
|
ઈંગ્લેન્ડ એમેચ્યોર પ્રોફેશનલ ડેવલપમેન્ટ લીગ
ક્વીન્સ પાર્ક રેન્જર્સ U21
બાર્ન્સલી યુ 21
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/07
12:00
|
સ્લોવાકિયા U19
એફસી પેટ્રઝાલ્કા U19
MFK Ružomberok U19
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/07
12:00
|
ઈંગ્લેન્ડ એમેચ્યોર પ્રોફેશનલ ડેવલપમેન્ટ લીગ
પીટરબરો યુનાઇટેડ યુ 21
કોવેન્ટ્રી સિટી યુ 21
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/07
12:00
|
ઈંગ્લેન્ડ એમેચ્યોર પ્રોફેશનલ ડેવલપમેન્ટ લીગ
ક્વીન્સ પાર્ક રેન્જર્સ U21
બાર્ન્સલી યુ 21
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/07
12:00
|
સ્લોવાકિયા U19
એફસી પેટ્રઝાલ્કા U19
MFK Ružomberok U19
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/07
14:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 હરગીતા
ACS સેન્ડોમિનિક
AS Piliske Tuşnad શનિ
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/07
14:05
|
સંયુક્ત આરબ અમીરાત યુએઈ પ્રો લીગ
ખોર ફક્કન
અલ-આઇન
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/07
14:05
|
સંયુક્ત આરબ અમીરાત યુએઈ પ્રો લીગ
ખોર ફક્કન
અલ-આઇન
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/07
14:05
|
સંયુક્ત આરબ અમીરાત યુએઈ પ્રો લીગ
ખોર ફક્કન
અલ-આઇન
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/07
14:35
|
કુવૈત કુવૈત લીગ
અલ-નાસર કુવૈત
અલ-અરબી કુવૈત
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/07
15:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 Iasi
વોઇન્ટા બોસિયા
પોયાના પોપેસ્ટી
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/07
15:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 Iasi
વોઇન્ટા બોસિયા
પોયાના પોપેસ્ટી
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/07
16:00
|
ઇઝરાયેલ નેશનલ લીગ
Bnei Yehuda તેલ અવીવ
મક્કાબી યાફો કાબિલ્યો
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/07
16:00
|
ઇઝરાયેલ નેશનલ લીગ
Bnei Yehuda તેલ અવીવ
મક્કાબી યાફો કાબિલ્યો
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/07
16:00
|
લિથુઆનિયા LFF કપ
BE1 નં
Ekranas Panevezys
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/07
16:45
|
સંયુક્ત આરબ અમીરાત યુએઈ પ્રો લીગ
અલ-વહદા એફસી
અલ-નાસર દુબઈ
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/07
17:00
|
જર્મની એમેચ્યોર બ્રેમેન-લીગા
એસવી વેર્ડર બ્રેમેન II
એફસી ઓબરન્યુલેન્ડ
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/07
17:00
|
જર્મની એમેચ્યોર બ્રેમેન-લીગા
એસવી વેર્ડર બ્રેમેન II
એફસી ઓબરન્યુલેન્ડ
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/07
17:50
|
સાઉદી અરેબિયા વિભાગ 1
જેદ્દાહ ક્લબ
અલ-ફૈસલી
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/07
17:50
|
સાઉદી અરેબિયા વિભાગ 1
જેદ્દાહ ક્લબ
અલ-ફૈસલી
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/07
18:00
|
ઈંગ્લેન્ડ એમેચ્યોર પ્રોફેશનલ ડેવલપમેન્ટ લીગ
કોલચેસ્ટર યુનાઇટેડ U21
વોટફોર્ડ યુએક્સએનએમએક્સ
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/07
18:00
|
ઈંગ્લેન્ડ એમેચ્યોર પ્રોફેશનલ ડેવલપમેન્ટ લીગ
કોલચેસ્ટર યુનાઇટેડ U21
વોટફોર્ડ યુએક્સએનએમએક્સ
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/08
00:00
|
અરુબા ડિવિઝન ઓફ ઓનર
એસવી લા ફામા સાવનેતા
એસવી રિયલ કોયારી
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/08
00:00
|
અરુબા ડિવિઝન ઓફ ઓનર
એસવી લા ફામા સાવનેતા
એસવી રિયલ કોયારી
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/08
07:00
|
સ્લોવાકિયા 1. લિગા, મહિલા
સ્પાર્ટક ટર્નાવા
MFK Ružomberok
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/08
07:00
|
