ફૂટબોલ માર્ગદર્શિકા જ્યાં આજની બધી રમતો ખુલ્લી, બંધ અથવા ઑનલાઇન ટીવી પર લાઇવ જોવી:
દરેક વ્યક્તિ જે સ્પોર્ટ્સ સટ્ટાબાજીને પસંદ કરે છે તે લાઇવ ફૂટબોલ પ્રત્યે પણ જુસ્સાદાર છે અને અમારા વાચકો સુધી શ્રેષ્ઠ અને સૌથી સંપૂર્ણ સામગ્રી લાવવા માંગે છે, અમે લાવ્યા છીએ ઓપન અને બંધ ટીવી અને ઓનલાઈન પર ગેમ્સ માર્ગદર્શન જેથી તમે, વાચક, આમાં બોલ ક્યાં ફરશે તેનું અનુસરણ કરી શકો સીઝન 2023-2024 બ્રાઝિલ અને વિશ્વની મુખ્ય ચેમ્પિયનશિપમાં, દેશની ટેલિવિઝન ચેનલો અને ઇન્ટરનેટ સ્ટ્રીમિંગના પ્રોગ્રામિંગમાં.
નોંધ: પ્રોગ્રામિંગ ગ્રીડ ચેનલો દ્વારા પૂર્વ સૂચના વિના બદલી શકાય છે.
આજની બધી રમતો ટીવી પર અથવા ઓનલાઈન લાઈવ ક્યાં જોવી:
શુક્રવાર - 10/ 05
08h00 – Austrália x Japão – Copa da Ásia Feminina Sub-17
ચેનલ્સ: સ્ટાર+
13h30 – Magdeburg x Greuther Fürth – 2.Bundesliga
ચેનલો: વનફૂટબોલ
13h30 – Paderborn x Hamburgo – 2.Bundesliga
ચેનલો: વનફૂટબોલ
13h30 – RB Leipzig x Hoffenheim – Alemão Feminino
ચેનલ્સ: Youtube.com/@DAZNWomensFootball
15h00 – Al-Ittihad x Al-Ettifaq – Campeonato Saudita
ચેનલો: BandSports અને Youtube.com/@canalgoatbr
15h00 – Manchester City x Leeds United – FA Cup Sub-18 (FINAL)
ચેનલ્સ: સ્ટાર+
15h30 – Augsburg x Stuttgart – Bundesliga
ચેનલો: Sportv અને OneFootball
15h30 – Burgos x Eldense – La Liga 2
ચેનલ્સ: સ્ટાર+
15h30 – Barcelona x Athletic Bilbao – Espanhol Feminino
ચેનલ્સ: Youtube.com/@DAZNWomensFootball
15h45 – Frosinone x Internazionale – Serie A
ચેનલ્સ: ESPN અને Star+
16h00 – Alavés x Girona – La Liga
ચેનલો: ESPN 4 અને Star+
16h00 – Brest x Reims – Ligue 1
ચેનલ્સ: સ્ટાર+
16h00 – Doncaster x Crewe Alexandra – EFL League Two (Playoffs-semi-volta)
ચેનલ્સ: સ્ટાર+
16h15 – Chaves x Famalicão – Liga Portugal
ચેનલ્સ: સ્ટાર+
19h00 – Novorizontino x Ceará – Brasileirão Série B
ચેનલો: Sportv અને પ્રીમિયર
19h00 – Sarmiento x Instituto Cordóba – Campeonato Argentino
ચેનલ્સ: સ્ટાર+
19h00 – Minas x Tubarão – Liga Futsal
ચેનલ્સ: Youtube.com/@LNFoficial
19h30 – Esporte Futuro x Magnus – Liga Futsal
ચેનલ્સ: Youtube.com/@LNFoficial
20h00 – Santo André x Cascavel – Liga Futsal
ચેનલ્સ: Youtube.com/@LNFoficial
20h00 – Taubaté x Campo Mourão – Liga Futsal
ચેનલ્સ: Youtube.com/@LNFoficial
20h00 – Nacional x Fénix – Campeonato Uruguaio
ચેનલ્સ: સ્ટાર+
21h00 – Newell’s Old Boys x Platense – Campeonato Argentino
ચેનલ્સ: સ્ટાર+
21h00 – Deportivo Cuenca x Cumbayá – Campeonato Equatoriano
ચેનલ્સ: સ્ટાર+
21h30 – Goiás x Ituano – Brasileirão Série B
ચેનલો: Sportv અને પ્રીમિયર
21h30 – CRB x Chapecoense – Brasileirão Série B
Canais: Premeire e Youtube.com/@canalgoatbr
આજની રમતો વિશે વિગતો
બ્રાઝિલમાં જીવંત પ્રસારિત થતી આજની તમામ મેચો બ્રાઝિલિયાના રાષ્ટ્રીય સમય સાથે અમારી ટીવી ગેમ માર્ગદર્શિકામાં સૂચિબદ્ધ છે અને સંસ્થા અથવા ટેલિવિઝન બ્રોડકાસ્ટર દ્વારા અગાઉથી સૂચના આપ્યા વિના સમય અને ચેનલ બંને બદલી શકાય છે. એ યાદ રાખવું અગત્યનું છે કે ઓપન ટેલિવિઝન અને કેટલીક મફત ઇન્ટરનેટ ચેનલો દ્વારા પ્રસારિત થતી રમતોના અપવાદ સિવાય, કેટલીક મેચો જોવા માટે, ટુર્નામેન્ટના પ્રસારણના અધિકારો ધરાવનાર ચેનલોનું પેકેજ અથવા સબ્સ્ક્રિપ્શન હોવું જરૂરી છે.
શું તમને મુખ્ય ટેલિવિઝન ચેનલોના લાઇવ અથવા ઑનલાઇન ફૂટબોલ પ્રોગ્રામિંગ સાથેની અમારી ટીવી ગેમ્સ માર્ગદર્શિકા ગમ્યું? શેર કરો!