ન્યુઝીલેન્ડ નેશનલ લીગ
વેલિંગ્ટન ફોનિક્સ રિઝર્વ
આઇલેન્ડ બે યુનાઇટેડ
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/08
09:00
|
કઝાકિસ્તાન કઝાકિસ્તાન કપ
FC Ordabasy
FK Aktobe
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/08
10:30
|
ઓસ્ટ્રેલિયા NPL, ક્વીન્સલેન્ડ
ગોલ્ડ કોસ્ટ યુનાઇટેડ
મોરેટન સિટી એક્સેલસિયર એફસી
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/08
10:30
|
ઓસ્ટ્રેલિયા વિક્ટોરિયા પ્રીમિયર લીગ વુમન
પ્રેસ્ટન લાયન્સ
દક્ષિણ મેલબોર્ન એફસી
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/08
11:00
|
અઝરબૈજાન ફર્સ્ટ ડિવિઝન
ઇરેવન
દિફાઈ અગસુ
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/08
11:00
|
નાઇજીરીયા એનએલઓ ડિવિઝન વન લીગ - અકુરે સેન્ટર
ઇગનમુ ફૂટબોલ ક્લબ
Lekki યુનાઇટેડ ફૂટબોલ ક્લબ
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/08
11:00
|
નાઇજીરીયા એનએલઓ ડિવિઝન વન લીગ - અકુરે સેન્ટર
ઇગનમુ ફૂટબોલ ક્લબ
Lekki યુનાઇટેડ ફૂટબોલ ક્લબ
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/08
12:00
|
ડેનમાર્ક કલાપ્રેમી Danmarksserien
એબી ટર્નબી
બી 1908
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/08
12:00
|
આર્મેનિયા ફર્સ્ટ લીગ
સન્માન
એફસી અરારત II
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/08
12:30
|
ચેક રિપબ્લિક U19 1 લી ડિવિઝન
MFK Frydek Mistek U19
MFK Karviná U19
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/08
14:00
|
અલ્બેનિયા કેટેગોરિયા અને પારે
KF Luz i Vogël 2008
કે.એફ.વોરા
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/08
14:30
|
સર્બિયા કલાપ્રેમી Šumadijska Okružna Liga
FK Mladi Rudar Bukovik
Omladinac Donja Rača
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/08
14:30
|
ચેક રિપબ્લિક ડિવિઝ ઇ
ટીજે સ્લોવાન બેઝેનેક
એફસી Vsetin
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/08
14:30
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 કારાસ સેવેરીન
એએસ વિટોરુલ વારડિયા 2023
AS Croația Clocotici
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/08
14:30
|
ઇજિપ્તીયન સેકન્ડ ડિવિઝન
માકડી એફસી
નોગુમ એફસી
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/08
14:30
|
ઇજિપ્તીયન સેકન્ડ ડિવિઝન
મિસર અલ-મક્કાસા
ડિકર્નિસ એસસી
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/08
14:30
|
ફ્રાન્સ વિભાગ 1, મહિલા
ઇએ ગિનગampમ્પ
લે હાવરે એસી
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/08
14:30
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 કારાસ સેવેરીન
એએસ વિટોરુલ વારડિયા 2023
AS Croația Clocotici
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/08
14:30
|
ફ્રાન્સ વિભાગ 1, મહિલા
એફસી ફ્લુરી 91
મોન્ટપેલિયર એચએસસી
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/08
14:30
|
ઇજિપ્તીયન સેકન્ડ ડિવિઝન
મિસર અલ-મક્કાસા
ડિકર્નિસ એસસી
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/08
14:30
|
ફ્રાન્સ વિભાગ 1, મહિલા
પોરિસ એફસી
ડીજોન એફસીઓ
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/08
14:30
|
સર્બિયા કલાપ્રેમી Zaječarska Okružna Liga
FK Graničar Veliki Izvor
FK મિડઝોર કાલના
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/08
14:30
|
સર્બિયા કલાપ્રેમી Zaječarska Okružna Liga
FK Osnić
FK BSK બોગોવિના
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/08
14:30
|
સર્બિયા કલાપ્રેમી Zaječarska Okružna Liga
FK Graničar Veliki Izvor
FK મિડઝોર કાલના
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/08
15:00
|
બોસ્નિયા અને હર્ઝેગોવિના એમેચ્યોર 2. Liga FBiH – Zapad
NK Brnjaci
એનકે વિટેઝ
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/08
15:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 બ્રાસોવ
એસસી બ્રાન
ACS Prejmer
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/08
15:00
|
રોમાનિયા લિગા III સિરી 3
Dunărea Călărași
એફસી એગ્રીકોલા બોર્સિયા
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/08
15:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 બ્રાસોવ
ACS વલ્કન 2008 II
ACSM કોડલીયા II
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/08
15:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 બ્રાસોવ
ACS Hâlchiu
ACS Colțea 1920 Brașov II
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/08
15:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 કોન્સ્ટેન્ટા
AS Progresul Osmancea
એ.એસ. કન્સ્ટ્રકટરુલ ટોપરાસર
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/08
15:00
|
સર્બિયા કલાપ્રેમી Medjuopštinska liga Sever
એફકે પાર્ટીઝાન ગ્લોગોવાક
એફકે વિનોરાકા
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/08
15:00
|
બોસ્નિયા અને હર્ઝેગોવિના એમેચ્યોર 2. લિગા એફબીઆઈએચ – સેન્ટર
એનકે નેમિલા
FK બેટન સારાજેવો
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/08
15:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 બ્રાસોવ
એસસી બ્રાન
ACS Prejmer
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/08
15:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 બ્રાસોવ
ACS વલ્કન 2008 II
ACSM કોડલીયા II
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/08
15:00
|
રોમાનિયા લિગા III સિરી 2
AS Voința Limpeziș
ACS Viitorul Șuțești
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/08
15:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 બ્રાસોવ
ACS Hâlchiu
ACS Colțea 1920 Brașov II
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/08
15:00
|
સર્બિયા કલાપ્રેમી Medjuopštinska liga Sever
OFK Dragoševac
GFK Strelište Jagodina
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/08
15:00
|
સર્બિયા કલાપ્રેમી Medjuopštinska liga Sever
FK Jedinstvo Duboka
FK Osaonica Bagrdan
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/08
15:00
|
સર્બિયા કલાપ્રેમી Medjuopštinska liga Sever
એફકે પાર્ટીઝાન ગ્લોગોવાક
એફકે વિનોરાકા
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/08
15:00
|
બોસ્નિયા અને હર્ઝેગોવિના એમેચ્યોર 2. લિગા એફબીઆઈએચ – સેન્ટર
એનકે નેમિલા
FK બેટન સારાજેવો
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/08
15:00
|
બોસ્નિયા અને હર્ઝેગોવિના એમેચ્યોર 2. FBIH લીગ – જગ
HNK Čapljina
FK Turbina Jablanica
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/08
15:00
|
બોસ્નિયા અને હર્ઝેગોવિના એમેચ્યોર 2. Liga FBiH – Zapad
NK Brnjaci
એનકે વિટેઝ
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/08
15:00
|
બોસ્નિયા અને હર્ઝેગોવિના એમેચ્યોર 2. લિગા એફબીઆઈએચ – સેન્ટર
એનકે બોસ્ના વિસોકો
FK Mošćanica સારાજેવો
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/08
15:00
|
બોસ્નિયા અને હર્ઝેગોવિના એમેચ્યોર 2. FBIH લીગ – જગ
એચએનકે ક્રુસેવો
એનકે લ્યુબુસ્કી
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/08
15:00
|
બોસ્નિયા અને હર્ઝેગોવિના એમેચ્યોર 2. FBIH લીગ – જગ
NK Troglav 1918 Livno
HNK Brotnjo Čitluk
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/08
15:00
|
બોસ્નિયા અને હર્ઝેગોવિના એમેચ્યોર 2. FBIH લીગ – જગ
HNK Čapljina
FK Turbina Jablanica
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/08
15:00
|
બોસ્નિયા અને હર્ઝેગોવિના એમેચ્યોર 2. FBIH લીગ – જગ
એચએનકે મેડજુગોર્જે
NK Kamešnica Podhum
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/08
15:00
|
ગ્રીસ કલાપ્રેમી A2 EPS ઇલિયાસ
ડીજેનિસ ચરિયાસ એસી
માટે. મેક્રિશન
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/08
15:00
|
ગ્રીસ કલાપ્રેમી A2 EPS ઇલિયાસ
ડીજેનિસ ચરિયાસ એસી
માટે. મેક્રિશન
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/08
15:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 મ્યુરેસ
એએસ ફરેલ રોટેની
એએસ વિટોરુલ ડેલેની
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/08
15:00
|
રોમાનિયા એમેચ્યોર લિગા 5 મ્યુરેસ
એએસ ફરેલ રોટેની
એએસ વિટોરુલ ડેલેની
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/08
15:30
|
ક્રોએશિયા એમેચ્યોર 4. NL Središte Zagreb – Podskupina A
NK Mladost Zabok
એનકે ઝાગ્રેબ
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/08
16:00
|
બલ્ગેરિયા એમેચ્યોર ચેતવાર્તા લીગ – ઓજી સોફિયા
એફસી નાડેઝડા ડોબ્રોસ્લાવત્સી
એફસી ઝેનિટ ફિલિપોવત્સી
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/08
17:00
|
બ્રાઝિલ U20 બ્રાઝિલિયન ચેમ્પિયનશિપ
સાઓ પાઉલો U20
પાલ્મીરાસ U20
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/08
17:00
|
સ્વીડન એટન, નોરા
એએફસી ઍસ્કિલ્સ્ટુના
એફસી સ્ટોકહોમ Internazionale
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/08
17:00
|
સ્વીડન એટન, નોરા
એએફસી ઍસ્કિલ્સ્ટુના
એફસી સ્ટોકહોમ Internazionale
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/08
17:00
|
જર્મની એમેચ્યોર સ્લેસ્વિગ-હોલ્સ્ટેઇન-લિગા
ટીએસબી ફ્લેન્સબર્ગ
પીએસવી ન્યુમ્યુન્સ્ટર
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/08
17:00
|
સ્વીડન એટન, નોરા
FBK કાર્લસ્ટાડ
યુનાઇટેડ આઇકે નોર્ડિક
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/08
17:00
|
બ્રાઝિલ U20 બ્રાઝિલિયન ચેમ્પિયનશિપ
સાઓ પાઉલો U20
પાલ્મીરાસ U20
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/08
17:00
|
ડેનમાર્ક કલાપ્રેમી Danmarksserien
Nørresundby BK
આર્હુસ ફ્રેમાડ 2
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/08
17:00
|
જર્મની કલાપ્રેમી Oberliga બેડેન Wuerttemberg
એસવી ઓબેરાચેર્ન
ઓફેનબર્ગર FV
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/08
17:00
|
જર્મની કલાપ્રેમી Verbandsliga Hessen નોર્ડ
એસજી બ્રોન્ઝેલ
CSC 03 કેસેલ
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/08
17:30
|
તુર્કી તુર્કી કુપાસી
ફાતિહ કારાગુમરુક
Trabzonspor
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/08
17:30
|
દક્ષિણ આફ્રિકા પ્રીમિયરશિપ
ઓર્લાન્ડો પાઇરેટ્સ
ચિપા યુનાઇટેડ
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/08
17:30
|
એસ્ટોનિયા Eesti Karikas
FCI લેવડિયા તલ્લીન
વિમ્સી જેકે
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/08
18:00
|
આઇસલેન્ડ Urvalsdeild, મહિલા
Breiðablik Kópavogur
સ્ટજરનન
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/08
18:00
|
આઇસલેન્ડ Urvalsdeild, મહિલા
કેફ્લેવિક મહિલા
મૂલ્ય રેકજાવિક
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/08
18:00
|
સ્વિટ્ઝર્લૅન્ડ એમેચ્યોર 2. OFV લીગ
એફસી મોન્ટલિંગેન
અલ્ટસ્ટેન
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/08
18:00
|
આઇસલેન્ડ Urvalsdeild, મહિલા
કેફ્લેવિક મહિલા
મૂલ્ય રેકજાવિક
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/08
18:00
|
આઇસલેન્ડ Urvalsdeild, મહિલા
Breiðablik Kópavogur
સ્ટજરનન
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/08
18:00
|
સ્વિટ્ઝર્લૅન્ડ એમેચ્યોર 2. OFV લીગ
એફસી મોન્ટલિંગેન
અલ્ટસ્ટેન
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/08
18:00
|
સ્વિટ્ઝર્લૅન્ડ એમેચ્યોર 2. OFV લીગ
એફસી મોન્ટલિંગેન
અલ્ટસ્ટેન
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/08
18:00
|
આઇસલેન્ડ Urvalsdeild, મહિલા
FH Hafnarfjörður મહિલા
થ્રોટુર રેકજાવિક
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/08
18:00
|
આઇસલેન્ડ Urvalsdeild, મહિલા
Breiðablik Kópavogur
સ્ટજરનન
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/08
18:00
|
સ્વીડન એટન, નોરા
ઓરેબ્રો સિરિયનસ્કા બી.કે
સોલેન્ટુના એફ.એફ
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/08
18:00
|
બ્રાઝીલ U20 Catarinense
Brusque U20
અરાક્વરી U20 નેશન
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/08
18:00
|
બ્રાઝીલ U20 Catarinense
Brusque U20
અરાક્વરી U20 નેશન
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/08
18:30
|
બ્રાઝીલ કલાપ્રેમી U17 Cearense
સાઓ ગેરાર્ડો EC U17
Ceara U17
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/08
18:30
|
બ્રાઝીલ કલાપ્રેમી U17 Cearense
સાઓ ગેરાર્ડો EC U17
Ceara U17
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/08
19:00
|
જીબ્રાલ્ટર ફૂટબોલ લીગ
એફસી બ્રુનો મેગ્પીઝ
માન્ચેસ્ટર 62
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/08
21:00
|
ચિલી પ્રાઇમરા વિભાગ, મહિલા
Iquique રમતો
આંટોફગસથા
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/08
23:00
|
યુએસએ એમએલએસ નેક્સ્ટ પ્રો
ઓર્લાન્ડો સિટી બી
ન્યૂ યોર્ક રેડ બુલ્સ II
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/08
23:30
|
યુએસએ એમએલએસ નેક્સ્ટ પ્રો
ક્રાઉન લેગસી એફસી
ન્યૂ ઇંગ્લેન્ડ ક્રાંતિ II
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/08
23:30
|
યુએસએ એમએલએસ નેક્સ્ટ પ્રો
એટલાન્ટા યુનાઈટેડ 2
કેરોલિના કોર એફસી
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/09
02:00
|
દક્ષિણ અમેરિકા CONMEBOL Libertadores
Millonarios
બોલિવર
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/09
02:00
|
દક્ષિણ અમેરિકા CONMEBOL Libertadores
Millonarios
બોલિવર
|
સ્કોર કરવા માટે બંને ટીમો
|
05/09
02:00
|
યુએસએ નેશનલ વિમેન્સ સોકર લીગ
શાસન એફસી
કેન્સાસ સિટી વર્તમાન
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/09
02:00
|
દક્ષિણ અમેરિકા CONMEBOL Libertadores
Millonarios
બોલિવર
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/09
12:00
|
સ્વીડન એટન, નોરા
Friska Viljor FC
એસિરીસ્કા એફએફ
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/09
12:00
|
ઈંગ્લેન્ડ એમેચ્યોર પ્રોફેશનલ ડેવલપમેન્ટ લીગ
વિગાન એથ્લેટિક U21
ક્રુ એલેક્ઝાન્ડ્રા U21
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/09
12:00
|
સ્વીડન વિભાગ 2, નોરા ગોટાલેન્ડ
સેફલ એસ.કે
આઈકે કોંગાહલ્લા
|
1.5 થી વધુ ગોલ
|
05/09
12:00
|
સ્વીડન એટન, નોરા
Friska Viljor FC
એસિરીસ્કા એફએફ
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/09
12:00
|
સ્વીડન વિભાગ 2, નોરા ગોટાલેન્ડ
અહલાફોર્સ આઈએફ
IFK કુમલા FK
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/09
12:00
|
સ્વીડન વિભાગ 2, નોરા ગોટાલેન્ડ
IFK Skovde FK
Motala AIF FK
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/09
12:00
|
ઈંગ્લેન્ડ એમેચ્યોર પ્રોફેશનલ ડેવલપમેન્ટ લીગ
વિગાન એથ્લેટિક U21
ક્રુ એલેક્ઝાન્ડ્રા U21
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/09
13:00
|
સ્વીડન Damallsvenskan
જો બ્રોમ્માપોજકર્ણ
Piteå IF
|
2.5 થી વધુ ગોલ
|
05/09
13:00
|
ગ્રીસ બેટ્સન સુપર લીગ 2
ઇલિયોપોલી
કલામાતા એફસી
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|
05/09
13:00
|
ગ્રીસ બેટ્સન સુપર લીગ 2
એથેન્સ કેલિથિયા એફસી
ચણીયા એફસી
|
0.5 થી વધુ ગોલ – પ્રથમ હાફ ગોલ
|